บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ ตารางบอลพร้อมผลบอลสด และราคาบอล One2Ball

บ้านผลบอล ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ONE2GOAL
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 19-10-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป ไมนซ์
ลบสิบ (GER D1 20:30)
ไฟร์บวร์ก
ลบสิบ (GER D1 20:30)
วัดฟอร์ด
รอง 1/1.5 (ENG PR 21:00)
เปรสตัน
ลบสิบ (ENG LCH 21:00)
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
รอง 0.25 (GER D1 20:30)
วูล์ฟแฮมป์ตัน
ต่อ 0.5 (ENG PR 21:00)
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
ลบสิบ (ENG LCH 21:00)
บอร์นมัธ
ต่อ 0.5/1 (ENG PR 21:00)
เชลซี
ต่อ 1.5 (ENG PR 21:00)
เต็ง ไมนซ์
ลบสิบ (GER D1 20:30)
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
รอง 0.25 (GER D1 20:30)
เชลซี
ต่อ 1.5 (ENG PR 21:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 19-10-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง ดิฌง
รอง 1.5 (FRA D1 22:30)
AZ อัลค์ม่าร์
ต่อ 1 ลูก (HOL D1 23:30)
มึนเช่นกลัดบัค
รอง 1/1.5 (GER D1 23:30)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
51154
Arm Ratthapong Modyoo 16 13/0/3 46 WwWWWWWwWL อันตัลยาสปอร์
2
45119 star
bireleys 17 14/1/2 44 DWWWLWWwww -
3
51821
Router Wolvers 17 12/1/4 39.5 wWLWwWWlLW คริสเตียนซุนด์ บีเค
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
68974
Bedeen Prasert 2/14 15 (14) 555.56
LlWWW
WDWLw
WWWWW
วูล์ฟแฮมป์ตัน
แอตเลติโก้ มาดริด
ลีดส์ ยูไนเต็ด
สวอนซี ซิตี้
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
2
62348
ตัวเล็ก' มินิ 1/18 15 (18) 500.00
WWWWW
WlDDW
LLlwW
เอฟเวอร์ตัน
อิลเวส แทมเปเร่
แอสตัน วิลล่า
เอดี อัลคอร์ค่อน
เลกาเนส
3
54186
Rachanon Sritaow 1/18 15 (18) 500.00
WLWWD
WWWWW
LLwWD
-
-
-
-
-
iOS-One2Ball
Android-One2Ball
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] LaLiga
  21:00 แอตฯ มาดริด แอตฯ มาดริด VS บาเลนเซีย บาเลนเซีย  
  23:30 เคตาเฟ่ เคตาเฟ่ VS Leganes Leganes  
  02:00 Mallorca Mallorca VS รีล มาดริด รีล มาดริด  
[วิเคราะห์บอล] League One
  21:00 โบลตัน โบลตัน VS Rochdale Rochdale  
  21:00 AFC Wimbledon AFC Wimbledon VS Portsmouth Portsmouth  
  21:00 Fleetwood Fleetwood VS Burton Burton  
  21:00 Wycombe Wycombe VS ซันเดอร์แลนด์ ซันเดอร์แลนด์  
  21:00 ร็อตเธอร์แฮม ร็อตเธอร์แฮม VS Oxford Oxford  
  21:00 Doncaster Doncaster VS Bristol Rovers Bristol Rovers  
  21:00 Milton Keynes Dons Milton Keynes Dons VS Coventry Coventry  
  21:00 Gillingham Gillingham VS Peterborough Peterborough  
[วิเคราะห์บอล] League Two
  21:00 Port Vale Port Vale VS Stevenage Stevenage  
  21:00 Colchester Colchester VS Morecambe Morecambe  
  21:00 Newport Newport VS Scunthorpe Scunthorpe  
  21:00 Plymouth Plymouth VS Carlisle Carlisle  
  21:00 Forest Green Forest Green VS Mansfield Mansfield  
  21:00 Northampton Northampton VS Salford City Salford City  
  21:00 Bradford Bradford VS Crawley Crawley  
  21:00 Grimsby Grimsby VS Leyton Orient Leyton Orient  
  21:00 Walsall Walsall VS Cheltenham Cheltenham  
  21:00 Crewe Crewe VS Swindon Swindon  
  21:00 Oldham Oldham VS Macclesfield Macclesfield  
  21:00 Cambridge U Cambridge U VS Exeter Exeter  
[วิเคราะห์บอล] Superliga
  23:15 Banfield Banfield VS Atletico Tucuman Atletico Tucuman  
  01:30 Independiente Independiente VS Argentinos Juniors Argentinos Juniors  
  03:45 Patronato de Parana Patronato de Parana VS Newells Old Boys Newells Old Boys  
  06:00 Talleres Talleres VS Lanus Lanus  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ลีก
  21:00 สเปอร์ส สเปอร์ส VS วัตฟอร์ด วัตฟอร์ด  
  21:00 Wolverhampton Wan... Wolverhampton Wan... VS เซาแธมป์ตัน เซาแธมป์ตัน  
  21:00 บอร์นมัธ บอร์นมัธ VS นอริช นอริช  
  21:00 เลสเตอร์ ซิตี เลสเตอร์ ซิตี VS เบิร์นลีย์ เบิร์นลีย์  
  21:00 เชลซี เชลซี VS นิวคาสเซิล นิวคาสเซิล  
  21:00 แอสตัน วิลลา แอสตัน วิลลา VS ไบร์ทตัน ไบร์ทตัน  
  23:30 คริสตัล พาเลซ คริสตัล พาเลซ VS แมนเชสเตอร์ ซิตี แมนเชสเตอร์ ซิตี  
[วิเคราะห์บอล] บุนเดสลีกา
  20:30 Union Berlin Union Berlin VS ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก  
  20:30 เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก VS บาเยิร์น มิวนิค บาเยิร์น มิวนิค  
  20:30 Fortuna Duesseldorf Fortuna Duesseldorf VS ไมนซ์ ไมนซ์  
  20:30 RasenBallsport Leipzig RasenBallsport Leipzig VS โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก  
  20:30 เบรเมน เบรเมน VS แฮร์ธา เบอร์ลิน แฮร์ธา เบอร์ลิน  
  23:30 ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์ VS กลัดบัค กลัดบัค  
[วิเคราะห์บอล] กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ
  20:00 ลาซิโอ ลาซิโอ VS อตาลันตา อตาลันตา  
  23:00 นาโปลี นาโปลี VS เวโรนา เวโรนา  
  01:45 ยูเวนตุส ยูเวนตุส VS Bologna Bologna  
[วิเคราะห์บอล] ลีกเอิง
  22:30 ลียง ลียง VS Dijon Dijon  
  01:00 Angers Angers VS Brest Brest  
  01:00 เม็ตส์ เม็ตส์ VS น็องต์ส น็องต์ส  
  01:00 แรงส์ แรงส์ VS มงต์เปลลิเยร์ มงต์เปลลิเยร์  
  01:00 Nimes Nimes VS Amiens Amiens  
  01:00 ตูลูส ตูลูส VS ลีลล์ ลีลล์  
[วิเคราะห์บอล] แชมเปี้ยนชิพ
  21:00 ลีดส์ ลีดส์ VS เบอร์มิงแฮม เบอร์มิงแฮม  
  21:00 โบโร่ โบโร่ VS เวสต์ บรอมวิช เวสต์ บรอมวิช  
  21:00 เบรนท์ฟอร์ด เบรนท์ฟอร์ด VS มิลล์วอลล์ มิลล์วอลล์  
  21:00 ชาร์ลตัน ชาร์ลตัน VS ดาร์บี้ ดาร์บี้  
  21:00 Barnsley Barnsley VS สวอนซี สวอนซี  
  21:00 เรดดิ้ง เรดดิ้ง VS Preston Preston  
  21:00 Luton Luton VS Bristol City Bristol City  
  21:00 สโต๊ค ซิตี สโต๊ค ซิตี VS ฟูแล่ม ฟูแล่ม  
  21:00 ฮัลล์ ซิตี ฮัลล์ ซิตี VS ควีนส์ ปาร์ค ควีนส์ ปาร์ค  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ดัตช์
  23:30 อัคร์มาร์ อัคร์มาร์ VS SC Heerenveen SC Heerenveen  
  23:30 RKC Waalwijk RKC Waalwijk VS อาแจ๊กซ์ อาแจ๊กซ์  
  00:45 ทเวนเต้ ทเวนเต้ VS วิลเล่ม ทเว วิลเล่ม ทเว  
  01:45 FC Utrecht FC Utrecht VS พีเอสวี พีเอสวี  
  01:45 VVV-Venlo VVV-Venlo VS วิเทสส์ วิเทสส์  
[วิเคราะห์บอล] รัสเซีย
  20:30 สปาร์ตัก มอสโค สปาร์ตัก มอสโค VS รูบิน คาซาน รูบิน คาซาน  
  23:00 เซนิต เซนิต VS FC Rostov FC Rostov  
[วิเคราะห์บอล] ตุรกี
  19:00 Antalyaspor Antalyaspor VS เกนเคลอร์บิลิจี้ เกนเคลอร์บิลิจี้  
  21:30 อิสตันบุล อิสตันบุล VS Goztepe Goztepe  
  21:30 แทรปซอนสปอร์ แทรปซอนสปอร์ VS Gazisehir Gaziantep FK Gazisehir Gaziantep FK  
  00:00 Ankaragucu Ankaragucu VS เบซิคตัส เบซิคตัส  
[วิเคราะห์บอล] บราซิล ซีรี่ส์ เอ
  03:00 Fortaleza Fortaleza VS เกรมิโอ้ ปอร์โต้ เกรมิโอ้ ปอร์โต้  
  05:00 โครินเธียนส์ โครินเธียนส์ VS ครูไซโร ครูไซโร  
[วิเคราะห์บอล] เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์
  00:00 Atlanta United Atlanta United VS New England Revolution New England Revolution  
  02:30 ซีแอตเทิ่ล ซีแอตเทิ่ล VS เอฟซี ดัลลัส เอฟซี ดัลลัส  
  05:00 โตรอนโต้ โตรอนโต้ VS ดีซี ยูไนเต็ด ดีซี ยูไนเต็ด  
  09:00 รีล ซอลท์ เลค รีล ซอลท์ เลค VS พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์  
ONE2GOAL
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

ข่าวฟุตบอล

iOS-One2Ball
Android-One2Ball
T-LIVE24TH

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ONE2GOAL
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันเสาร์ที่ 19 ตุลาคม 2562
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ลาลีกา สเปน
18:00 เออิบาร์ บาร์เซโลน่า 1 - 10 ต่อบาร์เซโลน่า $$$
21:00 แอตเลติโก้ มาดริด บาเลนเซีย 0.5/1 ต่อแอตเลติโก้ มาดริด $$$
23:30 เกตาเฟ่ เลกาเนส 0.5 - 10 ต่อเกตาเฟ่ $$$
02:00 มายอร์ก้า เรอัล มาดริด 1 - 10 ต่อเรอัล มาดริด $$$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
18:00 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น ปป - 5 รองเอสเฟาซานด์เฮาเซ่น $$$
18:00 ซังค์ เพาลี ดาร์มสตัดท์ 0.5 - 5 รองดาร์มสตัดท์ $$$
18:00 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน ไฮน์เดนเฮลม์ ปป - 5 รองเอสวี เวเฮน เวียสบาเดน $$$
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
18:00 สปาร์ตัก ตัมบอฟ อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ ลบสิบ อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ $$$
20:30 สปาร์ตัก มอสโก รูบิน คาซาน 1 - 5 รองรูบิน คาซาน $$$
22:59 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก เอฟเค รอสตอฟ 1 - 5 รองเอฟเค รอสตอฟ $$$
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
18:30 เอฟเวอร์ตัน เวสต์แฮมยูไนเต็ด 0.5 - 5 รองเวสต์แฮมยูไนเต็ด $$$
21:00 แอสตัน วิลล่า ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน ปป - 5 รองไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน $$$
21:00 บอร์นมัธ เอเอฟซี นอริช ซิตี้ 0.5/1 ต่อบอร์นมัธ เอเอฟซี $$$$
21:00 เลสเตอร์ ซิตี้ เบิร์นลี่ย์ 1 - 10 ต่อเลสเตอร์ ซิตี้ $$$$$
21:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ วัดฟอร์ด 1/1.5 - 10 รองวัดฟอร์ด $$$
21:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน เซาแธมป์ตัน 0.5 ต่อวูล์ฟแฮมป์ตัน $$$$
21:00 เชลซี นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 1.5 ต่อเชลซี $$$$
23:30 คริสตัล พาเลซ แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 1.5/2 - 10 ต่อแมนเชสเตอร์ ซิตี้ $$$
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
18:30 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 0.5 - 5 รองฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ $$$
21:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ ลบสิบ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ $$$
21:00 สโต๊ค ซิตี้ ฟูแล่ม เสมอ ต่อฟูแล่ม $$$
21:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 1/1.5 - 10 รองเบอร์มิงแฮม ซิตี้ $$$$
21:00 บาร์นสลีย์ สวอนซี ซิตี้ 0.5 - 10 ต่อสวอนซี ซิตี้ $$$
21:00 เร้ดดิ้ง เพรสตัน นอร์ท เอนด์ เสมอ ต่อเพรสตัน นอร์ท เอนด์ $$$
21:00 ฮัลล์ ซิตี้ ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส เสมอ ต่อฮัลล์ ซิตี้ $$$
21:00 เบรนท์ฟอร์ด มิลล์วอลล์ 0.5/1 - 5 ต่อเบรนท์ฟอร์ด $$$$
21:00 ลูตัน ทาวน์ บริสตอล ซิตี้ ลบสิบ บริสตอล ซิตี้ $$$
21:00 มิดเดิลสโบรห์ เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 0.5 - 5 รองมิดเดิลสโบรห์ $$$
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
18:30 เฮลซิงบอร์ก ฮัคเค่น ปป รองเฮลซิงบอร์ก $$$
21:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค ไอเคซิริอุสเอฟเค ปป รองไอเคซิริอุสเอฟเค $$$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
18:30 จีเอไอเอส วาลเบิร์ก เอฟซี 0.5 - 10 ต่อวาลเบิร์ก เอฟซี $$$
21:00 วาสเทราส เอสเค เอฟเค มอลล์บี้ เอไอเอฟ ปป รองวาสเทราส เอสเค เอฟเค $$$
21:00 บรอมมาปอจคาร์น่า ดัลคุลด์ เอฟเอฟ ปป - 5 รองดัลคุลด์ เอฟเอฟ $$$
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
19:00 อินเตอร์ ตูร์คู คูพีเอส เสมอ ต่ออินเตอร์ ตูร์คู $$$
19:00 อิลเวส แทมเปเร่ เอชเจเค เฮลซิงกิ เสมอ ต่ออิลเวส แทมเปเร่ $$$
19:00 ฮอนก้าเอสพู ไอเอฟเค มารีฮามน์ 1 - 5 รองไอเอฟเค มารีฮามน์ $$$
19:00 เอสเจเค ไซนาโจเอน ลาห์ติ เสมอ ต่อเอสเจเค ไซนาโจเอน $$$
19:00 เฮดไอเอฟเค โรพีเอส โรวานีมี่ 0.5 - 5 รองโรพีเอส โรวานีมี่ $$$
19:00 เคพีวี คอคคูล่า วีพีเอส วาซ่า 0.5 - 5 รองวีพีเอส วาซ่า $$$
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
19:00 อันตัลยาสปอร์ เกนเคลอร์บิลิจี้ เสมอ รองเกนเคลอร์บิลิจี้ $$$
21:30 แทร็บซอนสปอร์ กาเซียนเท็ป B.B. 1 - 5 ต่อแทร็บซอนสปอร์ $$$
21:30 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค กัซเทป 0.5/1 - 10 รองกัซเทป $$$
00:00 อันคารากูคู เบซิคตัส เจเค 1 - 5 ต่อเบซิคตัส เจเค $$$
Austria Erste Division
19:30 เอฟซี ไลเฟริ่ง เอสวี รีด 0.5 ต่อเอสวี รีด $$$
21:00 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 FC Superfund Pasching 0.5 - 5 รองFC Superfund Pasching $$$
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
20:00 ลาซิโอ อตาลันต้า ปป - 10 รองอตาลันต้า $$$
22:59 นาโปลี เวโรน่า 1.5/2 ต่อนาโปลี $$$
01:45 ยูเวนตุส โบโลญญ่า 1/1.5 รองโบโลญญ่า $$$
อิตาลี เซเรีย บี
20:00 เอซี เวนิช ซาแลร์นิตาน่า ปป - 10 รองซาแลร์นิตาน่า $$$
20:00 ยูเว่ สตาเบีย ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี บวกสิบ ต่อยูเว่ สตาเบีย $$$$
20:00 เปสคารา สเปเซีย ปป - 5 รองสเปเซีย $$$
20:00 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ทราปานี่ ปป ต่อเอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า $$$
22:59 เบเนเวนโต้ เปรูจา 0.5/1 - 5 ต่อเบเนเวนโต้ $$$$
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
20:00 เลอ อาฟร์ ลอริยองต์ ลบสิบ ลอริยองต์ $$$
Poland Ekstraklasa
20:00 โคโรน่า คีลเซ่ วิสล่า พล็อค ปป - 10 รองวิสล่า พล็อค $$$
22:30 ลีเกีย วอร์ซอว์ เลช พอซนาน ปป รองเลช พอซนาน $$$
01:00 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก คราโคเวีย คราคอฟ ปป - 5 รองคราโคเวีย คราคอฟ $$$$
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
20:30 เอาก์สบวร์ก บาเยิร์น มิวนิค 2/2.5 รองเอาก์สบวร์ก $$$
20:30 แวร์เดอร์ เบรเมน แฮร์ธ่า เบอร์ลิน ปป - 10 รองแฮร์ธ่า เบอร์ลิน $$$
20:30 แอร์เบ ไลป์ซิก โวล์ฟสบวร์ก 1 - 10 ต่อแอร์เบ ไลป์ซิก $$$$
20:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 ลบสิบ เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 $$$
20:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ไฟร์บวร์ก เสมอ รองไฟร์บวร์ก $$$
23:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 1/1.5 - 5 รองโบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค $$$
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
20:30 คองสวิงเกอร์ ฮามคาม ปป - 10 รองฮามคาม $$$
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
21:00 เอดี อัลคอร์ค่อน อัลเมเรีย ปป - 5 รองอัลเมเรีย $$$
21:00 พอนเฟร์ราดิน่า นูมานเซีย 0.5 - 5 รองนูมานเซีย $$$$
22:59 เอลเช่ สปอร์ติ้ง กิฆอน ปป - 5 รองสปอร์ติ้ง กิฆอน $$$$
22:59 ซีดี ลูโก้ ฮูเอสก้า ปป - 5 รองซีดี ลูโก้ $$$
01:00 เอซเตรมาดูรา ราโย่ บาเยกาโน่ ปป - 5 รองเอซเตรมาดูรา $$$
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
22:00 เรนดอร์ฟ อัลทัช เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 0.5/1 - 10 ต่อเรนดอร์ฟ อัลทัช $$$$
22:00 แอลเอเอสเค ลินซ์ แมตเตอร์สเบิร์ก 1.5/2 - 10 ต่อแอลเอเอสเค ลินซ์ $$$$
22:00 สตวร์มกราซ เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 1/1.5 รองสตวร์มกราซ $$$
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
22:30 โอลิมปิก ลียง ดิฌง 1/1.5 รองดิฌง $$$
01:00 อองเช่ร์ แบรสต์ 0.5/1 ต่ออองเช่ร์ $$$$
01:00 เม็ตซ์ น็องต์ เสมอ รองน็องต์ $$$
01:00 นีมส์ อาเมียงส์ ปป - 5 รองอาเมียงส์ $$$
01:00 แร็งส์ มงต์เปลลิเย่ร์ ปป รองมงต์เปลลิเย่ร์ $$$
01:00 ตูลูส ลีลล์ ปป - 10 รองตูลูส $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
22:59 สตองดาร์ด ลีแอช ราซิ่ง เกงค์ ปป - 10 รองราซิ่ง เกงค์ $$$
01:00 คอร์ไทรจ์ ซูลเต้ วาเรเกม ปป - 10 รองซูลเต้ วาเรเกม $$$
01:00 ออสเทนเด้ เคเอเอส ยูเปน ปป รองเคเอเอส ยูเปน $$$
01:30 เคเอเอ เกนท์ วาสแลนด์ บีเวเรน 2 - 10 ต่อเคเอเอ เกนท์ $$$$
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 คริสเตียนซุนด์ บีเค โรเซนบอร์ก 0.5 - 10 ต่อโรเซนบอร์ก $$$$
01:30 วาเลเรนก้า สตาเบ็ค 0.5 ต่อวาเลเรนก้า $$$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
23:15 บานฟิลด์ แอดเลติโก ทูคูแมน 0.5/1 - 5 ต่อบานฟิลด์ $$$$
01:30 อินดิเพนเดนเต้ อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 0.5 ต่ออินดิเพนเดนเต้ $$$$
03:45 ปาโตรนาโต ปารานา นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ ปป - 5 รองปาโตรนาโต ปารานา $$$
06:00 ทัลเลเรส กอร์โดบา ลานุส บวกสิบ ต่อทัลเลเรส กอร์โดบา $$$$
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
23:30 อาแซด อัลค์มาร์ เอสซี ฮีเรนวีน 1 ต่ออาแซด อัลค์มาร์ $$$$
23:30 อาร์เคซี วาลไวก์ อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 3 - 10 ต่ออาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม $$$$
00:45 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด วิลเล่ม ทเว เสมอ ต่อเอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด $$$
01:45 อูเทร็คท์ พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น ปป รองอูเทร็คท์ $$$$
01:45 วีวีวี เวนโล วิเทสส์ อาร์นเฮม 0.5/1 - 5 ต่อวิเทสส์ อาร์นเฮม $$$$
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
00:00 ยัง บอยส์ เนอชาแตล ซามักซ์ 1.5/2 - 5 ต่อยัง บอยส์ $$$$
00:00 บาเซิ่ล เอฟซี ธูน 1.5 - 10 ต่อบาเซิ่ล $$$$
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
00:00 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 1/1.5 - 5 รองนิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น $$$
02:30 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ เอฟซี ดัลลัส 0.5/1 - 5 ต่อซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ $$$
05:00 โตรอนโต้ เอฟซี ดีซี ยูไนเต็ด 1 - 10 ต่อโตรอนโต้ เอฟซี $$$
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
00:30 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ ซีเอส คราอิโอว่า 0.5 ต่อซีเอฟอาร์ คลูจ์ $$$$
บราซิล ซีรี่เอ
03:00 ฟอร์ตาเลซ่า เกรมิโอ้ ปอร์โต้ ปป - 5 รองเกรมิโอ้ ปอร์โต้ $$$
05:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา ครูไซโร่ (เอ็มจี) 0.5 - 5 รองครูไซโร่ (เอ็มจี) $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันศุกร์ที่ 18 ตุลาคม 2562
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
India Mizoram Premier League
12:35 Venghnuai FC 0-3 Aizawl FC
15:30 Chanmari FC 3-2 Chawnpui
Indonesia Liga 3
13:00 PS Gorut 9-0 PS Pohuwato
15:00 Persidago Gorontalo 1-0 Panipi Raya FC
Socca World Cup
14:00 โปแลนด์ 6 6-1 เบลเยียม 6
15:00 Mexico VI 0-2 Chile VI
16:00 อังกฤษ 6 4-0 Uruguay VI
18:00 สโลวีเนีย 6 0-3 ฮังการี 6
19:00 Oman VI 3-3 Kazakhstan VI
20:00 รัสเซีย 6 9-0 Peru VI
21:00 ฝรั่งเศส 6 2-3 China VI
22:00 India VI 1-4 สเปน 6
22:59 USA VI 4-0 Niger VI
Israel C League
15:00 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า 2-0 ฮาโปเอล ไอฮุด บีเนีย จัท
15:00 Maccabi Ahva Yarka 0-4 ไอรอนี่ บีไน คาบุล
15:30 Beitar Ironi Kiryat Gat 3-3 เอฟซี ตีรี ราฮัท
16:00 Maccabi Um El Fahem 1-2 Maccabi Neve Shaanan Eldad
16:30 เบต้า ไอโรนิ มาเอลอดูมิน 2-4 เอฟซี ดิโมนา
16:30 เอ็มเอสฮาโปเอล เยรูแฮม 2-1 มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์
17:00 เอฟซี ทีเซียเรีย ทัมร่า 1-2 เบต้า นาฮาริย่า
17:00 ฮาโปเอลคริยาด โอโน 0-4 เบต้า รามัท กาน
17:00 มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา 1-1 Hapoel Qalansawe
17:00 เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ 1-1 เอสซี เบียร์ ชีบา
17:00 MS Ironi Kuseife 3-0 มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท
17:30 ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 4-1 เบต้าเปตะห์ ติกวา
17:30 ไอออนนิ โมดิอิน 2-0 Hapoel Ironi Gedera
18:30 เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ 3-2 Hapoel Mahane Yehuda
19:00 ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว 3-0 เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม
Mongolia Premier League
15:00 แอทเลติก 220 เอฟซี 1-1 เดเรนเอฟซี
18:00 อูลานบาตอร์ซิตี้ 2-1 เอิร์ซิม
Thailand U19 League
15:00 ชลบุรี (ยู 19) 2-0 บ้านค่าย ยูไนเต็ด (ยู 19)
ออสเตรเลีย ลิก เอ
15:30 เมลเบิร์น วิคตอรี่ 1-2 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
15:30 พีเอสเอส สเลมัน 1-0 คัลเทง พิวทรา เอฟซี
15:30 เปอเซล่า ลามังกัน 0-1 พีเอสไอเอส เซมารัง
18:30 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 6-0 บาหลี ยูไนเต็ด
18:30 บาริโต ปูเตรา 4-1 เปอร์เซรู เซรุย
18:30 เปอร์ซิบ บันดุง 4-1 เปอร์เซบายา สุราบายา
Vietnam U21 League
15:30 Hong Linh Ha Tinh U21 0-1 Pho Hien U21
18:00 ทีที ฮา นอย ยู 21 1-0 ด่งท้าป(ยู 21)
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
16:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 4-1 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน)
17:00 สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 1-0 รูบิน คาซาน (สำรอง)
18:00 เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน) 2-1 เอฟเค อูราล (เยาวชน)
Belarus Reserve League
16:00 ดินาโม มินส์(สำรอง) 0-1 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง)
19:00 บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) 4-1 เอฟเค โกเมล(สำรอง)
India Shillong Premier League
16:30 Langsning SC 6-2 Nangkiew Irat
India Punjab Super League
16:30 Minerva Punjab FC 1-0 Dalbir Football Academy
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
17:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1-1 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 0-1 เซเรโซ โอซาก้า
17:30 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0-1 โออิตะ ตรินิต้า
K-National League
17:00 ชางวอนซิตี้ 0-1 กังเนือง ซิตี้
17:30 กิมแฮ ซิตี้ 1-1 กย็องจู เคเอชเอ็นพี
Israel State League
17:00 ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน 1-3 มัคคาบี้ ชารายิม
17:30 มัคคาบี้ อิโรนิ 1-3 รูบิ ชาปิร่า
17:45 Maccabi Kabilio Jaffa 1-0 ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม
18:00 Hapoel Herzliya 1-2 ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา
18:00 ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน 3-2 เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา
18:00 อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม 1-1 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี
18:15 ฮาโปเอล คัวแคบ 1-0 ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก
18:15 มัคคาบี้ ยาฟเน่ 0-2 Hapoel Holon Yaniv
18:30 Hapoel Kafr Kanna 2-2 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม
18:30 ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 1-1 มัคคาบิ ทามร่า
18:30 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 2-0 ชิมชอน คาฟร์ กาซิม
18:30 Maccabi Kiryat Gat 0-6 Hapoel Azor
19:00 Moadon Sport Tira 1-3 ฮาโปเอล อิกซาล
Portugal U23
17:00 เอสโตริล(ยู 23) 2-0 อาเวส (ยู 23)
21:00 เบเลเนนเซส(ยู 23) 2-1 Famalicao U23
21:00 เฟยเรนเซ่(ยู 23) 2-2 มาริติโม่(ยู 23)
21:00 วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) 1-1 Leixoes U23
22:00 ริโอ อาฟ(ยู 23) 2-1 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23)
Czech Republic U19 League
17:00 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) 5-2 เมทีโอปราก(ยู 19)
18:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) 1-0 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
18:30 บานิค ออสตราว่า (ยู 19) 1-4 สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
Ukraine U19 Liga
17:00 ดินาโม เคียฟ (ยู 19) 1-0 Oleksandria U19
18:00 Kolos Kovalyovka U19 2-5 เอฟซี คาร์ปาตี้ ลวิฟ (ยู 19)
Ukraine Division 3
17:00 Chernomorets Odessa II 1-1 Energiya N Kakhovka
17:00 FK Avanhard Kramatorsk II 0-3 นิโคปอล-เอ็นพีจียู
18:00 Obolon Brovar Kiev II 0-3 โพดิลย่า คเมลนิตสกี้
Turkey A2 League U19
17:00 กาลาตาซาราย (ยู 19) 1-0 ซิวาสปอร์ ยู19
Ukraine U21 Liga
17:15 คาร์ปาตี้ (ยู 21) 3-0 ลวีฟ(ยู 21)
18:00 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) 6-1 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21)
Uzbekistan Professional Football League
17:15 โคแคน 1-2 คิซิลคัม ซารัชโชน
19:30 บุนยอดกอร์ 0-2 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค
19:30 เมตาลุค เบคาเบด 0-1 ซอกเดียน่า จิซาค
Azerbaijan Division 2
17:55 Keshla FK II 4-0 เอฟซี อาจซู
18:00 เอฟเคคาปาร์สคันก่า 1-0 คาราบัค 2
18:00 พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 1-2 ซากาตาล่า เอฟเค
18:00 คาราบาจโลคบาตัน 1-0 ซีร่า เอฟเค 2
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
18:00 เอฟซี โนอาห์ 3-1 เอฟซี เยเรวาน
Armenia Division 2
18:00 FC Aragats 3-2 Urartu II
18:00 Ararat-Armenia B 3-0 พิวนิค บี
18:00 Rail Locomotive 2-1 ชีรัค บี
Georgia Division
18:00 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 0-1 Fc Norchi Dinamoeli Tbilisi
18:00 สปาร์ตากี้ 0-1 เอฟซี เทลาวี
18:00 เอฟซี เชอวาร์เดนิ 0-1 ซามเตรเดีย
ซูเปอร์ลีก จีน
18:35 เทียนจิน เทียนไห่ 3-1 หวูฮั่น ซอลล์
18:35 เซินเจิ้น เอฟซี 2-3 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
19:00 เวเลส 6-0 เอฟซี เปสคอฟ 747
21:00 คาชานก้า มอสโก 5-1 โรดิน่า มอสโก
Italian Youth League
19:00 เปสคารา(เยาวชน) 3-1 ยูเวนตุส(เยาวชน)
21:00 ลาซิโอ ยู19 0-2 อตาลันต้า (เยาวชน)
United Arab Emirates U19
19:00 อัล จาซิร่า คลับ (ยู 19) 4-2 Al Rams U19
20:00 อิตติฮัด คัลบา ยู19 2-0 Al Dhaid U19
20:00 อัล นาสเซอร์ เอสซี (ยู 19) 1-1 อัล ไอน์ เอสซีซี (ยู 19)
20:00 Khor Fakkan U19 0-5 Dibba Al Fujairah U19
20:00 Shabab Al Ahli Dubai U19 6-0 Al Arabi Umm Al Quwain U19
20:00 ชาร์จาห์เอสซีซี(ยู 19) 2-5 อัล-วาส (ยู 19)
Romania - Liga 3 Seria
19:00 ACSO Filiasi 3-3 ACS Fortuna Becicherecu
19:00 เอฟซี อเรียสูล ทรูดา 1-1 ACS Unu Fotbal Club Gloria
19:00 ซีเอส บาโลเทสติ 2-3 เอสอาร์ บราซอฟ
19:00 ซีเอฟอาร์คลูจ์ 2 3-3 อเวนทัล เรกฮิน
19:00 ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า 3-0 ACS Dumbravita
19:00 ซีเอสยูนิเวอร์ซิตาเตียคลาอิโอว่า บี 6-1 FC Pucioasa
19:00 เอสซี บาเกา 1-3 FC Ozana Targu Neamt
19:00 CSS Islla Te Nagh 2-2 เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์
19:00 เอฟซี โวลุนทารี 2 2-3 CS Blejoi
19:00 ซานมาร์ติน 5-1 Unirea Dej
19:00 ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ 4-0 ACS Vedita Colonesti MS
Kosovo Superliga
19:00 KF Dukagjini 1-0 Kosova Vushtrri
19:00 เคเอฟ เฟโรนิเคลิ 1-2 KF Gunilla Hei
19:00 KF Llapi 4-1 เคเอฟ เทรปคา 89
Argentina Reserve League
19:00 Central Cordoba SdE Reserves 1-1 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง)
20:00 แบนฟิลด์(สำรอง) 3-1 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง)
20:00 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 1-1 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง)
20:00 โคลอน (สำรอง) 0-2 โกดอย ครูซ (สำรอง)
20:00 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 1-1 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง)
20:00 ฮูรากัน(สำรอง) 2-2 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง)
20:00 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 3-0 นีเวลล์ส (สำรอง)
20:00 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 2-1 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง)
20:00 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 1-3 ลานุส(สำรอง)
20:00 ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 0-2 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง)
02:00 บานฟิลด์(สำรอง) 2-0 ราซิ่ง คลับ (สำรอง)
Saudi Arabia Division 2
19:10 Al Sahel 2-1 Al Entesar
19:25 อัล-ไดรห์ 1-1 Arar FC
19:25 Al-Sharq 1-0 Al Drae
19:30 Al-Washm 3-0 Al-Sadd FC(SA)
19:30 Afief 0-2 Al-Akhdoud
19:35 Al Kholood 2-1 Al Hjazz
19:40 อัล-ไคซูมาห์ 0-0 Al Safa(KSA)
19:50 Wajj 2-3 Al Jubail
21:50 อัล คาลีจ 1-3 อัล กาดาซิย่า
22:10 อัล บาเดน 2-1 อัล ทาย
FYR Macedonia Prva liga
19:30 เอฟเค สเกนดิจา 79 0-1 อคาเดมี่ ปานเดฟ
Denmark Youth U19
19:30 แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) 3-2 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19)
England U23 1.Liga
19:30 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) 3-0 ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23)
Bulgaria U19
19:30 มอนตานา (ยู 19) 0-1 ซีเอสเคเอ โซเฟีย(ยู 19)
19:30 เบโร่ (ยู 19) 0-0 สลาเวีย โซเฟีย(ยู 19)
19:30 ลูโดโกเร็ทส์ รัซกราด (ยู 19) 8-2 พีริน บลากอเยฟกราด(ยู 19)
19:30 โลโคโมทีฟพล็อฟดิฟ (ยู 19) 3-0 เวเรย่าสตาราซาโกร่า(ยู 19)
19:30 ทแซร์สโคเย เซโล(ยู 19) 2-3 เลฟสกี้ โซเฟีย(ยู 19)
โอมาน ลีก
20:00 ซาฮัม 2-1 อัล โอรูบา
20:15 อัล นาเซอร์ (โอมาน) 3-2 ฟานจา เอสซี
21:15 อัล ซีบ 2-2 บาห์ลา
22:15 มัสแคท 3-2 เมอแบต
22:15 อัลรูสตัก 0-1 โอมาน คลับ
22:45 โซฮาร์ คลับ 1-0 อัล นาห์ด้า
22:59 ดูฟาร์ 4-0 อัล ซูวาอี
Israel Leumit League
20:00 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 3-1 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ
20:00 คาฟร์ กาซิม 1-0 ฮาโปเอล อฟูล่า
20:00 ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี 3-0 ฮาโปเอล เบนาย ลอด
20:00 ฮาโปเอล นาซาเรท 2-2 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา
20:00 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 2-0 ฮาโปเอล รามัต กาน
UAE Cup
20:00 อัล ฮัมริยา 6-1 อัล อราบี
20:00 Al Bataeh 2-0 มาซาฟี่
African Nations Championship
00:05 ซูดาน 1-2 แทนซาเนีย
Croatia 2.HNL
20:00 ดราโกโวลแยค 1-0 ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2
20:00 Radnik Sesvete 0-1 เอ็นเค ดูโกพอลเจ
22:59 เมดิมัวร์เย่ 0-0 NK Croatia Zmijavci
Croatia U19
20:00 เอ็นเค รูเดส(ยู 19) 3-0 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19)
Malaysia FAM League
20:00 Protap FC 1-4 Kelantan United
Uganda Division 2
20:00 โดฟส์ ออล สตาร์ 1-1 Bukedea TC FC
กระชับมิตรทีมชาติ
20:00 จอร์แดน(ยู 19) 0-0 อิรัก(ยู 19)
Bulgaria B PFG
20:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค 1-0 โดโกเรต์ส รัซกราด 2
Egyptian Premier League
20:00 เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ เลื่อน อัสวาน
22:30 เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย 1-1 วาดี้ เดกลาเอสซี
01:00 เอล อิสไมลี่ 0-1 ฮาราส เอล เฮดู๊ด
Palestine Football League
20:30 มาร์ค บาลาต้า 2-2 ซแบ๊บ อัลคาลิล
สโลวาเกีย ลิกา 1
21:00 เอฟเค โปปาร์ด 2-0 รูซอมเบลอค บี
22:00 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 5-2 FK Puchov
22:59 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 3-0 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน
Mexico Youth U20
21:00 เวราครูซ (ยู20) 2-1 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล ยู20
22:59 ซานโตส ลากูน่า ยู20 2-0 คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
00:00 พูเอบลา ยู20 0-2 แอตลาส ยู20
France Youth U19 League
21:00 นีซ (ยู 19) 2-0 Porto Vecchio U19
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
21:30 วิโตชา บิสตริต้า 0-2 เชอร์โน มอร์วาร์น่า
00:00 เอฟซี ดูนาฟ รูส 0-2 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
UAE League Professional
21:30 อัล ด๊าฟร่า 1-0 อัจมาน
00:00 อิตติฮัต คาลบา 1-0 อาห์ลี อัล ฟูจารัช
คูเวต ลีก
21:45 ยาร์มุค 2-2 อัล นาสเซอร์
00:00 อัล-ชาบับ(คูเวต) 1-1 อัล-อราบิคลับ (คูเวต)
00:00 อัล-ชาบับ(คูเวต) 1-1 อัล-อราบิคลับ (คูเวต)
Saudi Arabia League
21:50 อัล-อดาลห์ 3-5 อัล ฟาร์ท
22:05 อัล ฮิลาล 3-0 อัล ดาฮัม
00:00 อัล อาห์ลี 3-1 อัล ทาวอน
Angola Girabola League
22:00 เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา 2-1 Progresso
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
22:00 วิทโควิซ 0-3 ดูก้า ปรากซ์
22:59 อัสติ นาดลาเบม 2-0 เอ็มเอฟเค ชรูดิม
00:00 เบอโน่ 4-1 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:00 AFC Hermannstadt 0-0 ซีเอส โวลุนทารี
00:30 ดินาโม บูคาเรสต์ 2-0 กาซ เมตาน เมดิอัส
Benin Ligue 1
22:00 Dynamo FC 0-1 Energie FC
Peru Reserves League
22:00 อลิอันซ่า ลิมา(สำรอง) 2-1 Carlos Mannucci Reserves
กระชับมิตร (สโมสร)
22:30 US Forces Armees 1-0 Majestic FC
KSCUP
22:30 Societe Omnisports De L'Armee 1-2 สปอร์ติ้งเจนัว
01:00 ES Bafing 0-1 แอฟริกา สปอร์ต
ฝรั่งเศส ลีก3
22:59 อาวรองเช่ 2-1 ตูลน
01:00 บาสเตีย ซีเอ 0-1 เรด สตาร์ 93
01:00 บูโลญจน์ 2-0 เกววีลย์ อูแอส
01:00 โชเลท เอสโอ 3-0 ลียง ดูเชรี่
01:00 อูแอส กงการ์กโน่ 0-1 บรูค พีรอนนาส
01:00 เกรไตล์ 0-1 ยูเอสแอล ดันเคอร์
01:00 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 0-1 ปัว เอฟซี
01:00 เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ 0-0 อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์
01:00 วิลเลฟรองเช 2-0 อฌักซิโอ้ GFCO
Finland - Kakkonen Lohko
22:59 คาริเนน โปเจ็ท 0-2 อิลเวส แทมเปเร่ 2
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
22:59 วีบรอก 5-0 เฟรมัด อเมเจอร์
23:30 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 1-1 เวนด์ซีเซล
Poland Ekstraklasa
22:59 ซาเกลบี้ ลูบิน 0-1 โปกอน เซซิน
01:30 วิสล่า คราคอฟ 1-2 ปิแอส กลิวิส
โปแลนด์ ลิกา 1
22:59 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 2-1 จีเคเอส ทิคี
22:59 วิเกร ซูวาล์วกี๊ 1-0 ออด้าโอพอล
22:59 โครบริ โกลกูฟว์ 1-0 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
00:00 สตอล เมียเลช 5-1 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
01:45 เมียดิซ เลกนิก้า 4-1 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์
Ukrainian Premier League
22:59 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 6-0 โคลอส โคซาลิฟก้า
Serbian Superliga
22:59 คูคาริคกิ สตานคอม 0-0 วอจโวดิน่า โนวิ แซด
01:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 3-1 เอฟเค แรด เบลเกรด
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
22:59 เอสซี ซนอย์โม 0-0 เอสเอฟเค โชวิน่า
Turkey 2 Ligi A
22:59 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 2-1 เอสคิเซไฮสปอร์
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
22:59 เฮชเอ็นเคกอริก้า 2-4 ดินาโม ซาเกร็บ
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
22:59 ตูตา เดอร์เรซ 1-0 ฟลามุลตารี่ โวลเร่
มอลตา พรีเมียร์ลีก
22:59 มอลตาเอฟซี 1-0 ซานตา ลูเซีย
01:15 เซงลีอา แอทเลติค 2-0 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี
Malta First Division League
22:59 Qrendi 0-0 Naxxar Lions
00:00 เซนต์ แอนดรู 1-2 Pieta Hotspurs
01:15 แพมเบิร์คแอทลีต้า 1-2 สวีอิยูไนเต็ด
Estonia Esi Liiga
22:59 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 2-0 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2
Serbia Prva Liga
22:59 เอฟเค ทราจัล 0-0 Semendrija 1924
Estonia Teine Liiga
22:59 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 2-4 นอมเม่ เจเค คาลจู 2
พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
22:59 เอฟเค ซาราเยโว 2-0 เอ็นเค เซลิก
Serbia Srpska Liga
22:59 FK Trayal Krusevac 0-0 FK ซเมเดเลโว
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
23:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 4-3 เนิร์นแบร์ก
23:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 2-0 ดินาโม เดรสเดน
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
23:30 เทเลค กรอซนี่ย์ 0-2 โลโคโมทีฟ มอสโก
Mauritania Division 1
23:30 เอซีเอส เคซาร์ 0-3 เอเอสซี เคเดีย
02:00 ASC Tidjikja 1-1 AS Garde Nationale
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
00:00 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 1-0 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
เยอรมันลีกา 3
00:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 3-1 ไกเซอร์สเลาเทิร์น
Germany Regionalliga
00:00 เอสซี เวิร์ล 0-0 อเลมานเนีย อาเค่น
00:00 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ 3-0 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี
00:30 เอฟซี เมมมินเก้น 1-1 ทีเอสวี บุชบัช
00:30 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 2-1 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน)
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 ไอเค ฟรีจ เทบีย์ 0-3 ฮาล์มสตัด
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
00:00 อัลบอร์ก 1-0 โอเดนเซ่ บีเค
Austrian 3.Liga
00:00 ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก 3-1 เอสซี คาลสดอฟ
00:00 สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 6-0 เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า
00:00 เอฟซี เวลส์ 1-5 เอสซี ไวซ์
00:00 วอคลามาร์ค 2-2 เอสซี คาลส์ดอร์ฟ
00:00 น็อยซีเดิล 2-0 SV Stripfing Weiden
00:00 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 1-1 Team Wiener Linien
00:00 ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 6-3 เอสวี เซเคอเคน
00:00 ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ 2-2 เอสวี วาลส์-กรูนัว
00:00 เอสซี ชวาส 1-1 SC Imst
00:30 FC Andelsbuch 0-0 อาเอสคา เอไพรช์สดอร์ฟ
00:30 เอสซี แมนสดอร์ฟ 1-0 Ask-bsc Bruck/leitha
00:30 Traiskirchen 2-4 เอสวี แมตเตอร์สเบิร์ก (สมัครเล่น)
00:30 Worgl Obi SV 6-1 FC Zirl
Botswana Premier League
00:05 Molepolole City FC 0-1 โอราปา ยูไนเต็ด
Denmark - 4.Liga
00:00 Silkeborg KFUM 2-2 Aarhus Fremad 2
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
00:00 SC Eltersdorf 4-1 ดีเจเค เจเบนบัช
00:00 Engers 0-2 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน)
00:00 Hertha Wiesbach 2-2 เอสวี เอลเวอร์สเบิร์ก 2
00:30 เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) 1-1 FC Ismaning
00:30 แฮมม์ยูไนเต็ด 1-1 TSV Sasel
00:30 TuS Osdorf 1-1 Uhlenhorster SC Paloma
01:00 FC Suderelbe 3-2 Bramfelder SV
01:00 Hamburger SV III 4-3 SC Concordia Hamburg
01:00 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 8-1 SV 1899 Merseburg
Slovenia 3.Liga
00:00 Tinex Sencur 1-1 MNK FC Ljubljana
Austria Erste Division
00:10 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 2-3 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์
00:10 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 2-0 เอสวี ฮอร์น
00:10 เอสเคยู อัมเสตทเทน 1-1 ลาฟนิทซ์
00:10 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 1-2 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค
00:10 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 3-1 ออสเตรีย ลัสเตนัว
Sweden U19
00:15 ไอเอฟเค ลิดินโก(ยู 19) 2-4 เทบีย์ ไอเอส (ยู 19)
German Womans League
00:15 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) 1-3 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
00:30 กาลาตาซาราย 3-2 ชีวาสสปอร์
เบลเยียม ยู 21
00:30 ราซิ่ง เกงค์ ยู21 เลื่อน สแตนดาร์ด ลีเอจ ยู21
00:30 ราซิ่ง เกงค์ ยู21 เลื่อน สแตนดาร์ด ลีเอจ ยู21
Austria Landesliga
00:30 เฟริส เวียนนา 1894 1-0 Sportunion Mauer
Cameroon Elite One
00:30 Colombe du Dja et Lobo 2-5 Bamboutos de
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
01:00 ก็อง 0-0 วาล็องเซียนส์
01:00 ทรัวส์ 2-1 เลอ ม็องส์
01:00 เอฟซี แซมบี 0-0 โซโชซ์
01:00 เกรอน็อบล์ 0-0 โอร์แลงส์ ยูเอส
01:00 อฌักซิโอ้ 0-0 น็องซี่
01:00 ชาโตรูซ์ 0-1 ปารีส เอฟซี
01:00 แกลร์กมงต์ ฟุต 0-1 โรเดซ อเวรอน
01:00 ชามัวร์ นิออร์ท 0-0 แก็งก็อง
French Championnat Amateur
01:00 Andrezieux 2-3 Angouleme
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
01:00 เอสซี คัมบูร์ 5-1 เอฟซี ออสส์
01:00 เดน บอสช์ 0-0 โรด้า เจซี
01:00 ดอร์เดรชท์ 1-2 เฮลมอนด์ สปอร์ต
01:00 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 2-2 เอ็นเอซี เบรด้า
01:00 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 3-0 โวเลนดัม
01:00 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 3-2 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)
01:00 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 2-2 เดอ กราฟสคัป
01:00 เอ็มวีวี มาสทริสช์ 0-0 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี
01:00 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 1-0 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)
01:00 เอสซี เทลสตาร์ 1-0 อัลเมเร่ ซิตี้
Switzerland Challenge League
01:00 อารัว 1-3 ลัวซานนี สปอร์ท
South Africa Telkom KnockOut
01:00 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 1-1 บิดเวสท์ วิทซ์
Belgium Women's Premier League
01:00 อันเดอร์เลชท์ (ญ) 5-0 คลับบรูซ(ญ)
01:00 สตองดาร์ ลีแอช (ญ) 0-2 KAA Gent Ladies
01:30 ราซิ่ง เกงค์(ญ) 4-1 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ)
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ U23
01:00 เชลซี(ยู 23) 3-1 อาร์เซน่อล (ยู 23)
01:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) 4-1 เอฟเวอร์ตัน (ยู 23)
01:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) 0-2 เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23)
01:00 มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) 2-1 เรดดิ้ง(ยู 23)
01:00 นอริช ซิตี้ (ยู 23) 2-4 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23)
BRA D4
01:00 Ibis SC 0-0 Retro/PE
01:00 Vera Cruz PE 1-0 Decisao
Scotland FA Cup
01:05 บอนนี่ริกก์โรส 2-0 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี
01:30 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 3-1 ธนาคาร โอ ดี
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
01:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 3-0 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
01:30 มูสครอน เปรูเวลซ์ 0-1 คลับบรูซ
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
01:30 เวสเตอร์โล 2-0 เคเอสซี โลเคอเรน
เวลส์ คัพ
01:30 Cambrian & Clydach 7-3 Ynyshir Albions
Spanish Bizkaia-Tercera Division
01:30 CE Andratx 2-0 ยูดี อัลคูเดีย
Brazil U20 Cup
01:30 ริโอ เวร์เด(ยู 20) 0-0 Aparecidense U20
01:30 วิลา โนวา(เยาวชน) 4-1 Santa Helena U20
01:30 AE Olimpio U20 2-1 อนาโปลิน่า(ยู 20)
Brazil Serie D
01:30 Raca SC 0-2 ASEEV
06:00 ปิกอส 3-1 Oeirense
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
01:45 นีซ 1-4 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
01:45 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 1-1 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
ลีกวัน อังกฤษ
01:45 ลินคอล์น ซิตี้ 0-0 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
01:45 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 1-1 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
01:45 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 0-0 โบฮีเมี่ยนส์
01:45 คอร์ก ซิตี้ 1-0 ดันดาล์ค
01:45 ยูซี ดับลิน 0-3 แชมร็อค โรเวอร์ส
02:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์ 1-0 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
01:45 คาร์บินทารี เอฟซี 1-1 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
01:45 Larne FC 2-3 เกล็นโตรัน
พรีเมียร์ลีก เวลส์
01:45 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 3-1 แกลร์นาร์ฟอน
02:00 คาร์มาร์เธ็น 0-0 อเบอรี่สวิธทาวน์
Futsal Spain Division De Honor
01:45 เลบันเต(ฟุตซอล) 0-3 Peinsa F.S. Cartagena Futsal
02:00 เพนิสโคลา(ฟุตซอล) 5-0 คอร์โดบา(ฟุตซอล)
02:15 Vaidepenas Futsal 2-2 แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล)
The lowlands of Scotland League
01:45 อีสต์ สเตอร์ลิง 0-1 Kelty Hearts
Ireland Leinster Senior League
01:45 Hartstown Huntstown 0-1 Sacred Heart Firhouse Clover
Leinster Senior Cup
01:45 ลิฟฟีย์ เพลียส์ 1-0 Leixlip United
02:00 เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี 0-0 บลูเบล ยูไนเต็ด
ลาลีกา สเปน
02:00 กรานาดา ซีเอฟ 1-0 โอซาซูน่า
อิตาลี เซเรีย บี
02:00 ชิตตาเดลล่า 1-3 โคเซนซ่า 1914
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
02:00 คาดิส 2-0 ลาส พัลมาส
Venezuela Segunda Division
02:00 ซีแอ เฟอเรียล 2-0 แอตเลติโก้ เอลวิเกีย
โปรตุเกส คัพ
02:30 โควา พีดาเด้ 0-4 เบนฟิก้า
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:30 โบลิวาร์ 7-2 คลับ กัวบิร่า
05:15 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 3-1 รีล โปโตซี่
07:30 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 1-1 อัลเวย์เรดดี้
07:30 นาซิอองนาล โปโตซี 1-1 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
Bolivia Nacional B
02:30 Independiente Petrolero 2-2 Stormers Sporting Club
02:30 Real Tomayapo 2-0 Nacional Senac
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
03:30 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 7-0 เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด
08:00 เอเลี่ยนซา ลิม่า 2-2 คาร์ลอส แมนนุซซี่
Ecuador Reserve League
03:00 Tecnico Universitario Reserves 2-1 Mushuc Runa Reserves
Brazil Campeonato Paulista Youth
03:00 Bandeirante U20 2-0 Catanduva/SP Youth
ชิลี พรีเมียร์ บี
04:00 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 1-0 ดิปอรเต่ส เตมูโก
06:30 นูเบลนเซ่ 2-0 เปอร์โต มอนต์
Mexico Liga MX Femenil
04:00 คลับ เนกาซ่า (ญ) 1-2 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ)
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:15 CD El Vencedor 2-2 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
05:00 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 3-3 ริเวอร์เพลท
07:10 โบคา จูเนียร์ส 0-1 ราซิ่ง คลับ
Mexico Primera Divison A
05:00 ยูเออีเอ็ม โปตรอส 2-3 คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า
07:00 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 2-1 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า
09:00 เวนาโดส เอฟซี 2-4 แทมปิโก มาเดโร
Copa Libertadores Femenino
05:00 โคโล โคโล่ (ญ) 1-3 อัตเลติโก ฮุยล่า(ญ)
05:00 ซีเอ เพนาโรล(ญ) 0-1 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ (ญ)
07:30 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) 1-2 Deportivo Cuenca (w)
07:30 Estudiantes Caracas (w) 2-0 มุนโด ฟูทูโร่ (ญ)
Paraguayan Division 2
05:00 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 1-2 อติรา เอฟซี
เซเรีย บี บราซิล
05:15 คริคูม่า 0-1 ซีอาร์บี แม็คซิโอ
07:30 วิตอเรีย บีเอ 0-1 ลอนดริน่า พีอาร์
Colombia Copa Mustang A
06:00 เอ็นบิกาโด เอฟซี 0-0 ลา อีคูดัด
08:00 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 4-0 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
06:00 นาซิอองนาล อซุนซิยง 0-0 เจนเออะแร็ล ดิแอซ
USA National Premier Soccer League
06:00 Duke 0-0 North Carolina State
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
07:00 พูอีบลา 0-1 อัตลาส
09:00 เวราครูซ 1-3 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล
09:05 ซานโตส ลากูน่า 4-1 คลับ ตีฮัวนา
New Zealand NRFL Premier Division Women
07:00 Canterbury United (w) 1-3 Northern Football (w)
07:00 เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (นิวซีแลนด์)(ญ) 4-2 Capital FF (w)
Argentine Torneo A
07:00 คลับ ซิโพลเล็ตติ 2-0 โซล เดอ เมโย
07:00 Ferro Carril Oeste Gral Pico 1-0 ซานซิเนน่า
07:15 เดปอร์ตีโบ ไมปู 3-0 Desamparados
Aruba Division Di Honor
07:05 SV Britannia 2-1 เอสวี ลา ฟาม่า
Ecuador Copa Pilsener A
07:15 โอลเมโด้รีโอบัมบา 0-0 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า
USL Division 1
07:30 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 2-1 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง)
09:30 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 3-1 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี
Colombia Copa Mustang B
07:30 คอร์ตูลัว 1-0 เดปอร์เตส ควินดิโอ
08:10 เดปอร์ติโว เปไรร่า 1-1 Expreso Rojo
New Zealand Youth League
08:00 ออกแลนด์ซิตี้(ยู 20) 1-2 ไวทาคีรีเรนจ์ ยูไนเต็ด(ยู 20)
08:00 เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ เอฟซี (ยู 20) 0-2 เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ยู 20)
Mexico Segunda Division
08:00 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 4-0 คอร์รีคามินอส 2
08:00 Deportivo Cafessa 6-1 Ciervos FC
09:00 Coras De Nayarit 2-0 เอสตูเดียนเตส เตคอส
Panama Liga Nacional de Ascenso
08:00 Azuero FC 0-0 SD Atletico Nacional
08:00 ซานฟานซิสโก เอฟซี 2-1 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า
Indonesia Liga 1 Women
09:00 PSM Makassar (w) 0-3 Bali United (W)