2K Shares

บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ONE2GOAL
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 18-11-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป เทลสตาร์
รอง 0.25 (HOL D2 20:30)
พัลไมรัส
ต่อ 1.5/2 (BRA D1 02:00)
วาลเบิร์ก FC
สูง 2.5/3 (SWE D2 20:30)
โก อเฮด อีเกิ้ลส์
รอง 0.25 (HOL D2 20:30)
เอสโตเนีย
รอง 1/1.5 (UEFA NL 02:45)
อังกฤษ
ต่อ 0.5 (UEFA NL 21:00)
เบเนเวนโต้
รอง 0.25 (ITA D2 21:00)
ฟินแลนด์
รอง 0.25 (UEFA NL 02:45)
IFK วาร์นาโม่
ต่อ 1 ลุก (SWE D2 20:30)
เต็ง โก อเฮด อีเกิ้ลส์
รอง 0.25 (HOL D2 20:30)
เอสโตเนีย
รอง 1/1.5 (UEFA NL 02:45)
อังกฤษ
ต่อ 0.5 (UEFA NL 21:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 18-11-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง คาดิส
ต่อ เสมอ (SPA D2 22:00)
เบลารุส
ต่อ 2.5/3 (UEFA NL 00:00)
ไอร์แลนด์เหนือ
รอง 0.25 (UEFA NL 00:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
60025
มานุศักดิ์ รุ่งเรืองกิจ 17 12/2/3 45.5 WWWWDWWWDl อังกฤษ
2
24237
farunk1234 17 13/0/4 44 LLWWWLWWWW ฮังการี
3
63008
จิรศักดิ์ คำญา 16 13/0/3 43 WWWWwwLWWw เบลเยียม
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
62907
ทีเด็ด เข้าเต็ม 2/17 15 (17) 500.00
LWLLW
LWLLW
LLLWW
ลูโก้
วิตอเรีย เซตูบัล
เซาเปาโล
เบเนเวนโต้
โรซาริโอ เซ็นทรัล
2
62572
กุ้ง ผลน้ำอ้อม 1/17 15 (17) 500.00
WLLWl
LWWWD
WWWWW
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
ซานมารีโน
พัลไมรัส
สวิตเซอร์แลนด์
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
3
35486 star
Nawapon Poonlap 1/17 15 (17) 500.00
LwWLW
lDWlL
LWWWL
ซานมารีโน
มอลโดวา
ฮังการี
เกรมิโอ้ ปอร์โต้
เซาเปาโล
TDEDSIAM
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

ONE2GOAL

ข่าวฟุตบอล

“ดิด้า”อวยไส้แตกยก”อลิสซอน”มีสิทธิ์ขึ้นชั้นมือท็อปโลก

“ดิด้า”อวยไส้แตกยก”อลิสซอน”มีสิทธิ์ขึ้นชั้นมือท็อปโลก

ดิด้า อดีตตำนานนายทวารทีมชาติบราซิล ออกโรงชื่นชมแข้งรุ่นน้องอย่าง อลิสซอน ว่ามีฝีมือพัฒนาขึ้นมามากนับตั้งแต่ย้ายไปค...

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ONE2GOAL

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอาทิตย์ที่ 18 พฤศจิกายน 2561
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
18:00 นูมานเซีย ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 0.5/1 - 5 ต่อนูมานเซีย $$$$
22:00 คอร์โดบ้า คาดิส เสมอ ต่อคาดิส $$$$
00:00 อัลบาเซเต้ ลูโก้ 0.5 ต่ออัลบาเซเต้ $$$$$
00:00 อัลคอร์ค่อน เอลเช่ 0.5/1 - 10 ต่ออัลคอร์ค่อน $$$$$
กระชับมิตรทีมชาติ
02:45 สเปน บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา 2 - 5 รองบอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา $$$
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
18:15 มาสทริสช์ โรด้า เจซี ลบสิบ โรด้า เจซี $$$
20:30 เอฟซี ทเวนเต้ โก อเฮด อีเกิ้ลส์ ปป รองโก อเฮด อีเกิ้ลส์ $$$
20:30 เทลสตาร์ เดน บอสช์ ปป - 5 รองเทลสตาร์ $$$
22:45 ไนจ์เมเก้น สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม เสมอ ต่อสปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม$$$
แอฟริกันเนชันส์ คัพ
18:30 มาดากัสการ์ ซูดาน 1 ต่อมาดากัสการ์ $$$
20:00 เอธิโอเปีย กานา 1 - 5 รองเอธิโอเปีย $$$
20:00 เคนยา เซียร์ราลีโอน 1 - 10 ต่อเคนยา $$$
20:30 โมซัมบิก แซมเบีย เสมอ ต่อโมซัมบิก $$$
21:00 เลโซโท แทนซาเนีย เสมอ ต่อเลโซโท $$$
21:30 คองโก-บราซซาวิล คองโก-กินชาซา บวกสิบ ต่อคองโก-กินชาซา $$$
22:00 แองโกลา บูร์กินาฟาโซ บวกสิบ ต่อแองโกลา $$$$
22:59 โตโก แอลจีเรีย บวกสิบ ต่อแอลจีเรีย $$$$
22:59 ไลบีเรีย ซิมบับเว ลบสิบ ซิมบับเว $$$
00:00 กินี ไอเวอรี่โคสต์ เสมอ ต่อกินี $$$
00:00 มอริเตเนีย บอตสวานา 1 ต่อมอริเตเนีย $$$
โปรตุเกส ลีก คัพ
18:45 วิตอเรีย เซตูบัล ทอนเดลา 0.5 - 10 ต่อวิตอเรีย เซตูบัล $$$
22:00 เบเลเนนส์ ชาเวซ ปป - 10 รองชาเวซ $$$
กระชับมิตร (สโมสร)
19:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก ชาลเก้ 04 ลบสิบ ชาลเก้ 04 $$$
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
19:45 ฮวิโดฟ ไอเอฟ เฟรเดอริเซีย 0.5/1 - 10 ต่อเฟรเดอริเซีย $$$
19:45 เฮอฟอล์จ โคเก้ ลิงบี้ ปป - 5 รองลิงบี้ $$$
19:45 นาเอสเวด Nykobing Falster ปป - 5 รองNykobing Falster $$$
19:45 โรสกิลด์ เฮลซิงกอร์ ปป รองเฮลซิงกอร์ $$$
19:45 ซิลเคบอร์ก อเมเจอร์ 0.5/1 ต่อซิลเคบอร์ก $$$
22:00 วีบรอก ทิซเตด เอฟซี 1/1.5 - 5 รองทิซเตด เอฟซี $$$
อิตาลี C1A
20:30 ซุดติโรล อัลโต้ เพซาโร ปป ต่อซุดติโรล อัลโต้ $$$
20:30 เฟอร์มาน่า อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ 0.5/1 - 10 ต่อเฟอร์มาน่า $$$
20:30 กุบบิโอ เจียน่า เออมินิโอ ปป ต่อกุบบิโอ $$$$
20:30 ไอโมเลเซ่ แตร์นาน่า ปป - 5 รองไอโมเลเซ่ $$$
20:30 มอนซ่า 1912 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี ปป - 5 รองมอนซ่า 1912 $$$
20:30 แซมเบเนเดทเซ่ เฟอรัลพิซาโล ปป - 5 รองแซมเบเนเดทเซ่ $$$
20:30 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า เตราโม่ ปป - 5 รองยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า $$$$
20:30 คูนีโอ โนวาร่า บวกสิบ ต่อโนวาร่า $$$
20:30 ปิซ่า โอลเบีย 0.5/1 ต่อปิซ่า $$$
20:30 ออร์ซ่าเชอน่า โปร เวอร์เซลลี่ ปป - 5 รองออร์ซ่าเชอน่า $$$
22:30 Gozzano เอเอสดี อัลบิสโซลา ปป รองเอเอสดี อัลบิสโซลา $$$
22:30 ยูเวนตุส(ยู 23) ปอนเทเดร่า ปป - 10 รองปอนเทเดร่า $$$
22:30 ปิสโทลเซ่ ปิอาเชนซา ปป - 10 รองปิสโทลเซ่ $$$
22:30 โปร เปียเซนซ่า โปร ปาเทรีย ปป - 5 รองโปร ปาเทรีย$$$
22:30 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า อาเลซซานเดรีย 0.5/1 ต่อวีร์ตุส เอ็นเตลล่า $$$
00:30 อัลบิโนเลฟเฟ่ เรนาเต้ เอซี ปป รองเรนาเต้ เอซี $$$
00:30 ราเวนน่า ริมินี่ 0.5 ต่อราเวนน่า $$$
00:30 ลุคเชเซ่ โรบูร์ เซียน่า ลบสิบ ลุคเชเซ่ $$$
01:00 ตริเอสติน่า วิเชนซ่า ปป - 5 รองวิเชนซ่า $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
20:30 วาลเบิร์ก เอฟซี ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 0.5/1 ต่อวาลเบิร์ก เอฟซี $$$$$
20:30 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ ซีเรียนสก้าเอฟซี 1 ต่อไอเอฟเค วาร์นาโม่ $$$$
อิตาลี เซเรีย บี
21:00 สเปเซีย เบเนเวนโต้ ปป - 5 รองเบเนเวนโต้ $$$
ยูฟ่าเนชันส์ลีก
21:00 อังกฤษ โครเอเชีย 0.5 ต่ออังกฤษ $$$
00:00 ไอร์แลนด์เหนือ ออสเตรีย ปป - 5 รองไอร์แลนด์เหนือ $$$
00:00 ซานมารีโน เบลารุส 2.5 ต่อเบลารุส $$$
00:00 มอลโดวา ลักเซมเบิร์ก ปป - 5 รองลักเซมเบิร์ก $$$
02:45 สวิตเซอร์แลนด์ เบลเยียม ปป - 10 รองสวิตเซอร์แลนด์ $$$
02:45 ฮังการี ฟินแลนด์ ปป - 10 รองฟินแลนด์ $$$
02:45 กรีซ เอสโตเนีย 1/1.5 รองเอสโตเนีย $$$
Portugal Liga de Honora
21:30 สปอร์ติ้ง โควิลฮา อคาเดมิก้า โคอิมบร้า เสมอ ต่ออคาเดมิก้า โคอิมบร้า $$$$
22:00 เอสซี เฟยเรนเซ่ มาฟรา ปป - 5 รองมาฟรา $$$
22:00 อคาเดมีโค วิสุ เอสโตริล เสมอ ต่อเอสโตริล $$$
00:00 UD โอลิเวียร์เร็นเซ่ ฟามาลิเคา เสมอ ต่อฟามาลิเคา $$$
คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ
23:30 ฮาร์ทลี่พูล บาร์เน็ต เสมอ ต่อฮาร์ทลี่พูล $$$
บราซิล ซีรี่เอ
02:00 ปารานา พีอาร์ พัลไมรัส 1.5/2 ต่อพัลไมรัส $$$$$
02:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี ฟลาเมงโก ปป ต่อฟลาเมงโก $$$
02:00 อเมริกา มิไนโร่ ซานโตส ปป - 10 ต่อซานโตส $$$
02:00 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) อินเตอร์นาซิอองนาล ปป - 5 รองโบตาโฟโก้ (อาร์เจ) $$$
04:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1/1.5 ต่อเกรมิโอ้ ปอร์โต้ $$$$
04:00 เซาเปาโล ครูไซโร่ (เอ็มจี) 0.5 ต่อเซาเปาโล $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
03:00 กิลเลอร์โม่ บราวน์ วิลล่า ดาลมิเน ปป - 5 รองวิลล่า ดาลมิเน $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
03:10 ซาน ลอเรนโซ่ แอดเลติโก ทูคูแมน เสมอ ต่อซาน ลอเรนโซ่ $$$
Argentinian Cup
03:10 เทมเปอร์ลีย์ โรซาริโอ เซ็นทรัล 0.5 - 5 รองเทมเปอร์ลีย์ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันเสาร์ที่ 17 พฤศจิกายน 2561
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
12:00 มาชิดา เซลเวีย 1-1 โตเกียวเวอร์ดี้
12:00 คามาทามาเร่ ซานูกิ 0-2 เกียวโต แซงก้า
12:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 1-1 โออิตะ ตรินิต้า
12:00 เอฟซี กิฟู 0-0 อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 3-1 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0-2 รีโนฟา ยามากูชิ
12:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 0-0 โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0-1 โยโกฮามา เอฟซี
12:00 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 3-0 เอฮิเมะเอฟซี
12:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0-0 โทชิกิ เอสซี
12:00 ฟาเจียโน โอคายามา 0-1 โอมิยะ อาร์ดิย่า
Australia Youth League
12:00 บริสแบน โรว์(Am) 2-0 เมลเบิร์น ซิตี้(เยาวชน)
14:30 Canberra United AM 0-1 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น)
K-National League
13:00 กย็องจู เคเอชเอ็นพี 2-0 กิมแฮ ซิตี้
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
13:30 เปอร์เซรู เซรุย 3-1 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี
15:30 พีเอส ติร่า 3-0 ศรีวิจาย่า เอฟซี
15:30 บาริโต ปูเตรา 2-1 มิตรา คูการ์
15:30 พีเอสเอ็มเอส เมเดน 3-3 มารูด้า
Iran U23 Liga
13:30 เพย์กัน(ยู 23) 1-0 Niroye Zamini U23
14:30 Moghavemat Tehran U23 2-1 Olympic Andisheh U23
14:30 Etihad Salar U23 0-0 Kian Padideh U23
15:00 Datis Khodro U23 2-1 Cypress teresopolis U23
17:30 เอสเตกฮลัล เอฟซี(ยู 23) 2-0 Niroomandan Namdar U23
17:30 Saipa U23 1-0 Baderan Tehran U23
18:30 Naft Ahvaz U23 1-0 Mes Kerman U23
18:30 Sanat Naft U23 1-4 Nassaji Mazandaran U23
กระชับมิตร (สโมสร)
16:00 โคแคน 2-0 อิสทิคอล เฟอกาน่า
16:05 ตอร์ปิโด มินส์ค 3-4 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค
17:30 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 0-0 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี
18:00 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ เลื่อน เดสน่า
18:00 ป๊อดเบสคิดเซีย 2-1 คราโคเวีย คราคอฟ
18:00 Septemvri Simitli 1-2 ซีเอสเคเอ โซเฟีย
18:00 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ เลื่อน เดสน่า
19:00 เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น 0-4 เบอโน่
19:00 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 0-1 คาร์ล ไซส์ เยน่า
20:00 รูเดส 1-3 Triglav Gorenjska
20:00 สโลวาน บราติสลาวา 3-1 ดินาโม เบรสต์
21:30 เนิร์นแบร์ก 4-2 อัสติ นาดลาเบม
22:00 มาริบอร์ 3-1 เอ็นเค อลูมินิจ
03:35 ติเกรส์ UANL 2-0 พูมาส ยูนัม
กระชับมิตรทีมชาติ
14:00 ไทย (ยู 21) 0-6 เม็กซิโก ยู 21
15:55 ออสเตรเลีย 1-1 เกาหลีใต้
17:00 อาร์เมเนีย ยู19 1-5 โปรตุเกส(ยู 19)
18:35 จีน ยู21 1-1 ไอซ์แลนด์(ยู 21)
18:45 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) 0-2 อุซเบกิสถาน ยู23
20:00 เนเธอร์แลนด์(ยู 19) 1-0 เยอรมนี (ยู 19)
20:00 อังกฤษ ยู18 3-1 ไอร์แลนด์ ยู18
21:30 ญี่ปุ่น ยู 21 5-0 คูเวต (ยู 23)
00:00 จอร์แดน 2-1 อินเดีย
00:00 เบลเยี่ยม ยู18 2-2 ฮอลล์แลนด์ ยู18
03:30 ตุรกี(ยู 21) 2-0 สกอตแลนด์ (ยู 21)
South Africa Reserve League
15:00 Amazulu Reserves 1-2 Lamontville Golden Arrows Reserves
15:00 Highlands Park Reserves 1-0 Bidvest Wits Reserves
Australia Womens A-League
15:30 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ) 1-0 แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด(ญ)
18:00 เพิร์ท กลอรี่(ญ) 3-0 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ)
Vietnam Championship U21
15:30 ทีที ฮา นอย ยู 21 1-0 รีเบคก้า แม็กซ์(ยู 21)
Indonesia Division 1
16:00 Persiraja Banda Aceh 3-0 Madura FC
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
16:00 อังกฤษ(ยู 19) 3-1 ไอซ์แลนด์ ยู19
17:00 อิสราเอล ยู19 2-1 ลิคเทนสไตน์ ยู19
17:00 ฝรั่งเศส(ยู 19) 7-0 ลิธัวเนีย (ยู 19)
19:30 กรีซ(ยู 19) 5-3 โรมาเนีย(ยู 19)
19:30 บัลแกเรีย(ยู 19) 6-0 ยิบรอลตา (ยู19)
20:00 จอร์เจีย (ยู 19) 1-2 อาเซอร์ไบจาน(ยู 19)
20:00 โครเอเชีย(ยู 19) 2-1 ลักเซมเบิร์ก(ยู 19)
20:15 เบลเยียม(ยู 19) 1-1 มอลตา(ยู 19)
21:00 สกอตแลนด์(ยู 19) 5-0 ซานมารีโน(ยู 19)
21:00 ตุรกี ยู19 3-0 มอลโดวา(ยู 19)
21:00 โปแลนด์ (ยู 19) 4-0 คาซัคสถาน(ยู 19)
22:00 สวีเดน(ยู 19) 1-2 เวลส์(ยู 19)
22:59 สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19) 2-1 มาซิโดเนีย(ยู 19)
02:00 เซอร์เบีย(ยู 19) 3-1 ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 19)
Romania - Liga 2 Seria
16:00 เอฟซีคลินเซนิ 2-1 ซีเอส สตินก้า บาเกา
16:00 ซีเอส บาโลเทสติ 1-0 โปลิ ทิมิโซอาร่า
16:00 ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา 2-1 ยูเวนตุส บูคาเรสต์
16:00 ฟารูล คอนสแตนต้า 5-0 ลูเซียฟารุล โอราเดีย
16:00 เมต้าล๊อกโลบูส 0-0 ชินเดียทาร์โกวิสเต้
16:00 พานดูรี ทาร์กู-จิอู 2-0 ACS Sirineasa
16:00 Ripensia Timisoara 1-1 ดาเชีย มิโอวินี่
18:00 เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า 0-1 ปิโตรลูล โปรเอสติ
Greece U19
16:00 OFI Crete U19 1-1 เออีเค เอเธนส์ (ยู 19)
Israel Youth Cup
16:00 Hapoel Migdal Haemeq U19 1-3 Hapoel Mate Asher U19
Czech Republic U19 League
16:05 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) 2-0 บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
17:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) 1-1 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
17:00 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 3-0 ไพรบราม (ยู 19)
17:00 สโลวัคโก้ (ยู 19) 2-3 วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
18:00 เบอโน่ (ยู 19) 6-0 Dukla Praha U19
19:30 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) 0-2 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
16:15 เอฟซี ปิเซ็ค 2-3 เอสเค ซาปี้
16:15 Vysehrad 0-1 Radotin
16:20 Stechovice 2-0 โลโค ทาวิน
19:00 เอสเค เพรวีซอฟ 0-3 บีเนโซว
19:30 โดบอร์ไวน์ 1-0 Slovan Velvary
19:30 Sokol Zivanice 0-1 ลิโตเมอริส
19:30 Sokol Brozany 1-1 จิสครา โดแมซลิซ
19:30 เอสเค วิคตอเรีย เจรนี่ 1-0 เอฟเค คราลุฟ ดวูล
Serbia Srpska Liga
16:50 BSK Borca 2-4 Crvena Zvezda Mali Mokri Lug
16:50 FK Radnicki Novi Belgrad 1-0 BASK Beograd
18:50 CSK Pivara Celarevo 1-2 Dinamo Pancevo
18:50 FK Omladinac Novi Banovci 1-0 FK Dunav Stari Banovci
19:10 FK Srbobran 0-2 FK Radnicki Sremska Mitrovica
India Mumbai elite league
16:55 Central Bank of India 1-0 Mumbai Customs
Hungary U19 A League
17:00 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 2-2 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19)
17:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) 5-2 ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19)
17:00 Illes Akademia Haladas(U19) 3-1 พัสกัสเอฟซี (ยู 19)
19:00 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 2-2 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19)
Algeria U20 Youth League
17:00 เอ บัว ซาดา(ยู 21) 1-3 เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21)
17:00 JSM Skikda U21 0-1 NC Magra U21
17:00 ยูเอสเอ็ม บลิดา ยู 21 1-0 MC EI Eulma U21
18:10 RC Kouba U21 1-2 ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21)
19:00 เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) 2-2 อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21)
19:00 เอ็มซี ซายดา ยู 21 0-0 USM El Harrach U21
SVK U19 A
17:00 แซดพี สปอร์ตพ็อดเบรโซว่า(ยู 19) 2-3 เอ็มเอสเค ซิลินา ยู 19
19:00 เอฟซี นิตร้า(ยู 19) 0-2 เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19)
France Youth U19 League
17:00 มงต์เปลลิเย่ร์(U19) 3-4 นีซ(U19)
20:30 บูโลญจน์(U19) 0-3 โอร์แลงส์ ยูเอส(U19)
20:30 บอร์กโดซ์(U19) 2-0 น็องต์(ยู 19)
Poland Division 4
17:00 Gornik II Zabrze 1-1 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
18:00 Wda Swiecie 2-2 Gwardia Koszalin
19:00 เอลเคเอส ลอมซา 1-2 Sokol Ostroda
19:00 Rekord Bielsko-Biala 4-1 กัลซอฟ เวียโคโปลสกี้
19:00 Wislanie Jaskowice 1-1 มอเตรอ รูบิน
19:30 Jarota Jarocin 0-1 Gornik Konin
22:59 บอลเทค จีเนีย 2-1 KP Calisia Kalisz
Germany Bundesliga II Women
17:00 โคโลญจน์ (ญ) 0-0 ยูเอสวี เยน่า (ญ)
Hong Kong First Division League
17:00 วอง ไท ซิน 0-2 วิงยี เอฟที
17:30 ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ 0-0 ซิติเซ่น
Spanish Bizkaia-Tercera Division
22:59 Bergantinos CF 1-0 โอเรนเซ
00:00 UD Las Zocas 1-1 เตเนริเฟ่ 2
Georgia U19 League
17:20 FC Telavi U19 5-0 Norchi Dinamo Tbilisi U19
Turkiye Lig3
17:30 มานิซาสปอร์ 1-3 Bodrumspor
17:30 Darica Genclerbirligi 4-0 บันไดมาสปอร์
17:30 Tuzlaspor Kulubu 3-0 Etimesgut Belediye Spor
Turkey 3. Ligi B
17:30 Kocaeli Birlik Spor 0-3 Yomraspor
17:30 Tire 1922 Spor 3-1 Erbaaspor S
17:30 Erokspor 2-0 ออฟสปอร์
17:30 คาซิยาก้า 0-0 Catalca Spor
17:30 Ankara Adliyespor 2-2 อนาโดลู อัสคูดาล
17:30 Muglaspor 0-1 Serik Belediyespor
India Goa Professional League
17:30 ซัลเกาการ์ สปอร์ท คลับ 3-3 FC Goa Development II
Israel C League
17:30 Ahi Acre 0-2 Ironi Bnei Kabul
19:30 Hapoel Bnei Musmus 1-2 มัคคาบี้ อฮิลัคซอล
19:30 ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี 1-1 Bnei Baqa United
Spain Youth League
17:30 Calavera CF U19 8-0 UD Tomares U19
18:00 Lugo U19 0-0 Real Oviedo U19
18:00 บาร์เซโลน่า(ยู 19) 2-0 Gimnastic Manresa U19
18:30 Danok Bat U19 1-2 UDC Txantrea U19
19:00 เซลต้า บีโก้(ยู 19) 2-2 Racing Santander U19
19:10 Rusadir CF U19 0-1 กอร์โดบา(ยู 19)
19:20 CF Laguna U19 3-2 CD Ofra U19
19:30 UD Guia U19 3-2 SD San Jose U19
21:00 เอลเช่(ยู 19) 1-2 เรอัล มูร์เซีย(ยู 19)
22:00 Atletico Madrileno U19 2-0 Alboraya U19
22:00 Kelme CF U19 1-1 เลบันเต (ยู 19)
22:30 เซบีย่า ยู19 4-1 Seneca CF U19
22:30 CD Diocesano U19 1-0 Alcorcon U19
00:00 Almeria U19 1-3 เรอัล เบติส (ยู 19)
Iran League Division 1
18:00 มาลาวัน 1-1 เมส เคอมัน
18:30 Persepolis Pakdasht 1-0 Shahrdari Mahshahr
18:45 Karoun Ahvaz 1-0 Navad Urmia
Estonia Esi Liiga
18:00 Kohtla-Jarve JK Jarve 3-1 Keila JK
18:00 FC Elva 0-1 FC Kuressaare
18:00 Tabasalu Charma 3-0 Ajax Lasnamae
Portugal U23
18:00 มาริติโม่(ยู 23) 2-1 เบเลเนนเซส(ยู 23)
22:00 วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) 1-0 เฟยเรนเซ่(ยู 23)
Turkey A2 League U19
18:15 คาซิมปาซ่า (ยู 19) 0-0 Buyuksehir Erzurumspor U19
อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ
18:30 ไทย 4-2 อินโดนีเซีย
19:00 ติมอร์-เลสเต 2-3 ฟิลิปปินส์
โปแลนด์ ลิกา 2
18:45 การ์บาเนียกราโกล 2-1 วอร์ต้า พอซแนน
19:00 ราดอมเมียร์ก ราดอม 2-0 รุช ซอร์ซอฟ
19:00 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 0-1 จีเคเอสเบลชาโตว์
19:00 Elana Torun 5-1 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
19:00 Resovia 1-0 สเตล สตาโลว่า โวล่า
19:00 เคเอส อีเนอเกติก โร 1-1 กริฟเวเฮอโรโว่
19:30 Skra Czestochowa 0-0 โกลนิค เลชน่า
22:00 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 3-2 บิโตเวีย บิโตฟ
22:00 โครบริ โกลกูฟว์ 0-1 จีเคเอส ทิคี
22:59 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 1-5 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
22:59 โปกอน ซีดล์เซ 3-1 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
01:10 วิดซอว์ ลอดส์ 1-1 โรซวอช์ย คาโตวิตเซ
Futsal Russia Division De Honor
18:50 MFK CPRF Futsal 2-6 Norilsky Nickel Futsal
ลีกวัน อังกฤษ
19:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 0-0 วอลซอลล์
22:00 แอคคริงตัน 0-2 บาร์นสลีย์
22:00 บริสตอล โรเวอร์ส 1-2 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
22:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1-0 โคเวนทรี
22:00 ดอนคาสเตอร์ 2-1 วิมเบิลดัน
22:00 ลูตัน ทาวน์ 5-1 พลีมัธ
22:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-0 จิลลิ่งแฮม
22:00 ปีเตอร์โบโร่ 1-1 แบรดฟอร์ด
22:00 ชรูว์สบิวรี่ 3-2 โรชเดล
22:00 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 1-2 แบล็คพูล
22:00 ซันเดอร์แลนด์ 1-1 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
Germany Regionalliga
19:00 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 1-2 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์
20:00 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 0-1 เอฟซี เมมมินเก้น
20:00 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 2-1 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม
20:00 ทีเอสวี บุชบัช 1-1 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)
20:00 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ เลื่อน เอสวี เฮล์มสเตเทน
20:00 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 2-2 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น
20:00 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 2-2 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)
20:00 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 1-1 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี
20:00 โฮลสไตน์ คีล 2 2-1 VfB ลูเบ็ค
20:00 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 2-1 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
20:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 0-0 วอทเทนชาย 09
20:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 0-2 บอนเนอร์
20:00 โคโลญจน์ (เยาวชน) 1-3 FC Kaan-Marienborn
20:00 เอสวี ลิปสตัดท์ 0-2 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)
20:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 2-0 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
20:00 SV Straelen 1-0 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น
20:00 TV Herkenrath 0-3 วัปเปอร์ทาเลอร์
20:00 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ เลื่อน เอสวี เฮล์มสเตเทน
20:20 เอฟซี ไพพินส์รีด 1-2 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์
22:00 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 2-0 วีเอฟบี โอลเดนเบอร์ก
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
19:00 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 1-2 อาซาเน่ ฟุตบอล
แอฟริกันเนชันส์ คัพ
19:00 คอโมโรส 2-1 มาลาวี
19:30 เซเชลส์ 1-8 ลิเบีย
20:00 แอฟริกาใต้ 1-1 ไนจีเรีย
20:00 ยูกันดา 1-0 เคปเวิร์ด
21:00 นามิเบีย 0-0 กินีบิสเซา
22:00 อิเควทอเรียลกินี 0-1 เซเนกัล
22:00 กาบอง 0-1 มาลี
23:30 แกมเบีย 3-1 เบนิน
Slovakia 3.Liga
19:00 MSK Slovan Trencianske Teplice 0-0 KFC Kalna nad Hronom
19:00 โนวี่เมสโต 0-1 Malzenice
Denmark Womans League
19:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) 5-2 วีเอสเค ออร์ฮูส (ญ)
19:00 โคลดิ้ง บี (ญ) 5-0 Boldklubben AF 1893 Women
19:00 โอเดนเซ่ บีเค (ญ) 4-2 ทิซเตด เอฟซี (ญ)
19:30 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 5-1 สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ)
Hungary Womens Division 1 League
19:00 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) 1-0 Viktoria FC Szombathely Women
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
19:00 Super Nova 0-3 เมตต้า/ลู ริกา
Germany Landespokal
19:00 Einheit Rudolstadt 0-3 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น
19:00 Ludwigsfelder FC 3-3 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด
20:15 ซาบรุคเค่น 1-1 VFB Homberg
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
19:00 เบรเมอร์ เอสวี 10-0 แวร์เดอร์ เบรเมน 3
19:30 Wacker Nordhausen II 2-3 คาร์ล ไซส์ เยน่า 2
20:00 Hertha 06 Charlotten 3-0 FC Anker Wismar
20:00 SV Curslack Neuengamme 2-0 Wedeler TSV
20:00 TuS Holzkirchen 3-0 SpVgg Hankofen-Hailing
20:00 TSV Nördlingen 1-0 TSV Schwabmünchen
20:00 TSV Dachau 1865 1-2 SV Turkgucu Ataspor
20:00 ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) 0-2 เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2
20:00 FC Ismaning 0-2 FC Unterföhring
20:00 ดีเจเค เจเบนบัช 1-1 DJK Ammerthal
20:30 TSG Backnang 1-1 SGV ไฟร์เบิร์ก
20:30 Neckarsulmer Sport-Union 0-0 FSV 08 Bissingen
Argentina Reserve League
19:00 บานฟิลด์(สำรอง) 1-0 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง)
Romania - Liga 3 Seria
19:00 CS Iernut 0-1 เอฟซี อเรียสูล ทรูดา
19:00 AFC Metalul Buzau 0-1 สเตนต้า มิรอสราว่า
Brazil Serie D
19:00 ฟลูมิเนนเซ่ ยู 20 0-1 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน)
Bosnia erzegovina 1st League
19:00 FK Podrinje 5-0 FK Tekstilac
19:00 Rudar Prijedor 1-0 โบแรกซ์ บันจา ลูกา
19:00 Sloga Kraljevo 4-0 Zeljeznicar Banja Luka
19:00 เอฟเค สลาวิย่า 2-1 Sutjeska Foca
พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
19:00 ราโย่ บาเยกาโน่ (หญิง) 2-1 เรอัล โซเซียดาด(หญิง)
22:00 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) 2-3 เรอัล เบติส ( ญ )
Germany Youth U19 League
19:00 โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) 2-2 SV Rodinghausen U19
India Mizoram Premier League
19:10 Chhinga Veng FC 4-0 Bethlehem VT FC
Futsal Spain Division De Honor
19:15 EiPozo Murcia Turistica Futsal 5-1 Peniscola Futsal
00:30 Jaen Paraiso Interior Futsal 2-3 Sala 10 Zaragoza Futsal
02:00 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 3-6 Levante Futsal
คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ
19:30 เบรนทรี ทาวน์ 0-3 โซลิฮัลล์ มอร์
22:00 บาร์โรว์ 0-3 อีสต์ไลก์
22:00 บอร์เรแฮม 0-0 เอ็บบ์สฟลีต
22:00 เชสเตอร์ฟิลด์ 0-0 ฮาแวนท์
22:00 ดาเกนแน่ม 2-1 เอเอฟซี ฟิลด์
22:00 เกทส์เฮด 0-0 ซัตตั้น ยูไนเต็ด
22:00 ฮาลิแฟกซ์ 1-0 โดเวอร์ แอทเตลิก
22:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ 3-1 บรอมลีย์
22:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด 1-1 เร็กซ์แฮม
22:00 ซอลฟอร์ดซิตี 4-0 อัลเดอร์ชอต
22:00 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด เลื่อน ฮาโรเกต ทาวน์
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
19:30 Prostejov 0-1 ทริเน็ค
Croatia 2.HNL
19:30 เอ็นเคโอซีเยค 2 3-1 ดราโกโวลแยค
19:30 เอ็นเค ดูโกพอลเจ 0-0 เอ็นเค โซลิน
19:30 วาร์เท็กซ์ 3-0 Radnik Sesvete
19:30 Kustosija 1-1 Bijelo Brdo
19:30 ดีนาโมซาเกร็บ 2 0-1 เฮชเอ็นเคซิเบนิค
19:30 ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 1-0 เอ็นเคลุคโก้
19:30 ซาดาร์ 1-1 เมดิมัวร์เย่
19:30 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 3-0 NK Vihor
UAE ลีก ดิวิชั่น 1
19:45 อัล ฮัมริยา 2-1 Masfut
22:15 Khor Fakkan 1-0 อัล อราบี
UAE Etisalat Emirates Cup
19:45 อัล วาเซิ่ล 4-2 ดิบา ฟูไจรัช
19:50 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 2-0 อิตติฮัต คาลบา
22:30 อัล อาห์ลี ดูไบ 2-1 บานนี่ ยาส
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
20:00 อินสติตูเต้ เอฟซี 1-4 ลินฟีลด์
22:00 โคเลอไรน์ 1-1 เกล็นโตรัน
22:00 นิวรี่ ซิตี้ 2-0 อาดส์ เอฟซี
22:00 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 2-1 คลิฟตันวิลล์
22:00 ครูซาเดอร์ 3-0 เกล็นนาโวน ลูร์กัน
22:00 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 1-1 ดันแกนน่อน
เฟรนซ์ คัพ
20:30 บาสเตีย ซีเอ 2-4 เซอด็อง
22:59 ST Maur Lusitanos 0-0 ดรานซี่
00:00 Chauray Fc 0-2 นิออร์ท
00:00 เลอ โปอิเคร่ 2-1 โชเลท เอสโอ
00:00 Andrezieux 1-0 ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์
00:30 Gamaches 1-7 เลอ อาฟร์
01:00 Marcq En Baroeuil 0-2 บูโลญจน์
02:00 บาสเตีย 2-1 เลอ ม็องส์
02:00 Vilaine Atlantique 1-4 แบรสต์
07:00 โกลเด้น ไลอ้อน 2-2 เอปินาล
Qatar Cup
20:00 อัมม์ ซาลาล 1-1 เลคห์วิย่า
22:10 อัล การาฟา 3-0 อัล คูไรติอัต
22:10 อัล อราบี 1-2 กาตาร์ เอสซี
Austrian 3.Liga
20:00 Stadlau 4-0 น็อยซีเดิล
Uruguay Reserve League
20:00 นาซีอองนัล เด มอนเตวิเดโอ (สำรอง) 0-4 ดานูบิโอ(สำรอง)
Greece - Football League
20:00 เออร์โกเทลิส 3-0 Trikala Imathias
20:00 คิสสามิกอส 1-2 Volos NFC
20:00 อปอลล่อน 0-1 พลาทานิแอส
20:00 โดซา ดรามัส 2-3 ไอโรโดทอส
เบลารุส คัพ
20:00 บาเต้ โบริซอฟ 0-0 เอฟเค โกโลดียา
เยอรมัน(W) คัพ
20:00 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 3-0 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
สโลวีเนีย ลิกา 2
20:00 Ankaran Hrvatini Mas Tech 0-3 NK Fuzinar
20:00 ดราว่า 2-0 NK Brezice
20:00 Jadran Dekani 3-3 NK Roltek Dob
Northern German state premier league - bayern
20:00 TSV Bordesholm 1-2 TSV Schilksee
20:30 เฮสเซ่น คาสเซล 3-0 FC Eddersheim
20:30 FC Giessen 3-0 Rot-Weiss Hadamar
20:30 บาเยิร์น อัลเซนัว 2-1 Bad Vilbel
Austria Landesliga
20:00 ASK Elektra 3-2 SR Donaufeld Wien
20:00 พีเอสวี เวียนนา 3-3 Slovan HAC
20:00 เอฟซี 1980 วีน 1-0 FC Mauerwerk
Zimbabwe Premier
20:00 บูลาวาโย ซิตี้ 4-1 Capps linked
German Womans League
20:00 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) 1-3 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ)
Malawi Premier League
20:10 Kamuzu Barracks 1-1 Azam Tigers FC
อิตาลี C1A
20:30 โมโนโปลี 2-1 เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ
20:30 ซิราคูซ่า 1-0 บิสเซลเย 1913
20:30 ทราปานี่ 3-1 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้
22:30 คาตันซาโร่ 3-0 ไรติ
00:30 ยูเว่ สตาเบีย 0-0 คาตาเนีย
00:30 แรนเด 1-0 วิโบเนเซ่
00:30 วิเทอเบเซ่ 0-0 คาเซอตาน่า 1908
02:30 ปากาเนเซ่ 2-2 คาเวเซ่
02:30 โปเทนซ่า 0-0 มาเตล่า
Womans French Le Championnat
20:30 Fleury 91 Women's 3-2 Dijon w
20:30 Lille OSC Metropole Women's 0-2 ชิรงแด็งส์ เดอ บอร์กโดซ์ (ญ)
20:30 มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) 5-0 โรเดซ อเวรอน (ญ)
20:30 Paris FC Women's 2-2 เอฟซี แฟลช (ญ)
Italian Women Division 1
20:30 Florentia Women's 1-1 AC Milan (w)
20:30 Juventus (w) 5-0 บารี ( ญ )
20:30 เรส โรมา (ญ) 7-1 Valpo Pedemonte Women
20:30 เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) 2-6 ฟิออเรนติน่า (ญ)
Holland Ligue 3
20:30 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม 2-1 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก
21:00 โคซัคเค่น บอยส์ 4-0 บาเรนเดร๊กท์
21:30 เอฟซี ลินเด้น 1-7 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน)
21:30 VV Sint Bavo 2-0 ชีเวนนินเกน
21:30 สปาเคนเบิร์ก 1-1 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์
Italy Youth Championship Cup
20:30 Fano U19 2-2 Ravenna U19
Algeria Division 2
21:00 เอ็มซี ไซดาร์ 2-2 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช
21:00 เจเอสเอ็ม สกิกดา 1-2 MC Magra
21:00 USM บลีดา 0-1 เอ็มซี อีไอ อิวล์มา
21:00 A Bou Saada 2-0 เอเอสเอ็ม ออราน
21:00 RC Kouba 1-0 USM Annaba
22:59 เอเอสโอ ชเลฟ 2-1 อาร์ซี รีไลแซน
22:59 ยูเอส บิสกรา 2-1 WA Tlemcen
Belgium Women's Premier League
21:00 เคเอสเค ไฮสท์ (ญ) 0-1 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ)
ยูฟ่าเนชันส์ลีก
21:00 เซอร์เบีย 2-1 มอนเตเนโกร
00:00 ตุรกี 0-1 สวีเดน
00:00 อาเซอร์ไบจาน 2-0 หมู่เกาะแฟโร
00:00 มอลตา 0-5 โคโซโว
02:45 อิตาลี 0-0 โปรตุเกส
02:45 แอลเบเนีย 0-4 สกอตแลนด์
02:45 โรมาเนีย 3-0 ลิธัวเนีย
Ireland Leinster Senior League
21:00 University College Cork 3-0 Rockmount
African Youth Championship
21:00 บอตสวานา (ยู 23) 1-2 มาลาวี ยู23
Switzerland 1.Liga Promotion
21:00 เอฟซี ซิอง (ยู 21) 0-1 FC Breitenrain
21:00 บาเซิล ยู21 1-1 อีเวอร์ดอน
พรีเมียร์ลีก เวลส์
21:30 บาลา ทาวน์ 2-3 อเบอรี่สวิธทาวน์
21:30 ลานดูเนา 1-2 คาร์มาร์เธ็น
21:30 แอลลาเนลี 2-0 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์
21:30 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 0-2 เดอะ นิว เซนต์ส
00:15 แกลร์นาร์ฟอน 2-0 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
22:00 มาลาก้า 2-0 กิมนาสติก
00:00 โอซาซูน่า 2-0 เตเนริเฟ่
00:00 เรอุส เดปอร์ติอู 1-4 เอซเตรมาดูรา
02:30 เรอัล ซาราโกซ่า 2-2 มายอร์ก้า
02:45 เรอัล โอเบียโด 2-1 สปอร์ติ้ง กิฆอน
อังกฤษ ดิวิชั่น 2
22:00 บิวรี่ 4-0 สตีฟเนจ
22:00 ครูว์ 3-2 ทรานเมียร์ โรเวอร์
22:00 เอ็กเซเตอร์ 2-2 นอร์ทแธมป์ตัน
22:00 ฟอเรสต์กรีน 0-1 มอร์แคมบ์
22:00 กริมสบี้ ทาวน์ 1-0 คราวเลย์
22:00 แมนส์ฟิลด์ 1-0 พอร์ทเวล
22:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 2-0 แม็คเคิ่ลสฟิลด์
22:00 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 2-0 โคลเชสเตอร์
22:00 น็อตต์สเคาน์ตี้ 0-3 เชลท์แน่ม
22:00 โอลด์แฮม AFC 3-1 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00 สวินดอน 0-4 คาร์ไลส์
22:00 เยโอวิล เลื่อน ลินคอล์น ซิตี้
22:00 เยโอวิล เลื่อน ลินคอล์น ซิตี้
22:00 เยโอวิล เลื่อน ลินคอล์น ซิตี้
22:00 เยโอวิล เลื่อน ลินคอล์น ซิตี้
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ
22:00 บาธ ซิตี้ 1-0 อีสต์บอร์น
22:00 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 0-2 ทรูโร ซิตี้
22:00 ชิพเพนแฮม 3-1 วีลด์สโตน
22:00 ดัลลิช แฮมเลต 0-1 อ็อกฟอร์ด ซิติ้
22:00 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด 1-2 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์
22:00 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 0-0 เซนต์ อัลบัน ซิตี้
22:00 แฮมตัน ลิชมอนด์ 0-1 ดาร์ทฟอร์ด
22:00 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 2-2 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์
22:00 Slough Town 0-1 วอคกิ้ง
22:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 4-1 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส
22:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 3-1 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ
22:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ 3-1 นูเนียตัน ทาวน์
22:00 อัลทริงแคม 3-0 ยอร์ค ซิตี้
22:00 บลายท์ สปราตันส์ 3-2 ครูซอน
22:00 บอสตัน ยูไนเต็ด 1-2 เซาธ์ปอร์ท
22:00 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 3-2 แอชตัน ยูไนเต็ด
22:00 ดาร์ลิงตัน 2-2 เฮเรฟอร์ด
22:00 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 1-2 เทลฟอร์ด
22:00 กุยเซลีย์ 1-1 สเปนนีมูร์ ทาวน์
22:00 คิดเดอร์มินส์เตอร์ 0-4 ชอร์เล่ย์ เอฟซี
22:00 เลมิงตัน 1-0 เชสเตอร์
22:00 สต็อคพอร์ท 1-1 แบล็คเลย์ ทาวน์
Spanish Segunda Division B
22:00 เรอัล ยูนิโอน 1-2 บาราคแอลโด
22:30 เอสดี อมอเรเบียต้า 0-1 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่
22:59 เอสดี ไลเนา 1-0 มิรานเดส
22:59 บาร์เซโลน่า 2 2-1 UE Cornella
22:59 เอสดี อีเจีย 4-4 เยย์ดา
00:30 เอสดี เกอร์นิกา 1-0 เรอัล โซเซียดาด บี
Scottish Championship
22:00 อายร์ ยูไนเต็ด 0-0 กรีน็อค มอร์ตัน
22:00 ฟัลเคิร์ก 1-1 แพททริค ทริสเทล
22:00 ควีน ออฟ เซาธ์ 3-3 อินเวอร์เนสส์
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
22:00 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 4-2 อีสต์ ไฟฟ์
22:00 เบรซิน ซิตี้ 1-5 อาร์บรอท
22:00 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 3-0 ดัมบาร์ตัน
22:00 มอนโทรส 1-1 สแตรนแรร์
22:00 สเตนเฮาส์มัวร์ 1-3 เรธโรเวอร์ส
สก็อตแลนด์ ลีก 2
22:00 แอนนัน แอธเลติก 2-2 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน
22:00 เอลจิน ซิตี้ 1-3 ไคลด์
22:00 เบอร์วิค เรนเจอร์ส 2-0 อัลเบี้ยน โรเวอร์
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
22:00 AS Ain Mlila 1-0 ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส
00:00 เอ็มโอ เบไจอา 1-1 เอ็มซี แอลเจอร์
Scotland Bells Challenge Cup
22:00 Motherwell FC U21 1-2 รอสส์ เคาน์ตี้
22:00 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 2-2 อัลลัว แอทเลติค
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
22:00 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 0-0 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก
England Women Super League
22:00 บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) 2-1 ลิเวอร์พูล (ญ)
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
22:00 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) 5-2 เบยร่า มาร์(U19)
Portugal Campeonato Nacional
22:20 Torquay Cádiz 1-2 กิล วิเซนเต้
04:00 เอฟซี เฟลเกยราส 5-2 ซัล กาดาส
African Cup of Nations for Women
22:30 กานา (ญ) 1-0 แอลจีเรีย (ญ)
01:30 มาลี (ญ) 1-2 แคเมอรูน (ญ)
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
22:59 ทูบิซี่ 3-2 โรเซลาเร่
02:30 เมเชเลน 3-2 KVSK ลอมเมล
Mexico Liga MX Femenil
22:59 Chivas Guadalajara Women 1-1 Queretaro Women
04:45 Club America Women 2-1 Lobos BUAP Women
FIFA U-17 Women
00:00 สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู17 0-3 เกาหลีเหนือ (ญ) ยู17
02:00 เกาหลีใต้ (ญ) ยู17 0-2 แคนาดา (ญ) ยู17
03:00 เยอรมนี(ญ) ยู 17 0-1 แคเมอรูน(ญ) ยู 17
05:00 โคลัมเบีย (ญ) ยู17 1-1 สเปน(ญ) ยู17
Mexico Segunda Division
00:00 Coyotes FC 0-0 Real Zamora
01:00 Cimarrones de Sonora FC II 0-2 เนกาซ่า 2
01:15 โตลูกา 2 3-0 U.A. Zacatecas
04:00 ทักซ์ทลาเอฟซี 1-1 คลับ อเมริกา 2
04:00 ไพโอนีรอส เด แคนคูน 1-1 Sporting Canamy
04:00 CD Albinegros Orizaba 0-2 Irapuato
04:00 Deportivo Gladiadores 1-3 Constructores Gomez Palacio
04:00 Club Canoneros Marina 2-2 Ciervos FC
04:00 CD Cuautla 3-1 Club Celaya
05:00 Loros Universidad 3-0 แปซิฟิค เอฟซี
Ecuador Reserve League
00:00 Barcelona Guayaquil Reserves 0-0 เดปอร์ติโว คูเอนก้า(สำรอง)
Ecuador Campeonato Serie B
00:00 มาชัค รูนา 3-0 อูเรนเซ่ เอสซี
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
00:30 FC ออสส์ 2-0 อัลเมเร่ ซิตี้
00:30 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 3-1 AZ อัลค์ม่าร์ 2
01:45 ดอร์เดรชท์ 0-3 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
01:45 เฮลมอนด์ สปอร์ต 0-2 RKC วาลไวก์
02:45 คัมบูร์ 1-1 โวเลนดัม
Israel State League
00:30 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี 3-1 มัคคาบี้ ยาฟเน่
02:00 Rubi Shapira 1-1 ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี
Brazil Campeonato U19
00:30 Operario FEC U19 2-0 กอริติบ้า ยู 19
00:30 โลนดรีนา ( พีอาร์ ) ยู 19 1-1 แอตเลติโก พาราเนนเซ่ ยู19
Brazil Copa Gaucho
00:30 Lajeadense RS U19 4-1 Rio Grande U19
Spain Segunda Women
01:00 UD San Antonio Pilar (w) 2-6 CD Llamoro W
03:10 UD Las Torres (w) 1-5 Union Viera CF (w)
Guatemala D2
01:00 Club Aurora 2-0 CD Sansare
Brazil Campeonato Paulista Youth
01:00 เนาติโก พีอี (เยาวชน) 0-2 ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน)
01:00 ซิเอร่า(เยาวชน) 0-0 ริเวอร์ พีไอ(เยาวชน)
01:00 อเมริกา-อาร์เอ็น (เยาวชน) 2-2 โบตาโฟโก พีบี(เยาวชน)
02:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 0-1 เซาเปาโล(เยาวชน)
Belgian First Amateur Division
01:30 Dessel Sport 3-0 ASV Geel
02:00 KMSK Deinze 1-1 Thes Sport
02:00 Seraing United 2-2 KSK ไฮสท์
เซเรีย บี บราซิล
02:00 ซีเอสเอ-เอแอล 0-1 อาไว เอฟซี เอสซี
02:00 แซมปายโอ้ คอเรีย 1-0 บาว อีสปอร์ตี่ คลับ
02:00 บราซิล เด เปโลตัส 1-1 กัวรานี่ เอสพี
04:30 วิลา โนวา 2-2 คริคูม่า
06:00 โอเอสเต้ 1-3 โกยาส
Guatemala Liga Nacional
02:00 CD Puerto de Iztapa 1-1 CSD Xelaju MC
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 สปอร์ต บอยส์ เลื่อน บลูมมิ่ง
02:00 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เลื่อน เดอะ สตรองเกสต์
03:00 Royal Pari FC 1-1 เดสตรอย์เยร์ส
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
03:00 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 1-3 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี
ชิลี คัพ
03:00 ปาเลสติโน่ 3-2 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่
Argentina Prim B Metropolitana
03:00 UAI Urquiza 0-1 ออล บอยส์
03:00 ฟลานเดรีย 2-1 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์
03:00 เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 1-1 อัลมิแรนเต้ บราวน์
03:00 ทริสแทน ซัวเรส 1-1 Club Atletico Colegiales
03:00 Talleres Rem de Escalada 0-0 Comunicaciones BsAs
05:30 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 3-1 อัล คิว ซา
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
03:00 Argentino de Rosario 1-0 Deportivo Paraguayo
03:00 Defensores de Cambaceres 0-2 Central Ballester
Argentina group C Tebolidun League Manchester
03:00 Central Cordoba De Rosario 0-0 Sportivo Barracas
03:00 Berazategui 0-0 Club Lujan
03:00 Leandro N Alem 1-0 Argentino de Quilmes
03:00 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน 1-1 Deportivo Armenio
03:10 เฟอโรคาริล มิดแลนด์ 2-0 ซาน มาร์ติน เบอซาโค
03:15 Excursionistas 1-1 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด
Argentina Santa Fe Cup
03:00 โคล่อน 0-3 Union Sunchales
Chile Primera D
03:00 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 1-0 Deportes Recoleta
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
03:10 โบคา จูเนียร์ส 1-0 ปาโตรนาโต ปารานา
CONCACAF Nations League
03:30 คิวบา 1-0 โดมินิกัน
07:00 จาเมกา 2-1 ซูรินาเม
08:00 หมู่เกาะเคย์แมน 0-0 เซนต์ลูเซีย
08:00 นิการากัว 0-2 เฮติ
บราซิล ซีรี่เอ
04:00 โครินเธียนส์ 1-0 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)
04:00 วิตอเรีย บีเอ 1-2 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
06:00 อัตเลติโก มิไนโร่ 1-0 บาเฮีย บีเอ
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:00 3 de Febrero 4-4 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง
05:50 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 1-1 เดปอร์ติโว คาเปียต้
Honduras Liga Nacional
04:00 มาราธอน 3-2 เรอัล ซีดี เอสปานา
08:00 UPNFM 0-1 พลาเทนเซ่
Mexico Primera Divison A
05:00 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 0-1 ดอราดอส เดอ ซินาลัว
10:00 เอฟซี ฮัวเรซ 1-1 Leones Univ Guadalajara
Colombia Copa Mustang A
06:00 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 2-0 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
08:00 ดิปอร์เทส โตลิม่า 0-1 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่
Panama Liga Nacional de Ascenso
07:00 โคลอน ซี-3 0-2 ลีโอเนส เดอ อเมริกา เอฟซี
08:00 เทาโร FC 2-0 อาราเบ้ ยูนิโด้
นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ
08:00 แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี 0-2 Eastern Suburbs AFC
08:00 โอคแลนด์ ซิตี้ 4-1 แคนเตอร์บิวรี่ ยูไนเต็ด
08:00 Tasman United 3-2 เวลริงตัน โฟนิค(R)
08:00 ทีม เวลริงตัน 2-2 Hawke Bay United