บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดบอลสเต็ป
DOOBALL24

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 06-06-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป คราโคเวีย คราคอฟ
ลบสิบ (POL D1 01:00)
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
รอง เสมอ (GER D1 20:30)
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
ต่อ 0.5 (GER D2 18:00)
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
รอง 1.5 (GER D1 23:30)
บาเยิร์น มิวนิค
ต่อ 1 ลูก (GER D1 20:30)
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
ต่อ 0.5/1 (POL D1 20:00)
ดินาโม เบรสต์
สูง 2.5/3 (BLR PL 00:00)
ไมนซ์
รอง 0.5 (GER D1 20:30)
SSV จอห์น เรเกนเบิร์ก
ลบสิบ (GER D2 18:00)
เต็ง แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
รอง 1.5 (GER D1 23:30)
บาเยิร์น มิวนิค
ต่อ 1 ลูก (GER D1 20:30)
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
ต่อ 0.5/1 (POL D1 20:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 06-06-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส
รอง 0.25 (GER D3 19:00)
เรนดอร์ฟ อัลทัช
ต่อ 0.5 (AUT D1 22:00)
เดสน่า เชอร์นิฮิฟ
รอง 1.5 (UKR D1 21:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
46837
มีเเค่ใจ หยองหยอง จะเอาอะไรสู้เขา 4 4/0/0 16 WWWW -
2
71774
Suchat Mano 4 4/0/0 16 WWWW -
3
47668
ศุภณัฏฐ์ บรรหาร 4 4/0/0 16 WWWW -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
54866
พ่อ น้องปาล์ม 1/4 15 (4) 500.00
WWWWW
WWLWW
LWWWL
-
-
-
-
-
2
42598
Armiez Isolation 1/4 15 (4) 500.00
WllWL
WLDWL
WWWWW
-
-
-
-
-
3
46489
นันทบุตร วรรณลี 1/4 15 (4) 71.43
LWDLL
WWWWW
llWWl
-
-
-
-
-
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ลีก
  18:00 FK Slutsk FK Slutsk VS Torpedo Zhodino Torpedo Zhodino  
  20:00 Isloch Isloch VS Rukh Brest Rukh Brest  
  22:00 Slavia Mozyr Slavia Mozyr VS Neman Grodno Neman Grodno  
  00:00 Dynamo Brest Dynamo Brest VS FC Minsk FC Minsk  
[วิเคราะห์บอล] บุนเดสลีกา
  20:30 Fortuna Duesseldorf Fortuna Duesseldorf VS ฮอฟเฟนไฮม์ ฮอฟเฟนไฮม์  
  20:30 RasenBallsport Leipzig RasenBallsport Leipzig VS พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น  
  20:30 เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น VS บาเยิร์น มิวนิค บาเยิร์น มิวนิค  
  20:30 แฟรงค์เฟิร์ต แฟรงค์เฟิร์ต VS ไมนซ์ ไมนซ์  
  23:30 ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์ VS แฮร์ธา เบอร์ลิน แฮร์ธา เบอร์ลิน  
[วิเคราะห์บอล] Liga NOS
  03:15 Boavista Boavista VS Moreirense Moreirense  
download iOS app
one2ball Android app
DOOBALL24

ข่าวฟุตบอล

“ทีมเซเรีย อา” มติเอกฉันท์ไม่มีแชมป์-ตกชั้นหากหยุดแข่งอีก

“ทีมเซเรีย อา” มติเอกฉันท์ไม่มีแชมป์-ตกชั้นหากหยุดแข่งอีก

บรรดาสโมสรในเซเรีย อาลงมติเสียงส่วนใหญ่เห็นด้วยให้ไม่มีการตัดสินตำแหน่งแชมป์และทีมตกชั้น หากฤดูกาลนี้ต้องหยุดลงกลาง...
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

DOOBALL24
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันเสาร์ที่ 6 มิถุนายน 2563
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
เค-ลีก
14:30 เอฟซี โซล ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 0.5 ต่อชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ $$$
17:00 ปูซานไอปาร์ค ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ ลบสิบ ปูซานไอปาร์ค $$$
17:00 โปฮัง สตีลเลอร์ วุลซาน ฮุนได โฮรางอี ปป - 5 รองโปฮัง สตีลเลอร์ $$$
กระชับมิตร (สโมสร)
16:00 อารัว เอฟซี ธูน 0.5/1 - 10 ต่อเอฟซี ธูน $$$
16:00 ลูเซิร์น เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 1.5 ต่อลูเซิร์น $$$
18:00 ยัง บอยส์ ลัวซานนี สปอร์ท 1/1.5 - 10 รองลัวซานนี สปอร์ท $$$
18:00 ชาร์ปบอร์ก 08 ซานเดฟยอร์ด 0.5 - 10 รองซานเดฟยอร์ด $$$
โปแลนด์ ลิกา 1
17:40 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 0.5 ต่อป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา $$$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
18:00 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ เนิร์นแบร์ก 0.5 ต่ออาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ $$$
18:00 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก ดาร์มสตัดท์ ลบสิบ ดาร์มสตัดท์ $$$
18:00 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน ดินาโม เดรสเดน ปป - 10 รองดินาโม เดรสเดน $$$
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
18:00 โรสกิลด์ เฟรมัด อเมเจอร์ ปป - 5 รองโรสกิลด์ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันศุกร์ที่ 5 มิถุนายน 2563
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Vietnam Championship U19
14:30 ฮอง อันห์ ยาลายบี (ยู19) 1-2 บิญเฟื้อก (ยู19)
15:00 ซงลาม เหงะอาน (ยู 19) 1-0 ทัญ ฮว้า เอฟซี (ยู 19)
15:00 เอสเฮชบี ดานัง (ยู19) 3-1 กว๋างนาม(ยู19)
16:30 คานห์โฮ(ยู19) 1-3 ทีพี โฮจิมินห์(ยู 19)
กระชับมิตร (สโมสร)
15:00 ปักกิ่ง กั๋วอัน 5-0 เทียนจิน เทนด้า
15:00 สลาเวีย ปราก (ยู 19) 2-1 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 19)
16:00 ซานตง ลู่เนิ่ง 2-1 ไท่โจวหยวนต้า
18:00 เฮาเกซุนด์ 1-1 Oygarden FK
19:00 วาเลเรนก้า 1-2 เอฟเค เจิร์ฟ
19:00 เคทีพี ค็อตก้า 1-0 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา
20:30 เอสเคเอฟซีเรด 2-1 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา
22:00 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 2-2 อินเตอร์ ตูร์คู
22:30 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 6-1 Brumov
22:30 เอสเอฟเค โชวิน่า 2-0 เวลเก เมซิริคิ
22:30 เอชเอฟเค โอโลมุช 1-2 ยูนิโก้
22:30 เฮอร์มานิเซ 5-2 ทริเน็ค
Vietnam First Division
15:30 ด่งท้าป 5-4 เกิ่น เทอ เอฟซี
17:00 ฟ๋อเฮียนเอฟซี 2-1 บิ่ญ เฟือก
เวียดนาม ดิวิชั่น 1
17:00 ไฮฟอง เอฟซี 0-0 โฮจิมินห์ซิตี้
18:00 นัม ดินห์ เอฟซี 1-2 เดอะ คอง
19:00 ไซ่ ง่อน เอฟซี 0-0 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง
Belarus Reserve League
17:00 สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) 1-1 เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง)
20:00 เอฟซี อิสลอช(สำรอง) 4-1 Rukh Brest Reserves
21:30 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 2-0 ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง)
เค-ลีก
17:30 อินชอนยูไนเต็ด 1-2 แกงวัน เอฟซี
Australia Northern NSW Premier League
18:15 Hellenic AC 3-4 Mindil Aces
Turkmenistan Youth League
20:30 อาชกาบัต(เยาวชน) 1-4 แอลตินแอสเซร์เอฟเค (เยาวชน)
โปแลนด์ ลิกา 1
20:30 วิกรี่ ซูวอลกี้ 1-1 เมียดิซ เลกนิก้า
22:40 สตอล เมียเลช 0-0 พุชช่า นิโปโลมิเช่
01:10 โครบริ โกลกูฟว์ 1-0 จีเคเอสเบลชาโตว์
Kosovo Superliga
21:00 KF Llapi 4-1 KF Dukagjini
Lithuania - 2. Division
21:30 เนเวซิส 1-1 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี
22:00 ดีซัวกาส เทลเซีย 2-0 FK Panevezys-2
22:59 ซิอัวลิอาย 3-1 เอฟเค ทราไก 2
22:59 Vilniaus Vytis 2-0 FK Kauno Zalgiris II
กระชับมิตรทีมชาติ
22:00 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 16) เลื่อน จอร์เจีย (ยู 16)
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
22:30 โคลดิ้ง 3-1 วีบรอก
00:00 สคีฟซ์ ไอเค 1-3 เวนด์ซีเซล
01:00 เฟรเดอริเซีย 1-2 เวเจิล
Serbia Prva Liga
22:30 Zlatibor Cajetina 1-0 เอฟเค ทราจัล
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
22:45 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 2-0 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
01:00 เลฟสกี้ โซเฟีย 0-1 โดโกเรต์ส รัซกราด
Poland Ekstraklasa
22:59 โคโรน่า คีลเซ่ 1-2 ปิแอส กลิวิส
01:30 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 2-2 เลเชีย กอเดนซ์
Serbian Superliga
22:59 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 1-3 บัซคา โทโพลา
01:00 เอฟเค วอซโดวัค 1-0 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
22:59 เอฟเค วิกแวม สโมเลวิชี่ 4-1 เอฟเค โกโลดียา
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
23:30 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 2-0 ซังค์ เพาลี
23:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 1-2 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น
Austria Erste Division
23:30 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 0-0 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา
23:30 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 3-0 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
23:30 เอสวี ฮอร์น 1-1 เอฟซี ไลเฟริ่ง
23:30 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 0-4 เอสเคยู อัมเสตทเทน
23:30 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 0-0 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา
23:30 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 3-0 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
23:30 เอสวี ฮอร์น 1-1 เอฟซี ไลเฟริ่ง
23:30 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 0-0 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา
23:30 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 3-0 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
23:30 เอสวี ฮอร์น 1-1 เอฟซี ไลเฟริ่ง
01:25 เอสวี รีด 3-1 ลาฟนิทซ์
01:25 เอสวี รีด 3-1 ลาฟนิทซ์
01:25 เอสวี รีด 3-1 ลาฟนิทซ์
Estonia II Liiga
23:30 Tallinna JK Legion B 2-0 FC Helios Tartu
เยอรมันลีกา 3
00:00 มักเดเบิร์ก 1-1 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05
สโลวีเนีย ลิกา 1
00:00 เอ็นเค อลูมินิจ 1-3 เอ็นเค มูรา 05
02:00 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 2-0 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
NOR D4
00:00 Akra เลื่อน เเฮนน่า
00:00 Akra เลื่อน เเฮนน่า
German Womans League
00:15 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 4-1 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
01:00 ซานตาคลารา 3-2 สปอร์ติ้ง บราก้า
03:15 อาเวส 0-2 เบเลเนนส์
ลีกา 1 ฮังการี
01:00 เดเบรเซน วีเอสซี 1-1 คาโปสวาร์
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
01:00 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 2-1 อินเตอร์ ซาเปรซิค
Iceland U19 League
01:00 เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) 2-0 ฟจอลเนอร์ (ยู 19)
02:15 Stjarnan SkinandiU19 1-1 Fylkir/Ellidi U19
02:15 Throttur Reyjavik/SR U19 0-6 เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19)
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
01:30 ไฟร์บวร์ก 1-0 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
ไอซ์แลนด์ คัพ
02:15 ไออาร์ เรกยะวิก 3-1 เคเอ อัสเวลเลียร์
02:15 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ 5-0 Snaefell
03:00 Smari 2020 0-4 ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก