บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 26-05-2022

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป ยูเนี่ยน ซานตาเฟ่
รอง 0.5 (CON CSA 07:30)
KFUM ออสโล
รอง 0.5 (NOR D2 22:59)
ปิซ่า
รอง 0.5 (ITA D2 01:30)
เดอะ สตรองเกสต์
รอง 1/1.5 (LIB Cup 05:00)
เอสเค บรานน์
ต่อ 1 ลูก (NOR D2 22:59)
โมลด์
ต่อ เสมอ (NOR D1 01:00)
เดปอร์ติโว กาลี
รอง 1/1.5 (LIB Cup 07:00)
เฮาเกซุนด์
รอง 1/1.5 (NOR D1 22:59)
วิเทสส์
รอง 0.25 (HOL D1 01:00)
เต็ง เดอะ สตรองเกสต์
รอง 1/1.5 (LIB Cup 05:00)
เอสเค บรานน์
ต่อ 1 ลูก (NOR D2 22:59)
โมลด์
ต่อ เสมอ (NOR D1 01:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 26-05-2022

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง เดปอร์ติโว กาลี
รอง 1/1.5 (LIB Cup 07:00)
สตาเบ็ค
ต่อ 0.5 (NOR D1 22:59)
วิเทสส์
รอง 0.25 (HOL D1 01:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
70781
อาจจะดูไม่ทันสมัย ธรรมดาไม่น่าสนใจ 23 18/3/2 68 WWWDWWWLWD สตาเบ็ค
2
71113
Sorryz​ 25 17/1/7 58 WWLWWWWWlW -
3
953
หนึ่งเทพ ดอทคอม 25 16/1/8 50.5 LWLWWWWWLW มิดทิลแลนด์
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
65648
ดูริ สี่หก 3/25 15 (25) 805.56
WLWLL
LWWLW
LLLLW
มิดทิลแลนด์
มัลโม่ เอฟเอฟ
ซานด์เนส ยูไอเอฟ
ดับบริวเอสจี วัตเท่น
แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
2
28671
Amka Paul Boonkam 1/25 15 (25) 500.00
LLLWL
LWLLW
LWWLL
อาแซด อัลค์มาร์
เฟรดริกซ์สตรัด
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
เอสเค บรานน์
สตาเบ็ค
3
24605 vip
มังกรคืนถิ่น 1/25 15 (25) 500.00
WLWWW
WWLWL
LWWLL
ไบรน์
เรนเฮล์ม ไอแอล
โอเดนเซ่ บีเค
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
เอสเค บรานน์
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ดัตช์
  01:00  วิเทสส์ วิเทสส์ VS อัคร์มาร์  อัคร์มาร์  
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

ข่าวฟุตบอล

download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันพฤหัสบดีที่ 26 พฤษภาคม 2565
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
สเวนสกาคุปเปน
20:00 ฮัมมาร์บี้ มัลโม่ เอฟเอฟ ปป - 10 รองมัลโม่ เอฟเอฟ $$$
เดนมาร์ก คัพ
20:00 โอเดนเซ่ บีเค มิดทิลแลนด์ 0.5 ต่อมิดทิลแลนด์ $$$
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
22:00 ดับบริวเอสจี วัตเท่น ราปิด เวียนนา ปป รองดับบริวเอสจี วัตเท่น $$$
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
22:00 สคีด ออสโล ซานด์เนส ยูไอเอฟ เสมอ ต่อสคีด ออสโล $$$
22:59 ไบรน์ สตาเบ็ค 0.5 ต่อสตาเบ็ค $$$
22:59 ซทจอร์ดาล บริ้ง ซองน์ดาล ปป รองซทจอร์ดาล บริ้ง $$$
22:59 คองสวิงเกอร์ เอสเค บรานน์ 1 ต่อเอสเค บรานน์ $$$$
22:59 อาซาเน่ ฟุตบอล โกรลุด ปป รองโกรลุด $$$
22:59 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น รัวฟอส 1/1.5 รองรัวฟอส $$$
22:59 เฟรดริกซ์สตรัด เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 0.5 - 10 รองเคเอฟยูเอ็ม ออสโล $$$
22:59 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ เรนเฮล์ม ไอแอล 0.5/1 - 10 ต่อเอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ $$$
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 โรเซนบอร์ก เฮาเกซุนด์ 1/1.5 - 5 รองเฮาเกซุนด์ $$$
01:00 ชาร์ปบอร์ก 08 โมลด์ บวกสิบ ต่อโมลด์ $$$
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
00:00 เอเจ โอแซร์ แซงต์ เอเตียน บวกสิบ ต่อเอเจ โอแซร์ $$$
เตอร์กิช คัพ
00:45 เคย์เซริสปอร์ ชีวาสสปอร์ ลบสิบ ชีวาสสปอร์ $$$
เอเรอดีวีซี
01:00 วิเทสส์ อาร์นเฮม อาแซด อัลค์มาร์ ปป - 5 รองวิเทสส์ อาร์นเฮม $$$
เซเรียบี
01:30 มอนซ่า 1912 ปิซ่า 0.5 - 5 รองปิซ่า $$$
โกปาลิเบร์ตาโดเรส
05:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ คาราคาส เอฟซี 1.5/2 ต่อแอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ $$$$
05:00 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง เดอะ สตรองเกสต์ 1/1.5 รองเดอะ สตรองเกสต์ $$$
07:00 โบคา จูเนียร์ส เดปอร์ติโว กาลี 1 ต่อโบคา จูเนียร์ส $$$
07:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา อัลเวย์เรดดี้ 2.5/3 ต่อสปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา $$$$
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี
05:00 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) บัสควอ เอฟซี 0.5 ต่อวาสโก ดา กามา (อาร์เจ) $$$
07:30 อิทัวโน่ เอสพี เนาติโก (พีอี) ปป รองเนาติโก (พีอี) $$$
โคปา ซูดาเมริกาน่า
05:15 ราซิ่ง คลับ ซีเอ ริเวอร์เพลท 1.5/2 ต่อราซิ่ง คลับ $$$$
05:15 เอฟบีซี เมลการ์ คุยอาบา 1 - 5 รองคุยอาบา $$$
07:30 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ ปป ต่อแอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า $$$$
07:30 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 1/1.5 - 10 ต่อฟลูมิเนนเซอาร์เจ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพุธที่ 25 พฤษภาคม 2565
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Malaysia U19 Cup
15:15 ซาบะฮ์ เอฟเอ (ยู 19) 2-0 ซาราวัก (ยู 19)
15:45 กัวลาลัมเปอร์ เอฟเอ (ยู 19) 1-3 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม (ยู 19)
Australia FFA Cup
15:30 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 6-1 แมนลี่ ยูไนเต็ด
16:30 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 1-0 รอคเดลซิตี้ซัน
NSW-N Premier League
16:00 Cooks Hill United 5-0 เลค แมคควอรี
เจลีก ดิวิชัน 2
16:00 กรุลล่า โมริโอกะ 1-3 โยโกฮามา เอฟซี
17:00 เธสปา คูซัทสึ 2-3 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
17:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 0-3 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 1-0 รีโนฟา ยามากูชิ
17:00 โออิตะ ตรินิต้า 1-1 บรัวบริทอากีต้า
17:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า 1-0 เอฟซี เรียวเคียว
17:00 โทชิกิ เอสซี 1-0 มาชิดา เซลเวีย
17:00 เวกัลตา เซนได 0-0 ฟาเจียโน โอคายามา
17:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 1-3 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
17:00 วี-วาเรน นากาซากิ 0-2 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
17:30 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1-1 โตกุชิม่า วอร์ทิส
Turkey A2 League U19
16:00 กัซเทป (ยู 19) 1-1 ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19)
16:00 Eyupspor U19 3-1 เบอร์ซาสปอร์ (ยู19)
16:00 ทูสลาสปอร์(ยู19) 0-1 อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19)
17:00 กาลาตาซาราย (ยู 19) 4-1 เบซิคตัส เจเค (ยู 19)
17:00 อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) 3-2 เคย์เซริสปอร์ (ยู 19)
18:00 เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) 2-0 ชีวาสสปอร์(ยู19)
Australia Tasmania Super League Women
16:00 Kingborough Lions (w) 2-6 Clarence Zebras (w)
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก
16:30 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 1-0 เอฟเค คิมกี้
21:30 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 2-2 เอฟซี อูฟา
เจลีก ดิวิชัน 3
16:30 ไกนาเร โตโตริ 1-2 เอฮิเมะเอฟซี
Mongolia Second League
16:45 อัลเลียนเซ่เอฟซี 2-2 Khukh Arslanguud
เจลีก ดิวิชัน 1
17:00 เซเรโซ โอซาก้า 2-0 อูราวะ เรด ไดมอนส์
17:00 กัมบะ โอซาก้า เลื่อน ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
17:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 4-4 สากัน โตสู
17:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 0-4 โชนัน เบลมาเร่
17:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-3 เอฟซี โตเกียว
17:00 วิสเซล โกเบ 0-0 จูบิโล อิวาตะ
17:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 2-0 เกียวโต แซงก้า
17:10 คอนซาโดล ซัปโปโร 1-6 คาชิว่า เรย์โซล
17:30 นาโกย่า แกรมปัส เอต 1-0 อวิสปา ฟูกูโอกะ
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
17:00 เอฟเค แวน 2-1 Noravank
19:00 เอฟซี โนอาห์ 1-1 บานานต์ส
20:30 บีเคเอ็มเอ เยเรวาน 0-3 อลาชเคิร์ต
เกาหลีใต้ FA คัพ
17:00 บูโชน เอฟซี 1995 2-1 กวางจู เอฟซี
17:00 อินชอน โคเรียล 3-3 แดกู เอฟซี
17:00 กยองนัม เอฟซี 0-2 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี
17:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 1-0 อุลซันซิติเซ่น
17:00 ชุนนัมดรากอนส์ 2-2 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น
17:00 โปฮัง สตีลเลอร์ 2-1 ซองนัม เอฟซี
17:00 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 2-0 แกงวัน เอฟซี
17:30 เอฟซี โซล 3-1 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
กระชับมิตร (สโมสร)
17:15 A League All Stars 2-3 บาร์เซโลน่า
04:00 วอเตอร์เฮาส์เอฟซี 4-0 Baymon FC
India Senior League
17:55 Hindustan Eagles 1-1 Arrows FC
กระชับมิตรทีมชาติ
21:00 อุซเบกิสถาน(ยู23) 2-0 ทาจิกิสถาน(ยู23)
23:45 คาตาลุนญ่า 6-0 จาเมกา
00:00 อัลจีเรีย (ยู 23) 2-0 ปาเลสไตน์(ยู 23)
Tanzania Ligue 1
18:00 Mbeya Kwanza 2-0 Kagera Sugar
20:00 โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี 2-0 มทิปวา ชูการ์
ลิทัวเนีย คัพ
18:00 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 0-6 Hegelmann Litauen
22:59 TransINVEST Vilnius 1-2 เลียตาว่า โจนาว่า
22:59 ซูดูว่า 2-0 บันก้า การ์ซได
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
18:00 บัลแคทต้า เอฟซี 1-5 Stirling Macedonia
18:00 บัลแคทต้า เอฟซี 1-5 Stirling Macedonia
18:30 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 0-2 Willip
Hungary U19 A League
18:00 วิดีโอตอน(ยู 19) 2-2 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19)
22:00 พัสกัสเอฟซี (ยู 19) 1-3 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19)
ไทยลีกคัพ
18:00 ชลบุรี เอฟซี 0-1 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี
19:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 1-0 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
SVK U19 A
18:00 MFK Skalica U19 2-2 SKM Puchov U19
Brazil Campeonato U20 Women
18:30 Gremio RS U20 (W) 1-2 Sao Paulo U20 (W)
20:30 Minas Brasilia DF U20 (W) 1-2 Santos FC U20 (W)
00:00 Ferroviaria SP U20 (W) 2-1 Corinthians U20 (W)
02:00 SC Internacional U20 (W) 1-0 Flamengo RJ U20 (W)
Cameroon League Women
18:30 Lekie Filles FC (W) 1-0 Renaissance de Figuil (w)
19:00 Eclair de Saa (w) 1-0 Caiman Douala (w)
21:00 เอเอส เอวาเอฟเอฟ (ญ) 2-0 Eding Sport (w)
21:00 Amazone FAP (w) 1-2 เอฟซี อีโบโลว่า (ญ)
Norwegian Youth Tippeligaen
19:00 โบโด กลิมท์ (ยู 19) 1-6 ทรอมโซ่ (ยู 19)
01:15 สคีด ออสโล (ยู 19) 1-1 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล (ยู 19)
Kenya Super League
19:00 Muranga Seal 4-0 Naivas FC
Italy Serie D
19:00 Carbonia 3-2 กลาดิเอเตอร์
19:30 เอเอสดี มูราเวรา 3-3 เอพริลเลีย
21:00 ออร์ซ่าเชอน่า 3-2 USD Latte Dolce
21:00 กัสซีโน 3-0 เอเอสดี ลานุเซอิ
21:00 Cynthiabalonga 6-2 กุยเกลียโน่
21:00 Team Nuova Florida 4-0 Afragolese 1944
21:00 เอเอสออสเตียแมร์ 1-1 Insieme Formia
21:00 ซาสซาริ ตอร์เรส 1-0 Atletico Uri
21:00 วิสอาร์ทิน่า 0-3 Real Monterotondo
21:00 Acireale 4-2 FC Lamezia Terme
21:00 ตราสเตเวเร กัลโช่ 4-0 Vastese
21:00 คาเวเซ่ 2-0 Citta Di S. Agata
21:00 Lentigione 2-1 Correggese Calcio
21:00 ยูเอสดี บิตอนโต 2-1 ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่
21:00 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 0-1 โนวาร่า
21:00 เอฟซีฟรานกาวิลลา 2-1 โนเซริน่า
22:00 Recanatese 2-1 ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์
22:59 ราเวนน่า 4-0 คาร์ปิ
01:45 โตเลนติโน่ 0-1 แซมเบเนเดทเซ่
Bangladesh Championship League
19:15 Uttara FC 0-4 Azampur FC Uttara
Brazil national youth (U20) Football Championship
01:00 เซอราโน อาร์เจ (ยู 20) 2-2 ซีอีเอซี/อรารูอามา(ยู20)
01:00 ยูเวนตูเด้ อาร์เอส (ยู 20) 3-0 Passo Fundo U20
01:30 Aparecidense U20 0-3 Atletico Goianiense U20
01:30 Aseev U20 0-1 วิลา โนวา(เยาวชน)
01:30 เบลา วิสต้า(ยู 20) 1-0 กัวเนีย (เยาวชน)
01:30 เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน) 1-0 โกยาส (ยู 20)
01:30 Rolandia EC U20 2-2 CA Cambe U20
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
20:00 ซเวซดา เปียร์ม 2-1 เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์
Uzbekistan Division 1
20:15 เอรัล นิวคัส 2-1 โซรัซ FK อูลกัช
20:15 มาเชล มูบาเร็ค 2-1 บูโซโร เอฟเค
Turkey 3. Ligi B
20:30 Erzin Belediyespor 1-1 76 Igdir Belediye spor
Cameroon Elite two
21:00 Rangers FC of Bafut 0-1 Aigle Royal Menoua
21:30 nternational Sporting De Douala 1-1 Ngaoundere University FC
UAE League Professional
21:15 อัล ด๊าฟร่า 2-1 อัล โอรูบา(เอมิเรตส์)
00:00 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 2-2 อัล นาเซอร์ ดูไบ
00:00 อัล วาเซิ่ล 2-1 อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์)
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
21:30 เยอรมนี(ยู 17) 1-1 ฝรั่งเศส(ยู 17)
00:00 เนเธอร์แลนด์(ยู 17) 2-1 อิตาลี (ยู 17)
ฟินนิช คัพ
21:30 HAPK 2-6 ลาห์ติ
22:00 เอซี โอลู 4-0 อิลเวส แทมเปเร่ 2
22:00 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 2-3 เอสเจเค ไซนาโจเอน
22:30 อีพีเอส เอสโป 0-3 ไอเอฟเค มารีฮามน์
22:30 เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ 2-0 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ
22:30 วีพีเอส วาซ่า 2-0 วันตา
22:30 จิปโป 1-3 แอตแลนติส
22:59 เอฟซี เอลเวส-คิสเซท 2-7 พีเค-35 วานตา
22:59 เอ็มพี มิคเคลลี่ 0-0 ยาโร
22:59 เจเอพีเอส 3-1 Komeetat
00:00 เคทีพี ค็อตก้า 2-4 เอฟซี ฮาก้า
เมสตริลีก้า
21:30 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 1-0 วาปรัส ปาร์นู
23:30 ทรานส์ นาร์ว่า 0-3 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์
North Macedonia League Women
21:30 ZFK Despina Prilep (W) 1-1 ZFK Istatov (w)
Romania women Cup
21:30 Piros Security (w) 0-4 ฮีนู พรูนดู บาร์กัวลูอิ (ญ)
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา
22:00 FK Zeleznicar Pancevo 1-3 ราดนิคกี้ 1923
00:00 IMT Novi Beograd 1-3 โบแร็ค คาแค็ก
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
22:00 ซิกม่า โอโลมุช บี 2-1 สโลแวน โรซิค
22:30 บลานส์โค 0-0 เอสเอฟเค โชวิน่า
22:30 ฟรีเดค-มิสตัค 3-0 เอสซี ซนอย์โม
22:30 โอโตรโควิซ 3-4 สโลวัคโก้ 2
22:30 เออเฮิสกี้ บรอด 0-2 บานิค ออสตราว่า 2
22:30 ยูนิโก้ 2-0 เอฟซี วราทิมอฟ
22:30 เวลเก เมซิริคิ 4-0 วิโซซิน่า จิคลาวา 2
22:59 ฮลูชิน 3-1 ซลิน 2
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
22:00 ดับบิวเอ ทเลมเซน 0-1 อีเอส เซทิฟ
22:00 ดับบิวเอ ทเลมเซน 0-1 อีเอส เซทิฟ
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
22:00 สฟาเคซี 1-0 เอตัวล์ ดู ซาเฮล
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
22:00 ดินาโม ทบิลิซี 3-2 เอฟซี เทลาวี
00:00 ดินาโม บาตูมี 4-4 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ
Slovakia 3.Liga
22:00 FK Tempo Partizanske 0-2 OK castkovce
22:00 TJ Imel 0-4 Slovan Duslo Sala
22:00 FK Nove Zamky 3-0 Slovan Levice
22:00 OFK Malzenice 8-1 เอฟซี วิออน ซาลาเต โมราฟเซ บี
22:00 Povazska Bystrica 2-0 ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา
22:00 เอฟเค เบลูซา 3-0 นิตร้า
22:00 FK Marcelova 4-1 โนวี่เมสโต
22:00 Lednicke Rovne 2-3 KFC Kalna nad Hronom
Italian Youth League
22:00 กาญารี่(เยาวชน) 1-1 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน)
Romania - Liga 3 Seria
22:00 ซีเอส วิโตรุล แดสตี้ 0-1 Odorheiu Secuiesc
22:00 FC Pucioasa 0-2 CSM Slatina
22:00 กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่ 0-1 เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์
22:00 เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า 0-1 เอฟซี โอเตลุล กาลาติ
22:00 CA Oradea 2-4 ซีเอส ฮูเนโดอารา
22:00 Metalurgistul Cugir 0-4 ซีเอส มินัวเออร์ บาเอีย แมร์
22:00 ทูนาริ 3-2 อฟูมาติ
22:00 ซีเอสเอ็น ซีตาตี้ เดวา 1-5 ซีเอสซี ดัมบราวิต้า
Togo League Women
22:00 Tempete (w) 3-1 Ahe FC (w)
22:10 Athleta FC Togo (w) 8-0 Winner Girls (w)
พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
22:30 อลูมิเนียม อารัก เอฟซี 1-1 เพย์กัน
22:30 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี 2-2 ซาแนท นาฟ
22:30 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ 2-1 ฟาร์ เซปาซี่
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
22:30 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 2-4 อิสตันบูลสปอร์
01:00 อียูบสปอร์ 1-0 บันไดมาสปอร์
Croatia Regional Cup
22:30 เอ็นเค โซลิน 8-2 NK Croatia Zmijavci
22:30 NK Nedelisce 2-0 NK Medimurje Cakovec
Poland Division 2
22:45 รุช ซอร์ซอฟ 0-0 Radunia Stezyca
01:30 วิกรี่ ซูวอลกี้ 0-4 มอเตรอ รูบิน
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 ออด เกรนแลนด์ 0-1 ซานเดฟยอร์ด
22:59 โบโด กลิมท์ 2-2 สตรอมก็อดเซ็ท
22:59 อาเลซุนด์ เอฟเค 2-1 เอฟเค เจิร์ฟ
22:59 ไวกิ้ง เอฟเค 1-1 ฮามคาม
22:59 คริสเตียนซุนด์ บีเค เลื่อน ทรอมโซ่ ไอแอล
01:00 ลีลล์สตรอม 2-0 วาเลเรนก้า
Womens Norwegian Tippeligaen
22:59 SK Brann (W) 2-0 โรอาร์ (ญ)
22:59 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) 0-5 โคลบอทน์ (ญ)
22:59 สตาเบ็ค (ญ) 1-4 วาเลเรนก้า (ญ)
22:59 ลิน (ญ) 3-2 อโวลเนส (ญ)
22:59 Rosenborg BK (w) 1-0 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)
ไซปรัส คัพ
22:59 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 0-0 เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี
Womens Norway Cupen
22:59 แกรนด์ โบโด ( ญ ) 1-2 ทรอมโซ (ญ)
00:00 อมาโซน กริมต้า (ญ) 5-0 Sandefjord (w)
00:00 โมลด์(ญ) 0-1 ฟอร์ทูน่า (ญ)
00:15 Porsanger (w) 1-4 เมดกิลา (ญ)
Estonia Womens Meistri Liiga
22:59 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) 2-1 FC Lootos Polva Women
Uruguay Segunda
22:59 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 0-1 ลาลุซ
01:00 อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ 2-0 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล
01:00 มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี 3-0 ไอเอ ซูด อเมริกา
01:15 แรมปรา จูเนียร์ 1-1 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
Finland Kolmonen
22:59 คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า 0-1 RPS Lions
00:15 GrIFK Reservi 3-1 เอฟซี ฟินน์ครูด
Austria Landesliga
22:59 Admira Villach 0-4 เคเอซี 1909
22:59 FC Hochst 2-3 SC Gofis
23:30 SV Lochau 4-0 FC Alberschwende
23:58 St.Polten Amateure 3-4 เครมเซอร์ เอสซี
00:00 St Michael Bleiburg 0-5 เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล
00:00 SV Feldkirchen 1-0 เอสวี เลนดอร์ฟ
00:00 เอสวี วิลดอน 2-1 ทียูเอส ไฮเลเกนครอยซ์
01:00 Langenrohr 1-1 USC Rohrbach
01:00 SCU Kilb 1-2 Zwettl SC
01:00 SC Mannsworth 1-1 ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว
Poland Division 4
22:59 Pcimianka Pcim 5-0 Jutrzenka Giebultow
Burkina Faso Cup
22:59 US Forces Armees 1-3 US Comoe
Senegal FA Cup
22:59 ASC Port Autonome 0-1 Casa Sports Zinguinchor
Gambia Division 2
22:59 Dibba Oil FC 3-1 Jam City
22:59 Kanifing East FC 2-0 Medical FC
22:59 Waterside FC 1-2 Red Hawks FC
Sweden Division 1
23:30 ลุนด์ บีเค 1-0 ทอร์น ไอเอฟ
00:00 ไอเอฟ ซิลเวีย 1-1 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ
00:00 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 2-0 เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล
00:00 ฮัมมาร์บี้ TFF 2-2 Haninge
00:00 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 3-1 Orebro Syrianska IF
00:00 บีเคฟอร์เวิร์ด 0-1 คาร์ลสเตด บีเค
00:00 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 1-2 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ
00:10 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 0-0 ลุงสกิล
00:30 เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ 1-0 เอฟซีโทรลฮัทตัน
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
23:30 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น 4-2 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี
23:30 Mahdov FC 2-1 ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์
23:30 FC Unterfohring 1-4 SV Pullach
23:30 FC Unterföhring 1-4 SV Pullach
00:00 SV Oberachern 2-5 Sportfreunde Dorfmerkingen
00:00 SV 09 Arnstadt 0-2 วีเอฟซี พลูเอน
00:00 น็อตตินเก้น 0-3 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
00:40 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ 3-1 เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ
01:00 Sterkrade 0-4 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ
Denmark - 4.Liga
23:30 บี 1908 2-0 Ledoje Smorum Fodbold
Austrian 3.Liga
23:30 ยูเอสเค อานิฟ 5-1 เอสวี วาลส์-กรูนัว
00:00 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 1-1 เอสซี ไวซ์
00:00 เอฟซี เวลส์ 1-0 ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์
00:10 ซานตาอานา 7-0 เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า
00:30 อัลเลอไฮเลเกน 1-2 วอคลามาร์ค
00:30 ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ 1-1 เอสซี ชวาส
Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier
23:30 อุรุกวัย(ฟุตบอลชายหาด) 3-4 เวเนซูเอลา(ฟุตบอลชายหาด)
01:00 เอกวาดอร์(ฟุตบอลชายหาด) 4-4 โคลัมเบีย(ฟุตบอลชายหาด)
02:30 โบลิเวีย (ฟุตบอลชายหาด) 1-9 บราซิล (ฟุตบอลชายหาด)
04:00 หมู่เกาะอาร์เจนติน่า(ฟุตบอลชายหาด) 4-5 ปารากวัย (ฟุตบอลชายหาด)
อิรัก ลิก
00:00 อัล กูวา อัล จาวิย่า 2-1 อัล นาจาฟ
อิตาลี C1
00:00 คาตันซาโร่ 0-0 ปาโดวา
02:00 เฟอรัลพิซาโล 0-3 ปาแลร์โม่
Germany Regionalliga
00:00 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม 3-3 FC Teutonia 05
01:45 อัลโตน่า 93 3-2 โอเบิร์นนูแลนด์
Sweden Div 3 Mellersta
00:00 อัสซีริสก้า บีเค 0-6 ออนซาล่า บีเค
00:00 เอสโลฟ บีเค 0-1 ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ
00:00 Hogsby IK 1-0 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ
00:00 ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม 2-3 เอฟบีเค บอลข่าน
00:00 อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ 1-1 อันเจเรด บีเค
00:00 ไอเอฟเค คูมลา 0-0 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค
00:05 อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค 2-1 ทรอซา วาญแฮราด เอสเค
00:15 Lidkopings FK 3-0 เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ
00:25 สเตนังซันส์ ไอเอฟ 3-2 Herrestads AIF
00:30 Bergnasets AIK 1-3 สเคลเลฟที เอฟเอฟ
00:30 Sandvikens AIK FK 1-1 สควิลเจโบ เอสเค
00:30 อูลเลเรดส์ 0-4 ทอลสแลนด้าไอเค
00:30 อราเมียสก้า ไอเอฟ 3-2 ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ
00:30 ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ 2-1 วาร์มโบลเอฟซี
01:00 IFK Osterakers FK 3-1 ไอเอฟเค สต็อกซันด์
01:15 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค 4-1 ซีเรียนสก้าเอฟซี
Mali Premiere Division
00:00 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 2-0 CS Duguwolofila
Austria Amateur cup
00:00 SV Kloch 1-0 Grossklein
Colombia Regional League
00:00 Sol de Oriente 0-2 เอ็นบิกาโด เอฟซี (สำรอง)
Germany Verbandsliga
00:00 FC Giessen II 3-4 SG Kinzenbach
00:30 SF BG Marburg 3-1 FV Breidenbach
00:30 TSV Steinbach II 6-1 FC Waldbrunn
01:00 SG Schneifel 3-2 VfB Wissen
ไอซ์แลนด์ คัพ
00:00 ฟีลเคียร์ 2-1 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์
02:15 เคฟลาวิค 1-4 ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก
02:15 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 3-0 คาริ อัคราเนส
02:45 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ 0-3 เคอาร์ เรย์ยาวิค
Futsal Spain Division De Honor
00:00 Real Betis Futsal 3-3 อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล)
01:00 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 2-2 Jaen Paraiso Interior Futsal
01:45 ปัลมา (ฟุตซอล) 3-1 EiPozo Murcia Turistica Futsal
Denmark - 2.Liga
00:10 โคลดิ้ง 2-2 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด
Northern German state premier league - bayern
00:30 BSV Al-Dersimspor 5-3 SD Croatia Berlin
Germany Landespokal
00:45 MSV Düsseldorf 4-0 เอสดับบลิวดัสเซลคอร์ฟ
Brazil Campeonato Paulista Youth
01:00 อเมริกา เอสพี (เยาวชน) 1-0 Catanduva/SP Youth
01:00 โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) 0-2 นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน)
01:00 บราซีเลีย เอฟซี (ยู20) 0-2 Itapirense Youth
01:00 คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) 3-0 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน)
01:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 1-1 อูเนียวซูซาโน่(เยาวชน)
01:00 เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) 0-0 อินเตอร์ เดอ ลิเมรา (เยาวชน)
01:00 EC Uniao Suzano SP Youth 2-2 อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20)
01:00 เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) 0-0 เซา การ์ลูส (เยาวชน)
01:00 GD Saocarlense Youth 2-3 โนโรเอสเต้(เยาวชน)
01:00 กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 1-1 Colorado Caieiras SP Youth
01:00 Ibrachina Youth 1-0 เปาลิสต้า(เยาวชน)
01:00 อินดิเพนเดนเต้เอสพี (เยาวชน) 3-4 Comercial Tiete SP Youth
01:00 อิทัวโน่ (เยาวชน) 0-3 SKA Brasil Youth
01:00 ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) 1-3 เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน)
01:00 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 4-0 เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน)
01:00 โอลิมเปีย เอสพี (ยู 20) 1-0 ฟรานคาน่า(เยาวชน)
01:00 เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) 2-2 Aracatuba SP Youth
01:00 ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 1-1 โมจิ มิริม(เยาวชน)
01:00 ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) 5-0 CA Metropolitano U20
01:00 ซานโตส(เยาวชน) 6-1 Mauaense SP Youth
01:00 เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) 3-2 ซานโต อังเดร(เยาวชน)
01:00 เซาเปาโล(เยาวชน) 3-2 เอสอีอาร์ซี บราซิล(ยู 20)
01:00 ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) 1-0 โวตูปอแรงเกนเซ่(เยาวชน)
01:00 เทาบาเต้(เยาวชน) 0-0 ฟลาเมงโก้-เอสพี (เยาวชน)
01:00 Vocem SP Youth 1-3 Andradina SP Youth
01:00 เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) 3-1 Taquaritinga/SP Youth
01:00 Monte Azul SP (Youth) 2-1 โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20)
01:00 Independente FC Limeira Youth 3-4 Comercial FC Tiete U20
01:00 บรากันติโน้เอสพี (เยาวชน) 6-0 CA Guacuano U20
01:00 Maua FC U20 1-2 Jabaquara SP U20
01:00 ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) 0-3 อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน)
01:00 เซา โฮเซ่ด๊อส แคมโปส (เยาวชน) 1-1 อูเนียว มอกิ (เยาวชน)
Belgian First Amateur Division
01:00 Royal Knokke 2-1 แอฟเซ ลีแอช
01:00 เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช 1-0 เดสเซล สปอร์ต
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
01:00 อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ 1-1 อเมริกา อาร์เจ
01:00 ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ 1-3 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ)
04:00 โวลตา เรดอนดา 3-1 กอนกาเลนส์
Holland Derde Divisie
01:00 OFC Oostzaan 0-0 เอดีโอ 20
01:00 ฮาเคเมส บอยส์ 1-1 เอฟซี ลิซเซ่
01:00 สตาฟอร์ส 1-3 ดีวีเอส 33 เออร์เมโล
Brazil Mineiluo group B League
01:00 ทูพีนัมบัส 1-0 COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
05:30 Democrata SL/MG 3-0 ทูปิ เอฟซี
05:30 Boa 3-2 อูเบอราบา
05:30 Aymores 0-1 Betim MG
06:00 อิปาติงก้า 1-1 Varginha EC
06:15 นาซีอองนัลเอซี เอ็มจี 1-0 Uniao Luziense
Brazil Serie D
05:00 Colatina ES 0-3 เรอัล โนโรสเต้
05:30 Serra 1-1 Linhares
06:00 เอสเตรล่า โด นอร์เต อีเอส 1-0 Nova Venecia FC
Brazil Campeonato Sergipano A2
01:00 ฟลอเรสต้า ซีอี 1-0 บาร์บาล่า
Iceland Womens Division 1
01:00 HK Kopavogur (w) 1-0 Augnablik Women
01:30 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) 0-0 ฟจอลเนอร์(ญ)
02:15 Tindastoll Neisti Women 1-0 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ)
Gambia GFA League
01:00 Banjul United 0-0 WAA Banjul
โคปา อาร์เจนตินา
01:05 ซีเอ พลาเทนเซ่ 1-1 เบลกราโน่
03:10 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 1-0 Liniers
Northern Ireland Women
01:45 คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) 3-0 เกล็นโตรัน (ญ)
01:45 เดอร์รี่ ซิตี้ (ญ) 0-3 Sion Swifts (w)
01:45 Mid Ulster (w) 2-4 ครูซาเดอร์ นิวทาวน์แอ็บบี สไตร์เกอร์ส(ญ)
02:00 ลิสเบิร์น(ญ) 1-4 ลินฟิลด์(ญ)
San Marino Girone A
01:45 S.S Pennarossa 1-2 ทรี ฟิโอริ
ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก
02:00 เอเอส โรม่า 1-0 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
Spanish Queen Cup
02:00 บาร์เซโลน่า(ญ) 4-0 ซีดี ตากอน(ญ)
USA National Premier Soccer League
05:00 ไมอามี่ ซิตี้ แชมเปียนชิป 1-0 Tampa Bay United
06:00 เอซี คอนเนคติคัท 2-4 แบล็กสโตนส์
06:00 Charlotte Independ B 5-1 โทแบคโค โร้ด
06:00 Florida Elite 1-1 เดอะ วิลล่าเกส
06:00 ลอง ไอแลนด์ เร้า ไรเดอร์ 5-0 Hudson Valley Hammers
06:00 Toledo Villa FC 0-5 South Bend Lions
06:20 Central Florida Panthers 1-0 Miami Dutch Lions FC
06:30 Dalton Red Wolves SC 3-2 Peachtree City
07:00 AHFC Royals 1-1 คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี
07:00 ซีดาร์สตาร์ 0-0 นิวเจอร์ซีย์โคปา
09:00 Capital City FC 0-1 พีดีเอ็กซ์ เอฟซี
09:00 ฮิปโปแคมปัส ออฟ เซาท์เทิร์นแคลิฟอร์เนีย 2-2 เวนทูรา เคาน์ตี้ ฟิวชั่น
Argentina Regional League
02:00 CA Regional 3-0 CA Chaco For Ever Reserves
02:00 C.U.N.E. 1-0 Estudiantes de Resistencia
Nicaragua Women
02:00 CD El 26 (W) 1-1 Managua FC (W)
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
02:30 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 0-0 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน
Iceland 4 Deild
03:00 อีเมียร์ 10-1 KFR Hvolsvollur
03:00 อัลฟ์ทาเนส 2-1 Arborg
Ecuador Campeonato Serie B
03:00 Chacaritas SC 2-0 CD Independiente Juniors
07:00 เอสซี อิมบาบูรา 1-2 Libertad FC
07:00 มอนต้า เอฟซี 2-1 ซีดี เปอร์โต กีโต
USA Independent League
04:30 มิชิเกน สตาร์ 2-1 Bay Cities FC
โกปาลิเบร์ตาโดเรส
05:00 ริเวอร์เพลท 8-1 เอเลี่ยนซา ลิม่า
05:00 โคโล โคโล่ 3-4 ฟอร์ตาเลซ่า
07:00 อัตเลติโก มิไนโร่ 1-2 ดิปอร์เทส โตลิม่า
07:00 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 3-0 อเมริกา เอ็มจี
07:00 ซีเอ เพนาโรล 2-1 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่
07:00 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 0-1 โอลิมเปีย อาซันซิออง
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี
05:00 ลอนดริน่า พีอาร์ 2-1 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์
โคปา ซูดาเมริกาน่า
05:15 ลานุส 1-0 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส
05:15 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 0-0 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)
05:15 เซาเปาโล 1-0 อินติกัส เดปอร์เตส
05:15 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 0-2 เอฟเวอร์ตัน ซีดี
07:30 อินดิเพนเดนเต้ 0-2 ซิเอร่า
07:30 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 0-1 เจเนอรัลกาบาเยโร่
แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ
06:00 มอนทรีออล อิมแพ็ค 3-0 Forge FC
08:00 Cavalry FC 1-1 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
USA โอเพ่น คัพ
06:00 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 1-2 แนชวิลล์ เอฟซี
06:00 ออร์แลนโด ซิตี้ 0-0 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ
06:30 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 0-0 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
07:00 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 1-2 โอมาฮา
07:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 3-1 Charlotte FC
07:30 แคนซัส วิซาร์ดส์ 2-1 ฮุสตัน ไดนาโม
09:30 แอลเอ กาแลกซี่ 3-1 ลอส แอนเจลิส เอฟซี
Colombia Copa Mustang B
06:00 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 1-1 ลาเนรอส เอฟซี
Brasileiro, Serie C
06:00 โบตาโฟโก้ พีบี 1-1 แคมพิเนสเซ่ พีบี
BRA D4
06:00 เกรมิโอ อนาโปลิส 1-2 บราซิลเลียนเซ่
Brazil Campeonato Amapaense
06:15 Trem-AP 5-0 เซา เปาโล เอพี
ชิลี พรีเมียร์ บี
07:00 ซีดี โคเปียโป เอสเอ 0-1 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้
USA Women Premier League
07:00 เซาท์สตาร์ เอฟซี (ญ) 0-1 ดัลลัส (ญ)
Panama First Division Women
07:00 CA Independiente de la Chorrera (W) 1-2 Mario Mendez FC (W)
07:00 Ciex Sports Academy (W) 3-2 Potros del Este FC (w)
USA MLS Next Pro League
08:00 เรอัล โมนาร์ช 0-1 Houston Dynamo B
Columbia women
08:00 อเมริกา เด กาลี (ญ) 2-0 Deportivo Pereira (w)
Fiji cup
08:00 Rewa FC 1-1 Navua FC
USA Womens Professional Soccer League
09:00 ซีแอตเติล เรน (ญ) 1-0 Kansas City NWSL (W)