บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดบอลสเต็ป
DOOBALL24

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 01-10-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป LASK ลินซ์
รอง 0.25 (UEFA EL 02:00)
แอสตัน วิลล่า
ต่อ 0.5/1 (ENG LC 01:00)
อโปเอล นิโคเซีย
รอง 0.25 (UEFA EL 00:00)
เคไอ คลากสวิก
รอง 1 ลูก (UEFA EL 01:30)
เลช พอซนาน
รอง 0.25 (UEFA EL 00:00)
แอธเลติก บิลเบา
ต่อ 0.5/1 (SPA D1 00:00)
เอซี มิลาน
ต่อ 0.5/1 (UEFA EL 02:00)
ดินาโม เบรสต์
รอง 0.5 (UEFA EL 01:00)
เซบีย่า
สูง 2.5/3 (SPA D1 00:00)
เต็ง เคไอ คลากสวิก
รอง 1 ลูก (UEFA EL 01:30)
แอสตัน วิลล่า
ต่อ 0.5/1 (ENG LC 01:00)
แอธเลติก บิลเบา
ต่อ 0.5/1 (SPA D1 00:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 01-10-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง อโปเอล นิโคเซีย
รอง 0.25 (UEFA EL 00:00)
มัลโม่
รอง 0.5 (UEFA EL 00:00)
มัคคาบี้ ไฮฟา
รอง 2 ลูก (UEFA EL 02:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
72782
คนเลว ที่รักเธอมากทีสุด 29 22/2/5 75.5 WDWlwwWWWW แอสตัน วิลล่า
2
59626
Anat Paungjampee 29 20/3/6 71 WWLWLWWDWW -
3
40047
Sanya Pholyiam 30 21/1/8 66 lDWWWwWLWW -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
34331
P_ Pattapong 2/23 15 (23) 600.00
wLWLW
WLWLL
LLWLL
กรานาดา ซีเอฟ
โดโกเรต์ส รัซกราด
คาราบัค
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
เออีเค เอเธนส์
2
47674
Caninnaat Prachapinya 5/28 15 (28) 595.83
WWlWW
LLLLL
WWWWW
-
-
-
-
-
3
65648
ดูริ สี่หก 2/30 15 (30) 562.50
WWWLL
LWWLL
WWWLL
-
-
-
-
-
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] Europa League
  02:00 สเปอร์ส สเปอร์ส VS Maccabi Haifa Maccabi Haifa  
[วิเคราะห์บอล] LaLiga
  00:00 แอธเลติก บิลเบา แอธเลติก บิลเบา VS Cadiz Cadiz  
  00:00 เซบีญ่า เซบีญ่า VS เลบานเต เลบานเต  
  02:30 เซลตา บีโก เซลตา บีโก VS บาร์เซโลน่า บาร์เซโลน่า  
[วิเคราะห์บอล] แคปปิตัลวัน คัพ
  23:30 เบรนท์ฟอร์ด เบรนท์ฟอร์ด VS ฟูแล่ม ฟูแล่ม  
  01:00 แอสตัน วิลลา แอสตัน วิลลา VS สโต๊ค ซิตี สโต๊ค ซิตี  
  01:45 ลิเวอร์พูล ลิเวอร์พูล VS อาร์เซนอล อาร์เซนอล  
download iOS app
one2ball Android app
DOOBALL24

ข่าวฟุตบอล

download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

DOOBALL24
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันพฤหัสบดีที่ 1 ตุลาคม 2563
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
22:30 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ คูพีเอส 1.5 - 10 รองคูพีเอส $$$
00:00 สโลวาน ลิเบอเรช อโปเอล นิโคเซีย ปป - 5 รองอโปเอล นิโคเซีย $$$
00:00 อารารัต เซอร์เวน่า ซเวซด้า 1.5 ต่อเซอร์เวน่า ซเวซด้า $$$$
00:00 ดินาโม ซาเกร็บ เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 2.5/3 ต่อดินาโม ซาเกร็บ $$$$
00:00 ชาเลอร์รัว เลช พอซนาน ปป - 10 รองเลช พอซนาน $$$
00:00 มัลโม่ เอฟเอฟ กรานาดา ซีเอฟ 0.5 - 5 รองมัลโม่ เอฟเอฟ $$$
00:00 โรเซนบอร์ก พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 0.5/1 - 5 รองโรเซนบอร์ก $$$
00:30 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 0.5 - 10 รองฮาโปเอล เบียร์ เชว่า $$$$
01:00 ดินาโม เบรสต์ โดโกเรต์ส รัซกราด 0.5 ต่อ โดโกเรต์ส รัซกราด $$$
01:00 เอฟเค ซาราเยโว เซลติก 1.5 - 10 รองเอฟเค ซาราเยโว $$$
01:00 สตองดาร์ด ลีแอช แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 1 - 10 ต่อสตองดาร์ด ลีแอช $$$
01:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน ริเยก้า 0.5/1 - 10 ต่อเอฟซี โคเปนเฮเกน $$$
01:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ คาราบัค 0.5 - 10 ต่อลีเกีย วอร์ซอว์ $$$
01:30 ยัง บอยส์ เอสเค ติรานา 2/2.5 - 5 รองเอสเค ติรานา $$$
01:30 บาเซิ่ล ซีเอสเคเอ โซเฟีย 1 - 10 ต่อบาเซิ่ล $$$$
01:30 ดันดาล์ค เคไอ แคร๊กสวิก 1 - 5 รองเคไอ แคร๊กสวิก $$$
01:45 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส กาลาตาซาราย 0.5 - 10 รองกาลาตาซาราย $$$
01:45 เออีเค เอเธนส์ โวล์ฟสบวร์ก 0.5 - 10 รองเออีเค เอเธนส์ $$$
02:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ มัคคาบี้ ไฮฟา 2 - 10 รองมัคคาบี้ ไฮฟา $$$
02:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน แอลเอเอสเค ลินซ์ ปป รอง แอลเอเอสเค ลินซ์ $$$
02:00 ริโอ อาฟ เอซี มิลาน 0.5/1 ต่อเอซี มิลาน $$$$
อังกฤษ ลีกคัพ
23:30 เบรนท์ฟอร์ด ฟูแล่ม ปป - 5 รองฟูแล่ม $$$
01:00 แอสตัน วิลล่า สโต๊ค ซิตี้ 0.5/1 ต่อแอสตัน วิลล่า $$$$
01:45 ลิเวอร์พูล อาร์เซน่อล 0.5 ต่อลิเวอร์พูล $$$
ลาลีกา สเปน
00:00 แอธเลติก บิลเบา คาดิส 0.5/1 ต่อแอธเลติก บิลเบา $$$
00:00 เซบีย่า เลบานเต้ 1/1.5 - 5 รองเลบานเต้ $$$
02:30 เซลต้า บีโก้ บาร์เซโลน่า 1 รองเซลต้า บีโก้ $$$
โคปา ลิเบอตาดอเรส
05:00 โอลิมเปีย อาซันซิออง ซานโตส ปป รองซานโตส $$$
07:00 คลับ อัตเลตีโก ติเกร กัวรานี อาซุนซิยง เสมอ รองคลับ อัตเลตีโก ติเกร $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันพุธที่ 30 กันยายน 2563
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Kazakhstan Division 1
12:00 คีแรนไชม์เคนท์ 1-2 มาคฮ์ทาเรล
16:00 ซิดยูชอร์ 8 2-2 เอฟเค อะตีราอู
17:30 อีกิบาสตัซ 0-0 อัลไต เอฟเค
17:30 เอฟเค อรีส 1-2 อัคโตเบ
Solomon Islands S League
12:00 Malaita Kingz 2-4 Real Kakamora
Mongolia National League Women
12:25 Khad (W) 2-1 Shine Yarmag (W)
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
14:00 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 1-1 ชางชุน ย่าไท่
14:00 ไนมองโกลซองยู เอฟซี 2-2 ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง
14:00 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด 1-2 หนันท่ง ฉื่อยัน
14:30 เสิ่นหยาง เออบาน 2-2 เหมยโชวเคอเจีย
18:35 ปักกิ่ง เหรินเฮอ 3-2 เฉิงตู ซินเฉิง
18:35 เจ้อเจียง กรีนทาวน์ 2-1 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1
14:00 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 1-1 แฮปปี้ วัลเล่ย์
Japan Emperors Cup
14:00 Fukuyama City FC 1-0 Commonscat Yamaguchi Prefecture FC
ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก
15:00 ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ) 3-1 ชานตง(ญ)
15:00 Hebei Yuandong Women 0-1 เจ้อเจียง(ญ)
15:00 เหอหนาน ฮุยซาง (ญ) 1-1 Guangdong Meizhou Huijun (w)
Mongolia First League
15:00 BCH Lions 8-2 Deren II
Australia Gold Coast Premier League
15:15 บรอดบีชยูไนเต็ด 0-3 Surfers Paradise Blue
15:15 Robina City Metro 2-8 Surfers Paradise White
16:00 Southport Warriors 3-5 Tamborine Mountain Eagles
มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ
15:30 บางกอก เอฟซี 7-0 ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด
15:30 ฮิปโป 1-2 สี่แควเอฟซี
15:30 กาฬสินธุ์ 2-0 ชัยภูมิ ยูไนเต็ด
15:30 กำแพงเพชร 5-0 Institute of Technology Ayothaya
15:30 กันทรารมย์ ยูไนเต็ด 1-3 ขอนแก่น เอฟซี
15:30 ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี 1-1 ศรีสะเกษ เอฟซี
15:30 กระบี่ เอฟซี 7-2 สมุทรสงคราม เอฟซี
15:30 เมืองกาญจน์ยูไนเต็ด 7-0 Aidin Sport Thailand FC
15:30 นครราชสีมา เอฟซี 2-2 ลำพูน วอร์ริเออร์
15:30 หนองบัวลําภู 6-0 น้ำพอง ยูไนเต็ด
15:30 Pakchong City FC 3-0 Bang Khun Thin United FC
15:30 สุราษฎร์ธานี ซิตี้ 1-1 สงขลา เอฟซี
15:30 สุวรรณภูมิยูไนเต็ด 6-0 BSB Pakkret City FC
15:30 อุบลคิดส์ ซิตี้ 2-2 กระนวน
15:30 Udon United 4-3 พิษณุโลก เอฟซี
15:30 วัดโบสถ์ เอฟซี 3-0 สยาม เอฟซี
15:30 ซิง อุบล เอฟซี 2-3 Don Mueang Police Station FC
17:00 ราชประชา เอฟซี 2-0 JT FC
18:00 กรมศุลกากร เอฟซี 0-0 อุทัยธานี เอฟซี
18:00 นนทบุรี เอฟซี 8-1 Pro Kick United
19:00 นครปฐม เอฟซี 2-2 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี
Vietnam First Division
15:30 ดั๊ก ลั๊ก 0-1 บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี
15:30 เทย์นินห์ 2-1 ด่องตัมลองอัน
15:30 Huda Hue 0-1 บิ่ญ เฟือก
15:30 เกิ่น เทอ เอฟซี 2-1 แอง แยง
15:30 ฟ๋อเฮียนเอฟซี 0-1 บินห์ดินห์
15:30 ซานนา คานห์ ฮัว 3-0 ด่งท้าป
ยูธคัพ อิตาลี
16:00 เลกเซ (ยู 19) 1-2 โครโตเน่ (เยาวชน)
19:00 เวโรน่า (ยู19) 2-2 ชิตตาเดลล่า(เยาวชน)
20:00 มอนซา (ยู 19) 1-1 เอซี มิลาน(U19)
20:00 นาโปลี(ยู 19) 1-3 ลาซิโอ(เยาวชน)
20:00 ซามพ์โดเรีย(ยู19) 1-1 โตริโน่ (ยู 19)
20:00 โบโลญญ่า(เยาวชน) 3-3 วิเซนซา ยู 19
Myanmar National League
16:00 ยะไข่ยูไนเต็ด 1-3 เซาเทิร์น เมียนมา
16:00 Ispe FC 1-6 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด
Bhutan Thimphu League
16:00 พาโรยูไนเต็ด 4-0 พาโร ยูไนเต็ด
Kazakhstan Division 2
16:00 Okzhetpes Kokshetau Reserves 3-1 FC Ruzayevka
Queensland U20 League
16:00 Southside Eagles U20 0-2 Ipswich Knights U20
17:15 บริสเบน รอร์ (ยู 20) 6-1 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด (ยู 20)
Northern NSW U20 League
16:30 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) 1-1 แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20)
16:30 ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) 1-0 เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส (ยู 20)
กระชับมิตร (สโมสร)
16:30 เซลต้า บีโก้ บี 2-2 Arenteiro
16:35 กรานาดา ซีเอฟ 1-1 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
18:00 Voshod Kherson (W) 0-1 Zhilstroy Kharkov 2 (w)
19:00 แซงต์ กิลลุส 2-0 ออสเทนเด้
22:59 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 5-0 ซีเอสดี อาร์ซัว
22:59 CD Rota 0-3 เฆเรซ เดปอร์ติโว
00:00 Mariebo IK (w) 0-5 วิทสโจ จีไอเค (ญ)
00:00 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ 3-0 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา
00:00 เจดี โซโมร์รอสโตร 3-0 บาราคแอลโด ซีเอฟ
00:00 อารันดิน่า 1-0 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้
00:30 เอฟซี วิลาฟรานกา 0-4 ซีเอฟ บาดาโลน่า
00:30 CS Puertollano 2-2 โตเลโด
00:50 UDC Txantrea KKE 2-3 เปน่า สปอร์ต
01:00 ซีดี เมียยาดาส 0-6 เมริดา
01:00 เอลเดนเซ่ 3-1 อัลบาเซเต้ 2
01:00 ดอน เบนิโต้ 2-1 คาเซเรโน่
01:00 ซีดี โตรเปโซน 6-1 EDM Santillana
01:00 เรเครติโบ อูเอลบา 2-0 บาดาโฮซ
01:30 Castilleja CF 0-2 โคเรีย ซีเอฟ
01:30 Muleno CF 1-2 เรอัล มูร์เซีย
01:45 Ballyclare Comrades 3-4 เกล็นนาโวน ลูร์กัน
02:15 Atletico Estacion 0-4 อัลฮัวริโน
TAS Premier League
16:30 โฮบาร์ต ใต้ 5-2 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
17:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 1-1 สากัน โตสู
17:00 วิสเซล โกเบ 1-0 นาโกย่า แกรมปัส เอต
17:30 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0-1 เอฟซี โตเกียว
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
17:00 รีโนฟา ยามากูชิ 3-0 จูบิโล อิวาตะ
17:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0-0 โตเกียวเวอร์ดี้
17:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0-0 เกียวโต แซงก้า
17:00 เอฟซี เรียวเคียว 0-1 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า 2-1 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00 มาชิดา เซลเวีย 1-1 กิระวันสึ คิตะคิวชู
17:00 วี-วาเรน นากาซากิ 0-1 โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00 ฟาเจียโน โอคายามา 0-1 เอฮิเมะเอฟซี
17:00 อวิสปา ฟูกูโอกะ 1-0 โทชิกิ เอสซี
17:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 0-1 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
17:00 เธสปา คูซัทสึ 1-4 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
Poland Division 2
17:00 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 1-1 มอเตรอ รูบิน
20:00 การ์บาเนียกราโกล 2-2 บิโตเวีย บิโตฟ
20:30 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 1-0 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
21:00 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 0-5 สเตล รุสซ์โซว
22:59 โปกอน ซีดล์เซ 4-2 เลช พอซนาน 2
22:59 KP Calisia Kalisz 0-3 วิกรี่ ซูวอลกี้
22:59 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 1-3 จีเคเอส คาโตวีตเซ
รัสเซีย คัพ
17:00 โรดิน่ามอสควา 3-0 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์
17:00 ซแวซด้า เออคุตสค์ 0-0 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด
20:00 วอลกา อูลยานอฟสค์ 2-4 เวเลส
20:00 มาชูค- เคเอ็มวี 1-0 ดินาโม บรีอันสค์
21:00 ซัลยุต 0-3 เทคสติลชิค อีวาโนโว
22:59 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 1-3 เอสเคเอ คาบารอฟกี้
23:10 สตาฟโรพอล-2009 1-4 ครีลย่า โซเวียตอฟ
Czech Republic U19 League
17:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) 3-0 เบอโน่ (ยู 19)
18:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) 1-2 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
18:15 บานิค ออสตราว่า (ยู 19) 4-1 สลาเวีย ปราก (ยู 19)
Tajikistan Vysshaya Liga
17:30 FC Khatlon 0-0 Lokomotiv Pamir
17:30 CSKA Pamir Dushanbe 3-1 ดูชานเบ-83
17:30 Regar-TadAZ Tursunzoda 1-2 เอฟเค คูจานด์
17:55 FC Kuktosh 1-1 อิสทิโล ดูชานบี
National Primera Division Western Australia
18:00 สตีรลิง ไลออนส์ 5-0 ซูเบียโก เอเอฟซี
Ukraine Cup
18:00 เฮอร์กี้-สปอร์ท 3-3 ดนีปรอ-1
19:00 FC Victoria Mykolaivka 1-3 เอฟซี มาริอูพอล
19:00 Polissya Zhytomyr 1-2 เอฟซี มินาจ
19:00 เวเลซ 2-2 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย
20:00 FK Epitsentr Dunayivtsi 1-2 Ahrobiznes TSK Romny
20:00 ครีฟบาส 0-1 นีว่า วินนีตเซีย
21:00 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 2-1 รุกห์ วินนีกี้
21:00 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 2-0 เอฟซี ลวีฟ
21:30 ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 0-1 โคลอส โคซาลิฟก้า
Womens Norway Cupen
18:00 โฟรย่า (ญ) 3-1 เมดกิลา (ญ)
20:30 อซานฟอทบอล (ญ) 1-2 Honefoss (w)
22:59 Ovrevoll Hosle(W) 2-3 อมาโซน กริมต้า (ญ)
01:00 Grei (w) 1-2 KIL/Hemne (w)
Georgia Division
18:00 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 1-0 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
18:00 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ เลื่อน ซลูตัสค์
Uzbekistan Division 1
18:15 ชูตัน กูซาร์ 7-1 ซามิน
โคปา อิตาเลีย คัพ
19:00 เรจจิน่า 1-0 เตราโม่
20:00 เครโมเนเซ่ 4-0 อาเรสโซ่
20:00 โคเซนซ่า 1914 0-0 อาเลซซานเดรีย
20:00 ชิตตาเดลล่า 3-1 โนวาร่า
20:00 โฟรซิโนเน่ 1-3 ปาโดวา
20:00 ปิซ่า 2-0 ยูเว่ สตาเบีย
20:30 เปสคารา 1-1 ซาน นิโคโล
21:00 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 2-1 อัลบิโนเลฟเฟ่
22:00 วิเชนซ่า 1-1 โปร ปาเทรีย
22:00 เอ็มโปลี 2-1 เรนาเต้ เอซี
22:00 อัสโคลี่ 1-4 เปรูจา
22:59 เอซี เวนิช 2-0 คาร์ราเรเซ่
22:59 เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี 1-1 เอซี โมโนโปลี
22:59 เลชเช่ 2-0 เฟอรัลพิซาโล
22:59 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 3-0 Casarano
22:59 ซาแลร์นิตาน่า 3-0 ซุดติโรล อัลโต้
22:59 คิเอโว่ 1-1 คาตันซาโร่
01:00 เบรสชา 0-0 ทราปานี่
02:00 สปอล 0-0 บารี
Uzbekistan Professional Football League
19:00 เมตาลุค เบคาเบด 1-1 อันดิแจน แทชเค้นท์
England U23 1.Liga
19:00 ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) 2-3 โคเวนทรีซิตี้(ยู 23)
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
19:15 ชีรัค เลื่อน เอฟซี ลอริ
19:15 ชีรัค เลื่อน เอฟซี ลอริ
Holland Reserve League
19:30 วิลเล็ม 2 (สำรอง) 0-0 เดอ กราฟสคัป (สำรอง)
22:00 จอน เอฟซี ซโวลล์ (สำรอง) 0-0 เอสบีวี เอ็กเซลซิเออร์(สำรอง)
สโลวาเกีย คัพ
20:00 Kysucke Nove Mesto 4-5 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า
20:00 PFK Piestany 0-7 ดูนาจสก้า สเตรด้า
20:30 Druzstevnik Radimov 1-2 เทรนซิน
20:30 Oravske Vesele 1-1 เอ็มเอสเค ซิลิน่า
Germany Regionalliga
20:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 1-1 เอสเอสวีอูล์ม 1846
23:30 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 0-5 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)
Norway 2.Liga
20:00 เลวานเจอร์ เอฟเค 2-1 โซต้า
เบลารุส คัพ
20:00 เอฟซี สโลนิม 2017 1-3 เนเมน กร็อดโน่
Cyprus 2 Division
20:00 Ahironas Liopetriou 1-1 Onisilos Sotiras
20:00 อัลกิ โอโรกลินี 0-3 Agia Napa
20:00 โอโมเนีย อราดิปปู 0-0 PAEEK Keryneias
20:00 Omonia Psevda 1-2 อาริส ลิมาสซอล
20:00 Thoi Lakatamias 0-0 Akritas Chloraka
20:00 Xylotympou 0-0 Dignis Yepsonas
20:00 AE Zakakiou 2-0 Digenis Morphou
22:00 โอแทลลอส อเทียนัว 2-1 อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย
SVK U19 A
20:00 เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) 3-2 เอฟซี นิตร้า(ยู 19)
Kosovo Superliga
20:00 KF Llapi 1-3 KF Ballkani
20:00 เคเอฟ เทรปคา 89 1-0 พริสตีนา
20:00 เดริต้า จิลาน 3-1 KF Besa Pec
Greece Amateur Cup
20:00 AE Peristeriou 0-1 AONF Attalos
20:00 Apollon Halandriou 2-0 Papagos
20:00 Giziakos 7-8 Kalamaki
20:00 Lykovrysi 2-1 AO Vrillisia
20:00 AO Chaidari FC 0-0 AO Byron
20:00 Trahones 4-1 Imitos
20:00 AO Terpsitheas 6-2 Aris Holargou
สาธารณรัฐเช็ก คัพ
20:00 สปาร์ตาปราก 2-0 บลานส์โค
20:30 FK Chlumec N.C 1-3 เทปลิเซ่
20:30 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 0-3 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905
20:30 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 1-3 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม
20:30 สโลวัคโก้ เลื่อน เอสเค ปรอสเตียยอฟ
20:30 สโลวัคโก้ เลื่อน เอสเค ปรอสเตียยอฟ
Syrian Cup
20:00 อัล คารามาห์ 3-1 จาเบิลช
00:00 เทชริน เอสซี 1-1 อัล วาครา
Bulgaria U19
20:00 เชอร์โน มอร์ (ยู 19) 3-0 มอนตานา (ยู 19)
20:00 โลโคโมทีฟพล็อฟดิฟ (ยู 19) 0-2 เลฟสกี้ โซเฟีย(ยู 19)
20:00 Natsional Sofia U19 1-1 Vitosha U19
20:00 สลาเวีย โซเฟีย(ยู 19) 2-2 โบเตฟพล็อฟดิฟ(ยู 19)
20:00 ซีเอสเคเอ โซเฟีย(ยู 19) 0-0 ลูโดโกเร็ทส์ รัซกราด (ยู 19)
20:00 Sokol Markovo U19 3-1 Hebar 1918 Pazardzhik U19
BRA RJYH
20:00 วาสโก ( เยาวชน) 3-2 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน)
Croatia Cup
20:30 เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค 6-0 เอ็นเค วิโนกราดาร์
Sweden Cupen
20:30 โบเดน บีเค 0-3 วาสเทราส เอสเค เอฟเค
21:00 บีเคฟอร์เวิร์ด 0-3 อโครโพลิส ไอเอฟ
21:00 ไอเค กัวติออส 1-0 ลุงสกิล
21:30 อันเจเรด บีเค 1-3 ฮัคเค่น
21:30 BK Astrio 0-9 ฟัลเค่นเบิร์ก
23:30 อัสซีริสก้า บีเค 0-5 มอลล์บี้ เอไอเอฟ
23:30 เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล 1-1 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
23:30 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 0-0 วาลเบิร์ก เอฟซี
23:30 ไอเอส ฮาลเมีย 0-3 เฮลซิงบอร์ก
23:30 แลนด์สโครน่า 1-0 ออสเตอร์ ไอเอฟ
23:30 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 2-0 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ
23:30 สเตนังซันส์ ไอเอฟ 0-3 เอล์ฟส์บอร์ก
23:30 เทบีย์ไอเอส 0-2 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า
23:30 ทอร์น ไอเอฟ 1-1 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
Montenegro Prva Crnogorska Liga
20:30 โอเอฟเคเปโตรวัค 0-1 Jezero Plav
21:00 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 2-0 เอฟเครูดาร์
22:00 โอเอฟเค พอดโกริก้า 1-0 เอฟเคเซต้า
22:59 เอฟเค พ๊อดโกริซา 1-1 Decic Tuzi
00:00 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 1-0 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด
เอสโตเนีย คัพ
20:30 Team Helm Jk 1-2 ทรานส์ นาร์ว่า
22:59 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 11-0 Saku JK
22:59 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 14-0 Tallinna Pocarr
23:30 Tallinna FC Ararat TTU 2-0 Vandra JK Vaprus
Slovakia 3.Liga
20:30 Cadca 3-0 SKM Liptovsky Hradok
20:30 เอ็มเอฟเค โลโคโมติว่า สโวเลน 0-2 ริมาฟสก้า โซโบต้า
20:30 MFK Zarnovica 1-4 Jednota Banova
21:00 SK Bahon 4-1 MFK Rusovce
Hungary Womens Division 1 League
20:30 Szetomeharry (w) 0-1 Astra Hungary Women
21:30 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) 0-0 Viktoria FC Szombathely Women
Croatia 2.HNL
20:30 NK Orijent Rijeka 2-1 ดีนาโมซาเกร็บ 2
20:30 รูเดส 2-4 Radnik Sesvete
20:30 เอ็นเค ดูโกพอลเจ 4-1 เมดิมัวร์เย่
20:30 ดราโกโวลแยค 1-1 เอ็นเค โอปาติยา
20:30 NK Dubrava Zagreb 2-2 Bijelo Brdo
20:30 เอ็นเค จูเน็ค 2-2 อินเตอร์ ซาเปรซิค
20:30 เอ็นเคโอซีเยค 2 1-0 Kustosija
Poland Division 4
20:30 Jutrzenka Giebultow 1-1 Orleta Radzyn Podlaski
21:00 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 2-1 ซาเกลบี้ ลูบิน บี
22:59 Ruch Wysokie Mazowieckie 3-3 โปโลเนีย วอร์ซอว์
Slovenia Cup Women
20:30 FC Kosice (W) 0-4 MSK Zilina (w)
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
20:40 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 2-0 อัล อาห์ลี
00:45 เพอร์เซโปลิส 2-0 ปัคตากอร์
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
20:45 จิสครา โดแมซลิซ 2-0 สปาร์ตาปราก 2
21:00 โซคอล ฮุสตัน 3-2 เอฟเค ไพรบราม บี
โปแลนด์ ลิกา 1
21:00 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 1-4 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์
22:59 โครบริ โกลกูฟว์ 1-1 โกลนิค เลชน่า
23:10 โคโรน่า คีลเซ่ 0-3 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า
23:30 ออดราออปอเล 1-0 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ
00:00 จีเคเอสเบลชาโตว์ 1-3 เอลเคเอสลอดซ์
00:00 ราดอมเมียร์ก ราดอม 0-2 เมียดิซ เลกนิก้า
00:00 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 2-1 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
21:00 อัล อาห์ลี 0-4 อัล อคาบา เอสซี
23:30 อัลซอลส์ 0-2 อัล ไฟซาลี
ชิลี พรีเมียร์ บี
21:00 ซีดี โคเปียโป เอสเอ 1-1 แรนเจอร์ส ทัลค่า
21:00 ซานหลุยส์ คิวโลต 2-0 เปอร์โต มอนต์
22:00 ซาน มาร์คอส 1-1 เดปอร์เตส วัลดิเวีย
23:30 โคเบรลัว 1-0 ดิปอรเต่ส เตมูโก
เปอร์เซีย คัพ
21:00 เอฟเค บูดัคโนส ปอดโกริก้า 1-2 เอฟเค เซลเยซนิการ์
21:00 FK Tekstilac 1-7 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์
21:00 Dizdarusa 0-3 เอฟเค เวเลซ
21:00 FK Gorazde 2-2 สโลโบดา
21:00 กอชค์ กาเบลา 0-1 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค
21:00 Klis Buturovic Polje 6-2 UNIS Vogosca
21:00 Rudar Prijedor 4-0 โอลิมปิก ซาราเยโว
21:00 เอฟเค สลาวิย่า 2-2 มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์
21:00 Sloboda Novi Grad 0-2 เอฟเคทุซลา ซิตี้
21:00 เอ็นเค ทราฟนิค 0-4 โบแรกซ์ บันจา ลูกา
21:00 Villeznevesigne 2-1 FK Igman Konjic
21:00 Zenica Fortuna 0-1 Rudar Kakanj
21:00 Zvijezda Gradacac 0-1 รัดนิก บิเยลจิน่า
21:00 เอฟเคสวิเจซด้า 2-1 เอฟเค โมดริกา
Estonia Teine Liiga
21:00 เรคเวเร เจเค ทาร์วาส 2-3 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2
Croatia 3.Division
21:00 เอ็นเค มักซีมีร์ 2-1 เอ็นเค วร์โบเวต
21:00 เอ็นเคสปลิต 4-0 NK Uskok
21:00 NK Zagora Unesic 1-0 NK Primorac Biograd
มอลตา พรีเมียร์ลีก
22:00 ทักเซน เรนโบว์เอฟซี 0-1 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า
22:00 ลิจา แอทเลติก 0-0 บีร์คีร์คารา เอฟซี
02:15 ฮัมรุน สปาร์ตันส์ 3-0 เซงลีอา แอทเลติค
02:15 วัลเล็ตตา เอฟซี 1-3 จีซีร่า ยูไนเต็ด
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
22:00 SV Linx 3-3 FV Lorrach-Brombach
23:40 เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น 0-0 SC Eltersdorf
00:00 FC Bruchsal 0-2 SGV ไฟร์เบิร์ก
00:00 เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 1-2 SV Oberachern
00:00 Goppinger SV 2-0 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
00:00 Neckarsulmer Sport-Union 2-1 ไฟร์เบิร์ก เอฟซี
00:00 ฟอร์ซไฮม์ 0-2 Rielasingen Arlen
00:25 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี 0-1 เอฟซี กูเทอร์สโลห์
00:30 SFL Bremerhaven 5-3 BTS Neustadt
00:30 OSC Bremerhaven 1-1 TuS Komet Arsten
01:00 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก 4-2 Arminia Hannover
Nicaragua Youth League
03:00 มานากัว(ยู 20) 4-0 เดปอร์ติโวโอโกตัล(ยู20)
04:00 จาลาปา(ยู 20) 5-1 CD Junior de Managua U20
05:00 ดิเรียนเกน (ยู20) 2-2 เรอัล มาดริซ เอฟซี (ยู20)
Chile Primera D
22:00 เอซี โคลีนา 3-2 ดี.คอนเซ็ป
04:00 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล 1-0 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด
Denmark Youth U19
22:00 ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) 0-1 เวเจิล (ยู 19)
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
22:30 วีพีเอส วาซ่า 1-3 ยาโร
22:30 ไมปา 0-3 เคทีพี ค็อตก้า
22:30 เอ็มพี มิคเคลลี่ 3-1 กนิสตัน เฮลซิงกิ
22:30 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 2-0 เคพีวี คอคคูล่า
22:30 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 1-1 มูซ่า
22:30 เอซี โอลู 1-1 เอซี คาจานิ
Ukrainian Premier League
22:30 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 4-1 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ
Iceland 4 Deild
22:30 ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ 0-1 เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์
01:30 ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ 7-1 Kormakur
ลัตเวีย คัพ
22:59 เอฟเค ออดา ริกา 0-8 ริกาสฟุทโบลา สโกลา
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
22:59 เบเนเวนโต้ 2-5 อินเตอร์ มิลาน
22:59 อูดิเนเซ่ 0-2 สเปเซีย
01:45 ลาซิโอ 1-4 อตาลันต้า
Norwegian Youth Tippeligaen
01:00 สเตรนฮาม ทีเอฟ(ยู 19) 5-1 Verdal U19
01:30 เรนเฮล์มไอเอล(ยู 19) 6-1 Orkla U19
01:30 เบ็ลเซิน (ยู 19) 0-2 Kolstad U19
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
22:59 วีบรอก 3-1 เวนด์ซีเซล
00:00 โคลดิ้ง 0-4 ซิลเคบอร์ก
00:00 เฮลซิงกอร์ 0-2 เฮอฟอล์จ โคเก้
สโลวาเกีย ลิกา 1
22:59 สโลวาน บราติสลาวา 2-0 เอฟเค เซนิก้า
Estonia Meistri Liiga
22:59 นอมเม่ เจเค คาลจู 0-0 ทูเลวิค วิจานดี่
Estonia Esi Liiga
22:59 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 0-2 วาปรัส ปาร์นู
Iceland Womens Premier League
22:59 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 2-1 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ)
22:59 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 2-1 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ)
Iceland 3 Deild
22:59 เรยเนียร ซานเกอร์ได 3-1 อัลฟ์ทาเนส
02:00 เควี เวสตูร์แบร์ 5-1 Tindastoll
03:00 ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ 1-1 เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์
03:00 Vaengir Jupiters 1-1 เอลลิดิ
Germany Landespokal
22:59 Germania Schoneiche 2-1 Strausberg
00:15 วอล์ดเกอเมส 2-4 FSV Fernwald
00:30 Rot-Weiss Frankfurt 1-5 Turk Gucu Friedberg
01:00 SF Friedrichsdorf 0-5 SV Zeilsheim
อังกฤษ ลีกคัพ
23:30 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 1-1 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
01:00 เบิร์นลี่ย์ 0-3 แมนเชสเตอร์ ซิตี้
01:45 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 0-3 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
01:45 เอฟเวอร์ตัน 4-1 เวสต์แฮมยูไนเต็ด
Austria Erste Division
23:30 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 4-0 คัพเฟ่นเบิร์ก
23:30 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 1-2 ราปิด เวียนนา (เยาวชน)
01:25 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 2-2 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
เดนมาร์ก(W) คัพ
23:30 Boldklubben AF 1893 (w) 1-10 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ)
00:00 โคลดิ้ง บี (ญ) 1-2 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ)
00:00 ซันดบี้บีเค(ญ) 1-3 Odense Q (w)
Austrian 3.Liga
23:30 เอสซี เบรเกนซ์ 2-1 ดอร์นบิร์น เอสวี
00:00 WSG Swarovski Tirol B 3-1 เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค
00:00 เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก 1-0 ยูเอสเค อานิฟ
00:30 SC Imst 3-2 เอสวีจี ไรชีเนา
French Championnat Amateur
00:00 อันเดรซัก 2-0 โมนาโก 2
01:00 Haguenau เลื่อน โบบิกนี เอ.ซี.
01:00 จูรา ซูด ฟุต 1-1 Saint-Priest
01:00 ตูลง 2-1 โอลิมปิก เดอ มาร์กเซย บี
01:00 Bourges 0-1 เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่
01:00 Haguenau เลื่อน โบบิกนี เอ.ซี.
ลาลีกา สเปน
00:00 ฮูเอสก้า 0-0 แอตเลติโก้ มาดริด
00:00 บียาร์เรอัล 3-1 อลาเบส
02:30 เออิบาร์ 0-1 เอลเช่
02:30 เรอัล มาดริด 1-0 เรอัล บายาโดลิด
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
00:00 อฌักซิโอ้ 1-0 ยูเอสแอล ดันเคอร์
00:00 อฌักซิโอ้ 1-0 ยูเอสแอล ดันเคอร์
00:00 อฌักซิโอ้ 1-0 ยูเอสแอล ดันเคอร์
Mauritania Division 2
00:00 ASC Etoile Commune Arafat 0-1 FC Souvara Riadh
02:55 เอฟซี เดวส์ 2-3 FC Oasis
ออสเตรีย คัพ
00:00 เอสซี ชวาส 1-3 เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์
00:00 เอสซี ชวาส 1-3 เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์
Faroe Islands Formuladeildin
00:15 ไวกิงเกอร์ โกตู 4-1 AB Argir
Finland Kolmonen
00:15 ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ 4-2 EuPa
Denmark Womans League Divison 2
00:30 Frederiksberg Boldklub (w) 1-1 Osterbro IF (w)
Switzerland 1.Liga Promotion
00:30 เอฟซี แบลค สทาร์ 0-0 เบลลินโซนา
00:30 สตาเด้ นยอนเนียส 1-1 อีเวอร์ดอน
สโลวีเนีย ลิกา 1
01:00 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 1-0 เอ็นดี กอริก้า
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่
01:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก 1-1 ไบรท์ตัน (ยู 21)
01:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก 1-1 ไบรท์ตัน (ยู 21)
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
01:00 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 3-3 สปอร์ติ้งคริสตัล
03:30 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 0-5 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
01:00 คัวริบก้า 1-0 ราจา เดอ เบนิ เมลลาล
01:00 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 1-2 เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า
01:00 เอ็มซีโอ อุจดา 2-2 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก
01:00 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 1-0 มาเกร็ฟ เท็ทวอน
01:00 วีแดด คาซาบลานก้า 4-1 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่
01:00 เอฟยูเอส ราบัท 3-1 เรพิด คลับ อวด เซม
อียิปต์ คัพ
01:00 เอล อาห์ลี 2-1 เอล เตราซานาห์
Brazil Youth
01:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) 0-2 เกรมิโอ้ (เยาวชน)
01:00 ซิเอร่า(เยาวชน) 3-0 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน)
01:00 ครูไซโร่ (เยาวชน) 0-1 บาเฮีย (เยาวชน)
01:00 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 2-0 ซานโตส(เยาวชน)
01:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 2-2 โกยาส(เยาวชน)
01:00 วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) 1-0 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน)
Brazil women's League
01:00 Minas ICESP DF (w) 1-4 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ)
01:00 เซาเปาโล/เอสพี (ญ) 1-0 ไอรานดูบา (ญ)
03:00 อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) 0-2 ซานโตส (ญ)
06:30 Cruzeiro MG (W) 1-0 ปอนเต้เปรต้า (ญ)
France Ligue 5
01:00 อิสทร์ 2-0 Rousset-Ste Victoire
Brazil L
01:00 กอนกาเลนส์ 1-1 เซา เปาโล อาร์เจ
01:00 Nova Cidade 2-3 โอลาเรีย
01:00 Serra Macaense 0-3 ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ
01:00 Serrano BA 0-3 ดูคูว์ เดอ คาเซียส์
Brazil Serie D
01:00 บรากันติโน พีเอ 3-1 ฟาส คลับ (สมัครเล่น)
01:00 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) 0-2 บันกู
01:30 กัวรานี่ ซีอี 1-0 แคมพิเนสเซ่ พีบี
01:45 อัลโต พีไอ 3-1 โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ
02:00 เฟรย์ ปัวลิสตาโน่ 3-0 Jacyoba AC
02:00 อปาเรซิเดนเซ จีโอ 1-1 โกยาเนีย
02:00 CEOV Operario 1-0 เรอัล โนโรสเต้
02:00 อินดิเพนเดนเต้ พีเอ 1-2 Ji-Parana FC
02:00 นาซิอองนาล PR 1-2 คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ)
02:00 ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ 1-0 Juventude MA
02:00 Sinop FC 1-2 ซานโตส มาคาปา
03:00 ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที 4-1 วิตอเรีย อีเอส
05:00 โกเอียเนเซีย จีโอ 2-3 อีซี อาเกีย เนกรา
05:00 อีตาบายานา 2-0 คอรูริเป้ เอไอ
05:30 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 1-0 แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี
06:30 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 0-0 คาสคาเวล พีอาร์
07:00 แกลเวซ เอซี 2-1 Vilhenense RO
07:15 Bare EC 1-0 Sao Raimundo/RR
Brazil Campeonato Paulista Youth
01:00 มาดูเดดา(เยาวชน) 1-0 อเมริกา-อาร์เจ(ยู 20)
01:00 โนว่า อีกูอาคุ (ยู 20) 2-0 บันกู (ยู 20)
01:00 เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) 3-3 แม็คเคย์ (ยู 20)
England FA Women
01:15 เบอร์มิงแฮม (ญ) 0-3 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ)
เยอรมัน ซุปเปอร์ คัพ
01:30 บาเยิร์น มิวนิค 3-2 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
ENG SD1
01:30 พอลตัน โรเวอร์ 1-0 Bideford AFC
01:30 Willand Rovers 0-5 AFC Totton
01:45 คิดลิงตัน 1-1 ฮาเลโซเวนทาวน์
01:45 Slimbridge AFC 1-3 บริสตอล แมเนอร์ ฟาร์ม
01:45 ไอเลสบิวรี่ ยูไนเต็จ 4-2 วันเทจ ทาวน์
BRA SPB
01:30 Araucaria ECR 2-1 Rolandia EC
01:30 Independiente FSJ 2-2 Apucarana SC
England Southern Premier League
01:45 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 0-0 เยท ทาวน์
01:45 ติเวอร์ตัน ทาวน์ 3-1 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
01:45 คิงสโตเนียน 3-2 วินเกตส์ & ฟินเชลย์
พรีเมียร์ลีก เวลส์
01:45 บาลา ทาวน์ 2-2 เดอะ นิว เซนต์ส
01:45 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 2-1 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้
01:45 แกลร์นาร์ฟอน 2-1 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด
01:45 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 2-0 อเบอรี่สวิธทาวน์
01:50 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 0-1 เพนนี่บอนท์เอฟซี
England Womens Southern Premier League
01:45 ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) 2-1 พอร์ทสมัธ (ญ)
01:45 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) 1-3 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ)
England Womens Northern Premier League
01:45 ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) 1-2 ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ)
Northern Ireland Women
01:50 ลินฟิลด์(ญ) 1-4 เกล็นโตรัน (ญ)
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
02:00 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 1-2 เอฟซี คราซ์โนดาร์
02:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 3-1 มัคคาบี้เทลอาวีฟ
02:00 มิดทิลแลนด์ 4-1 สลาเวีย ปราก
Faroe Islands Women Premier League
02:00 NSI Runavik (W) 1-0 อีบีเอส/สกาลา(ญ)
San Marino cup
02:15 เอซียูเวเนส โดกาน่า 1-3 เอสพี โดมัญญาโน
เซเรีย บี บราซิล
02:30 คอนฟิแองก้า 1-1 บราซิล เด เปโลตัส
05:15 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 3-0 ปอนเต เปรตา
Brazil Campeonato Paulista B
02:30 เซา คาเอตาโน่ 2-1 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
03:00 จิคาราล เซอร์โคบา 0-1 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า
USL Division 1
04:00 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี 0-3 นอร์ท แคโรไลนา
06:00 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 1-2 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง)
06:30 ไมอามี่เอฟซี 4-3 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่
06:30 เบธเลเฮม สตีล 2-3 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก
07:00 ทัลซ่า รัฟเนค 3-2 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี
08:00 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 0-0 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี
08:00 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 2-0 อัสติน โบลด์
08:35 เรอัล โมนาร์ช 0-1 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด
09:00 ทาโคมา ดีเฟียนซ์ 1-0 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี
09:00 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 3-1 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี
USA National Premier Soccer League
04:00 Oakland Roots 3-2 ชัตตานูกา
07:00 ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส 2-3 โอมาฮา
Ecuador Copa Pilsener A
05:00 กวายากิล ซิตี้ 2-1 ซีดี เอล นาซิอองนาล
05:00 กวายากิล ซิตี้ 2-1 ซีดี เอล นาซิอองนาล
Mexico Primera Divison A
05:00 Club Chivas Tapatio 0-1 เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส
07:05 Cocodrilos de Tabasco FC เลื่อน ซีเอฟ แอตแลนเต้
07:05 Cocodrilos de Tabasco FC 0-4 ซีเอฟ แอตแลนเต้
07:05 Cocodrilos de Tabasco FC 0-4 ซีเอฟ แอตแลนเต้
09:05 Monarcas Morelia 1-1 ดอราดอส เดอ ซินาลัว
โคปา ลิเบอตาดอเรส
05:15 พัลไมรัส 5-0 โบลิวาร์
05:15 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 1-2 ราซิ่ง คลับ
05:15 คาราคาส เอฟซี 0-2 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
07:30 ฟลาเมงโก 4-0 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล
07:30 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 0-2 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)
07:30 ริเวอร์เพลท 2-1 เซาเปาโล
07:30 เอเลี่ยนซา ลิม่า 2-2 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี
Colombia Copa Cup
06:00 Expreso Rojo 1-1 เรอัล คาร์ทาเกน่า
Nicaragua Apertura league
06:00 มานากัว เอฟซี 2-2 เดปอร์ติโวโอโกตัล
07:00 จาลาปา 1-0 ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว
08:00 ดิเรียนเกน 3-1 เรอัลมาดริซเอฟซี
09:00 เรอัล เอสเทล 3-0 ชินันเดกาเอฟซี
09:00 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ 0-1 ยูเวนตุส มานากัว
Brasileiro, Serie C
06:00 ทอมเบนเซ่ 1-0 คริคูม่า
BRA D4
06:00 อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี 3-2 โกลโบ
06:00 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 0-1 ซัลเกโร เอซี
06:00 มิราสโซล 6-0 โตเรโด้ โคโลเนีย เวิร์ค พีอาร์
06:30 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 0-0 คาสคาเวล พีอาร์
06:30 ทูพีนัมบัส 0-0 คาล์เด้นเซเอ็มจี
06:30 วิลล่า โนว่า-เอ็มจี 0-1 เอสอี ตู กาม่า
USA Independent League
07:00 LA Force 0-1 ดีทรอยต์ ซิตี้
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
07:06 คลับ ตีฮัวนา 2-1 เอฟซี ฮัวเรซ
บราซิล ซีรี่เอ
07:30 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0-0 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
07:30 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 1-2 บาเฮีย บีเอ
07:30 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0-0 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
07:30 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 1-2 บาเฮีย บีเอ
07:30 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0-0 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
07:30 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 1-2 บาเฮีย บีเอ
07:30 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0-0 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
07:30 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 1-2 บาเฮีย บีเอ
Brazil Campeonato Cearense Division 1
07:30 ซิเอร่า 1-2 ฟอร์ตาเลซ่า
Colombia Copa Mustang A
08:10 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 1-2 ดิปอร์เทส โตลิม่า
USA Womens Professional Soccer League
09:00 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 4-1 ซีแอตเติล เรน (ญ)
กระชับมิตรทีมชาติ
09:00 เม็กซิโก 3-0 กัวเตมาลา