บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะบอล

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 21-06-2024

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป ฝรั่งเศส
ต่อ 0/0.5 (EURO Cup 02:00)
ออสเตรีย
ต่อ 0.5 (EURO Cup 22:59)
ยูเครน
ต่อ 0/0.5 (EURO Cup 20:00)
เต็ง

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 21-06-2024

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง ฝรั่งเศส
ต่อ 0/0.5 (EURO Cup 02:00)
ออสเตรีย
ต่อ 0.5 (EURO Cup 22:59)
ยูเครน
ต่อ 0/0.5 (EURO Cup 20:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
77077
bireleys 11 4/0/7 3.5 WWwLlWLLLl -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
77077
bireleys 0/6 0 (6) 0.00
lWWWW
LDWLL
lLDWL
-
-
-
-
-
download iOS app

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] European Championship
  20:00  สโลวาเกีย สโลวาเกีย VS ยูเครน  ยูเครน  
  23:00  โปแลนด์ โปแลนด์ VS ออสเตรีย  ออสเตรีย  
  02:00  เนเธอร์แลนด์ เนเธอร์แลนด์ VS ฝรั่งเศส  ฝรั่งเศส  
download iOS app

ข่าวฟุตบอล

download iOS app

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันศุกร์ที่ 21 มิถุนายน 2567
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
16:30 เซ้าท์ เมลเบิร์น อัลโตน่า เมจิค 1.5 ต่อ เซ้าท์ เมลเบิร์น
16:30 เมลเบิร์น ไนท์ มอร์แลนด์ ซิตี้ 1/1.5 ต่อ เมลเบิร์น ไนท์
ฟุตบอล ยูโร
20:00 สโลวาเกีย ยูเครน 0/0.5 ต่อ ยูเครน
22:59 โปแลนด์ ออสเตรีย 0/0.5 รอง โปแลนด์
02:00 เนเธอร์แลนด์ ฝรั่งเศส 0/0.5 ต่อ ฝรั่งเศส
โคปาอเมริกา
07:00 เปรู ชิลี 0.5 ต่อ ชิลี

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพฤหัสบดีที่ 20 มิถุนายน 2567
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
China League Women
13:00 Qingdao West (W) 5-2 Tianjin Shengde (W)
13:00 Liaoning Shenbei Hefeng (W) 0-0 Dalian Professional W
15:10 เสฉวน(ญ) 2-0 Wuhan Three Towns Martial Arts (W)
กระชับมิตร (สโมสร)
14:00 ราปิด บูคาเรสต์ 4-1 กลอเรีย บูซัว
15:00 เซ็บซี่ 1-1 เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย
18:00 ลีลล์สตรอม 2-0 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
19:00 ตอร์ปิโด มอสโก 1-0 ชินนิค ยาโรสลาฟ
22:30 FC Struga Trim Lum 3-4 FK Tikves Kavadarci
Korea Womens League
14:00 ปูซาน ซังมู (ญ) 1-0 โซล อเมโซเนส (ญ)
17:00 ชางยอง (ญ) 0-2 ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ)
17:00 กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) 1-3 คยองจู เอฟซี (ญ)
17:00 ฮวาชอน (ญ) 1-1 ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ)
Bhutan Thimphu League
17:00 พาโรยูไนเต็ด 4-0 Samtse FC
Chinese Champions League
17:30 Xinjiang Lingmengzhe 3-2 Ningxia Pingluo
17:30 Xian Gaoxin Yilian 2-1 Ningxia Renfangzhong
18:30 Guangzhou Alpha FC 0-0 Shenzhen Jixiang
18:30 Wuhan Lianzhen 2-2 Fujian Quanzhou Qinggong
เวียดนาม ดิวิชั่น 1
18:00 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง 0-1 ฮอง อันห์ ยาลาย
18:00 นัม ดินห์ เอฟซี 1-0 ฮองลินห์ ฮาตินห์
18:00 บินห์ดินห์ 4-2 ฮานอย ทีแอนด์ที
19:15 คองเอ็น เนนเดน เอฟซี 5-1 ไฮฟอง เอฟซี
Mongolia Premier League
18:15 เอิร์ซิม 2-5 Bayanzurkh Sporting Ilch
Kazakhstan Division 1
19:00 อ็อคเซเปส 1-0 FK Aktobe II
19:00 Kairat Almaty II 6-1 ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง)
21:00 เอฟเค คัสไป 3-0 เอฟเค ทารัซ
Norway Cup
19:00 สตรอมก็อดเซต(ยู 19) 3-0 คอนสวิงเกอร์ (ยู 19)
20:00 โลเรนสโคก (ยู 19) 0-6 ทรอมโซ่ (ยู 19)
22:59 สตาเบ็ค (ยู 19) 1-3 สคีด ออสโล (ยู 19)
22:59 วาเลเรนก้า (ยู 19) 1-3 ลีน ออล(ยู19)
22:59 บรานน์ (ยู 19) 4-1 ฟาน่า(ยู 19)
22:59 ซาร์พส์บอร์ก เอฟเค(ยู 19) 1-2 เฟรดริกซ์สตรัด (ยู 19)
22:59 ลีลล์สตรอม (ยู 19) 1-4 แบรัม (ยู 19)
22:59 FK Tonsberg U19 2-1 Pors Grenland U19
00:00 สตาร์ทคริสเตียนซาน(ยู 19) 6-3 FK Jerv U19
Malaysia President Cup
19:30 Johor Darul Takzim III FC U20 1-0 Perak U20
ฟุตบอล ยูโร
20:00 สโลวีเนีย 1-1 เซอร์เบีย
22:59 เดนมาร์ก 1-1 อังกฤษ
02:00 สเปน 1-0 อิตาลี
เลบานอน ลิก
20:00 อัล-เนจ์เมห์ 1-0 อัล อาเฮด
20:00 เรซซิ่ง ยูเนียน ลักเซมเบิร์ก 1-2 Al Bourj
20:00 อัล-อันซาร์(เลบานอน) 4-1 อัล ซาฟา
Sweden Div 3 Mellersta
20:45 เอฟซี กูเต้ 2-0 FC Arlanda
00:00 วาสต้า ฟลอรุนด้า 4-3 BK Astrio
00:00 สควิลเจโบ เอสเค 4-0 Jarfalla
00:00 ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน 4-0 คิรูน่า เอฟเอฟ
00:00 สเคลเลฟที เอฟเอฟ 2-2 Ytterhogdal IK
00:00 แอตวิดาเบิร์ก 1-1 ไอเอฟ ซิลเวีย
00:00 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 3-0 วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค
00:00 IK Tord 0-1 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ
00:00 Gottne IF 1-1 อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี
00:00 แร็ปป์ กอล์ฟ 1-0 ไอเอฟเค เบอร์ก้า
00:30 ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค 3-0 Sifhalla
00:30 ไอเคสเล็ปเนอร์ 2-1 Mjolby AI FF
00:30 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 1-1 ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ
00:30 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 3-1 ไอเค กัวติออส
00:30 ไอเอฟเค คูมลา 3-2 Lidkopings FK
00:30 เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ 4-0 เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ
00:30 Simrishamn 1-2 IFK Karlshamn
00:30 Husqvarna 1-0 โจนเซเรดส์
00:30 ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ 5-2 Bergdalens IK
พรีเมียร์ลีกอียิปต์
21:30 ฮาราส เอล เฮดู๊ด 2-1 เทอร์ซาน่า เอสซี
21:30 สูซ มอนตากฮาบ 2-2 Sporting Alexandria
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
22:00 Kompozit 0-1 อาร์เซน่อล ตูล่า 2
Uzbekistan Professional Football League
22:00 นาซาฟ การ์ชิ 1-0 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า
22:00 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 0-0 คิซิลคัม ซารัชโชน
Nigeria Cup
22:00 Kebbi Utd 0-0 El Kanemi Warriors
Estonia Teine Liiga
22:00 Laanemaa Haapsalu 2-0 Tartu Kalev
22:59 ปาร์นู เจเค 1-3 FC Kuressaare II
ลีกสูงสุดของลัตเวีย
22:00 ตูกุมส์-2000 2-1 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก
22:59 เอฟเค วัลเมียรา 3-0 เมตต้า/ลู ริกา
Swden Women Divi.1
22:30 ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) 0-4 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ)
22:59 ไอเค อุปซาลา (ญ) 0-1 Alingsas (W)
00:00 มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) 0-2 ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ)
00:00 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 2-0 Orebro Soder (W)
00:30 ยูเมีย ไอเค (ญ) 0-1 ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ)
Peru Reserves League
22:30 Alianza Atletico Reserves 0-3 สปอร์ต บอยส์(สำรอง)
Finland - Kakkonen Lohko
22:30 เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ 1-4 โปซีท
22:30 คูพีเอส (เยาวชน) 2-1 วีไอเอฟเค
22:59 เอฟซี เอลเวส-คิสเซท 5-4 อิลเวส แทมเปเร่ 2
Finland Kolmonen
22:30 KoPa 7-4 Purha
22:59 Saaripotku 1-2 คิอิสโต้ วาซ่า
Sweden Division 1
22:59 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 0-2 เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล
00:00 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 2-0 Ariana
00:00 ฟัลเค่นเบิร์ก 0-1 ลุนด์ บีเค
00:00 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 2-1 ออนซาล่า บีเค
00:00 ไอเอฟเค สต็อกซันด์ 1-0 ฮัมมาร์บี้ TFF
00:30 คาร์ลเบิร์ก บีเค 2-1 อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
22:59 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 0-3 เคทีพี ค็อตก้า
Norwegian Youth Tippeligaen
22:59 มอสส์ (ยู19) 3-4 โดแบ็ก โฟรน (ยู 19)
NOR D4
22:59 อาเลซุนด์เอฟเค บี 1-3 โมลด์ บี
23:30 สเจ็ทเทน 2-0 โลโคโมทีฟ ออสโล
Poland III Liga
22:59 Centra Ostrow Wielkopolski 1-1 Ostrovia Ostrow Wielkopolski
00:00 Hutnik Warsaw 1-3 Jozefovia Jozefow
Ivory Coast Cup
22:59 AF Amadou Diallo Djekanou 2-3 Racing d'Abidjan
ชิลี คัพ
23:30 Deportes Quillon 0-6 โคโล โคโล่
02:00 Marcos Trincado 1-5 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า
03:00 Municipal Salamanca 0-0 คอนอูมโบ ยูนิโด
04:30 CDU Glorias Navales 0-2 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า
Mauritania Cup
23:30 ASC Tevragh Zeine 2-0 AS Garde Nationale
อิหร่าน คัพ
23:30 เมส ราฟซานจาน 0-2 เซปาฮัน
Gambia Division 2
23:30 Elite United 3-1 Latrikunda Utd
23:30 Jam City 0-0 Gunjur United
23:30 บีเค มิลาน 1-2 Immigration FC
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
23:30 สฟาเคซี 0-0 เอสเปรานซ์ เอสที
Sweden Damallsvenskan
00:00 เทรลเลบอริส เอฟเอฟ (ญ) 0-2 BK Hacken (W)
00:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) 4-0 โอเรโบร (ญ)
กระชับมิตรทีมชาติ
00:00 เม็กซิโก (ญ) ยู17 1-0 โคลัมเบีย (ญ) ยู17
สเวนสกาคุปเปน
00:00 ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ 2-2 FC Nacka Iliria
00:15 Stegeborg 2-4 นีคอปปิ้ง บีไอเอส
Brazil national youth (U20) Football Championship
00:45 AA Carapebus U20 0-1 Zinzane FC U20
00:45 Campo Grande CE U20 4-1 Mageense U20
01:00 Hercilio Luz U20 4-2 ฟิกูเรนเซ่ เอสซี (เยาวชน)
06:00 Sport Sinop U20 0-4 Sinop FC U20
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
01:00 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 0-3 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์
02:15 เคฟลาวิค 1-1 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค
02:15 ไออาร์ เรกยะวิก 3-1 ฟจอลเนอร์
Brazil Youth
01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 1-1 RB Bragantino Youth
02:00 ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) 0-2 บาเฮีย (เยาวชน)
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน หญิง
01:00 ริเวอร์เพลท(ญ) 2-1 ซาน ลอเรนโซ่ (ญ)
Iceland U19 League
01:00 KR KV U19 1-0 HK YmirU19
01:00 Selfoss Hamar Aegir Arborg U19 6-2 เลคเนียร์ เคบี(ยู19)
02:00 Stjarnan SkinandiU19 2-1 ไอเอ คาริ (ยู 19)
Iceland Womens Premier League
01:00 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) 2-1 เบรย์ดาบลิค (ญ)
Brazil Paulista Women
01:00 ตอบาเต้ ( ญ ) 0-3 เซาเปาโล/เอสพี (ญ)
03:00 พัลไมรัสเอสพี (ญ) 1-2 ซานโตส (ญ)
05:00 Bragantino (W) 3-0 Realidade Jovem/SP (W)
Latvia 3. Liga
01:00 Lielupe 1-2 14650
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
02:00 นูเบลนเซ่ 3-0 ฮัวชิปาโต้
Columbia women
02:00 Llaneros (W) 2-3 มิลเลียนนาริออส (ญ)
04:00 อเมริกา เด กาลี (ญ) 2-1 เดปอร์ติโว กาลี(ญ)
Venezuela Cup
02:00 Deportivo Rayo Zuliano 2-1 Heroes de Falcon
02:30 เรียลฟร้อนเทร่า 0-1 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า
02:30 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 0-1 Academia Rey
03:00 ไดนาโมเปอร์โต เอฟซี 2-3 โมนาคัส เอสซี
05:00 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 3-3 Maritimo de La Guaira
05:00 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 0-0 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี
05:00 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 0-1 การาโบโบ เอฟซี
06:00 ฟันเดชั่น เอไอเอฟไอ 0-1 อัลกอสตูร่า เอฟซี
Iceland Womens Division 1
02:15 Grotta Women 2-0 เฟรม เรย์จาวิค (ญ)
Ecuador Campeonato Serie B
03:00 CD Independiente Juniors 1-0 9 de Octubre
Iceland 4 Deild
03:00 Skautafelag Reykjavikur 2-8 Smari 2020
Dominican Republic Liga
03:00 โมคา เอฟซี 1-3 Cibao FC
Paraguay Women League
04:15 General Caballero JLM (W) 2-3 Sportivo Ameliano (W)
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา
04:30 วิตอเรีย บีเอ 4-2 อัตเลติโก มิไนโร่
06:00 ฟลาเมงโก 2-1 บาเฮีย บีเอ
07:30 พัลไมรัส 2-1 บรากันติโน้
Brazil DDL
05:00 Monsoon FC 1-0 อิมอเร่ อาร์เอส
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี
05:00 วิลา โนวา 1-0 มิราสโซล
07:30 ซิเอร่า 0-0 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี
Brazil Campeonato Baiano 2
05:15 Galicia EC 0-0 วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ
Brazil Serie D
06:00 เทรเซ่ พาไรบา 1-1 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี
USA Women Premier League
06:30 Michigan Legends (W) 3-0 Elite 14 SC (W)
07:00 Union KC (W) 0-3 KC Courage (W)
08:00 Griffins FC (W) 0-2 Utah Surf (W)
USA National Premier Soccer League
07:00 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 2-0 โอมาฮา
USL W-League Women
07:00 Minnesota Aurora FC (W) 5-0 Milwaukee Bavarian SC (W)
โคปาอเมริกา
07:00 อาร์เจนตินา 2-0 แคนาดา