บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดบอลสเต็ป
DOOBALL24

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 28-11-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป ลิเวอร์พูล
ต่อ 0.5/1 (ENG PR 19:30)
อินเตอร์ มิลาน
ต่อ 0.5/1 (ITA D1 21:00)
มิลล์วอลล์
ต่อ เสมอ (ENG LCH 22:00)
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
รอง 0.25 (GER D2 19:00)
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
ต่อ 1.5/2 (GER D1 21:30)
บอร์นมัธ
ต่อ 0.5/1 (ENG LCH 22:00)
บริสตอล ซิตี้
รอง 0.25 (ENG LCH 19:30)
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
ต่อ เสมอ (GER D1 21:30)
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
ต่อ 0.5 (ENG LCH 22:00)
เต็ง แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
รอง 0.25 (GER D2 19:00)
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
ต่อ 1.5/2 (GER D1 21:30)
บอร์นมัธ
ต่อ 0.5/1 (ENG LCH 22:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 28-11-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง อลาเบส
รอง 1.5 (SPA D1 03:00)
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
รอง 0.5 (NOR D1 22:00)
น็องต์
รอง 0.25 (FRA D1 22:59)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
48947
💚 ℃𝓱𝐨𝐝24 25 20/0/5 67 WwwWlLWLWw -
2
38153
Jarutus Jirapanu 24 18/1/5 63 WWLDWwWWWl โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
3
68706
Phummarin Khongnurat 24 17/3/4 63 LWWWWwWDDD บอร์กโดซ์
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
28840
loveaway 4/27 15 (27) 1583.33
WWWWW
LWWLl
LWWWW
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
มอนซ่า 1912
ชาโตรูซ์
อาเมียงส์
2
73548
ฝันให้ไกล ไปให้ถึง 3/24 15 (24) 517.24
lWDDW
WLWDL
LDLLW
-
-
-
-
-
3
73655
พ่อหมอเปเล่ 2/27 13.5 (27) 500.00
WLWDW
LWwwW
WWWWW
-
-
-
-
-
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] League One
  22:00 Oxford Oxford VS Swindon Swindon  
download iOS app
one2ball Android app
DOOBALL24

ข่าวฟุตบอล

download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

DOOBALL24
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันเสาร์ที่ 28 พฤศจิกายน 2563
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
17:00 วิสเซล โกเบ กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ ปป - 10 รองวิสเซล โกเบ $$$
20:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี ปป - 10 รองเซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี $$$
ซือเปร์ลีก
17:30 กาเซียนเท็ป B.B. เยนิ มาลัตยาสปอร์ ปป - 5 รองเยนิ มาลัตยาสปอร์ $$$
20:00 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค เดนิซลิสปอร์ 1/1.5 รองเดนิซลิสปอร์ $$$
22:59 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ กาลาตาซาราย ปป รองเคย์เคอร์ ริเซสปอร์ $$$
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก
18:00 อาร์เซน่อล ตูล่า เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 1 - 10 ต่อเซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก $$$
20:30 เอฟเค คิมกี้ เอฟซี คราซ์โนดาร์ 0.5 - 10 ต่อเอฟซี คราซ์โนดาร์ $$$
22:59 เทเลค กรอซนี่ย์ โลโคโมทีฟ มอสโก ปป - 5 รองโลโคโมทีฟ มอสโก $$$
22:59 เอฟเค รอสตอฟ ดินาโม มอสโก เสมอ ต่อดินาโม มอสโก $$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
19:00 คาร์ลสรูห์ เอสซี เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 ลบสิบ เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 $$$
19:00 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส ปป รองเวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส $$$
19:00 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา ปป - 10 รองแอร์ซเกเบียร์เก้ เอา $$$
พรีเมียร์ลีก
19:30 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน ลิเวอร์พูล 1 - 5 ต่อลิเวอร์พูล $$$
22:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ เบิร์นลี่ย์ 2/2.5 - 10 รองเบิร์นลี่ย์ $$$
00:30 เอฟเวอร์ตัน ลีดส์ ยูไนเต็ด 0.5 - 10 รองลีดส์ ยูไนเต็ด $$$
03:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด เสมอ รองเชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด $$$
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
19:30 เร้ดดิ้ง บริสตอล ซิตี้ ปป - 5 รองบริสตอล ซิตี้ $$$
22:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด บอร์นมัธ เอเอฟซี 0.5/1 - 10 ต่อบอร์นมัธ เอเอฟซี $$$
22:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ ลูตัน ทาวน์ 0.5 - 10 ต่อคาร์ดิฟฟ์ซิตี้ $$$$
22:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ สโต๊ค ซิตี้ ลบสิบ สโต๊ค ซิตี้ $$$
22:00 นอริช ซิตี้ โคเวนทรี ซิตี้ 0.5/1 - 10 ต่อนอริช ซิตี้ $$$$
22:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0.5 ต่อดาร์บี้ เค้าท์ตี้ $$$$
22:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส บาร์นสลีย์ 0.5 ต่อแบล็คเบิร์น โรเวอร์ส $$$
22:00 วัดฟอร์ด เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0.5 ต่อวัดฟอร์ด $$$$
22:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ มิดเดิลสโบรห์ ปป - 5 รองฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ $$$
22:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ มิลล์วอลล์ เสมอ ต่อมิลล์วอลล์ $$$
ลาลิกา
20:00 เอลเช่ คาดิส ปป รองเอลเช่ $$$
22:15 บาเลนเซีย แอตเลติโก้ มาดริด 0.5/1 - 10 ต่อแอตเลติโก้ มาดริด $$$
00:30 ฮูเอสก้า เซบีย่า 0.5 - 10 ต่อเซบีย่า $$$
03:00 เรอัล มาดริด อลาเบส 1.5 - 5 รองอลาเบส $$$
เซเรียบี
20:00 เบรสชา โฟรซิโนเน่ ลบสิบ โฟรซิโนเน่ $$$
20:00 เอ็มโปลี วิเชนซ่า 0.5/1 - 10 ต่อเอ็มโปลี $$$$
20:00 เปสคารา ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี ปป - 10 รองเปสคารา $$$
20:00 ปิซ่า ชิตตาเดลล่า เสมอ รองชิตตาเดลล่า $$$
20:00 เอซี เวนิช อัสโคลี่ 0.5/1 - 10 ต่อเอซี เวนิช $$$$
22:00 มอนซ่า 1912 เรจจิน่า 0.5 รองเรจจิน่า $$$
อีเอฟแอลลีกทู
20:00 พอร์ทเวล เลย์ตัน โอเรียนท์ 0.5 - 5 รองเลย์ตัน โอเรียนท์ $$$
22:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์ เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 1 - 5 รองเซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด $$$
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
20:00 โรด้า เจซี เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี ปป - 10 รองเอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี $$$
22:30 ดอร์เดรชท์ อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 1/1.5 รองดอร์เดรชท์ $$$
เซเรียอา
21:00 ซัสเซาโล่ อินเตอร์ มิลาน 0.5/1 - 10 ต่ออินเตอร์ มิลาน $$$$
00:00 เบเนเวนโต้ ยูเวนตุส 1/1.5 - 10 รองเบเนเวนโต้ $$$
02:45 อตาลันต้า เวโรน่า 1.5 - 5 ต่ออตาลันต้า $$$
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
21:00 เกรอน็อบล์ ปารีส เอฟซี บวกสิบ ต่อเกรอน็อบล์ $$$
21:00 ตูลูส ชามัวร์ นิออร์ท 0.5 - 5 รองชามัวร์ นิออร์ท $$$
01:00 อฌักซิโอ้ เอฟซี แซมบี 0.5 - 10 รองเอฟซี แซมบี $$$
01:00 เอเจ โอแซร์ วาล็องเซียนส์ 0.5 รองวาล็องเซียนส์ $$$
01:00 ก็อง ชาโตรูซ์ 0.5 - 10 รองชาโตรูซ์ $$$
01:00 แกลร์กมงต์ ฟุต น็องซี่ 0.5 รองน็องซี่ $$$
01:00 ยูเอสแอล ดันเคอร์ ปัว เอฟซี ลบสิบ ปัว เอฟซี $$$
01:00 โรเดซ อเวรอน แก็งก็อง บวกสิบ ต่อแก็งก็อง $$$
01:00 โซโชซ์ เลอ อาฟร์ ปป - 5 รองเลอ อาฟร์ $$$
01:00 ทรัวส์ อาเมียงส์ 0.5 - 5 รองอาเมียงส์ $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
21:00 ฮาล์มสตัด ออร์ไกร์ท 0.5/1 ต่อฮาล์มสตัด $$$
21:00 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 1.5 - 10 ต่อเดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ $$$
21:00 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 1/1.5 - 5 รองเทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ $$$
21:00 ออสเตอร์ ไอเอฟ ลุงสกิล 1 ต่อออสเตอร์ ไอเอฟ $$$
21:00 จีเอไอเอส อโครโพลิส ไอเอฟ ปป รองอโครโพลิส ไอเอฟ $$$
21:00 ยูเมีย เอฟซี วาสเทราส เอสเค เอฟเค ปป - 10 รองยูเมีย เอฟซี $$$
Poland Ekstraklasa
21:00 สตอล เมียเลช จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก ปป - 5 รองสตอล เมียเลช $$$
23:30 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา สลาสค์ วรอคลาวน์ 0.5 - 5 รองป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา $$$
02:00 วิสล่า คราคอฟ ซาเกลบี้ ลูบิน เสมอ รองซาเกลบี้ ลูบิน $$$
บุนเดิสลีกา
21:30 เอาก์สบวร์ก ไฟร์บวร์ก ปป - 5 รองไฟร์บวร์ก $$$
21:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ โคโลญจน์ 1.5/2 ต่อโบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ $$$
21:30 แอร์เบ ไลป์ซิก อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 1.5/2 ต่อแอร์เบ ไลป์ซิก $$$
21:30 สตุ๊ตการ์ต บาเยิร์น มิวนิค 1.5/2 - 10 ต่อบาเยิร์น มิวนิค $$$
21:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต เสมอ รองไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต $$$
00:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค ชาลเก้ 04 1.5 ต่อโบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค $$$
เซกุนด้า ดิวิชั่น
22:00 ซาบาเดย์ ฟูเอนลาบราดา ปป - 10 รองซาบาเดย์ $$$
00:15 ราโย่ บาเยกาโน่ เอฟซี คาร์ทาเกน่า 0.5 ต่อราโย่ บาเยกาโน่ $$$
02:30 มิรานเดส คาสเตลล่อน 0.5 - 10 ต่อมิรานเดส $$$
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:00 ไวกิ้ง เอฟเค สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 0.5 - 10 รอง สตาร์ต คริสเตียนเซ่น $$$
00:00 เอสเค บรานน์ อาเลซุนด์ เอฟเค 1/1.5 รองอาเลซุนด์ เอฟเค $$$
ลีกวัน อังกฤษ
22:00 อิปสวิช ทาวน์ ชาร์ลตัน แอธเลติก ลบสิบ ชาร์ลตัน แอธเลติก $$$
22:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด สวินดอน ทาวน์ 0.5 - 10 สวินดอน ทาวน์ $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
22:00 มิดทิลแลนด์ อัลบอร์ก 0.5 - 10 รองอัลบอร์ก $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
22:15 แซงต์ ทรุยด็อง วาสแลนด์ บีเวเรน 0.5 ต่อแซงต์ ทรุยด็อง $$$
00:30 เซอร์เคอร์ บรูซ ราซิ่ง เกงค์ 0.5 - 5 รองเซอร์เคอร์ บรูซ $$$
02:45 มูสครอน เปรูเวลซ์ คลับบรูซ 1.5 ต่อคลับบรูซ $$$$
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
22:59 โอลิมปิก มาร์กเซย น็องต์ ปป - 10 รองน็องต์ $$$
03:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง บอร์กโดซ์ 2 - 10 ต่อปารีส แซงต์ แชร์กแมง $$$
ออสเตรีย บุนเดสลีกา
22:59 ซังค์ พอลเท่น เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 2 ต่อเร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก $$$
22:59 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก เสมอ รองเทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ $$$
22:59 สตวร์มกราซ ดับบริวเอสจี วัตเท่น 0.5/1 - 5 ต่อสตวร์มกราซ $$$
เอเรอดีวีซี
00:45 เอ็มเมน อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 2 ต่ออาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม $$$
02:00 เอดีโอ เดน ฮาก เอสซี ฮีเรนวีน 0.5/1 ต่อเอสซี ฮีเรนวีน $$$
03:00 วีวีวี เวนโล พีอีซี ซโวลล์ ปป - 10 รองวีวีวี เวนโล $$$
ปรีไมราลีกา
01:00 ซานตาคลารา ปอร์โต้ 1 ต่อปอร์โต้ $$$
03:30 สปอร์ติ้ง ลิสบอน โมไรเรนเซ่ 1.5/2 - 10 ต่อสปอร์ติ้ง ลิสบอน $$$$
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา
03:00 พัลไมรัส แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 0.5/1 ต่อพัลไมรัส $$$
03:00 ซานโตส สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 0.5/1 - 10 ต่อซานโตส $$$$
05:00 บาเฮีย บีเอ เซาเปาโล ปป รองบาเฮีย บีเอ $$$$
07:00 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ปป - 5 รองแอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันศุกร์ที่ 27 พฤศจิกายน 2563
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
14:00 เซตีซู 1-2 โลโคโมทีฟ อัสตานา
15:00 เอฟเค คัสไป 0-4 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า
15:00 ไกเซอร์ คีซีรอดา 1-2 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค
19:00 โทบอล คอสตาเนย์ 2-0 เอฟเค ทารัซ
Chinese FA Cup
14:35 เทียนจิน เทนด้า 1-0 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง
18:35 เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี 7-2 เหมยโชวเคอเจีย
Vietnam Championship U21
15:00 วินห์ลอง (ยู 21) 1-1 ลองแกน(ยู 21)
Bangladesh Premier League Women
15:25 Nasrin Sports Academy (w) 0-2 Bashundhara Kings (w)
Vietnam Women Championship
15:55 ฮา นอย 2 ( ญ ) 2-2 TNG Thai Nguyen (w)
18:25 ฮานอย(ญ) 1-0 Phong Phu Ha Nam (w)
Romania Liga 1 Women
16:00 อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) 2-0 Selena SN Constanta (w)
Algeria U20 Youth League
16:20 ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) 2-0 ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21)
16:30 อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) 0-1 ปาราดอ เอซี (ยู21)
16:40 เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 4-2 เอ็มซี โอราน (ยู21)
17:10 เจเอสคาไบลีย์(ยู21) 2-0 ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21)
QLD Division 1
16:30 โลแกน ไลท์นิ่ง 1-1 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์
Israel State League
16:55 ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน 4-1 MS Ironi Kuseife
17:00 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม 1-2 มัวดอน สปอร์ตทิร่า
17:00 เอฟซี ดิโมนา 5-1 ฮาโปเอล เบนาย ลอด
17:15 อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม 0-1 มัคคาบี้ ชารายิม
17:30 ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน 1-1 มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา
17:45 ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู 1-0 มัคคาบี้ ยาฟเน่
17:45 ฮาโปเอล แอชเคลอน 2-2 เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด
18:00 Hapoel Bueine 1-0 ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส
18:00 ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า 0-1 มัคคาบิ ทามร่า
18:00 เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา 1-3 มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
18:00 เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี 2-2 ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก
18:15 ชิมชอน คาฟร์ กาซิม 4-1 ฮาโปเอล อิกซาล
18:30 ฮาโปเอล คัวแคบ 0-0 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
17:00 เมลเบิร์น วิคตอรี่ 0-2 ปักกิ่ง กั๋วอัน
17:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 2-0 เพิร์ท กลอรี่
20:00 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด 2-1 เอฟซี โซล
20:00 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว 1-2 เอฟซี โตเกียว
Turkey 3. Ligi B
17:00 Mardin BB 0-3 เฟธิเยสปอร์
17:00 โตคัตสปอร์ 0-6 Tekirdagspor
Ukraine U21 Liga
17:00 ดนีโปร-1 (ยู 21) 3-2 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21)
18:00 ดินาโม เคียฟ (ยู 21) 3-2 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21)
18:30 พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) 0-0 Rukh Vynnyky U21
MEA Football Association Challenge Cup
17:00 เคนย่า (ยู 20) 2-1 ซูดาน (ยู 20)
20:00 บุรุนดี (ยู 20) 0-4 ซูดาน ใต้ (ยู 20)
Armenia Division 2
17:30 อรารัต เยเรวาน 2 0-3 บีเคเอ็มเอ เยเรวาน
17:30 พิวนิค บี 1-2 ชีรัค บี
Belarus Reserve League
17:30 ดินาโม มินส์(สำรอง) 4-2 บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง)
17:30 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 1-1 ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง)
18:00 ดินาโม เบรสต์(สำรอง) 2-1 เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง)
18:00 เอฟซี อิสลอช(สำรอง) 7-2 เอฟเค โกโรเดย่า(สำรอง)
18:00 สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) 4-0 อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง)
18:00 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 0-0 เอฟซี สโมเลวิชี่ (สำรอง)
19:00 ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) 2-2 เอฟซี มินส์ค(สำรอง)
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)
18:00 คาซัคสถาน(ญ) 0-3 มาซิโดเนีย (ญ)
20:00 แอลเบเนีย(ญ) 4-0 ไซปรัส (ญ)
22:00 โครเอเชีย(ญ) 1-0 ลิธัวเนีย (ญ)
22:00 เยอรมนี(ญ) 6-0 กรีซ(ญ)
22:59 รัสเซีย(ญ) 3-0 โคโซโว (ญ)
22:59 เอสโตเนีย (ญ) 0-4 ตุรกี (ญ)
02:00 ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) 3-2 เบลารุส(ญ)
02:00 โปรตุเกส(ญ) 1-0 สกอตแลนด์(ญ)
03:00 สเปน(ญ) 10-0 มอลโดวา (ญ)
03:00 ฝรั่งเศส(ญ) 3-0 ออสเตรีย(ญ)
อิรัก ลิก
18:00 Al Diwaniya 2-0 อัล โชลต้า
18:00 อัล ฮานลาบา 1-1 Alsinaat Alkahrabaiya
18:00 Al Talaba 1-1 Zakho
20:15 Al Qasim Sport Club 0-2 อัล-นาฟ
ซีเอเอฟคอนเฟเดอเรชันส์คัพ
18:00 Sagrada Esperanca 3-0 Mbabane Swallows
20:00 Amal Atbara 1-0 KVZSC
23:30 CI Kamsar 0-0 เรไนซานเซ
01:00 ยูเอส โมนาสตีร์ 2-0 Fasil Kenema
Portugal U23
18:30 ฟามาลิเคา(ยู 23) 1-1 บราก้า(ยู 23)
21:30 เลชอยส์ (ยู 23) 5-1 วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23)
ไทยลีก
18:30 นครราชสีมา เอฟซี 0-2 บางกอกกล๊าส เอฟซี
พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
19:00 มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์ 0-4 เอฟเค เซลเยซนิการ์
Hungary U19 A League
19:00 ปาคซิ เซ ยู 19 1-1 พัสกัสเอฟซี (ยู 19)
Saudi Arabia Division 2
19:10 อัล ลิยาช 1-1 Al-Washm
19:15 อัล มอจเซล 1-3 อัล โอลูบัช
19:15 Al-Sharq 1-0 Wajj
19:20 Al Kholood 4-2 Afief
19:20 อัลนาจม่า(ซาอุฯ) 1-1 Al-Trgee
19:30 ฮอตเทิร์น 0-1 Al-Rawdhah
07:35 Al Dahab 0-2 Al Selmiyah
Saudi Arabia Youth League
19:20 อัล-ทาวอน(เยาวชน) 3-1 อับฮา คลับ(เยาวชน)
19:45 อัล-อิติฮัด(เยาวชน) 0-0 อัล-ฟาร์ท(เยาวชน)
กระชับมิตร (สโมสร)
19:30 เอนพ์พี 3-0 เอล กัวน่า
21:00 Ceramica Cleopatra FC 2-0 เอล ดัคเลยาห์
UAE ลีก ดิวิชั่น 1
19:40 แมสฟุท 0-2 มาซาฟี่
19:40 อัลบาเตห์ 3-2 ดูบา อัลฮัสซัน
19:40 อัล อราบี 0-2 อัล ฮัมริยา
Bulgaria B PFG
19:45 โลโคโมทีฟ โซเฟีย 2-0 Septemvri Simitli
คูเวต ลีก
20:00 ไคตัน 1-4 คาซม่า
22:30 Burgan SC 0-1 อัล ซาเฮล
Israel Leumit League
20:00 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 3-0 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า
20:00 ฮาโปเอล อฟูล่า 1-0 ฮาโปเอล รามัต กาน
20:00 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 0-0 ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี
20:00 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 1-2 ฮาโปเอล อิกซาล
20:00 ฮาโปเอล ริซอน 2-0 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ
20:00 ฮาโปเอล รานาน่า เลื่อน คาฟร์ กาซิม
20:00 ฮาโปเอล นาซาเรท 5-1 ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม
20:00 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน 0-0 ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม
20:00 ฮาโปเอล รานาน่า เลื่อน คาฟร์ กาซิม
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ U23
20:00 นอริช ซิตี้ (ยู 23) 0-0 เบิร์นลี่ย์ (ยู 23)
20:00 มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) 2-3 เรดดิ้ง(ยู 23)
02:00 อาร์เซน่อล (ยู 23) 3-1 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23)
02:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) 1-1 เอฟเวอร์ตัน (ยู 23)
02:00 เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) 2-0 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23)
02:00 แอสตัน วิลล่า (ยู 23) 2-3 ฟูแล่ม(ยู 23)
Uruguay Segunda
20:00 วิลล่า เทเรซ่า 0-3 ไอเอ ซูด อเมริกา
03:00 โรชา เอฟซี 1-0 Albion FC
05:15 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล 3-1 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
07:30 วิลล่า เอสปาโนลา 3-2 ทาคูแรมโบ
Liga de Elite
20:00 เฉิงฟุง 1-7 เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า
Venezuela Segunda Division
20:00 แอตเลติโก้ เอลวิเกีย 4-2 รอยัลฟูเอนเตลา
23:10 ยูเรนา เอสซี 1-0 เดปอร์ตีโบ ซูเลีย
02:30 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส 3-2 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส
ชิลี พรีเมียร์ บี
20:30 เดปอร์เตส วัลดิเวีย 2-2 นูเบลนเซ่
06:15 ซานหลุยส์ คิวโลต เลื่อน ซานติเอโก มอร์นิ่ง
06:15 ซานหลุยส์ คิวโลต เลื่อน ซานติเอโก มอร์นิ่ง
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
20:30 ซีเอส กงส์ต็องตีน 0-0 ดับบิวเอ ทเลมเซน
20:30 เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ 1-1 เอ็มซี โอราน
21:00 อาร์ซี รีไลแซน 1-1 ปาราดัว เอซี
22:00 เจเอส คาบิลี่ 0-0 ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์
South Africa First League
20:30 Cape Town Spurs 1-1 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี
20:30 เคป ทาวน์ ออล สตาร์ 1-1 เจดีอาร์ สตาร์
UAE League Professional
21:00 อัล ด๊าฟร่า 1-2 อิตติฮัต คาลบา
21:00 อัล นาเซอร์ ดูไบ 1-0 บานนี่ ยาส
00:00 อัล ไอน์ 1-0 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
21:00 อัล แรมธ่า คลับ 2-1 อัลซอลส์
23:30 ชบับ อลอร์ดอน 0-0 อัล อาห์ลี
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
21:00 อรารัต เยเรวาน 1-1 เอฟซี โนอาห์
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21:00 อีสต์ เบงกอล 0-2 โมฮัน บากอน(อินเดีย)
กาตาร์ ลีก
21:30 อัล การาฟา 6-3 อัล คอร์
23:45 อัล ซาดด์ 3-1 อัมม์ ซาลาล
23:45 อัล-ดูฮาอิล 4-1 อัล คูไรติอัต
Saudi Arabia League
21:40 อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) 2-1 อัล ดาฮัม
23:40 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 1-0 อัล กาดาซิย่า
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก
02:00 ซามาเล็ค 1-2 เอล อาห์ลี
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
22:30 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 3-2 สลาเวีย โซเฟีย
Poland Division 2
22:59 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 0-5 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา
โรมาเนีย คัพ
22:59 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 1-1 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์
01:45 เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ 0-5 ซีเอส คราอิโอว่า
Malta First Division League
22:59 แพมเบิร์คแอทลีต้า 3-1 ซาน กวานน์ เอฟซี
03:15 Naxxar Lions 2-0 มกับบา เอฟซี
African Youth Championship
22:59 กินี (ยู 20) 1-2 แกมเบีย (ยู 20)
02:30 เซเนกัล (ยู 20) 0-0 กินี บิสเซา (ยู 20)
Burkina Faso League
22:59 RC Kadiogo 0-0 เอเอสเอฟ โบโบ
01:15 US Forces Armees 1-1 ASFA-Yennenga
ซือเปร์ลีก
23:30 อันคารากูคู 0-1 แทร็บซอนสปอร์
โปแลนด์ ลิกา 1
23:40 โกลนิค เลชน่า 2-0 เอลเคเอสลอดซ์
23:40 เมียดิซ เลกนิก้า 4-2 ออดราออปอเล
ฝรั่งเศส ลีก3
00:00 บาสเตีย ซีเอ 2-2 อูแอส กงการ์กโน่
00:00 เกรไตล์ 1-0 วิลเลฟรองเช
00:00 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 4-2 เซเต้ เอฟซี
00:00 โอร์แลงส์ ยูเอส 1-3 บรูค พีรอนนาส
00:00 ลียง ดูเชรี่ 2-0 บาสเตีย
00:00 Stade Briochin 1-0 บูโลญจน์
Poland Ekstraklasa
00:00 วิสล่า พล็อค 0-1 คราโคเวีย คราคอฟ
02:30 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 2-1 โปกอน เซซิน
Ukrainian Premier League
00:00 เอฟซี ลวีฟ 1-3 เอฟซี มาริอูพอล
เช็กเฟิสต์ลีก
00:00 ปาร์ดูบีตเซ 1-1 ซิกม่า โอโลมุช
00:00 ปาร์ดูบีตเซ 1-1 ซิกม่า โอโลมุช
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
00:00 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 3-2 คาร์มิโอทิสซ่า
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
00:00 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 0-3 สลาเวน โคปริฟนิก้า
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
00:30 ดาร์มสตัดท์ 4-0 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
00:30 ซังค์ เพาลี 0-1 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
00:30 เฮลซิงกอร์ 2-1 เฟรมัด อเมเจอร์
01:00 โคลดิ้ง 3-2 เวนด์ซีเซล
Austria Erste Division
00:30 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 2-3 ลาฟนิทซ์
00:30 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 4-1 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
00:30 เอสวี ฮอร์น 2-0 กราเซอร์ เอเค
00:30 คัพเฟ่นเบิร์ก 0-0 เอสเคยู อัมเสตทเทน
00:30 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 1-2 เอฟซี ไลเฟริ่ง
กระชับมิตรทีมชาติ
00:35 เนเธอร์แลนด์(ญ) 0-2 สหรัฐอเมริกา(ญ)
07:30 บราซิล (ญ) 6-0 เอกวาดอร์ (ญ)
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
00:45 เอสซี คัมบูร์ 3-1 เดน บอสช์
00:45 เอฟซี ออสส์ 0-0 เอ็นเอซี เบรด้า
03:00 เฮลมอนด์ สปอร์ต 1-0 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)
03:00 โวเลนดัม 2-2 อัลเมเร่ ซิตี้
เซกุนด้า ดิวิชั่น
01:00 เอดี อัลคอร์ค่อน 1-0 คิโรน่า
03:00 มาลาก้า 2-2 ซีดี ลูโก้
เยอรมันลีกา 3
01:00 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 1-2 เอสซี เวิร์ล
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
01:00 แรนเดอร์ส 2-1 โอเดนเซ่ บีเค
Switzerland Challenge League
01:00 อารัว 3-1 วินเตอร์ทูร์
01:00 เอสซี เครียนส์ 0-2 สเตด โลซาน อูชชี
02:00 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 2-0 เนอชาแตล ซามักซ์
02:00 เอฟซี วิล 1900 1-1 กราสฮ็อปเปอร์
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
01:00 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 1-2 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด
Mexico Liga MX Femenil
01:00 คลับ อเมริกา (ญ) 1-0 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ)
04:45 พูมาส ยูนัม (ญ) 1-1 มอนเทอร์เรย์(ญ)
08:00 เกเรตาโร(ญ) 1-2 อัตลาส(ญ)
Brazil L
01:00 Barra da Tijuca 0-1 AA Carapebus
01:00 บาร์รา มานซา เอฟซี 4-2 บาร์เซโลนาอีซี
01:00 Campo Grande CE 2-1 Perolas Negras
01:00 Mageense FC 6-0 เบลา วิสต้า
01:00 ติเกรส์ บราซิล 0-2 ซีจีไอ เอพริล 7
01:30 Casimiro de Abreu EC 1-0 เซเรส / อาร์เจ
Brazil Catarinense Division 2
01:00 Guarani de Palhoca 2-1 เมโตรโปลิตาโน เอสซี
BRA D4
01:00 แคมพิเนสเซ่ พีบี 0-0 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น
01:00 คอรูริเป้ เอไอ 1-0 วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ
01:00 ฟลอเรสต้า ซีอี 5-1 อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี
01:00 โกลโบ 3-0 Atletico Cajazeirense PB
01:00 ซัลเกโร เอซี 2-0 กัวรานี่ ซีอี
01:00 เอบีซี อาร์เอ็น 2-0 อีตาบายานา
01:00 เฟรย์ ปัวลิสตาโน่ 1-1 โปชิกัวร์ อาร์เอ็น
02:00 คาล์เด้นเซเอ็มจี 1-2 บราซิลเลียนเซ่
02:00 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ 0-1 ทูพีนัมบัส
02:00 เอสอี ตู กาม่า 2-1 Atletico Alagoinhas
Ghana Premier
01:00 Legon Cities FC 0-0 Medeama SC
ปรีไมราลีกา
02:00 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 2-0 ฟามาลิเคา
04:00 ซีดี ทอนเดลา 0-2 วิตอเรีย กิมาไรส์
เอเรอดีวีซี
02:00 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 0-2 อาร์เคซี วาลไวก์
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
02:00 KMSK Deinze 1-0 Club Brugge(U23)
ลีกา 1 ฮังการี
02:00 อูจเปสต์ 1-1 ปาคซิ เซ
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 อัลเวย์เรดดี้ 2-2 นาซิอองนาล โปโตซี
02:30 เรอัล ซานต้า ครูซ 4-2 ออโรร่า
04:25 รีล โปโตซี่ 0-1 คลับ กัวบิร่า
07:30 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 3-4 โบลิวาร์
Gibraltar Premier Division
02:00 ไลอ้อนยิบรอลตาร์ 0-1 ยูโรปาเอฟซี
Futsal Spain Division De Honor
02:00 Xota Magna Gurpea Futsal 3-2 คอร์โดบา(ฟุตซอล)
บุนเดิสลีกา
02:30 โวล์ฟสบวร์ก 5-3 แวร์เดอร์ เบรเมน
Futsal Italian Serie A
02:30 Phil diae Bolley 3-0 มานโตวาซี5 (ฟุตซอล)
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
02:45 เบรนท์ฟอร์ด 2-1 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
02:45 เคเอเอส ยูเปน 3-1 ชาเลอร์รัว
ลีกวัน อังกฤษ
02:45 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 1-1 ซันเดอร์แลนด์
คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ
02:45 น็อตต์สเคาน์ตี้ 3-0 วีลด์สโตน เอฟซี
คัมรีพรีเมียร์
02:45 บาลา ทาวน์ 3-1 นิวทาวน์ เอเอฟซี
เอฟเอคัพ
02:55 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 1-0 แบล็คเลย์ ทาวน์
พรีเมียร์ลีก
03:00 คริสตัล พาเลซ 0-2 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
ลาลิกา
03:00 เรอัล บายาโดลิด 1-1 เลบานเต้
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
03:00 สตารส์บูร์ก 1-1 แรนส์
เซเรียบี
03:00 คิเอโว่ 1-2 เลชเช่
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:00 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 0-3 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส
07:00 แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี 0-2 อารากัว เอฟซี
Spanish Bizkaia-Tercera Division
04:00 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 2-0 อาลูกัส ซีเอฟ
04:00 วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า 1-2 UD Guia
Mexico Segunda Division
04:00 อินเทล พาจา 2-0 อิราปัวโต้
Ecuador Copa Pilsener A
04:30 แอลดียู กีโต้ 3-0 โอลเมโด้รีโอบัมบา
07:00 มาชัค รูนา 2-3 คลับสปอร์ต เอเมเลค
Brazil women's League
05:00 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) 0-2 ซานโตส (ญ)
เซเรีย บี บราซิล
05:15 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 1-0 ปารานา พีอาร์
05:15 โอเอสเต้ 1-1 อเมริกา เอ็มจี
05:15 แซมปายโอ้ คอเรีย 0-1 บราซิล เด เปโลตัส
07:30 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 1-2 คอนฟิแองก้า
08:30 คุยอาบา 2-1 อาไว เอฟซี เอสซี
Colombia Copa Mustang A
06:00 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 1-2 เดปอร์ติโว เปไรร่า
08:10 มิลเลียนนาริออส 5-2 อ็องเซ่ กัลดาส
Brasileiro, Serie C
06:00 เอสซี เปซานดูปารา 1-0 โบตาโฟโก้ พีบี
Fiji cup
06:00 Dreketi FC 1-1 Taveuni FC
08:00 Bua FC 1-3 Savusavu
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
06:30 ก๋วยลีน่า 2-2 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่
นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ
07:00 ไวทาคีรีเรนจ์ ยูไนเต็ด 2-2 ทีม เวลริงตัน
07:00 เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง) 0-4 อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์เอเอฟซี
Japan Challenge League Women
08:30 Ryutsu Keizai University (W) 1-3 Norddea Hokkaido (w)
08:30 มหาวิทยาลัยทสึคุบะ (ญ) 0-3 มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ)
08:30 มหาวิทยาลัยวะเซะดะ เอเอฟซี (ญ) 5-0 โอคายาม่า ยูโนโก (ญ)