บ้านผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ ตารางบอลพร้อมผลบอลสด และราคาบอล One2Ball

บ้านผลบอล ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

ติดตาม วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

ONE2GOAL
ทีเด็ดบอลสเต็ป

ทีเด็ดวันนี้

ทีเด็ดบอล วันที่ 22-10-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป สโต๊ค ซิตี้
รอง 0.25 (ENG LCH 01:45)
แอตเลติโก้ มาดริด
ต่อ 0.5/1 (UEFA CL 23:55)
โอลิมเปียกอส
รอง 1/1.5 (UEFA CL 02:00)
ซันเดอร์แลนด์
ต่อ 1 ลูก (ENG D1 01:45)
อัล ฮิลาล
ต่อ 0.5/1 (AFC CL 23:15)
คลับบรูซ
รอง 1 ลูก (UEFA CL 02:00)
ดอนคาสเตอร์
ต่อ 0.5/1 (ENG D1 01:45)
ออร์ไกร์ท
สูง 2.5/3 (SWE D2 00:00)
ยูเวนตุส
ต่อ 1.5/2 (UEFA CL 02:00)
เต็ง สโต๊ค ซิตี้
รอง 0.25 (ENG LCH 01:45)
อัล ฮิลาล
ต่อ 0.5/1 (AFC CL 23:15)
คลับบรูซ
รอง 1 ลูก (UEFA CL 02:00)

ทีเด็ดบอลเต็งรอบค่ำ วันที่ 22-10-2019

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง กาลาตาซาราย
สูง 2.5/3 (UEFA CL 02:00)
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
รอง 1.5 (UEFA CL 02:00)
ริเวอร์เพลท
ลบสิบ (LIB Cup 07:30)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ เซียน ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
45119 star
bireleys 20 17/1/2 51.5 WLWWwwwwww -
2
51821
Router Wolvers 20 14/1/5 45.5 WwWWlLWWWL แอตเลติโก้ มาดริด
3
26426
Pia Oranje 21 14/0/7 43.5 LWWWlWLWWW คราวเลย์ ทาวน์
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ เซียน ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
68974
Bedeen Prasert 2/17 15 (17) 555.56
wLWWL
LLLLw
LWLlL
-
-
-
-
-
2
62348
ตัวเล็ก' มินิ 2/21 15 (21) 500.00
DwWwW
wWLLW
WWlWL
-
-
-
-
-
3
54186
Rachanon Sritaow 1/21 15 (21) 500.00
WLLLL
LwLDW
WlLWW
-
-
-
-
-
iOS-One2Ball
Android-One2Ball
หวยออนไลน์

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] Copa Libertadores
  07:30 Boca Juniors Boca Juniors VS River Plate River Plate  
[วิเคราะห์บอล] League One
  01:45 Bristol Rovers Bristol Rovers VS โบลตัน โบลตัน  
  01:45 Rochdale Rochdale VS Milton Keynes Dons Milton Keynes Dons  
  01:45 Shrewsbury Shrewsbury VS Gillingham Gillingham  
  01:45 Southend Southend VS Doncaster Doncaster  
  01:45 Burton Burton VS AFC Wimbledon AFC Wimbledon  
  01:45 แบล็คพูล แบล็คพูล VS Wycombe Wycombe  
  01:45 ซันเดอร์แลนด์ ซันเดอร์แลนด์ VS Tranmere Tranmere  
  01:45 Portsmouth Portsmouth VS Lincoln City Lincoln City  
[วิเคราะห์บอล] League Two
  01:45 Scunthorpe Scunthorpe VS Exeter Exeter  
  01:45 Oldham Oldham VS Walsall Walsall  
  01:45 Cambridge U Cambridge U VS Grimsby Grimsby  
  01:45 Plymouth Plymouth VS Leyton Orient Leyton Orient  
  01:45 Newport Newport VS Crawley Crawley  
  01:45 Swindon Swindon VS Stevenage Stevenage  
  01:45 Morecambe Morecambe VS Forest Green Forest Green  
  01:45 Cheltenham Cheltenham VS Macclesfield Macclesfield  
  01:45 Carlisle Carlisle VS Northampton Northampton  
  01:45 Mansfield Mansfield VS Salford City Salford City  
  01:45 Crewe Crewe VS Colchester Colchester  
  01:45 Bradford Bradford VS Port Vale Port Vale  
[วิเคราะห์บอล] ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
  23:55 แอตฯ มาดริด แอตฯ มาดริด VS เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น  
  23:55 ชัคเตอร์โดเนต ชัคเตอร์โดเนต VS ดินาโม ซาเกร็บ ดินาโม ซาเกร็บ  
  02:00 ยูเวนตุส ยูเวนตุส VS Lokomotiv Moscow Lokomotiv Moscow  
  02:00 คลับ บรูจจ์ คลับ บรูจจ์ VS ปารีส แซงต์ แชร์กแมง ปารีส แซงต์ แชร์กแมง  
  02:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี แมนเชสเตอร์ ซิตี VS อตาลันตา อตาลันตา  
  02:00 Olympiacos Olympiacos VS บาเยิร์น มิวนิค บาเยิร์น มิวนิค  
  02:00 กาลาตาซาราย กาลาตาซาราย VS รีล มาดริด รีล มาดริด  
  02:00 สเปอร์ส สเปอร์ส VS FK Crvena Zvezda FK Crvena Zvezda  
[วิเคราะห์บอล] แชมเปี้ยนชิพ
  01:45 ควีนส์ ปาร์ค ควีนส์ ปาร์ค VS เรดดิ้ง เรดดิ้ง  
  01:45 Preston Preston VS ลีดส์ ลีดส์  
  01:45 มิลล์วอลล์ มิลล์วอลล์ VS คาร์ดิฟฟ์ คาร์ดิฟฟ์  
  01:45 สวอนซี สวอนซี VS เบรนท์ฟอร์ด เบรนท์ฟอร์ด  
  01:45 เชฟฯเว้นส์เดย์ เชฟฯเว้นส์เดย์ VS สโต๊ค ซิตี สโต๊ค ซิตี  
  01:45 เบอร์มิงแฮม เบอร์มิงแฮม VS แบล็คเบิร์น แบล็คเบิร์น  
  02:00 เวสต์ บรอมวิช เวสต์ บรอมวิช VS Barnsley Barnsley  
ONE2GOAL
iOS-One2Ball
Android-One2Ball

ข่าวฟุตบอล

กลับบ้านนอนมั้ย?!ภาพหลุด’ปธ.ลาโอ้’นั่งหลับเนียนประชุมเซเรีย อา

กลับบ้านนอนมั้ย?!ภาพหลุด’ปธ.ลาโอ้’นั่งหลับเนียนประชุมเซเรีย อา

นอนแบบนี้น่าจะหาหมอนและผ้าห่มให้เลยเมื่อมีการเปิดเผยภาพเคลาดิโอ โลติโต้ประธานของลาซิโอนั่งหลับแบบไม่เกรงใจใครท่ามกล...
iOS-One2Ball
Android-One2Ball
T-LIVE24TH

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ONE2GOAL
หวยออนไลน์

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันอังคารที่ 22 ตุลาคม 2562
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
23:15 อัล ฮิลาล อัล ซาดด์ 0.5/1 - 10 ต่ออัล ฮิลาล $$$$
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
23:55 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก ดินาโม ซาเกร็บ 0.5/1 - 10 รองดินาโม ซาเกร็บ $$$
23:55 แอตเลติโก้ มาดริด ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 0.5/1 ต่อแอตเลติโก้ มาดริด $$$
02:00 กาลาตาซาราย เรอัล มาดริด 0.5/1 - 10 รองกาลาตาซาราย $$$
02:00 คลับบรูซ ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 1 - 5 รองคลับบรูซ $$$
02:00 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส บาเยิร์น มิวนิค 1/1.5 รองโอลิมเปียกอส ไพรีอัส $$$
02:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ เซอร์เวน่า ซเวซด้า 1.5 รองเซอร์เวน่า ซเวซด้า $$$
02:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ อตาลันต้า 1.5/2 ต่อแมนเชสเตอร์ ซิตี้ $$$$
02:00 ยูเวนตุส โลโคโมทีฟ มอสโก 1.5/2 - 10 ต่อยูเวนตุส $$$
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 ออร์ไกร์ท เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 0.5 - 10 รองเดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ $$$
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
01:45 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ ลีดส์ ยูไนเต็ด ปป รองเพรสตัน นอร์ท เอนด์ $$$
01:45 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส เร้ดดิ้ง 0.5 - 10 ต่อควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส $$$
01:45 มิลล์วอลล์ คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ ลบสิบ คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ $$$
01:45 สวอนซี ซิตี้ เบรนท์ฟอร์ด เสมอ รองเบรนท์ฟอร์ด $$$
01:45 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส ปป - 5 รองแบล็คเบิร์น โรเวอร์ส $$$
01:45 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ สโต๊ค ซิตี้ ปป - 5 รองสโต๊ค ซิตี้ $$$
02:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน บาร์นสลีย์ 1.5 - 10 ต่อเวสต์ บรอมมิช อัลเบียน $$$$
ลีกวัน อังกฤษ
01:45 บริสตอล โรเวอร์ส โบลตัน วอนเดอเรอส์ 1 ต่อบริสตอล โรเวอร์ส $$$$
01:45 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ จิลลิ่งแฮม ปป รองจิลลิ่งแฮม $$$
01:45 แบล็คพูล วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส ปป - 5 รองวีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส $$$
01:45 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน เอเอฟซี วิมเบิลดัน 1 - 10 ต่อเบอร์ตัน อัลเบี้ยน $$$$
01:45 ซันเดอร์แลนด์ ทรานเมียร์ โรเวอร์ 1 - 10 ต่อซันเดอร์แลนด์ $$$
01:45 พอร์ทสมัธ ลินคอล์น ซิตี้ 0.5 - 10 รองลินคอล์น ซิตี้ $$$
01:45 โรชเดล มิลตัน คียนส์ ดอนส์ ปป - 5 รองมิลตัน คียนส์ ดอนส์ $$$
01:45 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0.5/1 - 5 ต่อดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส $$$$
อังกฤษ ดิวิชั่น 2
01:45 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด กริมสบี้ ทาวน์ ปป รองกริมสบี้ ทาวน์ $$$
01:45 โอลด์แฮม แอทเลติก วอลซอลล์ เสมอ ต่อโอลด์แฮม แอทเลติก $$$$
01:45 พลีมัธ อาร์ไกล์ เลย์ตัน โอเรียนท์ 0.5/1 - 5 ต่อพลีมัธ อาร์ไกล์ $$$$
01:45 ครูว์ อเล็กซานดร้า โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0.5 - 10 รองโคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด $$$
01:45 แบรดฟอร์ด ซิตี้ พอร์ทเวล 0.5 - 10 ต่อแบรดฟอร์ด ซิตี้ $$$
01:45 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ ซอลฟอร์ด ซิตี้ 0.5 - 10 รองซอลฟอร์ด ซิตี้ $$$
01:45 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ ลบสิบ นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ $$$
01:45 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ ลบสิบ เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ $$$$
01:45 สวินดอน ทาวน์ สตีฟเนจ โบโรห์ 0.5/1 - 5 ต่อสวินดอน ทาวน์ $$$
01:45 มอร์แคมบ์ ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส เสมอ ต่อฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส $$$
01:45 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ คราวเลย์ ทาวน์ 0.5 - 5 รองคราวเลย์ ทาวน์ $$$
01:45 เชลแน่ม ทาวน์ แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ 0.5 - 10 รองแม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ $$$
โคปา ลิเบอตาดอเรส
07:30 โบคา จูเนียร์ส ริเวอร์เพลท ลบสิบ ริเวอร์เพลท $$$

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันจันทร์ที่ 21 ตุลาคม 2562
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Indonesia Liga 3
13:00 Boliyohuto FC 0-2 PS Gorut
13:55 PS Pemuda Jaya 1-0 Pro Direct
15:05 Persikabo Batu 1-3 Persedikab Kediri
16:10 Villa 2000 B 1-1 Jakarta Timur FC
19:00 PSM Madiun 0-1 Nganjuk Ladang FC
Indonesia Division 1
13:15 PSBS Biak 0-1 Martapura FC
14:30 มิตรา คูการ์ 1-2 เปอซิบา บาลิคปาปัน
14:30 Sulut United 3-0 เพอร์เซวอร์ แวโรเพน
15:10 มาดูรา เอฟซี 3-1 เปอซาตู ทูบัน
15:30 ซิเลกอน ยูไนเต็ด 2-0 เพอเซอแรง เซอแรง
15:30 พีเอสเอ็มเอส เมเดน 4-1 เบเบล ยูไนเต็ด
15:50 พีเอสซีเอสซิลาแคบ 4-0 พีเอสจีซี เชียมิส
15:50 พีเอสไอเอ็ม ยอคยาการ์ต้า 2-3 เปอร์ซิส โซโล เอฟซี
BSWCP
14:45 Rostocker Robben Beach Soccer 7-3 New Team BS Brussels Beach
16:00 โคเปนเฮเกน (ฟุตบอลชายหาด) 8-5 อัตเลติโก ลิคาตา(ชายหาด)
17:30 Grembach Lodz Beach (w) 2-2 Pavia Beach Women
Kazakhstan Division 1
15:00 อัสตานาบี 0-5 ไครัต อคาเดมี่
Mongolia Premier League
15:00 เดเรนเอฟซี 0-2 คานการิด
18:00 เอิร์ซิม 2-2 แอทเลติก 220 เอฟซี
UEFA European Womens U17 Championship
15:30 อังกฤษ (ญ) ยู17 2-0 โครเอเชีย(ญ) ยู17
20:30 บอสเนีย(ญ) ยู 17 2-2 เบลเยียม(ญ) ยู17
กระชับมิตร (สโมสร)
16:00 นครราชสีมา (ยู 19) 0-2 ลาว ยู19
22:30 Etoile Filante Ouagadougou 1-1 ASF Bobo
08:30 Mandalay University (W) 1-1 Monywa University (W)
Turkey A2 League U19
17:00 คอนยาสปอร์ ยู19 2-0 เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19)
Kenya Super League
17:00 Muranga Seal 0-1 Nairobi Stima
17:30 Migori Youth 0-0 อัสเชรู
18:00 วิฮิก้า ยูไนเต็ด 2-1 Vihiga Bullets
18:00 เคนยา โพลิส เอฟซี 2-1 เซนต์ โจเซฟส์(เยาวชน)
18:25 FC Talanta 1-1 เมาน์ เคนยา ยูไนเต็ด
19:00 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 2-1 Fortune Sacco
19:15 Bidco United 2-1 Shabana FC
Uzbekistan Division 1
17:20 เอฟซี เชอเดอร์ 1-3 ชูตัน กูซาร์
18:00 โซรัซ FK อูลกัช 1-2 กอเตปา เทสฮ์เกนท์
18:30 มาเชล มูบาเร็ค 2-0 อิสทิคอล เฟอกาน่า
India Goa Professional League
17:30 วาสโก SC 4-3 Velsao SCC
Denmark Reserves League
18:00 ฮอร์เซ่นส์ (สำรอง) 1-1 โอเดนเซ่ บีเค (สำรอง)
18:00 บรอนด์บี้ (สำรอง) 4-2 ลิงบี้(สำรอง)
19:00 เอสเบิร์ก เอฟบี (สำรอง) 5-0 วีบรอก(สำรอง)
Armenia Division 2
18:30 เซวาน บอย 1-0 FC Aragats
พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
19:00 นาซซาจี้ มาซานดาราน 0-4 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ
20:00 กอล โกฮาร์ เอฟซี 0-2 เซปาฮัน
20:15 ไซปา 0-4 เอสเตกฮลัล
20:20 ซบ อฮัน 0-1 ปาดิสเด เอฟซี
20:30 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี 1-0 ซาฮิน บูเชอร์
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
19:00 แกนด์ซาซาร์ 2-1 เอฟซี อแวน อคาเดมี่
อิรัก ลิก
19:00 Al Karkh 0-3 แบกแดด
19:00 อัล ฮานลาบา 0-1 อัล กูวา อัล จาวิย่า
England U23 1.Liga
19:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23) 0-2 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23)
19:00 โคเวนทรีซิตี้(ยู 23) 1-1 วัตฟอร์ด (ยู 23)
19:00 คริสตัล พาเลซ(ยู 23) 1-2 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23)
19:00 ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) 1-1 อิปสวิช (ยู 23)
19:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) 2-4 โบลตันวอนเดอเรอส์(ยู 23)
19:30 มิลล์วอลล์(ยู 23) 3-0 บริสตอล ซิตี้ (ยู 23)
20:00 เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) 2-1 บาร์นสลีย์ (ยู 23)
01:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) 1-0 วีแกน (ยู 23)
Holland Reserve League
19:00 เฟเยนูร์ด สำรอง 3-2 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (เยาวชน)
23:30 เอสบีวี เอ็กเซลซิเออร์(สำรอง) 3-1 โรด้า เจซี เคอร์เครด(สำรอง)
23:30 เฮอร์คิวลิส อัลเมโล (สำรอง) 2-3 เอฟซี โกรนิงเก้น(สำรอง)
23:30 จอน เอฟซี ซโวลล์ (สำรอง) 3-3 เอฟซี เอ็มเมน(สำรอง)
23:30 อาร์เคซี วาลไวก์(สำรอง) 2-0 เอฟซี เดน บอสช์(เยาวชน)
23:30 วีวีวี เวนโล่(สำรอง) 4-0 ดอร์เดรชท์ สำรอง
23:30 คัมบูร์ (สำรอง) 1-0 Vitesse (R)
Cyprus Division 3
19:30 Iraklis Yerolakkou 0-1 Amathous
Italian Youth League
20:00 ซัสเซาโล่(เยาวชน) 3-3 เอ็มโปลี(เยาวชน)
Scotland Reserve Cup
20:00 คิลมาร์น็อค(สำรอง) 1-1 ควีนออฟเซาธ์ (ยู 20)
20:00 มอร์ตัน(สำรอง) 0-1 ดันดี ยู20
22:30 อเบอร์ดีน (ยู 20) 3-0 เซนต์ จอห์นสโตน (ยู 20)
01:45 อัลเบี้ยน (สำรอง) 2-1 แอร์ดรีโอเนียนส์(สำรอง)
01:45 BSC Glasgow (R) 2-3 อีสต์ สเตอร์ลิงเชียร์(สำรอง)
01:45 ควีนส์ ปาร์ค (สำรอง) 1-1 อีสท์ คิลไบรด์(สำรอง)
Palestine Football League
20:00 Shabab Khanyounis 0-2 Al-Sadaqah
พรีเมียร์ลีกอียิปต์
20:00 Olympic Al Qanal 0-0 Nogoom El Mostakbal
20:00 เอล เตราซานาห์ 0-2 Suez Montakhab
20:00 Serameka 2-0 เอล ดัคเลยาห์
Uganda Division 2
20:20 Hope Doves FC 0-1 Kasese New Villa
India Super League
21:00 เบงกาลูรู 0-0 นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด
Sweden Folksam U21 Superettan Norra
21:00 จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21) 0-3 เฮลซิงบอร์ก (ยู 21)
Uruguay Reserve League
21:00 โปรเกรสโซ่(สำรอง) 0-3 ดานูบิโอ(สำรอง)
02:00 ซีเอ เซอโร่ (สำรอง) 0-1 เซอร์โร ลาร์โก (สำรอง)
02:00 ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 0-0 พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง)
02:00 ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) 2-4 ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง)
02:00 นาซีอองนัล เด มอนเตวิเดโอ (สำรอง) 1-0 ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(สำรอง)
02:00 เพนาโรล(สำรอง) 3-0 วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง)
02:00 แรมปรา จูเนียร์(สำรอง) 1-2 ยูเวนตูเด้ ลาส เพียรดาส (สำรอง)
02:00 อัตเลติโก เฟนิกซ์ (สำรอง) 0-2 บอสตันริเวอร์(สำรอง)
Brazil Serie D
21:00 Novo Hamburgo U19 2-3 อาไว(ยู 19)
06:00 EC Timon 3-2 AA Corisabba
Peru Reserves League
21:00 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล (สำรอง) 1-0 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(สำรอง)
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
21:30 ทแซร์สโค เซโล 3-0 โบเตฟ วราตซา
00:00 เบโร่ สตารา ซากอร่า 1-2 สลาเวีย โซเฟีย
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
22:00 ฮาโปเอล รานาน่า 0-0 ฮาโปเอล ไฮฟา
00:00 แอชดอด เอ็มเอส 0-1 มัคคาบี้เทลอาวีฟ
00:15 มัคคาบี้ ไฮฟา 1-1 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
Romania - Liga 2 Seria
22:00 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 2-2 ฟารูล คอนสแตนต้า
Egyptian Premier League
22:30 เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ 2-3 พีระมิดส์ เอฟซี
01:00 เอล มาสรี่ 2-0 เอฟซี มาสร์
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
22:59 เออีเอล ลิมาสซอล 1-1 เออีเค ลาร์นาคา
Poland Ekstraklasa
22:59 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 1-0 สลาสค์ วรอคลาวน์
พรีเมียร์ลีก เบลารุส
22:59 เอฟเค โกโลดียา 1-0 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์
Turkey 2 Ligi A
22:59 คารากูมรัค 2-0 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี
Serbia Prva Liga
22:59 เอฟเค เบซานิย่า 0-0 FK Zarkovo
Denmark U21
23:30 เฮวิดอร์ฟ ยู21 0-2 ทาร์นบี ยู21
23:30 ฮิลเลอรอด(ยู 21) 2-1 สโคฟลุนเด้ ยู21
23:30 GVI U21 4-0 สโคลจ์ ยู21
00:00 เฟรเมด อมาเกอร์(ยู 21) 2-1 Frederiksberg Alliancen 2000 U21
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
00:00 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 6-0 ลิมอน เอฟซี
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
00:00 โบโด กลิมท์ 0-0 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
00:00 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 0-1 เยอร์การ์เด้น
00:00 โอเรโบร 2-2 เอล์ฟส์บอร์ก
เยอรมันลีกา 3
00:00 เอสวี เม็พเพ่น 1-1 วิคตอเรีย โคโลญจน์
Germany Regionalliga
00:00 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 1-0 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
01:15 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 1-1 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00 ออสเตอร์ ไอเอฟ 4-0 ซีเรียนสก้าเอฟซี
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
00:00 มิดทิลแลนด์ 2-1 แรนเดอร์ส
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
00:00 คอนยาสปอร์ 0-2 เยนิ มาลัตยาสปอร์
มอลตา พรีเมียร์ลีก
00:00 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 1-2 ฮัมรุน สปาร์ตันส์
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
00:30 โปลิเทคนิก้า อายซี่ 0-3 โบโตซานี่
เบลเยียม ยู 21
00:30 อันเดอร์เลช ยู21 4-1 แซงทรุยดอง ยู21
00:30 เอเอสยูเปน (ยู 21) 2-1 โลเคอเรน ยู21
00:30 อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) 6-0 โลมเมิล เอสเค (ยู 21)
00:30 รอนัล ชาเลอรัว ยู21 1-1 เควี ออสเทนเด้ (ยู 21)
00:30 เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง ยู21 0-2 ซํลเต แวร์เกม ยู21
01:00 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21) 4-3 เควี เมชิลิน ยู21
01:00 เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21) 1-3 เวสเทอโล ยู21
01:00 คอร์ตจิค ยู21 2-1 โรซาแลร์ ยู21
01:00 เซอเคิล บรูจจ์ ยู21 3-3 รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21)
01:15 เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21) 0-3 แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21)
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
01:00 เอ็นเอซี เบรด้า 1-2 เดอ กราฟสคัป
01:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 4-0 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)
01:00 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 0-2 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
01:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 2-1 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ U23
01:00 เซาแธมป์ตัน (ยู 23) 1-3 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23)
01:00 แอสตัน วิลล่า (ยู 23) 1-0 ฟูแล่ม(ยู 23)
01:00 สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) 0-4 เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23)
01:00 ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) 0-2 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23)
01:00 สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) 1-4 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23)
BRA D4
01:00 Retro/PE 4-1 Santoli
01:00 Gremio B 2-1 เกาโช่อาร์เอส
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
01:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 1-1 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
01:30 เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 1-0 ซีเอ บราวน์อโดรกู
06:00 ชาคาริตา จูเนียร์ส 1-0 กิมนาไซ เมนโดซ่า
06:30 ซานตา มาริน่า ตันดิล 0-0 กิมนาเซีย จูจุย
07:10 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 1-0 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส
Argentina Prim B Metropolitana
01:30 วิลลา ซาน คาร์ลอส 0-0 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์
01:30 โกมูนิกาซิโอเนส 0-1 อัลมิแรนเต้ บราวน์
01:30 อัล คิว ซา 0-3 ทริสแทน ซัวเรส
Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:30 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 2-0 วิกตอรีอาโน่อาเรนาส
01:30 Leandro N Alem 0-1 Canuelas FC
01:30 อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล 2-0 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
01:30 ซีเอ ลูกาโน 1-0 ซีเอ อัตลาส
01:30 สปอร์ตติโว่บาร์รากัส 4-1 Deportivo Paraguayo
01:30 Claypole 3-0 CDyS Juventud Unida
Gibraltar Premier Division
01:30 เอฟซี ลินคอล์น 4-0 ลิงซ์ เอฟซี
ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
01:45 ล็องส์ 0-0 เอเจ โอแซร์
อังกฤษ เอฟเอ คัพ
01:45 สตัวร์บริดจ์ 3-2 ไวท์บี้ ทาว์น
อิตาลี C1
01:45 โมเดน่า 1-1 เฟอร์มาน่า
England Southern League Central Division
01:45 ฮิทชิน ทาวน์ 1-0 โคลวิลล์ ทาวน์
ENG SD1
01:45 Melksham Town 4-6 Moneyfields
Northern League Challenge Cup
01:45 Brighouse Town 3-0 สต็อคบริดจ์
กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
02:00 เบรสชา 0-0 ฟิออเรนติน่า
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
02:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 1-0 อาร์เซน่อล
อิตาลี เซเรีย บี
02:00 โฟรซิโนเน่ 1-0 ลิวอร์โน่
Ireland Leinster Senior League
02:00 โฮม ฟาร์ม เอฟซี 4-2 เกลนวิลล์ เอฟซี
02:00 Larkview Boys 6-0 เอฟซี ทรานซิลเวเนีย
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:30 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน เลื่อน ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
04:30 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน เลื่อน ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
04:30 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน เลื่อน ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
07:00 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี เลื่อน เอฟเวอร์ตัน ซีดี
07:00 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี เลื่อน เอฟเวอร์ตัน ซีดี
07:00 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี เลื่อน เอฟเวอร์ตัน ซีดี
07:00 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี เลื่อน เอฟเวอร์ตัน ซีดี
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
05:00 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 0-1 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
07:20 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 2-1 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
05:00 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ 1-2 เดปอร์ติโว คาเปียต้
Copa Libertadores Femenino
05:00 อัตเลติโก ฮุยล่า(ญ) 2-3 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ)
07:30 Deportivo Cuenca (w) 3-3 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ (ญ)
Mexico Liga MX Femenil
05:00 ติบูโรเนส เบราครูซ (ญ) 0-2 ไทเกรส(ญ)
07:00 ซานโตส ลากูน่า(ญ) 0-1 คลับ อเมริกา (ญ)
08:00 เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) 0-0 ปวยบลา เอฟซี (ญ)
Brazilian Futsal League
05:00 AA Itapeva 4-2 ตูบาเรา(ฟุตซอล)
บราซิล ซีรี่เอ
05:30 บาเฮีย บีเอ 1-2 ซิเอร่า
06:00 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) 2-1 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่
Colombia Copa Mustang B
06:00 โบญาก้า ซิโค 1-1 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี
08:00 โบโกตา เอฟซี 1-1 เรอัล คาร์ทาเกน่า
Ecuador Copa Pilsener A
07:15 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 3-0 มาชัค รูนา
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
08:00 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 1-1 เอฟบีซี เมลการ์
Indonesia Liga 1 Women
08:00 Persebaya Surabaya (w) 1-2 PSM Makassar (w)
Jamaica Premier League
08:30 อาร์เน็ท การ์เดน 1-0 พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด