บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 13-04-2024

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
ต่อ 0.5 (ENG PR 21:00)
โบโลญญ่า
ต่อ 1 (ITA D1 01:45)
ยูเวนตุส
ต่อ 0/0.5 (ITA D1 22:59)
บอร์นมัธ เอเอฟซี
ต่อ เสมอ (ENG PR 23:30)
แอร์เบ ไลป์ซิก
สูง 3/3.5 (GER D1 20:30)
สตุ๊ตการ์ต
ต่อ 1 (GER D1 23:30)
มายอร์ก้า
รอง 0.5/1 (SPA D1 23:30)
ปอร์โต้
ต่อ 1.5 (POR D1 00:00)
เบรนท์ฟอร์ด
ต่อ 1/1.5 (ENG PR 21:00)
เต็ง เลบานเต้
ต่อ 0.5/1 (SPA D2 02:00)
เบซิคตัส เจเค
ต่อ 0.5/1 (TUR D1 22:59)
เซลติก
ต่อ 2 (SCO PR 21:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 13-04-2024

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง คิโรน่า
รอง 0.5 (SPA D1 19:00)
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
รอง 0/0.5 (ENG PR 18:30)
ลูตัน ทาวน์
รอง 2.5 (ENG PR 21:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
77077
bireleys 10 3/1/6 2.5 WWLWLLLlDL -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
77077
bireleys 1/9 15 (9) 500.00
LWWlL
LLlwD
LwLWl
-
-
-
-
-
download iOS app

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] 2. Bundesliga
  18:00  Holstein Kiel Holstein Kiel VS Osnabrueck  Osnabrueck  
  18:00  Wehen Wiesbaden Wehen Wiesbaden VS Fortuna Duesseldorf  Fortuna Duesseldorf  
  18:00  พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น VS Karlsruher SC  Karlsruher SC  
  01:30  ชาลเก้ 04 ชาลเก้ 04 VS Nuernberg  Nuernberg  
[วิเคราะห์บอล] LaLiga
  19:00  แอตฯ มาดริด แอตฯ มาดริด VS Girona  Girona  
  21:15  ราโย บาเยกาโน ราโย บาเยกาโน VS เคตาเฟ่  เคตาเฟ่  
  23:30  Mallorca Mallorca VS รีล มาดริด  รีล มาดริด  
  02:00  Cadiz Cadiz VS บาร์เซโลน่า  บาร์เซโลน่า  
[วิเคราะห์บอล] League One
  21:00  Fleetwood Fleetwood VS Northampton  Northampton  
  21:00  Carlisle Carlisle VS แบล็คพูล  แบล็คพูล  
  21:00  Cheltenham Cheltenham VS Bristol Rovers  Bristol Rovers  
  21:00  Cambridge U Cambridge U VS ชาร์ลตัน  ชาร์ลตัน  
  21:00  Barnsley Barnsley VS เรดดิ้ง  เรดดิ้ง  
  21:00  โบลตัน โบลตัน VS Portsmouth  Portsmouth  
  21:00  ดาร์บี้ ดาร์บี้ VS Leyton Orient  Leyton Orient  
  21:00  Oxford Oxford VS Peterborough  Peterborough  
  21:00  Stevenage Stevenage VS Burton  Burton  
  21:00  Port Vale Port Vale VS Exeter  Exeter  
  21:00  Lincoln City Lincoln City VS วีแกน  วีแกน  
  21:00  Shrewsbury Shrewsbury VS Wycombe  Wycombe  
[วิเคราะห์บอล] League Two
  21:00  Gillingham Gillingham VS Barrow  Barrow  
  21:00  Milton Keynes Dons Milton Keynes Dons VS Mansfield  Mansfield  
  21:00  Swindon Swindon VS AFC Wimbledon  AFC Wimbledon  
  21:00  Stockport County Stockport County VS Morecambe  Morecambe  
  21:00  Walsall Walsall VS Notts Co.  Notts Co.  
  21:00  Crewe Crewe VS Grimsby  Grimsby  
  21:00  Doncaster Doncaster VS Accrington  Accrington  
  21:00  Wrexham Wrexham VS Forest Green  Forest Green  
  21:00  Newport Newport VS Tranmere  Tranmere  
  21:00  Harrogate Town Harrogate Town VS Sutton United  Sutton United  
  21:00  Crawley Crawley VS Colchester  Colchester  
  21:00  Salford City Salford City VS Bradford  Bradford  
[วิเคราะห์บอล] Liga Portugal
  21:30  Vitoria de Guimaraes Vitoria de Guimaraes VS Farense  Farense  
  00:00  ปอร์โต้ ปอร์โต้ VS Famalicao  Famalicao  
  02:30  เอสโตริล เอสโตริล VS Braga  Braga  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ลีก
  18:30  Newcastle Newcastle VS สเปอร์ส  สเปอร์ส  
  21:00  แมนเชสเตอร์ ซิตี แมนเชสเตอร์ ซิตี VS Luton  Luton  
  21:00  ฟอเรสต์ ฟอเรสต์ VS Wolves  Wolves  
  21:00  เบิร์นลีย์ เบิร์นลีย์ VS ไบร์ทตัน  ไบร์ทตัน  
  21:00  เบรนท์ฟอร์ด เบรนท์ฟอร์ด VS Sheffield United  Sheffield United  
  23:30  บอร์นมัธ บอร์นมัธ VS แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด  แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด  
[วิเคราะห์บอล] บุนเดสลีกา
  20:30  RB Leipzig RB Leipzig VS โวล์ฟสบวร์ก  โวล์ฟสบวร์ก  
  20:30  บาเยิร์น มิวนิค บาเยิร์น มิวนิค VS FC Koln  FC Koln  
  20:30  Bochum Bochum VS FC Heidenheim  FC Heidenheim  
  20:30  กลัดบัค กลัดบัค VS ดอร์ทมุนด์  ดอร์ทมุนด์  
  20:30  ไมนซ์ ไมนซ์ VS ฮอฟเฟนไฮม์  ฮอฟเฟนไฮม์  
  23:30  สตุ๊ตการ์ท สตุ๊ตการ์ท VS แฟรงค์เฟิร์ต  แฟรงค์เฟิร์ต  
[วิเคราะห์บอล] กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ
  20:00  Lecce Lecce VS เอ็มโปลี  เอ็มโปลี  
  23:00  โตริโน โตริโน VS ยูเวนตุส  ยูเวนตุส  
  01:45  Bologna Bologna VS Monza  Monza  
[วิเคราะห์บอล] ลีกเอิง
  22:00  Strasbourg Strasbourg VS แรงส์  แรงส์  
  02:00  แรนส์ แรนส์ VS ตูลูส  ตูลูส  
[วิเคราะห์บอล] แชมเปี้ยนชิพ
  18:30  ลีดส์ ลีดส์ VS แบล็คเบิร์น  แบล็คเบิร์น  
  21:00  Preston Preston VS นอริช  นอริช  
  21:00  ฮัลล์ ซิตี ฮัลล์ ซิตี VS ควีนส์ ปาร์ค  ควีนส์ ปาร์ค  
  21:00  เซาแธมป์ตัน เซาแธมป์ตัน VS วัตฟอร์ด  วัตฟอร์ด  
  21:00  อิปสวิช อิปสวิช VS โบโร่  โบโร่  
  21:00  เวสต์ บรอมวิช เวสต์ บรอมวิช VS ซันเดอร์แลนด์  ซันเดอร์แลนด์  
  21:00  Bristol City Bristol City VS ฮัดเดอร์ฟิลด์  ฮัดเดอร์ฟิลด์  
  21:00  มิลล์วอลล์ มิลล์วอลล์ VS คาร์ดิฟฟ์  คาร์ดิฟฟ์  
  21:00  สวอนซี สวอนซี VS ร็อตเธอร์แฮม  ร็อตเธอร์แฮม  
  21:00  เชฟฯเว้นส์เดย์ เชฟฯเว้นส์เดย์ VS สโต๊ค ซิตี  สโต๊ค ซิตี  
  21:00  เบอร์มิงแฮม เบอร์มิงแฮม VS Coventry  Coventry  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ดัตช์
  21:30  พีเอสวี พีเอสวี VS วิเทสส์  วิเทสส์  
  23:45  อัคร์มาร์ อัคร์มาร์ VS RKC Waalwijk  RKC Waalwijk  
  02:00  Almere City FC Almere City FC VS Sparta Rotterdam  Sparta Rotterdam  
[วิเคราะห์บอล] รัสเซีย
  18:00  PFC Sochi PFC Sochi VS สปาร์ตัก มอสโค  สปาร์ตัก มอสโค  
  20:30  FK Akhmat FK Akhmat VS Baltika  Baltika  
  21:00  คราสโนด้าร์ FC คราสโนด้าร์ FC VS เซนิต  เซนิต  
  23:30  Lokomotiv Moscow Lokomotiv Moscow VS ซีเอสเคเอ มอสโค  ซีเอสเคเอ มอสโค  
[วิเคราะห์บอล] ตุรกี
  17:30  คาซิมปาซา คาซิมปาซา VS คอนยาสปอร์  คอนยาสปอร์  
  20:00  Ankaragucu Ankaragucu VS Gaziantep FK  Gaziantep FK  
  23:00  Adana Demirspor Adana Demirspor VS Kayserispor  Kayserispor  
  23:00  เบซิคตัส เบซิคตัส VS Samsunspor  Samsunspor  
[วิเคราะห์บอล] บราซิล ซีรี่ส์ เอ
  04:30  อินเตอร์นาซิอองนาล อินเตอร์นาซิอองนาล VS บาเฮีย  บาเฮีย  
  04:30  คริซิอุม่า คริซิอุม่า VS Juventude  Juventude  
[วิเคราะห์บอล] เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์
  03:45  พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ VS Los Angeles FC  Los Angeles FC  
  06:30  Charlotte FC Charlotte FC VS โตรอนโต้  โตรอนโต้  
  06:30  ดีซี ยูไนเต็ด ดีซี ยูไนเต็ด VS Orlando City  Orlando City  
  06:30  นิวยอร์ค เรดบูลส์ นิวยอร์ค เรดบูลส์ VS Chicago Fire FC  Chicago Fire FC  
  06:30  New York City FC New York City FC VS New England Revolution  New England Revolution  
  06:30  CF Montreal CF Montreal VS FC Cincinnati  FC Cincinnati  
[วิเคราะห์บอล] Premiership
  21:00  Motherwell Motherwell VS Hibernian  Hibernian  
  21:00  เซลติก เซลติก VS St. Mirren  St. Mirren  
  21:00  Aberdeen Aberdeen VS Dundee FC  Dundee FC  
  21:00  St. Johnstone St. Johnstone VS Kilmarnock  Kilmarnock  
  21:00  Hearts Hearts VS Livingston  Livingston  
download iOS app

ข่าวฟุตบอล

download iOS app

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันเสาร์ที่ 13 เมษายน 2567
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ซือเปร์ลีก
17:30 คาซิมปาซ่า คอนยาสปอร์ 0/0.5 รอง คอนยาสปอร์
20:00 อันคารากูคู กาเซียนเท็ป B.B. 0.5 รอง กาเซียนเท็ป B.B.
22:59 อดาน่า เดมิร์สปอร์ เคย์เซริสปอร์ 0.5 รอง เคย์เซริสปอร์
22:59 เบซิคตัส เจเค ซัมซั่นสปอร์ 0.5/1 ต่อ เบซิคตัส เจเค
ไวเคาส์ลีกา
18:00 อิลเวส แทมเปเร่ กนิสตัน เฮลซิงกิ 0.5/1 รอง กนิสตัน เฮลซิงกิ
21:00 ไอเอฟเค มารีฮามน์ คูพีเอส 0.5/1 ต่อ คูพีเอส
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
18:00 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 0.5 ต่อ ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
18:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 คาร์ลสรูห์ เอสซี 0/0.5 ต่อ เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
18:00 โฮลสไตน์ คีล วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 1/1.5 รอง วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
01:30 ชาลเก้ 04 เนิร์นแบร์ก 0.5/1 รอง เนิร์นแบร์ก
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
18:30 ลีดส์ ยูไนเต็ด แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 1.5 ต่อ ลีดส์ ยูไนเต็ด
21:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ โคเวนทรี ซิตี้ 0/0.5 รอง เบอร์มิงแฮม ซิตี้
21:00 บริสตอล ซิตี้ ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 0/0.5 ต่อ บริสตอล ซิตี้
21:00 ฮัลล์ ซิตี้ ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 0/0.5 รอง ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
21:00 อิปสวิช ทาวน์ มิดเดิลสโบรห์ 0.5/1 รอง มิดเดิลสโบรห์
21:00 มิลล์วอลล์ คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0.5 รอง คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ นอริช ซิตี้ 0/0.5 ต่อ นอริช ซิตี้
21:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ สโต๊ค ซิตี้ เสมอ ต่อ เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
21:00 เซาแธมป์ตัน วัดฟอร์ด 1/1.5 รอง วัดฟอร์ด
21:00 สวอนซี ซิตี้ ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 1/1.5 รอง ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน ซันเดอร์แลนด์ 0.5 รอง ซันเดอร์แลนด์
พรีเมียร์ลีก
18:30 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 0/0.5 รอง นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
21:00 เบรนท์ฟอร์ด เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 1/1.5 ต่อ เบรนท์ฟอร์ด
21:00 เบิร์นลี่ย์ ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 0.5 ต่อ ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ ลูตัน ทาวน์ 2.5 รอง ลูตัน ทาวน์
21:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ วูล์ฟแฮมป์ตัน 0/0.5 รอง วูล์ฟแฮมป์ตัน
23:30 บอร์นมัธ เอเอฟซี แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด เสมอ ต่อ บอร์นมัธ เอเอฟซี
เซเรียบี
19:00 ปิซ่า เฟอรัลพิซาโล 0.5 ต่อ ปิซ่า
19:00 เครโมเนเซ่ แตร์นาน่า 1 รอง แตร์นาน่า
19:00 โคโม บารี 0.5/1 ต่อ โคโม
19:00 ชิตตาเดลล่า อัสโคลี่ 0/0.5 รอง อัสโคลี่
19:00 ซามพ์โดเรีย ซุดติโรล อัลโต้ 0.5 ต่อ ซามพ์โดเรีย
21:15 ปาร์ม่า สเปเซีย 0.5/1 ต่อ ปาร์ม่า
21:15 เลชโก้ เรจเจียนา เสมอ ต่อ เลชโก้
21:15 โคเซนซ่า 1914 ปาแลร์โม่ เสมอ ต่อ ปาแลร์โม่
ลาลิกา
19:00 แอตเลติโก้ มาดริด คิโรน่า 0.5 รอง คิโรน่า
21:15 ราโย่ บาเยกาโน่ เกตาเฟ่ 0/0.5 รอง เกตาเฟ่
23:30 มายอร์ก้า เรอัล มาดริด 0.5/1 รอง มายอร์ก้า
02:00 กาดิซ บาร์เซโลน่า 0.5 รอง กาดิซ
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า
20:00 สตอล เมียเลช วิดซอว์ ลอดส์ 0/0.5 ต่อ วิดซอว์ ลอดส์
22:30 พุชช่า นิโปโลมิเช่ เลช พอซนาน 0.5/1 รอง เลช พอซนาน
01:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา ลีเกีย วอร์ซอว์ 0/0.5 รอง ลีเกีย วอร์ซอว์
ลีกเดอซ์
20:00 อฌักซิโอ้ แซงต์ เอเตียน 0/0.5 รอง อฌักซิโอ้
00:00 วาล็องเซียนส์ ปัว เอฟซี 0/0.5 รอง วาล็องเซียนส์
00:00 ทรัวส์ ปารีส เอฟซี 0/0.5 รอง ทรัวส์
00:00 เกววีลย์ อูแอส เอเจ โอแซร์ 0.5 ต่อ เอเจ โอแซร์
00:00 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี อานซี 0/0.5 รอง สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี
00:00 ยูเอสแอล ดันเคอร์ แก็งก็อง 0/0.5 ต่อ แก็งก็อง
00:00 ก็อง โรเดซ อเวรอน 0/0.5 ต่อ ก็อง
00:00 บอร์กโดซ์ บาสเตีย 0.5 รอง บาสเตีย
00:00 อูแอส กงการ์กโน่ อาเมียงส์ เสมอ ต่อ อาเมียงส์
เซเรียอา
20:00 เลชเช่ เอ็มโปลี 0/0.5 รอง เอ็มโปลี
22:59 โตริโน่ ยูเวนตุส 0/0.5 ต่อ ยูเวนตุส
01:45 โบโลญญ่า มอนซ่า 1912 1 ต่อ โบโลญญ่า
บุนเดิสลีกา
20:30 แอร์เบ ไลป์ซิก โวล์ฟสบวร์ก 1.5 รอง โวล์ฟสบวร์ก
20:30 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 0.5 รอง ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
20:30 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม ไฮน์เดนเฮลม์ 0/0.5 ต่อ เฟาเอฟแอล โบคุ่ม
20:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 0.5 รอง โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
20:30 บาเยิร์น มิวนิค โคโลญจน์ 2 รอง โคโลญจน์
23:30 สตุ๊ตการ์ต ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 1/1.5 ต่อ สตุ๊ตการ์ต
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
21:00 Jeunesse Molenbeek เคเอเอส ยูเปน 0/0.5 รอง เคเอเอส ยูเปน
23:15 เมเชเลน เวสเตอร์โล 0.5/1 รอง เวสเตอร์โล
01:45 ราซิ่ง เกงค์ เซอร์เคอร์ บรูซ 0.5 รอง เซอร์เคอร์ บรูซ
สกอตติชพรีเมียร์ชิป
21:00 อเบอร์ดีน ดันดี 0.5 รอง ดันดี
21:00 เซลติก เซนต์ เมียร์เรน 2 ต่อ เซลติก
21:00 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี ลิฟวิงสตัน 1/1.5 ต่อ ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี
21:00 มาเธอร์เวลล์ ฮิเบอร์เนี่ยน เสมอ ต่อ มาเธอร์เวลล์
21:00 เซนต์ จอห์นสโตน คิลมาร์น็อค 0.5 รอง เซนต์ จอห์นสโตน
ลีกวัน อังกฤษ
21:00 บาร์นสลีย์ เร้ดดิ้ง 0.5/1 รอง เร้ดดิ้ง
21:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์ พอร์ทสมัธ 0/0.5 รอง พอร์ทสมัธ
21:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด ชาร์ลตัน แอธเลติก เสมอ ต่อ ชาร์ลตัน แอธเลติก
21:00 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด แบล็คพูล 0.5/1 ต่อ แบล็คพูล
21:00 เชลแน่ม ทาวน์ บริสตอล โรเวอร์ส 0.5 รอง บริสตอล โรเวอร์ส
21:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ เลย์ตัน โอเรียนท์ 1 รอง เลย์ตัน โอเรียนท์
21:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์ นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0.5 รอง นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์
21:00 ลินคอล์น ซิตี้ วีแกน แอธเลติก 0.5/1 ต่อ ลินคอล์น ซิตี้
21:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด เสมอ ต่อ ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00 พอร์ทเวล เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 0/0.5 ต่อ พอร์ทเวล
21:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส เสมอ ต่อ ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00 สตีฟเนจ โบโรห์ เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1 รอง เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
เซกุนด้า ดิวิชั่น
21:15 สปอร์ติ้ง กิฆอน เอฟซี คาร์ทาเกน่า 0.5/1 ต่อ สปอร์ติ้ง กิฆอน
23:30 เรอัล บายาโดลิด เอลเดนเซ่ 0.5/1 ต่อ เรอัล บายาโดลิด
02:00 เลบานเต้ เอสดี อมอเรเบียต้า 0.5/1 ต่อ เลบานเต้
เอเรอดีวีซี
21:30 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น วิเทสส์ อาร์นเฮม 3 รอง วิเทสส์ อาร์นเฮม
23:45 อาแซด อัลค์มาร์ อาร์เคซี วาลไวก์ 1.5 รอง อาร์เคซี วาลไวก์
02:00 อัลเมเร่ ซิตี้ สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม เสมอ ต่อ สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
ปรีไมราลีกา
21:30 วิตอเรีย กิมาไรส์ เอสซี เฟยเรนเซ่ 1 ต่อ วิตอเรีย กิมาไรส์
00:00 ปอร์โต้ ฟามาลิเคา 1.5 ต่อ ปอร์โต้
02:30 เอสโตริล สปอร์ติ้ง บราก้า 0.5/1 รอง เอสโตริล
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
22:00 สตารส์บูร์ก แร็งส์ เสมอ ต่อ แร็งส์
02:00 แรนส์ ตูลูส 0.5 ต่อ แรนส์
สวิสซูเปอร์ลีก
22:59 กราสฮ็อปเปอร์ ลูกาโน 0/0.5 ต่อ ลูกาโน
22:59 ลัวซานนี สปอร์ท เอฟซี ซูริค เสมอ ต่อ เอฟซี ซูริค
01:30 เซนต์ กัลเลน อีเวอร์ดอน 1/1.5 ต่อ เซนต์ กัลเลน
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 เฟรดริกซ์สตรัด ชาร์ปบอร์ก 08 เสมอ รอง ชาร์ปบอร์ก 08
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
03:00 คลับ อัตเลตีโก ติเกร ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 0/0.5 ต่อ ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่
05:00 ซีเอ ฮูราแคน แอดเลติโก ทูคูแมน 0.5 ต่อ ซีเอ ฮูราแคน
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา
04:30 คริคูม่า ยูเวนตูเด้ 0/0.5 รอง ยูเวนตูเด้
04:30 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส บาเฮีย บีเอ 0.5/1 รอง บาเฮีย บีเอ
07:00 เซาเปาโล ฟอร์ตาเลซ่า 0.5 ต่อ เซาเปาโล
07:00 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ บรากันติโน้ 0.5 รอง บรากันติโน้

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันศุกร์ที่ 12 เมษายน 2567
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
India R League A Division
12:00 Royal Jaipur 0-0 Jaipur Elite
เอ-ลีก
14:00 เวลริงตัน โฟนิค 1-0 เมลเบิร์น วิคตอรี่
16:45 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 1-2 FC Macarthur
Central Premier League
14:15 นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 1-5 เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง)
Northern New Zealand League
14:30 West Coast Rangers 0-3 โอคแลนด์ ซิตี้
Northern NSW U20 League
15:00 แบงก์สทาวน์ซิตี้ไลออนส์ (ยู20) 4-0 แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ (ยู 20)
Israel C League
15:00 Maccabi Kiryat Gat 0-2 Maccabi Ramla
15:00 มัคคาบิ ทามร่า 1-9 อาฮี เอเคอร์
18:40 MS Tirat HaCarmel 1-0 ฮาโปเอล บีไน มัสมัส
18:45 เบต้า รามัท กาน 1-0 ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน
18:45 มัคคาบี้ เนฟ ชาอานาน เอลแดด 1-2 Beitar Haifa Yakov
18:45 เบต้าเปตะห์ ติกวา 2-1 Sporting Club Tel Aviv
18:45 มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา 1-1 ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน
18:45 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 3-2 ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน
18:50 เอฟซี ทีเซียเรีย ทัมร่า 6-1 Shafaram
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
15:00 เอฟเค อูราล (เยาวชน) 1-1 Chertanovo Moscow Youth
17:00 Fakel Youth 0-1 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง)
17:00 FK Nizhny Novgorod Youth 1-2 เอฟเค โอเรนบูร์ก(เยาวชน)
17:00 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 3-5 เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน)
17:00 รูบิน คาซาน (สำรอง) 0-2 โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน)
19:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 2-1 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน)
19:00 ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 0-0 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน)
20:00 Baltika Kaliningrad Youth 0-1 Konopliev Youth
21:00 พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) 2-0 ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน)
21:00 สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 3-0 Strogino Youth
Israel State League
15:00 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม 3-0 ฮาโปเอล คัวแคบ
15:45 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 4-1 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี
16:00 ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน 1-0 ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา
17:00 ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า 2-2 มัคคาบี้ นูเจแดท อาร์เมด
17:00 มัวดอน สปอร์ตทิร่า 2-2 Kiryat Yam SC
17:00 ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา 0-3 ไอโรนี่ เนเชอร์
17:30 ไอออนนิ โมดิอิน 1-1 มัคคาบี้ ชารายิม
17:30 Tzeirey Um El Fahem 2-2 ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา
17:35 อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม 1-2 ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม
17:45 ฮาโปเอล รานาน่า 1-0 ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี
18:00 มัคคาบี้ ยาฟเน่ 2-3 เอฟซี ดิโมนา
19:00 Hapoel Bueine 0-0 เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี
19:00 เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด 0-1 เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด
20:00 ชิมชอน เทลลอาวีฟ 4-0 ชิมชอน คาฟร์ กาซิม
Australia NPL Victoria U23 A
15:10 Northcote City U23 1-4 Melbourne City U23
15:15 Preston Lions U23 8-0 Caroline Springs George Cross U23
Australia NPL Victoria U23
15:15 Oakleigh Cannons U23 0-0 Avondale U23
Greece U19
15:30 พานเซอร์ไรกอส(ยู 19) 1-2 เออีเค เอเธนส์ (ยู 19)
22:00 โอลิมเปียกอส(ยู 19) 1-0 อโตรมิโตส (ยู 19)
Australia SA Premier League Women Reserves
15:45 Adelaide City Reserves (W) 6-0 Flinders United Reserves (W)
Australia Darwin Premier League
16:00 Port Darwin FC 2-0 Garuda FC
18:00 Hellenic AC 3-2 Darwin Olympics
Ukraine Division 3
16:00 FC Trostianets 1-1 นีว่า วินนีตเซีย
16:15 Kremin B Kremenchuk 1-1 Rukh Lviv II
16:30 Real Pharma Ovidiopol 0-3 Zvyahel NV
17:00 Lokomotiv Kyiv 2-0 Skala 1911 Stryi
17:45 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 1-1 Kudrivka
18:30 UCSA 0-1 Druzhba Myrivka
Kazakhstan Division 1
16:00 เอฟเค คัสไป 4-1 อัลไต เอฟเค
18:00 Ulytau Zhezkazgan 1-2 อักฮซายิก โอรอล
Ukraine U21 Liga
16:00 โอโบลอน เคียฟ ยู21 1-1 FC Mynai U21
16:00 Rukh Vynnyky U21 0-3 ครีฟบาส ยู21
17:00 พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) 1-2 ดินาโม เคียฟ (ยู 21)
กระชับมิตร (สโมสร)
16:00 อาแซด อัลค์มาร์ (ญ) 2-1 เอฟซี อูเทร็คท์(ญ)
18:45 แทมปิเนส โรเวอร์ส 3-3 บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี
22:59 อัล อราบี 1-0 อัล ชาร์จาห์
Australia Tasmania Super League Women
16:30 Riverside Olympic (W) 0-6 Devonport Strikers (W)
India Shillong Premier League
16:30 Nongthymai SC 1-2 Mawlai SC
Australia Victoria State League
16:30 บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี 2-2 อัลโตน่า ซิตี้
16:30 นูนาวาดิ้ง ซิตี้ 2-2 North Sunshine Eagles
17:30 พาสโค วอลล์ เอสซี 0-1 Essendon Royals
ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
16:30 เซ้าท์ เมลเบิร์น 3-0 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย
16:30 เมลเบิร์น ไนท์ 0-1 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด
17:00 โอคไลจ์ แคนนอนส์ 1-2 อาวอนดาเล่ เอฟซี
ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
16:30 ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) 0-0 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค
พรีเมียร์ลีก ยูเครน
16:45 SC Poltava 2-1 Ahrobiznes TSK Romny
17:30 FC Livyi Bereh 0-1 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ
18:00 FK Yarud Mariupol 0-0 FK Nyva Buzova
Australia New South Wales League 2
17:00 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 2-5 แบงส์ทาวน์ยูไนเต็ด เอฟซี
17:00 Hawkesbury City SC 3-2 Gladesville Ryde Magic
อุซเบกิสถาน คัพ
17:00 Jizak 1-2 ปัคตากอร์
17:00 เมตาลุค เบคาเบด 5-0 Sirdaryo FA
18:00 FK Olympic Tashkent B 2-1 คิซิลคัม ซารัชโชน
20:30 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า 2-0 FK Do stlik Tashkent
Australian Welsh League
17:00 แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ 1-1 แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี
Korea Womens League
17:00 ฮวาชอน (ญ) 2-4 ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ)
เจลีก ดิวิชัน 1
17:00 คาชิว่า เรย์โซล 1-0 อูราวะ เรด ไดมอนส์
Australia Queensland State Women's Premier League
17:15 Brisbane City (W) 4-2 บริสเบน โอลิมปิค หญิง
Australia Victoria State League 1
17:30 Collingwood 2-7 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล
Australian cloth
17:30 บริสเบน เคไนท์ส 5-0 เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์
India Goa Professional League
17:30 Cortalim Villagers 1-3 Pax of Nagoa
Australia Victorian Division 1
17:30 เปรสตัน ไลออนส์ 2-1 Caroline Springs George Cross
17:30 นอร์ธโคท์ซิตี้ 3-1 เมลเบิร์น ฮาร์ท(เยาวชน)
Australia New South Wales NPL Women
17:45 แอดิเลด ซิตี้ หญิง 1-1 Flinders United (W)
Czech Republic U19 League
18:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) 0-2 สโลวัคโก้ (ยู 19)
Liga de Elite
18:00 Windsor Arch Ka I 0-6 Lun Lok
20:00 Chao Pak Kei 6-0 มหาวิทยาลัยมาเก๊า
Tajikistan Vysshaya Liga
18:00 FC Kuktosh 0-0 Regar-TadAZ Tursunzoda
18:00 เอฟเค คูจานด์ 1-3 Khosilot Parkhar
Tanzania Ligue 1
18:00 ทานซาเนีย ไพรซัน 1-1 เคเอ็มซี เอฟซี
20:00 Mashujaa FC 1-2 คอสเทล ยูนิออน
อินเดียลีกดิวิชั่น 1
18:00 โกคูลัม เคราล่า เอฟซี 6-1 ทีอาร์เอยู เอฟซี
Mongolia Premier League
18:15 Bayanzurkh Sporting Ilch 1-3 Tuv Buganuud
England U21 Professional Development League 2
19:00 วีแกน แอธเลติก(U21) 1-2 ฮัลล์ซิตี้(ยู21)
20:00 Peterborough U21 1-0 Fleetwood Town U21
Bulgaria B PFG
19:00 สปาร์ตัก วาร์นา 2-1 FC Dobrudzha
Iran Div 2
19:00 Espad Tehran 1-0 Shahid Ghandi
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
19:00 เอฟซี พิวนิค 2-1 อลาชเคิร์ต
22:00 อารารัต 2-1 อรารัต เยเรวาน
Liberia National League Women
19:00 Ravia Angels FC (W) 3-1 Ambassador FC (W)
Croatia 2.HNL
19:50 เอ็นเค จารูน 0-1 NK Dubrava Zagreb
Moldova Division 2
20:00 Flacara Falesti 3-2 เรอัล ซัคเซส
20:00 สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ 0-1 เอฟซี เชอร์ริฟ บี
20:00 ซีเอฟ กาเกาเซีย 2-3 วิคตอเรีย บาร์ดาร์
Kosovo Division 1
20:00 KF Prishtina e Re 1-0 KF Vjosa
Ethiopia Premier League
20:00 Fasil Kenema 2-2 Hambericho Durame
22:59 Bahir Dar Kenema FC 1-1 Kedus Giorgis
Israel Leumit League
20:00 Ihud Bnei Shefaram 1-2 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
20:00 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 1-1 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน
20:00 มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา 1-2 ฮาโปเอล ริซอน
20:00 คาฟร์ กาซิม 1-2 ฮาโปเอล แอคโค่
20:00 ฮาโปเอล นาซาเรท 2-1 ฮาโปเอล อฟูล่า
20:00 ฮาโปเอล รามัต กาน 1-1 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม
20:00 ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 2-2 มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
20:00 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 1-0 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า
Cameroon Elite One
20:00 Fovu de Baham 1-2 พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา
20:00 FC Gazelle 1-0 Colombe du Dja et Lobo
20:00 ไดนาโม เดอ ดูอาลา 0-1 สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง
22:00 Victoria Utd Limbe 2-1 โคตอน สปอร์ต
22:00 ยัง สปอร์ต 0-1 Canon Yaounde
22:00 ยูเนี่ยน ดูอาลา 1-1 AS Fortuna Mfou
Albania Division 2
20:00 เอฟเค โวร่า 2-3 ฟลามุลตารี่ โวลเร่
Columbia U19 League
20:00 Envigado U19 3-0 Leones U19
พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
20:30 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 3-1 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค
01:30 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 1-0 FK Sloga Doboj
Poland III Liga
20:30 Gawin Sleza Wroclaw 3-0 Karkonosze Jelenia Gora
22:00 Unia Swarzedz 1-0 Swit Szczecin
22:00 Unia Solec Kujawski 1-1 MKS Notec Czarnkow
22:59 Bron Radom 0-0 Mlawianka Mlawa
00:00 KS Wiazownica 1-1 Swidniczanka Swidnik
00:30 MKS Trzebinia 2-3 Luban Maniowy
Algeria Regional League
20:50 Guettar El Aiche 1-2 IRB Ain Smara
Romania - Liga 3 Seria
21:00 ยูนิเรีย บาสคอฟ 2-0 เอซีเอส ฟลาคาร่า โฮเรซู
21:00 CS Avantul Periam 0-3 ACS Progresul Pecica
21:00 แอลเนียเต้ โมเดลู 2-1 ACS Progresul Fundulea
21:00 ซีเอสเอ็มรามนิคู 3-0 ซีเอส วิโตรุล แดสตี้
21:00 CS Sporting Rosiori 5-0 ACS Cozia Calimanesti
21:00 ดูนาเรีย คาลาราซี 2-0 ACS LPS HD Clinceni
21:00 Muscelul Campulung 2-0 CS Tricolorul Breaza
21:00 ซีเอส ซานาต้าเทว คูลจ์ 3-0 Baile Felix
21:00 ACS Sepsi II 2-1 Odorheiu Secuiesc
21:00 ACS Targu Mures 1898 3-0 ACS Viitorul Cluj
United Arab Emirates U21
21:00 อัล-จาซีร่า(เอมิเรตส์) (ยู 21) 1-2 อัลไอน์ (ยู 21)
Slovenia U19
21:00 เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) 3-2 ดอมซาเล่ (ยู 19)
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21:00 ไฮเดอราบัด 1-3 เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี
พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
21:00 เมส ราฟซานจาน 2-2 เพย์กัน
21:20 เซปาฮัน 0-0 นาซซาจี้ มาซานดาราน
21:30 บาดราน เอฟซี 1-0 ฟูแลด ครูเซสตัน
21:30 เอสเตกัล คูซสถาน 2-1 ซาแนท นาฟ
21:30 ซอร์คพูชาน พักแดชท์ 1-0 กอล โกฮาร์ เอฟซี
21:30 อลูมิเนียม อารัก เอฟซี 0-1 เอสเตกฮลัล
21:50 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ 1-4 ซบ อฮัน
23:30 เพอร์เซโปลิส 1-0 มาลาวัน
Liberia Second Division
21:20 Pags FC 1-1 Junior Pro FC
22:59 Blackman Warriors 2-2 Gardnersville FC
Croatia 3.Division
21:30 Kustosija 2-0 NK Grobnican
21:30 ดราโกโวลแยค 2-1 มลาโดสต์ ซดราโลวี
21:30 เอ็นเค โอปาติยา 0-0 Jadran LP
21:30 บีเยลอวาร์ 2-0 เอ็นเค คาร์โลแวค
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก
21:30 เอฟเค วิเท็บส์ค 2-0 ซลูตัสค์
โรมาเนีย ลีกา1
21:30 ยูทีเอ อารัด 1-3 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์
00:30 ซีเอส คราอิโอว่า 1-2 ฟารูล คอนสแตนต้า
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
21:30 เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี 0-1 โอโตรโควิซ
22:59 อัสติ นาดลาเบม 3-1 Ceska Lipa
22:59 เอฟซี ปิเซ็ค 0-1 โบฮีเมียนส์ 1905 บี
Finland - Kakkonen Lohko
21:30 จีบีเค คอคโคล่า 2-0 โอทีพี โออูลู
22:59 แอตแลนติส 2-0 เอฟซี วาจากอสกิ
22:59 ฮอนก้าเอสพู 1-1 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด
22:59 PPJ Akatemia 1-1 นูรมิจาร์เวน
22:59 ทีพีวี แทมเปเร่ 0-2 พี ไอร็อต
Poland Division 2
21:30 โปกอน ซีดล์เซ 0-0 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
01:00 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 0-1 โปโลเนีย ไบตอม
เฟิสต์โปรเฟสชันนัลฟุตบอลลีก
21:45 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 2-0 โบเตฟ วราตซา
00:15 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 1-2 พีริน บลากอเยฟกราด
ลีกสูงสุดของลัตเวีย
22:00 ริก้า เอฟซี 2-0 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์
22:59 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 5-0 ตูกุมส์-2000
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
22:00 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 0-0 ซีล่า เอฟเค
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
22:00 ดินาโม ทบิลิซี 0-0 เอฟซี โคลเคติ โปติ
00:00 ดีลา กอริ 0-0 ดินาโม บาตูมี
Belarus Pershaya Liga
22:00 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 1-0 เบลารุส(ยู 17)
Uruguay Segunda
22:00 CSyD Cooper 3-3 พลาซ่า โคโลเนีย
Mexico Youth U23
22:00 Puebla U23 1-1 Cruz Azul U23
22:00 Necaxa U23 2-1 Santos Laguna U23
22:00 Queretaro U23 2-1 Mazatlan FC U23
ไวเคาส์ลีกา
22:00 เอฟซี ฮาก้า 2-1 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล
22:59 วีพีเอส วาซ่า 1-1 เอสเจเค ไซนาโจเอน
00:00 อินเตอร์ ตูร์คู 3-3 เอซี โอลู
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก
22:00 รูเดส 1-3 สลาเวน โคปริฟนิก้า
Lithuania II Lyga
22:00 DFK Dainava Alytus B 0-3 FM Klaipedos
22:59 Sveikata 3-1 Niesky
กระชับมิตรทีมชาติ
22:00 อังกฤษ (ยู 16) 2-1 อิตาลี (ยู 16)
Ivory Coast Cup
22:30 ES Bingerville 1-0 CO Korhogo
Peru Campeonato Nacional Women
22:30 Cesar Vallejo W 1-2 Killas W
03:00 Deportivo Municipal (W) 0-1 FBC Melgar (W)
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา
22:30 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 0-0 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค
Finland Kolmonen
22:30 มาพีเอส มาส์คู 1-2 มูซ่า
Germany Youth U19 League
22:30 อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) 2-1 เนิร์นแบร์ก(ยู19)
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
22:30 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี 0-0 บูดิสซ่า บัวซอน
00:00 อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ 2-1 ทูเอส เมชเทอร์เชียม
00:00 ไอน์ทรัค เทรียร์ 1-0 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน)
00:00 ฟอร์ซไฮม์ 0-3 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
00:30 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 3-2 เอสวี ซอนส์เบ็ก
00:30 Kirchheimer SC 0-1 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช
00:30 บอนเนอร์เอสซี 1-0 แบร์กิช กลัดบลัค 09
00:30 TuRa Harksheide 0-1 FC Suderelbe
00:30 TuS Bersenbruck 1-2 บีเอสวี เรห์เด้น
01:00 เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก 4-0 เอฟซี คลีฟ
Czech Republic 5. Ligy
22:30 Mutenice 1-3 SK Olympia Rajecko
01:00 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 2 0-3 Zlicin
ฝรั่งเศส ลีก3
22:45 ชามัวร์ นิออร์ท 2-0 Chasselay M.D. Azergues
00:30 อาวรองเช่ 0-2 เอปินาล
00:30 ดิฌง 1-0 โอร์แลงส์ ยูเอส
00:30 นีมส์ 0-1 แวร์กซายส์ 78
00:30 โชเลท เอสโอ 1-0 โซโชซ์
00:30 วิลเลฟรองเช 1-1 เอฟซี รูออง
00:30 มาริกนาเน่ จีเนค 0-2 เรด สตาร์ 93
00:30 ชาโตรูซ์ 1-2 เลอ ม็องส์
Mexico Segunda Division
22:59 คอร์รีคามินอส 2 0-2 Real Apodaca FC
22:59 CF Pachuca III 0-2 Tuzos Pachuca
04:00 CH Futbol Club 3-2 Cilesi FC
05:00 Arietes FC 3-0 Halcones Zuniga SC
06:00 Poza Rica 3-1 คลับ คาร์โนนิรอส มาริน่า
07:00 CF Cadereyta 1-1 FC Santiago II
07:00 เอสตูเดียนเตส เตคอส 6-0 คาลอร์ เดอ ซาน เปโดร
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
22:59 พีเค-35 วานต้า (ญ) 0-0 PK Keski Uusimaa (W)
NOR D4
22:59 สเตล โจร์เพลแลนด์ 0-0 ซานด์เนส บี
Lithuania - 2. Division
22:59 Atomsfera Mazeikiai 1-0 Banga Gargzdai B
Italian Youth League
22:59 ซัสเซาโล่(เยาวชน) 0-3 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน)
สโลวีเนีย ลิกา 2
22:59 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 1-2 NK Bilje
22:59 เอ็นเค ครักคา 0-5 ทาบอร์เซซานา
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
22:59 เออีเอล ลิมาสซอล 3-2 โอแทลลอส อเทียนัว
สโลวาเกีย ลิกา 1
22:59 Sokol Dolna Zdana 1-0 OFK Malzenice
00:00 ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา 2-0 เคเอฟซี โคมาร์โน
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
22:59 โอปาว่า 3-2 สปาร์ตาปราก 2
22:59 ไพรบราม 0-1 ซิกม่า โอโลมุช บี
22:59 วิโซซิน่า จิคลาวา 1-1 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม
มอลตา พรีเมียร์ลีก
22:59 ซานตา ลูเซีย 0-3 มาร์ซักลอกก์ เอฟซี
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า
22:59 วอร์ต้า พอซแนน 1-0 โคโรน่า คีลเซ่
01:30 โปกอน เซซิน 5-0 รุช ซอร์ซอฟ
โปแลนด์ ลิกา 1
22:59 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 0-1 โกลนิค เลชน่า
01:30 มอเตรอ รูบิน 2-2 อาร์ก้า กดิเนีย
01:30 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 0-2 สเตล รุสซ์โซว
Finland Women League 1
22:59 ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) 4-2 Helsinki B (W)
French Championnat Amateur
22:59 แก็งก็อง บี 0-2 บาสเตีย ซีเอ
00:30 บูโลญจน์ 1-1 บิวแวร์ส
01:00 เอฟซี แซมบี 1-1 Stade Briochin
Austria Erste Division
23:10 คัพเฟ่นเบิร์ก 3-1 SV Stripfing Weiden
23:10 เอฟซี ไลเฟริ่ง 2-0 กราเซอร์ เอเค
23:10 ซังค์ พอลเท่น 0-3 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์
23:10 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 1-0 เฟริส เวียนนา 1894
01:30 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 0-2 ลีโอเบน
Austria Landesliga
23:30 เอสวี ดานูบ 1-1 เอฟวี ออสเตรีย 13
00:00 UFC Fehring 5-0 USV Gnas
00:00 เอสวี เซเคอเคน 2-0 ยูเอสเค อานิฟ
00:00 เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก 2-2 SC Landskron
00:00 Weinland Gamlitz 4-1 ทียูเอส ไฮเลเกนครอยซ์
00:30 พาร์นดรอฟ 2-2 ASV Siegendorf
00:30 Harreither Waidhofen-Ybbs 0-1 USV Scheiblingkirchen-Warth
Austrian 3.Liga
23:30 เอสซี ชวาส 4-0 FC Wolfurt
00:00 เอสเฟา รีด บี 1-3 เอเอสเค วอยส์เบิร์ก
00:00 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 1-2 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม
00:00 เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 2-2 วอคลามาร์ค
00:00 LASKลินซ์(เยาวชน) 2-0 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี
00:00 Wallern 5-3 อัลเลอไฮเลเกน
00:00 FC Andelsbuch 1-3 SV Oberwart
00:00 เอสซี แมนสดอร์ฟ 1-4 ราปิด เวียนนา (เยาวชน)
00:00 เอสวี วาลส์-กรูนัว 3-1 ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์
00:00 ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก 3-1 ASK Klagenfurt
00:00 ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ 0-1 ยูนิออน กรูเทน
00:30 Ardagger 0-1 น็อยซีเดิล
00:30 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 1-1 ฟาโวริตเนอร์ เอซี
00:30 Traiskirchen 2-2 Mauerwerk
German Womans League
23:30 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 1-1 แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ)
Germany Verbandsliga
23:30 BSV Halle-Ammendorf 1-1 SV Westerhausen
00:30 SV Viktoria Herxheim 3-1 FSV Offenbach
Gambia Division 2
23:30 Immigration FC 0-2 Latrikunda Utd
23:30 Gunjur United 3-0 Jarra West FC
23:30 RS Tallinding 0-0 Gambia Ports Authority
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
23:30 โฮโบร 2-1 อัลบอร์ก
23:30 เฮอฟอล์จ โคเก้ 5-3 บี 93 โคเปนเฮเกน
23:30 นาเอสเวด 0-2 เอซี ฮอร์เซ่นส์
Algeria CUP
23:30 ซีอาร์ เบลูอิซดัด 2-2 อีเอส มอสตากาเนม
23:30 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ 7-0 RC Bougaa
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
23:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 4-0 ฮันซ่า รอสต๊อค
23:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 2-1 ไกเซอร์สเลาเทิร์น
South Africa League Cup
00:00 มหาวิทยาลัยพริทอเรีย 1-1 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส
Germany Regionalliga
00:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 2-1 Greifswalder FC
00:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 3-5 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก
00:00 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 0-0 FC Kilia Kiel
00:00 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส 4-0 บาลินเกอร์
00:00 ซวิคเกา 1-1 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์
00:00 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 0-2 Eilenburg
00:00 เอฟซี เมมมินเก้น 0-0 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก
00:00 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 2-1 ไอทรัค แบมเบิร์ก
00:00 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 1-1 ทีเอสเฟา อับสแตดท์
00:30 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต 0-0 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
00:30 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 2-1 Eimsbutteler TV
Swden Women Divi.1
00:00 Orebro Soder (W) 3-1 ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ)
Sweden Div 3 Mellersta
00:00 ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ 2-1 แร็ปป์ กอล์ฟ
00:00 โบเดน บีเค 2-0 Bergnasets AIK
00:30 ไอเคสเล็ปเนอร์ 2-2 ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ
00:30 เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ 1-3 Lidkopings FK
00:30 อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ 3-2 ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
00:00 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 2-2 อียูบสปอร์
ซือเปร์ลีก
00:00 แทร็บซอนสปอร์ 0-1 ชีวาสสปอร์
เยอรมันลีกา 3
00:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 1-1 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 3-1 สค็อปดี้ เอไอเค
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
00:00 โอเดนเซ่ บีเค 1-3 วีบรอก
Denmark - 2.Liga
00:00 ไนโคบิ้ง เอฟซี 0-5 โรสกิลด์
Sweden Division 1
00:00 ลุนด์ บีเค 1-2 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ
Denmark - 4.Liga
00:00 Horsholm-Usserod IK 2-3 บรอนชอยจ์
Namibia Premier League
00:00 United Africa Tigers 2-2 Mighty Gunners
Switzerland Challenge League
00:30 เนอชาแตล ซามักซ์ 3-1 อารัว
01:15 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 0-1 วาดุซ
Northern German state premier league - bayern
00:30 TSV Rudow 1-1 Reinickendorfer Fuchse
เบลเยียม ยู 21
00:30 โลมเมิล เอสเค (ยู 21) 2-0 อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21)
00:30 เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) 1-0 Patro Eisden U21
01:00 FCV Dender EH U21 3-1 ลีร์เซ(ยู21)
01:30 คอร์ตจิค (ยู 21) 6-1 RWD Molenbeek U21
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
00:30 แอลเอเอสเค ลินซ์ 3-1 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
Brazil Campeonato Maranhense
00:30 เซา โชเซ อีซี (ยู 19) 3-1 Brasil de Farroupilha U19
Germany Landesliga (cup)
00:30 TuS Immendorf 2-2 สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล
Argentina Torneo B
01:00 Estrella de Berisso 2-0 Social Atletico Television
01:30 Deportivo Camioneros 2-0 Ezeiza
Brazil Campeonato Paulista Youth
01:00 บราซีเลีย เอฟซี (ยู20) 1-5 Ponte Preta U20
01:00 ริโอ คาร์โล (เยาวชน) 1-1 เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน)
01:00 Vocem SP Youth 0-5 เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน)
01:00 อินเตอร์เบเบเดอร่าเอสพี(เยาวชน) 1-3 โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน)
01:00 โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) 1-1 เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน)
01:00 เซา การ์ลูส (เยาวชน) 0-4 วีโล คลับ (เยาวชน)
01:00 อูเนียว มอกิ (เยาวชน) 0-3 Joseense SP Youth
01:00 ริโอ เปรโต (เยาวชน) 1-0 โอลิมเปีย เอสพี (ยู 20)
01:00 ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) 3-1 ซานโต อังเดร(เยาวชน)
01:00 ทุปา เอสพี (เยาวชน) 1-4 มาริเลีย(เยาวชน)
01:00 Ibrachina Youth 2-2 นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน)
01:00 โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) 2-0 CA Bandeirante Youth
01:00 ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) 1-1 อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20)
01:00 ริโอ บรานโก้ เอสพี (เยาวชน) 3-4 อินเตอร์ เดอ ลิเมรา (เยาวชน)
01:00 เมาอา เอสพี(เยาวชน) 3-0 Mauaense SP Youth
01:00 เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) 1-0 Aster Brasil FC U20
01:00 CA Guacuano U20 2-3 SC Aguai SP Youth
01:00 อิทัวโน่ (เยาวชน) 1-2 เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน)
01:00 เซา โฮเซ่ด๊อส แคมโปส (เยาวชน) 2-3 เทาบาเต้(เยาวชน)
01:00 เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) 0-0 Sfera Youth
Brazil national youth (U20) Football Championship
01:00 Hercilio Luz U20 4-0 Nacao U20
01:00 อาไว (เยาวชน) 2-1 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน)
01:00 Barra SC U20 4-1 คริคูม่า เอสซี (เยาวชน)
01:20 FC Cascavel PR U20 1-0 Hope International U20
01:30 Guanabara City U20 0-1 Royal U20
01:30 Cerrado U20 1-3 เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน)
01:30 Itaberai U20 0-0 Aparecida EC U20
01:30 วิลา โนวา(เยาวชน) 7-1 AE Jataiense U20
Iceland U19 League
01:00 Fram/Ulfarnir U19 3-1 ธอร์อคูเรย์รี่ (ยู 19)
England Under-21 Premier League
01:00 เอฟเวอร์ตัน (ยู 21) 2-3 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 21)
01:00 เซาแธมป์ตัน (ยู 21) 1-1 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 21)
01:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 21) 2-0 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 21)
01:00 คริสตัล พาเลซ (ยู 21) 2-2 เชลซี(ยู21)
01:00 นอริช ซิตี้ (ยู 21) 0-2 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21)
01:30 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) 0-3 ลิเวอร์พูล (ยู 21)
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
01:00 เอ็มเมน 1-3 เอ็มวีวี มาสทริสช์
01:00 เดอ กราฟสคัป 5-1 เอสซี เทลสตาร์
01:00 เอดีโอ เดน ฮาก 0-1 เฮลมอนด์ สปอร์ต
01:00 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 2-5 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)
01:00 เอ็นเอซี เบรด้า 1-4 ดอร์เดรชท์
01:00 เอฟซี ออสส์ 1-4 โรด้า เจซี
01:00 วิลเลม 2 4-1 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)
เอเรอดีวีซี
01:00 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 4-0 โวเลนดัม
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน หญิง
01:00 พลาเทนเซ่ (ญ) 3-0 CA Estudiantes Caseros (W)
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
01:00 Genk II 1-1 ฟราน โบเรียนส์
01:00 Club Brugge Ⅱ 1-2 แอฟเซ ลีแอช
เซเรียบี
01:30 โมเดน่า 1-3 คาตันซาโร่
บุนเดิสลีกา
01:30 เอาก์สบวร์ก 2-0 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
เซกุนด้า ดิวิชั่น
01:30 เลกาเนส 0-0 เอสปันญ่อล
Scotland Womens Premier League
01:30 ฮาร์ทส์ (ญ) 2-0 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ)
Belgium Womens Premier League
01:30 ราซิ่ง เกงค์(ญ) 0-2 สตองดาร์ ลีแอช (ญ)
Ireland Leinster Senior League
01:30 Kilbarrack United 3-1 โฮม ฟาร์ม เอฟซี
Belgium Women 1st National
01:30 Famkes Merkem Woman 0-1 เกนท์ บี (ญ)
ENG UD1
01:45 วิดเนส 4-2 Prescot Cables
เซเรียอา
01:45 ลาซิโอ 4-1 ซาแลร์นิตาน่า
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
01:45 แซงต์ ทรุยด็อง 3-3 สตองดาร์ด ลีแอช
The lowlands of Scotland League
01:45 ฮาร์ทส์(สำรอง) 4-2 โบเนสส์ ยูไนเต็ด
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
01:45 ครูซาเดอร์ 1-2 ลินฟีลด์ เอฟซี
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
01:45 Treaty United 0-0 Kerry FC
01:45 แอธโลน ทาวน์ 1-0 ฟินน์ ฮาร์ปส์
01:45 โคห์บ รัมเบลอ 2-4 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)
01:45 ยูซี ดับลิน 0-0 คอร์ก ซิตี้
คัมรีพรีเมียร์
01:45 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 0-0 บาลา ทาวน์
อิตาลี C1
01:45 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 3-0 US Fiorenzuola
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
01:45 เชลบอร์น 1-2 โบฮีเมี่ยนส์
01:45 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 2-2 เดอร์รี่ ซิตี้
01:45 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-0 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์
01:45 ดันดาล์ค 0-0 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก
02:00 แชมร็อค โรเวอร์ส 3-0 สลิโก โรเวอร์ส
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ
01:45 กรีน็อค มอร์ตัน 1-4 ดันดี ยูไนเต็ด
Spanish Bizkaia-Tercera Division
02:00 อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว 3-0 CP Montehermoso
03:00 พานาเดอเรีย พูลิโด้ 0-4 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้
03:00 อาลูกัส ซีเอฟ 2-2 วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า
03:00 CD Buzanada 2-0 ยูดี แอลบาร์ร่า
Womans French Le Championnat
02:00 ปารีสเอฟซี (ญ) 2-2 แร็งส์(ญ)
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
02:00 พลีมัธ อาร์ไกล์ 1-0 เลสเตอร์ ซิตี้
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
02:00 เม็ตซ์ 2-1 ล็องส์
ลาลิกา
02:00 เรอัล เบติส 2-1 เซลต้า บีโก้
Gibraltar Premier Division
02:00 Brunos Magpie 2-2 ยูโรปาพอยต์
ปรีไมราลีกา
02:15 กิล วิเซนเต้ 0-4 สปอร์ติ้ง ลิสบอน
ไอซ์แลนด์ คัพ
02:15 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ 3-1 คาริ อัคราเนส
02:15 Hafnir 3-0 อัลฟาร์เนีย
02:15 ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ 3-3 อีเมียร์
02:15 ฮวิติ ริดดารินน์ 0-3 กรินดาวิค
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
02:15 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ 1-3 เคอาร์ เรย์ยาวิค
ชิลี พรีเมียร์ บี
02:30 Deportes Recoleta 0-3 Deportes Limache
เปรู ดิวิชั่น 1
03:00 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 1-2 เซียนเซียโน่
Iceland Womens League Cup
03:00 เฟรม เรย์จาวิค (ญ) 2-2 ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ)
Panama Liga Prom
03:30 ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ(สำรอง) 2-1 Veraguas FC Reserves
03:30 UMECIT Reserves 1-2 Aguilas UP
05:00 เทาโร(สำรอง) 3-1 Alianza FC Panama Reserves
Honduras Liga de Ascenso
04:00 Lone FC 1-1 Parrillas One
Conmebol-Sudamericano Women U20
04:00 โบลิเวีย (ญ) ยู20 0-6 เวเนซุเอลา(ญ) ยู20
06:30 บราซิล(ญ) ยู20 5-1 ชิลี(ญ) ยู20
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
04:00 นูเอว่า ชิคาโก้ 0-1 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้
OFC Championship U16 Cup
04:00 ปาปัว นิวกินี (ยู 16) 0-14 หมู่เกาะโซโลมอน (ยู 16)
El Salvador Liga Feminina
04:30 CD Aguila (W) 3-0 มูนิซิพาล ลิเมโน่ (ญ)
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
05:00 กัวรานี อาซุนซิยง 1-0 โซล เดอ อเมริกา
07:30 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 1-2 2 เด มาโย พีเจซี
USA National Premier Soccer League
05:30 Knoxville troops 0-1 โอมาฮา
06:30 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 1-0 กรีนวิลล์ เอฟซี
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
05:30 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 1-0 โบคา จูเนียร์ส
Brazil Paulista Serie B
06:00 บาร์เรโตส เอสพี 2-1 XV de Jau
Venezuela Segunda Division
06:00 ฟันเดชั่น เอไอเอฟไอ 2-0 Deportivo Nueva Esparta
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
06:00 โมนาคัส เอสซี 1-0 ซาโมร่า บารินาส
Brazil women's League
06:00 พัลไมรัสเอสพี (ญ) 4-0 คินเดอร์มาน (ญ)
06:30 ซานโตส (ญ) 1-3 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ)
Brazil Campeonato Amapaense
06:00 Oratorio RC 1-0 Independente AP
Colombia Copa Mustang A
06:05 ดิปอร์เทส โตลิม่า 2-1 อากีลาส โดราดาส
USA Womens Professional Soccer League
07:00 ฮูสตัน แดช (ญ) 1-3 วอชิงตัน สพิริท (ญ)
Ecuador Copa Pilsener A
07:00 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 3-3 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส
Saint Kitts Nevis Premier League
07:00 RAMS Village Superstars 2-1 Flow 4G Cayon Rockets
Aruba Division Di Honor
07:00 เอสวีดาโคตา 1-0 ราซิ่ง คลับอรูบา
Argentina Regional League
07:30 Union Villa Krause 1-2 Penarol de San Juan Reserves
Panama Liga Nacional de Ascenso
08:00 ซานฟานซิสโก เอฟซี 3-1 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า
USA MLS Next Pro League
08:00 Austin FC II 0-1 Saint Louis City B