บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะบอล

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 19-06-2024

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป อินเตอร์ ตูร์คู
ต่อ เสมอ (FIN D1 01:00)
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์
ต่อ 0.5 (KFAC 17:00)
โครเอเชีย
ต่อ 0.5 (EURO Cup 20:00)
คูพีเอส
รอง 0/0.5 (FIN D1 01:00)
เอฟซี โซล
ต่อ 0/0.5 (KFAC 17:30)
เยอรมนี
ต่อ 1.5/2 (EURO Cup 22:59)
เบรย์ดาบลิค
ต่อ 1/1.5 (ICE PR 02:15)
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
รอง 0.5 (JPN D1 17:00)
สวิตเซอร์แลนด์
ต่อ 0.5 (EURO Cup 02:00)
เต็ง ลาห์ติ
ต่อ เสมอ (FIN D1 01:00)
โบตาโฟโก้ อาร์เจ
ต่อ 0.5 (BRA D1 05:00)
เซาเปาโล
ต่อ 1 (BRA D1 06:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 19-06-2024

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง โครเอเชีย
ต่อ 0.5 (EURO Cup 20:00)
เยอรมนี
ต่อ 1.5/2 (EURO Cup 22:59)
สวิตเซอร์แลนด์
ต่อ 0.5 (EURO Cup 02:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
77077
bireleys 11 4/0/7 3.5 WWwLlWLLLl -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
77077
bireleys 0/6 0 (6) 0.00
lWWWW
LDWLL
lLDWL
-
-
-
-
-
download iOS app

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] บราซิล ซีรี่ส์ เอ
  07:30  ครูไซโร ครูไซโร VS ฟลูมิเนเซ่  ฟลูมิเนเซ่  
  07:30  อินเตอร์นาซิอองนาล อินเตอร์นาซิอองนาล VS โครินเธียนส์  โครินเธียนส์  
[วิเคราะห์บอล] เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์
  06:30  CF Montreal CF Montreal VS นิวยอร์ค เรดบูลส์  นิวยอร์ค เรดบูลส์  
  06:30  โตรอนโต้ โตรอนโต้ VS Nashville SC  Nashville SC  
  06:30  ดีซี ยูไนเต็ด ดีซี ยูไนเต็ด VS Atlanta United  Atlanta United  
  06:30  Inter Miami CF Inter Miami CF VS โคลัมบัส ครูว์  โคลัมบัส ครูว์  
  06:30  Charlotte FC Charlotte FC VS Orlando City  Orlando City  
  06:45  FC Cincinnati FC Cincinnati VS ฟิลลาเดเฟีย  ฟิลลาเดเฟีย  
  07:30  St. Louis City St. Louis City VS โคโลราโด ราปิดส์  โคโลราโด ราปิดส์  
  07:30  เอฟซี ดัลลัส เอฟซี ดัลลัส VS Minnesota United  Minnesota United  
  07:30  Houston Dynamo FC Houston Dynamo FC VS ซีแอตเทิ่ล  ซีแอตเทิ่ล  
  07:30  Austin FC Austin FC VS Los Angeles FC  Los Angeles FC  
  07:30  สปอร์ติ้ง แคนซัส สปอร์ติ้ง แคนซัส VS รีล ซอลท์ เลค  รีล ซอลท์ เลค  
  09:30  LA Galaxy LA Galaxy VS New York City FC  New York City FC  
  09:30  ซานโฮเซ่เอิร์ธเควก ซานโฮเซ่เอิร์ธเควก VS พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์  พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์  
[วิเคราะห์บอล] European Championship
  20:00  สโลวีเนีย สโลวีเนีย VS เซอร์เบีย  เซอร์เบีย  
download iOS app

ข่าวฟุตบอล

download iOS app

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันพุธที่ 19 มิถุนายน 2567
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
เจลีก ดิวิชัน 1
17:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 0.5 รอง โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
เกาหลีใต้ FA คัพ
17:00 ซองนัม เอฟซี ชองจู จิคจิ 0/0.5 ต่อ ซองนัม เอฟซี
17:00 กิมโป เอฟซี ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 0.5 ต่อ กิมโป เอฟซี
17:00 อินชอนยูไนเต็ด ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 0/0.5 ต่อ อินชอนยูไนเต็ด
17:00 โปฮัง สตีลเลอร์ ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 0.5/1 ต่อ โปฮัง สตีลเลอร์
17:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี กยองนัม เอฟซี 1.5/2 ต่อ วุลซาน ฮุนได โฮรางอี
17:00 บูโชน เอฟซี 1995 กวางจู เอฟซี 0.5/1 ต่อ กวางจู เอฟซี
17:30 เอฟซี โซล แกงวัน เอฟซี 0/0.5 ต่อ เอฟซี โซล
17:30 แทจอน ซิติเซน เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี เสมอ ต่อ แทจอน ซิติเซน
ฟุตบอล ยูโร
20:00 โครเอเชีย แอลเบเนีย 1/1.5 ต่อ โครเอเชีย
22:59 เยอรมนี ฮังการี 1.5/2 ต่อ เยอรมนี
02:00 สกอตแลนด์ สวิตเซอร์แลนด์ 0.5 ต่อ สวิตเซอร์แลนด์
ไวเคาส์ลีกา
01:00 เอฟซี ฮาก้า อินเตอร์ ตูร์คู เสมอ ต่อ อินเตอร์ ตูร์คู
01:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ คูพีเอส 0/0.5 รอง คูพีเอส
01:00 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล ไอเอฟเค มารีฮามน์ เสมอ ต่อ ไอเอฟเค มารีฮามน์
01:00 ลาห์ติ กนิสตัน เฮลซิงกิ เสมอ ต่อ ลาห์ติ
01:00 อิลเวส แทมเปเร่ เอสเจเค ไซนาโจเอน 0.5 รอง เอสเจเค ไซนาโจเอน
01:00 วีพีเอส วาซ่า เอซี โอลู 1 ต่อ วีพีเอส วาซ่า
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
02:15 เบรย์ดาบลิค เคเอ อคูเรย์รี่ 1/1.5 ต่อ เบรย์ดาบลิค
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา
05:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 0.5 ต่อ โบตาโฟโก้ อาร์เจ
05:00 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ คริคูม่า 0.5/1 รอง คริคูม่า
06:00 ฟอร์ตาเลซ่า เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0.5 รอง เกรมิโอ้ ปอร์โต้
06:00 เซาเปาโล คุยอาบา 1 ต่อ เซาเปาโล
06:00 ยูเวนตูเด้ วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 0/0.5 ต่อ ยูเวนตูเด้
07:30 ครูไซโร่ (เอ็มจี) ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 0.5 รอง ฟลูมิเนนเซอาร์เจ
07:30 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0/0.5 รอง สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
06:30 มอนทรีออล อิมแพ็ค นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 0/0.5 ต่อ นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส
06:30 Charlotte FC ออร์แลนโด ซิตี้ 0/0.5 ต่อ Charlotte FC
06:30 ดีซี ยูไนเต็ด แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 0.5 ต่อ ดีซี ยูไนเต็ด
06:30 โตรอนโต้ เอฟซี แนชวิลล์ เอฟซี 0/0.5 ต่อ โตรอนโต้ เอฟซี
06:30 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ โคลัมบัส ครูว์ 0/0.5 ต่อ อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ
06:45 เอฟซี ซินซินเนติ ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 0.5/1 ต่อ เอฟซี ซินซินเนติ
07:30 เอฟซี ดัลลัส มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 0.5 ต่อ เอฟซี ดัลลัส
07:30 ฮุสตัน ไดนาโม ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 0/0.5 รอง ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
07:30 แคนซัส วิซาร์ดส์ รีล ซอลต์ เลค เสมอ ต่อ แคนซัส วิซาร์ดส์
07:30 St. Louis City โคโลราโด ราปิดส์ 0.5 รอง โคโลราโด ราปิดส์
07:30 Austin FC ลอส แอนเจลิส เอฟซี 0.5 ต่อ ลอส แอนเจลิส เอฟซี
โคปา อาร์เจนตินา
07:10 โบคา จูเนียร์ส อัลมิแรนเต้ บราวน์ 1.5 ต่อ โบคา จูเนียร์ส

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอังคารที่ 18 มิถุนายน 2567
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
China U21 League
14:00 Zhejiang Greentown U21 0-0 Meizhou Hakka U21
14:00 Shanghai Shenhua U21 7-0 Tianjin Jinmen Tiger U21
18:30 Henan Football Club U21 1-1 Nantong Zhiyun U21
Ethiopia Premier League Women
14:00 Adama Ketema (W) 0-4 Ethio Electric FC (W)
20:00 Lideta Sub City (W) 1-2 Hambericho Durame (W)
Chinese Champions League
14:30 Xian Gaoxin Yilian 0-4 Xinjiang Silk Road Eagle
Australia Northern NSW Reserves League
15:00 Newcastle Olympic FC Reserves 4-3 Adamstown Rosebud Reserves
Australia NPL Queensland U23
16:00 Rochedale Rovers U23 4-2 Lions FC U23
Australia Victorian Women's Cup
16:30 Brunswick Juventus (W) 2-2 Emerging Athlete Women
17:00 Spring Hills FC (W) 3-3 เปรสตัน ไลออนส์(W)
Northern NSW U20 League
16:30 ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) 8-0 NWS Spirit FC U20
Australia New South Wales Reserve League Women
16:40 Sydney Olympic Reserve (W) 1-2 Football NSW Institute Reserve (W)
Australia FFA Cup
17:00 โอคไลจ์ แคนนอนส์ 3-1 อาวอนดาเล่ เอฟซี
Australia New South Wales League 2
17:00 พีซีวายซี พาราเมต้า อีเกิ้ล 2-2 Camden Tigers SC
Australia Northern NSW Division 1
17:00 Thornton Redbacks FC 0-3 เบลมอนท์ สวอนซี ยูไนเต็ค เอสซี
NSW-N Premier League
17:00 แฮมิลตัน โอลิมปิค 1-2 อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี
Australia Queensland State Women's Premier League
17:15 มิทเชลตัน ( ญ ) 3-0 เอฟคิว คิวเอเอส (ญ)
Uzbekistan Division 1
18:00 FK Do stlik Tashkent 1-1 โคแคน
18:00 ชูตัน กูซาร์ 3-0 FK Olympic Tashkent B
ไชนีสซูเปอร์ลีก
18:35 เหมยโชวเคอเจีย 1-2 เซี่ยงไฮ้ พอร์ท
สิงคโปร์ ลีก
18:45 บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม 0-2 Lion City Sailors
Kyrgyzstan Top Liga
19:00 FK Kara-Balta 1-1 FC Ilbirs
Bhutan Thimphu League
19:00 ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1 Tensung FC
Uzbekistan Pro League
19:00 Jizak 0-2 Jayxun
19:30 Sirdaryo FA 3-5 Buxoro University
20:00 Qumqo rg on FC 0-3 Qiziriq Football Club
20:00 ปัคตากอร์ 2 0-1 โลโคโมทีฟ บีเอฟเค
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
19:00 Dinamo Makhachkala B 1-2 เอฟเค ไบโอลอก
20:00 Alania-d Vladikavkaz 2-2 ดรูซบ้า เมย์คอพ
20:30 FK Astrakhan 1-0 FK Pobeda Junior
21:00 FK Forte Taganrog 2-0 สปาร์ตัก นาลชิค
21:00 FK Kuban Kholding 0-3 สตาฟโรพอล-2009
21:30 Rubin Yalta 3-0 Nart Cherkessk
22:00 Stroitel Kamensk-Shakhtinsky 2-1 ลีเจียน ไดนาโม
22:59 FK Rostov-2 2-1 FC Sevastopol
Egyptian Premier League
20:00 สโมฮา เอสซี 3-2 เอล ดัคเลยาห์
22:59 ZED FC 2-2 ฟาร์โค
22:59 เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย 0-1 เอล อาห์ลี
Sweden Folksam U21 Allsvenskan Norra
21:00 IK Oddevold U21 1-2 วาลเบิร์ก (ยู 21)
Uzbekistan League Women
20:00 Neftchi Fargona (W) 5-1 Navbahor (W)
20:00 Bunyodkor Tashkent(W) 0-6 AGMK (W)
Estonia U19 League
20:00 Harju JK Laagri U19 3-1 JK Laanemaa Hiiumaa U19
อิรัก ลิก
20:45 Al Karkh 3-3 อัล ฮานลาบา
20:45 Al Qasim Sport Club 2-0 แบกแดด
23:30 อัล นาจาฟ 1-0 Al-Hudod
23:30 Al Minaa 4-2 นาฟิต อัลวาซาต
23:30 อัล ซอลรา 5-2 การ์บาลา
Argentina Reserve League
21:00 วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) 1-5 ซาคาชิสปาส(สำรอง)
01:00 ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) 2-0 Ferrocarril Midland Reserves
01:00 Argentino Merlo Reserves 3-0 อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง)
เบลารุส คัพ
21:00 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล 0-5 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค
22:59 เอฟซี โมโลเดชโน 0-2 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่
เมสตริลีก้า
22:00 นอมเม่ เจเค คาลจู 2-0 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ
22:00 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 0-1 วาปรัส ปาร์นู
จอร์แดน คัพ
22:00 อัลซอลส์ 2-1 ซาฮับ เอสซี
00:45 อัล แรมธ่า คลับ 1-3 อัล วีห์ดัต
Finland Kolmonen
22:30 LaPa 1-4 LAUTP
22:30 MP II 3-0 MiPK
22:30 PIF Parainen 6-2 เพอแมรี่ ยูไนเต็ด
22:59 PeKa 0-3 HAPK
23:15 อัตเลตีโก เมลมิ 4-0 เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า
23:15 พอนนี่สตาร์เกท 2-1 ซาปา
00:10 เอฟซีคอนตู 3-2 แอลพีเอส เฮลซิงกิ
00:15 AFC Keltik 1-7 พีเค-37
Poland III Liga
22:30 LGKS 38 Podlesianka 1-1 Podbeskidzie Bielsko Biala II
ฟุตบอล ยูโร
22:59 ตุรกี 3-1 จอร์เจีย
02:00 โปรตุเกส 2-1 สาธารณรัฐเช็ก
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
22:59 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 2-2 ซิอัวลิอาย
กระชับมิตร (สโมสร)
23:30 ทีเอสเฟา อับสแตดท์ 3-3 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี
01:00 เดอะ นิว เซนต์ส 7-0 แกลร์นาร์ฟอน
Brazil national youth (U20) Football Championship
00:30 Nacao Esportes U20 1-0 Brusque U20
01:30 วิลา โนวา(เยาวชน) 1-1 เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน)
03:00 Independencia FC U20 0-6 วาสโกดา กามา เอซี (ยู 20)
04:50 Sao Francisco AC U20 1-5 Santa Cruz Arce U20
Brazil Youth
01:00 แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) 3-2 ซิเอร่า(เยาวชน)
02:00 ครูไซโร่ (เยาวชน) 6-0 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน)
04:00 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 1-0 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน)
06:15 เซาเปาโล(เยาวชน) 4-3 ซานโตส(เยาวชน)
Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:00 Centro Espanol 0-0 เจนเนอรัลลามาดริด
01:00 ซีเอ อัตลาส 2-1 เอล พอร์เวเนอร์
Argentina Prim B Metropolitana
01:00 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 2-0 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล
Uruguay Reserve League
01:00 วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง) 1-1 บอสตันริเวอร์(สำรอง)
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
01:00 ฟีลเคียร์ 3-2 ไอเอฟ เวสตรี
02:15 อัคราเนส 2-1 เคอาร์ เรย์ยาวิค
02:15 เฟรม เรย์จาวิค 1-2 เอชเค โคปาโวกค์
02:15 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ 4-2 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์
03:15 วาลูร์ เรย์ยาวิค 2-2 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค
Argentina Regional League
01:45 Sarmiento de Resistencia Reserves 0-0 Nacional JM Paz
ชิลี คัพ
02:00 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 2-2 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
06:00 CD Juvenil Seminario 2-5 ซีดี เมกาเลนซ์
Iceland U19 League
03:00 Afturelding/Hviti/Álafoss U19 2-2 เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19)
Ecuador Campeonato Serie B
03:00 มอนต้า เอฟซี 2-1 Cuniburo FC
Paraguay Women League
03:15 Nacional-Humaita (W) 5-0 Tacuary (W)
Brazil Serie D
05:00 Tocantinopolis 1-1 มารันเยา
USA USL League Two
05:00 เอซี คอนเนคติคัท 1-2 Vermont Green
05:00 ซีโคสท์ ยูไนเต็ค แพลนทอมส์ 1-0 บอสตัน
05:00 Union FC Macomb 2-3 เอเอฟซี แอน อาร์เบอร์
05:00 Ironbound SC 1-3 Staten Island ASC
06:00 Toledo Villa FC 1-1 Kings Hammer FC
06:00 Lansing City 7-0 South Bend Lions
06:00 Brevard SC 1-2 Florida Elite
06:00 Pathfinder FC 0-2 เวสเทิร์น แมส ไพโอเนียร์
07:00 Chicago City SC 1-3 River Light
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี
05:00 กัวรานี่ เอสพี 3-3 อิทัวโน่ เอสพี
07:00 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 1-1 Amazonas FC
07:30 เอสซี เปซานดูปารา 1-1 ซีอาร์บี แม็คซิโอ
USA Women Premier League
05:00 Michigan Hawks (W) 0-2 Michigan Jaguars FC (W)
06:00 เอฟซี ไพรด์ (ญ) 0-2 FC Dayton (W)
Brasileiro, Serie C
06:00 เซา เบอร์นาร์โด้ 0-0 แซมปายโอ้ คอเรีย
USA National Premier Soccer League
07:00 Joy St Louis Park 2-1 มินนิโซตาสตาร์
Columbia women
07:00 อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดลลิน(ญ) 2-2 อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน(ญ)