บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

DOOBALL24
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 19-02-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
รอง 0.5 (LIB Cup 07:30)
RB ลีบซิก
ลบสิบ (UEFA CL 03:00)
อตาลันต้า
ต่อ 0.5/1 (UEFA CL 03:00)
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร
รอง 0.5 (CON CSA 07:30)
อตาลันต้า
ต่อ 0.5/1 (UEFA CL 03:00)
นอร์ดเจลแลนด์
ต่อ 0.5/1 (DEN SASL 00:30)
ดิปอร์เทส โตลิม่า
ต่ำ 2 ลูก (LIB Cup 07:30)
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
สูง 3.5/4 (ENG PR 02:30)
เออีเค เอเธนส์
สูง 2.5 (GRE CUP 23:15)
เต็ง โอเรียนเต้ เปโตรเลโร
รอง 0.5 (CON CSA 07:30)
อตาลันต้า
ต่อ 0.5/1 (UEFA CL 03:00)
นอร์ดเจลแลนด์
ต่อ 0.5/1 (DEN SASL 00:30)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 19-02-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง ซอลฟอร์ดซิตี
รอง 0.25 (ENG JPT 02:45)
ซิดนีย์ เอฟซี
รอง 1 ลูก (AFC CL 17:30)
RB ลีบซิก
ลบสิบ (UEFA CL 03:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
40710
motinnaphop 18 14/1/3 49.5 WWWWWWwWLW ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
2
63026
วรชิต เป็นต่อ 18 14/2/2 48 WwDwDWLWWW โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
3
29317
Kinikuman Ksr 18 13/1/4 42 wWWWDWWLWw อตาลันต้า
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
65193
Suparak Seaueng 2/18 12 (18) 500.00
LWLlD
LWLLL
LLWWW
วิสเซล โกเบ
เออีเค เอเธนส์
เวสต์แฮมยูไนเต็ด
ซอลฟอร์ด ซิตี้
อเบอร์ดีน
2
55833
แบเสม โต๊ะเต้ 3/16 12 (16) 500.00
wwwWw
WLDWL
LLLWW
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
เออีเค เอเธนส์
นอร์ดเจลแลนด์
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
อตาลันต้า
3
68198
บีบมะนาวข้างแคม 1/3 15 (3) 500.00
WWwLL
WWWWW
wLWWL
-
-
-
-
-
iOS-One2Ball
Android-One2Ball
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] Champions League
  03:00 สเปอร์ส สเปอร์ส VS RasenBallsport Leipzig RasenBallsport Leipzig  
  03:00 อตาลันตา อตาลันตา VS บาเลนเซีย บาเลนเซีย  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ลีก
  02:30 แมนเชสเตอร์ ซิตี แมนเชสเตอร์ ซิตี VS เวสต์ แฮม เวสต์ แฮม  
DOOBALL24
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

ข่าวฟุตบอล

‘โกเมซ’ ตั้งตารอ ‘ตราหมี’ บุกแอนฟิลด์-ชี้โดนเยอะกว่านี้ก็คัมแบ็คมาแล้ว

‘โกเมซ’ ตั้งตารอ ‘ตราหมี’ บุกแอนฟิลด์-ชี้โดนเยอะกว่านี้ก็คัมแบ็คมาแล้ว

โจ โกเมซ เชื่อมั่นใน ลิเวอร์พูล หลังเคยคัมแบ็คกลับมาได้แม้โดนหนักกว่านี้และตั้งตารอวันที่ แอตเลติโก้ มาดริด จะบุกมา...
iOS-One2Ball
Android-One2Ball
T-LIVE24TH

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

DOOBALL24
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันพุธที่ 19 กุมภาพันธ์ 2563
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
17:30 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ วิสเซล โกเบ ปป - 10 รองซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ $$$
17:30 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส ซิดนีย์ เอฟซี 1 - 5 รองซิดนีย์ เอฟซี $$$
กรีซ คัพ
23:15 เออีเค เอเธนส์ พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 1.5 ต่อเออีเค เอเธนส์ $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
00:30 นอร์ดเจลแลนด์ เอซี ฮอร์เซ่นส์ 1 - 5 ต่อนอร์ดเจลแลนด์ $$$
บราซิล คัพ
01:30 Lagarto โวลตา เรดอนดา ปป - 10 รองLagarto $$$
05:15 เบาวิสต้า อาร์เจ ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี ปป รองชาเปโคเอนเซ่ เอสซี $$$
05:15 เอสซี เปซานดูปารา ซีอาร์บี แม็คซิโอ ปป - 5 รองซีอาร์บี แม็คซิโอ $$$
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
02:30 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ เวสต์แฮมยูไนเต็ด 2.5 - 5 รองเวสต์แฮมยูไนเต็ด $$$
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
02:45 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ ซอลฟอร์ด ซิตี้ ปป - 5 รองซอลฟอร์ด ซิตี้ $$$
Scotland FA Cup
02:45 คิลมาร์น็อค อเบอร์ดีน ลบสิบ อเบอร์ดีน $$$
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
03:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ แอร์เบ ไลป์ซิก เสมอ รองแอร์เบ ไลป์ซิก $$$
03:00 อตาลันต้า บาเลนเซีย 0.5/1 - 10 ต่ออตาลันต้า $$$
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
03:00 มิรานเดส เรอัล ซาราโกซ่า บวกสิบ ต่อเรอัล ซาราโกซ่า $$$
โคปา ซูดาเมริกาน่า
05:15 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ มิเนรอสเดอกัวยาน่า 0.5/1 - 10 ต่อสปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ $$$
05:15 ซีเอ ฮูราแคน อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน เสมอ รองซีเอ ฮูราแคน $$$
07:30 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 0.5 - 10 รองโอเรียนเต้ เปโตรเลโร $$$
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
05:30 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ บาเฮีย บีเอ ปป รองเซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ $$$
Brazil Pernambucano League
06:00 Decisao Reet 0.5 ต่อReet $$$
06:00 วิตอเรีย พีอี เปโตรลิน่า พีอี บวกสิบ ต่อเปโตรลิน่า พีอี $$$
06:00 อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี ซานตา ครูซ พีอี ปป ต่อซานตา ครูซ พีอี $$$
โคปา ลิเบอตาดอเรส
07:30 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 0.5 ต่อบาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) $$$
07:30 ดิปอร์เทส โตลิม่า อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส เสมอ รองอินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส $$$
Copa MX
08:00 มอนเทอร์เรย์ ซานโตส ลากูน่า 0.5 - 5 รองซานโตส ลากูน่า $$$
Recopa Sudamericana
08:30 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล ฟลาเมงโก ปป - 10 รองอินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอังคารที่ 18 กุมภาพันธ์ 2563
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Hong Kong Elite Cup
12:00 ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี 2-3 ลีแมน
กระชับมิตร (สโมสร)
15:00 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 1-2 แอคร่อน โตเกลียทติ
15:15 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 1-0 แบงส์ทาวน์ยูไนเต็ด เอฟซี
15:30 เปอร์เซบายา สุราบายา 4-2 อเรม่า มาลัง
15:35 Tay Ninh 3-0 บินห์ ทวน
15:55 อัสติน โบลด์ 2-2 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์
16:00 เอฟซี เปสคอฟ 747 1-1 St Petersburg Nevada
16:30 อรารัต เยเรวาน 2 3-1 Rail Locomotive
17:55 FC Mykolaiv 3-0 Enerhiya Nova Kakhovka
18:00 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย 3-0 Enerhiya Nova Kakhovka
18:30 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 2-2 โซกอล ออสโตรดา
19:00 อิลเวส แทมเปเร่ 5-1 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ
19:00 เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ 1-1 โพดิลย่า คเมลนิตสกี้
19:00 FK Trayal Krusevac 3-1 คาร์คอนสตันติน
19:00 Krystal 1-1 ทาฟริย่า
19:05 Zhilstroy Kharkov 2 (w) 6-0 เอฟเค ลาโดเมียร์ (ญ)
19:15 เนเมน กร็อดโน่ (ญ) 3-1 กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ)
19:30 แซงต์ ทรุยด็อง 3-0 เวสเตอร์โล
19:30 อัล จาซีรา 1-0 AL Salt
20:00 เอียร์ติส พาฟโลดาร์ 3-1 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค
20:00 โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี 1-1 ยัง แอฟริกันส์
20:00 อแวนการ์ด คุร์สค์ 1-1 เอฟเค โปปาร์ด
20:00 Universidad Comillas 5-2 Universidad Complutense
20:00 เอสอาร์ บราซอฟ 0-3 ซีเอส สตินก้า บาเกา
20:55 โทบอล คอสตาเนย์ 0-1 เอฟเค สปาร์ตัก
21:00 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 0-0 ดีลา กอริ
21:00 ดินาโม มอสโก 1-1 ตอร์ปิโด มินส์ค
21:00 ดินาโม เบรสต์ 1-0 เอฟเค คัสไป
21:00 เกเฟล ไอเอฟ 1-0 ไอเค ฟรีจ เทบีย์
21:00 โคลดิ้ง 3-1 CF Noia
21:30 เอ็นเค มูรา 05 6-1 ออดรานซิ
21:30 ซเวซดา เปียร์ม 1-0 อูฟา บี
22:00 วาเลเรนก้า 0-2 โลโคโมทีฟ มอสโก
22:00 เอฟซี อูฟา 2-1 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา
22:59 Granicar 1-0 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย
23:30 เอล์ฟส์บอร์ก 2-2 ออด เกรนแลนด์
00:00 Team Wiener Linien 2-0 SC Retz
00:05 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 2-0 Rottenmann
00:15 เอฟซี กีสเซิน 1-2 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก
00:30 เฮอฟอล์จ โคเก้ 4-0 บี 93 โคเปนเฮเกน
00:30 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 3-3 เอทีเอสวี แอร์ลังเกน
00:30 SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์ 6-4 ASK Mannersdorf
00:45 SV Stripfing Weiden 4-0 เอฟซี มิสเทลบาช
01:00 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 3-1 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ
01:00 เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช 7-0 บาด วิลเบล
01:00 FC Ismaning 2-0 SE Freising
01:00 ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม 2-0 เอสโลฟ บีเค
01:00 SV Ilz 0-1 UFC Markt Allhau
01:00 พาร์นดรอฟ 1-2 SC Gattendorf
01:30 Siegburger SV 04 4-0 SV Eintracht Trier 05 II
01:45 Lankowitz 8-0 USV Edelschrott
06:00 ออร์แลนโด ซิตี้ 3-1 เคอาร์ เรย์ยาวิค
Russian FNL cup
15:00 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 1-1 เชอตาโนโว มอสโก
17:45 Krylia Sovetov II 3-3 ทอม ทอมสค์
20:30 ริก้า เอฟซี 0-1 ชินนิค ยาโรสลาฟ
23:15 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 2-1 มอร์โด้เวีย ซารานสค์
Cambodia Cup
15:00 Banteay Meanchey 1-1 Kampong Chhnang
15:00 Kampong Thom 5-3 Preah Vihear
15:00 Pursath 0-0 Battambong
15:00 Ratanakiri 0-3 Prey Veng
India Mumbai elite league
15:25 ONGC FC 5-1 ยูเนี่ยน แบงค์
17:25 มุมไบ มุสลิม 0-6 FSI - Seaview
Myanmar U21 League
16:00 Myawady FC U21 5-0 Kachin United U21 Youth
16:00 เซาเทิร์น เมียนมา ยูไนเต็ด (ยู 21) 1-1 Ayeyawady Utd U21
16:00 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 21) 0-0 หงสาวดี ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 21)
Myanmar U19 League
16:00 Chinland FC U19 0-1 ซากาอิง ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 19)
16:00 Myawady FC U19 4-0 Yaw Myay FC U19
16:00 University FC U19 2-1 Mawyawadi FC U19
Bangladesh Premier League
16:15 มูกติยอดด้าเอสเคซี 1-2 ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ
19:30 ชิทตากอง อะบาฮานี่ 1-2 อารามบัคเคเอส
Australia Queensland Premier League
16:30 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-8 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์
16:45 บริสแบน โรว์ (เยาวชน) 3-0 คาปาลาบา บูลด็อก
India I-League 2nd Division
17:00 Hyderabad FC II 1-1 Bhawanipore FC
17:30 เอฟซี กัว 2 2-2 Ara FC
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
17:00 เอฟซี โตเกียว 1-0 เพิร์ท กลอรี่
17:30 เอฟซี โซล 1-0 เมลเบิร์น วิคตอรี่
19:00 เชียงราย ยูไนเต็ด 0-1 ปักกิ่ง กั๋วอัน
21:55 อัล ไอน์ 1-2 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)
22:35 อัล ทาวอน 2-0 อัล-ดูฮาอิล
22:35 อัล ชาร์จาห์ 2-2 เพอร์เซโปลิส
22:35 อัล ซาดด์ 3-0 เซปาฮัน
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
17:00 มาริติโม ยู19 1-0 Loures U19
กระชับมิตรทีมชาติ
17:00 Mauritania Women 5-0 แอลจีเรีย (ญ)
17:10 มอนเตเนโกร (ยู 16) 0-1 รัสเซีย (ยู 16)
19:15 แทนซาเนีย (ญ) 2-3 โมร็อกโก (ญ)
19:15 มาซิโดเนีย (ยู 18) 0-1 บอสเนีย (ยู 19)
21:00 โครเอเชีย(ยู 19) 4-0 ออสเตรีย(ยู 19)
22:00 โปรตุเกส ( ญ ) ยู 17 3-2 บราซิล (ญ) ยู17
00:00 สกอตแลนด์(ยู 19) 1-1 สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19)
India Goa Professional League
17:15 ซัลเกาการ์ สปอร์ท คลับ 3-0 กาลังกูต
Queensland U20 League
17:30 มอร์ตัน เบย์ เจ็ตส์ (ยู 20) 2-1 Sunshine Coast Wanderers U20
Algeria U20 Youth League
18:00 เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) 0-2 เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21)
18:00 เอ็มซี ซายดา ยู 21 4-2 เอ บัว ซาดา(ยู 21)
18:00 เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) 1-1 อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21)
18:10 เอเอสโครุบ(ยู21) 4-1 อาร์ซี แอร์บา (ยู 21)
18:10 ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต (ยู 21) 2-2 โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21)
18:15 เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) 2-3 ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21)
18:15 ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) 1-2 เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21)
19:00 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) 3-0 OM Arzew U21
Montenegro Prva Crnogorska Liga
18:30 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา 0-1 โอเอฟเคเปโตรวัค
20:00 เอฟเครูดาร์ 3-1 เอฟเค การ์เบจ
21:00 FK Podgorica 1-1 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า
23:30 เอฟเคเซต้า 1-3 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค
อิรัก ลิก
18:30 อาร์บิล 2-1 Al-Hudod
Arab Cup U20
18:45 ซาอุดีอาระเบีย (ยู20) 4-0 ปาเลสไตน์ ยู20
18:45 ซูดาน (ยู 20) 0-2 ลิเบีย ยู20
21:50 แอลจีเรีย (ยู20) 1-4 อียิปต์(ยู 20)
22:00 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 20) 0-0 เซเนกัล (ยู 20)
Argentina Reserve League
19:00 เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) 0-0 คิลเมส(สำรอง)
19:00 Victoriano Arenas Reserves 1-0 Excursionistas Reserves
03:00 บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) 2-0 อัลมาโกร(สำรอง)
Cameroon Elite two
19:00 OFTA of Kribi 0-1 Yafoot FC
19:00 Renaissance Ngoumou 1-3 Unisport Bafang
21:00 AS Fap 0-0 Ngaoundere University FC
21:00 ไดนาโม เดอ ดูอาลา 1-0 nternational Sporting De Douala
21:00 Foncha Street Bamenda 2-2 เอเอส มาเตล็อต
21:00 Racing de Bafoussam 2-0 Stade FC de Bertoua
England Reserves League
19:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน(สำรอง) 2-3 มิลตัน คีนส์ดอนส์(สำรอง)
21:00 กริมสบี้ ทาวน์(สำรอง) 1-1 ดอนคาสเตอร์ (สำรอง)
21:00 วอลซอลล์(สำรอง) 2-1 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด (สำรอง)
21:00 พลีมัธ(สำรอง) 1-2 บริสตอล โรเวอร์ส(สำรอง)
Saudi Arabia Division 2
19:30 อัล-ทอคบาห์ 7-1 ฮอตเทิร์น
19:50 อัล มอจเซล 0-1 อัล กาดาซิย่า
20:00 อัล-จาบาลีน 1-0 อัล ทาย
22:15 อัล-โนจูม 1-3 อัล บาเดน
22:59 โอฮูด มีดินา 3-2 อัล คาลีจ
พรีเมียร์ลีกอียิปต์
19:30 กาเซล เอล มาฮาลาห์ 1-0 Dekernes
19:30 Maleyet El Zayiat 1-2 Alaab Damanhour
19:30 เปโตรเจ็ท 3-1 อัลเนสร์ไคโร
19:50 El Hammam 0-0 Pharco
Uganda Premier League
20:00 Vipers 0-0 กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี
20:30 Busoga United 3-0 URA Kampala
20:30 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 1-2 ไบร์ท สตาร์
20:30 Wakiso Giants FC 2-1 มา ลู
Holland Reserve League
20:00 เฟเยนูร์ด (สำรอง) 0-1 เอ็นอีซี ไนจ์เมเกน(สำรอง)
00:30 เอ็นเอซี เบรดา (สำรอง) 3-0 โก อะเฮด อีเกิ้ลส์ (สำรอง)
Tanzania Ligue 1
20:00 คอสเทล ยูนิออน 1-2 รูวู ชูตติ้ง
20:00 เจเคที แทนซาเนีย 0-0 เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี
20:00 เอ็มเบา เอฟซี 3-1 ซิงกิด้า ยูไนเต็ด
20:00 มเบยา ซิตี้ 2-1 ลิพิวลิ เอฟซี
20:00 Namungo FC 2-1 KMC FC
22:59 ซิมบ้า 1-0 Kagera Sugar
Croatia U19 League
20:00 ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) 5-1 แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19)
Scottish Reserves League
20:00 ดันดี ยูไนเต็ด(สำรอง) 4-0 มอร์ตัน(สำรอง)
Oman Sultan Cup
20:25 ibri 2-1 อัล โอรูบา
22:40 อัล นาห์ด้า 1-1 ดูฟาร์
England U23 1.Liga
20:30 มิลล์วอลล์(ยู 23) 1-0 คริสตัล พาเลซ(ยู 23)
21:00 บาร์นสลีย์ (ยู 23) 0-2 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23)
Al Kass International Cup
20:45 อินเตอร์ มิลาน (ยู 17) 0-1 อัลตินอร์ดู(ยู 17)
22:59 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 17) 4-4 Zenit St. Petersburg U17
Algeria Division 2
21:00 อามัล บู ซาด้า 6-0 เอเอสเอ็ม ออราน
21:00 อาร์ซี รีไลแซน 1-1 ยูเอสเอ็ม อันนาบา
21:00 อาร์ซี อาร์บา 1-0 เอ็มโอ เบไจอา
Scotland Development League
21:00 ดันเฟิร์มลิน(สำรอง) 1-3 รอสส์ เคาน์ตี้ ( ยู 20 )
21:00 เซนต์ เมียร์เรน(สำรอง) 2-3 ฮาร์ทส์(สำรอง)
03:00 อายร์ ยูไนเต็ด (สำรอง) 2-1 แอร์ดรีโอเนียนส์(สำรอง)
Qatar Reserve League
22:30 อัล-อราบี โดฮา(ยู 23) 0-2 อัล-อราบีโดฮา(ยู 23)
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
22:59 คัวริบก้า 1-1 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่
Mauritania Division 1
23:30 AS Garde Nationale 1-0 เอซีเอส เคซาร์
02:00 ASC Snim 0-0 เอเอสเอซี คองคอร์ด
04:30 ASC Tevragh Zeine 1-0 FC Sahel
Israel Leumit League
00:05 ฮาโปเอล รามัต กาน 0-0 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ
00:05 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 3-0 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย
00:05 ฮาโปเอล ริซอน 1-1 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา
00:05 ฮาโปเอล นาซาเรท 1-1 ฮาโปเอล เบนาย ลอด
00:05 ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี 0-1 ฮาโปเอล อฟูล่า
00:05 คาฟร์ กาซิม 0-2 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน
00:05 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 2-0 ฮาโปเอล แอชเคลอน
Estonia U19 League
00:15 JK Tallinna Kalev U19 4-1 JK Nomme Kalju U19
Brazil Campeonato Paulista C
01:00 นาซีอองนัล เอสพี 1-1 ลิเนนเซ่(บราซิล)
01:00 นาซีอองนัล เอสพี 1-1 ลิเนนเซ่(บราซิล)
Holland Eredivisie Women
01:30 วีวี อัลค์มาร์ (ญ) 0-2 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ)
01:30 วีวี อัลค์มาร์ (ญ) 0-2 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ)
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ
02:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส ยู18 4-2 เปรสตัน ยู18
Malta Womans 1st league
02:15 มอลตาเอฟซี (ญ) 0-6 สวีอิ ยูไนเต็ด(ญ)
02:15 Sliema Raiders Women 2-10 บีร์คีร์คารา (ญ)
Futsal Spain Division De Honor
02:30 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 6-1 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
03:00 Vaidepenas Futsal 4-1 บูเรลา(ฟุตซอล)
03:00 เพนิสโคลา(ฟุตซอล) 3-2 ปัลมา (ฟุตซอล)
Wales FAW Championship
02:30 Cambrian & Clydach 4-1 อาแฟน ลิโด้
02:45 บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี 2-0 ทคอนวี ยูไนเต็ด
02:45 บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี 2-0 ทคอนวี ยูไนเต็ด
England Southern Premier League
02:30 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ เลื่อน เมโทรโพลิแทน โปลิศ
02:30 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ เลื่อน เมโทรโพลิแทน โปลิศ
02:45 พูล ทาวน์ เลื่อน เฮนดอน
02:45 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี 0-3 ทรูโร ซิตี้
02:45 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 6-0 แบล็คฟิลด์ แลงเลย์
02:45 เยท ทาวน์ 2-0 สวินดอน ซูเปอร์มารีน
02:45 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 6-0 แบล็คฟิลด์ แลงเลย์
02:45 เยท ทาวน์ 2-0 สวินดอน ซูเปอร์มารีน
02:45 พูล ทาวน์ เลื่อน เฮนดอน
อังกฤษ ดิวิชั่น 2
02:45 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ 1-1 พลีมัธ อาร์ไกล์
ลีกวัน อังกฤษ
02:45 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 0-1 จิลลิ่งแฮม
02:45 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 5-0 เอเอฟซี วิมเบิลดัน
02:45 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 0-1 จิลลิ่งแฮม
02:45 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 0-1 จิลลิ่งแฮม
คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ
02:45 บาร์โรว์ 1-0 โดเวอร์ แอทเตลิก
02:45 บาร์เน็ต เลื่อน ฮาโรเกต ทาวน์
02:45 บาร์โรว์ 1-0 โดเวอร์ แอทเตลิก
02:45 บาร์เน็ต เลื่อน ฮาโรเกต ทาวน์
02:45 บาร์โรว์ 1-0 โดเวอร์ แอทเตลิก
02:45 บาร์เน็ต เลื่อน ฮาโรเกต ทาวน์
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ
02:45 เมดสโตน ยูไนเต็ด 0-2 บาธ ซิตี้
02:45 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 2-1 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ
02:45 แบล็คเลย์ ทาวน์ 1-1 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี
02:45 เชสเตอร์ เอฟซี 3-2 คิงส์ ลินน์
02:45 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ เลื่อน เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด
02:45 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ เลื่อน เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด
03:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ 1-0 เลมิงตัน
England Northern Premier League
02:45 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 3-3 แกรนแธม ทาวน์
02:45 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 2-1 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
02:45 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด เลื่อน เอนฟิลด์ ทาวน์
02:45 โบเวร์ส พิทซี 7-0 Brightlingsea Regent
02:45 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด 2-0 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี
02:45 มาร์เกต 2-2 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช
02:45 เมอร์สทัมเอฟซี เลื่อน โครินเธียน-แคชวลส์
02:45 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด เลื่อน เอนฟิลด์ ทาวน์
02:45 เมอร์สทัมเอฟซี เลื่อน โครินเธียน-แคชวลส์
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
02:45 พอร์ทสมัธ 3-2 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
02:45 ฟัลเคิร์ก 2-0 อีสต์ ไฟฟ์
Scotland FA Cup
02:45 มาเธอร์เวลล์ 4-4 เซนต์ เมียร์เรน
England Southern League Central Division
02:45 โลเวสทอฟต์ ทาวน์ 2-1 สตัวร์บริดจ์
02:45 รอยสตัน ทาวน์ 3-0 บิ๊กเกรซเวด ทาวน์
02:45 อัลเวเชิร์ช เลื่อน คิงส์ แลงลีย์
02:45 อัลเวเชิร์ช เลื่อน คิงส์ แลงลีย์
England Ryman Cup
02:45 Basildon United เลื่อน โฟล์คสโตน อินวิคต้า
02:45 Basildon United เลื่อน โฟล์คสโตน อินวิคต้า
Northern League Challenge Cup
02:45 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 1-1 Kidsgrove Athletic
ENG SD1
02:45 ฮาเลโซเวนทาวน์ 5-0 แยกซ์ลีย์
ENG UD1
02:45 ดรอยส์เด้น 0-4 เวิร์คคิงตัน
02:45 ดันสตัน ยูทีเอส 3-0 ซิตี้ ออฟ ลิเวอร์พูล เอฟซี
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
03:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 2-1 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
03:00 แอตเลติโก้ มาดริด 1-0 ลิเวอร์พูล
Northern Ireland IFA Championship
03:00 Dergview FC เลื่อน มหาวิทยาลัยควีนส์
03:00 Dergview FC เลื่อน มหาวิทยาลัยควีนส์
Argentina group C Tebolidun League Manchester
03:00 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 2-1 El Porvenir
Iceland Faxafloi Women Cup
03:00 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) 2-0 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ)
03:00 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) 2-0 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ)
CONCACAF Championship U20
03:30 กัวเดอลุป(ยู 20) 6-0 เบลิเซ่ (ยู 20)
06:30 คูราเซา ยู 20 5-0 เดอะเซนต์มาร์ติน (ยู 20)
Copa Libertadores U20
04:00 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ (ยู 20) 3-1 Academia Puerto Cabello U20
06:15 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 5-1 สปอร์ติ้ง คริสตัล(ยู 20)
Trinidad and Tobago Pro League
05:00 National Defense Forces 2-1 Cunupia FC
โคปา ซูดาเมริกาน่า
05:15 อารากัว เอฟซี 1-0 คอนอูมโบ ยูนิโด
05:15 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 0-0 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)
07:30 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 2-1 เบเลซ ซาร์สฟิลด์
07:30 เอฟบีซี เมลการ์ 0-2 นาซิอองนาล โปโตซี
Saint Kitts Nevis Premier League
07:00 RAMS Village Superstars 1-0 Flow 4G Cayon Rockets
Argentina Prim B Metropolitana
07:10 ลอส อันเดส 1-0 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส
โคปา ลิเบอตาดอเรส
07:30 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 1-0 แอดเลติโก ทูคูแมน
บราซิล คัพ
07:30 วิตอเรีย บีเอ 0-1 ฟิกูเรนเซ่
Colombia Copa Mustang A
07:40 เดปอร์ติโว เปไรร่า 1-0 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก
08:00 พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด 1-2 ครูซ อาซูล
Copa MX
08:00 โมนาร์คัส โมเรเลีย 0-0 คลับ ตีฮัวนา
โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก
09:00 ABM Galaxy 2-2 อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์เอเอฟซี