บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ ตารางบอลพร้อมผลบอลสด และราคาบอล One2Ball

บ้านผลบอล ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ONE2GOAL
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 23-07-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป ยอนโคปิ้ง
ต่อ 0.5/1 (SWE D2 00:00)
ฮิเบอร์เนี่ยน
สูง 2.5/3 (SCO LC 01:45)
เตร เพนน์
รอง 2/2.5 (UEFA EL 01:30)
โอลิมเปียกอส
รอง 0.25 (UEFA CL 00:00)
อินเวอร์เนสส์
ต่อ 1.5/2 (SCO LC 01:45)
ซูตเยสก้า นิคซิค
รอง 1 ลูก (UEFA CL 01:15)
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
สูง 2.5 (UEFA CL 01:00)
ปีเตอร์เฮด
รอง 0.25 (SCO LC 01:45)
ซานต้า โคโลม่า
รอง 2 ลูก (UEFA EL 01:00)
เต็ง โอลิมเปียกอส
รอง 0.25 (UEFA CL 00:00)
อินเวอร์เนสส์
ต่อ 1.5/2 (SCO LC 01:45)
ซูตเยสก้า นิคซิค
รอง 1 ลูก (UEFA CL 01:15)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 23-07-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง บาเยิร์น มิวนิค
ต่อ 0.5/1 (GICC 08:00)
F91 ดูเดแล็งก์
รอง 1 ลูก (UEFA EL 22:55)
FC Saburtalo Tbilisi
สูง 2.5/3 (UEFA CL 00:30)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
65074
คนบ้า..ท้าเซียน 22 18/0/4 61 WWLWWWWwLW -
2
42279
Kids Barcelona 22 17/0/5 58 llwLLWWWWL -
3
64062
อำนวย แสงปาน 22 17/0/5 56.5 LLwWWlWWWW -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
65648
ดูริ สี่หก 2/22 15 (22) 500.00
LWWLL
DWWWL
WWwWW
-
-
-
-
-
2
62917
Aroon Ken 3/22 15 (22) 339.95
WLLWW
DDLLW
LLLwW
-
-
-
-
-
3
28994
Nout Goonner 2/21 15 (21) 333.33
LLWWW
LLWWW
wDwLL
-
-
-
-
-
iOS-One2Ball
Android-One2Ball
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

ONE2GOAL
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

ข่าวฟุตบอล

iOS-One2Ball
Android-One2Ball
T-LIVE24TH

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ONE2GOAL
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอังคารที่ 23 กรกฎาคม 2562
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
กระชับมิตร (สโมสร)
17:30 บาร์เซโลน่า เชลซี ปป ต่อบาร์เซโลน่า $$$$
23:45 เอฟซี ซิยง บาเลนเซีย 0.5 ต่อบาเลนเซีย $$$
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
22:00 เอฟซี อแวน อคาเดมี่ เอฟซี ลินคอล์น 1.5/2 ต่อเอฟซี อแวน อคาเดมี่ $$$
22:45 เอชบี ทอร์ชาฟน์ ลินฟีลด์ เอฟซี บวกสิบ ต่อเอชบี ทอร์ชาฟน์ $$$
22:55 เอฟเค สเกนดิจา 79 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 0.5/1 ต่อเอฟเค สเกนดิจา 79 $$$
01:00 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า โลโคโมทีฟ อัสตานา 1.5/2 ต่อโลโคโมทีฟ อัสตานา $$$
01:30 เตร เพนน์ ซูดูว่า 2 ต่อซูดูว่า $$$
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
00:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น โอลิมเปียกอส ไพรีอัส ปป - 5 รองโอลิมเปียกอส ไพรีอัส $$$
00:30 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี ดินาโม ซาเกร็บ 1.5 ต่อดินาโม ซาเกร็บ $$$
01:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น บาเซิ่ล 1 ต่อพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น $$$
01:00 เดอะ นิว เซนต์ส เอฟซี โคเปนเฮเกน 1.5 ต่อเอฟซี โคเปนเฮเกน $$$
01:15 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค อโปเอล นิโคเซีย 1 ต่ออโปเอล นิโคเซีย $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า วาสเทราส เอสเค เอฟเค 0.5/1 ต่อยอนโคปิ้งส์โซดร้า $$$
สก็อตแลนด์ ลีก คัพ
01:45 ดันดี ยูไนเต็ด อีสต์ ไฟฟ์ 1.5 ต่อดันดี ยูไนเต็ด $$$
01:45 อัลลัว แอทเลติค สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 1.5/2 ต่ออัลลัว แอทเลติค $$$$
01:45 ฮิเบอร์เนี่ยน อาร์บรอท 1/1.5 ต่อฮิเบอร์เนี่ยน $$$$
01:45 อินเวอร์เนสส์ โคฟ เรนเจอร์ 1.5/2 ต่ออินเวอร์เนสส์ $$$
01:45 เรธโรเวอร์ส ปีเตอร์เฮด ปป - 5 รองปีเตอร์เฮด $$$
01:45 แอนนัน แอธเลติก กรีน็อค มอร์ตัน 0.5 - 10 รองแอนนัน แอธเลติก $$$
01:45 ดัมบาร์ตัน มาเธอร์เวลล์ 2/2.5 - 10 รองดัมบาร์ตัน $$$
01:45 เบอร์วิค เรนเจอร์ส ฟัลเคิร์ก 3.5 ต่อฟัลเคิร์ก $$$
01:45 สแตรนแรร์ ลิฟวิงสตัน 1/1.5 รองสแตรนแรร์ $$$
01:45 อัลเบี้ยน โรเวอร์ เซนต์ เมียร์เรน 1/1.5 - 10 รองอัลเบี้ยน โรเวอร์ $$$
01:45 อีดินเบิร์ก ซิตี้ East Kilbride 1/1.5 รองEast Kilbride $$$
โคปา ซูดาเมริกาน่า
03:00 ซูเลีย เอฟซี สปอร์ติ้งคริสตัล เสมอ ต่อซูเลีย เอฟซี $$$
07:30 ซีเอ เพนาโรล ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 0.5 - 5 รองฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) $$$
โคปา ลิเบอตาดอเรส
05:15 ริเวอร์เพลท ครูไซโร่ (เอ็มจี) 0.5 ต่อริเวอร์เพลท $$$
07:30 แอลดียู กีโต้ โอลิมเปีย อาซันซิออง 0.5 ต่อแอลดียู กีโต้ $$$
07:30 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า พัลไมรัส 0.5 - 10 รองโกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า $$$
เซเรีย บี บราซิล
05:15 ฟิกูเรนเซ่ ปารานา พีอาร์ 0.5 - 5 รองปารานา พีอาร์ $$$
05:15 เซา เบนโต้ โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ เสมอ ต่อเซา เบนโต้ $$$
05:15 กัวรานี่ เอสพี คุยอาบา ปป - 10 รองคุยอาบา $$$
05:15 กอริติบ้า พีอาร์ วิลา โนวา 0.5 ต่อกอริติบ้า พีอาร์ $$$
อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ
06:00 เรอัล มาดริด อาร์เซน่อล ปป รองอาร์เซน่อล $$$
08:00 บาเยิร์น มิวนิค เอซี มิลาน 0.5/1 ต่อบาเยิร์น มิวนิค $$$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันจันทร์ที่ 22 กรกฎาคม 2562
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
China Reserves League
14:55 ซานตง ลู่เนิ่ง(สำรอง) 2-1 Shenzhen FC Reserves
BSWCP
15:00 ตุรกี ฟุตบอลชายหาด 0-2 ลิทัวเนีย(ฟุตบอลชายหาด)
16:15 อาเซอร์ไบจาน ฟุตบอลชายหาด 3-1 ลัตเวีย ฟุตบอลชายหาด
17:30 สาธารณรัฐเช็ก ฟุตบอลชายหาด 2-3 คาซัคสถาน(ฟุตบอลชายหาด)
18:45 นอร์เวย์ ฟุตบอลชายหาด 1-1 มอลโดวา ฟุตบอลชายหาด
20:15 สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) 2-2 เบลารุส ฟุตบอลชายหาด
22:45 อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด) 4-1 โปแลนด์ ฟุตบอลชายหาด
00:00 โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) 3-1 ฝรั่งเศส ฟุตบอลชายหาด
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
15:30 เปอร์เซรู เซรุย 1-1 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี
18:30 บาหลี ยูไนเต็ด 3-1 พีเอสเอส สเลมัน
18:30 บาริโต ปูเตรา 0-0 เปอเซล่า ลามังกัน
Malaysia President Cup
15:45 เคดาห์(ยู 21) 2-0 เซลังงอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21)
15:45 กลันตัน(ยู 21) 1-0 ซาราวัค ยู21
15:45 พีดีอาร์เอ็ม ยู21 0-6 เปรัค ยู21
15:45 พีเคเอ็นพี เอฟซี (ยู 21) 1-0 เฟลด้า ยูไนเต็ด ยู21
15:45 เซลังงอร์ พีเคเอ็นเอส(ยู 21) 0-0 ยูไอทีเอ็ม(ยู 21)
15:50 เอทีเอ็ม(ยู 21) 0-4 ปีนัง ยู21
15:50 เซลังงอร์(ยู 21) 0-1 เตรังกานูเอฟซี 3 (ยู 21)
15:55 Johor Darul Tazim III U21 2-1 ปาหัง (ยู 21)
Myanmar U19 League
15:45 Magwe FC U19 4-1 Chinland FC U19
16:00 Hantharwady United U19 1-5 Southern Myanmar U19
16:00 Rakhine United U19 1-2 ย่างกุ้งยูไนเต็ดเอฟซี (ยู 19)
16:00 ชเวกาบิน ยูไนเต็ด (ยู 19) 1-2 Ayeyawady Utd U19
Queensland U20 League
16:00 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด (ยู 20) 1-4 เวสเทิร์น ไพร์ (ยู 20)
Thailand Division 4
16:00 มหาวิทยาลัยรังสิต เจดับบลิว เอฟซี 0-2 มหาวิทยาลัยธนบุรี
18:00 เมืองทอง ยูไนเต็ด 2 1-0 แบงค็อก ยูไนเต็ด 2
กระชับมิตร (สโมสร)
16:30 คัลดัส 0-1 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)
17:00 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 1-1 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
18:00 จากิโลเนีย 1-1 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
19:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 6-2 โอเอฟไอ เครเต้
20:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) 6-0 Borussia Bocholt (w)
20:00 กาเซียนเท็ป B.B. 0-1 เซปาฮัน
21:00 เมส เคอมัน 1-1 นาซซาจี้ มาซานดาราน
21:29 Hapoel Nof HaGalil 1-2 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา
21:30 อัลตินอร์ดู 1-0 Nigde Belediyespor
21:30 ฮาโปเอล นาซาเรท 1-2 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา
22:00 ราปิด บูคาเรสต์ 3-3 ฮาโปเอล ไฮฟา
22:00 คารากูมรัค 2-2 คอนยาสปอร์
22:59 แทร็บซอนสปอร์ 0-0 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส
23:05 เปนาฟิลด์ 0-0 Lusitania FC Lourosa
23:05 Zlatibor Cajetina 1-1 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด
23:15 ทีเอสจี บาลินเก้น 4-1 เอสเอสวีเรอทรินเกน 05
23:20 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 0-1 FK Becej
23:30 โวล์ฟสบวร์ก 1-1 เฟเนร์บาห์เช่
00:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 1-2 พานาธิไนกอส
00:00 บาดาโฮซ 0-0 เยย์ดา
00:00 USC Grosswilfersdorf 5-2 USV Sochau
00:25 Brixen 2-6 SV Kirchbichl
00:30 มาริติโม่ 3-2 เลคห์วิย่า
00:30 Gelders Veenendaalse VV 3-3 เอฟซี ลินเด้น
00:30 SV Eichede 2-4 Tus Dassendorf
01:00 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 1-8 นิวพอร์ต เคาน์ตี้
01:15 Sirens 1-0 เซงลีอา แอทเลติค
01:30 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 0-0 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
01:30 สตัวร์บริดจ์ 4-0 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์
01:30 Cheadle Heath Nomads FC 1-0 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
01:45 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 2-2 ชาร์ลตัน แอธเลติก XI
Calcutta Football League
16:45 WB Police SC 4-0 CFC
พรีเมียร์ลีก แคนาดา
16:54 ลอนดอน ซิตี้ 2-1 FC Ukraine United
16:54 แบรดฟอร์ดกาแล็กซี่ เอสซี 0-4 ซีเอสซี มิซซิซเซากา
16:54 คิงส์แมน 2-1 เอสซี วอเตอร์ลู
16:54 เอสซี สการ์เบอโร ออนตาริโอ 5-0 เรอัลมิซซิซเซากา
Korea Womens League
17:00 ปูซาน ซังมู (ญ) 0-3 จางจู เอฟซี (ญ)
17:00 ชางยอง (ญ) 1-2 ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ)
17:00 ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) 5-3 ฮวาชอน (ญ)
17:00 โซล อเมโซเนส (ญ) 1-2 กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ)
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
17:30 เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) 3-1 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ)
Sweden Folksam U21 Allsvenskan Norra
19:00 บรอมมาโปคาร์น่า (ยู 21) 4-2 โอเรโบร (ยู 21)
22:00 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ (ยู 21) 3-4 แอธเลติก เอฟซี ยูไนเต็ด ยู 21
Denmark Reserves League
19:00 โฮโบร สำรอง 2-2 อาร์ฮุส เอจีเอฟ(สำรอง)
Paraguay reserve team league
19:00 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ (สำรอง) 2-1 สปอร์ติโว ซาน ลอเร็นโซ่ (สำรอง)
19:20 Club River Plate Asuncion Reserve 2-1 โซล เดอ อเมริกา (สำรอง)
Kazakhstan Division 2
19:30 Kyran Reserves 3-2 FK Arys
อิรัก ลิก
21:00 อัล นาจาฟ 3-0 Al Minaa
21:00 อัล ฮานลาบา 2-0 Al Semawah
22:00 อัล ซอลรา 0-0 อาร์บิล
European Women
22:00 เยอรมนี (ญ) ยู19 0-0 สเปน (ญ) (ยู19)
22:00 เบลเยียม (ญ) ยู19 0-1 อังกฤษ (ญ) ยู19
00:15 สกอตแลนด์ (ญ) ยู19 0-4 เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19
00:15 ฝรั่งเศส (ญ) ยู19 3-3 นอร์เวย์ (ญ) ยู19
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
22:00 อัสติ นาดลาเบม 0-0 วิโซซิน่า จิคลาวา
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
22:30 เคทีพี ค็อตก้า 2-0 ไมปา
NOR D4
22:30 โบโด กลิมท์ 2 4-1 อุลเลนซาเกอร์/คีซ่า บี
Bulgaria B PFG
22:30 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 2-0 โลโคโมทีฟ โซเฟีย
Poland Ekstraklasa
22:59 วิสล่า พล็อค 1-1 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
22:59 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 1-2 บานิค ออสตราว่า
Estonia Teine Liiga
22:59 Keila JK 2-3 Viimsi MRJK
23:30 Tabasalu Charma 1-1 ปาร์นู เจเค
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
00:00 คัลมาร์ 0-1 เยอร์การ์เด้น
00:00 ฮัมมาร์บี้ 5-2 เอล์ฟส์บอร์ก
เยอรมันลีกา 3
00:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า 1-2 อิงโกลสตัดท์
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
00:00 โอเดนเซ่ บีเค 4-1 ลิงบี้
Sweden Damallsvenskan
00:00 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 2-0 ลิงโคปิ้ง (ญ)
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
01:00 วิโตชา บิสตริต้า 0-2 โบเตฟ วราตซา
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
01:00 เซ็บซี่ 0-0 สเตอัว บูคาเรสต์
Brazil Paulista Serie B
01:00 Assisense SP 0-0 Independente FC Limeira
06:30 เซา โฮเซ่/เอสพี (ยู 23) 0-0 ฟลาเมงโก(เอเอ)
Brazil women's League
01:00 เซา โชเซ โดสคัมโปส (ญ) 0-0 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ)
01:00 Vitoria Salvador (w) 4-0 เซา ฟรานซิสโก ( ญ )
Ireland U19 League
01:30 โบฮีเมียนส์(ยู 19) 3-2 เชลบอร์น(ยู 19)
Brazil Campeonato Paulista Youth
01:30 ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) 0-1 Ferroviario U20
พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
02:00 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 0-1 เอ็นเค เซลิก
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
02:15 เอชเค โคปาโวกค์ 2-0 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์
02:15 เบรย์ดาบลิค 0-0 กรินดาวิค
Iceland 4 Deild
03:00 เฟนรีร์ 1-3 Golfklubbur Grindavikur
03:00 ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ 0-2 เบอเซอกิร์
Iceland U19 League
03:00 Selfordshack U19 1-0 UMF Njardvik U19
Colombia U20 League
03:10 โบโกตา เอฟซี (ยู 20) 3-1 Plata Vino Tinto Oro U20
Peru Reserves League
04:00 สปอร์ต ฮวนคาโย่(สำรอง) 2-0 เซซาร์ วาลเลโย (สำรอง)
Columbia women
05:00 La Equidad (w) 0-1 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ)
Mexico Liga MX Femenil
05:00 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 4-2 โมนาร์คัส โมเรเลีย(ญ)
07:00 กัวดาลาจาร่า ชีวาส (ญ) 2-1 เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ)
07:00 คลับ อเมริกา (ญ) 0-1 ปวยบลา เอฟซี (ญ)
07:00 ปาชูกา(ญ) 1-0 คลับ เนกาซ่า (ญ)
09:00 ตีฮัวนา (ญ) 1-1 ติบูโรเนส เบราครูซ (ญ)
Brasileiro, Serie C
06:00 เอสซี เปซานดู (พีเอ) 0-0 โวลตา เรดอนดา
บราซิล ซีรี่เอ
06:00 เซาเปาโล 4-0 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี
เซเรีย บี บราซิล
06:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 0-0 บราซิล เด เปโลตัส
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
06:00 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 1-3 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่
Colombia Copa Mustang B
06:00 เดปอร์เตส ควินดิโอ 3-0 โบญาก้า ซิโค
BRA SPC
06:00 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 0-1 เตาบาแต
Bolivia Liga de Futbol Prof
07:00 รอยัล พารี่ เอฟซี เลื่อน อัลเวย์เรดดี้
07:00 รอยัล พารี่ เอฟซี เลื่อน อัลเวย์เรดดี้
07:00 รอยัล พารี่ เอฟซี เลื่อน อัลเวย์เรดดี้
07:00 รอยัล พารี่ เอฟซี เลื่อน อัลเวย์เรดดี้
Ecuador Copa Pilsener A
07:15 มาคาร่า อัมบาโต้ 2-0 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
08:00 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 2-0 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่
Colombia Copa Mustang A
08:00 ลา อีคูดัด 0-1 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน