บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 16-04-2021

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป เรอัล ซาราโกซ่า
รอง 0.25 (SPA D2 02:00)
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
รอง 0.25 (ENG LCH 00:00)
RB ลีบซิก
สูง 3 ลูก (GER D1 01:30)
อัสโคลี่
รอง 0.25 (ITA D2 02:00)
เวเจิล
ต่อ เสมอ (DEN SASL 00:00)
ลีลล์
ต่อ 0.5/1 (FRA D1 02:00)
เอฟเวอร์ตัน
รอง 0.25 (ENG PR 02:00)
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
รอง 0.25 (GER D2 23:30)
ปีเตอร์โบโร่
ต่อ 1 ลูก (ENG D1 01:45)
เต็ง อัสโคลี่
รอง 0.25 (ITA D2 02:00)
เวเจิล
ต่อ เสมอ (DEN SASL 00:00)
ลีลล์
ต่อ 0.5/1 (FRA D1 02:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 16-04-2021

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง สลาสค์ วรอคลาวน์
รอง 0.25 (POL D1 01:30)
ริเซสปอร์
รอง 0.25 (TUR D1 22:59)
ไนจ์เมเก้น
สูง 3 ลูก (HOL D2 22:59)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
44349
Pluk Pathompong 14 12/0/2 42.5 WLWwWWWLWW ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
2
73655
พ่อหมอเปเล่ 15 12/0/3 40.5 WWwWWWWWWL ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
3
72923
Ton Jpm 15 12/0/3 37.5 LwLWwWWwWL ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
24489
MAXX_เอเชีย 1/11 15 (11) 500.00
LlLLD
WlDLL
WLWLL
เดน บอสช์
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)
แอร์เบ ไลป์ซิก
ลีลล์
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
2
23913
Supatpong Wang-ampa 1/15 15 (15) 250.00
WWlDW
DLlWL
WDLLL
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
แอร์เบ ไลป์ซิก
เบซิคตัส เจเค
3
28840
loveaway 1/14 15 (14) 250.00
lWWLD
LWWLL
DLWLW
มงต์เปลลิเย่ร์
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
เอสซี เฟยเรนเซ่
เชลแน่ม ทาวน์
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

ข่าวฟุตบอล

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันศุกร์ที่ 16 เมษายน 2564
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
เอ-ลีก
16:05 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ บริสแบน โรว์ เสมอ รองบริสแบน โรว์ $$$
เจลีก ดิวิชัน 1
17:00 คอนซาโดล ซัปโปโร โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส เสมอ รองคอนซาโดล ซัปโปโร $$$
ซือเปร์ลีก
20:00 เกนเคลอร์บิลิจี้ ชีวาสสปอร์ 0.5 - 10 ต่อชีวาสสปอร์ $$$
20:00 คอนยาสปอร์ เคย์เซริสปอร์ ปป รองเคย์เซริสปอร์ $$$
22:59 อันตัลยาสปอร์ เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ ปป - 5 รองเคย์เคอร์ ริเซสปอร์ $$$
22:59 เบซิคตัส เจเค อันคารากูคู 1.5 - 10 รองอันคารากูคู $$$
โรมาเนีย ลีกา1
21:30 ยูทีเอ อารัด เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า บวกสิบ ต่อเอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า $$$
00:30 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย ดินาโม บูคาเรสต์ ปป - 5 รองดินาโม บูคาเรสต์ $$$
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
22:59 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 1/1.5 รองอาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) $$$
01:00 ดอร์เดรชท์ เดน บอสช์ ปป - 10 รองดอร์เดรชท์ $$$
01:00 เอสซี เทลสตาร์ เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี เสมอ ต่อเอสซี เทลสตาร์ $$$
01:00 เอฟซี ออสส์ เอ็มวีวี มาสทริสช์ เสมอ รองเอ็มวีวี มาสทริสช์ $$$
01:00 เอสซี คัมบูร์ เฮลมอนด์ สปอร์ต 2 ต่อเอสซี คัมบูร์ $$$
01:00 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) ปป - 5 ต่ออาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) $$$
01:00 โรด้า เจซี เอ็นเอซี เบรด้า บวกสิบ ต่อโรด้า เจซี $$$
01:00 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) โวเลนดัม 0.5/1 ต่อโวเลนดัม $$$
Austria Erste Division
22:59 ออสเตรีย ลัสเตนัว คัพเฟ่นเบิร์ก ปป รองคัพเฟ่นเบิร์ก $$$
01:25 ลาฟนิทซ์ เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 0.5/1 ต่อลาฟนิทซ์ $$$
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า
22:59 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา โปกอน เซซิน 0.5 - 5 รองป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา $$$
01:30 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ สลาสค์ วรอคลาวน์ ปป - 10 รองสลาสค์ วรอคลาวน์ $$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
23:30 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 ปป - 5 รองไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ $$$
23:30 ดาร์มสตัดท์ กรอยเธอร์ เฟือร์ธ ปป - 10 รองดาร์มสตัดท์ $$$
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
23:45 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด โบฮีเมี่ยนส์ 0.5 - 10 ต่อโบฮีเมี่ยนส์ $$$
01:45 เดอร์รี่ ซิตี้ ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด บวกสิบ ต่อเดอร์รี่ ซิตี้ $$$
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
00:00 เร้ดดิ้ง คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ ปป รองคาร์ดิฟฟ์ซิตี้ $$$
00:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ ปป รองดาร์บี้ เค้าท์ตี้ $$$
เซกุนด้า ดิวิชั่น
00:00 ฟูเอนลาบราดา ซาบาเดย์ 0.5 - 10 ต่อฟูเอนลาบราดา $$$
02:00 คิโรน่า เรอัล ซาราโกซ่า ปป รองเรอัล ซาราโกซ่า $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
00:00 เวเจิล อัลบอร์ก เสมอ ต่อเวเจิล $$$
อีเอฟแอลลีกทู
00:30 คราวเลย์ ทาวน์ เชลแน่ม ทาวน์ 0.5 - 10 ต่อเชลแน่ม ทาวน์ $$$
ปรีไมราลีกา
00:45 เบาวิสต้า เอฟซี ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า เสมอ ต่อเบาวิสต้า เอฟซี $$$
03:00 เอสซี เฟยเรนเซ่ สปอร์ติ้ง ลิสบอน 1 - 10 ต่อสปอร์ติ้ง ลิสบอน $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
03:00 อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า โรซาริโอ เซ็นทรัล ปป - 5 รองอัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า $$$$
05:15 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ ซีเอ ฮูราแคน 0.5 - 10 รองซีเอ ฮูราแคน $$$
07:30 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี ริเวอร์เพลท 1 ต่อริเวอร์เพลท $$$
บุนเดิสลีกา
01:30 แอร์เบ ไลป์ซิก ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 1/1.5 รองทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ $$$
ลีกวัน อังกฤษ
01:45 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 1 ต่อปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด $$$
พรีเมียร์ลีก
02:00 เอฟเวอร์ตัน ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ ปป รองเอฟเวอร์ตัน $$$
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
02:00 ลีลล์ มงต์เปลลิเย่ร์ 0.5/1 ต่อลีลล์ $$$
เซเรียบี
02:00 สปอล อัสโคลี่ ปป รองอัสโคลี่ $$$
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
07:00 ฮุสตัน ไดนาโม ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 0.5 - 5 รองซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพฤหัสบดีที่ 15 เมษายน 2564
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
India Mumbai elite league
14:00 Sagolband United 1-1 KIYC
16:15 KLASA 2-1 เนโรกา เอฟซี
India Bangalore A Division
15:00 DYES 4-0 Tilak Memorial
16:30 Rebels FC 0-0 โมฮัมเมดัน เอสซี
Ukraine U21 Liga
16:00 ลวีฟ(ยู 21) 0-2 พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21)
Romania U19 League
16:00 Concordia Chiajna U19 0-2 สเตอัว บูคาเรสต์ (ยู 19)
กระชับมิตรทีมชาติ
16:00 มาซิโดเนียเหนือ (ยู 19) 1-1 มอนเตเนโก(ยู 19)
Australia Gold Coast Reserves
16:00 Tally Valley Reserves 1-3 Nerang B Reserves
Australia FFA Cup
16:50 เซนต์ จอร์จ เซนต์ 5-0 Western NSW Mariners FC
Moldova Divizia Nationala
17:00 เอฟซี ฟลอเรชติ 4-1 ดินาโม ออโต
20:00 โคดรู โลโซวา 1-2 FC Sfintul Gheorghe
Turkiye Lig3
17:00 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ 3-3 Hekimoglu Trabzon
18:00 อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 0-1 อียูบสปอร์
18:00 เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ 0-0 Bursa Niluferspor AS
19:00 อันคารา เดไมสปอร์ 2-1 ซานคักเทเป เอฟเค
19:00 โครัม เอฟเค 0-1 ยูทัส ยูแซกสปอร์
19:00 เออร์กินิ วิไลมิซิ 2-0 อาเหม็ดสปอร์
19:00 อินโกลสปอร์ 0-0 24 Erzincanspor
19:00 โคแคลิสปอร์ 2-1 ซานลิอูร์ฟาสปอร์
19:00 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 0-0 ฮาเซทเทเป้ เอสเค
19:00 นีเด อนาโดลู เอฟเค 4-1 คาห์รามานมาราสส์สปอร์
19:00 ซาริเยอร์ 1-1 ซองกุลดัค
19:00 อลาซิกสปอร์ 4-3 โบดรุมสปอร์
19:00 อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 2-1 เคอร์คลาเรลีสปอร์
19:00 คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ 1-2 พาซาสปอร์
19:00 คาสทาโมนุสปอร์ 2-0 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู
19:00 เพนดิคสปอร์ 2-1 กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์
19:00 เซริก เบเลดิเยสปอร์ 0-3 ซาคาร์ยาสปอร์
19:00 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 7-1 บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค
19:00 ตูร์กัสลูสปอร์ 2-1 เบเลดิเย แวนสปอร์
Vietnam Championship U19
17:20 พีวีเอฟ เวียดนาม (ยู 19) 4-1 college JMG U19
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
17:30 โบลูสปอร์ 1-4 อุมรานิเยสปอร์
20:00 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 2-2 อัลเตย์สปอร์
22:59 บูร์ซาสปอร์ 2-1 บันไดมาสปอร์
Kyrgyzstan Top Liga
17:30 FC Abdish-Ata Kant 2-0 Neftchi Kochkor
India Kerala Premier League
17:30 Golden Threads FC 1-6 Kerala United
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
18:00 อารารัต 2-1 ชีรัค
21:00 อรารัต เยเรวาน 2-3 เอฟซี โนอาห์
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
18:00 FC Yessentuki 0-3 เอฟเค มาฮัชกาลา
19:00 คราสโนดาร์ 3 2-2 อินเตอร์ เชียร์เคสสค์
19:00 FK Kuban Kholding 1-1 ยูโรเซ คราสโนดาร์
20:00 ลีเจียน ไดนาโม 7-2 FC Tuapse
20:00 ดรูซบ้า เมย์คอพ 2-5 FK Forte Taganrog
20:00 เอฟเค ไบโอลอก 0-1 สตาฟโรพอล-2009
22:00 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 4-1 อันจิ มาคัชคาล่า
อุซเบกิสถาน คัพ
18:00 เอฟเค ชิกาทอย 1-3 เอฟเค กิฟดูวอน
Syrian Youth League
18:00 Al Horiyah U21 3-3 Al Nawaeir U21
18:00 Al-Mohafza U21 1-1 Al Karamah U21
18:00 Al Taliya SC U21 1-2 อัล อิตติฮัด(เยาวชน)
18:00 Al Wahda Damascus U21 0-2 เทชริน SC(เยาวชน)
18:00 Jableh SC U21 1-0 อัล จาอิช ดามุสคัส(เยาวชน)
Armenia Division 2
18:00 พิวนิค บี 0-1 เลอร์นายิน อาร์ทซัค
Belarus Reserve League
18:00 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 5-1 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง)
21:00 Sputnik 2 0-5 เอฟซี อิสลอช(สำรอง)
Uzbekistan Professional Football League
18:15 โคแคน 0-1 เมตาลุค เบคาเบด
20:20 นาซาฟ การ์ชิ 6-0 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน
20:20 ซอกเดียน่า จิซาค 2-2 มาเชล มูบาเร็ค
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ
18:30 เชลซี (ยู 18) 1-2 เอฟเวอร์ตัน(ยู18)
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
19:00 ซามเตรเดีย 2-3 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี
Ukraine Division 3
19:00 ดินาซ วีชโกรอด 1-1 โพดิลย่า คเมลนิตสกี้
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
19:30 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 2-4 วิโซซิน่า จิคลาวา
อิตาลี C1
20:00 เอซี โมโนโปลี 0-1 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
20:00 บาโรก้า เอฟซี 1-1 ไกเซอร์ ชีฟ
Cameroon Elite two
20:00 Foncha Street Bamenda 2-0 Aigle Royal Menoua
20:00 Unisport Bafang 1-0 OFTA of Kribi
21:00 Lion Blesse 1-1 AS Fap
21:15 Stade FC de Bertoua 3-2 nternational Sporting De Douala
22:10 Racing de Bafoussam 2-0 Renaissance Ngoumou
Tanzania Ligue 1
20:00 Ihefu SC 1-0 มเบยา ซิตี้
20:00 โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี 2-1 Namungo FC
Uganda Division 2
20:00 Nyamityobora FC 2-0 โพรลีนเอฟซี
20:00 Gaddafi FC 3-2 Blacks Power FC
20:00 Mbale Heroes 1-1 Arua Hill SC
20:00 โทโร ยูไนเต็ด 2-0 Terrazo and Tiles FC
20:00 Luweero United 2-1 Kigezi Homeboys FC
20:00 FC Calvary 2-1 Maroons
Zambia Super League
20:00 ฟอเรสต์ เรนเจอส์ 0-1 NAPSA Stars
Algeria U21 Youth League
20:10 เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) 0-3 เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21)
กระชับมิตร (สโมสร)
20:30 เปรซียา จาการ์ตา 0-0 พีเอสเอ็มมากัสซาร์
22:00 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 0-1 อัสติน โบลด์
00:00 เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) 2-0 สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21)
01:00 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) 2-2 อัล เมไซเมีย
03:15 อัล คอร์ 0-1 อัล บิดด้า เอสซี
โรมาเนีย ลีกา 2
20:30 โปลิ ทิมิโซอาร่า 1-2 ราปิด บูคาเรสต์
Bulgaria B PFG
21:00 ลิเท็กซ์ โลเวช 2-3 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย
21:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 3-0 Yantra Gabrovo
21:00 เอฟซี โซโสโพล 0-0 Septemvri Simitli
เดนมาร์ก คัพ
21:30 ซอนเดอร์ไจสกี 3-1 มิดทิลแลนด์
00:00 แรนเดอร์ส 1-1 อาร์ฮุส เอจีเอฟ
Ivory Coast Premier Division
22:30 SOL FC Abobo 1-1 Societe Omnisports De L'Armee
22:30 บัวเค เอฟซี 2-0 แทนด้า
01:00 เอเอสอีซี มิโมซาส 1-1 ราซิ่ง คลับ อาบีจาน
เปรู ดิวิชั่น 1
22:59 อลิอันซ่า แอตเลติโก 0-1 อินติกัส เดปอร์เตส
03:30 เดป.ซาน มาร์ติน 0-1 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส
06:00 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 3-1 เอฟบีซี เมลการ์
พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
22:59 ปาดิสเด เอฟซี 1-1 ซบ อฮัน
โรมาเนีย ซุปเปอร์ คัพ
22:59 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 0-0 สเตอัว บูคาเรสต์
South Africa League Cup
22:59 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 4-1 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์
ฮังการี คัพ
23:30 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 1-2 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน
เฟิสต์โปรเฟสชันนัลฟุตบอลลีก
23:30 พีเอฟเค มอนทาน่า 0-1 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
Mali Premiere Division
00:00 ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก 0-1 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก
Maldives Premier League
00:00 คลับ กรีนสตรีท 1-1 คลับ อีเกิลส์
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
00:45 อัล-ดูฮาอิล 2-0 อัล โชลต้า
02:00 อิสทิโล ดูชานบี 0-0 อัล อาห์ลี ดูไบ
02:00 อัล ฮิลาล 2-2 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค
03:15 เอสเตกฮลัล 5-2 อัล อาห์ลี
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
01:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 0-1 โคเวนทรี ซิตี้
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
01:00 ไคลด์ 0-1 ดัมบาร์ตัน
01:00 แพททริค ทริสเทล 5-0 มอนโทรส
สก็อตแลนด์ ลีก 2
01:00 สแตรนแรร์ 4-0 สเตนเฮาส์มัวร์
Spanish Bizkaia-Tercera Division
01:00 แอตเลติโก้ ยูเนียน กุยมาร์ 1-1 CD Vera
Brazil Brasiliense DF Division 1
01:00 แคปปิตอลซีเอฟ 2-0 เอสอี ซานต้า มารีอา
01:30 บราซิลเลียนเซ่ 1-0 เซียลันเดีย ดีเอฟ
Brazil Campeonato Goiano Division
01:30 AE Jataiense 1-0 อนาโปลิส เอฟซี
Andorra Cup
01:30 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า 1-1 แอทเลติก เอสคาลเดส
Saudi Arabia League
01:50 แอ๊บฮา 1-0 Al-Ameade
ยูฟ่ายูโรปาลีก
02:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 2-0 กรานาดา ซีเอฟ
02:00 เอเอส โรม่า 1-1 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
02:00 สลาเวีย ปราก 0-4 อาร์เซน่อล
02:00 บียาร์เรอัล 2-1 ดินาโม ซาเกร็บ
คูเวต ลีก
02:00 อัล ซัลมิย่า 1-3 คาซม่า
02:00 อัล ซาเฮล 0-2 ไคตัน
02:00 อัล ซัลมิย่า 1-3 คาซม่า
02:00 อัล ซาเฮล 0-2 ไคตัน
Saudi Arabia Division 2
02:00 Bisha FC 1-4 Al Kholood
Brazil Campeonato Paraibano
02:00 ซูซา พีบี 0-1 โบตาโฟโก้ พีบี
Brazil Campeonato Sul-Matogrossense
02:00 โอเปราริโอ้ เอ็มเอส 3-0 Novoperario MS
อียิปต์ คัพ
02:30 วาดี้ เดกลาเอสซี 1-0 เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย
02:30 เอล มาสรี่ 1-1 ทาลา เอล เจช
Ecuador Campeonato Serie B
02:30 Guayaquil SC 2-1 ซีดี เอล นาซิอองนาล
05:00 Cumbaya FC 1-0 เดปอร์ติโบ กีโต้
Panama Liga Nacional de Ascenso
03:00 Veraguas FC 1-0 เทาโร เอฟซี
04:00 อาราเบ้ ยูนิโด้ 1-1 ซานฟานซิสโก เอฟซี
Guatemala Segunda Division
04:00 CSD Agua Blanca 1-0 Fraijanes FC
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
04:30 อีเอส เซทิฟ 1-0 เจเอส คาบิลี่
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
05:00 วีแดด คาซาบลานก้า 1-1 เอ็มซีโอ อุจดา
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
05:00 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 2-1 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส
07:15 โมนาคัส เอสซี 2-0 มิเนรอสเดอกัวยาน่า
Brazil Campeonato Carioca
05:00 ฟลาเมงโก 1-3 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)
ฟุตบอลบราซิล คัพ
05:00 อาไว เอฟซี เอสซี 2-0 คาสคาเวล พีอาร์
05:00 4 de Julho 0-0 คุยอาบา
07:30 จอยวิลล์ เอสเซ 0-2 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
Colombia Copa Cup
05:30 Expreso Rojo 1-1 บาแรนคิลล่า เอฟซี
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
06:00 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา 0-2 บรากันติโน้
NWSL Challenge Cup
06:00 วอชิงตัน สพิริท (ญ) 1-0 Racing Louisville (W)
06:30 ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) 0-1 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ)
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนส์ ลีก
07:00 โคลัมบัส ครูว์ 1-0 เรอัล เอสเทล
09:15 มอนเทอร์เรย์ 3-1 Atletico Pantoja
Mexico Primera Divison A
07:00 เซเลยา เอฟซี 0-0 Club Chivas Tapatio
09:05 Monarcas Morelia 2-2 เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
07:10 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 1-0 เทมเปอร์ลีย์
โกปาลิเบร์ตาโดเรส
07:30 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 3-0 โบลิวาร์
Colombia Copa Mustang A
07:40 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 1-1 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า
Argentina Regional League
07:40 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 1-2 Deportivo Tacural