2K Shares

บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอลที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ONE2GOAL
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 21-10-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป อัลเมเรีย
รอง 0.25 (SPA D2 22:59)
เอฟเวอร์ตัน
ต่อ 0.5 (ENG PR 22:00)
อตาลันต้า
ต่อ 0.5/1 (ITA D1 20:00)
มึนเช่นกลัดบัค
ต่อ 0.5/1 (GER D1 22:59)
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
ต่อ 0.5/1 (HOL D1 21:45)
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
ต่อ 0.5 (GER D1 20:30)
เอสปันญ่อล
ต่อ 0.5 (SPA D1 23:30)
เออิบาร์
ลบสิบ (SPA D1 21:15)
ปาร์มา
รอง 1 ลูก (ITA D1 20:00)
เต็ง มึนเช่นกลัดบัค
ต่อ 0.5/1 (GER D1 22:59)
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
ต่อ 0.5/1 (HOL D1 21:45)
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
ต่อ 0.5 (GER D1 20:30)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 21-10-2018

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง ฮัมบูร์ก
ต่อ 0.5 (GER D2 18:30)
มอนทรีออล อิมแพ็ค
ต่อ 0.5/1 (USA MLS 02:00)
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
ต่อ 0.5/1 (USA MLS 04:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
60003
วิวัฒน์ พิศพาน 19 17/1/1 64 wWWWWWDWWW มึนเช่นกลัดบัค
2
630
Ploy Pattaraporn 19 15/1/3 56.5 WWWWWWWLWW โรเซนบอร์ก
3
33997
Arun Tongkaew 20 15/1/4 51.5 LWWWWWWLWW เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
47982
จ.ธนศักดิ์ สิงหันต์ 2/20 15 (20) 535.71
WWWLL
WLlwL
LLDWD
เรอัล เบติส
อัลเมเรีย
อาร์ฮุส เอจีเอฟ
ฟิออเรนติน่า
อินเตอร์ มิลาน
2
56460
Chaiya Lalla 2/16 9 (16) 500.00
LLWWW
LLWWW
WWLLL
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค
ฟิออเรนติน่า
ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า
เคเอเอ เกนท์
อินเตอร์ มิลาน
3
40 star
Suriyan Gamnard 3/20 15 (20) 285.17
LlLWl
WLLWL
LDWLW
เอฟเวอร์ตัน
โอลิมปิก มาร์กเซย
วิลเล่ม ทเว
โรเซนบอร์ก
เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น
TDEDSIAM
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] บราซิล ซีรี่ส์ เอ
  05:00 Parana Clube Parana Clube VS ฟลามิงโก้ ฟลามิงโก้  
  05:00 ครูไซโร ครูไซโร VS ชาเปโคเอนเซ่ ชาเปโคเอนเซ่  
[วิเคราะห์บอล] เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์
  04:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ VS รีล ซอลท์ เลค รีล ซอลท์ เลค  
  04:00 Minnesota United Minnesota United VS LA Galaxy LA Galaxy  
  04:00 ฮุสตัน ดินาโม ฮุสตัน ดินาโม VS ซีแอตเทิ่ล ซีแอตเทิ่ล  
  04:00 ซานโฮเซ่เอิร์ธเควก ซานโฮเซ่เอิร์ธเควก VS โคโลราโด ราปิดส์ โคโลราโด ราปิดส์  
  04:00 เอฟซี ดัลลัส เอฟซี ดัลลัส VS สปอร์ติ้ง แคนซัส สปอร์ติ้ง แคนซัส  
  04:00 Los Angeles FC Los Angeles FC VS แวนคูเวอร์ ไวท์แค็ป แวนคูเวอร์ ไวท์แค็ป  
[วิเคราะห์บอล] Primera División
  03:45 Independiente Independiente VS Huracan Huracan  
  06:00 San Martin de Tucuman San Martin de Tucuman VS Racing Club Racing Club  
ONE2GOAL

ข่าวฟุตบอล

“ลุยซ์”สุดทึ่ง”สปิริต”ทีมสิงห์น่าประทับใจเกมไล่เจ๊าผี

“ลุยซ์”สุดทึ่ง”สปิริต”ทีมสิงห์น่าประทับใจเกมไล่เจ๊าผี

ดาวิด ลุยซ์ ปราการหลังบราซิเลี่ยนของเชลซี ออกโรงชื่นชมสปิริตของเพื่อนร่วมทีมทุกคนที่ช่วยกันสู้ไม่มีย่อท้อจนไล่ตามตี...

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ONE2GOAL

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอาทิตย์ที่ 21 ตุลาคม 2561
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ลาลีกา สเปน
17:00 ราโย่ บาเยกาโน่ เกตาเฟ่ เสมอ ต่อเกตาเฟ่ $$$
21:15 เออิบาร์ แอธเลติก บิลเบา ลบสิบ เออิบาร์ $$$
23:30 ฮูเอสก้า เอสปันญ่อล 0.5 - 5 ต่อเอสปันญ่อล $$$
01:45 เรอัล เบติส บายาโดลิด 0.5/1 ต่อเรอัล เบติส $$$$
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
17:00 มายอร์ก้า เอซเตรมาดูรา 0.5/1 - 10 ต่อมายอร์ก้า $$$
21:00 ลูโก้ กิมนาสติก 0.5 - 10 รองกิมนาสติก $$$
22:59 อัลบาเซเต้ อัลเมเรีย ปป - 10 รองอัลเมเรีย $$$
22:59 เรอุส เดปอร์ติอู ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า ปป - 10 รองซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า $$$
01:00 เรอัล ซาราโกซ่า เตเนริเฟ่ ปป - 5 รองเตเนริเฟ่ $$$
01:30 คาดิส สปอร์ติ้ง กิฆอน ปป - 5 รองสปอร์ติ้ง กิฆอน $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
17:00 เวนด์ซีเซล เอซี ฮอร์เซ่นส์ ลบสิบ เอซี ฮอร์เซ่นส์ $$$
19:00 แรนเดอร์ส ซอนเดอร์ไจสกี ปป - 5 รองซอนเดอร์ไจสกี $$$
21:00 เวเจิล เอฟซี โคเปนเฮเกน 1- 10 ต่อเอฟซี โคเปนเฮเกน $$$
22:59 อาร์ฮุส เอจีเอฟ อัลบอร์ก ปป - 5 รองอัลบอร์ก $$$
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
17:15 เอ็นเอซี เบรด้า วิลเล่ม ทเว เสมอ ต่อวิลเล่ม ทเว $$$$
19:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม ซโวลเล่ 1.5/2 - 10 ต่อเฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม $$$
19:30 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ โกรนิงเก้น 0.5 - 5 รองโกรนิงเก้น $$$
19:30 วีวีวี เวนโล เดน ฮาก ปป - 5 รองเดน ฮาก $$$
21:45 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด เดอ กราฟสคัป 0.5/1 - 5 ต่อฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด $$$
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
17:30 โฟรซิโนเน่ เอ็มโปลี ปป - 10 ต่อเอ็มโปลี $$$
20:00 โบโลญญ่า โตริโน่ บวกสิบ ต่อโตริโน่ $$$
20:00 คิเอโว่ อตาลันต้า 0.5/1 ต่ออตาลันต้า $$$$
20:00 ปาร์ม่า ลาซิโอ 1 - 10 ต่อลาซิโอ $$$
22:59 ฟิออเรนติน่า กาญารี่ 0.5/1 ต่อฟิออเรนติน่า $$$
01:30 อินเตอร์ มิลาน เอซี มิลาน เสมอ รองเอซี มิลาน $$$
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
17:30 ริเซสปอร์ คอนยาสปอร์ ปป - 5 รองริเซสปอร์ $$$
20:00 อลันยาสปอร์ อันตัลยาสปอร์ 0.5 - 5 รองอันตัลยาสปอร์ $$$
20:00 อันคารากูคู มาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์ ลบสิบ มาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์ $$$
22:59 กัซเทป เบซิคตัส ปป - 10 รองกัซเทป $$$
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
18:00 ดินาโม มอสโก เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0.5 - 10 รองดินาโม มอสโก $$$
20:30 สปาร์ตัก มอสโก อาร์เซน่อล ตูล่า 1 - 5 ต่อสปาร์ตัก มอสโก $$$
22:59 เอฟซี คราซ์โนดาร์ เทเลค กรอซนี่ย์ 0.5/1 ต่อเอฟซี คราซ์โนดาร์ $$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
18:30 ฮัมบูร์ก โบคุ่ม 0.5 - 10 รองโบคุ่ม $$$
18:30 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก ดาร์มสตัดท์ ปป รองดาร์มสตัดท์ $$$
18:30 พาเดอร์บอร์น ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ปป - 5 รองยูเนี่ยน เบอร์ลิน $$$
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
18:30 คูพีเอส ทีพีเอส 1 ต่อคูพีเอส $$$
18:30 อิลเวส แทมเปเร่ ลาห์ติ 0.5/1 ต่ออิลเวส แทมเปเร่ $$$
18:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ ไซนาโจเอน 1 ต่อเอชเจเค เฮลซิงกิ $$$
18:30 พีเอส เคมี่ IFK มาเรียฮามน์ 1 ต่อIFK มาเรียฮามน์ $$$
18:30 อินเตอร์ ตูร์คู ฮอนก้าเอสพู 0.5/1 - 10 ต่อฮอนก้าเอสพู $$$
18:30 วีพีเอส วาซ่า โรพีเอส โรวานีมี่ ปป รองวีพีเอส วาซ่า $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
19:30 อันเดอร์เลชท์ เซอร์เคอร์ บรูซ 1/1.5 รองเซอร์เคอร์ บรูซ $$$
22:59 ออสเทนเด้ เคเอเอ เกนท์ ปป รองออสเทนเด้ $$$
01:00 ชาเลอร์รัว ซูลเต้ วาเรเกม 0.5 - 5 ต่อชาเลอร์รัว $$$
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
19:30 แมตเตอร์สเบิร์ก เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น 0.5 - 5 รองเอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น $$$
19:30 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี ปป รองเทรควอลเดอร์ แอดมิร่า $$$
22:00 ออสเตรียเวียนนา สตวร์มกราซ ปป - 5 รองสตวร์มกราซ $$$
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
20:00 มงต์เปลลิเย่ร์ บอร์กโดซ์ 0.5 - 5 รองบอร์กโดซ์ $$$
22:00 แซงต์ เอเตียน แรนส์ ปป รองแรนส์ $$$
02:00 นีซ โอลิมปิก มาร์กเซย ปป - 10 รองนีซ $$$
อิตาลี เซเรีย บี
20:00 ซาแลร์นิตาน่า เปรูจา ปป รองเปรูจา $$$
20:00 เอซี เวนิช เวโรน่า เสมอ ต่อเอซี เวนิช $$$
02:00 เลชเช่ ปาแลร์โม่ ลบสิบ ปาแลร์โม่ $$$
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
20:00 เยอร์การ์เด้น เอไอเค โซลน่า 0.5 - 10 ต่อเอไอเค โซลน่า $$$
20:00 ฮัคเค่น ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 0.5/1 - 10 ต่อฮัคเค่น $$$$
22:30 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ ไอเคซิริอุสเอฟเค ปป- 10 รองเทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ $$$
22:30 เอล์ฟส์บอร์ก จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ ปป - 5 ต่อเอล์ฟส์บอร์ก $$$
22:30 คัลมาร์ ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 0.5 ต่อไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
20:00 เอเอฟซี ยูไนเต็ด ฟัลเค่นเบิร์ก 0.5 - 5 ต่อเอเอฟซี ยูไนเต็ด $$$
22:30 ไอเค บราเก้ ยอนโคปิ้งส์โซดร้า เสมอ รอง ยอนโคปิ้งส์โซดร้า $$$
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
20:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน ไฟร์บวร์ก 0.5 ต่อแฮร์ธ่า เบอร์ลิน $$$
22:59 มึนเช่นกลัดบัค ไมนซ์ 1 - 5 ต่อมึนเช่นกลัดบัค $$$
Poland Ekstraklasa
20:30 ซาเกลบี้ ลูบิน วิสล่า พล็อค ปป - 5 รองวิสล่า พล็อค $$$
22:59 ลีเกีย วอร์ซอว์ วิสล่า คราคอฟ 0.5/1 - 10 ต่อลีเกีย วอร์ซอว์ $$$$
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
21:00 บาเซิ่ล เนอชาแตล ซามักซ์ 1.5 - 5 ต่อบาเซิ่ล $$$
21:00 ลูกาโน เซนต์ กัลเลน ปป รองเซนต์ กัลเลน $$$
21:00 เอฟซี ซิยง กราสฮ็อปเปอร์ 0.5 ต่อเอฟซี ซิยง $$$$
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
22:00 เอฟเวอร์ตัน คริสตัล พาเลซ 0.5 ต่อเอฟเวอร์ตัน $$$
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:00 กาซ เมตาน เมดิอัส โบโตซานี่ ปป - 10 รองโบโตซานี่ $$$
01:00 ซีเอส คราอิโอว่า สเตอัว บูคาเรสต์ ปป - 5 รองซีเอส คราอิโอว่า $$$
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 ลีลล์สตรอม โรเซนบอร์ก ปป - 5 รองลีลล์สตรอม $$$
22:59 เรนเฮล์ม ไอเอล โบโด กลิมท์ ลบสิบ โบโด กลิมท์ $$$
22:59 เฮาเกซุนด์ ออด เกรนแลนด์ 0.5 - 5 รองออด เกรนแลนด์ $$$
22:59 วาเลเรนก้า คริสเตียนซุนด์ บีเค 1 - 5 ต่อวาเลเรนก้า $$$
22:59 ทรอมโซ่ สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 0.5 - 5 รองสตาร์ต คริสเตียนเซ่น $$$
01:00 สตาเบ็ค เอสเค บรานน์ ปป - 5 รองสตาเบ็ค $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
23:15 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า แอดเลติโก ทูคูแมน ปป - 10 รองแอดเลติโก ทูคูแมน $$$
01:30 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ บวกสิบ ต่อยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ $$$
03:45 อินดิเพนเดนเต้ CA ฮูราแคน 0.5 - 10 ต่ออินดิเพนเดนเต้ $$$
06:00 ซานมาร์ติน ทูคูมัน ราซิ่ง คลับ 0.5 ต่อราซิ่ง คลับ $$$
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
02:00 ออร์แลนโด ซิตี้ โคลัมบัส ครูว์ 0.5 ต่อโคลัมบัส ครูว์ $$$
02:00 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส เสมอ รองนิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส $$$
02:00 ดีซี ยูไนเต็ด นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี ปป - 5 รองนิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี $$$
02:00 มอนทรีออล อิมแพ็ค โตรอนโต้ เอฟซี 05/1 -10 ต่อมอนทรีออล อิมแพ็ค $$$
02:00 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด ชิคาโก ไฟร์ 1.5/2 - 10 ต่อแอตแลนต้า ยูไนเต็ด $$$
04:00 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี แอลเอ กาแลกซี่ ปป ต่อแอลเอ กาแลกซี่ $$$
04:00 เอฟซี ดัลลัส แคนซัส วิซาร์ดส์ ปป รองแคนซัส วิซาร์ดส์ $$$
04:00 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ โคโลราโด ราปิดส์ 0.5 - 10 รองโคโลราโด ราปิดส์ $$$
04:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส รีล ซอลต์ เลค 0.5/1 - 10 ต่อพอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส $$$
04:00 ฮุสตัน ไดนาโม ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ เสมอ ต่อซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ $$$
04:00 ลอส แอนเจลิส เอฟซี แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 1.5 - 10 ต่อลอส แอนเจลิส เอฟซี $$$
บราซิล ซีรี่เอ
02:00 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) อัตเลติโก มิไนโร่ เสมอ ต่อฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) $$$
02:00 พัลไมรัส ซิเอร่า 1/1.5 - 10 รองซิเอร่า $$$
02:00 วิตอเรีย บีเอ โครินเธียนส์ ปป - 5 รองโครินเธียนส์ $$$
05:00 ปารานา พีอาร์ ฟลาเมงโก 1 - 5 ต่อฟลาเมงโก $$$
05:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี) ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 0.5/1 - 10 ต่อครูไซโร่ (เอ็มจี) $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันเสาร์ที่ 20 ตุลาคม 2561
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
12:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 2-0 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
12:00 เวกัลตา เซนได 2-3 สากัน โตสู
13:00 กัมบะ โอซาก้า 2-1 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
14:00 โชนัน เบลมาเร่ 2-2 คอนซาโดล ซัปโปโร
14:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 3-1 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00 เอฟซี โตเกียว 0-1 เซเรโซ โอซาก้า
17:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 5-3 วิสเซล โกเบ
เค-ลีก
12:00 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0 เอฟซี โซล
12:00 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 2-0 โปฮัง สตีลเลอร์
12:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 2-0 แกงวัน เอฟซี
12:00 กยองนัม เอฟซี 2-1 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์
12:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 3-2 อินชอนยูไนเต็ด
12:00 แดกู เอฟซี 2-1 ชุนนัมดรากอนส์
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
12:00 เอฟเค อูราล เยาวชน 2-1 ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า เยาวชน
18:00 ไดนาโมมอสโก เยาวชน 1-2 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน)
18:00 เอฟเคครัสโนดาร์เยาวชน 2-1 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ เยาวชน
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
13:00 เกียวโต แซงก้า 0-2 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
AFC U-19 Women’s Championship
13:00 Maldives (w) U19 0-12 Guam (w) U19
17:00 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ญ)ยู19 1-2 คีร์กีซสถาน ( ญ ) ยู 19
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1
13:30 R&F 2-1 ลีแมน
13:30 Southern District 0-2 อีสเทอร์น AA
16:30 Yuen Long FC 5-1 ฮ่องกง แซพลิง
ISR U19
13:30 เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 2-2 Maccabi Yavne Shimon U19
14:30 Football Club Nave Yosef U19 2-0 Ihud Bnei Baqa U19
14:30 Gadna Tel Aviv U19 2-0 Maccabi Herzliya U19
14:30 Beitar Shimshon Tel Aviv U19 0-0 Hapoel Katamon U19
14:30 MS Ironi Ashdod U19 0-3 มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19)
15:00 Hapoel Herzliya U19 4-2 MS Tzeirey Taibe U19
15:00 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) 0-1 ฮาโปเอล รามัตกาน ยู19
15:00 Maccabi Haifa U19 2-2 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ ยู19
15:30 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น ยู19 1-1 ฮาโปเอล เชโมน่า ยู19
15:30 บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) 3-0 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19)
15:30 ฮาโปเอล อัชเคลอน ยู19 4-0 Maccabi Ironi Bat Yam U19
15:30 มัคคาบี เทลอาวีฟ ชัคฮาร์ ยู19 2-1 ฮาโปเอล โรอิ ยู19
16:00 มัคคาบี เนทานย่า ยู19 0-1 เบอิตาร์ ทูบรุค ยู19
17:00 เบเน ซัคนิน ยู19 1-0 ฮาโปเอล ฮาเดร่า ยู19
Chinese Football League Divison 2
14:00 เจียงซู ยันเฉิง ดิงลี่ 0-0 ซีฉวน อันนาเพอน่า
18:35 หนันท่ง ฉื่อยัน 1-0 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี
ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก
14:00 Dalian QuanJian Women 0-0 Jiangsu Huatai Women
14:00 Changchun HuaXin Woman 2-0 เซี่ยงไฮ้ เอสวีเอ(ญ)
14:00 Hebei Yuandong Women 0-3 Beijing ZaoTai Woman
14:00 เหอหนาน เอสเอสเอ็กซ์ (ญ) 1-3 Wuhan Jianghan Women
Hungary U19 A League
14:00 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 1-2 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19)
15:00 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 4-1 พัสกัสเอฟซี (ยู 19)
16:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) 0-9 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19)
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
14:30 Zhejiang Greentown 2-1 ยานเบียน ฟัด
14:30 เหม่ยโจวเหม่ยเซียน เทชันด์ 1-3 คิงดัว หวางยัง
14:30 ปักกิ่ง เอ็นเตอร์ กรุ๊ป เอฟซี 1-0 ไนมองโกลซองยู เอฟซี
14:30 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 1-1 ฮาร์บิน ยี่เถิง เอฟซี
15:00 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด 1-3 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี
18:30 หวูฮั่น ซอลล์ 3-1 เหมยโชวเคอเจีย
18:30 เหลียวหนิง หวู่วิน เอฟซี 1-0 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน
Romania - Liga 2 Seria
15:00 ซีเอส บาโลเทสติ 2-1 พานดูรี ทาร์กู-จิอู
15:00 ดาเชีย มิโอวินี่ 2-1 ลูเซียฟารุล โอราเดีย
15:00 เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า 1-2 โปลิ ทิมิโซอาร่า
15:00 Sportul Snagov 3-0 เมต้าล๊อกโลบูส
15:00 UTA Arad 1-1 ACS Sirineasa
15:00 ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา 3-3 ซีเอส สตินก้า บาเกา
16:00 เอฟซีคลินเซนิ 0-1 ชินเดียทาร์โกวิสเต้
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
15:15 ทริเน็ค 2-1 เอ็มเอฟเค ชรูดิม
20:30 Prostejov 0-0 วิทโควิซ
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
15:30 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 0-0 เยนิเซร์
18:00 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 1-1 ครีลย่า โซเวียตอฟ
20:30 เอฟซี อูฟา 0-0 รูบิน คาซาน
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
15:30 อเรม่า มาลัง 3-1 บาหลี ยูไนเต็ด
18:30 มารูด้า 2-2 เปอซิปูร่า จายาปูร่า
18:30 เปอร์ซิบ บันดุง 1-4 เปอร์เซบายา สุราบายา
Italian Youth League
15:45 ชิตตาเดลล่า(Youth) 2-1 ซาแลร์นิตาน่า(Youth)
16:00 อูดิเนเซ่(Youth) 2-3 นาโปลี(Youth)
16:00 ลิวอร์โน่(ยู20) 2-0 โฟรซิโนเน่(Youth)
18:00 ฟิออเรนติน่า (Youth) 2-1 อินเตอร์ มิลาน(Youth)
20:00 กาญารี่(Youth) 0-2 อตาลันต้า(Youth)
20:00 เอ็มโปลี(Youth) 3-3 ซัสเซาโล่(Youth)
20:00 โบโลญญ่า (ยู 20) 2-1 เวโรน่า(Youth)
20:00 เบรสชา(Youth) 2-3 เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน)
20:00 คาร์ปิ(Youth) 2-2 สเปเซีย(Youth)
20:00 ปาร์ม่า(Youth) 1-2 ปาโดวา(ยู20)
20:00 สปอล(Youth) 1-1 ยูเอสเครโมเนเซ(ยู 20)
20:00 ฟอกเจีย(Youth) 5-2 Cosenza Calcio Youth
20:00 ลาซิโอ(Youth) 2-1 อัสโคลี่(Youth)
20:00 เปรูจา (ยู 20) 3-0 โครโตเน่(Youth)
20:00 เปสคารา(Youth) 3-1 เบเนเวนโต้(Youth)
22:00 เอซี มิลาน(Youth) 2-1 โตริโน่(Youth)
ออสเตรเลีย ลิก เอ
16:00 เมลเบิร์น วิคตอรี่ 1-2 เมลเบิร์น ซิตี้
Japanese League Division 3
16:00 ไกนาเร โตโตริ 1-3 เอฟซี เรียวเคียว
17:00 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 1-0 กรุลล่า โมริโอกะ
AFC U-19 Championship
16:00 ซาอุดีอาระเบีย(ยู 19) 2-1 มาเลเซีย ยู19
19:00 ทาจิกิสถาน ยู19 1-0 จีน (ยู 19)
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
16:00 หมู่เกาะแฟโร(ยู 17) 0-6 อิสราเอล(ยู 17)
20:15 มาซิโดเนีย(ยู 17) 0-1 สเปน ยู17
Germany Youth U19 League
16:00 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) 2-0 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19)
16:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) 2-0 เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19)
16:00 โคโลญจน์ (ยู 19) 0-1 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19)
18:00 ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) 3-2 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(U19)
18:00 ซังค์ เพาลี (ยู 19) 1-4 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)
18:00 มักเดเบิร์ก U19 2-1 คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19)
18:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 1-1 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส ยู19
18:00 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) 3-0 อาเค่น ยู19
19:00 นีนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี (ยู 19) 6-2 วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19)
19:00 อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) 0-1 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)
19:00 พรูเบน มุนสเตอร์ ยู19 0-2 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19)
France Youth U19 League
16:00 บอร์กโดซ์(U19) 6-0 นิออร์ท(U19)
16:00 นีซ(U19) 1-2 ตูลูส (ยู 19)
20:00 วาล็องเซียนส์(U19) 1-1 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19)
20:00 โอลิมปิก ลียง(U19) 1-0 สตารส์บูร์ก (U19)
20:00 มงต์เปลลิเย่ร์(U19) 1-0 โมนาโก(ยู 19)
20:30 แซงต์ เอเตียน(U19) 2-1 Castelnau le Cres (U19)
21:30 Cholet So U19 1-1 Trelissac U19
Czech Republic U19 League
16:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) 3-1 Dukla Praha U19
16:00 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) 0-4 สลาเวีย ปราก (ยู 19)
16:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) 2-3 ไพรบราม (ยู 19)
17:30 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 6-2 เบอโน่ (ยู 19)
18:00 สโลวัคโก้ (ยู 19) 1-0 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
Germany Regionalliga
17:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) 1-0 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)
18:00 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 1-2 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก
18:00 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 1-1 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก
18:30 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 1-3 ชามนิตเซอร์
18:30 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ 0-0 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์
18:30 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 4-1 Budissa Bautzen
19:00 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 2-2 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์
19:00 SV Heimstetten 2-2 เอฟซี ไพพินส์รี
19:00 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 4-1 เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น)
19:00 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 0-1 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง
19:00 ทีเอสจี บาลินเก้น 2-0 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์
19:00 เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช 2-1 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2
19:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 5-1 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก
19:00 ซาบรุคเค่น 3-2 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
19:00 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 1-4 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ
19:00 ทีเอสวี ชไตน์บัค 3-0 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
19:00 อเลมานเนีย อาเค่น 4-0 SV Straelen
19:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 1-2 เอสซี เวิร์ล
19:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 1-1 FC Kaan-Marienborn
19:00 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 4-0 TV Herkenrath
19:00 ไวเด้นบรูค 0-3 โคโลญจน์ (เยาวชน)
20:00 Bischofswerdaer FV 0-6 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
17:00 เอฟซี อรัคซัคช์ 2-3 เอฟซี ลอริ
18:00 ชีรัค 1-0 อรารัต เยเรวาน
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
17:00 Znamya Truda 0-1 Veles
18:00 เอฟเค โคลอมนา 2-1 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์
18:00 เอฟเค การูก้า 2-0 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์
18:00 Kvant Obninsk 0-1 ดินาโม บรีอันสค์
18:00 เอฟซี เปสคอฟ 747 1-2 โลโคโมทีฟ มอสโก บี
18:30 โซโคล ซาลาตอฟ 4-0 Rotor Volgograd B
19:00 FK Leningradets 4-1 Dnepr Smolensk
19:00 FK Zvezda Ryazan 2-1 Zorkyi Krasnogorsk
19:00 ซัลยุต 1-0 ซาเทิร์น
20:00 สโตรกิโน่ มอสโก 0-1 ตอร์ปิโด มอสโก
Estonia Meistri Liiga
17:00 FC Kuressaare 3-3 ทาลินน่า คาเลฟ
17:00 Paide Linnameeskond 2-1 Parnu Linnameeskond
20:00 ทรานส์ นาร์ว่า 1-2 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์
Denmark Youth U19
17:00 เวเจิล (ยู 19) 1-1 มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
17:00 เอสเบิร์ก (ยู 19) 0-2 บรอนด์บี้ (ยู 19)
18:00 ซิลเคบอร์ก (ยู 19) 1-2 โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19)
18:00 ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) 3-1 ซอนเดอร์ไจสกี(U19)
Portugal U23
17:00 Aves U23 2-1 บราก้า(ยู 23)
17:00 เบเลเนนเซส(ยู 23) 0-3 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23)
17:00 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) 1-2 วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23)
17:00 มาริติโม่(ยู 23) 3-2 วิตอเรีย เซตูบัล(ยู 23)
Finland Ykkonen Women
17:00 พีเค-35 อาร์วาย (ญ) 7-0 Turun Weikot (w)
17:00 เอสซี คูฟู 98(ญ) 1-5 PK Keski Uusimaa (w)
Latvian Higher League
17:10 คาราบัค/ดีนาโม ริก้า 2-0 เจลกาว่า
19:00 เอฟเค เวนต์สปิลส์ 1-1 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา
21:00 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 0-1 เมตต้า/ลู ริกา
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
17:30 คาซิมปาซ่า 5-0 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์
20:00 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 1-0 เคย์เซริสปอร์
22:59 ชีวาสสปอร์ 0-0 เฟเนร์บาห์เช่
ลาลีกา สเปน
18:00 เรอัล มาดริด 1-2 เลบานเต้
21:15 บาเลนเซีย 1-1 เลกาเนส
23:30 บียาร์เรอัล 1-1 แอตเลติโก้ มาดริด
01:45 บาร์เซโลน่า 4-2 เซบีย่า
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
18:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 2-1 ลีดส์ ยูไนเต็ด
21:00 แอสตัน วิลล่า 1-0 สวอนซี ซิตี้
21:00 เบรนท์ฟอร์ด 0-1 บริสตอล ซิตี้
21:00 ฮัลล์ ซิตี้ 1-1 เปรสตัน
21:00 อิปสวิช 0-2 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
21:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 1-2 นอริช ซิตี้
21:00 เร้ดดิ้ง 3-1 มิลล์วอลล์
21:00 ร็อตเธอร์แฮม 1-1 โบลตัน
21:00 สโต๊ค ซิตี้ 0-1 เบอร์มิงแฮม
21:00 วีแกน แอธเลติก 1-0 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
23:30 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 2-1 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
18:00 โฮลสไตน์ คีล 1-1 โคโลญจน์
18:00 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 2-3 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
18:00 ไฮน์เดนเฮลม์ 3-0 มักเดเบิร์ก
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
18:00 มัลโม่ เอฟเอฟ 2-1 ฮัมมาร์บี้
21:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 1-0 โอเรโบร
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
18:00 อีคีนาส IF 3-2 เอซี โอลู
18:00 ฮาก้า 5-0 คูลบิ 04
18:00 เฮดไอเอฟเค 2-1 KPV คอคคูล่า
18:00 จีวาคีล่า เจเค 1-2 เอซี คาจานิ
18:00 เคทีพี ค็อตก้า 0-0 ยาโร
Ukrainian Premier League
18:00 อิลลิชิเว็ตส์ 3-2 ซอร์ย่า ลูแฮงส์
21:00 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 0-1 ดินาโม เคียฟ
Turkey 2 Ligi A
18:00 เกนเคลอร์บิลิจี้ 0-0 อดาน่าสปอร์
23:30 บาลิเคซิสปอร์ 0-1 โบลูสปอร์
23:30 กาเซียนเท็ป B.B. 0-0 อุมรานิเยสปอร์
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ U23
18:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้(U23) 1-4 เชลซี(ยู 23)
England U23 1.Liga
18:00 เบอร์มิงแฮม(U23) 1-2 โบลตันวอนเดอเรอส์(ยู 23)
23:20 ฮัลล์ ซิตี้(U23) 0-1 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23)
Denmark - 2.Liga
18:00 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 1-1 บรอนชอยจ์
18:00 เวการ์ 1-1 เจมส์เมอบังค์
18:30 คเจลเลอรูบ 2-2 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ
19:00 มิดเดลฟาร์ท 1-2 บีเค อวาลต้า
19:00 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 2-0 บราแบรนด์
19:00 มาเรียไลน์ 0-3 วอนลอส
19:00 ฮิลลิร็อด 3-2 เอบี โคเปนฮาเกน
20:00 บี 93 โคเปนเฮเกน 3-3 Skovshoved
20:00 FC Sydvest 2-3 สคีฟซ์ ไอเค
Futsal Spain Division De Honor
18:15 Jaen Paraiso Interior Futsal 1-7 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล)
22:00 O Parrulo Ferrol Futsal 2-2 Xota Magna Gurpea Futsal
22:59 EiPozo Murcia Turistica Futsal 5-0 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
22:59 Peniscola Futsal 2-2 Caja Segovia Futsal
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
18:15 VFL 05 Hohenstein-Ernstthal 1-4 ฮัลเลน
19:00 แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 1-2 เทเบ เบอร์ลิน
19:00 ฮันซ่า รอสต๊อค 2 4-1 Strausberg
19:00 Torgelower SV Greif 1-0 Greifswalder FC
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
18:30 เชลซี 2-2 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00 บอร์นมัธ 0-0 เซาแธมป์ตัน
21:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 4-2 ฟูแล่ม
21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 5-0 เบิร์นลี่ย์
21:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 0-1 ไบรท์ตัน
21:00 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 0-1 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
21:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน 0-2 วัดฟอร์ด
23:30 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 0-1 ลิเวอร์พูล
อังกฤษ เอฟเอ คัพ
18:30 Dunston UTS 0-4 เกทส์เฮด
21:00 กุยเซลีย์ 3-1 สตัวร์บริดจ์
21:00 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 2-2 ฮาลิแฟกซ์
21:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 3-2 บาร์โรว์
21:00 ฮาร์ทลี่พูล 1-0 Kidsgrove Athletic
21:00 เอเอฟซี ฟิลด์ 1-3 เชสเตอร์ฟิลด์
21:00 เซาธ์ปอร์ท 2-1 แอชตัน ยูไนเต็ด
21:00 บลายท์ สปราตันส์ 0-1 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
21:00 ฮาโรเกต ทาวน์ 0-0 เร็กซ์แฮม
21:00 สต็อคพอร์ท 2-0 อัลทริงแคม
21:00 มาร์รีน 1-2 ซอลฟอร์ดซิตี
21:00 วิตตัน อัลเบียน 0-2 โซลิฮัลล์ มอร์
21:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ 4-0 St Neots Town
21:00 บอร์เรแฮม 2-2 ดาเกนแน่ม
21:00 วอคกิ้ง 1-0 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด
21:00 ฮิทชิน ทาวน์ 1-1 เลเธอร์เฮด
21:00 ชิพเพนแฮม 1-1 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
21:00 อีสต์บอร์น 1-2 Slough Town
21:00 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 1-1 อ็อกฟอร์ด ซิติ้
21:00 Metropolitan Police 1-0 ฮาแวนท์
21:00 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 0-1 บรอมลีย์
21:00 อัลเดอร์ชอต 2-0 เค็ทเทอริ่ง
21:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 4-1 Winchester City
21:00 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 2-2 ทอนตัน ทาวน์
21:00 อีสต์ไลก์ 0-1 แฮมตัน ลิชมอนด์
21:00 วีลด์สโตน 1-2 ซัตตั้น ยูไนเต็ด
21:00 เอ็บบ์สฟลีต 4-0 Worthing
21:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด 2-0 เลย์ตัน โอเรียนท์
21:00 เฮอรินจี โบโรห์ 2-1 พูล ทาวน์
21:00 บาร์เน็ต 4-2 เบรนทรี ทาวน์
21:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 0-1 โดเวอร์ แอทเตลิก
21:10 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 1-0 บาธ ซิตี้
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
18:30 สปาร์ตัก มอสโก 2 0-2 เชอตาโนโว มอสโก
19:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ 0-0 ลุช เอเนอร์จีย่า
20:00 อแวนการ์ด คุร์สค์ 0-0 ทอมสค์
20:00 เฟเคิล 0-0 สปาร์ตัก ตัมบอฟ
20:00 เอฟเค คิมกี้ 2-1 เอฟเค ทิวเมน
20:00 โรเตอร์ โวลโกกราด 1-1 มอร์โด้เวีย ซารานสค์
20:00 เอฟซี โอลิมปิเยทส์ 1-0 ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์
21:00 เอฟเค โซชิ 4-1 ซิเบียร์
21:00 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 0-1 เอสเคเอ อิเนอจิย่า
21:00 บัลติก้า 1-4 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2
ซูเปอร์ลีก จีน
18:35 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว 1-1 เทียนจิน ฉวนเจียน
18:35 ซานตง ลู่เนิ่ง 2-0 เทียนจิน เทนด้า
18:35 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ 6-1 ปักกิ่ง เหรินเฮอ
18:35 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง 3-0 ต้าเหลียน อาเออร์บิน
18:35 ฉงชิ่ง ลี่ฟาน 4-4 เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน
สโลวาเกีย ลิกา 1
18:45 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 4-1 เอฟเค เซนิก้า
22:00 เอสเคเอฟซีเรด 3-1 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค
22:00 เทรนซิน 0-1 นิตร้า
22:00 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 2-2 ซีมปิน ไมชาโลวี
22:00 ดูนาจสก้า สเตรด้า 3-2 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
22:00 สโลวาน บราติสลาวา 3-1 ซลาเต้ โมราฟเซ่
Sweden Damallsvenskan
18:45 แวคโจ เอฟเอฟ (ญ) 5-1 ฮัมมาร์บี้(ญ)
20:00 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 1-5 คอปพราเบริกร์ โกเตนเบิร์ก (ญ)
20:00 ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) 0-3 IF Limhamn Bunkeflo Women
เยอรมันลีกา 3
19:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 3-1 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
19:00 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 1-1 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
19:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 2-0 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05
19:00 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 0-0 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
19:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 2-0 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
19:00 SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 1-0 เอสวี เม็พเพ่น
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
19:00 ตอร์ปิโด มินส์ค 3-3 ดินาโม มินส์ค
21:00 บาเต้ โบริซอฟ 3-2 เอฟเค โกโลดียา
22:59 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 1-0 เนมาน
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
19:00 สลาเวีย โซเฟีย 3-1 Septemvri Simitli
21:15 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 2-1 เชอร์โน มอร์วาร์น่า
00:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 2-1 เลฟสกี้ โซเฟีย
Sweden Division 1
19:00 ลุนด์ บีเค 2-0 ฮัสควาร์น่า เอฟเอฟ
19:00 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 0-2 ยูเมีย เอฟซี
19:00 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 2-2 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค
20:00 ไอเค ออเดวอร์ด 1-0 ลุงสกิล
20:00 มอลล์บี้ 2-1 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ
20:00 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 1-0 รินนินเก้ ไอเค
21:00 แอตวิดาเบิร์ก 2-2 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ
21:00 สค็อปดี้ เอไอเค 1-1 ทอร์น ไอเอฟ
21:00 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 2-2 เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ
21:00 อัตซิคเท็นส์ บีเค 0-0 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ
21:00 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 2-1 อัสซีริสก้า
21:00 อราเมียสก้า ไอเอฟ 1-1 บีเคฟอร์เวิร์ด
21:00 Tegs SK 0-1 วาสเทราส เอสเค เอฟเค
สโลวีเนีย ลิกา 1
19:00 เอ็นเค มูรา 05 2-1 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
21:00 เอ็นดี กอริก้า 0-3 มาริบอร์
22:59 เอ็นเค อลูมินิจ 0-0 ดอมซาเล่
อิตาลี C1A
19:30 ปากาเนเซ่ 2-4 คาตาเนีย
19:30 ทราปานี่ 3-0 ไรติ
21:30 วิโบเนเซ่ 1-0 เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ
23:30 มาเตล่า 2-2 คาเซอตาน่า 1908
01:30 ยูเว่ สตาเบีย 2-1 โมโนโปลี
01:45 ตริเอสติน่า 1-1 แตร์นาน่า
Austria Erste Division
19:30 แวคเกอร์ ติโรล II 3-0 คัพเฟ่นเบิร์ก
Cyprus 2 Division
19:30 Anagennisi Deryneia 2-2 Digenis Voroklinis
19:30 Akritas Chloraka 3-0 PAEEK Keryneias
19:30 Karmiotissa Pano Polemidion 2-1 Onisilos Sotiras
19:30 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย 2-0 MEAP Nisou
19:30 Thoi Lakatamias 1-2 Agia Napa
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
20:00 เอเอส โรม่า 0-2 สปอล
22:59 ยูเวนตุส 1-1 เจนัว
01:30 อูดิเนเซ่ 0-3 นาโปลี
อิตาลี เซเรีย บี
20:00 ชิตตาเดลล่า 2-2 เบรสชา
20:00 อัสโคลี่ 1-0 คาร์ปิ
20:00 โคเซนซ่า 1914 2-0 ฟอกเจีย
22:59 โครโตเน่ 2-1 ปาโดวา
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
20:00 แบรสต์ 3-2 ลอริยองต์
ซูเปอร์ลีก กรีซ
20:00 พานาธิไนกอส 1-0 พานิโอนิออส
22:15 พาส เจียนนิน่า 0-2 พาไนโทลิกอส
22:59 อโพลลอน สมายร์นิส 0-2 เออีเค เอเธนส์
00:30 ลาริซ่า 1-2 Lamia
โปแลนด์ ลิกา 2
20:00 เอลเคเอสลอดซ์ 2-0 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย
20:00 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 0-3 โกลนิค เลชน่า
20:00 ราดอมเมียร์ก ราดอม 3-2 โปกอน ซีดล์เซ
20:00 โรซวอช์ย คาโตวิตเซ 2-1 กริฟเวเฮอโรโว่
20:30 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 2-2 พุชช่า นิโปโลมิเช่
20:30 Skra Czestochowa 1-0 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้
21:00 บิโตเวีย บิโตฟ 1-1 ออด้าโอพอล
22:00 จีเคเอสเบลชาโตว์ 0-0 Elana Torun
22:45 จีเคเอส ทิคี 0-0 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
22:59 ป๊อดเบสคิดเซีย 2-1 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
22:59 รุช ซอร์ซอฟ 1-3 วิดซอว์ ลอดส์
22:59 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 3-4 Resovia
00:45 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 0-0 เคเอส อีเนอเกติก โร
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
20:00 ซิกม่า โอโลมุช 1-1 ฟาสตาฟ ซลิน
22:00 ไพรบราม 0-6 ยาบโลเนช
22:00 บานิค ออสตราว่า 1-1 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
22:00 สโลวัคโก้ 0-2 เทปลิเซ่
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
20:00 AFC Hermannstadt 0-2 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย
01:00 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 2-3 เซ็บซี่
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
20:00 รูเดส 1-4 แซดเอ็นเคโอซีเยค
22:30 อิสทรา 1961 พูลา 1-4 ดินาโม ซาเกร็บ
UAE League Professional
20:00 อัล ชาร์จาห์ 1-1 อัจมาน
20:05 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 2-4 อัล ด๊าฟร่า
22:45 อัล ไอน์ 1-2 อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์)
คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
20:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา 1-1 ออร์ดาบาซี่ย์
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
20:00 เอฟเค กาบาล่า 3-1 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู
22:00 คาราบัค 1-0 ซาบาลี
Norway 2.Liga
20:00 โกรลุด 0-0 เฟรดริกซ์สตรัด
20:00 อัสเคอร์ 4-2 แบรัมเอสเค
20:00 อัลต้า 3-0 โมสส์
20:00 รัวฟอส 3-2 เฟรม ลาวิค
20:00 สตาเบ็ค บี 1-4 ไมจอลเนอร์
20:00 เอลเวอร์รัม 3-2 ออด เกรนแลนด์ 2
20:00 ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล 1-2 ฮอนฟอสส์ บีเค
20:00 สคีด ออสโล 2-0 ไบรน์
20:00 เอฟเคอเรนดัล 3-4 เฟคเกรอย
20:00 โฮดด์ 2-1 กเจลแซส
20:00 วาเลเรนก้า 2 1-3 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
20:00 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 1-1 วาร์ด ฮอเกซุนด์
20:00 วีดาล 4-2 Stjordals Blink
20:00 บราท์เวก 1-4 นาร์โด เอฟเค
มอลตา พรีเมียร์ลีก
20:00 Pieta Hotspurs 0-4 วัลเล็ตตา เอฟซี
22:15 บีร์คีร์คารา เอฟซี 2-0 ทักเซน เรนโบว์เอฟซี
มาเลเซีย คัพ
20:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2-2 ตรังกานู
Belgium Women's Premier League
20:00 เคเอสเค ไฮสท์ (ญ) 0-8 KAA Gent Ladies
ไทยลีกคัพ
20:15 เชียงราย ยูไนเต็ด 1-0 บางกอกกล๊าส เอฟซี
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
20:30 เอาก์สบวร์ก 0-0 แอร์เบ ไลป์ซิก
20:30 เลเวอร์คูเซ่น 2-2 ฮันโนเวอร์ 96
20:30 เนิร์นแบร์ก 1-3 ฮอฟเฟ่นไฮม์
20:30 สตุ๊ตการ์ต 0-4 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
20:30 โวล์ฟสบวร์ก 1-3 บาเยิร์น มิวนิค
23:30 ชาลเก้ 04 0-2 แวร์เดอร์ เบรเมน
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
20:30 โมลด์ 2-2 ชาร์ปบอร์ก 08
22:59 ซานเดฟยอร์ด 2-1 สตรอมก็อดเซ็ท
Poland Ekstraklasa
20:30 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 3-1 เมียดิซ เลกนิก้า
22:59 สลาสค์ วรอคลาวน์ 1-2 อาร์ก้า กดิเนีย
01:30 เลช พอซนาน 2-1 โคโรน่า
พรีเมียร์ลีก เวลส์
20:30 คาร์มาร์เธ็น 1-2 บาลา ทาวน์
20:30 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 1-1 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน
20:30 ลานดูเนา 0-1 อเบอรี่สวิธทาวน์
01:30 เดอะ นิว เซนต์ส 3-0 คอนนาห์ คิวเอ็น เอฟซี
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
20:30 สตาดา จาบีเซ็น 2-2 ES du Sahel
20:30 U.S.Monastir 1-2 CS. Hammam-Lif
20:30 US Tataouine 1-1 ซีเอ บิเซอร์ติน
South Africa Telkom KnockOut
20:30 บาโรก้า เอฟซี 2-0 โกลเด้น แอร์โรว์ส์
20:30 ฟรี สเตท สตาร์ 0-1 บิดเวสท์ วิทซ์
22:59 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 1-0 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก
01:15 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 1-0 ชิปป้า ยูไนเต็ด
01:15 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 2-1 ไฮแลนด์ส พาร์ค
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
21:00 เรอัล โอเบียโด 2-1 โอซาซูน่า
22:59 อัลคอร์ค่อน 1-0 กรานาดา ซีเอฟ
22:59 ลาส พัลมาส 3-0 นูมานเซีย
01:00 คอร์โดบ้า 1-1 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า
พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
21:00 ลิฟวิงสตัน 4-0 ดันดี
21:00 มาเธอร์เวลล์ 0-1 เซนต์ จอห์นสโตน
21:00 ฮาร์ทส์ 2-1 อเบอร์ดีน
21:00 เซนต์ เมียร์เรน 1-2 คิลมาร์น็อค
21:00 เซลติก 4-2 ฮิเบอร์เนี่ยน
ลีกวัน อังกฤษ
21:00 แบล็คพูล 2-0 วิมเบิลดัน
21:00 แบรดฟอร์ด 0-2 โรชเดล
21:00 บริสตอล โรเวอร์ส 0-0 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก 2-0 บาร์นสลีย์
21:00 ดอนคาสเตอร์ 3-3 จิลลิ่งแฮม
21:00 ลูตัน ทาวน์ 2-0 วอลซอลล์
21:00 ปีเตอร์โบโร่ 0-1 แอคคริงตัน
21:00 พลีมัธ 2-3 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00 พอร์ทสมัธ 1-0 ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00 ชรูว์สบิวรี่ 0-2 ซันเดอร์แลนด์
21:00 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 1-2 โคเวนทรี
21:00 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 3-2 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
อังกฤษ ดิวิชั่น 2
21:00 บิวรี่ 4-0 น็อตต์สเคาน์ตี้
21:00 คราวเลย์ 4-1 นิวพอร์ต เคาน์ตี้
21:00 ฟอเรสต์กรีน 1-1 เชลท์แน่ม
21:00 กริมสบี้ ทาวน์ 0-0 เอ็กเซเตอร์
21:00 ลินคอล์น ซิตี้ 1-1 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ 2-1 คาร์ไลส์
21:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 1-0 นอร์ทแธมป์ตัน
21:00 มอร์แคมบ์ 0-1 โคลเชสเตอร์
21:00 โอลด์แฮม AFC 0-1 พอร์ทเวล
21:00 สตีฟเนจ 0-1 ครูว์
21:00 สวินดอน 0-0 แมนส์ฟิลด์
21:00 เยโอวิล 0-0 ทรานเมียร์ โรเวอร์
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ
21:00 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด 2-1 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์
21:00 ดาร์ทฟอร์ด 2-1 ดัลลิช แฮมเลต
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ
21:00 แบล็คเลย์ ทาวน์ 4-1 สเปนนีมูร์ ทาวน์
21:00 ครูซอน 2-1 เทลฟอร์ด
21:00 ดาร์ลิงตัน 1-0 บอสตัน ยูไนเต็ด
21:00 คิดเดอร์มินส์เตอร์ 1-2 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
21:00 นูเนียตัน ทาวน์ 0-6 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู
Scottish Championship
21:00 รอสส์ เคาน์ตี้ 2-1 อายร์ ยูไนเต็ด
21:00 ดันเฟิร์มลิน 0-1 ควีน ออฟ เซาธ์
21:00 กรีน็อค มอร์ตัน 1-0 ฟัลเคิร์ก
21:00 อัลลัว แอทเลติค 1-0 แพททริค ทริสเทล
21:00 ดันดี ยูไนเต็ด 1-1 อินเวอร์เนสส์
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
21:00 อาร์บรอท 3-1 ดัมบาร์ตัน
21:00 อีสต์ ไฟฟ์ 3-1 เบรซิน ซิตี้
21:00 มอนโทรส 0-3 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด
21:00 เรธโรเวอร์ส 2-1 สแตรนแรร์
21:00 สเตนเฮาส์มัวร์ 1-2 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
21:00 เดเกอร์ฟอร์ส 1-3 ออสเตอร์ ไอเอฟ
21:00 จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก 3-1 แลนด์สโครน่า
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
21:00 นอร์ดเจลแลนด์ 1-4 มิดทิลแลนด์
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
21:00 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 4-0 Hapoel Hadera
22:59 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 1-1 ฮาโปเอล ไฮฟา
23:15 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 0-0 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ
00:30 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 2-0 ฮาโปเอล รานาน่า
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
21:00 อาดส์ เอฟซี 2-1 ลินฟีลด์
21:00 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 1-1 ดันแกนน่อน
21:00 คลิฟตันวิลล์ 3-1 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
21:00 เกล็นโตรัน 1-2 เกล็นนาโวน ลูร์กัน
21:00 โคเลอไรน์ 1-0 ครูซาเดอร์
Serbian Superliga
21:00 เอฟเค วอซโดวัค 1-1 มัลโดส ลูการ์นี
00:00 ราสนิกีร์ ไนร์ 2-0 ซีมูน
00:00 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 1-1 แรดนิค ซูดูลิซาร์
00:00 Proleter Novi Sad 1-0 แมควา ซาแบค
00:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 3-1 เอฟเค แรด เบลเกรด
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
21:00 อิโนซิส พาราลิมนิ่ 1-1 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า
22:00 อปอลลอน ลิมาสซอล 5-0 เอร์มิส อราดิปปู
22:59 ลาร์นาคา 3-0 โดซ่า คาโตโกเปีย
โปรตุเกส คัพ
21:00 วาเลนเวียโน่ 0-7 วิตอเรีย กิมาไรส์
21:00 โควา พีดาเด้ 2-1 ปอร์ติโมเนนเซ่
21:00 อโมร่า เอฟซี 3-3 เบเลเนนส์
22:00 Sp Espinho 2-2 อคาเดมีโค วิสุ
02:45 Loures 1-2 สปอร์ติ้ง ลิสบอน
Scotland FA Cup
21:00 คาวเดนบีท 2-1 ไคลด์
21:00 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 1-2 ควีนส์ ปาร์ค
21:00 รอทส์ 0-1 แอนนัน แอธเลติก
21:00 Cumbernauld Colts 1-4 บีเอสซี กลาสโกว์
21:00 Yi Du Institute of Physical Education 1-2 เฟรเซอร์เบิร์ก
21:00 เอลจิน ซิตี้ 2-0 Whitehill Welfare
21:00 โบรร่า เรนเจอร์ส 6-0 โคลด์สตรีม
21:00 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 1-0 Civil Service Strollers FC
21:00 เดเวรอนเวล 1-2 มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง
21:00 โคฟ เรนเจอร์ 1-1 อัคชินเล็คทัลบอต
21:00 Beith 4-0 ลินลิธโกว์ โรส
21:00 East Kilbride 3-1 สปาร์ตันส์
21:00 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 0-2 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด
21:00 ปีเตอร์เฮด 3-2 Kelty Hearts
21:00 Gala Fairydean 2-0 อีสต์ สเตอร์ลิง
21:00 เบอร์วิค เรนเจอร์ส 3-1 เกรทน่า เอฟซี
India Super League
21:00 เคราล่า บลาสเตอร์ส 1-1 Delhi Dynamos
Algeria Division 2
21:00 MC Magra 2-0 เอเอสเอ็ม ออราน
22:00 เอ็มซี ไซดาร์ 2-1 เจเอสเอ็ม เบอจายา
22:00 ES Mostaganem 2-2 ยูเอส บิสกรา
Spanish Segunda Division B
21:00 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) 0-1 บาราคแอลโด
21:30 เอสดี อมอเรเบียต้า 1-2 เรอัล โอเบียโด้ บี
22:00 บายาโดลิด 2 0-0 คูลทูรัล เลโอเนซ่า
22:00 แอธเลติก บิลเบา บี 1-3 มิรานเดส
22:59 เอสดี ไลเนา 1-1 เอสดี เกอร์นิกา
23:30 บาร์เซโลน่า 2 1-1 บียาร์เรอัล(B)
กาตาร์ ลีก
21:25 อัล อราบี 0-3 อัล-อาห์ลี(QAT)
21:25 อัมม์ ซาลาล 1-1 กาตาร์ เอสซี
23:35 อัล เรย์ยาน 1-1 อัล การาฟา
พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
21:30 ซาแนท นาฟ 2-1 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ
พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
21:30 ราโย่ บาเยกาโน่ (หญิง) 2-0 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ)
คูเวต ลีก
21:45 อัล ซัลมิย่า 1-1 คาซม่า
21:45 อัล-ชาบับ(คูเวต) 0-4 อัล-ทาดามอน(คูเวต)
00:05 อัล คูเวต เอสซี 4-0 อัล นาสเซอร์
Saudi Arabia League
21:50 อัล อิตติฟาค 6-2 อัล อาห์ลี
23:45 อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) 0-1 อัล ฮิลาล
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
22:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 5-0 อาเมียงส์
01:00 ก็อง 0-0 แก็งก็อง
01:00 ดิฌง 1-2 ลีลล์
01:00 น็องต์ 4-0 ตูลูส
01:00 แร็งส์ 1-1 อองเช่ร์
01:00 สตารส์บูร์ก 2-1 โมนาโก
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
22:00 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 3-0 ราปิด เวียนนา
22:00 แอลเอเอสเค ลินซ์ 1-1 เรนดอร์ฟ อัลทัช
22:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 1-1 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
22:00 โรเซลาเร่ 1-1 ยูนิยง แซงต์ กิลลุส
01:30 ทูบิซี่ 0-2 KVSK ลอมเมล
Switzerland Challenge League
22:00 ลัวซานนี สปอร์ท 2-0 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น
22:59 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา 1-2 SC เครียนส์
00:00 เซอร์เวตต์ 3-1 อารัว
ลีกา 1 ฮังการี
22:00 เดเบรเซน วีเอสซี 2-1 ปาคซิ เซ
22:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค 1-2 อูจเปสต์
22:00 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 0-2 วีดีโอตัน
22:00 วาร์ดา เซ 1-2 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่
22:00 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 1-1 บูดาเปสต์ ฮอนเวด
00:30 ปุชคัช อะคาเดมี่ 1-0 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
22:00 โอ.ฮิกกิ้นส์ 1-1 โคโล โคโล่
01:00 คูริโก้ ยูนิโด 0-0 ปาเลสติโน่
03:30 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 0-2 ฮัวชิปาโต้
06:00 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 1-0 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
22:00 ลอส อันเดส 0-0 กิลเลอร์โม่ บราวน์
04:00 อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ 0-0 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย
06:00 ซานตา มาริน่า 0-1 เทมเปอร์ลีย์
06:05 CA พลาเทนเซ่ 0-0 ซีเอ บราวน์อโดรกู
06:05 วิลล่า ดาลมิเน 1-1 คิลเมส
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
22:00 คัวริบก้า 1-1 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก
00:00 คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ 2-1 ดิฟาร์ เอล จาดิดา
02:00 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 1-1 จาบับ ริฟ โฮซีลม่า
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
22:59 มูสครอน เปรูเวลซ์ 0-0 สตองดาร์ด ลีแอช
01:00 รอแยล อันท์เวิร์พ 2-1 เคเอสซี โลเคอเรน
01:00 คอร์ไทรจ์ 3-1 แซงต์ ทรุยด็อง
01:30 ราซิ่ง เกงค์ 2-1 เคเอเอส ยูเปน
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
22:59 ซีเอส กงส์ต็องตีน 0-0 โอลิมปิก เมเดีย
23:45 CA Bordj Bou Arreridj 0-1 เอ็มซี แอลเจอร์
23:45 เอ็มโอ เบไจอา 0-0 AS Ain Mlila
Argentina Prim B Metropolitana
23:05 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 2-0 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์
01:30 UAI Urquiza 2-1 CA San Miguel
01:30 ฟลานเดรีย 1-1 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส
01:30 Club Atletico Acassuso 0-0 Barracas Central
01:30 เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล 1-1 ออล บอยส์
01:30 Comunicaciones BsAs 0-1 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
23:15 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 2-0 อัลโดซิวี
01:30 ลานุส 3-1 ปาโตรนาโต ปารานา
03:45 โบคา จูเนียร์ส 0-0 โรซาริโอ เซ็นทรัล
06:00 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 2-0 คลับ อัตเลตีโก ติเกร
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
23:30 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 6-0 เอ็มเมน
23:30 เอ็กเซลซิเออร์ 2-0 วิเทสส์
01:45 อูเทร็คท์ 2-1 AZ อัลค์ม่าร์
01:45 ฮีเรนวีน 0-4 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
Futsal Italian Serie A
23:30 Carme Dawson 4-4 Real Rieti Futsal
23:30 Kiwi Tara indoor football team 5-1 Arzignano Futsal
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
00:00 ลูเซิร์น 0-2 เอฟซี ธูน
00:00 เอฟซี ซูริค 3-3 ยัง บอยส์
Egyptian Premier League
00:00 เอล เอเตฮัด เอล เซคันดารี่ 1-1 เปโตรเจ็ท
Ecuador Campeonato Serie B
00:00 มอนต้า เอฟซี 1-0 เดปอร์ติโบ กีโต้
00:30 ซีดี เปอร์โต กีโต 0-0 ปอร์โต วิ โฮ
Mexico Segunda Division
00:15 โตลูกา 2 2-2 CD Cruz Azul Hidalgo
07:00 Intel Paja 0-1 U.A. Zacatecas
07:00 Coras De Nayarit 0-2 เนกาซ่า 2
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
01:00 EM Deportivo Binacional 0-1 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส
03:30 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ 1-0 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ
05:45 สปอร์ต โรซาริโอ 0-2 เดป.ซาน มาร์ติน
08:00 สปอร์ต บอยส์ 3-1 อคาเดเมีย กันโตเลา
อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
01:00 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 1-1 ซีเอ เพนาโรล
BRA SPC
01:00 เรดบูลล์ บราซิล 2-0 ซานโต อังเดร
01:00 มิราสโซล 2-3 Audax Sao Paulo
01:00 โอลิมเปีย เอสพี 1-0 ยูเวนตุส -เอสพี
01:00 เฟอร์โรเวียเรีย 2-0 เซา เบอร์นาร์โด้
01:00 Atibaia 2-3 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี
01:00 เซา คาเอตาโน่ 0-0 ริโอ คลาโร่
01:00 เตาบาแต 1-1 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า
01:00 อิทัวโน่ 1-2 โนโวริซอนติโน่
Brazil women's League
01:00 ริโอ เปรโต ( ญ ) 0-1 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ)
บราซิล ซีรี่เอ
02:00 อเมริกา มิไนโร่ 1-1 เกรมิโอ้ ปอร์โต้
02:00 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) 0-1 บาเฮีย บีเอ
05:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 2-1 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)
05:00 เซาเปาโล 0-0 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 0-1 Royal Pari FC
04:15 เดอะ สตรองเกสต์ 6-0 คลับ กัวบิร่า
เซเรีย บี บราซิล
02:30 บาว อีสปอร์ตี่ คลับ 2-1 กัวรานี่ เอสพี
02:30 อาไว เอฟซี เอสซี 1-1 โอเอสเต้
02:30 วิลา โนวา 1-0 ยูเวนตูเด้
05:00 ฟอร์ตาเลซ่า 1-0 เอสซี เปซานดู (พีเอ)
07:00 แซมปายโอ้ คอเรีย 1-2 ลอนดริน่า พีอาร์
USL Division 1
03:00 เอฟซี ซินซินเนติ 0-0 แนชวิลล์ เอฟซี
04:00 Real Monarchs 0-1 เรโน 1868 เอฟซี
06:00 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 0-1 นิวยอร์ก เรดบูลส์(สำรอง)
06:30 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 4-1 อินดี้ อิเลฟเวิ่น
09:00 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 4-0 เซนต์ หลุยส์ ไลอ้อนส์
09:30 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 1-2 สโวป ปาร์ค เรนเจอร์ส
Colombia Copa Mustang A
03:15 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 0-2 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
05:30 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 3-0 โบญาก้า ซิโค
06:00 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 0-1 ลา อีคูดัด
07:45 ปาตริโอตาสเอฟซี 1-0 อ็องเซ่ กัลดาส
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:00 เจนเออะแร็ล ดิแอซ 4-0 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ
06:00 นาซิอองนาล อซุนซิยง 0-0 กัวรานี อาซุนซิยง
Ecuador Copa Pilsener A
04:00 ซีดี ลิเวอร์เพท 3-4 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)
06:10 แอลดียู กีโต้ 1-0 เดปอร์ติโว คูเอนก้า
08:15 เดลฟินเอสซี 1-0 ออกัส
Mexico Primera Divison A
04:00 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 2-3 ดอราดอส เดอ ซินาลัว
07:00 เซเลยา เอฟซี 1-0 แอตแลนเต้
09:00 เอฟซี ฮัวเรซ 3-0 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
05:00 กัวเรตาโร่ 2-0 ครูซ อาซูล
07:00 คลับ อเมริกา 3-0 คลับ ตีฮัวนา
07:00 ปาชูก้า 1-1 ซานโตส ลากูน่า
09:00 เนกาซ่า 0-2 เลออน
09:05 มอนเทอร์เรย์ 2-1 โตลูก้า
นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ
07:00 แคนเตอร์บิวรี่ ยูไนเต็ด 1-0 เซาท์เทิร์น ยูไนเต็ด
08:00 โอคแลนด์ ซิตี้ 3-1 Tasman United
08:00 แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี 3-1 ไวทาคีรีเรนจ์ ยูไนเต็ด
08:10 เวลริงตัน โฟนิค(R) 1-4 ทีม เวลริงตัน
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
07:00 ซานโตส เด กัวปิเลส 1-1 Limon FC
08:55 เฮเรดิอาโน 0-1 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน
Nicaragua Apertura league
07:00 UNAN Managua 0-4 เรอัล เอสเทล
08:00 Real Madriz FC 3-2 Deportivo Ocotal
Honduras Liga Nacional
07:30 UPNFM 1-3 CD โมตากัว
08:00 เรอัล ซีดี เอสปานา 1-0 พลาเทนเซ่
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น
08:00 AD อิสิโดร 2-0 Luis Angel Firpo
Guatemala Liga Nacional
08:00 Coban Imperial 0-1 Guastatoya
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
09:00 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 1-0 AS Harima ALBION Women
10:00 Orca Kamogawa FC (w) 1-0 โอคายาม่า ยูโนโก (ญ)
Panama Liga Nacional de Ascenso
09:00 โคลอน ซี-3 1-0 SD Atletico Nacional