บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ ตารางบอลพร้อมผลบอลสด และราคาบอล One2Ball

บ้านผลบอล ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ONE2GOAL
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 20-06-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป คองสวิงเกอร์
รอง 0.25 (NOR Cup 22:59)
เฮติ
ต่อ 0.5/1 (Gold Cup 06:00)
ออสเตรีย(U21)
ลบสิบ (UEFA U21 23:30)
อุรุกวัย
ต่อ 1.5/2 (AMEC 06:00)
สตาเบ็ค
ต่อ 0.5/1 (NOR Cup 22:59)
คอสตาริกา
ต่อ 3 ลูก (Gold Cup 08:30)
เต็ง แอตวิดาเบิร์ก
รอง 0.5 (SWE D1S 00:00)
ออสเตรีย(U21)
ลบสิบ (UEFA U21 23:30)
อุรุกวัย
ต่อ 1.5/2 (AMEC 06:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 20-06-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง อัตซิคเท็นส์ BK
ต่อ 0.5/1 (SWE D1S 00:00)
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า
ต่อ 0.5 (SPA D2 02:00)
เยอรมนี(U21)
ต่อ 1 ลูก (UEFA U21 02:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
28431
เสกสรร โฮมชัย 19 13/1/5 47.5 WLllDWWWWW -
2
37508
Sompong Pattanajirakul 19 14/0/5 46 WWlwWWWWWW -
3
65658
Songwit Boongerd 19 14/0/5 46 WLLWWwLWWl -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
64715
อรุณ สุขะวิสูตร 1/18 15 (18) 500.00
LLwlL
WWLWL
WLLWl
-
-
-
-
-
2
66446
Paiboon Boon Phothiket 3/5 12 (5) 500.00
WWWWW
WDWlW
WwwWw
-
-
-
-
-
3
40 star
Suriyan Gamnard 3/19 15 (19) 250.00
WWWDW
WLLLL
LWWLL
-
-
-
-
-
TDEDSIAM
iOS-One2Ball
Android-One2Ball
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] โคปา อเมริกา
  06:00 อุรุกวัย อุรุกวัย VS ญี่ปุ่น ญี่ปุ่น  
[วิเคราะห์บอล] EURO U-21
  23:30 Denmark U21 Denmark U21 VS Austria U21 Austria U21  
  02:00 Germany U21 Germany U21 VS Serbia U21 Serbia U21  
ONE2GOAL
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

ข่าวฟุตบอล

iOS-One2Ball
Android-One2Ball
T-LIVE24TH

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ONE2GOAL
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันพฤหัสบดีที่ 20 มิถุนายน 2562
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
กระชับมิตร (สโมสร)
19:00 มัลโม่ เอฟเอฟ ซอนเดอร์ไจสกี 1/1.5 - 10 รองซอนเดอร์ไจสกี $$$
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
22:30 เอซี โอลู เคทีพี ค็อตก้า 0.5/1 ต่อเอซี โอลู 70%
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์โลก
22:59 เนเธอร์แลนด์(ญ) แคนาดา(ญ) ลบสิบ แคนาดา(ญ) $$$
22:59 แคเมอรูน (ญ) นิวซีแลนด์(ญ) ปป รองแคเมอรูน (ญ) $$$
02:00 สวีเดน(ญ) สหรัฐอเมริกา(ญ) 1.5 - 5 รองสวีเดน(ญ) $$$
02:00 ไทย(ญ) ชิลี (ญ) 2/2.5 - 5 รองไทย(ญ) $$$
Sweden Division 1
22:59 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค ลินโดมี่ จีไอเอฟ 0.5 - 10 ต่อออสคาร์แชมส์ เอไอเค $$$
22:59 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด ยูเมีย เอฟซี ปป - 10 รองโซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด $$$
00:00 ลุงสกิล ลุนด์ บีเค 1.5/2 - 10 ต่อลุงสกิล $$$$
00:00 สค็อปดี้ เอไอเค แอตวิดาเบิร์ก 0.5 - 5 รอง แอตวิดาเบิร์ก $$$
00:00 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ เอฟซีโทรลฮัทตัน ลบสิบ เอฟซีโทรลฮัทตัน $$$
00:00 อัตซิคเท็นส์ บีเค อัสซีริสก้า ไอเค 0.5/1 ต่ออัตซิคเท็นส์ บีเค $$$
00:00 บีเคฟอร์เวิร์ด คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค บวกสิบ ต่อบีเคฟอร์เวิร์ด $$$
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น
22:59 คองสวิงเกอร์ ทรอมโซ่ ไอแอล ปป - 5 รองคองสวิงเกอร์ $$$
22:59 อัลต้า สตาเบ็ค 0.5/1 ต่อสตาเบ็ค $$$
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป
23:30 เดนมาร์ก(ยู 21) ออสเตรีย(ยู 21) เสมอ ต่อเดนมาร์ก(ยู 21) $$$
02:00 เยอรมนี(ยู 21) เซอร์เบีย(ยู 21) 1 - 10 ต่อเยอรมนี(ยู 21) $$$$
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
02:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า มายอร์ก้า 0.5 - 5 รองมายอร์ก้า $$$
โคปาอเมริกา
06:00 อุรุกวัย ญี่ปุ่น 1.5/2 ต่ออุรุกวัย $$$
คอนแคแคฟโกลด์คัพ
06:00 นิการากัว เฮติ 0.5/1 ต่อ เฮติ $$$
08:30 คอสตาริกา เบอร์มิวดา 3 ต่อคอสตาริกา $$$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพุธที่ 19 มิถุนายน 2562
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Vietnam U21 League
13:55 ทีที ฮา นอย ยู 21 3-1 Nam Dinh U21
14:30 Vinh Long U21 1-1 ด่งท้าป(ยู 21)
15:00 เอสเฮชบี ดา นัง ยู 21 4-1 เอสคิวซี บินห์ดิน(ยู 21)
15:00 ด่งนาย(ยู 21) 1-1 เบนแจ(ยู 21)
16:05 เวียทเทล เอฟซี (ยู 21) 1-1 Pho Hien U21
16:15 ซองลาม เหง่อัน(ยู 21) 0-1 Cong An Nhan Dan U21
16:40 ลองแกน(ยู 21) 1-3 ทีพี โฮ จิ มินห์ ยู 21
17:15 ดั๊กลัก(ยู 21) 0-1 เบนแจ(ยู 21)
19:00 Hong Linh Ha Tinh U21 2-0 ซานนา คานห์ ฮัว(ยู 21)
กระชับมิตร (สโมสร)
14:00 รัสเซีย (ยู 16) 2-1 จีน ยู16
15:35 โอปาว่า 4-0 วิทโควิซ
16:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 1-2 ไพรบราม
16:00 เอ็นเค มูรา 05 1-4 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
21:00 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 5-0 เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ
21:30 ฟาสตาฟ ซลิน 0-1 เบอโน่
21:30 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 2-0 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ
21:40 เอสเคเอฟซีเรด 6-0 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม
22:00 เบามิต ยาโบลเนค 3-0 วิโซซิน่า จิคลาวา
22:00 เอไอเค โซลน่า 1-1 ฮัคเค่น
22:00 เบโร่ สตารา ซากอร่า 0-2 อคาเดมี่ ปานเดฟ
22:00 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 1-1 สปาร์ตัก เพลเวน
22:00 ลุช เอเนอร์จีย่า 0-2 เอฟเค โซชิ
22:30 ทริงลาฟ คราน 0-4 โดโกเรต์ส รัซกราด
22:30 มาริบอร์ 2-3 เทเลค กรอซนี่ย์
22:30 Chemik Police 0-3 โปกอน เซซิน
22:59 คัลมาร์ 1-0 ฮัมมาร์บี้
22:59 SV Turkgucu Ataspor 12-0 SV Pullach
22:59 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 0-1 เอฟเค สเกนดิจา 79
22:59 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 3-2 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า
22:59 Gradina Srebrenik 2-3 เอฟเคทุซลา ซิตี้
23:30 SV Calberlah 0-11 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
23:50 ดอมซาเล่ 10-0 Simer Sampion Celje
00:00 ASV Neumarkt 1-2 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)
00:30 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 4-0 FC Garmisch-Partenkirchen
01:30 คลิฟตันวิลล์ 5-0 อาดส์ เอฟซี
02:00 Club Atletico Guemes เลื่อน สปอร์ติโว เฟอร์นันเดซ
Chinese Football League Divison 2
14:30 เจียงซู ยันเฉิง ดิงลี่ 2-0 ปักกิ่ง ลี่ กง
14:30 หยินช่วน เห่อแลนแชน 1-0 ชิงเต่า จงเนิ่ง
14:30 ต้าเหลียน เบายังค์ 7-1 ShanXi xingdu
14:30 ยันเบียน ปักกัว เอฟซี 1-0 จี๋หลิน เบ่ยเจีย เอฟซี
14:30 Qingdao Red Lions 1-0 ไซโบ้ ซันเดย์
15:00 ลาซา ยูซีไอ 0-1 ซูโจว ดองวู
15:00 เซินเจิ้น เผิงเจิง 1-1 ฝูเจี้ยน เทียนซิน
15:00 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี 1-1 ฮาร์บิน ยี่เถิง เอฟซี
15:00 เหอเบ่ย อีลิท 3-0 เบ้าโถ หนานเจียว
15:00 ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี 0-3 เบ๋าดิ้ง ญิ่งหลี่ ยีทง
15:30 เสิ่นหยาง เออบาน 1-0 ไท่โจวหยวนต้า
15:30 อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ 0-0 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์
18:00 เจียงซี เหลียนเชง 1-0 Kunshan FC
18:00 Zhejiang Yiwu 2-1 ยูนนาน กุนลู
18:30 เฉิงตู ซินเฉิง 5-1 Nanjing sand leaves
Philippines UFL
14:30 โกล์บอล เอฟซี 3-1 ฟิลิปปินส์แอร์ฟอร์ซ
15:00 เม็นดิโอล่า เอฟซี 3-6 คายาเอฟซี
18:00 Green Archers United 0-0 สตาเลี่ยน เอฟซี
AFC คัพ
15:00 เอฟริล 25 สปอร์ต คลับ 5-0 มหาวิทยาลัยฟูเจน
16:30 มิเนอร์ว่า อคาเดมี่ 1-1 เซนไนยิน เอฟซี
17:00 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง 1-0 พีเอสเอ็มมากัสซาร์
18:45 อาบาฮานี 5-0 มานังมาร์ซยังดิ คลับ
19:00 โวฟูไทโป 3-3 คิดชี
19:30 เอฟเค คูจานด์ 3-2 อิสทิโล ดูชานบี
21:00 เอฟซี แอลติน แอสเซร์ 3-1 ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค
Northern NSW U20 League
15:00 Valentine Phoenix U20 เลื่อน อดัมส์ทาวน์ โรสบุด (ยู 20)
15:00 Valentine Phoenix U20 เลื่อน อดัมส์ทาวน์ โรสบุด (ยู 20)
16:45 ฮามิลตัน โอลิมปิค (ยู 20) 2-3 Weston Workers U20
มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ
15:30 บ้านค่าย ยูไนเต็ด 0-0 ศรีสะเกษ เอฟซี
15:30 สุราษฎร์ธานี ซิตี้ 3-1 ห้วยแถลง ยูไนเต็ด
15:30 นครศรียูไนเต็ดเอฟซี 2-0 สงขลาอัสลานทีเอสยู
15:30 ระยอง ยูไนเต็ด 0-4 นครราชสีมา เอฟซี
16:30 กระบี่ เอฟซี 1-3 ไทย-ฮอนด้า เอฟซี
18:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 2-0 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี
18:00 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี 0-8 เชียงราย ยูไนเต็ด
18:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 4-1 ลำปาง เอฟซี
18:00 กรมศุลกากร เอฟซี 2-1 อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด
18:00 สิงห์บุรี เอฟซี 1-4 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
19:00 ราชนาวีสโมสร 0-5 ตราด เอฟซี
19:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี 0-1 แบงค็อก ยูไนเต็ด
19:00 สมุทรปราการ ซิตี้ 1-1 อาร์มี่ ยูไนเต็ด
19:00 ระยอง เอฟซี 0-0 สุพรรณบุรี เอฟซี
19:00 โปลิศ เทโร เอฟซี 3-1 หนองบัวลําภู
19:00 การท่าเรือ เอฟซี 4-1 สุโขทัย เอฟซี
Australia Gold Coast Premier League
15:30 Robina City Metro 4-2 มูดกีราบา
15:30 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ เมโทร 3-2 Tally Valley Blue
16:00 Southport Warriors 4-3 Tally Valley Yellow
16:30 Gold Coast Knights Metro 9-3 Bilambil
Malaysia U19 Cup
15:45 เกอดะฮ์ (ยู 19) 3-3 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม (ยู 19)
15:45 เพทาลิง จายา ซิตี้ (ยู 19) 1-2 UiTM FC U19
15:45 Pulau Pinang U19 4-0 ซาราวัก (ยู 19)
15:45 Selangor FA U19 2-1 ซาบะฮ์ เอฟเอ (ยู 19)
15:45 Terengganu U19 5-0 Perak U19
15:50 PKNS FC U19 2-0 Kuala Lumpur FA U19
19:45 เฟลด้า ยูไนเต็ด (ยู 19) 3-2 กลันตัน (ยู 19)
Indonesia Cup
16:00 เปอร์เซบายา สุราบายา 1-1 มาดูร่า ยูไนเต็ด
Myanmar U19 League
16:00 Magwe FC U19 2-1 Sagaing United FC U19
16:00 Shan Utd U19 1-1 Yangon United FC U19
16:00 Yadanarbon FC U19 3-0 Dagon FC U19
Australia Northern NSW Premier League
16:00 Kahibah FC 3-0 วอลล์เซนด์
Australia Brisbane Woman Cup
16:00 North Star (w) 8-2 Albany Creek (w)
Australia FFA Cup
16:30 เอฟซี บูลลีนไลออน 3-1 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส
16:45 อัลโตน่า เมจิค 0-1 มอร์แลนด์ เซบราส
Queensland U20 League
16:30 อีสเทิร์นซับเบิร์บส์(ยู 20) 4-1 ซันชายน์ โคสต์ (ยู 20)
Australia New South Wales Cup
16:35 Ted Reiter Mountain City Rovers 0-2 แมนลี่ ยูไนเต็ด
Australia Queensland State Women's Premier League
16:40 มิทเชลตัน ( ญ ) 2-5 โกล โคส ซิตี้ (ญ)
NSW-N Premier League
16:45 วาเลนไทน์ เลื่อน อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี
16:45 วาเลนไทน์ เลื่อน อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี
เจแปน ลีก คัพ
17:00 จูบิโล อิวาตะ 1-2 คอนซาโดล ซัปโปโร
17:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 2-0 เวกัลตา เซนได
17:00 เอฟซี โตเกียว 1-0 เซเรโซ โอซาก้า
17:00 วี-วาเรน นากาซากิ 1-4 กัมบะ โอซาก้า
กระชับมิตรทีมชาติ
19:30 แซมเบีย 1-4 ไอเวอรี่โคสต์
22:30 แอฟริกาใต้ เลื่อน แองโกลา
22:30 แอฟริกาใต้ เลื่อน แองโกลา
00:30 Ynys Mon (w) 1-0 Jersey(w)
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
17:30 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 1-2 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี
19:00 เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี 1-1 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์
Australia Sunshine Coast Premier League
17:30 Beerwah Glasshouse United 2-1 Nambour Yandina Utd
Liga de Elite
18:05 เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า 1-0 Cheng Fung
20:30 CD Tim Iec 5-2 Hang Sai
Norwegian Youth Tippeligaen
19:00 บรานน์ ยู19 0-1 เอ็มจอนดาเลน (ยู 19)
คาซัคสถาน คัพ
19:00 ไกเซอร์ คีซีรอดา 3-1 โทบอล คอสตาเนย์
20:30 เอฟเค อะตีราอู 0-0 ออร์ดาบาซี่ย์
Kenya Super League
19:00 Posta Rangers 1-1 Nairobi Stima
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
19:15 ซาราวัค 1-3 ยูเคเอ็ม เอฟซี
20:00 พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 1-2 ซาบาห์
20:00 ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี 3-3 ปุเลา ปีนัง
อุซเบกิสถาน คัพ
19:40 บุนยอดกอร์ 2-1 เมตาลุค เบคาเบด
19:45 ซามิน 2-1 โซรัซ FK อูลกัช
19:45 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า 8-0 Zirabuloq
20:00 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 3-2 รุช มิลค์
20:00 อันดิแจน แทชเค้นท์ 4-1 บูโซโร เอฟเค
Rwanda cup
20:00 เอเอส คิกาลี 2-1 Gasogi Utd
20:00 Etincelles 0-2 โปลิส เอฟซี เซนต์เจมส์ เอฟซี
มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
20:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 3-2 เซลังกอร์ พีบี
20:00 กัวลา ลัมเปอร์ 0-1 มะละกา
จอร์เจีย คัพ
20:00 เอฟซี กากรา 2-3 ตอร์ปิโด คาตูซี่
20:00 เอฟซี เทลาวี 0-1 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี
22:00 Fc Norchi Dinamoeli Tbilisi 0-0 ดินาโม ทบิลิซี
22:59 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ 2-0 เอฟซี ซิโอนี่
Brazil Campeonato Paulista Youth
20:00 เบลา วิสต้า(ยู 20) 0-3 เอดี อิตาโบไร(ยู 20)
20:00 โนวา ซิดาเด(ยู 20) 0-0 โอลาเรีย อาร์เจ ยู 20
20:00 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 0-3 ฟลาเมงโก อาร์เจ (ยู 20)
22:59 Campos AA U20 0-1 ติเกรส์ บราซิล (ยู 20)
23:15 Alvinegro FC U20 0-6 Guarani de Juazeiro U20
01:00 เกรมิโอ้ (เยาวชน) 3-3 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน)
01:00 เมสคิวต้า อาร์เจ(ยู 20) 0-1 ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ (ยู 20)
01:00 เซา โฮเซ เอสพี (เยาวชน) 4-0 Guarani RS U20
01:00 ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 1-0 ริโอ คาร์โล (เยาวชน)
01:00 อัตเลตีโก ทูบาโร่(ยู 20) 2-2 Brusque U20
01:00 Gremio FBPA U20 3-3 เอสซี อินเตอร์นาซิอองนาล(เยาวชน)
01:30 Sao Gerardo U20 3-3 Horizonte FC U20
01:30 Verdes Mares U20 0-11 Ferroviario U20
Brazil Rio cup
20:00 ซีจีไอ เอพริล 7 1-4 ติเกรส์ บราซิล
อิรัก ลิก
21:00 Al Karkh 1-3 อัล กูวา อัล จาวิย่า
21:00 Alsinaat Alkahrabaiya 0-1 อัล ซอลรา
23:15 อัล นาจาฟ 1-1 Al Diwaniya
23:15 Al Minaa 3-2 อัล ฮุสเซน
Sweden U19
21:00 บรอมมาปอจคาร์น่า (ยู 19) 0-1 ไอเค ซิริอุส เอฟเค(ยู 19)
22:00 ฮัคเค่น ยู19 8-1 แอตวิดาเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 19)
22:59 โกเตบอร์ก ยู19 4-0 ออสเตอร์ส ยู19
22:59 มัลโม ยู19 8-0 ไอเอฟเค แวร์นามู (ยู 19)
Finland Kolmonen
21:30 โอทีพี โออูลู 5-3 AS Moon
22:00 ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ 1-0 Aifk Turku
22:30 HaPK 0-7 PeKa
22:30 MaPS Masku 1-1 โตเว โปลี
22:59 Edustus IPS 6-2 Union Plaani
22:59 ไอ-เจบีเค 1-8 KaIK TePa
22:59 พีเค-35 วานตา 5-1 HooGee
23:15 แอตแลนติส 7-1 ทูลอน ทีเอสโต
23:30 เอฟซีคอนตู 1-1 เฮอร์โต
23:30 เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า 8-1 โปซีท
23:40 อินเตอร์ ตูร์คู 2 7-0 ตุรกุ
00:00 พีพี 70 2-4 เอ็นโอพีเอส
00:15 เอชไอเอฟเค 2 0-0 HIK
00:15 แอลพีเอส 4-1 พุยยุ เฮลซิงกิ
Poland Regional Cup
22:00 MLKS Unia Gniewkowo 0-2 Chemik Bydgoszcz
Ghana FA Cup
22:00 Ashanti Gold 3-1 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี
Colombia U20 League
22:00 แอตเลติโก้จูเนียร์ บาแรนคิลล่า(ยู 20) 3-1 Union Magdalena U20
Serbia Srpska Liga
22:00 Stepojevac Vaga 1-1 FK Sremcica
Finland - Kakkonen Lohko
22:30 ซัลปา 2-3 กนิสตัน เฮลซิงกิ
22:30 พี ไอร็อต 2-2 แจส พอริ
22:30 คาริเนน โปเจ็ท 4-0 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค
22:30 วันตา 0-1 เอ็มพี มิคเคลลี่
22:30 ซูเดท 0-0 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
22:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ 0-1 ฮอนก้าเอสพู
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
22:30 ทีพีวี แทมเปเร่ 1-3 ฮาก้า
22:30 ไมปา 3-1 ทีพีเอส ตูร์คู
22:30 เอซี คาจานิ 1-3 มูซ่า
22:30 ยาโร 3-0 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น
22:59 โกรลุด 0-1 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
22:59 แบรัมเอสเค 5-3 วาเลเรนก้า
22:59 สคีด ออสโล 0-3 เรนเฮล์ม ไอแอล
22:59 สตรอมเมน 1-0 ลีลล์สตรอม
22:59 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 1-1 โรเซนบอร์ก
22:59 ซานเดฟยอร์ด 1-1 ออด เกรนแลนด์
22:59 เฟรม ลาวิค 2-1 สตรอมก็อดเซ็ท
22:59 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 1-2 ไวกิ้ง เอฟเค
22:59 เนสท์ โซตรา 0-4 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
22:59 ซองน์ดาล 1-2 เอสเค บรานน์
22:59 เลวานเจอร์ เอฟเค 1-3 คริสเตียนซุนด์ บีเค
22:59 ทรอมส์ดาเลน 1-0 ชาร์ปบอร์ก 08
00:00 ไบรน์ 2-6 เฮาเกซุนด์
01:00 อาเลซุนด์ เอฟเค 4-0 โมลด์
Estonia Meistri Liiga
22:59 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 7-0 เอฟซี คูเลสซาเล่
23:30 เลวาเดีย ทัลลินน์ 2-0 ทรานส์ นาร์ว่า
ลิทัวเนีย คัพ
22:59 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 3-0 สตรอมเบส
22:59 Marijampole City 1-4 ซูดูว่า
Swden Women Division 2
22:59 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค (ญ) 2-0 ฮัมมาร์บี้(ญ)
Poland Division 4
22:59 Victoria Sulejowek 2-2 Ruch Wysokie Mazowieckie
22:59 Huragan Morag 1-1 โปโลเนีย วอร์ซอว์
22:59 Lechia Tomaszow Mazowiecki 2-1 Unia Skierniewice
22:59 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 1-2 Sokol Aleksandrow Lodzki
22:59 เอลเคเอส ลอมซา 0-5 โอลิเปีย ซามโบรฟว์
22:59 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 3-3 พิลิแกน โลวิส
22:59 Ursus Warszawa 3-4 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว
22:59 MKS Elk 0-4 Bron Radom
22:59 โปโลเนีย ไบตอม 0-0 LKS Czaniec
Poland Cup Women
22:59 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 3-4 เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ)
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป
23:30 สเปน(ยู 21) 2-1 เบลเยียม (ยู 21)
02:00 อิตาลี (ยู 21) 0-1 โปแลนด์(ยู 21)
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
23:30 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า 3-1 วาลเบิร์ก เอฟซี
Sweden Division 1
00:00 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 0-2 ทอร์น ไอเอฟ
Sweden 3.div Mellersta Norrland
00:00 Sodra Sandby IF 2-2 Tomelilla IF
00:00 Adolfsbergs IK 2-2 คังซอร์ บีเค
00:30 ไอเอฟ อัลการ์น่า 1-2 โซเดอร์เฮล์ม เอฟเอฟ
00:30 มารซ์ต้า ไอเค 0-2 IFK Uppsala
00:30 Hargs BK 1-0 วอร์มโด ไอเอฟ
01:00 IK Franke 3-0 Brottby
01:00 วาร์ทานส์ 1-3 วัคซาเล่ เอสเค
01:00 Hanvikens SK 1-1 Angby IF
Sweden Div 3 Mellersta
00:00 Gottne IF 2-2 ไอเอฟเค อูเมโอ
00:00 Sandviks IK 2-1 อนุดโจ ไอเอฟ
00:00 ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม 3-1 Nosaby IF
00:00 ไอเอฟโอ บรอโมล่า ไอเอฟ 1-1 ไอเอฟเค เบอร์ก้า
00:00 วาเนอร์สบอร์ก 1-3 Nordvarmland FF
00:00 ทอลสแลนด้าไอเค 2-2 วาร์กาด้า ไอเค
00:00 ไอเอส ฮาลเมีย 4-1 วินเบิร์ก ไอเอฟ
00:30 ไอเอฟเค อัสปุดเดน-เทลลัส 0-2 FC Stockholm Internazionale
00:30 IFK Ostersund 3-0 Kramfors-Alliansen
00:30 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 2-2 ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ
00:30 สควิลเจโบ เอสเค 4-1 วอลโบ เอฟเอฟ
00:30 ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม 0-2 สเตนังซันส์ ไอเอฟ
00:45 Huddinge IF 1-2 วาร์มโบลเอฟซี
Southern Sweden
00:00 วาสต้า ฟลอรุนด้า 2-2 Angered BK
Venezuela U20 League
00:00 โมนาคัส(สำรอง) 1-1 เมโทรโปลิตานอส เอฟซี(สำรอง)
02:00 เอสตูเดียนเตส เมริด้า(สำรอง) 2-2 ปอร์ตูเกซ่า เอฟซี(สำรอง)
02:30 Estudiantes de Caracas Reserves 3-6 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา(สำรอง)
02:30 ลาเนรอส เดอ กวานาเร(สำรอง) 3-3 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า (สำรอง)
ลัตเวีย คัพ
00:30 Krimulda 3-2 KEIKO
01:00 FK Aliance 1-2 คาร์โก/ดีเอฟเอ
Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:00 วิลลา ซาน คาร์ลอส เลื่อน Excursionistas
01:00 วิลลา ซาน คาร์ลอส เลื่อน Excursionistas
Brazil L
01:00 เมสคิวต้า 1-1 บาร์เซโลนาอีซี
01:00 Perolas Negras 0-0 ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ
01:00 ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ 1-1 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ)
01:00 Mageense FC 1-0 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ
01:00 แคมโพสอาร์เจ 0-0 Serra Macaense
01:00 Campo Grande CE เลื่อน กิวมาดอส อาร์เจ
01:00 บาร์รา มานซา เอฟซี 0-3 บองซูเซสโซ่
01:00 CEAC/Araruama 1-0 อเมริกาโน่ อาร์เจ
Brazil Catarinense Division 2
01:00 บาร์ราเอฟซี 1-1 คอนคอร์เดีย เอสซี
01:00 บลูเมเนา อีซี 2-1 EC Prospera
06:30 ฟลูมิเนนเซ่ เอสซี 2-2 อัลมิรันเต้ บาร์โรโซ่เอสซี
06:30 ยูเวนตุสเอสซี 2-0 Guarani de Palhoca
Iceland U19 League
01:00 Keflavik U19 2-3 ฮัวการ์ (ยู 19)
01:00 Leiknir KB U19 0-1 เฮชเค โคปาโวกูร์ ยู 19
03:00 เบรย์ดาบลิค ยูบีเค ยู 19 0-2 Virgin grid U19
Uruguay Reserve League
01:00 บอสตันริเวอร์(สำรอง) 0-1 ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(สำรอง)
Northern Ireland Cup Women
01:45 ลิสเบิร์น(ญ) 7-2 คิลเล่น เรนเจอส์(ญ)
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์โลก
02:00 ญี่ปุ่น(ญ) 0-2 อังกฤษ(ญ)
02:00 สกอตแลนด์(ญ) 3-3 อาร์เจนตินา (ญ)
Chile Primera D
02:00 Lautaro de Buin 2-6 โคลชากัว ซีดี
Northern Ireland Women
02:00 Crusaders Newtownabbey Strikers (w) 0-4 Sion Swifts (w)
02:00 เกล็นโตรัน (ญ) 7-0 เดอร์รี่ ซิตี้ (ญ)
02:00 Comber Recreation FC (w) 0-4 คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ)
Iceland 4 Deild
02:00 Hviti Riddarinn 7-1 KM Reykjavik
03:00 Ellidi 3-1 KFR Hvolsvollur
03:00 KA Asvellir 1-2 KFR Aegir
03:00 Lettir Reykjavik 2-3 ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
02:15 เคอาร์ เรย์ยาวิค 3-2 วาลูร์ เรย์ยาวิค
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
02:15 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 0-1 ฟจอลเนอร์
Iceland Womens Division 1
02:15 อัคราเนส(ญ) 1-0 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ)
Grenada Premier Division
03:30 Royal Grenada Police Force 2-0 Christian Strikers
Ecuador Cup
04:00 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 1-1 Independiente Juniors
โคปาอเมริกา
04:30 โคลัมเบีย 1-0 กาตาร์
07:30 อาร์เจนตินา 1-1 ปารากวัย
Canadian Premier League
05:00 HFX Wanderers FC 1-2 Cavalry FC
06:00 ยอร์ก 9 เอฟซี 0-0 เอฟซี เอดมันตัน
USA National Premier Soccer League
05:40 เดย์ตัน ดัทช์ ไลออนส์ 0-2 ชิคาโก้ ไฟร์ พรีเมียร์
06:00 Lansing Ignite FC 1-0 โตรอนโต้ เอฟซี 2
06:00 แบล็ค ร็อค เอฟซี 0-2 เวสเทิร์น แมส ไพโอเนียร์
06:00 บอสตัน 2-2 ซีโคสท์ ยูไนเต็ค แพลนทอมส์
06:00 บัซมอนท์ ทอร์ช เอฟซี 1-0 จูเนียร์โลนสตาร์
06:15 พอร์ตแลนด์ ฟีนิกซ์ 3-1 เอซี คอนเนคติคัท
06:25 Storm FC 1-4 Jacksonville Armada U23
06:30 Westchester Flames 0-3 Manhattan SC
06:30 Ozark FC 0-3 ทัลซ่า แอธเลททิค
07:00 ลอง ไอแลนด์ เร้า ไรเดอร์ 4-1 เอฟเอ ยูโร
07:00 Minnesota star 0-3 Duluth
07:00 บรูคลิน อิตาเลียน 4-1 นิวยอร์ก แอธเลติก คลับ
07:05 Orange County SC II 3-3 Gezesite Santiago
USA Women Premier League
05:55 Peachtree City (W) 0-0 Nashville Rhythm FC (w)
06:00 ชิคาโก ซิตี้ เอสซี (ญ) 0-2 Chicago Red Stars Reserves (w)
06:00 Indian Saints(W) 1-6 FC Pride (W)
07:00 AHFC Royals (w) 1-1 TTI Bluebonnets (w)
07:00 Lake Norman Eclipse (W) 1-1 Carolina Rapids (W)
USA โอเพ่น คัพ
06:00 ดีซี ยูไนเต็ด 1-2 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
06:30 ออร์แลนโด ซิตี้ 0-0 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
คอนแคแคฟโกลด์คัพ
07:05 คิวบา 0-3 มาร์ตีนิก