บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 18-05-2021

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป ฟอเรสต์กรีน
รอง 0.25 (ENG D2 02:15)
เชลซี
ต่ำ 2/2.5 (ENG PR 02:15)
โอเรโบร
รอง 0.25 (SWE D1 23:30)
ลูโก้
รอง 0.25 (SPA D2 02:30)
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
ต่อ 1 ลูก (ENG PR 01:00)
แลนด์สโครน่า
รอง 0.25 (SWE D2 23:30)
พอนเฟร์ราดิน่า
รอง 0.25 (SPA D2 02:30)
โตริโน่
รอง 0.5 (ITA D1 01:30)
GAIS โกเตนเบิร์ก
รอง 0.25 (SWE D2 23:30)
เต็ง ฟอเรสต์กรีน
รอง 0.25 (ENG D2 02:15)
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
ต่อ 1 ลูก (ENG PR 01:00)
แลนด์สโครน่า
รอง 0.25 (SWE D2 23:30)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 18-05-2021

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง ปารีส เอฟซี
รอง 0.25 (FRA D2 01:45)
ฟอเรสต์กรีน
รอง 0.25 (ENG D2 02:15)
ลีดส์ ยูไนเต็ด
ต่อ เสมอ (ENG PR 00:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
30257 star
Poovanon Ake 17 14/0/3 50 WLWWWWWWLW โตริโน่
2
32660 star
Preecha Chalermwut 17 12/3/2 45.5 DWLWWWDWWW เอสปันญ่อล
3
25558
ตองเจ 17 13/0/4 42.5 WWWWWWWLLW โตริโน่
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
30257 star
Poovanon Ake 3/17 12 (17) 600.00
WWLWL
DWLDW
WlLWW
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย
ราซิ่ง คลับ
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
ลีดส์ ยูไนเต็ด
2
1144 starvip
หนุ่ม ชุมพร 2/17 15 (17) 500.00
WWLWL
LWWLW
WWLLl
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
เอฟซี คาร์ทาเกน่า
โตริโน่
เดอะ สตรองเกสต์
ราซิ่ง คลับ
3
74476
Thanakorn Chaimongkol 3/17 15 (17) 250.00
wWWwW
WWDwW
LLWWL
โอเรโบร
ลีดส์ ยูไนเต็ด
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
ลาซิโอ
เลสเตอร์ ซิตี้
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] League Two
  02:15 Newport Newport VS Forest Green Forest Green  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ลีก
  02:15 เชลซี เชลซี VS เลสเตอร์ ซิตี เลสเตอร์ ซิตี  
[วิเคราะห์บอล] Liga NOS
  02:15 Tondela Tondela VS Pacos de Ferreira Pacos de Ferreira  
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

ข่าวฟุตบอล

download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอังคารที่ 18 พฤษภาคม 2564
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
เค-ลีก
17:30 ซูวอน ซิตี้ โปฮัง สตีลเลอร์ ปป - 10 รองซูวอน ซิตี้ $$$
ออลสเวนส์คาน
23:30 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ โอเรโบร ปป รองโอเรโบร $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
23:30 จีเอไอเอส เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ ปป - 10 รองจีเอไอเอส $$$
23:30 แลนด์สโครน่า ฟัลเค่นเบิร์ก ปป - 5 รองแลนด์สโครน่า $$$
พรีเมียร์ลีก
00:00 เซาแธมป์ตัน ลีดส์ ยูไนเต็ด เสมอ ต่อลีดส์ ยูไนเต็ด $$$
00:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด ฟูแล่ม 1.5 - 5 ต่อแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด $$$
01:00 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 1 ต่อแมนเชสเตอร์ ซิตี้ $$$$
02:15 เชลซี เลสเตอร์ ซิตี้ 0.5/1 - 10 ต่อเชลซี $$$
เซกุนด้า ดิวิชั่น
00:00 เอฟซี คาร์ทาเกน่า อัลเมเรีย 0.5 - 5 รองเอฟซี คาร์ทาเกน่า $$$
02:30 พอนเฟร์ราดิน่า เอสปันญ่อล ปป รองพอนเฟร์ราดิน่า $$$
02:30 อัลบาเซเต้ ซีดี ลูโก้ ปป - 5 รองซีดี ลูโก้ $$$
ลีกวัน อังกฤษ
00:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด แบล็คพูล บวกสิบ ต่ออ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด $$$
โรมาเนีย ลีกา1
00:30 โบโตซานี่ ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 1 - 5 รองโบโตซานี่ $$$
เตอร์กิช คัพ
00:45 อันตัลยาสปอร์ เบซิคตัส เจเค 0.5/1 - 5 ต่อเบซิคตัส เจเค $$$
เซเรียอา
01:30 ลาซิโอ โตริโน่ 0.5 - 10 รองโตริโน่ $$$
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
01:45 เกรอน็อบล์ ปารีส เอฟซี ปป - 5 รองปารีส เอฟซี $$$
ปรีไมราลีกา
02:15 ซีดี ทอนเดลา ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า ปป - 5 รองซีดี ทอนเดลา $$$
อีเอฟแอลลีกทู
02:15 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส ปป - 5 รองฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส $$$
โกปาลิเบร์ตาโดเรส
05:15 พัลไมรัส เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 0.5 - 5 รองเดเฟนซา วาย จัสติเชีย $$$
05:15 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า บวกสิบ ต่อยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า $$$
05:15 เดอะ สตรองเกสต์ ซานโตส 0.5 รองซานโตส $$$
07:30 เซาเปาโล ราซิ่ง คลับ 0.5 รองราซิ่ง คลับ $$$
07:30 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 0.5/1 ต่ออินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล $$$
07:30 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 0.5/1 ต่อฟลูมิเนนเซอาร์เจ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันจันทร์ที่ 17 พฤษภาคม 2564
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Chinese Football League Divison 2
14:00 Kunming Zheng He Shipman 2-3 จีน (ยู20)
Ethiopia Premier League
14:00 จิมมา อบา จิฟาร์ 0-0 Bahir Dar Kenema FC
19:00 Dire Dawa 3-1 Fasil Kenema
Korea Womens League
14:30 กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) 1-1 ฮวาชอน (ญ)
16:00 ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) 0-0 ปูซาน ซังมู (ญ)
16:00 โซล อเมโซเนส (ญ) 1-0 ชางยอง (ญ)
16:00 ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) 2-2 คยองจู เอฟซี (ญ)
Kazakhstan Division 1
15:00 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 0-6 อ็อคเซเปส
18:00 มาคฮ์ทาเรล 3-0 FK Igilik
18:00 ไครัต อคาเดมี่ 2-4 คีแรนไชม์เคนท์
18:00 ไบโคนูร์ 1-0 FK Aksu
18:00 FK Bolat Temirtau 2-0 Lashyn Karatau
18:00 อีกิบาสตัซ 2-1 อคาเดมี่ ออนทูสติก
Australia Victoria NPL2 U20 League
15:30 Bulleen Lions U21 7-1 มอร์แลนด์ ซีบาส (ยู 20)
Northern NSW U20 League
16:00 บันนี่ริ๊ก ไวท์ อีเกิ้ลส์ (ยู 20) 0-0 เซนต์.จอร์จเซนต์ส(ยู20)
Australia Gold Coast Reserves
16:00 Ormeau Reserves 3-1 Musgrave B Reserves
16:00 Runaway Bay II Reserves 1-5 Mudgeeraba SC Reserves
Australia Gold Coast Premier League
16:00 Surfers Paradise Blue 15-1 Tamborine Mountain Eagles Metro
ไชนีสซูเปอร์ลีก
17:00 เทียนจิน ไทเกอร์ 2-1 หวูฮั่น เอฟซี
19:00 ชางชุน ย่าไท่ 1-0 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
Azerbaijan Division 2
17:00 เอฟเค โมอิก บากู 1-3 ตูราน โตวูซ
18:00 คาราบัค 2 0-1 คาราบาจโลคบาตัน
18:00 เอฟเคคาปาร์สคันก่า 1-0 ซาบาห์ 2
19:00 เคชล่าเอฟเค 2 1-1 ซัมกายิต เอฟเค 2
19:30 ซากาตาล่า เอฟเค 0-4 พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2
Greece Divison C
17:05 เอทนิกอส ปิเรอุส 0-2 เอเอสอโนเมรา
Australia Victorian Division 1
17:15 เอฟซี บูลลีนไลออน 1-0 มอร์แลนด์ เซบราส
เคลีก 2
17:30 บูโชน เอฟซี 1995 1-1 โซล อี-แลน เอฟซี
17:30 ชุนนัมดรากอนส์ 2-0 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี
Rwanda National League
17:30 กอริลล่าเอฟซี 0-3 เอพีอาร์ เอฟซี
20:00 Muhanga 0-2 Bugesera
20:30 Kiyovu FC 1-2 Rutsiro FC
20:30 Gasogi Utd 1-1 เรยอน สปอร์ต เอฟซี
Tanzania Second Division
18:00 Mashujaa FC 3-2 DTB FC
20:00 Tunduru Korosho FC 0-0 Green Warriors
Serbia U19 League
18:00 FK Graficar Beograd U19 3-1 IMT Novi Beograd U19
18:00 FK Radnicki Novi Belgrad U19 4-2 เอฟเค โบรดาแรค (ยู19)
เอเอฟซีคัพ
19:00 อาเลย์ 4-5 เอฟซี แอลติน แอสเซร์
21:00 ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค 0-2 เอฟซี อาฮาล
23:05 เอฟเค คูจานด์ 0-3 นาซาฟ การ์ชิ
Uzbekistan Professional Football League
19:00 อันดิแจน แทชเค้นท์ 1-2 โลโคโมทีฟ ทัชเคน
Ukraine Women Division
19:00 Karpaty Lviv (w) 0-1 Mariupolchanka Mariupol (w)
Sweden Folksam U21 Allsvenskan Norra
21:00 ออสเตอร์(ยู 21) 1-3 เฮลซิงบอร์ก (ยู 21)
Burundi League
20:00 แอตเลติโก้ โอลิมปิก 1-2 กายันซ่า ยูไนเต็ด
Italian Youth League
20:00 ลาซิโอ(เยาวชน) 1-2 ยูเวนตุส(เยาวชน)
22:00 อตาลันต้า (เยาวชน) 2-2 ซัสเซาโล่(เยาวชน)
โรมาเนีย ลีกา 2
20:00 ดูนาเรีย คาลาราซี 0-2 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ
22:30 โปลิ ทิมิโซอาร่า 2-2 ดาเชีย มิโอวินี่
01:00 ราปิด บูคาเรสต์ 1-3 คราอิโอว่า
Tanzania Ligue 1
20:00 Kagera Sugar 3-1 รูวู ชูตติ้ง
Uganda Division 2
20:00 Kataka FC 1-0 FC Calvary
Paraguay Women League
20:00 คลับ โอลิมเปีย(ญ) 2-0 12 De Octubre Itaugua (W)
อิรัก ลิก
20:30 Zakho 0-2 แบกแดด
20:30 Al Karkh 2-2 Al Talaba
22:59 นาฟิต อัล ยันนูป 2-3 นาฟิต อัลวาซาต
22:59 อาร์บิล 2-1 อัล-นาฟ
01:30 อัล นาจาฟ 2-1 Al-Hudod
Italian Youth League B
20:30 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) 1-4 โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน)
พรีเมียร์ลีกอียิปต์
21:00 เปโตรเจ็ท 2-0 ZED FC
21:00 El Merrikh 0-1 สูซ มอนตากฮาบ
21:00 ไฟยุม 6-2 Tahta SC
21:00 เทอร์ซาน่า เอสซี 1-1 เอล ดัคเลยาห์
21:00 โนกูม เอล มอสตาคบัล 0-0 Sers Elyan
21:00 แทนต้า 0-2 โอลิมปิกเอล เควนาร์
21:00 El Sekka El Hadid 1-0 กอมฮอร์เยท เชบิน
21:00 มาเร็ค 0-1 FC Porto Suez
ลีกสูงสุดของลัตเวีย
21:00 เอฟเค เวนต์สปิลส์ 2-2 Noah
Greece National B1
21:00 โรดอส เอฟซี 2-1 Asteras Vlachioti
Mauritania Division 1
21:15 เอซีเอส เคซาร์ 1-2 เอฟซี นูอาดิโบ
02:40 เอเอสเอซี คองคอร์ด 1-2 ASC Tevragh Zeine
Iran Div 2
21:15 Shahrdari Bandar Abbas 1-0 Melli Hafari
22:00 FC Vista Turbine 1-0 Espad Tehran
22:00 Shahrdari Hamedan 1-2 Iranjavan Bushehr
22:00 Foolad Natanz FC 2-2 Avalan Kamyaran
22:30 Elmoadab Tabriz FC 1-0 Mes Novin Kerman
เฟิสต์โปรเฟสชันนัลฟุตบอลลีก
21:30 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 1-1 เชอร์โน มอร์วาร์น่า
00:00 เลฟสกี้ โซเฟีย 1-1 ทแซร์สโค เซโล
Kuwait 1st Division League
21:45 อัล ซาลิบิคัท 0-1 Al Gela
21:45 Burgan SC 1-2 อัล-ทาดามอน(คูเวต)
Futsal Italian Serie A
21:45 Carme Dawson 4-2 Sandro Abate Avellino Futsal
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
22:00 ดูก้า ปรากซ์ 1-2 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก
22:00 เอสเค ลิเซน 1-0 อัสติ นาดลาเบม
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
22:00 เอร์มิส อราดิปปู 7-1 คาร์มิโอทิสซ่า
00:00 โดซ่า คาโตโกเปีย 1-2 อโปเอล นิโคเซีย
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
22:00 ตูตา เดอร์เรซ 0-1 ปาร์ติซานี ทิราน่า
22:00 เอสเค ติรานา 0-1 เคเอฟ ลาซี
22:00 เคเอส กูเกซี 2-1 เคเอส บีริซ บอลช์
22:00 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 2-0 Apolonia Fier
22:00 วัลลัซเนีย 1-0 เคเอส คาสตริโอติ
Portugal Campeonato Nacional
22:00 อัลแวร์กา 4-0 Marinhense
Ghana Premier
22:00 Ebusua Dwarfs 1-1 กาน่า ดรีม เอฟซี
ไวเคาส์ลีกา
22:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ 2-0 ลาห์ติ
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
22:30 วีพีเอส วาซ่า 2-2 เคพีวี คอคคูล่า
22:30 ทีพีเอส ตูร์คู 1-2 ยาโร
Finland - Kakkonen Lohko
22:30 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 3-1 จีวาคีล่า เจเค
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
22:30 ฮอนก้าเอสพู (ญ) 0-0 เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ)
เปรู ดิวิชั่น 1
22:59 เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด 1-2 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า
01:15 สปอร์ต บอยส์ 0-2 เอเลี่ยนซา ลิม่า
03:30 อลิอันซ่า แอตเลติโก 0-1 อคาเดเมีย กันโตเลา
Burkina Faso League
22:59 AS Police Ouagadougou 1-2 เอเอสเอฟ โบโบ
01:15 RC Kadiogo 0-1 Vitesse Delft
BSWCP
22:59 เบลีซ (ฟุตบอลชายหาด) 3-6 เม็กซิโก (ฟุตบอลชายหาด)
00:30 บาฮามาส (ฟุตบอลชายหาด) 3-3 กัวเตมาลา(ฟุตบอลชายหาด)
02:00 Dominican Republic Beach Soccer 1-15 เอลซัลวาดอร์(ฟุตบอลชายหาด)
03:30 หมู่เกาะเติร์กและไคคอส (ฟุตบอลชายหาด) 1-11 สหรัฐอเมริกา (ฟุตบอลชายหาด)
05:00 คอสตาริกา(ฟุตบอลชายหาด) 5-3 ตรินิแดดและโตเบโก (ฟุตบอลชายหาด)
เซเรียบี
23:30 ชิตตาเดลล่า 3-0 มอนซ่า 1912
01:45 เอซี เวนิช 1-0 เลชเช่
ออลสเวนส์คาน
23:30 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 1-2 เอไอเค โซลน่า
23:30 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 2-2 ไอเคซิริอุสเอฟเค
23:30 มัลโม่ เอฟเอฟ 3-1 คัลมาร์
23:30 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 1-1 ฮัคเค่น
23:30 วาลเบิร์ก เอฟซี 2-1 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค
23:30 เอล์ฟส์บอร์ก 2-3 ฮาล์มสตัด
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
23:30 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 0-0 ไอเอฟเค วาร์นาโม่
Sweden Damallsvenskan
23:30 เยอร์การ์เด้น (ญ) 1-4 BK Hacken (W)
00:00 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 1-1 ฮัมมาร์บี้(ญ)
Senegal Ligue 2
23:30 ASC Port Autonome 0-0 Thies FC
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
00:00 บอร์นมัธ เอเอฟซี 1-0 เบรนท์ฟอร์ด
02:15 บาร์นสลีย์ 0-1 สวอนซี ซิตี้
เซกุนด้า ดิวิชั่น
00:00 เรอัล โอเบียโด 1-0 มาลาก้า
02:00 คิโรน่า 1-0 สปอร์ติ้ง กิฆอน
เยอรมันลีกา 3
00:00 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 1-2 ซวิคเกา
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
00:00 ซอนเดอร์ไจสกี 2-0 ลิงบี้
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
00:00 อัลเตย์สปอร์ 3-2 อิสตันบูลสปอร์
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
00:00 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 1-1 กิมนาเซีย จูจุย
01:00 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 0-0 เดปอร์ตีโบ ไมปู
01:10 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 0-0 ออล บอยส์
02:00 ซานมาร์ติน ทูคูมัน 2-0 เดปอร์ติโว เรยสตาร์
07:10 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 1-1 คลับ อัตเลตีโก ติเกร
Brazil Paranaense League
00:00 Azuriz FC 1-0 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์
00:00 ลอนดริน่า พีอาร์ 1-1 เซียนอร์เต้ พีอาร์
00:00 เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า 1-2 คาสคาเวล พีอาร์
คูเวต ลีก
00:20 อัล นาสเซอร์ 2-1 คาซม่า
00:20 อัล-ชาบับ(คูเวต) 1-0 อัล คาดเซีย
00:20 ไคตัน 1-1 อัล-อราบิคลับ (คูเวต)
00:20 อัล ฟาฮาฮีล เอสซี 3-1 อัล ซาเฮล
00:20 อัล คูเวต เอสซี 5-1 อัล ซัลมิย่า
England U23 1.Liga
01:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 4-0 อิปสวิช (ยู 23)
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ U23
01:00 สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) 0-2 ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23)
01:00 คริสตัล พาเลซ(ยู 23) 2-2 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23)
Brazil women's League
01:00 Real Brasilia FC (w) 1-1 ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ)
01:00 อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) 1-1 คินเดอร์มาน (ญ)
06:00 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) 3-2 เกรมิโอ (ญ)
Brazil DDL
01:00 ซานตาครูซ(RS) 2-1 Sapucaiense RS
Brazil Campeonato Paulista C
01:00 โอลิมเปีย เอสพี 1-1 Batatais
01:00 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี 2-2 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี
01:00 แบนเดียแรนท์ 0-0 บาร์เรโตส เอสพี
01:00 นาซีอองนัล เอสพี 2-0 กาปิ วาเรียโน
03:00 โคเมอเชียล-เอสพี 5-0 ริโอ เพรโต
03:00 โนโรเอสเต้ 0-1 ลิเนนเซ่(บราซิล)
03:00 เพนาโปเลนเซ่ 0-0 พรีมาเวร่า
06:00 อีซี เซา โชเซ เอสพี 0-0 มาริเลีย
Brazil Pernambucano League
01:00 เซ็นทรัลเอสซี 0-2 วิตอเรีย พีอี
01:00 Reet 0-1 Sete de Setembro PE
01:00 เซ็นทรัลเอสซี 0-2 วิตอเรีย พีอี
01:00 Reet 0-1 Sete de Setembro PE
Poland Regional League
01:00 Grom Warsaw 0-0 Laura Chylice
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
01:30 เคฟลาวิค 1-4 เคเอ อคูเรย์รี่
02:15 อัคราเนส 0-0 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์
02:15 เคอาร์ เรย์ยาวิค 2-3 วาลูร์ เรย์ยาวิค
02:15 เอชเค โคปาโวกค์ 1-3 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์
กระชับมิตร (สโมสร)
01:30 Brighouse Town 1-0 Penistone Church
Brazil Campeonato Cearense Division 1
01:30 คัวคาเอีย ซีอี 3-3 คาร์โต ซีอี
01:30 ซิเอร่า 5-2 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี
01:30 ฟอร์ตาเลซ่า 6-0 อิกาซ่า อีซี
01:30 Pacajus 1-2 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
01:30 เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ 1-0 ซีเอ ลูกาโน
01:30 เดปอร์ติโว ปารากัวโย 1-2 Defensores de Cambaceres
01:30 ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล 2-3 Puerto Nuevo
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
01:35 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 1-3 ดัมบาร์ตัน
เซเรียอา
01:45 เวโรน่า 2-2 โบโลญญ่า
Spanish Bizkaia-Tercera Division
02:00 ซีดี มอนติโฆ่ 0-0 คาเซเรโน่
Brazil Campeonato Sul-Matogrossense
02:00 คอสต้า ริก้า เอ็มเอส 3-0 Operario FC MS
Iceland Womens Cup
02:15 ฮามร์อรเนียร์ (ญ) 2-2 Volsungur Husavik Women
02:15 Haffner John (w) 1-0 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ)
02:15 อัลฟ์ตาเนส (ญ) 0-6 กรินดาวิค (ญ)
Iceland 4 Deild
03:00 เบอเซอกิร์ 0-3 RB Keflavik
โคปา อาร์เจนตินา
03:10 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 0-1 ซาร์เมียนโต้
Paraguayan Division 2
04:00 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 3-0 สปอตติโว อิเทโน่
CFU Club Championship
04:00 Metropolitan FA 4-0 Real Rincon
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
05:00 นาซิอองนาล อซุนซิยง 2-1 โอลิมเปีย อาซันซิออง
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
06:00 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 4-0 อิทัวโน่ เอสพี
USA Women Premier League
06:05 Florida State (w) 1-1 Santa Clara (w)
Bolivia Liga de Futbol Prof
07:00 บลูมมิ่ง เลื่อน นาซิอองนาล โปโตซี
Ecuador Copa Pilsener A
07:00 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 1-2 อูเรนเซ่ เอสซี
Mexico Liga MX Femenil
07:00 ไทเกรส(ญ) 4-1 มอนเทอร์เรย์(ญ)
09:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) 2-1 อัตลาส(ญ)
USA National Premier Soccer League
08:20 Marshall 0-0 อินดีแอนา