บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอล ตารางบอลวันนี้ที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด ตารางบอลวันนี้ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ONE2GOAL
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 21-05-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป เดอร์รี่ ซิตี้
ลบสิบ (IRE PR 01:45)
GAIS โกเตนเบิร์ก
ต่อ 0.5 (SWE D2 00:00)
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
ต่อ 0.5/1 (AFC CL 17:00)
ปารีส เอฟซี
ต่อ เสมอ (FRA D2 01:45)
เดเกอร์ฟอร์ส IF
ต่อ 0.5/1 (SWE D2 00:00)
วุลซาน ฮุนได
รอง 1 ลูก (AFC CL 17:00)
ชิตตาเดลล่า
ต่อ เสมอ (ITA D2 02:00)
อัล นาเซอร์(KSA)
ต่อ เสมอ (AFC CL 01:00)
อูราวะ เรด ไดมอนส์
รอง 0.25 (AFC CL 17:00)
เต็ง ชิตตาเดลล่า
ต่อ เสมอ (ITA D2 02:00)
เดเกอร์ฟอร์ส IF
ต่อ 0.5/1 (SWE D2 00:00)
วุลซาน ฮุนได
รอง 1 ลูก (AFC CL 17:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 21-05-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง อัตเลติโก มิไนโร่
รอง 0.25 (CON CSA 07:30)
กัวรานี่ SP
รอง 0.25 (BRA D2 05:15)
อากีลาส โดราดาส
รอง 0.25 (CON CSA 07:30)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
24593
Man.u 11 20 14/3/3 53 LWWDWWWWDW ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์
2
236 starvip
ไข่เจียว 20 14/2/4 48.5 LWWWlwDWWW คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
3
41902
นนท์​ บอลเต็ง 19 13/2/4 46 WwWWLWWlLW วิเทสส์ อาร์นเฮม
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
43577
Leganes Pisa 1/18 15 (18) 500.00
wLLWW
LLWWL
WWLWL
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี
AFC Hermannstadt
จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก
ฟิกูเรนเซ่
2
28431
เสกสรร โฮมชัย 2/17 15 (17) 500.00
DWWWW
LLLLW
WWWWL
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
อูราวะ เรด ไดมอนส์
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี
ซิดนีย์ เอฟซี
เดเกอร์ฟอร์ส
3
66107
Thanos Toshna 1/8 15 (8) 500.00
wDWLl
LwLWW
LWwwL
โบโตซานี่
วิเทสส์ อาร์นเฮม
เดอร์รี่ ซิตี้
เบเนเวนโต้
บรากันติโน้
TDEDSIAM
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

ONE2GOAL
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

ข่าวฟุตบอล

อิตาลียังเห็นค่า!”ยูเว่-งู”อยากได้ตัว”ลุงรี่”ทำทีมซีซั่นหน้า

อิตาลียังเห็นค่า!”ยูเว่-งู”อยากได้ตัว”ลุงรี่”ทำทีมซีซั่นหน้า

ถึงแม้ที่อังกฤษจะไม่ค่อยมีใครรัก แต่ เมาริซิโอ ซาร์รี่ ยังเป็นที่ยอมรับในอิตาลีเสมอ เมื่อล่าสุดสกาย สปอร์ตเปิดเผยว่...
สกายเผย..”สิงห์”มีแผนรียูเนี่ยนดึง”เช็ก”คืนถิ่นรับงาน ผ.อ.กีฬา

สกายเผย..”สิงห์”มีแผนรียูเนี่ยนดึง”เช็ก”คืนถิ่นรับงาน ผ.อ.กีฬา

ปีเตอร์ เช็ก จะกลับทีม "สิงห์บลูส์" เชลซี ในซีซั่นหน้า เพื่อรับตำแหน่งผู้อำนวยการกีฬาทำงานให้สโมสร ตามรายงานข่าวจาก...
iOS-One2Ball
Android-One2Ball
T-LIVE24TH

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ONE2GOAL

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอังคารที่ 21 พฤษภาคม 2562
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
17:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 1.5 ต่อชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ $$$
17:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ ปักกิ่ง กั๋วอัน ปป - 5 รองอูราวะ เรด ไดมอนส์ $$$
17:00 เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 1 - 10 รองวุลซาน ฮุนได โฮรางอี $$$
17:00 ซิดนีย์ เอฟซี คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 1 ต่อ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ $$$$
21:00 โลโคโมทีฟ ทัชเคน อัล เรย์ยาน 0.5/1- 10 ต่อโลโคโมทีฟ ทัชเคน $$$
01:00 ซบ อฮัน อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) เสมอ ต่ออัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) $$$
01:00 อัล วาเซิ่ล อัล ซอลรา เสมอ ต่ออัล วาเซิ่ล $$$
02:00 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 0.5/1 - 10 ต่ออัล อิติฮัด(ซาอุฯ) $$$
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:30 AFC Hermannstadt โบโตซานี่ 0.5 ต่อAFC Hermannstadt $$$
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
23:30 อูเทร็คท์ เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 0.5/1 - 10 ต่ออูเทร็คท์ 60%
01:45 วิเทสส์ อาร์นเฮม โกรนิงเก้น 0.5/1 - 10 ต่อวิเทสส์ อาร์นเฮม 70%
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก วาสเทราส เอสเค เอฟเค 0.5 ต่อจีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก $$$
00:00 เดเกอร์ฟอร์ส ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 0.5/1 ต่อเดเกอร์ฟอร์ส $$$$
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
01:45 ปารีส เอฟซี ล็องส์ บวกสิบ ต่อปารีส เอฟซี $$$
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
01:45 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก เดอร์รี่ ซิตี้ เสมอ ต่อเซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก $$$
อิตาลี เซเรีย บี
02:00 ชิตตาเดลล่า เบเนเวนโต้ เสมอ ต่อชิตตาเดลล่า $$$
โคปา ซูดาเมริกาน่า
05:15 รอยัล พารี่ เอฟซี มาคาร่า อัมบาโต้ เสมอ ต่อมาคาร่า อัมบาโต้ $$$
05:15 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า เอฟบีซี เมลการ์ 1 - 10 ต่อยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า $$$
05:15 ซีเอ ริเวอร์เพลท โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ ปป - 5 รองซีเอ ริเวอร์เพลท $$$
07:30 อากีลาส โดราดาส อินดิเพนเดนเต้ ปป - 10 รองอากีลาส โดราดาส $$$
07:30 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า สปอร์ติ้งคริสตัล 0.5 - 10 รองสปอร์ติ้งคริสตัล $$$
07:30 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า อัตเลติโก มิไนโร่ ปป - 5 รองอัตเลติโก มิไนโร่ $$$
เซเรีย บี บราซิล
05:15 คริคูม่า กัวรานี่ เอสพี ปป - 10 รองกัวรานี่ เอสพี $$$
07:30 บรากันติโน้ ฟิกูเรนเซ่ 0.5 ต่อบรากันติโน้ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันจันทร์ที่ 20 พฤษภาคม 2562
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
K-National League Championship
13:00 กย็องจู เคเอชเอ็นพี 4-0 ชางวอนซิตี้
15:00 กังเนือง ซิตี้ 3-1 ม็อกโป ซิตี้
China Reserves League
14:00 เทียนจินเทนด้า(สำรอง) 1-2 เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน(สำรอง)
Bangladesh Premier League
14:45 อัครานี่ แบงค์ ลิมิเตดเอสซี 0-1 บังกลาเทศ โปลิสคลับ
Australia Victorian Premier League U20
15:15 คิงส์ตัน ซิตี้ (ยู 20) 2-3 ฮูม ซิตี้ (ยู 20)
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
15:30 รูบิน คาซาน (สำรอง) 0-2 อันชิ มาคัชคาล่า เยาวชน
Czech Republic U21 League
16:00 วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21) 2-4 สลาเวีย ปราก (ยู 21)
17:00 เทปลิเซ่ (ยู 21) 1-3 เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21)
18:00 บานิค ออสตราว่า (ยู 21) 2-4 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
18:00 สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21) 1-3 เบอร์โน(ยู21)
18:00 เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21) 1-0 สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
18:00 เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21) 6-0 ไพรบราม (ยู 21)
19:00 ดูก้า ปราฮา (ยู 21) 4-3 คาร์วิน่า (ยู 21)
20:00 สโลวัคโก้(ยู 21) 1-0 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
Ukraine U21 Liga
16:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) 1-1 คาร์ปาตี้ (ยู 21)
Kazakhstan Division 2
16:00 โทบอล คอสตาเนย์(สำรอง) 2-1 เอฟซี ตารัซ(สำรอง)
18:30 Kyran Reserves 2-3 Sdyushor 8
19:00 เอฟเค อัคโตเบ(สำรอง) 1-0 เอฟซี เอียร์ติส พาฟโลดาร์ (สำรอง)
Myanmar Cup
16:00 เซาเทิร์น เมียนมา 0-0 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด
16:00 ยาด­านาบอน เอฟซี 0-1 Mahar United
Ukraine Reserve League
16:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า(สำรอง) 1-1 คาร์พาตี้ ลวิฟ(สำรอง)
กระชับมิตร (สโมสร)
16:30 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 3-0 กรมศุลกากร เอฟซี
19:50 เลโซโธ ยู23 1-2 โมซัมบิค ยู23
23:15 วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก 1-7 แวร์เดอร์ เบรเมน
พรีเมียร์ลีก แคนาดา
16:35 CSC Mississauga 0-4 เอสซี วอเตอร์ลู
กระชับมิตรทีมชาติ
17:00 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18) 0-2 ยูเครน ยู18
17:00 โครเอเชีย ยู18 0-2 สเปน ยู18
17:00 อังกฤษ ยู18 1-0 รัสเซีย (ยู 18)
22:59 สโลวาเกีย (ยู 18) 2-1 เม็กซิโก ยู18
Vietnam First Division
17:00 ฮองลินห์ ฮาตินห์ 3-0 ด่งท้าป
K League Challenge
17:30 บูโชน เอฟซี 1995 1-3 ปูซานไอปาร์ค
17:30 กวางจู เอฟซี 3-1 โซล อี-แลน เอฟซี
ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
17:30 คิงส์ตัน ซิตี้ 1-1 ฮูม ซิตี้
India League Women
17:35 Sethu FC (w) 8-1 SSB Central WFC (w)
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
18:00 เอฟซี ลอริ 2-2 เอฟซี พิวนิค
Russia Womens Premier League
18:00 เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) 3-2 ซแวซด้า 2005 (ญ)
19:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) 0-3 โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ)
22:00 คูบานน็อคก้าครัสโนดาร์ (ญ) 1-1 Torpedo Izhevsk (w)
22:30 เอฟเค ไรยาซาน (ญ) 1-1 ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ)
Uzbekistan League Women
18:10 Lokomotiv Tashkent Women 2-2 Navbahor Women
Paraguay reserve team league
18:30 Sportivo San Lorenzo Reserve 1-1 คลับ จีเนอร์รัล ดิแอซ (สำรอง)
Denmark Reserves League
19:00 อัลบอร์กบีเค (สำรอง) 2-0 ลิงบี้(สำรอง)
19:00 เอสเบิร์ก เอฟบี (สำรอง) 1-4 โอเดนเซ่ บีเค (สำรอง)
21:00 วีบรอก(สำรอง) 2-1 เวนซิสเซล(สำรอง)
21:00 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (สำรอง) 3-0 โฮโบร สำรอง
Turkey U21 Super League
19:00 อันคารากูคู(ยู 21) 1-1 ชีวาสสปอร์ (ยู 21)
19:00 บูว์ยุคเซฮีร์ เบเลดิเย่ เอร์ซูรุมสปอร์(ยู 21) 3-4 เฟแนร์บาห์แชส(ยู 21)
Armenia Division 2
20:00 อรารัต เยเรวาน 2 2-3 Yerevan FC
20:00 ชีรัค บี 1-0 อลาชเคิร์ท บี
Belarus Womens Premier League
20:00 เนเมน กร็อดโน่ (ญ) 1-1 Bobruichanka Bobruisk Women
Georgia Division
20:30 สปาร์ตากี้ 1-0 เอฟซี เทลาวี
22:00 เอฟซี เชอวาร์เดนิ 2-1 ซามเตรเดีย
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
20:30 บาริโต ปูเตรา 1-1 เปรซียา จาการ์ตา
20:30 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 1-0 เซเมน ปาดัง
Sweden Folksam U21 Allsvenskan Norra
21:00 คัลม่าร์ (ยู 21) 1-2 มัลโม่ (ยู 21)
22:00 ฮัคเค่น (ยู 21) 5-1 เฮลซิงบอร์ก (ยู 21)
Croatia 2.HNL
21:00 ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 3-3 Bijelo Brdo
Bulgaria U19
21:00 มอนตานา (ยู 19) 1-0 ซีเอสเคเอ โซเฟีย(ยู 19)
Norway 2.Liga
21:30 ออด เกรนแลนด์ 2 0-1 อาซาเน่ ฟุตบอล
Denmark Youth U17
21:30 มิดทิลแลนด์(ยู 17) 6-4 เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17)
Italian Youth League
21:35 คิเอโว่(เยาวชน) 1-1 อูดิเนเซ่(เยาวชน)
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
22:00 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ 2-4 ตอร์ปิโด คาตูซี่
00:00 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 2-0 ดินาโม ทบิลิซี
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
22:00 เชอร์ตาโนโว มอสโก 2 1-2 Luki Energiya
22:30 Tekstilshchik Ivanovo 0-0 เอฟซี เปสคอฟ 747
Sweden Folksam U21 Superettan Norra
22:00 เทรลเลบอร์ก ยู21 3-0 ออสเตอร์(ยู 21)
Lithuania - 2. Division
22:00 บันก้า การ์ซได 3-0 สตัมบราส 2
22:00 เลียตาว่า โจนาว่า 6-0 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส ซี
22:59 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 0-1 FK Minija
00:00 เนเวซิส 4-0 Hegelmann Litauen
Nigeria Premier League
22:00 โลบี สตาร์ส 2-1 Wikki Tourists
22:00 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล 1-0 ริเวอร์ ยูไนเต็ด
22:00 ควาร่า ยูไนเต็ด 2-1 รีโมสตาร์
22:00 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 2-0 ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี
22:00 เบนเดล อินชัวรันส์ 1-0 Sunshine Stars FC
22:00 พลาเทอู ยูไนเต็ด 2-0 Yobe Desert Stars
22:00 Nasarawa United FC 2-2 Go Round Omoku
22:00 เคโน พิลเลร์ส 3-0 กาดา ซิตี้
22:00 Akwa United 2-2 อาเบีย วอร์ริเออร์ส
22:00 El Kanemi Warriors 0-1 อิฟานยี่ ยูบัช
22:00 กอมเบยูไนเต็ด 1-0 Heartland FC
22:15 เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี 2-1 คัตซิน่า ยูไนเต็ด
Romania - Liga 2 Seria
22:00 ปิโตรลูล โปรเอสติ 1-0 เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า
Germany Youth U19 League
22:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) 1-1 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)
23:45 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 2-0 ชาลเก้ 04 (ยู 19)
Futsal Russia Division De Honor
22:00 ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) 3-5 MFK Tyumen Futsal
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
22:30 วีพีเอส วาซ่า 0-1 โรพีเอส โรวานีมี่
22:30 เคพีวี คอคคูล่า 1-1 เฮดไอเอฟเค
22:30 อิลเวส แทมเปเร่ 0-0 ไอเอฟเค มารีฮามน์
22:30 ลาห์ติ 3-0 เอชเจเค เฮลซิงกิ
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
22:30 เคทีพี ค็อตก้า 2-2 ยาโร
Finland - Kakkonen Lohko
22:30 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 3-1 เอสซี คูฟู-98
NOR D4
22:45 ลีลล์สตรอม บี 1-1 โบโด กลิมท์ 2
00:00 ยูลเลิร์น เอฟซี 1-1 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี
00:00 Verdal 1-2 โรเซนบอร์ก บี
01:00 สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี 4-3 Arvoll
02:00 ซองน์ดาล บี 1-1 สตรอมก็อดเซ็ท 2
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
22:59 รูบิน คาซาน 0-0 อันจิ มาคัชคาล่า
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
22:59 รูเดส 0-1 สลาเวน โคปริฟนิก้า
Israel Leumit League
22:59 ฮาโปเอล อฟูล่า 2-3 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
22:59 ฮาโปเอล รามัต กาน 1-1 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า
22:59 ฮาโปเอล แอชเคลอน 4-1 ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม
22:59 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 0-1 ฮาโปเอล นาซาเรท
Estonia II Liiga
22:59 Raplamaa 0-2 เอฟซี โคเซ่
00:30 JK Tallinna Kalev III 1-1 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ ซี
Denmark U21
22:59 Rupp Bailey U21 3-3 Bagswede U21
23:30 สโคฟลุนเด้ ยู21 1-3 Nykobing U21
Finland Championship U20
23:15 อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 3-0 ทีพีวี แทมเปเร่ (ยู 20)
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
23:30 เพอร์เซโปลิส 2-0 อัล ซาดด์
01:00 เลคห์วิย่า 2-2 อัล ฮิลาล
01:00 อัล ไอน์ 1-2 เอสเตกฮลัล
02:00 อัล อาห์ลี 2-1 ปัคตากอร์
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
00:00 โมลด์ 5-1 ไวกิ้ง เอฟเค
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
00:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 1-3 โอเรโบร
00:00 เอไอเค โซลน่า 2-0 ฟัลเค่นเบิร์ก
00:00 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 2-0 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
00:00 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 0-0 ฮัมมาร์บี้
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 ไอเค บราเก้ 1-0 ซีเรียนสก้าเอฟซี
00:00 บรอมมาปอจคาร์น่า 0-2 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
00:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 4-1 มิดทิลแลนด์
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
00:00 อันคารากูคู 3-1 ชีวาสสปอร์
00:00 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 0-1 เฟเนร์บาห์เช่
Sweden Div 3 Mellersta
00:00 เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค 0-2 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค
Sweden Damallsvenskan
00:00 ลิงโคปิ้ง (ญ) 0-0 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
00:00 เยอร์การ์เด้น (ญ) 3-0 แวคโจ เอฟเอฟ (ญ)
Iceland U19 League
00:00 วาลูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 2-1 IBV KFS KFR U19
01:00 ฟจอลเนอร์ (ยู 19) 1-2 Virgin grid U19
01:00 เฮชเค โคปาโวกูร์ ยู 19 เลื่อน Stjarnan SkinandiU19
03:00 IR LettirU19 1-2 Afturelding Hviti U19
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
00:00 สลาเวีย โซเฟีย 1-0 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
Namibia Premier League
00:00 แอฟริกา สตาร์ เอฟซี 0-1 ไทเกอร์ส เอสซี
Venezuela U20 League
00:10 Atlético Venezuela Reserves 2-0 Deportivo La Guaira Reserves
00:10 Estudiantes Merida Reserves 1-2 CD Lara Reserves
Sweden 3.div Mellersta Norrland
00:30 บีเควี นอร์ทาเลีย 2-0 Marsta IK
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
01:00 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 3-2 เซ็บซี่
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
01:30 ลาซิโอ 3-3 โบโลญญ่า
Argentina Prim B Metropolitana
01:30 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ 0-0 อัล คิว ซา
01:35 เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 0-1 Club Atletico Colegiales
01:35 UAI Urquiza 0-1 อัลมิแรนเต้ บราวน์
01:35 ซาน เทลโม่ 2-2 ออล บอยส์
Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:30 อิตูไซย์โง 1-1 General Lamadrid
Gibraltar Premier Division
01:30 กลาซีส ยูไนเต็ด เอฟซี 0-2 ลิงซ์ เอฟซี
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
01:45 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 2-1 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
01:45 ดันดาล์ค 2-1 โบฮีเมี่ยนส์
01:45 ยูซี ดับลิน 0-1 คอร์ก ซิตี้
02:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์ 0-3 แชมร็อค โรเวอร์ส
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
02:00 อัลบาเซเต้ 0-1 กรานาดา ซีเอฟ
อิรัก ลิก
02:00 Al Minaa 2-2 Alsinaat Alkahrabaiya
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
02:15 กรินดาวิค 1-0 ฟีลเคียร์
02:15 เคอาร์ เรย์ยาวิค 3-2 เอชเค โคปาโวกค์
02:15 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 3-2 วาลูร์ เรย์ยาวิค
Saudi Arabia League
02:30 อัล ฮาเซม 1-0 อัล คาลีจ
จอร์แดน คัพ
03:00 Umm Al Qotain 2-2 อัล คาร์เมล
03:00 มันชีอา บานี ฮัสซาน 0-3 อัล แรมธ่า คลับ
03:00 อัล อคาบา เอสซี 1-0 อัล ไฟซาลี
03:00 อัล วีห์ดัต 0-0 อัล อาห์ลี
Colombia Copa Mustang B
03:00 บาแรนคิลล่า เอฟซี 0-1 คอร์ตูลัว
06:00 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 1-1 เรอัล คาร์ทาเกน่า
08:00 โบญาก้า ซิโค 1-0 เดปอร์เตส ควินดิโอ
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
05:00 เอ็มซีโอ อุจดา เลื่อน เฟร์ ราเบท
05:00 เอ็มซีโอ อุจดา เลื่อน เฟร์ ราเบท
BRA D4
05:00 ยูอาร์ที เอ็มจี 0-0 Serra
06:00 บัสควอ เอฟซี 3-2 Gaucho/RS
06:15 อีตาบายานา 3-0 อินเตอร์ปอร์โต้ เอฟซี
07:10 ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที 3-2 ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
05:30 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 1-1 เดปอร์ติโว คาเปียต้
เซเรีย บี บราซิล
06:00 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 1-0 กอริติบ้า พีอาร์
Brasileiro, Serie C
06:00 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 1-0 โกลโบ
06:00 เรโม เบเลม 0-0 ยาปิรันก้า
USA National Premier Soccer League
07:00 ฮิวสตัน เอฟซี 1-5 คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี
Argentina Torneo B
07:00 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 1-0 โซล เดอ เมโย
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
07:10 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 2-1 เอลมาโกล
Ecuador Copa Pilsener A
07:15 กวายากิล ซิตี้ 1-1 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส