บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 28-01-2022

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป นิออร์ท
รอง 0.5 (FRA D2 01:00)
สปอร์ติ้ง กิฆอน
รอง 1 ลูก (SPA D2 03:00)
โคลัมเบีย
ต่อ 0.5/1 (WCPSA 04:00)
โอแซร์
รอง 0.25 (FRA D2 01:00)
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
ต่อ บวกสิบ (ENG LCH 02:45)
FC ออสส์
ต่อ 0.5 (HOL D2 02:00)
วาล็องเซียนส์
รอง 0.25 (FRA D2 01:00)
แบรสต์
รอง 0.25 (FRAC 03:00)
โทรเฟนเซ่
ต่ำ 2/2.5 (POR D2 03:15)
เต็ง นิออร์ท
รอง 0.5 (FRA D2 01:00)
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
ต่อ บวกสิบ (ENG LCH 02:45)
โคลัมเบีย
ต่อ 0.5/1 (WCPSA 04:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 28-01-2022

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง แซงต์ ทรุยด็อง
ลบสิบ (BEL D1 02:45)
สุพรรณบุรี เอฟซี
ลบสิบ (THA PR 18:00)
วาล็องเซียนส์
รอง 0.25 (FRA D2 01:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
61222
Phairuch Phulab 27 17/3/7 58.5 wDLlWWDWWW -
2
75922
Thanadta Homsukon 26 18/4/4 57.5 LLWWDDwWwD ชามัวร์ นิออร์ท
3
56501
เจ เฮาดี้ 27 16/1/10 52.5 WllwWLWllW -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
28749
ขุนไกร ฟุตบอลครับ 2/27 15 (27) 666.67
LWLwW
WLLLl
WWLLL
-
-
-
-
-
2
25913
Art Gang 1/27 15 (27) 500.00
WlLWW
LWWWW
lWLWW
-
-
-
-
-
3
51060
Mamak Taphe 1/26 15 (26) 500.00
wlLWD
WLLwL
WWLWl
-
-
-
-
-
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] แชมเปี้ยนชิพ
  02:45  ฮัดเดอร์ฟิลด์ ฮัดเดอร์ฟิลด์ VS สโต๊ค ซิตี  สโต๊ค ซิตี  
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

ข่าวฟุตบอล

ต่างดาวเอาไงต่อ? “บัลเด้” ไม่สนย้ายสลับขั้ว “ทาเกลียฟิโก้”

ต่างดาวเอาไงต่อ? “บัลเด้” ไม่สนย้ายสลับขั้ว “ทาเกลียฟิโก้”

รายงานว่า อเลฆานโดร บัลเด้ ฟูลแบ็คดาวรุ่งของ บาร์เซโลน่า ไม่สนใจที่จะย้ายไปอยู่กับ อาแย็กซ์ อัมสเตอร์ดัม เพื่อเป็นส...
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันศุกร์ที่ 28 มกราคม 2565
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ไทยลีก
18:00 ขอนแก่น ยูไนเต็ด สุพรรณบุรี เอฟซี เสมอ รองสุพรรณบุรี เอฟซี $$$
ฟินแลนด์ลีกาคัพ
19:00 อินเตอร์ ตูร์คู เฮดไอเอฟเค 1/1.5 - 10 รองเฮดไอเอฟเค $$$
กระชับมิตรทีมชาติ
21:00 จอร์แดน นิวซีแลนด์ ปป - 10 รองจอร์แดน $$$
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
01:00 ก็อง ชามัวร์ นิออร์ท 0.5 - 10 รองชามัวร์ นิออร์ท $$$
01:00 ยูเอสแอล ดันเคอร์ ปารีส เอฟซี 0.5 - 10 รองยูเอสแอล ดันเคอร์ $$$
01:00 อฌักซิโอ้ เอเจ โอแซร์ ปป รองเอเจ โอแซร์ $$$
01:00 นีมส์ วาล็องเซียนส์ ปป - 10 รองวาล็องเซียนส์ $$$
เยอรมันลีกา 3
01:00 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) บวกสิบ ต่อเวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส $$$
โปรตุเกส ดิวิชั่น2
01:00 เอสซี เฟยเรนเซ่ อมาดอร่า ปป รองอมาดอร่า $$$
03:15 โทรเฟนเซ่ เอสแอล เบนฟิก้า บี ปป - 5 รองโทรเฟนเซ่ $$$
โรมาเนีย ลีกา1
01:00 เซ็บซี่ ซีเอส คราอิโอว่า เสมอ รองซีเอส คราอิโอว่า $$$
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
02:00 เอฟซี ออสส์ เดน บอสช์ 0.5/1 - 5 ต่อเอฟซี ออสส์ $$$
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
02:45 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ สโต๊ค ซิตี้ ปป - 5 ต่อฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ $$$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
02:45 แซงต์ ทรุยด็อง ชาเลอร์รัว ลบสิบ แซงต์ ทรุยด็อง $$$
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ
02:45 กรีน็อค มอร์ตัน เรธโรเวอร์ส ปป - 10 รอง กรีน็อค มอร์ตัน $$$
เซกุนด้า ดิวิชั่น
03:00 เรอัล บายาโดลิด สปอร์ติ้ง กิฆอน 1 - 5 รองสปอร์ติ้ง กิฆอน $$$
กุปเดอฟร็องส์
03:00 น็องต์ แบรสต์ ปป รองแบรสต์ $$$
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาใต้
04:00 โคลัมเบีย เปรู 0.5/1 ต่อโคลัมเบีย $$$
05:00 เวเนซุเอลา โบลิเวีย 0.5/1 ต่อเวเนซุเอลา $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพฤหัสบดีที่ 27 มกราคม 2565
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
เอเชียนคัพหญิง
15:00 ญี่ปุ่น(ญ) 1-1 เกาหลีใต้(ญ)
15:00 เวียดนาม(ญ) 2-2 เมียนมาร์ (ญ)
21:00 ออสเตรเลีย(ญ) 2-1 ไทย(ญ)
21:00 ฟิลิปปินส์ (ญ) 6-0 อินโดนีเซีย (ญ)
กระชับมิตร (สโมสร)
15:00 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 0-0 สตอล เมียเลช
15:00 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 0-0 เอฟซี ซิโอนี่
17:00 ดินาโม เคียฟ 1-1 โบโด กลิมท์
18:00 โอซาซูน่า 0-1 อลาเบส
18:00 ไวกิ้ง เอฟเค 2-2 เบามิต ยาโบลเนค
18:30 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 3-0 Yantra Gabrovo
19:00 โคโลญจน์ 2-2 ชาลเก้ 04
19:00 ซิลเคบอร์ก 2-0 โอเดนเซ่ บีเค
19:00 เอสซี คัมบูร์ 0-1 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
19:00 วอร์ต้า พอซแนน 0-0 เมตาลิสต์ คาร์คีฟ
19:00 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 0-0 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
19:00 ดูนาจสก้า สเตรด้า 1-1 บัซคา โทโพลา
19:00 เวเจิล 1-1 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
19:00 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 0-1 KF Ballkani
19:30 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 1-1 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905
19:30 KF Llapi 2-0 อคาเดมี่ ปานเดฟ
20:00 เอาก์สบวร์ก 3-3 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก
20:00 ปิแอส กลิวิส 3-0 อาร์ดา
20:00 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 0-1 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
20:00 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 0-2 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
20:00 เนิร์นแบร์ก 9-0 ไพรบราม
21:00 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 1-1 แรดนิค ซูดูลิซาร์
21:00 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 0-1 โมลด์
21:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 3-2 ซอร์ย่า ลูแฮงส์
21:00 วิสล่า พล็อค 1-2 โดโกเรต์ส รัซกราด
21:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 2-1 เอสซีซันด์(ญ)
22:20 โกลนิค เลชน่า 0-0 โบแร็ค คาแค็ก
22:30 สโลวาน ลิเบอเรช 3-1 เอฟเค สเกนดิจา 79
22:59 เอไอเค โซลน่า 1-2 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด
00:00 ฮัคเค่น 2-3 เฟรดริกซ์สตรัด
00:00 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 4-0 คัพเฟ่นเบิร์ก
00:30 เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก 0-2 SK Austria Klagenfurt Amateure
01:30 พอร์ส เกรนแลนด์ 4-2 ฮาลเซ่น
01:30 ฮาลเซ่น 2-4 พอร์ส เกรนแลนด์
01:45 Mulheimer FC 97 0-2 เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก
01:50 SV Schlebusch 0-0 เอฟซี มอนไฮม์
02:00 SV Zeilsheim 6-1 Germania Schwanheim
04:30 รอยัล พารี่ เอฟซี 1-1 เรอัล ซานต้า ครูซ
06:30 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 1-1 บลูมมิ่ง
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย
16:10 ออสเตรเลีย 4-0 เวียดนาม
17:00 ญี่ปุ่น 2-0 จีน
19:00 เลบานอน 0-1 เกาหลีใต้
21:30 อิหร่าน 1-0 อิรัก
22:00 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ 2-0 ซีเรีย
00:15 ซาอุดีอาระเบีย 1-0 โอมาน
England U23 League Cup
19:00 เซาแธมป์ตัน (ยู 23) 0-1 บอร์นมัธ (ยู 23)
Kenya Super League
19:00 MCF FC 3-2 Mara Sugar FC
กระชับมิตรทีมชาติ
19:00 อินโดนีเซีย 4-1 ติมอร์-เลสเต
20:00 อุซเบกิสถาน 3-0 ซูดานใต้
22:00 บาห์เรน 3-1 ยูกันดา
Saudi Arabia Division 2
19:25 Al-Trgee 3-1 อัล ซาฟา(ซาอุฯ)
Egypt League Cup
19:30 เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ 0-0 เอล อิสไมลี่
19:30 เอล กัวน่า 1-1 NBE SC
22:00 สโมฮา เอสซี 3-0 เอล อาห์ลี
Brazil Campeonato Paulista Youth
19:30 Cruz Azul U20 0-1 Palau apebas PA U20
Rwanda National League
20:00 มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต 1-0 Etincelles
20:00 เรยอน สปอร์ต เอฟซี 1-0 Gasogi Utd
20:00 Bugesera 2-0 Gicumbi FC
20:00 Etoile de LEst 2-0 เอเอส คิกาลี
20:15 Rutsiro FC 0-1 Musanze FC
Zambia Super League
20:00 Nkana FC 1-0 คาบเว วอร์ริเออร์ส
Greece - Football League
20:00 นิกี โวลอส 1-0 โอลิมเปียกอส โวลัว
20:00 นิกี โวลอส 1-0 โอลิมเปียกอส โวลัว
Tanzania Cup
20:00 โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี 3-1 เอ็นดันดา เอฟซี
Niger Super League
20:15 USGN 0-1 AS-FAN
22:15 AS Police (Niamey) 1-2 SONIDEP
แอลเบเนีย คัพ
20:25 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 0-1 ตูตา เดอร์เรซ
22:45 เคเอส ดินาโม ติรานา 1-1 ปาร์ติซานี ทิราน่า
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21:00 เดลี ไดนามอส 2-3 ไฮเดอราบัด
Mexico Youth U20
22:00 คลับ อเมริกา (ยู 20) 3-1 แอตลาส (ยู20)
22:00 พูมาส ยูนัม(ยู20) 4-0 มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
บาห์เรน คัพ
22:00 อัล ฮัดด์ 4-1 อัล ริฟฟา
22:00 บูไสทีน 0-3 อิสท์ ริฟฟา
22:00 คาลาลี 2-4 อัล มูฮารัค
22:00 ซิทรา 0-3 บาห์เลน เอสซี
Qatar League Division 2
22:00 รัสเซลล์ซิตี้ 0-2 อัล คูไรติอัต
Israel C League
22:30 มัคคาบี้ เบียร์ เชว่า 2-3 มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท
00:30 MS Jerusalem 1-2 Hapoel Segev Shalom
01:00 เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด 3-1 FC Arad
Gambia Division 2
22:59 Latrikunda Utd 0-1 Medical FC
22:59 Greater Tomorrow FC 1-1 บีเค มิลาน
Portugal U23
00:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) 1-1 Vizela U23
Israel Women 1st National
00:00 มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ) 1-1 เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ)
00:30 มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) 1-0 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ)
01:45 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค (ญ) 0-1 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ)
ลีกา 1 ฮังการี
00:30 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 1-0 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
Spain Primera Division RFEF
01:00 เอซเตรมาดูรา 0-2 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา
03:00 ยูดี โลโกรนเยส 1-0 กาลาฮอร์รา
Brazil Campeonato Cearense Division 1
01:00 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 1-1 Pacajus
01:30 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 4-0 คาร์โต ซีอี
02:00 คัวคาเอีย ซีอี 1-0 มาราคานา ซีอี
02:00 อิกาซ่า อีซี 2-0 อีกาตู ซีอี
Mexico Liga MX Femenil
01:00 ครูซ อซูล(ญ) 1-0 ฮัวเรซ เอฟซี (ญ)
04:45 พูอีบลา(ญ) 1-2 ปาชูกา(ญ)
08:00 คลับ ลีออน (ญ) 1-1 ตีฮัวนา (ญ)
09:00 มอนเทอร์เรย์(ญ) 4-0 Mazatlan FC (w)
Brazil Campeonato Paulista B
01:00 พรีมาเวร่า 0-3 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส
Brazil Campeonato Carioca
01:30 มาดูเดดา 1-0 เรเซนเด้ อาร์เจ
06:30 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 0-1 บันกู
Brazil Brasiliense DF Division 1
01:30 ซีเอ ตากัวตินก้า ดีเอฟ 3-2 เอเอ ลูเซียเนีย
BRA SPB
01:30 คาสแตนฮาล พีเอ 1-0 Paragominas FC PA
06:00 Fluminense PI 1-1 4 de Julho
07:30 เรโม เบเลม 1-0 Amazonia IFC
Iceland Championship
01:30 เลคเนียร์ เรกยะวิก 5-3 อัคราเนส
02:00 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ 3-1 เบรย์ดาบลิค
Spanish Bizkaia-Tercera Division
02:00 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 1-0 เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส
Iceland Reykjavik Women's Tournament
02:00 ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) 5-1 ฟีลเคียร์(ญ)
02:30 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) 6-2 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ)
England Women Super League
02:30 อาร์เซน่อล (ญ) 2-1 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ)
02:30 อาร์เซน่อล (ญ) 2-1 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ)
Brazil Campeonato Amazonense
02:30 Atletico Cliper Clube 2-1 Penarol AM
02:30 นาซิอองนาล (สมัครเล่น) 2-0 Joao Carlos(JC) AM
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
02:45 คลับบรูซ 0-0 แซงต์ กิลลุส
England Womens Northern Premier League
02:45 เชฟฟิลด์ (ญ) 0-2 น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ)
Ireland Leinster Senior League
02:45 Glebe North FC 7-2 Templeogue United FC
England Womens Southern Premier League
02:45 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) 2-1 Keynsham Town Women
ปรีไมราลีกา
03:15 เอสโตริล 1-2 อารัวก้า
03:15 เอสโตริล 1-2 อารัวก้า
03:15 เอสโตริล 1-2 อารัวก้า
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาใต้
04:00 เอกวาดอร์ 1-1 บราซิล
06:00 ปารากวัย 0-1 อุรุกวัย
07:15 ชิลี 1-2 อาร์เจนตินา
Colombia Copa Mustang A
04:00 ยูเนียน แมกดาเลนา 0-0 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา
06:05 ปาตริโอตาสเอฟซี 2-0 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
08:10 เดปอร์ติโว เปไรร่า 1-1 อเมริกา เด กาลี
Mexico Copa Conecta
04:00 Deportiva Venados 1-1 Montaneses FC
05:00 Cimarrones de Sonora FC III 3-1 Diablos Tesistan FC
Brazil Paranaense League
05:00 เซียนอร์เต้ พีอาร์ 2-1 ริโอ บรานโก้ พีอาร์
07:30 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 2-1 กอริติบ้า พีอาร์
Brazil Campeonato Gaucho Division 1
05:00 ยาปิรันก้า 2-1 เซา หลุยซ์(อาร์เอส)
07:30 เซา โจเซ่อาร์เอส 1-0 Guarany de Bage
Brazil Campeonato Baiano Division
05:15 อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ 0-1 Barcelona BA
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
06:00 มิราสโซล 3-1 บรากันติโน้
07:30 กัวรานี่ เอสพี 2-1 เซาเปาโล
Brazil Campeonato Catarinense Division 1
06:00 ยูเวนตุสเอสซี 2-2 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี
07:30 บัสควอ เอฟซี 0-0 คัมโบริว เอสซี
Brazil Campeonato Alagoano
06:00 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 5-0 Jacyoba AC
BRA SE
06:15 Lagarto 2-0 เฟรย์ ปัวลิสตาโน่
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ
07:00 จาเมกา 1-2 เม็กซิโก
07:00 สหรัฐอเมริกา 1-0 เอลซัลวาดอร์
08:05 ฮอนดูรัส 0-2 แคนาดา
09:05 คอสตาริกา 1-0 ปานามา