บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 09-12-2021

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป ลีเกีย วอร์ซอว์
รอง เสมอ (UEFA EL 00:45)
เวสต์แฮมยูไนเต็ด
ต่อ 0.5 (UEFA EL 03:00)
ไครัต อัลมาตี้
รอง 0.25 (UEFA ECL 03:00)
เฟเนร์บาห์เช่
รอง 0.25 (UEFA EL 00:45)
มิดทิลแลนด์
ต่อ 0.5/1 (UEFA EL 03:00)
ราซิ่ง เกงค์
ต่อ 0.5/1 (UEFA EL 03:00)
รอแยล อันท์เวิร์พ
รอง 0.5 (UEFA EL 00:45)
เซลติก
รอง 0.25 (UEFA EL 03:00)
คาราบัค
รอง 0.5 (UEFA ECL 03:00)
เต็ง เฟเนร์บาห์เช่
รอง 0.25 (UEFA EL 00:45)
มิดทิลแลนด์
ต่อ 0.5/1 (UEFA EL 03:00)
ราซิ่ง เกงค์
ต่อ 0.5/1 (UEFA EL 03:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 09-12-2021

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
รอง 0.5 (UEFA EL 00:45)
ซอร์ย่า ลูแฮงส์
รอง 0.5 (UEFA ECL 00:45)
KAA เก้นท์
สูง 2.5/3 (UEFA ECL 00:45)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
41399
Thanapon AutoAoii Homraruen 8 7/1/0 29 WWWWWDWW -
2
29083
เอก หาดใหญ่ 7 6/1/0 25 WWWWDWW อตาลันต้า
3
74207
Mikess Mikess 7 6/1/0 23.5 WWWDWWw เวสต์แฮมยูไนเต็ด
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
65195
ไทยเจริญ เฟอร์นิเจอร์ 2/8 15 (8) 666.67
WwLWW
LWLWW
DWWWl
-
-
-
-
-
2
23766
เส รี ชน 1/8 15 (8) 500.00
LLlWD
WLWLL
LWLWl
-
-
-
-
-
3
65193
Suparak Seaueng 1/8 15 (8) 500.00
WWWWW
LWWWL
WWLWW
-
-
-
-
-
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] Champions League
  01:00  อตาลันตา อตาลันตา VS บียาร์ริล  บียาร์ริล  
[วิเคราะห์บอล] Europa League
  00:45  นาโปลี นาโปลี VS เลสเตอร์ ซิตี  เลสเตอร์ ซิตี  
  00:45  ลียง ลียง VS Rangers  Rangers  
  00:45  รีล โซเซียดัด รีล โซเซียดัด VS พีเอสวี  พีเอสวี  
  00:45  ลิเกีย วอร์ซอ ลิเกีย วอร์ซอ VS สปาร์ตัก มอสโค  สปาร์ตัก มอสโค  
  00:45  เฟเนบาร์เช่ เฟเนบาร์เช่ VS แฟรงค์เฟิร์ต  แฟรงค์เฟิร์ต  
  00:45  Sturm Graz Sturm Graz VS โมนาโก  โมนาโก  
  00:45  Royal Antwerp Royal Antwerp VS Olympiacos  Olympiacos  
  03:00  เวสต์ แฮม เวสต์ แฮม VS ดินาโม ซาเกร็บ  ดินาโม ซาเกร็บ  
  03:00  เซลติก เซลติก VS Real Betis  Real Betis  
  03:00  Ferencvaros Ferencvaros VS เลเวอร์คูเซ่น  เลเวอร์คูเซ่น  
  03:00  ลาซิโอ ลาซิโอ VS กาลาตาซาราย  กาลาตาซาราย  
  03:00  มาร์กเซย์ มาร์กเซย์ VS Lokomotiv Moscow  Lokomotiv Moscow  
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

ข่าวฟุตบอล

‘คิมมิช’ พลาดช่วยพี่เสือจนขึ้นปีใหม่ หลังเจอผลข้างเคียงโควิด

‘คิมมิช’ พลาดช่วยพี่เสือจนขึ้นปีใหม่ หลังเจอผลข้างเคียงโควิด

บาเยิร์น มิวนิค เปิดเผยว่า โยชัว คิมมิช กองกลางคนสำคัญของพวกเขาจะต้องพักจนขึ้นปีใหม่ เนื่องด้วยผลกระทบจากโควิด ก่อ...
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันพฤหัสบดีที่ 9 ธันวาคม 2564
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ
16:30 มาเลเซีย ลาว 2 ต่อมาเลเซีย $$$
19:30 อินโดนีเซีย กัมพูชา 2 ต่ออินโดนีเซีย $$$
ยูฟ่ายูโรปาลีก
00:45 โอลิมปิก ลียง กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 0.5 ต่อโอลิมปิก ลียง $$$
00:45 สปาร์ตาปราก บรอนด์บี้ ไอเอฟ 0.5/1 - 10 ต่อสปาร์ตาปราก $$$
00:45 เรอัล โซเซียดาด พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 0.5 ต่อเรอัล โซเซียดาด $$$
00:45 สตวร์มกราซ โมนาโก 0.5 ต่อโมนาโก $$$
00:45 ลีเกีย วอร์ซอว์ สปาร์ตัก มอสโก บวกสิบ ต่อสปาร์ตัก มอสโก $$$
00:45 นาโปลี เลสเตอร์ ซิตี้ 0.5 - 10 รองเลสเตอร์ ซิตี้ $$$
00:45 รอแยล อันท์เวิร์พ โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 0.5 - 10 รองรอแยล อันท์เวิร์พ $$$
00:45 เฟเนร์บาห์เช่ ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต ปป - 10 รองเฟเนร์บาห์เช่ $$$
03:00 ลาซิโอ กาลาตาซาราย 1 - 10 ต่อลาซิโอ $$$$
03:00 โอลิมปิก มาร์กเซย โลโคโมทีฟ มอสโก 1.5 - 10 รองโลโคโมทีฟ มอสโก $$$
03:00 สปอร์ติ้ง บราก้า เซอร์เวน่า ซเวซด้า 0.5 ต่อสปอร์ติ้ง บราก้า $$$
03:00 โดโกเรต์ส รัซกราด มิดทิลแลนด์ 0.5/1 ต่อมิดทิลแลนด์ $$$$
03:00 เซลติก เรอัล เบติส ปป - 10 รองเซลติก $$$
03:00 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 0.5 ต่อไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน $$$
03:00 ราซิ่ง เกงค์ ราปิด เวียนนา 0.5/1 ต่อราซิ่ง เกงค์ $$$
03:00 เวสต์แฮมยูไนเต็ด ดินาโม ซาเกร็บ 0.5 ต่อเวสต์แฮมยูไนเต็ด $$$$$
ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก
00:45 อลาชเคิร์ต มัคคาบี้เทลอาวีฟ 1 - 10 รองอลาชเคิร์ต $$$
00:45 แอลเอเอสเค ลินซ์ เอชเจเค เฮลซิงกิ 1/1.5 - 10 รองเอชเจเค เฮลซิงกิ $$$
00:45 เคเอเอ เกนท์ เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 1.5 - 10 รองเอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ $$$
00:45 ปาร์ติซาน เบลเกรด อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 1/1.5 - 10 รองอนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี $$$
00:45 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ โบโด กลิมท์ 0.5 ต่อโบโด กลิมท์ $$$
00:45 ซีเอสเคเอ โซเฟีย เอเอส โรม่า 1.5 - 10 รองซีเอสเคเอ โซเฟีย $$$
00:45 อาแซด อัลค์มาร์ แรนเดอร์ส ปป รองแรนเดอร์ส $$$
00:45 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ เบามิต ยาโบลเนค ปป - 5 รองเบามิต ยาโบลเนค $$$
03:00 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม มัคคาบี้ ไฮฟา 0.5/1 ต่อเฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม $$$$
03:00 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน สลาเวีย ปราก 0.5 - 10 รองสลาเวีย ปราก $$$
03:00 พีเอโอเค ซาโลนิก้า เอฟซี ลินคอล์น 3/3.5 รองเอฟซี ลินคอล์น $$$
03:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน สโลวาน บราติสลาวา 0.5/1 - 10 ต่อเอฟซี โคเปนเฮเกน $$$$
03:00 วิเทสส์ อาร์นเฮม เอ็นเค มูรา 05 2/2.5 รองเอ็นเค มูรา 05 $$$
03:00 บาเซิ่ล คาราบัค 0.5 ต่อบาเซิ่ล $$$
03:00 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ ปป รองเอฟซี ไครัต อัลมาตี้ $$$
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก
01:00 อตาลันต้า บียาร์เรอัล 0.5/1 ต่ออตาลันต้า $$$$
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา
07:30 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1.5 ต่อฟลูมิเนนเซอาร์เจ $$$$
07:30 ซานโตส คุยอาบา 0.5 รองคุยอาบา $$$
07:30 พัลไมรัส ซิเอร่า 0.5 ต่อซิเอร่า $$$
07:30 ฟอร์ตาเลซ่า บาเฮีย บีเอ บวกสิบ ต่อบาเฮีย บีเอ $$$
07:30 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ ฟลาเมงโก 0.5/1 ต่อแอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ $$$$
07:30 บรากันติโน้ อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0.5 ต่อบรากันติโน้ $$$
07:30 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 0.5 ต่อสปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี $$$$
07:30 ยูเวนตูเด้ สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0.5 - 10 รองสปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา $$$
07:30 อเมริกา เอ็มจี เซาเปาโล ปป รองเซาเปาโล $$$
07:30 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ อัตเลติโก มิไนโร่ 1 ต่อเกรมิโอ้ ปอร์โต้ $$$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพุธที่ 8 ธันวาคม 2564
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
จีน ลีก ดิวิชั่น 2
13:00 เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี 1-2 หูเป่ยหว่าช่วง
13:00 Zibo zi cheng 1-2 ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์
Indonesia Liga 3
13:00 Dogiyai FC 0-1 Persimer Merauke
13:00 Persija Muda 4-1 MC Utama
13:00 Jakarta City 5-1 ABC Wirayudha
13:30 Citeureup Raya FC 2-1 PSGJ Kabupaten Cirebon
14:00 Persebi Boyolali 2-1 Persak Kebumen
15:30 PCB Persipasi 6-0 Bintang Timur FC
16:00 Renal FC 1-8 พีเอส เบงกูลู
08:00 Persipo Purwakarta 4-2 Depok City
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
14:00 ไซโบ้ ซันเดย์ 2-0 ปักกิ่ง ลี่ กง
18:30 หนันท่ง ฉื่อยัน 1-2 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี
18:35 เฉิงตู ซินเฉิง 1-0 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์
FIFA Council cup U17
14:00 แซมเบีย ยู 17 1-2 แองโกลา (ยู17)
Nepal super
14:15 Himalayan Sherpa Club 1-1 Nepal Police Club
18:00 Jawalakhel Youth Club 0-2 มาชฮินดรา เอฟซี
เอ-ลีก
15:45 เมลเบิร์น ซิตี้ 1-0 เพิร์ท กลอรี่
Australia FFA Cup
16:00 ซิดนีย์ เอฟซี 0-0 FC Macarthur
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
16:00 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 0-0 เอฟซี กากรา
16:00 เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ 2-0 ตอร์ปิโด คาตูซี่
UEFA Youth League U19
16:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (ยู 19) 1-1 เชลซีเอฟซี (ยู 19)
19:00 เบนฟิก้า(ยู 19) 1-0 ดินาโม เคียฟ (ยู 19)
19:00 อตาลันต้า(ยู 19) 2-2 บียารีล (ยู 19)
20:00 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ยู 19) 2-0 เซบีย่า (ยู 19)
21:00 ยูเวนตุส(เยาวชน) 4-1 มัลโม(ยู19)
22:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 3-2 บาร์เซโลน่า(ยู 19)
22:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 19) 2-1 ยัง บอยส์(ยู 19)
22:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) 0-3 ลีลล์(ยู 19)
22:00 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 3-0 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19)
India Bangalore Super Division
16:30 บังกาลอร์ อินดีเพนเดนซ์ 3-1 เดคคาน โรเวอส์ เอฟซี
อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ
16:30 เมียนมาร์ 2-0 ติมอร์-เลสเต
19:30 สิงคโปร์ 2-1 ฟิลิปปินส์
Japan Futsal League
16:30 Bardral Urayasu Futsal 3-2 Peace Does Machida Futsal
เค-ลีก
17:00 แทจอน ซิติเซน 1-0 แกงวัน เอฟซี
มอลตา คัพ
17:00 วิกตอเรียวันเดอเรอส์ 1-1 Melita FC Saint Julian
19:30 Sannat Lions FC 1-1 มาร์ซาสกาลา
20:00 มาร์ซักลอกก์ เอฟซี 2-2 เคอเซมอาแจกซ์
20:00 Nadur Youngster 7-0 Oratory Youths
20:00 เครนดิ 1-4 ซิวคิจาไทเกอร์
20:00 เซงลีอา แอทเลติค 1-1 ทักเซน เรนโบว์เอฟซี
00:00 ลิจา แอทเลติก 0-4 ฟกูรายูไนเต็ด
00:00 Vittoriosa Stars 2-0 Mellieha
00:00 เซนต์.แพทริค เอฟซี 3-0 มกับบา เอฟซี
Andorra Super league
18:00 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า เลื่อน ยูอี ซานต้า โคโลม่า
Spanish Bizkaia-Tercera Division
17:00 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 1-1 ซีเอฟโซลเลอร์
17:00 ซานทูซู เอฟซี 0-0 Urduliz FT
17:30 CD Bullense 0-5 เยคราโน ดิปอติโว
17:30 CD Tarancon 0-2 วิลลารูเบีย ซีเอฟ
17:30 โปรตุเกตเรเต้ 4-0 Beti Gazte
17:30 เกตาเฟ่ บี 2-0 ราโย่ บาเยกาโน่ 2
17:30 โฆเว่ เอสปันญอล 2-1 อะเซโร
17:30 Torrejon CF 1-0 ลาส โรซัส
17:30 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 1-1 AD Complutense Alcala
17:30 เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส 1-2 ED Moratalaz
17:30 CD Olimpic Xativa 0-1 เฮอร์คิวลีส2
17:30 อัลคอร์ค่อน บี 0-1 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี
17:30 ปาร์ลา เอสคูเอลา 1-0 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน
17:30 Inter Ibiza 0-1 ยูดี คอเยเรนเซ่
17:45 ซีดี พราวิอาโน 0-0 ซีดี โควาดอนก้า
18:00 กอร์โดบา บี 1-1 เรเครติโบ อูเอลบา
18:00 ซีเอฟ โนอาห์ 1-2 Viveiro CF
18:00 ลีพิโด เดอ บัวซาส 0-0 ซีดี ช็อกโก
18:00 เซบีย่า ซี 2-1 ซีเอ แอนโตเนียโน่
18:00 ซีดี คาเบเซนเซ 1-2 โคนิล ซีเอฟ
18:00 คอนสตานเซีย 0-1 Portmany
18:00 AD Cartaya 1-2 ซีดี เตรรา
18:00 ซีพี บียาร์โลเบลโด 3-2 ซีดี อิเยร์กาส
18:00 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 3-0 SD Navarro CF
18:00 CD Llanes 0-3 เรอัล โอเบียโด้ บี
18:00 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) 3-1 ซีดี ซาน อิคนาซิโอ
18:00 อัลเมเรีย บี 1-0 UD Torre del Mar
18:00 อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ 2-0 CD Huetor Tajar
18:00 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 1-1 Torrent C.F
18:00 Ursaria 2-0 RSD อัลกาล่า เอนาเรส
18:00 ซีดี ฮัวโตร เวก้า 1-0 โมทริล ซีเอฟ
18:00 Athletic Torrellano 1-1 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่
18:00 ซีอีแคมโพส 0-0 CD Serverense
18:00 ซานราฟาเอล 0-1 San Jodie
18:00 ซีเอ ฮูราแคน 0-0 ซีดี กวาดาลาฮารา
18:00 ซีดี การีนา 1-4 เฆเรซ เดปอร์ติโว
18:00 พูเอนเต้ เจนิล 3-0 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
18:00 AD San Clemente 1-1 Miguelturreno
18:10 อลาเบส 2 1-1 เอสซีดี ดูรานโก้
18:30 Intergym Melilla 1-1 อัลฮัวริโน
18:30 CD Atletico Paso 1-0 CD Vera
19:00 ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า 1-4 Tenisca
21:45 CD Colunga 2-0 CD Mosconia
21:45 CD Roces 1-0 Real Titanico Laviana
21:45 ซีดี ทุยล่าร์ 3-2 เอล ซาน มาร์ติน
21:45 ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน 2-0 อัลมาซาน
22:00 Atletico Arnoia 2-1 Sofan
22:00 CD Torrijos 0-0 ยูบี คอนเควนเซ่
22:00 CD Pozoblanco 1-0 AD Ceuta FC B
22:00 Racing Villalbes 1-1 โพลโวลีน
22:00 UP Langreo B 1-2 อูรากา
22:00 Callosa Deportiva CF 0-0 ซีดี โรด้า
22:00 Atzeneta UE 0-1 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน
22:00 CyDL Jupiter Leones 1-1 Colegios Diocesanos
22:00 อัลบาเซเต้ 2 1-1 Villacanas
22:15 CD Murense 1-2 UD Poblense
22:30 Quintanar Del Rey 2-2 CD Azuqueca
22:30 เอสดี เบียไซน์ 4-0 Anaitasuna
22:30 โอริฮูร่า 1-0 รีแคมบีออส โคลอน ซีดี
22:30 ซีดี มานาคอร์ 1-1 มายอร์ก้า 2
22:59 ซีดี เอสตราเดนเซ่ 0-1 โอเรนเซ
22:59 ยูดี ลอส บาร์ริออส 2-2 ลูเซน่า
22:59 AD Hogar Alcarreno 1-0 มันเชโก้ ซิวดัด
22:59 บาราคแอลโด ซีเอฟ 2-1 ปาเซ เคอี
22:59 เอสดี ดิวส์โต 2-0 เอสดี ไลเนา
22:59 แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ 1-2 SD Lenense
22:59 ซีดี เอล ปาโล 1-1 รีล เจน
22:59 Amurrio 1-0 Uritarra
22:59 ยูดี ซาน เปโดร 1-2 แอตเลติโก้ มาลากูโน
22:59 ซีอี เฟลานิทซ์ 0-4 ซานตันยี
22:59 ยูดี โซโมซาส 0-2 CD Barco
22:59 ซีดี ลากุล โอแนค 2-1 โทโลซา
23:30 กัวดาล 0-0 ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล
23:30 Torredonjimeno 0-0 ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ
23:30 Aurrera Ondarroa 2-0 ซีดี บาสโคเนีย
23:30 CD Torreperogil 0-0 Atletico Porcuna CF
00:00 CD Galapagar 2-1 ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด
00:30 Son Veri 0-1 ซีดี บินิสซาเลม
01:00 CF Fuenlabrada Promesas 2-1 CD Paracuellos Antamira
02:00 ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส 3-2 อาร์ซีดี คาราบันเซ่
Armenia Division 2
17:00 เลอร์นายิน อาร์ทซัค 1-0 อลาชเคิร์ท บี
Kenya Premier League
17:00 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 0-0 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด
19:00 FC Talanta 2-1 Bidco United
19:00 คาริโอแบงกิ ชาคส์ 1-3 เคนยา โพลิส เอฟซี
19:00 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 2-2 แมทารี่ ยูไนเต็ด
19:30 โซฟาพาก้าเอฟซี 2-1 วาซิโต้ เอฟซี
Portugal Campeonato Nacional Women
17:00 มาริติโม่(ญ) 0-3 บราก้า(ญ)
21:00 Vilaverdense (w) 0-3 สปอร์ติง(ญ)
22:00 SCU Torreense (w) 0-1 Famalicao (w)
Azadegan League
17:30 ไซปา 0-0 พาร์ส โจโนบิ แจม
17:30 อาร์แมน โกฮาร์ 2-1 Kheybar Khorramabad
17:30 แมชชีน ซาซี่ 2-2 Shams Azar Qazvin
17:30 มาลาวัน 1-1 เมส เคอมัน
17:30 แคชไค 2-0 FC Vista Turbine
17:30 คูเนห์ เบ คูเนห์ 1-2 เอสเตกัล คูซสถาน
17:30 Shahrdari Hamedan 1-1 Shahrdari Astara
18:00 Esteghlal Mollasani 0-1 โคเชห์ ทาเลย์
18:00 ซาฮิน บูเชอร์ 0-0 Mes Shahr-e Babak
Greece U19
17:30 อโตรมิโตส (ยู 19) 1-2 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19)
Iran Div 2
17:30 Niroye Zamini 2-0 Iranjavan Bushehr
ไทย ดิวิชั่น 1
18:00 เชียงใหม่ เอฟซี 1-0 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี
19:00 ลำปาง เอฟซี 2-1 ระยอง เอฟซี
Spanish Segunda Division B
18:00 เออี พรัท 1-1 เอสดี ฟอร์เมนเตรา
19:00 ซีดี เมนซาเจโร่ 1-0 ซีดี มอนติโฆ่
Poland Womans League
18:00 Rekord Bielsko Biala (w) 0-5 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ)
Futsal Spain Division De Honor
18:00 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 8-1 Xota Magna Gurpea Futsal
19:15 คอร์โดบา(ฟุตซอล) 6-1 ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล)
22:59 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 3-3 อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล)
00:15 Vaidepenas Futsal 5-1 Manzanares FS Futsal
00:30 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal 1-3 EiPozo Murcia Turistica Futsal
01:00 ปัลมา (ฟุตซอล) 0-1 Real Betis Futsal
02:30 เลบันเต(ฟุตซอล) 3-2 Jaen Paraiso Interior Futsal
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
18:00 บาริโต ปูเตรา 0-2 เปอร์ซิค เคดีรี่
20:45 เปอร์ซิบ บันดุง 0-3 เปอร์เซบายา สุราบายา
Zambia Super League
18:00 ฟอเรสต์ เรนเจอส์ 2-2 Green Buffaloes
20:00 Prison Leopards FC 2-0 Konkola Blades
20:00 Buildcon FC 1-2 Nkana FC
20:00 Nkwazi 0-1 Indeni FC
Portugal Campeonato Nacional
18:00 กามาช่า 4-0 Forjaes
22:00 ซัล กาดาส 2-0 มาเรีย ดา ฟอนเต้
22:00 วิอาเนนเซ่ 1-3 มาริติโม่ 2
22:00 วิลาเวอเดินเซ่ 1-1 เมเรลินเนเซ่
Portugal Liga 3
18:00 โควา พีดาเด้ 0-2 Oriental Dragon
18:00 Pevidem SC 1-4 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี
21:00 อูเนียว ไลเรีย 1-1 คัลดัส
22:00 เฟฟ 1-3 แอนาเดีย
22:00 อโมร่า เอฟซี 0-1 เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่
22:00 ซีเอฟคาเนลาส 2010 1-1 ซานโจเนนเซ่
22:59 เอฟซี เฟลเกยราส 3-1 มอนตาเรเกร
01:00 อัลแวร์กา 0-3 วิตอเรีย เซตูบัล
Poland Mloda Ekstraklasa
18:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) 4-0 Stal Rzeszow Youth
Germany Youth U19 League
19:00 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) 3-2 มักเดเบิร์ก(ยู 19)
FYR Macedonia Prva liga
19:00 เบรกัลนิก้า สติป 1-2 ราบ็อตนิคกี้
19:00 เอฟเค ชคูปิ 1-1 เอฟเค สเกนดิจา 79
19:00 Olimpus Skopje Balashikha 1-0 FC Struga Trim Lum
19:00 เปลิสเตอร์ 1-3 โบเรค เวเลส
19:00 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 4-1 อคาเดมี่ ปานเดฟ
19:00 เรโนวา 1-1 FK Tikves Kavadarci
มอนเตเนกรินเฟิสต์ลีก
19:00 เอฟเครูดาร์ 3-1 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า
19:00 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 3-0 เอฟเค พ๊อดโกริซา
20:00 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 0-1 Jezero Plav
21:00 Decic Tuzi 1-0 เอฟเคเซต้า
22:10 โอเอฟเคเปโตรวัค 2-0 เอฟเค มอร์นาร์
Venezuela U20 League
19:00 เอสตูเดียนเตส เมริด้า(สำรอง) 0-1 UCV U20
21:30 Academia Puerto Cabello U20 4-1 Deportivo Petare U20
Saudi Arabia Division 2
19:25 นาจราน 2-0 อัล-จีล
19:35 Al-Ameade 1-4 โอฮูด มีดินา
21:25 อัล-นาดห์ฮา 2-0 อัล-ไดรห์
21:30 อัล-อดาลห์ 1-0 อัล-โชอาลาห์
Greece - Football League
20:00 ตริคาล่า 0-0 Olympiakos Piraeus B
Qatar Cup
22:10 อัล อราบี 2-3 กาตาร์ เอสซี
จอร์เจีย คัพ
20:00 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 0-1 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี
Greece Divison C
20:00 Poros 1-0 Almyros
Rwanda National League
20:00 Marines FC 0-0 มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต
Bolivia Regional League
20:00 Real Tomayapo Reserves 0-2 The Strongest Reserves
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
20:30 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 3-2 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก
22:00 บาโรก้า เอฟซี 0-1 โมโรคา สวอลโลส์
22:00 Sekhukhune United 0-1 Tshakhuma TM
22:00 สเตลเลนบอส เอฟซี 0-1 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด
22:30 อามาซูลู 1-1 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์
Italy Serie D
20:30 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ 0-2 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่
20:30 Vis Nova Giussano 1-5 Sangiuliano City Nova
20:30 คาร์ปิ 5-5 ราเวนน่า
20:30 เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ 0-1 ASD Alcione
20:30 ไลกอร์น่า 0-1 FC Vado
20:30 เซสตริ เลเวนเต 3-5 ASD RG Ticino
20:30 ASD Pro Livorno 2-3 ASD Cascina Valdera
20:30 San Nicolo Notaresco 1-1 แซมเบเนเดทเซ่
20:30 ทริเทียม 0-1 Borgo San Donnino
20:30 โนเซริน่า 2-1 Polisportiva Virtus Matino
20:30 เอซี เมสเตร่ 0-2 จีเอสดี แอมโบรเซียนา
20:30 ASD Lornano Badese 2-0 US Follonica Gavorrano
20:30 เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี 0-3 ASD Fanfulla
20:30 ชีติ 1-1 โตเลนติโน่
20:30 แคตโตลิกาเอสเอ็มคาลซิโอ้ 1-1 เอซี เอสเต้
20:30 เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า 2-2 ไรติ
20:30 Sona 1-5 ปอนเต ซาน เปียโตร
20:30 FB Brindisi 1912 1-1 นาร์โด
20:30 ASD Flaminia Civita Castellana 1-3 โฟลิคโน กัลโช่
20:30 Carbonia 1-1 Real Monterotondo
20:30 Castelfidardo 1-1 Asd Pineto Calcio
20:30 ยูเอสดี บิตอนโต 0-0 ออด๊าซ เชริโนลา
20:30 US Mariglianese 3-0 USD Lavello
20:30 Franciacorta 3-3 Olginatese
20:30 Sammaurese 2-1 เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ
20:30 เอพริลเลีย 0-1 ออร์ซ่าเชอน่า
20:30 USD Latte Dolce 0-1 เอเอสออสเตียแมร์
20:30 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 4-0 San Martino Speme
20:30 San Giorgio 1926 1-1 Casarano
20:30 AC Leon Monza Brianza 2-2 Desenzano Calvina
20:30 Cjarlins Muzane 2-1 ASD Cartigliano
20:30 Bagnolese 0-0 Correggese Calcio
20:30 Vastese 3-0 Aurora Alto Casertano
20:30 เอเอสดี แคนนาร่า 2-1 Sangiovannese
20:30 อาร์โคนาเตเซ่ 1-1 เลคนาโน
20:30 ปราโต้ 1-2 เมซโซลาร่า
20:30 Cittanova Interpiana 2-2 FC Lamezia Terme
20:30 ทราปานี่ 2-0 ปอติซี 1906
20:30 Acireale 1-0 Aversa Normanna
20:30 เกียเร 0-0 คาสโตรวิลลารี่
20:30 ASD Sancataldese 1-0 ASD San Luca
20:30 Santa Maria 3-1 ASD Licata
20:30 คาสเซิลนูโอโว 3-3 Nereto FC
20:30 FC Matese 1-2 ASD Montegiorgio
20:30 SSD Porto D’Ascoli 1-0 Atletico Terme Fiuggi
20:30 Atletico Uri 2-1 กัสซีโน
20:30 Insieme Formia 1-1 Cynthiabalonga
20:30 ASD Lanusei Calcio 1-2 กุยเกลียโน่
20:30 เอฟซีฟรานกาวิลลา 2-1 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908
20:30 โรทอนดา 0-1 เอฟบีซี กราวิน่า
20:30 เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ 2-0 บิสเซลเย 1913
20:30 Real Calepina FC 0-1 US Breno
20:30 เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม 2-3 USD Casatese
20:30 ASD Caldiero Terme 2-3 ยูเอส เอดลิเซ
20:30 เดลต้า ปอร์โต โทลเล 0-1 AC Dolomiti Bellunesi
20:30 ลูพาเรนเซ่ เอฟซี 3-1 เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้
20:30 ฟอร์ลิ 0-2 Real Forte Querceta
20:30 ยูเอส เปียเนเซ่ 0-3 ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์
20:30 ปอจจิบอนซิ 2-0 Tiferno Lerchi
20:30 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ 0-3 Ge Kanter Arthur
20:30 ASD Lornano Badese 2-0 กาวอร์ราโน
20:45 โนวาร่า 1-0 Lavagnese
21:00 Citta Di S. Agata 1-0 ASD Paterno
21:00 ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ 1-1 เอสเอส โนล่า 1925
21:15 FC Spinea 1966 0-0 มอนเตเบลลูนา
21:30 เอเอสดี โมบเฟตต้า 0-0 ทีมอัลตามูรา
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21:00 ไฮเดอราบัด 1-0 เบงกาลูรู
Futsal Italian Serie A
21:00 เปสคารา (ฟุตซอล) 1-3 คาตาเนีย(ฟุตซอล)
22:00 Cormar Polistena Indoor Soccer 1-3 นาโปลี (ฟุตซอล)
22:00 Lido Di Ostiav Meta Futsal 0-5 CMB Matera Futsa
00:00 Royal Saint Giuseppe Futsal 5-2 Cybertel Aniene Futsal
02:00 Petrarca Padova C5 Futsal 1-2 Pessah Lo Fano
02:00 โรมาเนีย(ฟุตซอล) 3-2 Phil diae Bolley
02:00 Sandro Abate Avellino Futsal 6-2 VD Manfredonia Futsal
02:00 L84 Futsal 4-0 Carme Dawson
Liberia FA Cup
21:00 Jubilee FC 0-1 Bong Ranger
22:59 Invicible Eleven 2-2 Small Town FC
22:59 Cece United 0-3 Nimba FC
22:59 NPA Anchors 2-1 Freeport
คูเวต ลีก
21:20 คาซม่า 1-0 อัล-ชาบับ(คูเวต)
00:20 อัล ฟาฮาฮีล เอสซี 1-2 อัล-อราบิคลับ (คูเวต)
Angola Girabola League
21:30 Interclube Luanda 4-0 Progresso
บาห์เรน คัพ
22:00 อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) 2-2 อิสท์ ริฟฟา
22:00 ซิทรา 1-2 อัล บูไดย่า
22:00 อัล มูฮารัค 5-0 อัล ฮัดด์
22:00 อัล ริฟฟา 2-2 บาห์เลน เอสซี
22:30 Al Khaldiya 1-1 อัล ฮาล่า
Portugal women's Championship
22:00 Feirense (w) 0-3 Vitoria SC (W)
22:00 AD Grijo (w) 1-2 เอดี โอวาเรนเซ่(ญ)
22:00 Rio Ave (W) 3-0 Fiaes SC (w)
22:00 Valadares Gaia FC B (W) 5-0 Desportivo Leca Do Balio (W)
Estonia U19 League
22:00 Tallinna JK Legion U19 2-2 JK Tallinna Kalev U19
Nigeria League Women
22:00 Delta Queens (w) 0-0 Rivers Angels (w)
22:00 Sunshine Queens (w) 0-3 Bayelsa Queens FC (W)
22:00 FC Robo (w) 2-0 Abia Angels FC (W)
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
22:45 วัลลัซเนีย 1-0 ปาร์ติซานี ทิราน่า
22:45 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 2-0 Egnatia
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก
22:59 ริเยก้า 0-0 แซดเอ็นเคโอซีเยค
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา
22:59 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 1-1 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
Spain Primera Division RFEF
22:59 คาสเตลล่อน 1-0 ยูอี แอลลาโกสเตลา
Gambia Division 2
22:59 Jam City 2-3 บอมบาด้าเอฟซี
23:10 Greater Tomorrow FC 2-0 Red Hawks FC
23:15 Dibba Oil FC 2-2 Waterside FC
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก
00:45 ยูเวนตุส 1-0 มัลโม่ เอฟเอฟ
00:45 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 3-3 เชลซี
03:00 บาเยิร์น มิวนิค 3-0 บาร์เซโลน่า
03:00 เบนฟิก้า 2-0 ดินาโม เคียฟ
03:00 อตาลันต้า เลื่อน บียาร์เรอัล
03:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1-1 ยัง บอยส์
03:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 1-0 เซบีย่า
03:00 โวล์ฟสบวร์ก 1-3 ลีลล์
UEFA Women
00:45 เซอร์เวตต์ (ญ) 0-3 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
00:45 Zhilstroy Kharkov (ญ) 0-6 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ)
03:00 เชลซี เอฟซี (ญ) 0-0 ยูเวนตุส(ญ)
03:00 เบรย์ดาบลิค (ญ) 0-3 ซีดี ตากอน(ญ)
Germany Regionalliga
01:00 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 1-4 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์
01:30 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 1-1 โคโลญจน์ (เยาวชน)
01:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 2-4 ไวเด้นบรูค
Brazil national youth (U20) Football Championship
01:00 CSE U20 3-0 Desportiva Alianca Youth
01:00 ซีอาร์บี แม็คซิโอ (เยาวชน) 3-0 Guarany AL U20
Germany Youth U17 League
01:00 เอฟซี อิงโกสตั๊ดท์ (ยู 17) 2-2 Reutlingen(U17)
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
01:30 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี 5-1 อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน
Germany Landespokal
01:30 พรูเบน มุนสเตอร์ 5-0 SpVgg Erkenschwick
01:30 ฮัวร์ท 1-1 วีกเบอร์ก บีค
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ
02:00 ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส ยู18 2-1 โอลด์แฮม แอทเลติก(ยู 18)
02:00 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ ยู18 1-2 วัตฟอร์ด(ยู18)
02:00 วูลฟ์แฮมป์ตัน ยู18 4-1 Salford City U18
02:00 ซัตตัน ยูไนเต็ด ยู18 2-2 เบรสตันนอร์ทเอนด์(ยู 18)
02:00 บาร์นสลีย์ ยู18 1-2 คริสตัล พาเลซ (ยู 18)
02:00 Rugby Town(U18) 0-4 เชลเทนแฮมทาวน์(ยู 18)
02:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด(ยู 18) 2-2 อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด(ยู 18)
England U23 League Cup
02:00 ฟูแล่ม(ยู 23) 4-0 เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด (ยู 23)
Malta Womans 1st league
02:30 Raiders Lija (W) 2-0 เคอร์คอปยูไนเต็ด(ญ)
Belgium Women 1st National
02:30 Moldavo Women 2-0 อาร์เออีซี มงส์(ญ)
Argentina Regional League
02:30 Huracan de Ingeniero White 1-3 CA Liniers
02:45 Central Norte Argentino 0-0 Deportivo Guiraldes
03:30 Sportivo Estudiantes Reserves 0-1 Sportivo Villa Quebrada
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
02:45 เครย์วันเดอร์เรอร์ส 3-1 ฮอร์สแฮม
สกอตติชพรีเมียร์ชิป
02:45 ลิฟวิงสตัน 1-0 ฮิเบอร์เนี่ยน
ลีกวัน อังกฤษ
02:45 วีแกน แอธเลติก 2-1 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
02:45 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 1-1 พลีมัธ อาร์ไกล์
อีเอฟแอลลีกทู
02:45 บาร์โรว์ เลื่อน ซอลฟอร์ด ซิตี้
02:45 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 0-0 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
02:45 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 2-1 โรชเดล
Northern Ireland Reserve League
02:45 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) 1-2 คลิฟตันวิลล์(สำรอง)
03:00 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์(สำรอง) 2-0 Larne Reserves
San Marino cup
02:45 SC Faetano 0-1 เอสพี ลา ฟิโอริต้า
02:45 ทรี ฟิโอริ 3-1 S.S Pennarossa
02:45 เอส.เอส.มูราต้า 1-2 โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่
02:45 เตร เพนน์ 2-1 เอสพี โดมัญญาโน
Argentina group C Tebolidun League Manchester
03:00 เบรัสเตกี 0-0 อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล
06:00 อิตูไซย์โง 2-1 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน
Argentina Torneo B
03:00 CA Bartolome Mitre 0-3 กวารานี เอ ฟรังโก
03:30 ซาน มาร์ติน เมนโดซ่า 3-2 Andes Talleres
04:00 Huracan de San Luis 2-0 CD Naschel Unidos
06:30 Club Atlético El Linqueño 2-0 ลิวาดาเวีย ลินคอล์น
กระชับมิตรทีมชาติ
04:00 ชิลี(ยู 20) 1-1 อุรุกวัย(ยู 20)
06:30 โคลัมเบีย(ยู 20) 1-1 ปารากวัย(ยู 20)
El Salvador Reserves League
04:00 CD Aguila Reserves 2-2 มูนิซิพาล ลิเมโน่(สำรอง)
08:00 ซานต้า เทคล่า(สำรอง) 0-2 Alianza FC San Salvador U20
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:30 Once Municipal 1-1 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์
Chile Primera Division Women
04:30 Santiago Morning (w) 0-2 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(ญ)
Colombia Copa Mustang A
05:00 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 3-0 เดปอร์ติโว เปไรร่า
07:30 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 1-2 เดปอร์ติโว กาลี
Brazil Copa Verde
06:00 วิลา โนวา 0-0 เรโม เบเลม
Uruguay League Women
07:00 Liverpool Montevideo (w) 0-7 Defensor Sporting (w)
CONCACAF League
07:00 ซีดี โมตากัว 1-2 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส
Brazil Paulista Women
07:00 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) 3-1 เซาเปาโล/เอสพี (ญ)
Belize Premier League
07:00 ฮันคุ๊ค เวอร์เดส 3-2 Wagiya FC
โคปา อาร์เจนตินา
07:10 ทัลเลเรส กอร์โดบา 0-0 โบคา จูเนียร์ส
Mexico Primera Divison A
07:30 แทมปิโก มาเดโร 1-0 ดอราดอส เดอ ซินาลัว