บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ ตารางบอลพร้อมผลบอลสด และราคาบอล One2Ball

บ้านผลบอล ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ONE2GOAL
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 26-06-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป ฟิลลาเดเฟีย
ลบสิบ (USA MLS 06:00)
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์
ต่อ 0.5/1 (AFC CL 17:00)
ไวกิ้ง เอฟเค
สูง 2.5/3 (NOR Cup 22:59)
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
รอง เสมอ (USA MLS 07:00)
คอนซาโดล ซัปโปโร
ต่อ 0.5 (JLC 17:00)
KFUM ออสโล
ต่อ 1 ลูก (NOR Cup 22:59)
ออร์แลนโด ซิตี้
รอง 0.25 (USA MLS 07:00)
เซเรโซ โอซาก้า
ต่อ เสมอ (JLC 17:00)
ออด เกรนแลนด์
ต่อ เสมอ (NOR Cup 22:59)
เต็ง ฟิลลาเดเฟีย
ลบสิบ (USA MLS 06:00)
คอนซาโดล ซัปโปโร
ต่อ 0.5 (JLC 17:00)
KFUM ออสโล
ต่อ 1 ลูก (NOR Cup 22:59)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 26-06-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง กายอานา
รอง 1 ลูก (Gold Cup 05:30)
ซิมบับเว
รอง 0.25 (CAF NC 00:00)
วุลซาน ฮุนได
ต่อ 0.5 (AFC CL 18:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
24163 star
จุลพันธ์ เอียดรัตน์ 25 19/0/6 58 LWWWWWWWwW -
2
37508
Sompong Pattanajirakul 25 18/0/7 58 WWWWLlWwWW คอนซาโดล ซัปโปโร
3
28431
เสกสรร โฮมชัย 25 17/1/7 58 WWWWwLWWWL ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
64715
อรุณ สุขะวิสูตร 1/24 15 (24) 500.00
LLWLW
wwLLw
WWWLW
-
-
-
-
-
2
66446
Paiboon Boon Phothiket 3/5 12 (5) 500.00
WWWWW
WDWlW
WwwWw
-
-
-
-
-
3
51395
Watcharaporn Wannasikh 2/23 15 (23) 375.00
WDWLW
WWWWW
DWLWl
คอนซาโดล ซัปโปโร
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี
ไนจีเรีย
อียิปต์
เอฟซี ดัลลัส
TDEDSIAM
iOS-One2Ball
Android-One2Ball
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์
  06:00 New England Revolution New England Revolution VS ฟิลลาเดเฟีย ฟิลลาเดเฟีย  
  06:30 มอนทรีออล อิมแพค มอนทรีออล อิมแพค VS พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์  
  07:00 โตรอนโต้ โตรอนโต้ VS Atlanta United Atlanta United  
  07:00 ดีซี ยูไนเต็ด ดีซี ยูไนเต็ด VS Orlando City Orlando City  
  08:00 เอฟซี ดัลลัส เอฟซี ดัลลัส VS แวนคูเวอร์ ไวท์แค็ป แวนคูเวอร์ ไวท์แค็ป  
[วิเคราะห์บอล] Africa Cup of Nations
  21:30 Nigeria Nigeria VS Guinea Guinea  
  00:00 Uganda Uganda VS Zimbabwe Zimbabwe  
  03:00 Egypt Egypt VS DR Congo DR Congo  
ONE2GOAL
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

ข่าวฟุตบอล

iOS-One2Ball
Android-One2Ball
T-LIVE24TH

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ONE2GOAL
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันพุธที่ 26 มิถุนายน 2562
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
17:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี 0.5/1 - 10 ต่อชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ $$$
18:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0.5 - 5 รองอูราวะ เรด ไดมอนส์ $$$
เจแปน ลีก คัพ
17:00 คอนซาโดล ซัปโปโร จูบิโล อิวาตะ 0.5 - 10 ต่อคอนซาโดล ซัปโปโร $$$
17:00 เวกัลตา เซนได นาโกย่า แกรมปัส เอต บวกสิบ ต่อเวกัลตา เซนได $$$
17:00 เซเรโซ โอซาก้า เอฟซี โตเกียว เสมอ ต่อเซเรโซ โอซาก้า $$$
17:00 กัมบะ โอซาก้า วี-วาเรน นากาซากิ 1 - 5 ต่อกัมบะ โอซาก้า $$$
แอฟริกันเนชันส์ คัพ
21:30 ไนจีเรีย กินี 0.5 - 10 ต่อไนจีเรีย $$$
00:00 ยูกันดา ซิมบับเว ปป - 10 รองซิมบับเว $$$
03:00 อียิปต์ คองโก-กินชาซา 1/1.5 - 5 รองคองโก-กินชาซา $$$
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น
22:59 เฟรม ลาวิค แบรัมเอสเค 0.5 ต่อเฟรม ลาวิค $$$
22:59 เรนเฮล์ม ไอแอล เอสเค บรานน์ 0.5 - 5 รองเรนเฮล์ม ไอแอล $$$
22:59 คริสเตียนซุนด์ บีเค ออด เกรนแลนด์ เสมอ ต่อออด เกรนแลนด์ $$$
22:59 เฮาเกซุนด์ สตรอมเมน 1.5 - 5 ต่อเฮาเกซุนด์ $$$
22:59 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล ทรอมส์ดาเลน 1 ต่อเคเอฟยูเอ็ม ออสโล $$$
22:59 คองสวิงเกอร์ เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ ปป - 5 รองคองสวิงเกอร์ $$$
22:59 ไวกิ้ง เอฟเค สตาเบ็ค 0.5/1 - 10 ต่อไวกิ้ง เอฟเค $$$$
01:00 โรเซนบอร์ก อาเลซุนด์ เอฟเค 1/1.5 - 10 รองอาเลซุนด์ เอฟเค $$$
คอนแคแคฟโกลด์คัพ
05:30 ตรินิแดดและโตเบโก กายอานา 1 - 10 รองกายอานา $$$
08:00 สหรัฐอเมริกา ปานามา 1 ต่อสหรัฐอเมริกา $$$
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
06:00 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน ลบสิบ ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน $$$
06:30 มอนทรีออล อิมแพ็ค พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส บวกสิบ ต่อมอนทรีออล อิมแพ็ค $$$
07:00 ดีซี ยูไนเต็ด ออร์แลนโด ซิตี้ ปป - 10 รองออร์แลนโด ซิตี้ $$$
07:00 โตรอนโต้ เอฟซี แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เสมอ รอง แอตแลนต้า ยูไนเต็ด $$$
08:00 เอฟซี ดัลลัส แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 0.5/1 ต่อเอฟซี ดัลลัส $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอังคารที่ 25 มิถุนายน 2562
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
กระชับมิตร (สโมสร)
15:00 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 3-1 โซโคล ซาลาตอฟ
16:00 สโลวาน ลิเบอเรช 1-1 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
18:00 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 0-3 อาร์ฮุส เอจีเอฟ
18:00 นอร์ดเจลแลนด์ 3-4 คัลมาร์
18:30 ฮัคเค่น 2-2 เวนด์ซีเซล
19:00 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 1-1 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ
20:00 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 6-1 ซานโตส ลากูน่า
20:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด 0-1 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า
21:00 Slovan Sahy 3-1 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905
21:00 ตอร์ปิโด มอสโก 3-1 วอลกา อูลยานอฟสค์
21:00 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 0-0 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค
22:00 เบโร่ สตารา ซากอร่า 4-0 ซาบาลี
22:00 วิทโควิซ 0-2 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม
22:00 นิตร้า 2-2 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา
22:45 อคาเดมี่ ปานเดฟ 1-1 เอฟซีคลินเซนิ
22:59 เลฟสกี้ โซเฟีย 0-1 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
22:59 สตวร์มกราซ 1-0 มลาด้า โบเลสลาฟ
22:59 วิสล่า พล็อค 1-0 เออีเค ลาร์นาคา
22:59 คาราบัค 0-0 ซีเอส คราอิโอว่า
22:59 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 1-1 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
22:59 ซาเกลบี้ ลูบิน 1-1 วิดซอว์ ลอดส์
23:25 เอ็นเค เครสโก 1-5 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์
23:30 เอสซี ชวาส 0-4 โบโตซานี่
23:30 เอสซี เครียนส์ 5-2 Zurich B team
23:30 ​Senftenberg 1-17 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
00:00 มัลโม่ เอฟเอฟ 1-1 เฮชเอ็นเคกอริก้า
00:00 SV Leobendorf 0-3 ราปิด เวียนนา
00:00 ควิก 20 2-11 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
00:00 SV Pullach 3-2 ASV Dachau
00:00 VfB Oldenburg 2-2 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
00:20 Al Merrikh 3-1 Hilal O Baye
00:30 Sparta Petegem 1-0 ซูลเต้ วาเรเกม
00:30 SR Brasov 0-4 สเตอัว บูคาเรสต์
01:45 เอลจิน ซิตี้ 5-2 Strathspey Thistle
01:45 อีสต์ ไฟฟ์ 1-0 อัลเบี้ยน โรเวอร์
03:00 Libano AM U19 2-0 อีซี ทารุมา (เยาวชน)
Kazakhstan Division 2
18:00 ชัคเตอร์ คารากันด้า(สำรอง) 5-0 FC Ruzayevka
19:00 Akademia Ontustyk Reserves 3-2 เอฟซี เอียร์ติส พาฟโลดาร์ (สำรอง)
19:00 Zhetysu Taldykorgan Reserves 4-2 เอฟเค อัคโตเบ(สำรอง)
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
15:45 เซอลาโงร์ ยูไนเต็ด 2-3 พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ
20:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 2-0 ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี
Myanmar U20 League
16:00 Ispe FC U20 9-1 Mawyawadi FC U20
Myanmar League 2
16:00 ซิลเวอร์ สตาร์ 1-5 Mawyawadi
Vietnam Women Championship
16:25 TNG Thai Nguyen (w) 0-5 ฮานอย(ญ)
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
17:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 3-2 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
18:30 ซานตง ลู่เนิ่ง 2-1 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
BSWCP
18:00 โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) 1-1 สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด)
19:30 สเปน (ฟุตบอลชายหาด) 4-4 รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด)
22:00 ยูเครน ฟุตบอลชายหาด 4-4 อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด)
23:30 โรมาเนีย ฟุตบอลชายหาด 1-6 เบลารุส ฟุตบอลชายหาด
AFC คัพ
19:00 ฮานอย ทีแอนด์ที 2-1 เซเรส เอฟซี
23:30 อัล จาซีรา 4-0 อัล จาอิส (SYR)
Russia Division 3
19:00 เอฟซี อรารัต มอสโก 4-2 FK Vulkan
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
20:00 เตร เพนน์ 0-1 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า
01:45 KF Feronikeli 1-0 เอฟซี ลินคอล์น
มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
20:00 เฟลด้า ยูไนเต็ด 2-3 เปรัค เอฟเอ
20:00 เซลังกอร์ พีบี 5-2 พีบี ปาหัง
20:00 พีเคเอ็นพีเอฟซี 2-2 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส
อุซเบกิสถาน คัพ
20:00 ไดนาโม ซามาร์คาด 2-2 ยาชโนบอด
20:00 โคแคน 1-1 คิซิลคัม ซารัชโชน
Russia Womens Premier League
21:00 โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) 7-0 ตอร์ปิโด อีเจฟสค์ (ญ)
22:00 ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) 3-1 เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ)
22:00 คูบานน็อคก้าครัสโนดาร์ (ญ) 1-0 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ)
22:30 เอฟเค ไรยาซาน (ญ) 0-1 ซแวซด้า 2005 (ญ)
อิรัก ลิก
21:00 แบกแดด 1-0 Al-Hudod
23:15 นาฟิต อัล ยันนูป 1-2 Al Talaba
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
22:00 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 0-2 เอชเจเค เฮลซิงกิ
22:30 ฮอนก้าเอสพู 1-0 โรพีเอส โรวานีมี่
22:30 อิลเวส แทมเปเร่ 4-2 เคพีวี คอคคูล่า
22:30 อินเตอร์ ตูร์คู 1-1 วีพีเอส วาซ่า
22:30 คูพีเอส 5-1 ลาห์ติ
Latvian Higher League
22:00 เอฟเค เวนต์สปิลส์ 2-2 FK Spartaks
00:00 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 1-2 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก
ลิทัวเนีย คัพ
22:00 FK Minija 1-2 สปายริส เคานาส
มอลโดวา คัพ
22:00 สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ 6-1 โดรเชีย
22:00 FC Edinet 1-3 เอฟซี มิลซามี่
22:59 เชอร์ริฟ ติราสโพล 12-0 FC Sireti
00:00 ซีเอส เปโตรคุบ 7-0 FC Tighina
Poland Division 4
22:00 Unia Tarnow 0-2 Jutrzenka Giebultow
22:59 Pogon Grodzisk Mazowiecki 4-0 Huragan Wolomin
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
22:30 เอซี โอลู 2-2 เอซี คาจานิ
22:30 มูซ่า 1-0 ทีพีวี แทมเปเร่
22:30 ไมปา 0-5 ยาโร
Finland - Kakkonen Lohko
22:30 กนิสตัน เฮลซิงกิ 2-1 อิลเวส แทมเปเร่ 2
22:30 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา 0-4 เอ็มพี มิคเคลลี่
22:30 วันตา 1-0 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ
22:30 เอฟซี วาจากอสกิ 0-2 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์
22:30 พีเค-37 1-1 คาจฮา
22:30 จีบีเค คอคโคล่า 2-2 วีไอเอฟเค
22:59 เอฟซีเอสพู 0-2 ซัลปา
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
22:30 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 1-0 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี
00:30 ดินาโม บาตูมี 2-2 ตอร์ปิโด คาตูซี่
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์โลก
22:59 อิตาลี(ญ) 2-0 จีน(ญ)
02:00 เนเธอร์แลนด์(ญ) 2-1 ญี่ปุ่น(ญ)
Finland Kolmonen
22:59 เอสเซ่ ไอเค 1-2 สปอร์ติ้ง คริสตินา
22:59 TiPS 3-5 แอลพีเอส
22:59 วีพีวี เปาโล-วีย์คอท 3-3 ไอ-เจบีเค
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
00:00 เอไอเค โซลน่า 0-2 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 1-6 วาสเทราส เอสเค เอฟเค
แอฟริกันเนชันส์ คัพ
00:00 แคเมอรูน 2-0 กินีบิสเซา
03:00 กานา 2-2 เบนิน
Sweden Cupen
00:00 ไอเอฟเค ลูเลีย 3-3 ไอเอฟเค อูเมโอ
00:00 ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ 2-6 ทอร์น ไอเอฟ
00:00 เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ 0-4 เอฟซีโทรลฮัทตัน
00:00 Eneby BK 0-3 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค
Sweden 3.div Mellersta Norrland
00:00 ลินสเดล ไอเอฟ 0-0 Vaxjo Norra IF
00:00 Hoganas BK 0-1 โฮกาเบิร์กบีเค
00:00 Varbergs GIF FK 3-0 Gnosjo IF
00:00 IF Lodde 2-2 มัลโม่ ซิตี้ เอฟซี
01:00 IFK Osterakers FK 0-1 Fanna BK
01:00 IK Franke 3-5 วัลเลนตูน่า
01:00 วัคซาเล่ เอสเค 2-1 Brottby
Sweden Div 3 Mellersta
00:00 Nosaby IF 0-0 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ
00:15 วาเนอร์สบอร์ก 3-1 วาร์กาด้า ไอเค
00:30 ไอเอฟเคอเมล 2-5 สเตนังซันส์ ไอเอฟ
Germany Landespokal
00:00 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 8-1 KSV Baunatal
Iceland U19 League
00:00 Dahl vickreni Ma GREE U19 2-2 ไวกิงเกอร์(ยู 19)
01:00 KA/Dalvik/Reynir U19 2-2 Virgin grid U19
01:00 ฟจอลเนอร์ (ยู 19) 1-2 ไอเอ คาริ ยู 19
01:00 Fram/Ulfarnir U19 5-3 Throttur Reyjavik/SR U19
01:00 Stjarnan SkinandiU19 9-0 Grotta Kria U19
01:00 วาลูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 2-0 Leiknir KB U19
01:00 Fylkir/Ellidi U19 3-1 เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19)
03:00 IR LettirU19 1-2 UMF Njardvik U19
03:00 Fram/Ulfarnir U19 5-3 ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19)
Brazil Youth
01:00 กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน) 1-4 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน)
Brazil Campeonato U19
01:00 Nacional AC U19 1-0 Ala Pungas U19 PR
Norwegian Youth Tippeligaen
01:30 สคีสโม ยู19 1-4 Ullern 2 U19
Argentina Torneo B
02:00 CA Sarmiento de Humboldt 1-1 Mitre SdE
Iceland Womens Division 1
02:15 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) 1-2 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ)
02:15 ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) 3-0 อัคราเนส(ญ)
Iceland 4 Deild
03:00 Hond Midasar 2-3 Vatnaliljur
03:00 Stokkseyri 2-4 เบอเซอกิร์
03:00 ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ 1-2 Golfklubbur Grindavikur
กระชับมิตรทีมชาติ
04:30 เอลซัลวาดอร์ ( ญ ) ยู 20 1-2 กัวเตมาลา (ญ) ยู 20
USA National Premier Soccer League
05:00 แอชวิลล์ซิตี้ เอสซี 0-0 Greenville FC
06:00 Dalton Red Wolves SC 0-1 SC United Bantams
06:00 ซีโคสท์ ยูไนเต็ค แพลนทอมส์ 1-0 บอสตัน
06:30 Daytona SC 3-2 เลคแลนด์ โทรพิคส์
07:00 North Texas 1-0 เอฟซี ทูซอน
07:10 Winnipeg 2-3 Des Moines Menace
07:20 ชิคาโก้ ไฟร์ พรีเมียร์ 1-2 ฮอลแลนด์ ซินซินเนติ ไลออนส์
08:00 รูธ พอร์ตแลนด์ 1-4 พีดีเอ็กซ์ เอฟซี
คอนแคแคฟโกลด์คัพ
07:00 จาเมกา 1-1 คูราเซา
09:30 ฮอนดูรัส 4-0 เอลซัลวาดอร์
USA Women Premier League
07:30 Asheville City SC (w) 0-2 Charlotte Lady Eagles(w)