บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

DOOBALL24
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 27-02-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป โคเปนเฮเก้น
รอง 1 ลูก (UEFA EL 03:00)
ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
รอง 0.5 (UEFA EL 03:00)
สปอร์ติก ปูร์ตูกาล
รอง 0.25 (UEFA EL 00:55)
เกตาเฟ่
รอง 0.5 (UEFA EL 03:00)
อาร์เซน่อล
ต่อ 1 ลูก (UEFA EL 03:00)
LASK ลินซ์
ต่อ 0.5 (UEFA EL 00:55)
CFR คลูจ์
รอง 1/1.5 (UEFA EL 03:00)
ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
รอง 1/1.5 (UEFA EL 03:00)
เลเวอร์คูเซ่น
รอง 0.25 (UEFA EL 00:55)
เต็ง CFR คลูจ์
รอง 1/1.5 (UEFA EL 03:00)
อาร์เซน่อล
ต่อ 1 ลูก (UEFA EL 03:00)
เลเวอร์คูเซ่น
รอง 0.25 (UEFA EL 00:55)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 27-02-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง คลับ กัวรานี่
ต่ำ 2/2.5 (LIB Cup 05:15)
บาเซิ่ล
ต่อ 0.5/1 (UEFA EL 00:55)
สปอร์ติก ปูร์ตูกาล
รอง 0.25 (UEFA EL 00:55)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
63026
วรชิต เป็นต่อ 26 20/2/4 68 WWWWWLWLWW อาร์เซน่อล
2
29317
Kinikuman Ksr 26 19/1/6 63.5 WwWWLlWWWW -
3
26711
รุ่งเรือง บอลเด็ด 25 19/0/6 61 LWWWLLWWWW แอลเอเอสเค ลินซ์
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
71113
Sorryz​ 3/23 15 (23) 791.67
WLDWW
DWWLW
lWWLW
-
-
-
-
-
2
65193
Suparak Seaueng 3/26 12 (26) 500.00
DLWll
LWLLW
LWLWD
-
-
-
-
-
3
55833
แบเสม โต๊ะเต้ 3/24 12 (24) 500.00
LWWDL
WWWlL
wLLWW
แอลเอเอสเค ลินซ์
บาเซิ่ล
อาร์เซน่อล
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
อินเตอร์ มิลาน
iOS-One2Ball
Android-One2Ball
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] Europa League
  00:55 Gent Gent VS โรม่า โรม่า  
  00:55 เอสปันญ่อล เอสปันญ่อล VS Wolverhampton Wan... Wolverhampton Wan...  
  00:55 Malmoe FF Malmoe FF VS โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก  
  00:55 FC Basel 1893 FC Basel 1893 VS อาโปฯนิโคเซีย อาโปฯนิโคเซีย  
  00:55 LASK LASK VS อัคร์มาร์ อัคร์มาร์  
  00:55 อิสตันบุล อิสตันบุล VS สปอร์ตติ้ง ลิสบอน สปอร์ตติ้ง ลิสบอน  
  00:55 ปอร์โต้ ปอร์โต้ VS เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น  
  03:00 อาร์เซนอล อาร์เซนอล VS Olympiacos Olympiacos  
  03:00 เซบีญ่า เซบีญ่า VS CFR Cluj CFR Cluj  
  03:00 อินเตอร์ อินเตอร์ VS Ludogorets Razgrad Ludogorets Razgrad  
  03:00 อาแจ๊กซ์ อาแจ๊กซ์ VS เคตาเฟ่ เคตาเฟ่  
  03:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด VS คลับ บรูจจ์ คลับ บรูจจ์  
  03:00 เซลติก เซลติก VS โคเปนฮาเก้น โคเปนฮาเก้น  
  03:00 เบนฟิก้า เบนฟิก้า VS ชัคเตอร์โดเนต ชัคเตอร์โดเนต  
  03:00 ซัลซ์บวร์ก ซัลซ์บวร์ก VS แฟรงค์เฟิร์ต แฟรงค์เฟิร์ต  
DOOBALL24
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

ข่าวฟุตบอล

ใครเจิมดี! ‘พรีเมียร์ลีก’ ตั้งหอเกียรติยศประกาศชื่อ 2 คนแรกเดือนหน้า

ใครเจิมดี! ‘พรีเมียร์ลีก’ ตั้งหอเกียรติยศประกาศชื่อ 2 คนแรกเดือนหน้า

พรีเมียร์ลีกประกาศจัดตั้งหอเกียรติยศหรือ Hall of Fame ของตัวเองแล้ว โดยจะมีการบรรจุชื่อนักเตะ 2 คนแรกในเดือนหน้าหอเ...
iOS-One2Ball
Android-One2Ball
T-LIVE24TH

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

DOOBALL24
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันพฤหัสบดีที่ 27 กุมภาพันธ์ 2563
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
00:55 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค สปอร์ติ้ง ลิสบอน ปป - 10 รองสปอร์ติ้ง ลิสบอน $$$
00:55 เอสปันญ่อล วูล์ฟแฮมป์ตัน บวกสิบ ต่อวูล์ฟแฮมป์ตัน $$$$
00:55 แอลเอเอสเค ลินซ์ อาแซด อัลค์มาร์ 0.5 - 10 ต่อแอลเอเอสเค ลินซ์ $$$
00:55 มัลโม่ เอฟเอฟ โวล์ฟสบวร์ก ปป รองมัลโม่ เอฟเอฟ $$$
00:55 ปอร์โต้ ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน ปป รองไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน $$$
00:55 เคเอเอ เกนท์ เอเอส โรม่า เสมอ รองเคเอเอ เกนท์ $$$
00:55 บาเซิ่ล อโปเอล นิโคเซีย 0.5/1 - 10 ต่อบาเซิ่ล $$$$
03:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม เกตาเฟ่ 0.5 - 10 รองเกตาเฟ่ $$$
03:00 อาร์เซน่อล โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 1 ต่ออาร์เซน่อล $$$$
03:00 เซบีย่า ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 1/1.5 รองซีเอฟอาร์ คลูจ์ $$$
03:00 เซลติก เอฟซี โคเปนเฮเกน 1 ต่อเซลติก $$$
03:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด คลับบรูซ 1/1.5 - 5 รองคลับบรูซ $$$
03:00 เบนฟิก้า เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 0.5 รองเอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก $$$
03:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 0.5/1 - 5 ต่อเร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก $$$$
03:00 อินเตอร์ มิลาน โดโกเรต์ส รัซกราด 1/1.5 - 10 รองโดโกเรต์ส รัซกราด $$$
โคปา ลิเบอตาดอเรส
05:15 กัวรานี อาซุนซิยง ปาเลสติโน่ 0.5 ต่อกัวรานี อาซุนซิยง $$$
โคปา ซูดาเมริกาน่า
05:15 พลาซ่า โคโลเนีย ซาโมร่า บารินาส ปป รองซาโมร่า บารินาส $$$
07:30 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ 1 ต่อออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ $$$
07:30 ฟอร์ตาเลซ่า อินดิเพนเดนเต้ ปป รองอินดิเพนเดนเต้ $$$
บราซิล คัพ
05:15 เซา โชเซ พีเอ ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี ปป - 5 รองชาเปโคเอนเซ่ เอสซี $$$
07:30 ปอนเต เปรตา วิลา โนวา 0.5/1 ต่อปอนเต เปรตา $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพุธที่ 26 กุมภาพันธ์ 2563
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
India Mumbai elite league
13:00 จูฮู สปาร์ค 0-0 Spartans Sports Academy
15:15 ทารัน สปอร์ติ้ง 2-4 เวสต์ โซน ยูไนเต็ด
15:50 เซ็นทรัล แบงค์ ออฟ อินเดีย 0-1 เซ็นจูรี่ เรยอน เอฟซี
กระชับมิตร (สโมสร)
13:25 Ganggam SC 1-2 NISA
14:00 โฮบาร์ต ใต้ 2-0 โฮบาร์ทซีบรา
15:00 Huda Hue 2-1 ฟ๋อเฮียนเอฟซี
15:00 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 1-1 Dnepr Smolensk
15:00 สปาร์ตัก นาลชิค 0-0 อันจิ มาคัชคาล่า
15:30 นัม ดินห์ เอฟซี 0-3 Phu Dong FC
15:30 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง 6-1 เกิ่น เทอ เอฟซี
16:00 FC Sfintul Gheorghe 2-1 สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ
16:00 เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ 2-1 เอฟซีเอ็ม อเล็กซานเดรีย
16:00 กลอเรีย บูซัว 3-1 ซีเอส ฟัวเรย์
16:30 คิงส์ตัน ซิตี้ 1-1 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล
16:45 Universidad Camilo Jose Cela 2-2 Universidad Europea De Madrid
17:00 Arsenal Dzyarzhynsk 1-3 เอฟเค โกโลดียา
17:00 เชอร์ริฟ ติราสโพล 0-2 เอฟซี มิลซามี่
17:00 เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า 9-1 Avantu Topolovatu Mare
17:00 กูเลีย ลานว์คูติ 3-5 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ
17:15 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ 3-1 บรอดบีชยูไนเต็ด
18:00 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 2-2 ซองน์ดาล
18:00 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 0-1 เอฟซี โกเมล
18:10 ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 2-0 เนวา เทอร์โนพิล
18:15 เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค 1-1 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า
19:00 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 2-2 ฮามคาม
19:00 ดินาโม ออโต 2-4 ซีเอส เปโตรคุบ
19:00 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 3-0 TSV 1880 Wasserburg
19:00 Polissya Zhytomyr 4-2 โพดิลย่า คเมลนิตสกี้
19:00 ลิน (ญ) 1-2 อโวลเนส (ญ)
19:00 บานานต์ส 0-2 อลาชเคิร์ต
19:30 Al Sareeh U20 1-6 Al-Wehdat U20
20:00 ซีเอส สตินก้า บาเกา 1-0 สเตนต้า มิรอสราว่า
20:00 กรานิต 1-0 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
20:15 แอลเนียเต้ โมเดลู 4-6 ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา
20:55 CSK Pivara Celarevo 2-0 RFK Novi Sad 1921
21:00 เอฟเค โปปาร์ด 1-0 โอเดว่า ลิปานี่
21:00 โรอาร์ (ญ) 4-0 คลีบ (ญ)
21:00 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 1-0 เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์
22:00 ชาร์ปบอร์ก 08 2-2 ตอร์ปิโด มอสโก
22:59 บราแบรนด์ 4-0 FC Djursland
22:59 เฟคเกรอย 2-4 เอฟเค เจิร์ฟ
00:00 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 1-1 Loudoun United
00:00 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 3-0 โคลบอทน์ (ญ)
00:00 Sardice 4-1 Mutenice
00:00 Ruch Radzionkow 8-0 LKS Orzel Psary Babianice
00:00 Sol de Oriente 4-1 เอฟซี เลโอเนส(สำรอง)
00:30 ลุนด์ บีเค 2-2 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
01:00 Akarps IF 2-0 ลุนด์ เอสเค
01:00 LGKS 38 Podlesianka 0-9 Gornik II Zabrze
01:00 FC Moenchhof 5-1 ASV Nickelsdorf
01:00 Hammer SpVg 3-2 IG Bonen
01:00 KSV Ankerbrot 0-2 Usv Eichgraben
03:15 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 0-3 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี
06:00 ฟลูมิเนนเซ่ ดิ เฟียร่า บีเอ 2-0 บาเฮีย (เยาวชน)
Cambodia Cup
14:55 Kandal 0-0 Kampong Speu
15:00 Kampot 1-1 Koh Kong
15:00 Kep 3-3 Preah Sihanouk
Russian FNL cup
15:00 โรดิน่า มอสโก 3-2 ทอม ทอมสค์
17:45 โรเตอร์ โวลโกกราด 2-0 มอร์โด้เวีย ซารานสค์
20:30 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 0-1 ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน)
23:15 เฟเคิล 2-0 เอสเคเอ รอสตอฟ
Asian Football Association U20 Futsal Championship
17:00 เวียดนาม (ฟุตซอล) เลื่อน ทาจิกิสถาน ฟุตซอล
19:00 ญี่ปุ่น(ฟุตซอล) เลื่อน คูเวต(ฟุตซอล)
AFC คัพ
15:30 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 3-1 ชาน ยูไนเต็ด
18:00 คายาเอฟซี 0-0 แทมปิเนส โรเวอร์ส
18:00 เอฟเค คูจานด์ 1-0 Neftchi Kochkor-Ata
21:00 เบงกาลูรู 2-1 มาซิย่า เอส&อาร์ซี
India I-League 2nd Division
15:30 Punjab FC Reserves 0-1 ชัมเศทปุระ เอฟซี 2
17:00 FC Bengaluru United 1-1 Chirag United Kerala
17:00 Hyderabad FC II 2-1 โมฮัมเมดัน เอสซี
17:30 เอฟซี กัว 2 3-0 Mumbai City FC II
Myanmar U19 League
16:00 Mawyawadi FC U19 2-0 Kachin United FC U19
16:00 ซากาอิง ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 19) 0-4 Myawady FC U19
16:00 Yaw Myay FC U19 1-2 Chin United U19
เจแปน ลีก คัพ
17:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต เลื่อน ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00 เวกัลตา เซนได เลื่อน เซเรโซ โอซาก้า
17:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า เลื่อน คอนซาโดล ซัปโปโร
17:00 สากัน โตสู เลื่อน โยโกฮามา เอฟซี
17:00 โชนัน เบลมาเร่ เลื่อน คาชิว่า เรย์โซล
17:00 โออิตะ ตรินิต้า เลื่อน กัมบะ โอซาก้า
17:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต เลื่อน ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00 เวกัลตา เซนได เลื่อน เซเรโซ โอซาก้า
17:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า เลื่อน คอนซาโดล ซัปโปโร
17:00 สากัน โตสู เลื่อน โยโกฮามา เอฟซี
17:00 โชนัน เบลมาเร่ เลื่อน คาชิว่า เรย์โซล
17:00 โออิตะ ตรินิต้า เลื่อน กัมบะ โอซาก้า
17:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต เลื่อน ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00 เวกัลตา เซนได เลื่อน เซเรโซ โอซาก้า
17:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า เลื่อน คอนซาโดล ซัปโปโร
17:00 สากัน โตสู เลื่อน โยโกฮามา เอฟซี
17:00 โชนัน เบลมาเร่ เลื่อน คาชิว่า เรย์โซล
17:00 โออิตะ ตรินิต้า เลื่อน กัมบะ โอซาก้า
17:30 อูราวะ เรด ไดมอนส์ เลื่อน มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี
17:30 อูราวะ เรด ไดมอนส์ เลื่อน มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี
17:30 อูราวะ เรด ไดมอนส์ เลื่อน มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี
ฟุตซอลชิงแชมป์เอเชีย
17:00 เวียดนาม (ฟุตซอล) เลื่อน ทาจิกิสถาน ฟุตซอล
19:00 ญี่ปุ่น(ฟุตซอล) เลื่อน คูเวต(ฟุตซอล)
กระชับมิตรทีมชาติ
17:30 สเปน(ยู 19) 1-1 เดนมาร์ค (ยู 19)
22:00 บัลแกเรีย 0-1 เบลารุส
22:59 สเปน (ยู 18) 2-1 เดนมาร์ก (ยู 18)
05:00 ฮอนดูรัส (ยู 20) เลื่อน คอสตาริกา ยู20
05:00 ฮอนดูรัส (ยู 20) เลื่อน คอสตาริกา ยู20
ไทย พรีเมียร์ลีก
17:45 ชลบุรี เอฟซี 3-1 นครราชสีมา เอฟซี
17:45 เชียงราย ยูไนเต็ด 3-0 ตราด เอฟซี
18:00 สุพรรณบุรี เอฟซี 1-0 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี
19:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 4-3 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี 3-0 โปลิศ เทโร เอฟซี
19:00 สุโขทัย เอฟซี 1-2 การท่าเรือ เอฟซี
20:00 ระยอง เอฟซี 0-3 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
20:00 สมุทรปราการ ซิตี้ 1-2 แบงค็อก ยูไนเต็ด
ไทย ดิวิชั่น 1
17:45 เชียงใหม่ เอฟซี 5-0 เกษตรศาสตร์ เอฟซี
17:45 สมุทรสาคร เอฟซี 1-1 ราชนาวีสโมสร
18:00 อุดรธานี 0-0 ศรีสะเกษ เอฟซี
18:00 ขอนแก่น เอฟซี 0-1 หนองบัวลําภู
19:00 ลำปาง เอฟซี 1-0 อุทัยธานี ฟอเรสท์
19:00 นครปฐม เอฟซี 0-1 ระนอง เอฟซี
19:00 อยุธยายูไนเต็ด 0-2 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี
20:00 กรมศุลกากร เอฟซี 0-1 JL Angmai Lian Zhi
20:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 1-1 ขอนแก่น ยูไนเต็ด
Hungary U19 A League
18:00 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 1-1 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19)
Cameroon League Women
19:00 Vision Sports Bamenda (W) 2-0 ASFF Diamare Women
20:00 Louves Minproff (W) 1-0 Eding Sport (w)
Serbian Superliga
19:00 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 3-1 มัลโดส ลูการ์นี
20:00 อินดิจา 1-1 เซอร์เวน่า ซเวซด้า
00:00 เอฟเค แรด เบลเกรด 1-1 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า
00:00 แมควา ซาแบค 0-1 บัซคา โทโพลา
00:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด 3-1 โปรเลเตร์ โนวี ซาด
00:00 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 3-0 ราสนิกีร์ ไนร์
00:00 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 0-1 แรดนิค ซูดูลิซาร์
00:00 คูคาริคกิ สตานคอม 2-1 เอฟเค วอซโดวัค
Argentina Reserve League
19:00 เบรัสเตกี(สำรอง) 0-1 คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง)
19:00 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) 0-1 ติเกร (สำรอง)
19:00 Excursionistas Reserves 1-1 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง)
19:10 ลูจัน (สำรอง) 0-2 CS Dock Sud Reserves
03:00 อัลมาโกร(สำรอง) 1-4 เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง)
03:00 เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) 0-1 ออล บอยส์(สำรอง)
03:00 Leandro N. Alem Reserves 1-4 San Martin Burzaco Reserves
03:00 นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) 1-1 บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง)
03:00 พลาเทนเซ่(สำรอง) 2-3 เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง)
03:00 คิลเมส(สำรอง) 3-1 เทมเพอร์ลีย์(สำรอง)
Bhutan Thimphu League
19:00 Tensung FC 0-0 ดรุกสตาร์ เอฟซี
Saudi Arabia Division 2
19:30 อัล กาดาซิย่า 2-2 Al-Ameade
19:55 Al Bukayriyah 2-1 อัล-นาดห์ฮา
20:00 นาจราน 0-1 อัล-โชอาลาห์
22:20 อัล-จีล 2-2 อัล-จาบาลีน
23:05 อัล อันซาร์ 2-0 อัล-คาว์แคบ
ISR U19
20:00 Beitar Shimshon Tel Aviv U19 0-2 ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19)
Uganda Premier League
20:00 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 0-1 กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี
20:30 มบารารา ซิตี้ 1-0 บียูเอล เอฟซี
20:30 Vipers 5-0 มา ลู
Greece Amateur Cup
20:00 Kyanos Astir Varis 1-0 Kryoneri
20:00 มาร์โก 1-0 AO Palliniakos
Turkey 2 Ligi A
20:30 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 2-0 กิริซันสปอร์
20:30 อัลตินอร์ดู 2-1 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี
22:59 อดาน่าสปอร์ 0-1 อุมรานิเยสปอร์
สโลวีเนีย ลิกา 1
20:30 ทาบอร์เซซานา 2-1 ดอมซาเล่
22:59 เอ็นเค มูรา 05 1-2 มาริบอร์
00:00 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 2-2 ASK Bravo Publikum
อิรัก ลิก
20:30 อัล โชลต้า 3-1 แบกแดด
Italian Women Cup
20:30 เรส โรมา (ญ) 4-0 วิทยาลัยซานมารีโน(ญ)
อิตาลี C1
21:00 อเวลลิโน่ 1-0 ปากาเนเซ่
21:00 เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี 1-2 คาตาเนีย
21:00 เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ 2-2 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908
22:30 วิโบเนเซ่ 2-1 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้
00:30 บิสเซลเย 1913 0-1 วิเทอเบเซ่
00:30 คาเวเซ่ 2-1 แรนเด
00:30 เตราโม่ 0-1 โปเทนซ่า
02:45 คาตันซาโร่ 0-1 เรจจิน่า
02:45 เอซี โมโนโปลี 1-0 ไรติ
02:45 แตร์นาน่า 2-2 บารี
Angola Girabola League
21:00 Progresso 1-1 เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา
23:30 พรีเมโร่ เด อกอสโต้ 1-2 Sagrada Esperanca
Holland Youth Eredivisie
21:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (ยู 19) 1-1 วิเทสส์(ยู 19)
01:00 เอฟซี โกรนิงเก้น(ยู 19) 6-2 เอฟซี เอ็มเมน (ยู 19)
Libyan Premier League
21:00 BEA Mountain FC 2-0 Watanga FC
22:59 Freeport 2-1 Mighty Barrolle
ไซปรัส คัพ
22:00 เนีย ซาลามิส 0-2 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี
00:00 เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี 2-0 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี
Qatar League Division 2
22:00 อัล คูไรติอัต 2-1 Al Bidda SC
22:00 Russell City 0-0 Al Nasa(QAT)
22:00 Al Muaidar Club 1-0 อัล ชามาล
22:00 อัล มาร์คไฮยา 1-0 อัล-เมไซเมียร์ เอสซี
Togo Premier Division
22:00 AS Togo-Port 2-1 Anges FC
22:00 Gbohloesu 2-1 Ifodje FC
Bahrain Division
22:15 อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) 0-2 เมลคิยา
22:15 ซิทรา 0-1 อิซ่า ทาวน์
Spanish Queen Cup
22:59 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 0-3 เซบีญ่า เอฟซี (ญ)
00:30 ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) 1-0 เรอัล เบติส ( ญ )
01:00 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) 2-1 ซีดี ตากอน(ญ)
01:00 บาร์เซโลน่า(ญ) 0-0 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ)
Spanish Bizkaia-Tercera Division
22:59 เซบีย่า ซี 2-0 UB Lebrijana
00:30 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 1-0 CD Huetor Vega
01:30 ซีเอ แอนโตเนียโน่ 1-0 ซีดี ซาน โรเก้
02:00 Ciudad Lucena 2-2 เฆเรซ เดปอร์ติโว
02:30 Maracena 0-2 Atletico Mancha Real
02:30 โคเรีย ซีเอฟ 0-2 ซีดี เตรรา
Slovenia U19
22:59 เอฟซี โคเปอร์ (ยู 19) 2-2 เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20)
Gambia Division 2
23:30 PSV Wellingara 0-0 Steve Biko
23:30 Red Hawks FC 0-0 SK East BI
23:45 Team Rhino FC 1-1 Latrikunda Utd
Mauritania Division 1
23:30 ASC Tidjikja 1-2 เอเอส โพลิซ ( เบน )
01:30 FC Sahel 1-1 เอเอสซี เคเดีย
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
00:00 สปอร์ติ้ง บราก้า 0-1 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
CONCACAF Women Under-20
00:00 กัวเตมาลา (ญ) ยู 20 0-1 เอลซัลวาดอร์ ( ญ ) ยู 20
03:00 สาธารณรัฐ โดมินิกัน (ญ) ยู 20 0-0 คิวบา (ญ) ยู 20
03:00 แคนาดา (ญ) ยู20 1-3 จาเมกา (ญ) ยู 20
06:00 สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู 20 11-0 ฮอนดูรัส (ญ) ยู20
Germany Youth U17 League
00:00 เอสวี ลิพพ์ชตัดท์(ยู 17) 0-3 เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17)
Guatemala D2
00:00 Capitalinos FC 0-1 เดปอร์ติโว มิกต์แลน
00:00 คลับ ออโรร่า 1-2 Deportivo Catocha
04:00 Chimaltenango FC 1-2 Nueva Concepcion
04:00 เดปอร์ติโบซานเปโดร 1-1 Coatepecano IB
04:30 ซีดี ซานแซร์ 3-6 เดปอร์ตีโว คาร์ชา
08:00 Deportivo Xinabajul 1-2 ซีเอสดี โซโลลา
09:00 เดปอร์ติโว่ เปตาป้า 3-0 ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี
09:00 CSyD Sacachispas 2-0 CD Achuapa
09:00 Quiche FC 2-2 ซีดี มาร์เกวนเซ่
El Salvador Reserves League
00:00 CD FAS Reserves 4-1 CD Sonsonate Reserves
00:30 Municipal Limeno Reserves 2-0 AD Chalatenago Reserves
01:00 Once Deportivo de Ahuachapán Reserves 2-3 AD Isidro Metapan Reserves
01:30 CD Aguila Reserves 0-2 Jocoro FC Reserves
05:00 Santa Tecla Reserves 1-2 Independiente San Vicente Reserves
Spain Youth League
00:30 Castilleja CF U19 1-2 กรานาดา (ยู 19)
Germany Landespokal
01:00 BC Viktoria Glesch Paffendorf 1-2 Duren
01:00 เฮนเนส 05 0-2 อเลมานเนีย อาเค่น
01:30 บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท 0-3 FC Pesch 1956
01:30 ทีเอสวีเจอมาเนียวินเด็ค 0-0 เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์
Brazil Campeonato Goiano Division
01:30 แคร๊ค จีโอ 2-1 อิโพรา อีซี
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
01:30 วีเอฟบี ฮิลเดน 3-1 เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 อัลเวย์เรดดี้ 4-2 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร
05:15 รีล โปโตซี่ 1-0 Atletico Palmaflor Vinto
07:25 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 1-2 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
Brazil Serie D
02:00 อีซี ฟลาเมงโก้ พีไอ 2-3 ปีเอาอี
บราซิล คัพ
02:30 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 1-1 ยูเวนตูเด้
05:15 ปารานา พีอาร์ 3-2 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ
06:30 ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ 1-1 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น
06:30 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 6-2 EC Aguia Negra
07:30 โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ 2-4 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)
07:30 อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี 2-2 อัตเลติโก มิไนโร่
Gibraltar Premier Division
02:30 คอลเลจ 1975 เอฟซี 0-6 มอนส์คัลปีเอสซี
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
02:45 เลเวส 0-1 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์
02:45 คิงสโตเนียน 3-1 โครินเธียน-แคชวลส์
02:45 คิงสโตเนียน 3-1 โครินเธียน-แคชวลส์
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
02:45 มิลล์วอลล์ 0-0 เบอร์มิงแฮม ซิตี้
02:45 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 1-0 ชาร์ลตัน แอธเลติก
02:45 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0-0 สโต๊ค ซิตี้
02:45 มิดเดิลสโบรห์ 0-1 ลีดส์ ยูไนเต็ด
02:45 ฮัลล์ ซิตี้ 0-1 บาร์นสลีย์
02:45 ฟูแล่ม 1-0 สวอนซี ซิตี้
03:00 เร้ดดิ้ง 0-3 วีแกน แอธเลติก
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ
02:45 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 1-0 สลอค ทาวน์
02:45 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 1-0 สลอค ทาวน์
สก็อตแลนด์ ลีก 2
02:45 เบรซิน ซิตี้ 0-0 ควีนส์ ปาร์ค
02:45 เบรซิน ซิตี้ 0-0 ควีนส์ ปาร์ค
England Womens Southern Premier League
02:45 Crawley Wasps (w) 1-0 ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ)
The lowlands of Scotland League
02:45 Civil Service Strollers FC เลื่อน East Kilbride
02:45 Civil Service Strollers FC เลื่อน East Kilbride
Northern Ireland Reserve League
02:45 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) 0-5 คลิฟตันวิลล์(สำรอง)
02:45 ครูซาเดอร์ส(สำรอง) 1-0 ลินฟีลด์(สำรอง)
02:45 Carrick Rangers U20 เลื่อน Larne Reserves
02:45 Carrick Rangers U20 เลื่อน Larne Reserves
Ireland Leinster Senior League
02:45 มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด 4-0 พอร์ตมาน็อค
02:45 พอร์ทลีชเซ เอเอฟซี 2-2 อินชิกอร์แอทเลติค เอฟซี
England Ryman(Isthmian) League
02:45 เกรย์ส แอธเลติก 1-2 AFC Sudbury
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
03:00 โอลิมปิก ลียง 1-0 ยูเวนตุส
03:00 เรอัล มาดริด 1-2 แมนเชสเตอร์ ซิตี้
อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
03:00 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 1-3 ทอร์ค
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
03:00 ซิเอร่า 2-2 โบตาโฟโก้ พีบี
05:30 ซานตา ครูซ พีอี 3-1 Frei Paulistano
Argentina Torneo B
03:00 Club Tiro y Gimnasia SP 1-1 Talleres de Perico
06:00 Rivadavia Lincoln 2-2 Club Atlético El Linqueño
07:35 อัลตอส ฮอร์นอส ซาปลา 0-1 Atletico Cuyaya
Scottish Womens Cup
03:00 ฮาร์ทส์ (ญ) 5-1 Boroughmuir Thistle FC (w)
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น
03:30 มูนิซิพาล ลิเมโน่ 1-1 ซีดี ชาลาเตนังโก
04:15 ซีดี อากีลา 1-0 Jocoro FC
04:15 ซีดี ฟาส 0-1 ซีดี ซอนโซนาเต
04:30 Once Municipal 0-1 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน
08:15 ซานต้า เทคล่า 2-0 Independiente San Vicente
Argentinian Cup
03:35 อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า 1-3 Talleres Rem de Escalada
Brazil Campeonato Capixaba
05:00 Estrela do Norte ES 1-1 Desportiva Ferroviaria ES
05:30 วิตอเรีย อีเอส 4-1 เรอัล โนโรสเต้
โคปา ลิเบอตาดอเรส
05:15 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 0-4 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)
07:30 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 1-0 ดิปอร์เทส โตลิม่า
โคปา ซูดาเมริกาน่า
05:15 นาซิอองนาล อซุนซิยง 1-3 บาเฮีย บีเอ
05:15 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 5-0 ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี
07:30 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 2-0 ลานุส
07:30 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 0-1 ฮัวชิปาโต้
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก
06:00 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 1-0 เอดี ซาน คาร์ลอส
08:00 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 4-2 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์
08:00 มอนทรีออล อิมแพ็ค 0-0 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า
Brazil Pernambucano League
06:00 ซัลเกโร เอซี 2-1 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี
PakistanYajia
06:55 มานุส (สมัครเล่น) 1-1 ฟาส คลับ (สมัครเล่น)
Recopa Sudamericana
07:30 ฟลาเมงโก 3-0 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
07:30 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 1-1 ซานโต อังเดร
Colombia Copa Mustang B
07:40 เดปอร์เตส ควินดิโอ 2-0 Expreso Rojo