บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอล ตารางบอลวันนี้ที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด ตารางบอลวันนี้ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ONE2GOAL
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 25-05-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป RB ลีบซิก
รอง 1 ลูก (GERC 01:00)
โก อเฮด อีเกิ้ลส์
ต่อ เสมอ (HOL D2 23:30)
TSV ฮาร์ทเบิร์ก
ต่อ 0.5/1 (AUT D1 22:00)
บาเลนเซีย
รอง 1 ลูก (SPA CUP 02:00)
วาเลเรนก้า
ต่อ 1 ลูก (NOR D1 22:59)
เอสเบิร์ก
รอง 0.25 (DEN SASL 22:00)
ชิตตาเดลล่า
รอง 0.5 (ITA D2 02:00)
สปอร์ติก ปูร์ตูกาล
รอง 0.25 (POR Cup 23:15)
บรอนด์บี้
รอง 0.25 (DEN SASL 22:00)
เต็ง บาเลนเซีย
รอง 1 ลูก (SPA CUP 02:00)
วาเลเรนก้า
ต่อ 1 ลูก (NOR D1 22:59)
เอสเบิร์ก
รอง 0.25 (DEN SASL 22:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 25-05-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
รอง 0.25 (USA MLS 02:30)
สุโขทัย เอฟซี
ต่อ 0.5 (THA PR 19:00)
ตราด เอฟซี
สูง 2.5/3 (THA PR 18:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
236 starvip
ไข่เจียว 24 18/2/4 64.5 lwDWWWWWWW มิดทิลแลนด์
2
41902
นนท์​ บอลเต็ง 23 15/3/5 53 LWWlLWWWLD เอฟซี ธูน
3
54467
ชะนีดำ กับ ลิงเผือก 23 17/2/4 51.5 wWWWwLWwWL ยัง บอยส์
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
43577
Leganes Pisa 1/22 15 (22) 500.00
DWWLW
wLLWW
lLWLW
วาลเบิร์ก เอฟซี
มาลี ยู20
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
โบโลญญ่า
ชิตตาเดลล่า
2
28431
เสกสรร โฮมชัย 2/21 15 (21) 500.00
LLlDW
lWWwW
LWWLW
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า
เนอชาแตล ซามักซ์
เอฟซี ธูน
ลูเซิร์น
แอร์เบ ไลป์ซิก
3
66107
Thanos Toshna 1/11 15 (11) 500.00
WwLwL
WWWLw
WWLWW
เฮลซิงบอร์ก
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
อาร์เคซี วาลไวก์
นาโปลี
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
TDEDSIAM
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] Super league
  14:30 Dalian Yifang Dalian Yifang VS Shanghai Shenhua Shanghai Shenhua  
[วิเคราะห์บอล] กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ
  23:00 Frosinone Frosinone VS คิเอโว คิเอโว  
  01:30 Bologna Bologna VS นาโปลี นาโปลี  
[วิเคราะห์บอล] ตุรกี
  23:00 คอนยาสปอร์ คอนยาสปอร์ VS Akhisarspor Akhisarspor  
[วิเคราะห์บอล] บราซิล ซีรี่ส์ เอ
  02:00 โบตาโฟโก โบตาโฟโก VS พัลไมรัส พัลไมรัส  
  05:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ เกรมิโอ้ ปอร์โต้ VS แอตฯ มินายโร แอตฯ มินายโร  
[วิเคราะห์บอล] เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์
  02:30 ชิคาโก ไฟร์ ชิคาโก ไฟร์ VS New York City FC New York City FC  
  06:00 แวนคูเวอร์ ไวท์แค็ป แวนคูเวอร์ ไวท์แค็ป VS เอฟซี ดัลลัส เอฟซี ดัลลัส  
  06:30 New England Revolution New England Revolution VS ดีซี ยูไนเต็ด ดีซี ยูไนเต็ด  
  06:30 ฟิลลาเดเฟีย ฟิลลาเดเฟีย VS พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์  
  06:30 FC Cincinnati FC Cincinnati VS นิวยอร์ค เรดบูลส์ นิวยอร์ค เรดบูลส์  
  07:00 Minnesota United Minnesota United VS ฮุสตัน ดินาโม ฮุสตัน ดินาโม  
  08:00 โคโลราโด ราปิดส์ โคโลราโด ราปิดส์ VS โคลัมบัส ครูว์ โคลัมบัส ครูว์  
[วิเคราะห์บอล] โคปปา เดอ เรย์
  02:00 บาร์เซโลน่า บาร์เซโลน่า VS บาเลนเซีย บาเลนเซีย  
[วิเคราะห์บอล] เดเอฟเบ โพคาล
  01:00 RasenBallsport Leipzig RasenBallsport Leipzig VS บาเยิร์น มิวนิค บาเยิร์น มิวนิค  
[วิเคราะห์บอล] Taça de Portugal
  23:15 สปอร์ตติ้ง ลิสบอน สปอร์ตติ้ง ลิสบอน VS ปอร์โต้ ปอร์โต้  
ONE2GOAL
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

ข่าวฟุตบอล

iOS-One2Ball
Android-One2Ball
T-LIVE24TH

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ONE2GOAL

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันเสาร์ที่ 25 พฤษภาคม 2562
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20
20:30 โปรตุเกส ยู20 เกาหลีใต้(ยู 20) 1/1.5 ต่อโปรตุเกส ยู20 $$$
22:59 ฝรั่งเศส(ยู 20) ซาอุดีอาระเบีย (ยู20) 1.5/2 ต่อฝรั่งเศส(ยู 20) $$$
22:59 ปานามา ยู20 มาลี ยู20 0.5/1 ต่อมาลี ยู20 $$$
01:30 อาร์เจนตินา ยู 20 แอฟริกาใต้ ยู20 1/1.5 รองแอฟริกาใต้ ยู20 $$$
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
20:30 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล ฮามคาม 0.5 - 10 รองฮามคาม $$$
20:30 ทรอมส์ดาเลน เคเอฟยูเอ็ม ออสโล ปป รองทรอมส์ดาเลน $$$
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
21:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า คอร์โดบ้า 1.5 ต่อซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า $$$$
22:59 สปอร์ติ้ง กิฆอน อัลบาเซเต้ ปป - 5 รองอัลบาเซเต้ $$$
22:59 โอซาซูน่า ลาส พัลมาส ปป - 5 รอง ลาส พัลมาส $$$
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
21:00 เฮดไอเอฟเค อินเตอร์ ตูร์คู 0.5 - 5 รองเฮดไอเอฟเค $$$
21:00 โรพีเอส โรวานีมี่ เอสเจเค ไซนาโจเอน ลบสิบ โรพีเอส โรวานีมี่ $$$
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
21:00 ฮัคเค่น ไอเอฟเค โกเตบอร์ก ปป รองไอเอฟเค โกเตบอร์ก $$$
21:00 มัลโม่ เอฟเอฟ เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 1.5 - 5 รองเอเอฟซี เอสคิลทูน่า $$$$
22:59 เฮลซิงบอร์ก ฟัลเค่นเบิร์ก 0.5 ต่อเฮลซิงบอร์ก $$$
อังกฤษ ดิวิชั่น 2
21:00 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ ทรานเมียร์ โรเวอร์ เสมอ รอง นิวพอร์ต เคาน์ตี้ $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
21:00 ฮาล์มสตัด เดเกอร์ฟอร์ส 0.5 - 10 รองเดเกอร์ฟอร์ส $$$
21:00 ไอเค ฟรีจ เทบีย์ วาลเบิร์ก เอฟซี 0.5 ต่อ วาลเบิร์ก เอฟซี $$$
21:00 ซีเรียนสก้าเอฟซี บรอมมาปอจคาร์น่า ปป - 5 รองซีเรียนสก้าเอฟซี $$$
22:59 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเค บราเก้ 0.5 - 5 รองไอเค บราเก้ $$$
เซเรีย บี บราซิล
21:00 กอริติบ้า พีอาร์ คุยอาบา 0.5 - 10 รองคุยอาบา $$$
02:30 ปอนเต เปรตา ปารานา พีอาร์ 0.5 - 5 รองปารานา พีอาร์ $$$
02:30 เซา เบนโต้ โอเอสเต้ ปป - 5 รองโอเอสเต้ $$$
05:00 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ โบต้าโฟโก้ เอสพี ปป - 5 รอง โบต้าโฟโก้ เอสพี $$$
05:00 บราซิล เด เปโลตัส อเมริกา มิไนโร่ เสมอ รองอเมริกา มิไนโร่ $$$
Scotland FA Cup
21:00 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี เซลติก 1.5 - 5 รองฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี $$$
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
22:00 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค แมตเตอร์สเบิร์ก 1 ต่อเอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค $$$$
22:00 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 0.5/1 - 10 ต่อทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก $$$
22:00 ราปิด เวียนนา เรนดอร์ฟ อัลทัช 0.5/1 - 5 ต่อราปิด เวียนนา $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
22:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน นอร์ดเจลแลนด์ 1/1.5 ต่อเอฟซี โคเปนเฮเกน $$$
22:00 มิดทิลแลนด์ เอสเบิร์ก ปป - 10 รองเอสเบิร์ก $$$
22:00 โอเดนเซ่ บีเค บรอนด์บี้ ไอเอฟ ปป - 5 รองบรอนด์บี้ ไอเอฟ $$$
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
22:59 โฟรซิโนเน่ คิเอโว่ ปป - 5 รองคิเอโว่ $$$
01:30 โบโลญญ่า นาโปลี 0.5 ต่อนาโปลี $$$
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 วาเลเรนก้า ลีลล์สตรอม 1/1.5 - 5 รองลีลล์สตรอม $$$
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
22:59 คอนยาสปอร์ อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 1/1.5 - 5 รองอัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ $$$
โปรตุเกส คัพ
23:15 สปอร์ติ้ง ลิสบอน ปอร์โต้ ปป ต่อ ปอร์โต้ $$$
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
23:30 อาร์เคซี วาลไวก์ โก อเฮด อีเกิ้ลส์ ลบสิบ อาร์เคซี วาลไวก์ $$$
01:45 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม เดอ กราฟสคัป 0.5/1 - 5 ต่อสปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม $$$
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
00:00 บาเซิ่ล เนอชาแตล ซามักซ์ 2 ต่อบาเซิ่ล $$$
00:00 ลูกาโน กราสฮ็อปเปอร์ 2 - 10 ต่อลูกาโน $$$
00:00 เอฟซี ซิยง เอฟซี ธูน ปป - 10 รองเอฟซี ธูน $$$
00:00 ยัง บอยส์ ลูเซิร์น 0.5/1 ต่อยัง บอยส์ $$$
00:00 เอฟซี ซูริค เซนต์ กัลเลน ปป - 10 รองเซนต์ กัลเลน $$$
โรมาเนีย คัพ
00:00 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า ปป - 5 รองเอฟซี แอสตรา กิอูรกุย $$$
เดเอฟเบโพคาล
01:00 แอร์เบ ไลป์ซิก บาเยิร์น มิวนิค 1 - 10 ต่อบาเยิร์น มิวนิค $$$
อิตาลี เซเรีย บี
02:00 เบเนเวนโต้ ชิตตาเดลล่า 0.5 - 5 รองชิตตาเดลล่า $$$
บราซิล ซีรี่เอ
02:00 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) พัลไมรัส 1 ต่อพัลไมรัส $$$
05:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ อัตเลติโก มิไนโร่ 0.5/1 ต่อเกรมิโอ้ ปอร์โต้ $$$
โคปา เดล เรย์ สเปน
02:00 บาร์เซโลน่า บาเลนเซีย 0.5/1 ต่อบาร์เซโลน่า $$$$
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
02:30 ชิคาโก ไฟร์ นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี ปป - 5 รองนิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี $$$
06:00 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส เอฟซี ดัลลัส ปป - 10 รองเอฟซี ดัลลัส $$$
06:30 เอฟซี ซินซินเนติ นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส เสมอ ต่อเอฟซี ซินซินเนติ $$$
06:30 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น ดีซี ยูไนเต็ด ปป รองดีซี ยูไนเต็ด $$$
06:30 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 0.5/1 - 10 ต่อฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน $$$
07:00 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี ฮุสตัน ไดนาโม ปป รองฮุสตัน ไดนาโม $$$
08:00 โคโลราโด ราปิดส์ โคลัมบัส ครูว์ เสมอ รองโคลัมบัส ครูว์ $$$
Argentina Super League Cup
04:45 แอดเลติโก ทูคูแมน คลับ อัตเลตีโก ติเกร 0.5 - 5 รองคลับ อัตเลตีโก ติเกร $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันศุกร์ที่ 24 พฤษภาคม 2562
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Australia Victorian Premier League U20
15:15 พาสโค เวล เอสซี (ยู 20) 2-1 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20)
09:30 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 1-0 แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20)
10:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 1-0 อัลโตน่า เมจิค (ยู 20)
BSWCP
15:35 Noname Nettuno Beach 3-5 Genoa Beach
16:40 Cagliari Beach 3-3 Canalicchio Catania Beach
19:15 ลาเมเซีย(ชายหาด) 4-10 เวียเรจโจ(ฟุตบอลชายหาด)
20:35 Pisa Beach 4-6 Terracina BS Beach Soccer
21:50 Sambenedettese Beach Soccer 3-4 กาตาเนีย บีเอส(ฟุตบอลชายหาด)
23:15 นาโปลี(ชายหาด) 3-0 Sicilia Beach
Australia New South Wales NPL Women
15:45 เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) 0-1 Fulham United (W)
15:45 เวสท์ อดิเลด (ญ) 1-1 Adelaide Comets FC W
17:45 ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) 0-9 แอดิเลด ซิตี้ หญิง
Russia Division 3
15:55 Strogino M 2-2 เอสเอสเอช-75
16:55 Rassvet Krasnoyarsk 1-1 Stroitel Biysk
16:56 Tom-M Tomsk 2-0 Dinamo-M Barnaul
17:55 FK Vulkan 2-3 Letnii Dozhdik
18:25 Torpedo Rubzovsk 0-4 Sdyushor Kemerovo
19:00 FK Sportakademklub 2-3 เอฟซี อรารัต มอสโก
19:58 Lokomotiv Moscow III 1-0 Burevestnik
20:30 Trudovye Rezervy 3-2 Smena Moscow
22:25 FK Zelenograd 5-0 FC Express Moscow
Czech Republic U21 League
16:00 เอฟเค เบามิต ยาโบลเนค (ยู 21) 4-4 วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
Ukraine U19 Liga
16:00 เชอร์โนโมเรตส์ โอเดสซ่า (ยู 19) 1-4 เมตาเลิร์กส์ ซาโปริสย่า(ยู 19)
16:00 ดินาโม เคียฟ (ยู 19) 2-2 ชัคตาร์ โดเนตสค์(ยู 19)
16:00 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 19) 2-0 อิลลิชีเวทส์ มาริอูพอล(ยู 19)
Czech Republic U19 League
16:00 บานิค ออสตราว่า (ยู 19) 5-3 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
South Australia Super league
16:30 แอดิเลด แพนเทอร์ 1-5 อดิไลเด้ โอลิมปิค
Australia Queensland Premier League
16:30 บริสแบน สไตรเกอร์ส 4-1 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
Bulgaria Third League
16:30 Pine Rivers Athletic 2-1 Samford Ranger
Bangladesh Premier League
16:30 เฟนิเอสซี 1-5 บังกลาเทศ โปลิสคลับ
ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
16:45 เมลเบิร์น ไนท์ 0-1 โอคไลจ์ แคนนอนส์
17:15 พาสโค วอลล์ เอสซี 1-3 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด
Australia FFA Cup
16:45 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 2-2 เพนินซูล่า เพาเวอร์
16:45 Surfers Paradise 3-1 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด
เวียดนาม ดิวิชั่น 1
17:00 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง 0-2 ทัน กวางนินห์
17:00 นัม ดินห์ เอฟซี 2-0 ฮานอย ทีแอนด์ที
18:00 ทันห์ เฮาห์ เอฟซี 2-1 ไซ่ ง่อน เอฟซี
19:00 เวียดเทล 2-0 ไฮฟอง เอฟซี
กระชับมิตรทีมชาติ
17:00 รัสเซีย (ยู 18) 1-0 ยูเครน ยู18
17:00 เม็กซิโก ยู18 1-1 โครเอเชีย ยู18
17:00 สโลวาเกีย (ยู 18) 0-0 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18)
22:59 อังกฤษ ยู18 1-1 สเปน ยู18
00:00 สเปน(ญ) 0-0 แคนาดา(ญ)
Belarus Reserve League
17:00 ดินาโม เบรสต์(สำรอง) 0-1 เนมาน(สำรอง)
19:00 เอฟซี มินส์ค(สำรอง) 8-0 FK Gorodeya Reserves
South Australian Premier League
17:45 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 2-1 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท
เค-ลีก
18:00 อินชอนยูไนเต็ด 1-2 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์
Turkey U21 Super League
18:00 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค (ยู 21) 1-2 อลันยาสปอร์(ยู 21)
19:00 ริเซสปอร์ (ยู 21) 2-3 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 21)
19:00 เบซิคตัส(U21) 2-2 คาซิมปาซ่า (ยู 21)
19:00 ชีวาสสปอร์ (ยู 21) 0-3 กาลาตาซาราย (ยู 21)
19:00 เยนิ มาลัตยาสปอร์(ยู 21) 1-1 บูร์ซาสปอร์ (ยู 21)
Liga de Elite
18:05 Sporting de Macau 1-1 Windsor Arch Ka I
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
18:30 เหมยโชวเคอเจีย 2-2 ไนมองโกลซองยู เอฟซี
ซูเปอร์ลีก จีน
18:35 ฉงชิ่ง ลี่ฟาน 0-0 เหอหนาน เจี้ยนเย้
กระชับมิตร (สโมสร)
19:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 3-3 โวล์ฟสบวร์ก
21:00 เอฟซี เอบียูเอสอุนก์เฮียน 1-4 วิคตอเรีย บาร์ดาร์
22:30 OFK Sarisske Michalany 3-1 FK Svidnik
01:00 ซานตา ครูส พีอี (ยู 23) 0-2 Ceara U23
05:15 Nomads United Reserves Women 2-1 Halswell United Reserves Women
05:15 Universities AFC Black Reserves Women 3-4 Parklands United Reserves Women
07:00 Forward Madison FC 0-4 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
09:25 Launceston United Reserves 2-1 Somerset Reserves
Brazil Campeonato Paulista Youth
19:00 แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) 3-0 กัวเนีย (เยาวชน)
01:00 บรากันติโน้เอสพี (เยาวชน) 2-2 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส(ยู 20)
01:00 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) 2-0 ริโอ คาร์โล (เยาวชน)
01:00 อิทัวโน่ (เยาวชน) 1-0 อูเด็กซ์ริโออาร์เจ (ยู 20)
01:00 เซา การ์ลูส (เยาวชน) 2-4 โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน)
01:00 ซานตา ครูซ พีอี (เยาวชน) 0-2 ซิเอร่า(เยาวชน)
01:30 Aparecida EC U20 0-1 วิลา โนวา(เยาวชน)
01:30 โกยาส (ยู 20) 1-1 Aseev U20
01:30 Monte Cristo EC U20 0-2 เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน)
06:00 มาริเลีย(เยาวชน) 2-1 Wavor SPU23
สิงคโปร์ ลิก
19:30 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี 0-0 บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
19:30 Stavropolye-2009 0-4 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่
21:00 ลีเจียน ไดนาโม 0-0 Urozhay Krasnodar
21:00 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 0-2 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน
21:00 มาชูค- เคเอ็มวี 1-1 สปาร์ตัก นาลชิค
21:00 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 5-1 FK Biolog
22:00 Druzhba Maykop 2-0 เอฟซี เอนกัสท์ นาซราน
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
20:00 อลาชเคิร์ต 1-1 บานานต์ส
20:00 เอฟซี อแวน อคาเดมี่ 2-0 เอฟซี อรัคซัคช์
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
20:00 เอฟซี ซิโอนี่ 3-3 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่
22:00 ดินาโม ทบิลิซี 2-1 ตอร์ปิโด คาตูซี่
00:00 ดีลา กอริ 1-1 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี
Turkey 3. Ligi B
20:00 Erokspor 1-2 เบเลดิเย แวนสปอร์
00:45 Corum Belediyespor 1-1 Serik Belediyespor
Ukraine Women Division
20:00 Zhilstroy Kharkov 2 (w) 7-0 FC Lviv (w)
Argentina Reserve Cup
20:00 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 2-1 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง)
Ukraine Regional League
20:00 FC Universitet Chernivtsi 5-0 FC Nyzhni Stanivtsi
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
20:30 บาริโต ปูเตรา 0-1 มาดูร่า ยูไนเต็ด
20:30 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 4-0 เปอร์เซรู เซรุย
Rwanda National League
20:30 Etincelles 0-1 มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต
20:30 Gicumbi FC 3-2 Muhanga
20:30 Kirehe FC 0-4 เรยอน สปอร์ต เอฟซี
20:30 เอเอส คิกาลี 2-2 Police FC Kibungo
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
21:00 ดินาโม มินส์ค 1-0 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค
22:45 บาเต้ โบริซอฟ 3-0 ซลูตัสค์
00:45 ดนีโปร โมกิเลฟ 1-1 เอฟซี โกเมล
มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
21:00 ตรังกานู 1-0 เซลังกอร์ พีบี
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
21:00 ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี 1-2 เซอลาโงร์ ยูไนเต็ด
21:00 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า 0-1 ยูเคเอ็ม เอฟซี
ลิทัวเนีย คัพ
22:00 kupiskis 0-0 FK Minija
22:30 เอฟซี ปาครูโอยิส 1-3 เนเวซิส
22:30 Marijampole City 3-3 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส
22:59 Sveikata 1-0 Kazlu Ruda FK Silas
22:59 Lifosa Kedainiai 1-2 ซิอัวลิอาย
Poland Division 4
21:00 Hutnik Krakow 2-2 Orleta Radzyn Podlaski
22:00 บอลเทค จีเนีย 4-3 KS Mieszko Gniezno
00:30 KSZO ออสโตรเวียส 1-2 Chelmianka Chelm
Albania Division 2
21:00 KS Veleciku Koplik 0-0 Shkumbini Peqin
21:05 KS Elbasani 3-0 Luzi 2008
Serbia League Women
21:00 โปซาเรวัซ(ญ) 2-3 วอจ์โวดิน่า(ญ)
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
21:15 เบโร่ สตารา ซากอร่า 3-1 เลฟสกี้ โซเฟีย
00:00 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 1-0 โบเตฟ พล็อฟดิฟ
00:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 4-1 เชอร์โน มอร์วาร์น่า
FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga
21:30 Detonit Junior 2-1 คาเมนิคา-ซาซ่า
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
22:00 นูมานเซีย 1-0 ซีเอฟ เรอุส เดปอร์ติอู
02:00 มาลาก้า 3-1 เรอัล ซาราโกซ่า
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
22:00 เวลเก เมซิริคิ 2-1 ฮลูชิน
22:30 เอสเค จิสกร้า รีมารอฟ 5-0 วิคตอเรีย โอโตรโควิซ
22:59 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 5-1 Dolni Benesov
สโลวาเกีย ลิกา 1
22:00 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 1-0 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม
00:00 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 1-0 เอฟเค เซนิก้า
00:00 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 1-0 นิตร้า
00:00 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 0-0 เทรนซิน
00:00 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 4-2 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค
00:00 ดูนาจสก้า สเตรด้า 5-0 ซีมปิน ไมชาโลวี
00:00 สโลวาน บราติสลาวา 3-1 เอสเคเอฟซีเรด
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
22:00 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 1-1 อลันยาสปอร์
01:00 เบซิคตัส 3-2 คาซิมปาซ่า
01:00 ริเซสปอร์ 2-3 แทร็บซอนสปอร์
01:00 ชีวาสสปอร์ 4-3 กาลาตาซาราย
Ecuador Reserve League
22:00 Barcelona Guayaquil Reserves 1-2 Olmedo Reserves
01:15 เอล นาซิอองนาล(สำรอง) 0-3 มาการ่า(สำรอง)
01:15 เอสดี ออกาส(สำรอง) 1-2 Tecnico Universitario Reserves
02:00 เดปอร์ติโว คูเอนก้า(สำรอง) 0-1 Guayaquil City Reserves
Finland Kolmonen
22:30 PIF 1-1 เพอแมรี่ ยูไนเต็ด
22:30 ปาลโล่ ซีปอร์ท 44 14-2 พีพี 70
22:59 Edustus IPS 3-1 ริ ปา
22:59 เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า 1-3 แอตแลนติส
22:59 KyPa 0-4 คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า
22:59 Virky 1-2 PeKa
22:59 PK เคสกิ ยูยูสิม่า(PKKU) 7-3 JäPS/47
23:15 เอฟซีคอนตู 2-0 Valtti
23:15 LPS 11-0 คลับ ลาติโน เอสปัญนอล
23:30 เอฟซี คุไซซิ 5-1 Nopsa
00:00 ทีเคที 0-2 เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์
00:00 วีพีวี เปาโล-วีย์คอท 4-0 เอสเซ่ ไอเค
Peru Reserves League
22:00 เซซาร์ วาลเลโย (สำรอง) 1-0 Carlos Manucci Reserves
22:00 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(สำรอง) 1-0 เรอัลการ์ซิลาโซ่ (สำรอง)
Switzerland - 2.Liga
22:00 เอฟซี ไฟรบูร์ก 0-1 ยัง บอยส์ (ยู 21)
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
22:30 คูพีเอส 1-0 อิลเวส แทมเปเร่
Finland - Kakkonen Lohko
22:30 แจส พอริ 0-1 คาพา
22:30 กนิสตัน เฮลซิงกิ 2-0 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด
22:30 ซัลปา 1-2 คาริเนน โปเจ็ท
22:30 โอแอลเอส โอลู 2-2 เจเอส เฮอร์คิวลีส
22:59 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 1-0 ซูเดท
Romania - Liga 2 Seria
22:30 เอฟซีคลินเซนิ 2-1 เอสซีเอ็มปีเตสติ
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
22:59 ทรัวส์ 1-1 ล็องส์
ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20
22:59 ฮอนดูรัส ยู20 0-5 นิวซีแลนด์(ยู 20)
22:59 กาตาร์ ยู20 0-4 ไนจีเรีย (ยู 20)
01:30 อุรุกวัย(ยู 20) 3-1 นอร์เวย์ (ยู 20)
01:30 ยูเครน ยู20 2-1 สหรัฐอเมริกา(ยู 20)
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
22:59 มลาด้า โบเลสลาฟ 3-0 ฟาสตาฟ ซลิน
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
22:59 อิสทรา 1961 พูลา 2-0 รูเดส
Estonia Meistri Liiga
22:59 ทาลินน่า คาเลฟ 0-3 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์
23:30 FC Kuressaare 1-0 ทูเลวิค วิจานดี่
Sweden U19
22:59 ฮาล์มสตัด ยู19 1-3 เอลฟ์บอร์ก ยู19
22:59 มอลล์บี้ เอไอเอฟ (ยู 19) 1-2 มัลโม ยู19
Estonia Teine Liiga
22:59 ปาร์นู เจเค 2-2 Tabasalu Charma
22:59 โวรู เจเค 1-3 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด
22:59 Keila JK 2-1 Pohja-Tallinna JK Volta
Estonia Womens Meistri Liiga
22:59 FC Lootos Polva Women 3-2 ทาร์ทู เอสเค 10 พรีเมี่ยม (ญ)
Czech Group D League
22:59 บอสโคไวส์ 3-2 Bosonohy
Namibia Premier League
22:59 Eleven Arrows FC 2-0 Life Fighters
02:00 Blue Waters FC 1-0 Okahandja United FC
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
23:15 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 1-2 อิงโกลสตัดท์
Sweden 3.div Mellersta Norrland
23:30 โฮกาเบิร์กบีเค 3-0 Raa IF
00:00 แวซโจ ยูไนเต็ด เอฟซี 3-2 Glomminge IF
00:00 Kumla 2-0 BK Nora
00:00 Vaxjo Norra IF 3-2 Glomminge IF
00:30 บีเควี นอร์ทาเลีย 1-1 วาร์ทานส์
Denmark - 4.Liga
23:30 Nørresundby 2 3-0 อัลบอร์ก ยอง
23:30 บี 1913 โอเดนเซ่ 0-3 นาสบี้
00:00 โคลดิงค์บีเค 2-1 บี 1909 โอเดนเซ่
00:00 Silkeborg KFUM 2-1 วีบอร์ก 2
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
23:30 Germania Friedrichstal 4-2 SGV ไฟร์เบิร์ก
00:30 อดัม แซม บีค 1-0 เอนด์เทบรูกค์
01:00 Westfalia Herne 3-1 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี
Southern Sweden
23:30 ไอเค เวอร์โก้ 0-1 Dalen/Krokslatt
Austrian 3.Liga
23:35 สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 2-1 อัลเลอไฮเลเกน
00:00 ASV Bruck 3-0 SV แมตเตอร์สเบิร์ก (Am)
00:00 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 2-2 Stadlau
00:00 Team Wiener Linien 1-4 Karabakh Vienna
00:00 Bischofshofen 0-3 Kufstein
00:00 TUS Bad Gleichenberg 6-1 เอฟซี เวลส์
00:00 เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 2-1 VST Volkermarkt
00:00 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 4-1 ยูนิออน กรูเทน
00:00 SC Kalsdorf 3-3 เอสซี ไวซ์
00:00 ATSV Stadl Paura 2-0 WSC Hertha Wels
00:00 SV Lendorf 0-4 Vocklamarkt
00:25 น็อยซีเดิล 0-0 SV Leobendorf
00:30 อาเอสคา เอไพรช์สดอร์ฟ 2-0 Traiskirchen
00:30 เอสซี แมนสดอร์ฟ 5-1 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน)
00:30 SV Schwechat 2-2 เวียนเนอร์ เอสซี
01:00 เอสซี ชวาส 1-1 Worgl Obi SV
Estonia II Liiga
23:45 JK Piraaja Tallinn 2-2 Viimsi MRJK B
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
00:00 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 1-1 เอไอเค โซลน่า
Denmark - 2.Liga
00:00 บีเค อวาลต้า 2-1 Skovshoved
Sweden Div 3 Mellersta
00:00 Kramfors-Alliansen 0-2 Umea FC Academy
00:00 ไอเอฟเค เบอร์ก้า 1-2 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ
00:00 ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม 2-3 Asarums IF FK
00:00 Huddinge IF 4-1 AFK Linkoping
00:00 สเตนังซันส์ ไอเอฟ 1-0 เวเนอร์สเบริกส์
00:00 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 5-1 อูลเลเรดส์
00:30 วาเนอร์สบอร์ก 3-0 ทอลสแลนด้าไอเค
00:30 Haninge 4-2 อัสซีริสก้า
00:30 วอลโบ เอฟเอฟ 1-2 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค
Austria Landesliga
00:00 SV Lebring 1-1 ลีโอเบน
00:00 SU Rebenland 1-0 USV Draxler Mooskirchen II
00:00 Weinland Gamlitz 2-3 SV Rader Nais Tobelbad
00:30 Zwettl SC 4-3 SC Ortmann
00:30 SV Leithaprodersdorf 1-4 ASK Kohfidisch
01:00 เคเอซี 1909 0-1 ATSV Wolfsberg
Botswana Premier League
00:00 BDF XI 1-1 Security Systems FC
00:00 Gaborone United 1-0 Mochudi Centre Chiefs
Uruguay Reserve League
00:00 ยูเวนตูเด้ ลาส เพียรดาส (สำรอง) 7-2 โปรเกรสโซ่(สำรอง)
Austria Erste Division
00:10 เอสเคยู อัมเสตทเทน 2-3 ออสเตรีย ลัสเตนัว
00:10 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 2-1 เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค
00:10 เอสวี ฮอร์น 0-4 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์
00:10 คัพเฟ่นเบิร์ก 1-1 FC Superfund Pasching
00:10 ลาฟนิทซ์ 1-0 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์
00:10 เอฟซี ไลเฟริ่ง 1-2 ดับบริวเอสจี วัตเท่น
โอมาน ลีก
01:00 อัล นาห์ด้า 1-0 โอมาน คลับ
01:00 อัล ชาบับ(โอมาน) 0-2 อัลรูสตัก
01:00 อัล นาเซอร์ (โอมาน) 4-0 เมอแบต
01:00 อัล ซูวาอี 4-0 ซูร์ คลับ
ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
01:00 US Hostetter 2-0 Swift Hesperange
BRA D4
01:00 อีซี บาเฮีย(ยู 23) 3-0 อินเตอร์นาซิอองนาล(อาร์เจ) ยู 23
German Junioren Bundesliga Cup
01:15 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) 1-2 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)
Brazil Campeonato U19
01:30 เซา โจซีเอนเซ่ (ยู 19) 1-1 เกร็ก คาร์ พีอาร์ ยู 19
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
01:45 อูเทร็คท์ 1-1 วิเทสส์ อาร์นเฮม
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
01:45 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-0 ยูซี ดับลิน
01:45 โบฮีเมี่ยนส์ 1-2 สลิโก โรเวอร์ส
01:45 ดันดาล์ค 1-0 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก
01:45 เดอร์รี่ ซิตี้ 4-0 ฟินน์ ฮาร์ปส์
02:00 แชมร็อค โรเวอร์ส 2-0 คอร์ก ซิตี้
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
01:45 ลิเมอริค เอฟซี 1-0 คาร์บินทารี เอฟซี
01:45 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 3-0 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์
01:45 เชลบอร์น 1-0 โคห์บ รัมเบลอ
01:45 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 2-1 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)
Kosovo Cup
01:45 KF Feronikeli 5-1 เคเอฟ เทรปคา 89
San Marino Girone A
01:45 เอสพี ลิเบอร์ตาส 1-3 ทรี ฟิโอริ
Syrian Cup
02:00 อัล วัทบา 3-1 อัล วาห์ดา
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
02:05 อาเมียงส์ 2-1 แก็งก็อง
02:05 อองเช่ร์ 1-1 แซงต์ เอเตียน
02:05 ก็อง 0-1 บอร์กโดซ์
02:05 ดิฌง 2-1 ตูลูส
02:05 โอลิมปิก มาร์กเซย 1-0 มงต์เปลลิเย่ร์
02:05 น็องต์ 0-1 สตารส์บูร์ก
02:05 นีซ 2-0 โมนาโก
02:05 นีมส์ 2-3 โอลิมปิก ลียง
02:05 แร็งส์ 3-1 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
02:05 แรนส์ 3-1 ลีลล์
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
02:15 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค 2-0 ธอร์ อคูเรย์รี่
02:15 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 2-3 เลคเนียร์ เรกยะวิก
Futsal Spain Division De Honor
02:15 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 2-2 ปัลมา (ฟุตซอล)
Iceland Division 2
02:15 ยูเอ็มเอฟ ทินดาสทอลล์ 1-2 Dalvik Reynir
Iceland Womens Division 1
02:15 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) 2-0 ฟจอลเนอร์(ญ)
02:15 Afturelding/Fram (w) 5-2 ไออาร์ เรกยะวิก(ญ)
02:15 อัคราเนส(ญ) 0-0 กรินดาวิค (ญ)
02:15 Augnablik Women 0-1 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ)
02:15 ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) 4-2 Tindastoll Neisti Women
Saudi Arabia League
02:30 อัล คาลีจ 1-0 อัล ฮาเซม
Ecuador Campeonato Serie B
02:30 ซีดี เปอร์โต กีโต 2-1 Club Atletico Porteno
จอร์แดน คัพ
03:00 อัล วีห์ดัต 1-3 อัล แรมธ่า คลับ
03:00 อัล คาร์เมล 0-1 อัล ไฟซาลี
USA National Premier Soccer League
03:00 โตรอนโต้ เอฟซี 2 1-0 เอฟซี ทูซอน
05:00 เฟรดเดอริก 1-1 Charlottesville Alliance FC
06:00 คาลามาซู 1-2 Grand Rapids FC
06:00 North Carolina FC U23 2-0 โทแบคโค โร้ด
06:55 GL Rough Diamonds 1-2 Bostong
07:30 Dallas City 2-2 Midland Odessa Sockers FC
08:00 kjrsl 3-2 TSS
08:15 AHFC Royals 0-0 ฮิวสตัน เอฟซี
09:00 Santa Kuru crusher 2-1 โกลเด้น สเตท โฟซ
09:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส ยู 23 0-4 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ ยู 23
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
03:30 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 3-2 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่
08:00 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 1-0 คาร์ลอส แมนนุซซี่
Gambia GFA League
04:00 Wallidan 0-0 Tallinding United
CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก
05:00 วีแดด คาซาบลานก้า 1-1 เอสเปรานซ์ เอสที
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
05:00 FC ซาโมร่า 2-1 มิเนรอสเดอกัวยาน่า
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
05:00 โคเบรซอล 4-1 คอนอูมโบ ยูนิโด
07:30 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 0-0 ฮัวชิปาโต้
Ecuador Copa Pilsener A
05:00 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 1-0 เดปอร์ติโบ กีโต้
07:30 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 2-0 โอลเมโด้
Paraguayan Division 2
05:00 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 3-2 Deportivo Caaguazu
เซเรีย บี บราซิล
05:15 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 1-1 วิลา โนวา
07:30 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 3-2 ลอนดริน่า พีอาร์
New Zealand NRFL Premier Division Women
05:15 FC Twenty 11 Women 6-0 Christchurch United Women
07:00 Seatoun AFC Women 0-6 Wellington United Diamonds Women
Brazil Serie D
05:30 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 1-1 ทูปิ เอฟซี
06:30 มารันเยา 1-2 อูนิคลินิก เอซี ซีอี
USA Women Premier League
05:45 AHFC Royals Women 3-2 Lonestar SC (w)
07:00 Colorado Rapids Women 2-0 Indios Denver Women
09:00 LA Salsa Women 0-4 LA Premier Women
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
06:00 ออร์แลนโด ซิตี้ 0-1 แอลเอ กาแลกซี่
08:10 รีล ซอลต์ เลค 2-1 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
09:35 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 4-2 มอนทรีออล อิมแพ็ค
USL Division 1
06:00 นิวยอร์ก เรดบูลส์(สำรอง) 1-2 นอร์ท แคโรไลนา
New Zealand Mainland Premier League
09:40 Nomads 2-0 โคซแท็ล สปิริท
09:45 Ferrymead Bays 2-0 Western AFC
09:45 เอฟซี ทเว้นตี้ 11 0-6 แคสเมียร์ เทคนิค
New Zealand Mainland Premier
07:00 Ferrymead Bays Reserves 3-1 เวสเทิร์น เอเอฟซี (สำรอง)
07:30 Nomads United Reserves 2-2 Coastal Spirit Reserves
07:35 เอฟซี ทเวนตี้ 11 (สำรอง) 1-8 Cashmere Technical Reserves
Bolivia Liga de Futbol Prof
07:05 รีล โปโตซี่ 3-1 รอยัล พารี่ เอฟซี
Panama Liga Nacional de Ascenso
08:00 อาราเบ้ ยูนิโด้ 2-1 CA Independiente La Chorrera
TAS Premier Championship
09:35 บีช ซิตี้ 2-1 New Town Eagles
New Zealand Canterbury Championship League
09:30 Halswell United 5-1 St. Albans Shirley FC
Central Premier League
09:35 มิราม่าร์ แรนเจอร์ 10-1 เวลลิงตัน ยูไนเต็ด
09:35 นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 0-1 วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่
New Zealand South Premier League
09:45 มหาวิทยาลัย โอทาโก้ 1-1 Mosgiel AFC
09:50 Northern AFC 2-5 เคเวอร์แชม
Australia Victoria NPL2 U20 League
09:50 นอร์ธโคท์ซิตี้(ยู 20) 0-0 เวอร์ริบี ยู 20
10:00 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล (ยู 20) 0-3 Moreland City U20
Northern New Zealand League
10:00 Manukau United 2-2 Hamilton Wanderers II
FFSA SLR
10:15 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 1-2 แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ สำรอง