บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอล ตารางบอลวันนี้ที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด ตารางบอลวันนี้ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ONE2GOAL
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 26-05-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป ฟอร์ตาเลซ่า
ต่อ 0.5 (BRA D1 05:00)
เอซี มิลาน
ต่อ 1 ลูก (ITA D1 01:30)
เฮาเกซุนด์
ลบสิบ (NOR D1 22:59)
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
รอง 0.5 (USA MLS 05:00)
อตาลันต้า
ต่อ 1.5/2 (ITA D1 01:30)
ซามพ์โดเรีย
รอง 0.25 (ITA D1 22:59)
บาเฮีย
ต่ำ 2/2.5 (BRA D1 05:00)
อินเตอร์ มิลาน
ต่อ 1/1.5 (ITA D1 01:30)
เรอัล โอเบียโด
รอง 0.25 (SPA D2 22:59)
เต็ง ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
รอง 0.5 (USA MLS 05:00)
อตาลันต้า
ต่อ 1.5/2 (ITA D1 01:30)
ซามพ์โดเรีย
รอง 0.25 (ITA D1 22:59)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 26-05-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง ลูโก้
รอง 0.25 (SPA D2 01:00)
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
รอง 0.25 (THA PR 18:00)
แบงค็อก ยูไนเต็ด
สูง 2.5/3 (THA PR 18:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
236 starvip
ไข่เจียว 25 18/2/5 62.5 wDWWWWWWWL เฟเนร์บาห์เช่
2
41902
นนท์​ บอลเต็ง 24 16/3/5 57 WWlLWWWLDW แรนเดอร์ส
3
54467
ชะนีดำ กับ ลิงเผือก 24 18/2/4 55.5 WWWwLWwWLW โมลด์
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
43577
Leganes Pisa 1/23 15 (23) 500.00
LLWwW
DWWLW
wLLWW
-
-
-
-
-
2
28431
เสกสรร โฮมชัย 2/22 15 (22) 500.00
WLLLW
LLlDW
lWWwW
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
เซนต์ เมียร์เรน
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
คัลมาร์
อาเลซุนด์ เอฟเค
3
66107
Thanos Toshna 1/12 15 (12) 500.00
LLwLD
WwLwL
WWWLw
-
-
-
-
-
TDEDSIAM
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] แชมเปี้ยนชิพ
  21:00 แอสตัน วิลลา แอสตัน วิลลา VS ดาร์บี้ ดาร์บี้  
[วิเคราะห์บอล] เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์
  06:30 โตรอนโต้ โตรอนโต้ VS ซานโฮเซ่เอิร์ธเควก ซานโฮเซ่เอิร์ธเควก  
ONE2GOAL
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

ข่าวฟุตบอล

iOS-One2Ball
Android-One2Ball
T-LIVE24TH

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ONE2GOAL

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอาทิตย์ที่ 26 พฤษภาคม 2562
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
17:00 อัลเมเรีย เอดี อัลคอร์ค่อน ปป - 5 รองเอดี อัลคอร์ค่อน $$$
21:00 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า เอลเช่ ปป รองกิมนาสติก ตาร์ราโกน่า $$$
22:59 เตเนริเฟ่ เรอัล โอเบียโด ปป - 10 รองเรอัล โอเบียโด $$$
00:00 กรานาดา ซีเอฟ คาดิส 0.5 - 10 รองคาดิส $$$
01:00 เอซเตรมาดูรา ซีดี ลูโก้ ปป - 5 รองซีดี ลูโก้ $$$
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
18:00 ดินาโม มอสโก อาร์เซน่อล ตูล่า 0.5 - 5 รองอาร์เซน่อล ตูล่า $$$
18:00 โลโคโมทีฟ มอสโก เอฟซี อูฟา 1.5 ต่อโลโคโมทีฟ มอสโก $$$$
18:00 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก สปาร์ตัก มอสโก 0.5 - 5 รองกาโซวิก โอเรนเบิร์ก $$$
18:00 เอฟซี คราซ์โนดาร์ รูบิน คาซาน 1.5 - 10 รองรูบิน คาซาน $$$
18:00 เทเลค กรอซนี่ย์ เอฟเค รอสตอฟ ปป - 5 รองเอฟเค รอสตอฟ $$$
18:00 ซีเอสเคเอ มอสโก ครีลย่า โซเวียตอฟ 1/1.5 ต่อซีเอสเคเอ มอสโก $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
19:30 รอแยล อันท์เวิร์พ ชาเลอร์รัว 0.5 - 5 รองชาเลอร์รัว $$$
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
20:00 โตริโน่ ลาซิโอ ปป - 10 รองลาซิโอ $$$
22:59 ซามพ์โดเรีย ยูเวนตุส ปป - 10 รองซามพ์โดเรีย $$$
01:30 อตาลันต้า ซัสเซาโล่ 1.5/2 - 10 ต่ออตาลันต้า $$$$
01:30 ฟิออเรนติน่า เจนัว ปป - 5 รองเจนัว $$$
01:30 อินเตอร์ มิลาน เอ็มโปลี 1/1.5 รองเอ็มโปลี $$$
01:30 สปอล เอซี มิลาน 1 ต่อเอซี มิลาน $$$$$
01:30 กาญารี่ อูดิเนเซ่ ปป รองอูดิเนเซ่ $$$
01:30 เอเอส โรม่า ปาร์ม่า 2 - 10 ต่อเอเอส โรม่า $$$
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
20:00 เยอร์การ์เด้น ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 1 - 10 รองออสเตอร์ซุนด์เอฟเค $$$
22:30 คัลมาร์ เอล์ฟส์บอร์ก ปป รองเอล์ฟส์บอร์ก $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
20:00 มอลล์บี้ เอไอเอฟ จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก ปป - 5 รองจีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก $$$
22:30 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ ออสเตอร์ ไอเอฟ ปป - 10 รองเทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ $$$
ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20
20:30 เม็กซิโก(ยู 20) ญี่ปุ่น ยู20 บวกสิบ ต่อเม็กซิโก(ยู 20) $$$
22:59 เซเนกัล (ยู 20) โคลัมเบีย(ยู 20) ปป - 10 รองเซเนกัล (ยู 20) $$$
22:59 เอกวาดอร์ ยู20 อิตาลี ยู20 ปป ต่ออิตาลี ยู20 $$$
01:30 โปแลนด์ ยู20 ตาฮิติ ยู20 3.5/4 ต่อโปแลนด์ ยู20 $$$$
ลีกวัน อังกฤษ
21:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก ซันเดอร์แลนด์ เสมอ ต่อซันเดอร์แลนด์ $$$
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
22:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น 2/2.5 - 5 รองเอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น $$$
22:00 แอลเอเอสเค ลินซ์ ออสเตรียเวียนนา ปป -5 รอง ออสเตรียเวียนนา $$$
22:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี สตวร์มกราซ ปป - 10 รองสตวร์มกราซ $$$
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:00 ดูนาเรีย คาลาราซี กาซ เมตาน เมดิอัส ปป - 5 รองกาซ เมตาน เมดิอัส $$$
01:00 คอนคอร์เดีย เชียจน่า ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่ 0.5 - 5 รองคอนคอร์เดีย เชียจน่า $$$
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
22:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ เคพีวี คอคคูล่า 1.5 - 10 ต่อเอชเจเค เฮลซิงกิ $$$$
22:30 ไอเอฟเค มารีฮามน์ วีพีเอส วาซ่า 0.5 ต่อไอเอฟเค มารีฮามน์ $$$
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 ทรอมโซ่ ไอแอล โมลด์ 0.5/1 - 10 ต่อโมลด์ $$$
22:59 เรนเฮล์ม ไอแอล สตรอมก็อดเซ็ท ปป - 5 รองสตรอมก็อดเซ็ท $$$
22:59 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ เฮาเกซุนด์ ลบสิบ เฮาเกซุนด์ $$$
01:00 เอสเค บรานน์ โรเซนบอร์ก 0.5/1 - 10 ต่อเอสเค บรานน์ $$$$
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
22:59 เอฟเค เจิร์ฟ อาเลซุนด์ เอฟเค 0.5/1 - 5 ต่ออาเลซุนด์ เอฟเค $$$
22:59 สตรอมเมน ซานเดฟยอร์ด 0.5/1 - 5 ต่อซานเดฟยอร์ด $$$
22:59 โนท็อดเด้น เอฟเค รัวฟอส เสมอ ต่อโนท็อดเด้น เอฟเค $$$
22:59 คองสวิงเกอร์ เนสท์ โซตรา ปป - 5 รองเนสท์ โซตรา $$$
22:59 สคีด ออสโล ซานด์เนส ยูไอเอฟ ปป - 5 รองซานด์เนส ยูไอเอฟ $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
22:59 อาร์ฮุส เอจีเอฟ แรนเดอร์ส ปป รองแรนเดอร์ส $$$
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
22:59 เฟเนร์บาห์เช่ อันตัลยาสปอร์ 0.5/1 - 10 ต่อเฟเนร์บาห์เช่ $$$$
22:59 กัซเทป อันคารากูคู 1/1.5 - 10 รองอันคารากูคู $$$
22:59 เคย์เซริสปอร์ เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี ลบสิบ เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี $$$
22:59 มาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์ บูร์ซาสปอร์ ลบสิบ บูร์ซาสปอร์ $$$
อิตาลี เซเรีย บี
02:00 เปสคารา เวโรน่า ปป - 10 รองเวโรน่า $$$
บราซิล ซีรี่เอ
02:00 ฟลาเมงโก แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 1/1.5 - 10 รองแอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ $$$
02:00 ซานโตส อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0.5 - 10 ต่อซานโตส $$$
05:00 ฟอร์ตาเลซ่า วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 0.5 - 10 ต่อฟอร์ตาเลซ่า $$$
05:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา เซาเปาโล ปป - 10 รองเซาเปาโล $$$
05:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี) ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1/1.5 - 10 รองชาเปโคเอนเซ่ เอสซี $$$
05:00 บาเฮีย บีเอ ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 0.5 - 5 รองฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) $$$
เซเรีย บี บราซิล
02:00 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ วิตอเรีย บีเอ 0.5/1 ต่อแอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ $$$
Argentina Super League Cup
04:45 โบคา จูเนียร์ส อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 1 - 5 รองอาร์เจนติโนส จูเนียร์ส $$$
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
05:00 แคนซัส วิซาร์ดส์ ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 0.5- 5 รองซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ $$$
06:30 โตรอนโต้ เอฟซี ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 0.5/1 ต่อโตรอนโต้ เอฟซี $$$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันเสาร์ที่ 25 พฤษภาคม 2562
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
12:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 0-0 กัมบะ โอซาก้า
12:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 4-3 เวกัลตา เซนได
13:00 เซเรโซ โอซาก้า 1-0 เอฟซี โตเกียว
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
12:00 เกียวโต แซงก้า 2-0 รีโนฟา ยามากูชิ
12:00 วี-วาเรน นากาซากิ 1-0 โตกุชิม่า วอร์ทิส
13:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 1-1 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
14:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 2-1 โยโกฮามา เอฟซี
15:00 เอฮิเมะเอฟซี 0-1 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:30 เอฟซี เรียวเคียว 2-1 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
12:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย 2-4 อัลโตน่า เมจิค
12:15 อาวอนดาเล่ เอฟซี 0-0 แดนดินัง ซิตี้ เอสซี
14:30 ฮูม ซิตี้ 3-0 แดนน็อค ธันเดอร์
Australia Victorian Division 1
12:00 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส 1-1 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน
12:00 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 1-1 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี
12:00 เมอร์เรย์ ยูไนเต็ด เอฟซี 2-3 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส
12:00 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 2-1 เมลเบิร์น ซิตี้(เยาวชน)
12:05 บรันสวิก ซิตี้ 0-1 เอฟซี บูลลีนไลออน
12:05 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล 0-5 มอร์แลนด์ ซิตี้
12:20 นอร์ธโคท์ซิตี้ 1-1 เวอริบี ซิตี้ เอสซี
14:30 Geelong Sc 1-2 Langwarrin
Australia Capital Territory Premier League
12:05 กาการิน ยูไนเต็ด 5-1 Riverina Rhinos
Australia U20
14:00 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ (ยู 20) 1-1 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20)
14:00 ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) 2-1 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20)
10:00 แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) 1-2 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20)
10:05 รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 3-3 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 58 ยู 20
South Australia Super league
12:30 เมโทรสตาร์ เอสซี 4-1 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี
12:30 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 1-3 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี
12:30 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 1-1 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี
12:30 โครย์ดอน คิงส์ 2-0 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี
12:35 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 0-2 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี
Central Premier League
09:00 เวสเทิร์น ซูเบอร์ 3-0 สต๊อป เอาท์
Chinese Football League Divison 2
14:00 เสฉวน 2-1 Wuhan three town
14:00 เซินเจิ้น เผิงเจิง 0-2 เฉิงตู ซินเฉิง
14:00 ชิงเต่า จงเนิ่ง 3-1 Yanbian Beiguo
14:00 หยินช่วน เห่อแลนแชน 2-3 เหอเบ่ย อีลิท
14:00 ไท่โจวหยวนต้า 7-0 ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี
14:05 เบ้าโถ หนานเจียว 1-1 เจียงซู ยันเฉิง ดิงลี่
18:30 ฮาร์บิน ยี่เถิง เอฟซี 2-0 Lhasa Chengtou
18:30 ซูโจว ดองวู 2-0 ยูนนาน กุนลู
19:05 เจียงซี เหลียนเชง 3-1 Zhejiang Yiwu
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
14:00 อาร์มาเดล เอสซี 2-3 ซอเรนโต้ เอฟซี
14:00 บัลแคทต้า เอฟซี 1-0 อีซียู โยนดาลูบ
14:00 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 1-0 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน)
14:00 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 3-0 Rocking ham City
14:05 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 1-2 สตีรลิง ไลออนส์
14:05 เพิร์ธ เอสซี 2-1 ค็อกเบิร์น ซิตี้
กระชับมิตรทีมชาติ
14:00 เกาหลีใต้ ยู18 2-1 Thailand U18
16:00 สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ยู16 1-4 ไอร์แลนด์ หญิง ยู 16
18:00 จีน ยู18 0-2 นิวซีแลนด์ ยู 18
19:00 อังกฤษ(ญ) 2-0 เดนมาร์ก(ญ)
ซูเปอร์ลีก จีน
14:30 ปักกิ่ง เหรินเฮอ 2-1 เทียนจิน เทนด้า
18:35 เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน 3-2 เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี
18:35 หวูฮั่น ซอลล์ 2-1 เทียนจิน ฉวนเจียน
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
14:30 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 2-0 เหลียวหนิง หวู่วิน เอฟซี
18:30 ปักกิ่ง เอ็นเตอร์ กรุ๊ป เอฟซี 2-2 เจ้อเจียง กรีนทาวน์
18:30 กวางตุ้ง เซาเทิร์น ไทเกอร์ 1-1 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี
18:30 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง 0-0 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี
18:30 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน 0-1 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด
18:35 หนันท่ง ฉื่อยัน 1-0 ซีฉวน อันนาเพอน่า
เค-ลีก
15:00 โปฮัง สตีลเลอร์ 0-0 เอฟซี โซล
17:00 ซองนัม เอฟซี 1-4 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี
17:00 แกงวัน เอฟซี 0-1 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
Romania - Liga 2 Seria
15:00 เมต้าล๊อกโลบูส 3-0 ACS Sirineasa
15:00 สปอร์ทูล สเนโกฟ 1-0 ซีเอส สตินก้า บาเกา
18:00 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 4-1 ลูเซียฟารุล โอราเดีย
K League Challenge
15:00 ซูวอน ซิตี้ 2-0 แทจอน ซิติเซน
17:00 เอฟซี อันยาง 2-1 โซล อี-แลน เอฟซี
ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
15:00 อคาเซีย ริดจ์ 2-1 คาบูลเตอร์ เอฟซี
15:00 ทูวอง 4-4 เดอะ แกป บีพีแอล
15:00 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 3-4 บริสเบน เคไนท์ส
Hungary U19 A League
15:00 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 1-1 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19)
18:00 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 1-0 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19)
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
15:00 เอฟเคครัสโนดาร์เยาวชน 3-0 รูบิน คาซาน (สำรอง)
16:00 ไดนาโมมอสโก เยาวชน 1-0 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน)
16:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 4-2 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(เยาวชน)
18:00 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 3-0 ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า เยาวชน
19:00 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ เยาวชน 1-1 เอฟเค รอสตอฟ เยาวชน
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
15:15 เอสเค เพรวีซอฟ 2-4 โลโค ทาวิน
15:20 เอฟซี ปิเซ็ค 3-1 โซโคล ซิวาไนซ์
15:20 สลาโว วีเซลัด 2-0 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ
22:00 ฟรีเดค-มิสตัค 2-0 โอดรา เปอร์โคเวีย
Germany Landespokal
15:30 โอเบิร์นนูแลนด์ 1-0 เบรเมอร์ เอสวี
15:30 เทเบ เบอร์ลิน 0-1 วิคทรอเรีย 89 เบอร์ลิน
15:30 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 1-2 Tus Dassendorf
19:15 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 2-1 ไวเด้นบรูค
19:15 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 0-3 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส
19:15 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 0-1 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
19:15 ชามนิตเซอร์ 2-0 เอฟเอสวี ซวิคเกา
21:15 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 0-2 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี
21:15 Wuppertaler 1-2 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05
21:15 อเลมานเนีย อาเค่น 3-1 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์
21:15 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 1-0 เฟลนสบวร์ก 08
21:15 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 2-1 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์
21:15 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 1-2 ซาบรุคเค่น
ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
15:35 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค 3-0 ซิดนีย์ โอลิมปิก
16:05 Ted Reiter Mountain City Rovers 1-4 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน
16:05 ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) 1-0 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี
16:10 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 2-4 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
16:00 เอฟเค ชิต้า 0-0 ไดนาโม บรานัวล์
Italian Youth League
16:00 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 0-1 ปาแลร์โม่(เยาวชน)
18:00 ยูเวนตุส(เยาวชน) 4-0 นาโปลี(เยาวชน)
20:00 กาญารี่(เยาวชน) 2-2 โตริโน่(เยาวชน)
20:00 เอ็มโปลี(เยาวชน) 2-4 อตาลันต้า (เยาวชน)
20:00 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 1-1 เอซี มิลาน(เยาวชน)
20:00 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 6-1 คิเอโว่(เยาวชน)
20:00 ซัสเซาโล่(เยาวชน) 2-0 เจนัว(เยาวชน)
Ukraine U21 Liga
16:00 คาร์ปาตี้ (ยู 21) 3-2 ลวีฟ(ยู 21)
16:00 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) 1-3 เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21)
16:00 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) 1-1 พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21)
17:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) 2-0 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21)
18:00 ดินาโม เคียฟ (ยู 21) 7-1 อาร์เซน่อล เคียฟ(ยู 21)
Australia New South Wales League 2
16:00 สปิริต เอฟซี 0-3 นอร์ธ โชเร่ มาริเนิร์ส
16:05 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 0-2 เซนต์ จอร์จ เซนต์
16:05 มาคาร์เธอร์ แรมส์ 1-3 Hills Brumbies
16:05 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 1-2 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส
Poland Division 4
16:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 0-1 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว
22:00 Jarota Jarocin 2-1 Baltyk Koszalin
22:00 มอเตรอ รูบิน 3-2 Podhale Nowy
22:00 Swit Skolwin 1-1 Lech II Poznan
00:00 Victoria Sulejowek 2-4 Lechia Tomaszow Mazowiecki
Czech Republic U19 League
16:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) 3-2 ไพรบราม (ยู 19)
16:00 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) 2-1 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
18:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) 1-1 วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
18:00 สโลวัคโก้ (ยู 19) 1-2 ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19)
Australia FFA Cup
16:05 Burleigh Heads 2-3 โลแกน ไลท์นิ่ง
10:05 โฮบาร์ต ใต้ 5-2 โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส
Australia Victorian Premier League U20
16:45 ฮูม ซิตี้ (ยู 20) 5-1 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20)
เวียดนาม ดิวิชั่น 1
17:00 ซานนา คานห์ ฮัว 3-2 กวาง นัม
17:00 เอสเอชบี ดานัง 2-1 ฮอง อันห์ ยาลาย
19:00 โฮจิมินห์ซิตี้ 2-1 ซงลาม เหงะอาน
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
17:00 ซิเบียร์ 0-0 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2
19:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ 4-2 อแวนการ์ด คุร์สค์
19:00 สปาร์ตัก มอสโก 2 1-1 เอฟเค โซชิ
19:00 เฟเคิล 0-0 ทอม ทอมสค์
19:00 เอฟเค คิมกี้ 2-1 ลุช เอเนอร์จีย่า
19:00 โรเตอร์ โวลโกกราด 1-2 เชอตาโนโว มอสโก
19:00 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 2-1 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก
19:00 บัลติก้า 1-1 เอฟเค ทิวเมน
19:00 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 3-1 มอร์โด้เวีย ซารานสค์
19:00 ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ 2-0 เอสเคเอ คาบารอฟกี้
Turkey U21 Super League
17:00 เฟแนร์บาห์แชส(ยู 21) 2-0 อันตัลยาสปอร์ (ยู 21)
17:30 คอนยาสปอร์(ยู 21) 6-2 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ (ยู 21)
Spain Youth Cup
17:00 บาร์เซโลน่า(ยู 19) 3-0 กรานาดา (ยู 19)
22:59 เอสปันญ่อล(ยู 19) 2-0 สปอร์ติ้ง กิฆอน(ยู 19)
Estonia Esi Liiga
17:00 ทาลินน่า คาเลฟ 2 1-6 Rakvere JK Tarvas
Kenya Super League
17:00 โซนี่ ซูการ์ 0-0 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด
19:00 เชเมลิลซูการ์ 0-1 แมทารี่ ยูไนเต็ด
Finland Championship U20
17:00 AIFK U20 2-6 LoPa U20
17:00 เอฟซี เอสพู (ยู 20) 1-2 คาโป (ยู 20)
18:00 เอสเจเค อคาทีเดียร์(ยู 20) 1-2 วีเจเอส วันตา (ยู 20)
ไทย พรีเมียร์ลีก
17:45 นครราชสีมา เอฟซี 1-1 การท่าเรือ เอฟซี
18:00 ตราด เอฟซี 3-1 เชียงราย ยูไนเต็ด
19:00 สุโขทัย เอฟซี 2-0 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี
19:00 เชียงใหม่ เอฟซี 1-0 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี
20:00 สุพรรณบุรี เอฟซี 0-0 ปตท.เอฟซี ระยอง
ไทย ดิวิชั่น 1
17:45 กรมศุลกากร เอฟซี 1-2 ไทย-ฮอนด้า เอฟซี
18:00 อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด 1-1 JL Angmai Lian Zhi
19:00 อยุธยา เอฟซี 0-3 อุดรธานี
19:00 ระยอง เอฟซี 2-1 สมุทรสาคร เอฟซี
20:00 อาร์มี่ ยูไนเต็ด 0-2 ลำปาง เอฟซี
Sweden Division 1
18:00 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 0-0 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ
19:00 Tegs SK 4-2 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค
20:00 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 5-1 ลุนด์ บีเค
21:00 อัสซีริสก้า ไอเค 1-3 ลุงสกิล
21:00 แอตวิดาเบิร์ก 1-2 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ
21:00 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 3-2 ไอเอฟเค วาร์นาโม่
21:00 อัตซิคเท็นส์ บีเค 1-0 ไอเค ออเดวอร์ด
21:00 ไอเอฟ ซิลเวีย 1-3 อโครโพลิส ไอเอฟ
21:00 Karlstad BK 1-2 เกเฟล ไอเอฟ
21:00 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 1-1 บีเคฟอร์เวิร์ด
Denmark - 2.Liga
18:00 Tarup Paarup IF 1-2 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ
18:00 เวการ์ 1-0 บี 73 สลาเกลเซ่
18:00 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 1-3 ริงโคบิง
18:00 วอนลอส 1-2 มิดเดลฟาร์ท
19:00 เอฟซี ซีสเวส 1-2 คเจลเลอรูบ
19:00 เจมส์เมอบังค์ 2-2 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ
20:00 บรอนชอยจ์ 0-2 บี 93 โคเปนเฮเกน
20:00 โคลดิ้ง 0-2 บราแบรนด์
Sweden 3.div Mellersta Norrland
18:00 Adolfsbergs IK 3-1 IK Arvika Fotboll
Denmark Womans League
18:00 โอเดนเซ่ บีเค (ญ) 3-0 นาสบี้ บีเค (ญ)
Denmark Youth U19
18:00 อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) 0-4 นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)
Sweden U19
18:00 ฮัมมาร์บี ยู19 3-1 เอไอเคโซลน่า(ยู 19)
พรีเมียร์ลีก ยูเครน
18:00 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย 0-2 ดนีปรอ-1
Kazakhstan Division 1
18:00 FK Bolat Temirtau 1-0 เอฟซี อักเตอเบ-ซีฮัส
18:00 เซทตีซู 2 3-1 คีแรนไชม์เคนท์
Futsal Spain Division De Honor
18:15 EiPozo Murcia Turistica Futsal 1-1 Jaen Paraiso Interior Futsal
Sweden Div 3 Mellersta
18:30 ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ 0-1 IFK Tidaholm
19:00 FK Almeboda/Linneryd 1-3 ดลสทอร์ป ไอเอฟ
19:00 คาร์ลเบิร์ก บีเค 2-1 Kungsangens IF
21:00 เทบีย์ไอเอส 2-1 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค
21:00 เอสโลฟ 2-3 Stafsinge IF
21:00 วินเบิร์ก ไอเอฟ 1-3 เอฟซี โรเซ็นการ์ด
Czech Republic U21 League
18:30 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21) 1-4 เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21)
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
18:45 เฟรเดอริเซีย 2-2 ฮวิโดฟ ไอเอฟ
18:45 เฮลซิงกอร์ 1-2 ลิงบี้
18:45 เฮอฟอล์จ โคเก้ 3-1 โรสกิลด์
18:45 นาเอสเวด 1-1 ทิซเตด เอฟซี
18:45 ซิลเคบอร์ก 2-0 ไนโคบิ้ง เอฟซี
18:45 วีบรอก 4-0 เฟรมัด อเมเจอร์
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
19:00 Pforzheim 1-1 เอสเอสวีเรอทรินเกน 05
NOR D4
19:00 Ray Heim B team 6-3 Gjøvik-Lyn
อิตาลี C1
19:30 คูนีโอ 0-1 ลุคเชเซ่
22:59 บิสเซลเย 1913 4-3 ปากาเนเซ่
22:59 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 3-0 ยูเว่ สตาเบีย
Uzbekistan Professional Football League
19:45 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 2-1 โคแคน
19:45 ไดนาโม ซามาร์คาด 2-2 คิซิลคัม ซารัชโชน
20:50 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 1-1 อันดิแจน แทชเค้นท์
21:00 เมตาลุค เบคาเบด 0-2 บุนยอดกอร์
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
20:00 แกนด์ซาซาร์ 1-1 เอฟซี ลอริ
Norway 2.Liga
20:00 บราท์เวก 3-2 เฟรดริกซ์สตรัด
20:00 Oppsal 1-1 Sotra
20:00 เอลเวอร์รัม 3-1 ออด เกรนแลนด์ 2
21:00 เบียเซ่น 1-1 นาร์โด เอฟเค
21:00 อัสเคอร์ 0-4 แบรัมเอสเค
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
20:00 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 1-2 วิคตอเรีย ซิซคอฟ
20:00 ฮราเดตส์กราลอเว 1-0 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก
20:00 วิโซซิน่า จิคลาวา 1-6 เบอโน่
20:00 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 1-5 อัสติ นาดลาเบม
20:00 ทริเน็ค 2-3 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
20:00 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 7-1 เอสซี ซนอย์โม
20:00 วิทโควิซ 1-0 ปาร์ดูบีตเซ
20:00 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 0-1 เอสเค ปรอสเตียยอฟ
เอสโตเนีย คัพ
20:00 ทรานส์ นาร์ว่า 1-1 นอมเม่ เจเค คาลจู
Brazil L
20:00 Goncalense 1-1 โอลาเรีย
01:00 เซา กอนซาโล 0-0 Artsul RJ
01:00 ติเกรส์ บราซิล 0-1 แคมโพสอาร์เจ
Brazil Campeonato Paulista Youth
20:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 0-2 ฟลาเมงโก อาร์เจ (ยู 20)
05:15 บาเฮีย (เยาวชน) 0-1 Canaa EC U20
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
20:00 ฮอนก้าเอสพู (ญ) 2-0 Jyvaskylan Pallokerho (w)
20:00 ทีไอพีเอส วันตา (ญ) 1-2 KuPs (W)
Latvian Higher League
20:10 FK Spartaks 1-0 เมตต้า/ลู ริกา
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
20:15 ตอร์ปิโด มินส์ค 0-3 เอฟเค โกโลดียา
22:15 สลาเวีย 2-0 เอฟซี ทอร์เปโด มินส์ก
00:45 ดินาโม เบรสต์ 6-1 เนเมน กร็อดโน่
ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20
20:30 โปรตุเกส ยู20 1-0 เกาหลีใต้(ยู 20)
22:59 ฝรั่งเศส(ยู 20) 2-0 ซาอุดีอาระเบีย (ยู20)
22:59 ปานามา ยู20 1-1 มาลี ยู20
01:30 อาร์เจนตินา ยู 20 5-2 แอฟริกาใต้ ยู20
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
20:30 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 0-0 ฮามคาม
20:30 ทรอมส์ดาเลน 2-3 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
20:30 พีเอสเอส สเลมัน 1-1 เซเมน ปาดัง
สโลวีเนีย ลิกา 1
20:45 ดอมซาเล่ 2-1 มาริบอร์
22:55 เอ็นเค เครสโก 3-2 เอ็นดี กอริก้า
22:55 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 2-2 Triglav Gorenjska
22:55 เอ็นเค อลูมินิจ 1-0 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
22:55 เอ็นเค มูรา 05 1-1 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
21:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 0-0 คอร์โดบ้า
22:59 สปอร์ติ้ง กิฆอน 0-2 อัลบาเซเต้
22:59 โอซาซูน่า 2-0 ลาส พัลมาส
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
21:00 เฮดไอเอฟเค 1-1 อินเตอร์ ตูร์คู
21:00 โรพีเอส โรวานีมี่ 1-1 เอสเจเค ไซนาโจเอน
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
21:00 ฮัคเค่น 1-2 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
21:00 มัลโม่ เอฟเอฟ 5-0 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า
22:59 เฮลซิงบอร์ก 1-1 ฟัลเค่นเบิร์ก
อังกฤษ ดิวิชั่น 2
21:00 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 0-0 ทรานเมียร์ โรเวอร์
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
21:00 ฮาล์มสตัด 3-0 เดเกอร์ฟอร์ส
21:00 ไอเค ฟรีจ เทบีย์ 1-1 วาลเบิร์ก เอฟซี
21:00 ซีเรียนสก้าเอฟซี 1-0 บรอมมาปอจคาร์น่า
22:59 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า 2-0 ไอเค บราเก้
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
21:00 เอซี คาจานิ 1-2 เคทีพี ค็อตก้า
21:00 มูซ่า 1-2 ไมปา
21:00 ยาโร 1-3 ฮาก้า
21:00 เอซี โอลู 0-1 ทีพีเอส ตูร์คู
Finland - Kakkonen Lohko
21:00 เอฟซีเอสพู 1-0 ฮอนก้า อคาเทเมีย
21:00 อิลเวส แทมเปเร่ 2 1-2 อีพีเอส เอสโป
21:00 จิปโป 0-0 เอ็มพี มิคเคลลี่
21:00 วันตา 2-3 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา
21:00 เอ็มไอพีเค มิกเกลี 4-1 JaPS
21:00 เอฟซี ไวคิงกิต 2-2 Lahden Reipas
21:00 เอสซี คูฟู-98 3-0 วีไอเอฟเค
Ukrainian Premier League
21:00 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 3-3 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค
21:00 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 1-2 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า
21:00 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 1-0 อาร์เซน่อล เคียฟ
เซเรีย บี บราซิล
21:00 กอริติบ้า พีอาร์ 2-1 คุยอาบา
02:30 ปอนเต เปรตา 4-2 ปารานา พีอาร์
02:30 เซา เบนโต้ 1-0 โอเอสเต้
05:00 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 0-2 โบต้าโฟโก้ เอสพี
05:00 บราซิล เด เปโลตัส 2-1 อเมริกา มิไนโร่
Scotland FA Cup
21:00 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 1-2 เซลติก
มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
21:00 เปรัค เอฟเอ 2-3 มะละกา
21:00 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส 3-0 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ
กระชับมิตร (สโมสร)
21:00 ฝรั่งเศส(ญ) 3-0 ไทย(ญ)
Iceland Division 2
21:00 คาริ 1-4 เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์
Brazil women's League
21:00 เซาเปาโล/เอสพี (ญ) 2-1 พัลไมรัสเอสพี (ญ)
South Africa Confederations Cup
21:30 ซวาซิแลนด์ 2-2 มอริเชียส
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
22:00 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 4-0 แมตเตอร์สเบิร์ก
22:00 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 3-1 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์
22:00 ราปิด เวียนนา 1-2 เรนดอร์ฟ อัลทัช
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
22:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน 1-3 นอร์ดเจลแลนด์
22:00 มิดทิลแลนด์ 1-2 เอสเบิร์ก
22:00 โอเดนเซ่ บีเค 0-2 บรอนด์บี้ ไอเอฟ
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
22:00 สโลวัคโก้ 2-0 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
22:00 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 1-1 โอปาว่า
22:00 ไพรบราม 3-2 ดูก้า ปรากซ์
สโลวาเกีย ลิกา 1
22:00 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 0-3 Sokol Dolna Zdana
22:00 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 0-2 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส
22:00 โลโคโมติว่า โคซิเช 2-1 พาริซอน บาดิจอฟ
22:00 เอฟเค โปปาร์ด 0-1 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า
Spanish Bizkaia-Tercera Division
22:30 อีดีเอ็มเอฟเชอรา 0-0 จี.เซโกเบียน่า
01:00 Moralo CP 0-0 ยูเอ ฮอร์ต้า
Futsal Italian Serie A
22:30 Acqua e Sapone C5 Futsal 7-2 Pessah Lo Fano
Croatia 2.HNL
22:30 เอ็นเค โซลิน 1-0 เอ็นเค ดูโกพอลเจ
22:30 Bijelo Brdo 2-0 Kustosija
22:30 Radnik Sesvete 1-1 วาร์เท็กซ์
22:30 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 2-2 ดีนาโมซาเกร็บ 2
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
22:59 โฟรซิโนเน่ 0-0 คิเอโว่
01:30 โบโลญญ่า 3-2 นาโปลี
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 วาเลเรนก้า 0-3 ลีลล์สตรอม
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
22:59 เอชเค โคปาโวกค์ 0-0 กรินดาวิค
23:30 เคเอ อคูเรย์รี่ 2-0 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์
01:00 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 0-1 เคอาร์ เรย์ยาวิค
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
22:59 แมกนิ 1-1 เฟรม เรย์จาวิค
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
22:59 คอนยาสปอร์ 0-0 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์
Spanish Segunda Division B
22:59 เรอัล มาดริด กัสติยา 3-1 เอฟซี คาร์ทาเกน่า
00:00 บาดาโฮซ 0-1 ยูดี โลโกรนเยส
French Championnat Amateur
22:59 Grasse 0-1 ไฮอีเรส
Argentina Prim B Metropolitana
23:05 Club Atletico Colegiales 0-1 ซาน เทลโม่
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
23:15 สปอร์ติ้งคริสตัล 2-3 เอฟบีซี เมลการ์
03:30 อินติกัส เดปอร์เตส 2-0 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส
05:45 อคาเดเมีย กันโตเลา 3-1 เดป.ซาน มาร์ติน
08:00 สปอร์ต บอยส์ 1-2 Alianza Universidad
โปรตุเกส คัพ
23:15 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 1-1 ปอร์โต้
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
23:30 อาร์เคซี วาลไวก์ 0-0 โก อเฮด อีเกิ้ลส์
01:45 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 1-2 เดอ กราฟสคัป
Austrian 3.Liga
23:30 กราเซอร์ เอเค 1-1 Wolfsberger AC Amateure
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
00:00 บาเซิ่ล 4-1 เนอชาแตล ซามักซ์
00:00 ลูกาโน 3-3 กราสฮ็อปเปอร์
00:00 เอฟซี ซิยง 0-1 เอฟซี ธูน
00:00 ยัง บอยส์ 4-0 ลูเซิร์น
00:00 เอฟซี ซูริค 1-1 เซนต์ กัลเลน
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
00:00 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 1-2 ฮาโปเอล ฮาเดร่า
00:00 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 0-4 มัคคาบี้เทลอาวีฟ
00:00 มัคคาบี้ เนทันย่า 1-2 มัคคาบี้ ไฮฟา
โรมาเนีย คัพ
00:00 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 1-1 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า
ฮังการี คัพ
00:30 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 1-2 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน
เดเอฟเบโพคาล
01:00 แอร์เบ ไลป์ซิก 0-3 บาเยิร์น มิวนิค
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
01:00 สลาเวน โคปริฟนิก้า 1-1 ริเยก้า
อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
01:00 แรมปรา จูเนียร์ 0-3 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
01:00 ซีเอยูเวนตูเด้ 4-1 ซีเอ ริเวอร์เพลท
01:00 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 2-4 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์
UAE League Professional
01:00 ดิบา ฟูไจรัช 3-3 บานนี่ ยาส
01:00 เอมิเรตส์ คลับ 1-2 อัล ชาร์จาห์
01:00 อัล อาห์ลี ดูไบ 1-3 อาห์ลี อัล ฟูจารัช
Brazil Serie D
01:00 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) 2-0 Sobradinho EC
02:00 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ 1-2 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น
02:00 ฟลอเรสต้า ซีอี 3-1 Bragantino PA
02:00 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 1-0 อปาเรซิเดนเซ จีโอ
03:00 Serra 0-0 ยูอาร์ที เอ็มจี
04:00 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 0-1 เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า
04:00 จอยวิลล์ เอสเซ 1-0 Avenida RS
05:00 คาล์เด้นเซเอ็มจี 0-0 วิตอเรีย อีเอส
05:00 คอรูริเป้ เอไอ 0-1 ฟลูมิเนนเซ่ ดิ เฟียร่า บีเอ
05:00 Sinop FC 1-1 พัลมาส
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
01:00 Argentino de Rosario 0-0 Real Pilar
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
01:30 ลองฟอร์ด ทาวน์ 3-1 แอธโลน ทาวน์
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
01:45 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 1-1 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
06:30 โคโล โคโล่ 3-0 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่
อิตาลี เซเรีย บี
02:00 เบเนเวนโต้ 0-3 ชิตตาเดลล่า
บราซิล ซีรี่เอ
02:00 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) 0-1 พัลไมรัส
05:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 1-0 อัตเลติโก มิไนโร่
โคปา เดล เรย์ สเปน
02:00 บาร์เซโลน่า 1-2 บาเลนเซีย
Paraguayan Division 2
02:00 สปอตติโว อิเทโน่ 0-1 12 de Octubre
04:00 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 1-1 2 เด มาโย
Venezuela Segunda Division
02:30 ยารากุยเอฟซี 1-0 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา
02:30 เรียลฟร้อนเทร่า 2-3 แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
02:35 ซาร์เมียนโต้ 2-0 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
02:55 ชิคาโก ไฟร์ 1-1 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
06:00 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 2-1 เอฟซี ดัลลัส
06:30 เอฟซี ซินซินเนติ 0-2 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส
06:30 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 1-1 ดีซี ยูไนเต็ด
06:30 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 1-3 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
07:05 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0 ฮุสตัน ไดนาโม
08:10 โคโลราโด ราปิดส์ 3-2 โคลัมบัส ครูว์
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
03:00 ซูเลีย เอฟซี 3-2 คาราคาส เอฟซี
พรีเมียร์ลีก แคนาดา
03:00 York 9 FC 0-0 Forge FC
05:30 Cavalry FC 2-0 HFX Wanderers FC
Ecuador Copa Pilsener A
03:00 เฟอร์ซา อมาริลลา 1-1 แอลดียู กีโต้
05:15 ซีดี เอล นาซิอองนาล 1-2 มาคาร่า อัมบาโต้
07:30 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 2-0 กวายากิล ซิตี้
ชิลี พรีเมียร์ บี
03:00 เมไลพิลล่า 2-0 เปอร์โต มอนต์
05:00 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 2-0 แรนเจอร์ส ทัลค่า
09:00 ซีดี โคเปียโป เอสเอ 0-1 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้
Paraguay reserve team league
03:00 โอลิมเปีย อาซันซิออง(สำรอง) 1-2 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ (สำรอง)
Brazil Paulista Women
03:00 Lusaca BA Women 0-2 America MG (w)
Brasileiro, Serie C
03:15 คอนฟิแองก้า 1-1 เนาติโก (พีอี)
04:00 เซา โจเซ่อาร์เอส 1-1 ยูเวนตูเด้
05:15 ซานตา ครูซ (พีอี) 2-1 เอบีซี อาร์เอ็น
Colombia Copa Mustang B
03:30 คอร์ตูลัว 2-0 บาแรนคิลล่า เอฟซี
03:30 เรอัล คาร์ทาเกน่า 4-1 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร
Argentina Super League Cup
04:45 แอดเลติโก ทูคูแมน 0-1 คลับ อัตเลตีโก ติเกร
Colombia Copa Mustang A
05:00 มิลเลียนนาริออส 1-0 เดปอร์ติโบ ปาสโต้
USL Division 1
06:00 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 0-0 แนชวิลล์ เอฟซี
06:00 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 1-1 ออตตาวา ฟิวรี
06:30 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 1-1 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2
06:30 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 1-0 สโวป ปาร์ค เรนเจอร์ส
07:30 Austin Bold 1-3 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด
07:30 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 1-0 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี
07:30 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 3-1 ซาน อันโตนิโอ
09:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง) 1-1 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี
09:00 เรอัล โมนาร์ชส์ 2-4 แอริโซนา ยูไนเต็ด เอสซี
09:05 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 2-2 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี
09:35 ลาส เวกัส ไลท์ 0-0 ทัลซ่า รัฟเนค
USA Womens Professional Soccer League
07:00 ยูทาห์ รอยัล (ญ) 2-0 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ)
USA National Premier Soccer League
07:00 Tormenta FC 0-0 Lansing Ignite FC
07:00 เอเวอร์กรีน 1-2 เอฟซี โซนิค ลีไฮท์ วอลลี่
09:00 Crossfire Redmond 5-3 Spokane Shadow
09:00 เอเอสซี ซาน ดิเอโก 3-0 เอเอส ลอสแองเจลิส
Nicaragua Apertura league
08:00 Managua FC 3-3 เรอัล เอสเทล
Panama Liga Nacional de Ascenso
08:00 ซานฟานซิสโก 1-0 เทาโร เอฟซี
USA Women Premier League
08:00 เอลเอ พรีเมียร์ หญิง 1-1 FC Golden State Women
Northern NSW U20 League
09:40 เลก แมคควอรี ซิตี้เอฟซี(ยู 20) 2-0 Weston Workers U20
09:40 Edgeworth Eagles U20 5-1 Lambton Jaffas U20
Australia Capital Territory U20 League
10:00 Canberra FC U20 1-0 Cooma Tigers U20