บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอล ตารางบอลวันนี้ที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด ตารางบอลวันนี้ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ONE2GOAL
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 19-04-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป โบลตัน
สูง 2.5/3 (ENG LCH 21:00)
ทรัวส์
รอง 0.25 (FRA D2 01:00)
เดน บอสช์
ต่อ 1.5 (HOL D2 01:00)
แรนเดอร์ส
ต่อ 05/1 (DEN SASL 21:00)
เม็ตซ์
ต่อ 0.5 (FRA D2 01:00)
นอริช ซิตี้
ต่อ 1 ลูก (ENG LCH 01:45)
มิดเดิลสโบรห์
ต่อ 0.5/1 (ENG LCH 21:00)
แบรสต์
ต่อ 0.5 (FRA D2 01:00)
อัลเมเร่ ซิตี้
สูง 2.5/3 (HOL D2 01:00)
เต็ง แรนเดอร์ส
ต่อ 05/1 (DEN SASL 21:00)
ทรัวส์
รอง 0.25 (FRA D2 01:00)
นอริช ซิตี้
ต่อ 1 ลูก (ENG LCH 01:45)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 19-04-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง โซโชซ์
รอง 0.5 (FRA D2 01:00)
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
ต่อ 0.5 (ENG LCH 21:00)
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
ต่อ 1 ลูก (ENG LCH 18:30)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
41363 star
Tony Mafux 18 14/0/4 49.5 WWlLWWWLWW โอเดนเซ่ บีเค
2
28740 star
Gekko 18 14/0/4 46.5 WWWLwWWWWL เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
3
65152
Toptop Jutajumroen 18 13/2/3 45 WWwwWDLWWW เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
64098
Ake Sarawut 2/10 15 (10) 1000.00
LLWWW
WWWlL
WWWWW
เม็ตซ์
โซโชซ์
แบรสต์
เอฟซี ซิยง
เดอร์รี่ ซิตี้
2
43814
Pakpoom Jankam 3/18 15 (18) 525.00
LDLLW
LWlWL
WWLlL
ชาร์ลตัน แอธเลติก
บริสตอล โรเวอร์ส
พอร์ทสมัธ
แบล็คพูล
ซันเดอร์แลนด์
3
29316
- G T O - 1/18 15 (18) 500.00
LWLLl
LLWWL
LLLLL
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
ซันเดอร์แลนด์
ครูว์ อเล็กซานดร้า
โอเดนเซ่ บีเค
อัลเมเร่ ซิตี้
TDEDSIAM
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] Bundesliga II
  18:00 Holstein Kiel Holstein Kiel VS พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น  
  18:00 Duisburg Duisburg VS Sandhausen Sandhausen  
  18:00 ฮัมบูร์ก ฮัมบูร์ก VS Erzgebirge Aue Erzgebirge Aue  
  18:00 Greuther Fuerth Greuther Fuerth VS Union Berlin Union Berlin  
[วิเคราะห์บอล] Super league
  14:30 Beijing Renhe Beijing Renhe VS Shenzhen FC Shenzhen FC  
  18:35 Henan Jianye Henan Jianye VS Tianjin Teda Tianjin Teda  
  18:35 Hebei CFFC Hebei CFFC VS Beijing Guoan Beijing Guoan  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ลีก
  18:30 แมนเชสเตอร์ ซิตี แมนเชสเตอร์ ซิตี VS สเปอร์ส สเปอร์ส  
[วิเคราะห์บอล] ลาลีกา
  18:00 เซลตา บีโก เซลตา บีโก VS Girona Girona  
[วิเคราะห์บอล] กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ
  17:30 Parma Calcio 1913 Parma Calcio 1913 VS มิลาน มิลาน  
[วิเคราะห์บอล] รัสเซีย
  15:30 FC อูฟา FC อูฟา VS อาร์เซนอล ตูล่า อาร์เซนอล ตูล่า  
  18:00 FC Orenburg FC Orenburg VS FC Rostov FC Rostov  
[วิเคราะห์บอล] เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์
  06:30 FC Cincinnati FC Cincinnati VS รีล ซอลท์ เลค รีล ซอลท์ เลค  
  07:00 โตรอนโต้ โตรอนโต้ VS Minnesota United Minnesota United  
  10:00 LA Galaxy LA Galaxy VS ฮุสตัน ดินาโม ฮุสตัน ดินาโม  
ONE2GOAL
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

ข่าวฟุตบอล

ลือหึ่ง”ทริปเปียร์”เนื้อหอม”นาโปลี”หวังร่วมก๊วนซัมเมอร์นี้

ลือหึ่ง”ทริปเปียร์”เนื้อหอม”นาโปลี”หวังร่วมก๊วนซัมเมอร์นี้

คีแรน ทริปเปียร์ แบ็กขวาทีมชาติอังกฤษของ "ไก่เดือยทอง" ทอตแน่ม ฮอตสปอร์ ตกเป็นข่าวได้รับความสนใจจากนาโปลี อยากได้ไป...
iOS-One2Ball
Android-One2Ball
T-LIVE24TH

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ONE2GOAL

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันศุกร์ที่ 19 เมษายน 2562
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ออสเตรเลีย ลิก เอ
16:50 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เมลเบิร์น วิคตอรี่ เสมอ รองเมลเบิร์น วิคตอรี่ $$$
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
17:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ โชนัน เบลมาเร่ 1 - 5 ต่อคาวาซากิ ฟรอนตาเล่ $$$
17:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า เอฟซี โตเกียว เสมอ รองซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า $$$
Portugal Liga de Honora
17:15 สปอร์ติ้ง โควิลฮา ปอร์โต้ บี ปป ต่อสปอร์ติ้ง โควิลฮา $$$
22:00 เอสโตริล ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 0.5/1 - 10 ต่อเอสโตริล $$$
22:00 โควา พีดาเด้ ไลซอส ลบสิบ ไลซอส $$$
00:00 เอสซี เฟยเรนเซ่ เปนาฟิลด์ ปป - 10 รองเปนาฟิลด์ $$$
00:00 วาร์ซิม สปอร์ติง บราก้า 2 ปป ต่อวาร์ซิม $$$
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
18:00 บริสตอล ซิตี้ เร้ดดิ้ง 0.5/1 - 10 ต่อบริสตอล ซิตี้ $$$
18:30 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 1 - 10 ต่อเชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด $$$
19:00 มิลล์วอลล์ เบรนท์ฟอร์ด ปป - 10 รองเบรนท์ฟอร์ด $$$
21:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ เสมอ รองดาร์บี้ เค้าท์ตี้ $$$
21:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์ แอสตัน วิลล่า 1/1.5 รองโบลตัน วอนเดอเรอส์ $$$
21:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด วีแกน แอธเลติก 1.5 - 5 ต่อลีดส์ ยูไนเต็ด $$$
21:00 มิดเดิลสโบรห์ สโต๊ค ซิตี้ 0.5/1 - 5 ต่อมิดเดิลสโบรห์ $$$
21:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ อิปสวิช ทาวน์ 1 - 5 ต่อเพรสตัน นอร์ท เอนด์ $$$
21:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส ปป - 10 รองแบล็คเบิร์น โรเวอร์ส $$$
21:00 สวอนซี ซิตี้ ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 0.5/1 ต่อสวอนซี ซิตี้ $$$
21:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน ฮัลล์ ซิตี้ 0.5 รองฮัลล์ ซิตี้ $$$
01:45 นอริช ซิตี้ เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 1 ต่อนอริช ซิตี้ $$$$
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
18:30 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค เอล์ฟส์บอร์ก ปป - 10 รองเอล์ฟส์บอร์ก $$$
21:00 โอเรโบร เอไอเค โซลน่า 0.5/1 - 10 ต่อ เอไอเค โซลน่า $$$$
21:00 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค ฟัลเค่นเบิร์ก 1.5 - 5 ต่อไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค $$$
ลีกวัน อังกฤษ
19:00 โคเวนทรี ซิตี้ แบรดฟอร์ด ซิตี้ 0.5 ต่อโคเวนทรี ซิตี้ $$$$
19:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด ชาร์ลตัน แอธเลติก เสมอ รองอ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด $$$
21:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน บริสตอล โรเวอร์ส ปป - 5 รองบริสตอล โรเวอร์ส $$$
21:00 บาร์นสลีย์ ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 1 - 5 ต่อบาร์นสลีย์ $$$
21:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน พอร์ทสมัธ ปป - 5 รองเบอร์ตัน อัลเบี้ยน $$$
21:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์ ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด เสมอ ต่อปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด $$$
21:00 จิลลิ่งแฮม พลีมัธ อาร์ไกล์ ปป - 5 รองพลีมัธ อาร์ไกล์ $$$
21:00 โรชเดล วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส ลบสิบ วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส $$$
21:00 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด แบล็คพูล บวกสิบ ต่อสคันธอร์ป ยูไนเต็ด $$$
21:00 วอลซอลล์ เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด ปป รองเซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด $$$
23:15 ซันเดอร์แลนด์ ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0.5 ต่อซันเดอร์แลนด์ $$$$
อังกฤษ ดิวิชั่น 2
19:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ คราวเลย์ ทาวน์ 0.5 - 10 ต่อเอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ $$$
21:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด สวินดอน ทาวน์ บวกสิบ ต่อสวินดอน ทาวน์ $$$
21:00 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด ลินคอล์น ซิตี้ ปป - 10 รองคาร์ไลล์ยูไนเต็ด $$$
21:00 เชลแน่ม ทาวน์ โอลด์แฮม แอทเลติก เสมอ ต่อเชลแน่ม ทาวน์ $$$
21:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด กริมสบี้ ทาวน์ 0.5/1 - 10 ต่อโคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด $$$
21:00 ครูว์ อเล็กซานดร้า เยโอวิล ทาวน์ 0.5 ต่อครูว์ อเล็กซานดร้า $$$
21:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ มอร์แคมบ์ 0.5/1 ต่อแมนส์ฟิลด์ ทาวน์ $$$
21:00 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ บิวรี่ ปป - 5 รองนิวพอร์ต เคาน์ตี้ $$$
21:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ 0.5 - 5 รองแม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ $$$
21:00 น็อตต์สเคาน์ตี้ มิลตัน คียนส์ ดอนส์ ปป - 10 รองน็อตต์สเคาน์ตี้ $$$
21:00 พอร์ทเวล สตีฟเนจ โบโรห์ ปป - 10 รองสตีฟเนจ โบโรห์ $$$
21:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส ปป รองฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
21:00 จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก ไอเค บราเก้ 0.5 - 5 รองไอเค บราเก้ $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
21:00 แรนเดอร์ส โฮโบร 0.5/1 - 10 ต่อแรนเดอร์ส $$$
22:59 โอเดนเซ่ บีเค นอร์ดเจลแลนด์ 0.5 - 5 รองนอร์ดเจลแลนด์ $$$
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
21:30 วิตอเรีย เซตูบัล ปอร์ติโมเนนเซ่ ปป - 10 รองปอร์ติโมเนนเซ่ $$$
21:30 ซีดี ทอนเดลา เบาวิสต้า เอฟซี ปป รองเบาวิสต้า เอฟซี $$$
00:00 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า สปอร์ติ้ง ลิสบอน 1 - 10 รองนาซิอองนาล ดา มาไดร่า $$$
02:30 วิตอเรีย กิมาไรส์ อาเวส 0.5 ต่อวิตอเรีย กิมาไรส์ $$$
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:00 AFC Hermannstadt ซีเอส โวลุนทารี บวกสิบ ต่อAFC Hermannstadt $$$
01:00 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย ซีเอส คราอิโอว่า เสมอ รองเอฟซี แอสตรา กิอูรกุย $$$
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
22:30 ลาห์ติ อินเตอร์ ตูร์คู เสมอ ต่ออินเตอร์ ตูร์คู $$$
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
00:00 ดิฌง แรนส์ ลบสิบ ดิฌง $$$
01:45 โอลิมปิก ลียง อองเช่ร์ 1.5 - 10 ต่อโอลิมปิก ลียง $$$
Austria Erste Division
00:10 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ คัพเฟ่นเบิร์ก 0.5 - 5 รองคัพเฟ่นเบิร์ก $$$
00:10 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค บวกสิบ ต่อเอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค $$$
00:10 เอสวี ฮอร์น เอสเคยู อัมเสตทเทน บวกสิบ ต่อเอสเคยู อัมเสตทเทน $$$
00:10 ลาฟนิทซ์ ออสเตรีย ลัสเตนัว เสมอ ต่อออสเตรีย ลัสเตนัว $$$
00:10 เอฟซี ไลเฟริ่ง FC Superfund Pasching 0.5 ต่อเอฟซี ไลเฟริ่ง $$$
01:30 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) เอสวี รีด 1.5 - 5 รองออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน $$$
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
00:30 คาซิมปาซ่า บูร์ซาสปอร์ เสมอ ต่อคาซิมปาซ่า $$$
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
01:00 อฌักซิโอ้ GFCO เม็ตซ์ 0.5 - 10 ต่อเม็ตซ์ $$$
01:00 ลอริยองต์ ทรัวส์ ปป ต่อลอริยองต์ $$$
01:00 เอเจ โอแซร์ โซโชซ์ 0.5 - 10 รองโซโชซ์ $$$
01:00 วาล็องเซียนส์ เอเอส เบซิเอร์ 0.5 ต่อวาล็องเซียนส์ $$$
01:00 แกลร์กมงต์ ฟุต อฌักซิโอ้ 0.5 ต่อแกลร์กมงต์ ฟุต $$$
01:00 ชาโตรูซ์ ชามัวร์ นิออร์ท 0.5 - 5 รองชามัวร์ นิออร์ท $$$
01:00 เลอ อาฟร์ ปารีส เอฟซี บวกสิบ ต่อเลอ อาฟร์ $$$$
01:00 แบรสต์ โอร์แลงส์ ยูเอส 0.5 ต่อแบรสต์ $$$
01:00 เรด สตาร์ 93 น็องซี่ ปป - 10 รองเรด สตาร์ 93 $$$
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
01:00 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ เอสซี ฮีเรนวีน 0.5 - 5 ต่อเฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ $$$
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
01:00 ลูกาโน เอฟซี ซูริค ปป - 5 รองเอฟซี ซูริค $$$
01:00 เอฟซี ซิยง บาเซิ่ล 0.5 - 10 ต่อบาเซิ่ล $$$
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
01:00 โวเลนดัม เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น ปป รองโวเลนดัม $$$
01:00 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) เอ็มวีวี มาสทริสช์ ปป- 10 รองเอ็มวีวี มาสทริสช์ $$$
01:00 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น เอสซี คัมบูร์ ปป - 5 รองเอสซี คัมบูร์ $$$
01:00 เดน บอสช์ เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 1.5/2 - 10 ต่อเดน บอสช์ $$$$
01:00 อาร์เคซี วาลไวก์ ดอร์เดรชท์ 1 - 10 ต่ออาร์เคซี วาลไวก์ $$$
01:00 อัลเมเร่ ซิตี้ เอสซี เทลสตาร์ 0.5 ต่ออัลเมเร่ ซิตี้ $$$
01:00 โรด้า เจซี เอฟซี ออสส์ ปป - 10 รองเอฟซี ออสส์ $$$
01:00 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 0.5/1 - 10 ต่อโก อเฮด อีเกิ้ลส์ $$$
01:00 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม เฮลมอนด์ สปอร์ต 2 ต่อสปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
01:30 สตองดาร์ด ลีแอช ราซิ่ง เกงค์ ปป - 5 รองสตองดาร์ด ลีแอช $$$
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
01:45 เดอร์รี่ ซิตี้ แชมร็อค โรเวอร์ส 0.5 - 5 รองเดอร์รี่ ซิตี้ $$$
01:45 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด คอร์ก ซิตี้ ลบสิบ คอร์ก ซิตี้ $$$
01:45 โบฮีเมี่ยนส์ ยูซี ดับลิน 0.5/1 ต่อโบฮีเมี่ยนส์ $$$
01:45 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก สลิโก โรเวอร์ส 0.5/1 ต่อเซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก $$$
01:45 ดันดาล์ค ฟินน์ ฮาร์ปส์ 2 ต่อดันดาล์ค $$$$$
ลาลีกา สเปน
02:00 อลาเบส เรอัล บายาโดลิด ปป รองเรอัล บายาโดลิด $$$
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
02:00 เอดี อัลคอร์ค่อน มาลาก้า ลบสิบ มาลาก้า $$$
Argentina Super League Cup
03:45 บานฟิลด์ เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า ปป - 10 รองเอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า $$$
06:00 ซีเอ ฮูราแคน ซาน ลอเรนโซ่ ปป - 5 รองซาน ลอเรนโซ่ $$$
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
06:30 เอฟซี ซินซินเนติ รีล ซอลต์ เลค 0.5 - 10 ต่อเอฟซี ซินซินเนติ $$$
07:00 โตรอนโต้ เอฟซี มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 5 ต่อโตรอนโต้ เอฟซี $$$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพฤหัสบดีที่ 18 เมษายน 2562
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Chinese STU
12:30 Wuhan Jianghan Women 5-0 เสฉวน(ญ)
12:30 Dalian QuanJian Women 1-0 Nanchang 81 Woman
15:00 เหอหนาน เอสเอสเอ็กซ์ (ญ) 1-5 เซี่ยงไฮ้ เอสวีเอ(ญ)
15:00 Changchun HuaXin Woman 0-0 Beijing ZaoTai Woman
Korea Womens League
14:00 Changnyeong Women's 1-1 จางจู เอฟซี (ญ)
17:00 โซล อเมโซเนส (ญ) 3-3 ฮวาชอน (ญ)
17:00 ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) 1-1 ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ)
17:05 ปูซาน ซังมู (ญ) 0-0 กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ)
Kazakhstan Division 2
14:00 Okzhetpes Kokshetau Reserves 0-1 Kyran Reserves
16:00 เอฟซี ตารัซ(สำรอง) 2-0 Altay Reserves
16:00 ชัคเตอร์ คารากันด้า(สำรอง) 1-0 Sydushor 8
17:00 Akademia Ontustyk 2-3 Zhetysu Taldykorgan Reserves
Bangladesh Premier League
14:50 สวาดฮินาต้า เคเอส 1-0 ฟารัสช์จันจ์ เอสซี
16:30 Bashundhara Kings 3-0 ชิทตากอง อะบาฮานี่
16:30 โนเฟล สปอร์ทติ้ง คลับ 0-0 ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ
16:45 อัครานี่ แบงค์ ลิมิเตดเอสซี 0-0 วิคตอเรีย สปอร์ติ้ง คลับ
Kenya Super League
15:00 AFC Leopards 3-1 Posta Rangers
18:00 โซฟาพาก้าเอฟซี 1-1 Kariobangi Sharks
19:00 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ เลื่อน กอร์ มาเฮีย
20:15 Tusker 0-0 โซนี่ ซูการ์
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
15:30 ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 4-3 ไดนาโม บรานัวล์
16:00 เอฟเค ชิต้า 1-1 ซแวซด้า
18:00 ซิเบียร์ บี 0-3 เออทิช 1946ออมส์
Poland Mloda Ekstraklasa
15:30 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) 1-1 อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน)
16:00 วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) 2-0 Escola Varsovia Warszawa Youth
16:00 โปกอน เซซิน (เยาวชน) 3-3 โคโรน่า (เยาวชน)
17:00 เลช พอซนาน (เยาวชน) 1-3 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน)
17:00 Elana Torun Youth 2-2 รุช ซอร์ซอฟ (เยาวชน)
18:00 มอเตอร์ ลูบลิน (เยาวชน) 1-2 จีเคเอส เบลชาโตว์ (เยาวชน)
21:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) 2-0 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21)
Spanish Bizkaia-Tercera Division
15:45 ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ 0-4 มายอร์ก้า 2
16:15 ซานทูซู เอฟซี 2-0 ลากุล โอแนค
16:15 Sodupe UC 1-0 ซีดี ซานตูนซี่
16:30 ซีดี อาร์ดรอย 1-3 CD คอร์เตส
16:30 CD Subiza 3-0 Alesves
16:30 CP Calasancio 1-0 CF Rapid De Murillo
16:30 ริบามอนทาน อัล มาร์ ซีเอฟ 1-2 CD Cayon
16:30 โปรตุเกตเรเต้ 2-1 SD Deusto
16:30 มอสโตเรส 1-0 ปราลา
16:30 ซีดี บีคับวาโร่ 2-2 ซีเอฟ ซาน ออสติน
16:30 เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส 2-1 CDF Tres Cantos
17:00 Polvorin 0-1 โอเรนเซ
17:00 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 1-0 Ibiza Islas Pitiusas
17:00 กัลโลเวรา 4-1 ลา ยูเนียน
17:00 คาเซเรโน่ 1-0 Atletico Pueblonuevo
17:00 เมริดา 4-0 Olivenza FC
17:00 CD Montijo 1-1 RCP Valverdeno
17:00 UP Plasencia 2-0 เอซเตรมาดูรา บี
17:00 CD Agoncillo 0-1 ซีดี เบอร์ซีโอ้
17:00 เอดี อัลมูร์เดวา 0-1 ทามาร์ริตเตอร์
17:00 CD Binefar 1-0 ซีดี ซารีเนนา
17:00 วิลลานูว่า ซีเอฟ 2-1 Casetas
17:00 Atletico Tomelloso 2-1 Mora CF
17:00 La Roda CF 1-2 Manchego Ciudad
17:00 Atletico Albericia 0-1 ซีดี กัวร์นิโซ
17:00 Solares 0-0 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2
17:00 Bermeo 3-3 SD San Pedro
17:00 Ordizia KE 0-0 Sociedad Deportiva Beasain
17:00 ซีดี ซาน อิคนาซิโอ 1-0 Real Sociedad C
17:00 แอตเลติโก้ ปินโต้ 0-1 RSD อัลกาล่า เอนาเรส
17:00 CD Canillas 1-0 อัลคอร์ค่อน บี
17:00 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 3-1 Alcobendas Sport
17:00 Union Viera 4-1 Panaderia Pulido
17:15 Yague CF 0-0 CDFC La Calzada
17:30 เบโรรีล บูปันซา 0-1 CD ลา เวอร์เจน เดล คามิโน
18:00 CD Santa Ursula 1-0 ซีดี เมนซาเจโร่
18:15 Villa Santa Brigida 1-1 CD Union Puerto
19:20 Song clade pull 1-0 CE Mercadal
20:00 UD Poblense 1-1 เอสดี ฟอร์เมนเตรา
21:30 ซีเอฟโซลเลอร์ 1-1 Santanyi
21:30 ซีพี บียาร์โลเบลโด 3-2 ซีดี กวาดาลาฮารา
21:30 CA Bembibre 0-4 นูมานเซีย 2
22:00 เปน่า สปอร์ต 1-1 UD Mutilve
22:00 เอสดี โลโกรเนส 3-0 CD Autol
22:00 อูเตโบ เอฟซี 4-0 เอดี ซาบินานิโก้
22:00 ลาโซลาน่า 0-1 Villarrubia CF
22:00 มาริโน่ ลูอันโก้ 5-0 Madalena de Morcin
22:00 UC Ceares 1-1 แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ
22:00 เซสต้าโอ 1-1 JD Somorrostro
22:00 คูลทูรัลเลโอเนซ่า บี 6-0 CD La Granja
22:30 ซิลวา เอสดี 2-3 Racing Villalbes
22:30 CD Azuaga 3-0 CD Calamonte
22:30 Almagro CF 0-1 UD Socuellamos
22:30 CF Briviesca Norpetrol 1-1 บูร์โกส เปอเมซาส
22:30 สปอร์ติ้ง อูซามา 2-4 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า
22:30 เตเนริเฟ่ 2 3-0 CD Union Sur Yaiza
22:59 กอมโปสเตลา 3-0 Arenteiro
22:59 ซีดี มานาคอร์ 2-2 ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่
22:59 CD Arnedo 4-0 CCD Alberite
22:59 Bezana 1-1 SD Laredo
22:59 SD Textil Escudo 2-0 Velarde CF
00:00 อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว 1-1 AD Llerenense
00:00 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 2-0 DAV Santa Ana
01:00 ฮอสปิตาเลย์ 1-2 ยูอี ฟิกูเรส
01:00 เอฟซี อัสโค 1-1 เอฟซี แซนต์โปเอีย
01:00 ซานแอนดรู 3-1 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์
01:00 เอลเดนเซ่ 2-0 Atzeneta UE
01:00 CD Buzanada 1-1 คลับ มาริโน่
01:30 Santfeliuenc FC 3-0 เอฟซี มาร์ติเน็ต
01:30 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ 2-1 ซีพี ซาน คริสโทบอล
01:30 โนเวลด้า ซีเอฟ 1-0 Jove Espanol
01:30 Cerdanyola del Valles 0-1 ยูเอ ฮอร์ต้า
02:00 AD Siete Villas 2-2 SD Torina
03:00 ยูดี ทามาราเซเต้ 2-2 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด
Australia New South Wales NPL Women
15:45 แอดิเลด ซิตี้ หญิง 2-0 มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ)
15:45 ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) 1-3 เวสท์ อดิเลด (ญ)
18:00 Fulham United (W) 0-0 Adelaide Comets FC W
India I-League 2nd Division
15:50 เดลี เอฟซี 1-0 National United SC
Denmark Womans League Divison 2
16:00 เวเจิล (ญ) 1-1 เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ)
17:30 วาลเด้ (ญ) 0-2 IF Lyseng (w)
17:30 Skovlunde IF B (w) 0-11 Herlufsholm GF (w)
18:30 Osterbro IF (w) 1-1 เอฟซี ดามโซ่ (ญ)
19:00 อาร์ฮุส 1900(ญ) 3-3 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ)
กระชับมิตรทีมชาติ
16:00 บอสเนีย ยู 18 1-2 เซอร์เบีย ยู18
09:00 Hong Kong U18 China 0-2 Myanmar U18
Germany Youth U19 League
16:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 1-3 เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19)
Queensland U20 League
16:00 บริสเบน รอร์ (ยู 20) 4-2 มอร์ตัน เบย์ เจ็ตส์ (ยู 20)
SVK U19 A
16:00 เอฟซี ทาทรานปรีซอฟ(ยู 19) 0-2 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19)
16:00 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 4-1 เอ็มเอสเค ซิลินา ยู 19
19:00 เทรนซีน ยู 19 0-2 สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19)
19:00 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 1-2 เอฟซี นิตร้า(ยู 19)
19:00 แซดพี สปอร์ตพ็อดเบรโซว่า(ยู 19) 5-1 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19)
กระชับมิตร (สโมสร)
16:20 แอดิเลด แพนเทอร์ 6-0 Ghan Kilburn SC
19:00 เจเอส เฮอร์คิวลีส 1-3 เอซี โอลู
19:00 เคเอสซี โลเคอเรน 2-3 KMSK Deinze
19:00 ไซปรัส ยู16 0-0 ไฮติ ยู17
20:00 เอฟซี แจ๊ส จูเนียริท 2-2 มูซ่า
20:00 โวลิน ลุตส์ค 3-3 Lviv Region
21:00 เนเธอร์แลนด์ ยู16 4-2 อิตาลี ยู16
22:50 JaPS 1-7 กนิสตัน เฮลซิงกิ
00:30 Thes Sport 1-2 เมเชเลน
10:00 ปัญจาบ 2-1 เอฟซี กัว
South Australian Premier League
16:20 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 3-1 มอดบูรี่ เจ็ท
16:30 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 3-1 มอดบูรี่ เจ็ท
Australian cloth
16:30 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 4-4 นอร์ธ สตาร์
Australia FFA Cup
16:35 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 1-1 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี
16:40 คิงส์ตัน ซิตี้ 2-1 เซนต์ กิลดา
16:40 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 1-0 ริชมอนด์
17:00 แดนน็อค ธันเดอร์ 2-3 นอร์ธโคท์ซิตี้
17:00 Geelong Sc 1-1 เอสเซ็นดอน ยูไนเต็ด เอฟซี
17:00 ฮูม ซิตี้ 1-0 มิลล์ พาร์ค
17:00 Corio 1-4 Langwarrin
ออสเตรเลีย ลิก เอ
16:55 ซิดนีย์ เอฟซี 1-0 เพิร์ท กลอรี่
Spanish Segunda Division B
17:00 บาราคแอลโด ซีเอฟ 1-1 ซีดี ตูเดลาโน่
17:00 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 0-2 แอธเลติก บิลเบา บี
22:00 ปอนเตเบดรา 3-1 ลีพิโด เดอ บัวซาส
22:59 เอสซีดี ดูรานโก้ 4-4 กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า
01:00 เรอัล มาดริด กัสติยา 1-0 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
17:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 2-1 ซอนเดอร์ไจสกี
19:00 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 0-0 เวเจิล
21:00 เอสเบิร์ก 1-0 บรอนด์บี้ ไอเอฟ
22:59 เอฟซี โคเปนเฮเกน 3-0 มิดทิลแลนด์
Denmark Womans League
17:00 นาสบี้ บีเค (ญ) 1-1 Boldklubben AF 1893 Women
17:30 สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) 0-5 โคลดิ้ง บี (ญ)
18:00 วีเอสเค ออร์ฮูส (ญ) 0-2 ทิซเตด เอฟซี (ญ)
18:30 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 1-1 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ)
20:00 อัลบอร์ก (ญ) 1-5 Farum Women
พรีเมียร์ลีก ยูเครน
17:00 เอฟซี ซูมี่ 0-0 โอโบโลน เคียฟ
20:00 เฮอร์กี้-สปอร์ท 2-1 โคลอส โคซาลิฟก้า
21:00 Ahrobiznes TSK Romny 0-2 บัลเคนี่ ซอร์ย่า
African Youth Cup U17
18:00 แคเมอรูน(ยู 17) 2-1 โมร็อกโก(ยู 17)
21:00 เซเนกัล ยู 17 1-2 กินี ยู17
Denmark - 4.Liga
18:00 วิไบ ไอเอฟ 2-2 Aarhus Fremad 2
19:00 Nørresundby 2 1-2 Lystrup IF
Denmark Youth U19
18:00 ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) 2-2 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19)
Denmark Youth U17
18:00 เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) 2-0 อัลบอร์ก(ยู 17)
BSWCP
18:30 อัลไลแอนซ์(ชายหาด) 5-8 FC Delta Beach
20:30 ครีลย่า โซเวียตอฟ(ชายหาด) 2-5 รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด)
21:45 ตุรกี ฟุตบอลชายหาด 2-10 อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด)
22:59 บีเอสซี คริสทอล(ฟุตบอลชายหาด) 10-1 ซิตี้(ชายหาด)
Iran Div 2
19:00 Arman Gohar 1-0 Persepolis Ganaveh
19:00 Kheybar Khorramabad 2-3 Shohada Babolsar
19:00 พาส ฮาเมดัน 2-2 Mes Shahr-e Babak
19:00 Shardari Bandar Abbas 2-3 Naft Gachsaran
Germany Regionalliga
19:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 2-1 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
22:59 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 1-4 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี
23:15 วีเอฟบี โอลเดนเบอร์ก 3-0 วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก
00:00 ฮาเวลเซ่ 1-1 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)
00:00 วีเอฟบีเออร์บัค 2-1 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์
00:00 ชามนิตเซอร์ 1-0 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)
00:00 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 2-0 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์
00:00 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 1-3 วีเอสจี อัลท์ไลนิค
00:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 4-2 เอสเฟา สแตรเลน
00:30 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 0-3 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน)
00:30 อเลมานเนีย อาเค่น 2-1 เอสซี เวิร์ล
01:00 ซังค์ เพาลี 2 2-1 เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ
Sweden U19
19:00 เอฟซี ยัวส์โฮล์ม(ยู 19) 1-2 ซันส์วอลล์ ยู19
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
19:00 อันชิ มาคัชคาล่า เยาวชน 0-2 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ เยาวชน
NOR D4
19:00 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 1-0 ฟาน่า
Uzbekistan Professional Football League
19:00 อันดิแจน แทชเค้นท์ 3-1 นาซาฟ การ์ชิ
20:15 ปัคตากอร์ 2-0 ไดนาโม ซามาร์คาด
21:15 บูโซโร เอฟเค 0-2 โลโคโมทีฟ ทัชเคน
Spain Segunda Women
19:00 CDE Olimpico De Madrid (w) 3-1 คลับ ลีออน (ญ)
01:00 CFF Maritim Women 0-2 CF Joventut Almassora (w)
England U23 1.Liga
19:00 คริสตัล พาเลซ(ยู 23) 2-3 วัตฟอร์ด (ยู 23)
Belarus Reserve League
19:03 เอฟซี มินส์ค(สำรอง) 4-0 เอฟซี นิโปร โมกิเลฟ(สำรอง)
อิตาลี C1
19:30 กอซซาโน่ 1-2 ยูเวนตุส(ยู 23)
21:30 คูนีโอ 1-1 เอเอสดี อัลบิสโซลา
00:00 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 3-0 คาร์ราเรเซ่
01:30 ปิซ่า 0-0 ปอนเทเดร่า
01:30 อาเลซซานเดรีย 1-2 โปร ปาเทรีย
01:30 ลุคเชเซ่ 1-2 ปิอาเชนซา
01:30 โอลเบีย 1-2 โนวาร่า
01:30 ปิสโทลเซ่ 1-2 โปร เวอร์เซลลี่
01:30 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 2-1 อาเรสโซ่
England Reserves League
19:30 เอ็กเซเตอร์ซิตี้(สำรอง) 1-1 บริสตอล โรเวอร์ส(สำรอง)
อิรัก ลิก
19:30 อัล ฮุสเซน 1-0 Naft Misan
19:30 Al Bahri 1-3 Al Karkh
19:30 Alsinaat Alkahrabaiya 2-1 อาร์บิล
21:45 Al Talaba 0-2 อัล โชลต้า
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
19:45 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 1-2 ซาบาลี
22:00 คาราบัค 3-0 เอฟเค อินเตอร์ บาคู
S.F.L. Under 19 Youth Division
20:00 ฮาร์ทส์ (ยู 20) 0-0 รอสส์ เคาน์ตี้ ( ยู 20 )
Greece - Football League
20:00 โดซา ดรามัส 4-0 อปอลล่อน คาลามาเรีย
ไอซ์แลนด์ คัพ
20:00 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 3-2 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์
20:10 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 2-0 เรยเนียร ซานเกอร์ได
21:00 เคฟลาวิค 1-0 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์
21:00 ไออาร์ เรกยะวิก 3-0 KV Vesturbaeja
21:00 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 10-0 KFR Hvolsvollur
21:00 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค 2-6 Ulfarnir
21:00 Ellidi 1-1 Hond Midasar
21:00 KB Breidholt 1-1 KFR Aegir
21:00 Kordrengir 1-0 Vaengir Jupiters
22:59 IH Hafnarfjordur 0-3 Augnablik Kopavogur
22:59 Hviti Riddarinn 0-6 ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก
จอร์แดน คัพ
20:00 AL Salt 1-1 อัล คาร์เมล
23:30 อัล ซาเร 1-3 Umm Al Qotain
Poland Womans League
20:00 เอแซดเอส วรูคลาว (ญ) 3-0 ทีเอส ไมเทค ซาเวียซ (ญ)
21:00 เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ) 0-4 AZS UJ Krakow Women
21:30 เอแซดเอส วาลบ์จิก (ญ) 1-1 เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ)
21:30 ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) 2-0 เบียล่า พอดลาสก้า (ญ)
พรีเมียร์ลีกอียิปต์
20:00 El Hammam 1-0 JSM Sidi Salem
20:00 Fayoum 2-0 El Alameen
20:10 แทนต้า 1-0 Abo Qair Semads
20:15 อัลเนสร์ไคโร 1-2 El Shams
20:15 มาเร็ค 0-0 เอฟซี มาสร์
20:15 Suez Montakhab 0-1 โคคา โคล่า เอฟซี
Tanzania Ligue 1
20:00 Ndanda FC 1-0 อาซาม เอฟซี
Uganda Division 2
20:00 Dove FC 4-1 วอเตอร์ เอฟซี
20:00 Nebbi Central FC 0-2 Wakiso Giants FC
Italy Serie D
20:00 นาร์โด 2-2 FC Savoia 1908
20:00 APDC Chions 2-0 US Levico Terme
20:00 เอพริลเลีย 4-2 Nuova Monterosi
20:00 ASD Cannara 1-3 ปราโต้
20:00 ASD Cartigliano 0-1 ACD Campodarsego
20:00 ASD Fanfulla 4-2 Axys Zola
20:00 เวอร์ทัส ฟรานคาวิลล่า 2-2 Jesina Calcio
20:00 ASD San Gimignano Sport 2-1 San Donato Tavarnelle
20:00 ASD Sasso Marconi 0-3 ซาน มาริโน แคลซิโอ
20:00 ตราสเตเวเร กัลโช่ 1-0 ASD Lanusei
20:00 Villafranca 1-2 โคโม
20:00 Avezzano 0-1 Nuovo Campobasso
20:00 AZ Picerno ASD 0-0 ทารันโต้
20:00 Borgosesia 1-0 Stresa Sportiva
20:00 Budoni 0-0 SFF Atletico
20:00 As Casale Calcio 0-1 Borgaro
20:00 Citta di Messina 2-1 AC Locri
20:00 Darfo Boario 0-0 Legnago Salus
20:00 เดลต้า ปอร์โต โทลเล 0-3 Azy based nano Bo
20:00 AC Este 0-0 Clodiense
20:00 FC Francavilla 0-1 USD Bitonto
20:00 ฟอร์ลิ 3-1 ซานต้าร์แคนเกโล
20:00 TSV Klausdorf 2-1 Chieri
20:00 Societa Sportiva Matelica Calcio 4-2 ASD Savignanese
20:00 โมเดน่า 1-0 ASD Adrense 1909
20:00 มอนเตวาชี 1-0 บาสเตีย 1924
20:00 โนเซริน่า 0-0 Cittanovese
20:00 ปอนซัคโค 2-0 ASD Sporting Trestina
20:00 ปอติซี 1906 2-0 มาร์ซาลา
20:00 จีเลียโนว่า 1-0 ASD Montegiorgio
20:00 Reggio Audace FC 2-2 Ciliverghe Mazzano
20:00 Rezzato 3-4 โปรเซดโต้
20:00 Roccella 0-0 เมสสิน่า
20:00 โรทอนดา 2-2 ASD Sancataldese
20:00 Sammaurese 1-0 Isernia
20:00 Sandona 1922 1-0 เบลลูโน
20:00 Sarnese 1-2 ฟิเดริส อัลเดียร์
20:00 Seregno 1-1 ปอนเต ซาน เปียโตร
20:00 Team Altamura 1-2 Citta di Fasano
20:00 ทูดอร์คูร์อัวล์ 1-1 Sangiovannese
20:00 US Folgore Caratese 6-2 Pro Dronero
20:00 US Inveruno 1-1 Unione Sanremo
20:00 US Ladispoli 3-1 Albalonga
20:00 US Palmese 1-0 ASD Turris
20:00 เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ 1-0 Pomigliano
01:30 US Fiorenzuola 1-1 Vigor Carpaneto
Israel Youth Cup
20:15 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ ยู19 2-0 ฮาโปเอล โรอิ ยู19
Saudi Arabia League
00:45 อัล ฟาร์ท 0-5 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)
00:45 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 2-0 อัล อิตติฟาค
โอมาน ลีก
20:50 โอมาน คลับ 1-0 มาจิส
23:35 มัสแคท 1-2 อัล นาห์ด้า
อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก
20:50 อัล ฮิลาล 1-2 เอตัวล์ ดู ซาเฮล
United Arab Emirates U21
20:55 วาเซิ่ล ดูไบ ยู 21 4-1 อัล ฟูไจราห์ ยู 21
Poland Division 2
21:00 โรซวอช์ย คาโตวิตเซ 0-1 โกลนิค เลชน่า
Slovakia 3.Liga
21:00 Cadca 0-4 รูซอมเบลอค บี
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ U23
21:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23) 1-1 เซาแธมป์ตัน (ยู 23)
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
21:00 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 2-1 วีแดด คาซาบลานก้า
Faroe Islands Formuladeildin
21:00 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 0-3 เคไอ แคร๊กสวิก
21:00 TB/FCS/Royn 1-2 ไวกิงเกอร์ โกตู
21:00 Skala Itrottarfelag 1-2 อีบีสเทิลมูล
00:15 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 4-3 AB Argir
01:00 นซี ลูนาวิค 3-1 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์
UAE RL
21:00 Baniyas SC Reserves 1-0 อัล ด๊าฟร่า(สำรอง)
21:00 Al Wahda Abu Dhabi Reserves 1-2 Al Ahli Dubai Reserves
Palestine Football League
21:00 Shbab Alkhaleel 1-0 Markaz Tulkarm
21:00 Markz Balata 3-2 Jabal Al Mukaber
Slovenia women's League
21:00 Lokomotiva Kosice Women 1-4 TJ Spartak Myjava(W)
พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
21:30 ไซปา 2-5 เซปาฮัน
21:45 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี 0-0 เอสเตกัล คูซสถาน
Croatia 2.HNL
21:30 เอ็นเค ดูโกพอลเจ 1-0 ดีนาโมซาเกร็บ 2
21:30 เจดรัน โพเรค 2-1 NK Zagorec Krapina
21:30 NK Jarun 2-1 NK Krk
21:30 เอ็นเค โนวิกราด 1-0 NK Vinogradar
21:30 NK Opatija 3-1 เฮชเอเอสเค ซาเกร็บ
21:30 NK Spansko 2-0 ซาเกร็บ
21:30 Trnje 2-1 NK Orijent Rijeka
21:30 NK Udarnik Kurilovec 3-1 NK Ponikve
Egyptian Premier League
22:00 เอล อิสไมลี่ 0-2 ซามาเล็ค
01:00 เอล อาห์ลี 0-1 พีระมิดส์ เอฟซี
Portugal U23
22:00 อาเวส (ยู 23) 3-3 ริโอ อาฟ(ยู 23)
Poland Division 4
22:00 KS Polonia Sroda Wlkp 1-1 Lech II Poznan
22:00 โปกอน เซซิน 2 1-0 Sokol Kleczew
Slovenia Cup Women
22:00 ZNK Krim (w) 4-2 ZNK Radomlje (w)
Colombia U20 League
22:00 ซีดี เรอัล แซนแทนเดอร์ (ยู 20) 2-0 Amigos de la Pecosa U20
22:00 Academia Tolimense U20 2-1 Atletico Cali FC U20
01:00 โทเทิ่ล ซอคเกอร์ เอฟซี (ยู 20) 1-3 อัตเลติโก นาซิอองนาล (ยู 20)
Benin Ligue 1
22:00 JAC FC 0-3 Dragon De LOueme
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
22:30 เอสเจเค ไซนาโจเอน 0-0 เอชเจเค เฮลซิงกิ
Finland Ykkonen Women
22:30 จีบีเค คอคโคล่า(ญ) 0-0 วาซา ไอเอฟเค(ญ)
มอนเตเนโกร คัพ
22:59 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 0-0 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค
โปแลนด์ ลิกา 1
22:59 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 3-3 วิเกร ซูวาล์วกี๊
22:59 บิโตเวีย บิโตฟ 2-2 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
00:45 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 0-2 โครบริ โกลกูฟว์
Israel Women 1st National
22:59 ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) 4-0 เกิลซ็อคเกอร์อะคาเดมี่ (ญ)
00:00 เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) 1-1 เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ ( ญ
Estonia Esi Liiga
22:59 เลวาเดีย เอฟซี ทัลลินน์ 2 2-1 ทาร์ตู เจเค มัก 2
22:59 Rakvere JK Tarvas 0-3 Tallinna JK Legion
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
22:59 TB Uphusen 0-0 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ (เยาวชน)
23:30 Goppinger SV 2-0 สปีลเบิร์ก
23:30 SV Atlas Delmenhorst 0-0 VfL Oythe
23:30 FC Anker Wismar 0-1 Greifswalder FC
23:30 Holzwickeder SC 4-3 FC Eintracht Rheine
23:30 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด 1-0 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี
23:30 อดัม แซม บีค 2-1 ชาลเก้ 04 (เยาวชน)
00:00 ทีเอสจี สโปรกโคเวล 3-1 TuS Ennepetal
00:00 น็อตตินเก้น 3-2 FSV 08 Bissingen
00:00 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส 0-1 TSG Backnang
00:00 SC Eltersdorf 1-3 ASV Vach
00:00 Schwarz-Weiss Essen 1-3 TSV Meerbusch
00:30 FSV Duisburg 7-3 จาห์น เฮียร์เฟลด์
00:30 เรติงเกน เอสวี 1-4 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต
00:30 SC Dusseldorf West 0-4 FC เคลเว
00:30 SC Union Nettetal 0-4 วีเอฟบี ฮิลเดน
00:30 SC Velbert 3-2 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ
00:30 SF Baumberg 1-0 FC Monheim
00:30 VFB Homberg 4-2 SpVg Schonnebeck
00:30 สเปลดอร์ฟ 2-6 Bocholt FC
00:30 Hertha Zehlendorf 5-0 SC Staaken
00:30 ไอน์ทรัค เทรียร์ 2-0 SC Idar Oberstein
00:30 FC Brunninghausen 2-0 Hammer SpVg
00:30 FC Gutersloh 3-2 Westfalia Herne
00:30 SV Westfalia Rhynern 3-0 1. FC Gievenbeck
01:00 FC Viktoria Arnoldsweiler 2-2 Blau-Weib Friesdorf
01:00 Altludersdorf 3-2 FC Blaus Weiss 90 Berlin
Austria Amateur cup
22:59 Helfort 15 0-4 SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์
Finland Kolmonen
22:59 ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ 1-2 PaiHa
เบลเยียม ยู 21
22:59 คอร์ตจิค ยู21 0-5 รอนัล ชาเลอรัว ยู21
Estonia II Liiga
22:59 FC Joker Raasiku 0-4 Laanemaa Haapsalu
Lithuania - 2. Division
22:59 วิลเนียอุส ไวทิส 2-0 เอฟเค ทราไก 2
Iceland Womens Cup
22:59 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) 1-3 เบรย์ดาบลิค (ญ)
Austria Landesliga
22:59 SAK คลาเกนเฟิร์ต 1-0 ATUS Ferach
23:30 SK Treibach 3-3 ATSV Wolfsberg
00:00 Donau Linz 1-1 Sportunion Sankt Martin
00:00 SV Lebring 3-0 SV Wildon
00:00 SV Spittal 2-2 St Jakob/Rosental
00:30 Union Perg 0-3 Union Weisskirchen
Sweden Div 3 Mellersta
23:15 วาร์กาด้า ไอเค 1-3 วาเนอร์สบอร์ก
23:30 Asarums IF FK 1-1 Nosaby IF
00:00 ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี 2-1 IFK Umea
00:00 Umea FC Academy 1-2 Taftea IK
00:00 สเคลเลฟที เอฟเอฟ 2-3 ไอเอฟเค ลูเลีย
00:00 Sandviks IK 0-2 ปิเทีย ไอเอฟ
00:00 ดลสทอร์ป ไอเอฟ 1-0 ราส์ลาท์ส เอสเค
00:00 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 3-0 วินเบิร์ก ไอเอฟ
00:00 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 0-1 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ
00:30 อัสซีริสก้า บีเค 4-1 Stafsinge IF
Germany Youth U17 League
23:30 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) 0-1 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17)
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
00:00 บัลติก้า 1-1 ซิเบียร์
Swden Women Division 2
00:00 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) 1-2 ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ)
Senegal Premier League
00:00 Generation Foot 6-0 SONACOS
Estonia Small Cup
00:00 Warrior Valga 1-5 Tallinna FC Ararat
คูเวต ลีก
00:00 อัล คูเวต เอสซี 2-1 คาซม่า
Austrian 3.Liga
00:00 น็อยซีเดิล 3-0 ราปิด เวียนนา (เยาวชน)
00:00 ATSV Stadl Paura 5-1 VST Volkermarkt
00:30 Kitzbuhel 2-2 USK Anif
Czech Group D League
00:00 FK Chomutov 2-1 Banik Sous
Sweden 3.div Mellersta Norrland
01:00 วาร์ทานส์ 4-0 Brottby
Switzerland 1.Liga Promotion
00:30 Bavois 3-3 เอสซี แชม
01:00 เอฟซี ซิอง (ยู 21) 0-1 Koniz
Ireland Leinster Senior League
00:30 Colepark United 1-0 เชอร์รี โอรชาร์ด
00:30 Riverstown FC 1-2 Bandon AFC
00:30 บลูเบล ยูไนเต็ด 5-1 เซนต์ แพทริค ไซ
Brazil women's League
01:00 สปอร์ตเรซิเฟ่(ญ) 0-5 วิตอเรีย บีเอ (ญ)
05:00 ออแดกซ์ เอสพี (ญ) 3-0 วิตอเรีย พีอี (ญ)
Brazil Campeonato Paulista Youth
01:00 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) 1-2 คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน)
01:00 อิทัวโน่ (เยาวชน) 1-1 ออสเตเอฟซี (เยาวชน)
01:00 เทาบาเต้(เยาวชน) 0-0 บรากันติโน้เอสพี (เยาวชน)
01:00 Novo Horizonte/RS U20 0-3 ลาเฮเดนเซ่/อาร์เอส (ยู 20)
01:00 Uniao Harmonia U20 0-2 บราซิล เดอ เปโลตัส (ยู 20)
Scotland Football League Women
01:15 Partick Thistle Women 0-0 คิลมาร์น็อค (ญ)
ฝรั่งเศส ลีก3
01:30 โชเลท เอสโอ 0-1 เลอ ม็องส์
BRA SPB
01:30 นาซิอองนาล PR 2-2 AA Batel
Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:30 ซาน มาร์ติน เบอซาโค 0-0 วิลลา ซาน คาร์ลอส
01:30 อิตูไซย์โง 0-1 El Porvenir
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
01:30 Centro Espanol 0-2 Puerto Nuevo
01:30 Deportivo Paraguayo 1-0 Argentino de Rosario
Papar 2
01:30 นาซิอองนาล PR 2-2 AA Batel/PR
The women
01:30 ยูบีเอ(ญ) 2-2 ราซิ่ง คลับ (ญ)
Venezuela Segunda Division
02:00 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา 2-0 ชิโก เดอ กายอานา
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
02:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 2-0 เบนฟิก้า
02:00 บาเลนเซีย 2-0 บียาร์เรอัล
02:00 เชลซี 4-3 สลาเวีย ปราก
02:00 นาโปลี 0-1 อาร์เซน่อล
Scotland Womens Premier League
02:00 กลาสโกว์ เซลติก (ญ) 1-2 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ)
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
03:00 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 4-0 ซูเลีย เอฟซี
03:00 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา 1-0 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า
03:00 ลาล่าเอฟซี 2-1 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา
Iceland Super Cup
03:00 วาลูร์ เรย์ยาวิค 0-0 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์
Colombia Copa Mustang A
03:15 ยูเนียน แมกดาเลนา 0-3 อเมริกา เด กาลี
07:30 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 4-0 ปาตริโอตาสเอฟซี
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:30 มูนิซิพาล ลิเมโน่ 2-0 ซีดี ซอนโซนาเต
Bolivia Liga de Futbol Prof
05:15 รอยัล พารี่ เอฟซี 0-0 เดสตรอย์เยร์ส
07:15 ออโรร่า 0-2 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
Guyana Elite League
05:30 Anns Grove FC 0-2 เวสเทิร์น ไทเกอร์ส
บราซิล คัพ
06:00 บาเฮีย บีเอ 4-0 ลอนดริน่า พีอาร์
Brazil Paulista Women
06:00 Vila Nova Women 0-3 Chapecoense (w)
Mexico Primera Divison A
07:00 เวนาโดส เอฟซี 2-0 ซากาเตเปค
09:00 ดอราดอส เดอ ซินาลัว 1-0 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา
Chile Tercera
07:00 Deportes Union Companias 0-0 Deportes Limache
โคปา ซูดาเมริกาน่า
07:30 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 1-1 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
07:30 มาชัค รูนา 1-1 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า
New Zealand Mainland Premier League
08:00 Nelson Suburbs 0-2 แคสเมียร์ เทคนิค
09:45 โคซแท็ล สปิริท 1-3 Selwyn United
09:45 Ferrymead Bays 3-4 Nomads
09:45 Western MPL 5-1 เอฟซี ทเว้นตี้ 11
Guatemala Liga Nacional
09:00 เดปอร์ติโว่ เปตาป้า 1-2 เดปอร์ติโว เชนท์ล่า
Central Premier League
09:00 เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ 9-0 Wairarapa United
09:30 North Wellington AFC 3-3 เวสเทิร์น ซูเบอร์
09:30 สต๊อป เอาท์ 1-2 โลเวอร์ ฮัท ซิตี้
Northern NSW U20 League
09:40 Lake Macquarie City FC U20 1-1 Adamstown Rosebud U20
09:40 เมตแลนด์ เอฟซี (ยู 20) 0-1 Edgeworth Eagles U20
New Zealand South Premier League
09:45 Roslyn Wakari 1-4 Mosgiel AFC