บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดบอลสเต็ป
DOOBALL24

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 13-07-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป อลาเบส
รอง 0.25 (SPA D1 00:30)
โตริโน่
รอง 1/1.5 (ITA D1 02:45)
ฮามคาม
ต่อ 0.5/1 (NOR D2 22:59)
มาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์
รอง 0.25 (TUR D1 01:00)
เรอัล มาดริด
ต่อ 1 ลูก (SPA D1 03:00)
เคย์เซริสปอร์
ต่อ 0.5/1 (TUR D1 22:30)
ลิงบี้
รอง 0.25 (DEN SASL 00:00)
อัลบาเซเต้
รอง 0.25 (SPA D2 02:45)
ซองน์ดาล
ต่อ 0.5/1 (NOR D2 22:59)
เต็ง มาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์
รอง 0.25 (TUR D1 01:00)
เรอัล มาดริด
ต่อ 1 ลูก (SPA D1 03:00)
เคย์เซริสปอร์
ต่อ 0.5/1 (TUR D1 22:30)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 13-07-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง ลิงบี้
รอง 0.25 (DEN SASL 00:00)
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
รอง 0.5 (ENG D1 01:30)
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
ต่อ 1.5 (ENG PR 02:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
63885
อภิรักษ์ เมืองไพศาล 12 11/0/1 40.5 WWWWwWWLWW แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
2
27582
คนเลี้ยงแมว 12 10/1/1 33 WWwWWwwwLW อินเตอร์ มิลาน
3
54186
Rachanon Sritaow 12 9/1/2 33 WWWWLWWDWW คาซิมปาซ่า
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
58637
Chaiwat Kuekkong 1/10 15 (10) 500.00
WLLWL
WLLWL
WLLWl
มาลาก้า
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
อินเตอร์ มิลาน
เรอัล มาดริด
2
66545
๋Jay Happy 2/11 12 (11) 500.00
LlLLL
WLWDL
DwLLW
บียาร์เรอัล
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
โครโตเน่
โฟรซิโนเน่
3
61079
Thanachart Jantasorn 2/12 15 (12) 266.13
LWWWL
WLWLW
LWLWL
-
-
-
-
-
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] LaLiga
  03:00 กรานาดา กรานาดา VS รีล มาดริด รีล มาดริด  
[วิเคราะห์บอล] กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ
  02:45 อินเตอร์ อินเตอร์ VS โตริโน โตริโน  
[วิเคราะห์บอล] เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์
  07:00 Los Angeles FC Los Angeles FC VS ฮุสตัน ดินาโม ฮุสตัน ดินาโม  
  09:30 LA Galaxy LA Galaxy VS พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์  
[วิเคราะห์บอล] Liga NOS
  03:15 Vitoria de Setubal Vitoria de Setubal VS Famalicao Famalicao  
download iOS app
one2ball Android app
DOOBALL24

ข่าวฟุตบอล

download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

DOOBALL24
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันจันทร์ที่ 13 กรกฎาคม 2563
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
20:00 โตรอนโต้ เอฟซี ดีซี ยูไนเต็ด 0.5 - 5 รองดีซี ยูไนเต็ด $$$
07:00 ลอส แอนเจลิส เอฟซี ฮุสตัน ไดนาโม 0.5/1 - 10 ต่อลอส แอนเจลิส เอฟซี $$$
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:00 เซ็บซี่ ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 0.5/1 ต่อเซ็บซี่ $$$$$
00:30 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ กาซ เมตาน เมดิอัส 2/2.5 - 5 รองกาซ เมตาน เมดิอัส $$$
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
22:30 คาซิมปาซ่า เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 0.5 - 5 รองเคย์เคอร์ ริเซสปอร์ $$$
22:30 เคย์เซริสปอร์ กาเซียนเท็ป B.B. 0.5/1 ต่อเคย์เซริสปอร์ $$$$$
01:00 เยนิ มาลัตยาสปอร์ เบซิคตัส เจเค ปป รองเยนิ มาลัตยาสปอร์ $$$
01:00 เดนิซลิสปอร์ แทร็บซอนสปอร์ 1 - 5 รองเดนิซลิสปอร์ $$$
01:00 คอนยาสปอร์ อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 0.5 - 10 รองคอนยาสปอร์ $$$
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
22:59 ซทจอร์ดาล บริ้ง คองสวิงเกอร์ 0.5 - 10 รองซทจอร์ดาล บริ้ง $$$
22:59 ฮามคาม Oygarden FK 0.5/1 - 5 ต่อฮามคาม $$$$
22:59 อาซาเน่ ฟุตบอล เรนเฮล์ม ไอแอล 0.5 ต่อเรนเฮล์ม ไอแอล $$$
22:59 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล รัวฟอส 0.5/1 - 10 ต่อเคเอฟยูเอ็ม ออสโล $$$
22:59 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล เอฟเค เจิร์ฟ ปป รองเอฟเค เจิร์ฟ $$$
22:59 โกรลุด ซองน์ดาล 1 - 10 ต่อซองน์ดาล $$$
22:59 ทรอมโซ่ ไอแอล สตรอมเมน 1.5 - 5 รองสตรอมเมน $$$
อิตาลี เซเรีย บี
23:45 โคเซนซ่า 1914 เปรูจา ลบสิบ เปรูจา $$$
02:00 เครโมเนเซ่ คิเอโว่ เสมอ รองคิเอโว่ $$$$
02:00 อัสโคลี่ เอ็มโปลี ปป - 5 รองอัสโคลี่ $$$
02:00 ซาแลร์นิตาน่า ชิตตาเดลล่า เสมอ รองชิตตาเดลล่า $$$
02:00 โครโตเน่ ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 0.5 ต่อโครโตเน่ $$$
02:00 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ปิซ่า ปป - 5 รองปิซ่า $$$
02:00 ทราปานี่ เบเนเวนโต้ บวกสิบ ต่อทราปานี่ $$$$
02:00 โฟรซิโนเน่ ยูเว่ สตาเบีย 0.5/1 ต่อโฟรซิโนเน่ $$$$
02:00 เอซี เวนิช เปสคารา ปป - 5 รองเปสคารา $$$
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
00:00 คัลมาร์ เอล์ฟส์บอร์ก ลบสิบ เอล์ฟส์บอร์ก $$$
00:00 มัลโม่ เอฟเอฟ ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค บวกสิบ ต่อมัลโม่ เอฟเอฟ $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ ออสเตอร์ ไอเอฟ ลบสิบ ออสเตอร์ ไอเอฟ $$$
00:00 นอร์บี้ ไอเอฟ อโครโพลิส ไอเอฟ ปป รองอโครโพลิส ไอเอฟ $$$
00:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ จีเอไอเอส ปป - 10 รองจีเอไอเอส $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
00:00 โฮโบร ลิงบี้ ปป - 10 รองลิงบี้ $$$
ลาลีกา สเปน
00:30 อลาเบส เกตาเฟ่ ปป - 5 รองอลาเบส $$$
00:30 บียาร์เรอัล เรอัล โซเซียดาด ปป - 10 รองเรอัล โซเซียดาด $$$$
03:00 กรานาดา ซีเอฟ เรอัล มาดริด 1/1.5 - 5 ต่อเรอัล มาดริด $$$
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
00:30 อัลเมเรีย ราโย่ บาเยกาโน่ ลบสิบ ราโย่ บาเยกาโน่ $$$
00:30 สปอร์ติ้ง กิฆอน มาลาก้า ปป - 5 รองมาลาก้า $$$
02:45 เอดี อัลคอร์ค่อน เตเนริเฟ่ เสมอ รองเตเนริเฟ่ $$$
02:45 เอลเช่ อัลบาเซเต้ ปป - 5 รองอัลบาเซเต้ $$$
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
01:00 มาริติโม่ ริโอ อาฟ 0.5 - 5 รองมาริติโม่ $$$
03:15 วิตอเรีย เซตูบัล ฟามาลิเคา ปป - 10 รองวิตอเรีย เซตูบัล $$$$
ลีกวัน อังกฤษ
01:30 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส ปป รองวีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส $$$
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
02:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด เซาแธมป์ตัน 1.5 ต่อแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด $$$$
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
02:45 อินเตอร์ มิลาน โตริโน่ 1/1.5 - 10 รองโตริโน่ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอาทิตย์ที่ 12 กรกฎาคม 2563
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Japan Regional League
12:00 มหาวิทยาลัย เซนได 2-2 โคบาร์ ทอเร่ โอนากาวะ
FFSA SLR
12:45 Vipers FC s Reserve 2-3 Seaford Rangers Reserves
Australia New South Wales NPL Women
12:50 Adelaide University Reserve (w) 3-2 Adelaide Comets Reserve (w)
12:50 Fulham United Reserves (w) 4-0 Salisbury Inter Reserves (w)
WAUS WD1
14:00 บัลแคทต้า (ญ) 1-2 Perth SC (W)
14:00 ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) 0-6 Murdoch University Melville FC (W)
14:00 ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) 5-0 Curtin University FC Women
South Australian Premier League
15:00 แอดิเลดไวเปอร์ส 4-2 ซีฟอร์ด เรนเจอร์
Austria Erste Division
15:30 เอสวี รีด 2-2 เอฟซี ไลเฟริ่ง
Kampuchea Super League
15:30 Kirivong Sok Sen Chey 1-4 เบือง เกต รับเบอร์ ฟิลด์
18:00 นากาเวิลด์ เอฟซี 1-1 พนมเปญ เอฟซี
18:00 วิสาขเอฟซี 4-0 Electricite du Cambodge
Vietnam First Division
15:30 ดั๊ก ลั๊ก 0-1 ฟ๋อเฮียนเอฟซี
Norway Division 1 Women
15:45 อซานฟอทบอล (ญ) 0-1 เมดกิลา (ญ)
18:00 Ovrevoll Hosle(W) 5-0 โฟรย่า (ญ)
19:00 KIL/Hemne (w) 1-2 สตาเบ็ค (ญ)
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
16:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 1-2 กัมบะ โอซาก้า
16:00 โยโกฮามา เอฟซี 1-1 เวกัลตา เซนได
16:00 สากัน โตสู 0-0 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
17:00 เซเรโซ โอซาก้า 0-2 นาโกย่า แกรมปัส เอต
17:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 1-0 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00 โชนัน เบลมาเร่ 0-0 คอนซาโดล ซัปโปโร
17:30 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 1-3 เอฟซี โตเกียว
Japanese League Division 3
16:00 กัมบะ โอซาก้า ยู 23 1-3 ไกนาเร โตโตริ
Andorra Super league
16:00 ยูอี ซานต้า โคโลม่า 0-1 ซีอี คาร์โรอิ
16:00 แอทเลติก เอสคาลเดส 4-0 เอฟซี ออร์ดิโน
00:30 เซนต์ จูเลีย 1-1 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า
00:30 ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ 2-3 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส
Lithuania II Lyga
16:00 FK Dziugas Telsiai II 1-7 Banga Gargzdai Reserves
16:00 VMFD Zalgiris III 1-0 Kazlu Ruda FK Silas
16:00 BFA Vilnius II 2-2 DFK Dainava Alytus B
18:00 Nevezis II 1-6 FK Viltis Vilnius
เค-ลีก
17:00 แกงวัน เอฟซี 4-1 กวางจู เอฟซี
17:00 แดกู เอฟซี 1-3 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี
เวียดนาม ดิวิชั่น 1
17:00 ซงลาม เหงะอาน 1-1 ฮองลินห์ ฮาตินห์
17:00 เอสเอชบี ดานัง 1-1 ฮานอย ทีแอนด์ที
18:00 นัม ดินห์ เอฟซี 1-0 กวาง นัม
19:15 ไซ่ ง่อน เอฟซี 3-0 ทันห์ เฮาห์ เอฟซี
K League Challenge
17:00 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี เลื่อน บูโชน เอฟซี 1995
17:00 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 0-2 แทจอน ซิติเซน
17:00 เอฟซี อันยาง 0-0 ชุนนัมดรากอนส์
17:00 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี เลื่อน บูโชน เอฟซี 1995
Swden Women Division 2
17:00 มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) 1-1 โมรอน บีเค (ญ)
Estonia II Liiga
17:00 Parnu JK Vaprus 1-2 Harju JK Laagri
19:00 Tallinna FC Pocarr 2-6 FC Kuressaare II
Lithuania A Lyga Women
17:00 Utenis Utena (W) 8-0 เอสเอสจี เอฟเอ ซาอูเล(ญ)
22:45 MFA Zalgiris Women 0-0 FK Kauno Zalgiris (w)
Vietnam Cup Women
17:00 ฮานอย(ญ) 7-0 เซินลา(ญ)
17:00 CLB TPHCM (W) 3-2 Than KSVN (w)
Poland Ekstraklasa
17:30 สลาสค์ วรอคลาวน์ 2-2 โปกอน เซซิน
20:00 ปิแอส กลิวิส 2-0 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
22:30 เลช พอซนาน 3-2 เลเชีย กอเดนซ์
โปแลนด์ ลิกา 1
17:40 ราดอมเมียร์ก ราดอม 2-0 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
20:10 จีเคเอสเบลชาโตว์ 0-2 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
18:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน 3-0 เอฟเวอร์ตัน
20:15 แอสตัน วิลล่า 2-0 คริสตัล พาเลซ
22:30 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 2-1 อาร์เซน่อล
01:00 บอร์นมัธ เอเอฟซี 4-1 เลสเตอร์ ซิตี้
Norway 2.Liga
18:00 สคีด ออสโล 2-1 บราท์เวก
18:00 เซนจา 1-2 กเจลแซส
18:30 นาร์โด เอฟเค 0-1 เอฟเคอเรนดัล
20:00 โฟลโร 3-4 เฟรดริกซ์สตรัด
20:00 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 4-1 อีเกอร์ซันด์ ไอเค
20:00 เลวานเจอร์ เอฟเค 1-1 โรเซนบอร์ก บี
21:30 อัสเคอร์ 1-1 ไบรน์
กระชับมิตร (สโมสร)
18:00 SV Petershagen 2-5 เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน
20:00 เอฟซี เครย์ 1-2 Rather SV
20:00 เรติงเกน เอสวี 4-0 Holzheimer SG
20:00 SV Genc Osman Duisburg 0-9 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก
20:00 โวลก้า นิชนีย์นอฟโกร็อด 1-1 เทคสติลชิค อีวาโนโว
22:00 สโลวาน เวลวารี่ 2-2 แอดมิร่า ปราฮา
00:00 เลอ อาฟร์ 0-9 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
Belarus Pershaya Liga
18:00 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 4-1 เอฟซี สโลนิม 2017
18:30 Krumkachy Minsk 2-1 สมอร์กอน เอฟซี
22:00 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล 2-0 Oshmyany FK
Finland Kolmonen
18:00 Roi United 2-2 คาจฮา
18:00 พุยยุ เฮลซิงกิ 1-3 เอฟซีคอนตู
19:00 AC Barca 1-3 เจพีเอส ยูแวสกูแล
20:00 แอตแลนติส 2 5-1 อีไอเอฟ อคาเดมี่
20:00 เอฟซี ฟินน์ครูด 2-3 นูมเมลาน พัลโลเซอูรา
20:00 ตัวโกลัน เตราส 0-4 คาพา
20:00 ซาปา 2-1 วันตา
20:00 NJS II 1-1 พอนนี่สตาร์เกท
21:00 LehPa Kontiolahti 1-3 วอลคาอัส
21:00 ทีพี 47 โตริโน่ 5-0 AC Oulu Akatemia
Poland Division 2
18:05 จีเคเอส คาโตวีตเซ 1-1 วิดซอว์ ลอดส์
Faroe Islands Women Premier League
18:15 HB Torshavn (W) 5-1 อีบีเอส/สกาลา(ญ)
18:30 เคไอ คลากสวิก(ญ) 3-2 B36 Torshavn (W)
ลาลีกา สเปน
19:00 เอสปันญ่อล 0-2 เออิบาร์
22:00 เลบานเต้ 1-2 แอธเลติก บิลเบา
00:30 เลกาเนส 1-0 บาเลนเซีย
03:00 เซบีย่า 2-0 มายอร์ก้า
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
19:00 นอร์ดเจลแลนด์ 0-0 อัลบอร์ก
22:59 เอฟซี โคเปนเฮเกน 0-0 บรอนด์บี้ ไอเอฟ
01:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 3-0 มิดทิลแลนด์
Belarus Womens Premier League
19:00 Dnepr Mogilev (w) 0-0 โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ)
22:00 โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) 1-6 เอฟเค มินสก์ (ญ)
22:59 Fk BOTSOR Brest (w) 0-6 Dinamo-BGUFK Minsk (w)
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
19:15 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 4-0 เลคเนียร์ เอฟ
21:00 ไอเอฟ เวสตรี 1-0 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค
22:59 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 1-1 กรินดาวิค
22:59 เคฟลาวิค 2-1 ธอร์ อคูเรย์รี่
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
19:30 สวอนซี ซิตี้ 0-1 ลีดส์ ยูไนเต็ด
19:30 สโต๊ค ซิตี้ 2-0 เบอร์มิงแฮม ซิตี้
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
19:30 โอเรโบร 1-0 วาลเบิร์ก เอฟซี
19:30 เฮลซิงบอร์ก 2-0 เอไอเค โซลน่า
22:30 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 1-2 เยอร์การ์เด้น
22:30 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 3-1 ฮัคเค่น
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
19:30 ยูเมีย เอฟซี 0-1 ฮาล์มสตัด
22:30 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 1-2 ไอเค บราเก้
22:30 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 2-1 ลุงสกิล
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
19:30 โรสกิลด์ 2-2 สคีฟซ์ ไอเค
Tajikistan Vysshaya Liga
19:30 เอฟเค คูจานด์ 1-0 ดูชานเบ-83
20:30 อิสทิโล ดูชานบี 1-0 Lokomotiv Pamir
Tajikistan First League
19:30 FC Panjshir 2-2 FK Ravshan Zafarabad
19:30 Khosilot Parkhar 3-1 Shohmansur
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
20:00 โตรอนโต้ เอฟซี เลื่อน ดีซี ยูไนเต็ด
07:00 แคนซัส วิซาร์ดส์ 1-2 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
Finland - Kakkonen Lohko
20:00 วีไอเอฟเค 0-2 จิปโป
21:00 แจส พอริ 2-2 ซัลปา
21:00 อิลเวส แทมเปเร่ 2 3-2 เอฟซีเอสพู
22:30 เอ็มไอพีเค มิกเกลี 0-4 พีเค-35 วานตา
22:30 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 2-8 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ
Latvian Higher League
20:00 ตูกุมส์-2000 1-5 ริก้า เอฟซี
22:00 เมตต้า/ลู ริกา 0-1 ริกาสฟุทโบลา สโกลา
Estonia Meistri Liiga
20:00 นอมเม่ เจเค คาลจู 2-0 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ
22:59 เลวาเดีย ทัลลินน์ 4-0 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
20:30 โลโคโมทีฟ มอสโก 1-1 เอฟซี อูฟา
22:30 ซีเอสเคเอ มอสโก 1-1 รูบิน คาซาน
22:30 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 0-0 เอฟเค รอสตอฟ
22:30 ดินาโม มอสโก 2-0 ครีลย่า โซเวียตอฟ
00:30 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 3-0 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
Womens Norwegian Tippeligaen
20:30 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 1-0 แซนด์ไวเค่นส์ (ญ)
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
20:30 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 1-8 เอฟซี รุค เบรสต์
22:30 ดินาโม มินส์ค 1-0 ตอร์ปิโด มินส์ค
00:30 เอฟเค วิเท็บส์ค 0-0 เนเมน กร็อดโน่
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
21:00 เอฟซี ธูน 3-0 เนอชาแตล ซามักซ์
21:00 ลูเซิร์น 3-3 ลูกาโน
21:00 เซอร์เวตต์ 1-1 เซนต์ กัลเลน
Ukrainian Premier League
21:00 เอฟซี มาริอูพอล 1-4 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค
21:00 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ เลื่อน เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า
23:30 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 2-2 ดินาโม เคียฟ
23:30 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 2-4 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
21:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 4-0 ซูดูว่า
Faroe Islands Formuladeildin
21:00 TB/FCS/Royn 0-1 นซี ลูนาวิค
21:00 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 6-2 เคไอ แคร๊กสวิก
21:00 ไวกิงเกอร์ โกตู 2-1 AB Argir
21:00 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ 3-0 Skala Itrottarfelag
01:00 อีบีสเทิลมูล 0-2 เอชบี ทอร์ชาฟน์
Uzbekistan Professional Football League
21:00 อันดิแจน แทชเค้นท์ 0-1 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน
22:00 เมตาลุค เบคาเบด 2-0 ซอกเดียน่า จิซาค
Brazil Campeonato Catarinense Division 1
21:00 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี เลื่อน คริคูม่า
21:00 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี เลื่อน คริคูม่า
04:30 ฟิกูเรนเซ่ เลื่อน ยูเวนตุสเอสซี
04:30 ฟิกูเรนเซ่ เลื่อน ยูเวนตุสเอสซี
07:00 บัสควอ เอฟซี เลื่อน จอยวิลล์ เอสเซ
07:00 บัสควอ เอฟซี เลื่อน จอยวิลล์ เอสเซ
07:00 บัสควอ เอฟซี เลื่อน จอยวิลล์ เอสเซ
Iceland 3 Deild
21:00 เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ 1-3 เอลลิดิ
21:00 เควี เวสตูร์แบร์ 2-1 อัลฟ์ทาเนส
21:00 เรยเนียร ซานเกอร์ได 3-1 Hottur Huginn
21:00 ยูเอ็มเอฟ ทินดาสทอลล์ 4-3 ซินดรี้
21:00 เอ็นเฮอร์จิ 1-2 Vaengir Jupiters
03:00 ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ 2-3 เคเอฟ การ์ดาเบีย
Faroe Islands Division 1
21:00 07 Vestur Sorvagur 0-3 B71 Sandur
Finland Ykkonen Women
21:00 โอเอ็นเอส(ญ) 4-3 โรพีเอส(ญ)
Turkey 2 Ligi A
21:30 อดาน่าสปอร์ 1-2 ฮาเตย์สปอร์
21:30 อัลเตย์สปอร์ 0-1 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี
21:30 อัลตินอร์ดู 3-1 กิริซันสปอร์
21:30 โบลูสปอร์ 0-1 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์
21:30 บูร์ซาสปอร์ 2-2 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์
21:30 อิสตันบูลสปอร์ 1-0 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี
21:30 เคซิโอเรนกูคู 3-0 คารากูมรัค
21:30 อุมรานิเยสปอร์ 2-3 อดาน่า เดมิร์สปอร์
Lithuania - 2. Division
21:30 เอฟเค ทราไก 2 4-1 FK Kauno Zalgiris II
Iran League Division 1
21:40 อาร์แมน โกฮาร์ 0-0 Niroye Zamini
21:40 เมส เคอมัน 0-0 นาวาด เออร์เมีย
22:00 แคชไค 2-0 ชาร์ดารี ทาบริซ
22:15 คูเนห์ เบ คูเนห์ 0-0 เอสเตกัล คูซสถาน
22:20 โอซิน อัลบอร์ซ 1-0 ซีพิดรูด แรชต์
22:20 โคเชห์ ทาเลย์ 2-3 บาดราน เอฟซี
22:20 ซอร์คพูชาน พักแดชท์ 2-1 อลูมิเนียม อารัก เอฟซี
22:30 มาลาวัน 1-0 เมส ราฟซานจาน
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
22:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 2-3 เอซเตรมาดูรา
00:30 ซีดี ลูโก้ 2-2 คิโรน่า
00:30 นูมานเซีย 1-0 พอนเฟร์ราดิน่า
02:45 เรอัล ซาราโกซ่า 2-4 เรอัล โอเบียโด
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
22:00 สโลวาน ลิเบอเรช 2-0 มลาด้า โบเลสลาฟ
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:00 ดินาโม บูคาเรสต์ 1-1 โปลิเทคนิก้า อายซี่
01:00 ซีเอส คราอิโอว่า 2-1 สเตอัว บูคาเรสต์
Moldova Divizia Nationala
22:00 ดินาโม ออโต 1-0 ดาเซีย-บุยอูคานี
00:30 ซิมบรู ชิซินู 1-3 FC Sfintul Gheorghe
Kosovo Superliga
22:00 KF Gunilla Hei 2-0 KF Drenica Skenderaj
22:59 พริสตีนา 1-1 เดริต้า จิลาน
Poland Division 4
22:00 Cracovia II 4-0 Unia Tarnow
USA National Premier Soccer League
06:10 นอร์ทเท็กซัส 2-0 Real Irving CD
06:30 The Mix Sports Club 2-0 Celta Gunners
Iceland U19 League
22:00 ธอร์อคูเรย์รี่ (ยู 19) 4-0 Selfordshack U19
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
22:15 เจนัว 2-0 สปอล
00:30 ปาร์ม่า 2-2 โบโลญญ่า
00:30 ฟิออเรนติน่า 1-1 เวโรน่า
00:30 อูดิเนเซ่ 1-3 ซามพ์โดเรีย
00:30 กาญารี่ 0-0 เลชเช่
02:45 นาโปลี 2-2 เอซี มิลาน
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
22:30 ฮอนก้าเอสพู 1-1 คูพีเอส
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
22:30 ยาโร 3-0 เอ็มพี มิคเคลลี่
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
22:30 อันคารากูคู 1-0 กาลาตาซาราย
01:00 เฟเนร์บาห์เช่ 1-2 ชีวาสสปอร์
01:00 อันตัลยาสปอร์ 1-0 อลันยาสปอร์
Albania Division 2
22:30 KS Elbasani 2-1 KS Iliria Fushe
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 ไวกิ้ง เอฟเค 1-2 ออด เกรนแลนด์
22:59 คริสเตียนซุนด์ บีเค 1-2 สตาเบ็ค
22:59 ชาร์ปบอร์ก 08 1-0 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
22:59 อาเลซุนด์ เอฟเค 1-6 โบโด กลิมท์
22:59 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 0-1 วาเลเรนก้า
01:30 เอสเค บรานน์ 3-1 ซานเดฟยอร์ด
สโลวีเนีย ลิกา 1
22:59 ทริงลาฟ คราน 1-2 ทาบอร์เซซานา
01:15 มาริบอร์ 1-2 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
01:30 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 0-1 เอ็นเค อลูมินิจ
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
22:59 ซูเปอร์โนวา 4-1 เรเซคเน / บีเจเอสเอส
Iceland 4 Deild
22:59 Afrika Reykjavik 1-7 ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์
Croatia 3.Division
22:59 NK Mladost Petrinja 0-0 เอ็นเค โอปาติยา
NWSL Challenge Cup
23:30 วอชิงตัน สพิริท (ญ) 1-0 ฮูสตัน แดช (ญ)
09:05 ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) 1-0 ยูทาห์ รอยัล (ญ)
Estonia Small Cup
23:30 Eston Villa II 0-2 Viimsi Lovid
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
23:55 สลาเวน โคปริฟนิก้า 1-1 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ
02:05 ดินาโม ซาเกร็บ 2-3 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
ซูเปอร์ลีก กรีซ
00:00 พานาธิไนกอส 1-3 เออีเค เอเธนส์
01:45 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 0-1 พีเอโอเค ซาโลนิก้า
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
00:00 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 0-4 อัคราเนส
02:15 เอชเค โคปาโวกค์ 0-2 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
00:00 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 0-0 ดินาโม ทบิลิซี
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
01:00 สลาเวีย โซเฟีย 3-1 โดโกเรต์ส รัซกราด
01:00 เลฟสกี้ โซเฟีย 1-2 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
01:00 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 5-0 เบโร่ สตารา ซากอร่า
Brazil Campeonato Carioca
02:00 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 1-2 ฟลาเมงโก
USL Division 1
04:00 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 1-3 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์
Mexico GNP
06:00 อัตลาส 2-2 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล
08:15 พูมาส ยูนัม 0-0 โตลูก้า