บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดบอลสเต็ป
DOOBALL24

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 21-09-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป อาห์หมัด กรอซนี่ย์
รอง 0.5 (RUS D1 22:59)
แซงต์ ทรุยด็อง
รอง 0.25 (BEL D1 01:45)
ฮัคเค่น
รอง เสมอ (SWE D1 00:00)
รัวฟอส
ลบสิบ (NOR D2 22:59)
เอซี มิลาน
ต่อ 1 ลูก (ITA D1 01:45)
แอสตัน วิลล่า
ลบสิบ (ENG PR 00:00)
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
รอง 0.25 (POL D1 22:59)
เอ็นเอซี เบรด้า
ต่อ 1 ลูก (HOL D2 02:00)
โอเรโบร
รอง 0.5 (SWE D1 00:00)
เต็ง รัวฟอส
ลบสิบ (NOR D2 22:59)
เอซี มิลาน
ต่อ 1 ลูก (ITA D1 01:45)
แอสตัน วิลล่า
ลบสิบ (ENG PR 00:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 21-09-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง เดเกอร์ฟอร์ส IF
ต่อ 1 ลูก (SWE D2 00:00)
อาซาเน่ ฟุตบอล
สูง 3 ลูก (NOR D2 22:00)
อัล ซาดด์
ต่อ 0.5/1 (AFC CL 22:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
66144
Achitapol Panjinda 18 14/0/4 48 WWWLWWWlWW -
2
46521
Kiangkrai Mangkarat 18 13/2/3 48 DLWWWWWwWW -
3
63105
Apinun Jaimairai 18 13/0/5 42 WLWWWLWlWW -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
34331
P_ Pattapong 2/15 15 (15) 600.00
LWWWl
LWLLW
WLLLW
-
-
-
-
-
2
47674
Caninnaat Prachapinya 4/17 15 (17) 562.50
WWWWW
WWLWL
llWWW
-
-
-
-
-
3
56898
footballman 2/19 15 (19) 500.00
DWWLL
LLWLL
lLWWL
-
-
-
-
-
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] Super league
  14:30 Guangzhou Evergrande Guangzhou Evergrande VS Henan Jianye Henan Jianye  
  17:00 Shenzhen FC Shenzhen FC VS Shandong Luneng Shandong Luneng  
  18:35 Shanghai Shenhua Shanghai Shenhua VS Jiangsu Suning FC Jiangsu Suning FC  
  19:00 Guangzhou R&F F.C. Guangzhou R&F F.C. VS Dalian Professional FC Dalian Professional FC  
  19:00 Guangzhou R&F F.C. Guangzhou R&F F.C. VS Dalian Professional FC Dalian Professional FC  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ลีก
  00:00 แอสตัน วิลลา แอสตัน วิลลา VS Sheffield United Sheffield United  
[วิเคราะห์บอล] รัสเซีย
  23:00 ดินาโม มอสโค ดินาโม มอสโค VS FK Akhmat FK Akhmat  
[วิเคราะห์บอล] ตุรกี
  00:00 เฟเนบาร์เช่ เฟเนบาร์เช่ VS Hatayspor Hatayspor  
download iOS app
one2ball Android app
DOOBALL24

ข่าวฟุตบอล

JK รับ ‘ตะโก้’ เดบิวท์ทั้งที่ยังไม่ซ้อม-ได้ลงเร็วเพราะ ‘เฮนโด้’ เจ็บ

JK รับ ‘ตะโก้’ เดบิวท์ทั้งที่ยังไม่ซ้อม-ได้ลงเร็วเพราะ ‘เฮนโด้’ เจ็บ

เยอร์เก้น คล็อปป์ กุนซือลิเวอร์พูล ออกมาชื่นชมการเล่นของมิดฟิลด์คนใหม่อย่าง ธิอาโก้ อัลคันทาร่า ที่ทำผลงานได้ดีในเก...
โบนุชชี่ ชี้ม้าลายของ ‘ปิร์โล่’ ต่างจากยุค ‘ลุงรี่’ ชัดเจน

โบนุชชี่ ชี้ม้าลายของ ‘ปิร์โล่’ ต่างจากยุค ‘ลุงรี่’ ชัดเจน

เลโอนาร์โด้ โบนุชชี่ ปราการหลังมากประสบการณ์ของ ยูเวนตุส มองว่าทีมของเขาภายใต้การคุมทีมของ อันเดรีย ปิร์โล่ มีความแ...
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

DOOBALL24
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอาทิตย์ที่ 20 กันยายน 2563
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
15:00 มาชิดา เซลเวีย โอมิยะ อาร์ดิย่า เสมอ รองโอมิยะ อาร์ดิย่า $$$
17:30 เธสปา คูซัทสึ เอฮิเมะเอฟซี ลบสิบ เอฮิเมะเอฟซี $$$
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
16:00 โออิตะ ตรินิต้า โยโกฮามา เอฟซี ปป - 10 รองโยโกฮามา เอฟซี $$$
17:00 เอฟซี โตเกียว เวกัลตา เซนได 0.5/1 - 10 ต่อเอฟซี โตเกียว $$$
17:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 1/1.5 รองอูราวะ เรด ไดมอนส์ $$$
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
17:00 ซีดี ลูโก้ เลกาเนส ปป รองซีดี ลูโก้ $$$
21:00 เอสปันญ่อล มายอร์ก้า 0.5/1 - 10 ต่อเอสปันญ่อล $$$
23:15 อัลบาเซเต้ พอนเฟร์ราดิน่า ปป - 5 รองพอนเฟร์ราดิน่า $$$
23:15 เอฟซี คาร์ทาเกน่า สปอร์ติ้ง กิฆอน ลบสิบ สปอร์ติ้ง กิฆอน $$$
01:30 ลาส พัลมาส ฟูเอนลาบราดา ปป - 5 รองฟูเอนลาบราดา $$$
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
17:00 ฮอนก้าเอสพู เอชเจเค เฮลซิงกิ 0.5 - 10 รองฮอนก้าเอสพู $$$
22:30 โรพีเอส โรวานีมี่ คูพีเอส 1/1.5 ต่อคูพีเอส $$$
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
17:15 เอดีโอ เดน ฮาก โกรนิงเก้น ปป รองเอดีโอ เดน ฮาก $$$
19:30 วิลเลม 2 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ ปป - 10 รองเฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ $$$
19:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 1/1.5 รองเอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด $$$
21:45 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม อาร์เคซี วาลไวก์ 3 ต่ออาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม $$$
Portugal Liga de Honora
17:15 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า เอสโตริล ปป รองเอสโตริล $$$
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
17:30 ปาร์ม่า นาโปลี 1 - 5 รองปาร์ม่า $$$
20:00 เจนัว โครโตเน่ 0.5 - 10 รองโครโตเน่ $$$
22:59 ซัสเซาโล่ กาญารี่ 0.5 - 10 รองกาญารี่ $$$
01:45 ยูเวนตุส ซามพ์โดเรีย 1.5 - 5 รองซามพ์โดเรีย $$$
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
17:30 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี ชีวาสสปอร์ เสมอ รองเอร์ซูรุมสปอร์ บีบี $$$
20:00 คาซิมปาซ่า เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 0.5 - 10 รองเคย์เคอร์ ริเซสปอร์ $$$
22:59 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค กาลาตาซาราย บวกสิบ ต่ออิสตันบูล บูยูคเซ็ค $$$
22:59 กาเซียนเท็ป B.B. คารากูมรัค ปป ต่อกาเซียนเท็ป B.B. $$$
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
18:00 เซาแธมป์ตัน ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ ปป - 10 รองเซาแธมป์ตัน $$$
20:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน เสมอ รองไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน $$$
22:30 เชลซี ลิเวอร์พูล ปป - 10 รองเชลซี $$$
01:00 เลสเตอร์ ซิตี้ เบิร์นลี่ย์ 0.5/1 ต่อเลสเตอร์ ซิตี้ $$$
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
18:00 นีซ ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 1/1.5 รองนีซ $$$
20:00 แบรสต์ ลอริยองต์ ปป - 5 รองลอริยองต์ $$$
20:00 เม็ตซ์ แร็งส์ บวกสิบ ต่อเม็ตซ์ $$$
20:00 มงต์เปลลิเย่ร์ อองเช่ร์ 0.5 - 5 รองอองเช่ร์ $$$
20:00 สตารส์บูร์ก ดิฌง 0.5/1 ต่อสตารส์บูร์ก $$$
22:00 น็องต์ แซงต์ เอเตียน ปป - 5 รองแซงต์ เอเตียน $$$
02:00 โอลิมปิก มาร์กเซย ลีลล์ ปป - 5 รองลีลล์ $$$
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
18:00 เอฟซี อูฟา ซีเอสเคเอ มอสโก 0.5/1 ต่อซีเอสเคเอ มอสโก $$$
18:00 อาร์เซน่อล ตูล่า เอฟเค โซชิ เสมอ รองเอฟเค โซชิ $$$
20:30 รูบิน คาซาน สปาร์ตัก มอสโก ปป ต่อสปาร์ตัก มอสโก $$$
22:59 โลโคโมทีฟ มอสโก สปาร์ตัก ตัมบอฟ 1 - 10 รองสปาร์ตัก ตัมบอฟ $$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
18:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค ปป รองวีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค $$$
18:30 ไฮน์เดนเฮลม์ ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ ปป - 5 รองไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ $$$
18:30 โฮลสไตน์ คีล เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 ปป - 5 รองเอสซี พาเดอร์บอร์น 07 $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
18:30 ซูลเต้ วาเรเกม คลับบรูซ 1/1.5 - 10 รองซูลเต้ วาเรเกม $$$
21:00 สตองดาร์ด ลีแอช คอร์ไทรจ์ 1 - 5 รองคอร์ไทรจ์ $$$
23:15 ราซิ่ง เกงค์ เมเชเลน 0.5/1 ต่อราซิ่ง เกงค์ $$$
01:45 รอแยล อันท์เวิร์พ เคเอเอส ยูเปน 0.5/1 - 5 ต่อรอแยล อันท์เวิร์พ $$$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
19:00 โอเดนเซ่ บีเค นอร์ดเจลแลนด์ ปป - 10 รอง นอร์ดเจลแลนด์ $$$
19:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน บรอนด์บี้ ไอเอฟ 0.5 - 10 ต่อเอฟซี โคเปนเฮเกน $$$
21:00 แรนเดอร์ส อาร์ฮุส เอจีเอฟ เสมอ รองแรนเดอร์ส $$$
22:59 เวเจิล ซอนเดอร์ไจสกี ปป - 5 รองเวเจิล $$$
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
19:30 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 0.5 ต่อโวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี $$$
19:30 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ ซังค์ พอลเท่น เสมอ ต่อซังค์ พอลเท่น $$$
22:00 ออสเตรียเวียนนา เอสวี รีด 0.5 รองเอสวี รีด $$$
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
19:30 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค เยอร์การ์เด้น 0.5/1 - 10 ต่อเยอร์การ์เด้น $$$
19:30 เอไอเค โซลน่า ฮัมมาร์บี้ ปป - 5 รองเอไอเค โซลน่า $$$
22:30 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค มัลโม่ เอฟเอฟ ปป - 5 รองไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค $$$
22:30 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก คัลมาร์ 0.5 ต่อไอเอฟเค โกเตบอร์ก $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
19:30 อโครโพลิส ไอเอฟ ฮาล์มสตัด 0.5 - 10 รองอโครโพลิส ไอเอฟ $$$
19:30 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ ไอเค บราเก้ เสมอ รองไอเค บราเก้ $$$
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
20:00 สโต๊ค ซิตี้ บริสตอล ซิตี้ 0.5 - 5 รองบริสตอล ซิตี้ $$$
Poland Ekstraklasa
20:00 ซาเกลบี้ ลูบิน คราโคเวีย คราคอฟ ปป - 10 รองคราโคเวีย คราคอฟ $$$
22:30 เลช พอซนาน วอร์ต้า พอซแนน 1 - 10 รองวอร์ต้า พอซแนน $$$
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
20:30 แอร์เบ ไลป์ซิก เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 1.5 - 10 ต่อแอร์เบ ไลป์ซิก $$$$
22:59 โวล์ฟสบวร์ก ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน ปป - 5 รองโวล์ฟสบวร์ก $$$
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
20:30 โบโตซานี่ เอฟซีคลินเซนิ 0.5/1 - 5 ต่อโบโตซานี่ $$$
ลาลีกา สเปน
21:00 ฮูเอสก้า คาดิส ปป รองคาดิส $$$
23:30 เรอัล เบติส เรอัล บายาโดลิด 0.5 ต่อเรอัล เบติส $$$
23:30 กรานาดา ซีเอฟ อลาเบส ปป - 5 รองอลาเบส $$$
02:00 เรอัล โซเซียดาด เรอัล มาดริด 0.5/1 - 10 ต่อเรอัล มาดริด $$$
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
21:00 บาเซิ่ล วาดุซ 1.5 - 10 รองวาดุซ $$$
21:00 ลัวซานนี สปอร์ท เซอร์เวตต์ เสมอ รองลัวซานนี สปอร์ท $$$
21:00 เซนต์ กัลเลน เอฟซี ซิยง 1 - 10 รองเอฟซี ซิยง $$$
ลีกวัน อังกฤษ
21:00 โรชเดล พอร์ทสมัธ 0.5/1 - 10 ต่อพอร์ทสมัธ $$$
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
22:00 ซานตาคลารา มาริติโม่ ปป รองมาริติโม่ $$$
00:30 โมไรเรนเซ่ เอสซี เฟยเรนเซ่ ปป - 10 รองเอสซี เฟยเรนเซ่ $$$
03:00 ซีดี ทอนเดลา ริโอ อาฟ ปป รองซีดี ทอนเดลา $$$
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น คริสเตียนซุนด์ บีเค ปป - 10 รองสตาร์ต คริสเตียนเซ่น $$$
22:59 ซานเดฟยอร์ด สตรอมก็อดเซ็ท บวกสิบ ต่อซานเดฟยอร์ด $$$
22:59 เอสเค บรานน์ โบโด กลิมท์ 1 รองเอสเค บรานน์ $$$
22:59 ไวกิ้ง เอฟเค อาเลซุนด์ เอฟเค 1/1.5 รองอาเลซุนด์ เอฟเค $$$
22:59 โรเซนบอร์ก เฮาเกซุนด์ 0.5/1 - 10 ต่อโรเซนบอร์ก $$$
01:30 ออด เกรนแลนด์ สตาเบ็ค 0.5/1 - 10 ต่อออด เกรนแลนด์ $$$
บราซิล ซีรี่เอ
02:00 กอริติบ้า พีอาร์ วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) ปป - 10 รองวาสโก ดา กามา (อาร์เจ) $$$
02:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ พัลไมรัส เสมอ รองพัลไมรัส $$$
04:15 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ซานโตส เสมอ รองโบตาโฟโก้ อาร์เจ $$$
06:30 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี ฟลูมิเนนเซอาร์เจ ปป - 5 รองฟลูมิเนนเซอาร์เจ $$$
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
06:00 มอนทรีออล อิมแพ็ค ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 0.5 - 5 รองมอนทรีออล อิมแพ็ค $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอาทิตย์ที่ 20 กันยายน 2563
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
12:00 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 2-1 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์
15:30 ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) 0-4 รอคเดลซิตี้ซัน
Japanese League Division 3
12:00 วาสป้า โออิตะ 2-4 โซนี่ เซนได
13:00 โยโกกาว่า มูซาชิโน 2-1 โอซาก้า เอฟซี
13:00 นารา คลับ 0-1 ซูซูกะอันลิมิเต็ด
13:00 โคชิ ยูไนเต็ด 0-1 ฮอนด้า ล็อค เอสซี
QLD Division 1
12:00 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 2-3 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์
13:00 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 2-1 ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
12:00 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 5-2 FC Jumonji Ventus (w)
12:30 Orca Kamogawa FC (w) 4-0 บันนีเกียวโต(ญ)
16:00 นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) 0-0 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ)
Australia New South Wales NPL Women
12:00 อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) 2-1 นอร์ธเวสท์ ซิดนีย์ โคอาล่าส์ (ญ)
12:00 มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง 3-0 นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ)
12:00 Football NSW Institute (w) 0-2 ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ)
12:10 แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) 0-2 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ)
14:30 แม็กอาเทอร์ แรมส์ (ญ) 0-6 แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ)
Solomon Islands S League
12:00 Laugu United 3-1 Honiara City FC
Australia Brisbane Premier League Reserves
12:00 St George Willawong Reserves 3-0 ทารินก้า โรเวอร์(สำรอง)
Australia Capital Territory Premier League
12:45 เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด 0-3 วอลเดน เวสทอน
เค-ลีก
13:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 2-0 ปูซานไอปาร์ค
13:00 เอฟซี โซล 0-0 แดกู เอฟซี
13:00 อินชอนยูไนเต็ด 0-1 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี
13:00 โปฮัง สตีลเลอร์ 4-3 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์
13:00 ซองนัม เอฟซี 0-2 กวางจู เอฟซี
13:00 แกงวัน เอฟซี 1-2 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
13:00 โนจิมะ สเตลลา(ญ) 0-3 เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ)
14:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) 0-1 เวกัลตา เซนได (ญ)
15:00 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) 0-1 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ)
Australia Queensland Premier League
13:00 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 1-2 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด
14:15 คาปาลาบา บูลด็อก 3-1 บริสแบน โรว์ (เยาวชน)
Korea Challengers League
13:00 พย็องแท็กซิติเซ็น 1-1 จอนจู ซิติเซน เอฟซี
13:00 เกียงจู ซิติเซ่น เอฟซี 0-1 เชนันซิตี้
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
13:00 ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 5-1 FK Fakel Voronezh Youth
17:00 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 3-1 FC Tver
17:00 ซนามย่า ทรูด้า 2-1 ลูกิ อีเนอร์จีย่า
18:00 เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ 3-1 สโตรกิโน่ มอสโก
18:00 โซโคล ซาลาตอฟ 0-0 อแวนการ์ด คุร์สค์
18:00 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ 1-0 ครีลย่า โซเวียตอฟ 2
Chinese Champions League
13:15 Tongli Printing 3-6 TianYu Sihe
Australia Capital Territory Premier League Women
13:30 แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) 4-1 แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ)
พรีเมียร์ลีก แคนาดา
13:33 ลอนดอน ซิตี้ 1-0 แบรดฟอร์ดกาแล็กซี่ เอสซี
เบลเยี่ยม คัพ
13:35 ตองเกอเรน 1-1 Esperanza Neerpelt
13:36 เจ็ตต์ 2-0 Braine
16:47 Rockluntmsey 3-0 Wielsbeke
16:47 RES Durbuy 0-2 ฮาเดส
21:00 URS Lixhe-Lanaye 2-1 La Louviere Centre
21:00 Blankenberge 1-1 Gent Zeehaven
21:00 Warnant 5-2 Entite Manageoise
21:00 ฟราน โบเรียนส์ 2-3 KV Zelzate
21:00 รูเปล บูม 4-0 Olympia Wijgmaal
21:00 Jong Lede 2-1 Patro Eisden
21:00 Waltwilder 1-2 โรชฟอร์ต
ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
14:00 เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 1-0 ทารินก้า โรเวอร์
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1
14:00 ฮ่องกง อาร์ เอฟ 2-2 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์
Australia Women Brisbane Premier League
14:00 อิปสวิช ซิตี้ (ญ) 1-2 เนอร์เล่ย์ เอฟซี หญิง
Australia Queensland State Women's Premier League
14:00 มิทเชลตัน ( ญ ) 2-1 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ)
14:00 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 0-1 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ)
WAUS WD1
14:00 Perth SC (W) 1-2 Curtin University FC Women
14:00 บัลแคทต้า (ญ) 2-4 เอ็นทีซี ฟุตบอลเวสต์ (ญ)
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
14:30 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง 0-2 เสิ่นหยาง เออบาน
14:30 หนันท่ง ฉื่อยัน 0-0 ชางชุน ย่าไท่
15:00 ซูโจว ดองวู 0-0 ไนมองโกลซองยู เอฟซี
18:35 ไท่โจวหยวนต้า 1-2 เฉิงตู ซินเฉิง
18:35 เจียงซี เหลียนเชง 0-4 เหมยโชวเคอเจีย
19:00 เสฉวน 0-0 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
15:00 มาชิดา เซลเวีย 0-0 โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:30 เธสปา คูซัทสึ 1-0 เอฮิเมะเอฟซี
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
15:00 เอฟเค ไพรบราม บี 1-4 Povltava FA
15:15 สโลวัคโก้ 2 1-0 วิโซซิน่า จิคลาวา 2
15:15 ยูนิโก้ 6-2 เอสซี ซนอย์โม
15:15 โบฮีเมียนส์ 1905 บี 0-1 ยาบโลเนช 2
15:15 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 4-1 ดุคลา ปราก บี
15:15 ฮราเดตซ์กราลอเว บี 0-2 โซโคล ซิวาไนซ์
15:15 ปาร์ดูบีค บี 3-2 FK Zbuzany 1953
15:30 ซลิน 2 2-3 บานิค ออสตราว่า 2
15:30 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 1-4 สปาร์ตาปราก 2
Chinese Taipei Intercity League
15:00 ไถหนันซิตี้ 5-2 Taicheng Lions
15:00 มหาวิทยาลัยฟูเจน 1-0 NTUPES
15:00 Taichung Futuro 1-2 Tatung FC
15:00 ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี 3-2 มหาวิทยาลัยหมิงฉวน
Australian cloth
15:00 เดอะ เลค 2-3 นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด
Futsal Russia Division De Honor
15:00 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 4-7 Norilsky Nickel Futsal
16:00 เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) 5-2 Ukhta Tyumen Futsal
17:00 MFK CPRF Futsal 5-2 TTG-Ugra Yugorsk Futsal
Serbia U19 League
15:00 FK Radnicki Novi Belgrad U19 1-0 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19)
15:55 FK Radnicki 1923 U19 0-2 วอจ์โวดิน่า(ยู 19)
Slovakia Regional League
15:00 TJ Druzstevnik Trhoviste U19 3-1 TJ Kralovsky Chlmec U19
Czech Group D League
15:15 เมทีโอปราก 4-1 SK Mondi Steti
15:15 Slavicin 5-1 Tatran Vsechovice
15:30 Tj Sokol Lanzhot 4-1 SK Zdirec Nad Doubravou
สโลวาเกีย ลิกา 1
15:25 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 1-1 เอฟเค โคซิค
22:59 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 2-2 สโลวาน บราติสลาวา
00:00 เอฟเค เซนิก้า 2-4 ดูนาจสก้า สเตรด้า
Austria Erste Division
15:30 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 5-2 ออสเตรีย ลัสเตนัว
Australia New South Wales League 2
15:30 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 0-3 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน
Czech Republic 5. Ligy
15:30 เอฟซี สปาร์ตา เบอร์โน 2-1 บอสโคไวส์
Austria Landesliga
15:30 Grossklein 3-1 TuS Rein
15:30 สโลวาน เอชเอซี 1-2 Sportunion Mauer
Greece Amateur Cup
15:30 Thiella Ag Dimitriou 1-3 Falirikos
15:30 Thiseas 1-8 Aetos Koridallou
15:30 Panfalirikos 0-5 APO Keratsini
คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
16:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา 1-1 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า
19:00 ไกเซอร์ คีซีรอดา 1-1 ออร์ดาบาซี่ย์
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
16:00 โออิตะ ตรินิต้า 1-0 โยโกฮามา เอฟซี
17:00 เอฟซี โตเกียว 1-0 เวกัลตา เซนได
17:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0-3 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
เยอรมัน(W) คัพ
16:00 มอนเชงกลาดแบช (ญ) 0-5 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
Italian Youth League
16:00 อตาลันต้า (เยาวชน) 1-1 ยูเวนตุส(เยาวชน)
Myanmar National League
16:00 มะเกว 2-4 ยาด­านาบอน เอฟซี
16:00 Mahar United 4-0 เซาเทิร์น เมียนมา
Bhutan Thimphu League
16:00 พาโรยูไนเต็ด 3-4 ทิมพูซิตี้
Croatia 3.Division
16:00 GAJ Mace 5-1 NK Zagorec Krapina
France Youth U19 League
16:00 ตูลูส (ยู 19) 2-3 โมนาโก(ยู 19)
16:00 ชาโตรูซ์(ยู 19) 5-4 อาวรองเช่(U19)
Germany Youth U19 League
16:00 พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19) 0-5 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19)
16:00 ชาลเก้ 04 (ยู 19) 1-0 โคโลญจน์ (ยู 19)
16:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) 0-0 ดินาโม เดรสเดน(ยู 19)
16:00 วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19) 0-2 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)
16:00 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) 0-1 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19)
16:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19) 0-1 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19)
17:00 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19) 4-0 เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19)
Germany Youth U17 League
16:00 FSV แฟร้งค์เฟิร์ต(U17) 0-1 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17)
16:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) 3-1 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17)
16:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17) 0-2 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17)
16:00 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) 2-2 ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17)
16:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) 4-3 เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17)
16:00 โฮลสไตน์คีล(ยู 17) 1-4 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17)
16:00 ซังค์ เพาลี (ยู 17) 4-0 ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17)
16:00 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17) 4-1 เอสวี ลิพพ์ชตัดท์(ยู 17)
16:00 Wuppertaler SV Borussia U17 1-3 SG Unterrath U17
17:30 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) 7-0 เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17)
18:00 เอาก์สบวร์ก (ยู 17) 3-0 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17)
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
16:00 อีเอสซี กีสเตมานดี 3-5 Brinkumer SV
18:00 วีเอฟบี ลูเบ็ค 2 0-2 SV Todesfelde
Poland Division 4
16:00 Arka Gdynia II 1-5 Kaszubia Koscierzyna
Greece U19
16:15 โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) 0-2 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19)
Romania - Liga 2 Seria
16:30 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 2-4 คราอิโอว่า
กระชับมิตร (สโมสร)
16:30 ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ 0-1 คอร์โดบ้า
17:00 เอฟซี มาร์ติเน็ต 2-2 ยูอี รูบี้
18:00 Uhlenhorster SC Paloma 3-2 TuRa Harksheide
21:30 เออีแอล ลาริซ่า 0-1 พาส เจียนนิน่า
22:30 พานาธิไนกอส 1-0 เลวาเดียกอส
00:15 ซีดี โคเรีย 1-1 ดอน เบนิโต้
01:00 โมราโล ซีพี 0-0 วิลล่าโนเวนเซ่
Lithuania A Lyga Women
17:00 เอฟเคบานก้า (ญ) 2-1 FK Zalgiris Vilnius (W)
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
17:00 ซีดี ลูโก้ 2-1 เลกาเนส
21:00 เอสปันญ่อล 0-0 มายอร์ก้า
23:15 อัลบาเซเต้ 0-2 พอนเฟร์ราดิน่า
23:15 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 0-1 สปอร์ติ้ง กิฆอน
01:30 ลาส พัลมาส 3-3 ฟูเอนลาบราดา
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
17:00 ฮอนก้าเอสพู 0-0 เอชเจเค เฮลซิงกิ
22:30 โรพีเอส โรวานีมี่ 0-2 คูพีเอส
Poland Division 2
17:00 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 0-3 KP Calisia Kalisz
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
17:00 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 2-1 ดินาโม มินส์ค
19:00 ซลูตัสค์ 1-3 บาเต้ โบริซอฟ
21:00 สลาเวีย โมซีร์ 1-0 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
Estonia Esi Liiga
17:00 เอฟซี เอลวา 2-0 Vandra JK Vaprus
Estonia Teine Liiga
17:00 เจเคเวลโค่ทาร์ทู 6-1 Keila JK
17:00 Viimsi MRJK 4-3 เรคเวเร เจเค ทาร์วาส
17:00 Laanemaa Haapsalu 2-3 โวรู เจเค
Belarus Division 3
17:00 Energosbyt BSATU 1-7 Shakhter Soligorsk II
Swden Women Division 2
17:00 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค (ญ) 1-2 ซันนานา เอสเค (ญ)
17:00 ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) 3-2 โมรอน บีเค (ญ)
Estonia II Liiga
17:00 เจเค ทูเลวิค วิลยานดี้ 2 0-1 Parnu JK Vaprus
17:00 Tallinna JK Dunamo 2-1 FC Ararat Tallin
Poland Mloda Ekstraklasa
17:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 2-0 เลช พอซนาน (เยาวชน)
17:00 Nowy Hutnik Youth 0-4 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน)
17:15 Escola Varsovia Warszawa Youth 2-1 เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน)
17:15 ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) 3-0 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21)
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
17:15 เอดีโอ เดน ฮาก 0-1 โกรนิงเก้น
19:30 วิลเลม 2 4-0 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
19:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 1-1 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด
21:45 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 3-0 อาร์เคซี วาลไวก์
Portugal Liga de Honora
17:15 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 1-0 เอสโตริล
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
17:30 ปาร์ม่า 0-2 นาโปลี
20:00 เจนัว 4-1 โครโตเน่
22:59 ซัสเซาโล่ 1-1 กาญารี่
01:45 ยูเวนตุส 3-0 ซามพ์โดเรีย
ฮังการี คัพ
17:30 Tiszaujvaros 1-7 บูดาเปสต์ ฮอนเวด
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
17:30 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 1-2 ชีวาสสปอร์
20:00 คาซิมปาซ่า 2-0 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์
22:59 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 0-2 กาลาตาซาราย
22:59 กาเซียนเท็ป B.B. 2-2 คารากูมรัค
โปแลนด์ ลิกา 1
17:40 โคโรน่า คีลเซ่ 0-2 โกลนิค เลชน่า
18:00 ราดอมเมียร์ก ราดอม เลื่อน พุชช่า นิโปโลมิเช่
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
18:00 เซาแธมป์ตัน 2-5 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
20:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 0-3 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
22:30 เชลซี 0-2 ลิเวอร์พูล
01:00 เลสเตอร์ ซิตี้ 4-2 เบิร์นลี่ย์
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
18:00 นีซ 0-3 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
20:00 แบรสต์ 3-2 ลอริยองต์
20:00 เม็ตซ์ 2-1 แร็งส์
20:00 มงต์เปลลิเย่ร์ 4-1 อองเช่ร์
20:00 สตารส์บูร์ก 1-0 ดิฌง
22:00 น็องต์ 2-2 แซงต์ เอเตียน
02:00 โอลิมปิก มาร์กเซย 1-1 ลีลล์
พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
18:00 ฮิเบอร์เนี่ยน 2-2 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
21:00 อเบอร์ดีน 0-3 มาเธอร์เวลล์
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
18:00 เอฟซี อูฟา 0-1 ซีเอสเคเอ มอสโก
18:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 3-2 เอฟเค โซชิ
20:30 รูบิน คาซาน 0-2 สปาร์ตัก มอสโก
22:59 โลโคโมทีฟ มอสโก 1-0 สปาร์ตัก ตัมบอฟ
เยอรมันลีกา 3
18:00 อิงโกลสตัดท์ 2-1 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05
19:00 มักเดเบิร์ก 0-2 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี
Finland - Kakkonen Lohko
18:00 คาริเนน โปเจ็ท 4-0 พี ไอร็อต
18:00 อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 0-1 เจเอส เฮอร์คิวลีส
21:00 เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ 7-1 คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า
21:00 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 3-2 แอตแลนติส
21:00 โอแอลเอส โอลู 3-2 พีเอส เคมิ คิงส์
21:00 จิปโป 1-0 เอสซี คูฟู-98
22:30 เอฟซี ไวคิงกิต 0-4 ฮอนก้า อคาเทเมีย
22:30 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 2-0 เอฟซีเอสพู
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
18:00 เฟรมัด อเมเจอร์ 4-0 ฮวิโดฟ ไอเอฟ
20:00 โฮโบร 3-2 เฟรเดอริเซีย
Denmark - 2.Liga
18:00 ทิซเตด เอฟซี 0-1 บี 93 โคเปนเฮเกน
18:00 บีเค อวาลต้า 2-2 โรสกิลด์
18:00 บี 73 สลาเกลเซ่ 1-1 ฮิลลิร็อด
Ukrainian Premier League
18:00 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 3-0 เอฟซี มินาจ
21:00 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 2-2 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
23:30 รุกห์ วินนีกี้ 1-2 โคลอส โคซาลิฟก้า
Turkey 2 Ligi A
18:00 เคซิโอเรนกูคู 2-0 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี
20:30 อิสตันบูลสปอร์ 2-1 อัลเตย์สปอร์
22:59 กิริซันสปอร์ 1-1 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์
Sweden Div 3 Mellersta
18:00 เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค 3-0 เอสโลฟ บีเค
ไทย พรีเมียร์ลีก
18:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 0-0 สมุทรปราการ ซิตี้
18:00 ตราด เอฟซี 0-1 สุโขทัย เอฟซี
18:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 0-0 สมุทรปราการ ซิตี้
18:00 ตราด เอฟซี 0-1 สุโขทัย เอฟซี
19:00 นครราชสีมา เอฟซี 0-4 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
19:00 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 1-0 ชลบุรี เอฟซี
ไทย ดิวิชั่น 1
18:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 2-2 อุดรธานี
18:00 หนองบัวลําภู 3-2 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี
19:00 ขอนแก่น เอฟซี 1-2 นครปฐม เอฟซี
19:00 สมุทรสาคร เอฟซี 2-4 ขอนแก่น ยูไนเต็ด
Tajikistan Vysshaya Liga
18:00 FC Khatlon 1-1 อิสทิโล ดูชานบี
18:00 เอฟเค คูจานด์ 1-2 FC Kuktosh
Finland Kolmonen
18:00 NJS II 2-3 ตูยูซูล่า
18:00 วีพีวี เปาโล-วีย์คอท 1-1 นาร์เปส คราฟท์
Norway Division 1 Women
18:00 โฟรย่า (ญ) 0-3 สตาเบ็ค (ญ)
Tanzania Ligue 1
18:00 มเบยา ซิตี้ 0-1 อาซาม เอฟซี
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
18:00 ไอเอฟ เวสตรี 2-0 เลคเนียร์ เอฟ
22:59 แมกนิ 0-1 เลคเนียร์ เรกยะวิก
Vietnamese National Cup
18:00 ฮานอย ทีแอนด์ที 2-1 เดอะ คอง
Turkey 3. Ligi B
18:00 Kelkit Belediye Hurriyet 0-2 Bergama Belediyespor
Mongolia Premier League
18:00 Anduud City FC 2-0 Gepro FC
Ukraine Division 3
18:00 Obolon Brovar Kiev II 0-0 โพดิลย่า คเมลนิตสกี้
Liga de Elite
18:00 Casa De Portugal 1-8 สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
18:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 1-1 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
18:30 ไฮน์เดนเฮลม์ 2-0 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
18:30 โฮลสไตน์ คีล 1-0 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
18:30 ซูลเต้ วาเรเกม 0-6 คลับบรูซ
21:00 สตองดาร์ด ลีแอช 2-1 คอร์ไทรจ์
23:15 ราซิ่ง เกงค์ 3-1 เมเชเลน
01:45 รอแยล อันท์เวิร์พ 2-2 เคเอเอส ยูเปน
Germany Regionalliga
18:30 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 0-1 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
18:30 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 5-1 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์
18:30 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 1-2 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด
18:30 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 2-0 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47
19:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 1-1 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น
19:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น 1-2 บาเยิร์น อัลเซนัว
19:00 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 2-2 ทีเอสจี บาลินเก้น
19:00 ซังค์ เพาลี 2 0-4 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก
19:00 ฮาเวลเซ่ 1-1 โอลเดนเบอร์ก
20:30 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 3-0 ไฮเดอร์ เอสวี
21:00 โฮลสไตน์ คีล 2 0-3 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์
Sweden Division 1
19:00 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 3-0 ไอเอฟ ซิลเวีย
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
19:00 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 1-1 วีพีเอส วาซ่า
21:00 ไมปา 1-1 ยาโร
21:00 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 5-0 เอซี คาจานิ
22:30 เอซี โอลู 1-2 เคพีวี คอคคูล่า
22:30 กนิสตัน เฮลซิงกิ 3-1 มูซ่า
Norway 2.Liga
19:00 ไบรน์ 4-2 เลวานเจอร์ เอฟเค
19:30 อัลต้า 3-1 สคีด ออสโล
20:00 นาร์โด เอฟเค 1-1 อัสเคอร์
20:30 ทรอมส์ดาเลน 2-1 ไอสโวล์ด TF
01:00 โฮดด์ 4-0 วาเลเรนก้า บี
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
19:00 โอเดนเซ่ บีเค 1-1 นอร์ดเจลแลนด์
19:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน 1-2 บรอนด์บี้ ไอเอฟ
21:00 แรนเดอร์ส 1-1 อาร์ฮุส เอจีเอฟ
22:59 เวเจิล 4-1 ซอนเดอร์ไจสกี
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
19:15 กูชิง เอฟเค 2-0 กลันตัน
20:00 ตรังกานู บี 2-2 ยูเคเอ็ม เอฟซี
20:00 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส 1-6 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
19:30 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 0-2 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี
19:30 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 0-5 ซังค์ พอลเท่น
22:00 ออสเตรียเวียนนา 2-1 เอสวี รีด
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
19:30 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 1-1 เยอร์การ์เด้น
19:30 เอไอเค โซลน่า 3-0 ฮัมมาร์บี้
22:30 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 1-1 มัลโม่ เอฟเอฟ
22:30 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 1-2 คัลมาร์
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
19:30 อโครโพลิส ไอเอฟ 1-1 ฮาล์มสตัด
19:30 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 1-1 ไอเค บราเก้
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
20:00 สโต๊ค ซิตี้ 0-2 บริสตอล ซิตี้
Poland Ekstraklasa
20:00 ซาเกลบี้ ลูบิน 1-1 คราโคเวีย คราคอฟ
22:30 เลช พอซนาน 1-0 วอร์ต้า พอซแนน
มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
20:00 พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 0-2 เปรัค
20:00 มะละกา 1-1 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ
20:00 เฟลด้า ยูไนเต็ด 2-2 พีบี ปาหัง
Brazil L
01:00 กอยทาคาซ อาร์เจ 1-1 เซา กอนซาโล
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
20:30 แอร์เบ ไลป์ซิก 3-1 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
22:59 โวล์ฟสบวร์ก 0-0 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
20:30 เบอโน่ 2-4 ซิกม่า โอโลมุช
20:30 สโลวาน ลิเบอเรช 1-1 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
22:59 สปาร์ตาปราก 3-1 ฟาสตาฟ ซลิน
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
20:30 โบโตซานี่ 0-0 เอฟซีคลินเซนิ
22:45 ยูทีเอ อารัด 2-3 โปลิเทคนิก้า อายซี่
01:30 สเตอัว บูคาเรสต์ 3-0 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ
พรีเมียร์ลีก เวลส์
20:30 บาลา ทาวน์ 2-1 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์
20:30 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 1-0 เพนนี่บอนท์เอฟซี
20:30 เดอะ นิว เซนต์ส 2-0 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน
ลาลีกา สเปน
21:00 ฮูเอสก้า 0-2 คาดิส
22:00 แอธเลติก บิลเบา เลื่อน บาร์เซโลน่า
22:00 เซบีย่า เลื่อน เอลเช่
22:00 เลบานเต้ เลื่อน แอตเลติโก้ มาดริด
23:30 เรอัล เบติส 2-0 เรอัล บายาโดลิด
23:30 กรานาดา ซีเอฟ 2-1 อลาเบส
02:00 เรอัล โซเซียดาด 0-0 เรอัล มาดริด
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
21:00 บาเซิ่ล 2-2 วาดุซ
21:00 ลัวซานนี สปอร์ท 2-1 เซอร์เวตต์
21:00 เซนต์ กัลเลน 1-0 เอฟซี ซิยง
ลีกวัน อังกฤษ
21:00 โรชเดล 0-0 พอร์ทสมัธ
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
21:00 ลีแอร์ส 2-1 Club Brugge(U23)
01:00 เวสเตอร์โล เลื่อน KMSK Deinze
Serbian Superliga
21:00 โบแร็ค คาแค็ก 1-0 อินดิจา
21:00 เอฟเค แรด เบลเกรด 1-0 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า
21:00 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 1-2 โปรเลเตร์ โนวี ซาด
00:00 Zlatibor Cajetina 0-1 ปาร์ติซาน เบลเกรด
02:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 6-0 เอฟเค วอซโดวัค
เซเรีย บี บราซิล
21:00 อาไว เอฟซี เอสซี 2-5 แซมปายโอ้ คอเรีย
สโลวีเนีย ลิกา 1
21:00 ดอมซาเล่ 3-1 ทาบอร์เซซานา
22:59 เอ็นเค อลูมินิจ 1-0 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
01:30 เอ็นเค มูรา 05 1-0 เอ็นดี กอริก้า
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
21:00 ซีล่า เอฟเค 0-2 ซาบาห์ เอฟเค
23:15 คาราบัค 1-2 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู
Austrian 3.Liga
22:00 SV Telfs 1-0 เอสวีจี ไรชีเนา
Uzbekistan Professional Football League
21:00 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 0-0 อันดิแจน แทชเค้นท์
กระชับมิตรทีมชาติ
21:00 อินโดนีเซีย (ยู19) 1-1 กาตาร์(ยู 19)
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
21:30 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 0-2 อัสติ นาดลาเบม
21:30 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 1-1 บลานส์โค
Mexico Liga MX Femenil
21:30 พูมาส ยูนัม (ญ) 1-2 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ)
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
21:45 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 1-3 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
00:30 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 2-2 โดโกเรต์ส รัซกราด
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
22:00 ซานตาคลารา 2-0 มาริติโม่
00:30 โมไรเรนเซ่ 2-0 เอสซี เฟยเรนเซ่
03:00 ซีดี ทอนเดลา 1-1 ริโอ อาฟ
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
22:00 ปาดิสเด เอฟซี 0-0 อัล ฮิลาล
01:00 อัล โชลต้า 1-1 เอสเตกฮลัล
01:00 อัล อาห์ลี ดูไบ 0-0 ปัคตากอร์
มอลตา พรีเมียร์ลีก
22:00 ลิจา แอทเลติก 4-0 เซงลีอา แอทเลติค
02:15 โฟลเรียน่า เอฟซี 2-1 จีซีร่า ยูไนเต็ด
02:15 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 3-1 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า
ซูเปอร์ลีก กรีซ
22:15 เลเมีย 1-2 โอเอฟไอ เครเต้
00:30 โวลอส เอ็นเอฟซี 0-1 อาริส ซาโลนิก้า
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
22:30 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 2-1 เออีเค ลาร์นาคา
23:30 อิโนซิส พาราลิมนิ่ 0-2 อโปเอล นิโคเซีย
00:30 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 1-3 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี
Egyptian Premier League
22:30 เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ 2-1 เอล กัวน่า
01:00 เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ 1-1 เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 1-2 คริสเตียนซุนด์ บีเค
22:59 ซานเดฟยอร์ด 0-0 สตรอมก็อดเซ็ท
22:59 เอสเค บรานน์ 1-3 โบโด กลิมท์
22:59 ไวกิ้ง เอฟเค 5-2 อาเลซุนด์ เอฟเค
22:59 โรเซนบอร์ก 2-1 เฮาเกซุนด์
01:30 ออด เกรนแลนด์ 2-0 สตาเบ็ค
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
22:59 คอร์ก ซิตี้ เลื่อน ดันดาล์ค
อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
22:59 ดานูบิโอ เอฟซี 2-2 บอสตัน ริเวอร์
01:15 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 3-0 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
03:30 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 1-0 ซีเอ เรนติสตัส
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
22:59 ราจา เดอ เบนิ เมลลาล 0-1 อิตติฮัด เด แทงเจอร์
01:15 เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า 1-2 วีแดด คาซาบลานก้า
03:30 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 3-1 ดิฟาร์ เอล จาดิดา
Iceland Womens Division 1
18:00 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) 3-0 Volsungur Husavik Women
Guatemala Liga Nacional
05:00 CSyD Sacachispas 2-1 กัวสตาโตยา
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
00:00 โตลูก้า 1-2 ซานโตส ลากูน่า
USA Womens Professional Soccer League
02:00 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 3-0 ยูทาห์ รอยัล (ญ)
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
00:05 วาร์เท็กซ์ 0-1 แซดเอ็นเคโอซีเยค
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
01:00 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 0-1 อัลเมเร่ ซิตี้
Brazil Serie D
01:00 บราซิลเลียนเซ่ 3-1 คาล์เด้นเซเอ็มจี
01:30 โปชิกัวร์ อาร์เอ็น 0-0 เฟรย์ ปัวลิสตาโน่
02:00 คาสคาเวล พีอาร์ 3-3 คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ)
02:00 อีตาบายานา 1-1 เอบีซี อาร์เอ็น
02:00 แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี 0-1 เซา หลุยซ์(อาร์เอส)
05:00 แกลเวซ เอซี 1-5 ฟาส คลับ (สมัครเล่น)
05:00 มิราสโซล 1-1 บันกู
Ecuador Copa Pilsener A
01:30 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 2-1 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ
03:45 กวายากิล ซิตี้ เลื่อน ซีดี เอล นาซิอองนาล
บราซิล ซีรี่เอ
02:00 กอริติบ้า พีอาร์ 1-0 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)
02:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 1-1 พัลไมรัส
04:15 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 0-0 ซานโตส
Colombia Copa Mustang B
02:00 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี 1-1 ลาเนรอส เอฟซี
Brasileiro, Serie C
02:00 ยาปิรันก้า 2-0 คริคูม่า
02:00 บัสควอ เอฟซี 1-0 ทอมเบนเซ่
02:00 โบอาร์ เอสปอร์เต้คลับ 1-2 อิทัวโน่ เอสพี
04:00 เรโม เบเลม 0-0 โบตาโฟโก้ พีบี
Colombia Copa Mustang A
03:15 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 2-0 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา
05:30 อเมริกา เด กาลี 2-1 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:00 กัวรานี อาซุนซิยง 0-0 ก๋วยลีน่า
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:00 ลิมอน เอฟซี 1-0 จิคาราล เซอร์โคบา
04:00 เอดี ซาน คาร์ลอส 1-0 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ
USL Division 1
04:00 เบธเลเฮม สตีล 0-3 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก
05:00 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 2-0 ไมอามี่เอฟซี