บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ ตารางบอลพร้อมผลบอลสด และราคาบอล One2Ball

บ้านผลบอล ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ONE2GOAL
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 21-09-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
ต่อ 0.5/1 (GER D1 20:30)
วัดฟอร์ด
รอง 2.5 (ENG PR 21:00)
ปิซ่า
รอง 0.25 (ITA D2 22:59)
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
รอง 1/1.5 (GER D1 20:30)
เอฟเวอร์ตัน
ต่อ 0.5/1 (ENG PR 21:00)
เวโรน่า
รอง 2 ลูก (ITA D1 22:59)
ไฟร์บวร์ก
ต่อ 0.5 (GER D1 20:30)
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
ลบสิบ (ENG LCH 21:00)
ไบรท์ตัน
รอง 0.25 (ENG PR 23:30)
เต็ง ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
รอง 1/1.5 (GER D1 20:30)
เอฟเวอร์ตัน
ต่อ 0.5/1 (ENG PR 21:00)
เวโรน่า
รอง 2 ลูก (ITA D1 22:59)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 21-09-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
ลบสิบ (THA PR 18:00)
กรานาดา CF
รอง 1.5 (SPA D1 02:00)
RB ลีบซิก
ต่อ 0.5 (GER D1 23:30)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
64755
Man Vawusehawong 18 14/1/3 48 WWWWWDWWwW ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
2
30257 star
Poovanon Ake 20 15/1/4 47 LwwLWWWWLW -
3
26533
Cherd Sai 20 14/1/5 47 WWLlLLWWWw -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
62784
บอดี้ เลิฟ 1/19 15 (19) 500.00
LWLLL
LLlwW
WDLwL
-
-
-
-
-
2
67738
สุทธิพงษ์ เกษเกษร 1/17 15 (17) 500.00
WWLWw
lLWWL
WWWlW
-
-
-
-
-
3
57591
Golfwin Wirun 1/15 15 (15) 500.00
LwLlL
DLWwL
WWWWW
-
-
-
-
-
iOS-One2Ball
Android-One2Ball
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] Bundesliga II
  18:00 สตุ๊ตการ์ท สตุ๊ตการ์ท VS Greuther Fuerth Greuther Fuerth  
  18:00 Nuernberg Nuernberg VS Karlsruher SC Karlsruher SC  
  18:00 Sandhausen Sandhausen VS Bochum Bochum  
  18:00 Wehen Wehen VS Arminia Bielefeld Arminia Bielefeld  
[วิเคราะห์บอล] LaLiga
  18:00 บียาร์ริล บียาร์ริล VS Real Valladolid Real Valladolid  
  21:00 เลบานเต เลบานเต VS ไอบาร์ ไอบาร์  
  23:30 แอตฯ มาดริด แอตฯ มาดริด VS เซลตา บีโก เซลตา บีโก  
  02:00 กรานาดา กรานาดา VS บาร์เซโลน่า บาร์เซโลน่า  
[วิเคราะห์บอล] League One
  21:00 โบลตัน โบลตัน VS ซันเดอร์แลนด์ ซันเดอร์แลนด์  
  21:00 Accrington Accrington VS แบล็คพูล แบล็คพูล  
  21:00 AFC Wimbledon AFC Wimbledon VS Bristol Rovers Bristol Rovers  
  21:00 Milton Keynes Dons Milton Keynes Dons VS Southend Southend  
  21:00 Fleetwood Fleetwood VS Rochdale Rochdale  
  21:00 Tranmere Tranmere VS Burton Burton  
  21:00 Gillingham Gillingham VS อิปสวิช อิปสวิช  
  21:00 Wycombe Wycombe VS Portsmouth Portsmouth  
  21:00 Lincoln City Lincoln City VS Oxford Oxford  
  21:00 ร็อตเธอร์แฮม ร็อตเธอร์แฮม VS Shrewsbury Shrewsbury  
  21:00 Doncaster Doncaster VS Peterborough Peterborough  
[วิเคราะห์บอล] League Two
  21:00 Bradford Bradford VS Carlisle Carlisle  
  21:00 Newport Newport VS Exeter Exeter  
  21:00 Forest Green Forest Green VS Stevenage Stevenage  
  21:00 Oldham Oldham VS Morecambe Morecambe  
  21:00 Cambridge U Cambridge U VS Swindon Swindon  
  21:00 Colchester Colchester VS Leyton Orient Leyton Orient  
  21:00 Plymouth Plymouth VS Cheltenham Cheltenham  
  21:00 Northampton Northampton VS Crawley Crawley  
  21:00 Grimsby Grimsby VS Macclesfield Macclesfield  
  21:00 Walsall Walsall VS Scunthorpe Scunthorpe  
  21:00 Crewe Crewe VS Salford City Salford City  
  21:00 Port Vale Port Vale VS Mansfield Mansfield  
[วิเคราะห์บอล] Super league
  14:30 Dalian Yifang Dalian Yifang VS Shenzhen FC Shenzhen FC  
  18:35 Hebei CFFC Hebei CFFC VS Tianjin Teda Tianjin Teda  
  18:35 Shandong Luneng Shandong Luneng VS Shanghai Shenhua Shanghai Shenhua  
[วิเคราะห์บอล] Superliga
  23:15 Estudiantes Estudiantes VS Patronato de Parana Patronato de Parana  
  01:30 Defensa y Justicia Defensa y Justicia VS Huracan Huracan  
  03:45 San Lorenzo San Lorenzo VS Boca Juniors Boca Juniors  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ลีก
  18:30 เลสเตอร์ ซิตี เลสเตอร์ ซิตี VS สเปอร์ส สเปอร์ส  
  21:00 เบิร์นลีย์ เบิร์นลีย์ VS นอริช นอริช  
  21:00 เอฟเวอร์ตัน เอฟเวอร์ตัน VS Sheffield United Sheffield United  
  21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี แมนเชสเตอร์ ซิตี VS วัตฟอร์ด วัตฟอร์ด  
  23:30 นิวคาสเซิล นิวคาสเซิล VS ไบร์ทตัน ไบร์ทตัน  
[วิเคราะห์บอล] บุนเดสลีกา
  20:30 แฮร์ธา เบอร์ลิน แฮร์ธา เบอร์ลิน VS พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น  
  20:30 ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก VS เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก  
  20:30 เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น VS Union Berlin Union Berlin  
  20:30 บาเยิร์น มิวนิค บาเยิร์น มิวนิค VS FC Koeln FC Koeln  
  23:30 เบรเมน เบรเมน VS RasenBallsport Leipzig RasenBallsport Leipzig  
[วิเคราะห์บอล] กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ
  20:00 อูดิเนเซ่ อูดิเนเซ่ VS Brescia Brescia  
  23:00 ยูเวนตุส ยูเวนตุส VS เวโรนา เวโรนา  
  01:45 มิลาน มิลาน VS อินเตอร์ อินเตอร์  
[วิเคราะห์บอล] ลีกเอิง
  22:30 มาร์กเซย์ มาร์กเซย์ VS มงต์เปลลิเยร์ มงต์เปลลิเยร์  
  01:00 นีซ นีซ VS Dijon Dijon  
  01:00 เม็ตส์ เม็ตส์ VS Amiens Amiens  
  01:00 บอร์กโดซ์ บอร์กโดซ์ VS Brest Brest  
  01:00 Nimes Nimes VS ตูลูส ตูลูส  
  01:00 แรงส์ แรงส์ VS โมนาโก โมนาโก  
[วิเคราะห์บอล] แชมเปี้ยนชิพ
  18:30 ลีดส์ ลีดส์ VS ดาร์บี้ ดาร์บี้  
  21:00 คาร์ดิฟฟ์ คาร์ดิฟฟ์ VS โบโร่ โบโร่  
  21:00 เรดดิ้ง เรดดิ้ง VS แบล็คเบิร์น แบล็คเบิร์น  
  21:00 มิลล์วอลล์ มิลล์วอลล์ VS ควีนส์ ปาร์ค ควีนส์ ปาร์ค  
  21:00 วีแกน วีแกน VS ชาร์ลตัน ชาร์ลตัน  
  21:00 เบอร์มิงแฮม เบอร์มิงแฮม VS Preston Preston  
  21:00 Luton Luton VS ฮัลล์ ซิตี ฮัลล์ ซิตี  
  21:00 ฟอเรสต์ ฟอเรสต์ VS Barnsley Barnsley  
  21:00 Bristol City Bristol City VS สวอนซี สวอนซี  
  21:00 เบรนท์ฟอร์ด เบรนท์ฟอร์ด VS สโต๊ค ซิตี สโต๊ค ซิตี  
  21:00 เชฟฯเว้นส์เดย์ เชฟฯเว้นส์เดย์ VS ฟูแล่ม ฟูแล่ม  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ดัตช์
  23:30 Sparta Rotterdam Sparta Rotterdam VS RKC Waalwijk RKC Waalwijk  
  00:45 FC Groningen FC Groningen VS ซวอลล์ ซวอลล์  
  00:45 วิลเล่ม ทเว วิลเล่ม ทเว VS VVV-Venlo VVV-Venlo  
  01:45 วิเทสส์ วิเทสส์ VS Fortuna Sittard Fortuna Sittard  
[วิเคราะห์บอล] รัสเซีย
  18:00 FK Akhmat FK Akhmat VS Krylya Sovetov Samara Krylya Sovetov Samara  
  23:00 FC Tambov FC Tambov VS FC Rostov FC Rostov  
  23:00 เซนิต เซนิต VS รูบิน คาซาน รูบิน คาซาน  
[วิเคราะห์บอล] ตุรกี
  19:00 คาซิมปาซา คาซิมปาซา VS Antalyaspor Antalyaspor  
  21:30 Kayserispor Kayserispor VS Denizlispor Denizlispor  
  00:00 เฟเนบาร์เช่ เฟเนบาร์เช่ VS Ankaragucu Ankaragucu  
[วิเคราะห์บอล] บราซิล ซีรี่ส์ เอ
  21:00 โบตาโฟโก โบตาโฟโก VS เซาเปาโล เซาเปาโล  
  03:00 ครูไซโร ครูไซโร VS ฟลามิงโก้ ฟลามิงโก้  
  05:00 โครินเธียนส์ โครินเธียนส์ VS บาเฮีย บาเฮีย  
[วิเคราะห์บอล] เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์
  02:30 Atlanta United Atlanta United VS ซานโฮเซ่เอิร์ธเควก ซานโฮเซ่เอิร์ธเควก  
  04:00 แวนคูเวอร์ ไวท์แค็ป แวนคูเวอร์ ไวท์แค็ป VS โคลัมบัส ครูว์ โคลัมบัส ครูว์  
[วิเคราะห์บอล] Liga NOS
  00:00 Belenenses SAD Belenenses SAD VS ริโอ อาฟ ริโอ อาฟ  
  02:30 Moreirense Moreirense VS เบนฟิก้า เบนฟิก้า  
ONE2GOAL
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

ข่าวฟุตบอล

iOS-One2Ball
Android-One2Ball
T-LIVE24TH

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ONE2GOAL
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันเสาร์ที่ 21 กันยายน 2562
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
14:00 อวิสปา ฟูกูโอกะ ฟาเจียโน โอคายามา เสมอ ต่อ ฟาเจียโน โอคายามา $$$$
16:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ ปป รองอัลบิเร็กซ์ นิงาตะ $$$
16:00 วี-วาเรน นากาซากิ เกียวโต แซงก้า ปป - 5 รองวี-วาเรน นากาซากิ $$$
17:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี รีโนฟา ยามากูชิ 0.5 ต่อซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี $$$
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
17:00 ฮอนก้าเอสพู เอชเจเค เฮลซิงกิ ลบสิบ เอชเจเค เฮลซิงกิ $$$
19:00 เคพีวี คอคคูล่า โรพีเอส โรวานีมี่ เสมอ ต่อเคพีวี คอคคูล่า $$$$
22:00 เฮดไอเอฟเค เอสเจเค ไซนาโจเอน ปป - 5 รองเอสเจเค ไซนาโจเอน $$$
ลาลีกา สเปน
18:00 บียาร์เรอัล เรอัล บายาโดลิด 1 - 5 รองเรอัล บายาโดลิด $$$$
21:00 เลบานเต้ เออิบาร์ ปป รองเออิบาร์ $$$
23:30 แอตเลติโก้ มาดริด เซลต้า บีโก้ 1 ต่อแอตเลติโก้ มาดริด $$$$
02:00 กรานาดา ซีเอฟ บาร์เซโลน่า 1.5 - 5 รองกรานาดา ซีเอฟ $$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
18:00 เนิร์นแบร์ก คาร์ลสรูห์ เอสซี 0.5 - 5 รองคาร์ลสรูห์ เอสซี $$$
18:00 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 0.5 - 5 รองเฟาเอฟแอล โบคุ่ม $$$
18:00 สตุ๊ตการ์ต กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 1 - 10 ต่อสตุ๊ตการ์ต $$$
18:00 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 0.5 - 10 ต่ออาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ $$$$
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
18:00 เทเลค กรอซนี่ย์ ครีลย่า โซเวียตอฟ ปป รองครีลย่า โซเวียตอฟ $$$
22:59 สปาร์ตัก ตัมบอฟ เอฟเค รอสตอฟ 0.5 ต่อเอฟเค รอสตอฟ $$$$
22:59 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก รูบิน คาซาน 1/1.5 - 10 รองรูบิน คาซาน $$$
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
18:30 เลสเตอร์ ซิตี้ ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ ลบสิบ ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ $$$
21:00 เบิร์นลี่ย์ นอริช ซิตี้ ปป รองนอริช ซิตี้ $$$
21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ วัดฟอร์ด 2.5 - 10 รองวัดฟอร์ด $$$
21:00 เอฟเวอร์ตัน เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 0.5/1 ต่อเอฟเวอร์ตัน $$$$$
23:30 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน ปป - 5 รองไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน $$$
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
18:30 ลีดส์ ยูไนเต็ด ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 1/1.5 - 10 รองดาร์บี้ เค้าท์ตี้ $$$
21:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ มิดเดิลสโบรห์ ปป รองมิดเดิลสโบรห์ $$$
21:00 วีแกน แอธเลติก ชาร์ลตัน แอธเลติก ปป - 10 รอง ชาร์ลตัน แอธเลติก $$$
21:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ ฟูแล่ม ปป - 5 รองเชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ $$$
21:00 บริสตอล ซิตี้ สวอนซี ซิตี้ เสมอ ต่อบริสตอล ซิตี้ $$$$
21:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ เพรสตัน นอร์ท เอนด์ ลบสิบ เพรสตัน นอร์ท เอนด์ $$$
21:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ บาร์นสลีย์ 0.5/1 - 5 ต่อน็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ $$$
21:00 มิลล์วอลล์ ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส ลบสิบ ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส $$$
21:00 เบรนท์ฟอร์ด สโต๊ค ซิตี้ 0.5 ต่อเบรนท์ฟอร์ด $$$$
21:00 ลูตัน ทาวน์ ฮัลล์ ซิตี้ ปป - 10 รองฮัลล์ ซิตี้ $$$
21:00 เร้ดดิ้ง แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส ปป - 5 รองแบล็คเบิร์น โรเวอร์ส $$$
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
18:30 ฟัลเค่นเบิร์ก ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 0.5 - 5 รองออสเตอร์ซุนด์เอฟเค $$$
21:00 คัลมาร์ ฮัคเค่น 0.5 - 10 ต่อฮัคเค่น $$$$
21:00 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค โอเรโบร 1/1.5 - 5 รองโอเรโบร $$$
22:59 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก ไอเคซิริอุสเอฟเค 0.5/1 - 10 ต่อไอเอฟเค โกเตบอร์ก $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
21:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ ออสเตอร์ ไอเอฟ เสมอ ต่อดัลคุลด์ เอฟเอฟ $$$
21:00 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ นอร์บี้ ไอเอฟ 1 ต่อยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ $$$$
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
19:00 ซีเอส โวลุนทารี เอฟซีคลินเซนิ ปป - 10 รองเอฟซีคลินเซนิ $$$
21:30 เซ็บซี่ AFC Hermannstadt ปป - 10 รองAFC Hermannstadt $$$
00:30 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย ดินาโม บูคาเรสต์ ปป ต่อเอฟซี แอสตรา กิอูรกุย $$$
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
19:00 คาซิมปาซ่า อันตัลยาสปอร์ ปป - 5 รองอันตัลยาสปอร์ $$$
21:30 เคย์เซริสปอร์ เดนิซลิสปอร์ บวกสิบ ต่อเคย์เซริสปอร์ $$$$
00:00 เฟเนร์บาห์เช่ อันคารากูคู 1.5/2 ต่อเฟเนร์บาห์เช่ $$$$
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
20:00 อูดิเนเซ่ เบรสชา 0.5 ต่ออูดิเนเซ่ $$$
22:59 ยูเวนตุส เวโรน่า 2 - 10 ต่อยูเวนตุส $$$$
01:45 เอซี มิลาน อินเตอร์ มิลาน ปป - 10 รองเอซี มิลาน $$$
อิตาลี เซเรีย บี
20:00 สเปเซีย เปรูจา ปป - 5 รองเปรูจา $$$
20:00 เบเนเวนโต้ โคเซนซ่า 1914 0.5/1 ต่อเบเนเวนโต้ $$$$
20:00 ลิวอร์โน่ ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี ปป รองปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี $$$
20:00 เครโมเนเซ่ โครโตเน่ ปป - 10 รองโครโตเน่ $$$
20:00 ยูเว่ สตาเบีย อัสโคลี่ ปป - 10 รองอัสโคลี่ $$$
20:00 เปสคารา เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า เสมอ ต่อเปสคารา $$$$
20:00 เอ็มโปลี ชิตตาเดลล่า 0.5/1 - 5 ต่อเอ็มโปลี $$$$
22:59 คิเอโว่ ปิซ่า ปป รองปิซ่า $$$
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
20:00 ก็อง ล็องส์ ปป ต่อล็องส์ $$$
Poland Ekstraklasa
20:00 เอลเคเอสลอดซ์ อาร์ก้า กดิเนีย ปป รองอาร์ก้า กดิเนีย $$$
22:30 เลเชีย กอเดนซ์ โคโรน่า คีลเซ่ 0.5 - 10 ต่อเลเชีย กอเดนซ์ $$$
01:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ ซาเกลบี้ ลูบิน 0.5 - 5 รองซาเกลบี้ ลูบิน $$$
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
20:30 บาเยิร์น มิวนิค โคโลญจน์ 2.5 - 5 รองโคโลญจน์ $$$
20:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 1/1.5 - 10 รองยูเนี่ยน เบอร์ลิน $$$
20:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 0.5/1 - 10 ต่อแฮร์ธ่า เบอร์ลิน $$$$
20:30 ไฟร์บวร์ก เอาก์สบวร์ก 0.5 ต่อไฟร์บวร์ก $$$
23:30 แวร์เดอร์ เบรเมน แอร์เบ ไลป์ซิก 0.5/1 - 5 ต่อแอร์เบ ไลป์ซิก $$$
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
20:30 คองสวิงเกอร์ อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 0.5 - 5 รองอุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล $$$
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
21:00 คาดิส เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า ปป - 5 รองเดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า $$$
22:59 เรอัล ซาราโกซ่า ซีดี ลูโก้ 1 ต่อเรอัล ซาราโกซ่า $$$
01:00 ราโย่ บาเยกาโน่ อัลเมเรีย ปป รองอัลเมเรีย $$$
01:30 อัลบาเซเต้ มาลาก้า บวกสิบ ต่ออัลบาเซเต้ $$$$
บราซิล ซีรี่เอ
21:00 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) เซาเปาโล ปป รองโบตาโฟโก้ (อาร์เจ) $$$
03:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี) ฟลาเมงโก 0.5 - 5 รองครูไซโร่ (เอ็มจี) $$$
05:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา บาเฮีย บีเอ ปป รองบาเฮีย บีเอ $$$
07:00 ซานโตส เกรมิโอ้ ปอร์โต้ ปป รองเกรมิโอ้ ปอร์โต้ $$$
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
22:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ ซังค์ พอลเท่น ปป - 5 รองซังค์ พอลเท่น $$$
22:00 แมตเตอร์สเบิร์ก สตวร์มกราซ 0.5 - 10 ต่อสตวร์มกราซ $$$
22:00 ดับบริวเอสจี วัตเท่น ราปิด เวียนนา 0.5/1 - 10 ต่อราปิด เวียนนา $$$$
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
22:30 โอลิมปิก มาร์กเซย มงต์เปลลิเย่ร์ 0.5 - 5 รองมงต์เปลลิเย่ร์ $$$
01:00 บอร์กโดซ์ แบรสต์ 0.5/1 - 5 ต่อบอร์กโดซ์ $$$$
01:00 เม็ตซ์ อาเมียงส์ ปป ต่อเม็ตซ์ $$$
01:00 นีซ ดิฌง 0.5/1 - 5 ต่อนีซ $$$$
01:00 นีมส์ ตูลูส 0.5 - 5 รองตูลูส $$$
01:00 แร็งส์ โมนาโก บวกสิบ ต่อแร็งส์ $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
22:59 ชาเลอร์รัว แซงต์ ทรุยด็อง 0.5/1 ต่อชาเลอร์รัว $$$$
01:00 รอแยล อันท์เวิร์พ เซอร์เคอร์ บรูซ 1/1.5 รองเซอร์เคอร์ บรูซ $$$
01:00 วาสแลนด์ บีเวเรน มูสครอน เปรูเวลซ์ ปป ต่อมูสครอน เปรูเวลซ์ $$$
01:30 ราซิ่ง เกงค์ ออสเทนเด้ 1.5 - 5 ต่อราซิ่ง เกงค์ $$$$
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 เอสเค บรานน์ เฮาเกซุนด์ 0.5 - 10 รองเฮาเกซุนด์ $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
23:15 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า ปาโตรนาโต ปารานา 0.5 - 10 ต่อเอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า $$$
01:30 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย ซีเอ ฮูราแคน ปป รองซีเอ ฮูราแคน $$$
03:45 ซาน ลอเรนโซ่ โบคา จูเนียร์ส ปป - 10 รองซาน ลอเรนโซ่ $$$
06:00 แอดเลติโก ทูคูแมน อินดิเพนเดนเต้ บวกสิบ ต่ออินดิเพนเดนเต้ $$$
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
23:30 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม อาร์เคซี วาลไวก์ 1 ต่อสปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม $$$$
00:45 วิลเล่ม ทเว วีวีวี เวนโล 0.5/1 - 10 ต่อวิลเล่ม ทเว $$$$
00:45 โกรนิงเก้น พีอีซี ซโวลล์ 0.5 ต่อโกรนิงเก้น $$$$
01:45 วิเทสส์ อาร์นเฮม ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 1.5 ต่อวิเทสส์ อาร์นเฮม $$$$
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
00:00 เบเลเนนส์ ริโอ อาฟ ปป - 10 รองเบเลเนนส์ $$$
02:30 โมไรเรนเซ่ เบนฟิก้า 1/1.5 - 10 รองโมไรเรนเซ่ $$$$
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
00:00 เนอชาแตล ซามักซ์ เอฟซี ซิยง เสมอ รองเนอชาแตล ซามักซ์ ๓๓๓
00:00 เซนต์ กัลเลน เซอร์เวตต์ เสมอ ต่อเซอร์เวตต์ $$$$
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
00:45 เฮลมอนด์ สปอร์ต เอฟซี ออสส์ ลบสิบ เอฟซี ออสส์ $$$$
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
02:30 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 0.5/1 - 10 ต่อแอตแลนต้า ยูไนเต็ด $$$$
04:00 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส โคลัมบัส ครูว์ 0.5 - 5 รองแวนคูเวอร์ ไวต์แคปส $$$
06:30 เอฟซี ซินซินเนติ ชิคาโก ไฟร์ 0.5/1 - 5 ต่อชิคาโก ไฟร์ $$$
06:30 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น รีล ซอลต์ เลค 0.5 ต่อนิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น $$$$
07:30 แคนซัส วิซาร์ดส์ โคโลราโด ราปิดส์ 1 - 10 ต่อแคนซัส วิซาร์ดส์ $$$$
07:30 ฮุสตัน ไดนาโม ออร์แลนโด ซิตี้ 0.5 - 10 ต่อฮุสตัน ไดนาโม $$$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันศุกร์ที่ 20 กันยายน 2562
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Indonesia Liga 3
13:00 IP Gelora Pantai 1-4 ACN Muara Badak
13:00 Persiban Bantaeng 7-0 Gaswa Wajo
14:00 Persipas Pangkal Pinang 0-1 Persatuan Sepakbola Bangka
15:00 Perspin Pinrang 1-1 Sultan Jaya FC
15:10 Nostalgia FC 2-7 Bocah Liar FC
15:55 PS Belitung Timur 2-0 Bangka Selatan
Thailand U19 League
14:00 Jalor City U19 4-0 Phuket FC U19
14:00 กระบี่ เอฟซี (ยู 19) 2-4 Surat Thani U19
16:00 Hatyai City FC U19 0-0 ตรัง เอฟซี (ยู 19)
16:00 Nara United U19 4-0 Nakhon Si Thammarat U19
Thailand University League
14:00 มหาวิทยาลัยศิลปากร 1-1 มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต
14:00 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 3-0 มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์
16:10 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี 1-3 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี
16:20 วิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 1-0 มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
15:00 ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 3-2 Sibir-M Novosibirsk
15:30 เอฟเค ชิต้า 3-0 ไดนาโม บรานัวล์
16:00 ซแวซด้า เออคุตสค์ 1-3 เออทิช 1946ออมส์
22:30 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 4-0 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ
AFC U-16 Championship
15:00 กัมพูชา ยู16 0-8 ญี่ปุ่น ยู16
15:30 จีน ยู16 15-0 เกาะ นอร์เทิร์น มาเรียนา ยู 16
15:30 จีน-ไต้หวัน (ยู 16) 0-6 ไทย ยู16
16:00 ติมอร์ เลสเต (ยู 16) 0-1 ออสเตรเลีย (ยู 16)
16:30 เลบานอน (ยู 16) 1-2 อิรัก(ยู 16)
18:00 บาห์เรน ยู16 0-5 อินเดีย (ยู 16)
18:00 อุซเบกิสถาน (ยู 16) 3-2 เติร์กเมนิสถาน (ยู 16)
18:00 เวียดนาม ยู16 6-0 มาเก๊า ยู16
18:30 ลาว ยู16 1-0 มาเลเซีย ยู16
18:30 เมียนมาร์ ยู16 0-1 เกาหลีใต้ ยู16
19:00 อินโดนีเซีย ยู16 8-0 บรูไน ยู16
19:15 มัลดีฟส์ (ยู 16) 0-3 อัฟกานิสถาน (ยู 16)
20:00 ภูฎาน (ยู 16) 0-3 บังคลาเทศ (ยู 16)
21:00 จอร์แดน (ยู 16) 1-1 คูเวต (ยู 16)
21:00 คีร์กิสถาน ยู16 1-2 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 16)
22:15 อิหร่าน ยู16 2-1 ปาเลสไตน์ (ยู 16)
22:25 ซีเรีย ยู16 0-1 โอมาน (ยู 16)
22:59 กาตาร์ (ยู 16) 1-1 เยเมน (ยู 16)
00:00 เนปาล ยู16 0-7 ทาจิกิสถาน (ยู 16)
01:20 ซาอุดิอาระเบีย (ยู 16) 4-2 ปากีสถาน ยู16
Israel C League
15:00 Maccabi Um El Fahem 1-3 Maccabi Nujeidat Ahmed
16:45 Maccabi Neve Shaanan Eldad 1-3 ไอฮุด เบเนียคฟาร์ การ่า
16:45 เบต้า ไอโรนิ มาเอลอดูมิน 2-2 เอฟซี ตีรี ราฮัท
17:10 ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว 1-1 Hapoel Hod HaSharon
17:30 เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ 2-1 มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท
18:00 ฮาโปเอลคริยาด โอโน 3-2 MS Tseirey Taybe
18:00 ไอออนนิ โมดิอิน 1-1 มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์
18:30 เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด 1-3 MS Ironi Kuseife
18:30 เอสซี เบียร์ ชีบา 2-1 Hapoel Ironi Gedera
18:30 ชิมชอน เทลลอาวีฟ 1-1 มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา
19:00 Ahi Acre 0-0 บีไน ฮาโกลาน วีฮากาลิล
19:00 เบต้าเปตะห์ ติกวา 1-2 Hapoel Mahane Yehuda
19:30 ฮาโปเอลไทรัท ฮาคาร์เมลเอฟซี 4-0 Hapoel Bnei Jat United
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
15:30 พีเอสไอเอส เซมารัง 0-4 เปอร์เซบายา สุราบายา
18:30 เปอเซล่า ลามังกัน 2-0 อเรม่า มาลัง
Malaysia FAM League
15:45 Puchong Fuerza 2-2 เจบีเอฟเอ
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
16:00 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 2-0 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์
Kazakhstan Division 1
16:00 อัลไต เอฟเค 3-0 อัสตานาบี
17:00 เซทตีซู 2 1-1 ไบโคนูร์
18:00 อีกิบาสตัซ 4-2 คีแรนไชม์เคนท์
18:00 อคาเดมี่ ออนทูสติก 0-1 ไครัต อคาเดมี่
18:00 เอฟเค คัสไป 1-1 อักฮซายิก โอรอล
18:00 มาคฮ์ทาเรล 2-0 เอฟซี อักเตอเบ-ซีฮัส
18:00 FK Bolat Temirtau 1-2 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค
กระชับมิตรทีมชาติ
16:00 เซอร์เบีย (ญ) ยู19 2-0 มอนเตเนโกร(ญ) ยู19
Italian Youth League
16:05 ยูเว่ สตาเบีย(ยู20) 1-0 โครโตเน่ (เยาวชน)
20:00 เวโรน่า (เยาวชน) 3-1 สปอล(เยาวชน)
20:00 สเปเซีย(เยาวชน) 3-0 ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน)
20:00 เอ็มโปลี(เยาวชน) 1-2 กาญารี่(เยาวชน)
Calcutta Football League
16:10 อารยัน 1-1 Southern Samity
18:30 อีสต์ เบงกอล 1-0 เรนโบว์ เอสซี
South Asian Championship U19
16:15 เนปาล ยู19 1-1 เวียดนาม ยู19
Vietnam Women Championship
16:30 โฮจิมินห์ซิตี้(ญ)บี 0-6 ฮานอย(ญ)
เวียดนาม ดิวิชั่น 1
17:00 ฮอง อันห์ ยาลาย 5-1 ไฮฟอง เอฟซี
18:00 ทัน กวางนินห์ 1-1 กวาง นัม
19:00 เดอะ คอง 2-1 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง
19:00 โฮจิมินห์ซิตี้ 4-1 ไซ่ ง่อน เอฟซี
K-National League
17:00 ชางวอนซิตี้ 1-0 กิมแฮ ซิตี้
17:00 เชนันซิตี้ 2-1 กังเนือง ซิตี้
Israel State League
17:00 มัคคาบิ ทามร่า 1-1 Hapoel Kafr Kanna
17:45 เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา 1-2 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค
18:00 ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน 0-1 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี
18:00 ฮาโปเอล คัวแคบ 3-2 Hapoel Herzliya
18:30 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม 0-1 ฮาโปเอล อิกซาล
18:30 Moadon Sport Tira 1-1 มัคคาบี้ อิโรนิ
18:30 ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน 4-3 Hapoel Azor
18:30 Maccabi Herzliya 2-0 มัคคาบี้ ชารายิม
18:30 มัคคาบี้ ยาฟเน่ 1-0 Maccabi Kiryat Gat
19:00 ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 0-0 ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา
19:00 Maccabi Kabilio Jaffa 0-0 อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม
19:30 ชิมชอน คาฟร์ กาซิม 1-3 ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม
Portugal U23
17:00 วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) 2-2 Famalicao U23
18:00 เอสโตริล(ยู 23) 1-0 โควา พีดาเด้(ยู 23)
22:00 ริโอ อาฟ(ยู 23) 1-2 อาเวส (ยู 23)
Czech Republic U19 League
17:00 โอปาว่า (ยู 19) 3-2 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
18:15 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) 0-2 สลาเวีย ปราก (ยู 19)
18:15 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) 1-3 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
Belarus Reserve League
18:00 เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) 1-1 เอฟซี นิโปร โมกิเลฟ(สำรอง)
18:00 Shakhter Soligorsk Reserves 3-0 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง)
20:00 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 1-0 ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง)
Ukraine U21 Liga
18:05 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) 2-1 เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21)
Uzbekistan Professional Football League
18:15 ไดนาโม ซามาร์คาด 0-1 อันดิแจน แทชเค้นท์
18:15 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 1-0 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค
18:15 โคแคน 1-1 โลโคโมทีฟ ทัชเคน
Azerbaijan Division 2
18:30 คาราบัค 2 2-3 ซาเบล 2
18:30 ซาบาห์ 2 2-0 คาราบาจโลคบาตัน
18:30 ซากาตาล่า เอฟเค 0-1 ซีร่า เอฟเค 2
ซูเปอร์ลีก จีน
18:35 ฉงชิ่ง เอสดับบริวเอม มอเตอร์ 1-2 เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี
Armenia Division 2
19:00 FK Dilijan 3-2 BKMA
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
19:00 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ 2-1 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี
19:00 เอฟซี ซิโอนี่ 2-0 ตอร์ปิโด คาตูซี่
22:59 ดินาโม บาตูมี 1-0 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี
England U23 1.Liga
19:00 วัตฟอร์ด (ยู 23) 2-1 บริสตอล ซิตี้ (ยู 23)
19:00 ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23) 2-1 ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23)
20:00 บาร์นสลีย์ (ยู 23) 1-4 วีแกน (ยู 23)
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
19:00 แอตแลนตาสไคลเพดา 3-0 สตรอมเบส
Paraguay reserve team league
19:00 เดปอร์ติโว คาเปียต้า(สำรอง) 1-0 Club River Plate Asuncion Reserve
พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
20:00 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ 1-0 กอล โกฮาร์ เอฟซี
21:30 ปาดิสเด เอฟซี 0-1 ฟูแลด ครูเซสตัน
22:00 พาร์ส โจโนบิ แจม 3-2 ไซปา
22:00 เพย์กัน 6-2 แมชชีน ซาซี่
22:00 เซปาฮัน 0-0 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี
22:00 นาซซาจี้ มาซานดาราน 2-0 ซาฮิน บูเชอร์
22:15 ซาแนท นาฟ 1-1 ซบ อฮัน
Moldova Divizia Nationala
20:00 FC Sfintul Gheorghe 3-0 เอฟซี มิลซามี่
22:59 ซีเอส เปโตรคุบ 1-0 ซิมบรู ชิซินู
พรีเมียร์ลีก ยูเครน
20:00 Ahrobiznes TSK Romny 2-1 เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค
22:00 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 0-2 เอฟซี มินาจ
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
20:00 เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน) 1-1 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน)
22:59 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) 3-1 ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน)
Argentina Reserve League
20:00 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 1-2 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง)
20:00 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 1-0 ฮูรากัน(สำรอง)
20:00 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 1-0 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง)
20:00 โกดอย ครูซ (สำรอง) 0-0 แบนฟิลด์(สำรอง)
20:00 ลานุส(สำรอง) 1-1 โคลอน (สำรอง)
20:00 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 1-1 บานฟิลด์(สำรอง)
20:00 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 2-3 Central Cordoba SdE Reserves
20:00 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 1-1 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง)
20:00 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 0-2 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง)
20:05 นีเวลล์ส (สำรอง) 2-2 ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง)
20:30 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 0-1 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง)
Malaysia Challenge Cup
20:00 ตรังกานู บี 1-2 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2
โอมาน ลีก
20:15 อัล โอรูบา 0-0 ดูฟาร์
20:25 อัล ซูวาอี 1-2 อัล นาห์ด้า
01:00 บาห์ลา 0-0 อัลรูสตัก
กาตาร์ ลีก
20:50 อัล ซาดด์ 2-1 อัมม์ ซาลาล
22:59 อัล ไซลีย่า 1-0 กาตาร์ เอสซี
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
21:00 วิคตอเรีย โอโตรโควิซ 6-1 ดอลนี่ บินิซอฟ
21:30 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 0-2 บานิค ออสตราว่า 2
22:00 เอฟเค คราลุฟ ดวูล 2-0 โลโค ทาวิน
สโลวาเกีย ลิกา 1
21:00 เอฟเค โคซิค 5-0 รูซอมเบลอค บี
22:00 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 2-1 พาริซอน บาดิจอฟ
22:59 เอฟเค โปปาร์ด 2-0 สลาโว วีเซลัด
00:00 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 2-0 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า
พรีเมียร์ลีก บาห์เรน
21:00 อัล ฮัดด์ 1-0 อิสท์ ริฟฟา
23:30 อัล ชับบับ 0-4 อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)
Mexico Youth U20
21:00 แอตลาส ยู20 2-1 โตลูกา(ยู 20)
21:00 โมนาร์คัสโมเรเลีย (ยู20) 2-1 ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)
Serbia Prva Liga
21:00 เอฟเค ซินเดลิค เบลเกรด 2-1 Zlatibor Cajetina
Poland Division 4
21:00 Podhale Nowy 1-2 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska
00:30 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 0-1 โซกอล ออสโตรดา
Romania - Liga 3 Seria
21:00 ACS Dumbravita 2-0 เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า
21:00 เอฟซี อเรียสูล ทรูดา 0-1 CS Sanatatea Cluj
21:00 ซีเอส บาโลเทสติ 4-0 CS Sporting Rosiori
21:00 ซานมาร์ติน 3-2 FC Zalau
21:00 เอสซี บาเกา 0-2 เอฟซี โอเตลุล กาลาติ
21:00 ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ 2-1 เอฟซีเอ็ม อเล็กซานเดรีย
21:00 เอฟซี โวลุนทารี 2 0-4 แอสตรา กิอูรกุย 2
21:00 สเตอัว บูคาเรสต์ 2 0-0 AFC Metalul Buzau
21:00 Inainte Modelu 2-1 Medgidia
21:00 Avantul Reghin 1-1 ACS Viitorul Selimbar
21:00 ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า 1-1 CNS Cetate Deva
21:00 ซีเอสยูนิเวอร์ซิตาเตียคลาอิโอว่า บี 3-2 ACS Tractorul Cetate
21:05 CSS Islla Te Nagh 3-0 เอสอาร์ บราซอฟ
22:00 FC U Craiova 1948 SA 1-0 เอซีเอส ฟลาคาร่า โฮเรซู
Bulgaria B PFG
21:00 Kariana Erden 2-2 พีริน บลากอเยฟกราด
21:00 โลโคโมทีฟ โซเฟีย 3-0 โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา
22:30 เนฟโตชิมิก บูร์กัส 1-0 เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค
Ecuador Reserve League
21:00 America de Quito Reserves 1-4 เอเมเลค(สำรอง)
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
21:30 เอฟซี อูฟา 1-0 สปาร์ตัก มอสโก
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
21:30 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 2-0 โบเตฟ พล็อฟดิฟ
00:00 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 3-0 ทแซร์สโค เซโล
เลบานอน ลิก
21:30 อัล-เนจ์เมห์ 1-0 อัล-อันซาร์(เลบานอน)
กระชับมิตร (สโมสร)
21:30 พาส เจียนนิน่า 4-1 อปอลล่อน ลาริสซ่า
Lithuania - 2. Division
21:30 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 0-1 ดีซัวกาส เทลเซีย
Holland Youth Eredivisie
21:30 สปาร์ต้า ร็อตเธอร์ดัม(ยู 19) 3-1 วิเทสส์(ยู 19)
UAE League Professional
21:45 ดิบา ฟูไจรัช 1-0 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)
21:45 อัล ไอน์ 3-2 อิตติฮัต คาลบา
00:15 อัล นาเซอร์ ดูไบ 0-0 อัล วาเซิ่ล
United Arab Emirates U21
21:45 อัจมาน(สำรอง) 2-2 บานิยาส เอสซี (สำรอง)
UAE RL
21:45 อัล ด๊าฟร่า(สำรอง) 0-2 อัล จาซิล่า(สำรอง)
21:45 คอร์ ฟัคแคน (สำรอง) 1-1 อัล ชาร์จาห์(สำรอง)
21:45 อัล อาห์ลี ดูไบ (สำรอง) 2-1 ฮัทต้า ดูไบ (สำรอง)
Germany Regionalliga
22:00 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 2-2 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
22:59 แบร์กิช กลัดบลัค 09 0-3 ชาลเก้ 04 (เยาวชน)
22:59 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น 1-0 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ
00:00 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 2-0 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)
00:00 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 1-1 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์
00:00 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 0-4 วีเอสจี อัลท์ไลนิค
00:00 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 0-2 บีเอสวี เรห์เด้น
00:00 ฮาเวลเซ่ 2-3 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน)
00:30 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 0-2 เอสซี เวิร์ล
00:30 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 4-1 บอนเนอร์
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
22:00 วิทโควิซ 4-0 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ
22:59 วิโซซิน่า จิคลาวา 3-2 เบอโน่
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
22:00 ตอร์ปิโด มินส์ค 1-0 สลาเวีย โมซีร์
23:45 เอฟเค โกโลดียา 1-3 ดินาโม เบรสต์
Cyprus 2 Division
22:00 อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย 0-0 Onisilos Sotiras
Romania - Liga 2 Seria
22:00 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 4-0 ปิโตรลูล โปรเอสติ
Georgia Division
22:00 Fc Norchi Dinamoeli Tbilisi 5-1 เอฟซี โคลเคติ โปติ
Switzerland - 2.Liga
22:00 เอฟซี ทุคเกน 2-0 เอฟซี ลินท์ 04
Peru Reserves League
22:10 เซซาร์ วาลเลโย (สำรอง) 2-2 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล (สำรอง)
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
22:15 เอฟซี ไพพินส์รีด 3-1 FC Ismaning
00:00 น็อตตินเก้น 0-3 Pforzheim
00:00 SC Eltersdorf 4-1 TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923
00:00 เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น 2-1 ดีเจเค เจเบนบัช
00:00 TSV Landsberg 6-0 TSV Schwaben Augsburg
00:00 SV Curslack Neuengamme 1-2 TSV Sasel
00:00 MSV Pampow 2-0 ฮันซ่า รอสต๊อค 2
00:00 Eilenburg 2-4 Grimma
00:00 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 1-1 FC Gutersloh
00:30 TSV 1880 Wasserburg 3-2 TSV Dachau 1865
00:30 โอเบิร์นนูแลนด์ 5-1 Aumund-Vegesack
00:30 HSV Barmbek Uhlenhorst 3-2 Uhlenhorster SC Paloma
00:30 TuS Osdorf 0-2 FC Suderelbe
00:30 เทเบ เบอร์ลิน 3-0 เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน
01:00 Hamburger SV III 2-2 Bramfelder SV
01:00 เอสเฟา เบรนิก 0-1 วีกเบอร์ก บีค
01:00 วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก 2-0 TB Uphusen
Saudi Arabia League
22:20 อัล-อดาลห์ 2-1 แอ๊บฮา
22:35 อัล-ไฟฮา 0-1 อัล-เวห์ด้า เมกกะ
00:20 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 0-1 อัล ฮาเซม
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
22:30 วีพีเอส วาซ่า 1-2 ลาห์ติ
Finland Kolmonen
22:30 ฟูทูร่า ปอร์โว 2-1 จาพีเอส/47
22:59 Aifk Turku 0-3 PIF Parainen
22:59 จีวาคีล่า เจเค 3-0 เจพีเอส ยูแวสกูแล
22:59 เคพีวี อคาเตเมีย 1-5 นาร์เปส คราฟท์
22:59 วิพาส ซาโล 1-1 มาพีเอส มาส์คู
23:15 เฮอร์โต 1-4 เอฟซีคอนตู
23:30 ไรฟู 1-4 โซโว
23:30 ทีไอพีเอส วันตา 3-0 อัตเลตีโก เมลมิ
00:00 เอฟซี เอสพู 2 3-2 อีไอเอฟ อคาเดมี่
00:40 โปซีท 0-2 เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า
ฝรั่งเศส ลีก3
22:59 ตูลน 0-1 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี
01:00 อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์ 1-0 อูแอส กงการ์กโน่
01:00 บรูค พีรอนนาส 2-0 วิลเลฟรองเช
01:00 โชเลท เอสโอ 2-1 เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่
01:00 ยูเอสแอล ดันเคอร์ 4-1 ปัว เอฟซี
01:00 อฌักซิโอ้ GFCO 0-0 บูโลญจน์
01:00 ลียง ดูเชรี่ 0-0 บาสเตีย ซีเอ
01:00 เกววีลย์ อูแอส 0-1 อาวรองเช่
01:00 เรด สตาร์ 93 0-0 เกรไตล์
Poland Ekstraklasa
22:59 ปิแอส กลิวิส 2-1 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
01:30 เลช พอซนาน 1-1 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
Ukrainian Premier League
22:59 ดนีปรอ-1 2-0 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
22:59 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 2-2 ฟาสตาฟ ซลิน
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
22:59 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 2-2 เออีเค ลาร์นาคา
Turkey 2 Ligi A
22:59 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 2-1 อดาน่าสปอร์
22:59 อิสตันบูลสปอร์ 2-2 บาลิเคซิสปอร์
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
22:59 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 2-1 แซดเอ็นเคโอซีเยค
Malta First Division League
22:59 Zebbug Rangers 2-1 สวีอิยูไนเต็ด
01:15 Mqabba FC 1-2 ลิจา แอทเลติก
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
23:30 ไฮน์เดนเฮลม์ 1-0 ดาร์มสตัดท์
23:30 โฮลสไตน์ คีล 1-2 ฮันโนเวอร์ 96
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
23:30 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 2-2 เฮอฟอล์จ โคเก้
Austrian 3.Liga
23:30 Traiskirchen 0-1 Ask-bsc Bruck/leitha
00:00 ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก 9-2 เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า
00:00 เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 3-1 เอสซี ไวซ์
00:00 สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 2-1 ซานตาอานา
00:00 วอคลามาร์ค 3-1 ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์
00:00 เอฟซี เวลส์ 1-2 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี
00:00 เอสวี แมตเตอร์สเบิร์ก (สมัครเล่น) 2-4 เวียนเนอร์ เอสซี
00:00 น็อยซีเดิล 0-3 อาเอสคา เอไพรช์สดอร์ฟ
00:00 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 1-1 Karabakh Vienna
00:00 เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน 3-0 เอสวี วาลส์-กรูนัว
00:00 ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ 1-0 เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก
00:00 บิชช็อฟส์โฮเฟิน 1-3 เอสวี โกรดิก
00:00 คุฟซไตน์ 1-5 FC Zirl
00:00 เรนดอร์ฟ อัลทัช บี 7-1 เอสซี ออสเตรีย ลัสเตนัว บี
00:30 เอสซี แมนสดอร์ฟ 4-1 FC Andelsbuch
00:30 SC Imst 1-0 เอสวี ฮอลล์
01:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) 1-1 Team Wiener Linien
South America Woman U19 Championship
23:30 Uruguay U19(w) 3-1 Bolivia U19 (w)
01:45 Brazil U19(w) 5-0 Chile U19(w)
06:00 Paraguay U19(w) 9-0 Peru U19(w)
08:00 Venezuela (w) U19 2-0 Colombia U19(w)
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
00:00 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 1-4 เยอร์การ์เด้น
เยอรมันลีกา 3
00:00 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 3-2 เอสวี เม็พเพ่น
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 ไอเค ฟรีจ เทบีย์ 1-0 จีเอไอเอส
00:00 ออร์ไกร์ท 3-2 ไอเค บราเก้
Norwegian Youth Tippeligaen
00:00 สคีสโม ยู19 2-0 คราคิรอย (ยู 19)
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
00:00 โอเดนเซ่ บีเค 1-2 อาร์ฮุส เอจีเอฟ
Denmark - 2.Liga
00:00 เฮลซิงกอร์ 5-0 บี 93 โคเปนเฮเกน
มอลตา พรีเมียร์ลีก
00:00 มอลตาเอฟซี 1-1 บีร์คีร์คารา เอฟซี
Sweden 3.div Mellersta Norrland
00:00 Sandvikens AIK FK 3-2 สเตรอมเบิร์ก ไอเอฟ
00:00 เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค 2-1 ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ
00:30 อดอฟเบิร์ก ไอเค 4-0 BK Nora
00:30 Hertzöga BK 1-2 ไอเอฟเค คูมลา
Austrian Frauen Bundesliga
00:00 Neulengbach Woman 0-1 SV Horn (w)
EGY SC
00:00 เอล อาห์ลี 3-2 ซามาเล็ค
Denmark - 4.Liga
00:00 Silkeborg KFUM 3-2 Nørresundby 2
Austria Erste Division
00:10 เอสวี รีด 3-1 FC Superfund Pasching
00:10 ออสเตรีย ลัสเตนัว 2-1 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
00:10 คัพเฟ่นเบิร์ก 1-1 เอสเคยู อัมเสตทเทน
00:10 ลาฟนิทซ์ 2-3 เอสวี ฮอร์น
00:10 กราเซอร์ เอเค 1-2 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
German Womans League
00:15 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 7-0 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ )
Holland Eredivisie Women
00:30 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) 2-1 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ)
00:30 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 1-1 เอดีโอ เดน ฮาก (ญ)
00:30 วีวี อัลค์มาร์ (ญ) 2-2 ซโวลเล่ (ญ)
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
00:30 กาซ เมตาน เมดิอัส 2-3 ซีเอส คราอิโอว่า
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
00:30 กัซเทป 1-0 คอนยาสปอร์
Germany Youth U19 League
00:30 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) 1-2 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19)
Northern German state premier league - bayern
00:30 บาด วิลเบล 0-1 Viktoria Griesheim
00:30 เคเอสวี บาวนาทาล 0-4 FSV Fernwald
01:00 Rot-Weiss Hadamar 4-0 VfB Ginsheim
Sweden U19
00:30 วาซานลุนด์ ยู19 3-1 โอเรโบร (ยู 19)
โปแลนด์ ลิกา 1
00:45 วิเกร ซูวาล์วกี๊ 0-0 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
01:00 โซโชซ์ 3-1 แก็งก็อง
01:00 เลอ ม็องส์ 2-4 อฌักซิโอ้
01:00 เอเจ โอแซร์ 1-2 ทรัวส์
01:00 ชาโตรูซ์ 1-1 เกรอน็อบล์
01:00 น็องซี่ 3-0 เอฟซี แซมบี
01:00 โอร์แลงส์ ยูเอส 2-2 เลอ อาฟร์
01:00 ปารีส เอฟซี 0-2 แกลร์กมงต์ ฟุต
01:00 วาล็องเซียนส์ 1-1 ชามัวร์ นิออร์ท
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
01:00 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 2-3 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
01:00 อัลเมเร่ ซิตี้ 2-1 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)
01:00 เอ็นเอซี เบรด้า 2-1 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี
01:00 เดน บอสช์ 4-0 เอ็มวีวี มาสทริสช์
01:00 ดอร์เดรชท์ 2-0 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
01:00 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 1-1 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)
01:00 เดอ กราฟสคัป 4-0 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
01:00 โรด้า เจซี 1-3 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)
01:00 เอสซี เทลสตาร์ 1-2 โวเลนดัม
อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก
01:00 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 1-1 อัล ริฟฟา
Switzerland Challenge League
01:00 เอสซี เครียนส์ 1-2 กราสฮ็อปเปอร์
Belgium Women's Premier League
01:00 ราซิ่ง เกงค์(ญ) 3-4 สตองดาร์ ลีแอช (ญ)
01:30 KAA Gent Ladies 5-0 คลับบรูซ(ญ)
01:30 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) 1-5 อันเดอร์เลชท์ (ญ)
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ U23
01:00 ไบรท์ตัน (ยู 23) 1-2 เอฟเวอร์ตัน (ยู 23)
01:00 เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 2-2 ลิเวอร์พูล (ยู 23)
01:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) 2-2 อาร์เซน่อล (ยู 23)
01:00 ฟูแล่ม(ยู 23) 5-4 เรดดิ้ง(ยู 23)
01:00 มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) 3-4 เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23)
01:00 นอริช ซิตี้ (ยู 23) 0-2 สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23)
Brazil Campeonato Paulista Youth
01:00 เรด บูลล์ บราซิล เอสพี (เยาวชน) 3-0 เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน)
01:00 อิทัวโน่ (เยาวชน) 3-1 ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน)
01:20 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 1-1 อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20)
Futsal Spain Division De Honor
01:00 เพนิสโคลา(ฟุตซอล) 3-2 O Parrulo Ferrol Futsal
01:45 เลบันเต(ฟุตซอล) 2-3 Cordoba Futsal
02:00 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 4-1 ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล)
Scotland FA Cup
01:05 Kelty Hearts 0-3 อัคชินเล็คทัลบอต
Poland Division 2
01:10 โกลนิค เลชน่า 1-0 กริฟเวเฮอโรโว่
Spanish Bizkaia-Tercera Division
01:15 เอดี ซานฮวน 3-0 Pena Azagresa
01:30 ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่ 1-1 ซีอี เอสปอร์เลส
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
01:30 ชาลเก้ 04 2-1 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
01:30 คอร์ไทรจ์ 2-3 เมเชเลน
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
01:30 เคเอสซี โลเคอเรน 2-0 โรเซลาเร่
Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:30 El Porvenir 0-3 Real Pilar
01:30 Leandro N Alem 0-2 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส
Wales FAW Championship
01:30 อาแฟน ลิโด้ 0-3 ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก
01:30 ทาฟฟ์ เวลล์ 5-2 Pontypridd
01:30 Cwmamman United 1-3 ลันวิท เมเจอร์
01:50 อัมมันฟอร์ด 2-1 Caerau Ely
Gibraltar Premier Division
01:30 FCB Magpies 0-6 คอลเลจ ยูโรป้า
Ireland Leinster Senior League
01:30 มิดเดิลเติ้น เอฟซี 3-2 ดักลาส ฮอลล์
01:45 Swords Celtic FC 1-1 เกลนวิลล์ เอฟซี
02:00 เชอร์รี โอรชาร์ด 3-2 พอร์ตมาน็อค
Scotland Womens Premier League
01:35 โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ ) 0-1 มาเธอร์เวลล์(ญ)
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
01:45 กาญารี่ 3-1 เจนัว
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
01:45 สตารส์บูร์ก 2-1 น็องต์
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
01:45 ยูซี ดับลิน 0-2 สลิโก โรเวอร์ส
01:45 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-1 ดันดาล์ค
01:45 เดอร์รี่ ซิตี้ 0-0 โบฮีเมี่ยนส์
01:45 คอร์ก ซิตี้ 0-0 ฟินน์ ฮาร์ปส์
02:00 แชมร็อค โรเวอร์ส 0-0 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก
พรีเมียร์ลีก เวลส์
01:45 อเบอรี่สวิธทาวน์ 2-3 แกลร์นาร์ฟอน
02:00 นิวทาวน์ เอเอฟซี 1-1 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
02:00 เซาแธมป์ตัน 1-3 บอร์นมัธ เอเอฟซี
ลาลีกา สเปน
02:00 โอซาซูน่า 0-0 เรอัล เบติส
อิตาลี เซเรีย บี
02:00 โฟรซิโนเน่ 1-1 เอซี เวนิช
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
02:00 มิรานเดส 2-2 เอดี อัลคอร์ค่อน
Iceland Womens Premier League
02:00 เอชเค ไวคินเกอร์ (ญ) 0-1 ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ)
Venezuela Segunda Division
02:00 ชิโก เดอ กายอานา 2-0 Ciudad Vinotinto
Iceland Womens Division 1
02:15 Augnablik Women 0-0 ฟจอลเนอร์(ญ)
02:15 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) 3-2 ไออาร์ เรกยะวิก(ญ)
02:15 Afturelding/Fram (w) 0-1 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ)
02:15 ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) 9-0 กรินดาวิค (ญ)
02:15 Tindastoll Neisti Women 4-1 อัคราเนส(ญ)
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
02:30 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 2-1 อาเวส
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
03:00 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 2-0 ปิราต้า เอฟซี
08:00 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 3-1 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล
Spain Youth League
03:00 Union Viera CF U19 1-0 UD San Fernando U19
Mexico Segunda Division
04:00 ซีดี ครูช อชูล ฮิเดลโก 2-3 อิราปัวโต้
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:15 เดปอร์ติโว คาเปียต้ 0-1 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย)
06:30 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ 0-3 นาซิอองนาล อซุนซิยง
USA National Premier Soccer League
04:30 อินดีแอนา 3-1 วิสคอนซิน แบดเจอร์
06:00 กรีนวิลล์ เอฟซี 3-1 โตรอนโต้ เอฟซี 2
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
05:00 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 0-0 โรซาริโอ เซ็นทรัล
07:10 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 3-1 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี
The women
05:00 วิลลา ซาน คาร์ลอส (ญ) 1-5 Rosario Central (W)
07:15 Gimnasia LP (W) 2-0 ฮูราแคน(ญ)
เซเรีย บี บราซิล
05:15 คริคูม่า 0-1 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
07:30 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 0-2 อเมริกา เอ็มจี
Paraguayan Division 2
05:30 รูบิโอ นู อะซุนซิออง 2-2 ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส
Nicaragua Apertura league
05:30 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ 1-0 Las Sabanas
Mexico Primera Divison A
06:00 โลรอส เดอ โคลิม่า 0-1 ซีเอฟ แอตแลนเต้
06:00 ดอราดอส เดอ ซินาลัว 2-0 คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า
07:00 แทมปิโก มาเดโร 1-0 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า
09:00 เวนาโดส เอฟซี 0-0 อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา
Colombia Copa Mustang A
06:30 ดิปอร์เทส โตลิม่า 0-1 ลา อีคูดัด
USL Division 1
07:00 เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน 1-0 อินดี้ อิเลฟเวิ่น
08:30 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด 1-3 เรโน 1868 เอฟซี
09:30 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง) 6-3 ทาโคมา ดีเฟียนซ์
OFC Olympic Qualifying Tournament
07:00 หมู่เกาะโซโลมอน (ยู 23) 6-0 อเมริกัน ซามัว ยู 23
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
07:10 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 2-1 นูเอว่า ชิคาโก้
Ecuador Copa Pilsener A
07:15 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 4-4 กวายากิล ซิตี้
Ecuador Campeonato Serie B
07:30 ลีกา เดอ โลจา 0-0 Club Atletico Porteno
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
09:00 โมนาร์คัส โมเรเลีย 1-0 ชีวาส กัวดาลาจาร่า
09:00 อัตลาส 0-1 โตลูก้า