บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 30-10-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป คริสตัล พาเลซ
รอง 0.5 (ENG PR 03:00)
สตุ๊ตการ์ต
ต่อ 0.25 (GER D1 02:30)
FC Juniors OO
ลบสิบ (AUT D2 00:30)
คาดิส
รอง 0.25 (SPA D1 03:00)
ไนจ์เมเก้น
รอง 0.25 (HOL D2 03:00)
ฮัมบูร์ก
ต่อ 0.5/1 (GER D2 00:30)
เดอ กราฟสคัป
ต่อ 1 ลูก (HOL D2 03:00)
ราซิ่ง เกงค์
สูง 2.5/3 (BEL D1 02:45)
ไฮน์เดนเฮลม์
รอง 0.25 (GER D2 00:30)
เต็ง คาดิส
รอง 0.25 (SPA D1 03:00)
ไนจ์เมเก้น
รอง 0.25 (HOL D2 03:00)
ฮัมบูร์ก
ต่อ 0.5/1 (GER D2 00:30)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 30-10-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง อารัว
รอง 0.25 (SUI D2 02:00)
กราเซอร์ AK
ลบสิบ (AUT D2 00:30)
คัพเฟ่นเบิร์ก
รอง 0.5 (AUT D2 00:30)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
73007
Yaiaia 29 21/2/6 72.5 WwWWWWWLWL -
2
73297
พิลัยมาศ โสภาณะโสม 27 21/3/3 72 WwLDWWLWWW คริสตัล พาเลซ
3
32580
กดมั่วๆเดี๋ยวก็ถูก 29 19/2/8 63.5 WWDWWWLWWW -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
72878
แบกหมา ตามล่าหมี 3/29 15 (29) 500.00
wLLlW
LWWWW
LWLwL
ลาฟนิทซ์
ชาลเก้ 04
เร้ดดิ้ง
วูล์ฟแฮมป์ตัน
ปอร์โต้
2
65327
Chakris Yoonan 2/29 15 (29) 500.00
wWLWL
DWWLW
lWWLL
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา
เอฟซี ไลเฟริ่ง
ราซิ่ง เกงค์
เออิบาร์
ปอร์โต้
3
51005
บิ๊ก กระสัง 4/28 15 (28) 500.00
WWLLl
WWWLW
WwWWW
เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี
กราเซอร์ เอเค
อัลเมเร่ ซิตี้
เอ็มวีวี มาสทริสช์
แรนเดอร์ส

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] LaLiga
  03:00 ไอบาร์ ไอบาร์ VS Cadiz Cadiz  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ลีก
  03:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน วูล์ฟแฮมป์ตัน VS คริสตัล พาเลซ คริสตัล พาเลซ  
[วิเคราะห์บอล] บุนเดสลีกา
  02:30 ชาลเก้ 04 ชาลเก้ 04 VS สตุ๊ตการ์ท สตุ๊ตการ์ท  
[วิเคราะห์บอล] แชมเปี้ยนชิพ
  02:45 Coventry Coventry VS เรดดิ้ง เรดดิ้ง  
[วิเคราะห์บอล] ตุรกี
  00:00 แทรปซอนสปอร์ แทรปซอนสปอร์ VS คาซิมปาซา คาซิมปาซา  
  00:00 Fatih Karagumruk Fatih Karagumruk VS Erzurum BB Erzurum BB  
[วิเคราะห์บอล] Liga NOS
  03:30 Pacos de Ferreira Pacos de Ferreira VS ปอร์โต้ ปอร์โต้  

ข่าวฟุตบอล

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันศุกร์ที่ 30 ตุลาคม 2563
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
Poland Ekstraklasa
00:00 โปกอน เซซิน จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก ปป รองจาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก $$$
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
00:00 คารากูมรัค เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี ปป - 5 ต่อคารากูมรัค $$$
00:00 แทร็บซอนสปอร์ คาซิมปาซ่า ปป ต่อแทร็บซอนสปอร์ $$$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
00:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ ไฮน์เดนเฮลม์ เสมอ ต่อฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ $$$
00:30 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา ซังค์ เพาลี 1 - 10 ต่อฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา $$$$
Austria Erste Division
00:30 FC Superfund Pasching กราเซอร์ เอเค บวกสิบ ต่อกราเซอร์ เอเค $$$
00:30 ลาฟนิทซ์ คัพเฟ่นเบิร์ก 0.5 - 10 ต่อลาฟนิทซ์ $$$
00:30 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ ปป รองเอสเค โววาท์ส สเตย์ยา $$$
00:30 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค เอสวี ฮอร์น 0.5/1 ต่อเอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค $$$
00:30 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) เอฟซี ไลเฟริ่ง 1/1.5 -10 ต่อเอฟซี ไลเฟริ่ง $$$
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
00:45 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) อัลเมเร่ ซิตี้ ปป - 5 ต่ออัลเมเร่ ซิตี้ $$$
00:45 เฮลมอนด์ สปอร์ต เอ็มวีวี มาสทริสช์ เสมอ ต่อเฮลมอนด์ สปอร์ต $$$
03:00 เอฟซี ออสส์ เดอ กราฟสคัป 1 ต่อเดอ กราฟสคัป $$$$
03:00 เอ็นเอซี เบรด้า เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น ปป ต่อเอ็นเอซี เบรด้า $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
01:00 เวเจิล แรนเดอร์ส ปป - 5 ต่อเวเจิล $$$
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
02:30 ชาลเก้ 04 สตุ๊ตการ์ต ปป - 10 ต่อสตุ๊ตการ์ต $$$$
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
02:45 โคเวนทรี ซิตี้ เร้ดดิ้ง ปป - 10 ต่อเร้ดดิ้ง $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
02:45 ราซิ่ง เกงค์ เคเอเอส ยูเปน 0.5 รองเคเอเอส ยูเปน $$$
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
03:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน คริสตัล พาเลซ ปป รองคริสตัล พาเลซ $$$
ลาลีกา สเปน
03:00 เออิบาร์ คาดิส ปป - 5 รองคาดิส $$$
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
03:30 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า ปอร์โต้ 1 - 10 ต่อปอร์โต้ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพฤหัสบดีที่ 29 ตุลาคม 2563
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
13:00 อูฟา (เยาวชน) 7-6 Khimki Youth
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
14:00 เหมยโชวเคอเจีย 4-2 เจ้อเจียง กรีนทาวน์
17:00 ไนมองโกลซองยู เอฟซี 1-1 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี
18:35 ปักกิ่ง เหรินเฮอ 2-3 เสิ่นหยาง เออบาน
Chinese Football League Divison 2
14:00 ไซโบ้ ซันเดย์ 3-1 จีน (ยู 19)
14:00 เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์ 0-0 Xian UKD
14:00 ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์ 1-1 ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี
14:00 ปักกิ่ง ลี่ กง 2-0 Qingdao Zhongchuang Hengtai
ซูเปอร์ลีก จีน
14:30 หวูฮั่น ซอลล์ 2-1 คิงดัว หวางยัง
18:35 เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี 1-1 เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
15:00 ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 1-0 เอฟเค อาร์ยาซาน
18:00 เอฟเค การูก้า 2-3 ซัลยุต
18:00 คิมกี้(สำรอง) 1-1 เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์
18:00 คแวนท์ ออบนินส์ค 1-5 ซาเทิร์นมอสโก
19:00 อแวนการ์ด คุร์สค์ 1-0 สโตรกิโน่ มอสโก
21:00 FK Fakel Voronezh Youth 0-1 FK Znamya Noginsk
22:00 โซโคล ซาลาตอฟ 1-3 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์
22:00 Metallurg Vidnoye 1-4 FC Krasny Smolensk
Vietnam Second Division
15:00 บินห์ ทวน 1-4 เตวียนกวาง
15:00 TP Ho Chi Minh II 0-5 คองเอ็น เนนเดน เอฟซี
15:30 Phu Dong FC 1-2 กอน ตูม
15:30 Trieu Minh 1-4 เจีย ดินห์
16:00 พีวีเอฟ เวียดนาม 0-0 ลัม ด่อง
16:00 Tuan Tu Phu Tho 4-1 เอสเอชบี ดา นัง เอฟซี 2
16:20 ดง หน่าย เอฟซี 0-2 หวิง ลอง
Australia Gold Coast Reserves
15:20 Southport Warriors ML1 4-2 เนรัง (สำรอง)
Uzbekistan Division 1
16:00 กอเตปา เทสฮ์เกนท์ 1-2 อิสทิคอล เฟอกาน่า
17:00 เอฟเค อันติจาน 2 2-3 Verbajo B
17:00 ปัคตากอร์ 2 4-0 ยาชโนบอด
17:00 Paktako 79 3-1 โลโคโมทีฟ บีเอฟเค
17:00 แยงไกเยอร์ 2-0 Jizak
17:00 เอรัล นิวคัส 7-0 Zirabuloq
18:00 เอฟเค ชิกาทอย 1-3 บุนยอดกอร์ 2
Bhutan Thimphu League
16:00 Tensung FC 1-1 ไฮ ควอลิตี้ ยูไนเต็ด
Turkey 3. Ligi B
17:00 Kemer Tekirova Spor 1-0 Cankaya FK
17:00 Utkoi 3-2 Artvin Hopaspor
17:00 Dai Lin Jissbon 0-0 Nevsehirspor Genclik
17:00 EdirnesporGenclik 2-1 ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์
17:00 มานิซาสปอร์ 1-2 1877 Alemdagspor
18:00 Agri 1970 Spor 1-0 โตคัตสปอร์
18:00 Karaman Belediyespor 5-1 Ceyhanspor
18:00 ยิมปา ยอซกัตสปอร์ 2-1 Mardin BB
18:00 Sanger 2-2 Halide Edip Adivarspor
18:00 Darica Genclerbirligi 0-2 Erzin Belediyespor
18:00 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 1-1 Kutahyaspor
18:00 Tekirdagspor 0-1 Kahta 02 Spor
18:00 เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ 0-0 เฟธิเยสปอร์
18:00 บัทมาน เปโทรลสปอร์ 1-0 ยาโลวาสปอร์
18:00 Carsambaspor 5-0 Arhavispor
18:00 คาซิยาก้า 5-1 Cizrespor
18:00 Sile Yildizspor 0-0 โกลคุคสปอร์
18:00 โซมาสปอร์ 3-0 Catalca Spor
22:59 Yeni Diyarbakirspor 2-1 คิซิลคาบอลัคสปอร์
22:59 Celspor 1-0 Elazig Belediyespor
Uzbekistan Professional Football League
17:00 บูโซโร เอฟเค 2-5 ซอกเดียน่า จิซาค
Azerbaijan Division 2
17:00 เคชล่าเอฟเค 2 0-0 ตูราน โตวูซ
17:00 ซัมกายิต เอฟเค 2 1-1 คาราบาจโลคบาตัน
Poland Mloda Ekstraklasa
17:00 เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) 8-2 Zha Buse U19
Australia Gold Coast Premier League
17:15 Southport Warriors 3-4 Nerang
Armenia Division 2
18:00 อรารัต เยเรวาน 2 0-2 Noravank
18:00 บีเคเอ็มเอ เยเรวาน 3-0 อรารัต-อาร์เมเนียบี
Syrian League
18:00 อัล จาอิส (SYR) 1-0 อัล ทาลิย่า
ฮังการี คัพ
18:30 ไนเรกิฮาซา 1-1 ปาคซิ เซ
22:00 เบเก้ซัคซาบา 0-3 ดิออสกียอร์ วีทีเค
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
18:30 เอฟซี ลอริ 1-1 บานานต์ส
Poland Division 2
19:00 เลช พอซนาน 2 2-3 โอลิมเปีย ไอบรองก์
เวียดนาม ดิวิชั่น 1
19:15 ไซ่ ง่อน เอฟซี 2-1 ทัน กวางนินห์
19:15 เดอะ คอง 0-0 ฮานอย ทีแอนด์ที
Brazil Campeonato Paulista Youth
20:00 มาดูเดดา(เยาวชน) 0-0 วาสโก ดา กามา (ยู 20)
กระชับมิตร (สโมสร)
20:00 ES Rades 0-0 AS Marsa
02:30 ลาโซลาน่า 2-1 แมนซานาเรสซีเอฟ
07:00 สึกูบะ เอฟซี(ญ) 5-2 ลาบาซา เอฟซี (ญ)
Portugal U23
21:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) 3-2 มาริติโม่(ยู 23)
Germany Youth U17 League
21:00 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17) 6-0 คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17)
UAE League Professional
21:15 อัล ด๊าฟร่า 3-1 อาห์ลี อัล ฟูจารัช
21:15 อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) 2-0 อิตติฮัต คาลบา
00:00 อัล วาเซิ่ล 0-3 อัล นาเซอร์ ดูไบ
คูเวต ลีก
21:30 อัล คูเวต เอสซี 0-0 อัล นาสเซอร์
21:30 ไคตัน 1-0 อัล ฟาฮาฮีล เอสซี
23:45 อัล-อราบิคลับ (คูเวต) 3-2 อัล คาดเซีย
23:45 อัล ซาเฮล 0-1 คาซม่า
สโลวีเนีย ลิกา 1
21:45 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 2-0 ASK Bravo Publikum
23:30 เอ็นเค มูรา 05 2-0 มาริบอร์
Saudi Arabia League
21:50 อัล บาเดน 2-1 อัล ราเอ็ด
23:50 อัล กาดาซิย่า 1-0 อัล ทาวอน
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
22:00 ชบับ อลอร์ดอน 0-4 อัล จาซีรา
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
22:30 เอดี อัลคอร์ค่อน 1-2 สปอร์ติ้ง กิฆอน
01:00 มิรานเดส 1-0 เรอัล ซาราโกซ่า
01:00 มายอร์ก้า 3-1 มาลาก้า
01:00 เตเนริเฟ่ 1-1 ซีดี ลูโก้
03:30 ราโย่ บาเยกาโน่ 2-0 ฟูเอนลาบราดา
03:30 ซาบาเดย์ 1-0 เลกาเนส
Egyptian Premier League
22:30 อัสวาน 1-3 เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย
01:00 เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ 0-0 มิเซอร์ เอล มาคาซาห์
Qatar League Division 2
22:30 อัล บิดด้า เอสซี 1-0 Al Nasa(QAT)
22:30 รัสเซลล์ซิตี้ 1-5 อัล ชามาล
22:30 มูอิเทอร์เอสซี 2-2 อัล ชาฮานียา
Malta First Division League
22:59 ฟกูรายูไนเต็ด 1-1 แพมเบิร์คแอทลีต้า
03:15 เซนต์ แอนดรู 0-1 ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์
03:15 Naxxar Lions 0-3 เซบบูคเรนเจอร์
03:15 โคร์มิ เอฟซี 1-1 ซาน กวานน์ เอฟซี
Mexico Youth U20
22:59 ซานหลุยส์(ยู20) 1-3 Mazatlan U20
Mauritania Division 2
23:15 AS Armee 3-0 FC Doubango
23:15 AS Kiffa 1-2 FC Tawaz
Romania - Liga 2 Seria
23:30 ราปิด บูคาเรสต์ 0-3 ดาเชีย มิโอวินี่
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
23:30 โคเบรซอล 1-0 ซานติเอโก วันเดอเรอร์
02:00 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 1-0 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี
Guatemala Liga Nacional
00:00 คลับ เซลาจู เอ็มซี 1-0 แอนติกา จีเอฟซี
Estonia Esi Liiga
00:00 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 3-1 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด
Estonia Teine Liiga
00:00 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 7-1 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2
ฝรั่งเศส ลีก3
00:15 บาสเตีย 2-0 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
00:55 เออีเค เอเธนส์ 1-2 เลสเตอร์ ซิตี้
00:55 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 1-2 สปอร์ติ้ง บราก้า
00:55 เอซี มิลาน 3-0 สปาร์ตาปราก
00:55 ลีลล์ 2-2 เซลติก
00:55 คาราบัค 1-3 บียาร์เรอัล
00:55 ชีวาสสปอร์ 1-2 มัคคาบี้เทลอาวีฟ
00:55 แอลเอเอสเค ลินซ์ 4-3 โดโกเรต์ส รัซกราด
00:55 รอแยล อันท์เวิร์พ 1-0 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
00:55 ซีเอสเคเอ มอสโก 0-0 ดินาโม ซาเกร็บ
00:55 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 1-4 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี
00:55 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 5-1 สโลวาน ลิเบอเรช
00:55 เคเอเอ เกนท์ 1-4 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
03:00 เอเอส โรม่า 0-0 ซีเอสเคเอ โซเฟีย
03:00 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 1-1 ยัง บอยส์
03:00 อาร์เซน่อล 3-0 ดันดาล์ค
03:00 โมลด์ 1-0 ราปิด เวียนนา
03:00 สลาเวีย ปราก 1-0 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
03:00 นีซ 1-0 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
03:00 เบนฟิก้า 3-0 สตองดาร์ด ลีแอช
03:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 1-0 เลช พอซนาน
03:00 กรานาดา ซีเอฟ 0-0 พีเอโอเค ซาโลนิก้า
03:00 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 1-2 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
03:00 อาแซด อัลค์มาร์ 4-1 ริเยก้า
03:00 เรอัล โซเซียดาด 0-1 นาโปลี
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
01:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค 0-0 เอไอเค โซลน่า
01:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค 0-0 เอไอเค โซลน่า
01:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค 0-0 เอไอเค โซลน่า
Brasileiro Aspirantes Sub 23
01:00 Vila Nova GO U23 0-0 ซานตา ครูส พีอี (ยู 23)
01:00 Juventude RS U23 2-0 Paysandu PA U23
01:00 ฟลูมิเนนเซ่ ยู 23 2-1 เกรมิโออาร์เอส(ยู 23)
01:00 Fortaleza U23 2-0 ซิเอร่า (ยู 23)
01:00 อาไว เอฟซี(ยู 23) 4-2 CRB U23
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
01:30 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ เลื่อน เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี
01:30 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ เลื่อน เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี
Columbia women
01:00 ฟอร์ตาเลซา เอฟซี (ญ) 0-5 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ)
03:00 Llaneros (W) 1-0 ลา อีคูดัด (ญ)
BRA D4
01:00 เวราครูซ พีอี 1-0 Ferroviario do Cabo
Brazil Youth cup
01:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 1-1 อาไว (เยาวชน)
01:30 โกยาส(เยาวชน) 3-0 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน)
06:00 พัลไมรัส (เยาวชน) 2-1 ลอนดริน่า อีซี (เยาวชน)
Norwegian Youth Tippeligaen
01:30 โลเรนสโคก (ยู 19) 0-0 มอสส์ (ยู19)
01:30 Skjetten U19 0-3 ซาร์ปสบอร์ก 08 (ยู 19)
02:00 Os Turnforening U19 3-1 Arna-Bjornar U19
02:15 Grorud U19 5-0 Arvoll U19
02:15 โฮล์มเลีย(ยู 19) 1-8 เรดี้ย์(ยู19)
02:15 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล (ยู 19) 1-3 Nordstrand 2 U19
02:30 เรนเฮล์มไอเอล(ยู 19) 5-1 Sverresborg U19
BRA SPB
01:30 นาซิอองนาล PR 1-3 Independiente FSJ
Brazil women's League
01:30 Santos Dumont SE (W) 1-4 ทิราเดงเตส / พีไอ หญิง
Switzerland Challenge League
02:00 สเตด โลซาน อูชชี 1-2 กราสฮ็อปเปอร์
Colombia Copa Cup
02:00 Expreso Rojo 1-1 เดปอร์ติโว เปไรร่า
03:00 เรอัล ซานตานเดร์ 2-1 โบญาก้า ซิโค
03:00 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 1-2 อากีลาส โดราดาส
03:30 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 1-2 ปาตริโอตาสเอฟซี
05:45 คูคูต้า เดปอร์ติโว่ 3-2 ลา อีคูดัด
08:10 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 4-0 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
03:30 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 0-2 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:00 ซาโมร่า บารินาส 1-0 โมนาคัส เอสซี
07:30 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 1-0 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส
Panama Liga Nacional de Ascenso
04:00 อาราเบ้ ยูนิโด้ 1-2 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต
06:00 เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) 2-2 เทาโร เอฟซี
Mexico Liga MX Femenil
04:45 คลับ ลีออน (ญ) 1-3 เกเรตาโร(ญ)
บราซิล คัพ
05:00 บรากันติโน้ 1-3 พัลไมรัส
07:30 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 1-0 ยูเวนตูเด้
BSWCP
05:00 America RN Beach 2-2 Nautico PE Beach
โคปา ซูดาเมริกาน่า
05:15 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 0-1 คลับสปอร์ต เอเมเลค
05:15 โซล เดอ อเมริกา 0-0 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า
05:15 คอนอูมโบ ยูนิโด 3-0 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี
07:30 อินดิเพนเดนเต้ 1-0 แอดเลติโก ทูคูแมน
07:30 พลาซ่า โคโลเนีย 0-1 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
07:30 เอฟบีซี เมลการ์ 1-0 บาเฮีย บีเอ
Brasileiro, Serie C
06:00 อิทัวโน่ เอสพี 3-1 บัสควอ เอฟซี
Ecuador Campeonato Serie B
07:00 CD Independiente Juniors 0-3 เดปอร์ติโบ กีโต้
Mexico Primera Divison A
08:00 ซีเอฟ แอตแลนเต้ 4-1 ดอราดอส เดอ ซินาลัว
Nicaragua Apertura league
08:00 เรอัลมาดริซเอฟซี 0-1 เดปอร์ติโวโอโกตัล
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
08:00 กัวดาลูเป เอฟซี 1-0 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ
Fiji Cup Women
09:00 ซูวา เอฟซี (ญ) 1-1 เรวา เอฟซี (ญ)