บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball
บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้ วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน
บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ
ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์
ทีเด็ดวันนี้
ทีเด็ดบอล วันที่ 08-05-2024
เซียน | โก๋ขึ้นดอย | ชายสามอ่าง | ไข่เจียว ห้าใบ |
---|---|---|---|
สเต็ป | ชาร์ปบอร์ก 08 รอง 1 (NORC 22:59) |
เรอัล มาดริด ต่อ 0.5 (UEFA CL 02:00) |
|
ฮามคาม รอง 0/0.5 (NORC 22:59) |
ฟิออเรนติน่า ต่อ เสมอ (UEFA ECL 23:45) |
||
แทร็บซอนสปอร์ ต่อ เสมอ (TUR Cup 00:30) |
สตาเบ็ค ต่อ 0.5 (NORC 22:59) |
||
เต็ง | แทร็บซอนสปอร์ ต่อ เสมอ (TUR Cup 00:30) |
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด ต่อ เสมอ (TUR Cup 00:30) |
ทัลเลเรส กอร์โดบา ต่อ 0.5/1 (CON CLA 05:00) |
ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 08-05-2024
เซียน | โก๋ขึ้นดอย | เทพสะท้านพูล | ไอ้ทิดสะกิดติ่ง |
---|---|---|---|
เต็ง | ทัลเลเรส กอร์โดบา ต่อ 0.5/1 (CON CLA 05:00) |
ชาร์ปบอร์ก 08 รอง 1 (NORC 22:59) |
เรอัล มาดริด ต่อ 0.5 (UEFA CL 02:00) |
อันดับ | ID | ฉายา | ทาย | W/D/L | คะแนน | ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด | ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) | สถิติ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |
77077 |
bireleys | 5 | 3/1/1 | 11 | WDWWL | - |
อันดับ | ID | ฉายา | เข้า | คะแนน | รางวัลสะสม | ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด | ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) | สถิติ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |
77077 |
bireleys | 0/1 | 0 (1) | 0.00 |
WWlLW |
- - - - - |
วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้
[วิเคราะห์บอล] Champions League | |||||||
02:00 | รีล มาดริด | VS | บาเยิร์น มิวนิค | ||||
[วิเคราะห์บอล] League One | |||||||
02:00 | Peterborough | VS | Oxford |
ข่าวฟุตบอล
มาถูกทาง! ริชาร์เชื่อปีหน้า ‘ไก่’ พัฒนาขึ้นอีก
คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล
เกมทายผลฟุตบอล
ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ราคา | ผลบอล | ทรรศนะ | |
---|---|---|---|---|---|---|
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน | ||||||
23:30 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | ชาลเก้ 04 | 0.5 | 0-4 | ต่อ ชาลเก้ 04 | |
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น | ||||||
00:00 | ออร์ไกร์ท | เฮลซิงบอร์ก | เสมอ | 0-1 | ต่อ ออร์ไกร์ท | |
เตอร์กิช คัพ | ||||||
00:30 | เบซิคตัส เจเค | อันคารากูคู | 0.5/1 | 1-0 | ต่อ เบซิคตัส เจเค | |
อีเอฟแอลลีกทู | ||||||
01:30 | คราวเลย์ ทาวน์ | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | เสมอ | 3-0 | ต่อ มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | |
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ | ||||||
01:45 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | แพททริค ทริสเทล | เสมอ | 2-2 | ต่อ แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | |
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 | ||||||
01:45 | สปาร์ตันส์ | ปีเตอร์เฮด | 0/0.5 | 2-1 | รอง ปีเตอร์เฮด | |
01:45 | ดัมบาร์ตัน | สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน | เสมอ | 2-1 | ต่อ ดัมบาร์ตัน | |
ลีกวัน อังกฤษ | ||||||
02:00 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | บาร์นสลีย์ | 0.5/1 | 2-3 | ต่อ โบลตัน วอนเดอเรอส์ | |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก | ||||||
02:00 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 1/1.5 | 0-1 | ต่อ ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | |
โคปา ซูดาเมริกาน่า | ||||||
05:00 | นาซิอองนาล อซุนซิยง | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 0.5 | 0-2 | รอง นาซิอองนาล อซุนซิยง | |
05:00 | สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | 0/0.5 | 2-1 | ต่อ อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | |
07:00 | ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ | เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน | 0/0.5 | ต่อ เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน | ||
07:30 | Sportivo Ameliano | ดานูบิโอ เอฟซี | 0/0.5 | รอง ดานูบิโอ เอฟซี | ||
07:30 | เอเลี่ยนซา เพตโทรลา | ครูไซโร่ (เอ็มจี) | 0.5/1 | ต่อ ครูไซโร่ (เอ็มจี) | ||
โกปาลิเบร์ตาโดเรส | ||||||
05:00 | คาราคาส เอฟซี | ซีเอ เพนาโรล | 0.5/1 | 0-1 | รอง คาราคาส เอฟซี | |
05:00 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | อัตเลติโก มิไนโร่ | 0/0.5 | 0-1 | ต่อ อัตเลติโก มิไนโร่ | |
07:00 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | ริเวอร์เพลท | 0.5 | ต่อ ริเวอร์เพลท | ||
07:00 | ปาเลสติโน่ | ฟลาเมงโก | 1 | ต่อ ฟลาเมงโก | ||
07:00 | เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | 0/0.5 | ต่อ ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง |
ผลบอลเมื่อคืนนี้
เวลา | ทีมเหย้า | ผลบอล | ทีมเยือน |
---|---|---|---|
India Delhi Senior Division | |||
12:30 | Garhwal Diamon | 0-1 | อินเดียนแอร์ฟอร์ซ |
15:30 | Shastri FC | 1-3 | United Bharat FC |
กระชับมิตรทีมชาติ | |||
15:00 | ตุรกี(ญ) ยู16 | 4-0 | อาเซอร์ไบจาน ( ญ ) ยู 16 |
16:00 | โครเอเชีย(ญ) ยู16 | 2-1 | ฮังการี(ญ) ยู16 |
18:00 | เบลารุส(ญ) ยู16 | 5-0 | คาซัคสถาน ( ญ ) ยู 16 |
22:00 | อิสราเอล ( ญ ) ยู 16 | 3-4 | กรีซ ( ญ ) ยู 16 |
22:59 | เปรู (ยู20) | 3-2 | คอสตาริกา(ยู20) |
Northern NSW U20 League | |||
15:00 | Nepean FC U20 | 1-1 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) |
AFC U-16 Women’s Championship | |||
15:00 | จีน (ญ) ยู 17 | 3-0 | ออสเตรเลีย ( ญ ) ยู 17 |
18:00 | ญี่ปุ่น (ญ) ยู17 | 4-0 | Thailand U17 (W) |
Australia FFA Cup | |||
15:30 | เมทแลนด์ | 0-2 | ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ |
16:45 | Darwin Olympics | 1-0 | Casuarina FC |
17:00 | แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี | 2-1 | คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี |
17:00 | มอดบูรี่ เจ็ท | 4-0 | โครย์ดอน คิงส์ |
Indonesia Liga 3 | |||
15:30 | PS Palembang | 2-1 | TS Saiburai |
Vietnam Women's League | |||
16:00 | ฮา นอย 2 ( ญ ) | 0-5 | ฮานอย(ญ) |
16:00 | Than KSVN (W) | 1-0 | Phong Phu Ha Nam (W) |
Bangladesh Federation Cup | |||
16:00 | โมฮัมเมดัน เอสซี | 2-1 | บังกลาเทศ โปลิสคลับ |
Kenya Premier League | |||
16:00 | ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ | 1-1 | ยูลินซี่ สตาร์นากูรู |
19:00 | พอสต้า เรนเจอร์ | 1-0 | FC Talanta |
Australia NPL Queensland U23 | |||
16:30 | Lions FC U23 | 1-7 | Brisbane City U23 |
India Shillong Premier League | |||
16:45 | Rangdajied United | 1-0 | ชิลลอง ลายอง เอฟซี |
Australian Welsh League | |||
17:00 | Nepean Football Club | 0-4 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี |
India R League A Division | |||
17:00 | Champion Maker Club Ajmer | 4-2 | Sunrise Sirohi |
ISR U19 | |||
18:00 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) | 3-1 | มัคคาบี เทลอาวีฟ ชัคฮาร์(ยู19) |
18:15 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) | 0-1 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) |
19:00 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) | 0-0 | มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) |
20:00 | ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 | 3-1 | แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) |
21:00 | ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) | 2-2 | บีไน ซาคห์นิน(ยู19) |
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 | |||
18:45 | โวฟูไทโป | 3-0 | ฮ่องกง เอฟซี |
เติร์กเมนิสถาน | |||
19:00 | เอชทีทียู อาชกาบัต | 1-0 | Sagadam FK |
England U21 Professional Development League 2 | |||
19:00 | ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ยู 21) | 0-2 | บาร์นสลีย์ (ยู 21) |
19:00 | บริสตอล ซิตี้ (ยู 21) | 4-2 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 21) |
19:00 | Peterborough U21 | 1-0 | โคเวนทรี (ยู 21) |
01:00 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) | 2-1 | วัตฟอร์ด (ยู 21) |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา | |||
19:00 | IMT Novi Beograd | 0-1 | โบแร็ค คาแค็ก |
22:59 | แรดนิค ซูดูลิซาร์ | 0-1 | เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า |
22:59 | เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา | 3-1 | ราสนิกีร์ ไนร์ |
00:00 | เอฟเค วอซโดวัค | 2-3 | FK Zeleznicar Pancevo |
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย | |||
19:00 | เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย | 1-0 | บานานต์ส |
22:00 | อารารัต | 4-1 | บีเคเอ็มเอ เยเรวาน |
Sweden Folksam U21 Allsvenskan Norra | |||
20:00 | อัตซิคเท็นส์ บีเค (ยู 21) | 2-3 | เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21) |
22:00 | วาลเบิร์ก (ยู 21) | 1-2 | จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21) |
Iran Div 2 | |||
19:30 | Kavir Moghava | 0-0 | Foolad Hormozgan |
19:30 | Espad Tehran | 0-4 | Shahrdari Noshahr |
Saudi Arabia Youth League | |||
19:30 | อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) | 0-1 | อุฮุด(เยาวชน) |
19:30 | อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) | 2-0 | Al Hazm Youths |
19:40 | อัล-นาเซอร์(เยาวชน) | 3-1 | อัล-ราเอ็ด(เยาวชน) |
19:45 | อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) | 1-2 | อัล อาห์ลี(เยาวชน) |
19:50 | อัล-ทาวอน(เยาวชน) | 3-2 | อัล-ชาบับ(เยาวชน) |
20:00 | Jeddah Youth | 3-3 | Al Khaleej Youths |
20:00 | Al-Orubah Youths | 0-0 | อัล-จีล(เยาวชน) |
20:00 | อัล-อิติฮัด(เยาวชน) | 2-2 | อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) |
20:00 | อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) | 2-2 | อัล-ฮิลาล(เยาวชน) |
Uganda Premier League | |||
20:00 | มบารารา ซิตี้ | 0-0 | URA Kampala |
20:00 | Gaddafi FC | 3-1 | มา ลู |
22:59 | กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี | 1-0 | defense forces |
Colombia Regional League | |||
20:00 | เอ็นบิกาโด เอฟซี (สำรอง) | 1-0 | Tiendas Margos |
Zanzibar Premier League | |||
20:00 | Hard Rock SC | 1-0 | Kmka |
Uzbekistan Professional Football League | |||
20:00 | ปัคตากอร์ | 4-3 | เมตาลุค เบคาเบด |
21:00 | โอทีเอ็มเค อัลมาลิค | 3-4 | นาซาฟ การ์ชิ |
พรีเมียร์ลีกอียิปต์ | |||
20:30 | El Sekka El Hadid | 1-2 | เปโตรเจ็ท |
โอมาน ลีก | |||
21:00 | อัล นาเซอร์ (โอมาน) | 1-0 | อัล เวห์ด้า(โอมาน) |
23:20 | บาห์ลา | 0-1 | อัล ซีบ |
ลิทัวเนีย คัพ | |||
21:00 | เอฟเคเทารัส | 0-4 | ซิอัวลิอาย |
21:30 | FK Minija | 1-1 | ซูดูว่า |
21:30 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 3-3 | บันก้า การ์ซได |
22:59 | Atomsfera Mazeikiai | 6-0 | Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija |
22:59 | NFA Kaunas | 0-1 | เอครานาส |
22:59 | Nemunas Alytus | 3-1 | Sveikata |
22:59 | Garr and Ava | 0-5 | สปายริส เคานาส |
United Arab Emirates U21 | |||
21:05 | เอมิเรตส์ คลับ (ยู 21) | 0-3 | อิตติฮัดคาลบา (ยู 21) |
21:05 | อัล-ชาร์จาห์ (ยู 21) | 4-3 | ชาบับ ดูไบ (ยู 21) |
21:05 | วาเซิ่ล ดูไบ (ยู 21) | 2-1 | อัล บาเตห์ (ยู 21) |
21:05 | อัลไอน์ (ยู 21) | 2-0 | คอร์ ฟัคแคน (ยู 21) |
Qatar Prince Cup | |||
21:15 | กาตาร์ เอสซี | 2-0 | Al Waab SC |
00:00 | อัมม์ ซาลาล | 1-1 | อัล บิดด้า เอสซี |
ลีกสูงสุดของลัตเวีย | |||
21:30 | โกรบินา | 1-3 | บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ |
22:00 | ตูกุมส์-2000 | 2-1 | เจลกาว่า |
Macedonia Cup Women | |||
21:30 | แซดเอฟเค คาเมนิคา ซาซ่า (ญ) | 2-1 | แซดเอฟเค ท็อป โกล (ญ) |
22:00 | Zfk Ljuboten (W) | 5-1 | ZFK Tiverija (W) |
คูเวต ลีก | |||
21:35 | อัล นาสเซอร์ | 0-4 | อัล-อราบิคลับ (คูเวต) |
00:25 | อัล ซัลมิย่า | 0-0 | อัล คาดเซีย |
Romania - Liga 3 Seria | |||
22:00 | ซีเอสเอ็มรามนิคู | 1-1 | ACS Vedita Colonesti MS |
22:00 | ACSO Filiasi | 2-0 | ACS Viitorul Simian |
22:00 | ACS Olimpic Zarnesti | 2-1 | เอซีเอส โอลิมปิค เซตาเต้ ราสนอฟ |
22:00 | ACS Sepsi II | 4-0 | ASC Ciucas Tarlungeni |
22:00 | กิโรด้า ซิ กิอาร์มาต้า วิ | 3-1 | ซีเอสเอ็น ซีตาตี้ เดวา |
22:00 | อเวนทัล เรกฮิน | 3-1 | ACS Viitorul Cluj |
22:00 | ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า | 2-0 | ACS Progresul Pecica |
Serbia Prva Liga | |||
22:00 | Tekstilac | 2-0 | FK Radnicki Sremska Mitrovica |
22:00 | อินดิจา | 3-1 | Semendrija 1924 |
22:00 | FK Graficar Beograd | 2-4 | Jedinstvo UB |
00:00 | แมควา ซาแบค | 2-0 | โอเอฟเค เบลเกรด |
แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ | |||
22:00 | Forge FC | 1-1 | มอนทรีออล อิมแพ็ค |
Libyan Premier League | |||
22:00 | Al Mlaba Libe | 2-0 | Al Bashayir SC |
22:00 | Al Khmes | 0-0 | Al Athad |
22:00 | อัล ซาวิ เอ | 0-0 | อัล อิติฮัด (ลิเบีย) |
22:00 | Abu Salim | 1-1 | อัล-มาดิน่า |
Romania Liga 4 | |||
22:00 | CS Unirea Cocorastii Colt | 1-3 | CSC Avantul Maneciu |
Argentina Reserve League | |||
22:10 | Central Espanol Reserves | 0-5 | เรอัลพิลาร์(สำรอง) |
00:00 | El Porvenir Reserves | 2-4 | Leandro N. Alem Reserves |
01:00 | แบนฟิลด์(สำรอง) | 1-1 | ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) |
01:00 | ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) | 0-1 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) |
01:00 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) | 2-1 | โกดอย ครูซ (สำรอง) |
01:00 | เบลกราโน่(สำรอง) | 2-1 | ราซิ่ง คลับ (สำรอง) |
05:00 | ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) | 0-1 | ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) |
Croatia Regional Cup | |||
22:30 | GNK Sveta Nedelja | 5-2 | เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค |
Czech Republic 5. Ligy | |||
22:30 | SK Rudolfov | 0-1 | TJ Hluboka nad Vltavou |
Saudi Arabia Division 2 | |||
22:55 | ฮาเจอร์ | 1-1 | Al Kholood |
23:20 | อัล-ราเบีย จิดดาห์ | 1-0 | อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) |
23:20 | อัลนาจม่า(ซาอุฯ) | 1-1 | อัล ซาฟา(ซาอุฯ) |
Israel Leumit League | |||
22:59 | เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า | 1-2 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา |
22:59 | ฮาโปเอล นาซาเรท | 2-0 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน |
22:59 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต | 2-0 | ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส |
22:59 | ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม | 1-2 | มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา |
22:59 | ฮาโปเอล อฟูล่า | 3-0 | Ihud Bnei Shefaram |
22:59 | คาฟร์ กาซิม | 2-0 | ฮาโปเอล ริซอน |
22:59 | บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ | 3-1 | มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา |
22:59 | ฮาโปเอล แอคโค่ | 1-2 | ฮาโปเอล รามัต กาน |
ไซปรัส ดิวิชั่น 1 | |||
22:59 | โอแทลลอส อเทียนัว | 3-0 | โดซ่า คาโตโกเปีย |
22:59 | เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี | 2-0 | เออีเอล ลิมาสซอล |
22:59 | คาร์มิโอทิสซ่า | 1-3 | เนีย ซาลามิส |
Egyptian Premier League | |||
22:59 | เอล อาห์ลี | 4-1 | เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย |
Poland Regional League | |||
22:59 | Pogon Olesnica | 6-0 | Skra Wojnowice |
โรมาเนีย ลีกา 2 | |||
22:59 | กลอเรีย บูซัว | 3-0 | เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย |
Sierra Leone Premier League | |||
23:30 | Old Edwardians | 0-0 | Ports Authority FC |
Finland Kolmonen | |||
23:30 | วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส | 11-0 | Saaripotku |
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน | |||
23:30 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | 0-4 | ชาลเก้ 04 |
Mauritania Division 2 | |||
23:30 | AS Armee | 3-1 | FC Dar El Barka |
UAE League Professional | |||
23:45 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) | 1-0 | อัล นาเซอร์ ดูไบ |
Austria Landesliga | |||
00:00 | UFC Fehring | 1-1 | เอสซี คาลสดอฟ |
00:00 | USV Gnas | 0-3 | SK Furstenfeld |
00:00 | Weinland Gamlitz | 0-2 | SV Tillmitsch |
00:00 | SV Ilz | 1-1 | SC Bruck An Der Mur |
00:00 | เอสวี วิลดอน | 2-1 | ทียูเอส ไฮเลเกนครอยซ์ |
มอลตา คัพ | |||
00:00 | โฟลเรียน่า เอฟซี | 2-2 | จีซีร่า ยูไนเต็ด |
Austrian 3.Liga | |||
00:00 | เอสซี ไวซ์ | 2-2 | ซานตาอานา |
Germany Regionalliga | |||
00:00 | Wuppertaler | 1-0 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) |
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น | |||
00:00 | ออร์ไกร์ท | 0-1 | เฮลซิงบอร์ก |
ฟินนิช คัพ | |||
00:05 | PPJ Akatemia | 2-0 | JaPS B |
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ | |||
00:30 | โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก | 0-1 | Cape Town Spurs |
00:30 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด | 1-1 | Sekhukhune United |
00:30 | ไกเซอร์ ชีฟ | 2-2 | ทีเอส กาแล็กซี่ |
00:30 | เคป ทาวน์ ซิตี้ | 2-0 | โมโรคา สวอลโลส์ |
Gambia Division 2 | |||
00:30 | Jam City | 0-2 | Serrekunda FC |
00:30 | Kanifing East FC | 0-0 | Wagadu FC |
00:30 | RS Tallinding | 0-1 | Latrikunda Utd |
Iceland U19 League | |||
00:30 | Valur KH Hlidarendi U19 | 3-4 | HK YmirU19 |
02:30 | IR LettirU19 | 1-4 | Selfoss Hamar Aegir Arborg U19 |
03:00 | Fylkir/Ellidi U19 | 3-7 | Stjarnan SkinandiU19 |
03:00 | Njardvik Grindavik GG U19 | 0-5 | Keflavik U19 |
03:00 | Karis Calvico II Team U19 | 8-2 | Grotta Kria U19 |
03:30 | เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) | 11-0 | ฮัวการ์ (ยู 19) |
เตอร์กิช คัพ | |||
00:30 | เบซิคตัส เจเค | 1-0 | อันคารากูคู |
Brazil women's League | |||
01:00 | ฟลูมิเนนเซ่อาร์เจ(ญ) | 1-0 | คินเดอร์มาน (ญ) |
England Reserves League | |||
01:00 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(สำรอง) | 2-3 | เบิร์นลี่ย์(สำรอง) |
Peru B League | |||
01:00 | ซานโตส เอฟซี ลิมา | 0-1 | Comerciantes FC |
03:30 | Club Ada Jaen | 0-2 | FC San Marcos |
Brazilian Brazil Copa Rio OPGU20 Cup | |||
01:00 | ASX Intercambio Esportivo U20 | 1-1 | XV de Caraguatatuba U20 |
Ireland Leinster Senior League | |||
01:00 | Broadford Rovers | 2-1 | Jobstown Celtic |
Brazil national youth (U20) Football Championship | |||
01:00 | Jacuipense U20 | 4-0 | Atletico Alagoinhas U20 |
Argentina Torneo B | |||
01:00 | Deportivo Metalurgico | 0-1 | Deportivo Camioneros |
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล | |||
01:05 | Talleres Rem de Escalada | 0-0 | เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา |
Norwegian Youth Tippeligaen | |||
01:15 | ฮามคาม ยู19 | 1-1 | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล (ยู 19) |
อิตาลี C1 | |||
01:30 | ทารันโต้ | 0-0 | ลาติน่า |
01:30 | เปสคารา | 2-2 | ปอนเทเดร่า |
01:30 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 2-0 | อาเรสโซ่ |
01:30 | Legnago Salus | 1-0 | ลูเมซซานี่ |
01:30 | กุบบิโอ | 0-1 | ริมินี่ |
01:30 | เจียน่า เออมินิโอ | 3-0 | โปร เวอร์เซลลี่ |
01:30 | ออด๊าซ เชริโนลา | 1-1 | กุยเกลียโน่ |
01:30 | Atalanta U23 | 3-1 | เทรนโต้ |
02:00 | เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี | 2-0 | โครโตเน่ |
Spanish Bizkaia-Tercera Division | |||
01:30 | Muleno CF | 0-1 | At. Pulpileno |
Iceland Womens Division 1 | |||
01:30 | HK Kopavogur (W) | 3-3 | Grotta Women |
อีเอฟแอลลีกทู | |||
01:30 | คราวเลย์ ทาวน์ | 3-0 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ |
Brazil Serie D | |||
01:30 | ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ | 0-1 | Democrata SL/MG |
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ | |||
01:45 | อัลลัว แอทเลติค | 2-2 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล |
01:45 | มอนโทรส | 0-0 | อินเวอร์เนสส์ |
01:45 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 2-2 | แพททริค ทริสเทล |
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 | |||
01:45 | สปาร์ตันส์ | 2-1 | ปีเตอร์เฮด |
01:45 | ดัมบาร์ตัน | 2-1 | สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน |
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก | |||
02:00 | รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน | 3-2 | มาเกร็ฟ เท็ทวอน |
ลีกวัน อังกฤษ | |||
02:00 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 2-3 | บาร์นสลีย์ |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก | |||
02:00 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 0-1 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ |
Ecuador Campeonato Serie B | |||
03:00 | Leones del Norte | 1-1 | CD Independiente Juniors |
07:00 | มอนต้า เอฟซี | 1-1 | San Antonio(ECU) |
โคปา ซูดาเมริกาน่า | |||
05:00 | นาซิอองนาล อซุนซิยง | 0-2 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา |
05:00 | สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ | 2-1 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส |
07:00 | ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ | 1-5 | เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน |
07:30 | Sportivo Ameliano | 2-1 | ดานูบิโอ เอฟซี |
07:30 | เอเลี่ยนซา เพตโทรลา | 0-3 | ครูไซโร่ (เอ็มจี) |
โกปาลิเบร์ตาโดเรส | |||
05:00 | คาราคาส เอฟซี | 0-1 | ซีเอ เพนาโรล |
05:00 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 0-1 | อัตเลติโก มิไนโร่ |
07:00 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 2-2 | ริเวอร์เพลท |
07:00 | ปาเลสติโน่ | 1-0 | ฟลาเมงโก |
07:00 | เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า | 1-1 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง |
Brazil Campeonato Roraimense | |||
06:00 | Progresso RR | 0-13 | Sao Raimundo/RR |
USA โอเพ่น คัพ | |||
06:00 | พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ | 0-1 | ทัลซ่า รัฟเนค |
06:30 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 3-0 | ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ |
07:30 | เอฟซี ดัลลัส | 1-0 | เมมฟิส 901 |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี | |||
07:00 | โบต้าโฟโก้ เอสพี | 0-0 | มิราสโซล |
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น | |||
08:00 | เอดี ซาน คาร์ลอส | 0-3 | เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า |
Panama First Division Women | |||
08:00 | Mario Mendez FC (W) | 0-3 | Santa Fe FC (W) |