บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 29-01-2023

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป ตูลูส
รอง 0.25 (FRA D1 21:00)
โคโลญจน์
ต่อ 0.5 (GER D1 21:30)
นาโปลี
ต่อ 0.5/1 (ITA D1 02:45)
น็องต์
รอง 0.25 (FRA D1 21:00)
ยูเวนตุส
ต่อ 1 ลูก (ITA D1 21:00)
ราซิ่ง เกงค์
ต่อ 1.5/2 (BEL D1 03:00)
อองเช่ร์
รอง 0.5 (FRA D1 21:00)
โฟรซิโนเน่
ต่อ 0.5/1 (ITA D2 22:15)
เรอัล มาดริด
สูง 2.5 (SPA D1 03:00)
เต็ง ตูลูส
รอง 0.25 (FRA D1 21:00)
โคโลญจน์
ต่อ 0.5 (GER D1 21:30)
ราซิ่ง เกงค์
ต่อ 1.5/2 (BEL D1 03:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 29-01-2023

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง เลเวอร์คูเซ่น
สูง 3 ลุก (GER D1 23:30)
ลำพูน วอริเออร์
รอง 0.25 (THA PR 18:00)
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
สูง 2.5/3 (THA PR 18:30)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
33171
Cha'lad Kob 26 22/1/3 80 WWLWWWWWWW -
2
48572
Tew Nawapon Nb 25 18/2/5 62.5 WDwWWLlLWW -
3
76740
Chaimongkhon Mekaew 28 19/0/9 61 LLWLwWWWlw -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
478 vip
Aussaz Thus 3/28 15 (28) 583.33
LWLWL
LWLll
WLWLW
-
-
-
-
-
2
45542
Noppachat Khamsuri 4/28 15 (28) 500.00
LWLDL
WLwlD
lLLWL
-
-
-
-
-
3
76455
ออม มีตัง 2/28 15 (28) 500.00
WLlLl
lWlWL
LwLLW
โวเลนดัม
ลาซิโอ
สปอร์ติ้ง กิฆอน
เร็กซ์แฮม
คาซ่า เพีย เอซี
download iOS app

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] 2. Bundesliga
  19:30  ฮัมบูร์ก ฮัมบูร์ก VS Eintracht Braunschweig  Eintracht Braunschweig  
  19:30  Arminia Bielefeld Arminia Bielefeld VS Sandhausen  Sandhausen  
  19:30  Nuernberg Nuernberg VS St. Pauli  St. Pauli  
[วิเคราะห์บอล] LaLiga
  20:00  Real Valladolid Real Valladolid VS บาเลนเซีย  บาเลนเซีย  
  22:15  Osasuna Osasuna VS แอตฯ มาดริด  แอตฯ มาดริด  
  00:30  เซลตา บีโก เซลตา บีโก VS แอธเลติก บิลเบา  แอธเลติก บิลเบา  
  03:00  รีล มาดริด รีล มาดริด VS รีล โซเซียดัด  รีล โซเซียดัด  
[วิเคราะห์บอล] Liga Portugal
  22:30  Vizela Vizela VS ริโอ อาฟ  ริโอ อาฟ  
  22:30  Casa Pia AC Casa Pia AC VS Santa Clara  Santa Clara  
  01:00  Boavista Boavista VS Portimonense  Portimonense  
  03:30  Famalicao Famalicao VS เอสโตริล  เอสโตริล  
[วิเคราะห์บอล] Liga Profesional
  03:00  Club Atletico Platense Club Atletico Platense VS Newell's Old Boys  Newell's Old Boys  
  05:15  Instituto Instituto VS Sarmiento  Sarmiento  
  05:15  Racing Club Racing Club VS Belgrano  Belgrano  
  05:15  Colon Colon VS Lanus  Lanus  
  07:30  Boca Juniors Boca Juniors VS Atletico Tucuman  Atletico Tucuman  
[วิเคราะห์บอล] เอฟเอ คัพ
  20:30  ไบร์ทตัน ไบร์ทตัน VS ลิเวอร์พูล  ลิเวอร์พูล  
  23:30  Wrexham Wrexham VS Sheffield United  Sheffield United  
[วิเคราะห์บอล] บุนเดสลีกา
  21:30  ชาลเก้ 04 ชาลเก้ 04 VS FC Koln  FC Koln  
  23:30  เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น VS ดอร์ทมุนด์  ดอร์ทมุนด์  
[วิเคราะห์บอล] กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ
  18:30  มิลาน มิลาน VS ซาสซัวโล  ซาสซัวโล  
  21:00  ยูเวนตุส ยูเวนตุส VS Monza  Monza  
  00:00  ลาซิโอ ลาซิโอ VS ฟิออเรนติน่า  ฟิออเรนติน่า  
  02:45  นาโปลี นาโปลี VS โรม่า  โรม่า  
[วิเคราะห์บอล] ลีกเอิง
  19:00  นีซ นีซ VS ลีลล์  ลีลล์  
  21:00  Strasbourg Strasbourg VS ตูลูส  ตูลูส  
  21:00  Brest Brest VS Angers  Angers  
  21:00  Clermont Foot Clermont Foot VS น็องต์ส  น็องต์ส  
  21:00  Auxerre Auxerre VS มงต์เปลลิเยร์  มงต์เปลลิเยร์  
  23:05  AC Ajaccio AC Ajaccio VS ลียง  ลียง  
  02:45  ปารีส แซงต์ แชร์กแมง ปารีส แซงต์ แชร์กแมง VS แรงส์  แรงส์  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ดัตช์
  18:15  ทเวนเต้ ทเวนเต้ VS เฟเยนูร์ด  เฟเยนูร์ด  
  20:30  FC Volendam FC Volendam VS FC Groningen  FC Groningen  
  20:30  เอ็กเซลซิเออร์ เอ็กเซลซิเออร์ VS อาแจ๊กซ์  อาแจ๊กซ์  
  22:45  คัมบูร์ คัมบูร์ VS Fortuna Sittard  Fortuna Sittard  
[วิเคราะห์บอล] ตุรกี
  17:30  Istanbulspor Istanbulspor VS Kayserispor  Kayserispor  
  23:00  อิสตันบุล อิสตันบุล VS คอนยาสปอร์  คอนยาสปอร์  
  23:00  เฟเนบาร์เช่ เฟเนบาร์เช่ VS คาซิมปาซา  คาซิมปาซา  
[วิเคราะห์บอล] Premiership
  20:30  Livingston Livingston VS Hearts  Hearts  
  23:00  Dundee United Dundee United VS เซลติก  เซลติก  
download iOS app

ข่าวฟุตบอล

download iOS app

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอาทิตย์ที่ 29 มกราคม 2566
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ซือเปร์ลีก
17:30 อิสตันบูลสปอร์ เคย์เซริสปอร์ ปป - 10 รองอิสตันบูลสปอร์ $$$
22:59 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค คอนยาสปอร์ 0.5 - 10 รองคอนยาสปอร์ $$$
22:59 เฟเนร์บาห์เช่ คาซิมปาซ่า 1.5 ต่อเฟเนร์บาห์เช่ $$$
ไทยลีก
18:00 ขอนแก่น ยูไนเต็ด สุโขทัย เอฟซี 0.5 - 5 ต่อขอนแก่น ยูไนเต็ด $$$
18:00 ลำพูน วอร์ริเออร์ ราชบุรี มิตรผล เอฟซี ปป - 10 รองลำพูน วอร์ริเออร์ $$$
18:30 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด ชลบุรี เอฟซี 1/1.5 - 10 รองชลบุรี เอฟซี $$$
19:00 โปลิศ เทโร เอฟซี บางกอกกล๊าส เอฟซี 0.5 รองโปลิศ เทโร เอฟซี $$$
เอเรอดีวีซี
18:15 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม ลบสิบ เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม $$$
20:30 โวเลนดัม โกรนิงเก้น ปป - 10 รอง โกรนิงเก้น $$$
20:30 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 2 - 10 รองเอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี $$$
22:45 เอสซี คัมบูร์ ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด ปป - 5 รองฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด $$$
เซเรียอา
18:30 เอซี มิลาน ซัสเซาโล่ 1/1.5 - 5 รองซัสเซาโล่ $$$
21:00 ยูเวนตุส มอนซ่า 1912 1 - 10 ต่อยูเวนตุส $$$
00:00 ลาซิโอ ฟิออเรนติน่า 0.5 - 5 รองฟิออเรนติน่า $$$
02:45 นาโปลี เอเอส โรม่า 0.5/1 - 5 ต่อนาโปลี $$$
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า
18:30 ปิแอส กลิวิส จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก ปป รองจาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก $$$
21:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ โคโรน่า คีลเซ่ 1/1.5 รองโคโรน่า คีลเซ่ $$$
23:30 เลเชีย กอเดนซ์ วิสล่า พล็อค เสมอ ต่อเลเชีย กอเดนซ์ $$$
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
19:00 นีซ ลีลล์ เสมอ ต่อลีลล์ $$$
21:00 แกลร์กมงต์ ฟุต น็องต์ ปป - 5 รองน็องต์ $$$
21:00 สตารส์บูร์ก ตูลูส ปป - 5 รองตูลูส $$$
21:00 เอเจ โอแซร์ มงต์เปลลิเย่ร์ ปป - 5 รองมงต์เปลลิเย่ร์ $$$
21:00 แบรสต์ อองเช่ร์ ปป รองอองเช่ร์ $$$
23:05 อฌักซิโอ้ โอลิมปิก ลียง 0.5/1 - 5 ต่อโอลิมปิก ลียง $$$
02:45 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง แร็งส์ 1.5/2 ต่อปารีส แซงต์ แชร์กแมง $$$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
19:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น ปป รองเอสเฟาซานด์เฮาเซ่น $$$
19:30 ฮัมบูร์ก ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 1 ต่อฮัมบูร์ก $$$
19:30 เนิร์นแบร์ก ซังค์ เพาลี ลบสิบ ซังค์ เพาลี $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
19:30 อันเดอร์เลชท์ รอแยล อันท์เวิร์พ ลบสิบ รอแยล อันท์เวิร์พ $$$
22:00 เซอร์เคอร์ บรูซ เคเอเอ เกนท์ ปป - 10 รองเซอร์เคอร์ บรูซ $$$
00:30 ซูลเต้ วาเรเกม คลับบรูซ 0.5/1 ต่อคลับบรูซ $$$$
03:00 ราซิ่ง เกงค์ เซอแร็ง ยูไนเต็ด 1.5/2 ต่อราซิ่ง เกงค์ $$$$
ลาลิกา
20:00 เรอัล บายาโดลิด บาเลนเซีย ปป - 5 รองเรอัล บายาโดลิด $$$
22:15 โอซาซูน่า แอตเลติโก้ มาดริด ปป รองโอซาซูน่า $$$
00:30 เซลต้า บีโก้ แอธเลติก บิลเบา เสมอ ต่อแอธเลติก บิลเบา $$$
03:00 เรอัล มาดริด เรอัล โซเซียดาด 0.5/1 - 10 ต่อเรอัล มาดริด $$$
เซเรียบี
20:00 อัสโคลี่ ปาแลร์โม่ ปป - 10 รองปาแลร์โม่ $$$
22:15 โฟรซิโนเน่ เบเนเวนโต้ 0.5/1 ต่อโฟรซิโนเน่ $$$$
เซกุนด้า ดิวิชั่น
20:00 มิรานเดส อลาเบส เสมอ ต่ออลาเบส $$$
22:15 เลบานเต้ บูร์โกส ซีเอฟ 1 - 10 รองบูร์โกส ซีเอฟ $$$
00:30 อัลบาเซเต้ ซีดี ลูโก้ 0.5/1 - 10 ต่ออัลบาเซเต้ $$$
00:30 สปอร์ติ้ง กิฆอน มาลาก้า 0.5 ต่อสปอร์ติ้ง กิฆอน $$$
03:00 Ibiza Eivissa เอฟซี คาร์ทาเกน่า เสมอ ต่อIbiza Eivissa $$$
สวิสซูเปอร์ลีก
20:15 ยัง บอยส์ วินเตอร์ทูร์ 1.5 ต่อยัง บอยส์ $$$
22:30 เอฟซี ซูริค เซนต์ กัลเลน ปป - 5 รองเซนต์ กัลเลน $$$
22:30 เซอร์เวตต์ เอฟซี ซิยง ปป - 10 รองเอฟซี ซิยง $$$
เอฟเอคัพ
20:30 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน ลิเวอร์พูล เสมอ รองไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน $$$
21:00 สโต๊ค ซิตี้ สตีฟเนจ โบโรห์ 0.5/1 - 10 ต่อสโต๊ค ซิตี้ $$$
23:30 เร็กซ์แฮม เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 0.5 ต่อเชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด $$$
บุนเดิสลีกา
21:30 ชาลเก้ 04 โคโลญจน์ 0.5 - 10 ต่อโคโลญจน์ $$$
23:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ ปป - 5 รองโบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ $$$
ปรีไมราลีกา
22:30 วิเซล่า ริโอ อาฟ 0.5 ต่อวิเซล่า$$$
22:30 คาซ่า เพีย เอซี ซานตาคลารา 0.5 - 5 รองซานตาคลารา $$$
01:00 เบาวิสต้า เอฟซี ปอร์ติโมเนนเซ่ ปป รองปอร์ติโมเนนเซ่ $$$
03:30 ฟามาลิเคา เอสโตริล ปป รองเอสโตริล $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
03:00 ซีเอ พลาเทนเซ่ นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ ปป - 10 รองนีเวลล์ โอลด์ บอยส์ $$$
05:15 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ ลานุส ปป - 10 รองลานุส $$$
05:15 ราซิ่ง คลับ เบลกราโน่ 0.5/1 ต่อราซิ่ง คลับ $$$$
05:15 อินสติทูโต เด คอลโดบา ซาร์เมียนโต้ ปป รองซาร์เมียนโต้ $$$
07:30 โบคา จูเนียร์ส แอดเลติโก ทูคูแมน 0.5/1 - 5 ต่อโบคา จูเนียร์ส $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันเสาร์ที่ 28 มกราคม 2566
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
เอ-ลีก
13:00 FC Macarthur 2-2 เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี
15:45 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 2-2 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์
Japan Women Empresss Cup
13:00 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) 4-0 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ)
ISR U19
13:30 มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19) 2-0 Hakoach Macabi Ramat Gan U19
14:30 ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา นาฮัม สเตลมาห์ (ยู19) 1-1 Hapoel Hod Hasharon U19
15:30 มัคคาร์บีไอโรนี่ เคอร์ยาต อตา(ยู 19) 2-0 ฮาโปเอล แอ็คเร่(ยู 19)
16:00 เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) 2-0 ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19)
16:00 บีไน ซาคห์นิน(ยู19) 2-4 ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19)
16:15 ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) 2-0 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19)
16:30 มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) 0-0 บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19)
16:50 ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 1-6 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19)
17:00 มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) 3-1 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19)
17:00 มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) 1-2 แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19)
18:00 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) 3-1 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19)
19:00 Tzeirey Kafr Kana U19 1-2 Ironi Nesher U19
19:00 Hapoel Umm al-Fahm U19 1-1 Football Club Nave Yosef U19
19:30 เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 8-0 เบต้า เทล อาวีฟ แบท แยม(ยู19)
20:00 Ashdod Rafi Elbaz U19 2-1 ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19)
Australia W-League
13:30 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ) 1-0 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ)
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1
14:00 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 2-1 ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี
17:00 ไทจง เอฟซี 0-5 คิตฉี
กระชับมิตร (สโมสร)
14:00 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 1-2 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด
15:00 เอฟเค คิมกี้ 1-2 เวเลส
15:00 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 0-1 Dinamo Tbilisi II
15:00 รัสเซลล์ซิตี้ 0-3 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
15:00 มาริบอร์ 1-1 Shakhtar B
16:00 เคเอส พอลโควิค 1-2 โครบริ โกลกูฟว์
16:00 ดราโกโวลแยค 0-4 Kustosija
16:00 แคลดโน่ 5-5 เอสเค ซาปี้
16:00 ฮราเดตซ์กราลอเว บี 0-2 เอ็มเอฟเค ชรูดิม
16:00 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก 1-2 Banik Most
16:00 ดินาโม มินส์ค 3-0 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์
16:00 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 2-1 SKA Khabarovsk II
16:00 ซิกม่า โอโลมุช บี 3-0 ฟรีเดค-มิสตัค
16:00 เอฟซี โกเมล 2-2 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล
16:00 Slavicin 0-6 ซลิน 2
16:10 โรชเดล โรเวอร์ 2-2 บริสแบน ซิตี้
16:30 โบฮีเมียนส์ 1905 บี 5-1 เอฟเค โคลิน
16:30 บลานส์โค 3-2 สโลแวน โรซิค
16:30 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 1-1 โอปาว่า
16:30 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 0-0 สเตล รุสซ์โซว
16:30 เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 0-3 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน
16:30 สโตรกิโน่ มอสโก 2-2 Torpedo Moskau II
17:00 เอสวี รีด 3-2 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา
17:00 CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud 1-4 ยูนิเรีย เดจ
17:00 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 2-3 ทริเน็ค
17:00 Concordia Elblag 3-1 KP Starogard Gdanski
17:00 เอสเคเอฟซีเรด 0-2 FK Povazska Bystrica
17:00 รุช ซอร์ซอฟ 1-1 Hutnik Krakow
17:00 มิดเดลฟาร์ท 2-4 โคลดิ้ง
17:00 วิโซซิน่า จิคลาวา 3-0 วิคตอเรีย ซิซคอฟ
17:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 1-1 เอสเค ปรอสเตียยอฟ
17:00 III. เครูเลติ ทียูอี 1-2 อีเอสเอ็มทีเค
17:00 RCO Agde 1-0 เอฟซี ดาบาส
17:00 ซูก 94 2-0 Rotkreuz
17:00 โปโลเนีย ไบตอม 2-2 Zaglebie Sosnowiec(เยาวชน)
17:00 เทรนซิน 3-0 Raca Bratislava
17:00 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 3-3 ACS Viitorul Simian
17:00 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 3-1 ซลูตัสค์
17:00 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 1-1 บานิค ออสตราว่า 2
17:00 เซคซาร์ด ยูเอฟซี 0-1 Majosi
17:00 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) 8-0 อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ)
17:00 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 2-1 เอสเค ลิเซน
17:00 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 1-2 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค
17:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 0-3 บาลินเกอร์
17:00 เอ็นเคโอซีเยค 2 0-2 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย
17:00 Beech Sigit 2-3 Ivancsa
17:00 ซูดูว่า 1-0 วิกรี่ ซูวอลกี้
17:00 ปุชกาช อคาเดเมีย 2 2-1 ปาคซิ เซ 2
17:00 บุดดาออร์ส เอสซี 2-1 Vasas SC II
17:00 ทาทาบันย่า 3-1 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2
17:15 เอ็มพี มิคเคลลี่ 1-1 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา
17:30 มีดซ์ เลกนิก้า 2 3-1 KS Pogon Nowe Skalmierzyce
17:30 เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) 2-1 Rekord Bielsko Biala (w)
17:30 ดนีโปร โมกิเลฟ 0-0 เอฟเค วิเท็บส์ค
17:30 เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) เลื่อน FC Futura Juniorit U20
17:30 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 2-0 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์
17:45 เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต 1-2 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
18:00 เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 3-2 Usv Mettersdorf
18:00 โปกอน ซีดล์เซ 2-2 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว
18:00 สปาร์ตาปราก 2 2-5 ดูก้า ปรากซ์
18:00 อินเตอร์ ตูร์คู 2-1 ซัลปา
18:00 เออเฮิสกี้ บรอด 0-4 MSK Puchov
18:00 เอฟซี เฮลซิงกอร์ 2-0 วอนลอส
18:00 แชมร็อค โรเวอร์ส 7-1 Treaty United
18:00 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 1-1 ฮาล์มสตัด
18:00 ซิอัวลิอาย 0-0 เจลกาว่า
18:00 สปายริส เคานาส 6-1 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส
18:00 บีเค เฟรม 3-4 เอฟเค 2000
18:00 Ifo Bromolla IF (w) 0-7 วิทสโจ จีไอเค (ญ)
18:00 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 1-1 โฮโบร
18:00 เอ็นดี กอริก้า 3-0 รุกห์ วินนีกี้
18:00 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 2-3 โซกอล ออสโตรดา
18:00 SK Kosmonosy 2-0 เอฟซี เซนิท คาสลาฟ
18:00 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 0-3 ครีลย่า โซเวียตอฟ
18:00 Voska Sport 3-0 เบรกัลนิก้า สติป
18:00 ฮิลลิร็อด 1-3 ลิงบี้
18:00 อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ 0-0 วาสต้า ฟลอรุนด้า
18:10 ออดราออปอเล 1-1 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
18:15 เจเอพีเอส 2-2 เคทีพี ค็อตก้า
18:15 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 6-0 เบรย์ วันเดอเรอร์ส
18:25 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 4-1 ซลาเต้ โมราฟเซ่
18:30 โกลนิค เลชน่า 0-2 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
18:30 เฟรมัด อเมเจอร์ 3-0 บี 73 สลาเกลเซ่
18:30 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 5-1 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
18:45 พีริน บลากอเยฟกราด 2-0 โบเตฟ วราตซา
19:00 ทีเจ สตาร์เบอร์โน 3-4 เอสซี ซนอย์โม
19:00 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 3-1 Jezero Plav
19:00 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 1-1 สโลโบด้า อูซิเซ่
19:00 เอบี โคเปนฮาเกน 2-1 ไนโคบิ้ง เอฟซี
19:00 วีเอสเค อาร์ฮุส 2-1 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ
19:00 วัตเทินไชด์ 09 0-2 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์
19:00 โรสกิลด์ 4-2 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
19:00 เกเฟล ไอเอฟ 2-1 ไอเค บราเก้
19:00 กเจลแซส 1-3 สตาเบ็ค
19:00 เอสเคยู อัมเสตทเทน 2-2 LASKลินซ์(เยาวชน)
19:00 โอเรโบร 2-0 Orebro Syrianska IF
19:00 VFB Hallbergmoos 2-4 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น
19:00 ไฮเดอร์ เอสวี 2-11 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล
19:00 SG Barockstadt 2-2 Rot-Weiss Walldorf
19:00 FK Gigant Saedinie 2-1 Botev Plovdiv II
19:00 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) 3-3 คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19)
19:00 จีเจลเลอราเซน ไอเอล 2-0 ยูลเลิร์น เอฟซี
19:00 เชอตาโนโว มอสโก 2-2 เอฟซี มูรอม
19:00 จีเคเอส ทิคี 3-2 KP Calisia Kalisz
19:00 เอ็นเค มูรา 05 1-1 เอฟเค สเกนดิจา 79
19:00 เอฟเค โคซุส 0-1 Detonit Plachkovica
19:00 เอฟเค โอครีด 2004 2-1 โปเบด้า
19:00 เอฟเค สโกเปีย 3-3 KF Arsimi
19:15 ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) 1-0 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช
19:20 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 3-3 Podhale Nowy Targ
19:30 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 0-1 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค
19:30 เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส 0-6 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค
19:30 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 4-1 เอฟเค โคซิค
19:30 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 0-0 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
19:30 FK Igman Konjic 1-0 เอฟเค เวเลซ
19:30 ตอร์ปิโด มินส์ค 0-2 เนเมน กร็อดโน่
19:30 เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) 1-6 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์
19:30 เอไอเคโซลน่า (ญ) 1-2 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ)
19:30 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 2-0 Pogonmazovik
19:30 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 2-2 ตอร์ปิโด คาตูซี่
19:50 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 2-1 แลนด์สโครน่า
20:00 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา เลื่อน คลับสปอร์ต เอเมเลค
20:00 Chrobry Glogow II 4-9 KS Polonia Sroda Wlkp
20:00 Duren 7-1 เฮนเนส 05
20:00 บอนเนอร์เอสซี 1-2 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05
20:00 เอฟซี ฮาเนา 93 3-3 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก
20:00 ไวเด้นบรูค 2-1 เฮสเซ่น คาสเซล
20:00 รีดอมเลีย 3-3 รูเดส
20:00 เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน 2-2 SV Schwechat
20:00 รัวฟอส 3-0 สคีด ออสโล
20:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 0-4 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น
20:00 สปาร์ตา ปราก (ญ) 2-0 เซ็นต์. พอลเท่น(ญ)
20:00 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 3-1 SK Treibach
20:00 เวียเนอร์ วิคตอเรีย 3-2 Langenrohr
20:00 โมสส์ 5-0 สปินท์ เจลอย
20:00 Orn-Horten 0-3 ซานเดฟยอร์ด
20:00 SGV ไฟร์เบิร์ก 8-1 Calcio Leinfelden-Echterdingen
20:00 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 0-2 วาสเทราส เอสเค เอฟเค
20:00 เฮลซิงบอร์ก 1-2 มอลล์บี้ เอไอเอฟ
20:00 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น 0-1 SG Finnentrop/Bamenohl
20:00 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 1-1 บีเอสวี เรห์เด้น
20:00 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 1-5 เยอร์การ์เด้น
20:00 ทียูเอสโคเบลนซ์ 1-2 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต
20:00 เอสวี ลิปสตัดท์ 0-5 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
20:00 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 5-2 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2
20:00 เอสเฟา สแตรเลน 2-1 แบร์กิช กลัดบลัค 09
20:00 TSV Kottern 0-4 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น
20:00 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 0-3 พรูเบน มุนสเตอร์
20:00 ซองน์ดาล 0-0 โฮดด์
20:00 เอสซี เบรเกนซ์ 0-3 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913
20:00 โมลด์ 2-1 เอสเค ทราเอฟฟ์
20:00 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ 1-0 แอตวิดาเบิร์ก
20:00 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 4-0 TSV Schwaben Augsburg
20:00 ฮัมมาร์บี้(ญ) 3-0 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ)
20:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 1-0 BK Hacken (W)
20:00 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 3-1 Vaxjo (w)
20:00 Ovrevoll Hosle(w) 0-2 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)
20:00 ซีเอส เพแทนจ์ 0-0 FC Berdenia Berbourg
20:00 อโวลเนส (ญ) 2-2 คลีบ (ญ)
20:00 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 2-4 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน
20:00 FV Ravensburg 2-3 วีเอฟอาร์ อาเล่น
20:00 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 1-0 DJK Ammerthal
20:00 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 4-2 สลาเวีย ปราก 2
20:00 เวิร์ซบวร์ก เอฟวี 6-0 ดีเจเค เจเบนบัช
20:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(Am) 1-0 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
20:00 โฮลสไตน์ คีล 2 3-1 SV Atlas Delmenhorst
20:00 TSV Bordesholm 0-6 ซังค์ เพาลี 2
20:00 Phonix Lubeck 4-0 SC Vorwarts Wacker Billstedt
20:00 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 2-1 ฮอนฟอสส์ บีเค
20:00 บาเต้ โบริซอฟ 3-0 สลาเวีย โมซีร์
20:00 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 4-0 คุฟซไตน์
20:00 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 4-0 Hostert
20:00 เอลเคเอสลอดซ์ 0-0 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า
20:00 โคลูบารา 1-0 Rukh Vynnyky U19
20:00 เมตาลิสต์ คาร์คีฟ 0-1 โลโคโมทีฟ โซเฟีย
20:00 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 3-0 ตูกุมส์-2000
20:00 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 2-1 อลาชเคิร์ต
20:00 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา เลื่อน คลับสปอร์ต เอเมเลค
20:10 SV Lafnitz II 2-1 FC Andelsbuch
20:30 เอสวี รีด 2-2 ซังค์ พอลเท่น
20:30 เอสซี เครียนส์ 4-2 ลังเงนทาล
20:30 โคโลญจน์ (เยาวชน) 2-1 ทีเอสเฟา อับสแตดท์
20:30 เอ็นเค โอปาติยา 0-2 NK Dubrava Zagreb
20:30 วาลเบิร์ก เอฟซี 1-1 ฟัลเค่นเบิร์ก
20:45 ควิด ฮอลเด้น 0-1 โกรลุด
21:00 FC Salzburg 1-0 สโลวาน บราติสลาวา
21:00 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 1-5 กราเซอร์ เอเค
21:00 Ringmahon Rangers 3-3 Treaty United
21:00 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 3-0 เซอด็อง
21:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 2-1 เซอร์เวตต์ (ญ)
21:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) 0-2 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ)
21:00 บอลติกปาเนเวจิส 0-1 เมตต้า/ลู ริกา
21:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 7-1 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี
21:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 0-1 เวเจิล
21:00 มาริบอร์ 2-0 ดินาโม เคียฟ
21:00 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 1-0 เจเอส คาบิลี่
21:00 เอฟเค คิมกี้ 2-0 เอฟซี พิวนิค
21:00 สลิโก โรเวอร์ส 2-2 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์
21:00 เลฟสกี้ โซเฟีย 0-1 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม
21:00 รูบิน คาซาน 2-1 ครีลย่า โซเวียตอฟ
21:30 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 4-1 FK Aksu
21:45 โดโกเรต์ส รัซกราด 2-1 ดินาโม ทบิลิซี
22:00 ออร์ไกร์ท 3-2 ไอเค ออเดวอร์ด
22:00 ETO กีโอรี่ (ญ) 1-1 สโลวัคโก้ (ญ)
22:00 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 2-7 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ )
22:00 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 4-0 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์
22:00 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 2-3 ฮัมมาร์บี้
22:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 3-2 Hegelmann Litauen
22:00 ซามเตรเดีย 3-0 Gareji Sagarejo
22:00 บานิค ออสตราว่า(ญ) 2-1 ปาร์ดูบีตเซ (ญ)
22:00 จิวเนสเซ่ 4-2 Bettembourg
22:00 US Berdorf-Consdorf 0-2 Jeunesse Schieren
22:00 SK Vysoke Myto 0-3 เอสเอฟเค โชวิน่า
22:00 เอสซี ไวซ์ 1-0 Kohfidisch
22:00 สเตล รุสซ์โซว 1-1 วิสลา พูลาเว่
22:00 เชลบอร์น 3-0 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด
22:30 ซีเอส เพแทนจ์ 1-2 แอตเซลล่า
22:59 แชมร็อค โรเวอร์ส 2-1 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)
22:59 SpVgg ไวเดน 2-3 SpVgg Hankofen-Hailing
00:00 คาพา 1-2 พีเค-35 วานตา
00:00 ลองฟอร์ด ทาวน์ 0-2 เชลบอร์น
00:30 เอฟเค ริเตเรียไอ 2-0 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์
03:00 ชัตตานูกา 3-3 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
03:00 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 1-1 ลอส แอนเจลิส เอฟซี
04:00 CDA Monte Miaz 0-0 สปอร์ติโว เบลกราโน่
05:00 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) เลื่อน มาชัค รูนา
06:00 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 0-4 St. Louis CITY SC
06:10 บลูมมิ่ง 2-2 โมนาคัส เอสซี
09:20 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 1-0 มาชัค รูนา
OFC Club Championship U17
14:00 นิวแคลิโดเนีย (ยู 17) 0-1 นิวซีแลนด์ (ยู 17)
Estonia Winter Tournament
14:15 Harju JK Laagri 4-3 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี
16:05 วาปรัส ปาร์นู 1-2 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน
17:00 ปาร์นู เจเค 1-1 ทาร์ตู เจเค มัก 2
18:00 เอฟซี คูเลสซาเล่ 0-0 ทรานส์ นาร์ว่า
19:15 ทูเลวิค วิจานดี่ 1-3 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2
20:30 FC Kuressaare II 2-1 Tartu Kalev
21:30 เจเคเวลโค่ทาร์ทู 4-2 Tallinna FC Ararat TTU
22:30 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 1-2 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
15:00 เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง 0-0 เปอร์ซิส โซโล เอฟซี
16:00 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด 1-1 Dewa United FC
Kenya League Women
15:10 Ulinzi Starlets (W) 0-1 Wadadia (W)
Algeria U19 Youth League
15:10 เอเอสเอ็มออราน(ยู19) 3-0 MC El Bayadh U19
15:10 MC Saida U19 1-2 ES Mostaganem U19
15:20 Hamra Annaba U19 2-1 เจเอสเอ็ม สกิกดา(ยู 19)
15:20 ES Ben Aknoun U19 5-1 อีเอส เซทีฟ(ยู 19)
15:25 ยูเอสเอ็มอัลเจอร์ (ยู19) 6-1 JS Kabylie U19
15:40 CR Temouchent U19 1-3 GC Mascara U19
อินเดียลีกดิวิชั่น 1
15:30 ราชาสถาน คลับ 1-2 ทีอาร์เอยู เอฟซี
Thai Division 2 League
15:30 ยโสธรเอฟซี 3-2 สุรินทร์ โขงชีมูล
15:30 บ้านบึง 1-2 Pluakdaeng United
15:30 สระบุรี เอฟซี 0-1 ชัยนาท ยูไนเต็ด
15:30 Lopburi City FC 2-0 อัสสัมชัญ ธนบุรี
15:30 เมืองเลย ยูไนเต็ด 1-1 ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี
15:30 Muang Trang United 1-2 ปัตตานี
15:30 พะเยา เอฟซี 1-1 วัดโบสถ์ เอฟซี
15:30 สุราษฎร์ธานี ซิตี้ 2-0 Young Singh United
15:30 สี่แควเอฟซี 2-0 นครแม่สอด ยูไนเต็ด เอฟซี
16:00 Muangnont Bankunmae FC 1-1 Royal Thai Air Force FC
17:00 จังหวัดจันทบุรี 1-0 มาบตาพุด ระยอง เอฟซี
17:30 Kanchanaburi City 1-0 อ่างทอง เอฟซี
18:00 ขอนแก่น เอฟซี 1-0 Ubon Krua Napat FC
18:00 ราชนาวีสโมสร 0-1 พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี
18:00 Phuket Andaman 3-0 ตรัง เอฟซี
18:00 พิษณุโลก เอฟซี 2-1 น่าน เอฟซี
South Africa Reserve League
15:40 Royal AM Reserves 2-0 Moroka Swallows Reserves
17:00 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง) 2-0 Richards Bay FC Reserves
Turkey A2 League U19
16:00 เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) 2-3 อิสตันบูลสปอร์(ยู 19)
16:00 เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) 1-1 เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19)
16:00 อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) 0-1 ชีวาสสปอร์(ยู19)
16:00 อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) 3-4 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19)
16:00 ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) 1-0 อลันยาสปอร์(ยู 19)
16:00 คอนยาสปอร์(ยู19) 2-0 โบลูสปอร์ (ยู 19)
16:00 Keciorengucu U19 1-1 ซัมซุงสปอร์ ยู19
16:00 Manisa Belediyespor U19 2-1 ทูสลาสปอร์(ยู19)
16:00 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์(ยู19) 1-1 Pendikspor U19
16:00 เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) 2-2 อดานาสปอร์ ยู19
16:00 อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 1-0 โคคแคลิสปอร์ (ยู19)
16:00 เอสดิเซเฮอร์สปอร์ (ยู 23) 1-0 Erokspor U19
16:00 อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) 3-1 อันคารากูคู(ยู19)
16:00 คาซิมปาซ่า (ยู 19) 2-2 เบซิคตัส เจเค (ยู 19)
17:00 เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) เลื่อน อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19)
17:00 กาลาตาซาราย (ยู 19) 5-0 ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19)
17:00 เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) เลื่อน อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19)
19:00 กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) 3-2 กัซเทป (ยู 19)
Bangladesh Premier League
16:00 พสุนธรา คิงส์ 3-1 เชค รัสเซล เคซี
16:00 Fortis Limited 1-1 บังกลาเทศ โปลิสคลับ
Italian Youth League B
16:45 โครโตเน่ (เยาวชน) 2-4 Monopoli Youth
17:00 เรจจิน่า(ยู19) 1-2 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน)
17:00 โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) 0-1 เบเนเวนโต้ (เยาวชน)
17:00 สเปเซีย(เยาวชน) 3-0 แตร์นาน่า (เยาวชน)
20:00 ปาโดวา(เยาวชน) 0-1 เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน)
20:00 เจนัว(เยาวชน) 0-0 ปาร์ม่า(เยาวชน)
20:30 FeralpiSalo Youth 1-1 เบรสชา(เยาวชน)
20:30 AlbinoLeffe Youth 0-2 ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน)
20:30 ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) 1-2 วิเชนซ่า(ยู20)
20:30 อะเลสแซนเดรีย(ยู19) 1-1 S.S.D. Monza 1912 Youth
20:30 โคโม (ยู 20) 1-0 เรจเจียนา (ยู 20)
20:30 ลาซิโอ(เยาวชน) 1-1 อัสโคลี่(เยาวชน)
20:30 เปรูจา(เยาวชน) 4-0 ปิซา(ยู 19)
20:30 Imolese Calcio Youth 1-2 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน)
20:30 สปอล(เยาวชน) 3-0 ปอร์เดโนเน(เยาวชน)
21:00 เปสคารา(เยาวชน) 2-1 Viterbese Castrense Youth
Greece U19
17:00 พาส เจียนนิน่า (ยู 19) 2-1 อโตรมิโตส (ยู 19)
17:00 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 2-1 พานาธิไนกอส(ยู19)
17:00 โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) 1-3 พาไนโทลิกอส(ยู 19)
17:00 ปาส ลาเมีย(ยู19) 2-0 Ionikos U19
19:00 OF Ierapetras U19 0-3 Kalamata U19
Kenya Premier League
17:00 คาริโอแบงกิ ชาคส์ 1-1 Bidco United
19:00 เคนยา โพลิส เอฟซี 3-0 ทัสเคอร์
19:00 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 1-2 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด
19:00 วาซิโต้ เอฟซี 1-1 เคซีบี
19:00 แมทารี่ ยูไนเต็ด 1-5 กากาเมก้า โฮมบอยซ์
19:00 พอสต้า เรนเจอร์ 1-1 FC Talanta
19:15 โซฟาพาก้าเอฟซี 2-0 Vihiga Bullets
Turkey Bayanlar 1. Ligi
17:05 ฟอมเก็ต เจนคลิก (ญ) 2-1 โคเนค เบล (ญ)
18:00 Fenerbahce SK (W) 18-0 กิเรคเบอร์นู (ญ)
ซือเปร์ลีก
17:30 ชีวาสสปอร์ 1-2 อดาน่า เดมิร์สปอร์
20:00 อันคารากูคู 0-2 กาเซียนเท็ป B.B.
20:00 ฮาเตย์สปอร์ 2-1 แทร็บซอนสปอร์
22:59 อันตัลยาสปอร์ 3-2 อุมรานิเยสปอร์
22:59 กิริซันสปอร์ 0-4 กาลาตาซาราย
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
17:30 Tuzlaspor Kulubu 2-3 ซาคาร์ยาสปอร์
20:00 อัลตินอร์ดู 1-1 โบลูสปอร์
22:59 เพนดิคสปอร์ 0-1 เกนเคลอร์บิลิจี้
ไทย ดิวิชั่น 1
17:30 เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 1-0 ราชประชา เอฟซี
18:00 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 2-1 ตราด เอฟซี
18:00 กระบี่ เอฟซี 3-0 อุทัยธานี ฟอเรสท์
18:30 นครศรียูไนเต็ดเอฟซี 5-1 ระนอง เอฟซี
19:00 กรมศุลกากร เอฟซี 1-0 สมุทรปราการ ซิตี้
Finland Championship U20
17:30 เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) เลื่อน FC Futura Juniorit U20
Syrian League
18:00 อัล จาอิส (SYR) 2-0 อัล ทาลิย่า
Turkiye Lig3
18:00 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 1-2 Ispartaspor
18:00 อินโกลสปอร์ 1-1 24 Erzincanspor
Turkey 3. Ligi B
18:00 Catalca Spor 1-0 Celspor
18:00 คาซิยาก้า 2-0 อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์
18:00 Bulvarspor 1-0 Kusadasispor
18:00 Kestel 0-0 กูมัสฮาเนสสปอร์
ไทยลีก
18:00 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 1-0 ลำปาง เอฟซี
18:30 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 3-0 นครราชสีมา เอฟซี
19:00 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 1-1 การท่าเรือ เอฟซี
19:30 หนองบัวลําภู 1-2 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
Spanish Ladies Premier League B
18:00 โอซาซูนา(ญ) 0-1 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ)
18:30 แอธเลติก บิลเบา บี (ญ) 0-1 เออิบาร์ (ญ)
21:10 แอตเลติโก มาดริด ซี(ญ) 2-1 Madrid CFF III (W)
22:00 Victoria CF Coruna (W) 1-1 UD Mos (W)
22:30 Real Sociedad II (W) 1-1 โอยาร์ตซุน เคอี (ญ)
22:59 CD Juan Grande (w) 0-0 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ)
23:30 Fundacion CD Tenerife B (W) 2-1 CD Achaman Santa Lucia (w)
00:00 Ciudad Alcala CF (W) 2-2 ADFB La Rambla (w)
00:00 CD Julio Suarez (w) 2-3 ยูดี เจเนโต เดล เทอิเด (ญ)
00:00 ซานต์ กาเบรียล(หญิง) 2-3 ซีอี ซีกัลป์ (ญ)
Spain Youth League
18:00 ซาน เฟลิกซ์ ซีเอฟ(ยู19) 2-1 เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19)
18:00 CD Maspalomas U19 1-0 CD Las Longueras U19
18:45 Danok Bat U19 2-4 โอซาซูนา (ยู 19)
19:00 CF Juventud Laguna U19 0-0 เอสดี ซาน โฮเซ่ (ยู 19)
19:00 Ibarra U19 1-2 เอดี ฮูราคาน (ยู 19)
20:00 San Roque Balompie U19 3-2 เรอัล เบติส (ยู 19)
22:00 CD Diocesano U19 1-5 อัลโกเบนดาส ซีเอฟ(ยู 19)
22:00 Badazous U19 1-4 ราโย บาเยกาโน (ยู 19)
22:15 ฮูเอสก้า(ยู19) 2-1 Sabadell U19
22:30 FC Cartagena U19 2-3 Albacete U19
22:59 เอสปันญ่อล(ยู 19) 1-3 คิโรน่า(ยู 19)
22:59 Seneca CF U19 1-2 คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19)
23:30 CD Roces U19 4-0 Gimnastica de Torrelavega U19
23:30 ยูดี อัลซีรา(ยู 19) 0-2 Hercules U19
00:30 CF Badalona U19 1-0 CF Damm U19
พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
18:00 บิยาร์เรอัล(ญ) 1-0 CD Alaves (w)
20:00 เรอัล เบติส ( ญ ) 1-3 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ)
22:00 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 3-1 อัลฮามา ซีเอฟ (ญ)
00:15 ซีดี ตากอน(ญ) 2-1 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ)
อิรัก ลิก
18:00 Newroz SC(IRQ) 2-2 อัล โชลต้า
Namibia Premier League
18:00 Eleven Arrows FC 2-2 Life Fighters
19:00 Pyeongtaek Citizens FC 0-4 แบล็ค แอฟริกา
19:00 United Africa Tigers 4-1 Young Brazilians FC
21:00 Blue Waters FC 2-0 Julinho Sporting
21:00 Mighty Gunners 2-3 ตูราเมจิก
21:00 Okahandja United FC 0-0 UNAM FC
22:00 FC Civics 2-3 Young Africans Sports Club
22:00 Orlando Pirates Windhoek 1-3 แอฟริกา สตาร์ เอฟซี
Spanish Bizkaia-Tercera Division
18:30 เซบีย่า ซี 3-0 Atletico Espeleno
21:45 Valle de Egues 2-0 ซีดี อาร์ดรอย
22:00 ยูดี แอลบาร์ร่า 1-0 CD Union Puerto
22:00 ซีดี บินิสซาเลม 0-1 Inter Manacor
22:00 เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา 0-0 ยูซีดี บูร์ลาเดส
22:00 ซีดี กัวร์นิโซ 1-0 เอสดี เรวิลลา
22:00 Atzeneta UE 1-1 Castellon B
22:00 CD Torrijos 2-1 CD Azuqueca
22:00 ซีดี ลีอัลตัดท์ 1-1 UD Llanera
22:00 นูมานเซีย 2 2-0 CyDL Jupiter Leones
22:00 Ponferradina B 0-0 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ
22:00 PE Sant Jordi 0-2 Andratks
22:00 CD คอร์เตส 1-2 ซีดีเบติ โอนัค
22:00 อเลสเวส 2-1 UDC Txantrea KKE
22:15 RSD อัลกาล่า เอนาเรส 1-1 Ursaria
22:15 SD Torina 5-0 ยูซี คาร์เทส
22:30 ซีดี มานาคอร์ 4-0 คอนสตานเซีย
22:30 UD Poblense 3-1 Portmany
22:30 ซีดี อิเยร์กาส 1-0 Atletico Tomelloso
22:30 Unami CP 3-0 CD Mirandes B
22:30 U.M. Escobedo 0-0 ซีดี โตรเปโซน
22:30 CD Touring 0-2 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน)
22:30 มันเชโก้ ซิวดัด 2-0 CD Tarancon
22:30 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส 1-0 คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร
22:30 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า 3-1 อัลมาซาน
22:30 Gandia 0-0 Patacona
22:30 ยูดี ซามาโน 0-4 ซีดี คายอน
22:30 Anaitasuna 0-1 เอสดี ไลเนา
22:30 Aurrera de Vitoria 0-1 ซีดี ซาน อิคนาซิโอ
22:30 Ceuta B 1-1 Bollullos CF
22:30 CD Cantolagua 5-4 CD Oberena
22:30 CD La Almunia 0-2 CD Robres
22:59 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 1-3 CU Collado Villalba
22:59 ลีพิโด เดอ บัวซาส 1-0 Racing Villalbes
22:59 เอสซีดี ดูรานโก้ 1-1 ปาเซ เคอี
22:59 UD Torre del Mar 1-0 โมทริล ซีเอฟ
22:59 ซีดี ฮัวโตร เวก้า 4-1 CD Huracan Melilla
22:59 ซานตันยี 2-0 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย
22:59 Lagunak 1-1 CD Huarte
23:30 ยูดี คอเยเรนเซ่ 1-2 ซีอี เมร์คาดัล
23:30 ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า 0-1 พานาเดอเรีย พูลิโด้
23:45 เอสดี ดิวส์โต 2-1 ซีดี บาสโคเนีย
00:00 CD Padura 1-2 โปรตุเกตเรเต้
00:15 Urduliz FT 1-1 Aurrera Ondarroa
Italy Campionato Primavera 4
18:30 Taranto U19 3-1 เซียน่า(ยู20)
20:30 ตริเอสติน่า(ยู19) 2-2 Rimini U19
20:30 เลคโค่(ยู19) 0-0 Olbia U19
20:30 โมเดน่า(ยู20) 1-2 SudTirol U19
20:30 เรนาเต้ (ยู 19) 1-0 Pro Sesto U19
20:30 คาร์เทน(ยู19) 0-1 วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19)
20:40 ปาแลร์โม ยู19 1-0 ยูเว่ สตาเบีย(ยู20)
Saudi Arabia Youth League
18:30 Al Khaleej Youths 2-1 Arar (Youth)
19:15 อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) 0-0 อัล-อิติฮัด(เยาวชน)
19:20 อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) 1-4 อัล-ฮิลาล(เยาวชน)
19:35 อัล-นาเซอร์(เยาวชน) 1-0 อัล-อิตติฟาค(เยาวชน)
19:45 อัล-ราเอ็ด(เยาวชน) 1-2 อุฮุด(เยาวชน)
20:05 อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) 2-0 อัล-ทาวอน(เยาวชน)
20:05 อัล-อันซาร์ (เยาวชน) 2-2 Jeddah Youth
Greece - Football League
18:45 PAOK Saloniki B 0-1 พานเซอร์ไรกอส
19:45 Iraklis Larisas 1-0 Panathinaikos B
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
19:00 ดาร์มสตัดท์ 2-0 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก
19:00 ไฮน์เดนเฮลม์ 2-0 ฮันซ่า รอสต๊อค
19:00 โฮลสไตน์ คีล 2-1 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
02:30 ฮันโนเวอร์ 96 1-3 ไกเซอร์สเลาเทิร์น
Germany Regionalliga
19:00 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 1-1 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47
19:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 0-2 วีเอสจี อัลท์ไลนิค
19:00 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ เลื่อน เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด
19:00 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ เลื่อน เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด
19:00 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ เลื่อน เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด
19:30 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก เลื่อน ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)
19:30 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก เลื่อน ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)
20:00 Bocholt FC 0-1 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์
20:00 Bocholt FC 0-1 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์
Albania Division 2
19:00 เคเอส ดินาโม ติรานา 2-1 Luzi 2008
19:00 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 2-0 ลุชเนีย เคเอส
19:00 Apolonia Fier 1-0 ฟลามุลตารี่ โวลเร่
19:00 เบซีลีดจา เลซ 0-1 KS Korabi Peshkopi
19:00 Burreli 1-0 เบซ่า
19:00 KF Oriku 0-0 เตอร์บูนี่ ปูเก้
19:00 Tomori Berat 2-0 Turbina Cerrik
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
19:00 เบงกาลูรู 3-1 เซนไนยิน เอฟซี
21:00 โมฮัน บากอน(อินเดีย) 2-0 เดลี ไดนามอส
Kenya Super League
19:00 วิฮิก้า ยูไนเต็ด 1-3 Muranga Seal
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
19:00 SC Staaken 0-2 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์
19:00 วีเอฟบีเออร์บัค 1-0 เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ
19:00 RSV Eintracht 1-1 เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน
19:00 Tus Dassendorf 3-3 FC Suderelbe
19:00 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ 0-1 SC Freital
19:00 วีเอฟซี พลูเอน 6-2 SV Blau-Weiss Zorbau
20:00 SG Dynamo Schwerin 2-0 เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน
Argentina Reserve League
19:00 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 1-0 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง)
19:00 ลานุส(สำรอง) 3-1 โคลอน (สำรอง)
19:00 เบลกราโน่(สำรอง) 0-1 ราซิ่ง คลับ (สำรอง)
19:10 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 3-1 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง)
Spain Segunda Women
19:00 อัตเลติโก มาดริด บี (ญ) 1-1 Torrelodones (w)
19:45 CD Femarguin (w) 2-0 Fundacion CD Tenerife (W)
01:30 Almeria (w) 1-3 Real Union de Tenerife (W)
Rwanda Womens League
19:00 Kamonyi FC (w) 4-2 Youvia WFC (W)
19:20 IPM WFC (W) 0-2 ES Mutunda (w)
Morocco League Women
19:00 ASDCT (W) 0-1 WAC Casablanca (W)
Germany Youth U19 League
19:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 1-1 อิงโกลสตัดท์ (ยู 19)
19:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 1-1 อิงโกลสตัดท์ (ยู 19)
อียิปต์ คัพ
19:00 เปโตรเจ็ท 1-2 El Sharkeyah
กระชับมิตรทีมชาติ
19:00 ซีเรีย(ยู20) 2-1 จีน (ยู20)
00:00 สกอตแลนด์ (ญ) ยู16 0-0 โปแลนด์ ( ญ ) ยู 16
00:00 สกอตแลนด์ (ญ) ยู16 8-0 Liechtenstein (w) U16
07:30 สหรัฐอเมริกา 0-0 โคลัมเบีย
เลบานอน ลิก
19:15 Shabab Al Ghazieh 0-1 Al Bourj
20:00 อัล-เนจ์เมห์ 2-0 ชาบับ ซาเฮล
Lebanese Premier 2
19:15 AL_egtmaaey trablos 1-0 Al Ahley Saida
19:15 อัล มาบาร์ลาฮ 1-1 Nahda Barelias
Saudi Arabia Division 2
19:20 Al Sahel 0-0 อัล-จาบาลีน
19:20 Al-Trgee 3-2 Jerash FC
19:20 Bisha FC 2-1 Sajer FC
19:25 อัล-จีล 1-0 Al Nairyah
19:35 อัล-คาว์แคบ 2-1 Al-Rayyan
19:35 Al-Sharq 1-3 Al Shuaib
19:40 Al-Washm 1-0 อัล อันซาร์
19:40 Al-Zlfe 5-1 Wajj
19:45 อัล-ไคซูมาห์ 0-2 อัล อาห์ลี
19:45 อัลนาจม่า(ซาอุฯ) 1-0 อัล ซาฟา(ซาอุฯ)
19:55 Al-Akhdoud 0-0 อัล กาดาซิย่า
19:55 อัล โอลูบัช 2-0 อัล-โชอาลาห์
20:10 Al-Suqoor 2-2 Al-Rawdhah
ลีกวัน อังกฤษ
19:30 ชาร์ลตัน แอธเลติก 1-2 โบลตัน วอนเดอเรอส์
22:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 2-1 พอร์ทสมัธ
22:00 มอร์แคมบ์ 5-1 บริสตอล โรเวอร์ส
22:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 2-0 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00 ลินคอล์น ซิตี้ 0-0 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0-2 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
22:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 2-1 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00 เชลแน่ม ทาวน์ 0-0 พอร์ทเวล
เอฟเอคัพ
19:30 วอลซอลล์ 0-1 เลสเตอร์ ซิตี้
19:30 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1-3 ลีดส์ ยูไนเต็ด
22:00 ฟูแล่ม 1-1 ซันเดอร์แลนด์
22:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 1-1 ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00 เซาแธมป์ตัน 2-1 แบล็คพูล
22:00 อิปสวิช ทาวน์ 0-0 เบิร์นลี่ย์
22:00 บริสตอล ซิตี้ 3-0 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
22:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 2-2 เบอร์มิงแฮม ซิตี้
22:00 ลูตัน ทาวน์ 2-2 กริมสบี้ ทาวน์
01:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0-3 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
03:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 3-1 เร้ดดิ้ง
โรมาเนีย ลีกา1
19:30 ยูทีเอ อารัด 1-2 ดาเชีย มิโอวินี่
22:00 ปิโตรลูล โปรเอสติ 1-2 ชินเดียทาร์โกวิสเต้
01:00 ซีเอส คราอิโอว่า 2-0 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์
Cyprus 2 Division
19:30 Agia Napa 0-1 อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย
19:30 Dignis Yepsonas 3-1 PAEEK Keryneias
19:30 เอร์มิส อราดิปปู 0-0 Olympiada Lympion
19:30 โอแทลลอส อเทียนัว 2-3 MEAP Nisou
19:30 Peyia 2014 1-0 Omonia 29is Maiou
19:30 PO Ahironas-Onisilos 0-0 โอโมเนีย อราดิปปู
Belgium Women's Premier League
19:30 KAA Gent Ladies 1-4 สตองดาร์ ลีแอช (ญ)
22:15 คลับบรูซ(ญ) 6-1 เอนด์ราต อาลาส (ญ)
01:00 เควี เมเชเลน(ญ) 0-4 ราซิ่ง เกงค์(ญ)
ฟินแลนด์ลีกาคัพ
19:45 เอสเจเค ไซนาโจเอน 0-1 คูพีเอส
20:00 เอซี โอลู 0-0 อิลเวส แทมเปเร่
21:00 ลาห์ติ 0-2 ฮอนก้าเอสพู
22:45 วีพีเอส วาซ่า 2-1 เอฟซี ฮาก้า
Wales Challenge League Cup
19:45 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 0-0 บาลา ทาวน์
ลาลิกา
20:00 กาดิซ 2-0 มายอร์ก้า
22:15 คิโรน่า 0-1 บาร์เซโลน่า
00:30 เซบีย่า 3-0 เอลเช่
03:00 เกตาเฟ่ 0-1 เรอัล เบติส
เซเรียบี
20:00 โคเซนซ่า 1914 1-0 ปาร์ม่า
20:00 บารี 0-2 เปรูจา
20:00 ซุดติโรล อัลโต้ 2-1 เรจจิน่า
20:00 เบรสชา 0-1 โคโม
20:00 เอซี เวนิช 1-1 ชิตตาเดลล่า
20:00 แตร์นาน่า 2-1 โมเดน่า
22:15 เจนัว 0-0 ปิซ่า
เยอรมันลีกา 3
20:00 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 0-0 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)
20:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 1-2 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
20:00 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 0-2 ซวิคเกา
20:00 เอสวี เม็พเพ่น 1-1 โอลเดนเบอร์ก
20:00 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 1-0 อิงโกลสตัดท์
20:00 เอสซี เวิร์ล 2-0 ซาบรุคเค่น
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก
20:00 มัคคาบี้ ไฮฟา 0-0 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
22:30 แอชดอด เอ็มเอส 1-1 ฮาโปเอล เคอร์ยัต
22:59 มัคคาบี้ เนทันย่า 3-0 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า
00:30 เบต้าเยรูซาเล็ม 0-2 ฮาโปเอล ฮาเดร่า
01:00 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ 0-0 มัคคาบี้เทลอาวีฟ
มอลตา พรีเมียร์ลีก
20:00 บีร์คีร์คารา เอฟซี 2-0 ซานตา ลูเซีย
20:00 จีซีร่า ยูไนเต็ด 2-0 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า
22:15 มอลตาเอฟซี 4-0 ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์
22:15 เซบบูคเรนเจอร์ 2-0 กัดจา ยูไนเต็ด
Malta First Division League
20:00 ลิจา แอทเลติก 0-1 มาร์ซา
20:00 เครนดิ 0-1 มกับบา เอฟซี
22:30 Vittoriosa Stars 0-2 สวีอิยูไนเต็ด
22:30 เซจตัน คอรินเทียนส์ 1-3 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี
Rwanda National League
20:00 Musanze FC 0-1 Rutsiro FC
20:00 Rwamagana City 1-0 เอเอส คิกาลี
20:00 Kiyovu FC 2-3 เอพีอาร์ เอฟซี
20:00 มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต 1-1 เรยอน สปอร์ต เอฟซี
Zambia Super League
20:00 Nkwazi 0-1 Kansanshi Dynamos
20:00 เรด แอร์โร 1-0 คาบเว วอร์ริเออร์ส
20:00 Prison Leopards FC 2-0 Buildcon FC
20:00 Nkana FC 1-1 Green Buffaloes
20:00 Nchanga Rangers 3-3 Chambishi FC
Burundi League
20:00 Magara Young Boys 2-1 บูจุมบูรา ซิตี้
20:00 Top Junior 1-2 Romania Inter Star
Cameroon League Women
20:00 Ngadeu FFA (W) 0-2 เอฟซี อีโบโลว่า (ญ)
21:30 Eding Sport (w) 0-3 Authentic de Douala (W)
UAE ลีก ดิวิชั่น 1
20:10 ดูบา อัลฮัสซัน 1-2 อัล รัมซ์
UAE League Professional
20:15 อัลบาเตห์ 2-2 อิตติฮัต คาลบา
20:15 ดิบา ฟูไจรัช 0-1 อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์)
22:59 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 3-3 อัล วาเซิ่ล
Finland Ykkonen Cup
20:15 ยาโร 0-1 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์
21:00 เคพีวี คอคคูล่า 1-0 จีวาคีล่า เจเค
22:00 เฮดไอเอฟเค 1-1 กนิสตัน เฮลซิงกิ
United Arab Emirates U21
20:15 อัล-ดาฟรา (ยู 21) 4-0 อัล นาสร์ (ยู 21)
20:15 Baniyas SC U21 1-3 คอร์ ฟัคแคน (ยู 21)
20:15 ชาบับ ดูไบ (ยู 21) 3-3 อัล-ชาร์จาห์ (ยู 21)
20:15 อัจมาน คลับ (ยู 21) 1-1 อัลไอน์ (ยู 21)
Cameroon Elite two
20:20 Tonnerre Yaounde 3-0 Foncha Street Bamenda
21:00 nternational Sporting De Douala 2-1 Rangers FC of Bafut
21:00 Aigle Royal du Moungo 1-2 Unisport Bafang
22:59 ไดนาโม เดอ ดูอาลา 0-1 Stade FC de Bertoua
อิตาลี C1
20:30 คาร์ราเรเซ่ 0-1 อาเลซซานเดรีย
20:30 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 0-0 กุบบิโอ
20:30 US Fiorenzuola 1-2 ไอโมเลเซ่
20:30 ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ 0-3 เรจเจียนา
20:30 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 1-1 โอลเบีย
20:30 ซาสซาริ ตอร์เรส 1-1 Recanatese
23:30 อันคอน่า 1-1 วิส เปซาโร
23:30 เฟอร์มาน่า 1-1 มอนเตวาชี
23:30 ปอนเทเดร่า 0-3 เชเซน่า
23:30 ริมินี่ 1-1 ลุคเชเซ่
Holland Ligue 3
20:30 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส 0-1 Lisse
20:30 นูร์ดวิก 2-1 โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี
20:30 OFC Oostzaan 2-3 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์
20:30 ชีเวนนินเกน 1-3 Katwijk
21:00 ควิก บอยส์ 1-1 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก
21:00 สปาเคนเบิร์ก 1-1 โคซัคเค่น บอยส์
21:00 โวเลนดัม (เยาวชน) 2-1 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน)
21:00 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม 2-1 ทีอีซี
00:00 เดอ ทริฟเฟอร์ส 2-1 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์
ลีกา 1 ฮังการี
20:30 วาร์ดา เซ 2-2 ปาคซิ เซ
22:59 เดเบรเซน วีเอสซี 3-0 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี
01:30 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 0-0 วาซาส
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
20:30 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 2-0 Sekhukhune United
22:30 โมโรคา สวอลโลส์ 0-0 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด
01:00 Tshakhuma TM 0-2 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์
พรีเมียร์ลีก บาห์เรน
20:30 อัล ริฟฟา 3-1 Al Khaldiya
22:00 อัล ฮัดด์ 2-1 อัล บูไดย่า
23:30 อัล มูฮารัค 0-0 ซิทรา
Kuwait Emir Cup
20:30 อัล ฟาฮาฮีล เอสซี 1-1 อัล คาดเซีย
00:00 คาซม่า 2-0 Burgan SC
Brazil Campeonato Mineiro Division 1
20:30 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 1-1 Athletic Club MG
02:00 คาล์เด้นเซเอ็มจี 2-2 เดโมคราต้า
02:00 Democrata SL/MG 0-0 โปซูอาเลกรี
Italian Women Division 1
20:30 เอซี มิลาน(ญ) 1-4 อินเตอร์ มิลาน(ญ)
20:30 ฟิออเรนติน่า (ญ) 2-0 Pomigliano (w)
Challenge DE French Feminin
20:30 บอร์กโดซ์ (ญ) 3-0 เอฟซี แฟลช (ญ)
20:30 ดีฌง(ญ) 0-2 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ)
22:00 เฟลอรี่ 91 (ญ) 2-0 เลอ อาฟร์(ญ)
22:00 โอลิมปิก ลียง (ญ) 2-0 มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ)
Brazil Mato-grossense Division 1
20:30 Dom Bosco MT 1-1 ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที
04:00 Nova Mutum EC 1-1 Sport Sinop
Brazil Brasiliense DF Division 1
20:30 เอสอี ซานต้า มารีอา 1-2 ปาราเนา อีซี
Italy Serie B Women
20:30 เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) 1-1 Ravenna (w)
Holland Derde Divisie
20:30 เอซีวี แอสเซ่น 2-1 ฮาเคเมส บอยส์
00:00 VV Sint Bavo 2-1 ยูเอ็นเอ
Belgium Women 1st National
20:30 เควีเคไทอ์เนน(ญ) 2-2 อาร์เออีซี มงส์(ญ)
20:30 KSKV Zwevezele (w) 3-1 Westerlo (W)
21:00 เกนท์ บี (ญ) 3-2 Moldavo Women
21:30 Ladies Genk B (w) 5-1 ASE de Chastre (w)
22:59 Royal FC Liege (w) 1-1 Wuustwezel Women
22:59 Zulte-Waregem II (w) 2-2 Famkes Merkem Woman
Liberia National League Women
20:30 World Girls FC (W) 5-0 Hippo FC (W)
21:00 DC Shooters FC (W) 0-4 Soccer Ambassadors FC (W)
23:10 Senior Pros FC (w) 3-2 Blanco FC (w)
South Africa First League
20:30 แบล็ค ลีโอพาร์ด 2-2 มหาวิทยาลัยพริทอเรีย
20:30 เจดีอาร์ สตาร์ 1-1 MM Platinum FC
20:30 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี 1-0 Magesi
Italy Serie D
20:30 วิโบเนเซ่ 0-2 คาตาเนีย
21:00 Atletico Uri 3-0 COS Sarrabus Ogliastra
เซเรียอา
21:00 เอ็มโปลี 2-2 โตริโน่
00:00 เครโมเนเซ่ 1-2 อินเตอร์ มิลาน
02:45 อตาลันต้า 2-0 ซามพ์โดเรีย
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
21:00 แซงต์ เอเตียน 2-3 โซโชซ์
01:00 เกรอน็อบล์ 0-1 บาสเตีย
01:00 โรเดซ อเวรอน 0-1 แก็งก็อง
01:00 ดิฌง 0-3 บอร์กโดซ์
01:00 วาล็องเซียนส์ 1-1 เม็ตซ์
01:00 ปัว เอฟซี 2-2 อานซี
01:00 อาเมียงส์ 1-1 เลอ อาฟร์
01:00 นีมส์ 3-2 ชามัวร์ นิออร์ท
01:00 ก็อง 0-0 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี
01:00 เกววีลย์ อูแอส 3-1 ปารีส เอฟซี
French Championnat Amateur
21:00 Racing Club de France 2-1 ก็อง 2
21:30 Haguenau 2-0 แซง กวองแตง
22:00 เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี 1-1 เอปินาล
22:59 สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 1-3 ES Wasquehal
22:59 อันเดรซัก 0-1 โรโมแรนติน
00:00 กรานวิลเล 1-2 แรนส์ 2
00:00 เม็ตซ์ บี 0-1 คอลมาร์
00:00 เอฟซี น็องต์ บี 0-0 Bourges
00:00 เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล 0-0 Olympique Ales
00:00 เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ 1-0 Chateaubriant
00:00 บิวแวร์ส 2-1 Evreux Maccabi Paris
00:00 ไฮอีเรส 0-0 ลียง ดูเชรี่
00:00 ชาร์เทรส เอฟซี 0-1 เอฟซี รูออง
00:00 โอแซร์ บี 0-2 Grasse
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า
21:00 วอร์ต้า พอซแนน 1-1 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
23:30 วิดซอว์ ลอดส์ 3-3 โปกอน เซซิน
02:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ 0-3 ซาเกลบี้ ลูบิน
เช็กเฟิสต์ลีก
21:00 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 2-0 เทปลิเซ่
21:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 1-2 ฮราเดตส์กราลอเว
21:00 สโลวัคโก้ 1-0 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
00:00 ซิกม่า โอโลมุช 1-1 สปาร์ตาปราก
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก
21:00 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 1-2 ริเยก้า
23:10 ดินาโม ซาเกร็บ 2-1 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ
Scotland Highland football League
21:00 เดเวรอนเวล 0-6 โบรร่า เรนเจอร์ส
21:00 เบรซิน ซิตี้ 6-0 Strathspey Thistle
21:00 อินเวอร์รูเรีย 0-4 เฟรเซอร์เบิร์ก
22:00 เนิร์น เคาน์ตี้ 2-0 ลอซีเมาท์ เอฟซี
22:00 ธนาคาร โอ ดี 6-0 วิค อคาเดมี่ เอฟซี
22:00 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด 6-0 คีธ
22:00 ฟอร์เรส 1-2 เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด
22:00 ฮันท์ลี 1-1 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี
22:00 รอทส์ 3-2 Clachnacuddin
Reykjavik Football Tournament
21:00 ฟีลเคียร์ 1-2 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค
21:00 เคอาร์ เรย์ยาวิค 1-1 ไออาร์ เรกยะวิก
Botswana Premier League
21:00 Security Systems FC 2-0 Mogoditshane Fighters
Brazil Campeonato Paulista B
21:00 โอเอสเต้ 0-0 โคเมอเชียล-เอสพี
01:00 ริโอ คลาโร่ 3-0 เลเมนเชเอสพี
02:00 ปอนเต เปรตา 2-1 เตาบาแต
03:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 0-0 ยูเวนตุส เอสพี
04:00 ลิเนนเซ่(บราซิล) 0-0 เอเอ ปอร์ตูเกซ่า
05:30 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 1-1 เซา คาเอตาโน่
San Marino Girone A
21:00 S.S Pennarossa 2-3 เอส.เอส.มูราต้า
21:00 เอสพี โดมัญญาโน 1-3 เอซียูเวเนส โดกาน่า
21:00 เตร เพนน์ 3-0 Cailungo
21:00 เอสพี คอสมอส 4-0 ซาน โจวันนี
Wales FAW Championship
21:00 ลันวิท เมเจอร์ 4-1 Pontardawe Town
21:00 คาร์มาร์เธ็น 4-3 คุมบราน เซลติก
21:00 Chirk AAA 1-2 Colwyn Bay
21:00 Llanidloes Town 0-3 โฮลลีย์เวลล์
21:30 แอลลาเนลี 1-1 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี
21:30 กุลสฟิลด์ เอฟซี 2-2 ทคอนวี ยูไนเต็ด
21:30 Penrhyncoch 2-1 Holyhead Hotspur
21:30 พอร์ทมาด็อก 0-4 รูตินทาวน์ เอฟซี
Djibouti Premier League
21:15 Arta Solar FC 2-0 Garde Republicaine SIAF
23:30 Q5/Nourie Transit 0-5 AS du Port
Netherlands U21 League (cup)
21:30 ADO Den Haag U21 3-2 NAC U21
บุนเดิสลีกา
21:30 แวร์เดอร์ เบรเมน 2-1 โวล์ฟสบวร์ก
21:30 ไฟร์บวร์ก 3-1 เอาก์สบวร์ก
21:30 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 5-2 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม
21:30 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 1-4 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
21:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 0-2 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
00:30 บาเยิร์น มิวนิค 1-1 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
คัมรีพรีเมียร์
22:00 เพนนี่บอนท์เอฟซี 3-0 นิวทาวน์ เอเอฟซี
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
22:00 โคเวนทรี ซิตี้ 2-0 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
22:00 มิดเดิลสโบรห์ 2-0 วัดฟอร์ด
22:00 ฮัลล์ ซิตี้ 3-0 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
22:00 โคเวนทรี ซิตี้ 2-0 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
22:00 โคเวนทรี ซิตี้ 2-0 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
22:00 เวสเตอร์โล 2-0 เมเชเลน
00:15 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 1-1 แซงต์ ทรุยด็อง
00:15 คอร์ไทรจ์ 2-2 ออสเทนเด้
02:45 ชาเลอร์รัว 0-1 แซงต์ กิลลุส
สกอตติชพรีเมียร์ชิป
22:00 ฮิเบอร์เนี่ยน 6-0 อเบอร์ดีน
22:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 2-0 เซนต์ จอห์นสโตน
22:00 เซนต์ เมียร์เรน 1-0 มาเธอร์เวลล์
22:00 รอสส์ เคาน์ตี้ 3-0 คิลมาร์น็อค
อีเอฟแอลลีกทู
22:00 สวินดอน ทาวน์ 3-3 จิลลิ่งแฮม
22:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 1-0 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี
22:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 1-0 เลย์ตัน โอเรียนท์
22:00 คราวเลย์ ทาวน์ 3-2 ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 4-1 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00 โรชเดล 0-1 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00 บาร์โรว์ 0-2 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์
22:00 ฮาโรเกต ทาวน์ 0-1 ซัตตั้น ยูไนเต็ด
22:00 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 1-2 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ
22:00 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 1-1 โอลด์แฮม แอทเลติก
22:00 อัลทริงแคม 0-2 บอร์แฮม วู๊ด
22:00 บาร์เน็ต 3-0 เชสเตอร์ฟิลด์
22:00 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 0-2 เยโอวิล ทาวน์
22:00 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 0-3 โซลิฮัลล์ มอร์
22:00 น็อตต์สเคาน์ตี้ 1-0 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
22:00 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 1-1 บรอมลีย์
22:00 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 1-3 อีสต์ไลก์
22:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 1-0 เมดสโตน ยูไนเต็ด
22:00 วีลด์สโตน เอฟซี 1-2 เกทส์เฮด
22:00 ยอร์ค ซิตี้ 1-2 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ
22:00 บาธ ซิตี้ 0-1 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์
22:00 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 0-1 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด
22:00 Cheshunt 1-1 สลอค ทาวน์
22:00 ดัลลิช แฮมเลต 1-3 อีสต์บอร์น โบโรห์
22:00 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 4-1 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส
22:00 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 1-1 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์
22:00 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 0-0 โดเวอร์ แอทเตลิก
22:00 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 1-1 ชิพเพนแฮม ทาวน์
22:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 3-1 เวย์เม้าท์
22:00 ทอนตัน ทาวน์ 0-1 เซนต์ อัลบัน ซิตี้
22:00 ทอนบริดจ์ แองเจิล 0-0 เบรนทรี ทาวน์
22:00 วอร์ทติ้ง 3-0 ดาร์ทฟอร์ด
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ
22:00 เอเอฟซี ฟิลด์ 1-1 เชสเตอร์ เอฟซี
22:00 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-1 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี
22:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ 2-0 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์
22:00 บลายท์ สปราตันส์ 0-3 บักซ์ตัน เอฟซี
22:00 บอสตัน ยูไนเต็ด 2-2 สการ์โบโรห์
22:00 แบล็คเลย์ ทาวน์ 4-0 กลูเซสเตอร์ ซิตี้
22:00 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 0-0 ชอร์เล่ย์ เอฟซี
22:00 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 5-2 ฟาสเลย์ เซลติก
22:00 ดาร์ลิงตัน 3-2 สเปนนีมูร์ ทาวน์
22:00 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 2-3 บานบุรี ยูไนเต็ด
22:00 เลมิงตัน 0-3 คิงส์ ลินน์
22:00 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 1-2 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์
England Southern Premier League
22:00 บีคอนส์ฟิลด์ 5-2 เชสแฮม ยูไนเต็ด
22:00 แบรคเนล์ล ทาวน์ 3-1 Winchester City
22:00 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ 3-4 สวินดอน ซูเปอร์มารีน
22:00 โกสปอร์ท โบโรห์ 3-2 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด
22:00 เฮนดอน 3-0 แฮร์โรว์ โบโร่
22:00 เมอร์ธีร์ทาวน์ 5-0 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี
22:00 เมโทรโพลิแทน โปลิศ 2-0 Hanwell Town
22:00 นอร์ท ลีห์ 3-0 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์
22:00 Plymouth Parkway 4-0 พูล ทาวน์
22:00 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 0-1 ทรูโร ซิตี้
22:00 เยท ทาวน์ 0-0 ติเวอร์ตัน ทาวน์
England Northern Premier League
22:00 แอทเธอตัน คอลเลียรี่ 0-2 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี
22:00 เบลเปอร์ทาวน์ 0-2 แบมเบอร์ ไบร์ท
22:00 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 1-1 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี
22:00 กุยเซลีย์ 2-3 ไฮด์ เอฟซี
22:00 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 2-1 มัตล็อค ทาวน์
22:00 มาร์รีน 1-1 แอชตัน ยูไนเต็ด
22:00 มอร์เพธ ทาวน์ 0-1 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์
22:00 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 2-0 มาร์สค์ ยูไนเต็ด
22:00 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 2-0 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้
22:00 Warrington Rylands 1-0 Liversedge
22:00 ไวท์บี้ ทาว์น 1-1 นานท์วิช ทาวน์
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
22:00 โบเวร์ส พิทซี 2-0 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์
22:00 Brightlingsea Regent 3-2 โฟล์คสโตน อินวิคต้า
22:00 แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ 3-2 Herne Bay
22:00 โครินเธียน-แคชวลส์ 1-2 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์
22:00 เครย์วันเดอร์เรอร์ส 2-2 เลเวส
22:00 เอนฟิลด์ ทาวน์ 4-1 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี
22:00 เฮอรินจี โบโรห์ 2-0 เฮสติงส์ ยูไนเต็ด
22:00 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช 1-2 อเวเลย์
22:00 ฮอร์สแฮม 3-1 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์
22:00 คิงสโตเนียน 0-5 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด
22:00 มาร์เกต 3-1 วินเกตส์ & ฟินเชลย์
Portugal Liga 3
22:00 ซีเอฟคาเนลาส 2010 1-0 แอนาเดีย
22:00 S. Joao Ver 2-0 มอนตาเรเกร
22:00 วิลาเวอเดินเซ่ 0-2 เอฟซี เฟลเกยราส
22:00 อโมร่า เอฟซี 1-0 โอลิเวียร่าฮอสพิทอล
22:00 Real SC 0-1 สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี
22:59 วิตอเรีย เซตูบัล 2-3 Mokala Pancheners
02:00 Paredes 0-1 เฟฟ
Spanish Segunda Division B
22:00 เอสดี เบียไซน์ 0-1 ซีดี อิซาร่า
22:00 อัลคอร์ค่อน บี 1-0 CD Diocesano
22:30 บูร์โกส เปอเมซาส 1-0 กอมโปสเตลา
22:30 เบรีย 1-0 เอสดี เกอร์นิกา
22:30 UD Mutilve 1-0 เอดี ซานฮวน
22:45 โพลโวลีน 1-1 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้
22:59 Rio Sports 2-1 ยูดี โลโกรนเยส บี
23:30 โอเรนเซ 0-1 มาริโน่ ลูอันโก้
00:00 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 1-1 แตร์ราสซ่า
00:30 เซสต้าโอ 1-0 อูเตโบ เอฟซี
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ
22:00 เรธโรเวอร์ส 2-2 อินเวอร์เนสส์
22:00 แพททริค ทริสเทล 0-1 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
22:00 ดันดี 3-0 ควีนส์ ปาร์ค
22:00 กรีน็อค มอร์ตัน 1-2 อาร์บรอท
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
22:00 ไคลด์ 1-1 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก
22:00 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 1-2 ฟัลเคิร์ก
22:00 มอนโทรส 3-3 Kelty Hearts
22:00 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 4-0 อัลลัว แอทเลติค
22:00 ปีเตอร์เฮด 1-3 ควีน ออฟ เซาธ์
สก็อตแลนด์ ลีก 2
22:00 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 1-0 สแตรนแรร์
22:00 แอนนัน แอธเลติก 3-0 อีสต์ ไฟฟ์
22:00 ดัมบาร์ตัน 1-0 บอนนี่ริกก์โรส
22:00 สเตนเฮาส์มัวร์ 2-0 เอลจิน ซิตี้
22:00 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 0-1 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
22:00 รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน 1-3 Anderlecht II
02:00 เควีเอสเค ลอมเมล 1-1 เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
22:00 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 0-3 โคเลอไรน์
22:00 พอร์ทาดาวน์ 1-6 ลินฟีลด์ เอฟซี
22:00 คาร์ริค แรนเจอร์ส 1-1 เกล็นนาโวน ลูร์กัน
22:00 คลิฟตันวิลล์ 4-0 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
22:00 เออีเค ลาร์นาคา 2-1 อโปเอล นิโคเซีย
00:00 โดซ่า คาโตโกเปีย 0-0 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี
Egyptian Premier League
22:00 เอล มาสรี่ 1-2 ฟาร์โค
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
22:00 เฟร์ ราเบท 3-2 เอ็มซีโอ อุจดา
22:00 มาเกร็ฟ เท็ทวอน 1-1 แมคฮาร์บ
00:15 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 3-1 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก
02:30 คลับ แซลมี 2-0 อิตติฮัด เด แทงเจอร์
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
22:00 คอนอูมโบ ยูนิโด 1-1 ปาเลสติโน่
04:00 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 1-0 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า
06:30 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 3-1 คูริโก้ ยูนิโด
Northern Ireland IFA Championship
22:00 Ballyclare Comrades 1-2 Knockbreda Parish
22:00 ดันเดลา เอฟซี 0-3 Annagh United
22:00 อินสติตูเต้ เอฟซี 1-1 อาดส์ เอฟซี
22:00 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 2-0 นิววิงตัน
22:00 บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด 0-2 Loughgall FC
22:00 Harland & Wolff Welders 3-0 เดิร์กวิว เอฟซี
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก
22:00 เบนเดล อินชัวรันส์ 3-0 รีโมสตาร์
22:00 Akwa Starlets 1-2 ริเวอร์ ยูไนเต็ด
Mexico Youth U20
22:00 คลับ อเมริกา (ยู 20) 2-1 Mazatlan U20
22:00 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) 0-0 ซานหลุยส์(ยู20)
22:59 เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) 0-1 ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)
Portugal Campeonato Nacional
22:00 Pevidem SC 0-1 จีดี บรากานคา
22:00 โอลฮาเนนเซ่ 0-3 FC Serpa
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
22:00 คาซ่า เพีย ยู19 1-0 นาซิโอนัล (ยู19)
22:00 เบเลเนนส์(ยู 19) 1-2 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19)
22:00 มาริติโม ยู19 2-1 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19)
22:00 จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) 1-0 วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19)
22:00 ยูนิเอา ทอร์เรนเซ่ ยู19 1-2 อัลเวอร์ก้า ยู19
22:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) 1-0 เบนฟิก้า(ยู 19)
22:00 ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) 3-3 ทอนเดล่า (ยู 19)
22:00 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) 1-1 วิเซล่า (ยู 19)
22:00 บราก้า(ยู 19) 0-1 กอนโดมาร์ (ยู19)
22:00 เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) 1-0 เบาวิสต้า(ยู 19)
22:00 ริโอ อาฟ(ยู 19) 2-0 กิล วิเซนเต้(ยู 19)
22:00 แอตเลติโก คลับ มารินเฮนเซ่ (ยู19) 2-3 Clube Condeixa U19
22:00 เฟยเรนเซ่ (ยู19) 5-1 ปาโดนเซ่(ยู19)
22:00 วาร์ซิม(ยู19) 2-1 มารินยาส เอฟซี(ยู19)
22:00 LimianosU19 3-1 SC Mirandela U19
22:00 Anadia U19 1-2 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
22:00 อมารานเต้ (ยู19) 2-2 Vilaverdense FC Sub-19
22:00 Sousense U19 1-1 เอสซี เอสพินโฮ(ยู19)
22:00 ไลซอส(ยู 19) 2-0 Luxita U19
22:00 ยูนิออ โนกัวเรนเซ่ เอฟซี(ยู19) 3-2 Valadares Gaia FC U19
22:00 โตรเฟนเซ่(ยู19) 1-3 เมียเรอเลนเซ่(ยู19)
22:00 เอสซี ลาเมโก(ยู19) 1-3 เอฟซี เพนาเฟล(ยู19)
22:00 อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) 1-1 CD Mafra U19
England Southern League Central Division
22:00 รัชเดน ไดมอนด์ 0-2 สแตรทฟอร์ด ทาวน์
22:00 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-3 แทมเวิร์ธ
22:00 Hednesford Town 1-2 อัลเวเชิร์ช
22:00 ฮิทชิน ทาวน์ 0-0 เบดฟอร์ด ทาวน์
22:00 อีกส์สตัน เอฟซี 1-2 โคลวิลล์ ทาวน์
22:00 คิงส์ แลงลีย์ 0-2 บาร์เวล
22:00 เลสตัน เอฟซี 1-0 เซนต์ อีฟส์ ทาวน์
22:00 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต 2-0 รูเชล โอลิมปิค
22:00 นูเนียตัน โบโรห์ 0-0 สตัวร์บริดจ์
22:00 เรดดิตช์ ยูไนเตด 2-0 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์
22:00 รอยสตัน ทาวน์ 1-0 นีดแฮมมาร์เก็ต
Ghana Premier
22:00 Medeama SC 0-1 Accra Hearts of Oak
22:00 Tamale City 2-3 Bibiani Gold Stars
ENG SD1
22:00 Bideford AFC 2-2 Slimbridge AFC
ENG UD1
22:00 เวิร์คคิงตัน 3-0 นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี
22:00 Kidsgrove Athletic 1-2 สเกลเมอร์สเดลยูไนเต็ด
22:00 ลุฟเบร้อ ไดนาโม 2-1 Sporting Khalsa
The lowlands of Scotland League
22:00 East Kilbride 2-2 Celtic B
22:00 Civil Service Strollers FC 0-0 โบเนสส์ ยูไนเต็ด
22:00 สปาร์ตันส์ 5-1 Caledonian Braves
22:00 Dalbeattie Star 1-6 มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง
22:00 ฮาร์ทส์(สำรอง) 3-0 มหาวิทยาลัยอีดินเบิร์ก เอฟซี
22:00 Tranent Juniors 4-0 เกรทน่า เอฟซี
22:00 อีสต์ สเตอร์ลิง 1-4 เบอร์วิค เรนเจอร์ส
22:00 Gala Fairydean 1-0 Cumbernauld Colts
Portugal Campeonato Nacional II Women
22:00 เอดี โอวาเรนเซ่(ญ) 0-2 Braga B (W)
22:00 Valadares Gaia FC B (W) 1-1 FC Romariz (w)
Gibraltar Premier Division
22:00 เซนต์โยเซฟ เอฟซี 2-0 ยูโรปาเอฟซี
00:30 ไลอ้อนยิบรอลตาร์ 2-5 มอนส์คัลปีเอสซี
Ghana Division 1
22:00 Kenpong Football Academy 0-0 Basake Holy Stars FC
เซกุนด้า ดิวิชั่น
22:15 กรานาดา ซีเอฟ 2-0 อันดอร์ราซีเอฟ
00:30 เออิบาร์ 0-0 เลกาเนส
00:30 เรอัล โอเบียโด 0-1 บียาร์เรอัล บี
03:00 ลาส พัลมาส 1-0 ฮูเอสก้า
เอเรอดีวีซี
22:30 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 2-0 โก อเฮด อีเกิ้ลส์
00:45 อาร์เคซี วาลไวก์ 2-0 เอ็มเมน
02:00 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 1-1 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
02:00 เอสซี ฮีเรนวีน 1-3 วิเทสส์ อาร์นเฮม
03:00 อาแซด อัลค์มาร์ 5-5 อูเทร็คท์
Burkina Faso League
22:30 Etoile Filante Ouagadougou 1-0 ASEC Koudougou
00:45 AS Police Ouagadougou 0-3 Rahimo FC
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
22:59 ทรัวส์ 1-1 ล็องส์
03:00 โอลิมปิก มาร์กเซย 1-1 โมนาโก
Spain Primera Division RFEF
22:59 เอสดี โลโกรเนส 1-0 เรอัล มูร์เซีย
22:59 ฟูเอนลาบราดา 0-0 คูลทูรัล เลโอเนซ่า
01:00 เอลเดนเซ่ 0-0 โอซาซูน่า บี
01:00 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 1-1 เอดี เซวตา
01:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 1-0 ซาลามังก้า
01:15 บาร์เซโลน่า บี 1-1 เรอัล โซเซียดาด บี
Palestine Football League
22:59 Shabab Alsamu 2-3 มาร์ค บาลาต้า
ฟุตบอลแชมเปียนชิพแอฟริกา
22:59 มาดากัสการ์ 3-1 โมซัมบิก
02:00 ไนเจอร์ 2-0 กานา
Mexico Segunda Division
22:59 คอร์รีคามินอส 2 4-0 CD Inter Queretaro
00:00 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 0-1 Los Cabos United
01:00 CS Atletico Tulancingo 1-1 Faraones Texcoco
03:20 Yalmakan FC 2-0 Leviatan FC
04:00 Escorpiones FC 0-4 ปาชูกา 2
04:00 Originales Aguacateros de Uruapan 3-2 เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด
04:00 Ciervos FC 1-1 คลับ คาร์โนนิรอส มาริน่า
04:00 Deportiva Venados II 3-0 Progreso Yucatan
05:00 Tritones Vallarta MFC 3-0 มิเนอรัล เดอ เฟสเนลโล
05:00 คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า 3-2 สปอร์ติง คานามาย
05:00 Pioneros de Cancun 0-1 Mazorqueros FC
05:10 Real San Cosme 1-1 Correcaminos III
05:20 Bombarderos de Tecamac FC 2-0 Centro de Formacion Chaco Gimenez
06:00 Mexicali FC 1-1 ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2
06:00 Alebrijes de Oaxaca II 1-0 Huracanes Izcalli FC
07:00 Lobos ULM 2-1 แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์
07:00 Estudiantes de Queretaro 2-0 CD Inter Queretaro II
Gambia Division 2
22:59 Kiang West FC 3-2 ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี
22:59 BST Galaxy 1-1 TMT FA
22:59 บีเค มิลาน 4-1 Harts
Liberia First Division
23:10 Invicible Eleven 1-1 Nimba United
สวิสซูเปอร์ลีก
00:00 ลูกาโน 1-1 กราสฮ็อปเปอร์
02:30 บาเซิ่ล 2-3 ลูเซิร์น
Switzerland Challenge League
00:00 อารัว 1-0 เอฟซี ธูน
Guatemala D2
00:00 ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี 1-0 Chimaltenango FC
02:00 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 1-1 Deportivo Barberena FC
09:00 ซีดี มาร์เกวนเซ่ 3-0 Santa Catarina Clube
ซูเปอร์ลีก กรีซ
00:30 โวลอส เอ็นเอฟซี 2-3 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน
01:00 พาส เจียนนิน่า 1-1 พีเออี อโตรมิตอส
Brazil Campeonat Potigurar
01:00 ซีอี ฟอร์คา อี ลูซ อาร์เอ็น 1-1 ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น
02:00 โกลโบ 2-0 โปติกัวร์-ซีเอ็น อาร์เอ็น
Mexico Liga MX Femenil
01:00 พูมาส ยูนัม (ญ) 2-3 ปาชูกา(ญ)
06:05 คลับ ลีออน (ญ) 0-1 มอนเทอร์เรย์(ญ)
Brazil Campeonato Capixaba
01:00 Vilavelhense 3-0 รีโอ บรังโก-อีเอส
Brazil Campeonato Paulista C
01:00 Uniao Suzano AC SP 3-4 มาริเลีย
02:00 อีซี เซา โชเซ เอสพี 0-0 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี
02:00 อูแด็กซ์ เซา เปาโล 0-1 เรด บูลล์ บราซิล เอสพี
04:00 เซอร์เทาซินโญ่ 0-5 กาปิ วาเรียโน
06:00 Itapirense/SP 1-1 บาร์เรโตส เอสพี
Iceland Reykjavik Women's Tournament
01:00 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) 3-0 ไออาร์ เรกยะวิก(ญ)
BRA SE
01:15 เฟรย์ ปัวลิสตาโน่ 1-2 AD Atletica Gloriense
02:00 Falcon FC 3-0 Dorense SE
Brazil Paranaense League
01:30 ริโอ บรานโก้ พีอาร์ 0-1 คาสคาเวล พีอาร์
02:00 Independente Sao Joseense PR 2-3 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
04:30 เซียนอร์เต้ พีอาร์ 3-1 โฟซ โด อีกัวสุ พีอาร์
Belgian First Amateur Division
01:30 ฟราน โบเรียนส์ 3-1 โอลิมปิก ชาเลอร์รัว
02:00 เคเอสเค ไฮสท์ 1-1 แอฟเซ ลีแอช
02:00 Hoogstraten VV 1-0 รูเปล บูม
02:00 Patro Eisden 2-1 เควีเค ไทอ์เนน
02:00 La Louviere 1-1 Thes Sport
Brazil Campeonato Piauiense
01:45 ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ 2-2 Fluminense PI
Brazil Campeonato Cearense Division 1
02:00 Pacajus 1-2 อีกาตู ซีอี
02:00 ซิเอร่า 2-1 มาราคานา ซีอี
06:00 คัวคาเอีย ซีอี 1-2 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี
Brazil Campeonato Goiano Division
02:00 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 3-1 อปาเรซิเดนเซ จีโอ
02:00 โกยาเนีย 1-1 โกเอียเนเซีย จีโอ
02:00 เกรมิโอ อนาโปลิส 5-2 Uniao Inhumas
Brazil Campeonato Alagoano
02:00 CRB XI 3-1 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่
02:00 มูริซี่ 3-2 อราปิราก้า(เอเอสเอ)
05:00 คอรูริเป้ เอไอ 2-1 Desportivo Alianca AL
Brazil Campeonato Baiano Division
02:00 อีซี จากุยเพนเซ่ 1-1 Itabuna BA
Brazil Campeonato Paraibano
02:00 แคมพิเนสเซ่ พีบี 0-0 Serra Branca EC
Belgium Second Amateur Divisio
02:00 เอนด์ราต อาลาส 1-1 RFC Wetteren
02:00 Oudenaarde 0-4 Sporting West Harelbeke
Costa Rica 2.Liga
02:00 Puerto Golfito 0-3 Municipal Garabito
03:00 San Jose Costa Rica 1-1 Municipal Turrialba
08:00 มูนิซิปัล ลิเบเรีย 2-0 AD Cofutpa
Brazil Campeonato Sul-Matogrossense
02:00 Aquidauanense 1-0 Novoperario MS
Brazil Campeonato Gaucho Division 1
02:30 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 4-0 เซา หลุยซ์(อาร์เอส)
Supercopa do Brasil
02:30 พัลไมรัส 4-3 ฟลาเมงโก
Andorra Second Division
02:30 FS La Massana 8-0 เอฟซี ซานต้า โคโลม่า บี
โปรตุเกส ลีกคัพ
02:45 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 0-2 ปอร์โต้
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
03:00 ซาน ลอเรนโซ่ 1-0 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้
05:15 ทัลเลเรส กอร์โดบา 0-1 อินดิเพนเดนเต้
05:15 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 1-2 คลับ อัตเลตีโก ติเกร
07:30 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 0-2 ริเวอร์เพลท
Argentina group C Tebolidun League Manchester
03:00 เบรัสเตกี 0-1 Leandro N Alem
03:00 Liniers 2-1 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส
03:00 อัล คิว ซา 2-0 เจนเนอรัลลามาดริด
Antigua Barbuda Premier Division
03:00 Willikies FC 1-2 Blue Jays FC
05:10 Jennings Grenades 4-1 Liberta
07:20 เอสเอพี เอฟซี 2-4 Pigotts Bullets FC
Colombia Copa Mustang A
03:10 เอ็นบิกาโด เอฟซี 1-1 ลา อีคูดัด
05:20 แอตเลติโก้ ฮิวล่า 1-2 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:00 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 2-0 ทาคัวรี่ เอฟบีซี
06:30 ก๋วยลีน่า 1-3 นาซิอองนาล อซุนซิยง
Guatemala Liga Nacional
04:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล 2-0 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า
04:30 โคบาน อิมเพเรียล 1-2 แอนติกา จีเอฟซี
05:00 เดปอร์ติโวมีชโก 3-0 CD Achuapa
09:00 คลับ เซลาจู เอ็มซี 3-0 เดปอร์ติโว อิซทาปา
Panama Liga Nacional de Ascenso
04:00 พลาซ่า อมาดอร์ 3-1 เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น)
06:15 Herrera FC 3-4 ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
08:30 เทาโร เอฟซี 2-0 คอสตา เดล เอสเต
Nicaragua Apertura league
04:00 HYH Export Sebaco FC 1-2 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ
08:00 ดิเรียนเกน 2-1 ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว
08:00 เรอัล เอสเทล 3-1 เดปอร์ติโวโอโกตัล
Panama Liga Prom
04:00 CD Centenario 0-1 Champions FC Academy
06:00 CA Independiente de la Chorrera Reserves 3-2 SD Panama Oeste
06:00 Mario Mendez FC 2-0 Union Cocle
06:00 San Martin FC 0-0 Alianza FC Panama Reserves
El Salvador Reserves League
04:00 CD FAS Reserves 2-0 Once Deportivo de Ahuachapán U20
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
04:30 ซานโตส 1-1 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี
06:00 บรากันติโน้ 0-1 ซานโต อังเดร
06:40 โบต้าโฟโก้ เอสพี 3-2 กัวรานี่ เอสพี
Brazil Campeonato Tocantinense
04:30 Uniao Atletica Carmolandense/TO 1-1 Capital TO
Argentina Torneo B
04:30 Union Villa Krause 1-0 ซาน มาร์ติน เมนโดซ่า
Brazil Pernambucano League
05:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 1-0 Reet
06:00 ซัลเกโร เอซี 1-1 เซ็นทรัลเอสซี
Mexico Primera Divison A
06:00 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 1-2 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก
Conmebol - Sudamericano U20
06:30 เอกวาดอร์ (ยู20) 1-1 อุรุกวัย(ยู 20)
06:30 เวเนซูเอล่า(ยู20) 1-0 ชิลี(ยู 20)
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น
06:30 ซานต้า เทคล่า 1-2 ซีดี อากีลา
08:00 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 1-0 ซีดี ชาลาเตนังโก
Guatemala Segunda Division
07:00 AFF Guatemala 1-0 Futeca
Brazil Campeonato Amazonense
07:10 นาซิอองนาล (สมัครเล่น) 1-1 ริโอนิโกร (สมัครเล่น)
Uruguay Amateur Cup
07:15 Treinta y Tres Capital 8-0 Treinta y Tres Interior
Honduras Liga Nacional
08:00 ซีดี โอลิมเปีย 0-0 มาราธอน
08:00 Olancho FC 3-1 ซีดี วิด้า
08:15 ฮอนดูรัส โปรเกสโซ 0-2 โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม
08:30 ซีดี วิตอเรีย 2-2 ซีดี โมตากัว
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
08:10 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 0-0 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
08:15 ซานโตส เด กัวปิเลส 0-0 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า
09:00 เฮเรดิอาโน 0-1 Guanacasteca