บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 09-08-2022

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป ครูว์
รอง 0.25 (ENG LC 01:45)
แชมร็อค โรเวอร์ส
รอง 0.25 (UEFA EL 02:00)
เบนฟิก้า
ต่อ 0.5/1 (UEFA CL 00:45)
เลย์ตัน โอเรียนท์
รอง 0.5 (ENG LC 01:45)
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
ต่อ 0.5/1 (UEFA CL 01:45)
ดินาโม ซาเกร็บ
ต่อ 0.5/1 (UEFA CL 01:00)
พอร์ทสมัธ
รอง 0.25 (ENG LC 01:45)
นอริช ซิตี้
ต่อ 0.5/1 (ENG LC 01:45)
แอคคริงตัน
ต่อ 0.5 (ENG LC 01:45)
เต็ง เลย์ตัน โอเรียนท์
รอง 0.5 (ENG LC 01:45)
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
ต่อ 0.5/1 (UEFA CL 01:45)
ดินาโม ซาเกร็บ
ต่อ 0.5/1 (UEFA CL 01:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 09-08-2022

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง คาราบัค
รอง 0.25 (UEFA CL 01:00)
เบนฟิก้า
ต่อ 0.5/1 (UEFA CL 00:45)
ฟลีตวู้ด ทาวน์
รอง 0.5 (ENG LC 01:45)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
66186
สายลม ถิรเจต 8 8/0/0 32 WWWWWWWW กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
2
60274
Oat Pamut Mahitthisate 8 7/1/0 29 DWWWWWWW -
3
35286
มะโรง งูใหญ่ 7 7/0/0 28 WWWWWWW เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
71324
หุ่นยนต์เหล็กไฟ 1/8 15 (8) 250.00
WLWWW
WWlWW
LWWwL
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
ดินาโม ซาเกร็บ
เบนฟิก้า
มัคคาบี้ ไฮฟา
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
2
76869
อรทัย ใจสะอาด 1/7 15 (7) 250.00
DLLWW
LLWWW
wWWDL
โบโด กลิมท์
มัคคาบี้ ไฮฟา
เบนฟิก้า
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
3
75240
Tomi Ainti 2/8 15 (8) 208.33
WWWWW
LWLDl
LwWWW
โบลตัน วอนเดอเรอส์
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
ดินาโม ซาเกร็บ
เบนฟิก้า
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
download iOS app

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

download iOS app

ข่าวฟุตบอล

download iOS app
LIVE24TH

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอังคารที่ 9 สิงหาคม 2565
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก
22:59 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส โบโด กลิมท์ 0.5/1 - 10 ต่อโบโด กลิมท์ $$$
00:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น เชอร์ริฟ ติราสโพล 1 - 10 ต่อเอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น $$$
00:00 เอฟซี พิวนิค เซอร์เวน่า ซเวซด้า 1/1.5 รองเอฟซี พิวนิค $$$
00:00 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี มัคคาบี้ ไฮฟา 0.5 - 5 รองอปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี $$$
00:45 มิดทิลแลนด์ เบนฟิก้า 0.5/1 - 10 ต่อเบนฟิก้า $$$$
01:00 ดินาโม ซาเกร็บ โดโกเรต์ส รัซกราด 0.5/1 ต่อดินาโม ซาเกร็บ $$$$
01:00 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี คาราบัค ปป รองคาราบัค $$$
01:30 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น โมนาโก ปป รองโมนาโก $$$
01:30 สตวร์มกราซ ดินาโม เคียฟ ปป - 5 รองดินาโม เคียฟ $$$
01:45 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส แซงต์ กิลลุส 0.5/1 ต่อกลาสโกว์ เรนเจอร์ส $$$$
ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก
22:59 จีซีร่า ยูไนเต็ด โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 1/1.5 - 5 รอง จีซีร่า ยูไนเต็ด $$$
01:00 บี 36 ทอร์ชาฟน์ วีบรอก 1/1.5 รองบี 36 ทอร์ชาฟน์ $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 สค็อปดี้ เอไอเค ออสเตอร์ ไอเอฟ ปป - 10 รองสค็อปดี้ เอไอเค $$$
00:00 นอร์บี้ ไอเอฟ ไอเค บราเก้ ปป - 10 รองไอเค บราเก้ $$$
00:00 อัตซิคเท็นส์ บีเค เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ ปป - 10 รองเทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ $$$
อีเอฟแอลคัพ
01:30 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 0.5/1 ต่อชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ $$$$
01:45 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ บวกสิบ ต่อดาร์บี้ เค้าท์ตี้ $$$
01:45 โบลตัน วอนเดอเรอส์ ซอลฟอร์ด ซิตี้ 0.5 ต่อโบลตัน วอนเดอเรอส์ $$$
01:45 นอริช ซิตี้ เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 0.5/1 ต่อนอริช ซิตี้ $$$$
01:45 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ เพรสตัน นอร์ท เอนด์ ลบสิบ เพรสตัน นอร์ท เอนด์ $$$
01:45 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ พอร์ทสมัธ ปป - 10 รองพอร์ทสมัธ $$$
01:45 เอเอฟซี วิมเบิลดัน จิลลิ่งแฮม ปป - 10 รองจิลลิ่งแฮม $$$
01:45 กริมสบี้ ทาวน์ ครูว์ อเล็กซานดร้า เสมอ ต่อกริมสบี้ ทาวน์ $$$
01:45 ชาร์ลตัน แอธเลติก ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส ปป - 5 รองชาร์ลตัน แอธเลติก $$$
01:45 ฮาโรเกต ทาวน์ สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 0.5 - 10 รองฮาโรเกต ทาวน์ $$$
01:45 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส ลบสิบ วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส $$$
01:45 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส เลย์ตัน โอเรียนท์ 0.5 - 10 รองเลย์ตัน โอเรียนท์ $$$
01:45 มอร์แคมบ์ สโต๊ค ซิตี้ 0.5/1 - 10 ต่อสโต๊ค ซิตี้ $$$$
01:45 คราวเลย์ ทาวน์ บริสตอล โรเวอร์ส ปป - 10 รองคราวเลย์ ทาวน์ $$$
01:45 ฟลีตวู้ด ทาวน์ วีแกน แอธเลติก 0.5 ต่อวีแกน แอธเลติก $$$$
01:45 แบรดฟอร์ด ซิตี้ ฮัลล์ ซิตี้ ปป รองแบรดฟอร์ด ซิตี้ $$$
01:45 อิปสวิช ทาวน์ โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1/1.5 รองโคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด $$$
01:45 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ ทรานเมียร์ โรเวอร์ 0.5 - 10 ต่อแอคคริงตัน สแตนลี่ย์ $$$
01:45 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส ลินคอล์น ซิตี้ ลบสิบ ลินคอล์น ซิตี้ $$$
01:45 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด สวอนซี ซิตี้ ปป - 5 รองอ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด $$$
01:45 วอลซอลล์ สวินดอน ทาวน์ ลบสิบ สวินดอน ทาวน์ $$$
01:45 โรชเดล เบอร์ตัน อัลเบี้ยน เสมอ ต่อโรชเดล $$$
01:45 เชลแน่ม ทาวน์ เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ ลบสิบ เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ $$$
01:45 ลูตัน ทาวน์ นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 1 ต่อลูตัน ทาวน์ $$$
01:45 แบล็คพูล บาร์โรว์ 1/1.5 รองบาร์โรว์ $$$
01:45 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ ซัตตั้น ยูไนเต็ด 0.5/1 ต่อมิลตัน คียนส์ ดอนส์ $$$
02:00 เร้ดดิ้ง สตีฟเนจ โบโรห์ 0.5 ต่อเร้ดดิ้ง $$$$
ยูฟ่ายูโรปาลีก
02:00 เอฟเค ชคูปิ แชมร็อค โรเวอร์ส ปป - 5 รองแชมร็อค โรเวอร์ส $$$
โคปา อาร์เจนตินา
02:10 กิมนาเซีย ลา พลาต้า ปาโตรนาโต ปารานา 0.5/1 ต่อกิมนาเซีย ลา พลาต้า $$$$
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี
05:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 1.5 - 5 รองโอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ $$$
05:00 อิทัวโน่ เอสพี สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี ปป - 5 รองสปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี $$$$
06:30 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ บัสควอ เอฟซี ปป รองบัสควอ เอฟซี $$$
06:30 ปอนเต เปรตา วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) เสมอ ต่อปอนเต เปรตา $$$
07:00 ลอนดริน่า พีอาร์ ครูไซโร่ (เอ็มจี) เสมอ รองลอนดริน่า พีอาร์ $$$
07:30 แซมปายโอ้ คอเรีย บาเฮีย บีเอ ลบสิบ บาเฮีย บีเอ $$$
07:30 ทอมเบนเซ่ วิลา โนวา ปป - 5 รองวิลา โนวา $$$
โคปา ซูดาเมริกาน่า
05:15 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ ปป - 10 รองเนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ $$$
07:30 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 1.5 - 10 รองเดปอร์ติโว่ ทาชิร่า $$$
โกปาลิเบร์ตาโดเรส
07:30 ฟลาเมงโก สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 1 ต่อฟลาเมงโก $$$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันจันทร์ที่ 8 สิงหาคม 2565
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
14:30 เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์ 0-0 ซูโจว ดองวู
18:30 ไซโบ้ ซันเดย์ 1-1 ชิงเต่า จงเนิ่ง
จีน ลีก ดิวิชั่น 2
14:30 Hainan Star 2-2 ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี
14:30 Qinao FC 1-0 เสืออี้ชุน
AFF U-16 Youth Championship
15:00 มาเลเซีย(ยู16) 2-2 ออสเตรเลีย (ยู 16)
15:00 เมียนมาร์(ยู16) 1-0 กัมพูชา (ยู16)
Philippines UFL
15:00 สตาเลี่ยน เอฟซี 2-0 เม็นดิโอล่า เอฟซี
Czech Republic U19 League
15:15 ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19) 0-2 สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
Myanmar National League
15:30 Mahar United 0-4 เมียวดี เอฟซี
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
15:45 กลันตันยูไนเต็ด 2-3 ตรังกานู บี
Belarus Reserve League
16:00 ดินาโม มินส์(สำรอง) เลื่อน เอฟซี มินส์ค(สำรอง)
16:00 ดินาโม มินส์(สำรอง) 2-0 เอฟซี มินส์ค(สำรอง)
16:00 ดินาโม มินส์(สำรอง) 2-0 เอฟซี มินส์ค(สำรอง)
18:00 บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) 7-1 สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง)
21:00 เอฟซี โกเมล(สำรอง) 2-1 Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
Calcutta Football League
16:30 ยูไนเต็ด เอสซี โกลกาตา 5-3 Tollygunje Agragami
16:30 Bengal Nagpur Railway FC 3-0 Calcutta Customs
16:30 Nan Samiti 1-2 อารยัน
16:40 Peerless SC 1-1 George Telegraph FC
16:40 Bhawanipore 1-0 Kidderpore SC
เคลีก 2
17:00 กยองนัม เอฟซี 2-3 เอฟซี อันยาง
17:00 ชุนนัมดรากอนส์ 1-1 บูโชน เอฟซี 1995
กระชับมิตรทีมชาติ
20:00 อิหร่าน (ยู 19) 4-0 อัฟกานิสถาน ยู19
21:00 ตุรกี(ยู23) 1-0 เซเนกัล (ยู23)
21:00 ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) 1-0 อาเซอร์ไบจาน (ยู 23)
22:59 ทาจิกิสถาน(ยู 19) 3-1 คีร์กิสถาน ยู19
India Delhi Senior Division
17:45 Rangers SC 2-2 Friends United
England U21 Professional Development League 2
18:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ (ยู 21) 2-1 สวอนซี ซิตี้ (ยู 21)
20:00 เบิร์นลีย์(ยู21) 1-3 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 21)
20:00 Peterborough U21 2-2 ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ยู 21)
01:00 ฮัลล์ซิตี้(ยู21) 0-1 มิลล์วอลล์ (ยู 21)
Malaysia President Cup
19:15 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 3(ยู 21) 1-0 เซลังงอร์(ยู 21)
Kyrgyzstan Top Liga
19:15 ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค 3-1 FC Kaganat
19:30 FC Abdish-Ata Kant 3-0 Nur Batken
Kazakhstan Women’s Super League
19:30 Tomiris Turan (W) 3-2 Okzhetpes (w)
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
20:00 ตูราน โตวูซ 0-2 เอฟเค กาบาล่า
จอร์เจีย คัพ
20:00 FC Matchakhela Khelvachauri 1-6 ดีลา กอริ
Argentina Reserve League
20:00 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 4-2 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง)
เลบานอน คัพ
20:00 Trables Sports Club 0-1 อัล ซาฟา
21:00 Al-Hikma 1-1 Shabab Al Ghazieh
Sweden Folksam U21 Allsvenskan Norra
20:00 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ (ยู 21) 10-0 ดัลคุลด์เอฟเอฟ (ยู 21)
Argentina Youth League
20:00 All Boys Youth 1-1 Deportivo Camioneros U20
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
20:30 ชีรัค 0-2 บานานต์ส
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
21:00 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 1-0 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย
06:00 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 3-1 โรซาริโอ เซ็นทรัล
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
21:00 Alania-d Vladikavkaz 0-1 FC Yessentuki
Jordan League Division 1
21:00 เอธฮาดอัล รามธา 3-0 บราม่า
21:00 Dar Al-Dawa 1-2 อัล-จาลิล
21:00 Amman FC 1-2 อัล-จาลิล
กระชับมิตร (สโมสร)
21:00 อัล คอร์ 2-2 ฮัทต้า คลับ
22:30 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ 1-2 เรนาเต้ เอซี
22:59 อัล วาเซิ่ล 3-2 อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์)
22:59 อเวลลิโน่ 1-1 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908
22:59 ซาคุสปอร์ติง(ญ) 1-5 กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ)
01:00 อัลบาเซเต้ 1-0 UD Socuellamos
Cameroon League Women
21:00 Amazone FAP (w) 3-1 Renaissance de Figuil (w)
Bolivia Regional League
21:00 Universitario de Vinto Reserves 4-2 Nacional Potosi Reserves
NOR D4
21:30 โฟรย่า FK 2-1 สตรอมก็อดเซ็ท 2
22:00 เฟรม ลาวิค 2-0 สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี
22:59 สเตรนฮาม ไอเอล 2-2 โรเซนบอร์ก บี
ไวเคาส์ลีกา
22:00 ลาห์ติ 0-0 เฮดไอเอฟเค
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
22:00 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 2-2 รูบิน คาซาน
00:00 บัลติก้า 1-0 อาร์เซน่อล ตูล่า
โรมาเนีย ลีกา1
22:00 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2-1 ซีเอส โวลุนทารี
01:00 โบโตซานี่ 1-1 ฟารูล คอนสแตนต้า
ลีกสูงสุดของลัตเวีย
22:00 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 2-1 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์
Estonia Esi Liiga
22:00 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 1-2 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2
Bulgaria B PFG
22:00 Botev Plovdiv II 1-1 มินยอร์ เพอร์นิค
Bosnia Herzegovina U19 Liga
22:00 FK Krupa U19 2-3 ซาราเจโว(ยู19)
22:30 FK Radnik Hadzici U19 2-2 FK Zvijezda 09 U19
Lithuania II Lyga
22:00 Suduva Marijampole II 0-0 DFK Dainava Alytus B
Finland - Kakkonen Lohko
22:30 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 1-1 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด
22:30 ฮอนก้า อคาเทเมีย 1-2 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค
เฟิสต์โปรเฟสชันนัลฟุตบอลลีก
22:30 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 0-3 โลโคโมทีฟ โซเฟีย
00:45 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 1-0 อาร์ดา
Serbia Prva Liga
22:30 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 0-1 FK Zeleznicar Pancevo
02:00 สโลโบด้า อูซิเซ่ 2-1 แมควา ซาแบค
โกปปาอีตาเลีย
22:45 เจนัว 3-2 เบเนเวนโต้
22:59 โมเดน่า 3-2 ซัสเซาโล่
02:00 เครโมเนเซ่ 3-2 แตร์นาน่า
02:15 โบโลญญ่า 1-0 โคเซนซ่า 1914
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
22:59 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 6-0 ไบรน์
22:59 อาซาเน่ ฟุตบอล 4-3 เฟรดริกซ์สตรัด
22:59 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 0-0 สคีด ออสโล
22:59 เรนเฮล์ม ไอแอล 2-1 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
22:59 โกรลุด 1-2 คองสวิงเกอร์
โปแลนด์ ลิกา 1
22:59 สเตล รุสซ์โซว 2-3 รุช ซอร์ซอฟ
Estonia Teine Liiga
22:59 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 2-0 Laanemaa Haapsalu
22:59 นอมเม่ เจเค คาลจู 2 1-6 Tallinna FC Ararat TTU
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
22:59 พีเค-35 วานต้า (ญ) 1-3 เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ)
England Under-21 Premier League
22:59 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 21) 2-1 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 21)
01:00 เลสเตอร์ ซิตี้(ยู 21) 2-2 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21)
01:00 คริสตัล พาเลซ (ยู 21) 3-2 ไบรท์ตัน (ยู 21)
01:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 21) 1-7 เชลซี(ยู21)
01:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 21) 1-3 เซาแธมป์ตัน (ยู 21)
Peru Reserves League
22:59 CD Coopsol Reserves 1-3 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล (สำรอง)
03:00 Alfonso Ugarte de Puno Reserves 0-3 เดปอร์ติโบ บินาซิอองนัล (สำรอง)
ซือเปร์ลีก
23:15 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 4-0 คาซิมปาซ่า
01:45 อันคารากูคู 0-0 คอนยาสปอร์
01:45 เฟเนร์บาห์เช่ 3-3 อุมรานิเยสปอร์
Egyptian Premier League
23:30 เซรามิกา 0-0 เอนพ์พี
23:30 ทาลา เอล เจช 1-1 El Sharqia Dokhan
ชิลี พรีเมียร์ บี
23:30 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 2-0 เดปอร์เตส ซานตาครูซ
07:30 เดปอร์เตส อิควิกกัว 3-1 ซานติเอโก มอร์นิ่ง
07:30 ซานหลุยส์ คิวโลต 0-0 แรนเจอร์ส ทัลค่า
Israel Ligat Leumit Toto Cup
23:30 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ 1-1 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม
23:30 ฮาโปเอล แอคโค่ 4-2 ฮาโปเอล นาซาเรท
23:30 ฮาโปเอล อฟูล่า 0-1 ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส
23:30 ฮาโปเอล รามัต กาน 0-0 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
23:30 ฮาโปเอล ริซอน 3-1 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา
23:30 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน 1-0 มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา
23:30 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี 0-1 คาฟร์ กาซิม
Denmark - 4.Liga
23:30 Aarhus Fremad 2 3-0 FC Djursland
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน หญิง
23:30 Deportivo Espanol (W) 1-5 CA Estudiantes Caseros (W)
01:10 ราซิ่ง คลับ (ญ) 0-0 ฮูราแคน(ญ)
Gambia Division 2
23:30 Tallinding United 3-1 Dibba Oil FC
ออลสเวนส์คาน
00:00 ฮัคเค่น 5-0 เฮลซิงบอร์ก
00:00 วาลเบิร์ก เอฟซี 0-4 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
โปรตุเกส ดิวิชั่น2
00:00 เปนาฟิลด์ 0-0 ไลซอส
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 โอเรโบร 0-1 ออร์ไกร์ท
00:00 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 0-1 บรอมมาปอจคาร์น่า
00:00 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 0-2 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ
Norway 2.Liga
00:00 อัสเคอร์ 1-4 วาเลเรนก้า บี
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
00:00 ซิลเคบอร์ก 3-1 อัลบอร์ก
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า
00:00 วิสล่า พล็อค 4-1 เมียดิซ เลกนิก้า
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา
00:00 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 2-1 Mladost Novi Sad
เดนมาร์ก คัพ
00:00 FC Culpa 2-0 มาริโบ
Israel Ligat Al Toto Cup
00:00 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 1-0 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
00:30 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ 2-3 แอชดอด เอ็มเอส
ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
00:30 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 5-0 จิวเนสเซ่
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
01:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 1-1 เอสซี เทลสตาร์
01:00 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 3-1 เอ็มวีวี มาสทริสช์
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
01:00 Albion FC 1-1 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
01:00 กิมนาเซีย จูจุย 3-1 คิลเมส
01:30 ซานมาร์ติน ซานฮวน 3-2 ซีเอ บราวน์อโดรกู
03:10 Club Atletico Guemes 1-1 อินสติทูโต เด คอลโดบา
07:10 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 1-1 ชาคาริตา จูเนียร์ส
Uruguay Reserve League
01:00 Rentistas Reserves 0-4 Nacional De Football Reserves
01:00 แอตเลติโก้เฟนิกซ์(สำรอง) 2-4 Torque Reserves
01:00 Cerrito Reserves 0-1 บอสตันริเวอร์(สำรอง)
Iceland U19 League
01:30 Stjarnan SkinandiU19 4-3 ไวกิงเกอร์(ยู 19)
02:00 Selfordshack U19 4-0 เลคเนียร์ เคบี(ยู19)
Hungary NB Ⅱ
01:15 ดิออสกียอร์ วีทีเค 1-2 โซลอคซาร์
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา
01:15 เอ็นดี กอริก้า 1-2 เอฟซี โคเปอร์
Argentina Prim B Metropolitana
01:30 ลอส อันเดส 4-1 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส
01:30 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 0-1 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส
Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:30 คลับ ลูจัน 0-1 เฟอโรคาริล มิดแลนด์
01:30 เจนเนอรัลลามาดริด 2-1 เอล พอร์เวเนอร์
Paraguayan Division 2
01:30 สปอตติโว อิเทโน่ 1-1 มาร์ตินเลเดสมา
06:30 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 0-1 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
01:45 ก็อง 1-0 เม็ตซ์
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
02:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 1-1 วัดฟอร์ด
Argentine Torneo A
02:00 CS Desamparados Reserves 6-0 CA Juventud Alianza
Iceland Womens Division 1
02:15 Augnablik Women 2-3 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ)
02:15 ฟีลเคียร์(ญ) 1-1 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ)
02:15 ฟีลเคียร์(ญ) 1-1 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ)
ปรีไมราลีกา
02:15 กิล วิเซนเต้ 1-0 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
02:15 อัคราเนส 1-2 วาลูร์ เรย์ยาวิค
02:15 เลคเนียร์ เรกยะวิก 1-2 เคฟลาวิค
Colombia Copa Mustang B
03:00 Universitario de Popayan 2-0 เวลเลดูปา เอฟซี
03:00 เรอัล ซานตานเดร์ 2-0 โบโกตา เอฟซี
03:00 ลาเนรอส เอฟซี 1-0 แอตเลติโก้ เอฟซี
05:00 Expreso Rojo 2-0 เดปอร์เตส ควินดิโอ
07:15 บาแรนคิลล่า เอฟซี 3-1 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร
Iceland 4 Deild
03:00 KFK Kopavogur 6-1 เคเอ อัสเวลเลียร์
Bolivia Reserve League
03:25 The Strongest Reserves 0-1 Always Ready U23
Iceland Women 2 Deild
04:00 KH Hlidarendi (w) 1-3 อัคราเนส(ญ)
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:30 ฮัวชิปาโต้ 3-4 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
Mexico Liga MX Femenil
05:00 คลับ เนกาซ่า (ญ) 0-4 มอนเทอร์เรย์(ญ)
07:00 คลับ ลีออน (ญ) 2-2 คลับ อเมริกา (ญ)
07:00 ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) 0-2 อัตลาส(ญ)
09:00 ตีฮัวนา (ญ) 3-3 ปาชูกา(ญ)
BRA SPC
05:30 เซา เบนโต้ 1-2 ริโอ คลาโร่
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา
06:00 กอริติบ้า พีอาร์ 1-2 ซานโตส
Brasileiro, Serie C
06:00 โบตาโฟโก้ พีบี 1-1 ฟิกูเรนเซ่
Brazil Catarinense Division 2
06:00 Criciuma EC SC 2-1 Guarani de Palhoca
Ecuador Copa Pilsener A
07:00 กัวเลซีโอเอสซี 1-0 9 de Octubre