บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดบอลสเต็ป
DOOBALL24

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 23-09-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป เฟเรนซ์วารอซี่ TC
รอง 0.25 (UEFA CL 02:00)
โตรอนโต้ เอฟซี
รอง 0.25 (USA MLS 06:00)
เซเรโซ โอซาก้า
รอง 0.25 (JPN D1 17:00)
ดินาโม เคียฟ
รอง 0.25 (UEFA CL 02:00)
เอฟซี ดัลลัส
รอง 0.25 (USA MLS 06:00)
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
ต่อ 1.5 (JPN D1 17:00)
มิลล์วอลล์
รอง เสมอ (ENG LC 01:00)
ฮุสตัน ไดนาโม
รอง 0.5 (USA MLS 06:30)
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
ต่อ 1.5/2 (JPN D1 17:00)
เต็ง ดินาโม เคียฟ
รอง 0.25 (UEFA CL 02:00)
เอฟซี ดัลลัส
รอง 0.25 (USA MLS 06:00)
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
ต่อ 1.5 (JPN D1 17:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 23-09-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง ออร์แลนโด ซิตี้
รอง 0.5 (USA MLS 06:30)
เลสเตอร์ ซิตี้
รอง เสมอ (ENG LC 01:45)
นาโกย่า แกรมปัส เอต
ลบสิบ (JPN D1 17:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
66144
Achitapol Panjinda 21 16/0/5 54 LWWWlWWWWL -
2
46521
Kiangkrai Mangkarat 21 15/2/4 54 WWWWwWWWWL -
3
59626
Anat Paungjampee 21 15/2/4 54 WWLWWwDWWW -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
34331
P_ Pattapong 2/18 15 (18) 600.00
LLLDW
WWLWL
LLWLW
-
-
-
-
-
2
65648
ดูริ สี่หก 2/22 15 (22) 562.50
WWWWW
lLWLW
WLWWW
-
-
-
-
-
3
47674
Caninnaat Prachapinya 4/20 15 (20) 562.50
WLWDW
WWLWW
WLLWW
-
-
-
-
-
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] บราซิล ซีรี่ส์ เอ
  07:30 Sport Recife Sport Recife VS โครินเธียนส์ โครินเธียนส์  
[วิเคราะห์บอล] เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์
  04:00 New England Revolution New England Revolution VS มอนทรีออล อิมแพค มอนทรีออล อิมแพค  
  06:00 New York City FC New York City FC VS โตรอนโต้ โตรอนโต้  
  06:00 Atlanta United Atlanta United VS เอฟซี ดัลลัส เอฟซี ดัลลัส  
  06:30 สปอร์ติ้ง แคนซัส สปอร์ติ้ง แคนซัส VS Orlando City Orlando City  
  06:30 โคลัมบัส ครูว์ โคลัมบัส ครูว์ VS Minnesota United Minnesota United  
[วิเคราะห์บอล] แคปปิตัลวัน คัพ
  01:00 มิลล์วอลล์ มิลล์วอลล์ VS เบิร์นลีย์ เบิร์นลีย์  
  01:00 ฟูแล่ม ฟูแล่ม VS เชฟฯเว้นส์เดย์ เชฟฯเว้นส์เดย์  
  01:00 สโต๊ค ซิตี สโต๊ค ซิตี VS Gillingham Gillingham  
  01:00 Preston Preston VS ไบร์ทตัน ไบร์ทตัน  
  01:45 เลสเตอร์ ซิตี เลสเตอร์ ซิตี VS อาร์เซนอล อาร์เซนอล  
  01:45 เชลซี เชลซี VS Barnsley Barnsley  
  01:45 Morecambe Morecambe VS นิวคาสเซิล นิวคาสเซิล  
  01:45 Fleetwood Fleetwood VS เอฟเวอร์ตัน เอฟเวอร์ตัน  
download iOS app
one2ball Android app
DOOBALL24

ข่าวฟุตบอล

download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

DOOBALL24
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันพุธที่ 23 กันยายน 2563
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
16:30 คอนซาโดล ซัปโปโร คาชิว่า เรย์โซล เสมอ รองคอนซาโดล ซัปโปโร $$$
17:00 กัมบะ โอซาก้า นาโกย่า แกรมปัส เอต เสมอ ต่อนาโกย่า แกรมปัส เอต $$$
17:00 เอฟซี โตเกียว เซเรโซ โอซาก้า บวกสิบ ต่อเอฟซี โตเกียว $$$
17:00 โออิตะ ตรินิต้า ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า ปป รองโออิตะ ตรินิต้า $$$
17:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ โยโกฮามา เอฟซี 2 ต่อคาวาซากิ ฟรอนตาเล่ $$$
17:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส โชนัน เบลมาเร่ 1.5 - 10 ต่อคาชิม่า แอนท์เลอร์ส $$$
17:00 วิสเซล โกเบ สากัน โตสู 0.5/1 - 10 ต่อวิสเซล โกเบ $$$
17:30 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส เวกัลตา เซนได 1 ต่อโยโกฮาม่า เอฟ มารินอส $$$
17:30 ชิมิสุ เอส-พัลส์ อูราวะ เรด ไดมอนส์ ปป - 10 รองชิมิสุ เอส-พัลส์ $$$
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
16:30 เกียวโต แซงก้า โทชิกิ เอสซี 0.5 - 5 รองโทชิกิ เอสซี $$$
17:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี โตเกียวเวอร์ดี้ เสมอ รองโตเกียวเวอร์ดี้ $$$
17:00 เอฮิเมะเอฟซี อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ ปป รองเอฮิเมะเอฟซี $$$
17:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค ปป รองมิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค $$$
17:00 ฟาเจียโน โอคายามา มอนเตดิโอะ ยามากาตะ บวกสิบ ต่อมอนเตดิโอะ ยามากาตะ $$$
17:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา รีโนฟา ยามากูชิ ปป รองรีโนฟา ยามากูชิ $$$
17:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า โตกุชิม่า วอร์ทิส ปป รองโอมิยะ อาร์ดิย่า $$$
17:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี เอฟซี เรียวเคียว ปป - 10 รองเอฟซี เรียวเคียว $$$
17:00 มาชิดา เซลเวีย วี-วาเรน นากาซากิ เสมอ รองมาชิดา เซลเวีย $$$
17:00 อวิสปา ฟูกูโอกะ เธสปา คูซัทสึ 0.5 รองเธสปา คูซัทสึ $$$
17:30 จูบิโล อิวาตะ เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0.5 - 10 รองเวนท์ฟอเรท โกฟุ $$$
Portugal Liga de Honora
22:00 เอสแอล เบนฟิก้า บี จีดี ชาเวซ ลบสิบ จีดี ชาเวซ $$$
22:00 โควา พีดาเด้ อคาเดมิก้า โคอิมบร้า ปป - 5 รองโควา พีดาเด้ $$$
22:00 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ ปอร์โต้ บี ปป - 5 รองปอร์โต้ บี $$$
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
22:30 เอฟซี ฮาก้า โรพีเอส โรวานีมี่ 0.5/1 ต่อเอฟซี ฮาก้า $$$
22:30 อินเตอร์ ตูร์คู ฮอนก้าเอสพู ปป - 10 รองฮอนก้าเอสพู $$$
22:30 ไอเอฟเค มารีฮามน์ อิลเวส แทมเปเร่ ปป รองไอเอฟเค มารีฮามน์ $$$
22:30 เอสเจเค ไซนาโจเอน ลาห์ติ ปป รองลาห์ติ $$$
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
22:59 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี เลช พอซนาน ปป - 5 รองเลช พอซนาน $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอังคารที่ 22 กันยายน 2563
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Japanese League Division 3
12:00 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 0-2 มาบาริ เอฟซี
12:00 ไกนาเร โตโตริ 0-1 เอสซี ซะงะมิฮะระ
13:00 บรัวบริทอากีต้า 0-0 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด
13:00 อซูส คราโร นูมาซู 5-0 เซเรโซ โอซาก้า(ยู 23)
16:00 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 1-0 คามาทามาเร่ ซานูกิ
16:00 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 2-0 โยโกฮามา เอสซีซี
16:30 คาเตอเลอร์ โตยามา 1-2 เอฟซี กิฟู
Kazakhstan Division 1
12:00 เอฟเค อะตีราอู 1-0 ไครัต อคาเดมี่
ซูเปอร์ลีก จีน
14:30 ปักกิ่ง กั๋วอัน 5-1 คิงดัว หวางยัง
17:00 เทียนจิน เทนด้า 0-1 เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน
18:35 ฉงชิ่ง เอสดับบริวเอม มอเตอร์ 1-0 หวูฮั่น ซอลล์
19:00 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี 0-1 เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี
New Zealand Mainland Premier League
14:30 โคซแท็ล สปิริท 0-2 แคสเมียร์ เทคนิค
Mongolia Premier League
15:00 แอทเลติก 220 เอฟซี 2-0 เดเรนเอฟซี
18:00 คานการิด 1-3 Selenge Press
Vietnam Women Championship
16:00 Phong Phu Ha Nam (w) 3-3 TNG Thai Nguyen (w)
16:00 โฮจิมินห์ซิตี้(ญ)บี 0-6 CLB TPHCM (W)
18:20 ฮา นอย 2 ( ญ ) 0-6 ฮานอย(ญ)
18:30 เซินลา(ญ) 1-4 Than KSVN (w)
Australia Gold Coast Premier League
16:00 Tweed United 2-2 Pacific Pines Green
17:15 Musgrave Blue 4-1 มูดกีราบา
คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
16:30 โทบอล คอสตาเนย์ 1-0 อ็อคเซเปส
Portugal U23
17:00 เอสโตริล(ยู 23) 1-1 มาริติโม่(ยู 23)
22:59 โกอิมบรา อีซี(ยู 23) 2-1 Boavista U23
22:59 เบเลเนนเซส(ยู 23) 1-3 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23)
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)
17:00 คาซัคสถาน(ญ) 0-5 ออสเตรีย(ญ)
20:00 เอสโตเนีย (ญ) 0-3 รัสเซีย(ญ)
21:00 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) 0-5 อิตาลี(ญ)
21:05 มอนเตเนโกร(ญ) 0-3 เยอรมนี(ญ)
22:00 ลัตเวีย (ญ) 0-5 ฮังการี(ญ)
22:59 นอร์เวย์(ญ) 1-0 เวลส์ (ญ)
22:59 หมู่เกาะแฟโร(ญ) 0-2 เบลารุส(ญ)
22:59 โปแลนด์(ญ) 0-2 สาธารณรัฐเช็ก(ญ)
22:59 โรมาเนีย(ญ) 4-1 โครเอเชีย(ญ)
22:59 ยูเครน(ญ) 4-0 กรีซ(ญ)
23:30 มอลตา(ญ) 0-8 เดนมาร์ก(ญ)
00:00 สวิตเซอร์แลนด์(ญ) 2-1 เบลเยียม(ญ)
01:00 ไอซ์แลนด์(ญ) 1-1 สวีเดน(ญ)
02:00 มาซิโดเนีย (ญ) 0-7 ฝรั่งเศส(ญ)
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
17:00 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 0-0 Chertanovo Moscow Youth
Northern NSW U20 League
17:00 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) 4-0 แบล็คทาวน์สปาร์ตัน(ยู20)
Bulgaria U19
17:00 ซีเอสเคเอ โซเฟีย(ยู 19) 6-0 โลโคโมทีฟพล็อฟดิฟ (ยู 19)
Denmark Reserves League
18:00 อัลบอร์กบีเค (สำรอง) 1-1 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (สำรอง)
England U23 1.Liga
18:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) 0-1 บาร์นสลีย์ (ยู 23)
19:00 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23) 1-2 บริสตอล ซิตี้ (ยู 23)
19:00 ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) 5-0 อิปสวิช (ยู 23)
20:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) 4-5 ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23)
Ukraine U21 Liga
19:00 Rukh Vynnyky U21 1-3 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21)
กระชับมิตร (สโมสร)
21:00 Sutjeska Foca 0-1 เอฟเคสวิเจซด้า
01:00 อัลเจซีราส 3-1 เอดี เซวตา
01:30 สลอค ทาวน์ 2-1 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
01:30 บังกอร์ 1-2 พอร์ทาดาวน์
01:30 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 3-2 อัลเบี้ยน โรเวอร์
01:30 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-2 โซลิฮัลล์ มอร์
01:30 คีธ 0-5 เอลจิน ซิตี้
01:30 เรธโรเวอร์ส 5-2 สเตนเฮาส์มัวร์
01:45 อัลลัว แอทเลติค 3-1 สแตรนแรร์
01:45 ดาร์ทฟอร์ด 1-1 โดเวอร์ แอทเตลิก
01:45 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 1-1 ซัตตั้น ยูไนเต็ด
01:45 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 2-1 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส
01:45 เยโอวิล ทาวน์ 3-0 บาธ ซิตี้
01:45 เบดฟอร์ด ทาวน์ 0-1 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์
01:45 อัลเฟรตัน ทาวน์ 2-0 อัลทริงแคม
Georgia Division
19:00 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 2-0 เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่
19:00 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 2-1 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่
Belarus Reserve League
19:00 เอฟซี สโมเลวิชี่ (สำรอง) 2-4 เอฟซี มินส์ค(สำรอง)
โคปา อิตาเลีย คัพ
19:30 ซุดติโรล อัลโต้ 2-1 USD Latte Dolce
01:30 แตร์นาน่า 1-2 อัลบิโนเลฟเฟ่
Saudi Arabia Youth League
19:30 ฮาเจอร์(เยาวชน) 0-3 อัล-นาเซอร์(เยาวชน)
19:50 Al-Feiha 0-2 อัล อาห์ลี(เยาวชน)
20:15 อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) 0-1 อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน)
Moldova Divizia Nationala
20:00 ดินาโม ออโต 1-1 ซีเอส เปโตรคุบ
22:59 เอฟซี มิลซามี่ 2-0 ดาเซีย-บุยอูคานี
Uzbekistan Professional Football League
20:00 บุนยอดกอร์ 2-3 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค
21:00 คิซิลคัม ซารัชโชน 1-0 มาเชล มูบาเร็ค
England Reserves Cup
20:00 วอลซอลล์(สำรอง) 2-3 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(สำรอง)
Ukraine Division 3
20:00 เอ็มเอฟเค นิโคลาเยฟ 2 0-1 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า
โรมาเนีย คัพ
20:30 ทูนาริ 0-3 อฟูมาติ
20:30 ซีเอส วิโตรุล แดสตี้ 5-0 เอซีเอส ฟลาคาร่า โฮเรซู
20:30 ซานมาร์ติน 2-2 ลูเซียฟารุล โอราเดีย
20:30 กิโรด้า ซิ กิอาร์มาต้า วิ 4-1 ซีเอส ฮูเนโดอารา
20:30 เอฟซี โอเตลุล กาลาติ 0-1 ซีเอสเอ็ม โฟกชานี
20:30 Sighetu Marmatiei 1-2 CS Sportul Simleu Silvaniei
20:30 ยูนิเรีย เดจ 7-0 ACS Unu Fotbal Club Gloria
20:30 เอสซี บาเกา 0-4 เชห์ลาอุล ปิเอตรา นีมท์
20:30 ไครซัล ชิสินิว คริส 0-2 ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า
20:30 CSA Steaua Bucureti 0-1 กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่
20:30 Recolta Gheorghe Doja 2-3 ซีเอส ฟัวเรย์
20:30 Agricolas borcea 3-1 แอลเนียเต้ โมเดลู
20:30 ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา 4-1 Viitorul Ianca
20:30 พาสคานี 0-0 สเตนต้า มิรอสราว่า
20:30 Husana Husi 2-1 สปอร์ติ้ง ลิสติ
20:40 Pobeda Star Bisnov 0-0 ซีเอสซี ดัมบราวิต้า
เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ
20:30 Vardar Forino 2-2 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่
พรีเมียร์ลีกอียิปต์
20:30 อาบู แคร์ เซเมด 4-0 เอล แฮมแมม
20:30 อัลเนสร์ไคโร 1-0 มาเร็ค
20:30 เอล ดัคเลยาห์ 1-2 สูซ มอนตากฮาบ
20:30 เอล มานซูรา 0-2 ฟาร์โค
20:30 กอมฮอร์เยท เชบิน 1-1 โนกูม เอล มอสตาคบัล
20:30 เปโตรเจ็ท 1-0 เทอร์ซาน่า เอสซี
20:30 อลาอับ ดามานอาวเออร์ 0-2 เดเกอร์เนส
SVK U19 A
21:00 เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) 3-2 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19)
Kosovo Superliga
21:00 KF Drenica Skenderaj 2-1 KF Besa Pec
21:00 KF Arberia 1-1 พริสตีนา
Iran Div 2
21:00 Chooka Talesh 1-0 Esteghlal Molasani
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
21:30 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 1-2 วิโซซิน่า จิคลาวา
Croatia Regional Cup
21:30 เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค 2-2 เฮชเอ็นเคกอริก้า
Poland Regional Cup
21:30 Gedania Gdansk II 2-3 GKS Kowale
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
22:00 อัล ซาเร 2-2 อัลซอลส์
Finland Kolmonen
22:00 ฟูทูร่า ปอร์โว 1-1 ทีไอพีเอส วันตา
22:00 ซันดอม ไอเอฟ 1-2 KaIK TePa
Uruguay Segunda
22:15 ซีเอยูเวนตูเด้ 1-0 ซีเอ แอตเทนาส
00:30 วิลล่า เทเรซ่า 2-1 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล
02:45 ไอเอ ซูด อเมริกา 1-1 แรมปรา จูเนียร์
Finland - Kakkonen Lohko
22:30 จีวาคีล่า เจเค 3-1 เอฟซี วาจากอสกิ
22:30 จีวาคีล่า เจเค 3-1 เอฟซี วาจากอสกิ
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
22:30 บานานต์ส 0-3 เอฟซี โนอาห์
Austria Amateur cup
22:30 SC Fussach 2-4 FC Lauterach
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
22:59 เดป.ซาน มาร์ติน 1-1 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า
01:15 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 2-2 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส
03:00 แอทเลติโก้ กรัว 3-2 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล
03:30 อคาเดเมีย กันโตเลา 1-3 สปอร์ต ฮวนคาโย่
Israel Leumit League
22:59 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 1-2 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ
Morocco Division 2
22:59 วิดาด เฟส 0-0 เรซซิ่ง คาซาบลานก้า
22:59 TAS de Casablanca 0-2 เคเอซีเดอ เคนิตร้า
22:59 วิดาด เฟส 0-0 เรซซิ่ง คาซาบลานก้า
22:59 จาบับ ริฟ โฮซีลม่า 1-0 Chabab Ben Guerir
22:59 คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ 3-0 ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา
Romania - Liga 2 Seria
22:59 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 3-1 เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย
Iceland Division 2
23:15 ไออาร์ เรกยะวิก 2-1 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
23:30 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 3-0 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 21)
00:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 2-0 ไบรท์ตัน (ยู 21)
01:00 สตีฟเนจ โบโรห์ 2-1 เซาแธมป์ตัน (ยู 21)
01:00 วีแกน แอธเลติก 6-1 ลิเวอร์พูล (ยู 21)
01:45 โอลด์แฮม แอทเลติก 4-0 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 21)
Mauritania Division 1
23:30 JAHE 1-4 AS Garde Nationale
02:15 Medine Trarza 1-0 Kaedi FC
04:50 เอเอสเอซี คองคอร์ด 2-1 เอเอสซี เคเดีย
Iceland U19 League
23:30 Dahl vickreni Ma GREE U19 5-1 ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19)
01:00 เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) 1-0 Fylkir/Ellidi U19
02:00 Stjarnan SkinandiU19 1-1 ฟจอลเนอร์ (ยู 19)
03:00 เฮชเค โคปาโวกูร์(ยู19) 7-0 Selfordshack U19
03:00 ฮัวการ์ (ยู 19) 3-2 Virgin grid U19
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
23:45 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 1-2 เอสซี เทลสตาร์
02:00 เดน บอสช์ 2-0 เอ็มวีวี มาสทริสช์
Austrian 3.Liga
00:00 ยูนิออน กรูเทน 0-2 เอสซี คาลสดอฟ
00:30 คิทซ์บูเฮล 1-0 เอสวี ฮอลล์
เบลเยียม ยู 21
00:00 โลมเมิล เอสเค (ยู 21) 0-3 แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21)
01:00 เซอร์เคิล บรูซ (ยู21) 2-1 รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21)
อังกฤษ ลีกคัพ
00:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ เลื่อน ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
00:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ เลื่อน ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
01:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 2-2 เบรนท์ฟอร์ด
01:00 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 3-1 วัดฟอร์ด
01:30 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 5-1 ฮัลล์ ซิตี้
02:15 ลูตัน ทาวน์ 0-3 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
Portugal Liga de Honora
00:00 เฟยเรนเซ่ 2-1 คาซ่า เพีย เอซี
00:00 วิเซล่า 2-1 สปอร์ติ้ง โควิลฮา
02:00 วาร์ซิม 0-0 อารัวก้า
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 นอร์บี้ ไอเอฟ 0-1 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
สโลวาเกีย ลิกา 1
00:00 เอสเคเอฟซีเรด 1-1 เทรนซิน
Denmark U21
00:00 อัลเบิร์ตสลุนด์(ยู 21) 0-1 Frederiksvaerk FK U21
Austria Landesliga
00:00 Gleinstatten 1-1 USV Fliesen Klampfer Gabersdorf
00:00 Union Weisskirchen 5-0 Wallern
ออสเตรีย คัพ
00:30 เอสซี ไวซ์ 0-1 เอเอสเค อีเล็กตร้า
Egyptian Premier League
01:00 ซามาเล็ค 3-1 แทนต้า
Brazil L
01:00 ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ 0-3 ดูคูว์ เดอ คาเซียส์
Faroe Islands Division 1
01:00 Toftir B68 1-0 เอ็นเอสไอ รูนาวิค 2
Brazil Campeonato Paulista B
01:00 เซา เบนโต้ 3-0 เซา เบอร์นาร์โด้
Uruguay Reserve League
01:00 Torque Reserves 0-2 บอสตันริเวอร์(สำรอง)
อังกฤษ เอฟเอ คัพ
01:30 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ 5-0 Erith Belvedere
01:45 ซิตี้ ออฟ ลิเวอร์พูล เอฟซี 0-3 มอร์เพธ ทาวน์
01:45 แกรนแธม ทาวน์ 2-2 รูเชล โอลิมปิค
01:45 ฮาร์โลว์ ทาวน์ 0-1 Waltham Abbey
01:45 เฮสติงส์ ยูไนเต็ด 0-0 เชสแฮม ยูไนเต็ด
01:45 Hednesford Town 3-2 ลองอีตันยูไนเต็ด
01:45 ลีค ทาวน์ 1-2 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต
01:45 เลสตัน เอฟซี 5-1 บิ๊กเกรซเวด ทาวน์
01:45 มาร์เกต 1-2 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด
01:45 มาร์สค์ ยูไนเต็ด 1-0 แทรฟฟอร์ด
01:45 มอสลีย์เอเอฟซี 2-1 แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด
01:45 นูเนียตัน โบโรห์ 2-1 ลุฟเบร้อ ไดนาโม
01:45 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ 1-0 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด
01:45 Quorn 0-2 มัตล็อค ทาวน์
01:45 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ 5-3 เวิร์คคิงตัน
01:45 สการ์โบโรห์ 0-2 แอชตัน ยูไนเต็ด
01:45 Shifnal Town 0-2 อัลเวเชิร์ช
01:45 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 3-0 บิชอป โอ๊คแลนด์
01:45 แสตมฟอร์ด เอเอฟซี 4-0 AFC Sudbury
01:45 ซันเดอร์แลนด์ อาร์ซีเอ 0-4 Prescot Cables
01:45 สวินดอน ซูเปอร์มารีน 3-0 Shepton Mallet
01:45 แทดคาสเตอร์ อัลเบี้ยน 7-2 Litherland REMYCA
01:45 แทมเวิร์ธ 3-3 สตัวร์บริดจ์
01:45 Tividale 2-4 นานท์วิช ทาวน์
01:45 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 0-0 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี
01:45 เวสต์ โอ๊คแลนด์ ทาวน์ 0-0 รันคอร์น ลินเน็ต
01:45 เยท ทาวน์ 1-2 บริสตอล แมเนอร์ ฟาร์ม
01:45 เอเอฟซี แมนส์ฟิลด์ 3-0 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้
01:45 บาร์เวล 3-1 เบดเวิร์ธ ยูไนเต็ด
01:45 Bedfont Sports 3-1 เลเวส
01:45 โบเวร์ส พิทซี 0-3 Hornchurch FC
01:45 บิวรี่ ทาวน์ 2-1 Brightlingsea Regent
01:45 บักซ์ตัน เอฟซี 7-0 เบลเปอร์ทาวน์
01:45 เคมบริดจ์ ซิตี้ 1-1 Stowmarket Town
01:45 เชสทาวน์ 2-1 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด
01:45 ชิเชสเตอร์ ซิตี้ 3-1 Cribbs
01:45 โคลวิลล์ ทาวน์ 2-0 เชฟฟิลด์ เอฟซี
01:45 โคเวนทรี สฟิงซ์ 0-2 อีกส์สตัน เอฟซี
01:45 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 6-2 Pontefract Collieries
01:45 ฟริคลีย์ แอธเลติก 0-1 มาร์รีน
01:45 เซ้าท์ปาร์ค 2-2 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์
01:45 Whyteleafe 2-0 Binfield
01:45 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 0-0 รันคอร์นทาวน์
01:45 Ely City 1-2 Biggleswade FC
02:00 สเกลเมอร์สเดลยูไนเต็ด 2-1 Bootle
เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ
01:45 น็อตต์สเคาน์ตี้ 0-1 ฮาโรเกต ทาวน์
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
01:45 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 3-2 แชมร็อค โรเวอร์ส 2
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
02:00 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 2-1 พีเอโอเค ซาโลนิก้า
02:00 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 1-2 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
02:00 สลาเวีย ปราก 0-0 มิดทิลแลนด์
Spanish Federacion Cup
02:00 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 2-1 โมทริล ซีเอฟ
San Marino Girone A
02:15 เอสพี คอสมอส 1-6 ทรี ฟิโอริ
ชิลี พรีเมียร์ บี
03:00 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 0-1 เมไลพิลล่า
Colombia Copa Mustang B
03:00 บาแรนคิลล่า เอฟซี 0-1 โบโกตา เอฟซี
USA National Premier Soccer League
04:00 California Utd Strikers 2-0 นิวยอร์ก คอสมอส
07:00 ชัตตานูกา 2-0 LA Force
บราซิล คัพ
05:00 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 1-0 ยูเวนตูเด้
07:30 อเมริกา เอ็มจี 3-1 ปอนเต เปรตา
Mexico Primera Divison A
05:00 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 1-0 เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส
07:05 คอร์เรคามินอส ยูเอที 2-1 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา
09:05 ดอราดอส เดอ ซินาลัว 1-1 ไพโอนีรอส เด แคนคูน
โคปา ลิเบอตาดอเรส
05:15 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 1-2 ฟลาเมงโก
05:15 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 2-1 โบลิวาร์
05:15 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 1-3 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
07:30 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 4-1 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล
07:30 แอลดียู กีโต้ 4-2 เซาเปาโล
07:30 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 0-6 ริเวอร์เพลท
เซเรีย บี บราซิล
06:00 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 1-1 คุยอาบา
Colombia Copa Mustang A
07:40 คูคูต้า เดปอร์ติโว่ 3-3 เดปอร์ติโว กาลี
USL Division 1
08:00 อัสติน โบลด์ 4-0 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง)