2K Shares

บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ONE2GOAL
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 17-02-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป ซัสเซาโล่
ลบสิบ (ITA D1 21:00)
บียาร์เรอัล
ลบสิบ (SPA D1 00:30)
อลาเบส
รอง 0.5 (SPA D1 02:45)
เจนัว
รอง 0.25 (ITA D1 21:00)
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
รอง 1 ลูก (GER D1 00:00)
โตริโน่
รอง 1/1.5 (ITA D1 02:30)
เครโมเนเซ่
รอง 0.25 (ITA D2 21:00)
เอสเบิร์ก
รอง 0.5 (DEN SASL 00:00)
บราก้า
ลบสิบ (POR D1 03:00)
เต็ง เจนัว
รอง 0.25 (ITA D1 21:00)
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
รอง 1 ลูก (GER D1 00:00)
โตริโน่
รอง 1/1.5 (ITA D1 02:30)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 17-02-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง มาริติโม่
รอง 0.25 (POR D1 22:00)
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
ต่อ เสมอ (ENG LCH 20:00)
โฮลสไตน์ คีล
สูง 2.5/3 (GER D2 19:30)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
38153
옵빠 짜루닷 찌라바누 16 14/0/2 49 wWWWWWWwLL -
2
62983
Savance Savance 16 13/0/3 44.5 wWWLWWWWWL -
3
24163 star
จุลพันธ์ เอียดรัตน์ 16 13/0/3 41.5 wWWWwLLWWW -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
60646
Ekachai Sinthong 2/15 15 (15) 1000.00
LWWlL
WWWWW
WWWWW
-
-
-
-
-
2
667 star
วันทู ดรีม 1/15 15 (15) 500.00
WWWWL
WLWLW
WLWWW
-
-
-
-
-
3
52863
วัชรพร​ วรรณ​สิ​ก​ข์ 2/16 13.5 (16) 500.00
LLWWW
LWLLW
LLLwl
-
-
-
-
-
TDEDSIAM
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

ONE2GOAL

ข่าวฟุตบอล

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ONE2GOAL

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอาทิตย์ที่ 17 กุมภาพันธ์ 2562
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ออสเตรเลีย ลิก เอ
13:00 ซิดนีย์ เอฟซี เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 1.5 ต่อซิดนีย์ เอฟซี $$$$
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
17:30 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี ชีวาสสปอร์ ปป - 5 รองชีวาสสปอร์ $$$
20:00 เคย์เซริสปอร์ กัซเทป ปป รองกัซเทป $$$
20:00 แทร็บซอนสปอร์ อลันยาสปอร์ 0.5 - 10 ต่อแทร็บซอนสปอร์ $$$
22:59 คาซิมปาซ่า กาลาตาซาราย 0.5 ต่อกาลาตาซาราย $$$
ลาลีกา สเปน
18:00 เรอัล มาดริด คิโรน่า 2 - 10 ต่อเรอัล มาดริด $$$
22:15 บาเลนเซีย เอสปันญ่อล 0.5/1 - 10 ต่อบาเลนเซีย $$$
00:30 บียาร์เรอัล เซบีย่า ลบสิบ เซบีย่า $$$
02:45 เรอัล เบติส อลาเบส 0.5 ต่อเรอัล เบติส $$$
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
18:00 มายอร์ก้า ลูโก้ 0.5 ต่อมายอร์ก้า $$$$
22:00 นูมานเซีย โอซาซูน่า เสมอ ต่อ โอซาซูน่า $$$
00:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า มาลาก้า ปป - 5 ต่อมาลาก้า $$$
02:30 ลาส พัลมาส สปอร์ติ้ง กิฆอน ปป รองสปอร์ติ้ง กิฆอน $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
18:00 เอซี ฮอร์เซ่นส์ เวนด์ซีเซล ปป รองเวนด์ซีเซล $$$
20:00 โอเดนเซ่ เวเจิล 0.5/1 ต่อโอเดนเซ่ $$$
22:00 แรนเดอร์ส เอฟซี โคเปนเฮเกน 0.5/1 ต่อเอฟซี โคเปนเฮเกน $$$
00:00 เอสเบิร์ก บรอนด์บี้ 0.5 - 5 รองเอสเบิร์ก $$$
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
18:15 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม เอ็นเอซี เบรด้า 3.5 - 5 ต่ออาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม $$$
20:30 เอ็กเซลซิเออร์ เอ็มเมน ปป - 10 รองเอ็มเมน $$$
20:30 โกรนิงเก้น เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 0.5/1 - 10 ต่อเฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม $$$
22:45 เดอ กราฟสคัป อูเทร็คท์ 0.5/1 - 10 ต่ออูเทร็คท์ $$$
Portugal Liga de Honora
18:15 สปอร์ติ้ง โควิลฮา ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 0.5 ต่อ ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า $$$
22:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า เอสซี เฟยเรนเซ่ 0.5/1 - 10 ต่ออคาเดมิก้า โคอิมบร้า $$$
22:00 ปอร์โต้(B) ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 0.5 ต่อปอร์โต้(B) $$$
22:00 สปอร์ติง บราก้า 2 อารัวก้า ลบสิบ อารัวก้า $$$
22:00 มาฟรา เอสโตริล เสมอ รองมาฟรา $$$
00:00 ไลซอส วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 0.5/1 - 10 ต่อไลซอส $$$
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
18:30 สปอล ฟิออเรนติน่า ปป รองสปอล $$$
21:00 เอ็มโปลี ซัสเซาโล่ ลบสิบ ซัสเซาโล่ $$$
21:00 อูดิเนเซ่ คิเอโว่ 0.5 ต่ออูดิเนเซ่ $$$
21:00 เจนัว ลาซิโอ ปป - 5 รองเจนัว $$$
00:00 อินเตอร์ มิลาน ซามพ์โดเรีย 1 - 10 ต่ออินเตอร์ มิลาน $$$
02:30 นาโปลี โตริโน่ 1/1.5 - 5 รองโตริโน่ $$$
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
19:00 โซโชซ์ ล็องส์ ปป - 10 รองโซโชซ์ $$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
19:30 โฮลสไตน์ คีล กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 0.5/1 ต่อโฮลสไตน์ คีล $$$
19:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ มักเดเบิร์ก ปป - 10 รองมักเดเบิร์ก $$$
19:30 ดินาโม เดรสเดน เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก ปป - 5 รองเอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก $$$
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
20:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส มิดเดิลสโบรห์ ลบสิบ มิดเดิลสโบรห์ $$$
อังกฤษ เอฟเอ คัพ
20:00 บริสตอล ซิตี้ วูล์ฟแฮมป์ตัน 0.5 - 10 ต่อวูล์ฟแฮมป์ตัน $$$
22:59 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส คริสตัล พาเลซ 0.5/1 ต่อคริสตัล พาเลซ $$$$
22:59 สวอนซี ซิตี้ เบรนท์ฟอร์ด ลบสิบ เบรนท์ฟอร์ด $$$
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
20:00 ซีเอส โวลุนทารี ดูนาเรีย คาลาราซี เสมอ ต่อซีเอส โวลุนทารี $$$
22:30 กาซ เมตาน เมดิอัส เซ็บซี่ ปป - 5 รองเซ็บซี่ $$$
01:00 ดินาโม บูคาเรสต์ โบโตซานี่ ปป ต่อดินาโม บูคาเรสต์ $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
20:30 คลับบรูซ ราซิ่ง เกงค์ บวกสิบ ต่อคลับบรูซ $$$
00:00 รอแยล อันท์เวิร์พ อันเดอร์เลชท์ เสมอ ต่อรอแยล อันท์เวิร์พ $$$
02:00 มูสครอน เปรูเวลซ์ เซอร์เคอร์ บรูซ 0.5 รองเซอร์เคอร์ บรูซ $$$
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
21:00 บอร์กโดซ์ ตูลูส 0.5 รองตูลูส $$$
21:00 ก็อง สตารส์บูร์ก ปป - 5 รองก็อง $$$
21:00 ลีลล์ มงต์เปลลิเย่ร์ 0.5 ต่อลีลล์ $$$
22:59 แร็งส์ แรนส์ ปป - 5 รองแรนส์ $$$
03:00 แซงต์ เอเตียน ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 1 - 10 รองแซงต์ เอเตียน $$$
อิตาลี เซเรีย บี
21:00 เลชเช่ ลิวอร์โน่ 0.5 ต่อเลชเช่ $$$
21:00 โคเซนซ่า 1914 เครโมเนเซ่ ปป - 5 รองเครโมเนเซ่ $$$
03:00 สเปเซีย เวโรน่า 0.5 - 5 รองเวโรน่า $$$
ออสเตรีย คัพ
21:00 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 2 ต่อเร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก $$$
23:15 ราปิด เวียนนา ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 1 - 10 ต่อราปิด เวียนนา $$$
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
21:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค ปป - 5 รองโบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค $$$
00:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 1 - 10 ต่อไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน $$$$
Poland Ekstraklasa
21:30 ซาเกลบี้ ลูบิน เมียดิซ เลกนิก้า 0.5 ต่อซาเกลบี้ ลูบิน $$$
00:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ คราโคเวีย คราคอฟ 0.5/1 ต่อลีเกีย วอร์ซอว์ $$$$
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
22:00 เบเลเนนส์ มาริติโม่ ปป - 5 รองมาริติโม่ $$$
22:00 โมไรเรนเซ่ ทอนเดลา 0.5 - 10 รองทอนเดลา $$$
00:30 ชาเวซ เบาวิสต้า 0.5 - 5 รองเบาวิสต้า $$$
03:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน สปอร์ติ้ง บราก้า ลบสิบ สปอร์ติ้ง บราก้า $$$
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
22:00 บาเซิ่ล เอฟซี ซิยง 1/1.5 - 5 รองเอฟซี ซิยง $$$
22:00 กราสฮ็อปเปอร์ เนอชาแตล ซามักซ์ ปป - 5 รองเนอชาแตล ซามักซ์ $$$
22:00 ยัง บอยส์ เอฟซี ซูริค 1/1.5 - 5 รองเอฟซี ซูริค $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
03:10 ทัลเลเรส ซีเอ ฮูราแคน เสมอ ต่อซีเอ ฮูราแคน $$$
03:10 โรซาริโอ เซ็นทรัล คลับ อัตเลตีโก ติเกร ปป รองคลับ อัตเลตีโก ติเกร $$$
05:20 โบคา จูเนียร์ส ลานุส 1 -5 ต่อโบคา จูเนียร์ส $$$
07:30 บานฟิลด์ ริเวอร์เพลท 0.5 ต่อริเวอร์เพลท $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอาทิตย์ที่ 17 กุมภาพันธ์ 2562
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
กระชับมิตร (สโมสร)
14:00 รอคเดลซิตี้ซัน 0-2 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี
14:09 บริสเบน เคไนท์ส 0-3 เนอร์เล่ย์ เอฟซี
14:30 แมนลี่ ยูไนเต็ด 2-1 ซิดนีย์ โอลิมปิก
14:30 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 2-1 สปิริต เอฟซี
17:00 แอตเลติโก้ มาดริด(หญิง) 2-0 บาร์เซโลน่า(หญิง)
18:55 FK Umka 3-3 FC Seceranac
19:00 มัลโดส ลูการ์นี 2-0 สโลโบด้า อูซิเซ่
20:55 FK Sparta Zeleznik 0-2 FK Velika Mostanica
21:00 เอฟซี โคเปอร์ 1-0 ASK Bravo Publikum
22:30 เรอัล โซเซียดาด(หญิง) 3-1 เซบีญ่า(หญิง)
23:40 เจเค ซิลลาเม่ คาเลฟ 1-3 ตาร์ตู เอฟซี ซานโตส
23:45 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด 0-1 คาริเนน โปเจ็ท
01:30 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ ซี 0-1 เอฟซี อินโฟเนต
04:00 Aderel Lourdes 2-2 แอตเลติโก้ มาร์เต
HongKong 2 Division League
12:30 เซา โฮเซ เอพี 3-0 เกาลูน ซิตี้
14:35 ถั่ง ซิง เอฟซี 0-1 กุ๊นถอง
14:35 ฟู มูน เอฟซี 3-0 ซันไห่
Hong Kong First Division League
12:30 ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี 1-1 เซาธ์ ไชน่า เอเอ
12:30 ซิติเซ่น 3-2 ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่
12:30 วิงยี เอฟที 1-0 วอง ไท ซิน
12:30 เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น 2-0 ฟลาเวอร์
14:30 แฮปปี้ วัลเล่ย์ 9-0 มูทัล เอฟซี
14:30 อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ 3-2 Tai Chung FC
ออสเตรเลีย ลิก เอ
13:00 ซิดนีย์ เอฟซี 1-1 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส
Australia Queensland Premier League
13:00 Gold Coast Knights 4-1 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์
13:00 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 0-4 บริสแบน สไตรเกอร์ส
15:15 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 3-2 เวสต์เทิร์น ไพร์ด
Thailand U19 League
13:00 มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ (ยู 19) 2-3 มหาวิทยาลัยกรุงเทพ เดฟโฟ (ยู 19)
13:00 อาร์มี่ ยูไนเต็ด (ยู 19) 1-4 อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด(ยู 19)
16:00 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต (ยู 19) 3-2 การท่าเรือ เอฟซี (ยู 19)
Queensland U20 League
13:00 บริสเบรน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 20) 4-0 เวสเทิร์น ไพร์ (ยู 20)
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1
13:30 ฮ่องกง แซพลิง 4-1 หยวน ลอง เอฟซี
16:30 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 1-4 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์
Philippines UFL
14:00 FEU Tamaraws 4-1 UE Red Warriors
Indonesia Cup
15:00 พีเอส ติร่า 2-2 เปรซียา จาการ์ตา
19:00 มาดูร่า ยูไนเต็ด 5-0 ศรีวิจาย่า เอฟซี
Russian FNL cup
15:00 เอฟซี มูรอม 0-2 เชอตาโนโว มอสโก
17:45 เอฟซี พิวนิค 1-4 เอฟเคริก้า
20:30 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 0-2 เอฟเค ทิวเมน
23:15 โรเตอร์ โวลโกกราด 1-1 ชินนิค ยาโรสลาฟ
Australia Queensland State Women's Premier League
15:05 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี หญิง 9-0 เวสตัน พุด (ญ)
ASEAN Hassanal Bolkiah U21 You
15:30 เวียดนาม (ยู22) 2-1 ฟิลิปปินส์ (ยู22)
18:30 ไทย (ยู22) 1-0 ติมอร์เลสเต (ยู22)
Russia Division 3
15:55 Inter Bataysk 2-1 Aksai
Turkey U21 Super League
16:00 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 21) 1-2 อลันยาสปอร์(ยู 21)
16:00 คาซิมปาซ่า (ยู 21) 2-3 กาลาตาซาราย (ยู 21)
Italian Youth League
16:00 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 0-0 อตาลันต้า (เยาวชน)
20:30 เบเนเวนโต้ (เยาวชน) 1-3 เปสคารา(เยาวชน)
21:00 เอซี มิลาน(เยาวชน) 2-0 เจนัว(เยาวชน)
Turkey U21 Ligi 1
16:00 Afjet Afyonspor U21 0-2 กิริซันสปอร์ (ยู 21)
16:30 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี(U21) 2-2 คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์(ยู 21)
Australia West Premier Bam Creative Night Series
16:00 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 1-0 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน)
18:00 อาร์มาเดล เอสซี 0-5 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า
Australia Pre-Season Cup
16:15 ซูเบียโก เอเอฟซี 4-2 เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล
Bangladesh Premier League
16:30 ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ 0-0 Sheikh Russel KC
19:30 อาบาฮานี 4-0 บราเทอร์ส ยูนิออน
Turkey Bayanlar 1. Ligi
16:30 เบซิคตัส(ญ) 2-1 Atasehir Belediyesi Women
16:55 Fatih Vatan Spor (w) 1-0 Kirecburnu (w)
Greece U19
16:30 Apollon Larissa U19 0-1 เคอร์คีย์ร่า (ยู 19)
18:30 เออีเอล ลาริซา ยู 19 0-1 สโกดา ซานติ (ยู 19)
Turkiye Lig3
17:00 กูมัสฮาเนสสปอร์ 1-1 ฮาเซทเทเป้
17:00 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 1-0 คารากูมรัค
17:25 อินโกลสปอร์ 2-1 Bayrampasaspor
17:30 Sancaktepe Belediye Spor 0-2 Sariyer
17:30 Etimesgut Belediye Spor 2-1 เพนดิคสปอร์
17:30 Kirklarelispor 0-0 ซานลิอูร์ฟาสปอร์
17:30 ซองกุลดัค 1-0 คอนยา เซเคอร์สปอร์
Turkey 3. Ligi B
17:00 พาซาสปอร์ 2-1 Catalca Spor
17:30 เก็บเซสสปอร์ 0-1 เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์
17:30 Silivrispor 1-1 Erzin Belediyespor
17:30 อลิเบย์คอยสปอร์ 0-1 Kemer Tekirova Spor
17:30 Yeni Altindag BS 0-0 Elazig Belediyespor
17:30 Erokspor 3-1 คาซิยาก้า
17:30 บูคาสปอร์ 0-0 อนาโดลู อัสคูดาล
17:30 โกลคุคสปอร์ 0-2 Bursa Niluferspor AS
17:30 Serik Belediyespor 1-1 Cizrespor
17:30 Halide Edip Adivarspor 1-0 Bayburt Ozel Idare
17:30 ตูร์กัสลูสปอร์ 3-2 Corum Belediyespor
Czech Republic U21 League
17:00 เทปลิเซ่ (ยู 21) 0-1 เอฟเค เบามิต ยาโบลเนค (ยู 21)
17:00 เบอร์โน(ยู21) 3-0 1.เอฟซี สโลวัคโค(ยู 21)
17:00 เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21) 4-0 คาร์วิน่า (ยู 21)
19:00 เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21) 0-0 วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
Spain Segunda Women
17:00 เอลเช่ (ญ) 2-2 Mislata CF (w)
17:00 บาเลนเซีย บี (ญ) 12-0 Discobolo La Torre AC Women
17:30 Torrelodones Women 2-1 Aguilas de Leon Women
18:00 Sant Pere Pescador (w) 2-1 Collerense Women
18:00 บิยาร์เรอัล(ญ) 1-1 Plaza Argel (w)
18:15 Aldaia (w) 1-4 ลอร์ก้า (ญ)
19:00 CFS La Garita (w) 3-1 UD Las Torres (w)
22:00 ซาลามังกา (ญ) 0-4 Madrid CFF II Women
22:59 CD Tacon (w) 1-1 CDE Olimpico De Madrid (w)
00:00 UD Orotava Women 1-2 SD Casablanca Women
Germany Bundesliga II Women
17:00 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 2-1 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ)
17:00 FFC Turbine Potsdam II (w) 5-1 เอสจีเอส เอสเซน สมัครเล่น(ญ)
17:00 เอสวี เม็พเพ่น (ญ) 3-2 ยูเอสวี เยน่า (ญ)
20:00 ซาบรุคเค่น(ญ) 1-1 FSV Hessen Wetzlar (w)
20:00 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 1-1 BV Cloppenburg Women
20:00 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 5-0 เอสวี ไวน์เบิร์ก(ญ)
Spain Youth League
17:00 บาร์เซโลน่า(ยู 19) 0-1 เรอัล ซาราโกซา(ยู 19)
17:30 คาดิส (ยู 19) 1-1 Calavera CF U19
18:15 Ural CF U19 3-2 เรอัล โอเบียโด้(ยู 19)
18:30 Valladolid U19 4-0 Almendralejo U19
22:00 เลกาเนส(ยู 19) 2-2 Alcorcon U19
Spanish Bizkaia-Tercera Division
17:00 CD Montijo 2-1 Moralo CP
17:30 Casetas 0-2 อูเตโบ เอฟซี
17:30 Juventud Torremolinos 1-5 CD Torreperogil
17:45 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 2-0 U.M. Escobedo
19:00 คลับ มาริโน่ 3-0 CD Mensajero
Germany Youth U19 League
17:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19) 0-1 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19)
17:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) 1-1 โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19)
17:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 0-1 ชาลเก้ 04 (ยู 19)
17:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19) 0-1 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19)
19:00 เนิร์นแบร์ก ยู19 3-2 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19)
France Youth U19 League
17:00 Torcy U.S(U19) 0-2 Le Puy Foot 43 Auvergne(U19)
17:00 อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) 3-1 Trelissac U19
18:00 แซงต์ เอเตียน(ยู 19) 4-2 แคนเนส เอเอส (ยู 19)
21:30 โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) 3-2 ตูลูส (ยู 19)
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
17:15 Wedeler TSV 2-0 เอสซี คอนดอร์ ฮัมบูร์ก
20:00 HSV Barmbek Uhlenhorst 3-0 Meiendorfer SV
21:00 SpVg Schonnebeck 3-2 FC Monheim
21:00 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 1-0 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต
21:30 SC Dusseldorf West 2-2 SC Velbert
Spanish Segunda Division B
17:30 อัลเมเรีย 2 2-2 คาร์ทาเกน่า
17:30 เซบีย่า แอตเลติโก 2-0 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
18:00 บูร์โกส ซีเอฟ 0-2 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส
18:00 เซลต้า บีโก้ บี 0-1 ปอนเตเบดรา
18:00 ฟูเอนลาบราดา 2-0 ลีพิโด เดอ บัวซาส
18:00 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 2-0 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้
18:00 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 0-1 CD กัวจูเอโล
18:00 สปอร์ติ้ง กิฆอน บี 0-2 มิรานเดส
18:00 เอสดี อีเจีย 1-1 เอสปันญ่อล 2
18:00 CF Peralada 0-1 ออนทินเยนท์
18:00 บาดาโฮซ 2-0 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด
18:00 จูมิลล่า 1-3 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย
18:00 Atletico Malagueno 0-2 ดอน เบนิโต้
18:00 เมลิลล่า 1-1 กรานาดา ซีเอฟ บี
18:00 เรเครติโบ อูเอลบา 0-0 ยูดี อิปวิสซ่า
22:15 CD ตูเดลาโน่ 0-0 เอสดี เกอร์นิกา
22:30 CDA นาวาลคาร์เนโล 2-3 เรอัล มาดริด กัสติยา
22:59 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 1-1 ซาลามังก้า
22:59 พอนเฟร์ราดิน่า 1-1 โครูโช่ เอฟซี
22:59 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 0-0 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 2
22:59 บาราคแอลโด 1-0 ซีดี อิซาร่า
22:59 กาลาฮอร์รา 0-1 เรอัล โซเซียดาด บี
22:59 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 1-0 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่
22:59 เรอัล ยูนิโอน 0-0 UD โลโกรนเยส
22:59 กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า 1-1 เอสดี ไลเนา
22:59 อัลโคยาโน่ 0-1 ซีดี เอโบร
22:59 บาดาโลน่า 1-0 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา
22:59 เยย์ดา 2-0 เลบานเต้ 2
22:59 ยูอี โอลอต 1-1 บาร์เซโลน่า 2
22:59 ซาบาเดย์ 1-1 บียาร์เรอัล บี
22:59 เรอัล มูร์เซีย 1-1 CD El Ejido 2012
22:59 วิลล่าโนเวนเซ่ 0-0 มาร์เบลล่า
23:15 คาสเตลล่อน 1-1 เตรูเอล
23:30 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 1-0 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
17:30 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 4-2 ชีวาสสปอร์
20:00 เคย์เซริสปอร์ 2-1 กัซเทป
20:00 แทร็บซอนสปอร์ 0-2 อลันยาสปอร์
22:59 คาซิมปาซ่า 1-4 กาลาตาซาราย
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
17:30 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 3-0 เอฟซี ดูนาฟ รูส
20:00 Septemvri Simitli 1-0 เบโร่ สตารา ซากอร่า
22:30 เลฟสกี้ โซเฟีย 1-1 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
Ireland Leinster Senior League
17:45 Avondale United 2-0 Ringmahon Rangers
18:00 คิลเลสเตอร์ ยูไนเต็ด 1-0 เซนต์ มอชแทส
19:00 ครูมลิน ยูไนเต็ด 4-0 Newbridge Town
ลาลีกา สเปน
18:00 เรอัล มาดริด 1-2 คิโรน่า
22:15 บาเลนเซีย 0-0 เอสปันญ่อล
00:30 บียาร์เรอัล 3-0 เซบีย่า
02:45 เรอัล เบติส 1-1 อลาเบส
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
18:00 มายอร์ก้า 3-0 ลูโก้
22:00 นูมานเซีย 1-1 โอซาซูน่า
00:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 0-1 มาลาก้า
02:30 ลาส พัลมาส 1-0 สปอร์ติ้ง กิฆอน
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
18:00 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 3-0 เวนด์ซีเซล
20:00 โอเดนเซ่ 1-0 เวเจิล
22:00 แรนเดอร์ส 0-2 เอฟซี โคเปนเฮเกน
00:00 เอสเบิร์ก 2-1 บรอนด์บี้
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
18:00 ซาบาลี 1-0 ซาบาห์ เอฟเค
20:30 คาราบัค 2-1 เอฟเค กาบาล่า
ไทย ดิวิชั่น 1
18:00 ไทย-ฮอนด้า เอฟซี 1-2 อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด
18:00 สมุทรสาคร เอฟซี 2-3 อยุธยา เอฟซี
19:00 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี 2-1 อุดรธานี
19:00 โปลิศ เทโร เอฟซี 2-1 สมุทรปราการ คัสตอม
19:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี 7-2 ระยอง เอฟซี
Finland Woman
18:00 ทีไอพีเอส วันตา (ญ) 2-3 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ)
Kenya Super League
18:00 เคซีบี 0-1 โซนี่ ซูการ์
19:00 โซฟาพาก้าเอฟซี 0-1 กอร์ มาเฮีย
19:00 Weston Shitima 2-1 Mount Kenya United
19:00 Vihiga United 0-1 Posta Rangers
19:00 Kericho 0-0 Mathare United
19:00 Nairobi Stima 1-0 Migori Youth
19:00 อัสเชรู 1-1 Coast Stima
20:15 AFC Leopards 0-1 Ulinzi Stars Nakuru
Portugal Campeonato Nacional
18:00 คาซ่า เพีย เอซี 0-2 ปราเอียนเซ่
22:00 เฟฟ 2-1 มาร์ ติโน
22:00 Alcains 0-0 คัลดัส
22:00 อโมร่า เอฟซี 2-1 พินฮาลโนเวนเซ่
22:00 ฟาติมา 1-2 เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่
22:00 เอฟซี อาร์มาเซนเนเซซ 1-1 วาสโก ดา กามา(โปรตุเกส)
22:00 FC Cesarense 0-1 กาฟานฮา
22:00 เอฟซี เฟลเกยราส 2-0 วิลาเวอเดินเซ่
22:00 Leca 1-2 อกัวดา
22:00 ซัล กาดาส 2-1 Cacadores Taipas
22:00 Sp Espinho 1-0 Pedras Rubras
22:00 มิรานเดลา 1-0 Chaves B
22:00 SC Penalva do Castelo 1-1 กอนโดมาร์
22:00 SU 1 Dezembro 1-3 โอเรียนทัล ลิสเบา
22:00 USC Paredes 5-1 อูเนียว มาไดร่า
22:00 ซานต้า อิเรีย 1-2 แอนาเดีย
22:00 Lusitania FC Lourosa 2-2 Coimbroes
22:00 วิเซล่า 3-1 Assoc.Desportiva Oliveirense
22:59 ไอดีล 1-2 Real SC Massama
22:59 Maritimo Funchal II 1-0 Lusitano FCV
Thai Division 2 League
18:00 บางกอก เอฟซี 2-0 Ayutthaya FC
18:00 บีทียู ยูไนเต็ด 3-0 สุราษฎร์ธานี เอฟซี
19:00 เอฟซี ภูเก็ต 1-2 กระบี่ เอฟซี
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
18:15 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 5-0 เอ็นเอซี เบรด้า
20:30 เอ็กเซลซิเออร์ 2-1 เอ็มเมน
20:30 โกรนิงเก้น 1-0 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
22:45 เดอ กราฟสคัป 0-1 อูเทร็คท์
Portugal Liga de Honora
18:15 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 3-0 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
22:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 1-0 เอสซี เฟยเรนเซ่
22:00 ปอร์โต้(B) 1-1 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่
22:00 สปอร์ติง บราก้า 2 0-2 อารัวก้า
22:00 มาฟรา 1-1 เอสโตริล
00:00 ไลซอส 2-1 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี
Finland Championship U20
18:15 อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 2-3 ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20)
01:15 แอตแลนติส ยู19 2-2 พีเค-35 วานตา(ยู 20)
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
18:30 สปอล 1-4 ฟิออเรนติน่า
21:00 เอ็มโปลี 3-0 ซัสเซาโล่
21:00 อูดิเนเซ่ 1-0 คิเอโว่
21:00 เจนัว 2-1 ลาซิโอ
00:00 อินเตอร์ มิลาน 2-1 ซามพ์โดเรีย
02:30 นาโปลี 0-0 โตริโน่
พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
18:30 ฟูแลด ครูเซสตัน 1-0 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี
19:30 ซบ อฮัน เลื่อน ไซปา
India League Division 1
18:30 อีสต์ เบงกอล 1-1 ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส
Italian Women Division 1
18:30 ยูเวนตุส(ญ) 2-0 เอซี มิลาน(ญ)
Greece Super League Women
18:30 Agia Paraskevi (w) 4-1 Panserraikos Women
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
19:00 โซโชซ์ 0-1 ล็องส์
เยอรมันลีกา 3
19:00 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 0-2 ฮันซ่า รอสต๊อค
20:00 เอฟเอสวี ซวิคเกา 2-0 คาร์ล ไซส์ เยน่า
Sweden Womans Cupen
19:00 ฮัมมาร์บี้(ญ) 0-3 เอไอเคโซลน่า (ญ)
00:00 เยอร์การ์เด้น (ญ) 4-0 เคไอเอฟ โอเรโบร ดียูเอฟเอฟ(ญ)
Malta First Division League
19:00 Naxxar Lions 2-2 ซานตา ลูเซีย
21:15 Mqabba FC 3-1 Lija Athletic
23:30 Zebbug Rangers 1-1 Vittoriosa Stars
เดนมาร์ก(W) คัพ
19:00 นาสบี้ บีเค (ญ) 1-1 วีเอสเค ออร์ฮูส (ญ)
19:30 ซันดบี้บีเค(ญ) 0-5 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ)
Scotland Womens Premier League
19:00 มหาวิทยาลัย สเตอร์ลิง (ญ) 1-4 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ)
Croatia U19
19:00 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) 5-1 Sesvete U19
Ethiopia Premier League
19:00 Mekelle Kenema 1-0 Bahir Dar Kenema FC
Germany Landespokal
19:00 SV Buchholz 1-5 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
German Womans League
19:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) 3-3 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ)
20:00 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 2-2 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)
20:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 5-0 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ)
21:00 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 4-2 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
19:15 มาเธอร์เวลล์ 2-1 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี
22:59 คิลมาร์น็อค 0-1 เซลติก
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
19:30 โฮลสไตน์ คีล 2-2 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
19:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 1-3 มักเดเบิร์ก
19:30 ดินาโม เดรสเดน 0-0 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก
Germany Regionalliga
19:30 Budissa Bautzen 2-2 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
19:30 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 1-0 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี
19:30 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 1-1 วีเอฟบีเออร์บัค
20:00 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 5-0 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ
20:00 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 0-0 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น
21:00 อเลมานเนีย อาเค่น 4-0 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)
Jordan League Division 1
19:30 ชาบับ อัลฮุสเซน 0-1 มันชีอา บานี ฮัสซาน
Futsal Spain Division De Honor
19:45 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 2-2 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
Brazil Campeonato Paulista B
20:00 ยูเวนตุส -เอสพี 1-0 เตาบาแต
01:00 ซานโต อังเดร 2-2 เอเอ ปอร์ตูเกซ่า
02:00 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 2-3 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา
05:00 เซอร์เทาซินโญ่ 2-0 เพนาโปเลนเซ่
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
20:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0-1 มิดเดิลสโบรห์
ซูเปอร์ลีก กรีซ
20:00 ลาริซ่า 1-1 สโกดา ซานธี
22:15 เลวาเดียกอส 1-0 พาไนโทลิกอส
22:59 อาริส ซาโลนิก้า 1-1 พานิโอนิออส
00:30 โอลิมเปียกอส 4-1 เออีเค เอเธนส์
อังกฤษ เอฟเอ คัพ
20:00 บริสตอล ซิตี้ 0-1 วูล์ฟแฮมป์ตัน
22:59 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0-2 คริสตัล พาเลซ
22:59 สวอนซี ซิตี้ 4-1 เบรนท์ฟอร์ด
Serbian Superliga
20:00 เอฟเค แรด เบลเกรด 2-2 ซีมูน
20:00 ไดนาโม วีรันเจ 1-0 สปาร์ตัก ซลาติบอร์
Greece - Football League
20:00 แอธเลติก ยูเนี่ยน สปาตาร์ 2-3 พานาคายคิ 2005
20:00 อปอลล่อน ลาริสซ่า 3-2 ไอจิเนียกอส
20:00 ตริคาล่า 0-1 อปอลล่อน
20:00 อิราคลิส 1-1 เคอร์คีย์ร่า
20:00 โวลอส เอ็นเอฟซี 2-1 โดซา ดรามัส
20:00 อิททิทอส สปาต้า 1-1 ไอโรโดทอส
20:00 พลาทานิแอส 2-0 เออี คาไรสคาคิส
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
20:00 ซีเอส โวลุนทารี 0-0 ดูนาเรีย คาลาราซี
22:30 กาซ เมตาน เมดิอัส 0-1 เซ็บซี่
01:00 ดินาโม บูคาเรสต์ 1-2 โบโตซานี่
Turkey 2 Ligi A
20:00 อัลตินอร์ดู 1-0 กาเซียนเท็ป B.B.
20:00 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 3-0 คาราบุคสปอร์
22:59 Afjet Afyonspor 3-2 กิริซันสปอร์
22:59 อดาน่าสปอร์ 1-1 อิสตันบูลสปอร์
มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
20:00 เซลังกอร์ PB 0-4 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
20:00 ยูเคเอ็ม เอฟซี 0-1 กลันตัน
มอลตา พรีเมียร์ลีก
20:00 Pieta Hotspurs 0-3 บัลซาน เอฟซี
22:00 จีซีร่า ยูไนเต็ด 1-1 บีร์คีร์คารา เอฟซี
South Africa League Cup
20:00 The Magic 0-0 ไกเซอร์ ชีฟ
20:00 โจโม คอสมอส 0-1 TS Galaxy
Cyprus 2 Division
20:00 Digenis Voroklinis 0-2 Anagennisi Deryneia
Brazil Campeonato Paulista C
20:00 โอลิมเปีย เอสพี 3-1 Batatais
20:00 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี 1-3 เออี เวโล คลับ เอสพี
20:00 ตาโบเอา ดา เซร่าเอสพี 0-2 โอซาสโก้
21:00 โนโรเอสเต้ 1-1 อีซีเซา เบอร์นาร์โด/เอสพี
Peru Reserves League
20:20 ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ(สำรอง) 0-0 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(สำรอง)
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
20:30 คลับบรูซ 3-1 ราซิ่ง เกงค์
00:00 รอแยล อันท์เวิร์พ 0-1 อันเดอร์เลชท์
02:00 มูสครอน เปรูเวลซ์ 3-0 เซอร์เคอร์ บรูซ
อิตาลี C1
20:30 เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ 2-0 วิโบเนเซ่
20:30 คาเวเซ่ 1-1 วิเทอเบเซ่
20:30 ปิซ่า 2-0 กอซซาโน่
20:30 เอเอสดี อัลบิสโซลา 1-2 อาเรสโซ่
20:30 อาเลซซานเดรีย 0-1 ออร์ซ่าเชอน่า
20:30 โนวาร่า 1-1 ปิสโทลเซ่
20:30 โอลเบีย 3-1 คาร์ราเรเซ่
20:30 ปอนเทเดร่า 0-2 โปร เวอร์เซลลี่
20:30 โรบูร์ เซียน่า 3-2 ยูเวนตุส(ยู 23)
22:30 โมโนโปลี 0-0 ยูเว่ สตาเบีย
22:30 บิสเซลเย 1913 2-1 แรนเด
22:30 โปเทนซ่า 2-0 ซิราคูซ่า
00:30 ลุคเชเซ่ 1-1 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
00:30 ปิอาเชนซา 1-0 โปร ปาเทรีย
Womans French Le Championnat
20:45 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 4-0 Fleury 91 Women's
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
21:00 บอร์กโดซ์ 2-1 ตูลูส
21:00 ก็อง 0-0 สตารส์บูร์ก
21:00 ลีลล์ 0-0 มงต์เปลลิเย่ร์
22:59 แร็งส์ 2-0 แรนส์
03:00 แซงต์ เอเตียน 0-1 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
อิตาลี เซเรีย บี
21:00 เลชเช่ 3-2 ลิวอร์โน่
21:00 โคเซนซ่า 1914 2-0 เครโมเนเซ่
03:00 สเปเซีย 1-2 เวโรน่า
Switzerland Challenge League
21:00 อารัว 1-0 เคียสโซ
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
21:00 เบามิต ยาโบลเนค 2-2 โอปาว่า
22:59 วิคตอเรีย พัลเซ่น 2-0 สลาเวีย ปราก
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
21:00 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า 0-0 โอโมเนีย นิโคเซีย
22:00 เออีเอล ลิมาสซอล 3-2 เนีย ซาลามิส
22:59 โดซ่า คาโตโกเปีย 1-1 เอร์มิส อราดิปปู
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
21:00 แซดเอ็นเคโอซีเยค 1-0 อิสทรา 1961 พูลา
23:30 ดินาโม ซาเกร็บ 3-0 สลาเวน โคปริฟนิก้า
Sweden Cupen
21:00 Assyriska Turab IK JKP 0-4 เอเอฟซี ยูไนเต็ด
21:00 มัลโม่ เอฟเอฟ 3-2 เดเกอร์ฟอร์ส
21:00 ฟัลเค่นเบิร์ก 1-2 ออสเตอร์ ไอเอฟ
21:00 เยอร์การ์เด้น 2-1 ไอเค ฟรีจ
21:00 ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ 1-5 เอล์ฟส์บอร์ก
21:00 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 0-2 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
22:59 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 3-1 Huanamo
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
21:00 เอฟยูเอส ราบัท 0-1 วีแดด คาซาบลานก้า
21:00 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 3-3 ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย
22:59 ดิฟาร์ เอล จาดิดา 1-1 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน
India Super League
21:00 เดลี ไดนามอส 3-2 เบงกาลูรู
Brazil Campeonato Mineiro Division 1
21:00 คาล์เด้นเซเอ็มจี 2-1 บาว อีสปอร์ตี่ คลับ
02:00 ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ 1-1 กัวร์รานี่ เอ็มจี
03:30 อเมริกา มิไนโร่ 0-0 ครูไซโร่ (เอ็มจี)
Brazil Brasiliense DF Division 1
21:00 Sobradinho EC 2-1 บอสเก ฟอร์โมซา อีซี
ออสเตรีย คัพ
21:00 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 1-2 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
23:15 ราปิด เวียนนา 5-2 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
21:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 1-1 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
00:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 2-0 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
Poland Ekstraklasa
21:30 ซาเกลบี้ ลูบิน 3-0 เมียดิซ เลกนิก้า
00:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ 0-2 คราโคเวีย คราคอฟ
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
22:00 เบเลเนนส์ 0-1 มาริติโม่
22:00 โมไรเรนเซ่ 2-0 ทอนเดลา
00:30 ชาเวซ 1-1 เบาวิสต้า
03:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 3-0 สปอร์ติ้ง บราก้า
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
22:00 บาเซิ่ล 1-0 เอฟซี ซิยง
22:00 กราสฮ็อปเปอร์ 0-1 เนอชาแตล ซามักซ์
22:00 ยัง บอยส์ 2-0 เอฟซี ซูริค
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
22:00 KVSK ลอมเมล 0-2 เบียรส์ชอทวิลริค
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
22:00 ฮัวชิปาโต้ 2-1 โอ.ฮิกกิ้นส์
05:00 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 1-3 โคโล โคโล่
ชิลี พรีเมียร์ บี
22:00 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 0-0 แรนเจอร์ส ทัลค่า
04:00 ซีดี โคเปียโป เอสเอ 1-1 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า
04:00 Huadiwei sub 4-0 เดปอร์เตส ซานตาครูซ
Mexico Youth U20
22:00 โลบอส บียูเอพี (ยู 20) 3-1 เกเรตาโร่ (ยู20)
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
22:00 นาซิอองนาล ยู19 1-1 วิเซล่า (ยู 19)
Andorra Second Division
22:00 ยูอี ซานต้า โคโลม่า บี 0-3 Inter Club d'Escaldes B
กระชับมิตรทีมชาติ
22:00 สกอตแลนด์(ยู 19) 2-0 อาเซอร์ไบจาน(ยู 19)
African Youth Championship
22:30 มาลี ยู20 1-1 เซเนกัล (ยู 20)
Ivory Coast Premier Division
22:30 ASEC มิโมซาส 0-0 Sporting Gagnoa
Egyptian Premier League
22:59 ซามาเล็ค 2-1 เอนพ์พี
Poland Cup Women
22:59 KKP Bydgoszcz Women 0-3 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ)
Guatemala Liga Nacional Women
22:59 Muniguate Women 0-1 Club Aurora FCF Women
22:59 Pares Women 4-0 CSD Petapa Women
01:00 Cobaneras FC (w) 3-0 Escuela Normal (w)
04:00 Chimaltecas CSDFF (W) 1-0 Deportivo Amatitlan Women
Mauritania Division 1
23:30 JAHE 2-1 King Nouakchott
01:30 AS Police 1-2 ASC Tidjikja
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
00:00 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 1-4 มัคคาบี้ เนทันย่า
01:30 มัคคาบี้ ไฮฟา 3-1 ฮาโปเอล ฮาเดร่า
Guatemala Liga Nacional
00:30 แอนติกา จีเอฟซี 1-2 ซีดี มาลากาเตโก
03:00 เดปอร์ติโว่ เปตาป้า 1-0 เดปอร์ติโว ซานาราเต้
Mexico Primera Divison A
01:00 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 4-2 คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า
07:00 แทมปิโก มาเดโร 1-0 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
01:00 พูมาส ยูนัม 1-0 คลับ อเมริกา
05:00 โลบอส บ๊วบ 3-1 กัวเรตาโร่
Mexico Liga MX Femenil
01:00 Monarcas Morelia Women 3-1 เกเรตาโร(ญ)
01:00 ปวยบลา เอฟซี (ญ) 0-0 ตีฮัวนา (ญ)
Mexico Segunda Division
01:00 เซเลย่า 2 0-0 Deportivo Cafessa
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
01:30 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ 1-1 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส
04:00 เอฟบีซี เมลการ์ 0-3 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล
Colombia Copa Mustang A
02:00 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 4-1 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา
04:00 ดิปอร์เทส โตลิม่า 2-0 เอ็นบิกาโด เอฟซี
05:00 คูคูต้า เดปอร์ติโว่ 3-2 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า
06:00 ปาตริโอตาสเอฟซี 1-1 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
02:00 เซนโตร อิตาโล่ 0-0 ลาล่าเอฟซี
02:30 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา 0-2 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา
03:00 ทรูจิลลานอส 0-2 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส
03:00 มิเนรอสเดอกัวยาน่า 1-0 เดปอร์ตีโบ ลาร่า
03:30 ซูเลีย เอฟซี 2-1 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล
04:00 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 2-1 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 2-2 รีล โปโตซี่
02:00 นาซิอองนาล โปโตซี 4-1 Royal Pari FC
04:15 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 0-1 เดอะ สตรองเกสต์
06:30 เดสตรอย์เยร์ส 0-0 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร
Ecuador Copa Pilsener A
02:00 มาชัค รูนา 1-1 เดปอร์ติโว คูเอนก้า
04:15 คลับสปอร์ต เอเมเลค 1-2 เฟอร์ซา อมาริลลา
06:30 เดลฟินเอสซี 0-1 กวายากิล ซิตี้
Brazil Campeonato Goiano Division
02:00 เอเอ อนาโปลิน่า 2-1 เกรมิโอ อนาโปลิส
02:00 แคร๊ค จีโอ 1-0 โนโว ฮอริซอนท์ จีโอ
02:00 โกเอียเนเซีย จีโอ 3-1 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
02:00 อิตุมเบียรา อีซี จีโอ 2-0 อิโพรา อีซี
03:00 โกยาส 2-1 โกยาเนีย
Brazil Campeonato Baiano Division
02:00 Alagoinhas Atletico BA 3-1 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ
02:00 Jequie BA 1-1 ฟลูมิเนนเซ่ ดิ เฟียร่า บีเอ
03:15 วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ 1-3 บาเฮีย บีเอ
Brazil Campeonato Paraibano
02:00 แคมพิเนสเซ่ พีบี 1-1 ซูซา พีบี
Saint Kitts Nevis Premier League
02:05 Old Road Jets 1-4 HE Garden Hotspurs
04:05 Fast Cash Saddlers Utd 0-2 ELCO LTD St Peters
06:00 Flow 4G Cayon Rockets 0-2 RAMS Village Superstars
Antigua Barbuda Premier Division
02:10 FC Aston Villa 1-5 Parham FC
04:05 Liberta 3-0 Jennings Grenades
06:00 Tryum 2-2 Greenbay Hoppers FC
Brazil Campeonato Carioca
02:30 อเมริกา อาร์เจ 0-1 โนว่า อีกูอาคุ
03:00 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 1-0 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)
Brazil Mato-grossense Division 1
03:00 Dom Bosco MT 2-1 ลูเวอร์เดนเซ่
อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
03:00 บอสตัน ริเวอร์ 2-2 พลาซ่า โคโลเนีย
03:00 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 1-3 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ
03:00 เซอร์โร ลาร์โก 2-0 ดานูบิโอ เอฟซี
05:30 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 0-1 ซีเอ เพนาโรล
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
03:00 เฟอร์โรเวียเรีย 0-0 พัลไมรัส
05:00 โครินเธียนส์ 2-1 เซาเปาโล
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
03:00 เอลมาโกล 0-0 กิมนาไซ เมนโดซ่า
03:00 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 0-1 กิมนาเซีย จูจุย
04:30 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 1-1 เดปอร์ตีโบ โมรอน
07:00 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 0-1 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่
Argentina Prim B Metropolitana
03:00 โกมูนิกาซิโอเนส 0-1 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส
03:00 ทริสแทน ซัวเรส 1-2 ฟลานเดรีย
03:00 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 0-1 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ
03:05 Club Atletico Colegiales 0-1 บาร์รากัส เซ็นทรัล
04:25 Sacachispas 0-0 CA San Miguel
Brazil Campeonato Catarinense Division 1
03:00 อาไว เอฟซี เอสซี 0-0 Brusque FC
03:00 Hercilio Luz SC 0-2 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี
03:00 จอยวิลล์ เอสเซ 2-1 คริคูม่า
03:00 เมโทรโปลิทาโน่ 2-1 แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี
Argentina group C Tebolidun League Manchester
03:00 สปอร์ตติโว่บาร์รากัส 0-1 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
03:00 Real Pilar 1-1 Centro Espanol
03:00 Deportivo Muniz 0-2 Claypole
Argentina Torneo B
03:00 แอตเลติโก้ ปารานา 2-3 Defensores Pronunciamiento
04:00 Deportivo Madryn 1-0 คลับ ซิโพลเล็ตติ
04:00 ฮูราแคน ลาส เฮราส 2-1 เดปอร์ตีโบ ไมปู
04:00 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา 2-0 ซาน ลอเรนโซ อาเล็ม
05:00 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 1-0 ครูเซโร เดล นอร์เต้
05:00 Union Sunchales 2-1 Deportivo Camioneros
06:00 Juventud de Pergamino 1-1 Argentino Pergamino
06:00 Grupo Universitario 2-0 Juventud Rosense
06:15 CA Colon Junior 2-1 สปอร์ติโว่ เดล โบโน่
07:00 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 0-0 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์
Barbados Premier League
03:00 เอ็มไพร์ คลับ 1-1 เซนต์ แอนดรูว์ ไลอ้อน
Brazil Serie D
03:00 ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ 3-0 ปาร์นาฮีบ้า พีไอ
04:00 Veranopolis RS 0-1 ยูเวนตูเด้
Brazil Pernambucano League
03:00 ซานตา ครูซ (พีอี) 1-0 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
03:10 ทัลเลเรส 0-0 ซีเอ ฮูราแคน
03:10 โรซาริโอ เซ็นทรัล 0-2 คลับ อัตเลตีโก ติเกร
05:20 โบคา จูเนียร์ส 2-1 ลานุส
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:00 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 1-1 เฮเรดิอาโน
04:05 ลิมอน เอฟซี 1-2 คอสตาริกา ยูนิเวอร์ซิตี้
06:05 กัวดาลูเป เอฟซี 0-3 อลาจูเรนเซ่
07:00 เอดี ซาน คาร์ลอส 1-0 เอดี การ์เมลิต้า
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:00 ซีดี พาซาคิวน่า 0-0 อลิอันซ่า
04:15 Jocoro FC 0-1 หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป
05:00 ซานต้า เทคล่า 0-1 มูนิซิพาล ลิเมโน่
05:00 ซีดี ซอนโซนาเต 1-2 ซีดี อากีลา
Honduras Liga Nacional
04:00 ซี.ดี. รีล เด มินัส 3-0 ซีดี วิด้า
05:00 ซีดี โอลิมเปีย 0-0 เรอัล ซีดี เอสปานา
05:00 พลาเทนเซ่ 1-1 จูติเคลปา
Brazil Campeonato Gaucho Division 1
05:00 อินเตอร์นาซิอองนาล 2-1 คาเซียส อาร์เอส
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
05:00 โอลิมเปีย อาซันซิออง 2-2 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
05:00 โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ 1-0 แซมปายโอ้ คอเรีย
05:30 ซีเอสเอ-เอแอล 1-0 ซัลเกโร เอซี
Panama Liga Nacional de Ascenso
06:00 Santa Gema 1-2 เทาโร FC