บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 21-04-2024

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป คริสตัล พาเลซ
สูง 2.5/3 (ENG PR 21:00)
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
ต่อ เสมอ (GER D1 22:30)
เรอัล มาดริด
ต่อ 0.5 (SPA D1 02:00)
เรอัล โซเซียดาด
ต่อ 0/0.5 (SPA D1 19:00)
ลิเวอร์พูล
ต่อ 1 (ENG PR 22:30)
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
ต่อ 1 (ENG FAC 21:30)
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
ต่อ 1.5 (POR D1 02:30)
แอสตัน วิลล่า
ต่อ 0.5 (ENG PR 21:00)
เอฟเวอร์ตัน
ต่อ 0.5 (ENG PR 19:30)
เต็ง สตุ๊ตการ์ต
ต่อ 1 (GER D1 20:30)
โมนาโก
ต่อ เสมอ (FRA D1 22:00)
ไฟร์บวร์ก
ต่อ เสมอ (GER D1 00:30)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 21-04-2024

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง ปอร์โต้
ต่อ 1.5 (POR D1 00:00)
แอตเลติโก้ มาดริด
ต่อ 0.5 (SPA D1 23:30)
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
ต่อ 1.5/2 (AUT D1 22:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
77077
bireleys 15 5/2/8 7.5 LLlDLLWDLW อตาลันต้า
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
77077
bireleys 1/12 15 (12) 500.00
WwLLW
LDWWL
DLLLL
-
-
-
-
-
download iOS app

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] LaLiga
  02:00  รีล มาดริด รีล มาดริด VS บาร์เซโลน่า  บาร์เซโลน่า  
[วิเคราะห์บอล] Liga Portugal
  02:30  สปอร์ตติ้ง ลิสบอน สปอร์ตติ้ง ลิสบอน VS Vitoria de Guimaraes  Vitoria de Guimaraes  
[วิเคราะห์บอล] ลีกเอิง
  02:00  ปารีส แซงต์ แชร์กแมง ปารีส แซงต์ แชร์กแมง VS ลียง  ลียง  
[วิเคราะห์บอล] บราซิล ซีรี่ส์ เอ
  02:00  วิตอเรีย วิตอเรีย VS บาเฮีย  บาเฮีย  
  02:00  Athletico Paranaense Athletico Paranaense VS อินเตอร์นาซิอองนาล  อินเตอร์นาซิอองนาล  
  02:00  พัลไมรัส พัลไมรัส VS ฟลามิงโก้  ฟลามิงโก้  
  04:30  โบตาโฟโก โบตาโฟโก VS Juventude  Juventude  
  04:30  Atletico GO Atletico GO VS เซาเปาโล  เซาเปาโล  
[วิเคราะห์บอล] เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์
  05:00  Charlotte FC Charlotte FC VS Minnesota United  Minnesota United  
  07:15  LA Galaxy LA Galaxy VS ซานโฮเซ่เอิร์ธเควก  ซานโฮเซ่เอิร์ธเควก  
download iOS app

ข่าวฟุตบอล

download iOS app

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอาทิตย์ที่ 21 เมษายน 2567
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ไทยลีก
17:30 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด ลำพูน วอร์ริเออร์ 0.5/1 ต่อ เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
18:00 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี สุโขทัย เอฟซี 0.5/1 รอง สุโขทัย เอฟซี
19:00 นครปฐม เอฟซี ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 1/1.5 รอง นครปฐม เอฟซี
ซือเปร์ลีก
17:30 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 0/0.5 ต่อ อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
22:59 กาเซียนเท็ป B.B. คาซิมปาซ่า 0/0.5 รอง คาซิมปาซ่า
22:59 อันตัลยาสปอร์ ฮาเตย์สปอร์ 0.5 ต่อ อันตัลยาสปอร์
22:59 กาลาตาซาราย เพนดิคสปอร์ 2 ต่อ กาลาตาซาราย
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า
17:30 คราโคเวีย คราคอฟ พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0.5/1 ต่อ คราโคเวีย คราคอฟ
20:00 เอลเคเอสลอดซ์ เลช พอซนาน 1 รอง เอลเคเอสลอดซ์
22:30 ลีเกีย วอร์ซอว์ สลาสค์ วรอคลาวน์ 0.5/1 ต่อ ลีเกีย วอร์ซอว์
เซเรียอา
17:30 ซัสเซาโล่ เลชเช่ 0/0.5 รอง เลชเช่
20:00 โตริโน่ โฟรซิโนเน่ 0.5/1 ต่อ โตริโน่
22:59 ซาแลร์นิตาน่า ฟิออเรนติน่า 0.5/1 ต่อ ฟิออเรนติน่า
01:45 มอนซ่า 1912 อตาลันต้า 0.5 ต่อ อตาลันต้า
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก
18:00 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด ดินาโม มอสโก 0/0.5 ต่อ ดินาโม มอสโก
20:15 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 1.5 ต่อ เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
22:15 เอฟเค โซชิ อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 0/0.5 ต่อ เอฟเค โซชิ
00:30 เอฟเค รอสตอฟ สปาร์ตัก มอสโก 0/0.5 รอง สปาร์ตัก มอสโก
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
18:00 ไอเค ออเดวอร์ด เกเฟล ไอเอฟ 0.5 ต่อ ไอเค ออเดวอร์ด
20:00 ไอเค บราเก้ แลนด์สโครน่า 0/0.5 ต่อ ไอเค บราเก้
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
18:30 เซอร์เคอร์ บรูซ รอแยล อันท์เวิร์พ เสมอ ต่อ รอแยล อันท์เวิร์พ
21:00 คอร์ไทรจ์ Jeunesse Molenbeek 0/0.5 ต่อ คอร์ไทรจ์
23:30 แซงต์ กิลลุส คลับบรูซ 0/0.5 รอง คลับบรูซ
00:15 ชาเลอร์รัว เคเอเอส ยูเปน 0.5/1 รอง เคเอเอส ยูเปน
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
18:30 คาร์ลสรูห์ เอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 0.5 รอง แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
18:30 ฮันซ่า รอสต๊อค มักเดเบิร์ก เสมอ ต่อ มักเดเบิร์ก
18:30 ฮันโนเวอร์ 96 ซังค์ เพาลี 0/0.5 รอง ฮันโนเวอร์ 96
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
18:30 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 0.5 ต่อ แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
ออลสเวนส์คาน
19:00 จีเอไอเอส มอลล์บี้ เอไอเอฟ เสมอ ต่อ มอลล์บี้ เอไอเอฟ
19:00 เอไอเค โซลน่า เยอร์การ์เด้น เสมอ ต่อ เยอร์การ์เด้น
21:30 ฮาล์มสตัด บรอมมาปอจคาร์น่า 0/0.5 รอง ฮาล์มสตัด
21:30 ฮัคเค่น ฮัมมาร์บี้ 0.5 รอง ฮัมมาร์บี้
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
19:00 ฮวิโดฟ ไอเอฟ เวเจิล 0/0.5 ต่อ เวเจิล
19:00 วีบรอก ลิงบี้ 0.5/1 รอง ลิงบี้
21:00 เอฟซี โคเปนเฮเก้น ซิลเคบอร์ก 1/1.5 ต่อ เอฟซี โคเปนเฮเก้น
22:59 บรอนด์บี้ ไอเอฟ มิดทิลแลนด์ 0/0.5 รอง มิดทิลแลนด์
ลาลิกา
19:00 เกตาเฟ่ เรอัล โซเซียดาด 0/0.5 ต่อ เรอัล โซเซียดาด
21:15 อัลเมเรีย บียาร์เรอัล 0.5 ต่อ บียาร์เรอัล
23:30 อลาเบส แอตเลติโก้ มาดริด 0.5 ต่อ แอตเลติโก้ มาดริด
02:00 เรอัล มาดริด บาร์เซโลน่า 0.5 ต่อ เรอัล มาดริด
เซกุนด้า ดิวิชั่น
19:00 เอสปันญ่อล อันดอร์ราซีเอฟ 0.5/1 ต่อ เอสปันญ่อล
21:15 เออิบาร์ เอดี อัลคอร์ค่อน 1 รอง เอดี อัลคอร์ค่อน
21:15 เอลเดนเซ่ อัลบาเซเต้ เสมอ ต่อ อัลบาเซเต้
23:30 มิรานเดส บูร์โกส ซีเอฟ 0/0.5 รอง บูร์โกส ซีเอฟ
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
19:30 ฮามคาม สตรอมก็อดเซ็ท เสมอ ต่อ สตรอมก็อดเซ็ท
22:00 ไวกิ้ง เอฟเค เฟรดริกซ์สตรัด 0.5/1 ต่อ ไวกิ้ง เอฟเค
22:00 ชาร์ปบอร์ก 08 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 0.5/1 ต่อ ชาร์ปบอร์ก 08
22:00 ซานเดฟยอร์ด ลีลล์สตรอม 0/0.5 ต่อ ลีลล์สตรอม
22:00 คริสเตียนซุนด์ บีเค ทรอมโซ่ ไอแอล เสมอ ต่อ คริสเตียนซุนด์ บีเค
22:00 เอสเค บรานน์ ออด เกรนแลนด์ 1.5 ต่อ เอสเค บรานน์
22:00 เฮาเกซุนด์ โรเซนบอร์ก 0/0.5 รอง เฮาเกซุนด์
00:15 โบโด กลิมท์ โมลด์ 0.5 รอง โมลด์
พรีเมียร์ลีก
19:30 เอฟเวอร์ตัน น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 0/0.5 ต่อ เอฟเวอร์ตัน
21:00 แอสตัน วิลล่า บอร์นมัธ เอเอฟซี 0.5 ต่อ แอสตัน วิลล่า
21:00 คริสตัล พาเลซ เวสต์แฮมยูไนเต็ด 0/0.5 รอง เวสต์แฮมยูไนเต็ด
22:30 ฟูแล่ม ลิเวอร์พูล 1 ต่อ ลิเวอร์พูล
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
19:30 แอลเอเอสเค ลินซ์ ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 0.5 ต่อ แอลเอเอสเค ลินซ์
22:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 1.5/2 ต่อ เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
20:00 เลอ อาฟร์ เม็ตซ์ 0/0.5 รอง เม็ตซ์
20:00 ลีลล์ สตารส์บูร์ก 1 ต่อ ลีลล์
20:00 แร็งส์ มงต์เปลลิเย่ร์ 0.5 รอง มงต์เปลลิเย่ร์
22:05 แบรสต์ โมนาโก เสมอ ต่อ โมนาโก
00:00 ตูลูส โอลิมปิก มาร์กเซย เสมอ ต่อ ตูลูส
02:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง โอลิมปิก ลียง 1/1.5 รอง โอลิมปิก ลียง
บุนเดิสลีกา
20:30 แวร์เดอร์ เบรเมน สตุ๊ตการ์ต 1 ต่อ สตุ๊ตการ์ต
22:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน เสมอ ต่อ ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
00:30 ไฟร์บวร์ก เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 เสมอ ต่อ ไฟร์บวร์ก
สกอตติชคัพ
21:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 1.5 ต่อ กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
ปรีไมราลีกา
21:30 ฟามาลิเคา ปอร์ติโมเนนเซ่ 1 ต่อ ฟามาลิเคา
21:30 จีดี ชาเวซ เอสโตริล เสมอ ต่อ เอสโตริล
00:00 คาซ่า เพีย เอซี ปอร์โต้ 1.5 ต่อ ปอร์โต้
02:30 สปอร์ติ้ง ลิสบอน วิตอเรีย กิมาไรส์ 1.5/2 ต่อ สปอร์ติ้ง ลิสบอน
เอฟเอคัพ
21:30 โคเวนทรี ซิตี้ แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1/1.5 ต่อ แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
สวิสซูเปอร์ลีก
21:30 เอฟซี ซูริค เซนต์ กัลเลน 0/0.5 ต่อ เอฟซี ซูริค
21:30 วินเตอร์ทูร์ ยัง บอยส์ 0.5 ต่อ ยัง บอยส์
21:30 ลูเซิร์น บาเซิ่ล 0.5 รอง บาเซิ่ล
ไวเคาส์ลีกา
22:30 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล เอซี โอลู 0.5 ต่อ เอซี โอลู
ดัตช์คัพ
22:59 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 1.5/2 ต่อ เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
01:30 ริเวอร์เพลท โบคา จูเนียร์ส 0/0.5 รอง โบคา จูเนียร์ส
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา
02:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0.5 รอง อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส
02:00 พัลไมรัส ฟลาเมงโก 0/0.5 รอง ฟลาเมงโก
02:00 วิตอเรีย บีเอ บาเฮีย บีเอ เสมอ ต่อ วิตอเรีย บีเอ
04:30 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ยูเวนตูเด้ 0.5/1 ต่อ โบตาโฟโก้ อาร์เจ
04:30 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ เซาเปาโล เสมอ ต่อ เซาเปาโล

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันเสาร์ที่ 20 เมษายน 2567
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Australia U20
12:00 Western Knights U20 1-3 Olympic Kingsway U20
12:00 Perth RedStar FC U20 5-0 Fremantle City U20
12:00 บัลแคทต้า(ยู20) 1-1 อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20)
12:00 อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) 4-0 เปเรซ(ยู20)
12:00 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) 3-0 เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20)
Australia Victoria State League
12:00 นูนาวาดิ้ง ซิตี้ 3-1 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน
12:00 โบรุนดารา 0-2 บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี
12:00 Beaumaris 1-2 อัลโตน่า ซิตี้
15:15 FC Melbourne Srbija 1-0 Doveton
Australia WA State League 1 Reserves
12:00 Gwelup Croatia SC Reserves 2-2 UWA-Nedlands FC Reserves
12:00 Gosnells City Reserves 4-2 Mandurah City FC Reserves
FFSA SLR
12:00 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) 2-2 White City FK Beograd Reserves
14:15 Adelaide Cobras Reserves 3-1 เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง)
Australia Victorian Division 1
12:00 แลงวาร์ริน 1-3 เมลเบิร์น วิคตอรี่ เอฟซี (เยาวชน)
12:00 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 1-1 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี
14:30 Caroline Springs George Cross 0-4 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์
Australia Capital Territory Premier League
12:00 OConnor Knights 2-1 เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด
12:00 คูม่า ไทเกอร์ 2-2 แคนเบอร์รา เอฟซี
เจลีก ดิวิชัน 2
12:00 ฟาเจียโน โอคายามา 2-0 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
12:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 3-2 เวกัลตา เซนได
12:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 4-1 เธสปา คูซัทสึ
12:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 2-1 เอฮิเมะเอฟซี
12:00 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 0-1 โตกุชิม่า วอร์ทิส
เค-ลีก
12:00 ซูวอน ซิตี้ 2-1 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
14:30 เอฟซี โซล 2-3 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์
14:30 โปฮัง สตีลเลอร์ 0-0 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์
เจลีก ดิวิชัน 1
12:00 สากัน โตสู 4-2 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
12:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 1-1 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
12:00 เกียวโต แซงก้า 0-1 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
13:00 โชนัน เบลมาเร่ 0-1 วิสเซล โกเบ
13:00 อวิสปา ฟูกูโอกะ 2-2 จูบิโล อิวาตะ
14:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 0-0 โตเกียวเวอร์ดี้
14:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0-1 กัมบะ โอซาก้า
เคลีก 2
12:00 บูโชน เอฟซี 1995 1-3 ปูซานไอปาร์ค
14:30 ซองนัม เอฟซี 1-2 ชองจู จิคจิ
เจลีก ดิวิชัน 3
12:00 กรุลล่า โมริโอกะ 1-1 เอฟซี เรียวเคียว
12:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 2-1 คามาทามาเร่ ซานูกิ
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
12:00 Brunswick Juventus (W) 2-4 เปรสตัน ไลออนส์(W)
12:00 Emerging Athlete Women 2-3 อาลาเมน (ญ)
13:00 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) 1-2 Essendon Royals (W)
14:00 โบรุนดารา อีเกิลส์ (ญ) 4-4 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ)
ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
12:00 แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ 1-3 ฮูม ซิตี้
15:15 อัลโตน่า เมจิค 1-0 เมลเบิร์น ไนท์
16:00 แดนน็อค ธันเดอร์ 0-8 อาวอนดาเล่ เอฟซี
Australia Victoria State League 1
12:00 South Springvale SC 4-0 Casey Comets
เคลีก 3
12:00 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 2-3 กิมแฮ ซิตี้
12:00 ชุนชอนซิติเซ็น 2-0 อุลซันซิติเซ่น
12:00 Daegu FC II 1-4 ชิฮุงชิ ซิตี้
Korea League 4
12:00 พย็องแท็กซิติเซ็น 1-2 กวางจูกวางซานเอฟซี
13:00 โซล ยูไนเต็ด 1-2 Jinju Citizen
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
12:00 เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) 6-1 สึกูบะ เอฟซี(ญ)
Australia Brisbane Capital League 2
12:00 เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 8-0 วอลเดน เวสทอน
12:00 Canberra Juventus 1-3 บรินดาเบลลา บลูส์ เอฟซี
12:00 ควีนเบยันซิตี้ 5-0 แคนเบอร์รา ไวท์ อีเกิ้ลส์
12:15 Anu FC 2-2 วักกาซิตี้วันเดอร์เรอร์ส
Australia NPL Victoria U23 A
12:15 Caroline Springs George Cross U23 0-4 Bentleigh Greens U23
14:10 Langwarrin U23 1-2 Melbourne Victory U23
Australia Queensland State Women's Premier League
12:15 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) 5-1 บริสเบน โอลิมปิค หญิง
15:00 มิทเชลตัน ( ญ ) 4-4 Peninsula Power (W)
16:00 Brisbane City (W) 1-2 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ)
Australia NPL Victoria U23
12:30 Green Gully U23 7-1 Port Melbourne U23
13:00 Altona Magic U23 3-2 Melbourne Knights U23
13:30 Dandenong Thunder U23 1-2 Avondale U23
Northern New Zealand League
12:30 แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี 2-4 เวสเทิร์น สปริง เอเอฟซี
12:45 Auckland United 0-1 อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์
South Australia Super league
12:30 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 0-4 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี
14:30 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 3-2 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์
South Australian Premier League
12:30 สเติร์ทไลอ้อนส์ 1-0 เวสต์ แอดิเลด เอสซี
12:30 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 2-0 ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด
12:30 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 3-0 เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา
12:30 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 2-4 แอดิเลดไวเปอร์ส
12:30 อดิไลเด้วิคตอรี่ 2-3 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี
16:30 อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี 2-1 เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี
เอ-ลีก
12:30 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ 1-2 เมลเบิร์น ซิตี้
14:30 เมลเบิร์น วิคตอรี่ 0-0 บริสแบน โรว์
16:45 FC Macarthur 1-0 ซิดนีย์ เอฟซี
Australia NPL Queensland U23
12:45 Brisbane Strikers U23 1-3 Logan Lightning U23
12:45 Redlands United U23 0-5 Lions FC U23
12:45 Ipswich FC U23 3-0 Mitchelton U23
13:00 WDSC Wolves U23 6-2 Moreton Bay United U23
13:15 Peninsula Power U23 2-4 Sunshine Coast Wanderers U23
13:45 Moreton City Excelsior B U23 2-1 Southside Eagles U23
16:45 Eastern Suburbs U23(AUS) 4-1 Broadbeach United U23
Ethiopia Higher League
13:00 Mojo Ketema 2-0 จิมมา อบา จิฟาร์
18:00 Ethio Electric FC 1-0 Oromia Police FC
จีน เอฟเอ คัพ
13:00 Jiangsu Nan Dongsheng 1-1 Langfang City of Glory
13:00 Shanghai Changning 2-0 เสืออี้ชุน
13:00 Shanghai Segenda 1-1 Ganzhou Ruishi
13:30 Shanxi Xiangyu 1-4 ปักกิ่ง ลี่ กง
14:00 Dalian Kuncheng 3-2 เฉวียนโจว หย่าซิน
14:00 Dezhou Haishan 1-3 Taian Tiankuang
14:00 Changchun XIdu Football Club 0-5 ShaanXi Union
14:00 Qianxinan Xu Fengtang 1-4 Shenzhen Youth
14:30 Xi an Ronghai 0-4 Guangzhou Shadow Leopard
14:30 Shenzhen Jixiang 3-1 Guangxi Lanhang
18:30 Guangxi Bushan 0-1 Rizhao Yuqi
Australia Queensland Premier League 2
13:00 Magic United TFA 4-2 ทารินก้า โรเวอร์
15:00 Maroochydore Swans FC 6-1 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
15:00 เซาธ์ ยูไนเต็ด 0-1 นอร์ธ สตาร์
16:30 ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 3-2 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส
China League Women
13:20 Tianjin Shengde (W) 1-1 Shanghai Shenhua W
Australia Darwin Premier League
13:30 Darwin Hearts 2-0 University Azzurri FC
17:30 Mindil Aces 5-0 Port Darwin FC
Australian Welsh League
13:30 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 3-2 แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์
14:00 แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี 4-3 University NSW
16:00 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ 2-1 Dulwich Hill SC
16:00 Dunbar Rovers FC 0-0 มาคาร์เธอร์ แรมส์
16:00 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ 1-1 อินเตอร์ ไลออนส์ เอฟซี
16:00 เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี 2-1 Bulls Academy
ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
13:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค 1-2 แมนลี่ ยูไนเต็ด
16:00 เซนต์ จอร์จ เซนต์ 1-0 Hills Brumbies
16:15 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 2-0 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน)
TAS Premier League
13:45 ลอนเซสตัน ซิตี้ 2-1 โฮบาร์ทซีบรา
Northern NSW U20 League
14:00 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) 1-1 อินเตอร์ไลออนส์ (ยู20)
14:00 เซนต์.จอร์จเซนต์ส(ยู20) 2-2 Hills Brumbies U20
14:00 Dunbar Rovers FC U20 4-2 มาคาร์เธอร์ แรมส์ (ยู 20)
15:30 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) 2-0 แบงก์สทาวน์ซิตี้ไลออนส์ (ยู20)
16:00 แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ (ยู 20) 0-3 UNSW FC U20
National Primera Division Western Australia
14:00 กอสแนลส ซิตี้ 1-5 แมนดูราท ซิตี้
14:00 ซูเบียโก เอเอฟซี 2-1 ค็อกเบิร์น ซิตี้
14:00 ร็อคคิงแฮมซิตี้ 3-3 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด
14:00 Willip 3-2 UWA-Nedlands FC
16:00 เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล 3-1 มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
14:00 บัลแคทต้า เอฟซี 3-1 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด
14:00 Perth RedStar 2-3 เฟรแมนเทล ซิตี้
14:00 อาร์มาเดล เอสซี 1-1 เพิร์ธ เอสซี
14:00 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 5-2 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน)
14:00 เวสเทิร์น ไนท์ส 3-3 Olympic Kingsway SC
14:00 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 2-0 Stirling Macedonia
Uganda Super League Women
14:00 UCU Lady Cardinals (W) 1-2 Kawempe Muslim FC (W)
ฟุตซอลชิงแชมป์เอเชีย
14:00 คีร์กีซสถาน(ฟุตซอล) 2-2 ทาจิกิสถาน(ฟุตซอล)
16:00 อัฟกานิสถาน(ฟุตซอล) 3-3 คูเวต(ฟุตซอล)
18:00 เกาหลีใต้ (ฟุตซอล) 0-5 ญี่ปุ่น(ฟุตซอล)
21:00 บาห์เรน(ฟุตซอล) 3-5 อิหร่าน (ฟุตซอล)
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
14:00 เหอเป่ย กังฟู 1-0 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง
14:00 เสิ่นหยาง เออบาน 2-1 เจียงซี เหลียนเชง
14:30 เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์ 1-1 ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1
14:00 โวฟูไทโป 0-0 คิตฉี
14:00 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 0-2 ซัมซุยโป
17:00 ลีแมน 2-0 ฮ่องกง เอฟซี
Australia New South Wales League 2
14:00 ซิดนีย์ ยูนิเวอร์ซิตี้ 0-1 Hearst Neville
14:00 Gladesville Ryde Magic 0-1 Central Coast United FC
16:00 Inner West Hawks 4-1 เฟรเซอร์ พาร์ค เอฟซี
16:00 แบงส์ทาวน์ยูไนเต็ด เอฟซี 5-4 Hawkesbury City SC
16:00 Prospect United Soccer Club 0-3 พีซีวายซี พาราเมต้า อีเกิ้ล
ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก
14:00 ชานตง(ญ) 0-4 อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)
14:00 เหอหนาน ฮุยซาง (ญ) 0-1 เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ)
Russia Womens Premier League
14:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) 0-1 FK Rostov (W)
19:00 เอฟเค ไรยาซาน (ญ) 4-0 Rubin Kazan (W)
21:00 Dynamo Moscow (W) 3-1 Krylya Sovetov Samara (W)
Philippines UFL
14:00 Garelli United 4-2 เม็นดิโอล่า เอฟซี
16:45 Tuloy Football Club 1-7 Dynamic Herb Cebu
19:30 Philippine Army 0-5 Taguig
Fiji National League
14:00 ลาโตกา 2-3 Rewa FC
Australian cloth
14:15 เวสต์เทิร์นสปิริท 1-5 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด
15:00 เมาท์ กราเวท 6-2 นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด
15:00 อคาเซีย ริดจ์ 1-3 สปริงส์ฟิลด์ ยูไนเต็ด
15:00 เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ 4-4 นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี
Australia SA Premier League Women Reserves
14:30 Metro United FC Reserves (W) 4-2 Adelaide City Reserves (W)
Australia Queensland State Leagues
14:30 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 2-1 บรอดบีชยูไนเต็ด
15:00 บริสแบน สไตรเกอร์ส 4-1 โลแกน ไลท์นิ่ง
15:00 อิปสวิช ซิตี้ 4-2 มิทเชลตัน เอฟซี
16:00 Moreton City II 3-1 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์
ไชนีสซูเปอร์ลีก
14:30 ซานตง ไท่ซาน 4-1 ชางโจว ไลออนส์
18:00 เฉิงตู ซินเฉิง 3-1 เสฉวน
18:35 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ 0-0 ชางชุน ย่าไท่
19:00 หนันท่ง ฉื่อยัน 0-2 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
Romania Liga 4
15:00 CSC Liebling 3-2 CS Gloria Mosnita Noua
15:00 ACS Viitorul Arad 3-1 CS Beliu
15:00 CSO Teleajenul Valeni de Munte 4-0 CS Brazi
15:00 CS Flacara Parta 2-3 CS Sinandrei Carani
22:00 ACP 3 Kids Sport Bucuresti 1-2 Romprim Bucuresti
Greece U19
15:00 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 1-0 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19)
15:00 พาไนโทลิกอส(ยู 19) 2-1 พานเซอร์ไรกอส(ยู 19)
15:00 อโตรมิโตส (ยู 19) 4-3 AE Kifisias U19
18:30 พานาธิไนกอส(ยู19) 3-0 พาส เจียนนิน่า (ยู 19)
20:30 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) 0-1 โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19)
ISR U19
15:00 ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 1-1 บีไน ซาคห์นิน(ยู19)
16:10 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) 1-2 มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19)
16:20 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) 3-4 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19)
17:15 ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) 2-0 มัคคาบี เนทานย่า(ยู19)
19:30 บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) 6-0 ฮาโปเอล โรอิ(ยู19)
Australia Queensland Premier League
15:00 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 2-4 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์
15:15 บริสแบน วูลฟ์ 0-4 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด
15:30 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 1-2 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี
โรมาเนีย ลีกา 2
15:00 เมต้าล๊อกโลบูส 0-1 ยูนิเรีย เดจ
15:00 เชห์ลาอุล ปิเอตรา นีมท์ 4-0 ซีเอสเอ็ม อเล็กซานเดรีย
15:00 CSM Slatina 2-0 ลูเซียฟารุล โอราเดีย
15:00 ทูนาริ 1-2 คอนคอร์เดีย เชียจน่า
15:00 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 0-0 CSA Steaua Bucuresti
15:00 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 0-1 สโคลาร์เรซิต้า
16:30 ซีเอส ฮูเนโดอารา 2-0 ดาเชีย มิโอวินี่
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
15:00 เปอร์ซิบ บันดุง 3-1 เปอร์เซบายา สุราบายา
15:00 เปอร์ซิค เคดีรี่ 1-1 เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง
19:00 พีเอสเอส สเลมัน 2-3 Dewa United FC
19:00 บาหลี ยูไนเต็ด 2-1 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด
Kenya Super League
15:00 แมทารี่ ยูไนเต็ด 3-1 คิซูมู่ออลสตาร์
16:00 Naivas FC 2-3 Kibera Black Stars
17:00 Luanda Villa SC 2-0 Gusii FC
Czech Republic U19 League
15:00 สโลวัคโก้ (ยู 19) 2-1 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
15:00 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) 2-3 สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
15:15 ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19) 3-2 สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
15:30 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) 2-3 สลาเวีย ปราก (ยู 19)
16:00 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) 7-0 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
16:00 วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) 1-3 เบอโน่ (ยู 19)
16:00 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 3-1 ฟรีเดก-มีสเตก(ยู 19)
17:00 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) 0-3 บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
South Africa Reserve League
15:00 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด(สำรอง) 3-2 Royal AM Reserves
15:00 โปโลควาเน่ ซิตี้(สำรอง) 2-2 TS Galaxy Reserves
Croatia U19 League
15:00 แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) 3-2 เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19)
15:00 สลาเวน เบลูโป(ยู 19) 3-1 HNK Sibenik U19
16:00 Sesvete U19 4-0 ริเยกา (ยู 19)
17:30 เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) 1-1 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19)
21:30 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 3-1 เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19)
Hungary U19 A League
15:00 วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) 3-2 พัสกัสเอฟซี (ยู 19)
15:00 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 4-2 ปาคซิ เซ ยู 19
15:00 แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) 1-1 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19)
16:00 III.Keruleti TVE U19 0-0 ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19)
18:00 อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) 5-0 Tarpa SC U19
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
15:00 เอฟเค อูราล-2 3-0 Akron Togliatti B
17:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 1-1 FK Volna Nizhegorodskaya
18:00 FK Astrakhan 2-1 Alania-d Vladikavkaz
18:00 FC Nizhny Novgorod II 2-1 โนสต้า โนโวทรอย
18:00 ไดนาโมคีรอฟ 2-0 เอฟเค โอเรนบูร์ก-2
19:00 Dinamo Makhachkala B 1-3 Stroitel Kamensk-Shakhtinsky
19:00 ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 1-1 เชอตาโนโว มอสโก
19:00 สตาฟโรพอล-2009 1-0 ดรูซบ้า เมย์คอพ
19:00 รูบิน คาซาน บี 2-1 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ
19:00 ลูกิ อีเนอร์จีย่า 0-2 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์
19:30 FK Pobeda Junior 1-1 Nart Cherkessk
20:00 FK Kuban Kholding 1-1 เอฟซี เอนกัสท์ นาซราน
20:00 FC Sevastopol 1-0 ลีเจียน ไดนาโม
20:00 เอฟเค ไบโอลอก 3-2 สปาร์ตัก นาลชิค
21:00 FK Rostov-2 1-2 Rubin Yalta
Mongolia Premier League
15:15 Bayanzurkh Sporting Ilch 1-2 เอิร์ซิม
18:15 Khovd 0-3 Tuv Buganuud
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
15:15 TJ Tatran Bohunice 0-1 เออเฮิสกี้ บรอด
15:15 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก 0-3 จิสครา โดแมซลิซ
15:30 เอฟเค พรีเปเร่ 2-0 เอฟเค โคลิน
19:30 Preddie J 3-1 เอฟเค คราลุฟ ดวูล
21:00 สโลแวน โรซิค 0-0 ฟรีเดค-มิสตัค
22:00 สโลวาน เวลวารี่ 1-1 เอสเค ซาปี้
22:00 Ceska Lipa 3-1 ปาร์ดูบีค บี
22:59 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 6-2 โซคอล ฮุสตัน
Czech Group D League
15:15 SK Ujezd Praha 4 1-1 Brandys Nad Labem
15:15 SK Hrebec 1-4 เอฟเค โลว์นี
15:15 MFK Chrudim B 3-2 เลโตฮราด์
15:15 เอฟเค โคมูตอฟ 1-1 แอดมิร่า ปราก 2
15:15 บีเนโซว 1-5 Velke Hamry
21:00 Stara Rise 0-2 Sokol Lanzho
21:00 เอชเอฟเค โอโลมุช 2-2 Holesov
21:00 Velka Bites 5-1 SK Lisen B
Czech Republic 5. Ligy
15:15 FC Irp Cesky Tesin 2-0 เฮอร์มานิเซ
21:00 FS Napajedla 2-0 TJ Sokol Francova Lhota
22:00 Predni Kopanina 2-1 CAFC Brno-Zidenice
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
15:15 ไวสคอป 1-1 เบอโน่
22:00 เอสเค ลิเซน 1-2 ซิกม่า โอโลมุช บี
22:00 ไพรบราม 1-1 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
15:30 เอฟเค ทิวเมน 0-3 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์
16:00 เอฟซี อูฟา 2-1 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2
17:00 เอฟซี โนโวซีบีสค์ 2-0 โรเตอร์ โวลโกกราด
18:00 เอฟเค การูก้า 0-0 เออทิช 1946ออมส์
18:00 วอลกา อูลยานอฟสค์ 0-0 เทคสติลชิค อีวาโนโว
18:00 เวเลส 0-2 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์
18:30 สปาร์ตัก โคสโตรมา 1-0 มาชูค- เคเอ็มวี
19:00 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 1-1 Rodina Moskva II
20:00 อแวนการ์ด คุร์สค์ 1-0 Khimik Dzerzhinsk
20:00 ดินาโม บรีอันสค์ 0-0 Torpedo Miass
20:00 เอฟเค เลนินกราเดทส์ 0-2 โซโคล ซาลาตอฟ
20:00 แอคร่อน โตเกลียทติ 6-0 ยูโรเซ คราสโนดาร์
21:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ 0-1 เอฟเค มาฮัชกาลา
21:00 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 1-2 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน
21:00 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 1-0 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่
21:00 เอฟซี มูรอม 3-2 เชลยาบินสค์
22:00 ตอร์ปิโด มอสโก 1-1 อาร์เซน่อล ตูล่า
Germany Youth U19 League
15:30 ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 19) 3-4 ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19)
16:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) 4-0 SV Sandhausen U19
16:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) 6-0 อาเค่น ยู19
16:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19) 1-2 เนิร์นแบร์ก(ยู19)
16:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) 3-0 เอาก์สบวร์ก(ยู 19)
16:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 4-0 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19)
16:00 วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19) 3-0 ชาลเก้ 04 (ยู 19)
17:00 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) 2-0 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)
17:00 ฮันซ่า รอสต๊อค(ยู19) 1-2 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)
17:00 เอสวี เม็พเพ่น(ยู19) 5-1 คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19)
18:00 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) 0-1 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)
20:00 ซังค์ เพาลี (ยู 19) 2-3 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19)
22:59 โคโลญจน์ (ยู 19) 1-0 SC Verl U19
Turkey A2 League U19
16:00 กาลาตาซาราย (ยู 19) 5-1 อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19)
16:00 อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) 1-3 อันคารากูคู(ยู19)
16:00 เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) 2-1 อันคาร่าสปอร์ (ยู 19)
16:00 เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) 2-1 คาซิมปาซ่า (ยู 19)
16:00 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 6-2 คอนยาสปอร์(ยู19)
16:00 อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 2-1 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19)
16:00 กัซเทป (ยู 19) 3-2 ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19)
16:00 อิสตันบูลสปอร์(ยู 19) 2-1 ชีวาสสปอร์(ยู19)
17:00 กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) 2-0 เบซิคตัส เจเค (ยู 19)
17:00 ซัมซุงสปอร์ ยู19 2-1 โบลูสปอร์ (ยู 19)
คาซัคสถานพรีเมียร์ลีก
16:00 ไกเซอร์ คีซีรอดา 1-1 เอฟเค อะตีราอู
16:00 Zhenis 1-0 เอฟเค อรีส
18:30 ออร์ดาบาซี่ย์ 1-1 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค
21:00 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 1-3 อัคโตเบ
Slovakia I Liga Women
16:00 สโลวาน บราติสลาวา (ญ) 1-3 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(ญ)
16:00 Dukla Banska Bystrica (W) 0-7 ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ)
17:00 เอสเคเอฟ ซิลินา(ญ) 2-4 เอฟซี ทาทราน ปรีซอฟ(ญ)
22:00 FC Petrzalka (W) 1-2 เอเอส เทรนซิน(ญ)
Italian Youth League B
16:00 ปิซา(ยู 19) 1-0 อัสโคลี่(เยาวชน)
16:00 อูดิเนเซ่(เยาวชน) 4-1 เรนาเต้ (ยู 19)
16:00 แตร์นาน่า (เยาวชน) 1-2 โครโตเน่ (เยาวชน)
16:10 เชเซน่า (เยาวชน) 4-0 บารี่ (เยาวชน)
16:15 สเปเซีย(เยาวชน) 2-2 เบเนเวนโต้ (เยาวชน)
19:00 โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) 1-1 ปาแลร์โม่(เยาวชน)
19:30 โคโม (ยู 20) 3-1 อะเลสแซนเดรีย(ยู19)
20:00 เปสคารา(เยาวชน) 3-0 เปรูจา(เยาวชน)
20:00 ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) 2-2 FeralpiSalo Youth
20:00 เบรสชา(เยาวชน) 3-1 ปาโดวา(เยาวชน)
20:00 Monopoli Youth 0-3 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน)
20:00 AlbinoLeffe Youth 0-2 เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน)
20:00 ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) 1-2 ปาร์ม่า(เยาวชน)
20:00 เรจเจียนา (ยู 20) 0-2 วิเชนซ่า(ยู20)
20:00 นาโปลี(เยาวชน) 5-1 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน)
20:30 FC Sudtirol Youth 2-1 สปอล(เยาวชน)
Poland Regional League
16:00 Swit Warsaw 3-2 AFC Warsaw
01:00 UKS Talent Warsaw 4-0 Zyrardowianka Zyrardow
Algeria Womens Cup
16:00 เอฟซี คอนสแตนติน(ญ) 1-1 Afak Relizane(W)
Italy Campionato Primavera 4
16:00 คาร์เทน(ยู19) 0-0 วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19)
20:00 Vis Pesaro U19 2-2 ยูเว่ สตาเบีย(ยู20)
21:00 ASD Trastevere U19 3-0 Romana FC U19
Poland III Liga
16:00 Wilga Garwolin 2-3 Jozefovia Jozefow
16:30 โคโรน่า ไคเอลเซ่ 1-0 GKS Rudki
17:00 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 2-0 Gornik II Zabrze
17:00 KS Wieczysta Krakow 4-1 เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส
17:00 KTS-K Luzino 0-1 Unia Solec Kujawski
17:00 Gedania Gdansk 1-2 Unia Swarzedz
17:30 Rakow Czestochowa 2 0-0 Odra Bytom Odrzanski
18:00 Swidniczanka Swidnik 2-1 Podlasie Biala Podlaska
18:00 Podhale Nowy Targ 3-1 Orleta Radzyn Podlaski
19:00 Vineta Wolin 0-0 KP Starogard Gdanski
19:00 Rekord Bielsko-Biala 3-0 Gawin Sleza Wroclaw
19:00 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 2-1 Warta Gorzów Wielkopolski
20:00 Pogon Grodzisk Mazowiecki 4-1 โอลิเปีย ซามโบรฟว์
20:00 MKS Notec Czarnkow 2-3 โฟรต้า สวินอยจัสซี่
20:00 Czarni Polaniec 1-2 Avia Swidnik
20:00 เคเอส พอลโควิค 2-1 ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี
20:00 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 2-2 Stolem Gniewino
20:00 ซาวิสซา เบเดอกอสซ์ 3-1 KS Pogon Nowe Skalmierzyce
21:00 Sokol Kleczew 0-1 เอลเลน่า โตรัน
21:00 กัลซอฟ เวียโคโปลสกี้ 4-1 LZS Starowice Dolne
21:00 Pilica Bialobrzegi 1-1 พิลิแกน โลวิส
21:00 เอลเคเอส ลอมซา 3-0 จีเคเอสเบลชาโตว์
21:00 Sokol Sieniawa 2-4 Wislanie Jaskowice
21:00 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 1-0 KS Wiazownica
21:00 Mlawianka Mlawa 2-0 Concordia Elblag
21:30 Star Starachowice 1-1 Chelmianka Chelm
22:00 Unia Skierniewice 4-0 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี
22:00 Warta Sieradz 2-2 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว
22:00 Swit Szczecin 2-0 Cartusia Kartuzy
22:00 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 0-0 Bron Radom
22:00 Wisloka Debica 2-1 Unia Tarnow
22:00 KS Polonia Sroda Wlkp 1-2 โปกอน เซซิน 2
22:00 Karkonosze Jelenia Gora 2-1 Unia Turza Slaska
22:00 ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ 3-0 Wikielec
22:00 Lechia Zielona Gora 0-2 LKS Goczalkowice Zdroj
22:59 Victoria Sulejowek 1-0 จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2
00:19 Ruch Radzionkow 6-1 Szombierki Bytom
Bangladesh Premier League
16:00 Fortis Limited 0-1 พสุนธรา คิงส์
16:45 ชิทตากอง อะบาฮานี่ 2-1 ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส
16:45 โมฮัมเมดัน เอสซี 8-0 บราเทอร์ส ยูนิออน
SVK U19 A
16:00 ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) 2-1 FC Vion Zlate Moravce U19
17:00 FK Pohronie U19 3-0 FC Kosice U19
Italian Youth League
16:00 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 3-0 กาญารี่(เยาวชน)
18:00 อตาลันต้า (เยาวชน) 0-1 ยูเวนตุส(เยาวชน)
20:00 เจนัว(เยาวชน) 3-2 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน)
20:00 เอเอส โรม่า(เยาวชน) 4-0 ซัสเซาโล่(เยาวชน)
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
16:00 Ogre United 0-3 เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส
19:00 Riga FC II 6-0 เรเซคเน / บีเจเอสเอส
20:00 Saldus SS/Leevon 4-2 มารูเพ
22:59 Skanstes SK 0-0 ซูเปอร์โนวา
Germany Youth U17 League
16:00 ซังค์ เพาลี (ยู 17) 0-7 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17)
16:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) 6-0 ดินาโม เดรสเดน (ยู 17)
16:00 VfB Waltrop U17 2-2 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17)
16:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 17) 5-5 โคโลญจน์ (ยู 17)
16:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) 3-1 เอฟซี อิงโกสตั๊ดท์ (ยู 17)
16:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17) 1-2 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17)
16:00 Jahn Regensburg (U17) 1-4 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17)
19:00 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) 3-4 ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17)
พรีเมียร์ลีก ยูเครน
16:00 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 0-5 เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ
16:45 ดินาซ วีชโกรอด 1-0 Khust City
17:30 เฮอร์กี้-สปอร์ท 1-1 โพดิลย่า คเมลนิตสกี้
18:30 Ahrobiznes TSK Romny 1-1 FK Yarud Mariupol
Czech Womens Bundesliga
16:00 ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) 3-2 บานิค ออสตราว่า(ญ)
18:00 สปาร์ตา ปราก (ญ) 2-1 สโลวัคโก้ (ญ)
19:00 สลาเวีย ปราก (ญ) 4-2 สโลวาน ลิเบเรก(ญ)
19:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) 3-4 ปาร์ดูบีตเซ (ญ)
Ukraine U21 Liga
16:00 Veres Rivne U21 1-1 ดนีโปร-1 (ยู 21)
17:00 ดินาโม เคียฟ (ยู 21) 0-0 Polissya Zhytomyr U21
18:20 พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) 0-0 LNZ Cherkasy U21
Central Premier League
16:00 Kirivong Sok Sen Chey 1-4 ซีเล็คชั่น
18:00 เบือง เกต อังกอร์ 3-3 สะเวย์ เรียง เอฟซี
เมสตริลีก้า
16:30 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 0-2 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ
18:30 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 0-1 ทาร์ตู เจเค มัก
21:00 เลวาเดีย ทัลลินน์ 1-1 วาปรัส ปาร์นู
India I-League 2nd Division
16:30 Sudeva Delhi 1-0 เอฟซี บังคาลอร์ยูไนเต็ด
17:30 ยูไนเต็ด เอสซี โกลกาตา 1-1 Maharashtra Oranje FC
Australia New South Wales NPL Women
16:45 เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) 2-1 แอดิเลด ซิตี้ หญิง
Spanish Ladies Premier League C
17:00 CD Don Benito (W) 4-1 CD Oceja (W)
22:59 Eibar B (W) 6-0 Bizkerre B (W)
22:59 Victoria CF Coruna (W) 1-0 Sporting Gijon II (W)
Bulgaria Premier League Women
17:00 เอฟซี เอ็นเอสเอ โซเฟีย ( ญ ) 2-1 LP Super Sport Sofia (W)
พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
17:00 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 2-4 ซีดี ตากอน(ญ)
19:00 กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) 2-1 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ)
21:00 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) 0-1 เออิบาร์ (ญ)
22:59 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 2-1 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ)
Austria Landesliga
17:00 Helfort 15 2-1 Stadlau
19:00 UFC Siezenheim 2-1 Union Henndorf
19:00 Sportunion Mauer 4-2 SC Red Star Penzing
20:30 เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล 3-2 วีเอสที โฟลเคอร์มาร์คท์
21:00 เอฟวี ออสเตรีย 13 3-3 สโลวาน เอชเอซี
21:00 ทียูเอส ไฮเลเกนครอยซ์ 1-0 UFC Fehring
21:00 SVG Bleiburg 3-0 SV Kraig
21:00 SV Donau Klagenfurt 1-2 SC Landskron
Spain Youth League
17:00 บียารีล (ยู 19) 5-3 Patacona CF U19
17:00 เรอัล มาดริด (ยู 19) 4-0 Fuenlabrada U19
18:00 CF Juventud Laguna U19 1-5 Acodetti CF U19
18:15 Xerez Deportivo U19 3-1 UCD Canada Atletico U19
18:30 Seneca CF U19 2-1 Sporting Atletico U19
21:30 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า(ยู 19) 0-2 อัลคอร์ค่อน(ยู 19)
22:00 UD San Sebastian Reyes U19 0-2 อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19)
22:59 CD Julio Suarez U19 0-0 CD Sobradillo U19
22:59 CF Badalona U19 3-1 EF Gava U19
00:00 เรอัล มูร์เซีย(ยู 19) 0-2 Cartagena FC U19
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
17:00 บราก้า(ยู 19) 1-0 เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19)
18:00 SC Lusitania Dos Acores U19 1-1 เบยร่า มาร์(ยู 19)
22:00 เบนฟิก้า(ยู 19) 1-2 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
22:00 ชาเวช (ยู 19) 5-3 ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19)
22:00 กิล วิเซนเต้(ยู 19) 1-2 ริโอ อาฟ(ยู 19)
22:00 SC Farense U19 1-2 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19)
22:00 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) 1-2 ยูนิเอา ทอร์เรนเซ่ ยู19
22:00 เบเลเนนส์(ยู 19) 2-1 อัลเวอร์ก้า ยู19
22:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) 0-0 จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19)
22:00 วิเซล่า (ยู 19) 3-1 เบาวิสต้า(ยู 19)
22:00 เอซี อัลคานอิเนนเซ(ยู19) 0-2 Alcochetense U19
22:00 Lank Vilaverdense U19 2-2 โมไรเรนเซ่(U19)
22:00 กอนโดมาร์ (ยู19) 2-0 อมารานเต้ (ยู19)
22:00 มาริติโม ยู19 3-0 Lusitania Lourosa U19
22:00 อาเวส(ยู 19) 3-1 เวียเนนเซ่ ยู19
22:00 มารินยาส เอฟซี(ยู19) 0-3 เฟยเรนเซ่ (ยู19)
22:00 Sanjoanense U19 0-3 ซาลเกียรอส(ยู19)
22:00 เอสซี เอสพินโฮ(ยู19) 1-1 Valadares Gaia FC U19
22:00 อโมร่า เอฟซี(ยู19) 3-0 Clube Oriental Lisboa U19
22:00 SU Sintrense U19 0-0 ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19)
22:00 ทอนเดล่า (ยู 19) 0-0 CD Mafra U19
22:00 ยูนิออ โนกัวเรนเซ่ เอฟซี(ยู19) 1-1 วาร์ซิม(ยู19)
22:30 ไลซอส(ยู 19) 0-1 Pacos Ferreira B U19
German Womans League
17:00 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 2-1 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)
19:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) 4-1 เนิร์นแบร์ก(ญ)
Romania Liga 1 Women
17:00 FK Csikszereda Miercurea Ciuc (W) 0-1 โอลิมเปีย คลูจ ( ญ )
Poland League Women
17:00 Resovia Rzeszow (W) 1-0 Legia Warsaw (W)
17:00 Polonia Sroda Wlkp (W) 3-0 Bielawianka Bielawa (W)
Kenya Premier League
17:00 Bidco United 1-0 พอสต้า เรนเจอร์
17:00 คาริโอแบงกิ ชาคส์ 3-0 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด
19:00 บานดาริ 0-0 เคซีบี
19:00 Shabana FC 0-0 กากาเมก้า โฮมบอยซ์
19:00 FC Talanta 0-3 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้
20:00 เคนยา โพลิส เอฟซี 2-1 โซฟาพาก้าเอฟซี
Sweden Div 3 Mellersta
17:00 คิรูน่า เอฟเอฟ 2-0 อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี
18:00 Froso IF 0-3 โบเดน บีเค
18:00 IFK Osterakers FK 3-1 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ
18:00 สเตนังซันส์ ไอเอฟ 0-0 อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ
18:00 วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค 1-1 เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ
18:00 Bergdalens IK 1-3 โจนเซเรดส์
19:00 สเคลเลฟที เอฟเอฟ 3-1 ไอเอฟ อัลการ์น่า
19:00 Lucksta IF 3-1 ทาฟเดีย ไอเค
19:00 Bergnasets AIK 0-2 ทีจี เอสเค
19:00 Husqvarna 2-1 ลาฮูล์มเอฟเค
19:00 Ytterhogdal IK 4-1 Gottne IF
19:00 แร็ปป์ กอล์ฟ 2-4 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ
19:00 ไอเอฟเค เทรลเลบอร์จ 2-2 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ
19:00 Simrishamn 2-3 ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ
21:00 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 1-3 Haninge
21:00 ไอเค แฟรงเก้ 2-1 คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ
21:00 เอฟโอซี ฟาร์สต้า 4-0 ฟาลู FK
22:00 เอฟซี กูเต้ 3-1 Viggbyholms
Poland Womans League
17:00 Slask Wroclaw (W) 2-2 Rekord Bielsko Biala (W)
18:00 เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) 2-3 APLG Gdansk (W)
18:00 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) 5-1 Pogon Tczew (W)
19:30 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 6-1 เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ)
Belarus Pershaya Liga
17:00 BATE-2 Borisov 3-2 Ostrowitz
19:00 FK Bumprom 1-2 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค
21:00 เอฟซี สโลนิม 2017 2-3 Volna Pinsk
22:59 Dinamo-2 Minsk 0-0 เอฟซี บาราโนวีชี
Denmark - 4.Liga
17:00 ริงสเตด 2-0 เอบี ทาร์นดี
17:00 บี 1908 2-1 เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์
18:00 อัลเรโรด เอฟเค 0-1 Frederikssund IK
18:00 โอเคเอส 1-0 นอร์เรสซันด์บี
18:30 มาเรียไลน์ 4-1 คเจลเลอรูบ
19:00 บรอนชอยจ์ 0-0 Karlslunde IF
19:00 โฮโบร ไอเค 2 3-0 ดาลุ่ม
19:00 บี 1909 โอเดนเซ่ 0-1 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ
20:00 วาลเด้ 2-2 บี 1913 โอเดนเซ่
Poland Mloda Ekstraklasa
17:00 วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน) 5-2 Sandecja Youth
19:00 วิดซอว์ลอดส์(เยาวชน) 4-2 วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน)
19:00 โคโรน่า คีลเซ่(ยู 19) 2-2 โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน)
Finland Kolmonen
17:00 FC Loviisa 0-5 วัลท์ติ
19:00 เอฟซีเอสพู 1-2 ตัวโกลัน เตราส
19:00 ตูยูซูล่า 0-3 พุยยุ เฮลซิงกิ
19:30 HIFK Football B team 0-3 เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า
Algeria U21 Youth League
17:00 โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) 0-1 อาร์ซี คัวบา (ยู 21)
17:00 CR Temouchent U21 0-3 MCB Oued Sly U21
17:00 JSM Tiaret U21 1-1 WA Boufarik U21
17:00 เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 1-0 อาร์ซี แอร์บา (ยู 21)
17:20 WA Mostaganem U21 3-1 จีซี มาสคาร่า(ยู 21)
Finland - Kakkonen Lohko
17:00 เอฟซี เอลเวส-คิสเซท 3-1 โปซีท
18:00 โอทีพี โออูลู 1-2 Kuopion Elo
20:00 ฟูทูร่า ปอร์โว 3-7 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา
20:00 เจบีเค เพียตาร์ซาริ 0-2 เจเอส เฮอร์คิวลีส
20:00 นูรมิจาร์เวน 0-2 เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ
20:00 อีพีเอส เอสโป 2-0 วีไอเอฟเค
20:00 โรพีเอส โรวานีมี่ 2-3 จีวาคีล่า เจเค
20:00 เคพีวี คอคคูล่า 3-1 เอฟซี วาจากอสกิ
21:00 EBK เอสพู 1-6 อินเตอร์ ตูร์คู 2
21:00 เจพีเอส ยูแวสกูแล 1-2 จีบีเค คอคโคล่า
21:00 วันตา 3-1 ฮอนก้าเอสพู
21:30 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 2-4 แอตแลนติส 2
21:30 เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ 2-1 ทีพีวี แทมเปเร่
22:00 โอพีเอส อูลู 2-2 นาร์เปส คราฟท์
22:59 SJK Akatemia B 2-0 ทีพี 47 โตริโน่
23:30 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด 5-1 อิลเวส แทมเปเร่ 2
Sweden Division 1
17:00 ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี 2-4 อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค
18:00 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 3-3 อัสซีริสก้า
18:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด 2-1 ออนซาล่า บีเค
21:00 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 1-1 ทอลสแลนด้าไอเค
21:00 ลุนด์ บีเค 3-2 เอฟซีโทรลฮัทตัน
21:00 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 1-3 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ
21:00 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 2-2 เอฟบีเค คาร์ลสตาด
21:00 คาร์ลสเตด บีเค 1-4 เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล
Portugal Liga 3
17:00 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 1-2 สปอร์ติง บราก้า 2
21:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 1-0 ลูซิเทเนีย
22:59 อัลแวร์กา 1-1 เอฟซี เฟลเกยราส
01:00 วาร์ซิม 1-1 แอตเลติโก้ คลับ โปรตุเกส
โปรตุเกส ดิวิชั่น2
17:00 เปนาฟิลด์ 1-1 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
20:00 เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ 0-3 อูเนียว ไลเรีย
21:30 ซานตาคลารา 1-0 ซีดี ทอนเดลา
Denmark Youth U19
17:30 ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) 3-3 เวเจิล (ยู 19)
17:30 ฮอร์เซนส์(ยู19) 3-2 นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)
18:00 อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) 3-0 อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19)
18:00 ซิลเคบอร์ก (ยู 19) 1-0 ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19)
18:00 มิดทิลแลนด์ (ยู 19) 4-1 แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19)
ไทย ดิวิชั่น 1
17:30 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1 อยุธยายูไนเต็ด
18:00 พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี 3-1 จันทบุรีเอฟซี
18:30 นครราชสีมา เอฟซี 3-0 หนองบัวลําภู
19:00 นครศรียูไนเต็ดเอฟซี 5-2 เกษตรศาสตร์ เอฟซี
Hungary NB Ⅱ
17:30 ไนเรกิฮาซา 3-1 วาซาส
Poland Division 2
17:30 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 1-0 วิสลา พูลาเว่
22:30 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 0-1 Hutnik Krakow
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
17:30 บันไดมาสปอร์ 1-1 Tuzlaspor Kulubu
20:00 กิริซันสปอร์ 0-3 กัซเทป
22:59 อียูบสปอร์ 0-0 โบลูสปอร์
ซือเปร์ลีก
17:30 อิสตันบูลสปอร์ 1-2 คารากูมรัค
20:00 คอนยาสปอร์ 0-2 อลันยาสปอร์
22:59 เคย์เซริสปอร์ 1-2 แทร็บซอนสปอร์
22:59 ซัมซั่นสปอร์ 1-1 อดาน่า เดมิร์สปอร์
Belarus Womens Premier League
17:30 Smorgon (W) 0-4 โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ)
19:30 Dinamo Brest (W) 0-4 Dinamo-BGUFK Minsk (W)
21:30 Dnepr Mogilev (W) 4-0 โกเมล(W)
Switzerland U19 Elite
17:30 ยัง บอยส์(ยู 19) 4-3 Luzern U19
19:00 FC Sion U19 1-1 Neuchatel Xamax U19
19:00 FC Zurich U19 6-3 เซอร์เวตต์ (ยู 19)
NOR D4
17:30 สปินท์ เจลอย 0-3 Skjervoy
18:00 Djerv 1919 2-0 โฟลโร
18:00 ออด เกรนแลนด์ 2 2-1 สเตล โจร์เพลแลนด์
19:00 Froya 1-3 ฟอร์ด
19:00 Gamle Oslo 2-2 นอร์สแตน
19:00 Askoy FK 5-0 สตอร์ท ไอแอล
19:00 Bjarg 5-3 Ardal
19:00 สคีด ฟุตบอล บี 1-4 ฟลินท์
19:00 สเจ็ทเทน 2-0 สเกดโม
19:00 วิโกร 1-2 วินด์ยาร์ต
20:00 ทิลเลอร์ 3-0 เวอร์ดัล
20:00 อัสเคอร์ 6-1 ฟริกก์
20:00 เบียเซ่น 0-0 Rana FK
20:00 แมนดาล 1-1 โซล่า
20:00 แบรัมเอสเค 5-3 Askollen
20:00 นาร์โด เอฟเค 4-0 ออรเคล
20:00 เรดดี้ 2-0 Bjorkelangen
20:00 Loddefjord 1-2 ฟาน่า
21:00 ฮามคาม บี 3-1 Innstranden
21:00 แมดล่า ไอเอล 2-6 พอร์ส เกรนแลนด์
21:00 เฟรม ลาวิค 2-0 วีดาล
21:00 ซานเดฟยอร์ด บี 0-1 บรอดด์
22:59 FK Fyllingsdalen 2-1 ไมจอลเนอร์
Netherlands U21 League (cup)
17:40 Excelsior Maassluis U21 1-1 MVV Maastricht U21
19:00 เอฟซี โกรนิงเก้น(สำรอง) 1-1 Feyenoord U21
19:45 NAC U21 0-0 Heerenveen U21
Austrian 3.Liga
17:45 เรนดอร์ฟ อัลทัช บี 1-1 เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน
20:00 FC Wolfurt 1-0 บิชช็อฟส์โฮเฟิน
21:00 ยูนิออน กรูเทน 1-1 เอสซี ไวซ์
21:00 เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก 4-1 SC Rothis
21:00 Mauerwerk 0-3 เวียเนอร์ วิคตอเรีย
22:00 เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ 5-0 RW Rankweil
22:00 SC Imst 2-1 เอสวี วาลส์-กรูนัว
22:00 ดอร์นบิร์น เอสวี 0-4 SPG Motz/Silz
22:10 ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ 2-2 คุฟซไตน์
00:00 ซานตาอานา 3-1 LASKลินซ์(เยาวชน)
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
18:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 1-0 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
18:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 1-1 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน
18:00 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 0-3 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
01:30 ฮัมบูร์ก 0-1 โฮลสไตน์ คีล
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก
18:00 รูบิน คาซาน 1-1 โลโคโมทีฟ มอสโก
20:30 บัลติก้า 2-1 ครีลย่า โซเวียตอฟ
23:30 ซีเอสเคเอ มอสโก 1-2 เทเลค กรอซนี่ย์
Germany Regionalliga
18:00 Eilenburg 0-2 ซวิคเกา
18:00 Phonix Lubeck 4-2 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
18:30 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 2-2 วีเอสจี อัลท์ไลนิค
19:00 ฮาเวลเซ่ 1-0 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก
19:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 5-0 ทีเอสจี บาลินเก้น
19:00 ทีเอสเฟา อับสแตดท์ 0-2 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น
19:00 ไอทรัค แบมเบิร์ก 2-0 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง
19:00 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 2-1 ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ
19:00 SpVgg Ansbach 0-2 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)
19:00 SG Barockstadt 1-0 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)
19:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 0-0 เอฟซี กูเทอร์สโลห์
19:00 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 4-1 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
19:00 Bocholt FC 5-0 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น
19:00 บาลินเกอร์ 2-1 วีเอฟอาร์ อาเล่น
19:00 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 2-0 ทียูเอสโคเบลนซ์
19:00 SGV ไฟร์เบิร์ก 1-1 เฮสเซ่น คาสเซล
19:00 Duren 2-2 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์
19:00 โคโลญจน์ (เยาวชน) 0-3 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต
19:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี 0-1 อเลมานเนีย อาเค่น
19:00 วีกเบอร์ก บีค 2-3 ไวเด้นบรูค
19:00 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 0-2 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)
21:00 Greifswalder FC 3-0 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก
22:00 FC Kilia Kiel 1-1 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)
England Under-21 Premier League
18:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) 2-2 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21)
Denmark Womans League
18:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) 1-1 เฮชบี โคเก(ญ)
19:00 Naestved HG (W) 1-1 อัลบอร์ก (ญ)
19:00 ทิซเตด เอฟซี (ญ) 0-0 โอเดนเซ่ บีเค (ญ)
19:30 Osterbro IF (W) 1-1 Boldklubben AF 1893 (W)
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
18:00 ซามเตรเดีย 0-0 ตอร์ปิโด คาตูซี่
19:00 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 3-1 ดินาโม ทบิลิซี
00:00 เอฟซี โคลเคติ โปติ 2-2 ดินาโม บาตูมี
ไทยลีก
18:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี 1-1 ชลบุรี เอฟซี
18:30 โปลิศ เทโร เอฟซี 1-0 อุทัยธานี ฟอเรสท์
19:00 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 1-1 ตราด เอฟซี
20:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 1-4 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
18:00 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 1-0 ออสเตอร์ ไอเอฟ
18:00 สค็อปดี้ เอไอเค 1-0 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
20:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 1-1 ออร์ไกร์ท
20:00 อัตซิคเท็นส์ บีเค 1-0 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
อุซเบกิสถาน คัพ
18:00 เอฟเค ชิกาทอย 1-2 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน
18:30 Olympic FK Tashkent 4-0 โลโคโมทีฟ บีเอฟเค
18:30 ซามิน 2-3 คิซิลคัม ซารัชโชน
18:30 FK Olympic Tashkent B 2-2 โลโคโมทีฟ ทัชเคน
Spanish Bizkaia-Tercera Division
18:00 พานาเดอเรีย พูลิโด้ 1-0 CD Union Puerto
18:15 วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า 0-0 ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า
20:30 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) 2-0 เอสดี เบียไซน์
21:00 Alaves C 0-0 ซีดี บาสโคเนีย
21:00 Pena Balsamaiso CF 1-2 Calahorra B
21:00 Bidzala 1-1 ซีดีเบติ โอนัค
21:00 Pontevedra CF B 2-1 Bergantinos CF
21:00 Colegios Diocesanos 1-5 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ
21:00 ซานตันยี 1-1 ซีดี บินิสซาเลม
21:00 ซีดี โรด้า 2-3 CD Utiel
21:00 Castellon B 4-1 CD Burriana
21:30 คอนดัล ซีเอฟ 2-0 กัวดาล
21:30 ปาเซ เคอี 1-0 ซีดี ซาน อิคนาซิโอ
21:30 ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน 0-0 CD Becerril
21:30 ยูดี ซัลตา มัลตาร์ 1-0 CD Laguna de Duero
21:30 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 0-1 Ibiza Islas Pitiusas
21:30 UDC Txantrea KKE 3-2 CD Oberena
21:30 CD Huarte 1-0 ซีดี ซูบิซ่า
21:45 Ponferradina B 0-0 คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร
22:00 Gandia 4-0 Athletic Torrellano
22:00 โฆเว่ เอสปันญอล 0-0 UD Castellonense
22:00 ยูดี ซามาโน 3-0 Atletico Mineros
22:00 Atletico Albericia 2-1 เอสดี เรวิลลา
22:00 ลาปาลมา 1-2 Ceuta B
22:00 ซีดี อาร์ดรอย 3-1 เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา
22:00 เอสซีดี ดูรานโก้ 0-1 CD Derio
22:00 ซีดี ลากุล โอแนค 2-2 โปรตุเกตเรเต้
22:00 CD Padura 1-0 CD Touring
22:00 ซีดี วาเรีย 3-2 ซีดี เบอร์ซีโอ้
22:00 ลัวเซเตนเซ่ 1-2 ซีอี เฟลานิทซ์
22:00 ซีดี มานาคอร์ 3-1 UD Arenal
22:00 CD คอร์เตส 0-1 Avance Ezcabarte
22:15 เอสดี ไลเนา 0-0 Anaitasuna
22:15 ซีดี เอโบร 1-0 SD Huesca II
22:30 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า 2-0 บียารัลโบ CF
22:30 CD Mirandes B 1-0 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้
22:30 UE Rapitenca 2-2 UE Vilassar de Mar
22:30 CD Tarancon 1-0 โตเลโด
22:30 บูร์โกส เปอเมซาส 0-2 CyD Leonesa Jupiter Leones B
22:30 Gran Pena 1-1 UD Barbadas
22:59 CD Azuqueca 1-2 วิลลารูเบีย ซีเอฟ
22:59 CA Vianes 2-1 CA River Ebro
22:59 ซีดี เอล อีจิโด 0-0 CD Huetor Tajar
22:59 เอสดี ดิวส์โต 3-0 Aurrera Ondarroa
22:59 ซีเอฟ ปาเลนเซีย 3-1 อัลมาซาน
22:59 CD Lerines 4-4 เปน่า สปอร์ต
22:59 พูเอนเต้ เจนิล 2-0 โคนิล ซีเอฟ
22:59 UD Torre del Mar 0-0 Malaga City
23:30 CF San Bartolome 1-0 CD Union Sur Yaiza
00:00 Solares 0-3 U.M. Escobedo
00:00 Bollullos CF 2-2 AD Cartaya
00:00 ลูเซน่า 1-0 Atletico Espeleno
00:30 ลีพิโด เดอ บัวซาส 1-2 โพลโวลีน
Thai Division 2 League
18:00 มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี 2-0 พัทลุง เอฟซี
Finland Women League 1
18:00 เอสโป(ญ) 2-4 ทีพีเอส ตูร์คู (ญ)
18:00 วีเจเอส วันตา(ญ) 2-3 ONS (W)
22:00 Ilott (W) 0-2 Lahti s (W)
เติร์กเมนิสถาน
18:00 FC MERW 0-1 เอฟซี แอลติน แอสเซร์
18:00 Kopetdag Asgabat 3-2 เอฟซี อาฮาล
18:15 Energetik Mary 2-3 Nebitchi
19:00 Sagadam FK 1-2 Arkadag FK
Denmark Womans League Divison 2
18:00 ซันดบี้บีเค(ญ) 1-1 วาลเด้ (ญ)
18:00 เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) 4-0 สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ)
18:30 วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) 7-1 Solrod (W)
Womens Norwegian Tippeligaen
18:00 โรอาร์ (ญ) 0-2 วาเลเรนก้า (ญ)
19:00 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) 1-2 สตาเบ็ค (ญ)
19:00 อซานฟอทบอล (ญ) 0-3 SK Brann (W)
21:45 โคลบอทน์ (ญ) 0-1 Rosenborg BK (W)
Norway 2.Liga
18:00 Lysekloster 2-1 เอฟเคอเรนดัล
19:00 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 1-1 โซต้า
19:00 Gjovik Lyn 0-1 สเตรนฮาม ไอเอล
19:30 บราท์เวก 2-0 โนท็อดเด้น เอฟเค
20:00 ซทจอร์ดาล บริ้ง 4-2 ฟอลโล่
21:00 เฟคเกรอย 2-2 ควิด ฮอลเด้น
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
18:00 Duneberg 1-6 TuRa Harksheide
18:00 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 1-2 RSV Eintracht
19:00 FV Ravensburg 2-2 ATSV Mutschelbach
19:00 VfB Marburg 0-0 FC 1906 Erlensee
19:00 FC Türkiye Wilhelmsburg 6-1 USC Paloma
19:00 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 5-0 เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน
19:00 TuRa Bremen 0-3 SC Vahr Blockdiek
19:00 TSV Schwaben Augsburg 2-2 ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน)
19:00 SV Meppen II 0-1 Eintracht Celle
19:30 FV Offenburg 1-2 Goppinger SV
19:30 FC Ismaning 2-2 TSV Dachau 1865
20:00 Hanauer SC 1960 1-1 TuS Dietkirchen
20:00 เวิร์ซบวร์ก เอฟวี 0-3 SC Eltersdorf
20:00 Eilvese 1-2 เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ
20:30 Engers 2-2 อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่
20:30 เวลลิงเก้น 3-0 เอสเอสวีเรอทรินเกน 05
20:30 เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น 2-0 FC Denzlingen
21:00 เอฟซี ไพพินส์รีด 2-2 TSV Kottern
21:00 Turk Gucu Friedberg 2-0 Rot-Weiss Walldorf
22:00 Arminia Hannover 1-0 SV Ramlingen Ehlershausen
Liga de Elite
18:00 เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า 9-2 Lun Lok
20:15 Gala FC 1-2 ซีดี มอนทิคาร์โล
กระชับมิตร (สโมสร)
18:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี 3-0 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี
20:00 เปรัค 2-3 เซลังกอร์ พีบี
20:00 เชลบอร์น (ญ) 3-0 คอร์ก ซิตี้(ญ)
20:00 ยัง บอยส์ (ญ) 2-3 เซอร์เวตต์ (ญ)
22:00 Shamrock Rovers (W) 4-0 DLR Waves (W)
22:59 กัลเวย์ ยูไนเต็ด (ญ) 4-0 เกล็นโตรัน (ญ)
00:00 Wexford Youths (W) 6-0 คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ)
01:30 Yalong City (W) 2-1 Sligo Rovers (W)
Germany Verbandsliga
18:00 Schott Jena 0-3 FC Wacker Teistungen
21:00 TB Jahn Zeiskam 1896 3-0 FC Bienwald Kandel
Serbia U19 League
18:00 Jedinstvo UB U19 2-2 IMT Novi Beograd U19
19:00 Spartak Subotica U19 3-3 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19)
Brazil national youth (U20) Football Championship
18:00 Vitoria BA U20 2-3 Estrela de Marco U20
21:00 Nacao Esportes U20 1-1 อาไว (เยาวชน)
00:50 ยาปิรันก้าอาร์เอส (ยู 20) 0-0 บาเฮีย (เยาวชน)
01:00 Atletico Alagoinhas U20 0-5 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ (ยู 20)
01:00 เซนทรัล(เยาวชน) 3-3 Petrolina PE U20
01:00 Atletico Torres PE U20 1-1 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน)
01:00 CA Porto PE U20 0-1 เนาติโก พีอี (เยาวชน)
01:30 กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน) 2-1 Patriotas PR Youth
Futsal Spain Division De Honor
18:00 เพนิสโคลา(ฟุตซอล) 2-2 Jaen Paraiso Interior Futsal
21:00 Vaidepenas Futsal 1-1 Manzanares FS Futsal
22:30 Noia Portus Apostoli Futsal 4-3 แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล)
22:59 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 2-4 Real Betis Futsal
22:59 UD Alzira Futsal 2-4 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
01:00 คอร์โดบา(ฟุตซอล) 2-2 Peinsa F.S. Cartagena Futsal
01:00 Xota Magna Gurpea Futsal 3-6 อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล)
Burundi League
18:00 Magara Young Boys 1-3 บีเอส ไดนามิค
20:00 Olympique Star 0-1 ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี
20:00 Aigle Noir 0-0 เอลเอลบี อคาเดมิค
20:00 Le Messager Ngozi 0-1 มูซอนกาติ เอฟซี
20:00 Telaviv FC 0-1 กายันซ่า ยูไนเต็ด
20:30 Bumamuru 3-1 Fc Tigre Noir
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก
18:10 ตอร์ปิโด มินส์ค 1-1 นาฟตานนาวาโปลัตสค์
20:00 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 2-0 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
22:00 สลาเวีย โมซีร์ 1-1 ดินาโม เบรสต์
คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ
18:15 อีสต์ไลก์ 0-3 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
18:15 อัลทริงแคม 1-0 อ็อกฟอร์ด ซิติ้
18:15 บาร์เน็ต 4-1 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์
18:15 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 3-4 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
18:15 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 3-3 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
18:15 โอลด์แฮม แอทเลติก 2-3 วีลด์สโตน เอฟซี
18:15 เกทส์เฮด 2-1 บรอมลีย์
18:15 โซลิฮัลล์ มอร์ 1-0 ยอร์ค ซิตี้
18:15 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 1-2 โรชเดล
18:15 วอคกิ้ง 3-0 เอเอฟซี ฟิลด์
18:15 เชสเตอร์ฟิลด์ 3-2 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
18:15 บอร์แฮม วู๊ด 0-0 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
18:30 เลสเตอร์ ซิตี้ 2-1 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
21:00 นอริช ซิตี้ 1-1 บริสตอล ซิตี้
21:00 วัดฟอร์ด 0-0 ฮัลล์ ซิตี้
21:00 สโต๊ค ซิตี้ 3-0 พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 2-1 เซาแธมป์ตัน
21:00 ซันเดอร์แลนด์ 0-1 มิลล์วอลล์
21:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 0-0 เบอร์มิงแฮม ซิตี้
21:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 0-4 สวอนซี ซิตี้
23:15 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1-0 เพรสตัน นอร์ท เอนด์
อีเอฟแอลลีกทู
18:30 ครูว์ อเล็กซานดร้า 0-3 เร็กซ์แฮม
21:00 มอร์แคมบ์ 1-2 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 2-2 คราวเลย์ ทาวน์
21:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 4-2 บาร์โรว์
21:00 น็อตต์สเคาน์ตี้ 1-0 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00 ฮาโรเกต ทาวน์ 3-5 มิลตัน คียนส์ ดอนส์
21:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 3-2 เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 4-2 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 0-1 ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 2-1 จิลลิ่งแฮม
21:00 กริมสบี้ ทาวน์ 2-0 สวินดอน ทาวน์
21:00 วอลซอลล์ 2-3 แบรดฟอร์ด ซิตี้
ฟินนิช คัพ
18:30 KaPa Kajaani 5-0 KePS
00:00 เอ็นดุสตุส ไอพีเอส 0-1 เอ็มไอพีเค มิกเกลี
Denmark Division 3
18:30 วีเอสเค อาร์ฮุส 0-3 นาสบี้
19:00 SfB Oure 0-0 เวการ์
19:00 บีเค เฟรม 1-0 บีเค อวาลต้า
19:00 Young Boys FD 0-1 โฮลสเตโบร บีเค
พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
18:30 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 4-1 FK Igman Konjic
21:00 FK Sloga Doboj 0-2 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์
01:45 เอฟเค ซาราเยโว 1-1 โบแรกซ์ บันจา ลูกา
England Women Super League
18:30 บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) 0-1 ลิเวอร์พูล (ญ)
สกอตติชคัพ
18:30 อเบอร์ดีน 2-2 เซลติก
Belgium Womens Premier League
18:30 ราซิ่ง เกงค์(ญ) 1-1 คลับบรูซ(ญ)
00:00 สตองดาร์ ลีแอช (ญ) 0-3 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ)
Ukraine Division 3
18:30 Lokomotiv Kyiv 2-1 นีว่า วินนีตเซีย
Malta First Division League
18:30 Melita FC Saint Julian 1-0 มาร์ซา
19:00 Attard 1-0 ทักเซน เรนโบว์เอฟซี
21:30 ลิจา แอทเลติก 0-4 เซบบูคเรนเจอร์
00:00 ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ 4-2 เซงลีอา แอทเลติค
UEFA Women
18:30 บาร์เซโลน่า(ญ) 0-1 เชลซี เอฟซี (ญ)
00:00 โอลิมปิก ลียง (ญ) 3-2 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ)
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา
19:00 ราดนิคกี้ 1923 4-3 คูคาริคกิ สตานคอม
20:00 บัซคา โทโพลา 3-2 วอจโวดิน่า โนวิ แซด
22:59 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 3-2 ปาร์ติซาน เบลเกรด
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
19:00 สปายริส เคานาส 2-1 ซูดูว่า
21:00 ซิอัวลิอาย 1-0 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส
Denmark - 2.Liga
19:00 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 1-0 ทิซเตด เอฟซี
19:00 สคีฟซ์ ไอเค 2-1 บราแบรนด์
19:00 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 5-0 ไนโคบิ้ง เอฟซี
ไวเคาส์ลีกา
19:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ 2-1 ไอเอฟเค มารีฮามน์
20:15 ลาห์ติ 1-1 เอฟซี ฮาก้า
22:30 วีพีเอส วาซ่า 3-2 กนิสตัน เฮลซิงกิ
เยอรมันลีกา 3
19:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 1-1 ซาบรุคเค่น
19:00 ดินาโม เดรสเดน 0-2 วิคตอเรีย โคโลญจน์
19:00 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 2-1 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
19:00 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 1-0 เอสซี เวิร์ล
19:00 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 0-5 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)
21:30 อิงโกลสตัดท์ 2-0 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
เซเรียบี
19:00 เฟอรัลพิซาโล 2-5 โคโม
19:00 เบรสชา 0-0 แตร์นาน่า
19:00 บารี 1-1 ปิซ่า
19:00 อัสโคลี่ 0-0 โมเดน่า
21:15 ซุดติโรล อัลโต้ 0-0 ชิตตาเดลล่า
21:15 เลชโก้ 1-2 เอซี เวนิช
21:15 คาตันซาโร่ 0-0 เครโมเนเซ่
21:15 สเปเซีย 0-0 ซามพ์โดเรีย
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
19:00 โฮโบร 1-2 เฟรเดอริเซีย
โรมาเนีย ลีกา1
19:00 โปลิเทคนิก้า อายซี่ 3-1 ซีเอส โวลุนทารี
21:30 คราอิโอว่า 1-1 ดินาโม บูคาเรสต์
00:30 สเตอัว บูคาเรสต์ 2-2 ราปิด บูคาเรสต์
มอลตา พรีเมียร์ลีก
19:00 จีซีร่า ยูไนเต็ด 0-0 บีร์คีร์คารา เอฟซี
19:00 ฮัมรุน สปาร์ตันส์ 4-1 ซานตา ลูเซีย
21:15 มาร์ซักลอกก์ เอฟซี 1-0 โฟลเรียน่า เอฟซี
21:15 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 0-0 Naxxar Lions
ลาลิกา
19:00 เซลต้า บีโก้ 4-1 ลาส พัลมาส
21:15 ราโย่ บาเยกาโน่ 2-1 โอซาซูน่า
23:30 บาเลนเซีย 1-2 เรอัล เบติส
02:00 คิโรน่า 4-1 กาดิซ
เซกุนด้า ดิวิชั่น
19:00 เอสดี อมอเรเบียต้า 0-3 เรอัล บายาโดลิด
21:15 บียาร์เรอัล บี 1-0 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล
21:15 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 0-0 เลบานเต้
23:30 เอลเช่ 2-1 สปอร์ติ้ง กิฆอน
02:00 ฮูเอสก้า 1-2 เรอัล ซาราโกซ่า
England U21 Professional Development League 2
19:00 สวอนซี ซิตี้ (ยู 21) 3-1 บริสตอล ซิตี้ (ยู 21)
Greece - Football League
19:00 Olympiakos Piraeus B 1-1 ดิโอโกรัส
20:00 เลวาเดียกอส 2-0 Makedonikos FC
20:00 เออีแอล ลาริซ่า 2-3 นิกี โวลอส
สโลวาเกีย ลิกา 1
19:00 Spisska Nova Ves 3-0 สลาโว วีเซลัด
20:00 เคเอฟซี โคมาร์โน 2-0 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน
21:30 OFK Malzenice 3-0 โดลนีย์ กูบิน
21:30 ทาทราน ปรีซอฟ 4-1 Povazska Bystrica
21:30 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 1-3 MSK Puchov
21:30 ฮูเมนเน่ 0-2 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า
Saudi Arabia Youth League
19:00 อัล-จีล(เยาวชน) 0-1 อุฮุด(เยาวชน)
19:00 อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) 1-1 Al-Orubah Youths
19:35 อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) 0-2 อัล-ฮิลาล(เยาวชน)
19:45 อัล-นาเซอร์(เยาวชน) 1-0 อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน)
19:55 อัล-ทาวอน(เยาวชน) 3-0 Al Khaleej Youths
19:55 อัล-ราเอ็ด(เยาวชน) 1-1 Al Hazm Youths
20:10 อัล-อิติฮัด(เยาวชน) 2-4 อัล อาห์ลี(เยาวชน)
เบลเยียม ยู 21
19:00 อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) 1-2 เวสเทอโล(ยู 21)
01:00 Patro Eisden U21 5-3 แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21)
Estonia Teine Liiga
19:00 Johvi FC Lokomotiv 1-5 FC Kuressaare II
22:59 Tartu Kalev 7-3 Laanemaa Haapsalu
22:59 ทูเลวิค วิจานดี่ 5-2 นอมเม่ เจเค คาลจู 2
Armenia Division 2
19:00 อรารัต เยเรวาน 2 0-3 Urartu II
Belgium Women 1st National
19:00 Club Brugge II (W) 2-0 Ladies Genk B (W)
20:00 Zulte-Waregem II (W) 1-2 Royal FC Liege (W)
20:30 เกนท์ บี (ญ) 1-2 เอนด์ราต อาลาส (ญ)
21:00 Famkes Merkem Woman 2-1 FC Alken (W)
22:59 เควีเคไทอ์เนน(ญ) 2-0 ASE de Chastre (W)
Schleswig Holstein Liga
19:00 Union Neumunster 1-6 SV Todesfelde
20:00 MTSV Hohenwestedt 1-4 Dornbreite Lubeck
Norway Division 1 Women
19:00 FK Fyllingsdalen (W) 1-3 Bodo Glimt (W)
20:00 Honefoss (W) 2-2 Viking (W)
Tajikistan Vysshaya Liga
19:00 Barkchi Hisor 1-0 FC Khatlon
22:00 อิสทิโล ดูชานบี 6-0 FC Kuktosh
22:00 CSKA Pamir Dushanbe 0-0 Ravshan Kulob
Holland Eredivisie Women
19:00 ซโวลเล่ (ญ) 2-0 SC Telstar (W)
21:30 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 5-0 เอสซี ฮีเรนวีน (ญ)
Seychelles Premier League
19:00 Saint Michel Utd FC 1-0 แอนเซ่ รียูเนี่ยน
เฟิสต์โปรเฟสชันนัลฟุตบอลลีก
19:15 พีริน บลากอเยฟกราด 0-0 เชอร์โน มอร์วาร์น่า
21:45 เอฟซี ฮีบาร์ 0-3 โดโกเรต์ส รัซกราด
00:15 เลฟสกี้ โซเฟีย 1-0 เบโร่ สตารา ซากอร่า
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
19:30 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 1-2 ครีฟบาส
22:00 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 0-2 โคลอส โคซาลิฟก้า
ลีกา 1 ฮังการี
19:30 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 5-0 ปาคซิ เซ
22:00 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 0-0 วาร์ดา เซ
00:30 ดิออสกียอร์ วีทีเค 5-3 เดเบรเซน วีเอสซี
Austria Erste Division
19:30 SV Stripfing Weiden 2-2 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913
Italian Women Division 1
19:30 ยูเวนตุส(ญ) 2-1 ซาสซูโอโล่ (ญ)
21:15 ฟิออเรนติน่า (ญ) 0-0 โรม่า ซีเอฟ ( ญ )
Holland Ligue 3
19:30 ชีเวนนินเกน 2-2 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก
19:30 เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี 2-1 นูร์ดวิก
19:30 โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี 1-2 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส
20:00 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม 3-2 Katwijk
20:00 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ 1-1 เอซีวี แอสเซ่น
20:00 ควิก บอยส์ 1-1 โคซัคเค่น บอยส์
20:30 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) 1-2 สปาเคนเบิร์ก
22:59 เดอ ทริฟเฟอร์ส 2-1 Lisse
Malawi Premier League
19:30 Be Forward Wanderers 3-0 Creck SC
19:40 Kamuzu Barracks 3-1 FOMO FC
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
19:30 คาราบัค 2-2 เอฟเค กาบาล่า
22:00 ซีล่า เอฟเค 3-1 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู
Denmark Youth U17
19:45 ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) 6-1 เวเจิล(ยู 17)
20:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) 2-2 เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17)
20:00 โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) 5-0 เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17)
20:00 ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) 2-3 นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17)
20:15 อัลบอร์ก(ยู 17) 1-2 เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17)
20:15 มิดทิลแลนด์(ยู 17) 2-0 แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17)
20:30 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) 0-1 ลิงบี้เอฟซี (ยู 17)
Croatia 2.HNL
19:50 NK Dubrava Zagreb 1-1 NK Croatia Zmijavci
22:00 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 2-1 เอ็นเค โซลิน
22:00 เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 1-1 เอ็นเค ดูโกพอลเจ
Kosovo Superliga
20:00 เคเอฟ ลิเรีย พริสเรน 0-0 KF Dukagjini
20:00 KF Ballkani 2-2 เดริต้า จิลาน
20:00 Gjilani 1-1 เคเอฟ เฟโรนิเคลิ
Greece Divison C
20:00 Apollon Smyrnis 0-1 AO Ellopiakos
20:00 อนาเจนนิซิ อาร์ทาส 1-0 ตริคาล่า
Moldova Division 2
20:00 โดรเชีย 0-3 เอฟซี ฟลอเรชติ
20:00 ซีเอฟสปาร์ต้า ซีลีเมท 0-1 วิคตอเรีย บาร์ดาร์
20:00 ซีเอฟ กาเกาเซีย 1-2 ซาซาน กากาอูซ เยริ
Croatia 3.Division
20:00 มลาโดสต์ ซดราโลวี 3-0 Radnik Krizevci
21:30 เอ็นเคสปลิต 2-0 Zmaj Makarska
22:00 DUGO SELO 2-0 บีเยลอวาร์
22:00 NK Hrvace 1-3 Kustosija
22:00 Trnje 3-1 ดราโกโวลแยค
22:00 NK Grobnican 5-0 NK Belisce
South Africa First League
20:00 Upington City 1-0 แบล็ค ลีโอพาร์ด
20:00 Platinum City 1-3 Milford
20:00 เจดีอาร์ สตาร์ 0-0 Venda
20:00 บาโรก้า เอฟซี 0-3 Casric Stars
20:00 มหาวิทยาลัยพริทอเรีย 0-1 Magesi
Hungary Womens Division 1 League
20:00 ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ) 7-1 Astra Hungary Women
20:00 ETO กีโอรี่ (ญ) 4-1 Viktoria FC Szombathely Women
21:00 Szekszard UFC (W) 3-2 MOL Fehervar FC (W)
22:00 Soroksar (W) 3-3 Szetomeharry (W)
00:00 Budaorsi SC (W) 0-2 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ)
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)
20:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) 1-0 วัดฟอร์ด (ญ)
Northern Ireland IFA Championship
20:00 นิววิงตัน 2-4 Ballyclare Comrades
21:00 พอร์ทาดาวน์ 1-1 ดันเดลา เอฟซี
21:00 บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด 0-5 อาดส์ เอฟซี
21:00 Harland & Wolff Welders 1-2 Annagh United
21:00 อินสติตูเต้ เอฟซี 1-1 บังกอร์
21:00 เดิร์กวิว เอฟซี 1-1 Knockbreda Parish
South Africa League Women
20:00 TUT FC (W) 2-3 First Touch Academy (W)
San Marino Girone A
20:00 เอสพี โดมัญญาโน 1-1 ทรี ฟิโอริ
20:00 SC Faetano 0-3 เอสพี คอสมอส
20:00 เอส.เอส.มูราต้า 3-0 Fiorentino
20:00 เตร เพนน์ 0-1 SS Virtus
20:00 Cailungo 0-2 เอสพี ลา ฟิโอริต้า
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
20:00 เอชพีเอส(ญ) 2-2 เคยูพีเอส (ญ)
20:00 ฮอนก้าเอสพู (ญ) 0-1 เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ)
21:00 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) 1-3 อิลเวส แทมเปเร่ (ญ)
00:00 PK Keski Uusimaa (W) 2-3 Jyvaskylan Pallokerho (W)
Zimbabwe Premier
20:00 ZPC Kariba 0-0 Arenel Movers
20:00 เอฟซี แพลทินัม 2-2 Bikita Minerals FC
20:00 GreenFuel 0-0 Herentals FC
20:00 Yadah FC 0-0 Chegutu Pirates
ฟุตบอลเอเชียเยาวชนอายุไม่เกิน 23
20:00 มาเลเซีย (ยู 23) 0-2 เวียดนาม(ยู 23)
22:30 คูเวต (ยู 23) 0-5 อุซเบกิสถาน(ยู23)
Switzerland - 2.Liga
20:00 ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) 2-2 Portalban/Gletterens
20:30 ยัง บอยส์ (ยู 21) 2-0 Bulle
20:30 Basuli B team 4-1 เดเลมอน
21:00 Zurich B team 0-4 Bavois
21:00 โซล็อตเทิร์น 3-2 คอนคอร์เดีย
21:00 เอฟซี บัลเซอร์ 0-3 ทาเวิร์น
21:00 Koniz 2-1 เอฟซี แบลค สทาร์
21:00 บาสเซโคร์ท 3-1 เอฟซี ธูน (ยู 21)
21:00 เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) 3-2 เอสซี แชม
21:00 FC Dietikon 3-0 FC Munsingen
21:00 FC Schotz 0-1 Rotkreuz
21:00 โวห์เลน 4-2 FC Courtetelle
21:00 SV Hongg 0-3 FC Wettswil Bonstetten
21:00 FC Breitenrain 0-1 Etoile Carouge
21:00 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา 2-0 FC Paradiso
22:00 เอฟซี เนเทอร์ส 1-1 Grand Saconnex
22:00 Monthey 2-2 La Sarraz-Eclepens
22:00 Freienbach 0-4 อูซี่
22:00 เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) 3-0 เอสซี เครียนส์
22:00 เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) 4-0 FC Mendrisio Stabio
22:00 FC Echallens 1-1 Chenois
22:30 เวอแวสปอร์ต 4-1 เมแร็ง
22:30 Pully Football 2-7 เอฟซี ซิอง (ยู 21)
22:59 FC Emmenbrucke 2-2 มูริ
22:59 เอฟซี โคโซโวซูริค 1-5 เอฟซี ทุคเกน
22:59 กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) 1-0 ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน
Sweden Damallsvenskan
20:00 Vaxjo (W) 1-0 โอเรโบร (ญ)
20:00 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 2-0 เอไอเคโซลน่า (ญ)
Scotland Highland football League
20:00 Clachnacuddin 2-0 ลอซีเมาท์ เอฟซี
21:00 ฟอร์เรส 1-0 เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด
21:00 วิค อคาเดมี่ เอฟซี 1-1 ธนาคาร โอ ดี
21:00 โบรร่า เรนเจอร์ส 1-2 เบรซิน ซิตี้
21:00 เฟรเซอร์เบิร์ก 11-0 Strathspey Thistle
21:00 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี 1-0 คีธ
21:00 เดเวรอนเวล 0-3 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด
French Championnat Amateur
20:00 Paris 13 Atletico 3-0 ลิบูร์น ซางเซอแรง
21:00 Haguenau 1-4 เกรไตล์
22:00 Feignies 3-3 คอลมาร์
22:59 Biesheim 0-2 บรูค พีรอนนาส
22:59 จูรา ซูด ฟุต 2-2 ชามาเลียเรสเอฟซี
22:59 ไฮอีเรส 2-2 Grasse
22:59 Bourges 2-3 โซเมอร์ โอเอล
22:59 Olympique Ales 1-0 เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล
22:59 โอแซร์ บี 5-0 แซง กวองแตง
22:59 เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ 1-2 Aubagne
22:59 Macon 0-0 เบซองกอง
22:59 โบบิกนี เอ.ซี. 1-4 เอฟซี เฟลอรี่ 91
22:59 แซ็ง-มาโล 2-0 Chateaubriant
22:59 AF Virois 1-0 บูโลญจน์
22:59 บิวแวร์ส 0-3 แก็งก็อง บี
22:59 Racing Club de France 0-2 Dinan Lehon FC
22:59 เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ 0-1 อ็องกูแลม
22:59 โรโมแรนติน 0-1 Avoine
22:59 La Roche-sur-Yon 2-1 บลัว เอฟ.41
23:10 อองเช่ร์ 2 2-2 เตรลิสซาค
23:30 ลอริยองต์ บี 3-2 กรานวิลเล
00:00 Stade Briochin 2-0 อูแบวิลลิเยร์
00:00 แคนเนส เอเอส 2-1 ตูลง
Cameroon Elite One
20:00 Fovu de Baham 0-1 เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่
22:00 Aigle Royal Menoua 2-3 AS Fortuna Mfou
Ethiopia Premier League
20:00 Dire Dawa 1-0 Shashemene Kenema FC
22:59 Wolaita Dicha 1-0 Kedus Giorgis
France Ligue 5
20:00 Chateauroux II 2-0 ตูร์ แอฟเซ
20:00 Prix Les Mezieres 1-2 Olympique Strasbourg Koenigshoffen
22:59 Oissel 1-1 ก็อง พีทีที
22:59 US Lusitanos Saint-Maur 5-0 CS Mainvilliers Football
22:59 พลาเบนเนค 0-2 แรนส์ TA
22:59 Onet-le-Chateau Football 1-2 Pau II
22:59 โคโลเมียร์ส 2-2 บอร์กโดซ์ บี
22:59 มงต์เปลลิเย่ร์ บี 0-0 Rousset-Ste Victoire
22:59 ดีฌง 2 1-1 La Chapelle-St-Luc
00:00 สเตรด บอร์เดไลส์ 3-1 US Lege-Cap-Ferret
00:00 AS Montlouis 2-1 US Chateauneuf sur Loire
01:00 Marcq En Baroeuil 1-1 ดรานซี่
Zambia Super League
20:00 Nkwazi 1-1 ฟอเรสต์ เรนเจอส์
20:00 เพาเวอร์ ไดนาโมส์ 0-2 Nkana FC
เลบานอน คัพ
20:00 Alahli Nabatiya 0-1 Trables Sports Club
Brazilian Brazil Copa Rio OPGU20 Cup
20:00 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 0-1 วาสโก ดา กามา (ยู 20)
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
20:00 เคเอฟ ลาซี 1-2 Egnatia
22:59 ปาร์ติซานี ทิราน่า 2-0 เคเอส ดินาโม ติรานา
22:59 ตูตา เดอร์เรซ 0-0 วัลลัซเนีย
Wales FAW Championship
20:00 Llanidloes Town 0-4 Bangor 1876
20:30 คุมบราน เซลติก 3-1 กอยเตร ยูไนเต็ค
20:30 Cambrian Clydach 0-0 Trefelin
20:30 Abertillery Bluebirds 2-5 อาแฟน ลิโด้
20:30 แอ็บบี้ เกวิน นิ 1-3 Caerau Ely
20:30 Baglan Dragons 1-2 Pontardawe Town
20:30 คาร์มาร์เธ็น 0-3 ลันวิท เมเจอร์
20:30 ทาฟฟ์ เวลล์ 1-3 อัมมันฟอร์ด
Syrian League
20:00 อัล ทาลิย่า 1-2 อัล อิติฮัด
20:00 อัล จาอิส (SYR) 5-0 อัล ซาเฮล
20:00 Al-Horiyah 0-2 อัล วาห์ดา
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก
20:00 ทีพี มาเซมเบ้ เองเกลเบิร์ต 0-0 เอล อาห์ลี
02:00 เอสเปรานซ์ เอสที 1-0 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส
Uganda Premier League
20:00 บียูเอล เอฟซี 2-0 เอ็กซ์เพรส เอฟซี
ลีกเดอซ์
20:00 โรเดซ อเวรอน 2-0 เอเจ โอแซร์
00:00 อฌักซิโอ้ 2-1 ก็อง
00:00 แก็งก็อง 0-1 บาสเตีย
00:00 ปารีส เอฟซี 2-1 วาล็องเซียนส์
00:00 อานซี 0-1 เกรอน็อบล์
00:00 แซงต์ เอเตียน 2-1 บอร์กโดซ์
00:00 อูแอส กงการ์กโน่ 0-0 เกววีลย์ อูแอส
00:00 อองเช่ร์ 2-1 ทรัวส์
00:00 อาเมียงส์ 0-1 ยูเอสแอล ดันเคอร์
00:00 ปัว เอฟซี 3-0 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี
ออลสเวนส์คาน
20:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค 0-1 ไอเอฟเค วาร์นาโม่
20:00 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 1-1 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค
22:30 มัลโม่ เอฟเอฟ 1-0 วาสเทราส เอสเค เอฟเค
ลีกวัน อังกฤษ
20:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 1-2 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
21:00 บริสตอล โรเวอร์ส 0-2 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก 1-1 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ 0-1 ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 0-1 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
21:00 แบล็คพูล 3-2 บาร์นสลีย์
21:00 พอร์ทสมัธ 1-2 วีแกน แอธเลติก
21:00 เชลแน่ม ทาวน์ 1-2 ลินคอล์น ซิตี้
21:00 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 1-3 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 3-2 เร้ดดิ้ง
21:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 2-0 พอร์ทเวล
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
20:00 Anderlecht II 1-2 Club Brugge Ⅱ
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
20:00 จิปโป 1-0 เคทีพี ค็อตก้า
20:00 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 0-1 ยาโร
20:00 ทีพีเอส ตูร์คู 1-0 เอ็มพี มิคเคลลี่
20:00 เจเอพีเอส 3-1 พีเค-35 วานตา
โปแลนด์ ลิกา 1
20:00 จีเคเอส ทิคี 1-3 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ
22:30 โกลนิค เลชน่า 0-1 เลเชีย กอเดนซ์
01:00 ออดราออปอเล 3-0 โครบริ โกลกูฟว์
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า
20:00 โปกอน เซซิน 0-2 ปิแอส กลิวิส
22:30 รุช ซอร์ซอฟ 2-3 วิดซอว์ ลอดส์
01:00 ซาเกลบี้ ลูบิน 1-2 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
เช็กเฟิสต์ลีก
20:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 1-1 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905
20:00 เบามิต ยาโบลเนค 0-0 ฟาสตาฟ ซลิน
20:00 สปาร์ตาปราก 4-3 บานิค ออสตราว่า
22:59 เทปลิเซ่ 2-2 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
20:00 ดานูบิโอ เอฟซี 1-1 เซอร์โร ลาร์โก
01:00 บอสตัน ริเวอร์ 1-3 ซีเอ เพนาโรล
04:00 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 6-2 แรมปรา จูเนียร์
06:30 เดปอร์ติโว มัลโดนาโด 1-2 มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
20:00 ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ 1-1 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก
22:00 Sekhukhune United 1-0 Cape Town Spurs
22:30 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 1-0 อามาซูลู
01:00 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 0-2 ชิปป้า ยูไนเต็ด
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา
20:00 รีดอมเลีย 1-2 เอ็นเค มูรา 05
22:30 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 5-0 เอ็นเค อลูมินิจ
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก
22:00 อาเบีย วอร์ริเออร์ส 1-0 Bayelsa United
Swden Women Divi.1
20:00 จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 0-2 โบลสตรานอส เอสเค (ญ)
20:00 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ) 2-3 มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ)
20:00 Alingsas (W) 5-0 Orebro Soder (W)
Ireland U20 League
20:00 Dundalk U20 1-1 Derry City U20
22:00 Athlone Town U20 5-1 Longford Town U20
Nicaragua Women
20:10 UNAN Managua (W) 1-1 Somotillo FC (W)
Botswana Premier League
20:30 VTM FC 3-1 Botswana Police XI SC
Cyprus 2 Division
20:30 Omonia 29is Maiou 1-2 โอโมเนีย อราดิปปู
20:30 Dignis Yepsonas 1-5 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี
20:30 Peyia 2014 1-4 อิโนซิส พาราลิมนิ่
20:30 Asil Lysi 3-2 Agia Napa
20:30 ENAD Polis 1-2 เอร์มิส อราดิปปู
20:30 Akritas Chloraka 3-0 PO Ahironas-Onisilos
20:30 PAEEK Keryneias 3-1 Digenis Morphou
20:30 Xylotympou 2-5 MEAP Nisou
Tunisia Cup
20:30 Progres Sakiet Eddaier 1-0 Tazarka
20:30 อีเอส ซาร์ซิส 0-3 สตาดิ ตูนิเซียน
20:30 Ahly Sfaxien 3-0 Union Ksibet Mediouni
Paraguayan Division 2
20:30 Atletico Colegiales 0-1 ก๋วยลีน่า
20:30 เรซิสเตนเซียเอสซี 0-2 Atletico Tembetary
บุนเดิสลีกา
20:30 โคโลญจน์ 0-2 ดาร์มสตัดท์
20:30 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 4-3 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
20:30 โวล์ฟสบวร์ก 1-0 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม
20:30 ไฮน์เดนเฮลม์ 1-2 แอร์เบ ไลป์ซิก
23:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 1-5 บาเยิร์น มิวนิค
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา
20:30 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 1-2 เอ็มเอสเค ซิลิน่า
22:59 ดูนาจสก้า สเตรด้า 0-0 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค
22:59 ซีมปิน ไมชาโลวี 1-3 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า
22:59 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 0-1 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา
Spanish Segunda Division B
20:30 Andratks 0-0 เอสดี ฟอร์เมนเตรา
21:00 เรอัล โอเบียโด้ บี 0-1 กอมโปสเตลา
22:00 เอดี ซานฮวน 3-0 UD Mutilve
22:00 โครูโช่ เอฟซี 1-2 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี
22:59 ซีดี กวาดาลาฮารา 1-2 วิลล่าโนเวนเซ่
22:59 ซีเอฟ ลา นูเซีย 2-0 CE Manresa
00:00 เรอัล โซเซียดัด ซี 0-0 แอธเลติก บิลเบา บี
01:00 ยูดี ออร์ซิร่า 2-1 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา
UAE ลีก ดิวิชั่น 1
20:50 Gulf United FC 1-2 อัล ทาวอน(เอมิเรตส์)
20:55 มาซาฟี่ 0-0 แมสฟุท
21:05 อัล ด๊าฟร่า 4-2 City Club
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ
21:00 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 1-1 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้
21:00 สลอค ทาวน์ 1-1 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด
21:00 โดเวอร์ แอทเตลิก 1-3 เยโอวิล ทาวน์
21:00 อเวเลย์ 2-0 บาธ ซิตี้
21:00 วอร์ทติ้ง 4-2 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
21:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 5-0 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์
21:00 เวย์เม้าท์ 1-2 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์
21:00 ทอนบริดจ์ แองเจิล 2-2 เซนต์ อัลบัน ซิตี้
21:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด 5-1 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์
21:00 ดาร์ทฟอร์ด 2-1 ทรูโร ซิตี้
21:00 เบรนทรี ทาวน์ 2-3 อีสต์บอร์น โบโรห์
21:00 ทอนตัน ทาวน์ 0-0 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ
21:00 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 0-0 ครูซอน แอชตัน เอฟซี
21:00 บานบุรี ยูไนเต็ด 0-3 แทมเวิร์ธ
21:00 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 3-0 คิงส์ ลินน์
21:00 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 3-0 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี
21:00 สการ์โบโรห์ 0-1 อัลเฟรตัน ทาวน์
21:00 รูเชล โอลิมปิค 0-0 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี
21:00 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 1-3 ชอร์เล่ย์ เอฟซี
21:00 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-2 บอสตัน ยูไนเต็ด
21:00 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 1-2 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
21:00 ฟาสเลย์ เซลติก 2-0 บักซ์ตัน เอฟซี
21:00 บลายท์ สปราตันส์ 1-5 แบล็คเลย์ ทาวน์
21:00 เชสเตอร์ เอฟซี 0-0 ดาร์ลิงตัน
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก
21:00 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 4-0 ฮาโปเอล ไฮฟา
22:00 มัคคาบี้ เนทันย่า 1-0 ฮาโปเอล เยรูซาเลม
22:00 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 0-2 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
00:00 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 4-2 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ
00:00 มัคคาบี้ ไฮฟา 4-1 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
21:00 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 1-1 ซานด์เนส ยูไอเอฟ
21:00 ซองน์ดาล 1-0 โมสส์
21:00 รัวฟอส 0-1 ไบรน์
21:00 เรนเฮล์ม ไอแอล 2-2 อาซาเน่ ฟุตบอล
21:00 เลวานเจอร์ เอฟเค 1-2 คองสวิงเกอร์
21:00 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 3-1 อาเลซุนด์ เอฟเค
22:59 ลิน ออสโล 1-1 วาเลเรนก้า
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
21:00 โคเลอไรน์ 0-2 ครูซาเดอร์
21:00 คลิฟตันวิลล์ 2-0 เกล็นโตรัน
21:00 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 4-0 นิวรี่ ซิตี้
21:00 คาร์ริค แรนเจอร์ส 2-1 Loughgall FC
21:00 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 2-0 เกล็นนาโวน ลูร์กัน
สก็อตแลนด์ ลีก 2
21:00 สแตรนแรร์ 0-0 ดัมบาร์ตัน
21:00 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 2-1 อีสต์ ไฟฟ์
21:00 เอลจิน ซิตี้ 1-1 ปีเตอร์เฮด
21:00 ไคลด์ 2-2 สเตนเฮาส์มัวร์
21:00 บอนนี่ริกก์โรส 0-1 สปาร์ตันส์
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21:00 เอฟซี กัว 2-1 เซนไนยิน เอฟซี
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
21:00 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 0-0 ควีน ออฟ เซาธ์
21:00 มอนโทรส 1-2 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
21:00 ฟัลเคิร์ก 2-2 Kelty Hearts
21:00 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 1-2 แอนนัน แอธเลติก
23:30 โคฟ เรนเจอร์ 2-3 อัลลัว แอทเลติค
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ
21:00 แพททริค ทริสเทล 4-0 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด
21:00 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 0-0 ควีนส์ ปาร์ค
21:00 ดันดี ยูไนเต็ด 1-0 อายร์ ยูไนเต็ด
21:00 อาร์บรอท 1-2 กรีน็อค มอร์ตัน
Spain Primera Division RFEF
21:00 เรอัล โซเซียดาด บี 2-0 ฟูเอนลาบราดา
22:00 ซาบาเดย์ 2-1 ยูอี คอร์เนลล่า
22:59 อัลเจซีราส 2-3 อันเทคัวร่า ซีเอฟ
22:59 เตรูเอล 1-0 เซสต้าโอ
00:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 2-0 คูลทูรัล เลโอเนซ่า
01:00 เรอัล มาดริด กัสติยา 3-1 ซีดี อัลโคยาโน่
01:00 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 1-0 เรเครติโบ อูเอลบา
01:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 0-0 เอสดี ทาราซอนนา
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
21:00 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 1-0 แซงต์ ทรุยด็อง
23:15 เวสเตอร์โล 3-3 สตองดาร์ด ลีแอช
01:00 เคเอเอ เกนท์ 3-1 เมเชเลน
01:45 ราซิ่ง เกงค์ 2-1 อันเดอร์เลชท์
พรีเมียร์ลีก
21:00 ลูตัน ทาวน์ 1-5 เบรนท์ฟอร์ด
21:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 1-4 เบิร์นลี่ย์
01:30 วูล์ฟแฮมป์ตัน 0-2 อาร์เซน่อล
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
21:00 เอชเค โคปาโวกค์ 0-2 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์
23:15 เคอาร์ เรย์ยาวิค 0-1 เฟรม เรย์จาวิค
UAE League Professional
21:00 ฮัทต้า คลับ 1-1 เอมิเรตส์ คลับ
23:30 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 1-2 อัจมาน
FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga
21:00 เอฟเค โคซุส 2-0 เอฟเค โอโซโกโว
21:00 FK Karaorman 0-2 โปเบด้า
21:00 เอฟเค สโกเปีย 2-0 เอฟเคเทเทคส์เตโตโว
21:00 KF Arsimi 0-2 KF Besa Doberdoll
21:00 คาเมนิคา-ซาซ่า 1-3 เอฟเค โนวาชี
21:00 Detonit Plachkovica 1-0 Belasica Strumica
21:00 เปลิสเตอร์ 1-0 เอฟเค โอครีด 2004
21:00 Vardar Negotino 1-0 FK Bashkimi
Romania - Liga 3 Seria
21:00 CS Paulesti 1-2 CS Tricolorul Breaza
21:00 เอฟซี โวลุนทารี 2 1-2 ACS Progresul Fundulea
21:00 เอซีเอส โอลิมปิค เซตาเต้ ราสนอฟ 4-1 ACS Olimpic Zarnesti
21:00 ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า 0-0 CS Avantul Periam
21:00 สเตนต้า มิรอสราว่า 1-1 เอสซี บาเกา
21:00 ยูนิเรีย อัลบา ลูเลีย 2-1 อเวนทัล เรกฮิน
21:00 CS Blejoi 1-1 กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่
21:00 ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา 7-0 ACS Hamangia Baia
21:00 ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ 1-0 CSO Plopeni
21:00 ACS Progresul Pecica 4-1 โกลเรีย ลุนก้า ทูซ เซอมาย
21:00 ACS KSE Targu Secuiesc 0-1 ACS Sepsi II
21:00 CSC Peciu Nou 0-2 โปลิ ทิมิโซอาร่า
21:00 เอสอาร์ บราซอฟ 2-2 ASC Ciucas Tarlungeni
21:00 ACS Cozia Calimanesti 0-1 CSO Petrolul Potcoava
21:00 ACS LPS HD Clinceni 3-3 อฟูมาติ
Algeria Division 2
21:00 CRB Temouchent 1-0 MCB Oued Sly
21:00 WA Mostaganem 2-0 จีซี มาสคาร่า
21:00 ESM Kolea 2-3 SC Mecheria
21:00 โอลิมปิก เมเดีย 1-3 อาร์ซี คูบา
21:00 เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ 1-0 อาร์ซี อาร์บา
21:00 SKAF Khemis Melina 1-2 อีเอส มอสตากาเนม
21:00 JSM Tiaret 1-1 ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค
21:00 JS Ghir Abadla 2-2 เอเอสเอ็ม ออราน
North African U17 Tournament
21:00 ตูนิเซีย (ยู 17) 1-2 โมร็อกโก(ยู 17)
01:00 อียิปต์ (ยู17) 2-1 ลิเบีย ยู17
Libyan Premier League
21:00 อัลอันวาร์ 3-1 Al Suqoor
21:00 Al Sadaqa FC 1-1 Al Morooj
00:00 อัล-มาดิน่า 1-0 Al-Ahli Tripoli
FYR Macedonia Prva liga
21:00 เบรกัลนิก้า สติป 0-1 ราบ็อตนิคกี้
Namibia Premier League
21:00 Julinho Sporting 1-0 Okahandja United FC
21:00 Young Warriors FC 1-0 Blue Waters FC
21:00 Young Brazilians FC 0-0 FC Civics
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
21:00 มาร์เกต 2-1 วินเกตส์ & ฟินเชลย์
21:00 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ 0-1 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช
21:00 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 3-3 ดัลลิช แฮมเลต
21:00 เลเวส 2-1 Hashtag United
21:00 คิงสโตเนียน 0-3 เฮอรินจี โบโรห์
21:00 เฮสติงส์ ยูไนเต็ด 0-3 เอนฟิลด์ ทาวน์
21:00 แชแทม ทาวน์ 1-3 ฮอร์สแฮม
21:00 เครย์วันเดอร์เรอร์ส 1-5 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์
21:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 1-1 ไวท์ฮอว์ก
21:00 Cheshunt 1-3 แคนเวย์ ไอซ์แลนด์
21:00 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 1-2 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์
England Northern Premier League
21:00 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ 1-1 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00 วอคโซป ทาวน์ 2-1 Warrington Rylands
21:00 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 0-1 แอชตัน ยูไนเต็ด
21:00 ไฮด์ เอฟซี 2-1 มัตล็อค ทาวน์
21:00 มาร์รีน 4-0 แอทเธอตัน คอลเลียรี่
21:00 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ 2-0 เวิร์คคิงตัน
21:00 อีกส์สตัน เอฟซี 3-2 มอร์เพธ ทาวน์
21:00 กุยเซลีย์ 3-1 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
21:00 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 3-3 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้
21:00 แบมเบอร์ ไบร์ท 3-2 ไวท์บี้ ทาว์น
England Southern Premier League
21:00 Winchester City 1-0 บีคอนส์ฟิลด์
21:00 เฮนดอน 0-0 โกสปอร์ท โบโรห์
21:00 Sholing FC 3-0 สวินดอน ซูเปอร์มารีน
21:00 พูล ทาวน์ 2-0 ดิดค็อต ทาวน์
21:00 Plymouth Parkway 2-2 Walton Hersham
21:00 เชสแฮม ยูไนเต็ด 1-2 แบรคเนล์ล ทาวน์
21:00 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 0-2 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี
21:00 แฮร์โรว์ โบโร่ 1-2 ติเวอร์ตัน ทาวน์
21:00 Hanwell Town 1-0 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์
21:00 AFC Totton 2-0 เมอร์ธีร์ทาวน์
21:00 บาซิงสโตค ทาวน์ 3-1 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน หญิง
21:00 โบคา จูเนียร์ส (ญ) 2-1 Newells Old Boys (W)
22:00 Ferro Carril Oeste (W) 4-1 พลาเทนเซ่ (ญ)
01:10 กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) 3-0 ฮูราแคน(ญ)
01:40 โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) 1-1 ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ)
Serbia Prva Liga
21:00 อินดิจา 0-1 Tekstilac
21:00 Semendrija 1924 1-0 FK Radnicki Sremska Mitrovica
Bulgaria B PFG
21:00 ลิเท็กซ์ โลเวช 2-0 FK Chernomorets 1919 Burgas
21:00 สปาร์ตัก เพลเวน 0-1 Sportist Svoge
21:00 พีเอฟเค มอนทาน่า 1-3 เบลาสิต้า เปทริท
21:00 สตรัมส์ก้า สลาวา 1-2 สปาร์ตัก วาร์นา
21:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค 6-0 FC Bdin Vidin
21:00 FC Dobrudzha 4-1 เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ
Brazil DDL
21:00 Monsoon FC 2-1 อีซี เปโลตัส อาร์เอส
05:00 Gloria RS 2-1 Uniao Frederiquense RS
Iceland Womens Cup
21:00 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) 2-0 ไออาร์ เรกยะวิก(ญ)
21:00 Dalvik Reynir (W) 0-3 Einherji (W)
Argentina Torneo B
21:00 Ezeiza 1-0 Nautico Hacoaj
The lowlands of Scotland League
21:00 เบอร์วิค เรนเจอร์ส 2-1 อัลเบี้ยน โรเวอร์
21:00 โบเนสส์ ยูไนเต็ด 3-2 มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง
21:00 Broomhill FC 3-1 อีสต์ สเตอร์ลิง
21:00 Caledonian Braves 3-2 คาวเดนบีท
21:00 Civil Service Strollers FC 2-1 ลินลิธโกว์ โรส
21:00 Cumbernauld Colts 2-1 Gala Fairydean
21:00 เกรทน่า เอฟซี 2-1 มหาวิทยาลัยอีดินเบิร์ก เอฟซี
21:00 Tranent Juniors 0-3 East Kilbride
Angola Girabola League
21:00 บราวอส โด มาควิส 2-0 Kabuscorp do Palanca
21:00 CR Uniao Malanje 0-4 Recreativo Libolo
21:00 Sagrada Esperanca 4-1 Progresso da Lunda Sul
21:30 Academica Do Lobito 0-4 เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา
Portugal Campeonato Nacional II Women
21:00 Amora (W) 0-1 Benfica B (W)
Faroe Islands Division 1
21:00 AB Argir 0-1 บี36 ทอร์ชาฟน์ 2
Tanzania Ligue 1
21:00 ยัง แอฟริกันส์ 2-1 ซิมบ้า
England Southern League Central Division
21:00 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 6-2 เบิร์กแฮมสเตด ทาวน์
21:00 บาร์เวล 3-3 เรดดิตช์ ยูไนเตด
21:00 ฮาเลโซเวนทาวน์ 4-3 เซนต์ อีฟส์ ทาวน์
21:00 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 1-0 โคลวิลล์ ทาวน์
21:00 เลสตัน เอฟซี 1-1 เลมิงตัน
21:00 นีดแฮมมาร์เก็ต 0-2 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต
21:00 แสตมฟอร์ด เอเอฟซี 2-0 ฮิทชิน ทาวน์
21:00 สตัวร์บริดจ์ 1-0 รอยสตัน ทาวน์
21:00 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 1-2 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์
21:00 AFC Sudbury 7-1 ลองอีตันยูไนเต็ด
Panama Liga Prom
21:00 พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) 4-2 San Martin FC
03:20 ซีดี อาราเบ้ ยูนิโด้(สำรอง) 0-2 Aguilas UP
06:00 CD Bocas Junior 1-1 Mario Mendez FC
08:00 Sporting San Miguelito Reserves 2-1 Champions FC Academy
08:00 Alianza FC Panama Reserves 1-3 Panama City FC
08:00 Ciex Sports Academy 2-0 UMECIT Reserves
08:00 Costa Del Este Reserves 2-2 CA Independiente de la Chorrera Reserves
Bosnia erzegovina 1st League
21:30 Drina Zvornik 3-0 Rudar Prijedor
21:30 BSK Banja Luka 1-2 Ljubic Prnjavor
21:30 Famos Vojkovici 0-0 รัดนิก บิเยลจิน่า
22:00 Bratstvo Gracanica 6-3 FK Gornji Rahic
22:00 Rudar Kakanj 3-0 Gradina Srebrenik
22:00 สโลโบดา 0-0 FK Radnik Hadzici
Montenegro Division 2
21:30 โลฟเซน เซตินเจ 0-0 เอฟเค เบราเน
21:30 เอฟเค การ์เบจ 0-4 โอทรานท์
21:30 โอเอสเค อิกาโล 2-0 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา
22:00 Internacional Podgorica 1-4 เอฟเค พ๊อดโกริซา
22:59 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 0-2 โบเคลจ์ โคเตอร์
Slovakia 3.Liga
21:30 RSC Hamsik Academy 2-0 Banik Lehota Pod Vtacnikom
21:30 OK castkovce 1-2 เอฟเค เบลูซา
21:30 โนวี่เมสโต 1-3 Galanta
21:30 Namestovo 2-1 เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว
21:30 พาริซอน บาดิจอฟ 1-2 TJ Tatran Oravske Vesele
21:30 Jednota Banova 0-1 Raca Bratislava
21:30 วีทีเจ มาร์ติน 0-1 เอ็มเอฟเค โลโคโมติว่า สโวเลน
ปรีไมราลีกา
21:30 โมไรเรนเซ่ 0-1 กิล วิเซนเต้
00:00 เบาวิสต้า เอฟซี 1-1 อมาดอร่า
02:30 สปอร์ติ้ง บราก้า 2-1 วิเซล่า
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
21:30 เอดีโอ เดน ฮาก 1-1 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
23:45 เอ็มวีวี มาสทริสช์ 1-1 วิลเลม 2
02:00 โกรนิงเก้น 3-0 เอสซี คัมบูร์
Djibouti Premier League
21:50 SDC Group Hopital FC 1-1 CF Gendarmerie Nationale
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
22:00 ออสเตรียเวียนนา 3-0 ดับบริวเอสจี วัตเท่น
22:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 1-1 ออสเตรีย ลัสเตนัว
22:00 เรนดอร์ฟ อัลทัช 2-2 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
Moldova Divizia Nationala
22:00 CSF Baliti 0-3 ซีเอส เปโตรคุบ
Serbia League Women
22:00 สปาร์ตัคซูบาติการ์(ญ) 2-1 เอลเอเอสเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ญ)
Saudi Arabia League
22:00 Al-Akhdoud 1-2 อัล ดาฮัม
01:00 อัล ฮาเซม 2-3 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ)
01:00 อัล อิตติฟาค 0-0 อัล-เวห์ด้า เมกกะ
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
22:00 ปาราดัว เอซี 1-0 El Bayadh
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
22:00 น็องต์ 0-3 แรนส์
02:00 ล็องส์ 1-0 แกลร์กมงต์ ฟุต
สโลวีเนีย ลิกา 2
22:00 NK Bilje 0-2 เอ็นเค นาฟต้า
22:00 NK Fuzinar 0-2 เอ็นดี กอริก้า
Slovenia U19
22:00 เอ็นเค ครึคา (ยู 19) 4-1 เอ็นเค อลูมินิจ (ยู 19)
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก
22:00 แซดเอ็นเคโอซีเยค 1-2 อิสทรา 1961 พูลา
00:10 สลาเวน โคปริฟนิก้า 0-1 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
Ghana Division 1
22:00 Young Redbull FC 0-2 Asekem
22:00 New Edubiase United 1-0 เอลมินา ชาร์ค
Spain Segunda Women
22:00 Viajes Interrias FF (W) 0-1 ซาราโกซ่า (ญ)
22:30 Huesca (W) 3-0 สปอร์ติ้ง กิฆอน(ญ)
Ghana Premier
22:00 Legon Cities FC 2-0 Accra Hearts of Oak
22:00 คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1 Accra Lions
Mexico Youth U23
22:00 Chivas Guadalajara U23 2-1 Queretaro U23
22:00 Unam Pumas U23 0-1 Club America U23
22:00 Tigres UANL U23 3-0 Necaxa U23
22:00 Club Leon U23 1-1 Monterrey U23
ซูเปอร์ลีก กรีซ
22:30 โอเอฟไอ เครเต้ 2-1 โวลอส เอ็นเอฟซี
23:30 แอสเตราส ตริโปลิส 0-2 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน
23:30 พีเออี อโตรมิตอส 1-2 AE Kifisias
Qatar League Division 2
22:30 อัล เมไซเมีย 2-1 Al Waab SC
22:30 อัล ชาฮานียา 3-1 อัล คูไรติอัต
22:30 รัสเซลล์ซิตี้ 1-1 อัล บิดด้า เอสซี
22:30 อัล ไซลีย่า 0-2 อัล คอร์
Ivory Coast Premier Division
22:30 FC Mouna 1-2 Stella Club d'Adjame
22:30 ซานเปโดร 2-2 Zoman FC
22:30 AF Amadou Diallo Djekanou 2-0 เอลวายเอส ซาสซานดรา
00:45 AS Denguele 3-2 Racing d'Abidjan
Chile Primera D
22:59 Deportes Quillon 2-1 เดปอร์เตส วัลดิเวีย
23:30 ลิน่าเรส ยูนิโด 0-2 General VelAsquez
02:00 Comunal Cabrero 0-3 Municipal Salamanca
02:00 เมไลพิลล่า 0-1 เปอร์โต มอนต์
03:00 CD Municipal Mejillones 1-1 Municipal Puente Alto
03:00 เอซี โคลีนา 1-2 โคลชากัว ซีดี
03:30 Chimbarongo FC 2-1 ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส
04:30 ซีดี ทราซานดิโน่ เด ลอส แอนเดส 1-2 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด
Mexico Segunda Division
22:59 คลับ คาร์โนนิรอส มาริน่า 0-2 Chilpancingo
00:00 Deportiva Venados 4-2 Montaneses FC
04:00 Mons Calpe SC Yucatan 0-1 Progreso Yucatan
04:30 Inter Playa del Carmen II 0-2 Felinos 48 AC
05:00 Aguacateros de Periban FC 0-2 Racing Porto Palmeiras
05:00 SK Sport Street Soccer FC 1-0 Bombarderos de Tecamac FC
05:00 Delfines de Abasolo 0-0 Atletico Leones
07:00 CD Ayense 7-1 Caja Oblatos CFD
สวิสซูเปอร์ลีก
22:59 อีเวอร์ดอน 3-0 สเตด โลซาน อูชชี
22:59 เซอร์เวตต์ 1-0 กราสฮ็อปเปอร์
01:30 ลูกาโน 2-0 ลัวซานนี สปอร์ท
Switzerland Challenge League
22:59 วาดุซ 3-1 เอฟซี วิล 1900
Iceland U19 League
22:59 Fylkir/Ellidi U19 2-4 KA/Da/Ma/Vo/KF/Ha U19
เซเรียอา
22:59 เอ็มโปลี 1-0 นาโปลี
01:45 เวโรน่า 1-0 อูดิเนเซ่
Holland Derde Divisie
22:59 จีวีวี ยูนิเทส 2-1 บาเรนเดร๊กท์
23:10 Hoogeveen 3-2 Odin 59
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
22:59 AE Zakakiou 2-5 คาร์มิโอทิสซ่า
23:30 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 4-1 เออีเอล ลิมาสซอล
Morocco Division 2
22:59 วิดาด เฟส 3-1 เรซซิ่ง คาซาบลานก้า
22:59 Chabab Ben Guerir 1-1 ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา
22:59 เอเอสเดอ ซาเล่ 1-0 เรพิด คลับ อวด เซม
01:00 คัวริบก้า 3-1 Stade Marocain du Rabat
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
22:59 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 2-1 เอฟยูเอส ราบัท
01:00 เอ็มซีโอ อุจดา 0-0 SCCM Chabab Mohamedia
03:00 วีแดด คาซาบลานก้า 1-0 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์
ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
22:59 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 2-0 Swift Hesperange
22:59 US Mondorf-les-Bains 2-1 ซีเอส เพแทนจ์
22:59 Mondercange 2-1 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น
22:59 จิวเนสเซ่ 3-1 Marisca Miersch
Bahrain Division
22:59 Etehad Alreef 1-6 Al Ali CSC
22:59 บาห์เลน เอสซี 1-1 เมลคิยา
22:59 Um Alhassam 0-2 อัล บูไดย่า
เอฟเอคัพ
23:15 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 1-0 เชลซี
Columbia U19 League
23:15 Real Cartagena U19 0-2 Junior U19
Belgium Second Amateur Divisio
23:30 Zulte-Waregem II 4-0 Voorde Appelterre
00:30 Oudenaarde 1-0 Torhout
อิตาลี C1
23:30 Atalanta U23 3-0 โปรเซดโต้
23:30 Legnago Salus 0-0 อาเลซซานเดรีย
23:30 US Fiorenzuola 1-1 ปาโดวา
23:30 ลูเมซซานี่ 4-3 มานโตวา
23:30 โปร ปาเทรีย 1-3 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า
23:30 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 1-1 อัลบิโนเลฟเฟ่
23:30 โปร เวอร์เซลลี่ 2-0 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป
23:30 วิเชนซ่า 2-0 เทรนโต้
23:30 เรนาเต้ เอซี 0-2 เจียน่า เออมินิโอ
23:30 ตริเอสติน่า 2-2 โนวาร่า
ชิลี พรีเมียร์ บี
23:30 ซีดี เมกาเลนซ์ 0-2 ซาน มาร์คอส
02:00 ดิปอรเต่ส เตมูโก 0-3 ซานหลุยส์ คิวโลต
07:30 แรนเจอร์ส ทัลค่า 0-0 ซานติเอโก มอร์นิ่ง
Mali Premiere Division
23:30 AS Bakaridjan 2-0 US Bourgouni
01:30 เซอร์เคิล เดอ บามาโก 1-2 ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
23:35 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 3-0 เอลมาโกล
01:00 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 1-1 ออล บอยส์
01:30 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 3-2 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่
05:00 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 0-0 เทมเปอร์ลีย์
06:00 Talleres Rem de Escalada 1-0 ทริสแทน ซัวเรส
Mauritania Division 1
00:00 ASC Entou 3-4 Kaedi FC
02:50 Chemal FC 1-1 AS Garde Nationale
Iceland League Cup B
00:00 Fjardabyggd Leiknir 1-3 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์
USA Womens Professional Soccer League
00:00 วอชิงตัน สพิริท (ญ) 2-0 สกาย บลู เอฟซี (ญ)
04:00 Racing Louisville (W) 5-1 ยูทาห์ รอยัล (ญ)
06:30 Kansas City NWSL (W) 5-2 Bay FC (W)
Gibraltar Premier Division
00:30 มอนส์คัลปีเอสซี 0-2 เซนต์โยเซฟ เอฟซี
Faroe Islands Formuladeildin
00:30 เคไอ แคร๊กสวิก 3-0 Toftir B68
Brazil women's League
01:00 Real Brasilia FC (W) 1-0 เซาเปาโล/เอสพี (ญ)
01:00 คินเดอร์มาน (ญ) 1-3 ซานโตส (ญ)
01:00 ฟลูมิเนนเซ่อาร์เจ(ญ) 0-0 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ )
Brazil Campeonato Paulista Youth
01:00 เซาเปาโล(เยาวชน) 4-0 อูเด็กซ์ริโออาร์เจ (ยู 20)
01:00 พัลไมรัส (เยาวชน) 3-1 Ibrachina Youth
01:00 RB Bragantino Youth 1-1 คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน)
01:00 เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน) 2-1 เกรมิโอ้ พรูเดนเต้ เอสพี (เยาวชน)
01:00 เซาเปาโล(ยู 20) 4-0 โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน)
01:00 โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน) 8-0 ฟรานคาน่า(เยาวชน)
01:00 ซานโตส(เยาวชน) 3-0 เมาอา เอสพี(เยาวชน)
01:00 Corinthians Paulista SP U20 0-0 เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน)
เปรู ดิวิชั่น 1
01:00 Los Chankas 6-0 สปอร์ต ฮวนคาโย่
03:30 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 2-0 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า
03:30 AD Tarma 1-0 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่
Belgian First Amateur Division
01:00 Antwerp B 2-4 Royal Knokke
01:00 Charleroi B 3-1 โอลิมปิก ชาเลอร์รัว
01:00 เคเอสเค ไฮสท์ 1-1 URS Lixhe-Lanaye
01:00 Hoogstraten VV 2-1 Sint-Eloois-Winkel
01:00 SC Lokeren-Temse 1-3 รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน
01:00 La Louviere 3-1 Gent B
Canadian Premier League
01:00 Atletico Ottawa 1-1 Cavalry FC
Peru B League
01:00 ซานโตส เอฟซี ลิมา 1-0 UCV Moquegua
Brazil Paulista Serie B
01:00 ริโอ บรานโก้เอสพี 1-1 XV de Jau
01:00 Atletico Mogi SP U23 2-2 เมาอา เอฟซี
01:00 Mauaense SP U23 3-0 Uniao Mogi U23
05:30 SKA Brasil 0-0 Francana
Brasil Women
01:00 สปอร์ตเรซิเฟ่(ญ) 1-0 Fortaleza (W)
Italy Serie D
01:30 ทราปานี่ 2-1 ASD Licata
01:45 คาเวเซ่ 4-2 Cynthiabalonga
Argentina Prim B Metropolitana
01:30 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 0-0 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ
01:30 คานัวลาส เอฟซี 0-2 ยูเอไอ อากุยซ่า
01:30 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ 2-1 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน
03:05 โกมูนิกาซิโอเนส 1-1 อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล
Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:30 Yupanqui 3-0 เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์
01:30 Defensores de Cambaceres 1-1 ซีเอ อัตลาส
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี
01:30 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 3-1 อิทัวโน่ เอสพี
02:30 ซานโตส 2-0 เอสซี เปซานดูปารา
03:00 Amazonas FC 2-3 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี
04:00 ซิเอร่า 1-1 โกยาส
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
01:30 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 1-1 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย
04:30 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 3-0 บาร์รากัส เซ็นทรัล
07:15 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 1-2 เบเลซ ซาร์สฟิลด์
Andorra Super league
01:30 ซีอี คาร์โรอิ 2-3 Atletic America
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
01:45 ลองฟอร์ด ทาวน์ 1-4 คอร์ก ซิตี้
Argentine Torneo A
02:00 โบค่า ยูนิดอส 0-0 Sol de America de Formosa
02:00 เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี 1-2 กูเทียเรส
Colombia Copa Mustang B
02:00 เวลเลดูปา เอฟซี 2-2 โบโกตา เอฟซี
03:00 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 0-0 เรอัล คาร์ทาเกน่า
03:30 แอตเลติโก้ เอฟซี 0-1 เดปอร์เตส ควินดิโอ
03:30 แอตเลติโก้ ฮิวล่า 2-0 บาแรนคิลล่า เอฟซี
Brazil Campeonato Sergipano A2
02:00 CEFAT Tirol 4-2 อิตาปิโปกา ซีอี
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
02:00 โคเบรซอล 2-2 นูเบลนเซ่
04:30 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 0-1 โคโล โคโล่
07:30 คอนอูมโบ ยูนิโด 2-0 โอ.ฮิกกิ้นส์
USA National Premier Soccer League
02:00 โอมาฮา 0-0 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์
05:00 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 0-2 Spokane Velocity
06:30 Chattanooga Red Wolves 1-1 Northern Colorado
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา
02:00 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 2-1 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)
04:30 บรากันติโน้ 1-0 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
04:30 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 1-0 คุยอาบา
07:00 อัตเลติโก มิไนโร่ 3-0 ครูไซโร่ (เอ็มจี)
Puerto Rico League
02:30 FC Mayaguez 1-2 Puerto Rico Sol FC
04:40 Academia Quintana 2-0 Caguas Sporting
07:30 Metropolitan FA 3-0 Baymon FC
Brazil Campeonato Rondoniense
02:30 Barcelona RO 4-1 วิลเฮน่า อาร์โอ
Dominican Republic Liga
03:00 Delfines Del Este 2-2 โมคา เอฟซี
03:00 Bath Estate 1-4 Middleham United FC
05:00 Atletico San Cristobal 0-4 Cibao FC
05:30 Dublanc FC 1-0 We United FC
Chile Primera Division Women
03:00 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(ญ) 4-1 Everton de Vina (W)
03:30 Santiago Morning (W) 5-0 Palestino (W)
Costa Rica Primera Division Women
03:00 Puerto Viejo FC (W) 2-0 Tsunami Azul (W)
Costa Rica 2.Liga
03:00 AD Sarchi 1-2 ซีเอส อุรุกวัย เดอ โคโรนาโด
USA MLS Next Pro League
03:00 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 1-1 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง)
07:00 Huntsville City 0-1 ชัตตานูกา
Venezuela Segunda Division
03:00 ไดนาโมเปอร์โต เอฟซี 1-1 ฟันเดชั่น เอไอเอฟไอ
04:00 Maritimo de La Guaira 2-0 Atletico La Cruz
USL ดิวิชั่น 1
03:00 Loudoun United 0-1 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี
03:00 ดีทรอยต์ ซิตี้ 3-1 Oakland Roots
04:00 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 1-3 ซาน อันโตนิโอ
05:00 ทัลซ่า รัฟเนค 1-4 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่
06:00 ไมอามี่เอฟซี 0-1 เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน
06:00 นอร์ท แคโรไลนา 2-3 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด
06:30 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 1-1 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี
07:00 เมมฟิส 901 1-2 Monterey Bay FC
07:00 ลาส เวกัส ไลท์ 1-2 Rhode Island
07:00 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 1-1 อินดี้ อิเลฟเวิ่น
Brasileiro, Serie C
03:00 เรโม เบเลม 1-2 โวลตา เรดอนดา
03:00 ทอมเบนเซ่ 1-0 เซา โจเซ่อาร์เอส
05:30 ยาปิรันก้า 3-1 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่
05:30 คาเซียส อาร์เอส 0-4 Athletic Club MG
Columbia women
03:30 เดปอร์ติโว กาลี(ญ) 1-0 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ)
04:00 ซีดี เรอัล ซานตันเดร์(ญ) 1-3 ลา อีคูดัด (ญ)
06:00 มิลเลียนนาริออส (ญ) 1-1 คูคูต้า เดปอร์ติโว (ญ)
06:30 Deportivo Pereira (W) 1-2 Llaneros (W)
Peru Campeonato Nacional Women
03:30 Killas W 1-2 Deportivo Municipal (W)
Brazil Campeonato Roraimense
03:30 GA Sampaio 6-2 Rio Negro RR
05:40 Nautico (RR) 1-1 Monte Roraima/RR
Honduras Liga Nacional
04:00 มาราธอน 1-0 เรอัล ซีดี เอสปานา
06:15 เรอัลโซเซียดัดโทเคา 2-1 ซีดี วิด้า
Conmebol-Sudamericano Women U20
04:00 เวเนซุเอลา(ญ) ยู20 1-0 ชิลี(ญ) ยู20
06:30 บราซิล(ญ) ยู20 1-2 โคลัมเบีย(ญ) ยู20
Panama Liga Nacional de Ascenso
04:00 Herrera FC 0-1 ซานฟานซิสโก เอฟซี
06:15 ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 2-1 Veraguas FC
El Salvador Reserves League
04:00 CD Luis Angel Firpo Reserves 2-1 AD Isidro Metapan Reserves
Nicaragua Liga de Ascenso
04:00 FC Bambinos 1-2 AD America
06:00 ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว 1-2 เดปอร์ติโบ มาซาย่า
Brazil Campeonato Paulista C
04:00 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 1-0 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี
Brazil Campeonato Amapaense
04:00 Trem-AP 1-1 Santos AP
Colombia Copa Mustang A
04:00 เดปอร์ติโว เปไรร่า 1-2 มิลเลียนนาริออส
06:10 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 1-0 อ็องเซ่ กัลดาส
Guatemala Segunda Division
04:00 Deportivo Palencia FC 1-1 Nueva Santa Rosa CDF
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:30 Sportivo Ameliano 2-0 เจเนอรัลกาบาเยโร่
07:00 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 2-0 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่
Bolivia Liga de Futbol Prof
04:30 Universitario De Vinto 0-1 เดอะ สตรองเกสต์
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
05:00 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 1-1 เอดี กรีเชีย
Paraguay Women League
05:10 Sportivo Luqueno (W) 0-6 คลับ กัวรานี่(ญ)
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
06:00 คลับ เลออน 2-0 มอนเทอร์เรย์
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
06:00 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 1-0 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า
06:00 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 1-0 โมนาคัส เอสซี
USA Independent League
06:00 Club de Lyon FC 0-2 Savannah Clovers
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
06:30 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 3-1 แนชวิลล์ เอฟซี
06:30 โตรอนโต้ เอฟซี 1-0 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:30 มอนทรีออล อิมแพ็ค 2-2 ออร์แลนโด ซิตี้
06:30 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 2-0 ดีซี ยูไนเต็ด
06:30 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 1-2 เอฟซี ซินซินเนติ
06:30 โคลัมบัส ครูว์ 2-2 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
07:30 ชิคาโก ไฟร์ 0-4 รีล ซอลต์ เลค
07:30 แคนซัส วิซาร์ดส์ 3-3 St. Louis City
07:30 ฮุสตัน ไดนาโม 0-1 Austin FC
Australia Capital Territory U23 League
08:00 Yoogali SC U23 2-0 Monaro Panthers U23
Nicaragua Apertura league
08:00 เดปอร์ติโวโอโกตัล 1-1 จาลาปา
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น
08:00 มูนิซิพาล ลิเมโน่ 0-0 ซีดี ฟาส