บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

DOOBALL24
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 28-02-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป เกรโนเบิลฟุต 38
รอง 0.25 (FRA D2 02:00)
เดอ กราฟสคัป
ต่อ 1.5/2 (HOL D2 02:00)
เรอัล โซเซียดาด
ต่อ 1 ลูก (SPA D1 03:00)
แอลบี ชาโตรูซ์
รอง 0.25 (FRA D2 02:00)
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)
ต่อ 1 ลูก (HOL D2 02:00)
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
ต่อ เสมอ (GER D1 02:30)
แกลร์กมงต์ ฟุต
ลบสิบ (FRA D2 02:00)
เอ็นเอซี เบรด้า
รอง 0.25 (HOL D2 02:00)
นีมส์
รอง 0.25 (FRA D1 02:45)
เต็ง เกรโนเบิลฟุต 38
รอง 0.25 (FRA D2 02:00)
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)
ต่อ 1 ลูก (HOL D2 02:00)
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
ต่อ เสมอ (GER D1 02:30)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 28-02-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง เลช พอซนาน
ลบสิบ (POL D1 02:30)
เลสเตอร์ ซิตี้
ต่อ 0.5/1 (ENG PR 03:00)
เอจีเอฟ อาร์ฮุส
ต่อ 1 ลูก (DEN SASL 01:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
29317
Kinikuman Ksr 27 20/1/6 67.5 wWWLlWWWWW -
2
63026
วรชิต เป็นต่อ 27 20/2/5 66 WWWWLWLWWL -
3
26711
รุ่งเรือง บอลเด็ด 26 20/0/6 65 WWWLLWWWWW -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
71113
Sorryz​ 3/24 15 (24) 791.67
LlLWw
WLDWW
DWWLW
-
-
-
-
-
2
65193
Suparak Seaueng 3/27 12 (27) 500.00
DlWDL
DLWll
LWLLW
-
-
-
-
-
3
55833
แบเสม โต๊ะเต้ 3/25 12 (25) 500.00
WwLlW
LWWDL
WWWlL
-
-
-
-
-
iOS-One2Ball
Android-One2Ball
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] Bundesliga II
  00:30 Jahn Regensburg Jahn Regensburg VS Dynamo Dresden Dynamo Dresden  
  00:30 Karlsruher SC Karlsruher SC VS Nuernberg Nuernberg  
[วิเคราะห์บอล] Europa League
  00:00 ซัลซ์บวร์ก ซัลซ์บวร์ก VS แฟรงค์เฟิร์ต แฟรงค์เฟิร์ต  
[วิเคราะห์บอล] LaLiga
  03:00 รีล โซเซียดัด รีล โซเซียดัด VS Real Valladolid Real Valladolid  
[วิเคราะห์บอล] League One
  02:45 Portsmouth Portsmouth VS Rochdale Rochdale  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ลีก
  03:00 นอริช นอริช VS เลสเตอร์ ซิตี เลสเตอร์ ซิตี  
[วิเคราะห์บอล] บุนเดสลีกา
  02:30 Fortuna Duesseldorf Fortuna Duesseldorf VS แฮร์ธา เบอร์ลิน แฮร์ธา เบอร์ลิน  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ดัตช์
  02:00 วิลเล่ม ทเว วิลเล่ม ทเว VS FC Groningen FC Groningen  
[วิเคราะห์บอล] รัสเซีย
  22:30 Krylya Sovetov Samara Krylya Sovetov Samara VS FC Orenburg FC Orenburg  
[วิเคราะห์บอล] ตุรกี
  00:00 Alanyaspor Alanyaspor VS เบซิคตัส เบซิคตัส  
[วิเคราะห์บอล] Liga NOS
  03:30 Portimonense Portimonense VS Vitoria de Setubal Vitoria de Setubal  
DOOBALL24
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

ข่าวฟุตบอล

iOS-One2Ball
Android-One2Ball
T-LIVE24TH

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

DOOBALL24
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันศุกร์ที่ 28 กุมภาพันธ์ 2563
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ออสเตรเลีย ลิก เอ
16:00 ซิดนีย์ เอฟซี เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ 0.5/1 - 10 ต่อซิดนีย์ เอฟซี $$$
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
22:30 ครีลย่า โซเวียตอฟ กาโซวิก โอเรนเบิร์ก ลบสิบ กาโซวิก โอเรนเบิร์ก $$$
Portugal Liga de Honora
22:59 เอสแอล เบนฟิก้า บี ไลซอส เสมอ รองไลซอส $$$
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:59 เซ็บซี่ โปลิเทคนิก้า อายซี่ 0.5 ต่อเซ็บซี่ $$$
01:30 ดินาโม บูคาเรสต์ เอฟซีคลินเซนิ 0.5/1 ต่อดินาโม บูคาเรสต์ $$$$
Finland Suomen Cup
23:30 คูพีเอส โรพีเอส โรวานีมี่ 1/1.5 รองโรพีเอส โรวานีมี่ $$$
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
00:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 0.5/1 - 5 ต่อเร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก $$$$
Poland Ekstraklasa
00:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา ปิแอส กลิวิส ลบสิบ ปิแอส กลิวิส $$$
02:30 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก เลช พอซนาน เสมอ ต่อเลช พอซนาน $$$
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
00:00 อลันยาสปอร์ เบซิคตัส เจเค ปป - 5 รองเบซิคตัส เจเค $$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
00:30 คาร์ลสรูห์ เอสซี เนิร์นแบร์ก เสมอ ต่อคาร์ลสรูห์ เอสซี $$$
00:30 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก ดินาโม เดรสเดน ปป รองดินาโม เดรสเดน $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
01:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ โฮโบร 1 ต่ออาร์ฮุส เอจีเอฟ $$$$
Austria Erste Division
01:10 เอสวี รีด ออสเตรีย ลัสเตนัว 1 ต่อเอสวี รีด $$$
01:10 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ เอสวี ฮอร์น ปป - 5 รองเอสวี ฮอร์น $$$
01:10 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) เอสเคยู อัมเสตทเทน ปป - 5 รองเอสเคยู อัมเสตทเทน $$$
01:10 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา FC Superfund Pasching ปป - 10 รองFC Superfund Pasching $$$
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
02:00 โซโชซ์ โรเดซ อเวรอน ปป รองโรเดซ อเวรอน $$$
02:00 เลอ ม็องส์ แก็งก็อง ปป ต่อแก็งก็อง $$$
02:00 ก็อง เกรอน็อบล์ ปป - 5 รองเกรอน็อบล์ $$$
02:00 เอเจ โอแซร์ ชามัวร์ นิออร์ท 0.5/1 - 5 ต่อเอเจ โอแซร์ $$$
02:00 ชาโตรูซ์ เลอ อาฟร์ ปป - 10 รองชาโตรูซ์ $$$
02:00 น็องซี่ แกลร์กมงต์ ฟุต ลบสิบ แกลร์กมงต์ ฟุต $$$
02:00 โอร์แลงส์ ยูเอส ทรัวส์ ปป - 5 รองโอร์แลงส์ ยูเอส $$$
02:00 วาล็องเซียนส์ อฌักซิโอ้ เสมอ รองวาล็องเซียนส์ $$$
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
02:00 วิลเลม 2 โกรนิงเก้น ปป - 5 รองโกรนิงเก้น $$$
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
02:00 อัลเมเร่ ซิตี้ เฮลมอนด์ สปอร์ต 1.5 ต่ออัลเมเร่ ซิตี้ $$$
02:00 เอสซี คัมบูร์ พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 2/2.5 - 5 รองพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) $$$
02:00 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี ปป - 10 ต่อเอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี $$$
02:00 โวเลนดัม โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 0.5 - 10 ต่อโวเลนดัม $$$
02:00 เดอ กราฟสคัป อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 1.5/2 - 10 ต่อเดอ กราฟสคัป $$$$
02:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) เอสซี เทลสตาร์ 1 - 10 ต่ออาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) $$$
02:00 เอ็มวีวี มาสทริสช์ เดน บอสช์ เสมอ รองเดน บอสช์ $$$
02:00 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น เอ็นเอซี เบรด้า ปป - 5 รองเอ็นเอซี เบรด้า $$$
02:00 เอฟซี ออสส์ เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) เสมอ รองเอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) $$$
02:00 โรด้า เจซี ดอร์เดรชท์ 0.5 - 10 รองดอร์เดรชท์ $$$
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
02:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ แฮร์ธ่า เบอร์ลิน เสมอ ต่อฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
02:30 แซงต์ ทรุยด็อง เมเชเลน ปป - 5 ต่อเมเชเลน $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพฤหัสบดีที่ 27 กุมภาพันธ์ 2563
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
India Mumbai elite league
12:40 DK Pharma FC 8-0 มุมไบ วอร์ริเออร์ส
13:15 Southern Sporting Union 1-0 DMRAO
15:05 Atlanta FC 5-0 ซ๊อกเกอร์ 11
15:40 AFC Thoubal 1-1 KLASA
กระชับมิตร (สโมสร)
13:45 Shree Bhagwati Club 2-0 Madhyapur Youth Association
15:35 เอฟเค อะตีราอู 0-0 อาเลย์
16:00 เฟรเซอร์ พาร์ค เอฟซี 1-3 อินเตอร์ ไลออนส์ เอฟซี
16:00 FC Merani Martvili 2-3 กูเลีย ลานว์คูติ
16:45 Tushal Youth Club 0-1 Satdobato Youth Club
18:00 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 0-2 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ
19:00 อัล วีห์ดัต 0-0 มานน์
20:00 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 1-2 เอฟเค ไบโอลอก
20:00 สตรอมก็อดเซ็ท 1-0 ทรอมโซ่ ไอแอล
20:00 Ahrobiznes TSK Romny 2-0 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค
20:00 อัล อคาบา เอสซี 1-1 อัล แรมธ่า คลับ
20:00 คาชานก้า มอสโก 0-0 เอฟซี โนโวซีบีสค์
20:10 อัล อาห์ลี 0-2 อัล ฮุสเซน อีร์บิด
20:30 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) 0-0 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)
20:45 ทาร์ตู เจเค มัก 2 0-0 เจเคเวลโค่ทาร์ทู
21:00 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) 0-0 Rosenborg BK (w)
21:15 CD San Pablo Municipal 2-6 Universidad Alfonso X
22:00 ลีลล์สตรอม 3-3 ซานเดฟยอร์ด
22:00 โปรตุเกส ( ญ ) ยู 17 1-1 อิตาลี(ญ) ยู17
22:10 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 3-1 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)
00:00 แฮร์เลว ไอเอฟ 0-8 บี 93 โคเปนเฮเกน
00:00 บีเค อวาลต้า 1-4 เฮลซิงกอร์
00:00 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 4-3 ไวกิ้ง บี
00:00 แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) 3-0 วาเลเรนก้า (ญ)
01:00 โซล่า 5-2 สเตล โจร์เพลแลนด์
01:00 Vaxjo Norra IF 4-0 แร็ปป์ กอล์ฟ
01:30 Lunds BOIS (w) 5-1 Kvarnby IK (w)
01:45 แอนติกา จีเอฟซี 1-1 เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน
01:50 DSG Union Naarn 0-2 ASK St.Valentin
03:00 นอร์ทเท็กซัส 1-0 Sporting Kansas City(R)
05:00 โคโล โคโล่ (ญ) 1-2 โบคา จูเนียร์ส (ญ)
Russian FNL cup
15:00 รัสเซีย(ยู 20) 1-3 เชอตาโนโว มอสโก
17:45 เอฟเค อูราล-2 1-3 ริก้า เอฟซี
23:15 เอฟเค คิมกี้ 7-0 สปาร์ตัก ตัมบอฟ
Australia W-League
15:30 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ) 2-1 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ)
Myanmar U21 League
15:55 Ispe FC U21 0-2 หงสาวดี ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 21)
Myanmar League 2
16:00 ซิลเวอร์ สตาร์ 2-3 Chinland
Azerbaijan Division 2
17:00 เอฟเค โมอิก บากู 1-0 ซัมกายิต เอฟเค 2
17:00 เอฟเคคาปาร์สคันก่า 1-2 ตูราน โตวูซ
17:00 พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 3-0 เอฟซี อาจซู
India I-League 2nd Division
17:00 Ara FC 2-2 เคราล่า บลาสเตอร์ส 2
Thailand U19 League
17:00 ชลบุรี (ยู 19) 0-0 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (ยู 19)
กระชับมิตรทีมชาติ
17:00 มอนเตเนโกร ยู17 1-1 Bosnia Herzeg U18
17:00 ฝรั่งเศส(ยู 17) 2-3 เดนมาร์ก ยู17
17:00 อัลมาเนีย (ยู 16) 1-1 จอร์เจีย (ยู 16)
17:25 อังกฤษ (ญ) ยู19 2-2 บอสเนีย(ญ) ยู19
19:00 บัลแกเรีย(ยู 17) 1-1 กรีซ ยู17
22:59 เอลซัลวาดอร์ ยู 23 0-1 คอสตาริกา (ยู 23)
00:30 โปรตุเกส(ยู 19) 3-1 ฝรั่งเศส(ยู 19)
Turkey 2 Ligi A
18:00 เคซิโอเรนกูคู 0-0 อิสตันบูลสปอร์
20:30 โบลูสปอร์ 1-1 บาลิเคซิสปอร์
22:59 บูร์ซาสปอร์ 2-2 อัลเตย์สปอร์
Uzbekistan Professional Football League
18:00 ปัคตากอร์ 2-1 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน
Ukraine U21 Liga
18:00 ดนีโปร-1 (ยู 21) 1-4 ดินาโม เคียฟ (ยู 21)
Portugal U23
18:00 อาเวส (ยู 23) 0-0 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23)
อิรัก ลิก
18:30 Al Minaa 0-2 อัล-นาฟ
18:30 Al-Hudod 1-0 นาฟิต อัลวาซาต
20:30 อัล ซอลรา 1-0 อัล ฮานลาบา
20:30 นาฟิต อัล ยันนูป 1-0 อาร์บิล
Arab Cup U20
18:45 ตูนิเซีย ยู20 2-0 แอลจีเรีย (ยู20)
18:45 โมร็อคโก (ยู 20) 0-0 ลิเบีย ยู20
22:30 อียิปต์(ยู 20) 1-0 อิรัก (ยู20)
22:30 เซเนกัล (ยู 20) 5-0 บาห์เรน (ยู 20)
พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
19:00 แมชชีน ซาซี่ 0-3 นาซซาจี้ มาซานดาราน
19:30 ฟูแลด ครูเซสตัน 1-0 ซาฮิน บูเชอร์
19:30 กอล โกฮาร์ เอฟซี 1-0 เอสเตกฮลัล
19:45 ซบ อฮัน 1-1 เซปาฮัน
21:55 เพอร์เซโปลิส 3-1 ปาดิสเด เอฟซี
Argentina Reserve League
19:00 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 2-1 ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง)
19:45 เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง) 0-2 Victoriano Arenas Reserves
19:55 Ferrocarril Midland Reserves 3-2 Real Pilar Reserves
03:00 บียา ดาลมิเน(สำรอง) 0-1 ซีเอ เอสตูเดียนเตส กาเซโรส(สำรอง)
Saudi Arabia Division 2
19:40 Al-Rawdhah 2-2 Al Jubail
20:20 Wajj 2-1 Al Entesar
Finland Suomen Cup
20:00 ฮอนก้าเอสพู 1-1 เอชเจเค เฮลซิงกิ
Uganda Division 2
20:00 Mbale Heroes 2-1 Saviours FC
UAE League Professional
20:30 ฮัทต้า คลับ 0-3 อัล ไอน์
20:30 อัล นาเซอร์ ดูไบ 3-0 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)
23:15 อัจมาน 1-2 อัล ด๊าฟร่า
23:15 อัล ชาร์จาห์ 2-1 อัล วาเซิ่ล
United Arab Emirates U19
20:30 อัล อิตติฮัด คัลบา(ยู 19) 0-0 Al Arabi Umm Al Quwain U19
20:30 Khor Fakkan U19 3-2 อัล รัมซ์(ยู 19)
20:35 อัล จาซิร่า คลับ (ยู 19) 1-0 อัล นาสเซอร์ เอสซี (ยู 19)
20:35 ชาบับ อัล อาลี ดูไบ(ยู 19) 0-1 อัล ไอน์ เอสซีซี (ยู 19)
20:35 ชาร์จาห์เอสซีซี(ยู 19) 3-1 ดุบบา อัล-ฮูซัน(ยู 19)
กาตาร์ ลีก
20:50 อัล-ดูฮาอิล 3-1 อัล ชาฮานียา
20:50 อัล เรย์ยาน 1-0 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์)
23:30 อัล ซาดด์ 1-1 อัล อราบี
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
20:55 เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน) 1-0 รูบิน คาซาน (สำรอง)
Algeria Division 2
22:00 เอเอสเอ็ม ออราน 1-0 เอ็มซี ไซดาร์
Senegal Premier League cup
22:10 แอฟริกา โพรมอ ฟุต 0-1 HLM Dakar
Bahrain Division
22:10 อัล ทัดมัน 0-4 บาห์เลน เอสซี
22:15 คาลาลี 2-2 อัล อิติฮัด (บาห์เรน)
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
22:30 อินเตอร์ ซาเปรซิค 0-2 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ
Bulgaria B PFG
22:30 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 2-0 พีเอฟเค มอนทาน่า
Saudi Arabia League
22:40 อัล ทาวอน 0-1 อัล ฮิลาล
00:40 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 2-2 อัล อาห์ลี
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
22:59 เอเอสโอ ชเลฟ 0-1 ปาราดัว เอซี
Spain Youth League
22:59 Calavera CF U19 1-1 เอดี เนอเวียน (ยู19)
01:30 Vazquez Cultural U19 2-2 เซบีย่า (ยู 19)
02:15 Pena Barcelonista U19 0-12 มาลาก้า(ยู 19)
Mauritania Division 1
23:30 ทราซา เอซี 1-2 King Nouakchott
01:30 เอเอสเอซี คองคอร์ด 1-0 JAHE
CONCACAF Women Under-20
00:00 เซนต์คิตส์และเนวิส ( ญ ) ยู 20 2-3 หมู่เกาะ เคย์แมน (ญ) ยู 20
03:00 นิการากัว (ญ) ยู 20 0-1 เปอร์โตริโก ( ญ ) ยู 20
03:00 เฮติ ( ญ ) ยู 20 7-0 ตรินิแดดและโตเบโก (ญ) ยู 20
06:00 เม็กซิโก (ญ) ยู 20 3-0 กูยาน่า (ญ) ยู 20
Czech Womens Bundesliga
00:00 ดูก้าปรากซ์(ญ) 0-11 สปาร์ตา ปราก (ญ)
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
00:55 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 3-1 สปอร์ติ้ง ลิสบอน
00:55 เอสปันญ่อล 3-2 วูล์ฟแฮมป์ตัน
00:55 แอลเอเอสเค ลินซ์ 2-0 อาแซด อัลค์มาร์
00:55 มัลโม่ เอฟเอฟ 0-3 โวล์ฟสบวร์ก
00:55 ปอร์โต้ 1-3 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
00:55 เคเอเอ เกนท์ 1-1 เอเอส โรม่า
00:55 บาเซิ่ล 1-0 อโปเอล นิโคเซีย
03:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 2-1 เกตาเฟ่
03:00 อาร์เซน่อล 0-1 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส
03:00 เซบีย่า 0-0 ซีเอฟอาร์ คลูจ์
03:00 เซลติก 1-3 เอฟซี โคเปนเฮเกน
03:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 5-0 คลับบรูซ
03:00 เบนฟิก้า 3-3 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
03:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก เลื่อน ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
03:00 อินเตอร์ มิลาน 2-1 โดโกเรต์ส รัซกราด
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ
02:00 เชลซี (ยู 18) 1-0 มิลวอลล์(ยู18)
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 Real Santa Cruz 2-4 โบลิวาร์
05:15 ออโรร่า 2-0 คลับ กัวบิร่า
07:30 เดอะ สตรองเกสต์ 4-0 รอยัล พารี่ เอฟซี
07:30 บลูมมิ่ง 2-1 นาซิอองนาล โปโตซี
Spanish Bizkaia-Tercera Division
02:00 ซีดี เอล อีจิโด 1-0 Polideportivo Almeria
02:00 โลญ่า ซีดี 2-1 แอตเลติโก้ มาลากูโน
02:30 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 1-0 ยูดี ลอส บาร์ริออส
03:00 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 3-0 อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ
Gibraltar Premier Division
02:30 กลาซีส ยูไนเต็ด เอฟซี 1-2 แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี
England Womens Northern Premier League
02:45 เชฟฟิลด์ (ญ) เลื่อน น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ)
02:45 เชฟฟิลด์ (ญ) เลื่อน น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ)
Ireland Leinster Senior League
03:00 Killester Donnycarne 2-0 คอลลินส์ทาวน์
03:00 เซนต์ ฟรานซิส เอฟซี 1-3 Hartstown Huntstown
Scottish Womens Cup
03:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 3-0 ควีน ปาร์ค ( ญ )
Copa Libertadores U20
04:00 ฟลาเมงโก อาร์เจ (ยู 20) 1-1 อินดิเพนเดียนเต้ โจเซ่ วัลเล่ (ยู 20)
06:15 ริเวอร์เพลท(ยู 20) 6-1 ลิเบอร์ตาด (ยู 20)
El Salvador Segunda Division
04:30 CD Dragon 0-1 CD Marte Soyapango
โคปา ลิเบอตาดอเรส
05:15 กัวรานี อาซุนซิยง 2-1 ปาเลสติโน่
โคปา ซูดาเมริกาน่า
05:15 พลาซ่า โคโลเนีย 3-0 ซาโมร่า บารินาส
07:30 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 3-0 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่
07:30 ฟอร์ตาเลซ่า 2-1 อินดิเพนเดนเต้
บราซิล คัพ
05:15 เซา โชเซ พีเอ 0-0 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี
07:30 ปอนเต เปรตา 0-0 วิลา โนวา
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
06:00 วิตอเรีย บีเอ 2-1 ซีอาร์บี แม็คซิโอ
06:00 เนาติโก (พีอี) 1-1 เอบีซี อาร์เอ็น
Barbados Premier League
06:00 UWI Blackbirds 3-3 Ellerton FC
Argentinian Cup
06:05 ปาโตรนาโต ปารานา 1-1 อินสติทูโต เด คอลโดบา
PakistanYajia
07:30 Amazonas FC 4-2 นาซิอองนาล (สมัครเล่น)