บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball
บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้ วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์ ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน
บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ
ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์
ทีเด็ดวันนี้
ทีเด็ดบอล วันที่ 26-04-2024
เซียน | โก๋ขึ้นดอย | ชายสามอ่าง | ไข่เจียว ห้าใบ |
---|---|---|---|
สเต็ป | กาลาตาซาราย ต่อ 1 (TUR D1 00:00) |
ซาแลร์นิตาน่า รอง 1/1.5 (ITA D1 01:45) |
เรอัล มาดริด ต่อ เสมอ (SPA D1 02:00) |
อินเตอร์ ตูร์คู ต่อ 1/1.5 (FIN D1 22:00) |
มงต์เปลลิเย่ร์ ต่อ 0.5 (FRA D1 02:00) |
ลีดส์ ยูไนเต็ด ต่อ 1/1.5 (ENG LCH 02:00) |
|
เคเอเอส ยูเปน รอง 0/0.5 (BEL D1 01:45) |
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน สูง 3 (GER D2 23:30) |
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ รอง 0/0.5 (GER D1 01:30) |
|
เต็ง | ดันดาล์ค ต่อ เสมอ (IRE PR 01:45) |
ดันดี ยูไนเต็ด ต่อ เสมอ (SCO CH 01:45) |
ซังค์ เพาลี สูง 2.5/3 (GER D2 23:30) |
ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 26-04-2024
เซียน | โก๋ขึ้นดอย | เทพสะท้านพูล | ไอ้ทิดสะกิดติ่ง |
---|---|---|---|
เต็ง | กิล วิเซนเต้ ต่อ เสมอ (POR D1 02:15) |
อัล ฟาร์ท รอง 2/2.5 (KSA PR 22:00) |
เรอัล มาดริด ต่อ เสมอ (SPA D1 02:00) |
อันดับ | ID | ฉายา | ทาย | W/D/L | คะแนน | ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด | ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) | สถิติ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |
77077 |
bireleys | 19 | 8/2/9 | 17.5 | LLWDLWWWLW | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส |
อันดับ | ID | ฉายา | เข้า | คะแนน | รางวัลสะสม | ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด | ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) | สถิติ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |
77077 |
bireleys | 2/15 | 15 (15) | 1000.00 |
WWLWL LWWWL WWWWW |
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส คาตันซาโร่ เอซี เวนิช ฮันซ่า รอสต๊อค แฮร์ธ่า เบอร์ลิน |
วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้
[วิเคราะห์บอล] LaLiga | |||||||
02:00 | รีล โซเซียดัด | VS | รีล มาดริด | ||||
[วิเคราะห์บอล] Liga Portugal | |||||||
02:15 | Gil Vicente | VS | Arouca | ||||
[วิเคราะห์บอล] กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ | |||||||
01:45 | Frosinone | VS | Salernitana | ||||
[วิเคราะห์บอล] ลีกเอิง | |||||||
02:00 | มงต์เปลลิเยร์ | VS | น็องต์ส | ||||
[วิเคราะห์บอล] แชมเปี้ยนชิพ | |||||||
02:00 | ควีนส์ ปาร์ค | VS | ลีดส์ |
ข่าวฟุตบอล
‘แอนจ์’ รับ ‘อูโดกี้’ คงหายไม่ทันลุยยูโร
คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล
เกมทายผลฟุตบอล
ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ราคา | ผลบอล | ทรรศนะ | |
---|---|---|---|---|---|---|
ไวเคาส์ลีกา | ||||||
22:00 | อินเตอร์ ตูร์คู | อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล | 1/1.5 | ต่อ อินเตอร์ ตูร์คู | ||
Saudi Arabia League | ||||||
22:00 | อัล ดาฮัม | อัล ทาวอน | เสมอ | ต่อ อัล ทาวอน | ||
22:00 | อัล ฮิลาล | อัล ฟาร์ท | 1.5/2 | รอง อัล ฟาร์ท | ||
01:00 | อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) | อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) | 0/0.5 | ต่อ อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) | ||
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า | ||||||
22:59 | ปิแอส กลิวิส | วอร์ต้า พอซแนน | 0.5 | ต่อ ปิแอส กลิวิส | ||
01:30 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก | โปกอน เซซิน | 0/0.5 | รอง โปกอน เซซิน | ||
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน | ||||||
23:30 | ซังค์ เพาลี | ฮันซ่า รอสต๊อค | 1.5/2 | ต่อ ซังค์ เพาลี | ||
23:30 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | ฮันโนเวอร์ 96 | 0/0.5 | ต่อ แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | ||
ซือเปร์ลีก | ||||||
00:00 | อดาน่า เดมิร์สปอร์ | กาลาตาซาราย | 1/1.5 | ต่อ กาลาตาซาราย | ||
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน | ||||||
00:00 | ลิงบี้ | เวเจิล | 0/0.5 | ต่อ ลิงบี้ | ||
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า | ||||||
00:30 | ออสเตรียเวียนนา | เรนดอร์ฟ อัลทัช | 0.5 | ต่อ ออสเตรียเวียนนา | ||
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก | ||||||
01:00 | เอสซี คัมบูร์ | ดอร์เดรชท์ | เสมอ | ต่อ เอสซี คัมบูร์ | ||
01:00 | เดอ กราฟสคัป | เอ็มวีวี มาสทริสช์ | 1 | ต่อ เดอ กราฟสคัป | ||
01:00 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) | โรด้า เจซี | 0.5/1 | ต่อ โรด้า เจซี | ||
01:00 | เอฟซี ออสส์ | อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) | 0/0.5 | รอง เอฟซี ออสส์ | ||
01:00 | วีวีวี เวนโล | เดน บอสช์ | 0.5/1 | รอง เดน บอสช์ | ||
01:00 | วิลเลม 2 | โกรนิงเก้น | เสมอ | ต่อ โกรนิงเก้น | ||
โปแลนด์ ลิกา 1 | ||||||
01:30 | วิสล่า คราคอฟ | ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา | 1 | ต่อ วิสล่า คราคอฟ | ||
เซกุนด้า ดิวิชั่น | ||||||
01:30 | อันดอร์ราซีเอฟ | ราซิ่ง ซานตานเดร์ | 0/0.5 | ต่อ อันดอร์ราซีเอฟ | ||
เซเรียบี | ||||||
01:30 | เอซี เวนิช | เครโมเนเซ่ | 0/0.5 | ต่อ เอซี เวนิช | ||
01:30 | ปิซ่า | คาตันซาโร่ | 0/0.5 | ต่อ ปิซ่า | ||
บุนเดิสลีกา | ||||||
01:30 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ | 0/0.5 | รอง ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ | ||
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม | ||||||
01:45 | เคเอเอส ยูเปน | ชาเลอร์รัว | 0/0.5 | รอง เคเอเอส ยูเปน | ||
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก | ||||||
01:45 | เชลบอร์น | เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก | เสมอ | ต่อ เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก | ||
01:45 | วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | เดอร์รี่ ซิตี้ | 0.5/1 | ต่อ เดอร์รี่ ซิตี้ | ||
01:45 | ดันดาล์ค | โบฮีเมี่ยนส์ | เสมอ | ต่อ ดันดาล์ค | ||
01:45 | ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด | สลิโก โรเวอร์ส | เสมอ | ต่อ ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด | ||
02:00 | แชมร็อค โรเวอร์ส | ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ | 1 | ต่อ แชมร็อค โรเวอร์ส | ||
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ | ||||||
01:45 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | ดันดี ยูไนเต็ด | 0.5/1 | ต่อ ดันดี ยูไนเต็ด | ||
เซเรียอา | ||||||
01:45 | โฟรซิโนเน่ | ซาแลร์นิตาน่า | 1/1.5 | รอง ซาแลร์นิตาน่า | ||
ลาลิกา | ||||||
02:00 | เรอัล โซเซียดาด | เรอัล มาดริด | เสมอ | ต่อ เรอัล มาดริด | ||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป | ||||||
02:00 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส | ลีดส์ ยูไนเต็ด | 1 | ต่อ ลีดส์ ยูไนเต็ด | ||
ลีกเอิง ฝรั่งเศส | ||||||
02:00 | มงต์เปลลิเย่ร์ | น็องต์ | 0.5 | ต่อ มงต์เปลลิเย่ร์ | ||
ปรีไมราลีกา | ||||||
02:15 | กิล วิเซนเต้ | อารัวก้า | เสมอ | ต่อ กิล วิเซนเต้ |
ผลบอลเมื่อคืนนี้
เวลา | ทีมเหย้า | ผลบอล | ทีมเยือน |
---|---|---|---|
India R League A Division | |||
12:00 | Sunrise FC Rajasthan | 0-7 | Brother United FC |
Australia FFA Cup | |||
14:00 | เฟรแมนเทล ซิตี้ | 4-1 | Quinns FC |
15:30 | เบยวอเตอร์ ซิตี้ | 1-0 | Kingsley Westside |
16:00 | เพิร์ธ เอสซี | 5-1 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ |
16:00 | มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก | 0-1 | ร็อคคิงแฮมซิตี้ |
FFSA SLR | |||
12:45 | White City FK Beograd Reserves | 1-2 | แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) |
Korea Womens League | |||
14:00 | ปูซาน ซังมู (ญ) | 0-2 | ฮวาชอน (ญ) |
17:00 | คยองจู เอฟซี (ญ) | 1-2 | ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) |
17:00 | ชางยอง (ญ) | 0-0 | โซล อเมโซเนส (ญ) |
17:00 | กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) | 0-2 | ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) |
India Delhi Senior Division | |||
14:00 | Shastri FC | 1-1 | Delhi Tigers |
Uganda Super League Women | |||
14:00 | UCU Lady Cardinals (W) | 1-2 | Uganda Martyrs (W) |
19:00 | Asubo Gafford (W) | 0-1 | Rines SS (W) |
20:00 | Wakiso Hills (W) | 2-1 | Kawempe Muslim FC (W) |
Nigeria League Women | |||
15:00 | Naija Ratels (W) | 3-0 | Abia Angels FC (W) |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา | |||
15:00 | บาริโต ปูเตรา | 1-5 | บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด |
15:00 | Dewa United FC | 2-2 | มาดูร่า ยูไนเต็ด |
19:00 | เปอร์ซิบ บันดุง | 2-1 | ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี |
19:00 | อเรม่า มาลัง | 3-2 | พีเอสเอ็มมากัสซาร์ |
กระชับมิตรทีมชาติ | |||
16:00 | โรมาเนีย (ยู 16) | 3-0 | โปแลนด์ (ยู 16) |
17:00 | สเปน (ยู 18) | 3-0 | สวิสเซอร์แลนด์ (ยู 18) |
19:00 | อาเซอร์ไบจาน (ยู 16) | 0-2 | อุซเบกิสถาน (ยู 16) |
21:00 | จีน(ยู16) | 4-4 | เดนมาร์ก ยู16 |
22:00 | เบลารุส(ยู 16) | 5-1 | ทาจิกิสถาน (ยู 16) |
Kazakhstan Division 1 | |||
16:00 | Yassy Turkistan | 0-0 | ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง) |
16:00 | อีกิบาสตัซ | 3-0 | FK Aktobe II |
18:00 | Khan Tengri FC | 0-3 | Kairat Almaty II |
18:00 | เอฟเค คัสไป | 3-2 | Ulytau Zhezkazgan |
Ukraine U21 Liga | |||
16:00 | LNZ Cherkasy U21 | 1-4 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) |
Greece Cup Women | |||
16:00 | ตริกาลา 2011(ญ) | 0-2 | โอเอฟไอ เอฟซี (ญ) |
Myanmar Cup | |||
16:30 | Mahar United | 5-2 | มหาวิทยาลัยเมียนมาร์ |
India Shillong Premier League | |||
16:45 | Nongthymai SC | 1-5 | Langsning SC |
South Australia Super league | |||
17:00 | ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ | 2-2 | แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี |
Greece U19 | |||
17:00 | Iraklis 1908 FC U19 | 0-3 | Kampaniakos Chalastras U19 |
Denmark Youth U19 | |||
17:30 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) | 3-2 | โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) |
กระชับมิตร (สโมสร) | |||
17:30 | โคโลญจน์ (ญ) | 3-2 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) |
Uzbekistan Pro League | |||
18:00 | Navoiy FA | 1-5 | Qiziriq Football Club |
18:00 | บุนยอดกอร์ 2 | 6-0 | Fergana FA |
18:30 | Jizzax FA | 0-6 | Jayxun |
18:30 | โลโคโมทีฟ บีเอฟเค | 1-3 | Namangan FA |
19:00 | นาซาฟ การ์ชิ บี | 4-1 | Buxoro FA |
เลบานอน ลิก | |||
18:30 | Al-Hikma | 1-0 | Trables Sports Club |
Azerbaijan Division 2 | |||
18:30 | Araz Saatli | 2-4 | Karvan Evlakh |
19:00 | คาราบาจโลคบาตัน | 1-1 | เอฟเค โมอิก บากู |
19:00 | FK Mughan | 2-1 | ซากาตาล่า เอฟเค |
Argentina Reserve League | |||
19:00 | Deportivo Liniers Reserves | 3-0 | Ferrocarril Midland Reserves |
20:00 | ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) | 0-3 | นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) |
21:00 | Puerto Nuevo Reserves | 3-2 | CA Atlas Reserves |
21:30 | CA Atlanta Reserves | 5-2 | ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง) |
22:00 | ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) | 2-1 | อคาสซูโซ(สำรอง) |
22:00 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) | 0-0 | Argentino Quilmes Reserves |
22:00 | ลูจัน (สำรอง) | 0-2 | เบรัสเตกี(สำรอง) |
01:00 | ริเวอร์ เพลท(สำรอง) | 1-0 | Instituto AC Cordoba II |
01:00 | นีเวลล์ส (สำรอง) | 2-0 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) |
01:00 | Argentino Merlo Reserves | 0-0 | ลอส อันเดส(สำรอง) |
01:00 | พลาเทนเซ่(สำรอง) | 2-1 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) |
01:00 | Estudiantes de Buenos Aires Reserves | 1-0 | อัลมาโกร(สำรอง) |
01:30 | CA Claypole Reserves | 3-0 | General Lamadrid Reserves |
01:30 | ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) | 1-1 | เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) |
05:00 | Independiente Rivadavia Reserves | 0-1 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) |
Armenia Division 2 | |||
19:00 | พิวนิค บี | 2-0 | อรารัต เยเรวาน 2 |
21:00 | Urartu II | 4-2 | FC Noah B |
Uruguay Reserve League | |||
19:30 | Miramar Misiones Reserves | 0-1 | ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) |
01:30 | ดานูบิโอ(สำรอง) | 0-2 | Deportivo Maldonado Reserve |
อิรัก ลิก | |||
19:45 | อัล ฮานลาบา | 1-3 | Zakho |
22:00 | Al Minaa | 1-4 | Newroz SC(IRQ) |
22:00 | อัล กูวา อัล จาวิย่า | 2-1 | การ์บาลา |
00:15 | อัล-นาฟ | 1-1 | อัล โชลต้า |
Uganda Premier League | |||
20:00 | Gaddafi FC | 0-1 | เอสซี วิลล่า |
20:00 | ไบร์ท สตาร์ | 2-2 | กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี |
Zimbabwe Premier | |||
20:00 | Arenel Movers | 0-1 | Manica Diamond |
20:00 | Chegutu Pirates | 0-1 | ไดนาโมส์ เอฟซี |
20:00 | Capps linked | 3-0 | GreenFuel |
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก | |||
20:00 | อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ | 0-1 | เอฟเค รอสตอฟ |
22:15 | เฟเคิล | 0-1 | ครีลย่า โซเวียตอฟ |
00:30 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 0-0 | สปาร์ตัก มอสโก |
00:30 | เทเลค กรอซนี่ย์ | 1-0 | เอฟเค โซชิ |
Portugal U23 | |||
20:30 | Vizela U23 | 0-0 | เอสโตริล(ยู 23) |
20:30 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) | 1-0 | Torreense U23 |
20:30 | ฟามาลิเคา(ยู 23) | 0-1 | Gil Vicente U23 |
20:30 | Estrela FC U23 | 0-4 | เบนฟิก้า(ยู 23) |
โรมาเนีย ลีกา1 | |||
20:45 | ยูทีเอ อารัด | 3-1 | เอฟซี โอเตลุล กาลาติ |
22:59 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 2-0 | ปิโตรลูล โปรเอสติ |
01:45 | ซีเอส คราอิโอว่า | 0-1 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ |
ฟุตบอลเอเชียเยาวชนอายุไม่เกิน 23 | |||
21:00 | กาตาร์ (ยู23) | 2-2 | ญี่ปุ่น(ยู23) |
00:30 | เกาหลีใต้(ยู 23) | 2-2 | อินโดนีเซีย (ยู 23) |
ไอซ์แลนด์ คัพ | |||
21:00 | FC Arbaer | 0-3 | เฟรม เรย์จาวิค |
21:00 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ | 2-4 | ไอเอฟ เวสตรี |
21:00 | ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ | 1-2 | กรินดาวิค |
21:00 | HotturHuginn | 0-1 | ฟีลเคียร์ |
22:00 | อัคราเนส | 3-0 | ยูเอ็มเอฟ ทินดาสทอลล์ |
22:00 | เคเอ อคูเรย์รี่ | 1-1 | ไออาร์ เรกยะวิก |
22:00 | ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง | 4-1 | Dalvik Reynir |
22:00 | กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส | 0-3 | ธอร์ อคูเรย์รี่ |
22:00 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค | 4-1 | ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์ |
23:30 | ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ | 4-2 | Hafnir |
02:15 | เคฟลาวิค | 2-1 | เบรย์ดาบลิค |
Faroe Islands Cup | |||
21:00 | Toftir B68 | 1-0 | ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ |
23:30 | อีบีสเทิลมูล | 5-0 | 07 Vestur Sorvagur |
01:00 | บี 36 ทอร์ชาฟน์ | 3-1 | Skala Itrottarfelag |
Iceland U19 League | |||
21:00 | Grotta Kria U19 | 1-2 | UMF Grindavik U19 |
02:15 | ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) | 7-2 | Fylkir/Ellidi U19 |
Romania Liga 1 Women | |||
21:00 | Gloria 2018 Bistrita Nasaud (W) | 10-0 | เอฟซีเอ็ม ทาลกู มูเลส(ญ) |
อิหร่าน คัพ | |||
21:15 | เมส ราฟซานจาน | 1-1 | เพย์กัน |
Slovenia Cup Women | |||
21:30 | NS Mura (W) | 1-0 | โอลิมปิจา ลจุบจาน่า (ญ) |
00:00 | ZNK Ljubljana (W) | 6-0 | WFC Drava Ptuj (W) |
North Macedonia League Women | |||
21:30 | ZFK Skopje 2014 (W) | 5-1 | ZFK AS Junajted Struga (W) |
นอร์เวย์ คัพ | |||
22:00 | ออปเซล ฟุตบอล | 0-4 | วาเลเรนก้า |
22:59 | ฮอนฟอสส์ บีเค | 1-2 | ชาร์ปบอร์ก 08 |
22:59 | Eik ตอนซ์เบิร์ก | 2-5 | เฟรดริกซ์สตรัด |
Guatemala Reserve League | |||
22:00 | เซลาฆู(สำรอง) | 2-1 | ซี.เอส.ดี.คอมมูนนิคาซิอองเนส (สำรอง) |
Saudi Arabia League | |||
22:00 | อัล-ไฟฮา | 1-0 | อัล ทาย |
01:00 | อัล-เวห์ด้า เมกกะ | 0-2 | อัล ฮาเซม |
01:00 | อัล ลิยาช | 2-1 | อัล อาห์ลี |
Algeria U21 Youth League | |||
22:00 | เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) | 2-0 | NC Magra U21 |
22:00 | เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) | 0-1 | ปาราดอ เอซี (ยู21) |
22:10 | เจเอส ซาอัวรา(ยู21) | 5-0 | US Souf U21 |
22:10 | MC El Bayadh U21 | 0-0 | USM Khenchela U21 |
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก | |||
22:00 | ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 2-0 | คัตซิน่า ยูไนเต็ด |
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน | |||
22:00 | อัลซอลส์ | 2-0 | มานน์ |
00:45 | อัล-จาลิล | 0-1 | Moghayer Al Sarhan |
Finland Kolmonen | |||
22:30 | คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า | 6-1 | KJP |
22:30 | MP II | 0-1 | Union Plaani |
00:00 | เอซีอี | 0-1 | Pato |
00:20 | ทูลอน ทีเอสโต | 1-1 | เอชไอเอฟเค 2 |
Finland - Kakkonen Lohko | |||
22:30 | JaPS B | 0-1 | คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ |
22:59 | อิลเวส แทมเปเร่ 2 | 1-1 | วันตา |
Algeria U21 Cup | |||
22:59 | อีเอสเซติฟ(ยู21) | 1-0 | เอ็มซี โอราน (ยู21) |
Bahrain Division | |||
22:59 | บาห์เลน เอสซี | 4-0 | คาลาลี |
22:59 | เมลคิยา | 8-0 | Etehad Alreef |
22:59 | Al Ali CSC | 0-1 | Um Alhassam |
โรมาเนีย ลีกา 2 | |||
22:59 | กลอเรีย บูซัว | 2-2 | ซีเอส ฮูเนโดอารา |
Ivory Coast Premier Division | |||
22:59 | CO Korhogo | 0-0 | เอเอสอีซี มิโมซาส |
โปแลนด์ ลิกา 1 | |||
22:59 | มอเตรอ รูบิน | 1-1 | โครบริ โกลกูฟว์ |
22:59 | แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า | 0-1 | ออดราออปอเล |
01:30 | จีเคเอส คาโตวีตเซ | 0-0 | โกลนิค เลชน่า |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 | |||
22:59 | เฟรเดอริเซีย | 2-1 | อัลบอร์ก |
Israel Women 1st National | |||
23:15 | ฮาโปเอลเปตาห์ทิควา (ญ) | 1-1 | เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) |
00:30 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) | 3-1 | มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) |
00:30 | บีน๊อต เนทันยา (ญ) | 0-1 | ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) |
00:40 | Hapoel Jerusalem (W) | 0-0 | เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) |
Argentina Torneo B | |||
23:15 | Deportivo Metalurgico | 0-3 | Estrella del Sur Alejandro Korn |
Mali Premiere Division | |||
23:30 | US Bourgouni | 1-0 | AS Korofina |
01:30 | Onze Createurs | 1-1 | Monrovia Black Star |
Gambia Division 2 | |||
23:30 | Jam City | 2-0 | Serrekunda Utd |
23:30 | Serrekunda FC | 0-2 | Red Hawks FC |
23:30 | Elite United | 1-0 | Wagadu FC |
เอเรอดีวีซี | |||
23:45 | เอสซี ฮีเรนวีน | 0-8 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น |
02:00 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | 1-3 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม |
Spanish Bizkaia-Tercera Division | |||
00:00 | กอร์โดบา บี | 0-1 | ลูเซน่า |
ออลสเวนส์คาน | |||
00:00 | เยอร์การ์เด้น | 0-1 | มัลโม่ เอฟเอฟ |
00:00 | คัลมาร์ | 2-3 | จีเอไอเอส |
00:00 | วาสเทราส เอสเค เอฟเค | 2-1 | มอลล์บี้ เอไอเอฟ |
00:00 | ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค | 4-2 | เอล์ฟส์บอร์ก |
00:00 | ฮาล์มสตัด | 2-1 | ฮัมมาร์บี้ |
โปรตุเกส ดิวิชั่น2 | |||
00:00 | อูเนียว ไลเรีย | 0-2 | เปนาฟิลด์ |
ฟินนิช คัพ | |||
00:15 | NOPS B | 1-3 | VaKP |
Austrian 3.Liga | |||
00:30 | ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) | 1-1 | เครมเซ่อ |
Switzerland - 2.Liga | |||
00:30 | ลาโชฟอนด์ | 4-1 | FC Coffrane |
Holland Eredivisie Women | |||
00:30 | อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) | 3-0 | อาแซด อัลค์มาร์ (ญ) |
Mexico Segunda Division | |||
01:00 | Atlante FC Chalco | 0-1 | Club Atletico San Juan de Aragon II |
01:00 | Heroes de Zaci FC | 1-2 | SK Sport Street Soccer FC |
Holland Derde Divisie | |||
01:00 | ทีอีซี | 3-0 | HV CV Quick |
England U21 Professional Development League 2 | |||
01:00 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 21) | 2-0 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ (ยู 21) |
Brazil DDL | |||
01:00 | ครูไซโร่ (อาร์เอส) | 2-1 | GA Farroupilha/RS |
01:00 | GE Bage | 0-1 | อีซี เปโลตัส อาร์เอส |
05:00 | อิมอเร่ อาร์เอส | 2-1 | อินเตอร์ซานต้า มาเรีย อาร์เอส |
เซเรียอา | |||
01:00 | อูดิเนเซ่ | 1-2 | เอเอส โรม่า |
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg | |||
01:00 | Kirchheimer SC | 0-1 | เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง |
Germany Landesliga (cup) | |||
01:00 | MTV Soltau | 5-3 | TSV Elstorf |
HUN WCup | |||
01:00 | ETO กีโอรี่ (ญ) | 1-1 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) |
Brazil Youth | |||
01:00 | แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) | 0-1 | เกรมิโอ้ (เยาวชน) |
02:00 | กูยาบา เอ็มที (เยาวชน) | 2-0 | RB Bragantino Youth |
03:30 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) | 0-0 | ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) |
สโลวีเนีย คัพ | |||
01:00 | เอ็นเค มูรา 05 | 2-2 | NK Rogaska |
Norway Cup | |||
01:30 | Vag U19 | 2-4 | FK Jerv U19 |
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม | |||
01:30 | รอแยล อันท์เวิร์พ | 0-3 | แซงต์ กิลลุส |
Andorra Cup | |||
01:30 | แอทเลติก เอสคาลเดส | 0-1 | ยูอี ซานต้า โคโลม่า |
Brazil national youth (U20) Football Championship | |||
01:40 | Iraty SC U20 | 0-3 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ (เยาวชน) |
Northern Ireland Reserve League | |||
01:45 | คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) | 3-2 | โคเลอไรน์(สำรอง) |
ENG SD1 | |||
01:45 | Tavistock AFC | 0-2 | บริสตอล แมเนอร์ ฟาร์ม |
ENG UD1 | |||
01:45 | Liversedge | 0-2 | เบลเปอร์ทาวน์ |
Ireland Leinster Senior League | |||
01:45 | มิดเดิลเติ้น เอฟซี | 2-1 | อวอนดาเล่ ยูไนเต็ด |
พรีเมียร์ลีก | |||
02:00 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | 0-4 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ |
Peru Campeonato Nacional Women | |||
03:00 | Deportivo Municipal (W) | 0-3 | Carlos Mannucci W |
Brazil L | |||
03:30 | ริโอ บลังโก้ เอซี | 0-3 | ฮูไมตาเอซี |
05:30 | Independent AC | 4-1 | เซา ฟรานซิสโก เอซี |
Panama Liga Prom | |||
03:30 | Union Cocle | 2-1 | Potros Del Este Reserves |
05:00 | SD Atletico Nacional | 1-1 | Udelas FC |
Paraguay Women League | |||
04:00 | Tacuary (W) | 3-4 | Sportivo Ameliano (W) |
06:15 | 2 de Mayo (W) | 3-3 | General Caballero JLM (W) |
Guatemala D2 | |||
07:00 | เดปอร์ติโว มิกต์แลน | 1-0 | เดปอร์ติโว อิซทาปา |
Nicaragua Apertura league | |||
04:00 | จาลาปา | 1-1 | ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว |
07:00 | ดิเรียนเกน | 1-0 | วอลเตอร์เฟอร์เรตติ |
โคปา ซูดาเมริกาน่า | |||
05:00 | เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส | 0-2 | ลานุส |
05:00 | นาซิอองนาล อซุนซิยง | 2-2 | สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ |
07:00 | ฟอร์ตาเลซ่า | 4-2 | โบคา จูเนียร์ส |
07:00 | อัลเวย์เรดดี้ | 2-0 | ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ |
โกปาลิเบร์ตาโดเรส | |||
05:00 | โคเบรซอล | 0-2 | ทัลเลเรส กอร์โดบา |
05:00 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | 0-0 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ |
07:00 | บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) | 0-2 | เซาเปาโล |
07:00 | ปาเลสติโน่ | 3-1 | มิลเลียนนาริออส |
Colombia Copa Cup | |||
05:30 | ปาตริโอตาสเอฟซี | 0-3 | แอตเลติโก บูคาราแมนก้า |
07:00 | เดปอร์เตส ควินดิโอ | 2-3 | เอ็นบิกาโด เอฟซี |
Honduras Liga Nacional | |||
06:15 | ซีดี โมตากัว | 3-0 | เรอัลโซเซียดัดโทเคา |
Ecuador Campeonato Serie B | |||
07:00 | CD Independiente Juniors | 4-0 | Cuniburo FC |
Saint Kitts Nevis Premier League | |||
07:00 | ELCO LTD St Peters | 2-2 | Conaree United |
Guatemala Liga Nacional | |||
07:00 | ซีดี มาลากาเตโก | 3-2 | ซีเอสดี มูนิชิปัล |
Mexico Liga MX Femenil | |||
08:00 | ไทเกรส(ญ) | 1-0 | ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) |