บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 26-11-2022

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป ราซิ่ง ซานตานเดร์
รอง 0.25 (SPA D2 00:30)
เตเนริเฟ่
รอง 0.5 (SPA D2 04:00)
พอนเฟร์ราดิน่า
รอง 0.25 (SPA D2 22:15)
มิรานเดส
รอง 0.5 (SPA D2 00:30)
อาร์เจนตินา
ต่อ 1 ลูก (WORLD CUP 02:00)
อลาเบส
ต่อ 0.5/1 (SPA D2 22:15)
แตร์นาน่า
รอง 0.25 (ITA D2 00:00)
เปนาฟิลด์
รอง 2.5 (PORLC 03:45)
บาร์เน็ต
รอง 1 ลุก (ENG FAC 22:00)
เต็ง มิรานเดส
รอง 0.5 (SPA D2 00:30)
อาร์เจนตินา
ต่อ 1 ลูก (WORLD CUP 02:00)
อลาเบส
ต่อ 0.5/1 (SPA D2 22:15)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 26-11-2022

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง ตูนิเซีย
ต่ำ 2/2.5 (WORLD CUP 17:00)
เชียงราย ยูไนเต็ด
รอง 1 ลูก (THA PR 19:00)
ซาอุดีอาระเบีย
รอง 0.5/1 ( WORLD CUP 20:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
73655
พ่อหมอเปเล่ 25 19/2/4 62.5 WWWWLWwDwW -
2
28749
ขุนไกร ฟุตบอลครับ 25 17/3/5 59.5 WLWlWWWDWW -
3
37128 star
♥,"のथচននதுஇণ, "♥ 25 17/1/7 53.5 DLWLWlWLWW -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
28749
ขุนไกร ฟุตบอลครับ 5/25 15 (25) 1000.00
WLLLL
WWLlW
WWWWW
-
-
-
-
-
2
63026
วรชิต เป็นต่อ 2/21 15 (21) 1000.00
LlLlL
WWWWW
DLWLW
-
-
-
-
-
3
73655
พ่อหมอเปเล่ 3/25 12 (25) 666.67
WWWLw
WwWWL
wDWLW
-
-
-
-
-
download iOS app

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] FIFA World Cup
  17:00  ญี่ปุ่น ญี่ปุ่น VS คอสตาริกา  คอสตาริกา  
  20:00  เบลเยี่ยม เบลเยี่ยม VS Morocco  Morocco  
  23:00  โครเอเชีย โครเอเชีย VS Canada  Canada  
download iOS app

ข่าวฟุตบอล

download iOS app
LIVE24TH

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันเสาร์ที่ 26 พฤศจิกายน 2565
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ฟุตบอลโลก
17:00 ตูนิเซีย ออสเตรเลีย ปป ต่อตูนิเซีย $$$
20:00 โปแลนด์ ซาอุดีอาระเบีย 0.5/1 - 5 รองซาอุดีอาระเบีย $$$
22:59 ฝรั่งเศส เดนมาร์ก 0.5/1 - 5 รองเดนมาร์ก $$$
02:00 อาร์เจนตินา เม็กซิโก 1 - 10 ต่ออาร์เจนตินา $$$
โปรตุเกส ลีกคัพ
18:00 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ เฟยเรนเซ่ ปป - 10 รองเฟยเรนเซ่ $$$
22:00 ฟามาลิเคา อคาเดมีโค วิสุ 0.5/1 - 10 ต่อฟามาลิเคา $$$
01:45 สปอร์ติ้ง บราก้า โทรเฟนเซ่ 2.5 รองโทรเฟนเซ่ $$$
03:45 เบนฟิก้า เปนาฟิลด์ 2.5 รองเปนาฟิลด์ $$$
ไทยลีก
18:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด ปป รองเอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด $$$
19:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด 0.5/1 รองสิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด $$$
เอฟเอคัพ
19:45 คิงส์ ลินน์ สตีฟเนจ โบโรห์ 0.5 - 10 ต่อสตีฟเนจ โบโรห์ $$$
22:00 บาร์นสลีย์ ครูว์ อเล็กซานดร้า 1/1.5 - 10 รองครูว์ อเล็กซานดร้า $$$
22:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก สต็อคพอร์ท เคาน์ตี ปป รองสต็อคพอร์ท เคาน์ตี $$$
22:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส อัลเวเชิร์ช 1.5 - 10 รองอัลเวเชิร์ช $$$
22:00 พอร์ทสมัธ มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0.5/1 ต่อพอร์ทสมัธ $$$$
22:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1 ต่อ เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ $$$$
22:00 วอลซอลล์ คาร์ไลล์ยูไนเต็ด เสมอ ต่อวอลซอลล์ $$$
22:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ บาร์เน็ต 1 รองบาร์เน็ต $$$
22:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน เชสเตอร์ฟิลด์ เสมอ รองเชสเตอร์ฟิลด์ $$$
22:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด กริมสบี้ ทาวน์ ปป - 10 รองกริมสบี้ ทาวน์ $$$
22:00 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด ฮาโรเกต ทาวน์ ลบสิบ ฮาโรเกต ทาวน์ $$$
22:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ ปป รองเอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ $$$$
22:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด ปป - 10 รองชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ $$$
22:15 เร็กซ์แฮม ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 1.5 ต่อเร็กซ์แฮม $$$
00:00 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ จิลลิ่งแฮม เสมอ รองจิลลิ่งแฮม $$$
เซเรียบี
21:00 ปาร์ม่า โมเดน่า 0.5 - 10 รอง โมเดน่า $$$
00:00 ปิซ่า แตร์นาน่า ปป รองแตร์นาน่า $$$$
เซกุนด้า ดิวิชั่น
22:15 อลาเบส บียาร์เรอัล บี 0.5/1 ต่ออลาเบส $$$$
22:15 มาลาก้า พอนเฟร์ราดิน่า ปป รองพอนเฟร์ราดิน่า $$$
00:30 อัลบาเซเต้ ราซิ่ง ซานตานเดร์ ปป รองราซิ่ง ซานตานเดร์ $$$
00:30 เรอัล โอเบียโด มิรานเดส 0.5 - 10 รองมิรานเดส $$$
04:00 ลาส พัลมาส เตเนริเฟ่ 0.5 - 10 รองเตเนริเฟ่ $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันเสาร์ที่ 26 พฤศจิกายน 2565
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Japan Women Empresss Cup
12:00 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 1-1 เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ)
Korea Womens League
12:00 ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) 2-0 คยองจู เอฟซี (ญ)
Japanese WE League
12:00 นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) 0-2 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ)
12:00 เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) 3-1 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ)
12:00 Hiroshima Sanfrecce (W) 1-1 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ)
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
13:30 คุนชาน เอฟซี 0-2 ซูโจว ดองวู
13:30 ไซโบ้ ซันเดย์ 2-1 ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง
ไชนีสซูเปอร์ลีก
14:00 ชางชุน ย่าไท่ 0-2 ชางโจว ไลออนส์
14:00 ต้าเหลียน โปร 2-1 เหมยโชวเคอเจีย
16:30 ซานตง ไท่ซาน 5-0 หวูฮั่น เอฟซี
18:00 เหอเป่ย เอฟซี 1-6 เจ้อเจียง กรีนทาวน์
18:30 เซินเจิ้น เอฟซี 0-4 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์
18:30 กว่างโจว เอฟซี 1-1 เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง
19:00 เทียนจิน ไทเกอร์ 1-0 เซี่ยงไฮ้ พอร์ท
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1
14:00 จีน-ฮ่องกง(ยู23) 0-5 ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี
14:00 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 3-0 ซัมซุยโป
17:00 คิตฉี 3-0 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล
Turkey A2 League U19
15:00 Manisa Belediyespor U19 3-0 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19)
15:00 Bodrumspor U19 1-0 Erzurum BB U19
16:00 กิเรซุนสปอร์ (ยู 19) 1-0 เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19)
16:00 โคคแคลิสปอร์ (ยู19) 2-1 ซัมซุงสปอร์ ยู19
16:00 เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) 3-0 อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19)
16:00 อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 0-0 เอสดิเซเฮอร์สปอร์ (ยู 23)
16:00 ชีวาสสปอร์(ยู19) 3-0 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19)
16:00 คอนยาสปอร์(ยู19) 0-1 เบอร์ซาสปอร์ (ยู19)
16:00 กาลาตาซาราย (ยู 19) 4-3 อันคาร่าสปอร์ (ยู 19)
16:00 บาลิเคเซอร์สปอร์ (ยู 19) 1-0 Keciorengucu U19
16:00 กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) 4-1 ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19)
16:00 อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) 3-0 คาซิมปาซ่า (ยู 19)
16:00 ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) 2-1 กัซเทป (ยู 19)
16:00 อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) 1-1 อลันยาสปอร์(ยู 19)
16:00 Eyupspor U19 1-0 Erokspor U19
16:00 ทูสลาสปอร์(ยู19) 1-2 Pendikspor U19
16:00 ซาคาร์ยาสปอร์ (ยู 19) 2-0 อดานาสปอร์ ยู19
17:00 โบลูสปอร์ (ยู 19) 0-4 เบซิคตัส เจเค (ยู 19)
Algeria U19 Youth League
15:05 เอ็นเอ ฮุสเซียนเดย์ (ยู19) 1-1 USM El Harrach U19
15:15 USM Annaba U19 0-3 AS Ain Mlila U19
15:20 JS Kabylie U19 3-1 SKAF Khemis Miliana U19
15:20 WA Boufarik U19 0-1 ES Ben Aknoun U19
15:40 ซีเอส คอนสแตนติน(ยู 19) 1-1 US Chaouia U19
15:40 NRB Teleghma U19 1-1 MO Constantine U19
อินเดียลีกดิวิชั่น 1
15:30 Sudeva Delhi 1-3 ราชาสถาน คลับ
Thai Division 2 League
15:30 Udon United 0-0 ยโสธรเอฟซี
15:30 Inter Bangkok 1-0 Muangnont Bankunmae FC
15:30 จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี 4-1 ทหารบก เอฟซี
15:30 สุรินทร์ โขงชีมูล 3-2 Nakhon Ratchasima United FC
15:30 Phram Bangkok FC 0-0 บางกอก เอฟซี
18:00 สมุทรสาคร เอฟซี 0-1 มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ
โรมาเนีย ลีกา 2
16:00 เอฟซี มารามูเรส 1-2 ลูเซียฟารุล โอราเดีย
16:00 ซีเอสซี ดัมบราวิต้า 2-0 Unirea Constanta
16:00 CSM Slatina 0-0 โปลิ ทิมิโซอาร่า
16:00 เมต้าล๊อกโลบูส 3-0 เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์
18:45 เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 1-1 ยูนิเรีย เดจ
21:00 โปลิเทคนิก้า อายซี่ 1-0 ดินาโม บูคาเรสต์
Greece U19
16:00 อโตรมิโตส (ยู 19) 1-2 โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19)
16:00 โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) 1-3 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19)
17:00 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) 4-1 พาไนโทลิกอส(ยู 19)
19:00 พานาธิไนกอส(ยู19) 5-0 Ionikos U19
20:00 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 3-0 เลวาเดียกอส (ยู 19)
Croatia U19 League
16:00 HNK Sibenik U19 0-0 เอ็นเค รูเดส(ยู 19)
16:30 Mladost Zdralovi U19 0-5 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19)
20:00 HNK Gorica U19 3-2 แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19)
20:30 อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) 3-2 เอชเอ็นเค ซิบาเลีย(ยู 19)
21:00 สลาเวน เบลูโป(ยู 19) 2-1 เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19)
Serbia U19 League
16:00 คูการิค(ยู 19) 3-2 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19)
18:47 IMT Novi Beograd U19 2-1 TSC Backa Topola U19
18:48 เอฟเคโนวี ปาซาร์(ยู 19) 1-0 เอฟเค แรด (ยู 19)
19:11 เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19) 1-2 FK Radnicki Novi Belgrad U19
Spain Youth League
16:15 เรอัล เบติส (ยู 19) 3-1 คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19)
18:00 Arucas CF U19 4-1 CD Puerto Cruz U19
19:00 CF Juventud Laguna U19 0-0 CD Juventud Maritima U19
19:00 เอสดี ซาน โฮเซ่ (ยู 19) 1-2 Mensajero U19
19:30 Union Viera CF U19 2-0 UD San Fernando U19
19:30 Cultural Leonesa U19 0-1 อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19)
22:00 ราโย บาเยกาโน (ยู 19) 2-3 วาลาโดลิด(ยู 19)
22:00 เรอัล มูร์เซีย(ยู 19) 0-0 อัลโบรายา(ยู 19)
22:00 เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) 0-2 มาลาก้า(ยู 19)
22:00 อูราล ซีเอฟ (ยู 19) 0-2 เซลต้า บีโก้(ยู 19)
00:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า(ยู 19) 4-1 อินเตอร์อมิสตาท (ยู19)
00:00 ซาน เฟลิกซ์ ซีเอฟ(ยู19) 1-2 อัลเมเรีย(ยู19)
00:00 ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) 0-1 CF Badalona U19
03:00 Ibarra U19 0-2 CD Sobradillo U19
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
16:30 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 1-1 ดินาโม ทบิลิซี
16:30 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 3-0 เอฟซี ซิโอนี่
16:30 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 0-1 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี
16:30 เอฟซี กากรา 1-4 ดินาโม บาตูมี
16:30 เอฟซี เทลาวี 1-1 ดีลา กอริ
Tipsport Cup
16:30 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 2-0 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
16:30 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 3-1 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก
16:30 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 2-2 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า
Poland Division 4
16:30 KSS Kotwica Kornik 2-2 MKS Notec Czarnkow
17:00 GKS Kowale 2-2 Powisle Dzierzgon
South Africa League Women
16:30 TUT FC (W) 5-1 Golden Ladies (w)
20:00 Johannesburg Uni (w) 1-0 First Touch Academy (w)
20:00 University of Western Cape 2-0 Durban Ladies FC (w)
20:30 Richmond (w) 2-4 Mamelodi Sundowns (w)
Italian Youth League B
16:30 Monopoli Youth 3-0 เรจจิน่า(ยู19)
18:00 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) 1-1 เบเนเวนโต้ (เยาวชน)
20:00 เจนัว(เยาวชน) 4-1 อะเลสแซนเดรีย(ยู19)
20:00 ปาโดวา(เยาวชน) 2-1 สปอล(เยาวชน)
20:30 โคโม (ยู 20) 3-5 เบรสชา(เยาวชน)
20:30 FeralpiSalo Youth 1-0 ปาร์ม่า(เยาวชน)
20:30 S.S.D. Monza 1912 Youth 1-0 ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน)
20:30 ปอร์เดโนเน(เยาวชน) 1-5 ชิตตาเดลล่า(เยาวชน)
20:30 เรจเจียนา (ยู 20) 2-2 AlbinoLeffe Youth
20:30 เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) 1-2 วิเชนซ่า(ยู20)
20:30 โครโตเน่ (เยาวชน) 0-2 โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน)
20:30 เปสคารา(เยาวชน) 0-2 ลาซิโอ(เยาวชน)
20:30 แตร์นาน่า (เยาวชน) 3-2 เปรูจา(เยาวชน)
20:30 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) 3-2 ปิซา(ยู 19)
20:30 Viterbese Castrense Youth 3-4 อัสโคลี่(เยาวชน)
ฟุตบอลโลก
17:00 ตูนิเซีย 0-1 ออสเตรเลีย
20:00 โปแลนด์ 2-0 ซาอุดีอาระเบีย
22:59 ฝรั่งเศส 2-1 เดนมาร์ก
02:00 อาร์เจนตินา 2-0 เม็กซิโก
กระชับมิตร (สโมสร)
17:00 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 3-2 ทูนาริ
17:00 การ์บาเนียกราโกล 2-1 วิสล่า พล็อค
17:30 คราโคเวีย คราคอฟ 1-0 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา
18:00 ซังค์ พอลเท่น 7-1 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
20:00 ฮิเบอร์เนี่ยน 0-2 มิดเดิลสโบรห์
20:00 มิลล์วอลล์ 1-1 บรอนด์บี้ ไอเอฟ
21:00 ฟารูล คอนสแตนต้า 1-2 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน
พรีเมียร์ลีก ยูเครน
17:00 ดินาซ วีชโกรอด 1-4 FK Yarud Mariupol
18:00 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 1-2 โอโบโลน เคียฟ
Hungary U19 A League
17:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) 1-3 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19)
17:30 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) 1-3 อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19)
SVK U19 A
17:00 FC Vion Zlate Moravce U19 0-3 เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19)
17:00 FC Petrzalka U19 2-1 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19)
17:00 เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) 2-2 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19)
17:00 เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) 1-2 FC Kosice U19
17:00 FK Pohronie U19 0-3 เทรนซีน (ยู 19)
19:00 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 3-0 ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19)
Italy Campionato Primavera 4
17:00 San Donato Tavarnelle U19 3-0 AZ Picerno ASD U19
20:30 โปร เวอร์เซลลี่ (ยู 19) 4-0 Pro Sesto U19
20:30 ลุคเชเซ่(ยู 19) 1-6 เรนาเต้ (ยู 19)
20:30 Trento U19 1-3 ตริเอสติน่า(ยู19)
20:30 Rimini U19 3-2 Arzignano Valchiampo U19
20:40 เลคโค่(ยู19) 2-3 โมเดน่า(ยู20)
21:30 อเวลลิโน่ (เยาวชน) 1-1 ยูเว่ สตาเบีย(ยู20)
Slovenia women's League
17:00 ZNK MSM Ptuj (W) 3-1 ND Primorje (W)
Spanish Ladies Premier League B
17:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) 4-0 UD Granadilla Tenerife Sur B (w)
18:00 Cacereno (W) 1-0 คอร์โดบา(ญ)
21:45 สปอร์ติ้ง กิฆอน(ญ) 4-0 Victoria FC Santiago (W)
23:15 ยูดี เจเนโต เดล เทอิเด (ญ) 3-2 CD Tarsa (w)
23:45 Huesca (w) 2-0 CD Riudoms W
01:00 CD Achaman Santa Lucia (w) 2-1 Atletico Union Guimar (w)
Poland Mloda Ekstraklasa
17:00 โคโรน่า คีลเซ่(ยู 19) 2-2 มีดซ์ เลกนิก้า(เยาวชน)
18:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) 1-0 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน)
18:30 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) 2-0 เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน)
19:30 Rakow Czestochowa (Youth) 3-0 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน)
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
17:30 Tuzlaspor Kulubu 0-0 เยนิ มาลัตยาสปอร์
20:00 โบลูสปอร์ 1-0 ซาคาร์ยาสปอร์
22:59 เกนเคลอร์บิลิจี้ 1-3 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์
ไทย ดิวิชั่น 1
17:30 อุทัยธานี ฟอเรสท์ 2-0 ตราด เอฟซี
18:00 สมุทรปราการ ซิตี้ 1-1 อุดรธานี
18:30 นครศรียูไนเต็ดเอฟซี 2-0 เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00 เชียงใหม่ เอฟซี 2-1 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี
Rwanda Womens League
17:30 AS Kigali (w) 4-0 Fatima (w)
19:00 Bugesera (w) 1-1 ES Mutunda (w)
19:00 Youvia WFC (W) 3-6 Inyemera WFC (w)
Kenya Premier League
18:00 โซฟาพาก้าเอฟซี 0-0 พอสต้า เรนเจอร์
19:00 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด 0-0 บานดาริ
20:00 Bidco United 1-2 กอร์ มาเฮีย
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
18:00 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 1-0 เวเลซ
19:00 ดินาโม เคียฟ 0-0 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ
โปรตุเกส ลีกคัพ
18:00 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 0-0 เฟยเรนเซ่
22:00 ฟามาลิเคา 1-1 อคาเดมีโค วิสุ
01:45 สปอร์ติ้ง บราก้า 3-0 โทรเฟนเซ่
03:45 เบนฟิก้า 2-0 เปนาฟิลด์
Turkiye Lig3
18:00 Utkoi 3-0 บูร์ซาสปอร์
18:00 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 1-1 บัทมาน เปโทรลสปอร์
18:00 อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 0-4 อันคารา เดไมสปอร์
18:00 Bursa Niluferspor AS 2-2 โคแคลิสปอร์
มอนเตเนกรินเฟิสต์ลีก
18:00 Decic Tuzi 0-1 Jedinstvo Bijelo Polje
18:00 เอฟเครูดาร์ 0-0 Arsenal Tivat
18:00 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 2-1 เอฟเค มอร์นาร์
ไทยลีก
18:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 1-1 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด
19:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี 3-1 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
Turkey Bayanlar 1. Ligi
18:00 Fenerbahce SK (W) 7-0 อทาเชียร์ เบเลดิเย่ (ญ)
Hungary Womens Division 1 League
18:00 เคเลน เอสซี(ญ) 0-2 Viktoria FC Szombathely Women
19:00 ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ) 2-2 Astra Hungary Women
19:00 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) 1-0 Puskas Akademia (W)
19:00 Szetomeharry (w) 0-10 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ)
19:00 อูจเปสต์(ญ) 0-7 ETO กีโอรี่ (ญ)
Denmark - 4.Liga
18:30 คเจลเลอรูบ 1-4 นอร์เรสซันด์บี
18:30 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ 1-0 FC Djursland
19:00 เอเอสเอ อาร์ฮุส 5-3 Vinder Vatanspor-VRI
19:00 สจอร์ด 2-2 แฮร์เลว ไอเอฟ
19:00 บี 73 สลาเกลเซ่ 4-1 Valle Brooklyn
19:00 Ledoje Smorum Fodbold 3-0 Frederikssund IK
19:00 นาเอสเวด ไอเอฟ 2 3-1 อัลเรโรด เอฟเค
19:00 บีเค อวาลต้า 2-1 KFUM
20:00 Aarhus Fremad 2 2-0 วิไบ ไอเอฟ
20:00 มาเรียไลน์ 3-0 ริงโคบิง
20:00 วาลเด้ 6-1 Otterup
20:00 Tarnby FF 2-0 Gorslev IF
20:00 เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ 2-2 Herstedoster
20:00 บรอนชอยจ์ 2-2 บี 1908
20:00 ฮอลเบค 1-0 Karlslunde IF
20:00 เกรฟ 3-0 จีวีไอ
20:00 ทารูก-พารูก ไอเอฟ 2-1 บี 1913 โอเดนเซ่
Poland Cup Women
18:00 โปกอน(W) 1-0 เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ)
19:00 Zabkovia Zabki (w) 0-8 KKP Stomil Olsztyn (w)
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
18:00 เบนฟิก้า(ยู 19) 2-1 วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19)
22:00 บราก้า(ยู 19) 4-0 Anadia FC U19
22:00 เมียเรอเลนเซ่(ยู19) 3-1 ชาเวช (ยู 19)
22:00 อมารานเต้ (ยู19) 0-3 วาร์ซิม(ยู19)
22:00 อโมร่า เอฟซี(ยู19) 2-0 เลาเลตาโน่ ยู19
22:00 อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) 3-0 SC Estrela U19
22:00 เอฟซี เพนาเฟล(ยู19) 0-2 ปาโดนเซ่(ยู19)
22:00 ยูนิออ โนกัวเรนเซ่ เอฟซี(ยู19) 4-1 Sousense U19
22:00 Vilaverdense FC Sub-19 2-1 มารินยาส เอฟซี(ยู19)
22:00 แอตเลติโก คลับ มารินเฮนเซ่ (ยู19) 2-3 CD Gouveia U19
22:00 Luxita U19 2-1 เฟยเรนเซ่ (ยู19)
22:00 เรอัล มาสซามา(ยู19) 2-1 ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19)
22:15 Valadares Gaia FC U19 0-2 เอสซี เอสพินโฮ(ยู19)
22:25 โตรเฟนเซ่(ยู19) 1-3 LimianosU19
22:50 ไลซอส(ยู 19) 2-2 เอสซี ลาเมโก(ยู19)
22:50 Clube Condeixa U19 1-0 SC Pombal U19
22:59 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) 3-1 นาซิโอนัล (ยู19)
Bulgaria Premier League Women
18:00 เอฟซี เอ็นเอสเอ โซเฟีย ( ญ ) 1-1 LP Super Sport Sofia (w)
Liberia National League Women
18:00 World Girls FC (W) 2-0 Soccer Ambassadors FC (W)
18:50 Blanco FC (w) 1-3 Hippo FC (W)
20:00 Ambassador FC (W) 4-0 City Academy FC (W)
21:00 Determine Girls FC (W) 1-0 Senior Pros FC (w)
Portugal Liga 3
18:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี 2-2 GD Fontinhas
20:00 เฟฟ 1-1 ซานโจเนนเซ่
22:00 สปอร์ติง บราก้า 2 1-2 มอนตาเรเกร
22:00 ซีเอฟคาเนลาส 2010 3-2 วาร์ซิม
22:00 Paredes 0-0 S. Joao Ver
22:00 อโมร่า เอฟซี 6-0 Mokala Pancheners
22:00 โอลิเวียร่าฮอสพิทอล 2-2 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า
พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
18:00 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 5-1 เซบีญ่า เอฟซี (ญ)
18:00 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 2-3 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ)
22:00 บิยาร์เรอัล(ญ) 1-6 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ)
00:15 ซีดี ตากอน(ญ) 5-1 อัลฮามา ซีเอฟ (ญ)
Tanzania Ligue 1
18:00 Dodoma Jiji FC 0-1 Namungo FC
20:00 รูวู ชูตติ้ง 0-1 ซิงกิด้า ยูไนเต็ด
22:15 ยัง แอฟริกันส์ 2-0 มเบยา ซิตี้
บัลแกเรีย คัพ
18:30 มินยอร์ เพอร์นิค 0-2 เบโร่ สตารา ซากอร่า
18:30 เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ 0-0 อาร์ดา
Italian Women Division 1
18:30 โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) 2-0 Pomigliano (w)
20:30 ฟิออเรนติน่า (ญ) 1-6 เอซี มิลาน(ญ)
Kampuchea Super League
18:30 สะเวย์ เรียง เอฟซี 2-1 เบือง เกต อังกอร์
18:30 วิสาขเอฟซี 2-3 พนมเปญ เอฟซี
Greece - Football League
18:45 PAOK Saloniki B 2-0 อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช
20:00 Olympiakos Piraeus B 0-1 อิลิโอปูลิ
Germany Regionalliga
19:00 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ 6-2 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
19:00 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 เลื่อน เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก
19:30 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 4-1 คิกเกอร์ เอ็มเดน
20:00 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 4-2 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี
20:00 ทีเอสเฟา อับสแตดท์ 3-3 SpVgg Ansbach
20:00 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 2-1 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)
20:00 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 1-1 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก
20:00 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 0-0 ทีเอสวี บุชบัช
20:00 SpVgg Hankofen-Hailing 1-1 เอฟซี ไพพินส์รีด
20:00 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 3-1 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์
20:00 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 1-2 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค
20:00 อเลมานเนีย อาเค่น 3-1 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น
20:00 เอสวี ลิปสตัดท์ 2-2 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์
20:00 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น เลื่อน Wuppertaler
20:00 Bocholt FC 0-3 Duren
20:00 ไวเด้นบรูค 3-1 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)
20:00 โคโลญจน์ (เยาวชน) 2-2 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
20:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 2-1 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น
20:00 เอสเฟา สแตรเลน 0-0 ชาลเก้ 04 (เยาวชน)
20:00 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 2-1 ไอน์ทรัค เทรียร์
20:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846 4-1 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
20:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 0-1 บาลินเกอร์
20:00 ทีเอสจี บาลินเก้น 0-2 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต
20:00 ทีเอสวี ชไตน์บัค 1-1 SG Barockstadt
20:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น 2-1 SGV ไฟร์เบิร์ก
20:00 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 2-0 Red and White Koblenz
20:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 3-0 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์
20:00 SV Atlas Delmenhorst 3-2 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม
20:00 ซังค์ เพาลี 2 0-3 Phonix Lubeck
20:00 โฮลสไตน์ คีล 2 1-1 TuS Blau-Weiss Lohne
20:15 วัตเทินไชด์ 09 4-5 พรูเบน มุนสเตอร์
21:00 บีเอสวี เรห์เด้น 1-1 เบรเมอร์ เอสวี
Hungary NB Ⅱ
19:00 กีไอร์มอต เอสอี 0-1 ซเซจ เอเค
FYR Macedonia Prva liga
19:00 ซิเล็กส์ 1-2 Vlazrimi Struga
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
19:00 เอฟซี กัว 0-2 เบงกาลูรู
21:00 โมฮัน บากอน(อินเดีย) 1-0 ไฮเดอราบัด
Denmark Womans League
19:00 นอร์ดเยลลันด์(ญ) 1-0 โคลดิ้ง บี (ญ)
Bhutan Thimphu League
19:00 Tensung FC 2-3 Druk Lhayul FC
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
19:00 Tus Dassendorf 6-1 Eimsbutteler TV
19:00 BTS Neustadt 1-2 เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน
19:00 แวร์เดอร์ เบรเมน 3 2-4 บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา
19:00 Rostocker FC 6-1 MSV Pampow
19:00 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 2-2 Mahdov FC
19:30 เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน 0-2 ฮันซ่า รอสต๊อค 2
19:30 FC An der Fahner Hohe 3-2 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี
19:30 VfB 1921 Krieschow 0-2 วีเอฟบีเออร์บัค
19:30 RSV Eintracht 1-0 Hertha 06 Charlotten
19:30 SV Westerhausen 2-0 เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ
19:30 เอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 0-2 แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ
19:30 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ 2-1 ฮัลเลน
19:30 เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ 0-2 SC Freital
20:00 TSV Landsberg 1-2 TSV Kottern
20:00 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 1-1 วีเอฟอาร์ กราซิงค์
20:00 ออมันด์-เวเกแซค 0-1 Brinkumer SV
20:00 OSC Bremerhaven 6-3 TuS Schwachhausen
20:00 เอเอสวี น็อยมาคท์ 0-2 TSV Abtswind
20:00 TSV Nördlingen 0-2 เอฟซี เมมมินเก้น
20:00 TSV Schwaben Augsburg 6-1 Gundelfingen
20:00 FV Ravensburg 1-3 FV Offenburg
20:00 เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน 4-2 TuS Komet Arsten
20:00 TSV Dachau 1865 0-2 SV Erlbach
20:00 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 0-0 FC Ismaning
20:00 เวลลิงเก้น 4-1 เอฟเอสวี ฮอลลินบัก
20:00 ทีเอสจี บัคนัง 1-3 เอสเอสวีเรอทรินเกน 05
20:00 FC Deisenhofen 0-0 เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง
20:00 บาเยิร์น อัลเซนัว 0-0 เอฟซี กีสเซิน
20:00 ฟอร์ซไฮม์ 4-0 Goppinger SV
20:15 เอสวี ซอนส์เบ็ก 2-2 ทีวีดี เฟลเบิร์ท
20:30 น็อตตินเก้น 1-5 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
20:30 Holzhausen 1-1 ไฟร์เบิร์ก เอฟซี
20:30 FC Karbach 2-0 Ahrweiler BC
20:30 เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น 4-2 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
20:30 ATSV Mutschelbach 5-1 Neckarsulmer Sport-Union
20:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(Am) 2-1 Steinbach
20:30 วอล์ดเกอเมส 5-2 SV Unter-Flockenbach
20:30 FSV Fernwald 0-0 Rot-Weiss Walldorf
20:35 SV Oberachern 1-3 Rielasingen Arlen
21:30 ทีเอสจี เฟดเดอเชม 6-0 SG 2000 Mulheim-Karlich
22:00 สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล 1-4 TSV Schott Mainz
22:00 เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 2-2 Feucht SC
22:00 ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) 1-1 เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น)
22:00 TuS Dietkirchen 2-3 Turk Gucu Friedberg
22:00 FC 1906 Erlensee 0-3 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์
Hungary NB III
19:00 ทาทาบันย่า 0-0 เวซสเพรม เอฟซี
Croatia 2.HNL
19:00 NK Orijent Rijeka 3-1 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย
19:30 ดราโกโวลแยค 2-3 Kustosija
19:30 NK Dubrava Zagreb 0-1 Bijelo Brdo
19:30 รูเดส 3-1 NK Croatia Zmijavci
19:30 เอ็นเค โซลิน 2-0 เอ็นเค จารูน
19:30 เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 0-0 เอ็นเค ดูโกพอลเจ
Romania - Liga 3 Seria
19:00 ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า 3-0 ACS Progresul Pecica
19:00 ACS Viitorul Cluj 0-0 อเวนทัล เรกฮิน
19:00 CSM Satu Mare 1-0 CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud
19:00 เปโตรซานี 4-0 Progresul Ezeris
19:00 CS Paulesti 2-1 Odorheiu Secuiesc
19:00 ACS KSE Targu Secuiesc 1-2 CS Blejoi
19:00 ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ 2-0 ยูนิเรีย บาสคอฟ
19:00 เอสอาร์ บราซอฟ 2-1 เอซีเอส โอลิมปิค เซตาเต้ ราสนอฟ
19:00 เชห์ลาอุล ปิเอตรา นีมท์ 3-5 เอสซี บาเกา
19:00 บิฮอร์ โอราเดีย 4-0 ซีเอฟอาร์คลูจ์ 2
Kosovo Superliga
19:00 KF Drenica Skenderaj 1-3 เดริต้า จิลาน
19:00 เคเอฟ เฟริซาจ 0-0 KF Dukagjini
Czech women's Cup
19:00 FK Teplice (W) 0-4 สโลวาน ลิเบเรก(ญ)
Lithuania II Lyga
19:00 เอฟเค ทราไก 2 4-0 ซิลูเต้
FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga
19:00 Lokomotiva Skopje 2-3 เปลิสเตอร์
19:00 Voska Sport 3-0 เอฟเค โอครีด 2004
Argentina Women Regional League
19:00 Ferrocarril Midland (W) 1-1 Deportivo Laferrere (W)
France Youth U19 League
19:00 บาสเตีย (ยู 19) 3-3 แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
20:00 อฌักซิโอ้(ยู 19) 0-1 โคโลเมียร์ส (ยู 19)
เลบานอน ลิก
19:15 อัล ซาฟา 0-2 ชาบับ ซาเฮล
19:15 Salam Zgharta 1-1 Shabab Al Ghazieh
21:00 Al Bourj 0-0 อัล อาเฮด
Germany Landesliga (cup)
19:15 TSV Sasel II 0-3 ETSV Hamburg
20:00 Markranstadt 4-0 FSV Oderwitz 02
Kenya Super League
19:20 Naivas FC 0-1 Mara Sugar FC
สโลวีเนีย ลิกา 2
19:30 เอ็นดี เบลตินซี 2-1 NK Roltek Dob
19:30 NK Fuzinar 1-0 NK Primorje
19:30 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 0-0 Jadran Dekani
19:30 ทริงลาฟ คราน 0-4 เอ็นเค ครักคา
Cyprus 2 Division
19:30 โอแทลลอส อเทียนัว 1-0 อัลกิ โอโรกลินี
19:30 Peyia 2014 1-0 Olympiada Lympion
19:30 Xylotympou 1-1 โอโมเนีย อราดิปปู
19:30 AE Zakakiou 1-0 MEAP Nisou
19:30 PAEEK Keryneias 0-2 Agia Napa
Belgium Women's Premier League
19:30 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) 3-1 สตองดาร์ ลีแอช (ญ)
21:30 ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) 0-0 ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ)
01:00 เควี เมเชเลน(ญ) 0-3 KAA Gent Ladies
Slovenia U19
19:30 เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) 2-1 ดอมซาเล่ (ยู 19)
22:30 เอฟซี โคเปอร์ (ยู 19) 2-1 เอ็นดี กอริก้า(ยู 19)
Schleswig Holstein Liga
19:30 TSV Bordesholm 3-0 Weiche Flensburg 08 II
20:00 TSV Pansdorf 0-6 FC Kilia Kiel
20:00 Husumer SV 1-1 SV Grun-Weib Siebenbaumen
20:00 Union Neumunster 5-0 Eckernforder SV
Cyprus Division 3
19:30 Kouris Erimi 1-0 APONA Anagias
19:30 Thoi Lakatamias 1-1 ENAD Polis
Croatia 3.Division
19:30 มลาโดสต์ ซดราโลวี 0-1 บีเยลอวาร์
19:30 Radnik Sesvete 0-0 NK Zrinski Jurjevac
19:30 เอ็นเค จูเน็ค 5-0 NK GOSK Dubrovnik
19:30 เอ็นเค มาร์โซเนีย 1909 2-2 DUGO SELO
19:30 Trnje 1-1 NK Hrvace
Indoor foot invitational tournament
19:30 Klutin irapike five 2-2 Luxol St Andrews FC Futsal
22:00 ไครัต อัลมาตี้(ฟุตซอล) 1-2 เอสเอล เบนฟิก้า(ฟุตซอล)
02:30 Phil diae Bolley 0-5 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ฟุตซอล)
UAE ลีก ดิวิชั่น 1
19:40 อาห์ลี อัล ฟูจารัช 1-2 อัล ทาวอน(เอมิเรตส์)
19:40 อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) 2-2 อัล ไทด์
Oman 1st Division
19:40 Ahli Sadab 3-1 ซาฮัม
เอฟเอคัพ
19:45 คิงส์ ลินน์ 0-3 สตีฟเนจ โบโรห์
22:00 บาร์นสลีย์ 3-0 ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก 2-2 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี
22:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 2-1 อัลเวเชิร์ช
22:00 พอร์ทสมัธ 3-2 มิลตัน คียนส์ ดอนส์
22:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 2-1 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
22:00 วอลซอลล์ 2-1 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1-0 บาร์เน็ต
22:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0-2 เชสเตอร์ฟิลด์
22:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 1-2 กริมสบี้ ทาวน์
22:00 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 3-1 ฮาโรเกต ทาวน์
22:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 4-1 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
22:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 3-1 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:15 เร็กซ์แฮม 4-1 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์
00:00 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 1-1 จิลลิ่งแฮม
UAE Cup
19:45 อิตติฮัต คาลบา 1-5 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)
19:45 อัล ด๊าฟร่า 2-0 อัจมาน
22:30 อัล ชาร์จาห์ 2-3 บานนี่ ยาส
เฟิสต์โปรเฟสชันนัลฟุตบอลลีก
20:00 สลาเวีย โซเฟีย 1-2 โดโกเรต์ส รัซกราด
Kuwaiti Federation Cup
22:35 อัล คูเวต เอสซี เลื่อน อัล คาดเซีย
22:35 อัล ฟาฮาฮีล เอสซี เลื่อน อัล ซัลมิย่า
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ
20:00 สลอค ทาวน์ 1-5 อีสต์บอร์น โบโรห์
22:00 เบรนทรี ทาวน์ 3-2 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์
22:00 Cheshunt 1-2 อ็อกฟอร์ด ซิติ้
22:00 ดาร์ทฟอร์ด 3-1 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส
22:00 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 0-2 โดเวอร์ แอทเตลิก
22:00 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 1-1 ทอนตัน ทาวน์
22:00 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 3-0 บาธ ซิตี้
22:00 ทอนบริดจ์ แองเจิล 1-1 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์
22:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 1-2 เวย์เม้าท์
22:00 วอร์ทติ้ง 1-3 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้
รัสเซีย คัพ
20:00 เอฟเค โซชิ 1-2 ซีเอสเคเอ มอสโก
20:00 ตอร์ปิโด มอสโก 1-2 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
Algeria CUP
20:00 US Chaouia 2-0 เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์
20:00 CRB Temouchent 0-0 JS Bordj Menaiel
มาเลเซีย คัพ
20:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2-1 เซลังกอร์ พีบี
Wales Challenge League Cup
20:00 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 2-0 ทาฟฟ์ เวลล์
20:00 บาลา ทาวน์ 2-0 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน
England U21 League Cup
20:00 Bournemouth AFC U21 0-2 ไบรท์ตัน (ยู 21)
20:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) 0-5 เซาแธมป์ตัน (ยู 21)
21:00 สวอนซี ซิตี้ (ยู 21) 1-4 อาร์เซน่อล (ยู 21)
22:00 เบรนท์ฟอร์ด (ยู 21) 1-2 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 21)
Rwanda National League
20:00 Etincelles 0-0 Rutsiro FC
20:00 Sunrise Rwamagana 1-0 Bugesera
20:30 โปลิศ(รวันดา) 0-1 กอริลล่าเอฟซี
Austria Landesliga
20:00 เอเอสวี 13 เวียนนา 1-1 ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว
Zambia Super League
20:00 คาบเว วอร์ริเออร์ส 2-2 Green Buffaloes
20:00 NAPSA Stars 1-1 Nkana FC
20:00 MUZA FC 2-0 Nkwazi
Switzerland Division 1 Women
20:00 เซนต์ กาลเลิน(ญ) 3-1 FC Rapperswil-Jona (W)
00:30 เอฟซี ลูเซิร์น (ญ) 1-0 บาเซิล (ญ)
Germany Verbandsliga
20:00 เวย์น 2-2 FV Fortuna Heddesheim
German Womans League
20:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) 1-0 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
22:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 1-2 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
Uganda Premier League
20:00 URA Kampala 0-1 Vipers
Armenia Cup
20:00 อารารัต 0-4 บานานต์ส
Greece Divison C
20:00 Pandramaikos 4-0 Megas Alexandros Orfaniou
20:00 อโกรติกอส 2-0 Apollon Paralimniou
20:00 Poros 1-0 AO Tympakiou
20:00 APS Patrai 2-2 Finikas Nea Epidaurus
20:00 Posidonas Neas Michanionas 2-1 Nestos Chrisoupolis
20:00 Thermaikos Thermis 1-1 Vyron Kavala
Northern German state premier league - bayern
20:00 เอสวี เอ็มโพ เบอร์ลิน 3-1 BFC Preussen
Mozambique Championship
20:00 ซีดี คอสต้า โด ซอล 1-2 Ferroviario Maputo
อิตาลี C1
20:30 อันคอน่า 1-1 ซาสซาริ ตอร์เรส
20:30 US Fiorenzuola 0-0 อาเลซซานเดรีย
20:30 มอนเตวาชี 1-1 Recanatese
20:30 โอลเบีย 0-1 เชเซน่า
23:30 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 2-1 วิส เปซาโร
23:30 เฟอร์มาน่า 1-0 ลุคเชเซ่
23:30 กุบบิโอ 1-0 ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์
23:30 ไอโมเลเซ่ 1-2 ปอนเทเดร่า
23:30 เรจเจียนา 2-0 ริมินี่
23:30 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 0-0 คาร์ราเรเซ่
Holland Ligue 3
20:30 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก 2-0 สปาเคนเบิร์ก
20:30 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) 3-3 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส
21:00 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ 1-5 ชีเวนนินเกน
21:00 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ 1-0 โวเลนดัม (เยาวชน)
21:00 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม 3-3 OFC Oostzaan
21:30 โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี 3-1 โคซัคเค่น บอยส์
21:30 Katwijk 0-1 Lisse
21:30 ทีอีซี 2-0 นูร์ดวิก
00:00 เดอ ทริฟเฟอร์ส 2-1 ควิก บอยส์
สกอตติชคัพ
20:30 Drumshapel United 1-0 อีดินเบิร์ก ซิตี้
21:30 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 4-0 East Kilbride
22:00 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 0-0 มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง
22:00 โคฟ เรนเจอร์ 7-0 Dunipace FC
22:00 ดันดี 2-2 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด
22:00 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 4-0 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก
22:00 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด 1-3 สเตนเฮาส์มัวร์
22:00 เฟรเซอร์เบิร์ก 0-2 อาร์บรอท
22:00 Hill of Beath FC 1-2 เอลจิน ซิตี้
22:00 อินเวอร์เนสส์ 3-2 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน
22:00 ลินลิธโกว์ โรส 1-0 Sauchie Juniors FC
22:00 มอนโทรส 2-5 Darvel FC
22:00 แพททริค ทริสเทล 3-0 Kelty Hearts
22:00 ปีเตอร์เฮด 0-3 ควีนส์ ปาร์ค
22:00 เรธโรเวอร์ส 3-0 อัคชินเล็คทัลบอต
22:00 วิค อคาเดมี่ เอฟซี 0-6 ฟัลเคิร์ก
22:00 กรีน็อค มอร์ตัน 4-1 ควีน ออฟ เซาธ์
02:45 ไคลด์ 1-3 ดัมบาร์ตัน
Womans French Le Championnat
20:30 เลอ อาฟร์(ญ) 5-0 ดีฌง(ญ)
20:30 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 1-0 แก็งก็อง (ญ)
20:30 เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) 0-1 บอร์กโดซ์ (ญ)
Holland Youth Cup
20:30 เดอ กราฟสคัป (สำรอง) 0-0 ADO Den Haag U21
20:45 FC Emmen U21 2-6 เอฟซี โกรนิงเก้น(สำรอง)
21:00 PEC Zwolle U21 3-1 Almere City FC U21
21:00 วิลเล็ม 2 (สำรอง) 0-2 Feyenoord U21
Slovakia I Liga Women
20:30 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(ญ) 1-2 เอเอส เทรนซิน(ญ)
Belgium Second Amateur Divisio
20:30 KV Zelzate 2-3 เคเอฟซี เมเรลเบเก้
Holland Derde Divisie
20:30 เอซีวี แอสเซ่น 4-0 ZAVO VVOG
20:30 ฮาเคเมส บอยส์ 1-2 Sportlust 46
Wales FAW Championship
21:00 คุมบราน เซลติก 6-0 Pontardawe Town
21:00 ลันวิท เมเจอร์ 3-1 Cambrian Clydach
21:00 Chirk AAA 0-0 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์
21:00 เกรสฟอร์ดแอธเลติก 0-2 Colwyn Bay
21:30 อาแฟน ลิโด้ 3-2 ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก
21:30 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 1-0 คาร์มาร์เธ็น
21:30 กอยเตร ยูไนเต็ค 1-5 แอลลาเนลี
21:30 Penrhyncoch 2-0 Llanidloes Town
Italy Serie D
20:30 ปากาเนเซ่ 2-1 COS Sarrabus Ogliastra
Italy Youth Championship Cup
20:30 บารี่ (เยาวชน) 1-1 วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19)
Italy Serie B Women
20:40 SSD ACF Calcio Arezzo (W) 2-2 Sassari Torres (W)
เซเรียบี
21:00 ปาร์ม่า 1-2 โมเดน่า
00:00 ปิซ่า 3-1 แตร์นาน่า
French Championnat Amateur
21:00 Chateaubriant 1-1 แซ็ง-มาโล
21:00 เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ 2-0 แก็งก็อง บี
21:00 โบบิกนี เอ.ซี. 5-0 เอฟซี เฟลอรี่ 91
21:00 St. Maur Lusi 3-0 เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี
21:00 ES Wasquehal 0-3 เกรไตล์
21:00 อันเดรซัก 2-2 อองเช่ร์ 2
21:00 ชามาเลียเรสเอฟซี 3-1 Chasselay M.D. Azergues
21:00 Aubagne 1-2 เอวิย็อง
21:00 โอแซร์ บี 0-0 เซเต้ เอฟซี
21:00 Grasse 1-2 Canet Roussillon
21:00 ไฮอีเรส 0-0 เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล
21:00 ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ 2-2 มาริกนาเน่ จีเนค
01:00 Olympique Ales 1-3 ตูลง
01:30 เอฟซี น็องต์ บี 0-1 เอฟซี เบอเกอรัก
สาธารณรัฐเช็ก คัพ
21:00 สโลวาน ลิเบอเรช 4-1 ซิกม่า โอโลมุช
San Marino Girone A
21:00 S.S Pennarossa 1-2 เอสพี ลา ฟิโอริต้า
00:30 โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ 4-1 Cailungo
Botswana Premier League
21:00 Prisons XI Gaborone 0-2 Eleven Angels FC
France Division 2 Women
21:00 Thonon Evian FC (W) 0-1 อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ)
00:00 เอฟซี แฟลช (ญ) 4-0 US Orleans (W)
Switzerland - 2.Liga
21:00 FC Munsingen 2-2 โวห์เลน
21:30 Basuli B team 5-0 บาเดน
22:00 เอสซี แชม 4-1 เอสซี เครียนส์
22:00 เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) 5-2 FC Breitenrain
22:00 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา 0-3 Etoile Carouge
22:00 วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก 1-2 Bruhl SG
22:00 Zurich B team 0-1 Bavois
22:59 เมแร็ง 2-4 US Terre Sainte
Denmark Womans League Divison 2
21:00 อัลบอร์ก (ญ) 2-0 โอเดนเซ่ บีเค (ญ)
Spanish Bizkaia-Tercera Division
21:30 UE Tona 4-0 UE Rapitenca
21:45 ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน 2-0 ซีเอฟ ปาเลนเซีย
22:00 ซีเอฟโซลเลอร์ 1-4 SE Penya Independent
22:00 Anaitasuna 3-1 Urduliz FT
22:00 เฮอร์คิวลีส2 1-2 โอริฮูร่า
22:30 Pena Balsamaiso CF 2-1 ฮาโร เดปอร์ติโบ
22:30 ซีดี บินิสซาเลม 1-1 ซีดี มานาคอร์
22:30 Villacanas 0-1 วิลลารูเบีย ซีเอฟ
22:30 ปาเซ เคอี 0-5 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน)
22:30 Muleno CF 0-2 ฟิวดัส เด มุลเซีย
22:30 CD Oberena 2-0 ซีดี อาร์ดรอย
22:59 วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า 3-1 ยูดี แกรน ทารายาลเอสที
22:59 เอสซีดี ดูรานโก้ 4-0 เอสดี ดิวส์โต
22:59 เอสดี ไลเนา 2-1 ซีดี ลากุล โอแนค
23:30 Alcantarilla 0-0 CD Cieza
00:30 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 0-1 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส
01:00 Malaga City 1-0 Atletico Porcuna CF
01:00 แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ 0-1 คอนดัล ซีเอฟ
01:30 ลีพิโด เดอ บัวซาส 0-2 CF Alondras
Serbia League Women
21:30 เอลเอเอสเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ญ) 4-0 สปาร์ตัคซูบาติการ์(ญ)
คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ
22:00 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 2-0 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
22:00 อัลทริงแคม 2-1 อีสต์ไลก์
22:00 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 1-0 ยอร์ค ซิตี้
22:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด 3-2 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
22:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 1-1 เกทส์เฮด
22:00 วีลด์สโตน เอฟซี 3-1 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
22:00 เยโอวิล ทาวน์ 1-0 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ
22:00 เอเอฟซี ฟิลด์ 2-0 อัลเฟรตัน ทาวน์
22:00 บานบุรี ยูไนเต็ด 3-0 ชอร์เล่ย์ เอฟซี
22:00 บลายท์ สปราตันส์ 1-1 แบล็คเลย์ ทาวน์
22:00 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 2-1 บอสตัน ยูไนเต็ด
22:00 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-2 ดาร์ลิงตัน
22:00 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 0-0 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี
22:00 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 0-1 กลูเซสเตอร์ ซิตี้
22:00 เลมิงตัน 0-2 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต
22:00 สการ์โบโรห์ 1-3 เชสเตอร์ เอฟซี
22:15 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 3-0 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด
England Southern Premier League
22:00 บีคอนส์ฟิลด์ 1-0 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
22:00 เชสแฮม ยูไนเต็ด 3-1 ทรูโร ซิตี้
22:00 แฮร์โรว์ โบโร่ 0-1 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี
22:00 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ 1-2 เมอร์ธีร์ทาวน์
22:00 เฮนดอน 3-4 แบรคเนล์ล ทาวน์
22:00 พูล ทาวน์ 3-2 Hanwell Town
22:00 สวินดอน ซูเปอร์มารีน 3-5 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด
22:00 Winchester City 1-1 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์
22:00 เยท ทาวน์ 5-4 โกสปอร์ท โบโรห์
England Northern Premier League
22:00 แบมเบอร์ ไบร์ท 5-1 มัตล็อค ทาวน์
22:00 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 2-2 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์
22:00 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 1-0 แอชตัน ยูไนเต็ด
22:00 Liversedge 2-1 กุยเซลีย์
22:00 มาร์รีน 0-0 ไฮด์ เอฟซี
22:00 มอร์เพธ ทาวน์ 0-2 เบลเปอร์ทาวน์
22:00 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 1-0 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
22:00 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 1-2 Warrington Rylands
22:00 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 3-2 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี
22:00 ไวท์บี้ ทาว์น 1-0 แอทเธอตัน คอลเลียรี่
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
22:00 อเวเลย์ 0-0 คิงสโตเนียน
22:00 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 1-0 แคนเวย์ ไอซ์แลนด์
22:00 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 2-2 มาร์เกต
22:00 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 0-1 เฮอรินจี โบโรห์
22:00 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 1-1 เครย์วันเดอร์เรอร์ส
22:00 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 3-0 ฮอร์สแฮม
22:00 เฮสติงส์ ยูไนเต็ด 3-0 โครินเธียน-แคชวลส์
22:00 Herne Bay 1-1 Brightlingsea Regent
22:00 เลเวส 2-2 โบเวร์ส พิทซี
22:00 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ 2-5 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช
22:00 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 0-2 เอนฟิลด์ ทาวน์
Spain Primera Division RFEF
22:00 ซีดี อัลโคยาโน่ 3-0 กาลาฮอร์รา
22:00 ซาบาเดย์ 0-0 เอสดี โลโกรเนส
22:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 1-2 เอดี อัลคอร์ค่อน
22:00 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 1-2 เซลต้า บีโก้ บี
00:00 คาสเตลล่อน 1-0 เรอัล มูร์เซีย
00:00 บาดาโฮซ 2-4 คอร์โดบ้า
00:00 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 2-0 ซาลามังก้า
00:30 บาร์เซโลน่า บี 1-2 นูมานเซีย
Spanish Segunda Division B
22:00 คาดิส 2 1-3 เยคราโน ดิปอติโว
22:00 กรานาดา ซีเอฟ บี 4-2 ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ
22:30 บูร์โกส เปอเมซาส 1-2 Arenteiro
22:30 UD Mutilve 3-1 เอสดี ทาราซอนนา
22:59 ซีดี กัวจูเอโล 1-0 โพลโวลีน
22:59 เอดี ซานฮวน 1-0 อูเตโบ เอฟซี
22:59 Rio Sports 1-2 เรอัล โซเซียดัด ซี
22:59 ซีดี กวาดาลาฮารา 2-0 เลกาเนส บี
22:59 ซีเอซิลบอลเนโร 1-2 ซีดี อิซาร่า
00:00 เอสดี ลาเรโด 1-0 เรอัล โอเบียโด้ บี
00:00 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 0-6 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา
01:00 โอเรนเซ 1-2 กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า
01:00 ยูดี ออร์ซิร่า 2-1 ยูอี โอลอต
สก็อตแลนด์ ลีก 2
22:00 สแตรนแรร์ 1-1 แอนนัน แอธเลติก
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
22:00 Standard Liege II 1-2 KMSK Deinze
02:00 Anderlecht II 1-2 เบียรส์ชอทวิลริค
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
22:00 พอร์ทาดาวน์ 0-2 เกล็นโตรัน
22:00 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 1-0 เกล็นนาโวน ลูร์กัน
22:00 คลิฟตันวิลล์ 2-0 นิวรี่ ซิตี้
22:00 คาร์ริค แรนเจอร์ส 0-2 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
00:30 ลินฟีลด์ เอฟซี 0-0 ครูซาเดอร์
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
22:00 คาร์มิโอทิสซ่า 2-1 โดซ่า คาโตโกเปีย
00:00 เออีเค ลาร์นาคา 1-0 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี
ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
22:00 จิวเนสเซ่ 1-0 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03
Scotland Highland football League
22:00 เดเวรอนเวล 7-0 Strathspey Thistle
Northern Ireland IFA Championship
22:00 บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด 2-1 Knockbreda Parish
22:00 Ballyclare Comrades 1-0 อินสติตูเต้ เอฟซี
22:00 เดิร์กวิว เอฟซี 2-0 Loughgall FC
22:00 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 1-4 อาดส์ เอฟซี
Bahrain Division
22:00 อิซ่า ทาวน์ 2-1 อัล อิติฮัด (บาห์เรน)
22:00 คาลาลี 1-1 อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน)
22:00 Um Alhassam 0-1 บูไสทีน
Morocco Division 2
22:00 อิติเฮด เคมมิสเซ็ท 1-1 Chabab Ben Guerir
22:00 Stade Marocain du Rabat 2-1 วิดาด เฟส
22:59 เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า 1-1 เรพิด คลับ อวด เซม
ENG SD1
22:00 Highworth Town 2-2 แวร์ เอฟซี
ENG UD1
22:00 แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด 1-3 รันคอร์น ลินเน็ต
22:00 Hinckley Leicester Road 1-0 ดาเวนทรีย์ ทาวน์
22:00 เวิร์คคิงตัน 2-1 1874 นอร์ทวิช
Portugal Campeonato Nacional II Women
22:00 Vitoria SC (W) 2-1 Gil Vicente FC (w)
22:00 เอดี โอวาเรนเซ่(ญ) 1-6 Vilaverdense B (W)
22:00 FC Romariz (w) 2-0 Braga B (W)
Togo Premier Division
22:00 AS Binah 0-0 AS Togo-Port
22:00 FC Espoir Tsevie 1-0 Sara FC
England Southern League Central Division
22:00 เบดฟอร์ด ทาวน์ 3-4 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์
22:00 โคลวิลล์ ทาวน์ 1-0 นีดแฮมมาร์เก็ต
22:00 ฮิทชิน ทาวน์ 4-1 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต
22:00 อีกส์สตัน เอฟซี 3-0 คิงส์ แลงลีย์
22:00 เลสตัน เอฟซี 2-1 เรดดิตช์ ยูไนเตด
22:00 นูเนียตัน โบโรห์ 1-1 แทมเวิร์ธ
22:00 รูเชล โอลิมปิค 3-1 รัชเดน ไดมอนด์
22:00 เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ 2-0 Hednesford Town
22:00 สตัวร์บริดจ์ 0-1 บาร์เวล
22:00 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 1-1 รอยสตัน ทาวน์
Chile Primera Division Women
22:00 La Serena (W) 1-2 เดปอร์เตส อิกิเก้(ญ)
22:00 Universidad Catolica (w) 2-3 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่(ญ)
22:59 Puerto Montt (W) 4-0 Everton de Vina (W)
23:10 Huachipato (W) 0-3 CD Antofagasta (w)
03:00 Palestino (W) 0-1 โคโล โคโล่ (ญ)
Niger Super League
22:00 AS-FAN 1-1 JS Tahoua
อียิปต์ คัพ
22:00 ซามาเล็ค 1-0 เอล มาสรี่
Portugal Campeonato Nacional Women
22:00 Famalicao (w) 1-1 สปอร์ติง(ญ)
เซกุนด้า ดิวิชั่น
22:15 อลาเบส 2-0 บียาร์เรอัล บี
22:15 มาลาก้า 1-0 พอนเฟร์ราดิน่า
00:30 อัลบาเซเต้ 2-1 ราซิ่ง ซานตานเดร์
00:30 เรอัล โอเบียโด 1-0 มิรานเดส
04:00 ลาส พัลมาส 3-1 เตเนริเฟ่
Ivory Coast Premier Division
22:30 เอลวายเอส ซาสซานดรา 3-1 สปอร์ติ้งเจนัว
00:45 ซานเปโดร 0-1 SOL FC Abobo
Burkina Faso League
22:30 ASFA-Yennega 0-1 ซาลิ ตาส
00:45 RKC 0-1 Vitesse Delft
Mali Premiere Division
22:45 ยูเอสซี คิตะ 1-1 Onze Createurs
22:59 Binga 1-0 Monrovia Black Star
01:00 เอเอส โปลิศ 0-1 Afrique Football Elite
Senegal Ligue 2
22:59 Dakar Universite Club 0-0 US Ouakam Dakar
23:30 Jamono Fatick 1-0 Demba Diop
01:00 ASC Port Autonome 0-1 ASEC Ndiambour
Senegal Premier League
23:30 Teunhueth FC 1-1 ASC Linguere
23:30 เอเอสซี จาราฟ 0-1 AS Dakar Sacre Coeur
23:30 เอเอส โดอานเนส ดาการ์ 0-2 เจเนอเรชั่น ฟุต
Switzerland Challenge League
00:00 เอฟซี ธูน 1-1 วาดุซ
00:00 เอฟซี วิล 1900 0-0 สเตด โลซาน อูชชี
Spain Segunda Women
00:00 CD Pozoalbense (w) 1-3 Real Betis B (w)
England FA Women League Cup
00:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) 0-3 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ)
Scotland Womens Premier League
00:15 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 0-0 กลาสโกว์ เซลติก (ญ)
Liberia First Division
01:00 Heaven Eleven 2-1 Freeport
Belgian First Amateur Division
01:30 Thes Sport 1-1 La Louviere
02:00 Leuven B 2-2 โอลิมปิก ชาเลอร์รัว
02:00 นิโนเวอ 1-2 KFC Mandel United
02:00 URS Lixhe-Lanaye 3-3 เดสเซล สปอร์ต
02:00 Charleroi B 1-2 แอฟเซ ลีแอช
02:00 Gent B 2-1 Antwerp B
Luxembourg Promotion DHonneur
01:30 Yellow Boys Weiler-La-Tour 1-5 SC Bettembourg
Cuban Championship
03:00 กามากูเอย์ 3-0 เอฟซี ซิเอนฟูเอโกส
03:00 Artemisa FC 7-1 ลาสทูนาส
Costa Rica Cup
04:00 Guanacasteca 0-1 อลาจูเรนเซ่