บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball
บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้ วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน
บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ
ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์
ทีเด็ดวันนี้
ทีเด็ดบอล วันที่ 19-03-2024
เซียน | โก๋ขึ้นดอย | ชายสามอ่าง | ไข่เจียว ห้าใบ |
---|---|---|---|
สเต็ป | คิงส์ ลินน์ ต่อ 1 (ENG CN 02:45) |
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 ต่อ 0/0.5 (GER Reg 01:00) |
แบรดฟอร์ด ซิตี้ ต่อ 0.5 (ENG L2 02:45) |
เบรนทรี ทาวน์ ต่อ 1 (ENG CS 02:45) |
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด รอง 0.5 (ENG CS 02:45) |
บักซ์ตัน เอฟซี ต่อ 0/0.5 (ENG CN 02:45) |
|
โรซาริโอ เซ็นทรัล รอง 0.5 (ARG D1 07:15) |
Kelty Hearts รอง 0/0.5 (SCO L1 02:45) |
ทรูโร ซิตี้ ต่อ 0.5 (ENG CS 02:45) |
|
เต็ง | ทรูโร ซิตี้ ต่อ 0.5 (ENG CS 02:45) |
กิมนาเซีย วาย ทิโร่ ต่อ 0.5 (ARG D2 02:00) |
วิเชนซ่า ต่อ 1.5 (ITA D3 01:30) |
ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 19-03-2024
เซียน | โก๋ขึ้นดอย | เทพสะท้านพูล | ไอ้ทิดสะกิดติ่ง |
---|---|---|---|
เต็ง | แบรดฟอร์ด ซิตี้ ต่อ 0.5 (ENG L2 02:45) |
คิงส์ ลินน์ ต่อ 1 (ENG CN 02:45) |
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด รอง 0.5 (ENG CS 02:45) |
อันดับ | ID | ฉายา | ทาย | W/D/L | คะแนน | ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด | ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) | สถิติ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |
77077 |
bireleys | 16 | 10/0/6 | 26.5 | LWLWWWWwWW | - | |
2 |
28740 |
Balthazar Cassius | 7 | 6/0/1 | 20.5 | WWLWWwW | - | |
3 |
78313 |
Yon Zeed | 5 | 4/1/0 | 15.5 | WDWWw | - |
อันดับ | ID | ฉายา | เข้า | คะแนน | รางวัลสะสม | ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด | ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) | สถิติ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |
77282 |
Wanchalerm Krungkao | 1/3 | 15 (3) | 500.00 |
LLwLD WWWWW LWwLD |
- - - - - |
|
2 |
77077 |
bireleys | 1/10 | 13.5 (10) | 0.00 |
WLLDL wWLLD LWWwW |
- - - - - |
|
3 |
77694 |
Sod Jung | 1/5 | 10.5 (5) | 0.00 |
LWDLL LwLWW LLLWW |
- - - - - |
วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้
[วิเคราะห์บอล] League Two | |||||||
02:45 | Bradford | VS | Notts Co. |
ข่าวฟุตบอล
เบลเยี่ยมเผย ‘บิ๊กตู้’ ไม่ฟิตอดยิงยักษ์เขียว
คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล
เกมทายผลฟุตบอล
ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ราคา | ผลบอล | ทรรศนะ | |
---|---|---|---|---|---|---|
กระชับมิตร (สโมสร) | ||||||
18:00 | สตรอมก็อดเซ็ท | ซานเดฟยอร์ด | 0.5/1 | ต่อ สตรอมก็อดเซ็ท | ||
UEFA Women | ||||||
00:45 | อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) | เชลซี เอฟซี (ญ) | 1/1.5 | ต่อ เชลซี เอฟซี (ญ) | ||
03:00 | เบนฟิก้า ( ญ ) | โอลิมปิก ลียง (ญ) | 2 | ต่อ โอลิมปิก ลียง (ญ) | ||
Germany Regionalliga | ||||||
01:00 | เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 | ชามนิตเซอร์ | 0/0.5 | ต่อ เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 | ||
อิตาลี C1 | ||||||
01:30 | วิเชนซ่า | US Fiorenzuola | 1.5 | ต่อ วิเชนซ่า | ||
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล | ||||||
02:00 | กิมนาเซีย วาย ทิโร่ | อัลมิแรนเต้ บราวน์ | 0.5 | ต่อ กิมนาเซีย วาย ทิโร่ | ||
Italy C Super Cup | ||||||
02:00 | ปาโดวา | คาตาเนีย | 0/0.5 | รอง คาตาเนีย | ||
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ | ||||||
02:45 | บลายท์ สปราตันส์ | บักซ์ตัน เอฟซี | 0/0.5 | ต่อ บักซ์ตัน เอฟซี | ||
02:45 | บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด | คิงส์ ลินน์ | 1 | ต่อ คิงส์ ลินน์ | ||
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ | ||||||
02:45 | แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | 0.5 | รอง เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | ||
02:45 | ทรูโร ซิตี้ | อีสต์บอร์น โบโรห์ | 0.5 | ต่อ ทรูโร ซิตี้ | ||
02:45 | เบรนทรี ทาวน์ | เวย์เม้าท์ | 1 | ต่อ เบรนทรี ทาวน์ | ||
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 | ||||||
02:45 | Kelty Hearts | อัลลัว แอทเลติค | 0.5 | รอง Kelty Hearts | ||
คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ | ||||||
02:45 | บาร์เน็ต | อีสต์ไลก์ | 1.5 | ต่อ บาร์เน็ต | ||
อีเอฟแอลลีกทู | ||||||
02:45 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 0.5 | ต่อ แบรดฟอร์ด ซิตี้ | ||
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น | ||||||
07:15 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 0.5 | รอง โรซาริโอ เซ็นทรัล |
ผลบอลเมื่อคืนนี้
เวลา | ทีมเหย้า | ผลบอล | ทีมเยือน |
---|---|---|---|
คาซัคสถาน คัพ | |||
12:00 | อ็อคเซเปส | 2-2 | Khan Tengri FC |
14:00 | AKAS Almaty | 1-1 | เอียร์ติส พาฟโลดาร์ |
15:00 | Yassy Turkistan | 0-3 | เอฟเค ทารัซ |
18:00 | FK Arys | 0-0 | เอฟเค คัสไป |
UEFA European Womens U17 Championship | |||
15:00 | บอสเนีย(ญ) ยู17 | 3-1 | คาซัคสถาน(ญ) ยู17 |
18:30 | สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ยู17 | 0-0 | เยอรมนี(ญ) ยู 17 |
19:00 | อาร์เมเนีย (ญ) ยู17 | 0-5 | เอสโตเนีย(ญ) ยู17 |
22:30 | ฝรั่งเศส(ญ) ยู17 | 5-0 | สโลวะเกีย(ญ) ยู17 |
India Mumbai Elite League | |||
15:40 | DK Pharma FC | 0-6 | Kenkre |
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) | |||
16:15 | เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) | 1-2 | Essendon Royals (W) |
Turkey A2 League U19 | |||
16:30 | อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) | 0-1 | เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) |
Bhutan Thimphu League | |||
17:00 | Tsirang FC | 3-0 | Namlha FC |
Paraguay reserve team league | |||
17:30 | คลับ กัวรานี่(สำรอง) | 3-2 | สปอร์ติโว ทรินิเดนเซ่ (สำรอง) |
รัสเซีย ดิวิชั่น 1 | |||
18:00 | เออทิช 1946ออมส์ | 0-2 | วอลกา อูลยานอฟสค์ |
18:00 | มาชูค- เคเอ็มวี | 2-3 | Torpedo Miass |
19:00 | อแวนการ์ด คุร์สค์ | 0-2 | สปาร์ตัก โคสโตรมา |
19:00 | เอฟเค เลนินกราเดทส์ | 0-4 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ |
19:00 | เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ | 1-0 | ชินนิค ยาโรสลาฟ |
19:30 | เอฟซี โนโวซีบีสค์ | 0-0 | เอฟซี อูฟา |
21:00 | เอฟเค ทิวเมน | 0-1 | อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ |
21:00 | เอฟเค คิมกี้ | 1-3 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ |
21:30 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 2-0 | โซโคล ซาลาตอฟ |
22:00 | เทคสติลชิค อีวาโนโว | 1-1 | เอฟเค การูก้า |
22:00 | Khimik Dzerzhinsk | 3-1 | ดินาโม บรีอันสค์ |
22:00 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 2-0 | ตอร์ปิโด มอสโก |
22:00 | อาร์เซน่อล ตูล่า | 0-0 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน |
22:00 | เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ | 1-1 | Rodina Moskva II |
22:00 | เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ | 1-0 | เวเลส |
22:59 | โรเตอร์ โวลโกกราด | 1-1 | เอฟซี มูรอม |
23:30 | โรดิน่ามอสควา | 1-0 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ |
23:30 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 2-1 | เอฟเค มาฮัชกาลา |
Denmark Reserves League | |||
18:00 | Hvidovre IF Reserve | 2-3 | ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (สำรอง) |
20:00 | บรอนด์บี้ (สำรอง) | 1-3 | เอสเบิร์ก เอฟบี (สำรอง) |
England Under-21 Premier League | |||
20:00 | ซันเดอร์แลนด์ (ยู 21) | 2-3 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 21) |
02:00 | เร้ดดิ้ง (ยู 21) | 2-1 | นอริช ซิตี้ (ยู 21) |
02:00 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 21) | 0-3 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) |
England U21 Professional Development League 2 | |||
20:00 | ครูว์ อเล็กซานดร้า (ยู 21) | 2-4 | เบิร์นลีย์(ยู21) |
อินเดียลีกดิวิชั่น 1 | |||
20:30 | Inter Kashi | 5-4 | อิซาว์ลเอฟซี |
Argentina Reserve League | |||
21:00 | San Martin Burzaco Reserves | 1-2 | วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) |
Scottish Reserves League | |||
21:00 | อายร์ ยูไนเต็ด (สำรอง) | 0-3 | ดันเฟิร์มลิน(สำรอง) |
Sweden Folksam U21 Allsvenskan Norra | |||
21:00 | มอลล์บี้ เอไอเอฟ (ยู21) | 2-0 | ฮาล์มสตัด (ยู 21) |
กระชับมิตร (สโมสร) | |||
21:00 | วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 3-0 | ร็อคเม้าท์ |
22:30 | สเตรนฮาม ไอเอล | 8-2 | โรเซนบอร์ก บี |
01:45 | FC Hapoel Bnei Ashdod | 1-2 | Maccabi Kiryat Gat |
โรมาเนีย ลีกา1 | |||
22:30 | ยูทีเอ อารัด | 4-3 | ซีเอส โวลุนทารี |
01:30 | ปิโตรลูล โปรเอสติ | 1-0 | คราอิโอว่า |
Mexico Segunda Division | |||
00:00 | เนกาซ่า 2 | 4-1 | Delfines de Abasolo |
Israel Leumit League | |||
00:00 | คาฟร์ กาซิม | 1-2 | ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส |
00:00 | Ihud Bnei Shefaram | 0-2 | มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา |
00:00 | มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา | 5-1 | เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า |
00:00 | ฮาโปเอล นาซาเรท | 2-0 | ฮาโปเอล แอคโค่ |
Woman | |||
00:00 | ไนจีเรีย (ญ) ยู20 | 2-0 | ยูกันดา ( ญ ) ยู 20 |
03:00 | กานา ( ญ ) ยู 20 | 3-1 | เซเนกัล ( ญ ) ยู 20 |
ISR WC | |||
00:10 | ฮาโปเอลเปตาห์ทิควา (ญ) | 1-4 | Kiryat Gat SC (W) |
00:30 | Hapoel Jerusalem (W) | 6-1 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ) |
01:40 | Hapoel Tel Aviv (W) | 0-1 | รามัต ฮาชารอน (ญ) |
Poland Division 2 | |||
00:15 | LKS Lodz II | 0-0 | Hutnik Krakow |
Womens Norwegian Tippeligaen | |||
01:00 | วาเลเรนก้า (ญ) | 3-1 | สตาเบ็ค (ญ) |
Germany Regionalliga | |||
01:00 | เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ | 2-0 | SpVgg Ansbach |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน หญิง | |||
01:00 | ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) | 2-1 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) |
Ghana Premier | |||
01:00 | Accra Hearts of Oak | 2-1 | Heart of Lions |
Qatar QFA Cup | |||
01:30 | อัล ไซลีย่า | 1-3 | อัล เมไซเมีย |
01:30 | อัล ชาฮานียา | 1-1 | Al Waab SC |
Argentina Torneo B | |||
01:30 | Barrancas FC | 1-0 | Belgrano Zarate |
01:30 | Ezeiza | 1-3 | เอฟเวอร์ตันลา พลาต้า |
Argentina group C Tebolidun League Manchester | |||
01:30 | Argentino de Rosario | 1-1 | ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล |
01:30 | Centro Espanol | 1-2 | วิกตอรีอาโน่อาเรนาส |
01:30 | สปอร์ตติโว่บาร์รากัส | 0-3 | เจนเนอรัลลามาดริด |
01:30 | Defensores de Cambaceres | 0-0 | เคลย์โพล |
01:30 | เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล | 2-1 | Leandro N Alem |
German Womans League | |||
01:30 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) | 2-0 | โคโลญจน์ (ญ) |
บาห์เรน คัพ | |||
01:45 | มานาม่า คลับ | 1-0 | อัล ริฟฟา |
01:45 | อัล ชับบับ | 2-1 | อัล มูฮารัค |
Conmebol-Sudamericano Women U17 | |||
02:30 | โคลัมเบีย (ญ) ยู17 | 3-0 | อาร์เจนติน่า (ญ) ยู17 |
05:00 | เวเนซูเอล่า (ญ) ยู17 | 0-1 | เปรู (ญ) ยู17 |
อิตาลี C1 | |||
02:30 | โปเทนซ่า | 1-0 | เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี |
เซกุนด้า ดิวิชั่น | |||
02:30 | อันดอร์ราซีเอฟ | 0-1 | เอสดี อมอเรเบียต้า |
Northern Ireland Reserve League | |||
02:40 | นิวรี่ ซิตี้(สำรอง) | 1-3 | คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) |
02:45 | เกล็นโตรัน(สำรอง) | 7-3 | Loughgall Reserves |
02:45 | ครูซาเดอร์ส(สำรอง) | 3-0 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) |
02:45 | ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง) | 2-0 | เกล็นนาโวน(สำรอง) |
อีเอฟแอลลีกทู | |||
02:45 | คราวเลย์ ทาวน์ | 1-1 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี |
Iceland U19 Cup | |||
03:00 | ไวกิงเกอร์(ยู 19) | 4-1 | Valur KH Hlidarendi U19 |
ฝรั่งเศส ลีก3 | |||
03:00 | วิลเลฟรองเช | 0-2 | เรด สตาร์ 93 |
โปรตุเกส ดิวิชั่น2 | |||
03:15 | วิลาเวอเดินเซ่ | 1-1 | CF Os Belenenses |
Chile Primera D | |||
04:00 | ลิน่าเรส ยูนิโด | 1-3 | เมไลพิลล่า |
06:30 | Lautaro de Buin | 1-1 | ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด |
Columbia women | |||
04:00 | Inter Palmira (W) | 1-3 | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ) |
El Salvador Reserves League | |||
04:00 | CD Aguila Reserves | 2-0 | CD FAS Reserves |
Costa Rica 2.Liga | |||
04:00 | เอดี การ์เมลิต้า | 1-3 | AD Cofutpa |
08:00 | Marineros de Puntarenas | 4-1 | Jaco Futbol Club |
ชิลี พรีเมียร์ บี | |||
04:00 | ซีเอสวายดี บราเนกเชีย | 2-1 | แรนเจอร์ส ทัลค่า |
06:30 | ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน | 2-1 | ซีดี เมกาเลนซ์ |
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล | |||
04:30 | กิมนาไซ เมนโดซ่า | 2-1 | แอตเลติโก้ แอตแลนต้า |
04:45 | นูเอว่า ชิคาโก้ | 3-0 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส |
07:45 | อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ | 1-2 | เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ |
Jamaica Premier League | |||
05:00 | คาวาเลียร์ เอฟซี | 0-1 | พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด |
07:30 | อาร์เน็ท การ์เดน | 5-1 | ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ |
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น | |||
05:30 | Sportivo Ameliano | 2-1 | โซล เดอ อเมริกา |
Brazil Campeonato Amapaense | |||
06:00 | Oratorio RC | 1-1 | Santos AP |
Mexico Liga MX Femenil | |||
06:00 | คลับ เนกาซ่า (ญ) | 2-1 | คลับ ลีออน (ญ) |
06:00 | เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) | 0-0 | อัตลาส(ญ) |
06:00 | พูอีบลา(ญ) | 1-2 | Mazatlan FC (W) |
Colombia Copa Mustang B | |||
06:00 | Expreso Rojo | 1-1 | ลาเนรอส เอฟซี |
Brazil women's League | |||
06:00 | เกรมิโอ (ญ) | 0-3 | เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) |
Brazil Campeonato Mineiro Division 1 | |||
06:30 | เดโมคราต้า | 1-0 | ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ |
Brazil Campeonato Amazonense | |||
06:30 | ปรินเซซ่า (สมัครเล่น) | 1-1 | Sao Raimundo |
Ecuador Campeonato Serie B | |||
07:00 | มอนต้า เอฟซี | 1-0 | CD Independiente Juniors |
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น | |||
07:15 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ | 2-2 | เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี |