บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ ตารางบอลพร้อมผลบอลสด และราคาบอล One2Ball

บ้านผลบอล ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ONE2GOAL
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 22-07-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป โอเดนเซ่
สูง 2.5/3 (DEN SASL 00:00)
ลิงบี้
รอง 1 ลูก (DEN SASL 00:00)
ฮัมมาร์บี้
ต่อ 1 ลูก (SWE D1 00:00)
สเตอัว บูคาเรสต์
ต่อ 0.5/1 (ROM D1 01:00)
คัลมาร์
รอง 0.25 (SWE D1 00:00)
คาร์ล ไซส์ เยน่า
รอง 0.25 (GER D3 00:00)
เต็ง ลิงบี้
รอง 1 ลูก (DEN SASL 00:00)
ฮัมมาร์บี้
ต่อ 1 ลูก (SWE D1 00:00)
สเตอัว บูคาเรสต์
ต่อ 0.5/1 (ROM D1 01:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 22-07-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง โวล์ฟสบวร์ก
ต่อ 0.5 (INT CF 23:30)
MFK คาร์วีน่า
รอง 0.25 (CZE D1 22:59)
เซาเปาโล
ต่อ 1 ลูก (BRA D1 06:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
42279
Kids Barcelona 21 17/0/4 60 WllwLLWWWW สเตอัว บูคาเรสต์
2
65074
คนบ้า..ท้าเซียน 21 17/0/4 57 WWWLWWWWwL เยอร์การ์เด้น
3
64062
อำนวย แสงปาน 21 16/0/5 52.5 LLLwWWlWWW เยอร์การ์เด้น
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
65648
ดูริ สี่หก 2/21 15 (21) 500.00
DWWWL
WWwWW
wwLlL
โวล์ฟสบวร์ก
สเตอัว บูคาเรสต์
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์
กรินดาวิค
เซาเปาโล
2
62917
Aroon Ken 3/21 15 (21) 339.95
DDLLW
LLLwW
WWlll
เฟเนร์บาห์เช่
ฮัมมาร์บี้
คาร์ล ไซส์ เยน่า
เอชเค โคปาโวกค์
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี
3
28994
Nout Goonner 2/20 15 (20) 333.33
LLWWW
wDwLL
WWWWW
คัลมาร์
ฮัมมาร์บี้
ลิงบี้
เซ็บซี่
เอชเค โคปาโวกค์
iOS-One2Ball
Android-One2Ball
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] บราซิล ซีรี่ส์ เอ
  06:00 เซาเปาโล เซาเปาโล VS ชาเปโคเอนเซ่ ชาเปโคเอนเซ่  
ONE2GOAL
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

ข่าวฟุตบอล

iOS-One2Ball
Android-One2Ball
T-LIVE24TH

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ONE2GOAL
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันจันทร์ที่ 22 กรกฎาคม 2562
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
กระชับมิตร (สโมสร)
23:30 โวล์ฟสบวร์ก เฟเนร์บาห์เช่ 0.5 - 10 ต่อโวล์ฟสบวร์ก $$$
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
22:30 เคทีพี ค็อตก้า ไมปา 1/1.5 - 10 รองไมปา $$$
Poland Ekstraklasa
22:59 วิสล่า พล็อค กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ ปป - 10 รองกอร์นิค ซาเบอร์เซ่ $$$
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
22:59 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า บานิค ออสตราว่า บวกสิบ ต่อบานิค ออสตราว่า $$$
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
00:00 คัลมาร์ เยอร์การ์เด้น ปป - 5 รองคัลมาร์ $$$
00:00 ฮัมมาร์บี้ เอล์ฟส์บอร์ก 1 ต่อฮัมมาร์บี้ $$$$
เยอรมันลีกา 3
00:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า อิงโกลสตัดท์ ปป - 5 รองคาร์ล ไซส์ เยน่า $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
00:00 โอเดนเซ่ บีเค ลิงบี้ 1 - 5 รองลิงบี้ $$$
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
01:00 วิโตชา บิสตริต้า โบเตฟ วราตซา บวกสิบ ต่อโบเตฟ วราตซา $$$
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
01:00 เซ็บซี่ สเตอัว บูคาเรสต์ 0.5 ต่อสเตอัว บูคาเรสต์ $$$$
Brazil women's League
01:00 เซา โชเซ โดสคัมโปส (ญ) แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) ปป - 5 รองแฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) $$$
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
02:15 เอชเค โคปาโวกค์ ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 0.5 - 10 รองเอชเค โคปาโวกค์ $$$
02:15 เบรย์ดาบลิค กรินดาวิค 1/1.5 - 5 รองกรินดาวิค $$$
บราซิล ซีรี่เอ
06:00 เซาเปาโล ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1/1.5 - 5 รองชาเปโคเอนเซ่ เอสซี $$$
เซเรีย บี บราซิล
06:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี บราซิล เด เปโลตัส 0.5/1 ต่อสปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอาทิตย์ที่ 21 กรกฎาคม 2562
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
12:00 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 0-2 ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน)
12:30 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 3-1 ซิดนีย์ โอลิมปิก
13:30 รอคเดลซิตี้ซัน 2-4 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน
14:00 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 1-2 แมนลี่ ยูไนเต็ด
Australia Capital Territory Premier League Women
12:00 กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) 0-0 แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ)
Australia New South Wales League 2
12:00 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 0-5 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส
16:05 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 0-3 เซนต์ จอร์จ เซนต์
Australia New South Wales NPL Women
12:00 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) 6-1 แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ)
12:00 อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) 1-1 นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ)
12:00 แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) 0-4 มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง
12:30 นอร์ธชอร์ เมอรินเนส (ญ) 4-1 มาคา เซิร์ล หญิง
Australia U20
12:00 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) 1-1 แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20)
WAUS WD1
12:00 บัลแคทต้า (ญ) 0-1 Fremantle City FC (w)
12:00 Queens Park SC (w) 2-1 นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ)
Australia Victorian Division 1
12:00 เมลเบิร์น วิคตอรี่ เอฟซี (เยาวชน) 0-1 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส
Australia Queensland Premier League
12:00 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 4-3 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี
Australia Victorian Premier League U20
12:00 เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) 2-2 พาสโค เวล เอสซี (ยู 20)
Australia Queensland State Women's Premier League
12:00 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี หญิง 0-1 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ)
Japan Futsal League
12:00 นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล 8-2 Shriker osaka Futsal
Queensland U20 League
12:10 บริสเบน รอร์ (ยู 20) 1-3 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ เอสซี (ยู 20)
Australia Victoria State League 1
12:10 ซันไชน์ จอร์เจีย 1-0 Essendon Royals
Australia Brisbane Premier League Reserves
12:30 Caboolture FC Reserves 5-2 เซนเทนารี่ สตร์อมเมอร์ (สำรอง)
12:30 St George Willawong Reserves 1-0 Moggill Reserves
Japanese League Division 3
13:00 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
13:00 อซูส คราโร นูมาซู 0-0 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ
13:00 วาสป้า โออิตะ 2-2 มิยาซากิ
13:00 เวียร์เทียน คูวานะ 0-2 นารา คลับ
13:00 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 0-2 ฮอนด้า เอฟซี
13:00 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 3-3 บิวาโกะ ชิงะ
14:00 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 0-2 โซนี่ เซนได
15:00 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 2-1 เอสซี ซะงะมิฮะระ
15:00 มาบาริ เอฟซี 0-0 โอซาก้า เอฟซี
16:00 เซเรโซ โอซาก้า(ยู 23) 1-4 กัมบะ โอซาก้า ยู 23
Japan Challenge League Women
13:00 Cerezo Osaka Acadamy (w) 2-1 มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ หญิง
QLD Division 1
13:05 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 1-1 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์
BSWCP
13:55 UKS Milenium Gliwice Beach U21 3-0 Dragon Bojano Beach U21
14:15 เบลารุส ฟุตบอลชายหาด 3-3 ลิทัวเนีย(ฟุตบอลชายหาด)
15:00 Olympic Gym and Fitness Beach 5-5 Gia Viet Beach
15:50 Boca Gdansk Beach U21 5-4 BSC Pro-Fart Glowno Beach U21
16:30 Khanh Hoa Beach 1-0 Da Nang Beach
16:45 เยอรมนี ฟุตบอลชายหาด 5-3 เอสโตเนีย ฟุตบอลชายหาด
17:00 KP Lodz Beach U21 4-5 Tonio Team Sosnowiec Beach U21
18:15 สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) 4-2 ตุรกี ฟุตบอลชายหาด
19:30 สเปน (ฟุตบอลชายหาด) 10-5 อาเซอร์ไบจาน ฟุตบอลชายหาด
20:00 Grembach Lodz Beach U21 4-5 KP Lodz Beach U21
20:45 รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด) 5-1 ฮังการี ฟุตบอลชายหาด
21:20 BSC Pro-Fart Glowno Beach U21 1-2 Tonio Team Sosnowiec Beach U21
Australian cloth
14:00 เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 3-0 ม็อกกิล เอฟซี
กระชับมิตร (สโมสร)
14:00 FC Rustavi 1-1 ฮาโปเอล เบนาย ลอด
14:00 Balkan Botevgrad 0-2 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน
15:00 จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) 7-0 Dinamo Riga Women
15:00 เอฟซี ดาบาส 3-1 BVSC
15:30 ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว 0-1 DSV Fortuna 05
15:30 ดินาโม เคียฟ 1-1 โอโบโลน เคียฟ
15:30 ดินาโม เคียฟ 1-3 โคลอส โคซาลิฟก้า
16:00 อัล ฮิลาล 2-0 MNK FC Ljubljana
16:00 FK Jedinstvo Surcin 7-2 FK Studentski Grad
17:00 ปอร์โต้ บี 3-1 เลคห์วิย่า
17:30 เรอัล เบติส 2-1 ปอร์ติโมเนนเซ่
18:00 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 5-1 SC Staaken
18:00 นาเอสเวด 3-3 บี 93 โคเปนเฮเกน
18:00 ทิซเตด เอฟซี 0-1 เวนด์ซีเซล
18:00 HSC Hannover 1-0 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
18:00 SV Rugenbergen 5-1 เฟลนสบวร์ก 08
18:00 กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ) 0-0 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ)
19:00 บอนเนอร์ 1-0 โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น
19:00 BSG Chemie Leipzig 1-2 international Leipzig FC
19:00 จิลลิ่งแฮม 1-2 มิลล์วอลล์
19:00 เอสวี ลิปสตัดท์ 4-1 KSV Baunatal
19:00 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 1-0 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน)
19:00 สลาเวีย ปราก (ญ) 6-0 เซ็นต์. พอลเท่น(ญ)
19:00 Dnepr Smolensk 3-3 บุนยอดกอร์
19:30 โฮลสไตน์ คีล 2-3 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
19:30 ยูเอสวี เยน่า (ญ) 3-2 เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ)
20:00 เอสซี เวิร์ล 1-2 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
20:00 สตองดาร์ด ลีแอช 2-1 นีซ
20:00 VFB Homberg 3-0 เอฟซี เครย์
20:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0-1 แอสตัน วิลล่า
20:00 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต 6-0 ไวเด้นบรูค
20:00 SpVg Schonnebeck 4-5 Holzwickeder SC
20:00 มาร์รีน 1-5 ลิเวอร์พูล (ยู 23)
20:00 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 3-0 เบาวิสต้า เอฟซี
20:00 TSV Meerbusch 0-2 ฮัวร์ท
20:10 สปาร์ต้า ร็อตเธอร์ดัม(สำรอง) 2-3 อัมม์ ซาลาล
20:15 Concordia Wiemelhausen 2-4 ทูเอส เอ็นเนเปเทล
20:15 Airtel Kitara FC 1-2 Vipers
21:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 1-1 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
21:00 เวสเตอร์โล 2-1 ราซิ่ง เกงค์
21:00 ดินาโม บาตูมี 4-0 FC Merani Martvili
21:00 Odranci 4-4 เอ็นดี เบลตินซี
21:15 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 1-2 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก
21:50 เปสคารา 8-1 Il Delfino Flacco Porto
21:56 ซามเตรเดีย 1-1 FC Noah
22:00 ลาซิโอ 5-2 ตริเอสติน่า
22:00 อตาลันต้า 6-0 เรนาเต้ เอซี
22:00 Hertha Wiesbach 3-1 VfL Primstal
22:00 สปอล 2-0 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี
22:00 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 3-4 ดนีปรอ-1
22:00 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 8-0 Gemonese
22:00 เอ็นเค ครักคา 2-5 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
22:30 กาญารี่ 1-1 เฟอรัลพิซาโล
22:30 เบซิคตัส เจเค 7-1 โคแคลิสปอร์
22:30 FK Labunishta 1-2 เอฟเค ทราจัล
22:30 Darfo Boario 1-5 เบรสชา
22:30 โฟรซิโนเน่ 3-0 ไรติ
22:45 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ 5-1 Vardar Forino
22:59 Velika Polana 5-0 SNK Bakovci
22:59 FC Schaffhausen 2 7-2 FC Diessenhofen
22:59 เออิบาร์ 5-2 เคย์เซริสปอร์
22:59 ออสเทนเด้ 4-1 พานาคายคิ 2005
22:59 เอ็นเค นาฟต้า 3-2 NK Polet Sv Martin
23:05 วาร์ซิม 3-1 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23)
23:55 สโลโบด้า อูซิเซ่ 1-0 FK Sloboda Cacak
00:00 บียาร์เรอัล บี 1-0 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23)
00:00 พาลาโมส 1-1 อัล ซาดด์
00:10 โคบาน อิมเพเรียล 3-1 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน
01:00 มายอร์ก้า 4-0 CE Felanitx
01:00 เตเนริเฟ่ 9-0 อคูลัส ซีเอฟ
01:30 EMD Aceuchal 0-1 ดอน เบนิโต้
02:10 เอสซี เฟยเรนเซ่ 1-1 เบเลเนนส์
02:15 ทัลเลเรส กอร์โดบา 1-1 เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ
02:30 ปอร์โต้ 2-1 เกตาเฟ่
03:00 ซาน ฮวน จาโบลเตห์ 3-1 โปลิส เอฟซี เซนต์เจมส์ เอฟซี
05:00 ลิเวอร์พูล 1-2 เซบีย่า
05:00 มงต์เปลลิเย่ร์ 1-2 บอร์กโดซ์
08:00 โอลิมปิก มาร์กเซย 2-1 แซงต์ เอเตียน
Mongolia Premier League
14:00 Khaan Khuns 1-5 เอิร์ซิม
ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
14:10 คาบูลเตอร์ เอฟซี 2-1 เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์
Philippines UFL
14:30 เซเรส เอฟซี 2-0 Green Archers United
Chinese Football League Divison 2
15:00 เสฉวน 6-0 ฮูวนาน บิลโลวส์
Chinese Taipei Intercity League
15:00 NTUPES 0-3 ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี
18:00 มหาวิทยาลัยหมิงฉวน 3-1 Taicheng Lions
Indonesia Liga 3
15:00 Persebi Boyolali 0-1 พีเอสไอพี เปมาลัง
15:00 Persip Pekalongan 1-0 Persikama Magelang
15:00 Persibangga Purbalingga 1-2 Persiku Kudus
15:30 PSISra Sragen 2-0 Persegal Kota Tegal
WeiFang Women
15:00 ไทย (ญ) ยู16 1-2 นิวซีแลนด์ (ญ) ยู17
China Reserves League
15:25 เทียนจินเทนด้า(สำรอง) 1-1 Dalian Yifang Reserves
สโลวาเกีย ลิกา 1
15:30 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 5-3 สลาโว วีเซลัด
00:00 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 1-0 นิตร้า
00:00 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 2-0 เอสเคเอฟซีเรด
00:00 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 1-2 ดูนาจสก้า สเตรด้า
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
15:30 พีเอสไอเอส เซมารัง 0-1 เปอร์ซิบ บันดุง
18:30 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด 0-1 เปอซิปูร่า จายาปูร่า
18:30 เปอร์เซบายา สุราบายา 1-1 พีเอส ติร่า
Indonesia Cup
15:30 เปรซียา จาการ์ตา 1-0 พีเอสเอ็มมากัสซาร์
Kampuchea Super League
15:30 Police Commisionary FC 1-3 นากาเวิลด์ เอฟซี
18:00 วิสาขเอฟซี 4-3 พนมเปญ เอฟซี
Malaysia U19 Cup
15:45 มะละกา ยูไนเต็ด (ยู 19) 1-1 กัวลาลัมเปอร์ เอฟเอ (ยู 19)
Malaysia FAM League
15:45 ดีดีเอ็ม เอฟซี 1-2 Protap FC
15:45 Puchong Fuerza 3-4 กูชิง เอฟเค
15:45 Ultimate FC 3-4 Kelantan United
20:00 กลอรี่ยูไนเต็ดเอฟซี 1-0 เอเมด ฟอร์ซ เอฟซี
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
16:00 มาชิดา เซลเวีย 0-3 โตกุชิม่า วอร์ทิส
16:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 3-1 เอฟซี เรียวเคียว
17:00 ฟาเจียโน โอคายามา 1-0 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
Myanmar U20 League
16:00 ชีน ยูไนเต็ด (ยู 20) 2-1 ซิลเวอร์ สตาร์ (ยู 20)
16:00 Ispe FC U20 0-1 เมียวดี เอฟซี (ยู 20)
16:00 เมียวยาวดี เอฟซี (ยู 20) 3-0 Royal ThanLyin FC U20
Myanmar National League
16:00 ชาน ยูไนเต็ด 1-1 Ayeyawady United
16:30 ยาด­านาบอน เอฟซี 3-0 เซาเทิร์น เมียนมา
16:30 Chinland 0-3 สเวคาพิน ยูไนเต็ด
Thai Division 2 League
16:00 ราชประชา เอฟซี 2-2 สุราษฎร์ธานี เอฟซี
16:25 ทหารบก เอฟซี 0-1 ระนอง เอฟซี
17:00 มาบตาพุด ระยอง เอฟซี 1-1 เชียงราย ซิตี้
18:00 นครปฐม เอฟซี 3-3 จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี
18:00 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 2-0 ขอนแก่น ยูไนเต็ด
18:30 ฉะเชิงเทรา 1-1 เมืองกาญจน์ยูไนเต็ด
Thailand Division 4
16:00 เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 2 2-1 สุโขทัย เอฟซี (สำรอง)
16:00 พานทอง เอฟซี 1-3 กองเรือยุทธการ
16:00 สยาม เอฟซี 0-2 ปทุมธานี ยูไนเต็ด
16:00 สุรินทร์ เอฟซี 2-2 ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี
Laos Division 1
16:00 Bears Lao FC 1-2 Quest United FC
16:00 ทรีนีตี้เอฟซี 0-0 NUOL FC
ซูเปอร์ลีก จีน
17:00 ปักกิ่ง เหรินเฮอ 1-4 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
18:35 ซานตง ลู่เนิ่ง 3-0 Shenzhen JiaZhaoye
18:35 เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน 2-2 เทียนจิน ฉวนเจียน
18:35 เหอหนาน เจี้ยนเย้ 0-0 หวูฮั่น ซอลล์
19:00 ฉงชิ่ง ลี่ฟาน 2-2 เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี
19:00 เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี 1-0 ปักกิ่ง กั๋วอัน
เค-ลีก
17:00 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 1-2 ซองนัม เอฟซี
17:00 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 2-0 แดกู เอฟซี
17:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 2-1 แกงวัน เอฟซี
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
17:00 ซิลเคบอร์ก 0-3 เอซี ฮอร์เซ่นส์
19:00 เอสเบิร์ก 1-1 โฮโบร
19:00 อัลบอร์ก 1-1 ซอนเดอร์ไจสกี
21:00 แรนเดอร์ส 2-2 บรอนด์บี้ ไอเอฟ
22:59 มิดทิลแลนด์ 2-1 นอร์ดเจลแลนด์
เวียดนาม ดิวิชั่น 1
17:00 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง 1-1 กวาง นัม
17:00 ไฮฟอง เอฟซี 3-2 ทัน กวางนินห์
17:00 เอสเอชบี ดานัง 2-0 นัม ดินห์ เอฟซี
17:00 ฮอง อันห์ ยาลาย 3-2 ซงลาม เหงะอาน
18:00 ทันห์ เฮาห์ เอฟซี 3-3 โฮจิมินห์ซิตี้
19:00 ไซ่ ง่อน เอฟซี 1-4 ฮานอย ทีแอนด์ที
19:05 เวียดเทล 2-0 ซานนา คานห์ ฮัว
K League Challenge
17:00 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 1-0 ชุนนัมดรากอนส์
17:00 อาซัน มูกุงฮวา เอฟซี 3-2 โซล อี-แลน เอฟซี
17:00 แทจอน ซิติเซน 2-4 ซูวอน ซิตี้
K-National League
17:00 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 1-1 ชางวอนซิตี้
Laos Premier League
17:00 มาสเตอร์ 7 เอฟซี 2-1 ยัง อีเลเฟ่น เอฟซี
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
17:30 เคยูพีเอส (ญ) 2-1 ไอเค มาย์เรน (ญ)
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
18:00 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 3-0 เทเลค กรอซนี่ย์
20:30 โลโคโมทีฟ มอสโก 2-1 สปาร์ตัก ตัมบอฟ
22:59 ดินาโม มอสโก 0-1 รูบิน คาซาน
01:30 เอฟเค โซชิ 0-2 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
เยอรมันลีกา 3
18:00 ชามนิตเซอร์ 1-1 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม
19:00 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 1-0 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี
ไทย พรีเมียร์ลีก
18:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 1-1 แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:00 ตราด เอฟซี 2-1 นครราชสีมา เอฟซี
19:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 1-0 เชียงราย ยูไนเต็ด
19:00 สุโขทัย เอฟซี 1-2 สมุทรปราการ ซิตี้
Sweden U19
18:00 Huddinge IF U19 0-2 คาร์ลสลุนด์ ไอเอฟ เฮชเอฟเค (ยู 19)
ไทย ดิวิชั่น 1
18:00 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 0-1 ศรีสะเกษ เอฟซี
18:00 ลำปาง เอฟซี 2-0 อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด
19:00 หนองบัวลําภู 1-3 บางกอกกล๊าส เอฟซี
19:00 กรมศุลกากร เอฟซี 2-2 ราชนาวีสโมสร
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
18:30 กวางตุ้ง เซาเทิร์น ไทเกอร์ 1-1 ซีฉวน อันนาเพอน่า
อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ
18:30 ยูเวนตุส 2-3 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
กระชับมิตรทีมชาติ
18:35 อิรัก(ญ) ยู16 6-0 ชิลี (ญ) ยู 17
คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
19:00 โทบอล คอสตาเนย์ 3-5 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้
20:30 เอฟเค ทารัซ 2-0 เซตีซู
21:00 เอฟเค อะตีราอู 1-0 ออร์ดาบาซี่ย์
Sweden Damallsvenskan
19:00 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 2-4 คอปพราเบริกร์ โกเตนเบิร์ก (ญ)
19:00 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 0-3 โอเรโบร (ญ)
22:30 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) 5-0 แวคโจ เอฟเอฟ (ญ)
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
19:00 เวิร์ซบวร์ก เอฟวี 4-0 DJK Don Bosco Bamberg
20:00 DJK Ammerthal 1-6 SC Eltersdorf
21:00 เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 1-0 FC Deisenhofen
21:00 SV Donaustauf 0-2 TSV Schwabmünchen
Bhutan Thimphu League
19:00 Druk United 2-0 ไฮ ควอลิตี้ ยูไนเต็ด
NOR D4
19:00 สตรอมก็อดเซ็ท 2 4-1 เอสเค บรานน์ 2
19:00 โรเซนบอร์ก บี 4-2 Gjøvik-Lyn
22:00 ฟินส์เนส 5-0 ทรอมโซ่ บี
22:00 ลีลล์สตรอม บี 3-1 โฟรย่า FK
22:59 สเจ็ทเทน 2-3 จังเคเลน
22:59 ออส เทิร์น 0-0 Djerv 1919
Council of East and Central Africa Football Associ
19:00 มานีมายูเนี่ยน 0-2 กรีน อีเกิลส์
22:00 อาซาม เอฟซี 0-1 เคซีซีเอ เอฟซี
Russia Women
19:00 ซแวซด้า 2005 (ญ) 1-0 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ)
20:00 เอฟเค ไรยาซาน (ญ) 4-0 ตอร์ปิโด อีเจฟสค์ (ญ)
21:00 ดอนชานก้าอโซบ (ญ) 1-2 ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ)
Finland Kolmonen
19:00 Kumu STPS 1-1 PeKa
Finland Ykkonen Women
19:00 จีบีเค (ญ) 1-2 เอฟซี ฮาตส์(ญ)
Malawi Premier League
19:30 อีพีเอซี ยูไนเต็ด 1-1 ชิทิพายูไนเต็ด
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
20:00 มัลโม่ เอฟเอฟ 1-1 ไอเคซิริอุสเอฟเค
20:00 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 1-0 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า
22:30 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 3-0 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
20:00 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 2-0 ฮาล์มสตัด
22:30 ออสเตอร์ ไอเอฟ 0-2 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
Poland Ekstraklasa
20:00 ซาเกลบี้ ลูบิน 1-1 คราโคเวีย คราคอฟ
22:30 ลีเกีย วอร์ซอว์ 1-2 โปกอน เซซิน
มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
20:00 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ 1-0 พีเคเอ็นพีเอฟซี
20:00 เฟลด้า ยูไนเต็ด 5-1 เคดะห์
20:00 เปรัค เอฟเอ 2-1 กัวลา ลัมเปอร์
Estonia Meistri Liiga
20:00 ทรานส์ นาร์ว่า 3-2 ทูเลวิค วิจานดี่
22:59 เอฟซี คูเลสซาเล่ 0-3 เลวาเดีย ทัลลินน์
22:59 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 3-0 มาร์ดู ลินนามีสเคาน์
BRA SPC
20:00 Batatais 0-2 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี
20:00 ลิเนนเซ่(บราซิล) 3-0 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี
20:00 โคเมอเชียล-เอสพี 1-0 มิราสโซล
20:00 โนโรเอสเต้ 1-3 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า
20:20 แอตทิเบีย 0-1 ริโอ คลาโร่
01:00 ซานโต อังเดร 0-0 อา โซ ซานต้า เอสพี
Latvian Higher League
20:00 เมตต้า/ลู ริกา 1-1 ริกาสฟุทโบลา สโกลา
21:00 เอฟเค เวนต์สปิลส์ 2-2 เอฟเค วัลเมียรา
22:30 เจลกาว่า 0-0 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก
Zimbabwe Premier
20:00 Manica Diamond 1-1 Highlanders FC
20:00 Telone FC 0-2 Mushowani Stars
20:25 ไดนาโมส์ เอฟซี 1-1 Caps United FC
Brazil Catarinense Division 2
20:00 บาร์ราเอฟซี 3-2 ฟลูมิเนนเซ่ เอสซี
01:00 EC Prospera 0-1 อีซี อินเตอร์นาซิอองนาลเอสซี
01:00 ยูเวนตุสเอสซี 1-0 อัลมิรันเต้ บาร์โรโซ่เอสซี
Brazil Paulista Serie B
20:00 กัวรุลฮอส เอสพี 2-3 เซา โฮเซ่ ดอส แคมโพส/เอสพี
Ireland U19 League
20:00 ลองฟอร์ด ทาวน์(ยู 19) 1-1 ดันดาล์ค ยู 19
Paraguay reserve team league
20:00 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่(สำรอง) 1-0 เดปอร์ติโว คาเปียต้า(สำรอง)
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
21:00 ยัง บอยส์ 1-1 เซอร์เวตต์
21:00 เอฟซี ซูริค 0-4 ลูกาโน
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
21:00 เฮดไอเอฟเค 1-0 โรพีเอส โรวานีมี่
21:00 อินเตอร์ ตูร์คู 3-1 ฮอนก้าเอสพู
21:00 คูพีเอส 0-0 ไอเอฟเค มารีฮามน์
บราซิล ซีรี่เอ
21:00 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) 0-1 ซานโตส
02:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 1-1 ฟลาเมงโก
02:00 อัตเลติโก มิไนโร่ 2-2 ฟอร์ตาเลซ่า
05:00 อาไว เอฟซี เอสซี 0-0 โกยาส
Switzerland Challenge League
21:00 เอสซี เครียนส์ 1-0 วาดุซ
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
21:00 โบฮีเมี่ยนส์ 3-0 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก
22:00 แชมร็อค โรเวอร์ส 7-0 ยูซี ดับลิน
รัสเซีย คัพ
21:00 เอฟเค โคลอมนา 2-1 ซาเทิร์น
สก็อตแลนด์ ลีก คัพ
21:00 เซนต์ จอห์นสโตน 1-2 รอสส์ เคาน์ตี้
21:00 ไคลด์ 2-3 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด
Iceland U19 League
21:00 Leiknir KB U19 1-1 ธอร์อคูเรย์รี่ (ยู 19)
21:00 Afturelding Hviti U19 3-3 Breidablik/Augnablik II U19
BRA SPB
21:00 Parana STC PR 3-3 CE Uniao
Brazil Youth
21:00 พัลไมรัส (เยาวชน) 3-1 ซานโตส(เยาวชน)
21:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(ยู 20) 2-2 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน)
01:00 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 2-0 เกรมิโอ้ (เยาวชน)
01:00 กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน) 2-0 ปอนเต เปรตา(เยาวชน)
01:00 บาเฮีย (เยาวชน) 1-2 อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน)
01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 0-1 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน)
01:00 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 0-1 วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน)
01:00 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 1-1 เซาเปาโล(เยาวชน)
01:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 5-1 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน)
Mexico Youth U20
21:00 โตลูกา(ยู 20) 0-0 เกเรตาโร่ (ยู20)
22:59 ซานโตส ลากูน่า ยู20 0-2 ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)
Paraguayan Division 2
21:00 รูบิโอ นู อะซุนซิออง 1-1 12 de Octubre
01:30 Guay Leena 0-0 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี.
01:45 ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส 0-5 เรซิสเตนเซียเอสซี
01:45 อติรา เอฟซี 3-1 3 de Febrero
01:45 RI 3 Corrales CF 2-3 เจนเออะแร็ล กาบาเยโร่
02:00 2 เด มาโย 2-0 Deportivo Caaguazu
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
21:30 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 3-0 มลาด้า โบเลสลาฟ
00:00 เทปลิเซ่ 1-5 สลาเวีย ปราก
สโลวาเกีย คัพ
22:00 FK Siroke 2-5 OFK Sarisske Michalany
22:00 Slavoj Spiska Bela 0-2 โอเดว่า ลิปานี่
22:00 TJ Druzstevnik Cecejovce 2-6 MFK Tahanovce
22:00 Tj Hornad Zdana 4-2 คานา
22:00 Start Hrabusice 5-0 Velka Lomnica
22:00 TJ Tatran Lubica 0-4 MFK Stara Lubovna
22:30 FC Pivovar Saris VS 2-1 Gerlachov
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:00 ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่ 1-0 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย
01:15 ดินาโม บูคาเรสต์ 0-2 ซีเอส คราอิโอว่า
อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
22:00 แรมปรา จูเนียร์ 0-1 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ
01:00 บอสตัน ริเวอร์ 0-0 ซีเอ ริเวอร์เพลท
01:00 ดานูบิโอ เอฟซี 1-2 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
01:00 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 5-1 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์
Ecuador Reserve League
22:00 อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่(สำรอง) 0-1 Guayaquil City Reserves
Austria Amateur cup
22:00 ASKO Schiefling/ASKO St Egyden 0-5 St Jakob/Rosental
22:00 SC Globasnitz 3-2 Ruckersdorf
ออสเตรีย คัพ
22:15 อัลเลอไฮเลเกน 1-9 ราปิด เวียนนา
22:59 เอสซี ชวาส 1-3 คัพเฟ่นเบิร์ก
Finland - Kakkonen Lohko
22:30 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด 1-1 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค
Peru Reserves League
22:30 ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ(สำรอง) 1-0 สปอร์ต บอยส์(สำรอง)
22:59 Molinos El Pirata Reserves 0-2 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(สำรอง)
01:00 Alianza Universidad Reserves 2-1 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล (สำรอง)
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
22:45 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 3-1 เอฟซี ดูนาฟ รูส
01:00 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 0-0 เลฟสกี้ โซเฟีย
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 เอสเค บรานน์ 2-1 สตาเบ็ค
01:00 โมลด์ 2-1 ชาร์ปบอร์ก 08
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
22:59 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 4-1 ฮามคาม
22:59 รัวฟอส 4-2 เอฟเค เจิร์ฟ
22:59 ซองน์ดาล 5-2 ทรอมส์ดาเลน
22:59 เนสท์ โซตรา 2-1 โนท็อดเด้น เอฟเค
22:59 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 2-0 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
22:59 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 2-4 อาเลซุนด์ เอฟเค
22:59 สตรอมเมน 1-1 สคีด ออสโล
01:00 ซานเดฟยอร์ด 1-0 คองสวิงเกอร์
Norway 2.Liga
22:59 อัสเคอร์ 2-2 ไมจอลเนอร์
22:59 เฟรม ลาวิค 3-0 แบรัมเอสเค
Serbian Superliga
22:59 อินดิจา 0-1 ปาร์ติซาน เบลเกรด
01:00 ราสนิกีร์ ไนร์ 3-0 โปรเลเตร์ โนวี ซาด
สโลวีเนีย ลิกา 1
22:59 เอ็นเค มูรา 05 4-3 ASK Bravo Publikum
01:10 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 4-2 ดอมซาเล่
ชิลี คัพ
22:59 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 0-3 โคโล โคโล่
02:00 นูเบลนเซ่ 1-1 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
05:30 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า เลื่อน ซานติเอโก มอร์นิ่ง
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
22:59 ฟีลเคียร์ 3-0 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์
00:00 เคเอ อคูเรย์รี่ 1-1 อัคราเนส
02:15 เคอาร์ เรย์ยาวิค 2-2 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์
02:15 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 2-2 วาลูร์ เรย์ยาวิค
Estonia Esi Liiga
22:59 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 0-2 ทาร์ตู เจเค มัก 2
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
23:15 เดป.ซาน มาร์ติน 2-1 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่
01:30 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ 1-1 สปอร์ต บอยส์
03:30 Alianza Universidad 2-1 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล
04:00 ปิราต้า เอฟซี 0-1 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส
Ecuador Campeonato Serie B
23:30 CDS Santa Rita 2-1 ซีดี เปอร์โต กีโต
Bulgaria B PFG
23:30 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 2-2 โบเตฟ กาเลโบโว่
USA National Premier Soccer League
23:55 ดีทรอยต์ ซิตี้ 2-2 SC Cleveland
05:00 New York universe B team 3-1 บอลทิมอร์(สหรัฐฯ)
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
00:00 ไอร์แลนด์(ยู 19) 2-1 สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19)
00:00 ฝรั่งเศส(ยู 19) 1-0 นอร์เวย์(ยู 19)
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
00:00 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 0-0 ซานโตส เด กัวปิเลส
02:30 เอดี กรีเชีย 1-0 ADR Jicaral
03:00 กัวดาลูเป เอฟซี 1-1 อลาจูเรนเซ่
05:00 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 2-0 ลิมอน เอฟซี
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
00:00 โตลูก้า 0-2 กัวเรตาโร่ เอฟซี
06:45 ซานโตส ลากูน่า 3-0 ชีวาส กัวดาลาจาร่า
North and Central American Olympics Qualifiers
00:00 คอสตาริกา ยู23 0-2 กัวเตมาลา ยู23
01:00 เซนต์ ลูเซีย ยู 23 4-0 แอนติกาและบาร์บูดา ยู 23
03:30 เปอร์โต ริโก ยู 23 1-2 Dominican Republic U23
04:15 เอลซัลวาดอร์ ยู 23 2-0 ปานามา ยู23
04:30 บาร์เบโดส ยู 23 5-0 US Virgin Islands U23
06:30 เซนต์ คิตส์และเนวิส ยู 23 1-1 จาไมก้า ยู23
07:00 ฮอนดูรัส ยู23 3-0 นิการากัว (ยู 23)
พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
00:00 เอฟเค ซาราเยโว 1-0 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์
01:30 สโลโบดา 2-1 รัดนิก บิเยลจิน่า
Brazil women's League
00:00 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) 1-0 ฟลาเมงโก/อาร์เจ(ญ)
01:00 Minas ICESP DF (w) 1-0 คินเดอร์มาน (ญ)
01:00 ปอนเต้เปรต้า (ญ) 3-2 ไอรานดูบา (ญ)
USA Women Premier League
00:00 Pensacola (w) 3-3 Utah Royals Reserves (W)
06:00 Calgary Foothills (w) 0-1 ลอสแองเจลิส โซล (ญ)
Israel Ligat Leumit Toto Cup
00:30 มัคคาบี้ ไฮฟา 0-1 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
00:45 เอฟเค วิเท็บส์ค 1-1 ตอร์ปิโด มินส์ค
Egyptian Premier League
01:00 เอล กัวน่า 2-2 ซามาเล็ค
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
01:00 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 2-0 อิสทรา 1961 พูลา
Argentina Santa Fe Cup
01:00 เบน เฮอร์ ราฟาเอลา 0-1 เซ็นทรัล คอร์โดบา
Peru B League
01:00 แอทเลติโก้ กรัว 3-2 ลอส เคมาเนส
01:00 ซานโตส เอฟซี ลิมา 2-0 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส
03:00 เซียนเซียโน่ 3-0 วิกตอเรีย สพอร์ท
03:30 คลับ เดปอร์ตีโบ สปอร์ โลเรโต้ 2-2 ยูเนียน ฮัวอเรล
Brazil Serie D
01:00 อีซี จากุยเพนเซ่ 1-0 ฟลอเรสต้า ซีอี
Brazil L
01:00 Perolas Negras 2-1 ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ
Uruguay Segunda
01:00 ซีเอ แอตเทนาส 0-1 วิลล่า เอสปาโนลา
01:00 ไอเอ ซูด อเมริกา 0-2 CS Cerrito
Brazil Campeonato Paulista Youth
01:00 กอยตาคาซ เอฟซี (ยู 20) 0-1 อาเมริคาโน อาร์เจ (ยู 20)
01:30 ซิเอร่า(เยาวชน) 7-0 มาชารังกัวเป(ยู 20)
Brazil Paulista Women
01:00 พัลไมรัสเอสพี (ญ) 5-1 ชาเปโคเอนเซ่ (ญ)
Columbia women
01:30 Atletico Nacional Medellin Women 2-0 Paradise (w)
02:00 Millonarios (w) 1-0 Fortaleza FC (w)
03:00 Cucuta Deportivo (w) 0-1 Junior Women
Colombia U20 League
01:30 ลิเบอร์ตาด (ยู 20) 1-3 Llaneros U20
02:00 อัตเลติโก บูคารามังก้า (ยู 20) 1-1 Tolima Real U20
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
02:00 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ 1-1 เจนเออะแร็ล ดิแอซ
04:30 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 2-2 โซล เดอ อเมริกา
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 นาซิอองนาล โปโตซี เลื่อน บลูมมิ่ง
02:00 เดอะ สตรองเกสต์ 1-1 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
04:15 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 3-2 โบลิวาร์
06:30 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร เลื่อน รีล โปโตซี่
Ecuador Copa Pilsener A
02:00 มาชัค รูนา 5-1 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)
04:15 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 2-2 กวายากิล ซิตี้
Brasileiro, Serie C
02:00 คอนฟิแองก้า 3-1 อิมเพอราทิช
03:00 ลูเวอร์เดนเซ่ 0-0 ทอมเบนเซ่
04:00 เนาติโก (พีอี) 1-0 เทรเซ่ พาไรบา
BRA D4
02:00 บัสควอ เอฟซี 4-0 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ
Colombia Copa Mustang B
02:00 Expreso Rojo 2-0 คอร์ตูลัว
03:00 Depor Aguablanca 0-1 โบโกตา เอฟซี
03:30 เรอัล ซานตานเดร์ 2-0 Universitario de Popayan
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
02:15 เฟรม เรย์จาวิค 1-2 เคฟลาวิค
Canadian Premier League
02:30 Cavalry FC 1-0 ยอร์ก 9 เอฟซี
Chile Tercera
02:30 ดี.คอนเซ็ป 0-0 Deportes Union Companias
Chile Primera D
02:30 General VelAsquez 4-1 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล
02:45 Independiente de Cauquenes 2-1 เอซี โคลีนา
CONCACAF Women Under-20
03:00 กูยาน่า (ญ) ยู 20 3-1 ซูรินาเม (ญ) ยู 20
03:30 กรานาดา (ญ) ยู 20 3-0 แองกวิลลา (ญ) ยู 20
05:30 แอนติกาและบาร์บูดา ( ญ ) ยู 20 1-5 เบอร์มิวดา (ญ) ยู 20
06:00 เซนต์คิตส์และเนวิส ( ญ ) ยู 20 4-0 เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ (ญ) ยู 20
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
03:10 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 2-0 ดีซี ยูไนเต็ด
05:00 เอฟซี ซินซินเนติ 0-2 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:30 ออร์แลนโด ซิตี้ 0-1 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส
08:50 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 1-2 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
Argentinian Cup
03:10 ราซิ่ง คลับ 0-0 โบค่า ยูนิดอส
Guatemala Liga Nacional
03:30 กัวสตาโตยา 4-1 แอนติกา จีเอฟซี
Colombia Copa Mustang A
03:45 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 2-2 อากีลาส โดราดาส
05:00 มิลเลียนนาริออส 1-0 อ็องเซ่ กัลดาส
05:45 ปาตริโอตาสเอฟซี 2-0 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
07:45 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 0-0 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า
USA Womens Professional Soccer League
05:00 ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) 2-1 นอร์ท แคโรไลนา (ญ)
Copa Premier Centroamericana
07:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 3-0 อาราเบ้ ยูนิโด้