บ้านผลบอล วิเคราะห์บอล One2Ball

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

บอลวันนี้ เมื่อคืน ราคาบอล ทรรศนะ

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 19-01-2022

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป ไนจ์เมเก้น
รอง 0.25 (HOLC 00:45)
เลสเตอร์ ซิตี้
รอง 0.25 (ENG PR 02:30)
เอ็นเอซี เบรด้า
รอง 0.25 (HOLC 02:00)
ฮันโนเวอร์ 96
รอง 1 ลุก (GERC 00:30)
เรอัล โซเซียดาด
ต่อ เสมอ (SPA CUP 03:00)
เอ็มโปลี
รอง 2 ลูก (ITA Cup 03:00)
อาเมียงส์
รอง 0.25 (FRA D2 01:00)
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
ต่อ เสมอ (GERC 02:45)
ลูตัน ทาวน์
ต่อ 0.5 (ENG LCH 03:00)
เต็ง ฮันโนเวอร์ 96
รอง 1 ลุก (GERC 00:30)
เรอัล โซเซียดาด
ต่อ เสมอ (SPA CUP 03:00)
ลูตัน ทาวน์
ต่อ 0.5 (ENG LCH 03:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 19-01-2022

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง เลสเตอร์ ซิตี้
รอง 0.25 (ENG PR 02:30)
ชีวาสสปอร์
รอง 0.25 (TUR D1 21:00)
เคย์เซริสปอร์
รอง 0.25 (TUR D1 21:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
56501
เจ เฮาดี้ 18 12/1/5 42 LlWWLWWWWW เฟเนร์บาห์เช่
2
75922
Thanadta Homsukon 17 13/1/3 39.5 wwWLWwWwLL เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด
3
70972
อดัม ซิลเลอร์ 18 12/2/4 39 DwWwWWWWWL โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
28749
ขุนไกร ฟุตบอลครับ 2/18 15 (18) 666.67
WLDlL
WWLWw
LWWLW
-
-
-
-
-
2
25913
Art Gang 1/18 15 (18) 500.00
lDLlD
LWLLW
LLWWL
เร้ดดิ้ง
ฮันซ่า รอสต๊อค
เอ็มโปลี
โอซาซูน่า
เซบีย่า
3
42004
มะกรูดมะนาวมะพร้าวส้มโอ ฟักแฟงแตงโม ไชโยโห่ฮิ้ว 1/17 15 (17) 500.00
LWLLw
wLlLD
WLLLW
-
-
-
-
-
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] LaLiga
  01:00  เซลตา บีโก เซลตา บีโก VS Osasuna  Osasuna  
  03:30  บาเลนเซีย บาเลนเซีย VS เซบีญ่า  เซบีญ่า  
[วิเคราะห์บอล] พรีเมียร์ลีก
  02:30  เลสเตอร์ ซิตี เลสเตอร์ ซิตี VS สเปอร์ส  สเปอร์ส  
  03:00  เบรนท์ฟอร์ด เบรนท์ฟอร์ด VS แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด  แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด  
[วิเคราะห์บอล] แชมเปี้ยนชิพ
  02:45  ฮัลล์ ซิตี ฮัลล์ ซิตี VS แบล็คเบิร์น  แบล็คเบิร์น  
  03:00  เรดดิ้ง เรดดิ้ง VS Luton  Luton  
[วิเคราะห์บอล] ตุรกี
  21:00  ริเซสปอร์ ริเซสปอร์ VS Antalyaspor  Antalyaspor  
  21:00  Goztepe Goztepe VS ซิวาสปอร์  ซิวาสปอร์  
  21:00  Kayserispor Kayserispor VS อิสตันบุล  อิสตันบุล  
  00:00  เฟเนบาร์เช่ เฟเนบาร์เช่ VS Altay  Altay  
  00:00  แทรปซอนสปอร์ แทรปซอนสปอร์ VS Giresunspor  Giresunspor  
download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

ข่าวฟุตบอล

download iOS app
one2ball Android app
หวยออนไลน์

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันพุธที่ 19 มกราคม 2565
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
ซือเปร์ลีก
21:00 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ อันตัลยาสปอร์ เสมอ รองอันตัลยาสปอร์ $$$
21:00 กัซเทป ชีวาสสปอร์ ปป - 5 รองชีวาสสปอร์ $$$
21:00 เคย์เซริสปอร์ อิสตันบูล บูยูคเซ็ค ปป รองเคย์เซริสปอร์ $$$
00:00 เฟเนร์บาห์เช่ อัลเตย์สปอร์ 1/1.5 รองอัลเตย์สปอร์ $$$
00:00 แทร็บซอนสปอร์ กิริซันสปอร์ 0.5/1 ต่อแทร็บซอนสปอร์ $$$$
โกปปาอีตาเลีย
23:30 ซัสเซาโล่ กาญารี่ 1 - 10 ต่อซัสเซาโล่ $$$
03:00 อินเตอร์ มิลาน เอ็มโปลี 2 - 5 รองเอ็มโปลี $$$
เดเอ็ฟเบ-โพคาล
00:30 แอร์เบ ไลป์ซิก ฮันซ่า รอสต๊อค 2.5 ต่อแอร์เบ ไลป์ซิก $$$
00:30 ฮันโนเวอร์ 96 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 0.5/1 ต่อโบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค $$$$
02:45 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน เสมอ ต่อยูเนี่ยน เบอร์ลิน $$$
02:45 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ ไฟร์บวร์ก 0.5 - 10 รองไฟร์บวร์ก $$$
ดัตช์คัพ
00:45 โกรนิงเก้น เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น ปป - 10 รองเอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น $$$
02:00 เอ็นเอซี เบรด้า พีอีซี ซโวลล์ ปป - 10 รองเอ็นเอซี เบรด้า $$$
03:00 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด อาแซด อัลค์มาร์ ปป รองเอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด $$$
ลาลิกา
01:00 เซลต้า บีโก้ โอซาซูน่า 0.5 ต่อเซลต้า บีโก้ $$$
03:30 บาเลนเซีย เซบีย่า ปป - 5 รองบาเลนเซีย $$$
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
01:00 แกลร์กมงต์ ฟุต สตารส์บูร์ก ปป - 10 รองแกลร์กมงต์ ฟุต $$$
01:00 มงต์เปลลิเย่ร์ ทรัวส์ 0.5/1 ต่อมงต์เปลลิเย่ร์ $$$
01:00 ลีลล์ ลอริยองต์ 1 ต่อลีลล์ $$$$
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
01:00 อาเมียงส์ อฌักซิโอ้ ปป - 5 รองอาเมียงส์ $$$
01:00 ตูลูส น็องซี่ 1 ต่อตูลูส $$$$
แอฟริกันเนชันส์ คัพ
02:00 อียิปต์ ซูดาน 1.5 ต่ออียิปต์ $$$
02:00 กินีบิสเซา ไนจีเรีย 0.5/1 - 10 ต่อไนจีเรีย $$$
พรีเมียร์ลีก
02:30 เลสเตอร์ ซิตี้ ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ ปป - 10 รองเลสเตอร์ ซิตี้ $$$
03:00 เบรนท์ฟอร์ด แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0.5/1 - 5 รองเบรนท์ฟอร์ด $$$
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
02:45 ฮัลล์ ซิตี้ แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส ปป - 10 รองฮัลล์ ซิตี้ $$$
03:00 เร้ดดิ้ง ลูตัน ทาวน์ 0.5 - 10 ต่อลูตัน ทาวน์ $$$$
เซกุนด้า ดิวิชั่น
03:00 ซีดี ลูโก้ อัลเมเรีย ปป รองซีดี ลูโก้ $$$
โกปาเดลเรย์
03:00 เรอัล โซเซียดาด แอตเลติโก้ มาดริด เสมอ รองแอตเลติโก้ มาดริด $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอังคารที่ 18 มกราคม 2565
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Australia FFA Cup
15:00 ซิดนีย์ เอฟซี 0-1 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
15:15 พีเอสเอส สเลมัน 1-1 มาดูร่า ยูไนเต็ด
15:15 พีเอส ติร่า 1-1 บาริโต ปูเตรา
15:15 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 0-0 เปอร์ซิค เคดีรี่
18:15 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 0-1 เปอร์ซิบ บันดุง
20:45 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด 2-1 เปอร์เซบายา สุราบายา
Turkey A2 League U19
16:00 ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) 0-0 เบซิคตัส เจเค (ยู 19)
16:00 กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) 1-0 เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19)
16:00 คอนยาสปอร์(ยู19) 0-0 อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19)
Algeria U21 Youth League
16:00 ES Ben Aknoun U21 5-0 Ain Defla U21
16:00 CR Temouchent U21 2-1 ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21)
16:00 เอ็มซี ซายดา(ยู21) 0-1 MC El Bayadh U21
16:00 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) 3-0 ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์ ยู 21
16:10 เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) 0-5 JS Bordj Menaiel U21
16:10 จีซี มาสคาร่า(ยู 21) 4-2 WA Boufarik U21
16:15 SKAF Khemis Miliana U21 3-1 เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21)
16:20 ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) 1-2 MO Constantine U21
16:20 เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) 2-1 NRB Teleghma U21
16:40 ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) 2-1 US Chaouia U21
16:40 USM Khenchela U21 2-1 Hamra Annaba U21
16:40 เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) 2-0 เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21)
กระชับมิตร (สโมสร)
17:00 FK Zarkovo 0-0 เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า
19:00 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 4-2 พาริซอน บาดิจอฟ
19:00 เอฟเค วอซโดวัค 2-0 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค
19:00 อคาเดมี่ ปานเดฟ 4-0 Belasica Strumica
19:00 ราบ็อตนิคกี้ 2-1 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ
19:00 ซาเกลบี้ ลูบิน 2-1 เอฟเค กาบาล่า
19:00 เอ็นเคโอซีเยค 2 2-2 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย
19:20 ซลิน 2 0-1 บานิค ออสตราว่า 2
20:30 อิสทรา 1961 พูลา 2-1 เฮชเอ็นเคซิเบนิค
21:00 เลช พอซนาน 4-1 เอฟเค ชคูปิ
21:00 ปาคซิ เซ 2-0 เอฟซี อูฟา
21:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 3-1 เอสวี รีด
21:00 เลฟสกี้ โซเฟีย 1-1 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
21:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ 2-0 ซเซจ เอเค
21:00 เอ็นเค อลูมินิจ 2-2 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส
21:30 วิสล่า คราคอฟ 1-1 โดโกเรต์ส รัซกราด
21:30 ราดอมเมียร์ก ราดอม 2-1 บัซคา โทโพลา
22:00 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 2-0 ดับบริวเอสจี วัตเท่น
22:00 ยัง บอยส์ 6-0 เอฟซี ซิยง
00:30 RSV Eintracht 3-3 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน
00:30 เอฟซี ไลเฟริ่ง 4-0 ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914
02:00 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน 6-2 จิวเนสเซ่
02:00 ซิกม่า โอโลมุช 3-0 อัลบอร์ก
02:30 โคห์บ รัมเบลอ 0-3 ดันดาล์ค
02:30 ยูซี ดับลิน 0-2 คอร์ก ซิตี้
03:30 ดานูบิโอ เอฟซี 0-1 เบลกราโน่
07:30 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 0-2 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า
อิหร่าน คัพ
17:30 นาซซาจี้ มาซานดาราน 3-1 กอล โกฮาร์ เอฟซี
17:30 เมส ราฟซานจาน 0-0 ปาดิสเด เอฟซี
18:00 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี 1-2 Khalij Fars Mahshahr
Portugal U23
18:00 มาริติโม่(ยู 23) 1-3 ฟามาลิเคา(ยู 23)
21:00 วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) 3-0 เบเลเนนเซส(ยู 23)
22:00 โกอิมบรา อีซี(ยู 23) 0-1 Vizela U23
01:00 เลชอยส์ (ยู 23) 2-1 เอสโตริล(ยู 23)
Israel State League
18:30 ฮาโปเอล บีไน ปาเดส 1-4 ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา
18:30 ฮาโปเอล บีไน ปาเดส 1-4 ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา
19:00 ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา 0-1 ฮาโปเอล อิกซาล
19:30 มัวดอน สปอร์ตทิร่า 2-0 ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า
Syrian League
19:00 อัล ฟูโตวา 1-3 อัล ทาลิย่า
19:00 อัล นาวัล 0-2 ฮัททีน
19:00 อัล อิติฮัด 1-1 Efrin
19:00 อัล-โชต้าดามัสกัส 0-2 อัล วาห์ดา
19:00 อัล วัทบา 4-0 Ha Ji lage
19:10 เทชริน เอสซี 0-0 อัล คารามาห์
Israel C League
19:00 มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท 2-1 ไอออนนิ โมดิอิน
01:30 บีไน มาจ์ดอัล ครัม 1-4 บีไน ฮาโกลาน วีฮากาลิล
Uganda Cup
19:55 Rusekere Growers FC 1-0 Kataka FC
Egypt League Cup
19:30 ฟาร์โค 2-0 ซามาเล็ค
22:00 ทาลา เอล เจช 0-0 เซรามิกา
22:00 เอนพ์พี 0-0 กาเซล เอล มาฮาลาห์
Saudi Arabia Division 2
19:45 อัล-จาบาลีน 2-1 อัล โอลูบัช
19:55 Al-Ameade 2-2 Bisha FC
19:55 โอฮูด มีดินา 1-0 นาจราน
21:50 อัล-จีล 1-5 อัล คาลีจ
Libyan Premier League
20:00 อัล อัคห์ดาร์ 3-0 ดาร์เนส
Algeria Division 2
20:00 ยูเอสเอ็ม อันนาบา 2-0 US Chaouia
20:00 เจเอสเอ็ม เบอจายา 1-2 NRB Teleghma
20:00 Hanshely 4-1 Hamra Annaba
20:00 IRB Lakhdaria 0-1 ซีเอ บัตน่า
20:00 IRB Ouargla 1-0 เอ็มโอ เบไจอา
20:00 เจเอสเอ็ม สกิกดา 0-1 JS Bordj Menaiel
20:00 CRB Ain Ouessara 0-3 อาร์ซี คูบา
20:00 ES Ben Aknoun 9-0 SC Ain Defla
20:00 SKAF Khemis Melina 4-0 เอเอสเอ็ม ออราน
20:00 จีซี มาสคาร่า 1-0 ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค
20:00 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช 1-2 ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์
20:00 JSM Tiaret 2-1 MCB Oued Sly
20:00 CRB Temouchent 1-0 ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส
20:10 ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ 1-4 เอ็มโอ คอนสแตนติน
20:10 เอเอส เอน เอ็มลิล่า 2-0 เอ็มซี อีไอ อิวล์มา
20:10 เอ็มซี ไซดาร์ 0-0 El Bayadh
Tanzania Ligue 1
20:00 Mbeya Kwanza 0-1 อาซาม เอฟซี
Burundi League
20:00 Royal Muramvya FC 0-1 มูซอนกาติ เอฟซี
20:00 กายันซ่า ยูไนเต็ด 0-1 แอตเลติโก้ โอลิมปิก
England U23 1.Liga
20:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) 1-1 วัตฟอร์ด (ยู 23)
กาตาร์ ลีก
20:20 อัล ชามาล 1-5 อัล ซาดด์
22:30 อัมม์ ซาลาล 3-1 อัล การาฟา
22:30 อัล คอร์ 0-0 อัล เรย์ยาน
Italy Serie D
20:30 Borgosesia 3-0 ACSD Saluzzo
20:30 ยูเอส เลวิโก เทอร์เม 4-2 คลอเดียนเซ่
Italy C Super Cup
21:00 ฟิเดริส อัลเดียร์ 0-4 ซุดติโรล อัลโต้
Angola Girabola League
21:00 บราวอส โด มาควิส 2-0 Kabuscorp do Palanca
ซือเปร์ลีก
21:00 กาเซียนเท็ป B.B. เลื่อน เยนิ มาลัตยาสปอร์
00:00 คารากูมรัค 0-1 เบซิคตัส เจเค
00:00 คอนยาสปอร์ 1-0 อดาน่า เดมิร์สปอร์
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21:00 นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด 0-2 เดลี ไดนามอส
กระชับมิตรทีมชาติ
21:00 มอลโดวา 2-3 ยูกันดา
Spain Primera Division RFEF
22:59 บียาร์เรอัล บี 3-2 คาสเตลล่อน
01:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 1-0 ซีดี ตูเดลาโน่
01:30 ซาบาเดย์ เลื่อน เรอัล เบติส 2
01:30 ซาบาเดย์ เลื่อน เรอัล เบติส 2
แอฟริกันเนชันส์ คัพ
22:59 มาลาวี 0-0 เซเนกัล
22:59 ซิมบับเว 2-1 กินี
02:00 กาบอง 2-2 โมร็อกโก
02:00 กานา 2-3 คอโมโรส
มอลตา พรีเมียร์ลีก
22:59 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 1-3 จีซีร่า ยูไนเต็ด
01:00 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 1-1 ไซเรนซ์ เอฟซี
01:00 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 1-1 ไซเรนซ์ เอฟซี
Botswana Premier League
22:59 Gaborone United 2-2 Morupule Wanderers FC
โกปปาอีตาเลีย
23:30 ลาซิโอ 0-0 อูดิเนเซ่
03:00 ยูเวนตุส 4-1 ซามพ์โดเรีย
อิตาลี C1
00:00 ลุคเชเซ่ 3-3 ไอโมเลเซ่
00:00 ลุคเชเซ่ 3-3 ไอโมเลเซ่
ไซปรัส คัพ
00:00 เออีเค ลาร์นาคา 1-1 PAEEK Keryneias
Tipsport Cup
00:00 เทรนซิน 1-1 ไวสคอป
เดเอ็ฟเบ-โพคาล
00:30 โคโลญจน์ 0-0 ฮัมบูร์ก
00:30 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 0-1 คาร์ลสรูห์ เอสซี
02:45 ซังค์ เพาลี 2-1 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
02:45 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 3-1 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
ดัตช์คัพ
00:45 อาร์เคซี วาลไวก์ 2-2 เอดีโอ เดน ฮาก
02:00 วิเทสส์ อาร์นเฮม 2-0 ดีวีเอส 33 เออร์เมโล
03:00 เอสซี ฮีเรนวีน 0-1 โก อเฮด อีเกิ้ลส์
โปรตุเกส ดิวิชั่น2
01:00 ซีดี มาฟรา 2-2 อมาดอร่า
03:15 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 2-2 เฟยเรนเซ่
Brazil Campeonato Cearense Division 1
01:00 มาราคานา ซีอี 1-1 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี
02:00 คัวคาเอีย ซีอี 3-1 คาร์โต ซีอี
02:00 อิกาซ่า อีซี 0-0 Pacajus
05:00 อีกาตู ซีอี 4-0 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี
Jamaica Premier League
01:00 ฮาร์เบอร์วิว 2-2 Molynes United
03:15 เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ 5-1 ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
Iceland Championship
01:45 เอชเค โคปาโวกค์ 3-5 เคฟลาวิค
ลาลิกา
02:00 เรอัล เบติส 4-0 อลาเบส
03:30 คาดิส 2-2 เอสปันญ่อล
Spanish Segunda Division B
02:00 เอดี ซานฮวน 2-1 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่
02:00 เอดี ซานฮวน 2-1 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่
03:00 พานาเดอเรีย พูลิโด้ 2-2 ซีดี เมนซาเจโร่
England U23 League Cup
02:00 อาร์เซน่อล (ยู 23) 4-0 บอร์นมัธ (ยู 23)
02:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 0-3 เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23)
Iceland Reykjavik Women's Tournament
02:00 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) เลื่อน ฟีลเคียร์(ญ)
02:00 ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) เลื่อน ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ)
02:30 ฟจอลเนอร์(ญ) 4-1 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ)
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
02:00 Seraing United 0-4 แซงต์ กิลลุส
02:00 Seraing United 0-4 แซงต์ กิลลุส
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ
02:00 ลิเวอร์พูล(ยู 18) 4-1 เบิร์นลี่ย ยู18
02:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด(ยู 18) 1-2 น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 18)
02:00 แอคคริงตัน สแตนลีย์ ยู18 1-2 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 18)
02:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู18) 1-0 เบรสตันนอร์ทเอนด์(ยู 18)
England Southern Premier League
02:45 คิงส์ แลงลีย์ 0-1 วอลตัน แคชชวลส์
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ
02:45 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 2-4 เบรนทรี ทาวน์
02:45 ดัลลิช แฮมเลต 1-3 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี
02:45 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 0-1 ทอนบริดจ์ แองเจิล
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
02:45 เอนฟิลด์ ทาวน์ 3-1 โบเวร์ส พิทซี
02:45 โครินเธียน-แคชวลส์ เลื่อน เฮอรินจี โบโรห์
02:45 Brightlingsea Regent 2-0 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์
เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ
02:45 สตัวร์บริดจ์ 0-0 กุยเซลีย์
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
02:45 ฟูแล่ม 6-2 เบอร์มิงแฮม ซิตี้
02:45 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 2-2 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
02:45 ฟูแล่ม 6-2 เบอร์มิงแฮม ซิตี้
02:45 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 2-2 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
02:45 ฟูแล่ม 6-2 เบอร์มิงแฮม ซิตี้
02:45 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 2-2 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
สกอตติชพรีเมียร์ชิป
02:45 อเบอร์ดีน 1-1 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
02:45 ดันดี ยูไนเต็ด 1-2 เซนต์ เมียร์เรน
02:45 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 2-0 เซนต์ จอห์นสโตน
02:45 ลิฟวิงสตัน 2-0 ดันดี
02:45 รอสส์ เคาน์ตี้ 3-1 มาเธอร์เวลล์
ลีกวัน อังกฤษ
02:45 มอร์แคมบ์ 1-2 วีแกน แอธเลติก
02:45 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0-0 พอร์ทสมัธ
02:45 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 3-1 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
02:45 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด เลื่อน ลินคอล์น ซิตี้
02:45 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด เลื่อน ลินคอล์น ซิตี้
อีเอฟแอลลีกทู
02:45 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส เลื่อน แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
02:45 พอร์ทเวล 0-1 ซอลฟอร์ด ซิตี้
02:45 สตีฟเนจ โบโรห์ 2-1 คราวเลย์ ทาวน์
02:45 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 3-2 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
02:45 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 0-0 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
02:45 พอร์ทเวล 0-1 ซอลฟอร์ด ซิตี้
02:45 สตีฟเนจ โบโรห์ 2-1 คราวเลย์ ทาวน์
02:45 พอร์ทเวล 0-1 ซอลฟอร์ด ซิตี้
02:45 สตีฟเนจ โบโรห์ 2-1 คราวเลย์ ทาวน์
คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ
02:45 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 3-2 เชสเตอร์ฟิลด์
02:45 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 3-0 อีสต์ไลก์
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ
02:45 เกทส์เฮด 4-1 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด
02:45 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 1-0 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู
02:45 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 2-0 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์
02:45 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 2-0 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์
England Northern Premier League
02:45 มัตล็อค ทาวน์ 0-0 สการ์โบโรห์
England Ryman(Isthmian) League
02:45 AFC Sudbury 0-3 แคนเวย์ ไอซ์แลนด์
02:45 Basildon United 1-2 Felixstowe Walton United
ENG SD1
02:45 Welwyn Garden City 5-3 Waltham Abbey
ENG UD1
02:45 ซิตี้ ออฟ ลิเวอร์พูล เอฟซี 0-2 เวิร์คคิงตัน
02:45 มาร์รีน 0-3 มอสลีย์เอเอฟซี
02:45 Colney Heath 0-2 Warrington Rylands
02:45 มาร์สค์ ยูไนเต็ด 5-2 Pickering Town
02:45 เชฟฟิลด์ เอฟซี 4-0 Pontefract Collieries
England Southern League Central Division
02:45 รัชเดน ไดมอนด์ 2-0 นีดแฮมมาร์เก็ต
พรีเมียร์ลีก
03:00 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 1-1 เชลซี
Malta First Division League
03:00 แพมเบิร์คแอทลีต้า 1-0 Vittoriosa Stars
03:00 มกับบา เอฟซี 1-1 Naxxar Lions
03:00 มกับบา เอฟซี 1-1 Naxxar Lions
Brasil Copa SP Juniores
05:00 อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 1-0 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน)
07:30 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 2-2 ซานโตส(เยาวชน)
Mexico Primera Divison A
06:00 ไพโอนีรอส เด แคนคูน 1-2 ดอราดอส เดอ ซินาลัว
08:05 ตลัซกาลาเอฟซี 1-0 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา
Mexico Liga MX Femenil
06:00 เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) 1-1 ครูซ อซูล(ญ)
ตอร์เนออส เด เวราโน่ -อาร์เจนตินา
07:15 ทัลเลเรส กอร์โดบา 1-3 อินดิเพนเดนเต้
BRA SPB
07:30 Fluminense PI 4-0 อีซี ฟลาเมงโก้ พีไอ