บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดบอลสเต็ป
DOOBALL24

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 19-09-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป ฮอฟเฟ่นไฮม์
ลบสิบ (GER D1 20:30)
ลูตัน ทาวน์
ลบสิบ (ENG LCH 21:00)
โอซาซูน่า
รอง 0.5 (SPA D1 23:30)
เอาก์สบวร์ก
รอง 0.25 (GER D1 20:30)
บอร์นมัธ
ต่อ เสมอ (ENG LCH 21:00)
คริสตัล พาเลซ
รอง 1.5 (ENG PR 23:30)
ไฟร์บวร์ก
รอง 0.25 (GER D1 20:30)
วัดฟอร์ด
ต่อ เสมอ (ENG LCH 21:00)
ฟิออเรนติน่า
ต่อ 0.5 (ITA D1 22:59)
เต็ง เอาก์สบวร์ก
รอง 0.25 (GER D1 20:30)
บอร์นมัธ
ต่อ เสมอ (ENG LCH 21:00)
คริสตัล พาเลซ
รอง 1.5 (ENG PR 23:30)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 19-09-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง โมนาโก
รอง 0.25 (FRA D1 02:00)
อาร์เซน่อล
ต่อ 1 ลูก (ENG PR 02:00)
โอซาซูน่า
รอง 0.5 (SPA D1 23:30)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
66144
Achitapol Panjinda 17 13/0/4 44 WWWWLWWWlW -
2
72782
คนเลว ที่รักเธอมากทีสุด 17 13/1/3 44 WWWDwWLWWW นอริช ซิตี้
3
58309
Thawon Piladee 17 12/2/3 44 WLWDWWWwWW -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
34331
P_ Pattapong 2/14 15 (14) 600.00
LWLLW
WLLLW
WLWWW
โตเกียวเวอร์ดี้
เอฟเวอร์ตัน
เออิบาร์
อันตัลยาสปอร์
เซลต้า บีโก้
2
56898
footballman 2/18 15 (18) 500.00
LLWLL
lLWWL
LWlLw
-
-
-
-
-
3
23913
Supatpong Wang-ampa 1/18 15 (18) 500.00
WLWLL
LLLDW
WLLWW
อาร์เซน่อล
คริสตัล พาเลซ
ฟูแล่ม
เอฟเวอร์ตัน
ลิงบี้
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] LaLiga
  21:00 บียาร์ริล บียาร์ริล VS ไอบาร์ ไอบาร์  
  23:30 เคตาเฟ่ เคตาเฟ่ VS Osasuna Osasuna  
  02:00 เซลตา บีโก เซลตา บีโก VS บาเลนเซีย บาเลนเซีย  
[วิเคราะห์บอล] League One
  21:00 Peterborough Peterborough VS Fleetwood Fleetwood  
  21:00 Oxford Oxford VS ซันเดอร์แลนด์ ซันเดอร์แลนด์  
  21:00 วีแกน วีแกน VS Gillingham Gillingham  
  21:00 Shrewsbury Shrewsbury VS Northampton Northampton  
  21:00 ชาร์ลตัน ชาร์ลตัน VS Doncaster Doncaster  
  21:00 แบล็คพูล แบล็คพูล VS Swindon Swindon  
  21:00 AFC Wimbledon AFC Wimbledon VS Plymouth Plymouth  
  21:00 Burton Burton VS Accrington Accrington  
  21:00 Bristol Rovers Bristol Rovers VS อิปสวิช อิปสวิช  
  21:00 ฮัลล์ ซิตี ฮัลล์ ซิตี VS Crewe Crewe  
  21:00 Milton Keynes Dons Milton Keynes Dons VS Lincoln City Lincoln City  
[วิเคราะห์บอล] League Two
  19:00 Carlisle Carlisle VS Southend Southend  
  21:00 Tranmere Tranmere VS Cheltenham Cheltenham  
  21:00 Colchester Colchester VS โบลตัน โบลตัน  
  21:00 Crawley Crawley VS Scunthorpe Scunthorpe  
  21:00 Morecambe Morecambe VS Cambridge U Cambridge U  
  21:00 Forest Green Forest Green VS Bradford Bradford  
  21:00 Stevenage Stevenage VS Oldham Oldham  
  21:00 Leyton Orient Leyton Orient VS Mansfield Mansfield  
  21:00 Exeter Exeter VS Port Vale Port Vale  
  21:00 Newport Newport VS Barrow Barrow  
  21:00 Grimsby Grimsby VS Salford City Salford City  
  21:00 Harrogate Harrogate VS Walsall Walsall  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ลีก
  18:30 เอฟเวอร์ตัน เอฟเวอร์ตัน VS เวสต์ บรอมวิช เวสต์ บรอมวิช  
  21:00 ลีดส์ ลีดส์ VS ฟูแล่ม ฟูแล่ม  
  23:30 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด VS คริสตัล พาเลซ คริสตัล พาเลซ  
  02:00 อาร์เซนอล อาร์เซนอล VS เวสต์ แฮม เวสต์ แฮม  
[วิเคราะห์บอล] บุนเดสลีกา
  20:30 แฟรงค์เฟิร์ต แฟรงค์เฟิร์ต VS Arminia Bielefeld Arminia Bielefeld  
  20:30 FC Koln FC Koln VS ฮอฟเฟนไฮม์ ฮอฟเฟนไฮม์  
  20:30 Union Berlin Union Berlin VS เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก  
  20:30 สตุ๊ตการ์ท สตุ๊ตการ์ท VS ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก  
  20:30 เบรเมน เบรเมน VS แฮร์ธา เบอร์ลิน แฮร์ธา เบอร์ลิน  
  23:30 ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์ VS กลัดบัค กลัดบัค  
[วิเคราะห์บอล] กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ
  23:00 ฟิออเรนติน่า ฟิออเรนติน่า VS โตริโน โตริโน  
  01:45 เวโรนา เวโรนา VS โรม่า โรม่า  
[วิเคราะห์บอล] ลีกเอิง
  22:00 ล็องส์ ล็องส์ VS บอร์กโดซ์ บอร์กโดซ์  
  02:00 แรนส์ แรนส์ VS โมนาโก โมนาโก  
[วิเคราะห์บอล] แชมเปี้ยนชิพ
  18:30 ฟอเรสต์ ฟอเรสต์ VS คาร์ดิฟฟ์ คาร์ดิฟฟ์  
  21:00 แบล็คเบิร์น แบล็คเบิร์น VS Wycombe Wycombe  
  21:00 นอริช นอริช VS Preston Preston  
  21:00 โบโร่ โบโร่ VS บอร์นมัธ บอร์นมัธ  
  21:00 เชฟฯเว้นส์เดย์ เชฟฯเว้นส์เดย์ VS วัตฟอร์ด วัตฟอร์ด  
  21:00 สวอนซี สวอนซี VS เบอร์มิงแฮม เบอร์มิงแฮม  
  21:00 เบรนท์ฟอร์ด เบรนท์ฟอร์ด VS ฮัดเดอร์ฟิลด์ ฮัดเดอร์ฟิลด์  
  21:00 ร็อตเธอร์แฮม ร็อตเธอร์แฮม VS มิลล์วอลล์ มิลล์วอลล์  
  21:00 เรดดิ้ง เรดดิ้ง VS Barnsley Barnsley  
  21:00 Luton Luton VS ดาร์บี้ ดาร์บี้  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ดัตช์
  21:30 อัคร์มาร์ อัคร์มาร์ VS ซวอลล์ ซวอลล์  
  23:45 วิเทสส์ วิเทสส์ VS Sparta Rotterdam Sparta Rotterdam  
  01:00 พีเอสวี พีเอสวี VS FC Emmen FC Emmen  
  02:00 Fortuna Sittard Fortuna Sittard VS SC Heerenveen SC Heerenveen  
[วิเคราะห์บอล] รัสเซีย
  20:30 Ural Ural VS เซนิต เซนิต  
  23:00 FC Rostov FC Rostov VS FC Rotor Volgograd FC Rotor Volgograd  
[วิเคราะห์บอล] ตุรกี
  17:30 เกนเคลอร์บิลิจี้ เกนเคลอร์บิลิจี้ VS คอนยาสปอร์ คอนยาสปอร์  
  20:00 Denizlispor Denizlispor VS แทรปซอนสปอร์ แทรปซอนสปอร์  
  23:00 เบซิคตัส เบซิคตัส VS Antalyaspor Antalyaspor  
  23:00 Alanyaspor Alanyaspor VS Kayserispor Kayserispor  
[วิเคราะห์บอล] บราซิล ซีรี่ส์ เอ
  05:00 Fortaleza Fortaleza VS อินเตอร์นาซิอองนาล อินเตอร์นาซิอองนาล  
  05:00 Red Bull Bragantino Red Bull Bragantino VS Ceara Ceara  
  07:00 Atletico GO Atletico GO VS แอตฯ มินายโร แอตฯ มินายโร  
[วิเคราะห์บอล] เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์
  02:30 สปอร์ติ้ง แคนซัส สปอร์ติ้ง แคนซัส VS เอฟซี ดัลลัส เอฟซี ดัลลัส  
  03:30 New England Revolution New England Revolution VS New York City FC New York City FC  
  06:00 Atlanta United Atlanta United VS Inter Miami CF Inter Miami CF  
  06:00 นิวยอร์ค เรดบูลส์ นิวยอร์ค เรดบูลส์ VS FC Cincinnati FC Cincinnati  
  06:30 ดีซี ยูไนเต็ด ดีซี ยูไนเต็ด VS โตรอนโต้ โตรอนโต้  
  06:30 Orlando City Orlando City VS ชิคาโก ไฟร์ ชิคาโก ไฟร์  
  06:30 โคลัมบัส ครูว์ โคลัมบัส ครูว์ VS Nashville SC Nashville SC  
  07:00 ฮุสตัน ดินาโม ฮุสตัน ดินาโม VS Minnesota United Minnesota United  
[วิเคราะห์บอล] Liga NOS
  22:00 Nacional Nacional VS Boavista Boavista  
  03:00 ปอร์โต้ ปอร์โต้ VS Braga Braga  
[วิเคราะห์บอล] Premiership
  21:00 เซลติก เซลติก VS Livingston Livingston  
  21:00 Kilmarnock Kilmarnock VS Hamilton Academical Hamilton Academical  
  21:00 Dundee United Dundee United VS St. Mirren St. Mirren  
  21:00 St. Johnstone St. Johnstone VS Ross County Ross County  
download iOS app
one2ball Android app
DOOBALL24

ข่าวฟุตบอล

download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

DOOBALL24
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันเสาร์ที่ 19 กันยายน 2563
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
16:00 เซเรโซ โอซาก้า คาชิม่า แอนท์เลอร์ส เสมอ ต่อคาชิม่า แอนท์เลอร์ส $$$
16:30 โชนัน เบลมาเร่ ชิมิสุ เอส-พัลส์ เสมอ รองชิมิสุ เอส-พัลส์ $$$
17:00 คาชิว่า เรย์โซล ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า ลบสิบ ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า ๓๓๓
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
16:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ กิระวันสึ คิตะคิวชู ปป - 10 รองกิระวันสึ คิตะคิวชู $$$
17:00 รีโนฟา ยามากูชิ โตเกียวเวอร์ดี้ 0.5 - 5 รองรีโนฟา ยามากูชิ $$$
17:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี อวิสปา ฟูกูโอกะ ปป - 5 รองอวิสปา ฟูกูโอกะ $$$
17:00 เอฟซี เรียวเคียว มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค ปป รองเอฟซี เรียวเคียว $$$
17:00 จูบิโล อิวาตะ โทชิกิ เอสซี 0.5 - 10 รองโทชิกิ เอสซี $$$
17:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ฟาเจียโน โอคายามา บวกสิบ ต่อเจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา $$$
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
17:30 เกนเคลอร์บิลิจี้ คอนยาสปอร์ ลบสิบ คอนยาสปอร์ $$$$$
20:00 เดนิซลิสปอร์ แทร็บซอนสปอร์ 0.5 - 10 รองเดนิซลิสปอร์ $$$
22:59 อลันยาสปอร์ เคย์เซริสปอร์ 1 ต่ออลันยาสปอร์ $$$$
22:59 เบซิคตัส เจเค อันตัลยาสปอร์ 0.5/1 รองอันตัลยาสปอร์ $$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
18:00 ฮันโนเวอร์ 96 คาร์ลสรูห์ เอสซี 0.5/1 ต่อฮันโนเวอร์ 96 $$$$
18:00 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น ดาร์มสตัดท์ เสมอ รองดาร์มสตัดท์ $$$
18:00 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา ปป - 5 รองแอร์ซเกเบียร์เก้ เอา $$$
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
18:30 เอฟเวอร์ตัน เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 1 ต่อเอฟเวอร์ตัน $$$
21:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด ฟูแล่ม 0.5/1 ต่อลีดส์ ยูไนเต็ด $$$$
23:30 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด คริสตัล พาเลซ 1.5 - 5 รองคริสตัล พาเลซ $$$
02:00 อาร์เซน่อล เวสต์แฮมยูไนเต็ด 1 ต่ออาร์เซน่อล $$$$
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
18:30 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ เสมอ รองคาร์ดิฟฟ์ซิตี้ $$$
21:00 มิดเดิลสโบรห์ บอร์นมัธ เอเอฟซี บวกสิบ ต่อบอร์นมัธ เอเอฟซี $$$$
21:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด มิลล์วอลล์ เสมอ รองร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด $$$
21:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 1 - 5 รองวีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส $$$
21:00 ลูตัน ทาวน์ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ ลบสิบ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ $$$$
21:00 เร้ดดิ้ง บาร์นสลีย์ ปป - 5 รองบาร์นสลีย์ $$$
21:00 นอริช ซิตี้ เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0.5 ต่อนอริช ซิตี้ $$$
21:00 สวอนซี ซิตี้ เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 0.5 - 5 รองเบอร์มิงแฮม ซิตี้ $$$
21:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ วัดฟอร์ด เสมอ รองเชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ $$$
21:00 เบรนท์ฟอร์ด ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 1 - 5 รองฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ $$$
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
20:00 แกลร์กมงต์ ฟุต ตูลูส ปป รองตูลูส $$$
00:00 ก็อง เอฟซี แซมบี 0.5 - 10 รองเอฟซี แซมบี $$$
00:00 ชาโตรูซ์ อาเมียงส์ เสมอ รองชาโตรูซ์ $$$
00:00 ยูเอสแอล ดันเคอร์ วาล็องเซียนส์ ปป - 5 รองยูเอสแอล ดันเคอร์ $$$
00:00 เกรอน็อบล์ อฌักซิโอ้ ปป - 10 รองอฌักซิโอ้ $$$
00:00 เลอ อาฟร์ ชามัวร์ นิออร์ท 0.5 ต่อเลอ อาฟร์ $$$$
00:00 ปารีส เอฟซี น็องซี่ ปป - 10 รองน็องซี่ $$$
00:00 ปัว เอฟซี แก็งก็อง ปป - 10 รองปัว เอฟซี $$$
00:00 โซโชซ์ โรเดซ อเวรอน ปป รองโรเดซ อเวรอน $$$
Poland Ekstraklasa
20:00 เลเชีย กอเดนซ์ สตอล เมียเลช ปป - 10 รองสตอล เมียเลช $$$
22:30 โปกอน เซซิน สลาสค์ วรอคลาวน์ ปป รองสลาสค์ วรอคลาวน์ $$$
01:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 1 - 10 ต่อลีเกีย วอร์ซอว์ $$$
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
20:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 0.5/1 - 5 ต่อไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต $$$
20:30 โคโลญจน์ ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ ลบสิบ ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ $$$
20:30 สตุ๊ตการ์ต ไฟร์บวร์ก ปป - 10 รองไฟร์บวร์ก $$$
20:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน เอาก์สบวร์ก ปป - 5 รองเอาก์สบวร์ก $$$
20:30 แวร์เดอร์ เบรเมน แฮร์ธ่า เบอร์ลิน ลบสิบ แฮร์ธ่า เบอร์ลิน $$$$
23:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 1 - 5 รองโบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค $$$
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
20:30 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 1/1.5 - 10 รองอูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
20:30 มิดทิลแลนด์ ลิงบี้ 1.5 - 10 รองลิงบี้ $$$
ลาลีกา สเปน
21:00 บียาร์เรอัล เออิบาร์ 0.5/1 ต่อบียาร์เรอัล $$$
23:30 เกตาเฟ่ โอซาซูน่า 0.5 - 5 รองโอซาซูน่า $$$
02:00 เซลต้า บีโก้ บาเลนเซีย ปป - 10 รองบาเลนเซีย $$$
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
21:00 มิรานเดส เรอัล โอเบียโด ลบสิบ เรอัล โอเบียโด $$$
23:15 คาสเตลล่อน มาลาก้า ปป - 5 รองมาลาก้า $$$
23:15 เอดี อัลคอร์ค่อน เตเนริเฟ่ เสมอ รองเตเนริเฟ่ $$$
02:00 ราโย่ บาเยกาโน่ ซาบาเดย์ 0.5/1 - 10 ต่อราโย่ บาเยกาโน่ $$$
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
21:00 อินเตอร์ ตูร์คู เอสเจเค ไซนาโจเอน 0.5/1 ต่ออินเตอร์ ตูร์คู $$$$$
21:00 อิลเวส แทมเปเร่ เอฟซี ฮาก้า 0.5/1 - 10 ต่ออิลเวส แทมเปเร่ $$$$
21:00 เฮดไอเอฟเค ไอเอฟเค มารีฮามน์ ปป รองไอเอฟเค มารีฮามน์ $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
21:15 ออสเทนเด้ อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน ปป รองอุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน $$$
23:30 มูสครอน เปรูเวลซ์ เคเอเอ เกนท์ 0.5/1 - 10 ต่อเคเอเอ เกนท์ $$$
01:45 วาสแลนด์ บีเวเรน อันเดอร์เลชท์ 1/1.5 - 10 รองวาสแลนด์ บีเวเรน $$$
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
21:30 อาแซด อัลค์มาร์ พีอีซี ซโวลล์ 1.5 - 5 รองพีอีซี ซโวลล์ $$$
23:45 วิเทสส์ อาร์นเฮม สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 0.5/1 ต่อวิเทสส์ อาร์นเฮม $$$$
01:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น เอ็มเมน 2 - 5 รองเอ็มเมน $$$
02:00 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด เอสซี ฮีเรนวีน ปป รองฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด $$$
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
22:00 ล็องส์ บอร์กโดซ์ ปป - 5 รองบอร์กโดซ์ $$$
02:00 แรนส์ โมนาโก ปป - 5 รองโมนาโก $$$
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
22:00 ดับบริวเอสจี วัตเท่น แอลเอเอสเค ลินซ์ 1/1.5 - 10 รองดับบริวเอสจี วัตเท่น $$$
22:00 สตวร์มกราซ ราปิด เวียนนา 0.5 ต่อราปิด เวียนนา $$$
22:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก เรนดอร์ฟ อัลทัช 2.5 ต่อเร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
22:30 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ ออร์ไกร์ท ปป - 5 รองออร์ไกร์ท $$$
22:30 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ ออสเตอร์ ไอเอฟ ปป รองออสเตอร์ ไอเอฟ $$$
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
22:59 ฟิออเรนติน่า โตริโน่ 0.5 รองโตริโน่ $$$
01:45 เวโรน่า เอเอส โรม่า 0.5 รองเวโรน่า $$$
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 วาเลเรนก้า โมลด์ ปป - 10 รองโมลด์ $$$$
01:30 ชาร์ปบอร์ก 08 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 0.5/1 - 10 ต่อชาร์ปบอร์ก 08 $$$
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
00:00 ลูกาโน ลูเซิร์น ปป - 5 รองลูเซิร์น $$$
00:00 ยัง บอยส์ เอฟซี ซูริค 1.5/2 - 10 ต่อยัง บอยส์ $$$
Austria Erste Division
01:30 เอสวี ฮอร์น เอฟซี ไลเฟริ่ง 0.5/1 ต่อเอฟซี ไลเฟริ่ง $$$$
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
02:30 แคนซัส วิซาร์ดส์ เอฟซี ดัลลัส 0.5/1 ต่อแคนซัส วิซาร์ดส์ $$$$
03:30 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี ลบสิบ นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี $$$
06:00 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ ลบสิบ อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ $$$
06:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส เอฟซี ซินซินเนติ 0.5/1 - 10 รองเอฟซี ซินซินเนติ $$$
06:30 ออร์แลนโด ซิตี้ ชิคาโก ไฟร์ 0.5 ต่อออร์แลนโด ซิตี้ $$$
06:30 โคลัมบัส ครูว์ แนชวิลล์ เอฟซี 0.5/1 - 5 รองแนชวิลล์ เอฟซี $$$
06:30 ดีซี ยูไนเต็ด โตรอนโต้ เอฟซี 0.5 ต่อโตรอนโต้ เอฟซี $$$
บราซิล ซีรี่เอ
05:00 บรากันติโน้ ซิเอร่า ปป - 10 รองซิเอร่า $$$
05:00 ฟอร์ตาเลซ่า อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส เสมอ ต่ออินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส $$$
07:00 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ อัตเลติโก มิไนโร่ 0.5/1 - 10 ต่ออัตเลติโก มิไนโร่ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันศุกร์ที่ 18 กันยายน 2563
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Kazakhstan Division 1
12:00 มาคฮ์ทาเรล 0-0 อัคโตเบ
12:00 เซทตีซู 2 0-1 เอฟเค อะตีราอู
16:30 อคาเดมี่ ออนทูสติก 3-0 FK Bolat Temirtau
17:30 ไบโคนูร์ 2-3 เอฟเค อรีส
17:30 คีแรนไชม์เคนท์ 1-0 อีกิบาสตัซ
ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก
13:15 เจียงซูซูหนิง(ญ) 1-2 Beijing ZaoTai Woman
13:15 เหอหนาน ฮุยซาง (ญ) 0-3 ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ)
15:00 เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ) 3-1 ชานตง(ญ)
15:30 Guangdong Meizhou Huijun (w) 0-5 อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)
15:30 เจ้อเจียง(ญ) 1-0 Hebei Yuandong Women
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
14:00 ริก้า เอฟซี 1-0 ทรี ฟิโอริ
14:00 ริก้า เอฟซี 1-0 ทรี ฟิโอริ
Chinese FA Cup
14:30 เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี 2-0 เซินเจิ้น เอฟซี
17:00 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว 1-1 กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ
18:35 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ 2-0 เหอหนาน เจี้ยนเย้
19:00 ซานตง ลู่เนิ่ง 4-0 ต้าเหลียน อาเออร์บิน
Australia Brisbane Capital League 2 Reserves
15:30 Logan Metro Reserves 2-4 Clairvaux FC Reserves
ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
16:00 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 1-0 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์
16:30 แมนลี่ ยูไนเต็ด 1-2 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน
Czech Republic U19 League
16:00 โอปาว่า (ยู 19) 1-2 เบอโน่ (ยู 19)
16:00 ไพรบราม (ยู 19) 3-3 สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
Australia SA Cup Women
16:30 มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) 0-2 แอดิเลด ซิตี้ หญิง
Japanese League Division 3
17:00 เซเรโซ โอซาก้า(ยู 23) 2-1 คาเตอเลอร์ โตยามา
Lithuania - 2. Division
17:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี 2-0 เอฟเค ทราไก 2
22:59 ซิอัวลิอาย 0-1 เนเวซิส
Ukraine U21 Liga
17:00 ดินาโม เคียฟ (ยู 21) 2-0 ลวีฟ(ยู 21)
17:00 Inhulets Petrove U21 1-2 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21)
20:00 พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) 2-0 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21)
ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
17:00 เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ 6-3 บริสเบน เคไนท์ส
TAS Premier Championship
17:15 นิวทาวน์อีเกิลส์ 4-0 Kingborough Lions Reserves
Australia Women Brisbane Premier League
17:30 The Lakes (W) 2-1 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ)
Australia Brisbane Capital League 2
17:30 โลแกน เมโทร 4-0 Clairvaux
Australian cloth
17:45 อิปสวิช ซิตี้ 4-2 เวสต์เทิร์นสปิริท
South Australia Super league
17:45 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 1-1 เมโทรสตาร์ เอสซี
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
18:00 สโลวาน ลิเบอเรช 2 3-4 มลาด้า โบเลสลาฟ 2
22:05 เอฟเค คราลุฟ ดวูล 2-1 เอสเค รากอฟนิก
22:59 ฮลูชิน 1-4 โอโตรโควิซ
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ U23
18:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) 3-0 เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23)
19:00 เรดดิ้ง(ยู 23) 0-4 ฟูแล่ม(ยู 23)
20:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 2-2 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23)
01:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) 2-1 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23)
01:00 ไบรท์ตัน (ยู 23) 2-2 อาร์เซน่อล (ยู 23)
01:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) 2-1 ลิเวอร์พูล (ยู 23)
01:00 เซาแธมป์ตัน (ยู 23) 1-4 เชลซี(ยู 23)
01:00 แอสตัน วิลล่า (ยู 23) 3-0 นอริช ซิตี้ (ยู 23)
Tanzania Ligue 1
18:00 โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี 1-1 เจเคที แทนซาเนีย
20:00 Ihefu SC 0-1 มทิปวา ชูการ์
Uzbekistan League Women
18:00 Bunyodkor Tashkent(W) 3-1 AGMK (w)
18:20 Sogdiana (W) 5-1 Lokomotiv Tashkent (w)
Belarus Reserve League
18:00 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 1-4 เบลชิน่า บ็อบรูสส์ค (สำรอง)
19:00 เอฟเค โกโรเดย่า(สำรอง) 0-2 ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง)
20:00 ดินาโม เบรสต์(สำรอง) 4-1 อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง)
Australia Darwin Premier League
18:15 University Azzurri FC 9-2 Darwin Hearts
WAUS WD1
18:30 Murdoch University Melville FC (W) 1-0 นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ)
Uzbekistan Division 1
19:00 ชูตัน กูซาร์ 2-2 ไดนาโม ซามาร์คาด
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
19:15 ซาราวัค 2-1 กลันตันยูไนเต็ด
Armenia Cup
19:30 เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย 3-2 แกนด์ซาซาร์ กาแพน
19:30 เอฟเค แวน 0-0 Noravank
22:30 บานานต์ส 2-1 เอฟซี พิวนิค
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
20:00 อาแจ๊กซ์ เคป ทาวน์ 0-2 แบล็ค ลีโอพาร์ด
Moldova Divizia Nationala
20:00 เอฟซี ฟลอเรชติ 0-5 ดินาโม ออโต
22:59 สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ 1-2 เชอร์ริฟ ติราสโพล
Italian Youth League
20:00 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) เลื่อน โบโลญญ่า(เยาวชน)
20:00 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) เลื่อน โบโลญญ่า(เยาวชน)
22:00 อัสโคลี่(เยาวชน) 2-3 เอเอส โรม่า(เยาวชน)
Moldova Division 2
20:00 โกลเดนี 0-1 โดรเชีย
20:00 เอฟซี เชอร์ริฟ บี 8-0 FC Sireti
20:00 FC Sucleia 2-2 FC Tighina
20:00 เอฟซี คาฮูล-2005 2-2 ซีเอสเอฟ สปาร์ตา
Uruguay Segunda
20:00 Albion FC 1-3 CS Cerrito
22:15 วิลล่า เอสปาโนลา 2-2 ซีเอยูเวนตูเด้
00:30 ซีเอ แอตเทนาส 2-1 วิลล่า เทเรซ่า
02:45 โรชา เอฟซี 1-1 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
05:00 ทาคูแรมโบ 1-2 ไอเอ ซูด อเมริกา
07:15 ซาลุส 0-1 บาซาเนซ
Liga de Elite
20:00 Chao Pak Kei 3-0 ซีดี มอนทิคาร์โล
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
20:30 เอฟเค วิกแวม สโมเลวิชี่ 0-6 เอฟซี รุค เบรสต์
22:30 เนเมน กร็อดโน่ 2-0 ตอร์ปิโด มินส์ค
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)
21:00 รัสเซีย(ญ) 0-1 เนเธอร์แลนด์(ญ)
22:30 เบลเยียม(ญ) 6-1 โรมาเนีย(ญ)
22:30 โครเอเชีย(ญ) 1-1 สวิตเซอร์แลนด์(ญ)
22:59 หมู่เกาะแฟโร(ญ) 0-6 ไอร์แลนด์เหนือ(ญ)
23:15 สาธารณรัฐเช็ก(ญ) 0-0 โปแลนด์(ญ)
00:00 โคโซโว (ญ) 2-0 เอสโตเนีย (ญ)
01:00 สโลวีเนีย(ญ) 3-1 ตุรกี (ญ)
01:00 มอนเตเนโกร(ญ) 1-3 ยูเครน(ญ)
02:00 เซอร์เบีย(ญ) 0-2 ฝรั่งเศส(ญ)
Serbia Prva Liga
21:00 FK Graficar Beograd 1-1 FK Zarkovo
21:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica 1-2 Borac Cacak
Switzerland - 2.Liga
21:00 FC Schotz 2-3 ลังเงนทาล
01:15 เวอแวสปอร์ต 1-4 Bulle
Kosovo Superliga
21:00 เคเอฟ เทรปคา 89 0-2 KF Arberia
Hungary U19 2nd Division
21:00 Bekescsabai Elore SE U19 4-0 Dunaujvaros PASE U19
Romania - Liga 3 Seria
21:00 Becicherecu Mic 0-0 กิโรด้า ซิ กิอาร์มาต้า วิ
21:00 ACS Vedita Colonesti MS 1-0 เอฟซีเอ็ม อเล็กซานเดรีย
21:00 Sportul Chiscani 0-3 ซีเอสเอ็ม ริมนีคู ซารัต
21:00 ยูนิเรีย บาสคอฟ 2-3 ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ
21:00 ยูนิเรีย เดจ 2-0 อินดูสเตรีย กลาด้า
21:00 เอสอาร์ บราซอฟ 2-1 เอซีเอส โอลิมปิค เซตาเต้ ราสนอฟ
21:00 ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา 1-2 Viitorul Ianca
21:00 ซีเอสยูนิเวอร์ซิตาเตียคลาอิโอว่า บี 2-3 CSO Petrolul Potcoava
21:15 ซีเอส บาโลเทสติ 1-1 ซีเอส คอนคอร์เดีย เชียจน่า 2
Mexico Youth U20
21:00 เนกาซ่า (ยู20) 1-1 พูเอบลา (ยู20)
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
21:05 อัลซอลส์ 2-1 อัล จาซีรา
23:30 อัล อาห์ลี 2-2 อัล ซาเร
กระชับมิตร (สโมสร)
21:05 วิเชนซ่า 1-0 ซุดติโรล อัลโต้
22:00 มอนซ่า 1912 1-0 อาเลซซานเดรีย
22:05 ชิตตาเดลล่า 3-2 มานโตวา
22:30 เซบีย่า 2-1 แอธเลติก บิลเบา
22:30 Leopard St Camille 3-2 Vitesse Delft
23:30 CD Rota 0-5 แอตเลติโค ซานลูเกโน่
00:45 ซีดี โควาดอนก้า 1-0 UD Llanera
01:00 เอลเดนเซ่ 2-0 เยคราโน ดิปอติโว
01:00 ซีดี โตรเปโซน 4-1 Selaya FC
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
22:00 อัล ชาร์จาห์ 4-2 อัล-ดูฮาอิล
22:00 อัล ซาดด์ 4-0 อัล ไอน์
01:00 อัล ทาวอน 0-1 เพอร์เซโปลิส
01:00 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 2-0 เซปาฮัน
Portugal Liga de Honora
22:00 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 2-1 เปนาฟิลด์
22:59 จีดี ชาเวซ 0-0 วาร์ซิม
00:00 วิล่าแฟรเนียนเซ 0-4 เฟยเรนเซ่
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:00 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 1-3 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์
01:00 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 0-2 ซีเอฟอาร์ คลูจ์
คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
22:00 อ็อคเซเปส 2-2 เอฟเค คัสไป
Mauritania Cup
22:00 ASC Police 0-0 เอเอสเอซี คองคอร์ด
02:55 ASC Snim 1-0 Kaedi FC
Finland Kolmonen
22:15 โปซีท 0-2 ทูลอน ทีเอสโต
23:15 คลับ ลาติโน เอสปัญนอล 2-0 เฮอร์โต
23:15 ซาปา 3-0 พอนนี่สตาร์เกท
23:30 จาพีเอส/47 1-2 วัลท์ติ
23:30 คาพา 2-1 เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า
23:45 เอซีอี 2-4 เอฟเจเค ฟอสซ่า
00:15 ทิคก้า 3-4 อีเตล่า เอสปูน พอลโล่
Finland - Kakkonen Lohko
22:30 แจส พอริ 4-1 อิลเวส แทมเปเร่ 2
22:30 ทีพีวี แทมเปเร่ 1-0 เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์
Germany Youth U19 League
22:30 FC Astoria Walldorf(U19) 0-1 เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19)
Finland Championship U20
22:30 แอตแลนติส (ยู 20) 2-1 เฮชเจเอส (ยู 20)
โปแลนด์ ลิกา 1
22:40 อาร์ก้า กดิเนีย 4-0 เมียดิซ เลกนิก้า
เยอรมันลีกา 3
22:45 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 0-1 ดินาโม เดรสเดน
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
22:45 ทแซร์สโค เซโล 1-2 โบเตฟ วราตซา
01:00 พีเอฟเค มอนทาน่า 3-1 โบเตฟ พล็อฟดิฟ
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
22:59 FC Carlos Stein 1-1 แอทเลติโก้ กรัว
01:00 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 2-1 เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา
03:30 เอฟบีซี เมลการ์ 1-1 เดป.ซาน มาร์ติน
06:00 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 1-0 อินติกัส เดปอร์เตส
ซูเปอร์ลีก กรีซ
22:59 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 1-1 พีเออี อโตรมิตอส
00:30 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 3-0 แอสเตราส ตริโปลิส
Poland Ekstraklasa
22:59 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 1-4 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
01:30 วิสล่า คราคอฟ 0-3 วิสล่า พล็อค
Ukrainian Premier League
22:59 ดนีปรอ-1 1-2 เอฟซี มาริอูพอล
Serbian Superliga
22:59 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 2-0 แรดนิค ซูดูลิซาร์
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
22:59 วิโซซิน่า จิคลาวา 1-1 เอสเค ลิเซน
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
22:59 เอร์มิส อราดิปปู 0-1 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี
Turkey 2 Ligi A
22:59 เอสคิเซไฮสปอร์ 0-0 อดาน่าสปอร์
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
22:59 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 3-2 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ
Egyptian Premier League
22:59 ฮาราส เอล เฮดู๊ด 3-2 เอนพ์พี
01:00 อัสวาน 1-0 ซามาเล็ค
Cyprus 2 Division
22:59 อาริส ลิมาสซอล 2-2 อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย
Morocco Division 2
22:59 เอเอสเดอ ซาเล่ 0-0 คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์
22:59 ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา 0-1 SCCM Chabab Mohamedia
22:59 Olympique Dcheira 1-0 ยูเนียนสปอร์ติวา ซิดิ คาเคม
22:59 แมคฮาร์บ 1-0 TAS de Casablanca
Austria Landesliga
22:59 SC Mannsworth 3-1 ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว
22:59 TSV Kirchberg/Raab 3-0 SV Ilztal
00:00 เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก 0-1 วีเอสที โฟลเคอร์มาร์คท์
00:00 เอสวี วิลดอน 1-1 ESV Hitthaller St Michael
00:00 ทียูเอส ไฮเลเกนครอยซ์ 1-2 SV Lafnitz II
00:00 Union Edelweiss 0-0 Askoe Oedt
00:30 เครมเซอร์ เอสซี 2-0 SCU Kilb
00:30 SV Ruden 3-1 SK Austria Klagenfurt Amateure
00:30 FC Deutschkreutz 4-2 ASK Kohfidisch
01:00 SV Schwechat 1-4 เอเอสเค อีเล็กตร้า
Lithuania II Lyga
22:59 อุเทนิส อุเทน่า 1-1 BFA Vilnius II
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
23:30 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 2-1 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
23:30 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 1-1 เนิร์นแบร์ก
Germany Regionalliga
23:30 บีเอสวี เรห์เด้น 0-1 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน)
00:00 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 1-4 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก
00:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) 3-2 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์
Denmark - 2.Liga
23:30 นาเอสเวด 2-0 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ
Austria Erste Division
23:30 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 2-4 กราเซอร์ เอเค
23:30 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 1-1 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
23:30 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 1-1 FC Superfund Pasching
23:30 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 0-3 คัพเฟ่นเบิร์ก
23:30 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 0-0 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์
01:25 ลาฟนิทซ์ 2-2 เอสเคยู อัมเสตทเทน
Denmark - 4.Liga
00:00 Silkeborg KFUM 4-1 FC Djursland
Czech Group D League
23:30 SK Batov 2-0 Velke Karlovice
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
23:45 เฮลมอนด์ สปอร์ต 0-1 โวเลนดัม
23:45 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 1-2 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
02:00 โรด้า เจซี 4-0 ดอร์เดรชท์
02:00 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 0-3 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
23:45 เดอร์รี่ ซิตี้ 0-0 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก
01:45 สลิโก โรเวอร์ส 0-1 โบฮีเมี่ยนส์
Iceland Division 2
23:45 ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก 2-3 ไออาร์ เรกยะวิก
01:00 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ 1-2 KF Fjallabyggdar
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
00:00 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 7-2 เอฟเค คิมกี้
Sweden Division 1
00:00 เทบีย์ไอเอส 2-2 Haninge
00:00 เกเฟล ไอเอฟ 1-1 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
00:00 เฮลซิงกอร์ 3-0 เวนด์ซีเซล
Switzerland Challenge League
00:00 เอฟซี ธูน 2-2 สเตด โลซาน อูชชี
01:00 กราสฮ็อปเปอร์ 3-2 วินเตอร์ทูร์
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
00:00 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 1-1 กัซเทป
Sweden Div 3 Mellersta
00:00 โมรอนบีเค 0-1 สเคลเลฟที เอฟเอฟ
00:00 วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค 6-4 เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ
00:00 อัสซีริสก้า บีเค 3-1 วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค
Austrian 3.Liga
00:00 อัลเลอไฮเลเกน 3-0 เอสซี คาลสดอฟ
00:00 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 3-3 ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์
00:00 เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 4-0 SV Spittal
00:00 วอคลามาร์ค 0-2 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม
00:00 เอฟซี เวลส์ 1-5 เอสซี ไวซ์
00:00 เอสวี ฮอลล์ 0-4 คิทซ์บูเฮล
00:30 FC Andelsbuch 1-2 Team Wiener Linien
00:30 Traiskirchen 3-1 เวียเนอร์ วิคตอเรีย
00:30 เวียนเนอร์ เอสซี 1-0 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
00:00 Bramfelder SV 1-1 VFL Lohbrugge
00:15 SC Concordia Hamburg 5-2 Meiendorfer SV
00:30 international Leipzig FC 1-1 Grimma
00:30 แฮมม์ยูไนเต็ด 2-0 SV Rugenbergen
00:30 เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก 0-3 SV Curslack Neuengamme
01:00 SC Spelle-Venhaus 2-0 TuS Bersenbruck
01:00 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต 3-1 เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล
01:00 Hamburger SV III 1-1 TSV Sasel
Estonia II Liiga
00:00 JK Piraaja Tallinn 2-2 FC Joker Raasiku
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
01:00 ฟามาลิเคา 1-5 เบนฟิก้า
03:15 วิตอเรีย กิมาไรส์ 0-1 เบเลเนนส์
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
01:00 วีวีวี เวนโล 1-1 อูเทร็คท์
ฝรั่งเศส ลีก3
01:00 อาวรองเช่ 2-1 Stade Briochin
01:00 บาสเตีย ซีเอ 1-1 เลอ ม็องส์
01:00 บรูค พีรอนนาส 3-3 บูโลญจน์
01:00 อูแอส กงการ์กโน่ 1-1 เกววีลย์ อูแอส
01:00 เกรไตล์ 1-0 โชเลท เอสโอ
01:00 โอร์แลงส์ ยูเอส 1-1 ลียง ดูเชรี่
01:00 เซเต้ เอฟซี เลื่อน เรด สตาร์ 93
01:00 วิลเลฟรองเช 0-3 บาสเตีย
01:00 เซเต้ เอฟซี เลื่อน เรด สตาร์ 93
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
01:00 Jeunesse Molenbeek 0-1 เควีเอสเค ลอมเมล
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
01:00 สลาเวีย ปราก 5-1 เทปลิเซ่
ฮังการี คัพ
01:00 SC Sopron 0-0 บีวีเอสซี
ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
01:00 จิวเนสเซ่ 2-1 US Mondorf-les-Bains
Faroe Islands Division 1
01:00 เอ็นเอสไอ รูนาวิค 2 4-1 บี36 ทอร์ชาฟน์ 2
01:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 2 1-3 Toftir B68
01:15 ไวกิงเกอร์ โกตู 2 3-2 B71 Sandur
02:00 เคไอ คลากสวิก 2 0-2 07 Vestur Sorvagur
Iceland U19 League
01:00 KR KV U19 2-2 Afturelding Hviti U19
Brazil Campeonato Paulista C
01:00 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี 3-1 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี
01:00 ริโอ เพรโต 1-1 กาปิ วาเรียโน
01:00 พรีมาเวร่า 1-0 เออี เวโล คลับ เอสพี
03:00 บาร์เรโตส เอสพี 0-4 ลิเนนเซ่(บราซิล)
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
01:30 บาเยิร์น มิวนิค 8-0 ชาลเก้ 04
เบลเยี่ยม คัพ
01:30 Lyra-Lierse Berlaar 0-1 La Louviere
Ireland Leinster Senior League
01:30 เมย์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 1-0 Leeside AFC
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
01:45 โคเวนทรี ซิตี้ 3-2 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
01:45 ชาเลอร์รัว 3-1 เบียรส์ชอทวิลริค
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
01:45 แชมร็อค โรเวอร์ส 2 0-2 คาร์บินทารี เอฟซี
01:45 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 3-0 ลองฟอร์ด ทาวน์
01:45 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 1-0 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)
01:45 ยูซี ดับลิน 1-3 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด
01:45 แอธโลน ทาวน์ 2-1 โคห์บ รัมเบลอ
พรีเมียร์ลีก เวลส์
01:45 อเบอรี่สวิธทาวน์ 3-1 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
02:00 โอลิมปิก ลียง 0-0 นีมส์
Iceland Womens Division 1
02:15 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) 1-3 Augnablik Women
02:15 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) 1-3 Augnablik Women
03:15 Grotta Women 2-3 เคฟลาวิค(ญ)
Mexico Liga MX Femenil
04:00 คลับ อเมริกา (ญ) 2-1 ซานโตส ลากูน่า(ญ)
Ecuador Campeonato Serie B
04:30 เดปอร์ติโบ กีโต้ 1-0 CD Independiente Juniors
Mexico Segunda Division
05:15 อินเทล พาจา 2-1 CAFESSA Jalisco
เซเรีย บี บราซิล
05:15 คอนฟิแองก้า 1-0 กัวรานี่ เอสพี
07:30 เนาติโก (พีอี) 1-1 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี
Colombia Copa Mustang A
06:00 ลา อีคูดัด 4-0 โบญาก้า ซิโค
08:05 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน เลื่อน ดิปอร์เทส โตลิม่า
08:05 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน เลื่อน ดิปอร์เทส โตลิม่า
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
06:00 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ 3-1 โซล เดอ อเมริกา
Australia Capital Territory U23 League
06:00 Canberra Croatia FC U23 1-3 Belconnen United U23
Ecuador Copa Pilsener A
07:00 ปอร์โต วิ โฮ 2-1 โอลเมโด้รีโอบัมบา
Costa Rica 2.Liga
07:00 Municipal Garabito 1-1 เอดี ซานตา โรซ่า
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
07:30 เนกาซ่า 0-1 พูอีบลา
09:05 คลับ ตีฮัวนา เลื่อน เอฟซี ฮัวเรซ
09:05 คลับ ตีฮัวนา เลื่อน เอฟซี ฮัวเรซ
09:05 คลับ ตีฮัวนา เลื่อน เอฟซี ฮัวเรซ
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
09:00 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 3-0 ลอส แอนเจลิส เอฟซี
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
09:00 อลาจูเรนเซ่ 3-1 เอดี กรีเชีย
USL Division 1
09:00 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 1-0 ลาส เวกัส ไลท์
Taiwan Mulan League Women
09:00 Taichung Blue Whale (W) 6-2 Hang Yuan FC (W)
Central Premier League
09:30 นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 5-0 ไวราไรปา ยูไนเต็ด
09:30 มิราม่าร์ แรนเจอร์ 8-2 วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่