บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 01-07-2022

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป แซมปายโอ้(MA)
รอง 0.25 (BRA D2 05:00)
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด
รอง 1/1.5 (IRE PR 01:45)
มิคเคเลน พาลโลลิจาท
รอง 0.5 (FIN D2 22:30)
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
ต่อ เสมอ (ARG D1 05:00)
ดันดาล์ค
ต่อ 1.5/2 (IRE PR 01:45)
ทีพีเอส ตูร์คู
ต่อ 1 ลูก (FIN D2 22:30)
เบลกราโน่
ต่อ 0.5 (ARG D2 05:10)
คอร์ก ซิตี้
ต่อ 1 ลูก (IRE D1 01:45)
KPV คอคคูล่า
รอง 0.5 (FIN D2 22:30)
เต็ง อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
ต่อ เสมอ (ARG D1 05:00)
ดันดาล์ค
ต่อ 1.5/2 (IRE PR 01:45)
ทีพีเอส ตูร์คู
ต่อ 1 ลูก (FIN D2 22:30)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 01-07-2022

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง เบลกราโน่
ต่อ 0.5 (ARG D2 05:10)
คอร์ก ซิตี้
ต่อ 1 ลูก (IRE D1 01:45)
มิคเคเลน พาลโลลิจาท
รอง 0.5 (FIN D2 22:30)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
62340
รักจริง มันกินไม่ได้ 29 22/0/7 74 wWWlWLLwWW ทีพีเอส ตูร์คู
2
27328
Satthawut Angsiri 30 22/1/7 73.5 WLWWLlWLWW โบคา จูเนียร์ส
3
71146
คฑาวุธ แก้วนอก 29 21/1/7 68 lWWWLLwwLL โบฮีเมี่ยนส์
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
72728
วีระ จันทร์ทอง 3/26 9 (26) 750.00
wLLLW
LWLWW
LLDlW
บัสควอ เอฟซี
โบคา จูเนียร์ส
เคอาร์ เรย์ยาวิค
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์
2
65705
อุมา ไทยภักดี 2/25 15 (25) 583.33
WLWLW
WWDWl
WLWLw
เอ็มพี มิคเคลลี่
มัลโม่ เอฟเอฟ
โบคา จูเนียร์ส
วิลา โนวา
ยูซี ดับลิน
3
33314
Montri LP PN GiGi 3/30 15 (30) 500.00
wWLlL
WLLWL
DLLww
เดอร์รี่ ซิตี้
แชมร็อค โรเวอร์ส
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค
มัลโม่ เอฟเอฟ
ทีพีเอส ตูร์คู
download iOS app

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] Liga Profesional
  05:00  Central Cordoba de Santiago Central Cordoba de Santiago VS Argentinos Juniors  Argentinos Juniors  
  07:30  Boca Juniors Boca Juniors VS Banfield  Banfield  
download iOS app

ข่าวฟุตบอล

download iOS app
LIVE24TH

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันศุกร์ที่ 1 กรกฎาคม 2565
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
22:30 กนิสตัน เฮลซิงกิ เคพีวี คอคคูล่า 0.5 - 10 รองเคพีวี คอคคูล่า $$$
22:30 เจเอพีเอส ทีพีเอส ตูร์คู 1 ต่อทีพีเอส ตูร์คู $$$
22:30 เคทีพี ค็อตก้า เอ็มพี มิคเคลลี่ 0.5 ต่อเคทีพี ค็อตก้า $$$
ออลสเวนส์คาน
00:00 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ มัลโม่ เอฟเอฟ 1.5 - 10 ต่อมัลโม่ เอฟเอฟ $$$
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
01:00 อังกฤษ(ยู 19) อิสราเอล(ยู 19) 1/1.5 - 10 รองอิสราเอล(ยู 19) $$$
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
01:45 โบฮีเมี่ยนส์ เดอร์รี่ ซิตี้ 0.5 - 10 ต่อเดอร์รี่ ซิตี้
01:45 ดันดาล์ค ยูซี ดับลิน 1.5/2 ต่อดันดาล์ค $$$$
01:45 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 1/1.5 - 5 รองดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด $$$
02:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์ แชมร็อค โรเวอร์ส 1/1.5 - 10 รองฟินน์ ฮาร์ปส์ $$$
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
01:45 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด เสมอ รองวอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด $$$
01:45 โคห์บ รัมเบลอ Treaty United เสมอ รองโคห์บ รัมเบลอ $$$
01:45 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) แอธโลน ทาวน์ 1/1.5 - 10 รองแอธโลน ทาวน์ $$$
01:45 เบรย์ วันเดอเรอร์ส คอร์ก ซิตี้ 1 ต่อคอร์ก ซิตี้ $$$
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
02:15 เคอาร์ เรย์ยาวิค ไวกิงเกอร์ เรยาวิค ลบสิบ ไวกิงเกอร์ เรยาวิค $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
05:00 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส เสมอ ต่ออาร์เจนติโนส จูเนียร์ส $$$
07:30 โบคา จูเนียร์ส บานฟิลด์ 0.5 - 10 รองบานฟิลด์ $$$
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี
05:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี แซมปายโอ้ คอเรีย ปป รองแซมปายโอ้ คอเรีย $$$
07:30 บัสควอ เอฟซี โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 0.5 - 10 รองโอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ $$$
07:30 ครูไซโร่ (เอ็มจี) วิลา โนวา 1 ต่อครูไซโร่ (เอ็มจี) $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพฤหัสบดีที่ 30 มิถุนายน 2565
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Mongolia Premier League
12:00 เอฟซี อูลานบาตอร์ 1-0 เอิร์ซิม
15:00 Khovd 0-2 Tuv Buganuud
18:00 แอทเลติก 220 เอฟซี 0-1 BCH Lions
Ethiopia Premier League
14:00 Wolaita Dicha 0-2 Welkite Ketema
กระชับมิตร (สโมสร)
14:15 Botev Plovdiv II 1-1 โดโกเรต์ส รัซกราด 2
15:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ 0-3 แอคร่อน โตเกลียทติ
16:00 สปาร์ตาปราก 3-0 โอปาว่า
16:10 เลเชีย กอเดนซ์ 2-1 ราดอมเมียร์ก ราดอม
19:00 มิดทิลแลนด์ 2-1 อัลบอร์ก
20:00 มาชูค- เคเอ็มวี 0-0 ดินาโม มาฮัชคาลา
20:30 กาเซียนเท็ป B.B. 1-0 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์
21:00 บาเซิ่ล 3-1 โบโตซานี่
22:00 ยูโรปาเอฟซี 0-4 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี
22:00 ยูทีเอ อารัด 0-0 ราสนิกีร์ ไนร์
22:00 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 0-0 เฮชเอ็นเคซิเบนิค
22:00 ลูกาโน 0-1 อิงโกลสตัดท์
22:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า 2-2 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
22:00 โบเตฟ วราตซา 0-0 อโปเอล นิโคเซีย
22:00 Yantra Gabrovo 1-2 เอฟซี ดูนาฟ รูส
22:15 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 3-0 เซ็บซี่
22:30 ดูนาจสก้า สเตรด้า 1-3 ปาคซิ เซ
22:59 เอ็นเค มูรา 05 1-1 วอจโวดิน่า โนวิ แซด
22:59 เอสเคยู อัมเสตทเทน 2-1 เวียเนอร์ วิคตอเรีย
22:59 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 0-2 จีเคเอส คาโตวีตเซ
23:30 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 0-1 เอฟซี โคเปอร์
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
14:30 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี 1-2 ชิงเต่า จงเนิ่ง
15:00 เหอเป่ย กังฟู 2-0 ซูโจว ดองวู
18:30 เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์ 2-0 ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง
Myanmar National League
15:30 Chinland 0-7 ยาด­านาบอน เอฟซี
Malaysia President Cup
15:45 พีดีอาร์เอ็ม (ยู 21) 0-7 เตรังกานูเอฟซี 3 (ยู 21)
15:45 เซลังงอร์(ยู 21) 1-0 เพทาลิง จายา ซิตี้ (ยู 21)
15:45 Melaka United FC U21 0-2 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 3(ยู 21)
เอเอฟซีคัพ
16:00 คายาเอฟซี 0-1 บาหลี ยูไนเต็ด
17:00 เดอะ คอง 5-2 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี
17:00 ไถหนันซิตี้ 1-3 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล
19:00 แทมปิเนส โรเวอร์ส 1-2 กัวลา ลัมเปอร์
20:00 เคดะห์ 5-1 วิสาขเอฟซี
21:00 ซอกเดียน่า จิซาค 3-1 เอฟซี แอลติน แอสเซร์
21:00 เอฟเค คูจานด์ 0-0 ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค
21:00 พนมเปญ เอฟซี 4-2 ยัง อีเลเฟ่น เอฟซี
00:00 CSKA Pamir Dushanbe 0-0 เนฟท์ชิ กอชคอร์-อตา
ไชนีสซูเปอร์ลีก
16:30 กว่างโจว เอฟซี 1-2 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์
18:30 ปักกิ่ง กั๋วอัน 0-0 เฉิงตู ซินเฉิง
18:30 เหอเป่ย เอฟซี 2-1 หวูฮั่น เอฟซี
Northern NSW U20 League
16:30 ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) 3-1 แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20)
Norwegian Youth Tippeligaen
17:00 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล (ยู 19) 1-3 อัสเคอร์(ยู19)
21:00 สตาเบ็ค (ยู 19) 4-2 เฟรดริกซ์สตรัด (ยู 19)
23:30 ลีน ฟุตบอล(ยู19) 1-0 Grorud U19
23:30 สคีด ออสโล (ยู 19) 2-1 ออฟซอล (ยู 19)
01:00 ฮามคาม ยู19 4-1 คอนสวิงเกอร์ (ยู 19)
01:15 เอฟเอฟ ลีลล์แฮมเมอร์(ยู19) 3-0 ไอสโวล์ด ทีเอฟ(ยู 19)
01:15 แบรัม (ยู 19) 1-0 ซาร์ปสบอร์ก 08 (ยู 19)
01:15 Gran IL U19 1-3 วาเลเรนก้า (ยู 19)
Kazakhstan Division 2
17:00 Khan Tengri FC 5-0 FK Aksu Reserves
17:00 Jas Sunkar 3-1 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II
18:00 ชัคเตอร์ คารากันด้า(สำรอง) 1-1 Okzhetpes Kokshetau Reserves
18:00 Zhetysu Taldykorgan Reserves 2-0 โทบอล คอสตาเนย์(สำรอง)
18:00 FC Aqtobe City 1-2 FC Arys
19:00 FK Maktaaral Reserves 4-0 Academy 05
19:00 FK Taraz Reserves 1-2 Jas Qyran
19:00 Turan Turkistan Reserves 0-2 เอฟเค อัคโตเบ(สำรอง)
19:30 อคาเดมี่ ออนตัสติค(สำรอง) 2-1 ออร์ดาบาซี่(สำรอง)
19:30 FK Kaspyi Aktau Reserves 3-3 FK Atyrau Reserves
20:00 ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง) 0-4 อัคซายิค โอรัล (สำรอง)
India Shillong Premier League
17:30 Mawkhar SC 1-3 Ryntih SC
Australia WA State Cup Women
18:00 Perth SC (w) 4-1 ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ)
Argentina Reserve League
19:40 อัลมาโกร(สำรอง) 0-0 เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง)
20:00 แบนฟิลด์(สำรอง) 1-0 บานฟิลด์(สำรอง)
21:00 ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) 2-1 คิลเมส(สำรอง)
21:00 ลานุส(สำรอง) 1-0 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง)
21:00 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 0-0 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง)
00:00 ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) 4-1 เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง)
00:00 ออล บอยส์(สำรอง) 0-0 Estudiantes BA Reserves
00:00 ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง) 0-0 CA Colegiales Reserves
00:00 CS Dock Sud Reserves 2-2 ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง)
00:00 ซีเอ อิตูไซย์โก(สำรอง) 0-1 Argentino Quilmes Reserves
01:00 CA Atlanta Reserves 1-0 นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง)
01:00 เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) 0-1 ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง)
01:00 ลอส อันเดส(สำรอง) 0-0 เจเจ ยูคุยซ่า(สำรอง)
01:30 เบรัสเตกี(สำรอง) 2-0 เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง)
01:30 คลับ โกมูนิกาซิโอเนส(สำรอง) 2-0 คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง)
European Women
20:00 อิตาลี (ญ) ยู19 2-2 ฝรั่งเศส (ญ) ยู19
20:00 นอร์เวย์ (ญ) ยู19 2-1 เยอรมนี (ญ) ยู19
22:30 สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19 0-5 สเปน (ญ) ยู19
22:30 สวีเดน(ญ) ยู19 1-0 อังกฤษ (ญ) ยู19
Bhutan Thimphu League
20:00 อุกเยนอคาเดมี 7-1 Friends United FC
Brazil Campeonato Carioca C
20:00 Brescia Barra Clube 1-1 ซีเอเอซี บราซิล เอฟซี
00:45 Uni Souza 3-1 Juventus RJ
00:45 อัตเลติโก คาริโอคา 2-0 EC Vera Cruz RJ
00:45 เบลฟอร์ด โรโซ อาร์เจ 3-1 CF Rio de Janeiro
Lithuania II Lyga
21:00 FK Jonava II 1-1 FK FM Ateitis
00:15 VMFD Zalgiris III 4-2 FSK Radviliskis
Uzbekistan Professional Football League
21:00 เมตาลุค เบคาเบด 1-1 โลโคโมทีฟ ทัชเคน
22:00 นาซาฟ การ์ชิ 2-2 Olympic FK Tashkent
Belarus Reserve League
21:00 บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) 2-0 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง)
21:00 เอฟซี โกเมล(สำรอง) 4-2 ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง)
ลีกสูงสุดของลัตเวีย
22:00 เอฟเค วัลเมียรา 1-2 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา
22:59 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 4-0 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
22:00 อัล จาซีรา 0-1 Moghayer Al Sarhan
00:30 อัล วีห์ดัต 2-0 อัล ซาเร
Estonia Esi Liiga
22:00 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 4-1 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2
22:59 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 1-2 เอฟซี เอลวา
22:59 ปาร์นู เจเค 0-0 Harju JK Laagri
22:59 ทูเลวิค วิจานดี่ 0-5 คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี
Cameroon Elite One
22:00 อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี 0-0 Canon Yaounde
WAFF U16 Championship
22:00 จอร์แดน (ยู 16) 1-0 เลบานอน (ยู 16)
Finland - Kakkonen Lohko
22:30 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 4-1 อิลเวส แทมเปเร่ 2
Ivory Coast Premier Division
02:30 Societe Omnisports De L'Armee 1-2 เอเอสอีซี มิโมซาส
นอร์เวย์ คัพ
22:59 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 1-1 ซองน์ดาล
22:59 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 0-2 โรเซนบอร์ก
22:59 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 0-2 เรนเฮล์ม ไอแอล
00:00 เอสเค บรานน์ 6-0 เฟรดริกซ์สตรัด
Estonia Teine Liiga
22:59 Tartu Kalev 4-1 Tallinna JK Legion B
22:59 Rapla JK Atli 0-2 ทาบาซาลู ชาร์ม่า
22:59 นอมเม่ เจเค คาลจู 2 0-2 เจเคเวลโค่ทาร์ทู
Mediterranean Games - Football
22:59 โปรตุเกส (ยู 18) 0-2 กรีซ(ยู 18)
22:59 ตุรกี (ยู 18) 0-0 อิตาลี (ยู 18)
02:00 โมร็อคโก (ยู 18) 1-1 สเปน (ยู 18)
02:00 อัลจีเรีย(ยู18) 2-3 ฝรั่งเศส (ยู 18)
Finland Kolmonen
22:59 ซันดอม ไอเอฟ 4-1 นอร์วัลล่า
22:59 เอสเซ่ ไอเค 2-1 คิอิสโต้ วาซ่า
22:59 คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า 2-1 ไมปา
22:59 ตูยูซูล่า 1-3 คอยพีเอส
23:30 วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส 1-1 เอ็นไอเค
00:30 เอซีอี 0-1 ทีพีวี แทมเปเร่
00:40 MPS 0-0 ทูลอน ทีเอสโต
กระชับมิตรทีมชาติ
22:59 สวิตเซอร์แลนด์(ญ) 0-4 อังกฤษ(ญ)
Lithuania - 2. Division
23:30 เอฟเค ทราไก 2 2-0 Siauliai B
Paraguay Cup
23:45 Deportivo Recoleta 1-2 Cristobal Colon JAS
01:45 เดปอร์ติโว คาเปียต้า 1-0 มาร์ตินเลเดสมา
Sweden Division 1
00:00 ปิเทีย ไอเอฟ 0-1 ทีจี เอสเค
สเวนสกาคุปเปน
00:00 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 0-5 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ
Sweden Div 3 Mellersta
00:30 แร็ปป์ กอล์ฟ 3-0 เอฟซี โรเซ็นการ์ด
Brazil national youth (U20) Football Championship
00:45 เรเซนเด้ อาร์เจ 0-10 Imperio Serrano
01:00 AD Guarabira U20 1-1 Serrano PB U20
01:00 Treze U20 4-1 Esporte de Patos U20
01:00 Auto Esporte U20 1-2 คอนฟิแองก้า เอสอี (เยาวชน)
Brazil Campeonato Baiano 2
00:45 Grapiuna AC 0-2 Feirense FC
Brasileiro Aspirantes Sub 23
01:00 ปอนเต้ เปรต้า (ยู 23) 1-0 Juventude RS U23
01:00 บราซิล เดอ เปโลตัส อาร์เอส (เยาวชน) 1-6 เกรมิโออาร์เอส(ยู 23)
01:00 โบตาโฟโก้(ยู 23) 4-2 สปอร์ เรซิเฟ่(ยู 23)
01:00 Nautico U23 0-2 ฟลูมิเนนเซ่ ยู 23
01:00 Paysandu PA U23 0-1 Fortaleza U23
Brazil Youth
01:00 ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) 0-1 ซิเอร่า(เยาวชน)
05:00 อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 3-1 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน)
07:30 เกรมิโอ้ (เยาวชน) 0-1 วาสโก ดา กามา (ยู 20)
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
01:30 ฟจอลเนอร์ 3-1 เอชเค โคปาโวกค์
02:45 ธอร์ อคูเรย์รี่ 5-0 Throttur Vogur
Ecuador Cup
02:30 Deportivo Aampetra 2-0 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า
Iceland 3 Deild
03:00 Vaengir Jupiters 1-2 คาริ อัคราเนส
Brazil Serie D
03:00 Real Manaus U19 0-1 Sul America AM U19
Iceland U19 League
03:00 ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 2-1 Stjarnan KFG Alftanes IIU19
03:00 เลคเนียร์ เคบี(ยู19) 1-3 KR KV II U19
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
03:30 อารากัว เอฟซี 2-3 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส
ฟุตบอลบราซิล คัพ
05:00 อเมริกา เอ็มจี 3-0 โบตาโฟโก้ อาร์เจ
USA Women Premier League
07:00 โคโลราโด ไพรด์ (ญ) 2-1 BC United (W)
09:00 Miss Kick FC (W) 1-1 Los Angeles Surf (w)
Chile Primera D
05:00 Lautaro de Buin 2-1 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด
โคปา ซูดาเมริกาน่า
05:15 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 2-1 ลานุส
07:30 โอลิมเปีย อาซันซิออง 2-0 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
07:30 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 2-4 เซาเปาโล
Canadian Premier League
05:30 เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 0-2 Atletico Ottawa
08:30 แปซิฟิก เอฟซี 3-3 Cavalry FC
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
06:05 Charlotte FC 0-1 Austin FC
07:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 2-1 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
USA USL League Two
07:00 Blue Goose SC 6-5 Louisiana Parish AC
08:00 New Mexico U23 0-2 Park City Red Wolves
09:00 Salt City 1-0 Colorado ISA
Mexico Primera Divison A
07:00 ซีเอฟ แอตแลนเต้ 3-0 Atletico La Paz
โกปาลิเบร์ตาโดเรส
07:30 ฟอร์ตาเลซ่า 1-1 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
USA National Premier Soccer League
08:00 Northern Colorado 2-1 Chattanooga Red Wolves
Panama First Division Women
08:00 Elite FC (W) 1-1 Veraguas CD (W)
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
09:00 อลาจูเรนเซ่ 1-1 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ