บ้านผลบอล ทีเด็ดบอล วิเคราะห์บอล ที่แม่นยำโดยเซียนชั้นนำพร้อมราคาบอล ตารางบอลวันนี้ที่ One2Ball

One2Ball.com คือ เว็บผลบอลสด ตารางบอลวันนี้ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ วิเคราะห์บอลทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตามราคาบอลวันนี้ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ONE2GOAL
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 17-06-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป บุรุนดี
รอง 1.5 (INTERF 01:15)
ออสเตรีย(U21)
รอง 0.5 (UEFA U21 23:30)
เยอรมนี(U21)
ต่อ 0.5/1 (UEFA U21 02:00)
GAIS โกเตนเบิร์ก
รอง 0.25 (SWE D2 00:00)
เกาหลีใต้(ญ)
สูง 2.5/3 (WWC 02:00)
ทรอมโซ่ ไอแอล
รอง 0.25 (NOR D1 00:00)
เต็ง ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค
ต่อ 0.5/1 (ICE D1 22:59)
เยอรมนี(U21)
ต่อ 0.5/1 (UEFA U21 02:00)
GAIS โกเตนเบิร์ก
รอง 0.25 (SWE D2 00:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 17-06-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง จีน(ญ)
รอง 0.5 (WWC 22:59)
คูราเซา
รอง เสมอ (Gold Cup 06:00)
ชิลี
ต่อ 1 ลูก (AMEC 06:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
45759
Jeng Mancity 16 14/1/1 47.5 LDWWwwwWWW -
2
66485
แค่เพื่อน แค่เพื่อน 15 12/0/3 40.5 LWLWWWLWwW -
3
52882
ไฉน กุมพล 16 12/0/4 40 WLWWWWlLWW -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
64715
อรุณ สุขะวิสูตร 1/15 15 (15) 500.00
lLLWW
LWDWL
WlLLW
-
-
-
-
-
2
66446
Paiboon Boon Phothiket 3/5 12 (5) 500.00
WWWWW
WDWlW
WwwWw
-
-
-
-
-
3
40 star
Suriyan Gamnard 2/16 15 (16) 250.00
WWWDw
lDDWl
LwWDl
-
-
-
-
-
TDEDSIAM
iOS-One2Ball
Android-One2Ball
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] โคปา อเมริกา
  06:00 ญี่ปุ่น ญี่ปุ่น VS ชิลี ชิลี  
[วิเคราะห์บอล] EURO U-21
  23:30 Serbia U21 Serbia U21 VS Austria U21 Austria U21  
  02:00 Germany U21 Germany U21 VS Denmark U21 Denmark U21  
ONE2GOAL
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

ข่าวฟุตบอล

อยากเล่นกับเมสซี่!”กรีซมันน์”เตรียมปัดผีมุ่งมั่นขึ้นยานแม่

อยากเล่นกับเมสซี่!”กรีซมันน์”เตรียมปัดผีมุ่งมั่นขึ้นยานแม่

อองตวน กรีซมันน์สตาร์ดังของ"ตราหมี"แอตเลติโก มาดริดเตรียมบอกปัด"ปีศาจแดง"แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดเพื่อไปเล่นร่วมกับลิโอ...
iOS-One2Ball
Android-One2Ball
T-LIVE24TH

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ONE2GOAL
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันจันทร์ที่ 17 มิถุนายน 2562
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
กระชับมิตรทีมชาติ
20:00 จอร์เจีย (ญ) อาหรับเอมิเรตส์ (ญ) 2 ต่อจอร์เจีย (ญ) $$$
22:30 ฟินแลนด์(ญ) ไอซ์แลนด์(ญ) ปป - 10 รองฟินแลนด์(ญ) $$$
22:59 มอลโดวา (ญ) ตุรกี (ญ) 1.5/2 - 10 ต่อตุรกี (ญ) $$$
22:59 เซอร์เบีย(ญ) โรมาเนีย(ญ) บวกสิบ ต่อเซอร์เบีย(ญ) $$$
01:15 ตูนิเซีย บุรุนดี 1.5 - 5 รองบุรุนดี $$$
01:30 ออสเตรีย(ญ) สโลวะเกีย(ญ) 1.5 ต่อออสเตรีย(ญ) $$$
K League Challenge
17:00 โซล อี-แลน เอฟซี ชุนนัมดรากอนส์ เสมอ ต่อชุนนัมดรากอนส์ $$$
17:30 เอฟซี อันยาง ปูซานไอปาร์ค 0.5 ต่อปูซานไอปาร์ค $$$
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
22:30 วีพีเอส วาซ่า คูพีเอส 0.5 - 10 ต่อคูพีเอส $$$
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์โลก
22:59 แอฟริกาใต้(ญ) เยอรมนี(ญ) 2.5/3 - 10 ต่อเยอรมนี(ญ) $$$
22:59 จีน(ญ) สเปน(ญ) 0.5 ต่อสเปน(ญ) $$$
02:00 เกาหลีใต้(ญ) นอร์เวย์(ญ) 1/1.5 รองเกาหลีใต้(ญ) $$$
02:00 ฝรั่งเศส(ญ) ไนจีเรีย (ญ) 2/2.5 รองไนจีเรีย (ญ) $$$
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป
23:30 เซอร์เบีย(ยู 21) ออสเตรีย(ยู 21) 0.5 - 5 รองออสเตรีย(ยู 21) $$$
02:00 เยอรมนี(ยู 21) เดนมาร์ก(ยู 21) 1 - 5 รองเดนมาร์ก(ยู 21) $$$
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
00:00 สตาเบ็ค ทรอมโซ่ ไอแอล ปป - 5 รองทรอมโซ่ ไอแอล $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 ออร์ไกร์ท จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก ปป - 10 รองจีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก $$$
โคปาอเมริกา
06:00 ญี่ปุ่น ชิลี 1 ต่อชิลี $$$
คอนแคแคฟโกลด์คัพ
06:00 คูราเซา เอลซัลวาดอร์ ลบสิบ เอลซัลวาดอร์ $$$
08:30 จาเมกา ฮอนดูรัส ปป รองฮอนดูรัส $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอาทิตย์ที่ 16 มิถุนายน 2562
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
12:00 South Coast Wolves 4-0 ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน)
12:05 แมนลี่ ยูไนเต็ด 1-0 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์
12:30 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 1-0 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด
15:20 ซิดนีย์ โอลิมปิก 1-0 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี
Japan Women League Cup
12:00 อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) 0-2 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ)
Australia New South Wales League 2
12:00 นอร์ธ โชเร่ มาริเนิร์ส 2-1 มาคาร์เธอร์ แรมส์
Queensland U20 League
12:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ เอสซี (ยู 20) เลื่อน อีสเทิร์นซับเบิร์บส์(ยู 20)
WAUS WD1
12:00 นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) 2-0 Fremantle City FC (w)
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
12:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) 1-2 บอกซ์ ฮิลล์ (ญ)
Japanese women's Cup 2
12:00 บันนีเกียวโต(ญ) 1-2 Shizuoka Sangyo University Women
Japan Futsal League
12:00 นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล 8-1 Peace Does Machida Futsal
Australia Victorian Division 1
12:05 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 1-2 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส
Australia New South Wales NPL Women
12:05 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) 1-3 มาคา เซิร์ล หญิง
12:30 นอร์ธชอร์ เมอรินเนส (ญ) 1-3 ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ)
15:05 นอร์ธเวสท์ ซิดนีย์ โคอาล่าส์ (ญ) 1-0 นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ)
16:10 แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) 2-1 แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ)
Australia Gold Coast Weekend Metro
12:25 Tweed United III 3-1 Robina City Metro
กระชับมิตรทีมชาติ
12:30 ญี่ปุ่น ยู16 5-0 เม็กซิโก ยู16
19:00 ลัตเวีย (ญ) 2-0 ลิธัวเนีย (ญ)
20:25 ฮังการี(ญ) 6-1 ไซปรัส (ญ)
21:00 รัสเซีย ( ญ ) ยู 16 2-0 อิรัก(ญ) ยู16
22:00 North Macedonia Women 1-3 แอลเบเนีย(ญ)
22:30 สโลวีเนีย(ญ) 5-0 มอนเตเนโกร(ญ)
22:30 โบลิเวีย (ญ) 2-1 เปอร์โตริโก (ญ)
22:59 เซเนกัล 1-0 ไนจีเรีย
23:30 โมร็อกโก 2-3 แซมเบีย
00:00 แกมเบีย(ญ) 1-1 กินี บิสเซา ( ญ )
01:00 แอลจีเรีย 3-2 มาลี
01:00 แทนซาเนีย 1-1 ซิมบับเว
02:00 อียิปต์ 3-1 กินี
Australia Queensland State Women's Premier League
12:45 เวสตัน พุด (ญ) 4-4 ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ)
14:35 คาปาลาบา หญิง 4-4 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ)
Japanese League Division 3
13:00 อซูส คราโร นูมาซู 1-0 บรัวบริทอากีต้า
13:00 ไกนาเร โตโตริ 3-1 เซเรโซ โอซาก้า(ยู 23)
13:00 มาบาริ เอฟซี 0-0 โยโกกาว่า มูซาชิโน
15:00 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 0-1 เธสปา คูซัทสึ
16:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู 2-0 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี
ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
13:00 เซ้าท์ เมลเบิร์น 0-3 อาวอนดาเล่ เอฟซี
Australia Queensland Premier League
13:00 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 0-2 โกลด์ โคสต์ ไนท์
14:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ เลื่อน อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน
Australia Gold Coast Premier League
13:05 Palm Beach Sharks 3-0 Nerang
China Reserves League
13:30 เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน(สำรอง) 7-3 Dalian Yifang Reserves
14:00 Guangzhou Fuli Reserve 1-2 Wuhan guanggu (R)
ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
13:30 แกรนท์ดิสเทลเอสซี เลื่อน ทูวอง
Australia FFA Cup
14:00 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 1-0 ร็อคคิงแฮมซิตี้
Mongolia Premier League
14:00 FC Ulaanbaatar 1-2 Ulaanbaatar City
Australian cloth
14:00 ไพน์ฮิลส์ 1-5 เนอร์เล่ย์ เอฟซี
BSWCP
14:15 Vastese Beach 4-3 Cagliari Beach
15:45 GLS Due Mari Beach 3-10 Palazzolo Beach
16:00 อัตเลติโก ลิคาตา(ชายหาด) 2-5 ซิซิเลีย (ฟุตบอลชายหาด)
17:00 Romagna Beach 8-3 Bari Beach
18:15 Canalicchio Beach 3-20 กาตาเนีย บีเอส(ฟุตบอลชายหาด)
19:30 เวียเรจโจ(ฟุตบอลชายหาด) 5-3 Pisa Beach
20:45 นาโปลี(ชายหาด) 3-0 คาตันซาโร(ชายหาด)
22:59 Terracina BS Beach Soccer 2-4 ซามเบเนเด็ตเตเซ่ (ฟุตบอลชายหาด)
23:15 Milano Beach 5-4 Noname Nettuno Beach
00:30 Virtus Entella Beach 5-5 Genoa Beach
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
14:30 ชางชุน ย่าไท่ 3-2 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี
18:30 กวางตุ้ง เซาเทิร์น ไทเกอร์ 1-1 เหลียวหนิง หวู่วิน เอฟซี
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
15:00 มาชิดา เซลเวีย 2-2 วี-วาเรน นากาซากิ
16:00 อวิสปา ฟูกูโอกะ 1-1 คาชิว่า เรย์โซล
Chinese Taipei Intercity League
15:00 Taichung Futuro 1-1 มหาวิทยาลัยฟูเจน
15:00 ไถหนันซิตี้ 1-7 Tatung FC
18:00 ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี 3-0 มหาวิทยาลัยหมิงฉวน
18:00 มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติไต้หวัน 0-0 Taicheng Lions
Finland Championship U20
15:15 TPS/2 U20 8-1 AIFK U20
21:30 วีเจเอส วันตา (ยู 20) 1-1 คูพีเอส(ยู 20)
Malaysia U19 Cup
15:15 ซาราวัก (ยู 19) 0-3 Terengganu U19
15:45 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม (ยู 19) 1-2 Negeri Sembilan U19
15:45 มะละกา ยูไนเต็ด (ยู 19) 1-4 กลันตัน (ยู 19)
15:45 Pahang U19 2-1 เกอดะฮ์ (ยู 19)
15:45 เพทาลิง จายา ซิตี้ (ยู 19) 1-1 PKNS FC U19
15:45 พีเคเอ็นพี เอฟซี (ยู 19) 1-1 Kuala Lumpur FA U19
19:45 Perak U19 1-0 Selangor FA U19
Vietnam First Division
15:25 แอง แยง 4-2 บิ่ญ เฟือก
15:25 ดั๊ก ลั๊ก 2-1 TTBD Phu Dong
15:55 เทย์นินห์ 3-0 Huda Hue
16:00 บินห์ดินห์ 0-3 ฮองลินห์ ฮาตินห์
17:00 ฟ๋อเฮียนเอฟซี 1-1 ด่องตัมลองอัน
17:00 เกิ่น เทอ เอฟซี 2-2 ด่งท้าป
Kampuchea Super League
15:30 เบือง เกต รับเบอร์ ฟิลด์ 2-1 Police Commisionary FC
18:00 Visakha FC 1-3 มหาวิทยาลัยเอเชียยูโร
Malaysia FAM League
15:45 Protap FC 1-6 Puchong Fuerza
20:00 Glory United FC 1-0 Batu Dua FC
20:00 Kelantan United 3-0 ดีดีเอ็ม เอฟซี
Spain Youth Cup
16:00 เลบันเต (ยู 19) 1-2 อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19)
22:59 บียารีล ยู 19 1-0 เรอัล มาดริด ยู 19
Spanish Bizkaia-Tercera Division
16:00 ลา โฮย่า ลอร์ก้า 2-1 Union Viera
16:30 โปรตุเกตเรเต้ 1-1 CF Alondras
17:00 คาดิส 2 0-0 นูมานเซีย 2
17:00 มายอร์ก้า 2 2-1 ซีดี เตรรา
17:00 UD Socuellamos 2-0 มอสโตเรส
18:00 ยูดี ทามาราเซเต้ 0-1 AE Prat
22:59 ซีดี ลีอัลตัดท์ 3-0 เอสดี ฟอร์เมนเตรา
22:59 มาริโน่ ลูอันโก้ 2-0 UD Mutilve
23:30 เอสดี โลโกรเนส 1-1 ลาส โรซัส
23:30 เอสดี ทาราซอนนา 1-0 ซีดี เอล ปาโล
00:00 Bergantinos CF 2-1 Villarrubia CF
00:30 ซาโมรา ซีเอฟ 0-0 Alcobendas Sport
01:00 ซีเอฟ ลา นูเซีย 0-1 อารันดิน่า
01:00 CD ลิน่าเรส 2-0 Moralo CP
01:30 รีล เจน 0-2 อัลเจซีราส
Myanmar National League
16:00 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด 4-0 Rakhine United
16:30 ดากอนเอฟซี 3-0 มะเกว
Laos Division 1
16:00 NUOL FC 2-0 Viengchan FC
16:00 Young Elephants FC 2 1-0 Quest United FC
16:00 Vientiane Capital FC 1-2 Vientiane FT
Myanmar U21 League
16:00 Chinland FC U21 2-0 Rakhine United U21
16:00 Dagon FC U21 0-3 MFF Youth U21
16:00 Sagaing United FC U21 0-4 Southern Myanmar U21
Poland Division 4
16:15 พิลิแกน โลวิส 2-1 เอลเคเอส ลอมซา
สิงคโปร์ ลิก
16:30 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 5-0 บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี
เค-ลีก
17:00 เอฟซี โซล 4-2 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
17:00 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 4-2 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
Norwegian Youth Tippeligaen
17:00 Ullern 2 U19 0-5 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล (ยู 19)
เวียดนาม ดิวิชั่น 1
17:00 ซงลาม เหงะอาน 3-0 ฮอง อันห์ ยาลาย
17:00 ซานนา คานห์ ฮัว 0-1 เวียดเทล
19:00 ทัน กวางนินห์ 4-2 ไฮฟอง เอฟซี
K League Challenge
17:00 กวางจู เอฟซี 4-1 บูโชน เอฟซี 1995
กระชับมิตร (สโมสร)
17:00 เจอร์ซีย์ 5-0 Orkney
17:00 Akademiya-Lider Kant 1-0 FC Abdish-Ata Kant
19:00 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 2-0 เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น)
19:00 ออฟเฟนแบร์ก ยู19 3-0 SV Elversberg U19
20:00 เวย์น 0-12 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
21:00 KV Zelzate 0-2 เคเอสซี โลเคอเรน
22:00 Accra Hearts of Oak 1-1 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี
22:30 ดินาโม มอสโก 11-0 เอ็นเค อลูมินิจ
22:30 ตูตา เดอร์เรซ 1-2 เคเอฟ ลาซี
22:59 Ynys Môn 2-1 Western Isles
00:00 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 1-0 แอลดียู กีโต้
01:30 Alderney 2-4 Hitra
01:35 อังกฤษ ซี 2-2 Rest of the World XI
Swden Women Division 2
17:00 ยูเมีย ไอเค (ญ) 3-0 Lidkopings FK (w)
18:00 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค (ญ) 1-1 โมรอน บีเค (ญ)
19:00 Assi IF (w) 1-1 เอไอเคโซลน่า (ญ)
19:00 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) 2-1 Borgeby FK (w)
20:00 Eskilsminne DIF (w) 2-0 Trelleborgs FF (w)
21:00 ฮัมมาร์บี้(ญ) 4-1 Asarums IF FK (w)
Portugal Champions NACIONAL Juniores B
17:00 เบนฟิก้า(ยู 17) 5-1 เอสพีจี ซี บราก้า(ยู 17)
17:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 17) 6-2 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 17)
17:00 เบเลเนนส์(ยู 17) 0-1 ปอร์โต้(ยู 17)
Lithuania - 2. Division
17:00 เอฟเค ทราไก 2 2-3 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส
20:00 เอฟซี ปาครูโอยิส 1-5 Hegelmann Litauen
21:00 Atomsfera Mazeikiai 2-7 Baltijos Futbolo Akademija
21:00 เลียตาว่า โจนาว่า 1-0 วิลเนียอุส ไวทิส
Bangladesh Premier League
17:00 ชิทตากอง อะบาฮานี่ 0-1 อารามบัคเคเอส
20:00 โมฮัมเมดัน เอสซี 2-4 Sheikh Russel KC
Finland Kolmonen
17:00 PaiHa 4-2 JIK
21:00 อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ 0-0 BK-46 Karis Karjaa
Finland Ykkonen Women
17:00 PK-35 Vantaa Women 9-0 โรพีเอส(ญ)
18:00 วาซา ไอเอฟเค(ญ) 3-1 Ilves/2 Women
Laos Premier League
17:00 ลาว โตโยต้า เอฟซี 7-0 อีโวยูไนเต็ด เอฟซี
Estonia II Liiga
17:00 Parnu JK Vaprus 1-2 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ ซี
19:00 เจเค ซิลลาเม่ คาเลฟ 5-2 Maardu Linnameeskond II
20:30 Tallinna FC Ararat TTU 2-3 Pohja-Tallinna JK Volta II
21:00 Tartu JK Welco II 0-2 เอฟซี อินโฟเนต
Ukraine Regional League
17:00 FC Kazanka Mykolaiv 1-1 FK Kamyane
20:00 LKS Pogon Lwow 3-6 Junist Verchnia Bilka
20:00 Motor Zaporizhia 7-0 Portovik Mariupol
20:00 Sokil Radyvyliv 2-0 Ikva Mlyniv
21:00 FSK Crystal 1-2 Niva Terebovlya
21:00 FK Olympik Kropyvnytskyi 7-2 FC Ahrotekh Tyshkivka
21:05 Girnyk Novoyavorivsk 4-1 FC Energetik Dobrotvir
Finland - Kakkonen Lohko
18:00 เจบีเค เพียตาร์ซาริ 0-2 อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2
19:00 อิลเวส แทมเปเร่ 2 8-0 พี ไอร็อต
21:00 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 0-2 นูรมิจาร์เวน
22:30 คาพา 1-2 ฮอนก้า อคาเทเมีย
22:30 แจส พอริ 4-1 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด
22:30 อีพีเอส เอสโป 0-2 คาริเนน โปเจ็ท
22:30 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 1-4 เอฟซีเอสพู
22:30 จิปโป 2-1 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา
22:30 เอฟซี ไวคิงกิต 4-0 วันตา
22:30 เอ็มพี มิคเคลลี่ 2-2 เจเอพีเอส
22:30 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 2-1 จีบีเค คอคโคล่า
22:30 โอแอลเอส โอลู 3-0 VPS J Akatemia
คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
18:00 เอฟเค ทารัซ 0-0 เอียร์ติส พาฟโลดาร์
18:00 อ็อคเซเปส 1-2 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้
19:00 เซตีซู 1-1 ออร์ดาบาซี่ย์
20:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา 4-1 ไกเซอร์ คีซีรอดา
20:00 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 1-1 เอฟเค อะตีราอู
ไทย พรีเมียร์ลีก
18:00 เชียงใหม่ เอฟซี 0-2 ปตท.เอฟซี ระยอง
18:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด 2-0 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
19:00 การท่าเรือ เอฟซี 1-3 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00 ชลบุรี เอฟซี 2-0 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
ไทย ดิวิชั่น 1
18:00 ระยอง เอฟซี 3-3 ลำปาง เอฟซี
18:00 ราชนาวีสโมสร 1-0 หนองบัวลําภู
19:00 กรมศุลกากร เอฟซี 0-0 JL Angmai Lian Zhi
19:45 ศรีสะเกษ เอฟซี 3-0 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี
Norway Division 1 Women
18:00 Kaupanger (ญ) 0-4 โฟรย่า (ญ)
20:00 เบียเซ่น (ญ) 3-3 สนอบเอฟเค (ญ)
20:00 Honefoss Women 1-3 อมาโซน กริมต้า (ญ)
22:00 Grei (w) 3-3 แกรนด์ โบโด ( ญ )
Germany Youth U17 League
18:00 ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) 2-3 โคโลญจน์ (ยู 17)
Russia Division 3
18:00 FC Delin Izhevsk 5-2 Smena Kazan
20:00 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 1-1 Neftekhimik Nizhnekamsk II
20:00 FK Kantiana 1-1 FK Neman
21:00 Predgoriye Essentukskaya 2-4 DYUSSHOR 6 Pyatigorsk
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
18:30 คัลเทง พิวทรา เอฟซี เลื่อน บาหลี ยูไนเต็ด
Sweden U19
18:30 ออสเตอร์ส ยู19 2-1 มอลล์บี้ เอไอเอฟ (ยู 19)
19:00 แองเจิ้ลโฮลม์ เอฟเอฟ (ยู 19) 0-3 ฮาล์มสตัด ยู19
19:00 เอลฟ์บอร์ก ยู19 1-1 มัลโม ยู19
ซูเปอร์ลีก จีน
18:35 เทียนจิน ฉวนเจียน 1-1 เหอหนาน เจี้ยนเย้
18:35 เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี 4-1 ปักกิ่ง เหรินเฮอ
18:35 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน 0-0 เทียนจิน เทนด้า
Sweden 3.div Mellersta Norrland
19:00 เมลเลรุดส์ 5-2 Odsmals IK
21:00 IK Tord 0-2 Skarblacka IF
21:00 Tomelilla IF 6-0 Kvarnby IK
Kazakhstan Division 1
19:00 มาคฮ์ทาเรล 1-2 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค
19:00 อัลไต เอฟเค 2-0 อักฮซายิก โอรอล
19:00 อคาเดมี่ ออนทูสติก 3-1 อัสตานาบี
19:00 ไบโคนูร์ 1-0 ไครัต อคาเดมี่
20:30 เอฟเค คัสไป 7-0 เอฟซี อักเตอเบ-ซีฮัส
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
19:00 SV Breinig 2-2 Duren
19:00 VFL 05 Hohenstein-Ernstthal 2-1 FC Anker Wismar
20:00 Borussia Freialdenhoven 1-1 Bergisch Gladbach 09
20:00 Hurth 2-2 Hennef 05
20:00 Siegburger SV 04 2-0 SSV Merten
20:00 เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ 9-2 VfL Vichttal
20:15 VfL Alfter 1-1 บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท
20:30 SV Deutz 05 4-2 SpVg Frechen 20
NOR D4
19:00 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 1-1 บรอดด์
20:00 เวสฟอสเซ็น 1-1 ฟาน่า
20:00 ฮาร์สตัด 1-3 จีเจลเลอราเซน ไอเอล
20:30 โบโด กลิมท์ 2 2-1 Melbo
00:30 คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี 2-2 ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล
Sweden Div 3 Mellersta
19:30 สควิลเจโบ เอสเค 1-2 เอฟซี กูเต้
20:00 ปิเทีย ไอเอฟ 1-4 ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี
20:00 Haninge 4-0 โซเดอร์เทล์
22:00 อัสซีริสก้า 2-1 ไอเอฟเค อัสปุดเดน-เทลลัส
22:00 วาร์มโบลเอฟซี 0-4 อราเมียสก้า ไอเอฟ
Malawi Premier League
19:30 ทีเอ็น สตาร์ 1-0 Chitipa United
19:45 Be Forward Wanderers 2-0 Kamuzu Barracks
Brazil Campeonato Paulista Youth
19:30 โกยาส (ยู 20) 3-2 Anapolina U20
22:45 เซา โจเซ ดอส แคมโพส / เอสซี (ยู 20) 0-1 Barra da Tijuca U20
22:45 เซอราโน อาร์เจ (ยู 20) 1-1 Rama Kearns U20
23:15 Pague Menos U20 3-3 FC Atlético Cearense U20
01:00 ซานโตส(เยาวชน) 1-1 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(ยู 20)
01:00 อาเมริคาโน อาร์เจ (ยู 20) 0-2 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ยู 20
01:30 Sao Gerardo U20 เลื่อน Horizonte FC U20
01:30 ริโอ บรานโก้ เอสพี (เยาวชน) 0-1 ซิเอร่า(เยาวชน)
05:00 Guarani RS U20 0-2 เซา โฮเซ เอสพี (เยาวชน)
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์โลก
20:00 สวีเดน(ญ) 5-1 ไทย(ญ)
22:59 สหรัฐอเมริกา(ญ) 3-0 ชิลี (ญ)
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
20:00 ฮามคาม 1-2 อาเลซุนด์ เอฟเค
22:59 โนท็อดเด้น เอฟเค 0-2 ซานเดฟยอร์ด
22:59 สคีด ออสโล 1-1 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
22:59 ซองน์ดาล 4-2 สตรอมเมน
22:59 ทรอมส์ดาเลน 2-2 เนสท์ โซตรา
22:59 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 5-1 รัวฟอส
22:59 เอฟเค เจิร์ฟ 0-0 ซานด์เนส ยูไอเอฟ
Norway 2.Liga
20:00 โมสส์ 2-1 บราท์เวก
21:00 โซล่า 1-0 เบียเซ่น
21:00 แบรัมเอสเค 3-2 ไมจอลเนอร์
21:00 โกรลุด 2-1 เซนจา
22:00 อัลต้า 3-1 เอลเวอร์รัม
22:59 ไบรน์ 2-1 วีดาล
22:59 ควิด ฮอลเด้น 2-1 เอฟเคอเรนดัล
ลัตเวีย คัพ
20:00 เอฟเค คารอสตา 8-1 Madonas Kvarcs
21:00 ซูเปอร์โนวา 2-2 เรเซคเน / บีเจเอสเอส
22:00 FK Livani 5-1 Nikers
Uzbekistan Professional Football League
20:00 อันดิแจน แทชเค้นท์ 1-1 เมตาลุค เบคาเบด
20:00 บุนยอดกอร์ 1-1 นาซาฟ การ์ชิ
21:30 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค 1-1 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน
22:00 บูโซโร เอฟเค 0-5 ปัคตากอร์
Zimbabwe Premier
20:00 Caps United FC 3-3 Telone FC
20:00 Highlanders FC 1-0 ไดนาโมส์ เอฟซี
20:00 Manica Diamond 0-0 Ngezi Platinum
20:00 Mushowani Stars 0-0 Hwange FC
20:00 Triangle FC 0-0 Chicken Inn
20:00 Capps linked 3-3 Tron
Brazil Campeonato Mineiro U20
20:00 Minas Boca/MG Youth 0-4 โคอิมบรา อีซี (ยู 20)
Brazil Catarinense Division 2
20:00 บลูเมเนา อีซี 1-3 อีซี อินเตอร์นาซิอองนาลเอสซี
20:00 คัมโบริว เอสซี 0-3 คอนคอร์เดีย เอสซี
01:00 EC Prospera 1-0 Guarani de Palhoca
01:00 ยูเวนตุสเอสซี 2-0 ฟลูมิเนนเซ่ เอสซี
Brazil Paulista Serie B
20:00 Francana 2-1 Inter Bebedouro/SP
20:00 Jaguariuna FC 0-1 XV de Jau
20:20 GD Saocarlense 0-4 CA Taguatinga DF
Iceland 4 Deild
20:00 เฟนรีร์ 3-0 Hordhur
Rwanda cup
20:00 Etincelles 3-0 Hope FC
20:00 เรยอน สปอร์ต เอฟซี 2-1 Marines FC
20:00 Rwamagana City 0-0 Gasogi Utd
20:10 เอเอส คิกาลี 0-0 เอพีอาร์ เอฟซี
Republic of Ireland National League Women
20:00 Kilkenny Utd (w) 0-3 กัลเวย์ ยูไนเต็ด (ญ)
20:00 Limerick Women 3-2 DLR Waves Women
Latvian Higher League
21:00 FK Spartaks 3-0 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
21:00 บาเต้ โบริซอฟ 3-1 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
22:59 ดินาโม มินส์ค 6-1 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์
00:50 ดินาโม เบรสต์ 3-0 เอฟซี โกเมล
Faroe Islands Formuladeildin
21:00 TB/FCS/Royn 0-1 บี 36 ทอร์ชาฟน์
21:00 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ 1-5 เอชบี ทอร์ชาฟน์
Paraguayan Division 2
21:00 2 เด มาโย 2-0 ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส
21:00 RI 3 Corrales CF 0-1 โอเวนเทนส์เอฟซี
21:00 เจนเออะแร็ล กาบาเยโร่ 0-0 Guay Leena
21:00 Deportivo Caaguazu 0-1 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่
21:00 สปอตติโว อิเทโน่ 0-0 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี.
21:00 12 de Octubre 1-2 อติรา เอฟซี
04:30 3 de Febrero 1-2 รูบิโอ นู อะซุนซิออง
Cameroon Cup
21:00 Eding Sport FC 0-1 AS Etoa Meki
Brazil L
21:00 Itaborai Profute 1-1 ซีจีไอ เอพริล 7
01:00 อเมริกา อาร์เจ 3-1 อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ
01:00 แคมโพสอาร์เจ 2-0 Barra da Tijuca
01:00 Serrano BA 0-1 Serra Macaense
01:00 Casimiro de Abreu EC 1-2 CEAC/Araruama
01:00 Juventus RJ 1-1 Santa Cruz RJ
01:00 ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ 3-1 กิวมาดอส อาร์เจ
01:00 Perolas Negras 0-0 Mageense FC
01:00 บาร์เซโลนาอีซี 0-3 AA Carapebus
Brazil DDL
21:00 Gaucho/RS 1-0 Sapucaiense RS
Sweden Division 1
22:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 2-2 อัตซิคเท็นส์ บีเค
22:00 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 1-2 อโครโพลิส ไอเอฟ
Moldova Divizia Nationala
22:00 FC Sfintul Gheorghe 2-0 ซิมบรู ชิซินู
00:00 เอฟซี มิลซามี่ 3-1 ดินาโม ออโต
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
22:00 ดินาโม ทบิลิซี 2-1 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี
Slovakia 3.Liga
22:00 FK Svidnik 2-3 Druzstevnik Plavnica
22:30 SKM Liptovsky Hradok 4-1 Novohrad Lucenec
22:30 แซดพี สปอร์ตพ็อดเบรโซว่า บี 5-2 Liptovska Stiavnica
Georgia Division
22:05 Fc Norchi Dinamoeli Tbilisi 1-1 เอฟซี เชอวาร์เดนิ
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
22:30 เคพีวี คอคคูล่า 1-3 อินเตอร์ ตูร์คู
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
22:30 ฮาล์มสตัด 2-0 มอลล์บี้ เอไอเอฟ
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
22:30 ยาโร 1-1 เอซี คาจานิ
22:30 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 0-3 เอซี โอลู
22:30 ทีพีวี แทมเปเร่ 1-0 เคทีพี ค็อตก้า
Moldova Division 2
22:30 เอฟซี ฟลอเรชติ 3-1 โดรเชีย
22:30 เอฟซี เอบียูเอสอุนก์เฮียน 1-0 สปาร์ต้า คีชีเนา
22:30 FC Sireti 1-4 เอฟซี โอลิมเปีย บัลติ
Serbia Srpska Liga
22:30 OFK Jugovic 1-3 CSK Pivara Celarevo
22:30 FK Sloga Conoplja 2-2 FK Vojvodina 1928 Perlez
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 ชาร์ปบอร์ก 08 2-0 ออด เกรนแลนด์
22:59 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 1-1 คริสเตียนซุนด์ บีเค
22:59 โบโด กลิมท์ 2-0 สตรอมก็อดเซ็ท
22:59 โมลด์ 2-0 เรนเฮล์ม ไอแอล
22:59 ลีลล์สตรอม 0-2 ไวกิ้ง เอฟเค
01:00 โรเซนบอร์ก 3-0 วาเลเรนก้า
Spanish Segunda Division B
22:59 แอตเลติโก บาเรียเรส 1-0 ยูดี เมลิลล่า
00:00 เรเครติโบ อูเอลบา 1-1 มิรานเดส
Portugal Campeonato Nacional
22:59 ปราเอียนเซ่ 2-1 คาซ่า เพีย เอซี
22:59 วิล่าแฟรเนียนเซ 1-1 อูเนียว ไลเรีย
Chile Tercera
22:59 Deportes Limache 0-1 Brujas
อิรัก ลิก
23:15 Al Talaba 1-4 อัล-นาฟ
ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป
23:30 โปแลนด์(ยู 21) 3-2 เบลเยียม (ยู 21)
02:00 อิตาลี (ยู 21) 3-1 สเปน(ยู 21)
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
00:00 อัลบาเซเต้ 1-0 มายอร์ก้า
Venezuela U20 League
00:00 LALA FC Reserves 1-1 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา(สำรอง)
00:10 การากัส(สำรอง) 4-1 โมนาคัส(สำรอง)
Colombia U20 League
00:00 Academia Tolimense U20 0-1 เดปอร์ติโบ ปาสโต้(ยู 20)
02:00 Sol de Oriente U20 0-3 โทเทิ่ล ซอคเกอร์ เอฟซี (ยู 20)
03:00 คูคูต้า เดปอร์ติโว (ยู 20) 0-0 ปาตริโอตาส (ยู 20)
04:00 อลิอันซ่า โทลิมา (ยู 20) 1-2 อัตเลติโก บูคารามังก้า (ยู 20)
04:00 Ferrovalvulas U20 0-5 เดปอร์เตส โตลิมา (ยู 20)
04:00 Alianza Vallenata U20 3-0 Atletico Chapinero U20
Iceland Division 2
01:00 คาริ 2-3 Dalvik Reynir
BRA SPB
01:00 Apucarana SC 3-4 AA Batel
01:00 CE Uniao 3-0 Rolandia EC
01:00 Independiente FSJ 2-0 Prudentopolis
01:00 Parana STC PR 7-1 นาซิอองนาล PR
Peru B League
01:00 แอทเลติโก้ กรัว 3-1 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส
01:15 ฮวน อูริช 1-0 Santa Rosa Pucallpa
03:30 เซียนเซียโน่ 5-0 ลอส เคมาเนส
03:30 คลับ เดปอร์ตีโบ สปอร์ โลเรโต้ 1-0 อลิอันซ่า แอตเลติโก
03:30 ยูเนียน ฮัวอเรล 1-0 วิกตอเรีย สพอร์ท
03:30 Santos FC Lima 1-1 CD Coopsol
03:30 Santos Nasca 1-1 Deportivo Coopsol
Brazil Serie D
01:00 Bragantino PA 3-0 อูนิคลินิก เอซี ซีอี
01:30 Boavista SC Saquarema 0-1 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่
02:00 อราปิราก้า(เอเอสเอ) 2-0 อีตาบายานา
02:00 คาเซียส อาร์เอส 0-0 Avenida RS
02:00 Hercilio Luz SC 0-0 บัสควอ เอฟซี
02:00 อิทัวโน่ เอสพี 2-1 คาล์เด้นเซเอ็มจี
04:00 Real Desportivo/RO 1-2 มานุส (สมัครเล่น)
05:00 ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที 2-3 อิโพรา อีซี
Argentina Torneo B
01:00 Independiente Chivilcoy 1-2 CS Penarol de San Juan
02:00 เซนทรัล นอร์ ซัลตา 1-0 กวารานี เอ ฟรังโก
USA Women Premier League
01:00 Pittsburgh Steel City FC (w) 1-0 Torch FC Women
03:00 Puerto Rico Pride FC Women 2-9 Florida Sol FC (w)
03:00 Calgary Foothills (w) 1-0 ลอสแองเจลิส โซล (ญ)
03:00 Milwaukee Torrent (W) 1-1 Chicago Red Stars Reserves (w)
03:00 PSA Wildcats Women เลื่อน New York Athletic Club Women
03:30 Carolina Discoveries FC (w) 0-4 Beaufort County Women
04:00 Indian Saints(W) 1-1 ชิคาโก ซิตี้ เอสซี (ญ)
04:00 San Diego SeaLions (w) 6-1 LA Galaxy San Diego (w)
06:00 Beach (w) 5-0 Legends(w)
07:00 TSS (w) 2-1 Westside Timbers (W)
07:00 Fire SC 98 Women 4-3 Dakota Fusion FC (W)
07:20 Colorado Rapids (w) 0-2 Utah Royals Reserves (w)
09:00 Arizona (w) 0-2 เอฟซี ทูซอน หญิง
Brazil Campeonato Cearense Division 2
01:30 Caucaia CE 2-0 คาร์โต ซีอี
โคปาอเมริกา
02:00 ปารากวัย 2-2 กาตาร์
05:00 อุรุกวัย 4-0 เอกวาดอร์
USL Division 1
02:00 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 2-3 แนชวิลล์ เอฟซี
02:00 นิวยอร์ก เรดบูลส์(สำรอง) 1-0 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี
04:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง) 2-2 เฟรสโน เอฟซี
Argentine Torneo A
02:00 ซาน จอร์จ ทูคูมาน 0-0 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า
USA National Premier Soccer League
02:00 ซีโคสท์ ยูไนเต็ค แพลนทอมส์ 4-3 เอซี คอนเนคติคัท
02:00 Park City Red Wolves 3-3 C Lola Pred U23
03:00 นิวยอร์ก แอธเลติก คลับ 1-3 บรูคลิน อิตาเลียน
03:30 ซานฟานซิสโก 1-3 ซานตา ครูซ เบรคเกอร์
04:00 Pittsburgh Hotspurs 0-2 โรเชสเตอร์ ลิเวอดอส
04:00 TSS 0-2 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ ยู 23
Brasileiro, Serie C
02:00 เทรเซ่ พาไรบา 1-3 คอนฟิแองก้า
02:00 บาว อีสปอร์ตี่ คลับ 2-1 ยาปิรันก้า
05:00 อัตเลติโก อาเครียโน่ 2-1 ทอมเบนเซ่
Costa Rica Primera Division Women
02:00 Saprissa (w) 1-1 AD Moravia (w)
Chile Primera D
02:30 Lautaro de Buin 4-2 ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส
03:00 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล 2-1 เดปอร์เตส วาลเลนาร์
Venezuela Segunda Division
02:30 แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี 1-1 ยารากุยเอฟซี
Ecuador Campeonato Serie B
02:30 CD Independiente Juniors 2-1 ซีดี เปอร์โต กีโต
Gambia FF Cup
02:40 Tallinding United 1-2 Red Hawks FC
Dominican Republic Liga
03:00 Jarabacoa FC 2-0 Atlantico FC
El Salvador Segunda Division
03:10 CD El Vencedor 0-0 CD San Pablo Municipal
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:00 การาโบโบ เอฟซี 1-2 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี
06:30 มิเนรอสเดอกัวยาน่า 0-0 ซูเลีย เอฟซี
คอนแคแคฟโกลด์คัพ
05:00 เฮติ 2-1 เบอร์มิวดา
07:30 คอสตาริกา 4-0 นิการากัว