บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

DOOBALL24
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 29-02-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป เบอร์มิงแฮม
รอง 0.25 (ENG LCH 22:00)
เบิร์นลี่ย์
ลบสิบ (ENG PR 22:00)
สตารส์บูร์ก
รอง 0.25 (FRA D1 02:00)
บาร์นสลีย์
รอง 0.25 (ENG LCH 22:00)
ฟูแล่ม
ต่อ 0.5/1 (ENG LCH 22:00)
เซลต้า บีโก้
ลบสิบ (SPA D1 03:00)
สวอนซี ซิตี้
รอง 0.25 (ENG LCH 22:00)
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
ต่อ 1 ลูก (ENG LCH 22:00)
ราโย่ บาเยกาโน่
ลบสิบ (SPA D2 02:30)
เต็ง บาร์นสลีย์
รอง 0.25 (ENG LCH 22:00)
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
ต่อ 1 ลูก (ENG LCH 22:00)
เซลต้า บีโก้
ลบสิบ (SPA D1 03:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 29-02-2020

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
ต่อ 2 ลูก (GER D1 21:30)
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
รอง 0.25 (HOL D1 01:45)
วัดฟอร์ด
สูง 2.5/3 (ENG PR 00:30)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
63026
วรชิต เป็นต่อ 28 21/2/5 70 WWWLWLWWLW -
2
26711
รุ่งเรือง บอลเด็ด 27 21/0/6 69 WWLLWWWWWW -
3
29317
Kinikuman Ksr 28 20/1/7 65.5 WWLlWWWWWL -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
71113
Sorryz​ 3/24 15 (24) 791.67
LlLWw
WLDWW
DWWLW
-
-
-
-
-
2
65193
Suparak Seaueng 3/28 12 (28) 500.00
WDWLL
DlWDL
DLWll
ยูเว่ สตาเบีย
ชิตตาเดลล่า
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
โคโลญจน์
แบรสต์
3
55833
แบเสม โต๊ะเต้ 3/26 12 (26) 500.00
WWwLw
WwLlW
LWWDL
-
-
-
-
-
iOS-One2Ball
Android-One2Ball
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] Bundesliga II
  19:00 Darmstadt Darmstadt VS FC Heidenheim FC Heidenheim  
  19:00 Greuther Fuerth Greuther Fuerth VS สตุ๊ตการ์ท สตุ๊ตการ์ท  
  19:00 Erzgebirge Aue Erzgebirge Aue VS ฮัมบูร์ก ฮัมบูร์ก  
[วิเคราะห์บอล] LaLiga
  19:00 ไอบาร์ ไอบาร์ VS เลบานเต เลบานเต  
  22:00 บาเลนเซีย บาเลนเซีย VS Real Betis Real Betis  
  00:30 Leganes Leganes VS Deportivo Alaves Deportivo Alaves  
  03:00 กรานาดา กรานาดา VS เซลตา บีโก เซลตา บีโก  
[วิเคราะห์บอล] League One
  22:00 แบล็คพูล แบล็คพูล VS อิปสวิช อิปสวิช  
  22:00 Gillingham Gillingham VS AFC Wimbledon AFC Wimbledon  
  22:00 Oxford Oxford VS Southend Southend  
  22:00 ร็อตเธอร์แฮม ร็อตเธอร์แฮม VS Milton Keynes Dons Milton Keynes Dons  
  22:00 Doncaster Doncaster VS Wycombe Wycombe  
  22:00 Burton Burton VS Peterborough Peterborough  
  22:00 Bristol Rovers Bristol Rovers VS Shrewsbury Shrewsbury  
  22:00 โบลตัน โบลตัน VS Accrington Accrington  
[วิเคราะห์บอล] League Two
  22:00 Morecambe Morecambe VS Crewe Crewe  
  22:00 Cambridge U Cambridge U VS Carlisle Carlisle  
  22:00 Macclesfield Macclesfield VS Salford City Salford City  
  22:00 Exeter Exeter VS Crawley Crawley  
  22:00 Bradford Bradford VS Plymouth Plymouth  
  22:00 Forest Green Forest Green VS Leyton Orient Leyton Orient  
  22:00 Stevenage Stevenage VS Walsall Walsall  
  22:00 Grimsby Grimsby VS Northampton Northampton  
  22:00 Oldham Oldham VS Newport Newport  
  22:00 Colchester Colchester VS Cheltenham Cheltenham  
  22:00 Port Vale Port Vale VS Scunthorpe Scunthorpe  
  22:00 Mansfield Mansfield VS Swindon Swindon  
[วิเคราะห์บอล] Superliga
  03:30 Gimnasia LP Gimnasia LP VS Atletico Tucuman Atletico Tucuman  
  05:40 River Plate River Plate VS Defensa y Justicia Defensa y Justicia  
  07:50 Godoy Cruz Godoy Cruz VS Union Union  
  07:50 Central Cordoba de S... Central Cordoba de S... VS Banfield Banfield  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ลีก
  19:30 ไบร์ทตัน ไบร์ทตัน VS คริสตัล พาเลซ คริสตัล พาเลซ  
  22:00 บอร์นมัธ บอร์นมัธ VS เชลซี เชลซี  
  22:00 นิวคาสเซิล นิวคาสเซิล VS เบิร์นลีย์ เบิร์นลีย์  
  22:00 เวสต์ แฮม เวสต์ แฮม VS เซาแธมป์ตัน เซาแธมป์ตัน  
  00:30 วัตฟอร์ด วัตฟอร์ด VS ลิเวอร์พูล ลิเวอร์พูล  
[วิเคราะห์บอล] บุนเดสลีกา
  21:30 ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์ VS ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก  
  21:30 ไมนซ์ ไมนซ์ VS พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น  
  21:30 ฮอฟเฟนไฮม์ ฮอฟเฟนไฮม์ VS บาเยิร์น มิวนิค บาเยิร์น มิวนิค  
  21:30 เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก VS กลัดบัค กลัดบัค  
  00:30 FC Koln FC Koln VS ชาลเก้ 04 ชาลเก้ 04  
[วิเคราะห์บอล] กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ
  21:00 ลาซิโอ ลาซิโอ VS Bologna Bologna  
  00:00 อูดิเนเซ่ อูดิเนเซ่ VS ฟิออเรนติน่า ฟิออเรนติน่า  
  02:45 นาโปลี นาโปลี VS โตริโน โตริโน  
[วิเคราะห์บอล] ลีกเอิง
  23:30 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง ปารีส แซงต์ แชร์กแมง VS Dijon Dijon  
  02:00 โมนาโก โมนาโก VS แรงส์ แรงส์  
  02:00 มงต์เปลลิเยร์ มงต์เปลลิเยร์ VS Strasbourg Strasbourg  
  02:00 Amiens Amiens VS เม็ตส์ เม็ตส์  
  02:00 Brest Brest VS Angers Angers  
  02:00 ตูลูส ตูลูส VS แรนส์ แรนส์  
[วิเคราะห์บอล] แชมเปี้ยนชิพ
  19:30 ฮัลล์ ซิตี ฮัลล์ ซิตี VS ลีดส์ ลีดส์  
  22:00 แบล็คเบิร์น แบล็คเบิร์น VS สวอนซี สวอนซี  
  22:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ฮัดเดอร์ฟิลด์ VS ชาร์ลตัน ชาร์ลตัน  
  22:00 ฟูแล่ม ฟูแล่ม VS Preston Preston  
  22:00 ควีนส์ ปาร์ค ควีนส์ ปาร์ค VS เบอร์มิงแฮม เบอร์มิงแฮม  
  22:00 เวสต์ บรอมวิช เวสต์ บรอมวิช VS วีแกน วีแกน  
  22:00 มิลล์วอลล์ มิลล์วอลล์ VS Bristol City Bristol City  
  22:00 เชฟฯเว้นส์เดย์ เชฟฯเว้นส์เดย์ VS ดาร์บี้ ดาร์บี้  
  22:00 เรดดิ้ง เรดดิ้ง VS Barnsley Barnsley  
  22:00 Luton Luton VS สโต๊ค ซิตี สโต๊ค ซิตี  
  22:00 คาร์ดิฟฟ์ คาร์ดิฟฟ์ VS เบรนท์ฟอร์ด เบรนท์ฟอร์ด  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ดัตช์
  00:30 เดนฮาก เดนฮาก VS เฮราเคิล เฮราเคิล  
  01:45 VVV-Venlo VVV-Venlo VS Fortuna Sittard Fortuna Sittard  
  01:45 ซวอลล์ ซวอลล์ VS วิเทสส์ วิเทสส์  
  02:45 ทเวนเต้ ทเวนเต้ VS SC Heerenveen SC Heerenveen  
[วิเคราะห์บอล] รัสเซีย
  18:00 ซีเอสเคเอ มอสโค ซีเอสเคเอ มอสโค VS Ural Ural  
  20:30 ดินาโม มอสโค ดินาโม มอสโค VS สปาร์ตัก มอสโค สปาร์ตัก มอสโค  
  23:00 เซนิต เซนิต VS Lokomotiv Moscow Lokomotiv Moscow  
  23:00 FK Akhmat FK Akhmat VS FC Rostov FC Rostov  
[วิเคราะห์บอล] ตุรกี
  18:00 คอนยาสปอร์ คอนยาสปอร์ VS คาซิมปาซา คาซิมปาซา  
  21:00 แทรปซอนสปอร์ แทรปซอนสปอร์ VS ริเซสปอร์ ริเซสปอร์  
  00:00 Antalyaspor Antalyaspor VS เฟเนบาร์เช่ เฟเนบาร์เช่  
[วิเคราะห์บอล] เมเจอร์ลีก ซอคเกอร์
  01:00 ดีซี ยูไนเต็ด ดีซี ยูไนเต็ด VS โคโลราโด ราปิดส์ โคโลราโด ราปิดส์  
  03:00 มอนทรีออล อิมแพค มอนทรีออล อิมแพค VS New England Revolution New England Revolution  
  03:30 ฮุสตัน ดินาโม ฮุสตัน ดินาโม VS LA Galaxy LA Galaxy  
  05:30 ซานโฮเซ่เอิร์ธเควก ซานโฮเซ่เอิร์ธเควก VS โตรอนโต้ โตรอนโต้  
  06:00 เอฟซี ดัลลัส เอฟซี ดัลลัส VS ฟิลลาเดเฟีย ฟิลลาเดเฟีย  
  06:00 Orlando City Orlando City VS รีล ซอลท์ เลค รีล ซอลท์ เลค  
  08:00 Nashville SC Nashville SC VS Atlanta United Atlanta United  
[วิเคราะห์บอล] Liga NOS
  01:00 ริโอ อาฟ ริโอ อาฟ VS Belenenses SAD Belenenses SAD  
  03:30 Boavista Boavista VS Gil Vicente Gil Vicente  
DOOBALL24
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

ข่าวฟุตบอล

iOS-One2Ball
Android-One2Ball
T-LIVE24TH

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

DOOBALL24
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันเสาร์ที่ 29 กุมภาพันธ์ 2563
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
18:00 ซีเอสเคเอ มอสโก อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 1/1.5 - 5 รองอูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ $$$
20:30 ดินาโม มอสโก สปาร์ตัก มอสโก เสมอ รองสปาร์ตัก มอสโก $$$
22:59 เทเลค กรอซนี่ย์ เอฟเค รอสตอฟ ลบสิบ เอฟเค รอสตอฟ $$$
22:59 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก โลโคโมทีฟ มอสโก 0.5/1 ต่อเซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก $$$
Portugal Liga de Honora
18:00 เอสซี เฟยเรนเซ่ อคาเดมีโค วิสุ 0.5 ต่อเอสซี เฟยเรนเซ่ $$$$
22:00 เปนาฟิลด์ นาซิอองนาล ดา มาไดร่า ปป รองเปนาฟิลด์ $$$
00:15 เฟยเรนเซ่ อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 0.5 - 10 รองอคาเดมิก้า โคอิมบร้า $$$
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
18:00 คอนยาสปอร์ คาซิมปาซ่า 0.5 - 5 รองคาซิมปาซ่า $$$
21:00 แทร็บซอนสปอร์ เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 1/1.5 - 5 รองเคย์เคอร์ ริเซสปอร์ $$$
00:00 อันตัลยาสปอร์ เฟเนร์บาห์เช่ 0.5 - 5 รองอันตัลยาสปอร์ $$$
Sweden Cupen
18:30 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 2.5 ต่อไอเอฟเค โกเตบอร์ก $$$
18:30 ไอเคซิริอุสเอฟเค วาสเทราส เอสเค เอฟเค 1/1.5 - 5 รองวาสเทราส เอสเค เอฟเค $$$
20:30 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ ฮัคเค่น 2.5 รองเอสไคลสมินเน ไอเอฟ $$$
20:30 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค จีเอไอเอส 1/1.5 - 5 รองจีเอไอเอส $$$
22:30 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค เอล์ฟส์บอร์ก 2.5 ต่อเอล์ฟส์บอร์ก $$$
22:30 โอเรโบร ไอเค บราเก้ 1 - 5 รองไอเค บราเก้ $$$
ลาลีกา สเปน
19:00 เออิบาร์ เลบานเต้ 0.5 - 5 รองเลบานเต้ $$$
22:00 บาเลนเซีย เรอัล เบติส ปป - 10 รองเรอัล เบติส $$$
00:30 เลกาเนส อลาเบส 0.5 - 5 รองอลาเบส $$$
03:00 กรานาดา ซีเอฟ เซลต้า บีโก้ ลบสิบ เซลต้า บีโก้ $$$
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
19:00 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 0.5/1 - 10 ต่อฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา $$$
19:00 ดาร์มสตัดท์ ไฮน์เดนเฮลม์ ปป - 5 รองไฮน์เดนเฮลม์ $$$
19:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ สตุ๊ตการ์ต 0.5/1 ต่อสตุ๊ตการ์ต $$$
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
19:30 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน คริสตัล พาเลซ ปป รองคริสตัล พาเลซ $$$
22:00 บอร์นมัธ เอเอฟซี เชลซี 0.5/1 - 5 ต่อเชลซี $$$
22:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด เบิร์นลี่ย์ เสมอ รองเบิร์นลี่ย์ $$$
22:00 เวสต์แฮมยูไนเต็ด เซาแธมป์ตัน เสมอ ต่อเซาแธมป์ตัน $$$
00:30 วัดฟอร์ด ลิเวอร์พูล 1/1.5 - 5 รองวัดฟอร์ด $$$
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
19:30 ฮัลล์ ซิตี้ ลีดส์ ยูไนเต็ด 1/1.5 - 10 รองฮัลล์ ซิตี้ $$$
22:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ ปป รองดาร์บี้ เค้าท์ตี้ $$$
22:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ ชาร์ลตัน แอธเลติก 0.5/1 - 5 ต่อฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ $$$
22:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส เบอร์มิงแฮม ซิตี้ ปป - 10 รองเบอร์มิงแฮม ซิตี้ $$$
22:00 ฟูแล่ม เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0.5 ต่อฟูแล่ม $$$
22:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส สวอนซี ซิตี้ ปป - 10 รองสวอนซี ซิตี้ $$$
22:00 เร้ดดิ้ง บาร์นสลีย์ ปป - 5 รองบาร์นสลีย์ $$$
22:00 ลูตัน ทาวน์ สโต๊ค ซิตี้ ปป - 10 รองลูตัน ทาวน์ $$$
22:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน วีแกน แอธเลติก 1 ต่อเวสต์ บรอมมิช อัลเบียน $$$$
22:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ เบรนท์ฟอร์ด ปป รองคาร์ดิฟฟ์ซิตี้ $$$
22:00 มิลล์วอลล์ บริสตอล ซิตี้ 0.5 - 10 ต่อมิลล์วอลล์ $$$
Finland Suomen Cup
20:15 อินเตอร์ ตูร์คู ทีพีเอส ตูร์คู ปป รองทีพีเอส ตูร์คู $$$
00:00 ไอเอฟเค มารีฮามน์ เฮดไอเอฟเค ปป - 5 รองไอเอฟเค มารีฮามน์ $$$
Austria Erste Division
20:30 ลาฟนิทซ์ คัพเฟ่นเบิร์ก 0.5/1 - 5 ต่อลาฟนิทซ์ $$$
21:30 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ กราเซอร์ เอเค ปป - 10 รองกราเซอร์ เอเค $$$
23:30 เอฟซี ไลเฟริ่ง เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต ปป - 5 รองเอฟซี ไลเฟริ่ง $$$
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
21:00 ลาซิโอ โบโลญญ่า 1 - 10 ต่อลาซิโอ $$$
00:00 อูดิเนเซ่ ฟิออเรนติน่า เสมอ ต่อฟิออเรนติน่า $$$
02:45 นาโปลี โตริโน่ 1/1.5 - 5 ต่อนาโปลี $$$
อิตาลี เซเรีย บี
21:00 ปิซ่า เปรูจา เสมอ ต่อปิซ่า $$$
21:00 เอซี เวนิช โคเซนซ่า 1914 ปป - 5 รองโคเซนซ่า 1914 $$$
21:00 เอ็มโปลี ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 0.5 - 10 รองปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี $$$
21:00 เบเนเวนโต้ สเปเซีย 0.5/1 - 10 ต่อเบเนเวนโต้ $$$
21:00 ยูเว่ สตาเบีย ทราปานี่ ปป - 10 รองทราปานี่ $$$
21:00 ชิตตาเดลล่า เครโมเนเซ่ 0.5 - 5 รองเครโมเนเซ่ $$$
00:00 โฟรซิโนเน่ ซาแลร์นิตาน่า 0.5 ต่อโฟรซิโนเน่ $$$$
00:00 คิเอโว่ ลิวอร์โน่ 0.5 ต่อคิเอโว่ $$$$
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
21:00 ลอริยองต์ เอฟซี แซมบี 1 ต่อลอริยองต์ $$$$
Poland Ekstraklasa
21:00 วิสล่า คราคอฟ วิสล่า พล็อค 0.5 ต่อวิสล่า คราคอฟ $$$
23:30 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ โปกอน เซซิน เสมอ รองโปกอน เซซิน $$$
02:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ คราโคเวีย คราคอฟ 1 - 10 รองคราโคเวีย คราคอฟ $$$
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
21:30 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ บาเยิร์น มิวนิค 1.5 - 5 ต่อบาเยิร์น มิวนิค $$$
21:30 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 0.5 ต่อเอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 $$$
21:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ ไฟร์บวร์ก 2 - 10 ต่อโบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ $$$
21:30 เอาก์สบวร์ก โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 0.5 ต่อโบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค $$$
00:30 โคโลญจน์ ชาลเก้ 04 ปป - 10 รองชาลเก้ 04 $$$
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
22:00 ฮูเอสก้า เอซเตรมาดูรา 1 - 5 รองเอซเตรมาดูรา $$$
22:00 พอนเฟร์ราดิน่า สปอร์ติ้ง กิฆอน ปป - 5 รองสปอร์ติ้ง กิฆอน $$$
00:15 คาดิส อัลเมเรีย ปป รองอัลเมเรีย $$$
02:30 อัลบาเซเต้ ราโย่ บาเยกาโน่ เสมอ รองราโย่ บาเยกาโน่ $$$
03:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ เรอัล ซาราโกซ่า 0.5 - 5 รองราซิ่ง ซานตานเดร์ $$$
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
22:00 เอสเบิร์ก นอร์ดเจลแลนด์ ปป - 10 รองเอสเบิร์ก $$$
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:30 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า ซีเอส โวลุนทารี 0.5/1 ต่อเอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า $$$
01:30 โบโตซานี่ สเตอัว บูคาเรสต์ 0.5 - 5 รองโบโตซานี่ $$$
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
23:30 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง ดิฌง 2.5 - 10 ต่อปารีส แซงต์ แชร์กแมง $$$$
02:00 อาเมียงส์ เม็ตซ์ ปป รองเม็ตซ์ $$$
02:00 แบรสต์ อองเช่ร์ ลบสิบ อองเช่ร์ $$$
02:00 โมนาโก แร็งส์ 0.5/1 - 10 ต่อโมนาโก $$$$
02:00 มงต์เปลลิเย่ร์ สตารส์บูร์ก ปป - 5 รองสตารส์บูร์ก $$$
02:00 ตูลูส แรนส์ ปป รองตูลูส $$$
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
00:00 วาสแลนด์ บีเวเรน อันเดอร์เลชท์ 0.5/1 ต่ออันเดอร์เลชท์ $$$
02:00 เคเอเอส ยูเปน มูสครอน เปรูเวลซ์ ปป รองมูสครอน เปรูเวลซ์ $$$
02:00 ซูลเต้ วาเรเกม คอร์ไทรจ์ ปป - 5 รองคอร์ไทรจ์ $$$
02:30 รอแยล อันท์เวิร์พ ออสเทนเด้ 1/1.5 - 10 รองออสเทนเด้ $$$
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
00:30 เอดีโอ เดน ฮาก เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ ปป - 10 รองเอดีโอ เดน ฮาก $$$
01:45 วีวีวี เวนโล ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด ปป - 10 รองฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด $$$
01:45 พีอีซี ซโวลล์ วิเทสส์ อาร์นเฮม เสมอ ต่อวิเทสส์ อาร์นเฮม $$$
02:45 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด เอสซี ฮีเรนวีน ลบสิบ เอสซี ฮีเรนวีน $$$
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
01:00 ริโอ อาฟ เบเลเนนส์ 1/1.5 - 5 รองเบเลเนนส์ $$$
03:30 เบาวิสต้า เอฟซี กิล วิเซนเต้ ปป - 5 รองกิล วิเซนเต้ $$$
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
01:00 ดีซี ยูไนเต็ด โคโลราโด ราปิดส์ ปป รองโคโลราโด ราปิดส์ $$$
03:00 มอนทรีออล อิมแพ็ค นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น ปป - 10 รองนิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น $$$
03:30 ฮุสตัน ไดนาโม แอลเอ กาแลกซี่ ปป - 10 รองแอลเอ กาแลกซี่ $$$
05:30 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ โตรอนโต้ เอฟซี ปป รองโตรอนโต้ เอฟซี $$$
06:00 ออร์แลนโด ซิตี้ รีล ซอลต์ เลค 0.5 - 5 รอง รีล ซอลต์ เลค $$$
06:00 เอฟซี ดัลลัส ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 0.5 - 10 รองฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน $$$
08:00 แนชวิลล์ เอฟซี แอตแลนต้า ยูไนเต็ด ปป - 10 รองแนชวิลล์ เอฟซี $$$
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
02:00 ซานโตส พัลไมรัส ปป รองซานโตส $$$
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
03:35 กิมนาเซีย ลา พลาต้า แอดเลติโก ทูคูแมน ปป - 10 รองแอดเลติโก ทูคูแมน $$$
05:40 ริเวอร์เพลท เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 1/1.5 - 10 รองเดเฟนซา วาย จัสติเชีย $$$
07:45 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ ปป - 10 รองโกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า $$$
07:45 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี บานฟิลด์ เสมอ รองบานฟิลด์ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันศุกร์ที่ 28 กุมภาพันธ์ 2563
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Hong Kong Elite Cup
12:00 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 3-0 ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี
Fiji Cup Women
12:30 Nadroga FC (W) 3-1 Suva FC (w)
14:35 Labasa FC (W) 1-2 BA FC (W)
India Mumbai elite league
12:40 Kenkre U19 3-1 RSF B
14:50 Desperados 2-3 ICL Payyade
Nepal B Division
13:45 Khumaltar Youth Club 3-0 Ranipokhari Corner Team
กระชับมิตร (สโมสร)
15:00 ทันห์ เฮาห์ เอฟซี 5-1 Phu Dong FC
15:00 บาเต้ โบริซอฟ 2-1 อัคโตเบ
15:00 บัลติก้า 1-2 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ
15:05 NACO 0-1 Yarkhok United FC
17:00 เอฟเค ไบโอลอก 1-3 เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์
17:00 เนเมน กร็อดโน่ 2-1 เอฟเค ลิด้า
17:00 Hutnik Krakow 2-2 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค
17:30 Be Forward Wanderers 0-1 Chicken Inn
17:30 โลแกน ไลท์นิ่ง 2-3 เมาท์ กราเวท
18:00 ซาเทิร์น 4-0 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์
19:00 Oygarden FK 3-1 นอร์บี้ ไอเอฟ
19:00 FC Dobrudzha 1-1 เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค
19:00 สปาร์ตัค วลาดีคัฟคาซ 0-1 ลีเจียน ไดนาโม
19:00 เชลยาบินสค์ 2-0 โดลโกพรูดนี่
20:00 ออด เกรนแลนด์ 4-5 โรเซนบอร์ก
20:00 รวันดา 0-0 คองโก
20:00 วิโซซิน่า จิคลาวา 5-4 อัสติ นาดลาเบม
20:00 Universidad Rey Juan Carlos 0-5 Universidad Pontificia De Comillas
20:10 Big Bullets FC 1-0 ยูดี ซองโก้
20:30 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 0-1 บัลติก้า
21:00 บาเต้ โบริซอฟ 1-0 รุกห์ วินนีกี้
21:00 NK Roltek Dob 0-0 MNK FC Ljubljana
22:00 คองสวิงเกอร์ 1-3 เอลเวอร์รัม
22:00 เฮาเกซุนด์ 0-2 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
22:00 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 3-5 ไวกิ้ง เอฟเค
22:30 เรนเฮล์ม ไอแอล 3-0 คริสเตียนซุนด์ บีเค
22:59 โมลด์ 5-2 อาเลซุนด์ เอฟเค
23:45 โกรลุด 1-2 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
00:00 โรเซนบอร์ก บี 6-2 เบียเซ่น
01:00 Mora pine korneuburg 2-3 SC Retz
01:30 อโครโพลิส ไอเอฟ 3-0 เทบีย์ไอเอส
02:00 ซาน อันโตนิโอ 1-3 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์
02:15 ทียูเอส ไฮเลเกนครอยซ์ 4-1 TuS Rein
07:10 Tormenta FC 1-1 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่
Australia Victorian Premier League U20
14:20 โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) 1-1 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20)
FFSA SLR
14:30 มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) 0-7 พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง)
14:30 Sturt Lions Reserves 4-0 เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง)
09:10 อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) 0-3 ไวท์ ซิตี้ วู้ดวิว (สำรอง)
09:15 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) 5-5 แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง)
09:15 เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) 1-3 เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง)
09:15 คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) 6-0 นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง)
ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
15:45 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 3-0 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี
16:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย 0-2 อาวอนดาเล่ เอฟซี
16:30 โอคไลจ์ แคนนอนส์ 0-0 เซ้าท์ เมลเบิร์น
QLD Division 1
16:00 บริสแบน วูลฟ์ 1-2 โรชเดล โรเวอร์
ออสเตรเลีย ลิก เอ
16:00 ซิดนีย์ เอฟซี 0-1 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์
16:00 ซิดนีย์ เอฟซี 0-1 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์
South Australia Super league
16:00 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 0-0 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี
16:45 โครย์ดอน คิงส์ 1-1 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน)
16:45 มอดบูรี่ เจ็ท 2-1 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี
South Australian Premier League
16:45 สเติร์ทไลอ้อนส์ 3-0 เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า
รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
16:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 1-2 โลโคโมทีฟ มอสโก เยาวชน
18:00 ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 5-2 สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน)
18:00 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 5-0 เอฟเค อูราล (เยาวชน)
Australia FFA Cup
16:00 แกรนท์ดิสเทลเอสซี 5-0 นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด
Myanmar National League
16:00 Ispe FC 1-1 สเวคาพิน ยูไนเต็ด
Israel C League
16:00 ฮาโปเอล บีไน ปาเดส 3-1 เอ็มเอสพาร์เดสฮานน่า การ์เกอร์
16:00 Hapoel Qalansawe 1-1 ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน
16:30 ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า 0-2 มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท
17:00 มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท 6-0 เอฟซี ตีรี ราฮัท
17:00 ไอออนนิ โมดิอิน 3-0 เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์
17:00 Hapoel Mahane Yehuda 4-0 ฮาโปเอลเคฟาร์ บาร่า
17:30 เบต้า รามัท กาน 2-0 มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา
18:00 เอฟซี ออซมา โฮลอน 1-6 เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี
18:30 เอฟซี เบี่ยต้า เยเนฟ 0-0 เบต้า ไอโรนี่ เคอร์ยัตแกท
19:00 เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ 4-0 ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน
Myanmar League 2
16:00 University FC 2-0 กะฉิ่นยูไนเต็ดเอฟซี
16:00 Yaw Myay FC 0-6 Mawyawadi FC
Myanmar U21 League
16:00 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 21) 0-1 ยาดานาร์บอน เอฟซี (ยู 21)
16:00 ฉาน ยูไนเต็ด (ยู 21) 7-0 Mawyawadi FC U21
Queensland U20 League
16:00 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด (ยู 20) 2-3 โกลด์ โคสต์ ไนท์ (ยู 20)
Iran League Division 1
16:00 บาดราน เอฟซี 2-1 ดามาช กิลาน เอฟซี
17:15 นาวาด เออร์เมีย 0-0 ซอร์คพูชาน พักแดชท์
18:00 โคเชห์ ทาเลย์ 1-0 โอซิน อัลบอร์ซ
18:00 ฟาร์ เซปาซี่ 0-0 เมส เคอมัน
18:00 ชาร์ดารี ทาบริซ 0-3 คูเนห์ เบ คูเนห์
18:00 เมส ราฟซานจาน 1-1 อลูมิเนียม อารัก เอฟซี
18:45 ซีพิดรูด แรชต์ 2-1 อาร์แมน โกฮาร์
19:00 Niroye Zamini 0-0 แคชไค
Israel State League
17:00 ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า 0-0 รูบิ ชาปิร่า
17:15 ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน 1-3 เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา
17:45 ฮาโปเอล คัวแคบ 0-2 ฮาโปเอล อิกซาล
18:00 ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา 0-0 ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก
18:00 Maccabi Kiryat Gat 0-4 ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู
18:30 ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 1-0 เอสซี ดาเบอรีย์ย่า โอซาม่า
18:30 มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา 1-0 มัคคาบี้ ชารายิม
18:30 อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม 0-0 ฮาโปเอล อิกซาล
18:45 มัวดอน สปอร์ตทิร่า 3-1 ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี
18:45 ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน 0-0 Maccabi Herzliya
18:45 มัคคาบี้ ยาฟเน่ 2-0 ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม
19:00 ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา 1-1 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม
19:15 มัคคาบี้ อิโรนิ 0-2 ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา
Hungary U19 A League
17:00 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 4-2 วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19)
Ukraine U21 Liga
17:00 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) 1-3 เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21)
17:00 ลวีฟ(ยู 21) 4-1 พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21)
18:00 โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) 0-1 คาร์ปาตี้ (ยู 21)
Armenia Division 2
17:00 อรารัต เยเรวาน 2 1-2 BKMA
17:00 อรารัต-อาร์เมเนียบี 6-0 FC Torpedo Yerevan
17:00 Rail Locomotive 0-0 เอฟเค แวน
17:00 พิวนิค บี 3-3 อลาชเคิร์ท บี
17:00 ชีรัค บี 2-1 เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย
20:30 Urartu II 1-2 Masis
Azerbaijan Division 2
17:00 คาราบาจโลคบาตัน 0-5 ซาบาห์ 2
17:00 ซาเบล 2 0-0 คาราบัค 2
17:00 ซีร่า เอฟเค 2 1-3 ซากาตาล่า เอฟเค
Czech Republic U19 League
17:00 ไพรบราม (ยู 19) 1-2 สลาเวีย ปราก (ยู 19)
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
17:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส เลื่อน วิสเซล โกเบ
17:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส เลื่อน วิสเซล โกเบ
12:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต เลื่อน โชนัน เบลมาเร่
12:00 เอฟซี โตเกียว เลื่อน โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
12:00 สากัน โตสู เลื่อน เซเรโซ โอซาก้า
12:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต เลื่อน โชนัน เบลมาเร่
12:00 เอฟซี โตเกียว เลื่อน โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
12:00 สากัน โตสู เลื่อน เซเรโซ โอซาก้า
Australia South Australia State League 2
17:00 Pontian Eagles 1-3 Modbury Vista
Uzbekistan Professional Football League
17:30 โคแคน 3-0 บูโซโร เอฟเค
18:45 โลโคโมทีฟ ทัชเคน 2-1 อันดิแจน แทชเค้นท์
Australia Queensland State Women's Premier League
17:30 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 4-2 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี หญิง
Spanish Bizkaia-Tercera Division
18:00 CD Rota 1-1 พูเอนเต้ เจนิล
18:00 โคนิล ซีเอฟ 2-0 กอร์โดบา บี
18:00 อัลเมเรีย บี 0-0 ซีดี เอล ปาโล
18:00 Torredonjimeno 3-0 Atletico Porcuna CF
18:30 อัลกอสซีเอฟ 2-1 CD Pozoblanco
02:00 เมลียา ซีดี 0-0 เบเลซ ซีเอฟ
02:30 ซีดี อาร์ดรอย 1-4 Valle de Egues
Spain Youth League
18:00 San Felix CF U19 2-0 เรอัล เบติส (ยู 19)
22:00 CD 26 de Febrero U19 4-0 เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19)
22:30 อัลเมเรีย(ยู19) 2-3 CD Santa Fe U19
00:00 โดสเอร์มานัส(ยู19) 0-2 กอร์โดบา(ยู 19)
03:00 CD Ofra U19 0-1 เตเนริเฟ่ (ยู 19)
Portugal U23
18:00 วิตอเรีย เซตูบัล(ยู 23) 4-0 เบเลเนนเซส(ยู 23)
22:00 เลชอยส์ (ยู 23) 0-2 เฟยเรนเซ่(ยู 23)
22:00 บราก้า(ยู 23) 0-1 เอสโตริล(ยู 23)
22:59 โกอิมบรา อีซี(ยู 23) 1-1 ฟามาลิเคา(ยู 23)
India League Division 1
18:30 อินเดียน แอโรว์ 0-2 เจนไน ซิตี้
Turkey A2 League U19
18:30 อลันยาสปอร์(ยู 19) 1-2 เบซิคตัส เจเค (ยู 19)
อิรัก ลิก
18:30 Alsinaat Alkahrabaiya 2-0 Naft Misan
20:30 อัล กูวา อัล จาวิย่า 2-1 Al Talaba
ซูเปอร์ลีก จีน
18:35 ปักกิ่ง กั๋วอัน เลื่อน ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี
18:35 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว เลื่อน เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี
18:35 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ เลื่อน เหอหนาน เจี้ยนเย้
Norwegian Youth Tippeligaen
19:00 อาเลซุนด์ เอฟเค (ยู 19) 1-4 สตาเบ็ค (ยู 19)
พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
19:00 ไซปา 1-2 ซาแนท นาฟ
19:30 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี 1-1 เพย์กัน
21:00 พาร์ส โจโนบิ แจม 1-0 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ
Syrian League
19:00 อัล อิติฮัด 2-1 Al Sahel Tartous
19:00 อัล นาวัล 0-1 อัล ทาลิย่า
19:00 อัล วาห์ดา 0-1 เทชริน เอสซี
19:00 ฮัททีน 1-0 Al-Shorta Damascus
19:00 อัล โฟทูล 2-1 อัล-จาซีร่า
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ U23
19:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) 1-4 ไบรท์ตัน (ยู 23)
02:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) เลื่อน ลิเวอร์พูล (ยู 23)
02:00 อาร์เซน่อล (ยู 23) 2-4 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23)
02:00 มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) 0-2 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23)
Kosovo Superliga
19:00 เดริต้า จิลาน 4-1 KF Drenica Skenderaj
Argentina Reserve League
19:00 ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 1-0 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง)
19:00 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 1-2 แบนฟิลด์(สำรอง)
19:00 โคลอน (สำรอง) 2-2 บานฟิลด์(สำรอง)
19:00 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 3-1 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง)
19:00 ฮูรากัน(สำรอง) 3-1 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง)
19:00 ลานุส(สำรอง) 4-2 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง)
19:00 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 1-1 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง)
19:00 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 1-1 นีเวลล์ส (สำรอง)
19:00 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 3-1 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง)
19:00 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 3-2 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง)
19:00 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 3-1 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง)
19:15 โกดอย ครูซ (สำรอง) 1-0 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง)
กระชับมิตรทีมชาติ
19:00 มาซิโดเนียเหนือ (ยู 19) 3-4 จอร์เจีย (ยู 19)
20:00 มอนเตเนโกร (ยู 16) 2-3 เซอร์เบีย (ยู 16)
Brunei Super League
19:15 Wijaya FC 2-1 เอ็มเอส พีดีบี
Saudi Arabia Division 2
19:35 อัล ซาฟา(ซาอุฯ) 2-1 Al Kholood
19:50 อัล-ไคซูมาห์ 3-0 Al Drae
19:55 Al-Washm 0-1 Al Sahel
20:15 Arar FC 1-1 อัล ลิยาช
20:15 อัล โอลูบัช 1-3 อัล-อราบี(ซาอุฯ)
20:15 Al Hjazz 3-1 Al Anwar SA
England U23 League Cup
20:00 สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) 1-0 บอร์นมัธ (ยู 23)
Uganda Division 2
20:00 Bukedea TC FC 1-1 โดฟส์ ออล สตาร์
Germany Regionalliga
00:00 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 4-7 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี
01:30 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 3-1 เอสวี ลิปสตัดท์
01:30 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 4-2 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์
มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
20:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 1-0 เคดะห์
Israel Leumit League
20:00 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 1-2 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ
20:00 ฮาโปเอล รามัต กาน 1-2 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา
20:00 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 1-1 ฮาโปเอล เบนาย ลอด
20:00 ฮาโปเอล ริซอน 1-1 ฮาโปเอล อฟูล่า
20:00 ฮาโปเอล นาซาเรท 1-3 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน
20:00 ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี 1-0 ฮาโปเอล แอชเคลอน
20:00 คาฟร์ กาซิม 3-0 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม
20:00 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 3-1 ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม
Cyprus 2 Division
20:00 Dignis Yepsonas 0-0 AE Zakakiou
22:59 Asil Lysi 0-1 อาริส ลิมาสซอล
Uganda Premier League
20:00 เอสซี วิลล่า 2-1 ไบร์ท สตาร์
20:30 Kyetume 3-2 Onduparaka FC
CAN W-U17
20:00 แซมเบีย(ญ) ยู 17 2-0 แอฟริกาใต้ (ญ) ยู 17
22:59 บอตสวานา(ญ) ยู17 0-1 โมร็อกโก(ญ) ยู17
Tunisia Cup
20:00 Borj Amri 0-0 Kalaa Sport
Greece - Football League
20:00 อปอลล่อน คาลามาเรีย 0-3 อปอลล่อน ลาริสซ่า
21:00 โดซา ดรามัส 1-2 พาส เจียนนิน่า
พรีเมียร์ลีก บาห์เรน
20:00 อัล ชับบับ 1-3 อิสท์ ริฟฟา
22:30 บูไสทีน 0-3 อัล ฮัดด์
Saudi Arabia League
20:10 อัล ดาฮัม 3-0 อัล ฮาเซม
22:20 อัล-อดาลห์ 0-2 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ)
โอมาน ลีก
20:25 ฟานจา เอสซี 1-0 เมอแบต
20:30 ซาฮัม 0-2 อัล ซูวาอี
23:20 มัสแคท 1-1 อัล นาห์ด้า
UAE League Professional
20:30 อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) 0-1 กอร์ ฟัคเค่น
20:30 บานนี่ ยาส 0-1 อัล อาห์ลี ดูไบ
23:15 อาห์ลี อัล ฟูจารัช 0-1 อิตติฮัต คาลบา
UAE ลีก ดิวิชั่น 1
20:30 อัล ไทด์ 0-2 มาซาฟี่
20:30 อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) 2-3 อัลบาเตห์
20:30 อัล ฮัมริยา 1-0 อัล ทาวอน(เอมิเรตส์)
พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
20:30 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 0-0 เอฟเค เวเลซ
South Africa First League
20:30 เคป ยูโมย่า ยูไนเต็ด 0-2 Tshakhuma TM
UAE RL
20:30 อัล ไอน์ เอสซีซี (สำรอง) 3-1 ฮัทต้า ดูไบ (สำรอง)
20:30 อัล วาห์ดา อาบู ดาบี (สำรอง) 0-1 อัล นาสเซอร์ (สำรอง)
20:30 อัล วาเซิ่ล(สำรอง) 2-2 อัล ชาร์จาห์(สำรอง)
กาตาร์ ลีก
20:50 อัล ไซลีย่า 2-0 อัล การาฟา
22:59 อัล วาครา 1-2 อัมม์ ซาลาล
Croatia 2.HNL
21:00 ดราโกโวลแยค 1-0 ดีนาโมซาเกร็บ 2
21:00 Radnik Sesvete 3-1 เมดิมัวร์เย่
England U23 1.Liga
21:00 บาร์นสลีย์ (ยู 23) เลื่อน ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23)
Oman 1st Division
21:45 Salalah 3-1 อัล คาโบร่า
Mexico Youth U20
22:00 โมนาร์คัสโมเรเลีย (ยู20) 2-1 ครูซ อซูล(ยู20)
22:59 ซานหลุยส์(ยู20) 2-1 เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
Peru Reserves League
22:00 อลิอันซ่า ลิมา(สำรอง) 2-0 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล (สำรอง)
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
22:30 ครีลย่า โซเวียตอฟ 1-1 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
22:30 เบโร่ สตารา ซากอร่า 2-0 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
Portugal Liga de Honora
22:59 เอสแอล เบนฟิก้า บี 0-1 ไลซอส
CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก
22:59 ซามาเล็ค 3-1 เอสเปรานซ์ เอสที
02:00 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 2-0 ทีพี มาเซมเบ้ เองเกลเบิร์ต
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:59 เซ็บซี่ 1-1 โปลิเทคนิก้า อายซี่
01:30 ดินาโม บูคาเรสต์ 0-1 เอฟซีคลินเซนิ
โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
22:59 สลาเวน โคปริฟนิก้า 0-0 วาร์เท็กซ์
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
22:59 คัวริบก้า 0-0 เรพิด คลับ อวด เซม
Burkina Faso League
22:59 KOZAF 0-1 ซาลิ ตาส
Finland Suomen Cup
23:30 คูพีเอส 4-0 โรพีเอส โรวานีมี่
Gambia GFA League
23:30 Gambia Armed Force 0-0 Tallinding United
23:30 Wallidan 1-1 BK Milan
Mauritania Division 1
23:30 เอซีเอส เคซาร์ 1-1 ASC Tevragh Zeine
02:05 ASC Snim 0-2 F.C. Nouadhibou
French Championnat Amateur
00:00 SC Schiltigheim 1-0 เอปินาล
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
00:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 2-2 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
00:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 2-2 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
ฝรั่งเศส ลีก3
00:00 ปัว เอฟซี 2-0 ยูเอสแอล ดันเคอร์
02:00 อาวรองเช่ 3-2 เกววีลย์ อูแอส
02:00 บาสเตีย ซีเอ 0-1 ลียง ดูเชรี่
02:00 บูโลญจน์ 4-1 อฌักซิโอ้ GFCO
02:00 อูแอส กงการ์กโน่ 2-1 อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์
02:00 เกรไตล์ 0-0 เรด สตาร์ 93
02:00 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 3-0 ตูลน
02:00 เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ 2-6 โชเลท เอสโอ
02:00 วิลเลฟรองเช 1-2 บรูค พีรอนนาส
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
00:00 วีบรอก 1-1 ฮวิโดฟ ไอเอฟ
Poland Ekstraklasa
00:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 2-0 ปิแอส กลิวิส
02:30 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 1-1 เลช พอซนาน
Ukrainian Premier League
00:00 ดนีปรอ-1 3-1 ดินาโม เคียฟ
ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
00:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 0-2 บานิค ออสตราว่า
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
00:00 อลันยาสปอร์ 1-2 เบซิคตัส เจเค
Iceland Faxafloi Women Cup
00:00 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) 4-1 อัคราเนส(ญ)
Austria Landesliga
00:00 SV Schwechat 2-1 SV Gerasdorf Stammer
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
00:30 คาร์ลสรูห์ เอสซี 0-1 เนิร์นแบร์ก
00:30 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 1-2 ดินาโม เดรสเดน
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
01:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 0-0 โฮโบร
Malta First Division League
01:00 เซนต์ แอนดรู 0-1 Zebbug Rangers
Austrian 3.Liga
01:00 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 0-0 Traiskirchen
01:30 FC Andelsbuch 0-1 เอสวี แมตเตอร์สเบิร์ก (สมัครเล่น)
01:30 อาเอสคา เอไพรช์สดอร์ฟ 0-0 Team Wiener Linien
01:30 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 0-0 เวียนเนอร์ เอสซี
Germany Youth U19 League
01:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) 1-1 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
01:00 น็อตตินเก้น 0-2 Neckarsulmer Sport-Union
01:00 Bramfelder SV 1-3 FC Union Tornesch
01:30 เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก 1-0 FC Teutonia 05
02:00 FC Suderelbe 0-2 SV Curslack Neuengamme
Brazil Campeonato Paulista B
01:00 แอตทิเบีย 2-1 เพนาโปเลนเซ่
Austria Erste Division
01:10 เอสวี รีด 1-0 ออสเตรีย ลัสเตนัว
01:10 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 3-3 เอสวี ฮอร์น
01:10 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 3-0 เอสเคยู อัมเสตทเทน
01:10 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 0-0 FC Superfund Pasching
German Womans League
01:15 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) 1-0 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ )
เบลเยียม ยู 21
01:30 เอเอสยูเปน (ยู 21) 2-1 คอร์ตจิค (ยู 21)
Iceland League Cup B
01:30 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ 2-4 เควี เวสตูร์แบร์
02:00 อัลฟ์ทาเนส 3-1 เรยเนียร ซานเกอร์ได
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
02:00 โซโชซ์ 1-1 โรเดซ อเวรอน
02:00 เลอ ม็องส์ 2-1 แก็งก็อง
02:00 ก็อง 2-0 เกรอน็อบล์
02:00 เอเจ โอแซร์ 3-1 ชามัวร์ นิออร์ท
02:00 ชาโตรูซ์ 0-3 เลอ อาฟร์
02:00 น็องซี่ 1-2 แกลร์กมงต์ ฟุต
02:00 โอร์แลงส์ ยูเอส 0-2 ทรัวส์
02:00 วาล็องเซียนส์ 0-0 อฌักซิโอ้
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
02:00 วิลเลม 2 3-1 โกรนิงเก้น
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ
02:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด ยู18 2-1 วีแกนแอทเลติก(ยู 18)
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
02:00 อัลเมเร่ ซิตี้ 2-0 เฮลมอนด์ สปอร์ต
02:00 เอสซี คัมบูร์ 4-2 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)
02:00 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 3-1 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี
02:00 โวเลนดัม 2-2 โก อเฮด อีเกิ้ลส์
02:00 เดอ กราฟสคัป 5-1 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)
02:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 2-2 เอสซี เทลสตาร์
02:00 เอ็มวีวี มาสทริสช์ 2-3 เดน บอสช์
02:00 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 1-1 เอ็นเอซี เบรด้า
02:00 เอฟซี ออสส์ 2-1 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)
02:00 โรด้า เจซี 5-0 ดอร์เดรชท์
Switzerland Challenge League
02:00 กราสฮ็อปเปอร์ เลื่อน อารัว
Brazil Campeonato Carioca
02:00 บันกู 1-0 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ)
ไอซ์แลนด์ลีกคัพ
02:00 เลคเนียร์ เอฟ 2-1 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง
02:00 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 2-0 ฟีลเคียร์
02:15 เบรย์ดาบลิค 7-1 อัคราเนส
Ghana Premier
02:00 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี 3-1 Bechem United
Iceland Womens League Cup
02:15 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) 1-0 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ)
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
02:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 3-3 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
02:30 แซงต์ ทรุยด็อง 0-3 เมเชเลน
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
02:30 เคเอสซี โลเคอเรน 0-2 เบียรส์ชอทวิลริค
02:30 เควีเอสเค ลอมเมล 0-0 โรเซลาเร่
02:30 แซงต์ กิลลุส 3-1 เวสเตอร์โล
02:30 รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน 4-1 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
02:30 แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี 1-2 มิเนรอสเดอกัวยาน่า
Futsal Spain Division De Honor
02:30 Xota Magna Gurpea Futsal 4-3 EiPozo Murcia Turistica Futsal
02:30 ปัลมา (ฟุตซอล) 3-2 O Parrulo Ferrol Futsal
02:45 เลบันเต(ฟุตซอล) 5-4 Vaidepenas Futsal
Belgium Women's Premier League
02:30 KAA Gent Ladies 5-0 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ)
Gibraltar Premier Division
02:30 ลิงซ์ เอฟซี 1-3 เอฟซี ลินคอล์น
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
02:45 นีมส์ 2-3 โอลิมปิก มาร์กเซย
ลีกวัน อังกฤษ
02:45 พอร์ทสมัธ 3-0 โรชเดล
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
02:45 แชมร็อค โรเวอร์ส 3-2 ดันดาล์ค
02:45 เดอร์รี่ ซิตี้ 2-0 โบฮีเมี่ยนส์
02:45 คอร์ก ซิตี้ 1-0 ฟินน์ ฮาร์ปส์
02:45 เชลบอร์น 1-0 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
02:45 ยูซี ดับลิน 1-0 โคห์บ รัมเบลอ
02:45 แอธโลน ทาวน์ 1-3 คาร์บินทารี เอฟซี
02:45 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 0-1 ลองฟอร์ด ทาวน์
02:45 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 2-0 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)
เวลส์ คัพ
02:45 แกลร์นาร์ฟอน 4-0 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์
03:00 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด เลื่อน เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี
Scotland FA Cup
02:45 ฮิเบอร์เนี่ยน 5-2 อินเวอร์เนสส์
Northern Ireland IFA Championship
02:45 พอร์ทาดาวน์ 0-2 Ballyclare Comrades
ไอร์แลนด์เหนือ คัพ
02:45 ลาร์นเอฟซี 2-3 โคเลอไรน์
The lowlands of Scotland League
02:45 บีเอสซี กลาสโกว์ 3-1 Cumbernauld Colts
02:45 สปาร์ตันส์ 2-1 Vale of Leithen
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
03:00 นอริช ซิตี้ 1-0 เลสเตอร์ ซิตี้
ลาลีกา สเปน
03:00 เรอัล โซเซียดาด 1-0 เรอัล บายาโดลิด
อิตาลี เซเรีย บี
03:00 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 1-2 โครโตเน่
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น
03:00 ลาส พัลมาส 1-1 มาลาก้า
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
03:00 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 1-1 เอฟบีซี เมลการ์
08:00 เอเลี่ยนซา ลิม่า 1-0 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล
Argentina group C Tebolidun League Manchester
03:00 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 1-1 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
03:05 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 0-2 ออล บอยส์
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
03:30 ปอร์ติโมเนนเซ่ 0-0 วิตอเรีย เซตูบัล
Argentina Torneo B
04:00 เวเลซ เดอ ซาน ราโมน 6-0 Club Atletico El Quemado
08:00 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 3-0 Redes de la Patria
Ecuador Copa Pilsener A
07:00 ซีดี เอล นาซิอองนาล 0-3 แอลดียู กีโต้
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
05:00 ราซิ่ง คลับ 1-1 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์
07:10 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 0-4 โบคา จูเนียร์ส
Trinidad and Tobago Pro League
07:00 ดับบลิว คอนเน็คชั่นเอฟซี 3-1 National Defense Forces
07:00 มอร์เวนท์ คาเลโดเนีย ยูไนเต็ค 3-1 Cunupia FC
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
07:30 บรากันติโน้ 2-1 อิทัวโน่ เอสพี
นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ
07:00 ฮอว์เคส เบย์ ยูไนเต็ด 3-4 เซาท์เทิร์น ยูไนเต็ด
Colombia Copa Mustang A
07:40 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 3-2 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
08:00 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 0-3 เอฟซี ฮัวเรซ
08:00 โตลูก้า 2-0 มอนเทอร์เรย์
Mexico Segunda Division
08:00 เอสตูเดียนเตส เตคอส 2-7 Atletico Reynosa
09:00 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 1-2 Coras De Nayarit
09:00 Calor de San Pedro 1-0 Atletico San Francisco FC
Costa Rica Primera Division Women
09:00 CS Herediano (W) 0-0 Dimas Escazu (w)
09:00 ซาปริสซ่า (ญ) 2-0 AD Coronado Women
Panama Liga Nacional de Ascenso
09:00 ซานฟานซิสโก เอฟซี 0-0 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต
เค-ลีก
12:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ เลื่อน ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
12:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ เลื่อน ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
12:00 รีโนฟา ยามากูชิ เลื่อน กิระวันสึ คิตะคิวชู
12:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า เลื่อน โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00 รีโนฟา ยามากูชิ เลื่อน กิระวันสึ คิตะคิวชู
12:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า เลื่อน โตกุชิม่า วอร์ทิส